SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to yo translation catalogue (197 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
yo: Onitumọ Aifọwọyi SkyLang fun Polylang

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
yo: Ṣafikun ẹya kan lati ṣe ina awọn itumọ ifiweranṣẹ laifọwọyi fun Polylang. Ẹya ọfẹ pẹlu Google Translate, ati Pro ṣii awọn ẹrọ AI.

note: Author of the plugin
en: Siteskyline
yo: Aye oju ọrun

en: Running …
yo: Nṣiṣẹ…

en: Error
yo: Asise

en: Unexpected error.
yo: Aṣiṣe airotẹlẹ.

en: Request failed
yo: Ibere ​​kuna

en: Category & Tag Sync
yo: Ẹka & Amuṣiṣẹpọ tag

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
yo: Ṣiṣe ọpa yii lati daakọ awọn ẹka ti a tumọ & awọn aami si awọn ifiweranṣẹ ti o baamu wọn.

en: Sync categories & tags
yo: Ṣiṣẹpọ awọn ẹka & awọn afi

en: Permission denied.
yo: Ti kọ iyọọda.

en: Polylang is not active.
yo: Polylang ko ṣiṣẹ.

en: Default language could not be determined.
yo: A ko le pinnu ede aiyipada.

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
yo: Amuṣiṣẹpọ ti pari. Ṣe imudojuiwọn %d awọn ifiweranṣẹ ti a tumọ.

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
yo: Ede ti ko ni atilẹyin fun Google Translate. Igbesoke si Pro lati ṣii ẹrọ AI pẹlu Google Gemini, OpenAI, ati Claude fun ipo ti o dara julọ ati atilẹyin ede gbooro.

en: Settings
yo: Eto

en: Leave a Review
yo: Fi kan Review

en: Upgrade to Pro
yo: Igbesoke si Pro

en: Save & Continue →
yo: Fipamọ & Tẹsiwaju →

en: Copy
yo: Daakọ

en: Copied!
yo: Ti daakọ!

en: Detecting your Polylang languages…
yo: Ṣiṣawari awọn ede Polylang rẹ…

en: %d languages detected successfully!
yo: %d awọn ede ti a rii ni aṣeyọri!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
yo: Ko le ri awọn ede. Rii daju pe Polylang nṣiṣẹ.

en: Network error. Please refresh and try again.
yo: Aṣiṣe nẹtiwọki. Jọwọ sọtun ki o gbiyanju lẹẹkansi.

en: Default
yo: Aiyipada

en: Please enter your Gemini API key to continue.
yo: Jọwọ tẹ bọtini Gemini API rẹ sii lati tẹsiwaju.

en: API key saved successfully!
yo: Bọtini API ti a fipamọ ni aṣeyọri!

en: Failed to save API key.
yo: Kuna lati fi bọtini API pamọ.

en: Network error. Please try again.
yo: Aṣiṣe nẹtiwọki. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: Validating your API key with Google…
yo: Ti nfọwọsi bọtini API rẹ pẹlu Google…

en: Validating model…
yo: Awoṣe afọwọsi…

en: Translating…
yo: Itumọ…

en: Test Translation
yo: Idanwo Itumọ

en: Translation
yo: Itumọ

en: Translating...
yo: Itumọ...

en: Translated
yo: Tumọ

en: Unsupported language
yo: Ede ti ko ni atilẹyin

en: Copying...
yo: Ndaakọ...

en: Done
yo: Ti ṣe

en: Please select at least one item.
yo: Jọwọ yan o kere ju ohun kan.

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
yo: Itumọ olopobobo bẹrẹ fun %d awọn ohun kan. Jọwọ maṣe lọ kuro ni oju-iwe yii titi ti ilana yoo fi pari.

en: Bulk translation complete!
yo: Itumọ olopobobo ti pari!

en: Translating %d selected items...
yo: Itumọ %d awọn ohun ti a ti yan...

en: Bulk Editor translation complete.
yo: Itumọ Olopobobo ti pari.

en: All translations already exist.
yo: Gbogbo awọn itumọ ti wa tẹlẹ.

en: SkyLang Settings
yo: Awọn eto SkyLang

en: Open your plugin tools from this shared menu.
yo: Ṣii awọn irinṣẹ itanna rẹ lati inu akojọ aṣayan pinpin yii.

en: SkyLang Auto Translator
yo: SkyLang Auto onitumo

en: Manage your API translations and models in one place.
yo: Ṣakoso awọn itumọ API rẹ ati awọn awoṣe ni aye kan.

en: Bulk Editor
yo: Olopobobo Olootu

en: Tools
yo: Awọn irinṣẹ

en: API Configuration
yo: API iṣeto ni

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
yo: SkyLang nlo AI lati tumọ akoonu rẹ. Fun awọn esi to dara julọ, yan olupese ati awoṣe ti o baamu awọn aini rẹ.

en: AI Provider
yo: AI Olupese

en: Google Translator
yo: Google onitumo

en: Select the AI provider you want to use for translations.
yo: Yan olupese AI ti o fẹ lo fun awọn itumọ.

en: API Timeout
yo: Àkókò API

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
yo: Beere akoko ipari ni iṣẹju-aaya. Aiyipada jẹ 60. Mu ti o ba gba awọn aṣiṣe akoko ipari lori awọn ifiweranṣẹ nla. Ti ṣe iṣeduro laarin 30 ati 300.

en: Enable for Post Types
yo: Mu ṣiṣẹ fun Awọn oriṣi ifiweranṣẹ

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
yo: Yan awọn iru ifiweranṣẹ nibiti bọtini “Aifọwọyi-tumọ” yẹ ki o han. Awọn iru ifiweranṣẹ gbọdọ tun ṣiṣẹ fun itumọ ni awọn eto Polylang.

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
yo: Ni ife SkyLang? A yoo riri kan

en: review on WordPress.org
yo: atunwo lori WordPress.org

en: AI Engine Upgrade
yo: AI Engine Igbesoke

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
yo: Igbesoke lati itumọ gidi si AI ti o mọ ọrọ-ọrọ

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
yo: Google Translate yara fun ọrọ itele, ṣugbọn ko loye okun ṣaaju tabi lẹhin ọrọ rẹ. SkyLang Pro ṣafikun Google Gemini, OpenAI, ati Claude nitorinaa awọn akojọ aṣayan, awọn bọtini, awọn aami kukuru, ati awọn ede ti ko ṣe atilẹyin tumọ diẹ sii nipa ti ara.

en: Free: Google Translate
yo: Ọfẹ: Google Tumọ

en: View Pro Plans & Pricing
yo: Wo Awọn ero Pro & Ifowoleri

en: Context-aware output
yo: Iṣẹjade ti o mọ ọrọ-ọrọ

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
yo: AI ka UI agbegbe ati awọn okun to wa nitosi ṣaaju itumọ.

en: Unsupported language coverage
yo: Ailokun ede agbegbe

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
yo: Igbesoke nigbati Google Translate ba duro lori awọn orisii ede ti ko ṣe atilẹyin tabi awọn ọna kika.

en: Premium translation stack
yo: Akopọ itumọ Ere

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
yo: Yipada laarin Google Gemini, OpenAI, ati Claude fun ibamu ti o dara julọ.

en: SkyLang Free
yo: SkyLang Ọfẹ

en: Google Translate
yo: tumo gugulu

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
yo: O dara fun itumọ ọrọ ni iyara nigbati itumọ ba han.

en: Fast translation for plain post content
yo: Itumọ iyara fun akoonu ifiweranṣẹ itele

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
yo: Ko loye ayika ayika lati awọn okun to wa nitosi

en: Can stop on unsupported language formats
yo: Le duro lori awọn ọna kika ede ti ko ni atilẹyin

en: AI Engine
yo: AI Enjini

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
yo: Ṣii Google Gemini, OpenAI, ati Claude fun awọn itumọ ti o ni agbara giga.

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
yo: Loye ọrọ-ọrọ lati awọn akojọ aṣayan, awọn bọtini, ati ẹda agbegbe

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
yo: Mu awọn ọran ti ko ni atilẹyin dara julọ pẹlu awọn awoṣe AI

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
yo: Ṣe agbejade gbolohun ọrọ adayeba diẹ sii lori awọn gbolohun ọrọ UI kukuru

en: Example UI
yo: Apẹẹrẹ UI

en: Why context matters for short strings
yo: Kini idi ti ọrọ-ọrọ ṣe pataki fun awọn gbolohun ọrọ kukuru

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
yo: Ninu akojọ aṣayan lilọ kiri, ọrọ “Ile” yẹ ki o tumọ si oju-iwe akọkọ, kii ṣe ile ti ara. Google Translate nikan wo ọrọ kan. Ẹrọ AI n wo ipo akojọ aṣayan agbegbe ati tumọ rẹ ni deede.

en: About
yo: Nipa

en: Home
yo: Ile

en: Pricing
yo: Ifowoleri

en: Contact
yo: Olubasọrọ

en: Literal translation of the single word “Home”.
yo: Itumọ gidi ti ọrọ ẹyọkan “Ile”.

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
yo: Loye pe o jẹ ohun akojọ aṣayan oju opo wẹẹbu kan ati tumọ itumọ, kii ṣe ọrọ nikan.

en: Free vs Pro at a glance
yo: Ọfẹ vs Pro ni wiwo kan

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
yo: Jeki Google Tumọ fun awọn ipilẹ, tabi igbesoke nigbati o nilo deede ti o ga julọ ati agbegbe ede to dara julọ.

en: Feature
yo: Ẹya ara ẹrọ

en: Translation engine
yo: Enjini ogbufọ

en: Context-aware translation
yo: Itumọ ọrọ-ọrọ

en: Limited
yo: Lopin

en: Yes
yo: Bẹẹni

en: Unsupported language fallback
yo: Idapada ede ti ko ni atilẹyin

en: No
yo: Rara

en: Elementor compatibility
yo: Elementor ibamu

en: Post & Page Translation
yo: Ifiweranṣẹ & Itumọ Oju-iwe

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
yo: Awọn itumọ Taxonomy (Awọn ẹka & Awọn afi)

en: Custom Post Type Translation
yo: Itumọ Iru Ifiweranṣẹ Aṣa

en: Pro Only
yo: Pro Nikan

en: Supported
yo: Atilẹyin

en: String Translations
yo: Awọn itumọ Okun

en: Basic Support
yo: Atilẹyin ipilẹ

en: Native UI Integration
yo: Abinibi UI Integration

en: Priority Support
yo: ayo Support

en: Community Forum
yo: Apejọ Agbegbe

en: Premium 24/7 Support
yo: Ere 24/7 Support

en: Polylang is required to show translation status.
yo: A nilo Polylang lati ṣe afihan ipo itumọ.

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
yo: Ko si awọn iru ifiweranṣẹ ti a tumọ tabi awọn ede Polylang ti a rii.

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
yo: Ṣe atunyẹwo awọn itumọ Polylang ti o padanu ati ṣiṣe-tumọ laifọwọyi lati ibi kan.

en: Bulk translate selected
yo: Ti yan itumọ olopobobo

en: Force translate selected
yo: Fi ipa mu itumọ ti yan

en: Translate all missing
yo: Tumọ gbogbo awọn sonu

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
yo: Ọfẹ pẹlu awọn ifiweranṣẹ ati awọn oju-iwe. Pro ṣe afikun awọn iru ifiweranṣẹ aṣa ti o ṣiṣẹ.

en: Content
yo: Akoonu

en: Type
yo: Iru

en: Languages
yo: Awọn ede

en: Status
yo: Ipo

en: View
yo: Wo

en: %d missing | %d missing
yo[0]: %d sonu
yo[1]: %d sonu

en: Complete
yo: Pari

en: No source posts were found for the configured post types.
yo: Ko si awọn ifiweranṣẹ orisun ti a rii fun awọn iru ifiweranṣẹ ti a tunto.

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
yo: Onitumọ Aifọwọyi SkyLang nilo Polylang lati fi sori ẹrọ ati ṣiṣẹ.

en: Auto-translate
yo: Tumọ ni aladaaṣe

en: Polylang default language is not configured.
yo: Ede aiyipada Polylang ko ni tunto.

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
yo: Ko si ẹya %s fun ifiweranṣẹ yii. Jọwọ ṣẹda tabi mu pada ṣaaju ṣiṣe itumọ-laifọwọyi.

en: Translation already exists and is not in trash.
yo: Itumọ ti wa tẹlẹ ko si si ninu idọti.

en: Invalid nonce.
yo: Ti ko wulo.

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
yo[0]: %d awọn itumọ titun ti a ṣẹda.
yo[1]: %d awọn itumọ titun ti a ṣẹda.

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
yo[0]: Itumọ olopobobo bẹrẹ fun awọn ifiweranṣẹ %d.
yo[1]: Itumọ olopobobo bẹrẹ fun awọn ifiweranṣẹ %d.

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
yo: 🎉 Onitumọ Aifọwọyi SkyLang n ṣiṣẹ takuntakun!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
yo: SkyLang ti tumọ awọn ifiweranṣẹ 5+ ni aṣeyọri! Ti a ba n ṣafipamọ akoko fun ọ, ṣe iwọ yoo nifẹ lati lọ kuro ni atunyẹwo irawọ-5 kan bi? O ṣe iranlọwọ fun wa lati jẹ ki ẹya ọfẹ wa laaye ati ilọsiwaju!

en: Sure, I'd love to leave a review
yo: Daju, Emi yoo nifẹ lati fi awotẹlẹ kan silẹ

en: Maybe Later
yo: Boya Nigbamii

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
yo: Polylang ko ṣiṣẹ. Jọwọ fi sori ẹrọ ati mu Polylang ṣiṣẹ ni akọkọ.

en: API key cannot be empty.
yo: Bọtini API ko le jẹ ofo.

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
yo: Aṣiṣe nẹtiwọki ti n sopọ si Google API. Jọwọ ṣayẹwo asopọ rẹ.

en: API key verified successfully!
yo: Bọtini API jẹri ni aṣeyọri!

en: Invalid API key.
yo: Bọtini API ti ko tọ.

en: Could not verify API key. Please try again.
yo: Ko le ṣe idaniloju bọtini API. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: No API key found. Please go back to step 2.
yo: Ko si bọtini API ti a rii. Jọwọ pada si igbesẹ 2.

en: Network error fetching models.
yo: Aṣiṣe nẹtiwọọki mimu awọn awoṣe.

en: Failed to fetch models.
yo: Kuna lati mu awọn awoṣe wa.

en: Model validation failed: %s
yo: Ifọwọsi awoṣe kuna: %s

en: Missing text or target language.
yo: Sonu ọrọ tabi ede ibi-afẹde.

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
yo: Ko si bọtini API ti a tunto. Jọwọ pada sẹhin ki o tẹ bọtini API Gemini rẹ sii.

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
yo: Gemini 3.1 Pro Awotẹlẹ – Ilọsiwaju ero ati ero

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
yo: Gemini Flash Latest – Nigbagbogbo itusilẹ iduroṣinṣin to yara ju

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
yo: Gemini 3.1 Flash-Lite Awotẹlẹ – Lightest sare awoṣe

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
yo: Gemini 2.5 Pro - Ilọsiwaju ero, multimodal

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
yo: Gemini 2.5 Filaṣi - Iṣatunṣe ero, ṣiṣe iye owo

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
yo: Gemini 2.5 Flash-Lite Awotẹlẹ

en: Custom Model
yo: Aṣa Aṣa

en: Test
yo: Idanwo

en: Finish
yo: Pari

en: Welcome to SkyLang!
yo: Kaabo si SkyLang!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
yo: Jẹ ki a mura aaye rẹ fun awọn itumọ aladaaṣe. Ni akọkọ, a yoo rii awọn ede ti a tunto ni Polylang.

en: Test Your Setup
yo: Idanwo rẹ Oṣo

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
yo: Gbiyanju itumọ iyara lati rii daju pe ohun gbogbo n ṣiṣẹ. Igbesẹ yii jẹ iyan - o le foju rẹ.

en: Text to translate
yo: Ọrọ lati tumọ

en: Hello, welcome to my website!
yo: Kaabo, kaabọ si oju opo wẹẹbu mi!

en: Translate to
yo: Tumọ si

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
yo: Ṣii itumọ ọrọ-ọrọ pẹlu SkyLang Pro

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
yo: Google Translate jẹ nla fun ọrọ ti o rọrun, ṣugbọn o rii okun lọwọlọwọ nikan. Ko loye okun ṣaaju tabi lẹhin rẹ. SkyLang Pro ṣafikun Google Gemini, OpenAI, ati Claude nitoribẹẹ awọn itumọ jẹ adayeba ni awọn akojọ aṣayan, awọn bọtini, ati awọn ede ti ko ṣe atilẹyin.

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
yo: Yara fun ọrọ ti o rọrun, ṣugbọn opin nigbati itumọ da lori UI nitosi.

en: Translates the current text only
yo: Tumọ ọrọ lọwọlọwọ nikan

en: Does not understand before or after strings
yo: Ko loye ṣaaju tabi lẹhin awọn gbolohun ọrọ

en: May fail on unsupported language formats
yo: Le kuna lori awọn ọna kika ede ti ko ni atilẹyin

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
yo: Nlo Google Gemini, OpenAI, ati Claude fun didara itumọ to dara julọ.

en: Understands menus, labels, and surrounding context
yo: Loye awọn akojọ aṣayan, awọn akole, ati ọrọ-ọrọ agbegbe

en: Translates unsupported-language cases more reliably
yo: Tumọ awọn ọran ti kii ṣe atilẹyin ni igbẹkẹle diẹ sii

en: Delivers more natural results for short UI text
yo: Pese awọn abajade adayeba diẹ sii fun ọrọ UI kukuru

en: Menu translation with context
yo: Itumọ akojọ aṣayan pẹlu ọrọ-ọrọ

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
yo: Fun akojọ aṣayan oju opo wẹẹbu, “Ile” yẹ ki o tumọ si oju-iwe akọkọ. Google Translate le ka ni itumọ ọrọ gangan, lakoko ti ẹrọ AI loye lilọ kiri agbegbe ati tumọ itumọ ti a pinnu.

en: Literal text-only translation.
yo: Itumọ ọrọ gangan nikan.

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
yo: Itumọ ọrọ-ọrọ fun ohun akojọ aṣayan oju-ile kan.

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
yo: Google Gemini, OpenAI, ati wiwọle Claude

en: Custom Post Type translations
yo: Aṣa Post Iru awọn itumọ

en: Native String Translation UI
yo: UI Itumọ Okun abinibi

en: Premium 24/7 Priority Support
yo: Ere 24/7 ayo Support

en: Pro is Active!
yo: Pro ti nṣiṣe lọwọ!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
yo: O nṣiṣẹ SkyLang Pro. Gbogbo awọn ẹya Ere ti wa ni ṣiṣi silẹ ati ṣetan lati lo.

en: You're All Set!
yo: O Ti Ṣeto Gbogbo Rẹ!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
yo: SkyLang ti šetan lati tumọ akoonu rẹ. Ti o ba gbadun ohun itanna naa, a yoo nifẹ iyasọtọ iyara - o ṣe iranlọwọ gaan!

en: Leave a Review on WordPress.org
yo: Fi Atunwo silẹ lori WordPress.org

en: Go to Dashboard
yo: Lọ si Dasibodu

en: Visit Our Website
yo: Ṣabẹwo Oju opo wẹẹbu Wa

en: Back
yo: Pada

en: Skip
yo: Rekọja
