PublishPress Shortlinks 1.2.6 - en to yo translation catalogue (163 entries)

note: Description of the plugin
en: Create custom links for your posts. These links are brandable, trackable, and can have custom view permissions.
yo: Ṣẹda awọn ọna asopọ aṣa fun awọn ifiweranṣẹ rẹ. Awọn ọna asopọ wọnyi jẹ ti a le fi ami, ti a le tọpa, ati pe wọn le ni awọn igbanilaaye wiwo aṣa.

en: Permission denied
yo: Iwe-aṣẹ kọ

en: Post type is required
yo: Iru ifiweranṣẹ jẹ́ dandan

en: "%s" is not a registered post type
yo: "%s" kii ṣe iru ifiweranṣẹ ti a forúkọsílẹ

en: "%s" is not a public post type
yo: "%s" kii ṣe iru ifiweranṣẹ gbogbogbo

en: "%s" cannot be used for auto-listing
yo: "%s" ko le lo fun akojọ aifọwọyi

en: "%s" is already configured
yo: "%s" ti wa ni iṣeto tẹlẹ

en: Valid: %s
yo: To wulo: %s

en: Permission denied - you must be an administrator
yo: Iwe-aṣẹ kọ - o gbọdọ jẹ́ alakoso

en: Invalid configuration format - expected array
yo: Fọọmu iṣeto ti ko tọ - a reti array

en: Configuration unchanged (already saved)
yo: Ìtòlẹ́sẹẹsẹ kò yipada (ti fipamọ́ tẹlẹ)

en: Failed to save configuration to database
yo: Kò ṣaṣeyọri lati fipamọ iṣeto si ibi ipamọ data

en: Configuration saved successfully
yo: Ìtòlẹ́sẹẹsẹ ti fipamọ́ dáadáa

en: Error: %s
yo: Aṣiṣe: %s

en: Validating...
yo: Nwọn n ṣayẹwo...

en: Saving...
yo: Nitorinaa...

en: Saved!
yo: Ti fipamọ!

en: Error
yo: Aṣiṣe

en: Are you sure you want to remove this post type?
yo: Ṣé o dájú pé o fẹ́ yọ irú ìkọ̀wé yìí kúrò?

en: Select a post type
yo: Yan iru ifiweranṣẹ

en: Never
yo: Kò sí

en: On First Use
yo: Ní Àkọ́kọ́ Lilo

en: On Publish
yo: Ní Ìtẹ̀jade

en: Invalid post ID or post type.
yo: ID ifiweranṣẹ ti ko tọ tabi iru ifiweranṣẹ.

en: Shortlinks
yo: Awọn ọna asopọ kukuru

en: Auto: %s
yo: Àtúnṣe: %s

en: Clicked %s times
yo: Tẹ %s ìgbà

en: Edit
yo: Ṣatunkọ

en: Delete
yo: Pa

en: Link Title
yo: Àkọlé Línkì

en: Shorten Link
yo: Dinku Ọna asopọ

en: Stats
yo: Istatistiques

en: Actions
yo: Iṣe

en: Click to copy
yo: Tẹ lati daakọ

en: Copied
yo: Ti daakọ

en: Invalid or empty URL
yo: URL ti ko tọ tabi ofo

en: Tinyurl created successfully.
yo: Tinyurl ti ṣẹda ni aṣeyọri.

en: Shorten
yo: Dinku

en: Link
yo: Línkì

en: All Links
yo: Gbogbo Awọn ọna asopọ

en: Category
yo: Ẹ̀ka

en: Categories
yo: Ẹ̀ka

en: Logs
yo: Ìwé àkọọlẹ

en: All Logs
yo: Gbogbo Awọn igbasilẹ

en: General
yo: Gbogbo

en: Label *
yo: Àkọlé *

en: For admin purpose only.
yo: Fun idi iṣakoso nikan.

en: Target URL *
yo: URL ibi-afẹde *

en: Short String *
yo: Ọrọ Kukuru *

en: Short string of this URL.
yo: Ọrọ kukuru ti URL yii.

en: Status
yo: Ipo

en: Disable the link instantly.
yo: Dena ọna asopọ lẹsẹkẹsẹ.

en: After disabling the link will not active but the settings will be reserved.
yo: Lẹhin ti a ti pa, ọna asopọ naa kii yoo ṣiṣẹ ṣugbọn awọn eto naa yoo wa ni ipamọ.

en: Enable
yo: Mú ṣiṣẹ

en: Disable
yo: Dena

en: Notes
yo: Àwọn akọsilẹ

en: Redirection
yo: Iṣipopada

en: Redirection Method
yo: Ọna Isipopada

en: Select redirection method
yo: Yan ọna gbigbe

en: 307 (Temporary)
yo: 307 (Aago)

en: 302 (Temporary)
yo: 302 (Aago)

en: 301 (Permanent)
yo: 301 (Permanenti)

en: Sponsored
yo: Iṣowo

en: Add sponsored attribute.
yo: Ṣafikun àkọsílẹ ti a ṣe atilẹyin.

en: Recommended for affiliate links.
yo: Ti a ṣe iṣeduro fun awọn ọna asopọ alafaramo.

en: NoFollow
yo: Kò Tẹle

en: Add nofollow attribute.
yo: Ṣafikun àkọsílẹ nofollow.

en: We recommended to use this.
yo: A ṣe iṣeduro lati lo eyi.

en: Parameter Forwarding
yo: Isẹ Parameter

en: All the parameters will pass to the target link.
yo: Gbogbo awọn paramita yoo kọja si ọna asopọ ibi-afẹde.

en: Security
yo: Aabo

en: Password Protection
yo: Aabo Ọrọigbaniwọle

en: Secure your link.
yo: Ṣe aabo ọna asopọ rẹ.

en: Users must enter the password to redirect to the target link.
yo: Awọn olumulo gbọdọ tẹ awọn ọrọ igbaniwọle lati tọka si ọna asopọ ibi-afẹde.

en: Password
yo: Ọrọigbaniwọle

en: Share this with users.
yo: Pin eyi pẹlu awọn olumulo.

en: Passwords are case sensitive.
yo: Ọrọigbaniwọle jẹ́ ìfihàn ẹ̀dá.

en: Enable Expiration
yo: Mu Ipari ṣiṣẹ

en: Expire automatically.
yo: Ipari laifọwọyi.

en: Users will not able to redirect to the target URL once expire.
yo: Awọn olumulo ko ni anfani lati tọka si URL ibi-afẹde lẹẹkan ti o ba pari.

en: Expiration Date
yo: Ọjọ Ipari

en: It will automatically expire.
yo: Yóò pari ni aifọwọyi.

en: Analytics
yo: Àlàyé

en: This content is not publicly accessible. Post status: %s
yo: Akopọ yii ko wa fun gbogbo eniyan. Ipo ifiweranṣẹ: %s

en: Content Not Available
yo: Àkóónú Kò Wà

en: Post not found.
yo: Post ko ri.

en: This link is not active.
yo: Ọna asopọ yii ko ṣiṣẹ.

en: This link is expired.
yo: Ọna asopọ yii ti pari.

en: This link is not containing the right prefix slug.
yo: Ọna asopọ yii ko ni prefix slug to tọ.

en: Settings
yo: Awọn eto

en: Options
yo: Aṣayan

en: Link Prefix
yo: Ilana Línkì

en: Add custom prefix.
yo: Ṣafikun prefix aṣa.

en: Customize your tiny url in a better way.
yo: Ṣe akanṣe url kekere rẹ ni ọna ti o dara julọ.

en: Custom prefix slug.
yo: Slug prefix aṣa.

en: This prefix slug will be added this way - %s
yo: Prefix slug yii ni a yoo fi kun ni ọna yii - %s

en: go
yo: lọ

en: Keyboard Shortcut
yo: Kíboardi Àkọsílẹ

en: Configure your K/B
yo: Ṣàtúnṣe K/B rẹ

en: You can now short your large links from anywhere inside your WordPress dashboard.
yo: O le bayi ge awọn ọna asopọ rẹ ti o tobi lati ibikibi ninu pẹpẹ WordPress rẹ.

en: For now you have no option to set your own shortcut but this will come soon.
yo: Fun bayi o ko ni aṣayan lati ṣeto ọna asopọ rẹ ṣugbọn eyi yoo wa laipẹ.

en: Ctrl or Cmd + /
yo: Ctrl tabi Cmd + /

en: Hide Modal Opener
yo: Tọju Olùṣàkóso Modal

en: Remove from WP Admin Bar
yo: Yọ kuro ni WP Admin Bar

en: Hide quick short link modal opener from WP Admin Bar.
yo: Tọju olùṣàkóso modal ọna asopọ kukuru yara lati WP Admin Bar.

en: Role Management
yo: Iṣakoso Iṣẹ

en: Who Can View Links
yo: Ta ni o le Wo Awọn ọna asopọ

en: Upcoming feature.
yo: Iṣe ti n bọ.

en: Only selected user roles can view links.
yo: Níkàn àwọn ipa olumulo tí a yan le rí ìlínkì.

en: Who Can Create/Edit Links
yo: Ta ni o le Ṣẹda/Ṣatunkọ Awọn ọna asopọ

en: Only selected user roles can create or edit links.
yo: Níkàn àwọn ipa olumulo tí a yan le ṣẹda tàbí ṣatunkọ ìlínkì.

en: Who Can See Analytics
yo: Ta ni o le Ri Itupalẹ

en: Only selected user roles can see analytics.
yo: Níkàn àwọn ipa olumulo tí a yan le wo àlàyé àtẹ̀jáde.

en: Who Can Control Settings
yo: Ta ni o le Ṣakoso Eto

en: Only selected user roles can control settings.
yo: Níkàn àwọn ipa olumulo tí a yan le ṣakoso eto.

en: Auto-List Links for Post Types
yo: Àkọsílẹ̀ Àtúnṣe fún Irú Ìkọ̀wé

en: Enable Auto-Listing Links
yo: Mú ṣiṣẹ Awọn ọna asopọ Aifọwọyi-Atokọ

en: Automatically list post type shortlinks in the "All Links" table
yo: Àtúnṣe àtúnṣe irú ìkọ̀wé ní table "Gbogbo Àtúnṣe"

en: When enabled, shortlinks for posts, pages, and other post types will appear in the "All Links" table based on the behavior you configure below.
yo: Nigbati o ba ṣiṣẹ, awọn ọna asopọ kukuru fun awọn ifiweranṣẹ, awọn oju-iwe, ati awọn iru ifiweranṣẹ miiran yoo han ninu tabili "Gbogbo Awọn ọna asopọ" da lori ihuwasi ti o ṣeto ni isalẹ.

en: Configure Post Types
yo: Ṣàtúnṣe Irú Ìkọ̀wé

en: Set when links should be auto-listed for each post type
yo: Ṣeto igba ti awọn ọna asopọ yẹ ki o wa ni akojọ laifọwọyi fun iru ifiweranṣẹ kọọkan

en: Add post types and configure when their shortlinks should appear in the "All Links" table. Changes are saved automatically.
yo: Ṣafikun awọn iru ifiweranṣẹ ki o si ṣeto nigbati awọn ọna asopọ kukuru wọn yẹ ki o farahàn ni tabili "Gbogbo Awọn ọna asopọ". Awọn ayipada ni a fipamọ laifọwọyi.

en: Post Status Visibility
yo: Ipo Ifiweranṣẹ Wiwo

en: Allowed Post Statuses
yo: Ìpò àṣẹ tí a gba

en: Choose which post statuses can be accessed via shortlinks
yo: Yan àwọn ìpò àṣẹ tí a lè wọlé sí nípasẹ̀ shortlinks

en: Select which post statuses are accessible when visiting a PublishPress shortlink.
yo: Yan iru ipo ifiweranṣẹ wo ni a le wọle si nigbati o ba n ṣabẹwo si ọna asopọ kukuru PublishPress kan.

en: Published
yo: Ti tẹjade

en: Draft
yo: Iwe afọwọkọ

en: Pending Review
yo: Níkẹyìn Atunwo

en: Private
yo: Pẹlu àkọsílẹ

en: Scheduled
yo: Ti ṣeto

en: Dummy
yo: Apẹẹrẹ

en: No post types configured yet. Click "Add Post Type" to get started.
yo: Kò sí àwọn irú ìkọ̀wé tí a ti ṣeto sibẹ. Tẹ "Fikun-un Irú Ìkọ̀wé" láti bẹ̀rẹ̀.

en: Add Post Type
yo: Ṣafikun Iru Ifiweranṣẹ

en: Title
yo: Akole

en: Short Link
yo: Ọna asopọ Kukuru

en: Details
yo: Alaye

en: Someone
yo: Eniyan

en: Earth
yo: Ilẹ

en: %s from %s visited at %s
yo: %s lati %s ti ṣabẹwo ni %s

en: Target url not found.
yo: URL ibi-afẹde ko ri.

en: Tiny slug could not created.
yo: A ko le ṣẹda slug kekere.

en: Link - %s
yo: Línkì - %s

en: Short url will come here
yo: URL kukuru yoo wa nibi

en: Enter a long url and make into a tiny version
yo: Tẹ URL gigun kan ki o si ṣe sinu ẹya kekere

en: Long URL
yo: URL Gigun

en: Short URL
yo: URL Kukuru

en: Close
yo: Pá

en: Create Short URL
yo: Ṣẹda URL Kukuru

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. Thank you!
yo: Ti o ba fẹ %1$s jọwọ fi wa silẹ %2$s iwọn. O ṣeun!

en: About
yo: Nipa

en: Documentation
yo: Iwe aṣẹ

en: Contact
yo: Kan si

en: Download QR
yo: Gba QR

en: We have developed extensions for the below browsers.
yo: A ti ṣe agbekalẹ awọn afikun fun awọn aṣawakiri ti o wa ni isalẹ.

en: Click on your preferred one to Download the extension.
yo: Tẹ lori ti o fẹ́ lati gba àfikún naa.

en: Download the Extension
yo: Gba Itẹsiwaju naa

en: Need PublishPress Shortlinks Support?
yo: Ṣe o nilo Atilẹyin PublishPress Shortlinks?

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
yo: Ti o ba nilo iranlọwọ tabi ni ibeere ẹya tuntun, jẹ ki a mọ.

en: Request Support
yo: Beere Atilẹyin

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
yo: Iwe aṣẹ alaye tun wa lori oju opo wẹẹbu afikun naa.

en: View Knowledge Base
yo: Wo Ibi Ìmọ̀

en: Copied.
yo: Ti daakọ.
