PublishPress Shortlinks 1.2.6 - en to fil translation catalogue (216 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: PublishPress Shortlinks Free
fil: PublishPress Shortlinks Libre

note: Description of the plugin
en: Create custom links for your posts. These links are brandable, trackable, and can have custom view permissions.
fil: Gumawa ng mga pasadyang link para sa iyong mga post. Ang mga link na ito ay maaaring i-brand, subaybayan, at maaaring magkaroon ng mga pasadyang pahintulot sa pagtingin.

en: You're using PublishPress Shortlinks Free. The Pro version has more features and support.
fil: Gumagamit ka ng PublishPress Shortlinks Free. Ang Pro na bersyon ay may mas maraming tampok at suporta.

en: Upgrade to Pro
fil: Mag-upgrade sa Pro

en: Pro Feature
fil: Pro Tampok

en: This feature is available in PublishPress Shortlinks Pro.
fil: Ang tampok na ito ay available sa PublishPress Shortlinks Pro.

en: Display a brief notice before redirecting expired links.
fil: Ipakita ang isang maikling paabiso bago i-redirect ang mga nag-expire na link.

en: Expired Redirect Settings
fil: Mga Setting ng Nag-expire na Redirect

en: Expired Redirect URL
fil: URL ng Nag-expire na Redirect

en: Display a brief notice before redirecting.
fil: Ipakita ang isang maikling paabiso bago i-redirect.

en: Import / Export
fil: Mag-import / Mag-export

en: Import / Export Shortlinks
fil: Mag-import / Mag-export ng Mga Maiikli

en: Import and export your shortlinks in bulk using CSV files. Migrate from other plugins or manage links across multiple sites.
fil: Mag-import at mag-export ng iyong mga maiikli nang sabay-sabay gamit ang mga CSV file. Mag-migrate mula sa ibang plugins o pamahalaan ang mga link sa iba't ibang site.

en: Permission denied
fil: Tinanggihan ang pahintulot

en: Post type is required
fil: Kailangan ang uri ng post

en: "%s" is not a registered post type
fil: "%s" ay hindi isang nakarehistrong uri ng post

en: "%s" is not a public post type
fil: "%s" ay hindi isang pampublikong uri ng post

en: "%s" cannot be used for auto-listing
fil: "%s" ay hindi maaaring gamitin para sa auto-listing

en: "%s" is already configured
fil: "%s" ay nakakonfigura na

en: Valid: %s
fil: Bumubuo: %s

en: Permission denied - you must be an administrator
fil: Tinanggihan ang pahintulot - kailangan mong maging administrator

en: Invalid configuration format - expected array
fil: Hindi wastong format ng configuration - inaasahang array

en: Configuration unchanged (already saved)
fil: Walang pagbabago sa configuration (na-save na)

en: Failed to save configuration to database
fil: Bumagsak sa pag-save ng configuration sa database

en: Configuration saved successfully
fil: Matagumpay na na-save ang configuration

en: Error: %s
fil: Mali: %s

en: Validating...
fil: Nagsasagawa ng pag-verify...

en: Saving...
fil: Nagsasave...

en: Saved!
fil: Naka-save na!

en: Are you sure you want to remove this post type?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang uri ng post na ito?

en: Select a post type
fil: Pumili ng uri ng post

en: Never
fil: Hindi kailanman

en: When Post is Published
fil: Kapag Nailathala ang Post

en: When Post is Created
fil: Kapag Nalikha ang Post

en: When Link is First Used or Post Created
fil: Kapag Unang Ginamit ang Link o Nalikha ang Post

en: Invalid post ID or post type.
fil: Hindi wastong post ID o uri ng post.

en: Shortlinks
fil: Maikling link

en: Internal
fil: Panloob

en: External
fil: Panlabas

en: This links to your post
fil: Ito ay nag-uugnay sa iyong post

en: This links to an external website
fil: Ito ay nag-uugnay sa isang panlabas na website

en: Revision
fil: Rebisyon

en: Not yet submitted
fil: Hindi pa isinusumite

en: Submitted for approval
fil: Isinumite para sa pag-apruba

en: Scheduled
fil: Naka-iskedyul

en: Needs work
fil: Kailangan ng trabaho

en: Rejected
fil: Tinanggihan

en: Revision: %s
fil: Rebisyon: %s

en: Clicked %s times
fil: Na-click %s na beses

en: Edit
fil: I-edit

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Link Title
fil: Pamagat ng Link

en: Actions
fil: Mga Aksyon

en: Click to copy
fil: I-click upang kopyahin

en: Copied
fil: Nakopya

en: Security check failed.
fil: Nabigong suriin ang seguridad.

en: You do not have permission to create shortlinks.
fil: Wala kang pahintulot na lumikha ng mga shortlink.

en: Invalid or empty URL
fil: Hindi wastong o walang laman na URL

en: Invalid nonce verification.
fil: Hindi wastong pag-verify ng nonce.

en: You do not have permission to reset analytics.
fil: Wala kang pahintulot na i-reset ang analytics.

en: Failed to reset analytics.
fil: Nabigong i-reset ang analytics.

en: Shorten
fil: Pagiikliin

en: Category
fil: Kategorya

en: Categories
fil: Mga Kategorya

en: Logs
fil: Mga Log

en: All Logs
fil: Lahat ng Logs

en: Sorry, you are not allowed to access shortlinks.
fil: Paumanhin, hindi ka pinapayagang ma-access ang mga maikling link.

en: Sorry, you are not allowed to create shortlinks.
fil: Paumanhin, hindi ka pinapayagang lumikha ng mga shortlink.

en: Sorry, you are not allowed to edit shortlinks.
fil: Paumanhin, hindi ka pinapayagang i-edit ang mga shortlink.

en: Sorry, you are not allowed to access shortlink settings.
fil: Paumanhin, hindi ka pinapayagang ma-access ang mga setting ng shortlink.

en: Side
fil: Gilid

en: General
fil: Pangkalahatan

en: For admin purpose only.
fil: Para sa layunin ng admin lamang.

en: Target URL *
fil: URL para sa target *

en: Short String *
fil: Maikling String *

en: Short string of this URL.
fil: Maikling string ng URL na ito.

en: Status
fil: Katayuan

en: After disabling the link will not active but the settings will be reserved.
fil: Matapos i-disable, ang link ay hindi magiging aktibo ngunit ang mga setting ay mananatili.

en: Enable
fil: I-enable

en: Disable
fil: I-disable

en: Notes
fil: Mga Tala

en: Redirection
fil: Paglilipat ng URL

en: Redirection Method
fil: Paraan ng Redirection

en: Select redirection method
fil: Pumili ng paraan ng redirection

en: Select a method
fil: Pumili ng isang paraan

en: 307 (Temporary)
fil: 307 (Pansamantala)

en: 302 (Temporary)
fil: 302 (Pansamantala)

en: 301 (Permanent)
fil: 301 (Permanenteng)

en: Sponsored
fil: Sponsorado

en: Mark links as sponsored content.
fil: Tandaan ang mga link bilang sponsored na nilalaman.

en: Adds rel="sponsored" attribute. Recommended for affiliate links and paid promotions.
fil: Nagdaragdag ng rel="sponsored" na katangian. Inirerekomenda para sa mga affiliate link at mga bayad na promosyon.

en: Prevent search engines from following this link.
fil: Pigilan ang mga search engine na sundan ang link na ito.

en: Adds rel="nofollow" attribute. Recommended for external links and untrusted sources.
fil: Nagdaragdag ng rel="nofollow" na katangian. Inirerekomenda para sa mga panlabas na link at hindi mapagkakatiwalaang mga mapagkukunan.

en: Parameter Forwarding
fil: Pagpapasa ng Parameter

en: Any parameters added to the short URL (e.g., ?utm_source=email) will be forwarded to the target URL.
fil: Anumang parameter na idinadagdag sa maikling URL (hal., ?utm_source=email) ay ipapasa sa target na URL.

en: Password Protection
fil: Proteksyon ng Password

en: Users must enter the password to redirect to the target link.
fil: Kailangang ilagay ng mga gumagamit ang password upang ma-redirect sa target na link.

en: Share this with users.
fil: Ibahagi ito sa mga gumagamit.

en: Passwords are case sensitive.
fil: Ang mga password ay case sensitive.

en: Enable Expiration
fil: Paganahin ang Pagka-expire

en: Expire automatically.
fil: Ma-expire nang awtomatiko.

en: Users will not able to redirect to the target URL once expire.
fil: Hindi makakapag-redirect ang mga gumagamit sa target na URL kapag nag-expire na.

en: Expiration Date
fil: Petsa ng Pagka-expire

en: Choose the date this link should expire.
fil: Piliin ang petsa kung kailan dapat mag-expire ang link na ito.

en: Expiration Time
fil: Oras ng Pag-expire

en: Choose the time this link should expire.
fil: Piliin ang oras kung kailan dapat mag-expire ang link na ito.

en: Must be at least 1 minute in the future.
fil: Dapat ay hindi bababa sa 1 minuto sa hinaharap.

en: Security
fil: Seguridad

en: Analytics
fil: Analitika

en: Post not found.
fil: Hindi natagpuan ang post.

en: You will be redirected shortly.
fil: Ikaw ay ire-redirect sa lalong madaling panahon.

en: Click here if you are not redirected
fil: I-click dito kung hindi ka na-redirect

en: This link is not active.
fil: Hindi aktibo ang link na ito.

en: This link is expired.
fil: Nag-expire na ang link na ito.

en: Incorrect password. Please try again.
fil: Maling password. Mangyaring subukan muli.

en: Password Protected Link
fil: Link na Protektado ng Password

en: Enter password to continue:
fil: Ilagay ang password upang magpatuloy:

en: Submit
fil: Isumite

en: This link is not containing the right prefix slug.
fil: Ang link na ito ay walang tamang prefix slug.

en: Invalid revision ID.
fil: Hindi wastong revision ID.

en: Settings
fil: Mga Setting

en: Elementor Detected:
fil: Nalaman ng Elementor:

en: Shortlink prefix is required for proper rendering of Elementor revisions. It is advisable to keep it enabled.
fil: Kinakailangan ang prefix ng shortlink para sa wastong pagpapakita ng mga rebisyon ng Elementor. Inirerekomenda na ito'y panatilihing nakabukas.

en: TinyPress Shortlinks Notice:
fil: Paalala sa TinyPress Shortlinks:

en: Elementor is active. Shortlink prefix has been automatically disabled, it is required for optimal compatibility with Elementor revisions.
fil: Aktibo ang Elementor. Awtomatikong nakapatay ang prefix ng shortlink, kinakailangan ito para sa pinakamainam na pagkakatugma sa mga rebisyon ng Elementor.

en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Add a prefix between your domain name and shortlink.
fil: Magdagdag ng prefix sa pagitan ng iyong domain name at shortlink.

en: Custom prefix slug.
fil: Pasadyang prefix slug.

en: This text will be added between your domain name and shortlink.
fil: Ang tekstong ito ay idaragdag sa pagitan ng iyong pangalan ng domain at maikling link.

en: go
fil: pumunta

en: Keyboard Shortcut
fil: Shortcut sa Keyboard

en: Ctrl or Cmd + /
fil: Ctrl o Cmd + /

en: Hide the "Shorten" button from the WordPress admin bar.
fil: Itago ang button na "Pahabain" mula sa WordPress admin bar.

en: Role Management
fil: Pamamahala ng Papel

en: Only selected user roles can view links.
fil: Tanging ang mga napiling tungkulin ng gumagamit ang maaaring tingnan ang mga link.

en: Only selected user roles can create or edit links.
fil: Tanging ang mga napiling tungkulin ng gumagamit ang maaaring lumikha o mag-edit ng mga link.

en: Who Can See Analytics
fil: Sino ang Maaaring Makita ang Analytics

en: Only selected user roles can see analytics.
fil: Tanging ang mga napiling tungkulin ng gumagamit ang maaaring makita ang analytics.

en: Who Can Control Settings
fil: Sino ang Maaaring Kontrolin ang Mga Setting

en: Only selected user roles can control settings.
fil: Tanging ang mga napiling tungkulin ng gumagamit ang maaaring kontrolin ang mga setting.

en: When enabled, shortlinks will appear in the "All Links" table based on the behavior you configure below.
fil: Kapag naka-enable, ang mga shortlink para sa mga post, pahina, at iba pang uri ng post ay lalabas sa "Lahat ng Link" na talahanayan batay sa pag-uugali na iyong i-configure sa ibaba.

en: Configure Post Types
fil: I-configure ang mga Uri ng Post

en: Set when links should be auto-listed for each post type
fil: Itakda kung kailan dapat awtomatikong ilista ang mga link para sa bawat uri ng post

en: Add post types and configure when their shortlinks should appear in the "All Links" table. Changes are saved automatically.
fil: Magdagdag ng mga uri ng post at i-configure kung kailan dapat lumitaw ang kanilang shortlinks sa talahanayan ng "Lahat ng Link". Ang mga pagbabago ay awtomatikong nasusulat.

en: Post Status Visibility
fil: Visibility ng Status ng Post

en: Allowed Post Statuses
fil: Pinapayagang Katayuan ng Post

en: Choose which post statuses can be accessed via shortlinks
fil: Pumili ng mga katayuan ng post na maaaring ma-access sa pamamagitan ng mga maikling link

en: Select which post statuses are accessible when visiting a PublishPress shortlink.
fil: Pumili kung aling mga status ng post ang maa-access kapag bumibisita sa isang PublishPress shortlink.

en: Published
fil: Nai-publish

en: Draft
fil: Burador

en: Pending Review
fil: Naka-pending na Pagsusuri

en: Private
fil: Pribado

en: Expired Links
fil: Nawawalang Mga Link

en: Default Expired Redirect URL
fil: Default na Expired Redirect URL

en: Where should expired shortlinks redirect?
fil: Saan dapat mag-redirect ang mga expired shortlink?

en: When a shortlink expires, visitors will be redirected to this URL instead of seeing an error. Leave empty to show the default expiration message.
fil: Kapag nag-expire ang isang maikling link, ang mga bisita ay ire-redirect sa URL na ito sa halip na makita ang isang error. Iwanang walang laman upang ipakita ang default na mensahe ng pag-expire.

en: Revisions
fil: Mga Rebisyon

en: Revision Link Visibility
fil: Pagpapakita ng Link ng Rebisyon

en: When enabled, revision shortlinks will appear in the "All Shortlinks" table based on the behavior you configure below.
fil: Kapag nakabukas, ang mga shortlink ng rebisyon ay lilitaw sa talahanayan ng "Lahat ng Shortlink" batay sa pag-uugali na iyong itatakda sa ibaba.

en: When Revision is Created
fil: Kapag Nalikha ang Rebisyon

en: When Revision is Created or Link is First Used
fil: Kapag ang Rebisyon ay Nilikha o ang Link ay Unang Ginamit

en: Show Shortlink in Revision Table
fil: Ipakita ang Maikling Link sa Talaan ng Rebisyon

en: Display shortlink column when viewing revisions in PublishPress Revisions.
fil: Ipakita ang column ng shortlink kapag tinitingnan ang mga revision sa PublishPress Revisions.

en: Revision Visibility for Visitors
fil: Pagpapakita ng Rebisyon para sa mga Bisita

en: Allow logged-out visitors to view revision content via shortlinks.
fil: Payagan ang mga bisitang hindi naka-log in na tingnan ang nilalaman ng revision sa pamamagitan ng mga shortlink.

en: By default, PublishPress Revisions blocks visitors from viewing revision previews. When enabled, revision shortlinks will render the revision content directly for logged-out visitors instead of redirecting to the preview URL.
fil: Sa default, hinaharangan ng PublishPress Revisions ang mga bisita mula sa pagtingin sa mga preview ng rebisyon. Kapag nakabukas, ang mga shortlink ng rebisyon ay direktang ipapakita ang nilalaman ng rebisyon para sa mga bisitang naka-log out sa halip na i-redirect sa preview URL.

en: No post types configured yet. Click "Add Post Type" to get started.
fil: Walang mga uri ng post na na-configure pa. I-click ang "Magdagdag ng Uri ng Post" upang makapagsimula.

en: Add Post Type
fil: Magdagdag ng Uri ng Post

en: %d log entries deleted successfully.
fil: Matagumpay na nalikha ang tinyurl.

en: All logs have been cleared.
fil: Lahat ng log ay nalinis na.

en: Title
fil: Pamagat

en: Details
fil: Mga Detalye

note: translators: 1: user display name, 2: location name, 3: visit date/time
en: %1$s from %2$s visited at %3$s
fil: %1$s mula sa %2$s ay bumisita noong %3$s

note: translators: 1: user display name, 2: visit date/time
en: %1$s visited at %2$s
fil: %1$s ay bumisita noong %2$s

note: translators: 1: location name, 2: visit date/time
en: From %1$s, visited at %2$s
fil: Mula sa %1$s, bumisita noong %2$s

note: translators: %s: visit date/time
en: Visited at %s
fil: %s mula sa %s na bumisita sa %s

note: translators: %s: device type and browser name, e.g. "Mobile Chrome"
en: via %s
fil: sa pamamagitan ng %s

en: Edit shortlink settings
fil: I-edit ang mga setting ng shortlink

en: Target url not found.
fil: Hindi natagpuan ang target na url.

en: Invalid URL scheme. Only http, https, ftp, ftps, and mailto are allowed.
fil: Hindi wastong URL scheme. Tanging http, https, ftp, ftps, at mailto ang pinapayagan.

en: Invalid URL.
fil: Hindi wastong URL.

en: Tiny slug could not created.
fil: Hindi makalikha ng maliit na slug.

en: Long URL
fil: Mahabang URL

en: Close
fil: Isara

en: Today
fil: Ngayon

en: Last 7 Days
fil: Huling 7 Araw

en: Last 1 Month
fil: Huling 1 Buwan

en: Last 1 Year
fil: Huling 1 Taon

en: Reset Today's Analytics
fil: I-reset ang Analytics Ngayon

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. Thank you!
fil: Kung gusto mo ang %1$s pakisuyong iwanan kami ng %2$s rating. Salamat!

en: About
fil: Tungkol

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Contact
fil: Makipag-ugnayan

en: We have developed extensions for the below browsers.
fil: Nagawa namin ang mga extension para sa mga browser sa ibaba.

en: Click on your preferred one to Download the extension.
fil: I-click ang iyong piniling isa upang I-download ang extension.

en: Download the Extension
fil: I-download ang Extension

en: Need PublishPress Shortlinks Support?
fil: Kailangan ng Suporta para sa PublishPress Shortlinks?

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
fil: Kung kailangan mo ng tulong o may bagong kahilingan sa tampok, ipaalam sa amin.

en: Request Support
fil: Humiling ng Suporta

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
fil: Ang detalyadong dokumentasyon ay available din sa website ng plugin.

en: View Knowledge Base
fil: Tingnan ang Kaalaman Base

en: This plugin can be deleted.
fil: Ang plugin na ito ay maaaring tanggalin.

en: Copied.
fil: Nakopya.

en: Add %s
fil: Idagdag ang %s

en: Edit %s
fil: I-edit ang %s

en: New %s
fil: Bago ang %s

en: View %s
fil: Tingnan ang %s

en: Search %s
fil: Maghanap ng %s

en: No %s found
fil: Walang %s na natagpuan

en: No %s found in trash
fil: Walang %s na natagpuan sa basurahan

en: Parent %s
fil: Magulang na %s

en: %s Details
fil: %s Mga Detalye

en: This is where you can create and manage %s.
fil: Dito mo maaaring likhain at pamahalaan ang %s.

en: Reset Week's Analytics
fil: I-reset ang Analitika ng Linggo

en: Reset Month's Analytics
fil: I-reset ang Analitika ng Buwan

en: Reset Year's Analytics
fil: I-reset ang Analitika ng Taon
