rencontre - en to sw translation catalogue (553 entries)

en: %s ago
sw: %s iliyopita

en: (blocked)
sw: (imezuiwa)

en: (empty => default WP)
sw: (tupu => default WP)

en: (empty => no change)
sw: (tupu => no change)

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid password (6 characters min).
sw: <strong>TATIZO</strong>: Nywila isiyotakiwa (angalau tumia herufi au namba zisizopungua 6).

en: A date (DATE)
sw: Tarehe (DATE)

en: A free powerful and exhaustive dating plugin with private messaging, webcam chat, search by profile and automatic sending of email. No third party.
sw: Plugin ya Mahusiano ya bure yenye ujumbe binafsi, chat ya webcam, kutafuta kwa kiprofaili na kutuma automatiki barua pepe.

en: A line of text (TEXT)
sw: Mstari wa maneno (MANENO)

en: A member contact you
sw: Mshiriki ameku-contact

en: About This Plugin
sw: Kuhusu Plugin hii

en: Accept
sw: Mkubalie

en: Account deletion
sw: Akaunti imefutwa

en: Action
sw: Tendo

en: Actions (contact request...)
sw: Tendo (ombi la "contact"...)

en: Active last 12 months
sw: Alikuwepo mwaka uliopita

en: Active last 2 months
sw: Alikuwepo miezi miwili iliyopita

en: Active last 6 months
sw: Alikuwepo miezi 6 iliyopita

en: Active last month
sw: Alikuwepo mwezi uliopita

en: Ad (change)
sw: Maelezo yako (badiri)

en: Add
sw: Ongeza

en: Add Language (2 lowercase letters comply with country code)
sw: Ongeza Lugha (2 herufi ndogo ndio zinatumika kama "country code")

en: Add Value
sw: Ongeza Valiu

en: Add a country
sw: Ongeza nchi

en: Add a language
sw: Ongeza lugha

en: Add a new subscriber member in WP. Login this member and go to the plugin page (1).
sw: Ongeza mshiriki kwenye WP. Muingize huyu mwanachama na uende kwenye ukurasa wa plugin (1).

en: Add a photo
sw: Ongeza picha

en: Add a profile element in quick search
sw: Ongeza vigezo vya profaili kwenye utafutaji wa haraka

en: Add also numerous profile elements in search? Get the kit Premium.
sw: Ongeza pia vipengele vingi vya wasifu wakati unatafuta? Chukua Premium.

en: Add category
sw: Ongeza kipengere

en: Add new from WordPress
sw: Ongeza mpya kutoka WordPress

en: Add relation type in quick search
sw: Ongeza aina ya uhusiano kwenye utafutaji wa haraka

en: Add this kit PREMIUM
sw: Ongeza hii ya KULIPIA

en: Add this photo
sw: Weka hii picha

en: Add to my favorites
sw: Ongeza kwenye listi ya ninazozipenda

en: Add value to this category
sw: Ongeza valiu ya kipengere hiki

en: Affinity with my profile
sw: Afanane na vigezo vyangu

en: After
sw: Baada

en: Age
sw: Umri

en: Age min/max
sw: Umri min/max

en: Alias
sw: Jina

en: Alias or email or ID
sw: Jina au baruapepe au ID

en: All members
sw: Washiriki wote

en: Allow multi choice in relation and sex
sw: Ruhusu chaguzi zaidi ya moja katika mahusiano

en: Allow sending message
sw: Kubali utume ujumbe

en: Also send an email for a smile
sw: Pia tuma barua pepe kwa tabasamu

en: Annual
sw: Kwa Mwaka

en: Answer
sw: Jibu

en: Ask for a contact
sw: Muombe "contact" zake

en: Astrological affinity
sw: Uhusiano wa kinyota

en: Auto-scrolling to center the page on this plugin
sw: Kusogeza kiotomatiki ili kuweka ukurasa katikati kwenye programu-jalizi hii

en: Automatic sending a summary email to members (shared daily)
sw: Itume muhtasari wa hali ya washiliki kwa barua pepe (itume kilasiku)

en: Automatically sending an email happy birthday members
sw: Itume Barua pepe za kuwatakia heri ya kuzaliwa washiriki

en: Banning
sw: Zuio

en: Banning IP is a Premium feature.
sw: IP imezuiwa hii ni kwa iliyolipiwa.

en: Be careful, all pictures of the members will have another name.
sw: Kuwa mwangalifu, picha zote za wanachama zitakuwa na majina tofauti.

en: Be careful, already registered members will be in a category that no longer exists. They should update their account.
sw: Kuwa mwangalifu, washiriki waliojiandikisha watakuwa kwenye kundi lisilokuwepo. Watapaswa kurekebisha akaunti zao.

en: Before
sw: Kabla

en: Before adding Rencontre items to your menu, make sure you have <mark>correctly registered the plugin page</mark>:
sw: Kabla ya kuongeza vipengee vya Rencontre kwenye menyu yako, hakikisha kuwa <mark>umesajili kwa usahihi ukurasa wa programu-jalizi</mark>:

en: Before that, you need to provide some information requested below.
sw: Kabla ya hapo, unatakiwa utupatie baadhi ya taarifa zako kama zilivyoombwa hapa chini.

en: Behavior on the site
sw: Tabia kwenye tovuti

en: Biannual
sw: Kwa Nusu Mwaka

en: Birthday email subject
sw: Mada ya barua pepe ya siku ya kuzaliwa

en: Block
sw: Funga

en: Block background color
sw: Zima rangi ya background

en: Block this member
sw: Mfungie mwanachama huyu

en: Born
sw: Kuzaliwa

en: Both, the user chooses
sw: Wote wawili, mtumiaji anachagua

en: CSV or ZIP File
sw: CSV au Faili ya ZIP

en: Category
sw: Kipengele

en: Change
sw: Badiri

en: Change Look word
sw: Badirisha neno la kuangalia

en: Change Smile word
sw: Badirisha neno la Tabasamu

en: Change a Profile
sw: Badilisha Profaili

en: Change password
sw: Badirisha Nywila

en: Change register link on click a portrait
sw: Badirisha linki ya kujisajiri wakati mtu akibonyeza picha

en: Change relation type
sw: Badirisha aina ya uhusiano

en: Change sex values
sw: Badirisha jinsia

en: Change the follow-up email
sw: Badirisha ufuatiliaji wa barua pepe

en: Change the name
sw: Badiri jina

en: Change the name or type
sw: Badiri jina au aina

en: Change the no-photo warning
sw: Badirisha onyo la kutokuwa na picha

en: Change the quarantine warning
sw: Badirisha onyo la karantini

en: Change the value
sw: Badirisha valiu

en: Change warning account blocked
sw: Badirisha onyo la kuzuia akaunti

en: Change warning empty profile
sw: Badirisha onyo la profailii iliyotupu

en: Change welcome text for new user
sw: Badirisha maandiko ya kumkaribisha mtumiaji mpya

en: Chat
sw: Gumzo

en: Chat request accepted. You can start...
sw: Ombi lako lakuongea naye limekubaliwa. Unawesa kuanza...

en: Chat request sent. Wait ...
sw: Ombi lako limetumwa. Tafadhali subiri ...

en: Chat thread down (Android)
sw: Thread chini (Android)

en: Checked: Better choice to test this plugin or to use with other one (forum...). Over time, the site will be slower with numerous abandoned account.
sw: Tiki: Chaguo bora kwa ajili ya kuipima hii programu au kuitumia na nyingine (jukwaa ...). Baada ya muda, tovuti itakuwa polepole na akaunti nyingizitaachwa.

en: City
sw: Jiji

en: Clean-up when uninstall
sw: Safisha wakati ina-uninstall

en: Cleaner
sw: Safi

en: Cleaning missing regions in users data
sw: Kusafisha mikoa iliyopo katika data ya watumiaji

en: Cleanup abandoned images
sw: Ondoa picha zilizoachwa

en: Click the photo
sw: Bofya picha

en: Click to add a photo
sw: Bofya ili kuongeza picha

en: Click to delete
sw: Bofya ili ufute

en: Color palette
sw: Palette ya rangi

en: Confirm
sw: Hakikisha

en: Confirm the deletion of the account?
sw: Thibitisha ufutaji wa akaunti yako?

en: Confirmation email
sw: Hakikisho la barua pepe

en: Confirmation email already sent
sw: Barua pepe imeshatumwa

en: Confirmation email sent
sw: Barua pepe imetumwa

en: Contact already requested
sw: Ombi la "contact" limeshaombwa

en: Contact request sent
sw: Ombi la "contact" limetumwa

en: Contact requests
sw: Ombi la mawasiliano

en: Copyright text on pictures. Empty => Site URL.
sw: Maneno ya hatimiliki kwenye picha. Usipoweka => Site URL.

en: Countries and Regions
sw: Nchi na Mikoa / Majimbo

en: Country
sw: Nchi

en: Country selected by default
sw: Nchi iliyochaguliwa kwa default

en: Create a zip file containing a .csv file and a "photo_import" folder with the members' photos in .jpg.
sw: Unda faili ya zip iliyo na faili ya .csv na folda ya "photo_import" na picha za wanachama kwenye .jpg.

en: Custom templates in your theme
sw: Templeti maalumu katika "theme" yako

en: Datas are old. You should delete all countries and load the new ones.
sw: Data ni za zamani. Unapaswa kufuta nchi zote na kupakia mpya.

en: Date
sw: Tarehe

en: Decode all images names
sw: Rudisha majina yote ya picha

en: Del
sw: Futa

en: Delete Account
sw: Futa Akaunti

en: Delete Account?
sw: Ifute hii Akaunti?

en: Delete all countries
sw: Futa nchi zote

en: Delete all photos
sw: Futa picha zote

en: Delete from my favorites
sw: Futa kutoka kwenye listi ya ninazozipenda

en: Delete photo
sw: Futa picha

en: Delete the conversation
sw: Futa Mazungumzo

en: Delete this photo
sw: Futa hii picha

en: Deleting your account on your part or ours, causes the deletion of all your data.
sw: Kama akaunti yako tutaifuta sisi au wewe mwenyewe, hii itasababisha data zako zote zifutike nazo.

en: Display
sw: Onyesha

en: Display a different name than login
sw: Onyesha jina tofauti kuliko kuingia

en: Display profiles searched in a new tab
sw: Kuonyesha maelezo yaliyotajwa kwenye kichupo kipya

en: Do not allow password change in -my account-
sw: Usiruhusu mabadiliko ya nenosiri katika -akaunti yangu-

en: Do not hesitate to send us your comments.
sw: Usisite kumjibu.

en: Do not remove WP roles
sw: Usiondoe majukumu ya WP

en: Do not remove user in WP when remove in Rencontre
sw: Usimuondoe mtumiaji kwenye WP wakati unapomtoa toka Rencontre

en: Do not request a new password after registration
sw: Usihitaji nywila mpya baada ya kujisajiri

en: Done
sw: Tayari

en: Done!
sw: Imefanyika!

en: Downwardly inclined
sw: Inayoelekea chini

en: Dynamic loading of search results
sw: Upakiaji wa nguvu wa matokeo ya utaftaji

en: E-mails
sw: Barua Pepe

en: Edit My Profile
sw: Hariri Profaili Yangu

en: Editable in "my account"
sw: Badilisha katika "akaunti yangu"

en: Email
sw: Barua pepe

en: Email address
sw: Barua pepe

en: Email and IP
sw: Barua pepe na IP

en: Email not received
sw: Hujapata barua pepe

en: Empty
sw: Tupu

en: Enable chat
sw: Ruhusu mazungumzo

en: Enable rapid registration
sw: Ruhusu usajiri wa haraka

en: Encode all images names
sw: Badiri majina ya picha zote

en: End
sw: Mwisho

en: Enjoyed this free dating plugin? A donation or a good review will help us to spend more time to make it evolve. Thanks for your contribution.
sw: Furahia hii plugin ya bure? Mchango au mapitio mazuri itatusaidia kutumia muda zaidi ili tupate kugeuka. Asante kwa kutuchangia.

en: Entries active (<3 month)
sw: Washiriki hai (chini ya miezi 3)

en: Entries already exist
sw: Wanachama waliopo

en: Error !
sw: Tatizo!

en: Existing regions
sw: Mikoa iliyopo

en: Export in CSV
sw: Tuma ikiwa kwenye CSV

en: Export members in CSV
sw: Leta washiriki wakiwa kwenye hali ya CSV

en: Favorite
sw: Ninazopenda

en: Featured profiles
sw: Wanachama utakaovutiwa nao

en: Features
sw: Vipengele

en: Feet and Inches
sw: Futi na inchi

en: File loaded
sw: Faili limewekwa

en: Find
sw: Tafuta

en: Fit portraits width in home page
sw: Fitraiti ya upana wa ukurasa wa nyumbani

en: For
sw: Kwa

en: Force HTML mode (mail not readable)
sw: Lazimisha mode ya HTML (kam barua pepe isiposomeka)

en: Former
sw: Ya Zamani

en: Fortnightly
sw: Kwa wiki mbili

en: Friendship
sw: Urafiki

en: From
sw: Kutoka

en: Full text for the birthday mail (After hello pseudo)
sw: Maneno kamili kwenye barua pepe ya siku ya kuzaliwa ( baada ya hello pseudo)

en: Gender
sw: Jinsia

en: General
sw: Kwa ujumla

en: Get back photos by FTP in wp-content/uploads/tmp/
sw: Rudisha picha kwa kutumia FTP katika wp-content/uploads/tmp/

en: Greater than
sw: Kubwa kuliko

en: Hang
sw: Panga

en: Happy Birthday
sw: Herry ya Siku ya Kuzaliwa

en: Height
sw: Urefu

en: Height unit
sw: Urefu wa kitengo

en: Hello
sw: Mambo

en: Here's a selection of members that may interest you
sw: Hawa ni baadhi ya washiriki unaoweza ukavutiwa nao

en: Hour maintenance tasks (off peak)
sw: Matengenezo kwa saa (off peak)

en: Hourly traffic (local time)
sw: Trafik kwa saa (local time)

en: How to install this plugin?
sw: Jinsi ya kuinstol hii plugin?

en: I am
sw: Mimi ni

en: I asked a contact
sw: Niliemwomba contact

en: I don't know if it's encoded or not
sw: Sijui kama yamebadirishwa au la

en: I got a smile from
sw: Nimepata Tabasamu kutoka kwa

en: I had a contact request from
sw: Nimepata ombi la "contact" kutoka kwa

en: I locked
sw: Nimefunga

en: I smiled at
sw: Nimetabasamu kwa

en: I was watched by
sw: Nimetazamwa na

en: I'm looking for
sw: Ninatafuta

en: IP address
sw: Utambulisho wa IP

en: If a country is loaded in wp-geonames, the regions list of this country will come from the wp-geonames base and not from here.
sw: Ikiwa nchi imefungwa katika wp-geonames, orodha ya mikoa ya nchi hii itatoka msingi wa wp-geonames na sio hapa.

en: If the menu tab is missing in appearance (theme full-site editing), install a classic theme (twenty-twenty-one) to create your menu. Then return to your theme and select the menu you've just created
sw: Ikiwa kichupo cha menyu hakipo (mandhari full-site editing), sakinisha mandhari ya kawaida (twenty-twenty-one) ili kuunda menyu yako. Kisha rudi kwenye mandhari yako na uchague menyu ambayo umeunda hivi punde

en: If the plugin page changes, you'll have to delete the items and redo your menu.
sw: Ikiwa ukurasa wa programu-jalizi utabadilika, itabidi ufute vipengee na ufanye upya menyu yako.

en: Ignore
sw: Mkatalie

en: Image file
sw: File la picha

en: Images names
sw: Majina ya Picha

en: Images names are encoded
sw: Majina ya picha yamebadirishwa

en: Images names are not encoded
sw: Majina ya picha hayajabadirishwa

en: Import completed
sw: Zimeshaletwa

en: Import data
sw: Leta data

en: Import in CSV
sw: Leta ikiwa kwenye CSV

en: Import members in CSV
sw: Leta washiriki wakiwa kwenye CSV

en: In <a href="admin.php?page=rencontre.php">Rencontre / General</a>, set the plugin page and save.
sw: Katika<a href="admin.php?page=rencontre.php">Rencontre / Jumla</a>, weka vizuri ukurasa wa plugin na uhiifadhi.

en: In <a href="edit.php?post_type=page">Pages</a>, edit or create the page of your choice. Add the shortcodes <code>[rencontre][rencontre_libre]</code> in this page content.
sw: Katika<a href="edit.php?post_type=page">Kurasa</a>,hariri au unda page uipendayo. Ongeza shortcodes <code>[rencontre][rencontre_libre]</code> kwenye maudhui ya huu ukurasa.

en: In case of interruption during the import of photos, restart the procedure. Doubloons are killed.
sw: Kama utapata tatizo ukiwa unaleta faili picha, anza tena. Zizazoingia marambili zinaondolewa.

en: Inactive users deleted during maintenance
sw: Watumiaji wasio na kazi walifutwa wakati wa matengenezo

en: Inadequate image
sw: Picha isiyofaa

en: Inappropriate presentation
sw: Sifa isiyofaa

en: Inline badge color
sw: Rangi ya beji iliyo ndani

en: Inline color
sw: Rangi ya ndani

en: Input background color
sw: Rangi ya asili ya kuingiza

en: Instant email subject
sw: Mada ya barua pepe ya papo hapo

en: Introductory text for the summary email (After hello login - Before the smiles and contact requests)
sw: Maneno ya utangulizi kwa barua pepe za kila mwezi ( baada ya hello ingia - kabla ya tabasamu na omba contact)

en: It does not appear to be any profile. You can load the default profile if you wish.
sw: Haionekani kama ni profaili lolote. Unaweza ukaweka "default" profaili kama unataka.

en: Jail
sw: Jela

en: Just show a warning
sw: Onyesha tu onyo

en: Kilograms
sw: Kilogramu

en: Label color
sw: Rangi ya lebo

en: Large text box (TEXTAREA)
sw: Boksi kubwa la maneno (TEXTAREA)

en: Less than
sw: Chini ya

en: Lightbox Image Gallery
sw: Nyumba ya sanaa ya Picha ya Lightbox

en: Line and border color
sw: Mstari na rangi ya mpaka

en: List of members removed by Admin. They are blacklisted. Subscription blocked
sw: Listi ya washiriki walioondolewa na Adimini. wamekwa kwenye blakilisti. Ushiriki wao umesitishwa

en: Load countries
sw: Weka nchi

en: Load profiles
sw: Weka profaili

en: Log in
sw: Ingia

en: Log out
sw: Toka

en: Login
sw: Ingia

en: Main photo
sw: Picha kuu

en: Make an export and look at it to get the right format (The first line is not treated).
sw: Litume na uliangalie likiwa kwenye fomati sahihi (mstari wa kwanza hauhusiki).

en: Manual method
sw: Njia ya mwongozo

en: Many reports
sw: Ripoti nyingi

en: Max
sw: Ziada

en: Max height
sw: Urefu wa juu

en: Max number of mails sent per hour
sw: Idadi kubwa ya barua pepe itakayotumwa kwa saa

en: Max number of results per search
sw: Idadi kubwa ya washiriki uliowatafuta

en: Max weight
sw: Uzito wa juu

en: Members
sw: Washiriki

en: Members cannot hide their profile
sw: Wanachama hawawezi kuficha wasifu wao

en: Members without photo are less visible
sw: Mshiriki asiye na picha hawezi kuonekana kwa wenzie

en: Members without photo cannot zoom other members
sw: Mshiriki asiye na picha hawezi kuikuza picha ya mshiriki mwingine

en: Members without photo, attention-catcher and ad cannot make a report
sw: Mshiriki asiye na picha, na wala hajajaza maelezo yake binafsi yanayomuhusu yeye hataweza kumchongea mwenzake

en: Members without photo, attention-catcher and ad cannot send message
sw: Mshiriki asiye na picha, na wala hajajaza maelezo yake binafsi yanayomuhusu yeye hataweza kutuma ujumbe

en: Menu buttons color
sw: Vifungo vya kifungo cha Menyu

en: Menu color
sw: Rangi ya menyu

en: Merge My Account and Edit My Profile pages
sw: Unganisha Akaunti Yangu na Uhariri kurasa za Wasifu Wangu

en: Message received background color
sw: Ujumbe umepokea rangi ya asili

en: Message sent
sw: Ujumbe umetumwa

en: Message sent background color
sw: Ujumbe umetuma rangi ya nyuma

en: Messaging
sw: Ujumbe

en: Meter
sw: Mita

en: Min
sw: Pungufu

en: Min height
sw: Urefu mdogo

en: Min weight
sw: Uzito mdogo

en: Min width of portrait on logged out plugin homepage
sw: Upana wa picha kwenye ukurasa wa kwanza wa programu-jalizi iliyoingia

en: Min width of portrait on logged out plugin homepage on small screen
sw: Upana wa picha kwenye ukurasa wa kwanza wa programu-jalizi ulioingia kwenye skrini ndogo

en: Missing regions
sw: Mikoa inakosekana

en: Modal warning background color
sw: Rangi ya mandharinyuma ya onyo

en: Monthly
sw: Kwa Mwezi

en: More details in the <a href="https://wordpress.org/plugins/rencontre/#faq" target="_blank">F.A.Q</a>.
sw: Maelezo Zaidi yako <a href="https://wordpress.org/plugins/rencontre/#faq" target="_blank">F.A.Q</a>.

en: Move Down
sw: Chini

en: Move Up
sw: Juu

en: Multiple choice list (CHECKBOX)
sw: Orodha ya machaguo mengi (CHECKBOX)

en: My Account
sw: Akaunti yangu

en: My ad
sw: Maelezo binafsi

en: My attention-catcher
sw: Kuhusu mimi

en: My card
sw: Kadi yangu

en: My city
sw: Mji/Jiji langu

en: My country
sw: Nchi yangu

en: My favourites
sw: Ninazozipenda

en: My height
sw: Urefu wangu

en: My homepage
sw: Homepage yangu

en: My name
sw: Jina langu

en: My region
sw: Mkoa wangu

en: My weight
sw: Uzito wangu

en: New
sw: Mpya

en: New Item
sw: Item mpya

en: New Passwords are differents
sw: Nywila zako mpya zinatofautiana

en: New entrants
sw: Wanachama Wapya

en: New fast account not completed
sw: Akaunti mpya ya haraka haijatimia

en: Next Page
sw: Ukurasa ufuatao

en: Nickname unavailable
sw: Jina hilo la utani linamtu

en: No
sw: Hapana

en: No 'no email' button
sw: Hakuna kitufe cha barua pepe

en: No ad in search results
sw: Hakuna maelezo binafsi katika matokeo ya utafutaji

en: No ads on logged out plugin homepage
sw: Usiweke maelezo binafsi kwenye homepage ambayo haijaunganishwa

en: No beep on the chat
sw: Hakuna beep kwenye mazungumzo

en: No birth date
sw: Usiweke Siku ya Kuzaliwa

en: No contact request
sw: Hakuna ombi la kuwasiliana

en: No country
sw: Usiweke nchi

en: No email from this site
sw: Sihitaji barua pepe toka kwenye hii tovuti

en: No emoticon
sw: Usiweke hisia

en: No gender restriction in search
sw: Hakuna kizuizi cha kijinsia katika utaftaji

en: No height
sw: Hakuna urefu

en: No homosexual
sw: Hakuna Ushoga

en: No interaction with members who don't match my search criteria
sw: Hakuna mwingiliano na wanachama ambao hawalingani na vigezo vyangu vya utafutaji

en: No matter
sw: Haijalishi

en: No members without photo in automatic mails
sw: Mshiriki asiye na picha hatatumia barua pepe kiautomatiki

en: No menu (I use WordPress menu)
sw: Usiweke Menyu (Nitatumia orodha ya WordPress)

en: No region
sw: Usiweke mkoa / jimbo

en: No report
sw: Usichongee

en: No sex change
sw: Hakuna mabadiliko ya ngono

en: No sidebar (I put it with widget)
sw: Usiweke sidebar (nitaiweka kwa kutumia widget)

en: No smiles
sw: Usiweke tabasamu

en: No weight
sw: Usiweke uzito

en: Not sent
sw: Haijaenda

en: Number of daily registrations
sw: Idadi ya wajisajilio kila siku

en: Number of days in jail (deleted account)
sw: Idadi ya siku za kuwa jela (akaunti iliyofutwa)

en: Number of days to wait before presence homepage
sw: Idadi ya siku za kusubiri kabla ya kuonekana kwa homepage

en: Number of members with profile and photo
sw: Idadi ya washiriki wenye profaili na picha

en: Number of photos
sw: Idadi ya picha

en: Number of portrait on logged out plugin homepage
sw: Idadi ya picha za washiriki kwenye home page ambayo hakuna mshiriki aliyeingia

en: Number of registered members
sw: Idadi ya washiriki waliojirejista

en: Numeric choice list (SELECT)
sw: Orodha ya chaguzi (CHAGUA)

en: Obligation to choose a city in the wp_Geonames list during registration (if plugin installed)
sw: Wajibu wa kuchagua jiji katika wp_Geonames orodha wakati wa usajili (ikiwa programu-jalizi imewekwa)

en: Old messages deleted during maintenance (recommended)
sw: Ujumbe wa zamani ulifutwa wakati wa matengenezo (Inashauriwa)

en: On smartphone only
sw: Kwenye simu mahiri pekee

en: Online now
sw: Waliomubashara sasa hivi

en: Only IP
sw: IP tu

en: Only email
sw: Barua pepe tu

en: Only members from the same country on the logged on plugin homepage
sw: Nchi yangu tu kwenye ukurasa wangu wa nyumbani

en: Only members with attention-catcher and ad
sw: Washiriki tu waliojaza maelezo yao binafsi na kuhusu wao

en: Only members with photo
sw: Washiriki tu mwenyepicha

en: Only my country in summary email
sw: Nchi yangu tu katika barua pepe ya muhtasari

en: Only photo on logged out plugin homepage
sw: Onyesha picha tu kwenye homepage ambayo haijaunganishwa

en: Only with picture
sw: Wenye picha tu

en: Open relationship
sw: Uhusiano wa wazi

en: OpenSSL doesn't seem to be working. Some features of this plugin will not be available.
sw: "OpenSSL" haionekani kuwa inafanya kazi. Vipengele vingine vya Plugin hii haipatikani.

en: Other
sw: Nyininezo

en: Password
sw: Nywila

en: Password changed !
sw: Nywila imebadirishwa !

en: PayPal - The most secure online payment solution !
sw: PayPal - Suluhisho salama zaidi la malipo ya mtandaoni!

en: Photo
sw: Picha

en: Photo required
sw: Picha inahitajika

en: Photos Import
sw: Leta picha

en: Place
sw: Pahala

en: Please note that this action is irreversible!
sw: Kitendo hiki hufanywa maramoja tu (hutaweza kufanya tena)!

en: Plugin page
sw: Ukurasa wa Plugin

en: Plugin version
sw: Toleo la plugin

en: Pounds
sw: Poundi

en: Precise criteria for featured profiles
sw: Vigezo sahihi vya wasifu ulioangaziwa

en: Premium
sw: Yakulipia

en: Previous page
sw: Ukurasa uliopita

en: Profile
sw: Profaili

en: Profile hidden
sw: Wasifu umefichwa

en: Profile switched off
sw: Profaili imezimwa

en: Profile visibility
sw: Kuonekana kwa wasifu

en: Profile visible
sw: Wasifu unaonekana

en: Profiles currently online
sw: Walio Mubashara

en: Prohibit contact
sw: Zuia contact

en: Put members photos in wp-content/uploads/tmp/photo_import/ by FTP before the start (right RW - no sub folder - .jpg - no zip).
sw: Weka picha za washiriki kwenye wp-content/uploads/tmp/photo_import/ kwa kutumia FTP kabla ya kuanza (right RW - no sub folder - .jpg - no zip).

en: Quarterly
sw: Kwa Robo Mwaka

en: Quick Search
sw: Utafutaji wa Haraka

en: Reason for this action
sw: Sababu ya kitendo hiki

en: Redirect to the plugin page after login
sw: Impeleke kwenye ukurasa wa plugin baada ya kuingia

en: Ref language
sw: Yah lugha

en: Regards,
sw: Wako,

en: Regenerate all photos
sw: Rejesha picha zote

en: Region
sw: Mkoa/Jimbo

en: Region field is empty or outdated !
sw: Sehemu ya mkoa/jimbo haijajazwa au imepitwa na wakati !

en: Regions
sw: Mikoa / Majimbo

en: Register
sw: Jisajili

en: Registered
sw: Imeshajiunga

en: Registration
sw: Usajili

en: Registration confirmation will be emailed to you.
sw: Uthibitisho wa usajili utatumwa kwenye barua pepe yako.

en: Regular email subject
sw: Mada ya barua pepe ya kawaida

en: Relation
sw: Uhusiano

en: Release
sw: Achia

en: Release this mail?
sw: Achia hii email?

en: Reminder email subject
sw: Mada ya barua pepe ya ukumbusho

en: Remove
sw: Ondoa

en: Remove - Black list email
sw: Toa - Barua pepe zilizokuwa kwenye Blakilisti

en: Remove a language
sw: Ondoa lugha

en: Remove a language and all related content
sw: Ondoa hiyo lugha na vyote vinavyohusu lugha

en: Remove the category
sw: Ondoa kipengere

en: Rencontre - Countries
sw: Rencontre - Nchi

en: Rencontre - General
sw: Rencontre - Jumla

en: Rencontre - Jail
sw: Rencontre - Jela

en: Rencontre - Members
sw: Rencontre - Mwanachama

en: Rencontre - Profile
sw: Rencontre - Profaili

en: Rencontre Plugin Donation
sw: Kuchangia Plugin ya Rencontre

en: Replace
sw: Badilisha

en: Report
sw: Ripoti

en: Report a fake profile or inappropriate content
sw: Ripoti profaili ya uongo au maudhui yasiyofaa

en: Reporting
sw: Mchongee

en: Reporting already done
sw: Tayari amechongewa

en: Reports
sw: Waliochongewa

en: Required field (hidden)
sw: Sehemu inayohitajika (iliyofichwa)

en: Reset
sw: Rekebisha tena

en: Reset GPS
sw: Rekebisha GPS tena

en: Restores 'Menus' item in the WordPress Appearance tab
sw: Hurejesha kipengee cha 'Menyu' kwenye kichupo cha Mwonekano wa WordPress

en: Retype the new
sw: Andika tena

en: Save
sw: Hifadhi

en: Save profile
sw: Hifadhi profaili yako

en: Search
sw: Tafuta

en: See
sw: Ona

en: Select background color
sw: Chagua rangi ya background

en: Select your CSV file (.csv - no zip).
sw: Chagua faili lako la CSV (.csv - no zip).

en: Send
sw: Tuma

en: Send a message
sw: Tuma ujumbe

en: Send a message to
sw: Tuma ujumbe kwa

en: Send an email to the user whose account is deleted
sw: Tuma email kwa mtumiaji mwenye akaunti iliyo futwa

en: Sending emails via WordPress can sometimes be tricky. If registration emails (for example) aren't being received, try an SMTP email plugin.
sw: Kutuma barua pepe kupitia WordPress wakati mwingine kunaweza kuwa gumu. Ikiwa barua pepe za usajili (kwa mfano) hazipokelewi, jaribu programu-jalizi ya barua pepe ya SMTP.

en: Serious relationship
sw: Uhusiano Mkubwa

en: Sex
sw: Jinsia

en: Single choice list (SELECT)
sw: Listi ya chaguo moja (CHAGUA)

en: Site title
sw: Jina la tovuti

en: Smile
sw: Tabasamu

en: Smile already sent
sw: Tabasamu limeshaenda

en: Smile sent
sw: Tabasamu limeenda

en: Some required fields in your profile are incomplete. Thank you to fill them in.
sw: Baadhi ya sehemu zinazohitajika katika wasifu wako hazijakamilika. Asante kwa kuwajaza.

en: Sorry, but nothing matched your search terms.
sw: Pole, hatujampata unayemtafuta.

en: Sort
sw: Panga

en: Statistic
sw: Takwimu

en: Step
sw: Hatua

en: TO CHANGE
sw: KUBADIRI

en: Template file
sw: Faili la template

en: Text color
sw: Nakala ya rangi

en: Thank you for your report
sw: Asante kwa kumchongea

en: The
sw: Ya

en: The country table is empty. You can load the countries and regions by default if you wish.
sw: Jedwali la nchi ni tupu. Unaweza kuweka nchi na mikoa kwa default ikiwa unataka.

en: The gender of some members is not in accordance with the custom parameter 'change sex values'. These members are not visible.
sw: Jinsia ya washiriki wengine sio kwa mujibu wa kigezo cha kawaida 'Badirisha jinsia'. Wanachama hawa hawaonekani.

en: The language used for emails is the one of your ADMIN interface (hardcoded in DB).
sw: Lugha inayotumiwa kwa barua pepe ni moja ya interface yako ya admin (ngumu katika dB).

en: The original password is wrong
sw: Umekosea kuweka Nywila yako

en: The profiles are not all translated into the language of the site. Users will see the character "?".
sw: Profaili zote hazijatafsiriwa kwa lugha ya tovuti. Watumiaji wataona tabia "?".

en: Theme version
sw: Toleo la theme

en: This action will result in the complete deletion of your account and everything about you from our server. We do not keep historical accounts.
sw: Hatua hii itasababisha kufutwa kwa akaunti yako na kila kitu kuhusu wewe kutoka kwa kanzidata yetu. Hatuhifadhi akaunti.

en: This also applies to messages that you have sent to other members as well as those they have sent to you.
sw: Hii pia itasababisha ujumbe wako uliotuma au kutumiwa na wengine nao upotee.

en: This chat is not currently available
sw: Soga hii haipatikani kwa sasa

en: This member blocked you.
sw: Den här medlemmen blockerade dig.

en: Thus take two minutes to finish the registration. You should not be disappointed.
sw: Hivyo basi tumia dakika mbili umalizie usajiri wako. Hutakiwi kuja kujilaumu baadae.

en: Title color
sw: Michezo ya kichwa

en: To
sw: Kwa

en: To be more visible and to view photos of other members, you should add one to your profile.
sw: Ili uonekane na washiriki wenzako na uweze kuona picha za wengine, lazima na wewe uweke picha kwenye profaili yako.

en: To facilitate the settings after installing, you can download and install via CSV (<a href="admin.php?page=rencontre.php">Rencontre / General</a>) 20 test profiles with photo
sw: Ili kuwezesha mipangilio baada ya kufunga, unaweza kupakua na kufunga kupitia CSV (<a href="admin.php?page=rencontre.php">Rencontre / Jumla</a>) maelezo mafupi ya mtihani wa 20 na picha

en: Today's birthday
sw: Waliozaliwa leo

en: Traffic on the week
sw: Trafiki ya wiki

en: Translate
sw: Tafsiri

en: Unblock
sw: Fungua

en: Unblock this member
sw: Fungulia mwanachama huyu

en: Unchecked: WP roles will be destroyed. Users who are not in Rencontre will be destroyed. This is the best mode for a big and exclusive dating site.
sw: Usitiki: Majukumu ya WP yataharibiwa. Watumiaji ambao hawako Rencontre watafutwa. Hii ni njia bora kabisa ya tovuti kubwa na za kipekee za mahusiano.

en: Uneditable after registration
sw: Haikufaa baada ya usajili

en: Unit
sw: Kitengo

en: Up this week
sw: Ndan ya hii wiki

en: Update member profile
sw: Badiri muonekano wa profaili yako

en: Update now
sw: Pakia tena sasa

en: Upwardly inclined
sw: Inayoelekea juu

en: Use member's picture as WordPress avatar
sw: Tumia picha ya mwanachama kama avatar ya WordPress

en: User blocking if a required field is missing
sw: Kuzuia mtumiaji ikiwa sehemu inayohitajika haipo

en: Username or Email Address
sw: Jina la mtumiaji au Anwani ya barua pepe

en: Value
sw: Valiu

en: View a discrete copyright on photos
sw: Onyesha hatimiliki katika picha

en: Warning bar background color
sw: Tahadhari ya rangi ya bar

en: Warning, this is not without consequences. The changes will be applied to the member profiles that can offend. Caution !
sw: Ilani, hii inaweza ikaleta matatizo. Badiriko linawezalikatokea kwa mshiriki asiyependa!

en: We wish you nice encounters.
sw: Tunakutakia mahusiano mema.

en: We would like to inform you that we do not use your personal data outside of this site.
sw: Tunapenda kukufahamisha kwamba kamwe hatutaweza kutumia taarifa zako binafsi nje ya tovuti hii.

en: Weight
sw: Uzito

en: Weight unit
sw: Kipimo cha uzito

en: Welcome to %s. You will stay hidden without interaction to other members as long as your account is not completed.
sw: Karibu kwnye %s. Hutaweza kuwasiliana na watu kama hutamaliza kuweka maelezo yanayokuhusu kwenye akaunti yako.

en: Who I asked for a contact?
sw: Nani niliemuomba tuwasiliane?

en: Who I smiled?
sw: Nimetabasamu kwa nani?

en: Who I've blocked?
sw: Nani nimemzuia?

en: Widget to integrate the Rencontre sidebar in your theme sidebar
sw: Widigeti ya kuunganisha upande wa pembeni wa Rencontre na wa "theme" yako

en: Widget to integrate the dating website
sw: Widigeti ya kuunganisha tovuti ya mahusiano

en: Word in the ad
sw: Maneno katika tangazo

en: Words
sw: Maneno

en: Write and press <Enter>
sw: Andika na ubonyeze  <Enter>

en: Year
sw: mwaka

en: Years
sw: yıl

en: Yes
sw: Ndiyo

en: Yesterday
sw: Jana

en: You also need to confirm your email address by clicking the link that you received. You have 24 hours. Do not delay.
sw: Unatakiwa uhakiki barua pepe yako kwa kubofya linki uliyotumia kwenye barua pepe yako. Una masaa 24. Usichelewe.

en: You are blocked!
sw: Umezuiwa!

en: You are connected as ADMIN
sw: Umeshikamana kama ADMIN

en: You are currently hidden to other members and you can't communicate because your account is not complete. You should promptly update this page otherwise your access will be canceled.
sw: Washiriki wengine hawataweza kukuona kwa sababu akaunti yako haujamaliza kujijaza. Omba kua-update ukurasa huu lasivyo ushiriki wako utafutwa.

en: You are limited
sw: Huna hadhi kubwa

en: You are no longer allowed to send messages.
sw: Hauwezi kutuma ujumbe tena.

en: You can create, rename and delete countries and regions.
sw: Unaweza kuweka, kubadiri jina na kufuta nchi na mikoa / majimbo.

en: You can create, rename and delete items from the profile.
sw: Unaweza kutengeneza, kutoajina upya na kufuta kipengele kutoka kwenye profaili yako.

en: You cannot use RENCONTRE as a user if you have ADMIN rights
sw: Huwezi kutumia RENCONTRE kama mtumiaji ikiwa una haki za ADMIN

en: You have
sw: Una

en: You have 24 hours to confirm your email.
sw: Una masaa 24 ya kuthibitisha barua pepe yako.

en: You have a chat request
sw: Kunamtu anataka kuzungumza na wewe

en: You have been blocked by the moderator.
sw: Du har blivit blockerad av moderatorn.

en: You have made changes. Remember to update when you're done.
sw: Umefanya mabadiriko. Ukimaliza ukumbuke kubadiri (update)

en: You have no photo on your profile?
sw: Huna picha kwenye profaili lako?

en: You have received a contact request from
sw: Umepokea ombi la "contact" kutoka kwa

en: You have received a smile from
sw: Nimepata tabasamu toka kwa

en: You must first complete your registration.
sw: Du måste först slutföra din registrering.

en: You need the WordPress Login / Logout / Register links. Take a look in <a href="nav-menus.php">Appearance / Menus</a> if your theme has not these links.
sw: Unatakiwa Uingie / Utoke / Ujisajili kwenye linki ya WordPress. angalia kwenye <a href="nav-menus.php">Muonekano / Menyu</a> kama theme yako haina hizi linki.

en: You or this member do not want to interact if the criteria do not match.
sw: Wewe au mwanachama huyu hamtaki kuingiliana ikiwa vigezo havilingani.

en: You registered on our website but you did not complete the procedure. You'll miss a date. That's too bad.
sw: Umejisajiri kwenye tovuti yetu lakini sehem zingine hujajaza. Utamkosa mwenza wako. Na hii itakuumiza mno.

en: You should complete your profile and add a photo to send messages.
sw: Ili uweze kutuma ujumbe ni lazime ujaze sehemu zote na pia uweke picha.

en: You should confirm your email with this link
sw: Unatakiwa uhakiki barua pepe yako kwenye hii linki

en: You want an integrated payment system, an easy moderation panel and a lot of features?
sw: Unataka mfumo wa malipo uliounganishwa, ni rahisi kuitumia na ina vitu vingi vyakuvutia?

en: You will access all the possibilities offered by the site in few minutes.
sw: Sasa utaweza kupata huduma zote zinazotolewa na tovuti hii ndani ya dakika chache.

en: Your account has been deleted
sw: Akaunti yako imefutwa

en: Your account is blocked. You are invisible. Change your profile.
sw: Akaunti yako imezuiwa. Huwezi kuonekana na washiriki wengine. Badiri profaili yako.

en: Your contact closed his window.
sw: Unayeongea naye ametoka.

en: Your email address is currently in quarantine. Sorry
sw: Barua pepe yako imewekwa karantini wakati huu. Pole

en: Your email is validated
sw: Barua pepe yako imethibitishwa

en: Your profile has been visited
sw: Profaili yako imetembelewa na

en: Your profile is empty. To take advantage of the site and being more visible, thank you to complete it.
sw: Profaili yako iko tupu. Ili uweze kufurahia huduma za saiti hii na washiriki wenzako wakuone.

en: Zip package
sw: Kifurushi cha Zip

en: a man
sw: mwanaume

en: a woman
sw: mwanamke

en: and
sw: na

en: between
sw: kati ya

en: checked
sw: Imewashwa

en: cm
sw: sm

en: completed
sw: imemaliza

en: days
sw: siku

en: email
sw: Barua pepe

en: except during maintenance
sw: isipikuwa wakati wa matengenezo

en: for
sw: kwa

en: fri
sw: ijm

en: from my position
sw: kutoka sehemu yangu

en: home page and search
sw: ukurasa wa nyumbani na utafute

en: home page, search and message
sw: ukurasa wa nyumbani, utaftaji na ujumbe

en: hours
sw: masaa

en: in your inbox.
sw: ndani ya inboksi yako.

en: incomplete fields or error
sw: nafasi haijajazwa au kuna tatizo

en: is a recommended plugin to use with Rencontre.
sw: ni Plugin iliyopendekezwa kutumiwa na Rencontre.

en: lines
sw: mistari

en: mail/hour
sw: barua pepe kwa saa

en: max
sw: ziada

en: message
sw: ujumbe

en: messages
sw: ujumbe

en: min
sw: dk

en: mon
sw: j3

en: multiple choice
sw: kuchagua

en: no mail
sw: hakuna barua pepe

en: offline
sw: hayuko Mubashara

en: online
sw: yuko Mubashara

en: photo
sw: Picha

en: points
sw: pointi

en: profile
sw: Profaili

en: sat
sw: j1

en: sent during maintenance
sw: tuma wakati wa matengenezo

en: sun
sw: j2

en: thu
sw: alhms

en: time
sw: muda

en: to
sw: kwa

en: tue
sw: j4

en: warning
sw: onyo

en: wed
sw: j5

en: welcome to the site
sw: karibu kwenye tovuti

en: years
sw: miaka
