PublishPress Shortlinks Free 1.5.0 - en to vi translation catalogue (400 entries)

en: "%%s" cannot be used for auto-listing
vi: "%%s" không thể được sử dụng để tự động liệt kê

en: "%%s" is already configured
vi: "%%s" đã được cấu hình

en: "%%s" is not a public post type
vi: "%%s" không phải là một post type công khai

en: "%%s" is not a registered post type
vi: "%%s" không phải là một post type đã đăng ký

en: %1$s from %2$s visited at %3$s
vi: %1$s từ %2$s đã truy cập vào %3$s

en: %1$s visited at %2$s
vi: %1$s đã truy cập vào %2$s

en: %d log entries deleted successfully.
vi: %d mục nhật ký đã được xóa thành công.

en: %d shortlink(s) will be exported.
vi: %d shortlink(s) sẽ được xuất.

en: %d shortlinks failed to import
vi: %d liên kết ngắn không thể nhập

en: %d shortlinks successfully imported
vi: %d liên kết ngắn đã được nhập thành công

en: %d shortlinks updated
vi: %d shortlink đã được cập nhật

en: 301 (Permanent)
vi: 301 (Vĩnh viễn)

en: 302 (Temporary)
vi: 302 (Tạm thời)

en: 307 (Temporary)
vi: 307 (Tạm thời)

en: About
vi: Giới thiệu

en: Access Denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Actions
vi: Hành động

en: Add Post Type
vi: Thêm Loại Bài Viết

en: Add Shortlink
vi: Thêm Liên kết Ngắn

en: Add a prefix between your domain name and shortlink.
vi: Thêm một tiền tố giữa tên miền của bạn và đường dẫn ngắn.

en: Add keywords separated by commas or on separate lines. Each keyword will link to this shortlink.
vi: Thêm từ khóa được phân tách bằng dấu phẩy hoặc trên các dòng riêng biệt. Mỗi từ khóa sẽ liên kết đến liên kết ngắn này.

en: Add post types and configure when their shortlinks should appear in the "All Links" table. Changes are saved automatically.
vi: Thêm loại bài viết và cấu hình thời điểm liên kết ngắn của chúng nên xuất hiện trong bảng "Tất cả Liên kết". Các thay đổi sẽ được lưu tự động.

en: Adds rel="nofollow" attribute. Recommended for external links and untrusted sources.
vi: Thêm thuộc tính rel="nofollow". Được khuyên dùng cho các liên kết bên ngoài và các nguồn không đáng tin cậy.

en: Adds rel="sponsored" attribute. Recommended for affiliate links and paid promotions.
vi: Thêm thuộc tính rel="sponsored". Được khuyên dùng cho các liên kết liên kết và quảng cáo trả phí.

en: Advanced Auto-Link Settings
vi: Cài đặt Liên kết Tự động Nâng cao

en: After the expiration date and time pass, visitors will no longer be able to access the shortlink.
vi: Sau khi ngày và giờ hết hạn trôi qua, khách truy cập sẽ không còn truy cập được liên kết ngắn.

en: All
vi: Tất cả

en: All Logs
vi: Tất cả các nhật ký

en: All Shortlinks
vi: Tất cả các đường dẫn ngắn

en: All categories
vi: Tất cả các danh mục

en: All link types
vi: Tất cả các loại liên kết

en: All logs have been cleared.
vi: Tất cả nhật ký đã được xóa.

en: Allow logged-out visitors to view revision content via shortlinks.
vi: Cho phép khách truy cập không đăng nhập xem nội dung bản sửa đổi thông qua các liên kết ngắn.

en: Allowed Post Statuses
vi: Các tình trạng bài viết được cho phép

en: Analytics
vi: Phân tích

en: Analytics reset successfully.
vi: Đã đặt lại phân tích thành công.

en: Any parameters added to the short URL (e.g., ?utm_source=email) will be forwarded to the target URL.
vi: Bất kỳ tham số nào được thêm vào URL ngắn (ví dụ: ?utm_source=email) sẽ được chuyển tiếp đến URL mục tiêu.

en: Are you sure you want to clear all logs?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tất cả nhật ký không?

en: Are you sure you want to delete this log entry?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa mục nhật ký này không?

en: Are you sure you want to remove this post type?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa post type này không?

en: Are you sure you want to reset the analytics for this period? This action cannot be undone.
vi: Bạn có chắc chắn muốn đặt lại phân tích cho khoảng thời gian này không? Hành động này không thể hoàn tác.

en: Auto-Link Color
vi: Màu Liên kết Tự động

en: Auto-Link Exceptions
vi: Ngoại lệ liên kết tự động

en: Auto-Linking
vi: Liên kết tự động

en: Auto-List Links
vi: Tự động liệt kê liên kết

en: Auto-List Shortlinks
vi: Tự động danh sách liên kết ngắn

en: Auto-linking
vi: Liên kết tự động

en: Autolink Keywords
vi: Tự động liên kết từ khóa

en: Automatically convert keywords to shortlinks in post content.
vi: Tự động chuyển đổi từ khóa thành liên kết ngắn trong nội dung bài viết.

en: Broken
vi: Hỏng

en: By default, PublishPress Revisions blocks visitors from viewing revision previews. When enabled, revision shortlinks will render the revision content directly for logged-out visitors instead of redirecting to the preview URL.
vi: Theo mặc định, PublishPress Revisions chặn khách truy cập xem trước các bản sửa đổi. Khi được kích hoạt, các liên kết ngắn của bản sửa đổi sẽ hiển thị nội dung bản sửa đổi trực tiếp cho khách truy cập không đăng nhập thay vì chuyển hướng đến URL xem trước.

en: CSV must contain a column for target URL (e.g., "url", "target_url", "destination_url").
vi: CSV phải chứa một cột cho URL đích (ví dụ: "url", "target_url", "destination_url").

en: Cancel
vi: Hủy

en: Categories
vi: Danh mục

en: Category
vi: Danh mục

en: Change File
vi: Thay đổi Tệp

en: Check All Links
vi: Kiểm tra tất cả các liên kết

en: Check Visible Links
vi: Kiểm tra các liên kết hiển thị

en: Check whether your shortlinks redirect visitors to working destination pages.
vi: Kiểm tra xem các liên kết ngắn của bạn có chuyển hướng người dùng đến các trang đích hoạt động hay không.

en: Choose how auto-linked keywords should open.
vi: Chọn cách mà các từ khóa được liên kết tự động nên mở.

en: Choose the color for auto-linked keywords.
vi: Chọn màu cho các từ khóa tự động liên kết.

en: Choose where visitors should go when they click an expired link.
vi: Chọn nơi mà người dùng nên đến khi họ nhấp vào một liên kết đã hết hạn.

en: Clear Logs
vi: Xóa nhật ký

en: Click here if you are not redirected
vi: Nhấp vào đây nếu bạn không được chuyển hướng

en: Click on your preferred one to Download the extension.
vi: Nhấp vào trình duyệt bạn thích để tải xuống tiện ích mở rộng.

en: Click to copy
vi: Nhấp để sao chép

en: Clicked %s times
vi: Đã nhấp %s lần

en: Close
vi: Đóng

en: Configuration saved successfully
vi: Cấu hình đã được lưu thành công

en: Configuration unchanged (already saved)
vi: Cấu hình không thay đổi (đã được lưu)

en: Configure Post Types
vi: Cấu hình loại bài viết

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Content inside elements with these classes or IDs will not have autolinks applied.
vi: Nội dung bên trong các phần tử có các lớp hoặc ID này sẽ không được áp dụng liên kết tự động.

en: Copied
vi: Đã sao chép

en: Copied.
vi: Đã sao chép.

en: Could not read the file.
vi: Không thể đọc tệp.

en: Create
vi: Tạo

en: Create New Shortlink
vi: Tạo liên kết ngắn mới

en: Create Shortlink
vi: Tạo liên kết ngắn

en: Create shortlinks from anywhere inside your WordPress dashboard.
vi: Tạo đường dẫn ngắn từ bất kỳ đâu trong bảng điều khiển WordPress của bạn.

en: Creating...
vi: Đang tạo...

en: Ctrl or Cmd + /
vi: Ctrl hoặc Cmd + /

en: Custom Alt Text
vi: Văn bản thay thế tùy chỉnh

en: Custom Text
vi: Văn bản tùy chỉnh

en: Custom prefix slug.
vi: Tiền tố slug tùy chỉnh.

en: Customize the notice shown for each enabled non-published status. Available placeholders: {status}, {date}, {title}.
vi: Tùy chỉnh thông báo hiển thị cho mỗi trạng thái không xuất bản được kích hoạt. Các dấu chỗ có sẵn: {status}, {date}, {title}.

en: Default Password
vi: Mật khẩu mặc định

en: Default maximum times a keyword should be autolinked per post.
vi: Số lần tối đa mà một từ khóa nên được liên kết tự động trên mỗi bài viết.

en: Default minimum times a keyword must appear before being autolinked.
vi: Số lần tối thiểu mà một từ khóa phải xuất hiện trước khi được liên kết tự động.

en: Default password for protected links
vi: Mật khẩu mặc định cho các liên kết được bảo vệ

en: Default redirection method for shortlinks
vi: Phương pháp chuyển hướng mặc định cho các liên kết ngắn

en: Deferred
vi: Đã hoãn lại

en: Delete
vi: Xóa

en: Desktop
vi: Máy tính để bàn

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
vi: Tài liệu chi tiết cũng có sẵn trên trang web của plugin.

en: Details
vi: Chi tiết

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Đã tắt

en: Display a custom notice page before automatically redirecting visitors.
vi: Hiển thị một trang thông báo tùy chỉnh trước khi tự động chuyển hướng người dùng.

en: Display shortlink column when viewing revisions in PublishPress Revisions.
vi: Hiển thị cột liên kết ngắn khi xem các bản sửa đổi trong PublishPress Revisions.

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Download QR Code
vi: Tải xuống Mã QR

en: Download all your shortlinks as a CSV file. The export includes labels, target URLs, slugs, redirect settings, global-setting modes, and more. Password protection settings are not exported.
vi: Tải xuống tất cả các liên kết ngắn của bạn dưới dạng tệp CSV. Việc xuất bao gồm nhãn, URL đích, slug, cài đặt chuyển hướng, chế độ cài đặt toàn cầu và nhiều hơn nữa. Cài đặt bảo vệ bằng mật khẩu không được xuất khẩu.

en: Download the Extension
vi: Tải xuống Tiện ích Mở rộng

en: Draft
vi: Nháp

en: Dummy
vi: Giả lập

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit shortlink settings
vi: Chỉnh sửa cài đặt liên kết ngắn

en: Elementor Detected:
vi: Phát hiện Elementor:

en: Elementor is active. Shortlink prefix has been automatically disabled, it is required for optimal compatibility with Elementor revisions.
vi: Elementor đang hoạt động. Tiền tố liên kết ngắn đã bị tắt tự động, nó cần thiết cho khả năng tương thích tối ưu với các phiên bản Elementor.

en: Empty CSV file.
vi: Tệp CSV trống.

en: Enable
vi: Bật

en: Enable Auto-Linking
vi: Bật Liên kết Tự động

en: Enable Expiration
vi: Bật Hết Hạn

en: Enable or disable the shortlink.
vi: Bật hoặc tắt liên kết ngắn.

en: Enabled
vi: Đã bật

en: Enter a long URL and make a shortlink
vi: Nhập một URL dài và tạo liên kết ngắn

en: Enter custom alt text for the linked keywords. This is only used if "Custom Text" is selected above.
vi: Nhập văn bản alt tùy chỉnh cho các từ khóa liên kết. Điều này chỉ được sử dụng nếu "Văn bản Tùy chỉnh" được chọn ở trên.

en: Enter password to continue:
vi: Nhập mật khẩu để tiếp tục:

en: Error
vi: Lỗi

en: Error(s) for TinyPress Slug:
vi: Lỗi cho TinyPress Slug:

en: Error: %s
vi: Lỗi: %s

en: Exclude Terms from Auto Links
vi: Loại bỏ các thuật ngữ khỏi liên kết tự động

en: Expiration Date
vi: Ngày Hết Hạn

en: Expiration Enabled
vi: Kích hoạt hết hạn

en: Expiration Time
vi: Thời gian Hết Hạn

en: Expired Redirect Settings
vi: Cài đặt Chuyển hướng Hết hạn

en: Expired Redirect URL
vi: URL Chuyển hướng Hết hạn

en: Export
vi: Xuất

en: Export CSV
vi: Xuất CSV

en: External
vi: Bên ngoài

en: Failed to create shortlink: %s
vi: Không thể tạo shortlink: %s

en: Failed to reset analytics.
vi: Đặt lại phân tích không thành công.

en: Failed to save configuration to database
vi: Không thể lưu cấu hình vào cơ sở dữ liệu

en: Field mappings: %s
vi: Các ánh xạ trường: %s

en: Filter by category
vi: Lọc theo danh mục

en: Filter by link type
vi: Lọc theo loại liên kết

en: Filters
vi: Bộ lọc

en: Final URL
vi: URL cuối cùng

en: For admin purpose only.
vi: Chỉ dành cho mục đích quản trị.

en: From %1$s, visited at %2$s
vi: Từ %1$s, đã truy cập vào %2$s

en: General
vi: Chung

en: Hide the "Shorten" button from the WordPress admin bar.
vi: Ẩn nút "Rút ngắn" khỏi thanh quản trị WordPress.

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. Thank you!
vi: Nếu bạn thích %1$s, vui lòng để lại cho chúng tôi một đánh giá %2$s. Cảm ơn bạn!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
vi: Nếu bạn cần giúp đỡ hoặc có yêu cầu tính năng mới, hãy cho chúng tôi biết.

en: Import
vi: Nhập

en: Import / Export
vi: Nhập / Xuất

en: Import / Export Shortlinks
vi: Nhập / Xuất Liên kết ngắn

en: Import CSV
vi: Nhập CSV

en: Import Preview
vi: Xem trước Nhập

en: Import complete!
vi: Nhập hoàn tất!

en: Import failed. Please check the file and try again.
vi: Nhập không thành công. Vui lòng kiểm tra tệp và thử lại.

en: Importing...
vi: Đang nhập...

en: Incorrect password. Please try again.
vi: Mật khẩu không đúng. Vui lòng thử lại.

en: Insert Shortlink
vi: Chèn liên kết ngắn

en: Internal
vi: Nội bộ

en: Invalid URL scheme. Only http, https, ftp, ftps, and mailto are allowed.
vi: Sơ đồ URL không hợp lệ. Chỉ cho phép http, https, ftp, ftps và mailto.

en: Invalid URL.
vi: URL không hợp lệ.

en: Invalid configuration format - expected array
vi: Định dạng cấu hình không hợp lệ - mong đợi mảng

en: Invalid nonce verification.
vi: Xác minh nonce không hợp lệ.

en: Invalid or empty URL
vi: URL không hợp lệ hoặc trống

en: Invalid post ID or post type.
vi: ID bài viết hoặc loại bài viết không hợp lệ.

en: Invalid post ID.
vi: ID bài đăng không hợp lệ.

en: Invalid revision ID.
vi: ID phiên bản không hợp lệ.

en: Invalid shortlink ID
vi: ID liên kết ngắn không hợp lệ

en: Invalid shortlink ID.
vi: ID liên kết ngắn không hợp lệ.

en: Keyboard Shortcut
vi: Phím tắt

en: Keyword must appear this many times before being autolinked.
vi: Từ khóa phải xuất hiện số lần này trước khi được liên kết tự động.

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Keywords longer than this will not be autolinked.
vi: Các từ khóa dài hơn điều này sẽ không được liên kết tự động.

en: Keywords shorter than this will not be autolinked.
vi: Các từ khóa ngắn hơn điều này sẽ không được liên kết tự động.

en: Label
vi: Nhãn

en: Label *
vi: Nhãn *

en: Last 1 Month
vi: 1 Tháng Qua

en: Last 1 Year
vi: 1 Năm Qua

en: Last 7 Days
vi: 7 Ngày Qua

en: Link - %s
vi: Liên kết - %s

en: Link Alt Text
vi: Văn bản thay thế liên kết

en: Link Expired
vi: Liên kết đã hết hạn

en: Link Health
vi: Liên kết sức khỏe

en: Link Label
vi: Nhãn liên kết

en: Link Status
vi: Trạng thái liên kết

en: Link Title
vi: Tiêu đề liên kết

en: Link Type
vi: Loại liên kết

en: Log entry deleted successfully.
vi: Mục nhật ký đã được xóa thành công.

en: Logs
vi: Nhật ký

en: Long URL
vi: URL dài

en: Mark links as sponsored content
vi: Đánh dấu các liên kết là nội dung tài trợ

en: Mark links as sponsored content.
vi: Đánh dấu các liên kết là nội dung được tài trợ.

en: Maximum Character Length
vi: Độ dài ký tự tối đa

en: Maximum Keywords Linked
vi: Số từ khóa tối đa liên kết

en: Maximum Links Per Post
vi: Số liên kết tối đa trên mỗi bài viết

en: Maximum number of times this keyword should be autolinked per post.
vi: Số lần tối đa mà từ khóa này nên được liên kết tự động trên mỗi bài viết.

en: Minimum Character Length
vi: Độ dài ký tự tối thiểu

en: Minimum Keyword Usage
vi: Sử dụng Từ khóa Tối thiểu

en: Mobile
vi: Di động

en: Must be at least 1 minute in the future. Combined with the date above to set the exact expiration moment.
vi: Phải ít nhất 1 phút trong tương lai. Kết hợp với ngày ở trên để đặt thời điểm hết hạn chính xác.

en: Need PublishPress Shortlinks Support?
vi: Cần Hỗ trợ Liên kết Ngắn PublishPress?

en: Needs work
vi: Cần làm việc

en: Never
vi: Không bao giờ

en: New tab
vi: Tab mới

en: No file uploaded or upload error.
vi: Không có tệp nào được tải lên hoặc lỗi tải lên.

en: No post types configured yet. Click "Add Post Type" to get started.
vi: Chưa cấu hình loại bài viết nào. Nhấn "Thêm Loại Bài Viết" để bắt đầu.

en: No shortlink
vi: Không có shortlink

en: No shortlinks found
vi: Không tìm thấy liên kết ngắn nào

en: Nofollow
vi: Không theo dõi

en: Not yet submitted
vi: Chưa được gửi

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Notice Messages
vi: Thông Điệp Thông Báo

en: Notice Post Statuses
vi: Thông Báo Trạng Thái Bài Viết

en: OFF
vi: TẮT

en: ON
vi: BẬT

en: Only selected user roles can access the Settings screen.
vi: Chỉ các vai trò người dùng được chọn mới có thể truy cập màn hình Cài đặt.

en: Only selected user roles can create or edit links.
vi: Chỉ các vai trò người dùng đã chọn mới có thể tạo hoặc chỉnh sửa các liên kết.

en: Only selected user roles can see the Analytics tab and the Logs screen.
vi: Chỉ các vai trò người dùng được chọn mới có thể xem tab Phân tích và màn hình Nhật ký.

en: Only selected user roles can view the complete list of Shortlinks.
vi: Chỉ các vai trò người dùng được chọn mới có thể xem danh sách đầy đủ các liên kết ngắn.

en: Open Auto-Links In
vi: Mở Liên kết Tự động Trong

en: Open in New Tab
vi: Mở trong tab mới

en: Optional shortlink label
vi: Nhãn liên kết ngắn tùy chọn

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Parameter Forwarding
vi: Chuyển tiếp Tham số

en: Pass URL parameters to target links
vi: Truyền các tham số URL đến các liên kết mục tiêu

en: Pass URL parameters to the target link.
vi: Truyền tham số URL đến liên kết mục tiêu.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password Protected Link
vi: Liên kết được bảo vệ bằng mật khẩu

en: Password Protection
vi: Bảo vệ Mật khẩu

en: Passwords are case sensitive.
vi: Mật khẩu phân biệt chữ hoa chữ thường.

en: Pending Review
vi: Chờ xem xét

en: Permission denied
vi: Quyền truy cập bị từ chối

en: Permission denied - you must be an administrator
vi: Quyền truy cập bị từ chối - bạn phải là quản trị viên

en: Permission denied.
vi: Quyền truy cập bị từ chối.

en: Please enter a valid URL
vi: Vui lòng nhập một URL hợp lệ

en: Please select a CSV file.
vi: Vui lòng chọn một tệp CSV.

en: Please upload a CSV file.
vi: Vui lòng tải lên một tệp CSV.

en: Post Status
vi: Trạng thái bài viết

en: Post Status Visibility
vi: Tình trạng bài viết hiển thị

en: Post Title
vi: Tiêu đề bài viết

en: Post not found.
vi: Không tìm thấy bài viết.

en: Post type is required
vi: post type là bắt buộc

en: Prefix Slug
vi: Tiền tố Slug

en: Prevent Auto Links Inside Classes or IDs
vi: Ngăn chặn liên kết tự động trong các lớp hoặc ID

en: Prevent Auto Links Inside Elements
vi: Ngăn chặn liên kết tự động trong các phần tử

en: Prevent Auto Links on Blocks
vi: Ngăn chặn liên kết tự động trên các khối

en: Prevent Auto Links on Shortcodes
vi: Ngăn chặn liên kết tự động trên các shortcode

en: Prevent search engines from following links
vi: Ngăn các công cụ tìm kiếm theo dõi các liên kết

en: Prevent search engines from following this link.
vi: Ngăn các công cụ tìm kiếm theo dõi liên kết này.

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview failed.
vi: Xem trước không thành công.

en: Previewing...
vi: Đang xem trước...

en: Private
vi: Riêng tư

en: Pro Feature
vi: Tính năng Pro

en: PublishPress Statuses Plugin Detected:
vi: PublishPress Shortlinks Free

en: Published
vi: Đã xuất bản

en: QR Code
vi: Mã QR

en: Redirect Method
vi: Phương pháp chuyển hướng

en: Redirection
vi: Chuyển hướng

en: Redirection Method
vi: Phương pháp chuyển hướng

en: Redirects
vi: Chuyển hướng

en: Rejected
vi: Bị từ chối

en: Remove from Admin Bar
vi: Xóa khỏi Thanh Quản Trị

en: Request Support
vi: Yêu cầu Hỗ trợ

en: Reset Month's Analytics
vi: Đặt lại phân tích của tháng này

en: Reset Today's Analytics
vi: Đặt lại phân tích của hôm nay

en: Reset Week's Analytics
vi: Đặt lại phân tích của tuần này

en: Reset Year's Analytics
vi: Đặt lại phân tích của năm này

en: Revision
vi: Sửa đổi

en: Revision Link Visibility
vi: Tình trạng liên kết phiên bản hiển thị

en: Revision Visibility for Visitors
vi: Tính khả dụng của Bản sửa đổi cho Khách truy cập

en: Revision: %s
vi: Phiên bản: %s

en: Revisions
vi: Phiên bản

en: Role Management
vi: Quản lý vai trò

en: Same tab
vi: Cùng tab

en: Saved!
vi: Đã lưu!

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Scheduled
vi: Đã lên lịch

en: Search Shortlinks
vi: Tìm Kiếm Liên kết Ngắn

en: Search and select blocks...
vi: Tìm kiếm và chọn các khối...

en: Search shortlinks...
vi: Tìm kiếm liên kết ngắn...

en: Search term is required
vi: Cần có từ khóa tìm kiếm

en: Secure your shortlink.
vi: Bảo mật liên kết ngắn của bạn.

en: Secure your shortlinks
vi: Bảo mật cho các liên kết ngắn của bạn

en: Security
vi: Bảo mật

en: Security check failed.
vi: Kiểm tra bảo mật không thành công.

en: See More Rows
vi: Xem Thêm Dòng

en: Select a method
vi: Chọn một phương pháp

en: Select a post type
vi: Chọn một post type

en: Select redirection method
vi: Chọn phương pháp chuyển hướng

en: Select the date when this shortlink should stop working
vi: Chọn ngày mà liên kết ngắn này sẽ ngừng hoạt động

en: Select the date when this shortlink should stop working.
vi: Chọn ngày mà liên kết ngắn này nên ngừng hoạt động.

en: Select the time when the shortlink should expire
vi: Chọn thời gian mà liên kết ngắn sẽ hết hạn

en: Select the time when the shortlink should expire.
vi: Chọn thời gian mà liên kết ngắn nên hết hạn.

en: Select which post statuses are accessible when visiting a PublishPress shortlink.
vi: Chọn các tình trạng bài viết có thể truy cập khi truy cập vào một liên kết ngắn của PublishPress.

en: Set an expiration date and time for shortlinks
vi: Đặt ngày và giờ hết hạn cho liên kết ngắn

en: Set an expiration date and time for shortlinks.
vi: Đặt ngày và giờ hết hạn cho các liên kết ngắn.

en: Set the alt text for the linked keywords in the frontend of the site.
vi: Đặt văn bản thay thế cho các từ khóa liên kết ở phía trước của trang web.

en: Set the default destination for all expired shortlinks.
vi: Đặt đích mặc định cho tất cả các liên kết ngắn đã hết hạn.

en: Set when links should be auto-listed for each post type
vi: Đặt thời điểm liên kết nên được tự động liệt kê cho mỗi loại bài viết

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Share this with users.
vi: Chia sẻ điều này với người dùng.

en: Short Slug
vi: Slug ngắn

en: Short String *
vi: Chuỗi ngắn *

en: Short string of this URL.
vi: Chuỗi ngắn của URL này.

en: Shorten
vi: Rút ngắn

en: Shortlink
vi: Liên kết ngắn

en: Shortlink Label
vi: Nhãn liên kết ngắn

en: Shortlink Prefix
vi: Tiền tố liên kết ngắn

en: Shortlink created successfully.
vi: Liên kết ngắn đã được tạo thành công.

en: Shortlink not found
vi: Không tìm thấy liên kết ngắn

en: Shortlink prefix is required for proper rendering of Elementor revisions. It is advisable to keep it enabled.
vi: Tiền tố liên kết ngắn là cần thiết để hiển thị đúng các phiên bản Elementor. Nên giữ nó được bật.

en: Shortlink will appear here
vi: Liên kết ngắn sẽ xuất hiện ở đây

en: Shortlinks
vi: Liên kết ngắn

en: Show Expiration Notice
vi: Hiển thị Thông báo Hết hạn

en: Show Less
vi: Hiển thị Ít Hơn

en: Show Shortlink in Revision Table
vi: Hiển thị Liên kết ngắn trong Bảng Bản sửa đổi

en: Show a frontend notice when an internal shortlink displays a post that is not published.
vi: Hiển thị thông báo ở giao diện khi một liên kết ngắn nội bộ hiển thị một bài viết chưa được xuất bản.

en: Show a notice page for expired shortlinks briefly before redirecting.
vi: Hiện một trang thông báo cho các liên kết ngắn đã hết hạn trong thời gian ngắn trước khi chuyển hướng.

en: Show a notice page for expired shortlinks briefly before redirecting. You can customize the content of this message.
vi: Hiện một trang thông báo cho các liên kết ngắn đã hết hạn trong thời gian ngắn trước khi chuyển hướng. Bạn có thể tùy chỉnh nội dung của thông điệp này.

en: Showing %1$d preview row(s) from %2$d importable row(s).
vi: Hiển thị %1$d hàng xem trước từ %2$d hàng có thể nhập.

en: Sorry, you are not allowed to access shortlink settings.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép truy cập vào cài đặt đường dẫn ngắn.

en: Sorry, you are not allowed to access shortlinks.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép truy cập vào các đường dẫn ngắn.

en: Sorry, you are not allowed to create shortlinks.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép tạo đường dẫn ngắn.

en: Sorry, you are not allowed to edit shortlinks.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép chỉnh sửa đường dẫn ngắn.

en: Sponsored
vi: Được tài trợ

en: Sponsored Link
vi: Liên kết tài trợ

en: Stats
vi: Thống kê

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi

en: Submitted for approval
vi: Đã gửi để phê duyệt

en: Supported columns:
vi: Các cột được hỗ trợ:

en: Tablet
vi: Máy tính bảng

en: Target URL
vi: URL đích

en: Target URL *
vi: URL mục tiêu *

en: Target URL is required
vi: Cần có URL mục tiêu

en: Target url not found.
vi: Không tìm thấy URL mục tiêu.

en: Terms inside these Gutenberg blocks will not have autolinks applied.
vi: Các điều khoản bên trong các khối Gutenberg này sẽ không có liên kết tự động được áp dụng.

en: Terms inside these HTML tags will not have autolinks applied.
vi: Các thuật ngữ bên trong các thẻ HTML này sẽ không được áp dụng liên kết tự động.

en: Terms inside these shortcodes will not have autolinks applied.
vi: Các thuật ngữ bên trong các shortcode này sẽ không được áp dụng liên kết tự động.

en: The best link manager for WordPress. Your links are brandable, trackable, and can have custom view permissions.
vi: Trình quản lý liên kết tốt nhất cho WordPress. Các liên kết của bạn có thể được thương hiệu, theo dõi và có thể có quyền xem tùy chỉnh.

en: These terms will never be autolinked.
vi: Các thuật ngữ này sẽ không bao giờ được liên kết tự động.

en: This feature is available in PublishPress Shortlinks Pro.
vi: Tính năng này có sẵn trong PublishPress Shortlinks Pro.

en: This link has expired
vi: Liên kết này đã hết hạn

en: This link is expired.
vi: Liên kết này đã hết hạn.

en: This link is not active.
vi: Liên kết này không hoạt động.

en: This link is not containing the right prefix slug.
vi: Liên kết này không chứa slug tiền tố đúng.

en: This links to a revision
vi: Liên kết này tới một sửa đổi

en: This links to an external website
vi: Liên kết này tới một trang web bên ngoài

en: This links to your post
vi: Liên kết này tới bài viết của bạn

en: This notice only applies to internal shortlinks that render post content directly. External shortlinks are not affected.
vi: Thông báo này chỉ áp dụng cho các liên kết ngắn nội bộ hiển thị nội dung bài viết trực tiếp. Các liên kết ngắn bên ngoài không bị ảnh hưởng.

en: This password will be used for links that have password protection enabled via global settings. Passwords are case sensitive.
vi: Mật khẩu này sẽ được sử dụng cho các liên kết có tính năng bảo vệ bằng mật khẩu được bật qua cài đặt toàn cầu. Mật khẩu phân biệt chữ hoa chữ thường.

en: This plugin can be deleted.
vi: Plugin này có thể bị xóa.

en: This post is in {status} status. It is not visible to the public.
vi: Bài viết này đang ở trạng thái {status}. Nó không hiển thị công khai.

en: This post is in {status} status. It will become visible to the public on {date}.
vi: Bài viết này đang ở trạng thái {status}. Nó sẽ trở nên công khai vào {date}.

en: This setting is inherited from global settings. Choose another option to override it for this shortlink.
vi: Cài đặt này được kế thừa từ cài đặt toàn cầu. Chọn tùy chọn khác để ghi đè nó cho liên kết ngắn này.

en: This text will be added between your domain name and shortlink.
vi: Văn bản này sẽ được thêm vào giữa tên miền của bạn và đường dẫn ngắn.

en: This will import shortlinks from the CSV file. Continue?
vi: Điều này sẽ nhập các liên kết ngắn từ tệp CSV. Tiếp tục?

en: Tiny slug could not created.
vi: Không thể tạo slug nhỏ.

en: TinyPress Shortlinks Notice:
vi: Thông báo về liên kết ngắn TinyPress:

en: Title
vi: Tiêu đề

en: To use core PublishPress statuses with Shortlinks, Please enable the Shortlinks post type in PublishPress Statuses workflow settings.
vi: Để sử dụng các trạng thái PublishPress cốt lõi với Shortlinks, vui lòng kích hoạt loại bài viết Shortlinks trong cài đặt quy trình làm việc của trạng thái PublishPress.

en: Today
vi: Hôm nay

en: Too Many Requests
vi: Quá Nhiều Yêu Cầu

en: Too many invalid shortlink requests. Please try again later.
vi: Quá nhiều yêu cầu liên kết ngắn không hợp lệ. Vui lòng thử lại sau.

en: Total maximum autolinks allowed per post/page.
vi: Tổng số liên kết tự động tối đa cho phép trên mỗi bài viết/trang.

en: Unauthorized.
vi: Không được phép.

en: Unknown error.
vi: Lỗi không xác định.

en: Unpublished Content Notice
vi: Thông Báo Nội Dung Chưa Xuất Bản

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: Upload a CSV file to bulk-create shortlinks. The CSV must contain at minimum a "target_url" column. Password protection settings are intentionally not imported.
vi: Tải lên tệp CSV để tạo hàng loạt các liên kết ngắn. Tệp CSV phải chứa tối thiểu một cột "target_url". Cài đặt bảo vệ bằng mật khẩu cố ý không được nhập.

en: Use global settings
vi: Sử dụng cài đặt toàn cầu

en: Users must enter a password to redirect to the target link.
vi: Người dùng phải nhập mật khẩu để chuyển hướng đến liên kết mục tiêu.

en: Users must enter the password to redirect to the target link.
vi: Người dùng phải nhập mật khẩu để chuyển hướng đến liên kết mục tiêu.

en: Valid: %%s
vi: Hợp lệ: %%s

en: Validating...
vi: Đang xác thực...

en: View Analytics
vi: Xem phân tích

en: View Knowledge Base
vi: Xem Kho kiến thức

en: Visited at %s
vi: Đã truy cập vào %s

en: We have developed extensions for the below browsers.
vi: Chúng tôi đã phát triển các tiện ích mở rộng cho các trình duyệt dưới đây.

en: When Link is First Used
vi: Khi Liên kết được Sử dụng lần đầu

en: When Link is First Used or Post Created
vi: Khi Liên kết được Sử dụng lần đầu hoặc Bài viết được Tạo

en: When Post is Created
vi: Khi Bài viết được Tạo

en: When Post is Published
vi: Khi Bài viết được Xuất bản

en: When Revision is Created
vi: Khi Bản sửa đổi được Tạo

en: When Revision is Created or Link is First Used
vi: Khi Bản sửa đổi được Tạo hoặc Liên kết được Sử dụng lần Đầu

en: When enabled, keywords configured in shortlink settings will be automatically linked in your content.
vi: Khi được bật, các từ khóa được cấu hình trong cài đặt liên kết ngắn sẽ được liên kết tự động trong nội dung của bạn.

en: When enabled, revision shortlinks will appear in the "All Shortlinks" table based on the behavior you configure below.
vi: Khi được kích hoạt, liên kết ngắn phiên bản sẽ xuất hiện trong bảng "Tất cả Liên kết ngắn" dựa trên hành vi bạn cấu hình bên dưới.

en: When enabled, shortlinks will appear in the "All Links" table based on the behavior you configure below.
vi: Khi được kích hoạt, liên kết ngắn sẽ xuất hiện trong bảng "Tất cả Liên kết" dựa trên hành vi bạn cấu hình bên dưới.

en: Where should auto-linking be applied?
vi: Nơi nào nên áp dụng liên kết tự động?

en: Who Can Control Settings
vi: Ai có thể kiểm soát cài đặt

en: Who Can Create/Edit Shortlinks
vi: Ai có thể tạo/chỉnh sửa đường dẫn ngắn

en: Who Can See Logs
vi: Ai có thể xem nhật ký

en: Who Can View The All Shortlinks Screen
vi: Ai có thể xem màn hình tất cả liên kết ngắn

en: Working
vi: Hoạt động

en: Working...
vi: Đang hoạt động...

en: You do not have permission to create shortlinks.
vi: Bạn không có quyền tạo liên kết ngắn.

en: You do not have permission to reset analytics for this shortlink.
vi: Bạn không có quyền để đặt lại phân tích cho liên kết ngắn này.

en: You do not have permission to reset analytics.
vi: Bạn không có quyền đặt lại phân tích.

en: You will be redirected shortly.
vi: Bạn sẽ được chuyển hướng ngay.

en: You're using PublishPress Shortlinks Free. The Pro version has more features and support.
vi: Bạn đang sử dụng PublishPress Shortlinks Free. Phiên bản Pro có nhiều tính năng và hỗ trợ hơn.

en: go
vi: đi

en: via %s
vi: qua %s
