PublishPress Shortlinks 1.2.6 - en to th translation catalogue (263 entries)

en: "%s" cannot be used for auto-listing
th: "%s" ไม่สามารถใช้สำหรับการสร้างรายการอัตโนมัติ

en: "%s" is already configured
th: "%s" ได้ถูกกำหนดค่าแล้ว

en: "%s" is not a public post type
th: "%s" ไม่ใช่ประเภทโพสต์สาธารณะ

en: "%s" is not a registered post type
th: "%s" ไม่ใช่ประเภทโพสต์ที่ลงทะเบียน

en: %1$s from %2$s visited at %3$s
th: %s จาก %s เยี่ยมชมที่ %s

en: %1$s visited at %2$s
th: %s จาก %s เยี่ยมชมที่ %s

en: %d log entries deleted successfully.
th: ลบรายการบันทึก %d รายการเรียบร้อยแล้ว.

en: %s Details
th: รายละเอียด

en: 301 (Permanent)
th: 301 (ถาวร)

en: 302 (Temporary)
th: 302 (ชั่วคราว)

en: 307 (Temporary)
th: 307 (ชั่วคราว)

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Access Denied
th: การเข้าถึงถูกปฏิเสธ

en: Actions
th: การดำเนินการ

en: Add %s
th: เพิ่ม %s

en: Add Post Type
th: เพิ่มประเภทโพสต์

en: Add a prefix between your domain name and shortlink.
th: เพิ่มคำนำหน้าระหว่างชื่อโดเมนของคุณและลิงก์สั้น.

en: Add post types and configure when their shortlinks should appear in the "All Links" table. Changes are saved automatically.
th: เพิ่มประเภทโพสต์และกำหนดว่าเมื่อใดที่ลิงก์สั้นของพวกเขาควรปรากฏในตาราง "ลิงก์ทั้งหมด" การเปลี่ยนแปลงจะถูกบันทึกโดยอัตโนมัติ。

en: Adds rel="nofollow" attribute. Recommended for external links and untrusted sources.
th: เพิ่มคุณสมบัติ rel="nofollow" แนะนำสำหรับลิงก์ภายนอกและแหล่งข้อมูลที่ไม่น่าเชื่อถือ。

en: Adds rel="sponsored" attribute. Recommended for affiliate links and paid promotions.
th: เพิ่มคุณสมบัติ rel="sponsored" แนะนำสำหรับลิงก์พันธมิตรและการส่งเสริมการขายแบบชำระเงิน。

en: After disabling the link will not active but the settings will be reserved.
th: หลังจากปิดการใช้งาน ลิงก์จะไม่ทำงาน แต่การตั้งค่าจะถูกเก็บไว้.

en: All Logs
th: บันทึกทั้งหมด

en: All Shortlinks
th: ลิงก์สั้นทั้งหมด

en: All logs have been cleared.
th: บันทึกทั้งหมดถูกล้างออกแล้ว.

en: Allow logged-out visitors to view revision content via shortlinks.
th: อนุญาตให้ผู้เยี่ยมชมที่ออกจากระบบดูเนื้อหาการแก้ไขผ่านลิงก์สั้น.

en: Allowed Post Statuses
th: สถานะโพสต์ที่อนุญาต

en: Analytics
th: การวิเคราะห์

en: Analytics reset successfully.
th: การวิเคราะห์รีเซ็ตเรียบร้อยแล้ว.

en: Any parameters added to the short URL (e.g., ?utm_source=email) will be forwarded to the target URL.
th: พารามิเตอร์ใด ๆ ที่เพิ่มลงใน URL สั้น (เช่น ?utm_source=email) จะถูกส่งต่อไปยัง URL เป้าหมาย。

en: Are you sure you want to clear all logs?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการล้างบันทึกทั้งหมด?

en: Are you sure you want to delete this log entry?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบรายการบันทึกนี้?

en: Are you sure you want to remove this post type?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบประเภทโพสต์นี้?

en: Auto-List Links
th: ลิงก์อัตโนมัติ

en: Auto-List Shortlinks
th: ลิงก์สั้นอัตโนมัติ

en: Bulk Import & Export
th: นำเข้า & ส่งออกแบบกลุ่ม

en: Bulk Management
th: การจัดการแบบกลุ่ม

en: By default, PublishPress Revisions blocks visitors from viewing revision previews. When enabled, revision shortlinks will render the revision content directly for logged-out visitors instead of redirecting to the preview URL.
th: ตามค่าเริ่มต้น PublishPress Revisions จะบล็อกผู้เยี่ยมชมไม่ให้ดูตัวอย่างการแก้ไข เมื่อเปิดใช้งาน ลิงก์สั้นสำหรับการแก้ไขจะทำให้เนื้อหาการแก้ไขแสดงโดยตรงสำหรับผู้เข้าชมที่ออกจากระบบแทนที่จะเปลี่ยนเส้นทางไปยัง URL ตัวอย่าง สิ่งนี้ใช้กับลิงก์สั้นสำหรับการแก้ไขที่มีอยู่ทั้งหมดไม่ว่าจะมีการตั้งค่าใดก็ตามข้างต้น。

en: CSV Export
th: ส่งออก CSV

en: CSV Import
th: นำเข้า CSV

en: Categories
th: หมวดหมู่

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Choose the date this link should expire.
th: เลือกวันที่ลิงก์นี้จะหมดอายุ.

en: Choose the time this link should expire.
th: เลือกเวลาที่ลิงก์นี้จะหมดอายุ.

en: Choose which post statuses can be accessed via shortlinks
th: เลือกสถานะโพสต์ที่สามารถเข้าถึงได้ผ่านลิงก์สั้น

en: Clear Logs
th: ล้างบันทึก

en: Click here if you are not redirected
th: คลิกที่นี่หากคุณไม่ได้ถูกเปลี่ยนเส้นทาง

en: Click on your preferred one to Download the extension.
th: คลิกที่ลิงก์ที่คุณต้องการเพื่อดาวน์โหลดส่วนขยาย

en: Click to copy
th: คลิกเพื่อคัดลอก

en: Clicked %s times
th: คลิก %s ครั้ง

en: Close
th: ปิด

en: Configuration saved successfully
th: บันทึกการตั้งค่าเรียบร้อยแล้ว

en: Configuration unchanged (already saved)
th: การตั้งค่าไม่เปลี่ยนแปลง (บันทึกไว้แล้ว)

en: Configure Post Types
th: ตั้งค่าประเภทโพสต์

en: Contact
th: ติดต่อ

en: Copied
th: คัดลอกแล้ว

en: Copied.
th: คัดลอกแล้ว.

en: Create Shortlink
th: สร้างลิงก์สั้น

en: Create custom links for your posts. These links are brandable, trackable, and can have custom view permissions.
th: สร้างลิงก์ที่กำหนดเองสำหรับโพสต์ของคุณ ลิงก์เหล่านี้สามารถสร้างแบรนด์ได้, ติดตามได้, และสามารถมีสิทธิ์การดูที่กำหนดเอง。

en: Create shortlinks from anywhere inside your WordPress dashboard.
th: สร้างลิงค์สั้นจากทุกที่ภายในแดชบอร์ด WordPress ของคุณ。

en: Ctrl or Cmd + /
th: Ctrl หรือ Cmd + /

en: Custom prefix slug.
th: สลักกำหนดเอง

en: Default Expired Redirect URL
th: URL เปลี่ยนเส้นทางที่หมดอายุเริ่มต้น

en: Deferred
th: เลื่อนเวลา

en: Delete
th: ลบ

en: Desktop
th: เดสก์ท็อป

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
th: เอกสารรายละเอียดยังมีให้บริการบนเว็บไซต์ปลั๊กอิน。

en: Details
th: รายละเอียด

en: Disable
th: ปิดการใช้งาน

en: Disable the shortlink instantly.
th: ปิดการใช้งานลิงค์สั้นทันที。

en: Display a brief notice before redirecting expired links.
th: แสดงประกาศสั้น ๆ ก่อนเปลี่ยนเส้นทางลิงก์ที่หมดอายุ (โดยใช้การเปลี่ยนเส้นทาง JavaScript พร้อมกับการหน่วงเวลาสั้น ๆ)。

en: Display a brief notice before redirecting.
th: แสดงข้อมูลสั้น ๆ ก่อนเปลี่ยนเส้นทาง.

en: Display shortlink column when viewing revisions in PublishPress Revisions.
th: แสดงคอลัมน์ลิงค์สั้นเมื่อดูการแก้ไขใน PublishPress Revisions。

en: Documentation
th: เอกสาร

en: Download QR Code
th: ดาวน์โหลด QR Code

en: Download the Extension
th: ดาวน์โหลดส่วนขยาย

en: Draft
th: ร่าง

en: Dummy
th: ตัวอย่าง

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit %s
th: แก้ไข

en: Edit shortlink settings
th: แก้ไขการตั้งค่าลิงก์สั้น

en: Elementor Detected:
th: ตรวจพบ Elementor:

en: Elementor is active. Shortlink prefix has been automatically disabled, it is required for optimal compatibility with Elementor revisions.
th: Elementor กำลังทำงาน คำนำหน้าลิงก์สั้นถูกปิดใช้งานโดยอัตโนมัติ จำเป็นสำหรับความเข้ากันได้ที่ดีที่สุดกับการแก้ไข Elementor.

en: Enable
th: เปิดใช้งาน

en: Enable Expiration
th: เปิดใช้งานวันหมดอายุ

en: Enter a long URL and make a shortlink
th: ป้อน URL ยาวและสร้างลิงก์สั้น

en: Enter password to continue:
th: กรอกรหัสผ่านเพื่อต่อไป:

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Error: %s
th: ข้อผิดพลาด: %s

en: Expiration Date
th: วันที่หมดอายุ

en: Expiration Time
th: วันที่หมดอายุ

en: Expire automatically.
th: หมดอายุโดยอัตโนมัติ.

en: Expired Links
th: ลิงก์ที่หมดอายุ

en: Expired Redirect Settings
th: URL เปลี่ยนเส้นทางที่หมดอายุเริ่มต้น

en: Expired Redirect URL
th: URL เปลี่ยนเส้นทางที่หมดอายุเริ่มต้น

en: External
th: ภายนอก

en: Failed to reset analytics.
th: ไม่สามารถรีเซ็ตการวิเคราะห์ได้.

en: Failed to save configuration to database
th: ไม่สามารถบันทึกการกำหนดค่าลงในฐานข้อมูล

en: For admin purpose only.
th: สำหรับการใช้งานของผู้ดูแลระบบเท่านั้น.

en: From %1$s, visited at %2$s
th: %s จาก %s เยี่ยมชมที่ %s

en: General
th: ทั่วไป

en: Hide the "Shorten" button from the WordPress admin bar.
th: ซ่อนปุ่ม "ย่อ" จากแถบผู้ดูแลระบบ WordPress.

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. Thank you!
th: หากคุณชอบ %1$s โปรดให้คะแนน %2$s กับเรา ขอบคุณ!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
th: หากคุณต้องการความช่วยเหลือหรือมีคำขอฟีเจอร์ใหม่ โปรดแจ้งให้เราทราบ.

en: Import / Export
th: นำเข้า / ส่งออก

en: Import / Export Shortlinks
th: นำเข้า / ส่งออกลิงก์สั้น

en: Import and export your shortlinks in bulk using CSV files. Migrate from other plugins or manage links across multiple sites.
th: นำเข้าลิงก์สั้นของคุณในปริมาณมากโดยใช้ไฟล์ CSV ย้ายจากปลั๊กอินอื่นหรือจัดการลิงก์ข้ามหลายไซต์。

en: Incorrect password. Please try again.
th: รหัสผ่านไม่ถูกต้อง กรุณาลองอีกครั้ง.

en: Internal
th: ภายใน

en: Invalid URL scheme. Only http, https, ftp, ftps, and mailto are allowed.
th: รูปแบบ URL ไม่ถูกต้อง อนุญาตให้ใช้เฉพาะ http, https, ftp, ftps และ mailto.

en: Invalid URL.
th: URL ที่ไม่ถูกต้องหรือว่างเปล่า

en: Invalid configuration format - expected array
th: รูปแบบการกำหนดค่าที่ไม่ถูกต้อง - คาดว่าจะเป็นอาร์เรย์

en: Invalid nonce verification.
th: การตรวจสอบ nonce ที่ไม่ถูกต้อง.

en: Invalid or empty URL
th: URL ที่ไม่ถูกต้องหรือว่างเปล่า

en: Invalid post ID or post type.
th: ID โพสต์หรือประเภทโพสต์ไม่ถูกต้อง.

en: Invalid post ID.
th: ID โพสต์ไม่ถูกต้อง.

en: Invalid revision ID.
th: ID การแก้ไขไม่ถูกต้อง.

en: Keyboard Shortcut
th: ทางลัดคีย์บอร์ด

en: Label *
th: ป้ายชื่อ *

en: Last 1 Month
th: 1 เดือนที่ผ่านมา

en: Last 1 Year
th: 1 ปีที่ผ่านมา

en: Last 7 Days
th: 7 วันที่ผ่านมา

en: Link - %s
th: ลิงก์ - %s

en: Link Expired
th: ลิงก์หมดอายุ

en: Link Title
th: ชื่อเรื่องลิงก์

en: Link Type
th: ประเภทลิงก์

en: Log entry deleted successfully.
th: ล๊อกข้อมูลถูกลบเรียบร้อยแล้ว

en: Logs
th: บันทึก

en: Long URL
th: URL ยาว

en: Mark links as sponsored content.
th: ทำเครื่องหมายลิงก์เป็นเนื้อหาที่ได้รับการสนับสนุน

en: Mobile
th: มือถือ

en: Must be at least 1 minute in the future.
th: ต้องอยู่ในอนาคตอย่างน้อย 1 นาที.

en: Need PublishPress Shortlinks Support?
th: ต้องการการสนับสนุน Shortlinks ของ PublishPress หรือไม่?

en: Needs work
th: ต้องทำงาน

en: Never
th: ไม่เคย

en: New %s
th: ใหม่ %s

en: No %s found
th: โพสต์ไม่พบ。

en: No %s found in trash
th: ไม่พบ %s ในถังขยะ

en: No post types configured yet. Click "Add Post Type" to get started.
th: ยังไม่มีประเภทโพสต์ที่กำหนดไว้ คลิก "เพิ่มประเภทโพสต์" เพื่อเริ่มต้น

en: No shortlink
th: ไม่มีลิงก์สั้น

en: NoFollow
th: ไม่ติดตาม

en: Not yet submitted
th: ยังไม่ได้ส่ง

en: Notes
th: หมายเหตุ

en: Only selected user roles can control settings.
th: เฉพาะบทบาทผู้ใช้ที่เลือกเท่านั้นที่สามารถควบคุมการตั้งค่าได้

en: Only selected user roles can create or edit links.
th: เฉพาะบทบาทผู้ใช้ที่เลือกเท่านั้นที่สามารถสร้างหรือแก้ไขลิงก์ได้

en: Only selected user roles can see analytics.
th: เฉพาะบทบาทผู้ใช้ที่เลือกเท่านั้นที่สามารถดูข้อมูลวิเคราะห์ได้

en: Only selected user roles can view links.
th: เฉพาะบทบาทของผู้ใช้ที่เลือกเท่านั้นที่สามารถดูลิงก์ได้。

en: Options
th: ตัวเลือก

en: Parameter Forwarding
th: การส่งพารามิเตอร์

en: Parent %s
th: พ่อแม่ %s

en: Pass URL parameters to the target link.
th: ส่งพารามิเตอร์ URL ไปยังลิงก์เป้าหมาย。

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Password Protected Link
th: การป้องกันด้วยรหัสผ่าน

en: Password Protection
th: การป้องกันด้วยรหัสผ่าน

en: Passwords are case sensitive.
th: รหัสผ่านมีความแตกต่างของตัวพิมพ์เล็กและใหญ่。

en: Pending Review
th: รอการตรวจสอบ

en: Permission denied
th: การอนุญาตถูกปฏิเสธ

en: Permission denied - you must be an administrator
th: การอนุญาตถูกปฏิเสธ - คุณต้องเป็นผู้ดูแลระบบ

en: Post Status Visibility
th: สถานะการมองเห็นโพสต์

en: Post not found.
th: โพสต์ไม่พบ。

en: Post type is required
th: ประเภทโพสต์เป็นสิ่งจำเป็น

en: Prefix Slug
th: คำนำหน้า Slug

en: Prevent search engines from following this link.
th: ป้องกันไม่ให้เครื่องมือค้นหาติดตามลิงก์นี้。

en: Private
th: ส่วนตัว

en: Pro Feature
th: ฟีเจอร์พิเศษ

en: PublishPress Shortlinks Free
th: PublishPress Shortlinks

en: Published
th: เผยแพร่แล้ว

en: Redirection
th: การเปลี่ยนเส้นทาง

en: Redirection Method
th: วิธีการเปลี่ยนเส้นทาง

en: Rejected
th: ถูกปฏิเสธ

en: Remove from Admin Bar
th: ลบจากแถบผู้ดูแลระบบ

en: Request Support
th: ขอรับการสนับสนุน

en: Reset Month's Analytics
th: รีเซ็ตการวิเคราะห์ของเดือน

en: Reset Today's Analytics
th: รีเซ็ตการวิเคราะห์ของวันนี้

en: Reset Week's Analytics
th: ใครสามารถดูการวิเคราะห์

en: Reset Year's Analytics
th: รีเซ็ตการวิเคราะห์ของปี

en: Revision
th: การแก้ไข

en: Revision Link Visibility
th: การมองเห็นลิงก์การแก้ไข

en: Revision Visibility for Visitors
th: การมองเห็นการแก้ไขสำหรับผู้เยี่ยมชม

en: Revision: %s
th: การแก้ไข: %s

en: Revisions
th: การแก้ไข

en: Role Management
th: การจัดการบทบาท

en: Saved!
th: บันทึกแล้ว!

en: Saving...
th: กำลังบันทึก...

en: Scheduled
th: กำหนดเวลาแล้ว

en: Search %s
th: ค้นหา %s

en: Secure your shortlink.
th: รักษาความปลอดภัยให้กับลิงก์สั้นของคุณ.

en: Security
th: ความปลอดภัย

en: Security check failed.
th: การตรวจสอบความปลอดภัยล้มเหลว.

en: Select a method
th: เลือกวิธีการเปลี่ยนเส้นทาง

en: Select a post type
th: เลือกประเภทโพสต์

en: Select redirection method
th: เลือกวิธีการเปลี่ยนเส้นทาง

en: Select which post statuses are accessible when visiting a PublishPress shortlink.
th: เลือกสถานะโพสต์ที่สามารถเข้าถึงได้เมื่อเยี่ยมชมลิงก์สั้นของ PublishPress。

en: Set when links should be auto-listed for each post type
th: ตั้งค่าเมื่อใดที่ลิงก์ควรถูกสร้างอัตโนมัติสำหรับแต่ละประเภทโพสต์

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Share this with users.
th: แชร์สิ่งนี้กับผู้ใช้

en: Short String *
th: สตริงสั้น *

en: Short string of this URL.
th: สตริงสั้นของ URL นี้

en: Shorten
th: ทำให้สั้นลง

en: Shortlink
th: ลิงก์สั้น

en: Shortlink Prefix
th: คำนำหน้าลิงก์สั้น

en: Shortlink created successfully.
th: สร้างลิงก์สั้นเรียบร้อยแล้ว

en: Shortlink prefix is required for proper rendering of Elementor revisions. It is advisable to keep it enabled.
th: จำเป็นต้องมีคำนำหน้าลิงก์สั้นสำหรับการแสดงผลที่ถูกต้องของการแก้ไข Elementor แนะนำให้เปิดใช้งาน.

en: Shortlink will appear here
th: ลิงก์สั้นจะปรากฏที่นี่

en: Shortlinks
th: ลิงก์สั้น

en: Show Expiration Notice
th: แสดงประกาศการหมดอายุ

en: Show Shortlink in Revision Table
th: แสดงลิงก์สั้นในตารางการแก้ไข

en: Side
th: ด้านข้าง

en: Sorry, you are not allowed to access shortlink settings.
th: ขอโทษ, คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงลิงก์สั้น.

en: Sorry, you are not allowed to access shortlinks.
th: ขอโทษ, คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงลิงก์สั้น.

en: Sorry, you are not allowed to create shortlinks.
th: ขอโทษ, คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงลิงก์สั้น.

en: Sorry, you are not allowed to edit shortlinks.
th: ขอโทษ, คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงลิงก์สั้น.

en: Sponsored
th: สนับสนุน

en: Stats
th: สถิติ

en: Status
th: สถานะ

en: Submit
th: ส่ง

en: Submitted for approval
th: ส่งเพื่อขออนุมัติ

en: Tablet
th: เปิดใช้งาน

en: Target URL *
th: URL เป้าหมาย *

en: Target url not found.
th: ไม่พบ URL เป้าหมาย.

en: This feature is available in PublishPress Shortlinks Pro.
th: อัปเกรดเป็น PublishPress Shortlinks Pro

en: This is where you can create and manage %s.
th: นี่คือที่ที่คุณสามารถสร้างและจัดการ %s ได้

en: This link has expired
th: ลิงก์นี้หมดอายุแล้ว

en: This link is expired.
th: ลิงก์นี้หมดอายุ.

en: This link is not active.
th: ลิงก์นี้ไม่ทำงาน.

en: This link is not containing the right prefix slug.
th: ลิงก์นี้ไม่มี slug prefix ที่ถูกต้อง.

en: This links to a revision
th: ลิงก์นี้ไปยังการแก้ไข

en: This links to an external website
th: ลิงก์นี้ไปยังเว็บไซต์ภายนอก

en: This links to your post
th: ลิงก์นี้ไปยังโพสต์ของคุณ

en: This plugin can be deleted.
th: ปลั๊กอินนี้สามารถลบได้.

en: This text will be added between your domain name and shortlink.
th: ข้อความนี้จะถูกเพิ่มระหว่างชื่อโดเมนของคุณและลิงก์สั้น.

en: Tiny slug could not created.
th: ไม่สามารถสร้าง slug เล็กได้.

en: TinyPress Shortlinks Notice:
th: PublishPress Shortlinks

en: Title
th: ชื่อเรื่อง

en: Today
th: วันนี้

en: Upgrade to Pro
th: อัปเกรดเป็น Pro

en: Users must enter the password to redirect to the target link.
th: ผู้ใช้ต้องป้อนรหัสผ่านเพื่อเปลี่ยนเส้นทางไปยังลิงก์เป้าหมาย

en: Users will not able to redirect to the target URL once expire.
th: ผู้ใช้จะไม่สามารถเปลี่ยนเส้นทางไปยัง URL เป้าหมายได้เมื่อหมดอายุ

en: Valid: %s
th: ใช้ได้: %s

en: Validating...
th: กำลังตรวจสอบ...

en: View %s
th: ดู %s

en: View Knowledge Base
th: ดูฐานความรู้

en: Visited at %s
th: เยี่ยมชมเมื่อ %s

en: We have developed extensions for the below browsers.
th: เราได้พัฒนาส่วนขยายสำหรับเบราว์เซอร์ด้านล่างนี้

en: When Link is First Used
th: เมื่อใช้ลิงก์เป็นครั้งแรก

en: When Link is First Used or Post Created
th: เมื่อใช้ลิงก์เป็นครั้งแรกหรือสร้างโพสต์

en: When Post is Created
th: เมื่อสร้างโพสต์

en: When Post is Published
th: เมื่อโพสต์ถูกเผยแพร่

en: When Revision is Created
th: เมื่อสร้างการแก้ไข

en: When Revision is Created or Link is First Used
th: เมื่อสร้างการแก้ไขหรือลิงก์ถูกใช้เป็นครั้งแรก

en: When a shortlink expires, visitors will be redirected to this URL instead of seeing an error. Leave empty to show the default expiration message.
th: เมื่อลิงก์สั้นหมดอายุ ผู้เยี่ยมชมจะถูกเปลี่ยนเส้นทางไปยัง URL นี้แทนที่จะเห็นข้อผิดพลาด ปล่อยว่างเพื่อแสดงข้อความหมดอายุเริ่มต้น。

en: When enabled, revision shortlinks will appear in the "All Shortlinks" table based on the behavior you configure below.
th: เมื่อเปิดใช้งาน ลิงก์สั้นจะปรากฏในตาราง "ลิงก์ทั้งหมด" ตามพฤติกรรมที่คุณกำหนดไว้ด้านล่าง。

en: When enabled, shortlinks will appear in the "All Links" table based on the behavior you configure below.
th: เมื่อเปิดใช้งาน ลิงก์สั้นจะปรากฏในตาราง "ลิงก์ทั้งหมด" ตามพฤติกรรมที่คุณกำหนดไว้ด้านล่าง。

en: Where should expired shortlinks redirect?
th: ลิงก์สั้นที่หมดอายุควรเปลี่ยนเส้นทางไปที่ไหน?

en: Who Can Control Settings
th: ใครสามารถควบคุมการตั้งค่า

en: Who Can Create/Edit Shortlinks
th: ใครสามารถสร้าง/แก้ไขลิงก์สั้น

en: Who Can See Analytics
th: ใครสามารถดูการวิเคราะห์

en: Who Can View Shortlinks
th: ใครสามารถดูลิงก์สั้น

en: You do not have permission to create shortlinks.
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการสร้างลิงก์สั้น.

en: You do not have permission to reset analytics.
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการรีเซ็ตการวิเคราะห์.

en: You will be redirected shortly.
th: คุณจะถูกเปลี่ยนเส้นทางในไม่ช้า.

en: You're using PublishPress Shortlinks Free. The Pro version has more features and support.
th: คุณกำลังใช้ PublishPress Shortlinks Free เวอร์ชัน Pro มีฟีเจอร์และการสนับสนุนเพิ่มเติม。

en: go
th: ไป

en: via %s
th: ผ่าน %s
