PublishPress Shortlinks Free 1.6.0 - en to yor translation catalogue (259 entries)

note: Description of the plugin
en: Create custom links for your posts. These links are brandable, trackable, and can have custom view permissions.
yor: Ṣẹda awọn ọna asopọ aṣa fun awọn ifiweranṣẹ rẹ. Awọn ọna asopọ wọnyi jẹ ti a le ṣe ami, ti a le tọpinpin, ati pe o le ni awọn igbanilaaye wiwo aṣa.

en: You're using PublishPress Shortlinks Free. The Pro version has more features and support.
yor: Iwọ n lo PublishPress Shortlinks Free. Ẹya Pro ni awọn ẹya diẹ sii ati atilẹyin.

en: Upgrade to Pro
yor: Gbigbe si Pro

en: Pro Feature
yor:  ẹya Pro

en: This feature is available in PublishPress Shortlinks Pro.
yor: Ẹya yii wa ninu PublishPress Shortlinks Pro.

en: Show Expiration Notice
yor: Fihan Ifitonileti Iparun

en: Display a brief notice before redirecting expired links.
yor: Fihan ikilọ kukuru ṣaaju ki o to tọka awọn ọna asopọ ti o pari.

en: Expired Redirect Settings
yor: Iṣeto Itọsọna ti o pari

en: Expired Redirect URL
yor: URL Itọsọna ti o pari

en: Display a brief notice before redirecting.
yor: Fihan ikilọ kukuru ṣaaju ki o to tọka.

en: Import / Export
yor: Gbigba / Gbigbe

en: Import / Export Shortlinks
yor: Gbigba / Gbigbe Awọn ọna asopọ kukuru

en: Bulk Import & Export
yor: Gbigba pupọ & Gbigbe

en: Import and export your shortlinks in bulk using CSV files. Migrate from other plugins or manage links across multiple sites.
yor: Gbigba ati gbe awọn ọna asopọ kukuru rẹ ni iwọn lilo awọn faili CSV. Ṣe gbigbe lati awọn afikun miiran tabi ṣakoso awọn ọna asopọ kọja awọn aaye pupọ.

en: CSV Export
yor: Gbigbe CSV

en: CSV Import
yor: Gbigba CSV

en: Bulk Management
yor: Iṣakoso Bulk

en: Permission denied
yor: Aṣẹ ti kọ

en: Post type is required
yor: post type jẹ dandan

note: translators: %s: post type name
en: "%%s" is not a registered post type
yor: "%%s" kii ṣe post type ti a forukọsilẹ

note: translators: %s: post type name
en: "%%s" is not a public post type
yor: "%%s" kii ṣe post type ti gbogbo eniyan

note: translators: %s: post type name
en: "%%s" cannot be used for auto-listing
yor: "%%s" ko le ṣee lo fun atokọ aifọwọyi

note: translators: %s: post type name
en: "%%s" is already configured
yor: "%%s" ti wa ni iṣeto tẹlẹ

en: Permission denied - you must be an administrator
yor: Aṣẹ ti kọ - o gbọdọ jẹ alakoso

en: Invalid configuration format - expected array
yor: Fọọmu iṣeto ti ko tọ - a reti array

en: Configuration unchanged (already saved)
yor: Iṣeto ko yipada (ti fipamọ tẹlẹ)

en: Failed to save configuration to database
yor: Kọja lati fipamọ iṣeto si ibi ipamọ data

en: Configuration saved successfully
yor: Iṣeto ti fipamọ ni aṣeyọri

note: translators: %s: error message
en: Error: %s
yor: Aṣiṣe: %s

en: Validating...
yor: N ṣe ayẹwo...

en: Saving...
yor: N fipamọ...

en: Saved!
yor: Ti fipamọ!

en: Error
yor: Aṣiṣe

en: Are you sure you want to remove this post type?
yor: Ṣe o dajudaju pe o fẹ yọ post type yii?

en: Select a post type
yor: Yan post type kan

en: Never
yor: Kò sí

en: When Link is First Used
yor: Nigbati Link ba ti lo akọkọ

en: When Post is Published
yor: Nigbati Post ba ti gbejade

en: When Post is Created
yor: Nigbati Post ba ti ṣẹda

en: When Link is First Used or Post Created
yor: Nigbati Link ba ti lo akọkọ tabi Post ti ṣẹda

en: Invalid post ID or post type.
yor: ID post ti ko tọ tabi post type.

en: No shortlink
yor: Kò sí shortlink

en: This links to your post
yor: Eyi ni ọna asopọ si post rẹ

en: This links to an external website
yor: Eyi ni ọna asopọ si oju opo wẹẹbu ita

en: Revision
yor: Atunṣe

en: This links to a revision
yor: Eyi ni ọna asopọ si atunṣe

en: Not yet submitted
yor: Kò ti fi silẹ sibẹsibẹ

en: Submitted for approval
yor: Ti fi silẹ fun ifọwọsi

en: Scheduled
yor: Ti ṣeto

en: Deferred
yor: Ti da duro

en: Needs work
yor: Nilo iṣẹ

en: Rejected
yor: Ká

note: translators: %s: revision status label
en: Revision: %s
yor: Atunṣe: %s

note: translators: %s: number of clicks
en: Clicked %s times
yor: Ti tẹ %s igba

en: Edit
yor: Ṣatunkọ

en: Delete
yor: Pa

en: Link Title
yor: Akopọ ọna xiri

en: Link Type
yor: Iru ọna xiri

en: Stats
yor: Iṣiro

en: Actions
yor: Iṣe

en: Click to copy
yor: Tẹ lati daakọ

en: Copied
yor: Ti daakọ

en: Security check failed.
yor: Ayẹwo aabo kuna.

en: You do not have permission to create shortlinks.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣẹda awọn ọna asopọ kukuru.

en: Invalid or empty URL
yor: URL ti ko tọ tabi ofo

en: Shortlink created successfully.
yor: Ọna asopọ kukuru ti ṣẹda ni aṣeyọri.

en: Invalid nonce verification.
yor: Ayẹwo nonce ti ko tọ.

en: You do not have permission to reset analytics.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati tunṣe awọn iṣiro.

en: Invalid post ID.
yor: ID ifiṣootọ ti ko tọ.

en: Analytics reset successfully.
yor: Awọn iṣiro ti tunṣe ni aṣeyọri.

en: Failed to reset analytics.
yor: Kuna lati tunṣe awọn iṣiro.

en: Shorten
yor: Dínkù

en: All Shortlinks
yor: Gbogbo Àkópọ́ Kékèké

en: Add Shortlink
yor: Fikun un Shortlink

en: Search Shortlinks
yor: Wa Shortlinks

en: Category
yor: Ẹka

en: Categories
yor: Ẹka

en: Logs
yor: Ìwé àkọọlẹ

en: All Logs
yor: Gbogbo Ìwé àkọọlẹ

en: Are you sure you want to clear all logs?
yor: Ṣé o dájú pé o fẹ́ pa gbogbo ìwé àkọọlẹ run?

en: Clear Logs
yor: Pa Ìwé àkọọlẹ

en: Sorry, you are not allowed to access shortlinks.
yor: Ẹ jọ̀ọ́, a kò gba ọ laaye láti wọlé sí àkópọ́ kékèké.

en: Access Denied
yor: Wọlé Kò Gba

en: Sorry, you are not allowed to create shortlinks.
yor: Ẹ jọ̀ọ́, a kò gba ọ laaye láti ṣẹda àkópọ́ kékèké.

en: Sorry, you are not allowed to edit shortlinks.
yor: Ẹ jọ̀ọ́, a kò gba ọ laaye láti ṣe àtúnṣe àkópọ́ kékèké.

en: Sorry, you are not allowed to access shortlink settings.
yor: Ẹ jọ̀ọ́, a kò gba ọ laaye láti wọlé sí àwọn eto àkópọ́ kékèké.

en: Side
yor: Ọ̀nà

en: PublishPress Shortlinks
yor: Àkópọ́ Kékèké PublishPress

en: General
yor: Gbogbo

en: Label *
yor: Ìkìlọ̀ *

en: For admin purpose only.
yor: Fún ìdí àdáni nìkan.

en: Target URL *
yor: URL Target *

en: Short String *
yor: Ọ̀rọ̀ Kékèké *

en: Short string of this URL.
yor: Ìkànsí kékèé ti URL yìí.

en: Status
yor: Ipo

en: Disable the shortlink instantly.
yor: Dákẹ́ àkọ́kọ́-ìjápọ̀ lẹ́sẹkẹsẹ.

en: After disabling the link will not active but the settings will be reserved.
yor: Lẹ́yìn dákẹ́, ìjápọ̀ yìí kì yóò ṣiṣẹ́ ṣùgbọ́n àwọn àtọka yóò jẹ́ àfihàn.

en: Enable
yor: Mú un ṣiṣẹ́

en: Disable
yor: Dákẹ́

en: Notes
yor: Ìmọ̀ràn

en: All
yor: Gbogbo

en: Auto-linking
yor: Ìjápọ̀-àtọka

en: Keywords
yor: Àwọn kókó-ọrọ

en: Add keywords separated by commas or on separate lines. Each keyword will link to this shortlink.
yor: Fikun-un àwọn kókó-ọrọ tí a yapa pẹ̀lú àwọn kóma tàbí lórí àwọn ìlà tó yapa. Kọọkan kókó-ọrọ yóò jápọ̀ sí àkọ́kọ́-ìjápọ̀ yìí.

en: Post Types
yor: Ìru Ìwé

en: Where should these keywords be auto-linked?
yor: Níbo ni àwọn kókó-ọrọ yìí yẹ kí a jápọ̀ àtọka?

en: Redirection
yor: Ìtẹ̀síwájú

en: Redirection Method
yor: Ọna Ìtẹ̀síwájú

en: Select redirection method
yor: Yan ọ̀nà ìtẹ̀síwájú

en: Select a method
yor: Yan ọ̀nà kan

en: 307 (Temporary)
yor: 307 (Àkókò)

en: 302 (Temporary)
yor: 302 (Àkókò)

en: 301 (Permanent)
yor: 301 (Pípẹ́)

en: Sponsored
yor: Ìpolówó

en: Mark links as sponsored content.
yor: Ṣàkóso àwọn ìjápọ gẹ́gẹ́ bí akoonu ìpolówó.

en: Adds rel="sponsored" attribute. Recommended for affiliate links and paid promotions.
yor: Fi àdírẹsì rel="ìpolówó" kun. A ṣe iṣeduro fún àwọn ìjápọ alafaramo àti àwọn ìpolówó tí a san.

en: Prevent search engines from following this link.
yor: Dènà àwọn ẹrọ ìwádìí láti tẹ̀lé ìjápọ yìí.

en: Adds rel="nofollow" attribute. Recommended for external links and untrusted sources.
yor: Fi àdírẹsì rel="nofollow" kun. A ṣe iṣeduro fún àwọn ìjápọ àtọka àti àwọn orísun tí a kò gbẹ́kẹ̀ lé.

en: Parameter Forwarding
yor: Ìtẹ́wọ́gbà Párámetà

en: Pass URL parameters to the target link.
yor: Fẹ́ ẹ̀ka URL sí ìjápọ àfojúsùn.

en: Any parameters added to the short URL (e.g., ?utm_source=email) will be forwarded to the target URL.
yor: Gbogbo àwọn párámetà tí a fi kun sí URL kukuru (àpẹẹrẹ: ?utm_source=email) yóò jẹ́ kí a fi ranṣẹ́ sí URL àfojúsùn.

en: Password Protection
yor: Ìdánilójú Ọrọ aṣínà

en: Secure your shortlink.
yor: Dáàbò bo ìjápọ kukuru rẹ.

en: Users must enter the password to redirect to the target link.
yor: Àwọn olumulo gbọdọ̀ tẹ ọrọ aṣínà wọlé láti tún ìjápọ àfojúsùn.

en: Password
yor: Ọrọ aṣínà

en: Share this with users.
yor: Pín ìyẹn pẹ̀lú àwọn olumulo.

en: Passwords are case sensitive.
yor: Àwọn ọrọ aṣínà jẹ́ ìmọ̀lára ọ̀rọ.

en: Enable Expiration
yor: Mú Ìparí ṣiṣẹ́

en: Expire automatically.
yor: Yóò parí laifọwọyi.

en: Users will not able to redirect to the target URL once expire.
yor: Àwọn olumulo kì yóò ní anfani láti tún ìjápọ àfojúsùn lẹ́yìn tí ó parí.

en: Expiration Date
yor: Ọjọ́ Ìparí

en: Choose the date this link should expire.
yor: Yan ọjọ ti ọna asopọ yii yẹ ki o pari.

en: Expiration Time
yor: Akoko Ipari

en: Choose the time this link should expire.
yor: Yan akoko ti ọna asopọ yii yẹ ki o pari.

en: Must be at least 1 minute in the future.
yor: Gbọdọ jẹ o kere ju iṣẹju 1 ni ọjọ iwaju.

en: Security
yor: Aabo

en: Analytics
yor: Itupalẹ

en: Post not found.
yor: Ifiweranṣẹ ko ri.

en: This link has expired
yor: Ọna asopọ yii ti pari

en: You will be redirected shortly.
yor: Iwọ yoo yipada laipẹ.

en: Click here if you are not redirected
yor: Tẹ nibi ti o ko ba yipada

en: Link Expired
yor: Ọna asopọ ti pari

en: This link is not active.
yor: Ọna asopọ yii ko ṣiṣẹ.

en: This link is expired.
yor: Ọna asopọ yii ti pari.

en: Incorrect password. Please try again.
yor: Ọrọigbaniwọle ti ko tọ. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: Password Protected Link
yor: Ọna asopọ ti o ni aabo pẹlu ọrọigbaniwọle

en: Enter password to continue:
yor: Tẹ ọrọigbaniwọle lati tẹsiwaju:

en: Submit
yor: Firanṣẹ

en: This link is not containing the right prefix slug.
yor: Ọna asopọ yii ko ni prefix slug to tọ.

en: Invalid revision ID.
yor: ID atunṣe ti ko wulo.

en: Settings
yor: Eto

en: Select which post statuses are accessible when visiting a PublishPress shortlink.
yor: Yan iru ipo ifiweranṣẹ wo ni a le wọle si nigba ti a ba ṣabẹwo si ọna asopọ kukuru PublishPress.

en: PublishPress Statuses Plugin Detected:
yor: Aami Ipo PublishPress ti wa ni awari:

en: To use core PublishPress statuses with Shortlinks, Please enable the Shortlinks post type in PublishPress Statuses workflow settings.
yor: Lati lo awọn ipo PublishPress ipilẹ pẹlu Awọn ọna asopọ Kukuru, Jọwọ mu iru ifiweranṣẹ Awọn ọna asopọ Kukuru ṣiṣẹ ni awọn eto ṣiṣe iṣẹ Ipo PublishPress.

en: Elementor Detected:
yor: Elementor ti wa ni awari:

en: Shortlink prefix is required for proper rendering of Elementor revisions. It is advisable to keep it enabled.
yor: A nilo prefix ọna asopọ kukuru fun itọju to pe ti awọn atunṣe Elementor. O jẹ imọran lati tọju rẹ ni mu.

en: TinyPress Shortlinks Notice:
yor: Ikilọ Ọna asopọ Kukuru TinyPress:

en: Elementor is active. Shortlink prefix has been automatically disabled, it is required for optimal compatibility with Elementor revisions.
yor: Elementor n ṣiṣẹ. Prefix ọna asopọ kukuru ti wa ni pipa laifọwọyi, o nilo fun ibamu to dara julọ pẹlu awọn atunṣe Elementor.

en: Options
yor: Àṣàyàn

en: Shortlink Prefix
yor: Prefix Ọna asopọ Kukuru

en: Add a prefix between your domain name and shortlink.
yor: Fi prefix kan kun laarin orukọ agbegbe rẹ ati ọna asopọ kukuru.

en: Custom prefix slug.
yor: Slug prefix aṣa.

en: This text will be added between your domain name and shortlink.
yor: Iwe afọwọkọ yii yoo wa ni afikun laarin orukọ agbegbe rẹ ati ọna asopọ kukuru.

en: go
yor: lọ

en: Keyboard Shortcut
yor: Kíkó Bọtini

en: Create shortlinks from anywhere inside your WordPress dashboard.
yor: Ṣẹda awọn ọna asopọ kukuru lati ibi eyikeyi ninu dashboard WordPress rẹ.

en: Ctrl or Cmd + /
yor: Ctrl tabi Cmd + /

en: Remove from Admin Bar
yor: Yọ kuro ni Bar Admin

en: Hide the "Shorten" button from the WordPress admin bar.
yor: Tọju bọtini "Dínkù" kuro ni bar admin WordPress.

en: Role Management
yor: Iṣakoso Ipa

en: Who Can View Shortlinks
yor: Tani Le Wo Awọn Kèkèké Línkì

en: Only selected user roles can view links.
yor: Awọn ipa olumulo ti a yan nikan ni wọn le wo awọn ọna asopọ.

en: Who Can Create/Edit Shortlinks
yor: Tani Le Ṣẹda/Edit Awọn Kèkèké Línkì

en: Only selected user roles can create or edit links.
yor: Awọn ipa olumulo ti a yan nikan ni wọn le ṣẹda tabi ṣe atunṣe awọn ọna asopọ.

en: Who Can See Analytics
yor: Tani Le Ri Awọn Iṣiro

en: Only selected user roles can see analytics.
yor: Awọn ipa olumulo ti a yan nikan ni wọn le ri awọn iṣiro.

en: Who Can Control Settings
yor: Tani Le Ṣakoso Eto

en: Only selected user roles can control settings.
yor: Awọn ipa olumulo ti a yan nikan ni wọn le ṣakoso awọn eto.

en: Auto-Linking
yor: Akọsílẹ-Auto

en: Enable Auto-Linking
yor: Mú Akọsílẹ-Auto ṣiṣẹ

en: Automatically convert keywords to shortlinks in post content.
yor: Yipada awọn bọtini ọrọ si awọn ọna asopọ kekeke laifọwọyi ninu akoonu ifiweranṣẹ.

en: When enabled, keywords configured in shortlink settings will be automatically linked in your content.
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, awọn bọtini ọrọ ti a ṣeto ninu awọn eto ọna asopọ kekeke yoo jẹ asopọ laifọwọyi ninu akoonu rẹ.

en: Open Auto-Links In
yor: Ṣii Awọn Aso-Akọsílẹ Ni

en: Choose how auto-linked keywords should open.
yor: Yan bi awọn bọtini ọrọ ti a so pọ yẹ ki o ṣii.

en: Same tab
yor: Tẹ́ńbá àtàwọn

en: New tab
yor: Tẹ́ńbá tuntun

en: Auto-Link Color
yor: Àwọ̀ Akọsílẹ-Auto

en: Choose the color for auto-linked keywords.
yor: Yan awọ fun awọn bọtini ọrọ ti a so pọ.

en: Auto-List Links
yor: Akọsílẹ-Auto Línkì

en: Auto-List Shortlinks
yor: Akọsílẹ-Auto Kekèké Línkì

en: When enabled, shortlinks will appear in the "All Links" table based on the behavior you configure below.
yor: Nigbati o ba ti mu ṣiṣẹ, awọn ọna asopọ kukuru yoo han ninu tabili "Gbogbo Awọn ọna asopọ" da lori ihuwasi ti o ṣeto ni isalẹ.

en: Set when links should be auto-listed for each post type
yor: Ṣeto nigbati awọn ọna asopọ yẹ ki o wa ni akojọ laifọwọyi fun ọkọọkan post type

en: Add post types and configure when their shortlinks should appear in the "All Links" table. Changes are saved automatically.
yor: Fikun un post types ki o si ṣeto nigbati awọn ọna asopọ kukuru wọn yẹ ki o han ninu tabili "Gbogbo Awọn ọna asopọ". Awọn ayipada ni a fipamọ laifọwọyi.

en: Choose which post statuses can be accessed via shortlinks
yor: Yan iru awọn ipo ifiweranṣẹ ti o le wọle nipasẹ awọn ọna asopọ kukuru

en: Published
yor: Ti a tẹjade

en: Draft
yor: Iwe afọwọkọ

en: Pending Review
yor: N duro de Atunwo

en: Private
yor: Ikọkọ

en: Expired Links
yor: Awọn ọna asopọ ti pari

en: Default Expired Redirect URL
yor: URL Atunṣe ti o pari aiyipada

en: Where should expired shortlinks redirect?
yor: Nibo ni awọn ọna asopọ kukuru ti o pari yẹ ki o tọka si?

en: When a shortlink expires, visitors will be redirected to this URL instead of seeing an error. Leave empty to show the default expiration message.
yor: Nigbati ọna asopọ kukuru ba pari, awọn alejo yoo tọka si URL yii dipo ki o ri aṣiṣe kan. Fi silẹ lati fi ifiranṣẹ ipari aiyipada han.

en: Revision Link Visibility
yor: Ihuwasi Asọye Atunṣe

en: When enabled, revision shortlinks will appear in the "All Shortlinks" table based on the behavior you configure below.
yor: Nigbati o ba ti mu ṣiṣẹ, awọn ọna asopọ kukuru atunṣe yoo han ninu tabili "Gbogbo Awọn ọna asopọ kukuru" da lori ihuwasi ti o ṣeto ni isalẹ.

en: When Revision is Created
yor: Nigbati Atunṣe ba ti ṣẹda

en: When Revision is Created or Link is First Used
yor: Nigbati Atunṣe ba ti ṣẹda tabi ọna asopọ ti wa ni lilo akọkọ

en: Show Shortlink in Revision Table
yor: Fihan Shortlink ninu Iwe Atunyẹwo

en: Display shortlink column when viewing revisions in PublishPress Revisions.
yor: Fihan àkọsílẹ shortlink nigba ti o n wo awọn atunṣe ni PublishPress Revisions.

en: Revision Visibility for Visitors
yor: Ifarahan Atunyẹwo fun Awọn Alejo

en: Allow logged-out visitors to view revision content via shortlinks.
yor: Jẹ ki awọn alejo ti ko wọlé wo akoonu atunṣe nipasẹ shortlinks.

en: By default, PublishPress Revisions blocks visitors from viewing revision previews. When enabled, revision shortlinks will render the revision content directly for logged-out visitors instead of redirecting to the preview URL.
yor: Ni aiyipada, PublishPress Revisions dènà awọn alejo lati wo awọn ayẹwo atunṣe. Nigba ti a ba mu un ṣiṣẹ, awọn shortlinks atunṣe yoo ṣe afihan akoonu atunṣe taara fun awọn alejo ti ko wọlé dipo ti yí wọn lọ si URL ayẹwo.

en: No post types configured yet. Click "Add Post Type" to get started.
yor: Ko si awọn iru post ti a ti ṣeto sibẹsibẹ. Tẹ "Fi Iru Post Kún" lati bẹrẹ.

en: Add Post Type
yor: Fi Iru Post Kún

en: Log entry deleted successfully.
yor: Iwé àkọọlẹ ti pa ni aṣeyọri.

note: translators: %d: number of log entries deleted
en: %d log entries deleted successfully.
yor: %d iwe àkọọlẹ ti pa ni aṣeyọri.

en: All logs have been cleared.
yor: Gbogbo awọn iwe àkọọlẹ ti wa ni mimọ.

en: Title
yor: Àkọlé

en: Details
yor: Àlàyé

en: Are you sure you want to delete this log entry?
yor: Ṣe o dájú pe o fẹ pa iwe àkọọlẹ yii?

note: translators: 1: user display name, 2: location name, 3: visit date/time
en: %1$s from %2$s visited at %3$s
yor: %1$s lati %2$s ṣabẹwo ni %3$s

note: translators: 1: user display name, 2: visit date/time
en: %1$s visited at %2$s
yor: %1$s ṣabẹwo ni %2$s

note: translators: 1: location name, 2: visit date/time
en: From %1$s, visited at %2$s
yor: Lati %1$s, ṣabẹwo ni %2$s

note: translators: %s: visit date/time
en: Visited at %s
yor: Ti a ṣàbẹwò ni %s

note: translators: %s: device type and browser name, e.g. "Mobile Chrome"
en: via %s
yor: nipasẹ %s

en: Edit shortlink settings
yor: Ṣatunkọ eto asopọ kukuru

en: Target url not found.
yor: URL ibi ti a ń fẹ ko ri.

en: Invalid URL scheme. Only http, https, ftp, ftps, and mailto are allowed.
yor: Ilana URL ti ko tọ. Nikan http, https, ftp, ftps, ati mailto ni a gba laaye.

en: Invalid URL.
yor: URL ti ko tọ.

en: Tiny slug could not created.
yor: A ko le ṣẹda slug kekere.

note: translators: %s: link ID number
en: Link - %s
yor: Asopọ - %s

en: Shortlink will appear here
yor: Asopọ kukuru yoo han nibi

en: Enter a long URL and make a shortlink
yor: Tẹ URL gigun kan ki o ṣẹda asopọ kukuru

en: Long URL
yor: URL Gigun

en: Close
yor: Pa

en: Create Shortlink
yor: Ṣẹda Asopọ Kukuru

en: Reset Today's Analytics
yor: Tun Analytics Ọjọ́ Tó Rẹ́ Sọ́kan

en: Reset Week's Analytics
yor: Tun Analytics Ọsẹ́ Tó Rẹ́ Sọ́kan

en: Reset Month's Analytics
yor: Tun Analytics Oṣù Tó Rẹ́ Sọ́kan

en: Reset Year's Analytics
yor: Tun Analytics Ọdún Tó Rẹ́ Sọ́kan

en: Are you sure you want to reset the analytics for this period? This action cannot be undone.
yor: Ṣé o dájú pé o fẹ́ tun awọn analytics fun akoko yii? Iṣe yii ko le pada sẹhin.

en: Today
yor: Loni

en: Last 7 Days
yor: Ọjọ́ 7 Tó Kẹhin

en: Last 1 Month
yor: Oṣù 1 to kẹhin

en: Last 1 Year
yor: Ọdún 1 to kẹhin

note: translators: %1$s: plugin name, %2$s: star rating icon
en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. Thank you!
yor: Ti o ba fẹ %1$s jọwọ fi wa %2$s ìdíyelé. Ẹ ṣé!

en: About
yor: Nipa

en: Documentation
yor: Iwe aṣẹ

en: Contact
yor: Kan si

en: Download QR Code
yor: Gba Koodu QR

en: We have developed extensions for the below browsers.
yor: A ti ṣe idagbasoke awọn afikun fun awọn aṣawakiri ti o wa ni isalẹ.

en: Click on your preferred one to Download the extension.
yor: Tẹ lori ọkan ti o fẹ lati Gba afikun naa.

en: Download the Extension
yor: Gba afikun naa

en: Need PublishPress Shortlinks Support?
yor: Nilo Atilẹyin PublishPress Shortlinks?

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
yor: Ti o ba nilo iranlọwọ tabi ni ibeere ẹya tuntun, jẹ ki a mọ.

en: Request Support
yor: Beere Atilẹyin

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
yor: Iwe aṣẹ alaye tun wa lori oju opo wẹẹbu plugin naa.

en: View Knowledge Base
yor: Wo Ibi ìmọ

en: This plugin can be deleted.
yor: A le pa plugin yii run.

en: Copied.
yor: Ti a daakọ.
