PublishPress Shortlinks Free 1.5.0 - en to fil translation catalogue (362 entries)

en: "%%s" cannot be used for auto-listing
fil: "%%s" ay hindi maaaring gamitin para sa auto-listing

en: "%%s" is already configured
fil: "%%s" ay naka-configure na

en: "%%s" is not a public post type
fil: "%%s" ay hindi isang pampublikong post type

en: "%%s" is not a registered post type
fil: "%%s" ay hindi isang nakarehistrong post type

en: %1$s from %2$s visited at %3$s
fil: %1$s mula sa %2$s ay bumisita sa %3$s

en: %1$s visited at %2$s
fil: %1$s ay bumisita sa %2$s

en: %d log entries deleted successfully.
fil: %d log entries na matagumpay na tinanggal.

en: %d shortlink(s) will be exported.
fil: %d shortlink(s) ang ie-export.

en: %d shortlinks failed to import
fil: %d shortlinks na nabigong ma-import

en: %d shortlinks successfully imported
fil: %d shortlinks na matagumpay na na-import

en: %d shortlinks updated
fil: %d shortlinks ang na-update

en: 301 (Permanent)
fil: 301 (Permanenteng)

en: 302 (Temporary)
fil: 302 (Pansamantala)

en: 307 (Temporary)
fil: 307 (Pansamantala)

en: About
fil: Tungkol

en: Actions
fil: Mga Aksyon

en: Add Post Type
fil: Magdagdag ng Post Type

en: Add Shortlink
fil: Magdagdag ng Maikling Link

en: Add a prefix between your domain name and shortlink.
fil: Magdagdag ng prefix sa pagitan ng iyong domain name at shortlink.

en: Add keywords separated by commas or on separate lines. Each keyword will link to this shortlink.
fil: Magdagdag ng mga keyword na pinaghiwalay ng kuwit o sa magkakahiwalay na linya. Ang bawat keyword ay mag-uugnay sa maikling link na ito.

en: Add post types and configure when their shortlinks should appear in the "All Links" table. Changes are saved automatically.
fil: Magdagdag ng mga post type at i-configure kung kailan dapat lumitaw ang kanilang mga shortlink sa talahanayan ng "Lahat ng Link". Ang mga pagbabago ay awtomatikong nasasave.

en: Adds rel="nofollow" attribute. Recommended for external links and untrusted sources.
fil: Nagdaragdag ng rel="nofollow" na katangian. Inirerekomenda para sa mga panlabas na link at di-mapagkakatiwalaang mga pinagkukunan.

en: Adds rel="sponsored" attribute. Recommended for affiliate links and paid promotions.
fil: Nagdaragdag ng rel="sponsored" na katangian. Inirerekomenda para sa mga affiliate link at bayad na promosyon.

en: Advanced Auto-Link Settings
fil: Advanced na Mga Setting ng Auto-Link

en: After the expiration date and time pass, visitors will no longer be able to access the shortlink.
fil: Matapos lumipas ang petsa at oras ng pag-expire, hindi na ma-access ng mga bisita ang shortlink.

en: All
fil: Lahat

en: All Logs
fil: Lahat ng Log

en: All Shortlinks
fil: Lahat ng Shortlink

en: All categories
fil: Lahat ng kategorya

en: All link types
fil: Lahat ng uri ng link

en: All logs have been cleared.
fil: Lahat ng mga log ay nalinis na.

en: Allow logged-out visitors to view revision content via shortlinks.
fil: Pahintulutan ang mga nakalog-out na bisita na makita ang nilalaman ng rebisyon sa pamamagitan ng mga shortlink.

en: Allowed Post Statuses
fil: Pinapayagang Status ng Post

en: Analytics
fil: Analitika

en: Analytics reset successfully.
fil: Matagumpay na na-reset ang analytics.

en: Any parameters added to the short URL (e.g., ?utm_source=email) will be forwarded to the target URL.
fil: Anumang mga parameter na idinagdag sa maikling URL (hal., ?utm_source=email) ay ipapasa sa target na URL.

en: Are you sure you want to clear all logs?
fil: Sigurado ka bang nais mong i-clear ang lahat ng log?

en: Are you sure you want to delete this log entry?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang log entry na ito?

en: Are you sure you want to reset the analytics for this period? This action cannot be undone.
fil: Sigurado ka bang nais mong i-reset ang analytics para sa panahong ito? Ang hakbang na ito ay hindi maibabalik.

en: Auto-Link Color
fil: Kulayan ng Auto-Link

en: Auto-Link Exceptions
fil: Mga Eksepsyon sa Auto-Link

en: Auto-Linking
fil: Awtomatikong pag-link

en: Auto-linking
fil: Awtomatikong pag-link

en: Autolink Keywords
fil: Mga Autolink na Keyword

en: Automatically convert keywords to shortlinks in post content.
fil: Awtomatikong i-convert ang mga keyword sa mga maikling link sa nilalaman ng post.

en: Broken
fil: Sira

en: By default, PublishPress Revisions blocks visitors from viewing revision previews. When enabled, revision shortlinks will render the revision content directly for logged-out visitors instead of redirecting to the preview URL.
fil: Sa default, pinipigilan ng PublishPress Revisions ang mga bisita na makita ang mga preview ng rebisyon. Kapag pinagana, ang mga shortlink ng rebisyon ay direktang magpapakita ng nilalaman ng rebisyon para sa mga nakalog-out na bisita sa halip na i-redirect sa URL ng preview.

en: CSV must contain a column for target URL (e.g., "url", "target_url", "destination_url").
fil: Dapat naglalaman ang CSV ng isang kolum para sa target URL (hal., "url", "target_url", "destination_url").

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Categories
fil: Mga Kategorya

en: Category
fil: Kategorya

en: Change File
fil: Palitan ang File

en: Check All Links
fil: Suriin Lahat ng Mga Link

en: Check Visible Links
fil: Suriin ang Nakikitang Mga Link

en: Check whether your shortlinks redirect visitors to working destination pages.
fil: Suriin kung ang iyong mga maikling link ay nagre-redirect sa mga gumaganang pahina ng destinasyon.

en: Choose how auto-linked keywords should open.
fil: Pumili kung paano dapat buksan ang mga auto-linked na keyword.

en: Choose the color for auto-linked keywords.
fil: Pumili ng kulay para sa awtomatikong naka-link na mga keyword.

en: Choose where visitors should go when they click an expired link.
fil: Pumili kung saan dapat pumunta ang mga bisita kapag nag-click sila sa isang expired na link.

en: Clear Logs
fil: I-clear ang Log

en: Click here if you are not redirected
fil: I-click dito kung hindi ka ire-redirekta

en: Click on your preferred one to Download the extension.
fil: I-click ang iyong pinakaprefer na isa upang i-download ang extension.

en: Click to copy
fil: I-click upang kopyahin

en: Clicked %s times
fil: Na-click ng %s beses

en: Close
fil: Isara

en: Configure Post Types
fil: I-configure ang mga Post Type

en: Contact
fil: Makipag-ugnayan

en: Content inside elements with these classes or IDs will not have autolinks applied.
fil: Ang nilalaman sa loob ng mga elemento na may mga klaseng ito o ID ay hindi magkakaroon ng mga awtomatikong link.

en: Copied
fil: Nakopya

en: Copied.
fil: Nakopya.

en: Could not read the file.
fil: Hindi mabasa ang file.

en: Create
fil: Lumikha

en: Create New Shortlink
fil: Lumikha ng Bagong Shortlink

en: Create Shortlink
fil: Gumawa ng Shortlink

en: Create shortlinks from anywhere inside your WordPress dashboard.
fil: Lumikha ng shortlinks mula sa kahit saan sa loob ng iyong WordPress dashboard.

en: Creating...
fil: Naglilikha...

en: Ctrl or Cmd + /
fil: Ctrl o Cmd + /

en: Custom Alt Text
fil: Custom na Alt Teksto

en: Custom Text
fil: Custom na Teksto

en: Custom prefix slug.
fil: Pasadyang prefix slug.

en: Customize the notice shown for each enabled non-published status. Available placeholders: {status}, {date}, {title}.
fil: I-customize ang paunawa na ipinapakita para sa bawat pinagana na hindi nai-publish na estado. Available na mga placeholder: {status}, {date}, {title}.

en: Default Password
fil: Default na Password

en: Default maximum times a keyword should be autolinked per post.
fil: Default na maximum na bilang ng beses na dapat awtomatikong idugtong ang isang keyword sa bawat post.

en: Default minimum times a keyword must appear before being autolinked.
fil: Default na minimum na bilang ng beses na dapat lumitaw ang isang keyword bago ito awtomatikong idugtong.

en: Default password for protected links
fil: Default na password para sa mga pinagprotektahang link

en: Default redirection method for shortlinks
fil: Default na paraan ng redirection para sa mga shortlink

en: Deferred
fil: Naantala

en: Delete
fil: Burahin

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
fil: Detalyadong dokumentasyon ay available din sa website ng plugin.

en: Details
fil: Mga Detalye

en: Disable
fil: I-disable

en: Disabled
fil: Naka-disable

en: Display a custom notice page before automatically redirecting visitors.
fil: Ipakita ang isang pasadyang pahina ng abiso bago awtomatikong i-redirect ang mga bisita.

en: Display shortlink column when viewing revisions in PublishPress Revisions.
fil: I-display ang column ng shortlink kapag tinitingnan ang mga rebisyon sa PublishPress Revisions.

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Download QR Code
fil: I-download ang QR Code

en: Download all your shortlinks as a CSV file. The export includes labels, target URLs, slugs, redirect settings, global-setting modes, and more. Password protection settings are not exported.
fil: I-download ang lahat ng iyong shortlink bilang isang CSV file. Kasama sa export ang mga label, target na URL, slugs, mga setting ng redirect, mga mode ng global-setting, at iba pa. Ang mga setting ng proteksyon sa password ay hindi na-export.

en: Download the Extension
fil: I-download ang Extension

en: Edit
fil: I-edit

en: Edit shortlink settings
fil: I-edit ang mga setting ng shortlink

en: Elementor Detected:
fil: Nadetect ang Elementor:

en: Elementor is active. Shortlink prefix has been automatically disabled, it is required for optimal compatibility with Elementor revisions.
fil: Aktibo ang Elementor. Ang shortlink prefix ay awtomatikong na-disable, ito ay kinakailangan para sa optimal na compatibility sa mga Elementor revisions.

en: Empty CSV file.
fil: Walang laman na CSV file.

en: Enable
fil: I-enable

en: Enable Auto-Linking
fil: Paganahin ang awtomatikong pag-link

en: Enable Expiration
fil: Paganahin ang Pag-expire

en: Enable or disable the shortlink.
fil: I-enable o i-disable ang shortlink.

en: Enabled
fil: Naka-enable

en: Enter a long URL and make a shortlink
fil: Ilagay ang isang mahabang URL at gumawa ng shortlink

en: Enter custom alt text for the linked keywords. This is only used if "Custom Text" is selected above.
fil: Ilagay ang pasadyang alt na teksto para sa mga naka-link na keyword. Ito ay ginagamit lamang kung "Pasadyang Teksto" ang napili sa itaas.

en: Enter password to continue:
fil: Ilagay ang password upang magpatuloy:

en: Error(s) for TinyPress Slug:
fil: Error(s) para sa TinyPress Slug:

en: Exclude Terms from Auto Links
fil: I-exclude ang mga Termino mula sa Auto Links

en: Expiration Date
fil: Petsa ng Pag-expire

en: Expiration Enabled
fil: Naka-enable ang Pag-expire

en: Expiration Time
fil: Oras ng Pag-expire

en: Expired Redirect Settings
fil: Mga Setting ng Nag-expire na Redirect

en: Expired Redirect URL
fil: Nag-expire na Redirect URL

en: Export
fil: I-export

en: Export CSV
fil: I-export ang CSV

en: External
fil: Panlabas

en: Failed to create shortlink: %s
fil: Nabigo sa paglikha ng shortlink: %s

en: Failed to reset analytics.
fil: Nabigo ang pag-reset ng analytics.

en: Field mappings: %s
fil: Mga pagmamapa ng field: %s

en: Filter by category
fil: I-filter ayon sa kategorya

en: Filter by link type
fil: I-filter ayon sa uri ng link

en: Filters
fil: Mga filter

en: Final URL
fil: Panghuling URL

en: For admin purpose only.
fil: Para sa layuning pang-admin lamang.

en: From %1$s, visited at %2$s
fil: Mula sa %1$s, bumisita sa %2$s

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Hide the "Shorten" button from the WordPress admin bar.
fil: Itago ang "Shorten" na button mula sa WordPress admin bar.

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. Thank you!
fil: Kung gusto mo ang %1$s mangyaring iwanan kami ng %2$s na rating. Salamat!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
fil: Kung kailangan mo ng tulong o may bagong kahilingan para sa tampok, ipaalam sa amin.

en: Import
fil: Mag-import

en: Import / Export
fil: I-import / I-export

en: Import / Export Shortlinks
fil: I-import / I-export ang mga Shortlink

en: Import CSV
fil: Mag-import ng CSV

en: Import Preview
fil: Preview ng Import

en: Import complete!
fil: Kumpleto ang pag-import!

en: Import failed. Please check the file and try again.
fil: Nabigong mag-import. Pakisuri ang file at subukan muli.

en: Importing...
fil: Naglilipat...

en: Incorrect password. Please try again.
fil: Maling password. Pakisubukan muli.

en: Insert Shortlink
fil: Ipasok ang Shortlink

en: Internal
fil: Panloob

en: Invalid URL scheme. Only http, https, ftp, ftps, and mailto are allowed.
fil: Hindi wastong URL scheme. Tanging http, https, ftp, ftps, at mailto ang pinapayagan.

en: Invalid URL.
fil: Hindi wastong URL.

en: Invalid nonce verification.
fil: Hindi wastong pagpapatunay ng nonce.

en: Invalid or empty URL
fil: Hindi wasto o walang laman na URL

en: Invalid post ID or post type.
fil: Hindi wastong post ID o post type.

en: Invalid post ID.
fil: Hindi wastong post ID.

en: Invalid revision ID.
fil: Invalid na revision ID.

en: Invalid shortlink ID
fil: Di-wastong shortlink ID

en: Invalid shortlink ID.
fil: Di wastong ID ng shortlink.

en: Keyboard Shortcut
fil: Shortcut sa Keyboard

en: Keyword must appear this many times before being autolinked.
fil: Dapat lumitaw ang keyword na ito ng ganitong karaming beses bago ito awtomatikong mai-link.

en: Keywords
fil: Mga Keyword

en: Keywords longer than this will not be autolinked.
fil: Ang mga keyword na mas mahaba sa ito ay hindi awtomatikong idudugtong.

en: Keywords shorter than this will not be autolinked.
fil: Ang mga keyword na mas maikli sa ito ay hindi awtomatikong idudugtong.

en: Last 1 Month
fil: Huling 1 Buwan

en: Last 1 Year
fil: Huling 1 Taon

en: Last 7 Days
fil: Huling 7 Araw

en: Link Alt Text
fil: Link Alt Teksto

en: Link Expired
fil: Nawawalang Link

en: Link Health
fil: Kalusugan ng Link

en: Link Label
fil: Label ng Link

en: Link Status
fil: Katayuan ng Link

en: Link Title
fil: Pamagat ng Link

en: Link Type
fil: Uri ng Link

en: Log entry deleted successfully.
fil: Matagumpay na tinanggal ang log entry.

en: Logs
fil: Mga Log

en: Long URL
fil: Mahabang URL

en: Mark links as sponsored content
fil: Tandaan ang mga link bilang sponsored na nilalaman

en: Mark links as sponsored content.
fil: Tandaan ang mga link bilang sponsored na nilalaman.

en: Maximum Character Length
fil: Maximum na Haba ng Karakter

en: Maximum Keywords Linked
fil: Maximum na Nakadugtong na Keyword

en: Maximum Links Per Post
fil: Maximum na Mga Link sa Bawat Post

en: Maximum number of times this keyword should be autolinked per post.
fil: Maximum na bilang ng beses na ang keyword na ito ay dapat na awtomatikong idugtong sa bawat post.

en: Minimum Character Length
fil: Minimum na Haba ng Karakter

en: Minimum Keyword Usage
fil: Minimum na Gamit ng Keyword

en: Must be at least 1 minute in the future. Combined with the date above to set the exact expiration moment.
fil: Dapat ay hindi bababa sa 1 minuto sa hinaharap. Pinagsama sa petsa sa itaas upang itakda ang eksaktong sandali ng pag-expire.

en: Need PublishPress Shortlinks Support?
fil: Kailangan ng Suporta sa PublishPress Shortlinks?

en: Needs work
fil: Kailangang pagbutihin

en: Never
fil: Hindi

en: New tab
fil: Bagong tab

en: No file uploaded or upload error.
fil: Walang na-upload na file o error sa pag-upload.

en: No post types configured yet. Click "Add Post Type" to get started.
fil: Walang post type na na-configure pa. I-click ang "Magdagdag ng Post Type" upang magsimula.

en: No shortlink
fil: Walang shortlink

en: No shortlinks found
fil: Walang shortlink na natagpuan

en: Not yet submitted
fil: Hindi pa isinumite

en: Notes
fil: Mga Tala

en: Notice Messages
fil: Mga Mensahe ng Paunawa

en: Notice Post Statuses
fil: Mga Paunawa sa Status ng Post

en: Only selected user roles can access the Settings screen.
fil: Tanging ang mga napiling papel ng gumagamit ang maaaring ma-access ang screen ng Mga Setting.

en: Only selected user roles can create or edit links.
fil: Tanging mga napiling user roles ang maaaring lumikha o mag-edit ng mga link.

en: Only selected user roles can see the Analytics tab and the Logs screen.
fil: Tanging ang mga napiling papel ng gumagamit ang maaaring makita ang tab ng Analytics at ang screen ng Logs.

en: Only selected user roles can view the complete list of Shortlinks.
fil: Tanging ang mga napiling papel ng gumagamit ang maaaring makita ang kumpletong listahan ng mga Shortlink.

en: Open Auto-Links In
fil: Buksan ang Auto-Links Sa

en: Open in New Tab
fil: Buksan sa Bagong Tab

en: Optional shortlink label
fil: Opsyonal na label ng shortlink

en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Parameter Forwarding
fil: Pagpasa ng Parameter

en: Pass URL parameters to target links
fil: Ipasa ang mga URL parameter sa mga target na link

en: Pass URL parameters to the target link.
fil: Ipasa ang mga URL parameter sa target na link.

en: Password Protected Link
fil: Password Protected na Link

en: Password Protection
fil: Proteksyon ng Password

en: Passwords are case sensitive.
fil: Ang mga password ay case sensitive.

en: Pending Review
fil: Naghihintay ng Pagsusuri

en: Permission denied.
fil: Tanggihan ang pahintulot.

en: Please enter a valid URL
fil: Mangyaring magpasok ng wastong URL

en: Please select a CSV file.
fil: Pakitipili ng isang CSV na file.

en: Please upload a CSV file.
fil: Pakisubukang mag-upload ng isang CSV na file.

en: Post Status
fil: Katayuan ng Post

en: Post Status Visibility
fil: Visibility ng Status ng Post

en: Post Title
fil: Pamagat ng Post

en: Post Types
fil: Mga Uri ng Post

en: Post not found.
fil: Hindi natagpuan ang post.

en: Prevent Auto Links Inside Classes or IDs
fil: Pigilan ang Auto Links sa Loob ng Mga Klase o ID

en: Prevent Auto Links Inside Elements
fil: Pigilan ang Auto Links sa Loob ng mga Elemento

en: Prevent Auto Links on Blocks
fil: Pigilan ang Auto Links sa mga Block

en: Prevent Auto Links on Shortcodes
fil: Pigilan ang Auto Links sa mga Shortcode

en: Prevent search engines from following links
fil: Pigilan ang mga search engine na sundan ang mga link

en: Prevent search engines from following this link.
fil: Pigilan ang mga search engine na sundan ang link na ito.

en: Preview failed.
fil: Nabigong mag-preview.

en: Previewing...
fil: Nagre-preview...

en: Private
fil: Pribado

en: Pro Feature
fil: Pro na Tampok

en: PublishPress Statuses Plugin Detected:
fil: Nakatagpuang Plugin ng PublishPress Statuses:

en: Published
fil: Nai-publish

en: Redirect Method
fil: Pamamaraan ng Redirect

en: Redirection
fil: Redireksyon

en: Redirection Method
fil: Paraan ng Redireksyon

en: Redirects
fil: Mga Pag-redirect

en: Rejected
fil: Tinanggihan

en: Remove from Admin Bar
fil: Alisin mula sa Admin Bar

en: Request Support
fil: Humiling ng Suporta

en: Reset Month's Analytics
fil: I-reset ang Analytics ng Buwan

en: Reset Today's Analytics
fil: I-reset ang Analytics ng Ngayon

en: Reset Week's Analytics
fil: I-reset ang Analytics ng Linggo

en: Reset Year's Analytics
fil: I-reset ang Analytics ng Taon

en: Revision
fil: Rebisyon

en: Revision Link Visibility
fil: Visibility ng Link ng Rebisyon

en: Revision Visibility for Visitors
fil: Visibility ng Rebisyon para sa mga Bisita

en: Revision: %s
fil: Rebisyon: %s

en: Revisions
fil: Mga Rebisyon

en: Role Management
fil: Pamamahala ng Role

en: Same tab
fil: Parehong tab

en: Scheduled
fil: Naka-schedule

en: Search Shortlinks
fil: Maghanap ng mga Maikling Link

en: Search and select blocks...
fil: Maghanap at pumili ng mga block...

en: Search shortlinks...
fil: Maghanap ng mga shortlink...

en: Search term is required
fil: Kinakailangan ang termino sa paghahanap

en: Secure your shortlink.
fil: I-secure ang iyong maikling link.

en: Secure your shortlinks
fil: I-secure ang iyong mga shortlink

en: Security
fil: Seguridad

en: Security check failed.
fil: Nabigo ang pagsusuri ng seguridad.

en: See More Rows
fil: Tingnan ang Higit pang Mga Row

en: Select a method
fil: Pumili ng isang paraan

en: Select redirection method
fil: Pumili ng paraan ng redireksyon

en: Select the date when this shortlink should stop working
fil: Pumili ng petsa kung kailan dapat huminto ang shortlink na ito sa pagtatrabaho

en: Select the date when this shortlink should stop working.
fil: Pumili ng petsa kung kailan dapat tumigil ang shortlink sa pagtatrabaho.

en: Select the time when the shortlink should expire
fil: Pumili ng oras kung kailan dapat mag-expire ang shortlink

en: Select the time when the shortlink should expire.
fil: Pumili ng oras kung kailan dapat mag-expire ang shortlink.

en: Select which post statuses are accessible when visiting a PublishPress shortlink.
fil: Pumili kung aling mga status ng post ang naa-access kapag bumibisita sa isang PublishPress shortlink.

en: Set an expiration date and time for shortlinks
fil: Itakda ang petsa at oras ng pag-expire para sa mga shortlink

en: Set an expiration date and time for shortlinks.
fil: Itakda ang petsa at oras ng pag-expire para sa mga shortlink.

en: Set the alt text for the linked keywords in the frontend of the site.
fil: Itakda ang alt na teksto para sa mga nakalink na keyword sa frontend ng site.

en: Set the default destination for all expired shortlinks.
fil: Itakda ang default na destinasyon para sa lahat ng expired na maikling link.

en: Set when links should be auto-listed for each post type
fil: Itakda kung kailan dapat i-auto-list ang mga link para sa bawat post type

en: Settings
fil: Mga Setting

en: Share this with users.
fil: Ibahagi ito sa mga gumagamit.

en: Short Slug
fil: Maikling Slug

en: Short String *
fil: Maikling String *

en: Short string of this URL.
fil: Maikling string ng URL na ito.

en: Shorten
fil: Paliitin

en: Shortlink Label
fil: Label ng Shortlink

en: Shortlink created successfully.
fil: Matagumpay na nalikha ang shortlink.

en: Shortlink not found
fil: Hindi hindi natagpuan

en: Shortlink prefix is required for proper rendering of Elementor revisions. It is advisable to keep it enabled.
fil: Kinakailangan ang shortlink prefix para sa wastong pagpapakita ng mga Elementor revisions. Ipinapayo na ito ay panatilihing enabled.

en: Shortlink will appear here
fil: Lilitaw ang shortlink dito

en: Show Expiration Notice
fil: Ipakita ang Paalala ng Pag-expire

en: Show Less
fil: Ipakita ang Mas Kaunti

en: Show Shortlink in Revision Table
fil: Ipakita ang Shortlink sa Talaan ng Rebisyon

en: Show a frontend notice when an internal shortlink displays a post that is not published.
fil: Ipakita ang paunawa sa frontend kapag ang isang panloob na shortlink ay nagpapakita ng post na hindi nai-publish.

en: Show a notice page for expired shortlinks briefly before redirecting.
fil: Ipakita ang isang pahina ng abiso para sa mga expired na maikling link nang sandali bago i-redirect.

en: Show a notice page for expired shortlinks briefly before redirecting. You can customize the content of this message.
fil: Ipakita ang isang pahina ng abiso para sa mga expired na maikling link nang sandali bago i-redirect. Maaari mong i-customize ang nilalaman ng mensaheng ito.

en: Showing %1$d preview row(s) from %2$d importable row(s).
fil: Ipinapakita ang %1$d preview row(s) mula sa %2$d importable row(s).

en: Sorry, you are not allowed to access shortlink settings.
fil: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-access sa mga setting ng shortlink.

en: Sorry, you are not allowed to access shortlinks.
fil: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-access sa mga shortlink.

en: Sorry, you are not allowed to create shortlinks.
fil: Paumanhin, hindi ka pinapayagang lumikha ng mga shortlink.

en: Sorry, you are not allowed to edit shortlinks.
fil: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-edit ng mga shortlink.

en: Status
fil: Katayuan

en: Submit
fil: Isumite

en: Submitted for approval
fil: Isinumite para sa pag-apruba

en: Supported columns:
fil: Mga suportadong column:

en: Target URL
fil: Target na URL

en: Target URL is required
fil: Kinakailangan ang target na URL

en: Target url not found.
fil: Hindi natagpuan ang target na URL.

en: Terms inside these Gutenberg blocks will not have autolinks applied.
fil: Ang mga termino sa loob ng mga Gutenberg block na ito ay hindi magkakaroon ng awtomatikong link.

en: Terms inside these HTML tags will not have autolinks applied.
fil: Ang mga termino sa loob ng mga HTML tag na ito ay hindi magkakaroon ng mga awtomatikong link.

en: Terms inside these shortcodes will not have autolinks applied.
fil: Ang mga termino sa loob ng mga shortcode na ito ay hindi magkakaroon ng mga awtomatikong link.

en: The best link manager for WordPress. Your links are brandable, trackable, and can have custom view permissions.
fil: Ang pinakamahusay na tagapamahala ng link para sa WordPress. Ang iyong mga link ay maaaring ipasadya, masusubaybayan, at maaaring magkaroon ng mga pasadyang pahintulot sa pagtingin.

en: These terms will never be autolinked.
fil: Ang mga terminong ito ay hindi kailanman awtomatikong idudugtong.

en: This feature is available in PublishPress Shortlinks Pro.
fil: Ang tampok na ito ay available sa PublishPress Shortlinks Pro.

en: This link has expired
fil: Nawalan na ng bisa ang link na ito

en: This link is expired.
fil: Ang link na ito ay expired.

en: This link is not active.
fil: Ang link na ito ay hindi aktibo.

en: This link is not containing the right prefix slug.
fil: Ang link na ito ay walang tamang prefix slug.

en: This links to a revision
fil: Ito ay nag-uugnay sa isang rebisyon

en: This links to an external website
fil: Ito ay nag-uugnay sa isang panlabas na website

en: This links to your post
fil: Ito ay nag-uugnay sa iyong post

en: This notice only applies to internal shortlinks that render post content directly. External shortlinks are not affected.
fil: Ang paunang ito ay nalalapat lamang sa mga panloob na shortlink na nag-render ng nilalaman ng post nang direkta. Ang mga panlabas na shortlink ay hindi apektado.

en: This password will be used for links that have password protection enabled via global settings. Passwords are case sensitive.
fil: Gagamitin ang password na ito para sa mga link na may nakabukas na proteksyon ng password sa pamamagitan ng pandaigdigang mga setting. Ang mga password ay case sensitive.

en: This plugin can be deleted.
fil: Maaaring tanggalin ang plugin na ito.

en: This post is in {status} status. It is not visible to the public.
fil: Ang post na ito ay nasa {status} na estado. Ito ay hindi nakikita ng publiko.

en: This post is in {status} status. It will become visible to the public on {date}.
fil: Ang post na ito ay nasa {status} na estado. Ito ay magiging visible sa publiko sa {date}.

en: This setting is inherited from global settings. Choose another option to override it for this shortlink.
fil: Ang setting na ito ay minana mula sa mga pandaigdigang setting. Pumili ng ibang opsyon upang palitan ito para sa shortlink na ito.

en: This text will be added between your domain name and shortlink.
fil: Ang text na ito ay idaragdag sa pagitan ng iyong domain name at shortlink.

en: This will import shortlinks from the CSV file. Continue?
fil: Ito ay mag-iimport ng mga shortlink mula sa CSV na file. Magpatuloy?

en: Tiny slug could not created.
fil: Hindi makalikha ng Tiny slug.

en: TinyPress Shortlinks Notice:
fil: Pabatid ng TinyPress Shortlinks:

en: Title
fil: Pamagat

en: To use core PublishPress statuses with Shortlinks, Please enable the Shortlinks post type in PublishPress Statuses workflow settings.
fil: Upang gamitin ang mga pangunahing status ng PublishPress kasama ang Shortlinks, Pakisuyong i-enable ang post type ng Shortlinks sa mga setting ng workflow ng PublishPress Statuses.

en: Today
fil: Ngayon

en: Too Many Requests
fil: Sobrang Daming Kahilingan

en: Too many invalid shortlink requests. Please try again later.
fil: Sobrang dami ng hindi wastong mga kahilingan sa shortlink. Pakisubukang muli mamaya.

en: Total maximum autolinks allowed per post/page.
fil: Kabuuang maximum na awtomatikong link na pinapayagan sa bawat post/pahina.

en: Unauthorized.
fil: Hindi awtorisado.

en: Unknown error.
fil: Hindi kilalang error.

en: Unpublished Content Notice
fil: Paunawa sa Nilalaman na Hindi Nai-Publish

en: Upgrade to Pro
fil: I-upgrade sa Pro

en: Upload a CSV file to bulk-create shortlinks. The CSV must contain at minimum a "target_url" column. Password protection settings are intentionally not imported.
fil: Mag-upload ng isang CSV file upang bulk-na lumikha ng mga shortlink. Ang CSV ay dapat magkaroon ng hindi bababa sa isang column na "target_url". Ang mga setting ng proteksyon sa password ay sadyang hindi na-import.

en: Use global settings
fil: Gamitin ang mga pandaigdigang setting

en: Users must enter a password to redirect to the target link.
fil: Dapat maglagay ang mga gumagamit ng isang password upang ma-redirect sa target na link.

en: Users must enter the password to redirect to the target link.
fil: Kailangan ng mga gumagamit na ipasok ang password upang mag-redirect sa target na link.

en: Valid: %%s
fil: Bumagay: %%s

en: View Analytics
fil: Tumingin ng Analytics

en: View Knowledge Base
fil: Tingnan ang Knowledge Base

en: Visited at %s
fil: Bumisita sa %s

en: We have developed extensions for the below browsers.
fil: Nakapag-develop kami ng mga extension para sa mga sumusunod na browser.

en: When Link is First Used
fil: Kapag Unang Ginagamit ang Link

en: When Link is First Used or Post Created
fil: Kapag Unang Ginagamit ang Link o Nilikha ang Post

en: When Post is Created
fil: Kapag Nilikha ang Post

en: When Post is Published
fil: Kapag Naka-publish ang Post

en: When Revision is Created
fil: Kapag nilikha ang Rebisyon

en: When Revision is Created or Link is First Used
fil: Kapag nilikha ang Rebisyon o unang ginamit ang Link

en: When enabled, keywords configured in shortlink settings will be automatically linked in your content.
fil: Kapag pinagana, ang mga keyword na naka-configure sa mga setting ng maikling link ay awtomatikong i-uugnay sa iyong nilalaman.

en: When enabled, revision shortlinks will appear in the "All Shortlinks" table based on the behavior you configure below.
fil: Kapag pinagana, ang mga shortlink ng rebisyon ay lilitaw sa talahanayan ng "Lahat ng Shortlink" batay sa gawi na iyong i-configure sa ibaba.

en: When enabled, shortlinks will appear in the "All Links" table based on the behavior you configure below.
fil: Kapag pinagana, ang mga shortlink ay lilitaw sa talahanayan ng "Lahat ng Link" batay sa gawi na iyong i-configure sa ibaba.

en: Where should auto-linking be applied?
fil: Saan dapat ilapat ang auto-linking?

en: Who Can Control Settings
fil: Sino ang Maaaring Kontrolin ang Mga Setting

en: Who Can Create/Edit Shortlinks
fil: Sino ang Maaaring Lumikha/Mag-edit ng Shortlinks

en: Who Can See Logs
fil: Sino ang Maaaring Makita ang Mga Log

en: Who Can View The All Shortlinks Screen
fil: Sino ang Maaaring Tumingin sa Lahat ng Screen ng Shortlinks

en: Working
fil: Gumagana

en: Working...
fil: Nagtatrabaho...

en: You do not have permission to create shortlinks.
fil: Wala kang pahintulot na lumikha ng mga shortlink.

en: You do not have permission to reset analytics for this shortlink.
fil: Wala kang pahintulot na i-reset ang analytics para sa shortlink na ito.

en: You do not have permission to reset analytics.
fil: Wala kang pahintulot na i-reset ang analytics.

en: You will be redirected shortly.
fil: Ikaw ay ire-redirekta sa lalong madaling panahon.

en: You're using PublishPress Shortlinks Free. The Pro version has more features and support.
fil: Gumagamit ka ng PublishPress Shortlinks Free. Ang Pro na bersyon ay may higit pang mga tampok at suporta.

en: go
fil: pumunta

en: via %s
fil: sa %s
