PublishPress Shortlinks 1.2.6 - en to vi translation catalogue (244 entries)

en: "%s" cannot be used for auto-listing
vi: "%s" không thể được sử dụng cho việc tự động liệt kê

en: "%s" is already configured
vi: "%s" đã được cấu hình

en: "%s" is not a public post type
vi: "%s" không phải là loại bài viết công khai

en: "%s" is not a registered post type
vi: "%s" không phải là loại bài viết đã đăng ký

en: %d log entries deleted successfully.
vi: %d mục nhật ký đã được xóa thành công.

note: %d: number of revision shortlinks migrated
en: %d revision shortlink(s) were updated with unique links. Previously, these revisions shared the same shortlink as their parent post.
vi: %d liên kết ngắn của phiên bản đã được cập nhật với các liên kết duy nhất. Trước đây, những phiên bản này chia sẻ cùng một liên kết ngắn với bài viết cha.

en: %s from %s visited at %s
vi: %s từ %s đã truy cập vào lúc %s

en: 301 (Permanent)
vi: 301 (Vĩnh viễn)

en: 302 (Temporary)
vi: 302 (Tạm thời)

en: 307 (Temporary)
vi: 307 (Tạm thời)

en: About
vi: Giới thiệu

en: Access Denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Actions
vi: Hành động

en: Add a prefix between your domain name and shortlink.
vi: Thêm một tiền tố giữa tên miền của bạn và liên kết ngắn.

en: Add nofollow attribute.
vi: Thêm thuộc tính nofollow.

en: Add Post Type
vi: Thêm loại bài viết

en: Add post types and configure when their shortlinks should appear in the "All Links" table. Changes are saved automatically.
vi: Thêm loại bài viết và cấu hình khi nào liên kết ngắn của chúng nên xuất hiện trong bảng "Tất cả Liên kết". Thay đổi được lưu tự động.

en: Add sponsored attribute.
vi: Thêm thuộc tính tài trợ.

en: Adds rel="nofollow" attribute. Recommended for external links and untrusted sources.
vi: Thêm thuộc tính rel="nofollow". Được khuyến nghị cho các liên kết bên ngoài và các nguồn không đáng tin cậy.

en: Adds rel="sponsored" attribute. Recommended for affiliate links and paid promotions.
vi: Thêm thuộc tính rel="sponsored". Được khuyến nghị cho các liên kết liên kết và các chương trình quảng cáo trả phí.

en: Advanced click analytics
vi: Phân tích nhấp chuột nâng cao

en: After disabling the link will not active but the settings will be reserved.
vi: Sau khi vô hiệu hóa, liên kết sẽ không hoạt động nhưng các cài đặt sẽ được lưu lại.

en: All Logs
vi: Tất cả nhật ký

en: All logs have been cleared.
vi: Tất cả nhật ký đã được xóa.

en: All Shortlinks
vi: Tất cả liên kết ngắn

en: All the parameters will pass to the target link.
vi: Tất cả các tham số sẽ được chuyển đến liên kết đích.

en: Allow logged-out visitors to view revision content via shortlinks.
vi: Cho phép khách truy cập đã đăng xuất xem nội dung sửa đổi qua các liên kết ngắn.

en: Allowed Post Statuses
vi: Trạng thái Bài viết Được phép

en: Analytics
vi: Phân tích

en: Analytics reset successfully.
vi: Đặt lại phân tích thành công.

en: Any parameters added to the short URL (e.g., ?utm_source=email) will be forwarded to the target URL.
vi: Bất kỳ tham số nào được thêm vào URL ngắn (ví dụ: ?utm_source=email) sẽ được chuyển tiếp đến URL mục tiêu.

en: Are you sure you want to clear all logs?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tất cả nhật ký không?

en: Are you sure you want to delete this log entry?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa mục nhật ký này không?

en: Are you sure you want to remove this post type?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa loại bài viết này không?

en: Auto-List Links
vi: Liên kết Tự động Liệt kê

en: Auto-List Shortlinks
vi: Liên kết ngắn Tự động Liệt kê

en: Auto: %s
vi: Tự động: %s

en: Bulk Import & Export
vi: Nhập & Xuất số lượng lớn

en: Bulk Management
vi: Quản lý số lượng lớn

en: By default, PublishPress Revisions blocks visitors from viewing revision previews. When enabled, revision shortlinks will render the revision content directly for logged-out visitors instead of redirecting to the preview URL. This applies to all existing revision shortlinks regardless of the setting above.
vi: Theo mặc định, PublishPress Revisions chặn khách truy cập xem trước các phiên bản. Khi được bật, các liên kết ngắn phiên bản sẽ hiển thị nội dung phiên bản trực tiếp cho khách truy cập đã đăng xuất thay vì chuyển hướng đến URL xem trước. Điều này áp dụng cho tất cả các liên kết ngắn phiên bản hiện có bất kể cài đặt trên.

en: Categories
vi: Danh mục

en: Category
vi: Danh mục

en: Choose which post statuses can be accessed via shortlinks
vi: Chọn trạng thái bài viết nào có thể được truy cập qua các liên kết ngắn

en: Clear Logs
vi: Xóa nhật ký

en: Click here if you are not redirected
vi: Nhấp vào đây nếu bạn không được chuyển hướng

en: Click on your preferred one to Download the extension.
vi: Nhấp vào mục ưa thích của bạn để tải xuống tiện ích mở rộng.

en: Click to copy
vi: Nhấp để sao chép

en: Clicked %s times
vi: Đã nhấp %s lần

en: Close
vi: Đóng

en: Configuration saved successfully
vi: Cấu hình đã được lưu thành công

en: Configuration unchanged (already saved)
vi: Cấu hình không thay đổi (đã được lưu)

en: Configure Post Types
vi: Cấu hình các loại bài viết

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Controls when a companion entry is created in the All Shortlinks table for revision shortlinks. The shortlink itself is always generated regardless of this setting.
vi: Kiểm soát khi nào một mục đi kèm được tạo trong bảng Tất cả Liên kết Ngắn cho các liên kết ngắn phiên bản. Liên kết ngắn tự nó luôn được tạo ra bất kể cài đặt này.

en: Copied
vi: Đã sao chép

en: Copied.
vi: Đã sao chép.

note: Description of the plugin
en: Create custom links for your posts. These links are brandable, trackable, and can have custom view permissions.
vi: Tạo các liên kết tùy chỉnh cho bài viết của bạn. Những liên kết này có thể thương hiệu, có thể theo dõi và có thể có quyền xem tùy chỉnh.

en: Create Short URL
vi: Tạo URL ngắn

en: Create Shortlink
vi: Tạo liên kết ngắn

en: Create shortlinks from anywhere inside your WordPress dashboard.
vi: Tạo liên kết ngắn từ bất kỳ đâu trong bảng điều khiển WordPress của bạn.

en: CSV Export
vi: Xuất CSV

en: CSV Import
vi: Nhập CSV

en: Ctrl or Cmd + /
vi: Ctrl hoặc Cmd + /

en: Custom prefix slug.
vi: Slug tiền tố tùy chỉnh.

en: Default Expired Redirect URL
vi: URL chuyển hướng hết hạn mặc định

en: Deferred
vi: Trì hoãn

en: Delete
vi: Xóa

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
vi: Tài liệu chi tiết cũng có sẵn trên trang web của plugin.

en: Details
vi: Chi tiết

en: Disable
vi: Vô hiệu hóa

en: Disable the shortlink instantly.
vi: Vô hiệu hóa liên kết ngắn ngay lập tức.

en: Display a brief notice before redirecting expired links (using a JavaScript redirect with a short delay).
vi: Hiển thị một thông báo ngắn trước khi chuyển hướng các liên kết hết hạn (sử dụng chuyển hướng JavaScript với độ trễ ngắn).

en: Display shortlink column when viewing revisions in PublishPress Revisions.
vi: Hiển thị cột liên kết ngắn khi xem các phiên bản trong PublishPress Revisions.

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Download QR Code
vi: Tải về mã QR

en: Download the Extension
vi: Tải về tiện ích mở rộng

en: Draft
vi: Bản nháp

en: Dummy
vi: Mẫu

en: Earth
vi: Trái đất

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit shortlink settings
vi: Chỉnh sửa cài đặt liên kết ngắn

en: Enable
vi: Bật

en: Enable Expiration
vi: Bật hết hạn

en: Enhance the power of PublishPress Shortlinks with the Pro version:
vi: Tăng cường khả năng của PublishPress Shortlinks với phiên bản Pro:

en: Enter a long URL and make a shortlink
vi: Nhập một URL dài và tạo liên kết ngắn

en: Enter a long url and make into a tiny version
vi: Nhập một URL dài và tạo thành phiên bản nhỏ

en: Error
vi: Lỗi

en: Error: %s
vi: Lỗi: %s

en: Expiration Date
vi: Ngày hết hạn

en: Expire automatically.
vi: Tự động hết hạn.

en: Expired Links
vi: Liên kết đã hết hạn

en: External
vi: Ngoại bộ

en: Failed to reset analytics.
vi: Không thể đặt lại phân tích.

en: Failed to save configuration to database
vi: Không thể lưu cấu hình vào cơ sở dữ liệu

en: For admin purpose only.
vi: Chỉ dành cho mục đích quản trị.

en: General
vi: Chung

en: go
vi: đi

en: Hide quick short link modal opener from WP Admin Bar.
vi: Ẩn trình mở nhanh liên kết ngắn khỏi Thanh quản trị WP.

en: Hide the "Shorten" button from the WordPress admin bar.
vi: Ẩn nút "Rút ngắn" khỏi thanh quản trị WordPress.

en: If you like %1$s please leave us a %2$s rating. Thank you!
vi: Nếu bạn thích %1$s, hãy để lại cho chúng tôi một đánh giá %2$s. Cảm ơn bạn!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
vi: Nếu bạn cần trợ giúp hoặc có yêu cầu tính năng mới, hãy cho chúng tôi biết.

en: Import / Export
vi: Nhập khẩu / Xuất khẩu

en: Import / Export Shortlinks
vi: Nhập khẩu / Xuất khẩu Liên kết ngắn

en: Import and export your shortlinks in bulk using CSV files. Migrate from other plugins or manage links across multiple sites.
vi: Nhập và xuất các liên kết ngắn của bạn hàng loạt bằng cách sử dụng tệp CSV. Di chuyển từ các plugin khác hoặc quản lý các liên kết trên nhiều trang web.

en: Internal
vi: Nội bộ

en: Invalid configuration format - expected array
vi: Định dạng cấu hình không hợp lệ - mong đợi mảng

en: Invalid nonce verification.
vi: Xác minh nonce không hợp lệ.

en: Invalid or empty URL
vi: URL không hợp lệ hoặc trống

en: Invalid post ID or post type.
vi: ID bài viết hoặc loại bài viết không hợp lệ.

en: Invalid post ID.
vi: ID bài viết không hợp lệ.

en: Invalid revision ID.
vi: ID phiên bản không hợp lệ.

en: It will automatically expire.
vi: Nó sẽ tự động hết hạn.

en: Keyboard Shortcut
vi: Phím tắt

en: Label *
vi: Nhãn *

en: Link - %s
vi: Liên kết - %s

en: Link Expired
vi: Liên kết đã hết hạn

en: Link Title
vi: Tiêu đề liên kết

en: Link Type
vi: Loại liên kết

en: Log entry deleted successfully.
vi: Đã xóa mục nhật ký thành công.

en: Logs
vi: Nhật ký

en: Long URL
vi: URL dài

en: Mark links as sponsored content.
vi: Đánh dấu liên kết là nội dung được tài trợ.

en: Need PublishPress Shortlinks Support?
vi: Cần hỗ trợ Shortlinks PublishPress?

en: Need Support?
vi: Cần hỗ trợ?

en: Needs work
vi: Cần làm việc

en: Never
vi: Không bao giờ

en: No ads inside the plugin
vi: Không có quảng cáo trong plugin

en: No post types configured yet. Click "Add Post Type" to get started.
vi: Chưa cấu hình loại bài viết nào. Nhấn "Thêm loại bài viết" để bắt đầu.

en: No shortlink
vi: Không có shortlink

en: Not yet submitted
vi: Chưa gửi

en: Notes
vi: Ghi chú

en: On First Use
vi: Lần sử dụng đầu tiên

en: On Publish
vi: Khi xuất bản

en: Only selected user roles can control settings.
vi: Chỉ các vai trò người dùng được chọn mới có thể kiểm soát cài đặt.

en: Only selected user roles can create or edit links.
vi: Chỉ các vai trò người dùng được chọn mới có thể tạo hoặc chỉnh sửa liên kết.

en: Only selected user roles can see analytics.
vi: Chỉ các vai trò người dùng được chọn mới có thể xem phân tích.

en: Only selected user roles can view links.
vi: Chỉ các vai trò người dùng đã chọn mới có thể xem liên kết.

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Parameter Forwarding
vi: Chuyển tiếp tham số

en: Pass URL parameters to the target link.
vi: Chuyển tiếp các tham số URL đến liên kết mục tiêu.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password Protection
vi: Bảo vệ mật khẩu

en: Passwords are case sensitive.
vi: Mật khẩu phân biệt chữ hoa chữ thường.

en: Pending Review
vi: Đang chờ xem xét

en: Permission denied
vi: Từ chối quyền truy cập

en: Permission denied - you must be an administrator
vi: Từ chối quyền truy cập - bạn phải là quản trị viên

en: Post not found.
vi: Bài viết không được tìm thấy.

en: Post Status Visibility
vi: Tình trạng hiển thị bài viết

en: Post type is required
vi: Loại bài viết là bắt buộc

en: Prefix Slug
vi: Tiền tố Slug

en: Prevent search engines from following this link.
vi: Ngăn không cho các công cụ tìm kiếm theo liên kết này.

en: Priority support
vi: Hỗ trợ ưu tiên

en: Private
vi: Riêng tư

en: Pro Feature
vi: Tính năng Pro

en: Published
vi: Đã xuất bản

en: Recommended for affiliate links.
vi: Được khuyến nghị cho các liên kết tiếp thị liên kết.

en: Redirection
vi: Chuyển hướng

en: Redirection Method
vi: Phương pháp chuyển hướng

en: Rejected
vi: Bị từ chối

en: Remove from Admin Bar
vi: Xóa khỏi thanh quản trị

en: Request Support
vi: Yêu cầu hỗ trợ

en: REST API for creating shortlinks
vi: REST API để tạo shortlink

en: Revision
vi: Phiên bản

en: Revision Link Visibility
vi: Hiển thị liên kết phiên bản

en: Revision Visibility for Visitors
vi: Hiển thị phiên bản cho khách truy cập

en: Revision: %s
vi: Phiên bản: %s

en: Revisions
vi: Các phiên bản

en: Role Management
vi: Quản lý vai trò

en: Role-based access control
vi: Kiểm soát truy cập dựa trên vai trò

en: Saved!
vi: Đã lưu!

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Scheduled
vi: Đã lên lịch

en: Secure your shortlink.
vi: Bảo mật shortlink của bạn.

en: Security
vi: Bảo mật

en: Select a post type
vi: Chọn loại bài viết

en: Select redirection method
vi: Chọn phương thức chuyển hướng

en: Select which post statuses are accessible when visiting a PublishPress shortlink.
vi: Chọn các trạng thái bài viết nào có thể truy cập khi truy cập một liên kết ngắn PublishPress.

en: Set when links should be auto-listed for each post type
vi: Đặt thời điểm các liên kết nên được tự động liệt kê cho mỗi loại bài viết

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Share this with users.
vi: Chia sẻ điều này với người dùng.

en: Short String *
vi: Chuỗi ngắn *

en: Short string of this URL.
vi: Chuỗi ngắn của URL này.

en: Short URL
vi: URL ngắn

en: Short url will come here
vi: URL ngắn sẽ xuất hiện ở đây

en: Shorten
vi: Rút gọn

en: Shorten Link
vi: Rút gọn liên kết

en: Shortlink
vi: Liên kết ngắn

en: Shortlink created successfully.
vi: Liên kết ngắn đã được tạo thành công.

en: Shortlink Prefix
vi: Tiền tố liên kết ngắn

en: Shortlink will appear here
vi: Liên kết ngắn sẽ xuất hiện ở đây

en: Shortlinks
vi: Các liên kết ngắn

en: Show Expiration Notice
vi: Hiển thị thông báo hết hạn

en: Show Shortlink in Revision Table
vi: Hiển thị liên kết ngắn trong bảng sửa đổi

en: Side
vi: Bên

en: Someone
vi: Ai đó

en: Sorry, you are not allowed to access shortlinks.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép truy cập vào các liên kết ngắn.

en: Sponsored
vi: Được tài trợ

en: Stats
vi: Thống kê

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submitted for approval
vi: Đã gửi để phê duyệt

en: Target URL *
vi: URL mục tiêu *

en: Target url not found.
vi: Không tìm thấy URL mục tiêu.

en: This link has expired
vi: Liên kết này đã hết hạn

en: This link is expired.
vi: Liên kết này đã hết hạn.

en: This link is not active.
vi: Liên kết này không hoạt động.

en: This link is not containing the right prefix slug.
vi: Liên kết này không chứa slug tiền tố đúng.

en: This links to a revision
vi: Liên kết này đến một phiên bản sửa đổi

en: This links to an external website
vi: Liên kết này đến một trang web bên ngoài

en: This links to your post
vi: Liên kết này đến bài viết của bạn

en: This plugin can be deleted.
vi: Plugin này có thể bị xóa.

en: This text will be added between your domain name and shortlink.
vi: Văn bản này sẽ được thêm vào giữa tên miền của bạn và liên kết ngắn.

en: Tiny slug could not created.
vi: Slug nhỏ không thể tạo ra.

en: Tinyurl created successfully.
vi: Tinyurl đã được tạo thành công.

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Upcoming feature.
vi: Tính năng sắp ra mắt.

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: Upgrade to PublishPress Shortlinks Pro
vi: Nâng cấp lên PublishPress Shortlinks Pro

en: Users must enter the password to redirect to the target link.
vi: Người dùng phải nhập mật khẩu để chuyển hướng đến liên kết mục tiêu.

en: Users will not able to redirect to the target URL once expire.
vi: Người dùng sẽ không thể chuyển hướng đến URL mục tiêu khi hết hạn.

en: Valid: %s
vi: Hợp lệ: %s

en: Validating...
vi: Đang xác thực...

en: View Knowledge Base
vi: Xem Cơ sở Kiến thức

en: Visited at %s
vi: Đã truy cập vào %s

en: We have developed extensions for the below browsers.
vi: Chúng tôi đã phát triển các tiện ích mở rộng cho các trình duyệt dưới đây.

en: We recommended to use this.
vi: Chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng cái này.

en: When a shortlink expires, visitors will be redirected to this URL instead of seeing an error. Leave empty to show the default expiration message.
vi: Khi một liên kết ngắn hết hạn, khách truy cập sẽ được chuyển hướng đến URL này thay vì thấy một lỗi. Để trống để hiển thị thông báo hết hạn mặc định.

en: When enabled, shortlinks will appear in the "All Links" table based on the behavior you configure below.
vi: Khi được bật, các liên kết ngắn sẽ xuất hiện trong bảng "Tất cả Liên kết" dựa trên hành vi bạn cấu hình bên dưới.

en: When Link is First Used
vi: Khi Liên kết được Sử dụng Đầu tiên

en: When Link is First Used or Post Created
vi: Khi Liên kết được Sử dụng Đầu tiên hoặc Bài viết Được Tạo

en: When Post is Created
vi: Khi Bài viết Được Tạo

en: When Post is Published
vi: Khi Bài viết Được Xuất Bản

en: When Revision is Created
vi: Khi Phiên Bản Được Tạo

en: When Revision is Created or Link is First Used
vi: Khi Phiên Bản Được Tạo hoặc Liên Kết được Sử dụng Đầu tiên

en: When should revision shortlinks appear in the All Shortlinks table?
vi: Khi nào liên kết rút gọn chỉnh sửa nên xuất hiện trong bảng Tất cả Liên kết rút gọn?

en: Where should expired shortlinks redirect?
vi: Liên kết rút gọn hết hạn nên chuyển hướng đến đâu?

en: Who Can Control Settings
vi: Ai có thể kiểm soát cài đặt

en: Who Can Create/Edit Shortlinks
vi: Ai có thể tạo/chỉnh sửa liên kết rút gọn

en: Who Can See Analytics
vi: Ai có thể xem phân tích

en: Who Can View Shortlinks
vi: Ai có thể xem liên kết rút gọn

en: You do not have permission to create shortlinks.
vi: Bạn không có quyền tạo liên kết rút gọn.

en: You do not have permission to reset analytics.
vi: Bạn không có quyền thiết lập lại phân tích.

en: You will be redirected shortly.
vi: Bạn sẽ được chuyển hướng trong giây lát.

en: You're using PublishPress Shortlinks Free. The Pro version has more features and support.
vi: Bạn đang sử dụng PublishPress Shortlinks Free. Phiên bản Pro có nhiều tính năng và hỗ trợ hơn.

note: %1$s: opening link tag, %2$s: closing link tag
en: You're using PublishPress Shortlinks Free. The Pro version has more features and support. %1$sUpgrade to Pro%2$s
vi: Bạn đang sử dụng PublishPress Shortlinks Free. Phiên bản Pro có nhiều tính năng và hỗ trợ hơn. %1$sNâng cấp lên Pro%2$s
