Plugins - WP Event Manager - Stable (latest release) - en to is translation catalogue (482 entries)

en:  You must sign in to create a new listing.
is: Þú verður að vera skráð(ur) inn til þess að búa til nýja færslu.

en: "%s" (filetype %s) needs to be one of the following file types: %s
is: "%s" (skráartegund %s) verður að vera ein af eftirfarandi skráartegundum: %s

en: %s Data
is: %s Gögn

en: %s approved
is: %s samþykkt

en: %s draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview</a>
is: %s uppkast uppfært. <a target="_blank" href="%s">Forskoða</a>

en: %s expired
is: %s útrunnið

en: %s has been cancelled
is: %s hefur verið afboðað

en: %s has been deleted
is: %s hefur verið eytt

en: %s has been marked as not cancelled
is: %s hefur verið merkt sem ekki afboðað

en: %s is a required field
is: %s er nauðsynlegt svæði

en: %s is invalid
is: %s er ógilt

en: %s listed successfully. To view your listing <a href="%s">click here</a>.
is: Það heppnaðist að skrá %s. <a href="%s">Ýttu hér</a> til þess að skoða færsluna þína.

en: %s published. <a href="%s">View</a>
is: %s útgefið. <a href="%s">Skoða</a>

en: %s restored to revision from %s
is: %s lagfært í breytingu frá %s

en: %s saved.
is: %s vistað.

en: %s scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview</a>
is: %s áætlað: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Forskoða</a>

en: %s submitted successfully. Your listing will be visible once approved.
is: Það heppnaðist að senda %s inn. Færslan þín verður sýnileg þegur hún hefur verið samþykkt.

en: %s submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview</a>
is: %s innsent. <a target="_blank" href="%s">Forskoða</a>

en: %s updated.
is: %s uppfært.

en: %s updated. <a href="%s">View</a>
is: %s uppfært. <a href="%s">Skoða</a>

en: (optional)
is: (valfrjálst)

en: --no page--
is: --engin síða--

en: 1. Introduction
is: 1. Kynning

en: 12 hour format
is: 12 tíma snið

en: 2. Page Setup
is: 2. Uppsetning Síðu

en: 24 hour format
is: 24 tíma snið

en: 3. Done
is: 3. Búið

en: <em>WP Event Manager</em> includes %1$sshortcodes%2$s which can be used within your %3$spages%2$s to output content. These can be created for you below. For more information on the event shortcodes view the %4$sshortcode documentation%2$s.
is: <em>WP Atburðastjóri</em> inniheldur %1$ssmákóða%2$s sem hægt er að nota á %3$ssíðunum þínum%2$s til þess að framleiða efni. Það er hægt að fá þá hér að neðan. Til þess að fá fleiri upplýsingar um atburðasmákóða skaltu skoða %4$ssmákóðaskjöl%2$s.

en: @yourorganizer
is: @þinnskipuleggjandi

en: A link to a video about your organization
is: Linkur á myndband um fyrirtækið þitt

en: About
is: Um

en: Account Creation
is: Búa Til Reikning

en: Account Password
is: Lykilorð Reiknings

en: Account Required
is: Reikningur Nauðsynlegur

en: Account Role
is: Reikningshlutverk

en: Account Username
is: Notandanafn Reiknings

en: Action
is: Aðgerð

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Add %s
is: Bæta við %s

en: Add New
is: Bæta Við Nýju

en: Add New %s
is: Bæta Við Nýju %s

en: Add a event via the back-end
is: Bæta við atburði fyrir aftan

en: Add a event via the front-end
is: Bæta við atburði að framan

en: Add field
is: Bæta við reit

en: Add file
is: Bæta við skrá

en: Add the [events] shortcode to a page to list events
is: Bæta [atburðasmákóða] við síðuna til þess að birta atburði

en: Add-ons
is: Viðbótarverkfæri

en: Address
is: Heimilisfang

en: All %s
is: Allt %s

en: All Done!
is: Búið!

en: Allow Multiple Banners
is: Leyfa Marga Borða

en: Allow Pending Edits
is: Leyfa Væntanlegar Breytingar

en: Allow account creation
is: Leyfa að búa til reikning

en: And don't forget, if you need any more help using <em>WP Event Manager</em> you can consult the %1$sdocumentation%2$s or %3$spost on the forums%2$s!
is: Og ekki gleyma að ef þú þarft meiri hjálp við að nota <em>WP Atburðastjóra</em> getur þú skoðað %1$sskjölin%2$s eða %3$spóstað á vettvanginn%2$s!

en: Any Category
is: Allir flokkar

en: Any Date
is: Allar Dagsetningar

en: Any Event Type
is: Allar tegundir atburða

en: Any Ticket Price
is: Öll Miðaverð

en: Any dates
is: Allar dagsetningar

en: Anywhere
is: Hvar sem er

en: Approve
is: Samþykkja

en: Approve %s
is: Samþykkja %s

en: Are you sure you want to delete this event?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum atburði?

en: Are you sure you want to delete this row?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari röð?

en: Are you sure you want to reset your changes? This cannot be undone.
is: Ertu viss um að þú viljir endurstilla breytingarnar þínar? Þetta er ekki hægt að afturkalla.

en: Ascending (ASC)
is: Hækkandi

en: Author
is: Höfundur

en: Automatically Generate Username from Email Address
is: Mynda notandanafn sjálfkrafa úr netfangi.

en: Back End Form Fields
is: Formreitir að aftan

en: Button
is: Takki

en: Button Options
is: Valkostir fyrir hnappa

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancelled Events
is: Afboðaðir Atburðir

en: Cancelled listings will no longer accept registration.
is: Það er ekki hægt að skrá sig í færslur sem er búið að hætta við.

en: Cancelled?
is: Afboðað?

en: Categories
is: Flokkar

en: Category
is: Flokkur

en: Category Filter
is: Flokkasía

en: Change
is: Breyta

en: Checkbox
is: Gátreitur

en: Choose a category&hellip;
is: Veldu flokk&hellip;

en: Choose a event type&hellip;
is: Velja atburðategund type&hellip;

en: Choose how you want the published date for events to be displayed on the front-end.
is: Veldu hvernig þú vilt að dagsetningin birtist fyrir atburði að framan.

en: Choose the registratoin method for listings.
is: Velja skráningaraðferð fyrir færslur

en: Choose whether to enable categories. Categories must be setup by an admin to allow users to choose them during submission.
is: Veldu hvort þú viljir gera flokka virka. Flokkar verða að vera settir upp af kerfisstjóra til þess að notandi geti valið þá í umsókninni.

en: Choose whether to enable event types. event types must be setup by an admin to allow users to choose them during submission.
is: Veldu hvort þú viljir gera atburðategundir virkar. Atburðategundir verða að vera settar upp af kerfisstjóra til þess að notandi geti valið þær í umsókninni.

en: Choose whether to enable ticket prices. Ticket prices must be setup by an admin to allow users to choose them during submission.
is: Veldu hvort þú viljir gera miðaverð virk. Miðaverð verða að vera sett upp af kerfisstjóra til þess að notendur geti valið þau í umsókninni.

en: Confirm Password
is: Staðfesta lykilorð

en: Contact Person Name
is: Nafn Tengiliðs

en: Content Shortcode
is: Smákóði fyrir Efni

en: Continue to page setup
is: Halda áfram í uppsetningu síðu

en: Contribute a localization
is: Hjálpa með staðfæringu

en: Contribute code or report a bug
is: Gefa kóða eða segja frá villu

en: Create A New Event
is: Búa til nýjan atburð

en: Custom field deleted.
is: Sérsniðnum Reit Eytt.

en: Custom field updated.
is: Sérsniðinn Reitur Uppfærður.

en: Date
is: Dagsetning

en: Date Format
is: Dagsetningarformat

en: Default date format as defined in Setttings
is: Dagsetningarformat samkvæmt Stillingum

[ctx: Default page title (wizard)]
en: Event Dashboard
is: Atburðalesborð

[ctx: Default page title (wizard)]
en: Events
is: Atburðir

[ctx: Default page title (wizard)]
en: Post an Event
is: Pósta Atburði

en: Delete
is: Eyða

en: Delete Expired listings
is: Eyða Útrunnum Færslum

en: Descending  (DESC)
is: Lækkandi

en: Description
is: Lýsing

en: Dismiss
is: Afskrifa

en: Display a list of featured listings on your site.
is: Birta lista af mikilvægum færslum á síðunni þinni.

en: Display a list of recent listings on your site, optionally matching a keyword and location.
is: Birta lista yfir nýjar færslur á síðunni þinni, og geta parað saman leitarorð og staðsetningu.

en: Display a list of upcoming listings on your site.
is: Sýna lista yfir væntanlegt á síðunni þinni.

en: Done
is: Lokið

en: Duplicate
is: Afrita

en: Edit
is: Breyta

en: Edit %s
is: Breyta %s

en: Email address or website URL
is: Netfang eða vefsíðuslóð

en: Email addresses only
is: Bara netföng

en: Enable boostrap for the backend
is: Gera ræsiforrit virkt að aftan

en: Enable boostrap for the frontend
is: Gera ræsiforrit virkt að framan

en: Enable categories for listings
is: Gera flokka virka í færslum

en: Enable category multiselect by default
is: Gera fjölval flokka sjálfkrafa virkt

en: Enable event type multiselect by default
is: Gera fjölval atburðategunda sjálfkrafa virkt

en: Enable event types for listings
is: Gera atburðategundir virkar í færslum

en: Enable multi select event category for event listing submission
is: Gera fjölval virkt fyrir atburðaflokka í atburðafærsluumsóknum.

en: Enable multi select event type for event listing submission
is: Gera fjölvalsatburði virka fyrir atburðafærsluumsókn

en: Enable ticket prices for listings
is: Gera miðaverð virk í færslum

en: End Date
is: Lokadagsetning

en: End Time
is: Lokatími

en: Enter an email address or website URL
is: Stimplaðu inn netfang eða vefslóð

en: Enter contact person name in your organization
is: Stimplaðu inn nafn tengiliðs í fyrirtækinu þínu

en: Enter the ID of the user, or leave blank if submitted by a guest.
is: Stimplaðu inn skilríki notanda, eða skildu eftir autt ef sent inn af gesti.

en: Enter the name of the organization
is: Stimplaðu inn nafn fyrirtækisins

en: Enter your email address
is: Stimplaðu inn netfangið þitt

en: Event
is: Atburður

en: Event Banner
is: Atburðarborði

en: Event Cancelled
is: Atburður Afboðaður

en: Event Category
is: Flokkur Atburðar

en: Event Dashboard Page
is: Atburðalesborðssíða

en: Event Details
is: Upplýsingar um atburð

en: Event End Date
is: Síðasti Dagur Atburðar

en: Event Expiry Date
is: Gildistími Atburðar

en: Event Listings
is: Atburðafærslur

en: Event Listings Page
is: Atburðafærslusíða

en: Event Location
is: Staðsetning Atburðar

en: Event Organizer
is: Atburðaskipuleggjandi

en: Event Overview
is: Yfirlit yfir atburð

en: Event Submission
is: Senda Inn Atburð

en: Event Title
is: Titill Atburðar

en: Event Type
is: Tegund Atburðar

en: Event Type Filter
is: Atburðategundasía

en: Event Types
is: Atburðategundir

en: Event categories
is: Atburðaflokkar

en: Event category
is: Atburðaflokkur

[ctx: Event category slug - resave permalinks after changing this]
en: event-category
is: atburður-flokkur

en: Event fields
is: Atburðareitir

[ctx: Event permalink - resave permalinks after changing this]
en: event
is: atburður

en: Event type
is: Tegund atburðar

[ctx: Event type slug - resave permalinks after changing this]
en: event-type
is: tegund-atburðar

en: Event types
is: Tegundir atburða

en: Events
is: Atburðir

en: Events will be shown if within ALL selected categories
is: Atburðir munu birtast ef þeir eiga við ALLA valda flokka

en: Events will be shown if within ALL selected event types
is: Atburðir munu birtast ef þeir eiga við ALLAR tegundir atburða sem eru valdar

en: Events will be shown if within ANY selected category
is: Atburðir munu birtast ef þeir eiga við EITTHVAÐ af völdum flokkum

en: Events will be shown if within ANY selected event type
is: Aburðir munu birtast ef þeir eiga við EITTHVAÐ af völdum atburðategundum

en: Expire %s
is: Renna út %s

en: Expired <span class="count">(%s)</span> | Expired <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Útrunnin <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Útrunnar <span class="count">(%s)</span>

en: Expired listings are deleted after 30 days
is: Útrunnum færslum er eytt eftir 30 daga

en: Facebook URL e.g http://www.facebook.com/yourcompany
is: Facebook slóð t.d. http://www.facebook.com/yourcompany

en: Featured %s
is: Gert að aðalatriði %s

en: Featured Listing
is: Mikilvæg Færsla

en: Featured listings will be sticky during searches, and can be styled differently.
is: Færslur sem eru gerðar að aðalatriði munu vera klístraðar í leitum og það er hægt að hanna þær öðruvísi.

en: Featured?
is: Gera að Aðalatriði?

en: Field Editor
is: Breyta reitum

en: Field Label
is: Reitamerki

en: File
is: Skrá

en: Find out more about the front-end event dashboard
is: Fá fleiri upplýsingar um atburðalesborðið

en: Find out more about the front-end event submission form
is: Fá fleiri upplýsingar um atburðarumsóknarformið að framan

en: Free
is: Frítt

en: Front End Form Fields
is: Formreitir að framan

en: General
is: Almennt

en: Geocoding error
is: Landkóðavilla

en: Google Maps API Key
is: Google Maps API Lykill

en: Google requires an API key to retrieve location information for event listings. Acquire an API key from the <a href="%s" target="__blank">Google Maps API developer site</a>.
is: Google þarf API lykil til þess að finna staðarupplýsingar fyrir atburðafærslur. Fáðu þér API lykil á <a href="%s" target="__blank">Google Maps API hönnunarsíðunni</a>.

en: Google+ URL e.g http://plus.google.com/yourcompany
is: Google+ slóð t.d. http://plus.google.com/yourcompany

en: Guest User
is: Gestanotandi

en: Have an account?
is: Ert þú með reikning?

en: Help other users on the forums
is: Hjálpa öðrum notendum á vettvanginum

en: Hidden
is: Falið

en: Hide Expired Listings
is: Fela Útrunnar Færslur

en: Hide Expired Listings Content
is: Fela efni útrunninna færsla

en: Hide cancelled events
is: Fela atburði sem er búið að hætta við

en: Hide expired listing content in single event listing (singular)
is: Fela efni útrunninna færsla í einni atburðafærslu (eintala)

en: Hide expired listings in event archive/search
is: Fela útrunnar færslur í atburðaskráageymslu/leit

en: How many <strong>days</strong> listings are live before expiring. Can be left blank to never expire.
is: Hversu marga <strong>daga</strong> færslur eru virkar áður en þær renna út. Það er hægt að skilja eftir autt ef þú vilt að þær renni aldrei út.

en: How many listings should be shown per page by default?
is: Hversu margar færslur skulu birtast sjálfkrafa á hverri síðu?

en: ID: %d
is: Skilríki: %d

en: If disabled, non-logged in users will be able to submit listings without creating an account.
is: Ef óvirkt, munu notendur sem ekki eru skráðir inn geta sent inn færslur án þess að búa til reikning.

en: If enabled each event can have more than one category. The metabox on the post editor and the select box for event category on the frontend event submission form are changed by this.
is: Ef virkt geta atburðir verið í fleiri en einum flokki. Þetta hefur áhrif á metaboxið í færsluritlinum og valboxið fyrir atburðaflokka fremst á atburðaumsóknarforminu.

en: If enabled each event can have more than one type. The metabox on the post editor and the select box for event type on the frontend event submission form are changed by this.
is: Ef virkt geta atburðir verið fleiri en ein tegund. Þetta hefur áhrif á metaboxið í færsluritlinum og valboxið fyrir atburðategundir fremst í atburðaumsóknarforminu.

en: If enabled, Multiple banner can add at frontend by user and backend side by admin.
is: Ef virkt er hægt að nota marga borða fremst af notanda og að aftan af kerfisstjóra.

en: If enabled, a username will be generated from the first part of the user email address. Otherwise, a username field will be shown.
is: Ef virkt, mun notendanafn vera myndað úr fyrsta hluta netfangs notanda. Annars mun reitur fyrir notandanafn birtast.

en: If enabled, an email will be sent to the user with their username and a link to set their password. Otherwise, a password field will be shown and their email address won't be verified.
is: Ef virkt, mun notandinn fá tölvupóst með notandanafni og linki til að velja lykilorð. Annars mun lykilorðsreitur birtast og netfang þeirra verður þá ekki staðfest.

en: If enabled, bootstrap framework's style will apply for the backend side.
is: Ef virkt, mun hönnun ræsiforritsgrindar vera notuð að aftan.

en: If enabled, bootstrap framework's style will apply for the frontend side.
is: Ef virkt, mun hönnun ræsiforritsgrindar vera notuð að framan.

en: If enabled, cancelled events will be hidden from archives.
is: Ef virkt, munu færslur sem er búið að hætta við vera faldar í skráageymslu.

en: If enabled, expired event listing is not searchable.
is: Ef virkt, mun ekki vera hægt að leita af útrunnum færslum.

en: If enabled, expired listings will automatically deleted after 30 days.
is: Ef virkt, mun útrunnum færslum vera eytt eftir 30 daga.

en: If enabled, new submissions will be inactive, pending admin approval.
is: Ef virkt, munu nýjar umsóknir vera óvirkar þangað til kerfisstjóri samþykkir þær.

en: If enabled, non-logged in users will be able to create an account by entering their email address on the submission form.
is: Ef virkt, munu notendur sem ekki eru skráðir inn geta búið til reikning með því að stimpla inn netfangið sitt á umsóknarformið.

en: If enabled, submissions awaiting admin approval can be edited by the user.
is: Ef virkt, munu notendur geta breytt umsóknum sem bíða eftir samþykki frá kerfisstjóra

en: If enabled, the category select box will default to a multi select on the [events] shortcode.
is: Ef virkt, mun valbox fyrir flokka sjálfkrafa hafa fjölval á [atburðasmákóðanum].

en: If enabled, the content within expired listings will be hidden. Otherwise, expired listings will be displayed as normal (without the event registration area).
is: Ef virkt, mun efni innan útrunninna færsla vera falið. Annars munu útrunnar færslur birtast eins og venjulega (án skráningarsvæðis færslu).

en: If enabled, the event type select box will default to a multi select on the [events] shortcode.
is: Ef virkt, mun valbox fyrir atburðategundir sjálfkrafa hafa fjölval á [atburðasmákóðanum].

en: If you do not want to accept submissions from users in this way (for example you just want to post events from the admin dashboard) you can skip creating this page.
is: Ef þú vilt ekki þiggja umsóknir frá notendum á þennan hátt (til dæmis ef þú vilt pósta atburðum frá kerfisstjóralesborðinu) getur þú sleppt því að búa til þessa síðu.

en: If you don&rsquo;t have an account with us, just enter your email address and create a new one.  You will receive your password shortly in your email.
is: Ef þú ert ekki með reikning hjá okkur, stimplaðu inn netfangið þitt og búðu til nýjan. Þú munt fá lykilorðið sent á netfangið þitt innan skamms.

en: If you enable registration on your submission form, choose a role for the new user.
is: Ef þú gerir skráningu virka á umsóknarforminu þínu skaltu velja hlutverk fyrir nýja notandan.

en: If you plan on managing all listings from the admin dashboard you can skip creating this page.
is: Ef þú ætlar að stjórna öllum færslum frá kerfisstjóralesborðinu getur þú sleppt því að búa til þessa síðu.

en: If you want to skip the wizard and setup the pages and shortcodes yourself manually, the process is still relatively simple. Refer to the %sdocumentation%s for help.
is: Ef þú vilt sleppa leiðsagnarforritinu og setja upp síðurnar og smákóðana sjálf(ur) þá er ferlið samt tiltölulega einfalt. Skoðaðu %sskjölin%s til þess að fá hjálp.

en: Inactive
is: Óvirkt

en: Instagram URL e.g http://www.instagram.com/yourcompany
is: Instagram slóð t.d. http://www.instagram.com/yourcompany

en: Invalid ID
is: Ógild Skilríki

en: Invalid Password: %s
is: Ógilt Lykilorð: %s

en: Invalid email address.
is: Ógilt netfang.

en: Invalid file type. Accepted types:
is: Ógild skráartegund. Tegundir sem eru viðteknar:

en: Invalid listing
is: Ógild færsla

en: Keyword
is: Leitarorð

en: Keywords
is: Leitarorð

en: Leave a positive review
is: Skilja eftir jákvæða gagnrýni

en: Leave this blank if the location is not important
is: Skildu þetta eftir autt ef staðsetningin er ekki mikilvæg

en: Link To Event Page
is: Linkur Á Atburðasíðu

en: Linkedin URL e.g http://www.linkedin.com/company/yourcompany
is: Linkedin slóð t.d. http://www.linkedin.com/company/yourcompany

en: Listing Duration
is: Tímalengd Færsla

en: Listing Expire
is: Færsla Rennur Út

en: Listing Expiry Date
is: Gildistími Færsla

en: Listing expire on Event End Date
is: Færslur renna út á Síðasta Degi Atburðar

en: Listing expire on Specified Below Days
is: Færslur renna út á Ákveðnum Dögum að Neðan

en: Listings Per Page
is: Fjöldi Færsla á Síðu

en: Load more events
is: Hlaða fleiri atburði

en: Load more listings
is: Hlaða fleiri færslur

en: Load previous listings
is: Hlaða fyrri færslur

en: Location
is: Staðsetning

en: Logo
is: Lógó

en: Looks like you're all set to start using the plugin. In case you're wondering where to go next:
is: Þú virðist vera tilbúin(n) að byrja að nota viðbótina. Ef þú skildir vera að velta fyrir þér hvert þú getur farið næst:

en: Manage event listings from the WordPress admin panel, and allow users to post events directly to your site.
is: Stjórna atburðafærslum frá WordPress kerfisstjóraglugga og leyfa notendum að pósta atburðum beint á síðuna þína.

en: Mark cancelled
is: Merkja sem afboðað

en: Mark not cancelled
is: Merkja ekki afboðað

en: Maximum file size: %s.
is: Hámarksstærð skráa: %s.

en: Missing submission page.
is: Það vantar umsóknarsíðu.

en: Moderate New Listings
is: Skoða Nýjar Færslur

en: Most Used
is: Mest Notað

en: Multi-select Categories
is: Fjölval Flokka

en: Multi-select Event Category For Submission
is: Fjölval Atburðaflokka Fyrir Umsóknir

en: Multi-select Event Types
is: Fjölval Atburðategunda

en: Multi-select Event Types For Submission
is: Fjölvalsatburðir fyrir umsókn

en: Multiple Files?
is: Margar skrár?

en: Multiselect
is: Fjölval

en: N/A
is: Á ekki við

en: New %s
is: Nýtt %s

en: New %s Name
is: Nýtt %s Nafn

en: New listing submissions require admin approval
is: Nýjar færsluumsóknir þurfa samþykki kerfisstjóra

en: Next Month
is: Í Næsta Mánuði

en: Next Week
is: Í Næstu Viku

en: Next Weekend
is: Um Næstu Helgi

en: Next Year
is: Á Næsta Ári

en: No
is: Nei

en: No %s found
is: Ekkert %s fannst

en: No %s found in trash
is: Ekkert %s fannst í ruslinu

en: No results found
is: Engar niðurstöður fundust

en: No results match
is: Engar niðurstöður stemma

en: Not Required
is: Ekki nauðsynlegt

en: Number
is: Tala

en: Number of listings to show
is: Fjöldi færsla sem birtast

en: Online Event
is: Atburður á Netinu

en: Order by
is: Raða eftir

en: Organization Email
is: Netfang Fyrirtækis Þíns

en: Organization name
is: Nafn Fyrirtækisins

en: Organizer
is: Skipuleggjandi

en: Organizer Description
is: Lýsing Skipuleggjanda

en: Organizer Details
is: Upplýsingar um skipuleggjanda

en: Organizer Logo
is: Skipuleggjanda Lógó

en: Organizer Social
is: Skipuleggjandi Samskipti

en: Organizer fields
is: Skipulagsreitir

en: Page Description
is: Lýsing á Síðu

en: Page Setup
is: Uppsetning Síðu

en: Page Title
is: Síðutitill

en: Pages
is: Síður

en: Paid
is: Greitt

en: Parent %s
is: Foreldri %s

en: Parent %s:
is: Foreldri %s:

en: Password
is: Lykilorð

en: Password is not valid.
is: Lykilorð er ekki gilt.

en: Passwords must be at least 8 characters long.
is: Lykilorð verða að vera minnsta kosti 8 stafir.

en: Passwords must match.
is: Lykilorð verða að passa.

en: Pincode
is: Svæðisnúmer

en: Pinterest URL e.g http://www.pinterest.com/yourcompany
is: Pinterest slóð t.d. http://www.pinterest.com/yourcompany

en: Pipe (|) separate options.
is: Pípa (|) aðgreindir valkostir.

en: Placeholder / Options
is: Staðarhaldari / Valkostir

en: Please enter a username.
is: Vinsamlegast stimplaðu inn notandanafn.

en: Please enter a valid registration URL
is: Vinsamlegast stimplaðu inn gilda skráningarslóð

en: Please enter a valid registration email address
is: Vinsamlegast stimplaðu inn gilt skráningarnetfang

en: Please enter a valid registration email address or URL
is: Vinsamlegast stimplaðu inn gilt skráningarnetfang eða slóð

en: Please enter event end date
is: Vinsamlegast stimplaðu inn hvaða dag atburður endar

en: Please enter event end time
is: Vinsamlegast stimplaðu inn hvenær atburður endar

en: Please enter event start date
is: Vinsamlegast stimplaðu inn hvaða dag atburður byrjar

en: Please enter event start time
is: Vinsamlegast stimplaðu inn hvenær atburður byrjar

en: Please enter pincode (Area code)
is: Vinsamlegast stimplaðu inn svæðisnúmer

en: Please enter registration deadline
is: Vinsamlegast stimplaðu inn skráningarfrest

en: Please enter street name and number
is: Vinsamlegast stimplaðu inn götuheiti og númer

en: Please enter the venue name
is: Vinsamlegast stimplaðu inn nafn vettvangs

en: Please enter ticket price
is: Vinsamlegast stimplaðu inn miðaverð

en: Please enter your email address.
is: Vinsamlegast stimplaðu inn netfangið þitt.

[ctx: Post type archive slug - resave permalinks after changing this]
en: events
is: atburðir

en: Posted %s ago
is: Póstað fyrir %s síðan

en: Posted Date
is: Dagsetning Færslu

en: Posted by
is: Póstað af

en: Posted on
is: Póstað á

en: Preview
is: Forskoða

en: Preview <span class="count">(%s)</span> | Preview <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Forskoðun <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Forskoðun <span class="count">(%s)</span>

en: Price
is: Verð

en: Priority
is: Forgangur

en: Query limit reached
is: Kominn Yfir Hámark Fyrirspurna

en: Radio
is: Útvarp

en: Recent %s
is: Nýlegt %s

en: Recent Events
is: Nýlegir atburðir

en: Register for event
is: Skrá á atburð

en: Register using webmail:
is: Skrá með netfangi:

en: Registration Deadline
is: Skráningarfrestur

en: Registration Email or URL
is: Skráningarnetfang eða slóð

en: Registration End Date
is: Síðasti skráningardagur

en: Registration Method
is: Skráningaraðferð

en: Registration URL
is: Skráningarslóð

en: Registration email
is: Skráningarnetfang

en: Registration email/URL
is: Skráningarnetfang/slóð

en: Registration via "%s" listing on %s
is: Skráning í gegnum "%s" færslu á %s

en: Registrations have closed
is: Skráningu Hefur Verið Lokað

en: Relative to the current date (e.g., 1 day, 1 week, 1 month ago)
is: Miðað við núverandi dagsetningu (t.d. 1 dagur, 1 vika, 1 mánuður síðan)

en: Relist
is: Endurskrá

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Remove organizer logo
is: Fjarlægja skipuleggjanda lógó

en: Repeated
is: Endurtekið

en: Required
is: Nauðsynlegt

en: Reset
is: Endurstilla

en: Reset to default
is: Endurstilla í sjálfgildi

en: Save Changes
is: Vista Breytingar

en: Save changes
is: Vista breytingar

en: Search %s
is: Leita %s

en: Search completed. Found %d matching record. | Search completed. Found %d matching records.
is[0]: Leit lokið. Fann %d færslu.
is[1]: Leit lokið. Fann %d færslur.

en: Select
is: Velja

en: Select Some Options
is: Velja vissa valkosti

en: Select a page&hellip;
is: Velja síðu&hellip;

en: Select category
is: Velja flokk

en: Select the page where you have placed the [event_dashboard] shortcode. This lets the plugin know where the dashboard is located.
is: Veldu síðuna sem þú settir [atburðalesborð] smákóðann á. Þetta segir viðbótinni hvar lesborðið er.

en: Select the page where you have placed the [events] shortcode. This lets the plugin know where the event listings page is located.
is: Veldu síðuna þar sem þú hefur sett [atburðasmákóðann]. Þetta segir viðbótinni á hvaða síðu atburðafærslurnar eru.

en: Select the page where you have placed the [submit_event_form] shortcode. This lets the plugin know where the form is located.
is: Veldu síðuna þar sem þú settir [senda_atburðaform] smákóðann. Þetta segir viðbótinni hvar formið er.

en: Set organizer logo
is: Setja skipuleggjanda lógó

en: Settings
is: Stillingar

en: Settings successfully saved
is: Það heppnaðist að vista stillingar

en: Setup
is: Uppsetning

en: Setup Wizard Introduction
is: Leiðsagnarforritskynning

en: Share This Event
is: Deila þessum atburði

en: Sign in
is: Skrá inn

en: Sign out
is: Skrá út

en: Skip setup. I will setup the plugin manually
is: Sleppa uppsetningu. Ég ætla að setja upp viðbótina sjálf(ur)

en: Skip this step
is: Sleppa þessu skrefi

en: Start Date
is: Byrjunardagsetning

en: Start Time
is: Byrjunartími

en: Status
is: Staða

en: Submissions awaiting approval can be edited
is: Það er hægt að breyta umsóknum sem bíða eftir samþykki

en: Submit Details
is: Senda Inn Upplýsingar

en: Submit Event Form Page
is: Senda Atburðaform Síða

en: Submit Listing →
is: Senda inn Færslu

en: Submitting listings requires an account
is: Verður að eiga reikning til þess að senda inn færslur

en: Support the Ongoing Development of this Plugin
is: Stiðja Þróun Þessarar Viðbótar

en: Tagline
is: Slagorð

en: Term Checklist
is: Minnislisti Heita

en: Term Multiselect
is: Hugtak Fjölval

en: Term Select
is: Velja heiti

en: Text
is: Texti

en: Textarea
is: Textasvæði

en: Thanks for installing <em>WP Event Manager</em>!
is: Takk fyrir að setja inn <em>WP Atburðastjóra</em>!

en: The fields were successfully reset.
is: Það heppnaðist að endurstilla reitina.

en: The fields were successfully saved.
is: Það heppnaðist að vista reitina.

en: There are currently no events.
is: Það eru engir atburðir eins og er.

en: There are many ways to support open-source projects such as WP Event Manager, for example code contribution, translation, or even telling your friends how awesome the plugin (hopefully) is. Thanks in advance for your support - it is much appreciated!
is: Það eru margar leiðir til að stiðja verkefni eins og WP Atburðastjóra, til dæmis með því að bæta við kóða, þýða, eða með því að segja vinum þínum hversu frábær þessi viðbót er (vonandi). Takk fyrir að stiðja okkur - við kunnum virkilega að meta það!

en: There are no events matching your search.
is: Það eru engir atburðir sem passa við leitarorð þín.

en: This Month
is: Í Þessum Mánuði

en: This Week
is: Í Þessari Viku

en: This Weekend
is: Um Þessa Helgi

en: This Year
is: Á Þessu Ári

en: This email is already registered, please choose another one.
is: Þetta netfang er þegar skráð, vinsamlegast veldu annað netfang.

en: This event has already been cancelled
is: Það er nú þegar búið að hætta við þennan atburð

en: This event has been cancelled
is: Hætt Hefur Verið Við Þennan Atburð

en: This event is not cancelled
is: Það hefur ekki verið hætt við þennan atburð

en: This field is required for the "registration" area to appear beneath the listing.
is: Það verður að fylla út þennan reit svo að "skráningarsvæðið" byrtist fyrir neðan færsluna.

en: This is where you can create and manage %s.
is: Hér getur þú búið til og stjórnað %s.

en: This listing has expired.
is: Þessi færsla er útrunnin.

en: This page allows peoples to manage and edit their own events from the front-end.
is: Þessi síða leyfir fólki að stjórna og breyta þeirra eigin atburðum fremst.

en: This page allows peoples to post events to your website from the front-end.
is: Þessi síða leyfir fólki að pósta atburðum á síðuna þína að framan.

en: This page allows users to browse, search, and filter event listings on the front-end of your site.
is: Þessi síða leyfir notendum að vafra, leita og sía atburðafærslur fremst á síðunni þinni.

en: This setup wizard will help you get started by creating the pages for event submission, event management, and listing your events.
is: Þetta leiðsagnarforrit mun hjálpa þér að byrja með því að búa til síður fyrir atburðaumsóknir, atburðastjórn og til þess að búa til atburðafærslur.

en: Ticket Details
is: Upplýsingar um miða

en: Ticket Information
is: Upplýsingar um miða

en: Ticket Options
is: Miðavalkostir

en: Ticket Price
is: Miðaverð

en: Ticket Prices
is: Miðaverð

en: Ticket prices
is: Miðaverð

en: Time Format
is: Tímasnið

en: Title
is: Titill

en: To register for this event <strong>email your details to</strong> <a class="event_registration_email" href="mailto:%1$s%2$s">%1$s</a>
is: Til þess að skrá þig á þennan atburð <strong>skaltu senda upplýsingar þínar á</strong> <a class="event_registration_email" href="mailto:%1$s%2$s">%1$s</a>

en: To register for this event please visit the following URL:
is: Til þess að skrá þig á þennan atburð vinsamlegast farðu á eftirfarandi slóð:

en: Today
is: Í Dag

en: Tomorrow
is: Á Morgun

en: Total View Count
is: Heildaráhorf

en: Try Great Add-Ons
is: Prófa Frábær Viðbótarverkfæri

en: Tweak the plugin settings
is: Fínstilla viðbótarstillingar

en: Twitter URL e.g http://twitter.com/yourorganizer
is: Twitter slóð t.d. http://twitter.com/yourorganizer

en: Twitter username
is: Twitter notandanafn

en: Type
is: Tegund

en: URL or email which attendees use to register
is: Slóð eða netfang sem gestir nota til þess að skrá sig

en: Upcoming %s
is: Væntanlegur %s

en: Update %s
is: Uppfæra %s

en: Upload
is: Upphlaða

en: Uploaded files need to be one of the following file types: %s
is: Upphlaðnar skrár verða að vera af einni af eftirfarandi tegundum: %s

en: Use WordPress' default behavior and email new users link to set a password
is: Notaðu WordPress til þess að senda netfang til nýrra notenda til þess að velja lykilorð

en: Use as organizer logo
is: Nota sem skipuleggjanda lógó

en: Use file
is: Nota skrá

en: User can submit multiple banner
is: Notandi getur bætt við mörgum borðum

en: Username
is: Notandanafn

en: Validation
is: Staðfesting

en: Venue Name
is: Nafn Vettvangs

en: Verify Password
is: Staðfesta lykilorð

en: Video
is: Myndband

en: View
is: Skoða

en: View %s
is: Skoða %s

en: View &rarr;
is: Skoða &rarr;

en: View More Details
is: Skoða Fleiri Upplýsingar

en: View submitted event listings
is: Skoða innsendar atburðafærslur

en: View the event dashboard
is: Skoða atburðalesborðið

en: Viewed
is: Skoðað

en: WP Editor
is: WP Ritill

en: WP Event Manager
is: WP Atburðastjóri

en: WP Event Manager Add-ons
is: Viðbótarverkfæri WP Atburðastjóra

en: WP Event Manager Setup
is: Uppsetning WP Atburðastjóra

en: Watch Video
is: Horfa á myndband

en: We've noticed you've been using <strong>WP Event Manager</strong> for some time now. we hope you love it! We'd be thrilled if you could <strong><a href="https://wordpress.org/support/plugin/wp-event-manager/reviews/" target="_blank">give us a 5 stars rating on WordPress.org!</a></strong> Don't forget to submit your site to <strong><a href="https://wp-eventmanager.com/showcase/" target="_blank">our showcase</a></strong> and generate more traffic from our site.
is: Við tókum eftir því að þú hefur notað <strong>WP Atburðastjóra</strong> í einhvern tíma núna. við vonum að þú elskir hann! Við værum svo ánægð ef þú gætir <strong><a href="https://wordpress.org/support/plugin/wp-event-manager/reviews/" target="_blank">gefið okkur 5 stjörnur á WordPress.org!</a></strong> Ekki gleyma að senda síðuna þína í <strong><a href="https://wp-eventmanager.com/showcase/" target="_blank">sýningarkassann okkar</a></strong> og fá meiri traffík frá okkar síðu.

en: Website
is: Vefsíða

en: Website URL e.g http://www.yourorganization.com
is: Vefsíðuslóð t.d. http://www.yourorganization.com

en: Website URLs only
is: Bara vefsíðuslóðir

en: When & Where
is: Hvenær & hvar

en: Xing URL e.g http://www.xing.com/companies/yourcompany
is: Xing slóð t.d. http://www.xing.com/companies/yourcompany

en: Yes
is: Já

en: You are currently signed in as <strong>%s</strong>.
is: Eins og er ert þú skráð(ur) inn sem <strong>%s</strong>.

en: You are editing an existing event. %s
is: Þú ert að breyta atburði sem er þegar til. %s

en: You can set event submission expiry time either event end date or specific days.
is: Þú getur stillt umsóknatíma atburða á annað hvort síðasta dag atburðar eða ákveðna daga.

en: You can't delete ticket once it is added.You can make it private from settings tab.
is: Þú getur ekki eytt miða eftir að honum hefur verið bætt við. Þú getur gert hann prívat í stillingaflipa.

en: You do not have any active listings.
is: Þú ert ekki með neinar virkar færslur.

en: You must be logged in to upload files using this method.
is: Þú verður að skrá þig inn áður en þú upphleður skrár með þessari aðferð.

en: You must be signed in to post a new listing.
is: Þú verður að vera skráð(ur) inn til þess að pósta nýrri færslu.

en: You need to be signed in to manage your listings.
is: Þú verður að skrá þig inn til þess að stjórna færslunum þínum.

en: Your account
is: Þinn reikningur

en: Your browser does not support JavaScript, or it is disabled. JavaScript must be enabled in order to view listings.
is: Vafrinn þinn stiður ekki JavaScript eða það er óvirkt. JavaScript verður að vera virkt til þess að skoða atburði.

en: Your changes have been saved.
is: Breytingar þínar hafa verið vistaðar.

en: Your email
is: Netfangið þitt

en: Your email address isn&#8217;t correct.
is: Netfangið þitt er ekki rétt.

en: Your organization tagline
is: Slagorð fyrirtækis þíns

en: Youtube Channel URL e.g http://www.youtube.com/channel/yourcompany
is: Youtube slóð t.d. http://www.youtube.com/channel/yourcompany

en: by %s
is: af %s

en: by a guest
is: af gesti

en: e.g http://ww.example.com
is: t.d. http://ww.example.com

en: e.g http://www.example.com
is: t.d. http://www.example.com

en: e.g. "Berlin","London"
is: t.d. "Berlin", "London"

en: e.g. "Berlin","Munich"
is: t.d. "Berlin", "Munich"

en: located in &ldquo;%s&rdquo;
is: fannst í &ldquo;%s&rdquo;

en: optionally
is: aukalega

[ctx: post status]
en: Active
is: Virkt

[ctx: post status]
en: Draft
is: Uppkast

[ctx: post status]
en: Expired
is: Útrunnið

[ctx: post status]
en: Pending approval
is: Bíður samþykkis

[ctx: post status]
en: Pending payment
is: Greiðsla í vinnslu

[ctx: post status]
en: Preview
is: Forskoðun

en: remove
is: fjarlægja

en: yyyy-mm-dd
is: áááá-mm-dd

en: ← Edit listing
is: ← Breyta færslu
