SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to te translation catalogue (204 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
te: పాలిలాంగ్ కోసం స్కైలాంగ్ ఆటో ట్రాన్స్‌లేటర్

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
te: Polylang కోసం పోస్ట్ అనువాదాలను స్వయంచాలకంగా రూపొందించడానికి ఒక ఫీచర్‌ను జోడిస్తుంది. ఉచిత సంస్కరణలో Google అనువాదం మరియు ప్రో AI ఇంజిన్‌లను అన్‌లాక్ చేస్తుంది.

note: Author of the plugin
en: Siteskyline
te: సైట్‌స్కైలైన్

en: Running …
te: నడుస్తోంది…

en: Error
te: లోపం

en: Unexpected error.
te: ఊహించని లోపం.

en: Request failed
te: అభ్యర్థన విఫలమైంది

en: Category & Tag Sync
te: వర్గం & ట్యాగ్ సమకాలీకరణ

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
te: అనువదించబడిన వర్గాలు & ట్యాగ్‌లను వాటి సంబంధిత అనువదించబడిన పోస్ట్‌లకు కాపీ చేయడానికి ఈ సాధనాన్ని అమలు చేయండి.

en: Sync categories & tags
te: కేటగిరీలు & ట్యాగ్‌లను సమకాలీకరించండి

en: Permission denied.
te: అనుమతి నిరాకరించబడింది.

en: Polylang is not active.
te: పాలిలాంగ్ సక్రియంగా లేదు.

en: Default language could not be determined.
te: డిఫాల్ట్ భాష నిర్ణయించబడలేదు.

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
te: సమకాలీకరణ పూర్తయింది. %d అనువాద పోస్ట్‌లు నవీకరించబడ్డాయి.

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
te: Google అనువాదం కోసం మద్దతు లేని భాష. మెరుగైన సందర్భం మరియు విస్తృత భాషా మద్దతు కోసం Google Gemini, OpenAI మరియు Claudeతో AI ఇంజిన్‌ను అన్‌లాక్ చేయడానికి ప్రోకి అప్‌గ్రేడ్ చేయండి.

en: Settings
te: సెట్టింగ్‌లు

en: Leave a Review
te: ఒక సమీక్షను వదిలివేయండి

en: Upgrade to Pro
te: ప్రోకి అప్‌గ్రేడ్ చేయండి

en: Next →
te: తదుపరి →

en: Save & Continue →
te: సేవ్ & కొనసాగించు →

en: Copy
te: కాపీ చేయండి

en: Copied!
te: కాపీ చేయబడింది!

en: Detecting your Polylang languages…
te: మీ పాలిలాంగ్ భాషలను గుర్తిస్తోంది...

en: %d languages detected successfully!
te: %d భాషలు విజయవంతంగా కనుగొనబడ్డాయి!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
te: భాషలను గుర్తించడం సాధ్యపడలేదు. పాలిలాంగ్ సక్రియంగా ఉందని నిర్ధారించుకోండి.

en: Network error. Please refresh and try again.
te: నెట్‌వర్క్ లోపం. దయచేసి రిఫ్రెష్ చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: Default
te: డిఫాల్ట్

en: Please enter your Gemini API key to continue.
te: కొనసాగించడానికి దయచేసి మీ Gemini API కీని నమోదు చేయండి.

en: API key saved successfully!
te: API కీ విజయవంతంగా సేవ్ చేయబడింది!

en: Failed to save API key.
te: API కీని సేవ్ చేయడంలో విఫలమైంది.

en: Network error. Please try again.
te: నెట్‌వర్క్ లోపం. దయచేసి మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: Validating your API key with Google…
te: Googleతో మీ API కీని ధృవీకరిస్తోంది...

en: Validating model…
te: మోడల్‌ని ధృవీకరిస్తోంది…

en: Translating…
te: అనువదిస్తోంది...

en: Test Translation
te: పరీక్ష అనువాదం

en: Translation
te: అనువాదం

en: Translating...
te: అనువదిస్తోంది...

en: Translated
te: అనువదించబడింది

en: Unsupported language
te: మద్దతు లేని భాష

en: Copying...
te: కాపీ చేస్తోంది...

en: Done
te: పూర్తయింది

en: Please select at least one item.
te: దయచేసి కనీసం ఒక అంశాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
te: %d అంశాలకు బల్క్ అనువాదం ప్రారంభించబడింది. ప్రక్రియ పూర్తయ్యే వరకు దయచేసి ఈ పేజీని వదిలివేయవద్దు.

en: Bulk translation complete!
te: బల్క్ అనువాదం పూర్తయింది!

en: Translating %d selected items...
te: ఎంచుకున్న %d అంశాలను అనువదిస్తోంది...

en: Bulk Editor translation complete.
te: బల్క్ ఎడిటర్ అనువాదం పూర్తయింది.

en: All translations already exist.
te: అన్ని అనువాదాలు ఇప్పటికే ఉన్నాయి.

en: SkyLang Settings
te: SkyLang సెట్టింగ్‌లు

en: SkyLang
te: స్కైలాంగ్

en: Open your plugin tools from this shared menu.
te: ఈ భాగస్వామ్య మెను నుండి మీ ప్లగ్ఇన్ సాధనాలను తెరవండి.

en: SkyLang Auto Translator
te: స్కైలాంగ్ ఆటో ట్రాన్స్‌లేటర్

en: Manage your API translations and models in one place.
te: మీ API అనువాదాలు మరియు నమూనాలను ఒకే చోట నిర్వహించండి.

en: Bulk Editor
te: బల్క్ ఎడిటర్

en: Tools
te: ఉపకరణాలు

en: API Configuration
te: API కాన్ఫిగరేషన్

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
te: SkyLang మీ కంటెంట్‌ను అనువదించడానికి AIని ఉపయోగిస్తుంది. ఉత్తమ ఫలితాల కోసం, మీ అవసరాలకు సరిపోయే ప్రొవైడర్ మరియు మోడల్‌ను ఎంచుకోండి.

en: AI Provider
te: AI ప్రొవైడర్

en: Select the AI provider you want to use for translations.
te: మీరు అనువాదాల కోసం ఉపయోగించాలనుకుంటున్న AI ప్రొవైడర్‌ను ఎంచుకోండి.

en: API Timeout
te: API గడువు ముగిసింది

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
te: సెకన్లలో గడువు ముగియడానికి అభ్యర్థించండి. డిఫాల్ట్ 60. మీరు పెద్ద పోస్ట్‌లలో గడువు ముగింపు ఎర్రర్‌లను పొందినట్లయితే పెంచండి. 30 మరియు 300 మధ్య సిఫార్సు చేయబడింది.

en: Enable for Post Types
te: పోస్ట్ రకాల కోసం ప్రారంభించండి

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
te: "ఆటో-ట్రాన్స్‌లేట్" బటన్ కనిపించాల్సిన పోస్ట్ రకాలను ఎంచుకోండి. పాలిలాంగ్ సెట్టింగ్‌లలో అనువాదం కోసం పోస్ట్ రకాలను కూడా తప్పనిసరిగా ప్రారంభించాలి.

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
te: SkyLang ఇష్టమా? మేము అభినందిస్తున్నాము ఒక

en: review on WordPress.org
te: WordPress.orgలో సమీక్షించండి

en: AI Engine Upgrade
te: AI ఇంజిన్ అప్‌గ్రేడ్

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
te: సాహిత్య అనువాదం నుండి సందర్భ-అవేర్ AIకి అప్‌గ్రేడ్ చేయండి

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
te: Google అనువాదం సాదా వచనం కోసం వేగవంతమైనది, కానీ అది మీ వచనానికి ముందు లేదా తర్వాత స్ట్రింగ్‌ను అర్థం చేసుకోదు. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI మరియు Claudeని జోడిస్తుంది కాబట్టి మెనులు, బటన్‌లు, చిన్న లేబుల్‌లు మరియు మద్దతు లేని భాషలు మరింత సహజంగా అనువదించబడతాయి.

en: Free: Google Translate
te: ఉచితం: Google అనువాదం

en: Pro: Gemini + OpenAI + Claude
te: ప్రో: జెమిని + OpenAI + క్లాడ్

en: View Pro Plans & Pricing
te: ప్రో ప్లాన్‌లు & ధరలను వీక్షించండి

en: Context-aware output
te: సందర్భ-అవేర్ అవుట్‌పుట్

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
te: AI అనువదించడానికి ముందు పరిసర UI మరియు సమీపంలోని స్ట్రింగ్‌లను చదువుతుంది.

en: Unsupported language coverage
te: మద్దతు లేని భాష కవరేజ్

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
te: మద్దతు లేని భాషా జతలు లేదా ఫార్మాట్‌లలో Google అనువాదం ఆగిపోయినప్పుడు అప్‌గ్రేడ్ చేయండి.

en: Premium translation stack
te: ప్రీమియం అనువాద స్టాక్

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
te: ఉత్తమ ఫిట్ కోసం Google Gemini, OpenAI మరియు Claude మధ్య మారండి.

en: SkyLang Free
te: స్కైలాంగ్ ఫ్రీ

en: Google Translate
te: Google అనువాదం

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
te: అర్థం స్పష్టంగా ఉన్నప్పుడు త్వరిత టెక్స్ట్-మాత్రమే అనువాదానికి మంచిది.

en: Fast translation for plain post content
te: సాదా పోస్ట్ కంటెంట్ కోసం వేగవంతమైన అనువాదం

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
te: సమీపంలోని స్ట్రింగ్‌ల నుండి పరిసర సందర్భం అర్థం కాలేదు

en: Can stop on unsupported language formats
te: మద్దతు లేని భాషా ఫార్మాట్లలో నిలిపివేయవచ్చు

en: SkyLang Pro
te: స్కైలాంగ్ ప్రో

en: AI Engine
te: AI ఇంజిన్

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
te: అధిక-నాణ్యత అనువాదాల కోసం Google Gemini, OpenAI మరియు Claudeని అన్‌లాక్ చేయండి.

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
te: మెనులు, బటన్లు మరియు చుట్టుపక్కల కాపీల నుండి సందర్భాన్ని అర్థం చేసుకుంటుంది

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
te: AI మోడల్‌లతో సపోర్ట్ లేని భాషా కేసులను మెరుగ్గా నిర్వహిస్తుంది

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
te: చిన్న UI స్ట్రింగ్‌లపై మరింత సహజమైన పదజాలాన్ని ఉత్పత్తి చేస్తుంది

en: Example UI
te: ఉదాహరణ UI

en: Why context matters for short strings
te: చిన్న తీగలకు సందర్భం ఎందుకు ముఖ్యం

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
te: నావిగేషన్ మెనులో, "హోమ్" అనే పదానికి సాధారణంగా హోమ్‌పేజీ అని అర్థం, భౌతిక ఇల్లు కాదు. Google అనువాదం ఒకే పదాన్ని మాత్రమే చూస్తుంది. AI ఇంజిన్ పరిసర మెను సందర్భాన్ని చూస్తుంది మరియు దానిని సరిగ్గా అనువదిస్తుంది.

en: About
te: గురించి

en: Home
te: హోమ్

en: Pricing
te: ధర నిర్ణయించడం

en: Contact
te: సంప్రదించండి

en: Casa
te: కాసా

en: Literal translation of the single word “Home”.
te: "హోమ్" అనే ఒకే పదం యొక్క సాహిత్య అనువాదం.

en: Inicio
te: ఇనిసియో

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
te: ఇది వెబ్‌సైట్ మెను ఐటెమ్ అని అర్థం చేసుకుంటుంది మరియు టెక్స్ట్ మాత్రమే కాకుండా అర్థాన్ని అనువదిస్తుంది.

en: Free vs Pro at a glance
te: ఒక చూపులో ఉచిత vs ప్రో

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
te: ప్రాథమిక విషయాల కోసం Google అనువాదాన్ని ఉంచండి లేదా మీకు అధిక ఖచ్చితత్వం మరియు మెరుగైన భాషా కవరేజీ అవసరమైనప్పుడు అప్‌గ్రేడ్ చేయండి.

en: Feature
te: ఫీచర్

en: Translation engine
te: అనువాద ఇంజిన్

en: Google Gemini + OpenAI + Claude
te: Google జెమిని + OpenAI + క్లాడ్

en: Context-aware translation
te: సందర్భ-అవగాహన అనువాదం

en: Limited
te: పరిమితం చేయబడింది

en: Yes
te: అవును

en: Unsupported language fallback
te: మద్దతు లేని భాష ఫాల్‌బ్యాక్

en: No
te: నం

en: Elementor compatibility
te: ఎలిమెంటర్ అనుకూలత

en: Post & Page Translation
te: పోస్ట్ & పేజీ అనువాదం

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
te: వర్గీకరణ అనువాదాలు (కేటగిరీలు & ట్యాగ్‌లు)

en: Custom Post Type Translation
te: అనుకూల పోస్ట్ రకం అనువాదం

en: Pro Only
te: ప్రో మాత్రమే

en: Supported
te: మద్దతు ఇచ్చారు

en: String Translations
te: స్ట్రింగ్ అనువాదాలు

en: Basic Support
te: ప్రాథమిక మద్దతు

en: Native UI Integration
te: స్థానిక UI ఇంటిగ్రేషన్

en: Priority Support
te: ప్రాధాన్యత మద్దతు

en: Community Forum
te: కమ్యూనిటీ ఫోరమ్

en: Premium 24/7 Support
te: ప్రీమియం 24/7 మద్దతు

en: Polylang is required to show translation status.
te: అనువాద స్థితిని చూపడానికి పాలిలాంగ్ అవసరం.

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
te: అనువదించదగిన పోస్ట్ రకాలు లేదా పాలిలాంగ్ భాషలు కనుగొనబడలేదు.

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
te: తప్పిపోయిన పాలిలాంగ్ అనువాదాలను సమీక్షించండి మరియు ఒకే స్థలం నుండి స్వీయ-అనువాదాన్ని అమలు చేయండి.

en: Bulk translate selected
te: బల్క్ అనువాదం ఎంచుకోబడింది

en: Force translate selected
te: బలవంతంగా అనువాదం ఎంచుకోబడింది

en: Translate all missing
te: తప్పిపోయినవన్నీ అనువదించండి

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
te: ఉచితంగా పోస్ట్‌లు మరియు పేజీలు ఉంటాయి. ప్రో ప్రారంభించబడిన అనుకూల పోస్ట్ రకాలను జోడిస్తుంది.

en: Content
te: కంటెంట్

en: Type
te: టైప్ చేయండి

en: Languages
te: భాషలు

en: Status
te: స్థితి

en: View
te: చూడండి

en: %d missing | %d missing
te[0]: %d లేదు
te[1]: %d లేదు

en: Complete
te: పూర్తి

en: No source posts were found for the configured post types.
te: కాన్ఫిగర్ చేసిన పోస్ట్ రకాలకు మూలాధార పోస్ట్‌లు ఏవీ కనుగొనబడలేదు.

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
te: స్కైలాంగ్ ఆటో ట్రాన్స్‌లేటర్‌కి పాలిలాంగ్ ఇన్‌స్టాల్ చేయబడి, సక్రియంగా ఉండాలి.

en: Auto-translate
te: స్వయంచాలకంగా అనువదించండి

en: Polylang default language is not configured.
te: పాలిలాంగ్ డిఫాల్ట్ భాష కాన్ఫిగర్ చేయబడలేదు.

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
te: ఈ పోస్ట్ కోసం %s సంస్కరణ లేదు. దయచేసి స్వీయ-అనువాదాన్ని అమలు చేయడానికి ముందు దీన్ని సృష్టించండి లేదా పునరుద్ధరించండి.

en: Translation already exists and is not in trash.
te: అనువాదం ఇప్పటికే ఉంది మరియు ట్రాష్‌లో లేదు.

en: Invalid nonce.
te: చెల్లదు.

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
te[0]: %d కొత్త అనువాదాలు సృష్టించబడ్డాయి.
te[1]: %d కొత్త అనువాదాలు సృష్టించబడ్డాయి.

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
te[0]: %d పోస్ట్‌ల కోసం బల్క్ అనువాదం ప్రారంభించబడింది.
te[1]: %d పోస్ట్‌ల కోసం బల్క్ అనువాదం ప్రారంభించబడింది.

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
te: 🎉 SkyLang ఆటో ట్రాన్స్‌లేటర్ కష్టపడి పని చేస్తోంది!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
te: SkyLang 5+ పోస్ట్‌లను విజయవంతంగా అనువదించింది! మేము మీ సమయాన్ని ఆదా చేస్తున్నట్లయితే, మీరు 5-నక్షత్రాల సమీక్షను అందించడానికి ఇష్టపడతారా? ఇది ఉచిత సంస్కరణను సజీవంగా మరియు మెరుగుపరచడంలో మాకు సహాయపడుతుంది!

en: Sure, I'd love to leave a review
te: ఖచ్చితంగా, నేను సమీక్షను అందించాలనుకుంటున్నాను

en: Maybe Later
te: బహుశా తర్వాత

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
te: పాలిలాంగ్ సక్రియంగా లేదు. దయచేసి ముందుగా పాలిలాంగ్‌ని ఇన్‌స్టాల్ చేసి, యాక్టివేట్ చేయండి.

en: API key cannot be empty.
te: API కీ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
te: Google APIకి కనెక్ట్ చేయడంలో నెట్‌వర్క్ లోపం. దయచేసి మీ కనెక్షన్‌ని తనిఖీ చేయండి.

en: API key verified successfully!
te: API కీ విజయవంతంగా ధృవీకరించబడింది!

en: Invalid API key.
te: చెల్లని API కీ.

en: Could not verify API key. Please try again.
te: API కీని ధృవీకరించడం సాధ్యపడలేదు. దయచేసి మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: No API key found. Please go back to step 2.
te: API కీ ఏదీ కనుగొనబడలేదు. దయచేసి 2వ దశకు తిరిగి వెళ్లండి.

en: Network error fetching models.
te: మోడల్‌లను పొందడంలో నెట్‌వర్క్ లోపం.

en: Failed to fetch models.
te: మోడల్‌లను పొందడంలో విఫలమైంది.

en: Model validation failed: %s
te: మోడల్ ధ్రువీకరణ విఫలమైంది: %s

en: Missing text or target language.
te: టెక్స్ట్ లేదా లక్ష్య భాష లేదు.

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
te: API కీ ఏదీ కాన్ఫిగర్ చేయబడలేదు. దయచేసి వెనుకకు వెళ్లి, మీ జెమిని API కీని నమోదు చేయండి.

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
te: జెమిని 3.1 ప్రో ప్రివ్యూ - మెరుగైన ఆలోచన మరియు తార్కికం

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
te: జెమిని ఫ్లాష్ తాజాది - ఎల్లప్పుడూ వేగవంతమైన స్థిరమైన విడుదల

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
te: జెమిని 3.1 ఫ్లాష్-లైట్ ప్రివ్యూ - తేలికైన వేగవంతమైన మోడల్

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
te: జెమిని 2.5 ప్రో - అడ్వాన్స్‌డ్ రీజనింగ్, మల్టీమోడల్

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
te: జెమిని 2.5 ఫ్లాష్ - అనుకూల ఆలోచన, ఖర్చు సామర్థ్యం

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
te: జెమిని 2.5 ఫ్లాష్-లైట్ ప్రివ్యూ

en: Custom Model
te: కస్టమ్ మోడల్

en: Test
te: పరీక్ష

en: Pro
te: ప్రో

en: Finish
te: ముగించు

en: Welcome to SkyLang!
te: SkyLangకి స్వాగతం!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
te: ఆటోమేటిక్ అనువాదాల కోసం మీ సైట్‌ని సిద్ధం చేద్దాం. ముందుగా, మేము పాలిలాంగ్‌లో కాన్ఫిగర్ చేసిన భాషలను గుర్తిస్తాము.

en: Test Your Setup
te: మీ సెటప్‌ని పరీక్షించండి

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
te: ప్రతిదీ పని చేస్తుందని నిర్ధారించుకోవడానికి త్వరిత అనువాదాన్ని ప్రయత్నించండి. ఈ దశ ఐచ్ఛికం - మీరు దీన్ని దాటవేయవచ్చు.

en: Text to translate
te: అనువదించడానికి వచనం

en: Hello, welcome to my website!
te: హలో, నా వెబ్‌సైట్‌కి స్వాగతం!

en: Translate to
te: అనువదించండి

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
te: స్కైలాంగ్ ప్రోతో సందర్భోచిత అనువాదాన్ని అన్‌లాక్ చేయండి

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
te: Google అనువాదం సాధారణ టెక్స్ట్ కోసం చాలా బాగుంది, కానీ ఇది ప్రస్తుత స్ట్రింగ్‌ను మాత్రమే చూస్తుంది. దీనికి ముందు లేదా తర్వాత స్ట్రింగ్ అర్థం కాలేదు. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI మరియు Claudeని జోడిస్తుంది కాబట్టి మెనూలు, బటన్‌లు మరియు మద్దతు లేని భాషలలో అనువాదాలు సహజంగా ఉంటాయి.

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
te: సాధారణ వచనం కోసం వేగవంతమైనది, కానీ అర్థం సమీపంలోని UIపై ఆధారపడి ఉన్నప్పుడు పరిమితం.

en: Translates the current text only
te: ప్రస్తుత వచనాన్ని మాత్రమే అనువదిస్తుంది

en: Does not understand before or after strings
te: తీగలకు ముందు లేదా తర్వాత అర్థం కాలేదు

en: May fail on unsupported language formats
te: మద్దతు లేని భాషా ఫార్మాట్లలో విఫలం కావచ్చు

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
te: మెరుగైన అనువాద నాణ్యత కోసం Google Gemini, OpenAI మరియు Claudeని ఉపయోగిస్తుంది.

en: Understands menus, labels, and surrounding context
te: మెనూలు, లేబుల్‌లు మరియు చుట్టుపక్కల సందర్భాన్ని అర్థం చేసుకుంటుంది

en: Translates unsupported-language cases more reliably
te: మద్దతు లేని భాష కేసులను మరింత విశ్వసనీయంగా అనువదిస్తుంది

en: Delivers more natural results for short UI text
te: చిన్న UI వచనం కోసం మరింత సహజ ఫలితాలను అందిస్తుంది

en: Menu translation with context
te: సందర్భంతో కూడిన మెనూ అనువాదం

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
te: వెబ్‌సైట్ మెను కోసం, “హోమ్” అంటే హోమ్‌పేజీ అని అర్థం. AI ఇంజిన్ చుట్టుపక్కల నావిగేషన్‌ను అర్థం చేసుకుంటుంది మరియు ఉద్దేశించిన అర్థాన్ని అనువదిస్తుంది అయితే Google అనువాదం దానిని అక్షరాలా చదవగలదు.

en: Literal text-only translation.
te: లిటరల్ టెక్స్ట్-మాత్రమే అనువాదం.

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
te: హోమ్‌పేజీ మెను ఐటెమ్ కోసం సందర్భ-అవగాహన అనువాదం.

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
te: Google జెమిని, OpenAI మరియు క్లాడ్ యాక్సెస్

en: Custom Post Type translations
te: అనుకూల పోస్ట్ రకం అనువాదాలు

en: Native String Translation UI
te: స్థానిక స్ట్రింగ్ అనువాద UI

en: Premium 24/7 Priority Support
te: ప్రీమియం 24/7 ప్రాధాన్యత మద్దతు

en: Pro is Active!
te: ప్రో సక్రియంగా ఉంది!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
te: మీరు SkyLang Proని అమలు చేస్తున్నారు. అన్ని ప్రీమియం ఫీచర్‌లు అన్‌లాక్ చేయబడ్డాయి మరియు ఉపయోగించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాయి.

en: You're All Set!
te: మీరు అంతా సిద్ధంగా ఉన్నారు!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
te: SkyLang మీ కంటెంట్‌ను అనువదించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. మీరు ప్లగ్‌ఇన్‌ని ఆస్వాదించినట్లయితే, మేము త్వరిత రేటింగ్‌ను ఇష్టపడతాము — ఇది నిజంగా సహాయపడుతుంది!

en: Leave a Review on WordPress.org
te: WordPress.orgలో ఒక సమీక్షను ఇవ్వండి

en: Go to Dashboard
te: డాష్‌బోర్డ్‌కి వెళ్లండి

en: Visit Our Website
te: మా వెబ్‌సైట్‌ను సందర్శించండి

en: Back
te: వెనుకకు

en: Skip
te: దాటవేయి
