PublishPress Permissions Free 4.8.2 - en to yor translation catalogue (1113 entries)

en:  %1$sFix Sub-%2$s Permissions%3$s
yor:  %1$sṢatunṣe Sub-%2$s Aṣẹ%3$s

en: "Hide Private" settings only apply to custom privacy (Member, Premium, Staff, etc.)
yor: "Tọju Ikọkọ" awọn eto nikan lo kan si ikọkọ aṣa (Ọmọ ẹgbẹ, Premium, Staff, ati bẹbẹ lọ)

en: %1$s Permissions %2$s*%3$s
yor: %1$s Ẹ̀tọ́ %2$s*%3$s

en: %1$s access for %2$s is BLOCKED within %3$s, unless enabled by another Permission.
yor: %1$s iraye si %2$s ti wa ni DENA laarin %3$s, ayafi ti a mu ṣiṣẹ nipasẹ Aṣẹ miiran.

en: %1$s access for %2$s is BLOCKED, unless enabled by another Permission.
yor: %1$s iraye si fun %2$s ti wa ni DÍMÚ, ayafi ti a ba mu ṣiṣẹ́ nípa Àṣẹ mìíràn.

en: %1$s access for %2$s is ENABLED within %3$s, regardless of role capabilities.
yor: %1$s iraye si %2$s ti wa ni ṢIṢE laarin %3$s, laibikita awọn agbara ipa.

en: %1$s access for %2$s is ENABLED, regardless of role capabilities.
yor: %1$s iraye si fun %2$s ti wa ni ṢÍṢÉ, laibikita awọn agbara ipa.

en: %1$s queries in %2$s seconds. %3$s MB used.
yor: %1$s ìbéèrè ní %2$s ìsẹ́kẹsẹ́. %3$s MB lo.

en: %1$s won&#39;t work until you upgrade %2$s to version %3$s or later.
yor: %1$s ko&#39;t ṣiṣẹ titi iwọ o fi ṣe imudojuiwọn %2$s si ẹya %3$s tabi lẹhin.

en: %1$s won&#39;t work until you upgrade PHP to version %2$s or later. Current version: %3$s
yor: %1$s kò&#39;t ṣiṣẹ́ titi di igba ti o bá ṣe àtúnṣe PHP sí version %2$s tàbí ti ẹlòmíì. Version to wa: %3$s

en: %1$s won&#39;t work until you upgrade WordPress to version %2$s or later.
yor: %1$s ko&#39;t ṣiṣẹ titi iwọ o fi ṣe imudojuiwọn WordPress si ẹya %2$s tabi lẹhin.

en: %1$sDisable%2$s all filtering for anonymous users
yor: %1$sDena%2$s gbogbo àlẹmọ fun awọn olumulo aimi

en: %1$sDo not apply%2$s metagroup permissions for Administrators
yor: %1$sMa ṣe lo%2$s awọn ẹtọ metagroup fun Awọn Alakoso

en: %1$sGroup Type:%2$s %3$s
yor: %1$sIru Ẹgbẹ:%2$s %3$s

en: %1$sUsers who have Extra Roles assigned directly%2$s
yor: %1$sÀwọn olumulo tí a ti fún ni Ipa Àfikún taara%2$s

en: %1$sUsers who have Extra Roles or Specific Permissions directly%2$s
yor: %1$sAwọn olumulo ti o ni Awọn ipa afikun tabi Awọn igbanilaaye pato taara%2$s

en: %1$sUsers who have Specific Permissions assigned directly%2$s
yor: %1$sÀwọn olumulo tí a ti fún ni Àṣẹ Pataki taara%2$s

en: %s (All Types)
yor: %s (Gbogbo Iru)

en: %s (previous install)
yor: %s (fifi sori tẹlẹ)

en: %s Manager
yor: %s Olùdarí

en: %s Permissions
yor: %s Àṣẹ

en: %s Roles
yor: %s Awọn Role

en: %s Visibility
yor: %s Wiwo

en: %s author page added
yor: %s oju-iwe onkọwe ti a fi kun

en: %s group deleted
yor: %s ẹgbẹ ti paarẹ

en: %s is a PRO feature
yor: %s jẹ ẹya PRO

en: %s is available in PRO
yor: %s wa ninu PRO

en: %s more
yor: %s diẹ sii

en: %s&nbsp;details
yor: %s&nbsp;alaye

en: %s, more...
yor: %s, siwaju...

en: %sEdit WordPress Role%s
yor: %sṢatunkọ Role WordPress%s

en: %sPosts / Pages Listing:%s %s
yor: %sAwọn Ifiweranṣẹ / Awọn Oju-iwe Atokọ:%s %s

en: (Blocked)
yor: (Ti diwọle)

en: (Default access)
yor: (Iwọle aiyipada)

en: (Default access: Blocked)
yor: (Iwọle aiyipada: Ti dènà)

en: (Default access: Enabled)
yor: (Iwọle aiyipada: Ti muu ṣiṣẹ)

en: (No setting)
yor: (Ko si eto)

en: (Statuses Pro capability)
yor: (Iṣẹ agbara Statuses Pro)

en: (all post types)
yor: ( gbogbo irú ìfọ́rọ́wérọ́ )

en: (any WP role)
yor: (iṣẹ WP eyikeyi)

en: (from primary role or group membership)
yor: (lati ipa akọkọ tabi ọmọ ẹgbẹ ẹgbẹ)

en: (invalid role definition)
yor: (itumo ipa ti ko tọ)

en: (login timed out)
yor: (iṣaaju ikọkọ ti pari)

en: (no parent)
yor: (ko si baba)

en: (none)
yor: (ko si)

en: (select...)
yor: (yan...)

en: (unpublished)
yor: (ti ko tẹjade)

en: (user field)
yor: (aaye olumulo)

en: (using default capabilities due to invalid %s definition)
yor: (nlo awọn agbara aiyipada nitori %s itumọ ti ko tọ)

en: <strong>This plugin can be deleted.</strong>
yor: <strong>A le pa plugin yii.</strong>

en: = %1$s and sub-%1$s
yor: = %1$s ati sub-%1$s

en: = Blocked
yor: = Ti dani

en: = Enabled
yor: = Ti mu ṣiṣẹ

en: = Limitation
yor: = Ihamọ

en: = sub-%s only
yor: = sub-%s nikan

en: A presspermit.com key appears to be active. <a href="%s" target="_blank">Contact us</a> for assistance in migrating your account to publishpress.com.
yor: Bọtini presspermit.com kan dabi ẹni pe o n ṣiṣẹ. <a href="%s" target="_blank">Kan si wa</a> fun iranlọwọ ni gbigbe akọọlẹ rẹ si publishpress.com.

en: About
yor: Nipa

en: About PublishPress Permissions
yor: Nipa PublishPress Àṣẹ

en: Access Circles
yor: Iwọle Awọn iyika

en: Access the Teaser settings admin screen.
yor: Wọle si awọn eto Teaser iboju alakoso.

en: Access to the Settings screen.
yor: Iwọle si iboju Eto.

en: Access to the Teaser screen.
yor: Iwọle si iboju Teaser.

en: Accommodate front end uploading solutions that require page editing capabilities for the async upload request
yor: Gba awọn solusan gbigba awọn oju-iwe niwaju ti o nilo awọn agbara ṣiṣatunkọ oju-iwe fun ibeere gbigba async

en: Account
yor: Akọọlẹ

en: Active
yor: Ti n ṣiṣẹ

en: Active Plugin
yor: Plugin Ṣiṣẹ

en: Active Plugin Integration
yor: Iṣọpọ Plugin Ti n ṣiṣẹ

en: Add
yor: Fikun

en: Add Author Page&hellip;
yor: Fi Oṣere Oju-iwe&hellip;

en: Add Extra Roles
yor: Fikun Awọn Role afikun

en: Add New
yor: Fikun Tuntun

en: Add New Group
yor: Fi Ẹgbẹ Tuntun Kun

en: Add New Permission Group
yor: Fi Ẹgbẹ Iwe-aṣẹ Tuntun Kun

en: Add Pages
yor: Fi Oju-iwe Kun

en: Add Role
yor: Fikun Role

en: Add Roles
yor: Fi Awọn ipa kun

en: Add Selected Permissions
yor: Fikun-un Awọn Aṣẹ Ti a Yan

en: Add Specific Permissions
yor: Fi Awọn igbanilaaye pato kun

en: Add User Permissions
yor: Fikun Àṣẹ Olumulo

en: Add new pages to a parent page
yor: Fi awọn oju-iwe tuntun kun oju-iwe obi kan

en: Add selected users to Permission Group
yor: Fikun àwọn olumulo tí a ti yan si Ẹgbẹ Ẹ̀tọ́

en: Add taxonomy columns to Edit Posts screen
yor: Fi awọn ọwọn taxonomy kun si iboju Ṣatunkọ Awọn ifiweranṣẹ

en: Adds compatibility or integration with ACF, bbPress, Relevanssi, CMS Tree Page View, Custom Post Type UI, Subscribe2, WPML, various other plugins. Configure any BuddyPress Group as a Permissions Group. For multisite, provides network-wide Permission Groups.
yor: Fi ibamu tabi isopọ pẹlu ACF, bbPress, Relevanssi, CMS Tree Page View, Custom Post Type UI, Subscribe2, WPML, ọpọlọpọ awọn plugin miiran. Ṣeto eyikeyi Ẹgbẹ BuddyPress gẹgẹbi Ẹgbẹ Awọn igbanilaaye. Fun multisite, pese Awọn Ẹgbẹ Igbanilaaye ni gbogbo nẹtiwọọki.

en: Adjustment
yor: Àtúnṣe

en: Admin
yor: Alakoso

en: Administrators
yor: Awọn alakoso

en: Advanced
yor: Ipele to Ti ni ilọsiwaju

en: Advanced Configuration
yor: Iṣeto ilọsiwaju

en: Advanced Custom Fields
yor: Awọn Ẹka Aṣelọpọ Ti a ṣe adani ti o ni ilọsiwaju

en: Advanced Integration
yor: Isopọ to ti ni ilọsiwaju

en: Advanced Settings
yor: Awọn Eto Ti ni ilọsiwaju

en: Advanced search controls
yor: Iṣakoso àwárí to ti ni ilọsiwaju

en: After %s:
yor: Lẹ́yìn %s:

en: After the user logs in, they will be redirected back to the original post they were viewing.
yor: Lẹhin ti olumulo ba wọle, wọn yoo tun pada si ifiweranṣẹ atilẹba ti wọn n wo.

en: All
yor: Gbogbo

en: All Enabled and Blocked Permissions are ignored for this role.
yor: Gbogbo awọn ẹtọ ti a mu ṣiṣẹ ati ti a dènà ni a kọja fun ipa yii.

en: All Post Types
yor: Gbogbo Irú Ifiweranṣẹ

en: All Role Usage settings will be reset to DEFAULTS.  Are you sure?
yor: Gbogbo awọn eto Iṣe Iṣẹ yoo tun ṣeto si DEFAULTS.  Ṣe o dajudaju?

en: All Sides
yor: Gbogbo Awọn ẹgbẹ

en: All Statuses
yor: Gbogbo Awọn ipo

en: All Users
yor: Gbogbo awọn olumulo

en: All capabilities defined for this WordPress role will be applied in supplemental assignments:
yor: Gbogbo awọn agbara ti a ṣe alaye fun ipa WordPress yii yoo ṣee lo ni awọn ipinnu afikun:

en: All post teaser settings were reset to defaults.
yor: Gbogbo awọn eto ifihan ifiweranṣẹ ti tunto si awọn aiyipada.

en: All post teaser settings were updated.
yor: Gbogbo awọn eto ifihan ifiweranṣẹ ti ni imudojuiwọn.

en: All settings in this form (including those on undisplayed tabs) will be reset to DEFAULTS.  Are you sure?
yor: Gbogbo awọn eto ni fọọmu yii (pẹlu awọn ti o wa lori awọn taabu ti a ko fihan) yoo tunṣe si DEFAULTS. Ṣe o da ọ loju?

en: All settings were reset to defaults.
yor: Gbogbo awọn eto ti ṣe atunṣe si awọn aiyipada.

en: All settings were updated.
yor: Gbogbo awọn eto ti ṣe imudojuiwọn.

en: All users (including anonymous)
yor: Gbogbo awọn olumulo (pẹlu aibikita)

en: All users who are logged in and have a role on the site
yor: Gbogbo awọn olumulo ti o ti wọle ati pe wọn ni ipa lori aaye naa

en: All users with a WordPress %s role
yor: Gbogbo awọn olumulo pẹlu ipa WordPress %s

en: All users with the WordPress role of %s
yor: Gbogbo awọn olumulo pẹlu ipa WordPress ti %s

en: Allow Administrators to be added to Permission Groups, even though they are not restricted
yor: Gba awọn Alakoso laaye lati wa ni afikun si Awọn ẹgbẹ Aṣẹ, paapaa nigba ti wọn ko ni ihamọ

en: Allow Renaming of uneditable Items
yor: Gba laaye Atunṣe ti awọn ohun ti ko le ṣe atunṣe

en: Allow non-Administrators to Quick Edit or Bulk Edit (possibly allowing them to bypass restrictions).
yor: Jẹ ki awọn ti kii ṣe Alakoso ṣe Ṣatunkọ Yara tabi Ṣatunkọ Ẹgbẹ (bóyá jẹ ki wọn kọja awọn ihamọ).

en: Allow non-Administrators to rename menu items they cannot fully edit. Menu items will be locked into current positions.
yor: Gba laaye awọn ti kii ṣe Alakoso lati tun awọn ohun akojọ orukọ ti wọn ko le satunkọ ni kikun. Awọn ohun akojọ yoo wa ni titi di ipo lọwọlọwọ.

en: Allow the {All} and {Anonymous} metagroups to be granted specific reading permissions for private content
yor: Gba {All} ati {Anonymous} metagroups laaye lati gba awọn aṣẹ kika pato fun akoonu ikọkọ

en: Allow users to edit files they have uploaded, regardless of other restrictions.
yor: Gba laaye awọn olumulo lati satunkọ awọn faili ti wọn ti gbe kalẹ, laibikita awọn ihamọ miiran.

en: Allow users to edit files uploaded by other users if they are attached to a post the user is allowed to edit.
yor: Gba laaye awọn olumulo lati satunkọ awọn faili ti wọn ti gbe kalẹ nipasẹ awọn olumulo miiran ti wọn ba so pọ si ifiweranṣẹ ti olumulo naa ni igbanilaaye lati satunkọ.

en: Allow users to edit their new posts
yor: Gba awọn olumulo laaye lati ṣatunkọ awọn ifiweranṣẹ tuntun wọn

en: Allow users to manage selected terms.
yor: Gba awọn olumulo laaye lati ṣakoso awọn ọrọ ti a yan.

en: Allows Permission Group membership to be date-limited (delayed and/or scheduled for expiration). Simple date picker UI alongside group membership selection.
yor: N jẹ ki Membership Ẹgbẹ Igbani jẹ ti a fi akoko le (idaduro ati/tabi iṣeto fun ipari). UI olutọsọna ọjọ rọrun lẹgbẹẹ yiyan membership ẹgbẹ.

en: Allows creation of a new post (of any type) for each selected user, using an existing post as the pattern.
yor: Gba laaye lati ṣẹda ifiweranṣẹ tuntun (ti iru eyikeyi) fun gbogbo olumulo ti a yan, nipa lilo ifiweranṣẹ to wa tẹlẹ gẹgẹbi àpẹẹrẹ.

en: Always auto-assign a category if none are selected and user lacks permission for default category
yor: Maṣe auto-assign ẹka kan ti ko ba si ọkan ti a yan ati pe olumulo ko ni igbanilaaye fun ẹka aiyipada

en: Always auto-assign a post tag if none are selected
yor: Nígbà gbogbo, aiyé àtúnṣe àkọ́kọ́ yóò jẹ́ kí aami ifiweranṣẹ kan nígbà tí kò sí aami tó yàn

en: Always auto-assign a term of this taxonomy if none are selected
yor: Nígbà gbogbo, aiyé àtúnṣe àkọ́kọ́ yóò jẹ́ kí ìpinnu ti taxonomy yìí nígbà tí kò sí ìpinnu tó yàn

en: Anonymous users (not logged in)
yor: Awọn olumulo aibikita (ko ti wọle)

en: Any role-based %1$s access for %2$s is LIMITED. It applies only within %3$s, along with other specified %4$s.
yor: Iṣẹ-ṣiṣe %1$s ti o da lori ipa fun %2$s jẹ IYỌRỌ. O ṣiṣẹ nikan laarin %3$s, pẹlu awọn %4$s miiran ti a sọ.

en: Any role-based %1$s access for %2$s is LIMITED. It applies to only %3$s, along with other specified %4$s.
yor: Iṣẹ-ṣiṣe %1$s ti o da lori ipa fun %2$s jẹ IYỌRỌ. O ṣiṣẹ nikan fun %3$s, pẹlu awọn %4$s miiran ti a sọ.

en: Apply
yor: Lo

en: Apply Teaser to Private Posts
yor: Lo Teaser si Awọn ifiweranṣẹ Aladani

en: Apply permission controls to WooCommerce products and product categories.
yor: Lo awọn iṣakoso aṣẹ si awọn ọja WooCommerce ati awọn ẹka ọja.

en: Apply permission controls to events and event-related content.
yor: Lò àwọn ìṣàkóso àṣẹ sí àwọn íṣẹ́lẹ̀ àti akoonu tí ó ní ibáṣepọ̀ pẹ̀lú íṣẹ́lẹ̀.

en: Approve
yor: Fọwọ́si

en: Arbitrary Capabilities
yor: Awọn Agbara Aifọwọyi

en: Are you sure you want to remove the selected user(s) from exceptions?
yor: Ṣe o da lori pe o fẹ yọ awọn olumulo ti a yan kuro ninu awọn ẹtọ?

en: Assign (All Types)
yor: Yàn (Gbogbo Awọn Iru)

en: Assign Extra Roles or Permissions on the Edit Permissions screen.
yor: Yan Awọn ipa tabi Awọn ẹtọ afikun lori iboju Ṣatunkọ Awọn ẹtọ.

en: Assign Publish Permissions separate from Edit Permissions
yor: Yàn awọn ẹtọ Ifiweranṣẹ ni iyatọ lati Awọn ẹtọ Ṣatunkọ

en: Assign Term
yor: Yanjú Ọrọ

en: Assign Terms
yor: Yàn Awọn Ọrọ

en: Assign for selected %s only
yor: Yàn fun ti a yan %s nikan

en: Assign for selected and sub-%s
yor: Yàn fun ti a yan ati sub-%s

en: Assign for selected and sub-terms
yor: Yàn fun ti a yan ati sub-ọrọ

en: Assign for selected term only
yor: Yàn fun ọrọ ti a yan nikan

en: Assign for sub-%s only
yor: Yàn fun sub-%s nikan

en: Assign for sub-terms only
yor: Yàn fun sub-ọrọ nikan

en: Assign post and term permissions to BuddyPress groups for enhanced content control.
yor: Yàn awọn igbanilaaye ifiweranṣẹ ati ọrọ si awọn ẹgbẹ BuddyPress fun iṣakoso akoonu ti o ni ilọsiwaju.

en: Assign post permissions to BuddyPress groups
yor: Yàn àṣẹ ìkọ̀wé fún àwọn ẹgbẹ́ BuddyPress

en: Assign term permissions to BuddyPress groups
yor: Yàn àṣẹ ẹ̀ka fún àwọn ẹgbẹ́ BuddyPress

en: Assign to %s
yor: Yàn si %s

en: Assigned for %s and sub-%s.
yor: Ti yan fun %s àti sub-%s.

en: Assigned for sub-%s only.
yor: Ti yan fun sub-%s nikan.

en: Assignment
yor: Iṣẹ́

en: Attached Files Private setting available
yor: Iwọn eto ikọkọ ti awọn faili ti a so pọ wa

en: Attached media do not have any comments, so don't append clauses to comment queries for them
yor: Media ti a so ko ni awọn asọye eyikeyi, nitorinaa maṣe fi awọn ipese kun si awọn ibeere asọye fun wọn

en: Authenticated site users, except for Administrators
yor: Awọn olumulo aaye ti a jẹrisi, ayafi fun Awọn Alakoso

en: Author Search / Select
yor: Àwárí Onkọwe / Yan

en: Authors
yor: Awọn onkọwe

en: Auto-assign available term if default term is unavailable
yor: Tẹ́lẹ̀-ṣe àtúnṣe àkóónú tó wà bí àkóónú àkọsílẹ̀ ko ba wà

en: Auto-create a page for each user of specified roles. Compatible with several Team / Staff plugins.
yor: Ṣẹda laifọwọyi oju-iwe fun ọkọọkan awọn olumulo ti awọn ipa ti a ṣalaye. Ni ibamu pẹlu ọpọlọpọ awọn plugin Team / Staff.

en: Automatic .htaccess file management
yor: Iṣakoso faili .htaccess laifọwọyi

en: Automatically detect and avoid duplicate posts
yor: Ṣawari laifọwọyi ki o si yago fun awọn ifiweranṣẹ ti o ni ẹda

en: Automatically generate a personal page for each user. This feature is available in PublishPress Permissions Pro.
yor: Ṣe agbejade oju-iwe ti ara ẹni laifọwọyi fun ọkọọkan awọn olumulo. Ẹya yii wa ni PublishPress Permissions Pro.

en: Automatically generate posts for users
yor: Ṣe agbese awọn ifiweranṣẹ fun awọn olumulo laifọwọyi

en: Automatically redirect users to a login page or custom page when they try to access restricted content.
yor: Yiyipada laifọwọyi awọn olumulo si oju-iwe wiwọle tabi oju-iwe aṣa nigbati wọn ba n gbiyanju lati wọle si akoonu ti a fi ẹsun pa.

en: Available Constant
yor: Iwọn to wa

en: Back to Role Usage List
yor: Pada si Atokọ Išẹ Ipa

en: Back to permissions list
yor: Padà sí àkójọ ìfọwọ́sí

en: Background Color:
yor: Àwọ̀ Ẹ̀yà Abẹ́:

en: Beaver editor integration
yor: Ibaṣepọ olootu Beaver

en: Before %s:
yor: Ṣáájú %s:

en: Block
yor: Dena

en: Block URL access
yor: Dènà ìwọle URL

en: Blocked
yor: Ti diwọle

en: Blocked:
yor: Dena:

en: Border Color:
yor: Àwọ̀ Ògiri:

en: Border Position:
yor: Ipò Ògiri:

en: Border Radius (px):
yor: Iwọn Aala (px):

en: Border Width (px):
yor: Iwọn Ògiri (px):

en: Both
yor: Meji

en: Bottom
yor: Isalẹ

en: Breakdance
yor: Ijo-ibẹrẹ

en: Builder
yor: Olùkọ

en: Builder interface compatibility
yor: Ibarapọ oju-iwe oluṣelọpọ

en: Bulk Actions
yor: Iṣẹ Aṣa

en: Bulk Add / Remove Groups on Users Screen
yor: Fi ẹgbẹ pọ si / Yọ ẹgbẹ kuro ni iboju Awọn olumulo

en: Bulk Add Author Pages on Users screen
yor: Fi awọn oju-iwe Onkọwe pọ si ni iboju Awọn olumulo

en: Bulk Create Author Posts
yor: Ṣẹda awọn ifiweranṣẹ onkọwe ni iwọn

en: Bulk Page Creation
yor: Ṣẹda oju-iwe ni iwọn

en: CMS Tree View
yor: Ìwòpọ́ Ibi Iṣẹ CMS

en: Can bypass restrictive "Set as Parent" Permissions (for all hierarchical post types).
yor: Le kọja awọn igbanilaaye ti o ni ihamọ "Ṣeto gẹgẹbi Iya" (fun gbogbo awọn iru post ti o ni ihamọ).

en: Change Request Notifications
yor: Awọn ifitonileti ibeere ayipada

en: Chars
yor: Akọtọ

en: Choose how many posts to create per user
yor: Yan iye awọn ifiweranṣẹ lati ṣẹda fun olumulo kọọkan

en: Choose whether to use the default message style or customize the appearance of teaser messages.
yor: Yan boya lati lo aṣa ifiranṣẹ aiyipada tabi lati ṣe aṣa han ti awọn ifiranṣẹ teaser.

en: Choose which post type you want to configure teaser settings for.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ wo ni o fẹ lati ṣeto awọn eto ifihan fun.

en: Circle member's capabilities apply only for other member's posts
yor: Àwọn agbara ọmọ ẹgbẹ́ Iyika kan wulo nikan fún àwọn ìpò ọmọ ẹgbẹ́ mìíràn

en: Circle members will be blocked from accessing Revisions authored by non-members.
yor: Awọn ọmọ ẹgbẹ Circle yoo ni idiwọ lati wọle si awọn Atunṣe ti awọn ti kii ṣe ọmọ ẹgbẹ kọ.

en: Circle membership does not limit page association (page parent setting) ability
yor: Ìfọwọ́sowọpọ́ Circle ko ni idiwọ agbara asopọ oju-iwe (iṣeto obi oju-iwe)

en: Clear
yor: Ko

en: Click to list/edit universal permissions
yor: Tẹ lati ṣe akojọ/edit ẹ̀tọ́ àgbáyé

en: Click to show only users who have Specific Permissions assigned directly
yor: Tẹ lati fi hàn àwọn olumulo tó ni Ẹ̀tọ́ Pataki tí a yàn taara

en: Click to show only users who have extra roles
yor: Tẹ lati fi hàn àwọn olumulo tó ni àwọn ipa afikun

en: Click to show only users who have no group
yor: Tẹ lati fi hàn àwọn olumulo tó ni ẹgbẹ́ kankan

en: Comma-separated list of mime types to exclude from File Access filtering
yor: Atokọ ti awọn iru mime ti a ya sọtọ nipasẹ kóma lati yọkuro ninu iṣ filtering wiwọle faili

en: Comma-separated list of mime types to include in File Access filtering (bypassing others)
yor: Atokọ ti awọn iru mime ti a ya sọtọ nipasẹ koma lati fi kun ninu asẹ wiwọle Faili (ti o yago fun awọn miiran)

en: Comma-separated list of post types to limit the effect of PP_UNFILTERED_FRONT and apply_filters( 'presspermit_skip_cap_filtering' )
yor: Akojọ ti awọn iru ifiweranṣẹ ti a ya sọtọ nipasẹ koma lati dinku ipa ti PP_UNFILTERED_FRONT ati apply_filters( 'presspermit_skip_cap_filtering' )

en: Commerce
yor: Iṣowo

en: Community
yor: Awujọ

en: Compare Features
yor: Ṣe afiwe Awọn ẹya

en: Compatibility Mode: Apply extra redirect
yor: Ipo Ibarapọ: Lo atunṣe afikun

en: Compatibility Pack
yor: Pakà Ibarapọ

en: Compatibility Packs
yor: Awọn idii ibaramu

en: Compatibility with Edit Permissions in Beaver Builder.
yor: Ibaṣepọ pẹlu Ṣatunkọ Awọn aṣẹ ni Beaver Builder.

en: Compatibility with Edit Permissions in CMS Tree View.
yor: Ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú Ṣàtúnṣe Àṣẹ ní Ibi Iṣẹ CMS.

en: Compatibility with Edit Permissions in Elementor.
yor: Ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú Ṣàtúnṣe Àṣẹ ní Elementor.

en: Compatibility with Edit Permissions in Nested Pages.
yor: Ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú Ṣàtúnṣe Àṣẹ ní Àwọn Ìwé Nẹ́tẹ́dì.

en: Compatibility with PublishPress Statuses plugin.
yor: Ibamu pẹlu afikun Ipo PublishPress.

en: Compatibility with SearchWP term filtering for advanced search capabilities.
yor: Ibamu pẹlu ìfihàn ọrọ SearchWP fun awọn agbara àwárí to ti ni ilọsiwaju.

en: Compatibility with YooTheme builder and term permissions.
yor: Ibarapọ pẹlu oluṣelọpọ YooTheme ati awọn igbanilaaye ọrọ.

en: Configure custom teaser text for this post type.
yor: Ṣètò ọrọ̀ teaser àdáni fún irú ìpolówó yìí.

en: Configured Teaser Text
yor: Ọrọ Teaser Ti a Ṣeto

en: Constants
yor: Awọn Iye

en: Contact
yor: Kan si

en: Contact Us
yor: Kan si wa

en: Contact the PublishPress team
yor: Kan si ẹgbẹ PublishPress

en: Content requires additional permissions.
yor: Akopọ nilo awọn igbanilaaye afikun.

en: Contributors
yor: Awọn oluranlowo

en: Control access to Field Groups
yor: Ṣakoso iraye si Awọn Ẹka Ẹrọ

en: Control access to custom post statuses. This workflow feature is available in PublishPress Permissions Pro.
yor: Ṣakoso iraye si awọn ipo ifiweranṣẹ aṣa. Ẹya iṣẹ yii wa ni PublishPress Permissions Pro.

en: Control access to post visibility statuses. This workflow feature is available in PublishPress Permissions Pro.
yor: Ṣakoso iraye si awọn ipo ifihan ifiweranṣẹ. Ẹya iṣẹ yii wa ni PublishPress Permissions Pro.

en: Control assignment of selected terms to %s.
yor: Ṣakoso pinpin awọn ọrọ ti a yan si %s.

en: Control deletion of selected %s.
yor: Ṣakoso piparẹ ti %s ti a yan.

en: Control deletion of this %s.
yor: Ṣakoso piparẹ ti %s yii.

en: Control direct access to Media files
yor: Ṣakoso iraye taara si awọn faili Media

en: Control editing of selected %s.
yor: Ṣakoso ṣiṣatunkọ ti %s ti a yan.

en: Control editing of this %s.
yor: Ṣakoso ṣiṣatunkọ ti %s yii.

en: Control front-end access to Field Groups with advanced permission management.
yor: Ṣakoso iraye si iwaju si Awọn Ẹgbẹ Ọrọ pẹlu iṣakoso igbanilaaye to ti ni ilọsiwaju.

en: Control frontend viewing of selected %s.
yor: Ṣakoso wiwo iwaju ti %s ti a yan.

en: Control frontend viewing of this %s.
yor: Ṣakoso wiwo iwaju ti %s yii.

en: Control if this %s can be selected as a Parent Page.
yor: Ṣakoso ti %s yii le jẹ yiyan gẹgẹ bi Ojú-iwe Iya.

en: Control management of selected groups.
yor: Ṣakoso iṣakoso ti awọn ẹgbẹ ti a yan.

en: Control publishing of selected %s.
yor: Ṣakoso ikede ti %s ti a yan.

en: Control publishing of this %s.
yor: Ṣakoso itẹjade ti %s yii.

en: Control term management for selected %s.
yor: Ṣakoso iṣakoso ọrọ fun %s ti a yan.

en: Control term management for this %s.
yor: Ṣakoso iṣakoso ọrọ fun %s yii.

en: Control which terms can be set as a Parent of other terms.
yor: Ṣakoso awọn ọrọ wo ni a le ṣeto gẹgẹbi Ọmọde ti awọn ọrọ miiran.

en: Control who add this %s to %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le fi %s yii kun %s.

en: Control who add this %s to all post types.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le fi %s yii kun gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ.

en: Control who can assign terms to this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le fi awọn ọrọ sori %s yii.

en: Control who can create a revision of %s with this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le ṣẹda atunṣe ti %s pẹlu %s yii.

en: Control who can create a revision of all post types in this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le ṣẹda atunṣe ti gbogbo iru ifiweranṣẹ ni %s yi.

en: Control who can create a revision of this %s.
yor: Ṣakoso ẹni tí ó lè dá àtúnṣe ti %s yìí sílẹ̀.

en: Control who can edit %s with this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le ṣatunkọ %s pẹlu %s yii.

en: Control who can edit all post types in this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le ṣatunkọ gbogbo iru ifiweranṣẹ ni %s yi.

en: Control who can select this %s as a parent %s.
yor: Ṣakoso ẹniti o le yan eyi %s gẹ́gẹ́ bí ìyá %s.

en: Control who can select this page as parent %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le yan oju-iwe yii gẹgẹ bi iya %s.

en: Control who can submit a revision of %s with this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le fi atunṣe ti %s silẹ pẹlu %s yii.

en: Control who can submit a revision of all post types in this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le fi atunṣe ranṣẹ ti gbogbo iru ifiweranṣẹ ni %s yi.

en: Control who can submit a revision of this %s.
yor: Ṣakoso ẹni tí ó lè fi àtúnṣe ti %s yìí sílẹ̀.

en: Control who can view %s with this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le wo %s pẹlu %s yii.

en: Control who can view all post types in this %s.
yor: Ṣakoso ẹni ti o le wo gbogbo iru ifiweranṣẹ ni %s yi.

en: Convert to "Blocked"
yor: Yipada si "Ti dani"

en: Convert to "Enabled"
yor: Yipada si "Ti mu ṣiṣẹ"

en: Convert to "Limit to"
yor: Yipada si "Ihamọ si"

en: Copy
yor: Daakọ

en: Copy Roles and Permissions
yor: Daakọ Awọn ipa ati Awọn aṣẹ

en: Copy Roles and Permissions from:
yor: Daakọ Awọn ipa ati Awọn aṣẹ lati:

en: Coverage
yor: Ibo

en: Create Custom Groups.
yor: Ṣẹda Awọn ẹgbẹ Aṣ customized.

en: Create Group
yor: Ṣẹda Ẹgbẹ

en: Create New %s
yor: Ṣẹda Tuntun %s

en: Create New Permission Group
yor: Ṣẹda Ẹgbẹ Ẹ̀tọ́ Tuntun

en: Create Posts for Your Users
yor: Ṣẹda awọn ifiweranṣẹ fun awọn olumulo rẹ

en: Create Revision
yor: Ṣẹda Atunṣe

en: Create Revision of
yor: Ṣẹda Atunṣe ti

en: Create new Permission Groups and set the name and description.
yor: Ṣẹda awọn Ẹgbẹ Ẹtọ tuntun ki o si ṣeto orukọ ati apejuwe.

en: Create or synchronize posts to match users. Designed for Team / Staff plugins, but with broad usage potential.
yor: Ṣẹda tabi mu awọn ifiweranṣẹ pọ lati ba awọn olumulo mu. Ti a ṣe apẹrẹ fun awọn plugin Team / Staff, ṣugbọn pẹlu agbara lilo ti o gbooro.

en: Create time-limited permission group memberships with automatic expiration.
yor: Ṣẹda awọn ẹgbẹ́ àṣẹ tí ó ni àkókò pẹ̀lú ìparun aifọwọyi.

en: Current Selections:
yor: Awọn Yiyan lọwọlọwọ:

en: Current Settings:
yor: Àwọn Eto Tó Wà Ní báyìí:

en: Custom Group
yor: Ẹgbẹ Aṣ Customized

en: Custom Groups
yor: Awọn Ẹgbẹ Aṣ Customized

en: Custom status permissions
yor: Aṣẹ ipo aṣa

en: Customer
yor: Onibara

en: Customize
yor: Ṣe àtúnṣe

en: Customize Permission Groups caption on user profile
yor: Ṣatunkọ akọle Awọn Ẹgbẹ Aṣẹ lori profaili olumulo

en: Customize Permissions screen title for Groups
yor: Ṣatunkọ akọle iboju Awọn Aṣẹ fun Awọn Ẹgbẹ

en: Customize the appearance of teaser message displayed to blocked users.
yor: Ṣẹda irisi ifiranṣẹ afọwọkọ ti a fihan si awọn olumulo ti a dènà.

en: Customize the login notice message shown to non-logged-in users when using the "Excerpt" teaser type.
yor: Ṣe aṣa ifiranṣẹ akiyesi wiwọle ti a fihan si awọn olumulo ti ko ti wọle nigba ti o nlo iru teaser "Akọsilẹ".

en: Customize the login notice message shown to non-logged-in users when using the "First X Characters" teaser type.
yor: Ṣe aṣa ifiranṣẹ akiyesi wiwọle ti a fihan si awọn olumulo ti ko ti wọle nigba ti o nlo iru teaser "X Awọn ohun kikọ akọkọ".

en: Customize the message shown to users who are blocked from viewing the full content when using the "Read More" teaser type.
yor: Ṣe aṣa ifiranṣẹ ti a fihan si awọn olumulo ti a ti dina lati wo akoonu kikun nigbati o ba nlo iru teaser "Ka Siwaju".

en: Database Maintenance
yor: Itoju Database

en: Decide which status to use for new posts
yor: Pinnu iru ipo lati lo fun awọn ifiweranṣẹ tuntun

en: Default
yor: Aiyipada

en: Default All
yor: Aiyipada Gbogbo

en: Defined Constant
yor: Iwọn to wa

en: Delay membership start date
yor: Gba ọjọ́ ìbẹ̀rẹ̀ ìfọkànsin

en: Delete
yor: Pa

en: Delete Custom Groups.
yor: Pa Awọn ẹgbẹ Aṣ customized.

en: Delete Permission Groups.
yor: Pa awọn Ẹgbẹ Ẹtọ.

en: Delete settings on plugin deletion
yor: Pa àtúnṣe mọ́ nígbà ti a bá pa plugin run

en: Description
yor: Apejuwe

en: Description:
yor: Àpejuwe:

en: Detailed Feature Grid
yor: Grid Ẹya Alaye

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
yor: Itọsọna alaye tun wa lori oju opo wẹẹbu plugin naa.

en: Detect Dynamically Mapped WP Roles
yor: Ṣawari Awọn Ipa WP ti a ṣe apẹrẹ ni Igbimọ

en: Detect user roles which are appended dynamically but not stored to the WP database. May be useful for sites that sync with Active Directory or other external user registration systems.
yor: Ṣawari awọn ipa olumulo ti a so pọ ni iyara ṣugbọn ti a ko fipamọ si ipilẹ data WP. Le jẹ wulo fun awọn aaye ti o nṣiṣẹ pẹlu Active Directory tabi awọn eto iforukọsilẹ olumulo ita miiran.

en: Determines the default setting of Permissions > Settings > Editing > Auto-assign default terms
yor: Ṣe idanimọ iṣeto aiyipada ti Awọn igbanilaaye > Eto > Ṣiṣatunkọ > Aiyipada awọn ọrọ auto-assign

en: Determines the default value of Permissions > Settings > Editing > Auto-assign default term
yor: Ṣe idanimọ iye aiyipada ti Awọn igbanilaaye > Eto > Ṣiṣatunkọ > Aiyipada aiyipada auto-assign

en: Development use only (on front end, do not replace 'post_status = 'publish'' clause with filtered equivalent)
yor: Ìlò ìdàgbàsókè nikan (ní iwájú, má ṣe rọ́pò 'post_status = 'publish'' ẹ̀sùn pẹ̀lú àtúnṣe tó lọ́ọkàn)

en: Development use only (suppresses post_status = 'publish' clause for unfiltered post types with anonymous user)
yor: Ìlò ìdàgbàsókè nikan (fi ẹ̀sùn post_status = 'publish' pamọ́ fún àwọn irú àtúnṣe tí a ko lọ́ọkàn pẹ̀lú olumulo àìmọ̀)

en: Direct Assignment
yor: Atọka Taara

en: Direct-Assigned
yor: Taara-Yan

en: Direct-assigned
yor: Ti a fiwe si taara

en: Directly control specific files
yor: Ṣakoso taara awọn faili pato

en: Disable Permissions filtering for users who are not logged in.
yor: Pa asẹ igbanilaaye fun awọn olumulo ti ko ti wọle.

en: Disable auto-determination of how many levels of page tree to make visble by default. Instead, use specified value.
yor: Dena idanimọ laifọwọyi ti bi ọpọlọpọ awọn ipele ti igi oju-iwe lati jẹ ki o han nipasẹ aiyipada. Dipo, lo iye ti a sọ.

en: Disable front end filtering for all users (subject to limitation by PP_UNFILTERED_FRONT_TYPES)
yor: Dena sisọ àwárí iwaju fun gbogbo awọn olumulo (da lori ihamọ nipasẹ PP_UNFILTERED_FRONT_TYPES)

en: Disable front end filtering if logged user is a content administrator (normally filter to force inclusion of readable private posts in get_pages() listing, post counts, etc.
yor: Dena sisọ àwárí iwaju ti olumulo ti a forukọsilẹ ba jẹ alakoso akoonu (ni deede, lọtọ lati jẹ ki a fi awọn ifiweranṣẹ ikọkọ ti a ka sinu akojọ get_pages(), nọmba ifiweranṣẹ, ati bẹbẹ lọ.

en: Disabled Type
yor: Iru ti a ti pa

en: Dismiss
yor: Kó

en: Display Administrative Hints
yor: Fihan Awọn itọkasi Iṣakoso

en: Display Module Hints
yor: Fihan Awọn itọkasi Modulu

en: Display a custom column on Edit Posts screen for all related taxonomies which are enabled for Permissions filtering.
yor: Fihan ọwọn aṣa kan lori iboju Ṣatunkọ Awọn ifiweranṣẹ fun gbogbo awọn taxonomy ti o ni ibatan ti a mu ṣiṣẹ fun àlẹmọ Awọn Ẹtọ.

en: Display a custom hint on Permissions > User Groups
yor: Ṣafihan ìmọ̀ràn àdáni lórí Àṣẹ > Awọn Ẹgbẹ Olumulo

en: Display a role dropdown alongside the user search input box to narrow results.
yor: Fihan akojọ aṣayan ipa lẹgbẹẹ apoti ìwádìí olumulo lati dinku awọn abajade.

en: Display all advanced settings
yor: Fihan gbogbo àtúnṣe to ti ni ilọsiwaju

en: Display all permission operations in a single metabox with tabs (modern UI). When disabled, each operation has a separate metabox (legacy UI).
yor: Fihan gbogbo awọn iṣẹ igbanilaaye ni metabox kan pẹlu awọn taabu (UI igbalode). Nigbati a ko ba mu ṣiṣẹ, iṣẹ kọọkan ni metabox lọtọ (UI atijọ).

en: Display descriptive captions for features available in missing or deactivated modules.
yor: Fihan awọn akọle apejuwe fun awọn ẹya ti o wa ninu awọn modulu ti o padanu tabi ti a pa.

en: Display descriptive captions on Permissions screens.
yor: Fihan awọn akọsilẹ alaye lori awọn iboju Igbasilẹ.

en: Display for readable non-private posts:
yor: Fihan fun awọn ifiweranṣẹ ti kii ṣe ikọkọ ti o ka:

en: Display for readable private posts:
yor: Fihan fun awọn ifiweranṣẹ ikọkọ ti o ka:

en: Display links if user doesn't have access
yor: Fihan awọn ọna asopọ ti olumulo ko ni iraye si

en: Display mode for readable non-private posts
yor: Ipo ifihan fun awọn ifiweranṣẹ ti kii ṣe ikọkọ ti o le ka

en: Display mode for readable private posts
yor: Ipo ifihan fun awọn ifiweranṣẹ ikọkọ ti o le ka

en: Displayed permissions are those assigned for the "%1$s" type. You can also %2$sdefine universal %3$s permissions which apply to all related post types%4$s.
yor: Awọn aṣẹ ti a han ni awọn ti a yàn fun iru "%1$s". O tun le %2$sṣe alaye awọn aṣẹ agbaye %3$s ti o kan gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ ti o jọmọ%4$s.

en: Displayed permissions are those assigned for the "%1$s" type.%2$sYou can also %3$sdefine universal %4$s permissions which apply to all related post types%5$s.
yor: Awọn aṣẹ ti a han ni awọn ti a yàn fun iru "%1$s".%2$sO tun le %3$sṣe alaye awọn aṣẹ agbaye %4$s ti o kan gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ ti o jọmọ%5$s.

en: Do not alter the Media Library listing provided by WordPress.
yor: Ma ṣe yi atokọ Ile-ikawe Media ti WordPress pese pada.

en: Do not auto-assign a category (except standard default category if user has permission)
yor: Maṣe auto-assign ọrọ kan (sii ẹka aiyipada boṣewa ti olumulo ba ni igbanilaaye)

en: Do not auto-assign a post tag
yor: Má ṣe aiyé àtúnṣe àkọ́kọ́ fún aami ifiweranṣẹ

en: Do not auto-assign a term if the user has permission for more than one term in the taxonomy
yor: Maṣe auto-assign ọrọ kan ti olumulo ba ni igbanilaaye fun diẹ ẹ sii ju ọrọ kan lọ ninu taxonomy

en: Do not auto-assign a term of this taxonomy
yor: Má ṣe aiyé àtúnṣe àkọ́kọ́ fún ìpinnu ti taxonomy yìí

en: Documentation
yor: Iwe-ẹkọ

en: Don't add a Permissions menu. Instead, add menu items to the Users and Settings menus.
yor: Ma ṣe fi akojọ aṣayan Aṣẹ kun. Dipo, fi awọn ohun akojọ kun si awọn akojọ aṣayan Awọn olumulo ati Eto.

en: Don't allow non-Administrators to see others' unattached uploads, regardless of Permissions settings.  Their own unattached uploads are still accessible unless option 'own_attachments_always_editable' is set false
yor: Ma jẹ ki awọn ti kii ṣe Alakoso ri awọn ikojọpọ ti ko ni asopọ ti awọn miiran, laibikita awọn eto Awọn igbanilaaye. Awọn ikojọpọ tiwọn ti ko ni asopọ ṣi wa ni iraye si ayafi ti aṣayan 'own_attachments_always_editable' ba jẹ false

en: Don't apply CSS to hide empty Nav Menus
yor: Ma ṣe lo CSS lati pa awọn akojọ aṣayan Nav ofo

en: Don't apply content teaser to get_pages() results (leave unreadable posts hidden)
yor: Maṣe lo teaser akoonu si awọn abajade get_pages() (fi awọn ifiweranṣẹ ti a ko ka pamọ)

en: Don't assign or apply specific permissions for the 'media' type
yor: Maṣe yan tabi lo ẹtọ pato fun iru 'media'

en: Don't assign or apply specific permissions for the 'page' type
yor: Maṣe yan tabi lo ẹtọ pato fun iru 'page'

en: Don't assign or apply specific permissions for the 'post' type
yor: Maṣe yan tabi lo ẹtọ pato fun iru 'post'

en: Don't assign or apply specific permissions for the specified custom post type
yor: Maṣe yàn tabi lo awọn aṣẹ pato fun iru ifiweranṣẹ aṣa ti a sọ

en: Don't credit implicit 'manage_nav_menus' capability to users who have 'edit_theme_options' or 'switch_themes' capability
yor: Maṣe fi agbara aiyipada 'manage_nav_menus' fun awọn olumulo ti o ni 'edit_theme_options' tabi 'switch_themes' agbara

en: Don't define an 'Approved' status, even if Status Control feature is active
yor: Má ṣe ṣàlàyé ipo 'Ti fọwọ́sí', bí ipò iṣakoso Status bá ṣiṣẹ́

en: Don't filter comment display or moderation within wp-admin
yor: Ma ṣe àlẹmọ ifihan ikọkọ tabi iṣakoso laarin wp-admin

en: Don't filter term post counts in get_terms() call
yor: Ma ṣe lọtọ awọn iye ifiweranṣẹ ọrọ ni ipe get_terms()

en: Don't include readable private pages in the Pages widget or other wp_list_pages() / get_pages() results
yor: Maṣe fi awọn oju-iwe ikọkọ ti a ka sinu ẹrọ àwárí Awọn Oju-iwe tabi awọn abajade wp_list_pages() / get_pages()

en: Don't require any additional capabilities for management of Nav Menu settings (normally require 'manage_menu_settings', 'edit_others_pages' or 'publish_pages')
yor: Maṣe nilo eyikeyi awọn agbara afikun fun iṣakoso awọn eto Akosile Nav (nigbagbogbo nilo 'manage_menu_settings', 'edit_others_pages' tabi 'publish_pages')

en: Don't tweak the admin menu indexes to position Permissions menu under Users
yor: Ma ṣe yipada awọn itọka akojọ aṣayan alakoso lati gbe akojọ aṣayan Awọn Aṣẹ labẹ Awọn olumulo

en: Duplicate %1$s module activated (%2$s in folder %3$s).
yor: Modulu %1$s ti a tunṣe ti ṣiṣẹ (%2$s ninu folda %3$s).

en: ERROR
yor: Aṣiṣe

en: Edit
yor: Ṣatunkọ

en: Edit %s
yor: Ṣatunkọ %s

en: Edit Files
yor: Ṣatúnṣe Fáìlì

en: Edit Permissions
yor: Ṣatunkọ Àṣẹ

en: Edit Permissions (%s)
yor: Ṣatunkọ Àṣẹ (%s)

en: Edit Role Usage
yor: Ṣatunkọ Iṣe Iṣẹ

en: Edit Tag for All Post Types
yor: Ṣatunkọ Tag fun Gbogbo Awọn Iru Ifiweranṣẹ

en: Edit Tag for Posts
yor: Ṣatunkọ Tag fun Awọn Ifiweranṣẹ

en: Edit User
yor: Ṣatunkọ Olumulo

en: Edit User Permissions
yor: Ṣatunkọ Àṣẹ Olumulo

en: Edit other users' files if attached to an editable post
yor: Ṣatúnṣe àwọn fáìlì àwọn olumulo míì tí a bá so pọ̀ mọ́ àkọsílẹ̀ tó jẹ́ pé a lè ṣatúnṣe

en: Edit own file uploads, even if they become attached to an uneditable post.
yor: Ṣatunkọ awọn igbasilẹ faili tirẹ, paapaa ti wọn ba di asopọ si ifiweranṣẹ ti ko le satunkọ.

en: Edit role capabilities directly
yor: Ṣatunkọ agbara ipa taara

en: Edit the name and description of existing Permission Groups.
yor: Ṣatunkọ orukọ ati apejuwe ti awọn Ẹgbẹ Ẹtọ to wa tẹlẹ.

en: Edit this user's group membership
yor: Ṣatunkọ membership ẹgbẹ olumulo yii

en: Editing
yor: Ìtúnṣe

en: Editing Permissions
yor: Ṣiṣatunkọ Awọn igbanilaaye

en: Editing can't be granted to non-users.
yor: A ko le fun ni igbanilaaye ṣiṣatunkọ si awọn ti kii ṣe awọn olumulo.

en: Editor Options
yor: Awọn aṣayan Editeur

en: Editors
yor: Awọn olootu

en: Elementor editor integration
yor: Ìkànsí olùdásílẹ̀ Elementor

en: Eliminate extra filtering queries on Nav Menu update, even for non-Administrators
yor: Yọ awọn ibeere àlẹmọ afikun lori imudojuiwọn Akosile Nav, paapaa fun awọn ti kii ṣe Alakoso

en: Email
yor: Imeeli

en: Email:
yor: Ìmélì:

en: Enable
yor: Mu ṣiṣẹ

en: Enable Circles
yor: Mu Awọn Iyika ṣiṣẹ

en: Enable metabox on %s editing screen
yor: Muu metabox ṣiṣẹ lori iboju ṣiṣatunkọ %s

en: Enable on Permissions screen
yor: Muu ṣiṣẹ lori iboju igbanilaaye

en: Enable post contributors or authors with pp_set_edit_permissions capability to set editing Permissions on posts authored by others
yor: Mú ki awọn olutọka ifiweranṣẹ tabi awọn onkọwe pẹlu agbara pp_set_edit_permissions lati ṣeto awọn Iwọle ṣiṣatunkọ lori awọn ifiweranṣẹ ti a kọ nipasẹ awọn miiran

en: Enabled
yor: Ti muu ṣiṣẹ

en: Enabled:
yor: Mu ṣiṣẹ:

en: Enforce distinct edit, delete capability requirements for Media
yor: Fi agbara mu awọn ibeere iyatọ fun ṣiṣatunkọ, piparẹ fun Media

en: Event post permissions
yor: Àwọn àṣẹ ìkọ̀wé íṣẹ́lẹ̀

en: Event taxonomy controls
yor: Àwọn ìṣàkóso ẹ̀ka ìṣẹ́lẹ̀

en: Events
yor: Awọn iṣẹlẹ

en: Everyone
yor: Gbogbo eniyan

en: Excerpt Only
yor: Akopọ Nikan

en: Exclude restricted posts from XML sitemaps to maintain proper SEO indexing.
yor: Yọ awọn ifiweranṣẹ ti a ṣe idiwọ kuro ninu awọn XML sitemaps lati pa awọn iṣiro SEO to pe.

en: Expand access to allow specified items regardless of role capabilities or restrictions.
yor: Fa àfihàn pọ̀ sí i láti jẹ́ kí àwọn ohun tí a tọka sí ní wọlé láìka agbara ipa tàbí ìdènà.

en: Extra Roles
yor: Awọn Role afikun

en: Extra Roles %1$s(for this user)%2$s
yor: Awọn Role afikun %1$s(fun olumulo yii)%2$s

en: Extra Roles %1$s(from primary role or %2$sgroup membership%3$s)%4$s
yor: Awọn ipa afikun %1$s(lati ipa akọkọ tabi %2$sbí ẹgbẹ%3$s)%4$s

en: Extra Roles %1$s(from primary role or group membership)%2$s
yor: Ipa afikun %1$s(lati ipa akọkọ tabi ẹgbẹ membership)%2$s

en: Extra Roles assignment available for {All} and {Anonymous} metagroups
yor: Iṣẹ afikun ti awọn ipa ti wa fun {All} ati {Anonymous} metagroups

en: Extra Roles cause "_posts" capabilities in the Pattern Role (Author, Editor, etc.) to be assigned for the selected post type. Enable this setting to also include all other capabilities in the Pattern Role.
yor: Awọn ipa afikun fa "_posts" awọn agbara ninu Ipa Àkóónú (Onkọwe, Olùdarí, ati bẹbẹ lọ) lati jẹ assigned fun iru ifiweranṣẹ ti a yan. Mu eto yii ṣiṣẹ lati tun pẹlu gbogbo awọn agbara miiran ninu Ipa Àkóónú.

en: Extra Roles on User Profile
yor: Àwọn Ipa afikun lórí Profaili Olumulo

en: Feature Moved
yor: Àmúyẹ̀ ti gbe lọ

en: Featured Image:
yor: Aworan Ifihan:

en: Features
yor: Àwọn ẹya

en: Feed Replacement Text (use %permalink% for post URL)
yor: Ọrọ Ipadabọ Feed (lo %permalink% fun URL ifiweranṣẹ)

en: Feed Replacement Text:
yor: Ọrọ Ipo Ikan:

en: Fewest Users
yor: Ẹniti o kere ju Awọn olumulo

en: Fields
yor: Awọn aaye

en: File Access
yor: Ìforúkọsílẹ Fáìlì

en: File Access key with on-demand regeneration
yor: Bọtini Iraye Faili pẹlu atunṣe ni ibeere

en: Filter Menu Items
yor: Àlẹmọ́ Àwọn Nkan Menu

en: Filter priority for 'get_pages' filter (default: 1)
yor: Filter priority fun 'get_pages' filter (aiyipada: 1)

en: Filter search results based on View Permissions for secure content discovery.
yor: Ṣ lọọgan awọn esi wiwa da lori Awọn igbanilaaye Wiwo fun iwari akoonu to ni aabo.

en: Filters direct file access, based on user's access to post(s) which the file is attached to. No additional configuration required. Creates/modifies .htaccess file in uploads folder (and in main folder for multisite).
yor: Ṣ lọọgan iraye si faili taara, da lori iraye si olumulo si ifiweranṣẹ(ṣ) ti faili ti wa ni asopọ si. Ko si iṣeto afikun ti a nilo. Ṣẹda/ṣe atunṣe faili .htaccess ninu folda uploads (ati ninu folda akọkọ fun multisite).

en: Find Users by %s
yor: Wa Awọn olumulo nipasẹ %s

en: First Name
yor: Orukọ akọkọ

en: Font Size (px):
yor: Iwọn Fonti (px):

en: For Statuses
yor: Fun Ipo

en: For Teaser compatibility, prevent the pp_permissions argument from being appended to redirects
yor: Fun ibamu Teaser, dena argumento pp_permissions lati wa ni fi kun si awọn atunṣe

en: For Teaser compatibility, specify a redirect argument to use instead of redirect_to
yor: Fun ibamu Teaser, yan argumento atunṣe lati lo dipo redirect_to

en: For Teaser compatibility, specify an additional redirect argument other than redirect_to
yor: Fun ibamu Teaser, yan argumento atunṣe afikun ju redirect_to lọ

en: For additional fields, define constant PP_USER_SEARCH_META_FIELDS
yor: Fun awọn aaye afikun, ṣalaye iduroṣinṣin PP_USER_SEARCH_META_FIELDS

en: For legacy Nav Menus, hide empty nav menu div
yor: Fun awọn akojọ aṣayan Nav atijọ, pa div akojọ aṣayan nav ofo

en: For non-Administrators, new Nav Menu items default to being a child of first editable item
yor: Fun awọn ti kii ṣe Alakoso, awọn nkan Akosile Nav tuntun dafault si ọmọ ti ohun ti o le ṣatunkọ akọkọ

en: For performance, change the get_pages() database query to return only a subset of fields, excluding post_content
yor: Fun iṣẹ ṣiṣe, yi ibeere ile-ikawe get_pages() pada lati da pada nikan ni subset ti awọn aaye, ko ka post_content

en: For specialized Media Library permissions, enable the Editing Permissions feature.
yor: Fun awọn aṣẹ ile-ikawe Media pataki, mu ẹya Aṣẹ Ṣiṣatunkọ ṣiṣẹ.

en: Force detection of WP user roles which are appended dynamically but not stored to the WP database.
yor: Fi agbara mu idanimọ awọn ipa olumulo WP ti a ti fi kun ni dinamik ṣugbọn ko ti fipamọ si ibi ipamọ data WP.

en: Forum access controls
yor: Àwọn ìṣàkóso iraye sí fọ́ọ̀mù

en: Forum-specific permissions
yor: Awọn aṣẹ pato fun forum

en: Forum-specific permissions for bbPress with detailed control over forum access and participation.
yor: Awọn igbanilaaye pataki fun forum fun bbPress pẹlu iṣakoso alaye lori iraye si forum ati ikopa.

en: Front End
yor: Ipele iwaju

en: Front-end visibility restrictions
yor: Iwọn ihamọ irisi iwaju

en: Full Content
yor: Akopọ Kọọkan

en: Full editing access for all post types. Also gives the ability to edit Permissions for user roles.
yor: Ibi iraye kikun fun gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ. Tun funni ni agbara lati ṣatunkọ Awọn aṣẹ fun awọn ipa olumulo.

en: Further details for your installation:
yor: Alaye siwaju sii fun fifi sori ẹrọ rẹ:

en: General
yor: Gbogbogbo

en: Generate posts for user roles that you select
yor: Ṣe agbese awọn ifiweranṣẹ fun awọn ipa olumulo ti o yan

en: Get advanced integration features with Nginx, FTP, and more
yor: Gba awọn ẹya isopọ to ti ni ilọsiwaju pẹlu Nginx, FTP, ati diẹ sii

en: Go Pro for time-limited group membership
yor: Lọ Pro fun ìfọkànsin ẹgbẹ́ tí ó ni àkókò

en: Go to %s
yor: Lọ sí %s

en: Group
yor: Ẹgbẹ

en: Group Members
yor: Awọn ọmọ ẹgbẹ Ẹgbẹ

en: Group Restrictions are not available because of a constant definition
yor: Awọn ihamọ ẹgbẹ ko wa nitori itumọ iduroṣinṣin kan

en: Group created.
yor: Ẹgbẹ́ ti dá.

en: Group membership grants access to content of your choice
yor: Ìfọkànsin ẹgbẹ́ n funni ni àyè si akoonu ti o yan

en: Group restrictions are not recommended.
yor: Iwọn ẹgbẹ ko dara lati lo.

en: Group updated.
yor: Ìkànsí ẹgbẹ́.

en: Group-based content permissions
yor: Àwọn àṣẹ akoonu tó da lori ẹgbẹ́

en: Groups
yor: Awọn Ẹgbẹ

en: HTML Element IDs:
yor: ID Ẹ̀lémẹ́ntì HTML:

en: HTTP status code to send when file access is blocked
yor: Koodu ipo HTTP lati fi ranṣẹ nigbati wiwọle faili ba ti dina

en: Has Extra Roles
yor: Ni Awọn Ipa Afikun

en: Has Permissions
yor: Ni Awọn Aṣẹ

en: Has Permissions Set Directly
yor: Ni ìfẹ́sẹ̀kẹ́sẹ̀ tó ṣe taara

en: Has Specific Permissions
yor: Ni Awọn Aṣẹ Pataki

en: Hidden Content Teaser
yor: Teaser Akopọ Tiwon

en: Hide
yor: Tọju

en: Hide Featured Image when Teaser is applied
yor: Pa aworan ifojusi mọ nigbati Teaser ba lo

en: Hide Groups
yor: Tọju Awọn Ẹgbẹ

en: Hide Private Posts if user doesn't have access
yor: Tẹ awọn ifiweranṣẹ aladani ti olumulo ko ni iraye si

en: Hide auto-assigned Sub-%s Permissions
yor: Pa Sub-%s Aṣẹ ti a fiwe si laifọwọyi

en: Hide featured image when teaser is applied
yor: Tẹ aworan ifihan nigbati a ba lo teaser

en: Hide for Custom Visibility
yor: Tẹ fun Wiwo Aṣ customized

en: Hide links if user doesn't have access
yor: Tẹ awọn ọna asopọ ti olumulo ko ni iraye si

en: Hierarchical content controls
yor: Àwọn ìṣàkóso akoonu tó ni ìbáṣepọ̀

en: If auto-assign term setting is enabled, apply it even if user does not have term assignment limitations
yor: Ti iṣeto auto-assign ọrọ ba ti muu ṣiṣẹ, lo o paapaa ti olumulo ko ba ni awọn ihamọ asopọ ọrọ

en: If checked, pages blocked from the "All" or "Logged In" groups will still be listed to Administrators.
yor: Ti a ba ṣayẹwo, awọn oju-iwe ti a dẹkun lati awọn ẹgbẹ "Gbogbo" tabi "Ti wọle" yoo tun wa ni akojọ fun awọn Alakoso.

en: If disabled, manually "blocked" posts can be unblocked by specific Category / Term Permissions.
yor: Ti a ko ba mu, awọn ifiweranṣẹ ti a “dẹkun” le ṣee ṣe atunṣe nipasẹ awọn aṣẹ Ẹka / Ọrọ kan pato.

en: If enabled, corresponding Media edit and delete capabilities must be added to existing roles.
yor: Ti a ba mu, awọn agbara ṣiṣatunkọ ati piparẹ Media ti o baamu gbọdọ wa ni afikun si awọn ipa ti o wa tẹlẹ.

en: If enabled, users cannot create new tags for a post unless they have the edit_tags capability. You can manage this with Capabilities > Capabilities > Taxonomies for any role.
yor: Ti a ba mu ṣiṣẹ, awọn olumulo ko le ṣẹda awọn aami tuntun fun post kan ayafi ti wọn ba ni agbara edit_tags. O le ṣakoso eyi pẹlu Awọn Agbara > Awọn Agbara > Taxonomies fun eyikeyi ipa.

en: If enabled, users cannot create new tags for a post unless they have the edit_tags capability. You can manage this with a WordPress role editor like PublishPress Capabilities.
yor: Ti a ba mu ṣiṣẹ, awọn olumulo ko le ṣẹda awọn aami tuntun fun post kan ayafi ti wọn ba ni agbara edit_tags. O le ṣakoso eyi pẹlu olootu ipa WordPress kan gẹgẹbi PublishPress Capabilities.

en: If group editing is allowed, can also modify group membership.
yor: Ti a ba gba ṣiṣatunkọ ẹgbẹ laaye, tun le yipada ọmọ ẹgbẹ ẹgbẹ.

en: If one of the default roles is deleted from the WP database, it will remain available as a pattern role with default WP capabilities (but can be disabled here).
yor: Ti ọkan ninu awọn ipa aiyipada ba parẹ lati inu ibi ipamọ WP, yoo wa bi ipa àpẹẹrẹ pẹlu awọn agbara WP aiyipada (sugbon o le jẹ ki o ma ṣiṣẹ nibi).

en: If propagating permissions are assigned to a page branch, overwrite any explicitly assigned permissions in sub-pages
yor: Ti awọn aṣẹ ikolu ba ti fi silẹ si ẹka oju-iwe kan, kọja eyikeyi awọn aṣẹ ti a fi silẹ ni kedere ni awọn oju-iwe kekere

en: If some pages have been suppressed from get_pages() results, change child pages' corresponding post_parent values to a visible ancestor
yor: Ti diẹ ninu awọn oju-iwe ti wa ni dena lati awọn abajade get_pages(), yi awọn iye post_parent ti awọn oju-iwe ọmọ pada si ante ti o han

en: If some terms have been suppressed from get_terms() results, change child terms' corresponding parent values to a visible ancestor
yor: Ti diẹ ninu awọn ọrọ ti wa ni dena lati awọn abajade get_terms(), yi awọn iye obi ti awọn ọrọ ọmọ pada si ante ti o han

en: If the user is blocked from reading posts in a category, also block access to category archive page.
yor: Ti olumulo ba ti dẹkun lati ka awọn ifiweranṣẹ ni ẹka kan, dẹkun iraye si oju-iwe àkọsílẹ ẹka naa ni tun.

en: If this setting is disabled, you can enable a role by giving it capabilities: list_others_posts, list_others_published_pages, etc.
yor: Ti eto yii ba ti pa, o le mu ipa kan ṣiṣẹ nipa fifun ni awọn agbara: list_others_posts, list_others_published_pages, ati bẹbẹ lọ.

en: If user cannot generally save pages to top level but a page they are editing is already there, allow it to stay at top level even if not yet published
yor: Ti olumulo ko ba le fipamọ awọn oju-ewe si ipele oke ni gbogbogbo ṣugbọn oju-iwe ti wọn n ṣatunkọ wa nibẹ tẹlẹ, gba a laaye lati duro ni ipele oke paapaa ti ko ba ti tẹjade sibẹsibẹ

en: If user has Nav Menu management capabilities but can't 'edit_theme_options', strip link out of wp-admin Appearance Menu instead of linking it to nav-menus
yor: Ti olumulo ba ni awọn agbara iṣakoso Akosile Nav ṣugbọn ko le 'edit_theme_options', yọ ọna asopọ kuro ninu wp-admin Appearance Menu dipo ki o so mọ nav-menus

en: If you like %s, please leave us a %s rating. Thank you!
yor: Tí o bá fẹ́ %s, jọwọ fi wa %s ìkànsí. Ẹ ṣéun!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
yor: Ti o ba nilo iranlọwọ tabi ti o ba ni ibeere ẹya tuntun, jẹ ki a mọ.

en: Inactive
yor: Aisi iṣẹ

en: Include scheduled posts in the posts query if user can edit them
yor: Fi awọn ifiweranṣẹ ti a ṣe eto sinu ibeere awọn ifiweranṣẹ ti olumulo ba le satunkọ wọn

en: Insert a login form by using %s[login_form]%s shortcode.
yor: Fọwọ́lé fọọ́mù ìbẹ̀rẹ̀ pẹ̀lú %s[login_form]%s shortcode.

en: Installation History
yor: Itan Fifi sori

en: Integration Active
yor: Isopọ Ṣiṣẹ

en: Integration with ACF, bbPress, BuddyPress, Relevanssi, WPML and other plugins; enhanced Multisite support.
yor: Isopọ pẹlu ACF, bbPress, BuddyPress, Relevanssi, WPML ati awọn plugin miiran; atilẹyin Multisite ti o ni ilọsiwaju.

en: Integration with permission groups
yor: Isopọpọ pẹlu awọn ẹgbẹ aṣẹ

en: Integrations
yor: Isopọ

en: Invalid group ID.
yor: ID ẹgbẹ ti ko tọ.

en: Invalid user ID.
yor: ID olumulo ti ko tọ.

en: Knowledge Base
yor: Ibi ìmọ̀

en: Language-specific content access
yor: Iwọle akoonu pato ede

en: Last Name
yor: Orukọ ikẹhin

en: Learn More
yor: Kọ ẹkọ siwaju

en: Leave Media Library with normal access criteria based on user's role capabilities
yor: Fi Ile-ikawe Media silẹ pẹlu awọn ilana wiwọle deede da lori awọn agbara ipa olumulo's

en: Leave terms with no readable posts on WP Navigation Menus
yor: Fi awọn ọrọ ti ko ni ifiweranṣẹ ti a le ka silẹ lori awọn akojọ aṣayan lilọ kiri WP

en: Leave unreadable posts on WP Navigation Menus
yor: Fi awọn ifiweranṣẹ ti ko ka silẹ lori awọn akojọ aṣayan lilọ kiri WP

en: Left
yor: Ọ̀tún

en: Legacy
yor: Iwa atijọ

en: Legacy compatibility: front end term filters are not applied on some sites.
yor: Ibaṣepọ atijọ: awọn asẹ ọrọ igba iwaju ko ti lo lori diẹ ninu awọn aaye.

en: License
yor: Iwe-aṣẹ

en: Limit access based on post authorship and group membership for more granular permissions control.
yor: Ṣe idiwọ iraye da lori onkọwe ifiweranṣẹ ati ọmọ ẹgbẹ fun iṣakoso igbanilaaye to gbooro.

en: Limit attachment access by post permissions
yor: Dinku iraye si asopọ nipasẹ awọn igbanilaaye ifiweranṣẹ

en: Limit front-end category / term filtering
yor: Dín àlẹmọ ẹka / ọrọ ni iwaju

en: Limit to
yor: Iwọn si

en: Limit to:
yor: Dín si:

en: Limited Editing Elements
yor: Àwọn Ẹ̀lémẹ́ntì Ṣatúnṣe to Dín

en: Limited Editing Elements feature has moved to <a href="%s">Capabilities > Editor Features</a>.
yor: Iṣẹ ẹya Ẹdá Iwọn to lopin ti gbe lọ si <a href="%s">Agbara > Awọn ẹya Ẹdá</a>.

en: Limited Editing Elements feature requires <a href="%s" target="_blank">PublishPress Capabilities</a> plugin.
yor: Iṣẹ ẹya Ẹdá Iwọn to lopin nilo <a href="%s" target="_blank">PublishPress Agbara</a> afikun.

en: Limited User Editors can assign their own role
yor: Awọn Onkọwe Olumulo to lopin le yan ipa tirẹ

en: List Files
yor: Ṣàkóso Fáìlì

en: List and Single view
yor: Atokọ ati Iwoye Kan

en: List other user's uneditable posts
yor: Àtòjọ àwọn àkọsílẹ̀ tí awọn olumulo míì ko lè ṣe àtúnṣe

en: List other users' files if attached to a editable post
yor: Atokọ awọn faili awọn olumulo miiran ti o ba ti so pọ si ifiweranṣẹ ti o le ṣatunkọ

en: List other users' files if attached to a viewable post
yor: Ṣàkóso àwọn fáìlì àwọn olumulo míì tí a bá so pọ̀ mọ́ àkọsílẹ̀ tó lè wo

en: List other users' unattached files by default
yor: Ṣàkóso àwọn fáìlì àwọn olumulo míì tí kò ní so pọ̀ mọ́ àkọsílẹ̀ ní àkọ́kọ́

en: Listed permissions are those assigned for the "%1$s" type. You can also %2$sdefine universal %3$s permissions which apply to all related post types%4$s.
yor: Awọn aṣẹ ti a ṣe akojọ ni awọn ti a yàn fun iru "%1$s". O tun le %2$sṣe alaye awọn aṣẹ agbaye %3$s ti o kan gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ ti o jọmọ%4$s.

en: Live Preview
yor: Iṣafihan Lọwọlọwọ

en: Lock custom menu items
yor: Dena awọn nkan akojọ aṣa

en: Logged In
yor: Ti wọle

en: Logged In Users
yor: Awọn olumulo Ti Wọle

en: Logged in Users:
yor: Àwọn Olumulo Tí Wọlé:

en: Login Notice Message
yor: Ifiranṣẹ Ikilọ Wọle

en: Login State
yor: Ipo Iwọle

en: Make Unattached Files Private
yor: Ṣe awọn faili ti ko ni asopọ ni ikọkọ

en: Make search function on the post selection metabox look at post content
yor: Ṣe iṣẹ àwárí lori apoti yiyan ifiweranṣẹ wo akoonu ifiweranṣẹ

en: Make search function on the post selection metabox look at post excerpt
yor: Ṣe iṣẹ àwárí lori apoti yiyan ifiweranṣẹ wo akopọ ifiweranṣẹ

en: Make unattached files private
yor: Ṣe awọn faili ti ko ni asopọ di ikọkọ

en: Manage PublishPress Permissions plugin settings.
yor: Ṣakoso awọn eto afikun PublishPress Permissions.

en: Manage members in Custom Groups.
yor: Ṣakoso awọn ọmọ ẹgbẹ ninu Awọn ẹgbẹ Aṣ customized.

en: Manage other user's Permissions. Also grants capabilities for all post types and statuses.
yor: Ṣakoso Awọn igbanilaaye ti olumulo miiran. Tun fun awọn agbara fun gbogbo awọn iru post ati ipo.

en: Management
yor: Iṣakoso

en: Max number of hierarchical posts / terms to display at one time (per page)
yor: Iye to pọ julọ ti awọn ifiweranṣẹ / awọn ọrọ hierarchical lati ṣafihan ni akoko kan (lẹta oju-iwe)

en: Max number of non-hierarchical posts / terms to display at one time (per page)
yor: Iye ti o pọ julọ ti awọn ifiweranṣẹ / awọn ọrọ ti ko ni ilana lati han ni akoko kan (ni ibẹrẹ oju-iwe)

en: Max number of specific permissions to insert in a single database query (default 1000)
yor: Iye ti o pọ julọ ti awọn aṣẹ pato lati fi sinu ibeere ibi ipamọ data kan (aiyipada 1000)

en: Media File Protection
yor: Iṣeduro Faili Media

en: Media Library
yor: Ile-ikawe Media

en: Member since:
yor: Ẹni tó wà lára:

en: Membership
yor: Ìjọpọ

en: Membership Notifications
yor: Ìkìlọ̀ Ìfọkànsin

en: Message for Blocked Users
yor: IMessage fún Àwọn Olumulo Tí a Dènà

en: Metabox disabled
yor: Metabox ti pa

en: Metabox enabled
yor: Metabox ti ṣiṣẹ

en: Mirror to %s
yor: Mirọ si %s

en: Mirror to %s %s
yor: Mirọ si %s %s

en: Miscellaneous
yor: Àwọn nkan míì

en: Modify permissions for these Post Types:
yor: Ṣatunkọ awọn igbanilaaye fun awọn Iru Ifiweranṣẹ wọnyi:

en: Modify permissions for these Taxonomies:
yor: Ṣatunkọ awọn igbanilaaye fun awọn Iru-owo wọnyi:

en: Modify viewing or editing access
yor: Ṣatunkọ àyè wiwo tàbí àyè ṣiṣatunkọ

en: Most Users
yor: Ọpọlọpọ Awọn olumulo

en: Multilang
yor: Pupọèdè

en: Multilingual
yor: Pupọ èdè

en: Multilingual permission management
yor: Iṣakoso igbanilaaye pupọ ede

en: Multilingual support with permission synchronization across content translations.
yor: Atilẹyin multilingual pẹlu iṣọpọ igbanilaaye kọja awọn itumọ akoonu.

en: Name
yor: Orukọ

en: Name (A-Z)
yor: Orukọ (A-Z)

en: Name (Z-A)
yor: Orukọ (Z-A)

en: Name:
yor: Orukọ:

en: Nav Menu (Block)
yor: Àtọọ́ka Àtúnṣe (Blọ́kì)

en: Nav Menu (Legacy)
yor: Àtẹ́lẹwọ́ àkópọ̀ (Iṣẹ́ àtijọ́)

en: Nav Menu Editing
yor: Ìtúnṣe Àkójọpọ̀ Nav

en: Nav Menus (Block)
yor: Awọn akojọ aṣayan Nav (Bloku)

en: Nav Menus (Legacy)
yor: Awọn akojọ aṣayan Nav (Iwa atijọ)

en: Navigation Menus:
yor: Awọn akojọ aṣayan Iṣakoso:

en: Need Permissions Support?
yor: Nilo Atilẹyin Aṣẹ?

en: Nested Pages
yor: Àwọn Ìwé Nẹ́tẹ́dì

en: Network-Wide Settings
yor: Awọn Eto Agbegbe-Nla

en: Never modify the parent value in the get_terms() result set, even if some terms have been suppressed
yor: Maṣe yi iye obi pada ninu akojọ abajade get_terms(), paapaa ti diẹ ninu awọn ọrọ ti wa ni dena

en: Never modify the post_parent value in the get_pages() result set, even if some pages have been suppressed
yor: Maṣe yi iye post_parent pada ninu akojọ abajade get_pages(), paapaa ti diẹ ninu awọn oju-iwe ti wa ni dena

en: New Revision
yor: Ìtúnṣe Tuntun

en: New group created.
yor: Ẹgbẹ tuntun ti ṣẹda.

en: Nginx integration support
yor: Support fun isopọ Nginx

en: Nickname
yor: Orukọ ẹlẹya

en: No Action selected!
yor: Ko si Iṣe ti a yan!

en: No Custom Group
yor: Ko si ẹgbẹ́ aṣa

en: No Qualification selected!
yor: Ko si Iwe-ẹri ti a yan!

en: No Teaser
yor: Ko si Teaser

en: No items selected!
yor: Ko si awọn nkan ti a yan!

en: No matching groups were found.
yor: Ko si awọn ẹgbẹ́ to baamu ti a rí.

en: No matching roles were found.
yor: Ko si awọn ipa ti o baamu ti a rii.

en: No redirect
yor: Kò sí àtúnṣe

en: No results found.
yor: Ko si awọn abajade ti a ri.

en: No role exceptions set
yor: Ko si iyasọtọ ipa ti a ṣeto

en: No specific user permissions. Use the search box to add users.
yor: Ko si awọn igbanilaaye olumulo pato. Lo apoti wiwa lati fi awọn olumulo kun.

en: No statuses selected!
yor: Ko si ipo ti a yan!

en: No teaser will be applied
yor: Ko si ifihan ti yoo ṣee lo

en: No user/group specified.
yor: Ko si olumulo / ẹgbẹ ti a sọ.

en: No users selected
yor: Ko si awọn olumulo ti a yan

en: Non-Administrators can set Editing Permissions for their editable posts
yor: Awọn ti kii ṣe Alakoso le ṣe eto Awọn ẹtọ ṣiṣatunkọ fun awọn ifiweranṣẹ ti wọn le satunkọ

en: Non-Administrators can set Reading Permissions for their editable posts
yor: Awọn ti kii ṣe Alakoso le ṣe eto Awọn ẹtọ kika fun awọn ifiweranṣẹ ti wọn le satunkọ

en: None. All %ss will be hidden by default.
yor: Kò sí. Gbogbo %ss ni a yoo tọju laifọwọyi.

en: Not Logged In
yor: Ko ti wọle

en: Not Logged In Users
yor: Awọn olumulo Ti ko Wọle

en: Not Logged In:
yor: Kò Wà Ní Ìforúkọsílẹ̀:

en: Note:
yor: Ak note:

en: Note: BuddyPress Groups and other externally defined groups are not listed here, even if they modify permissions
yor: Akiyesi: Awọn ẹgbẹ BuddyPress ati awọn ẹgbẹ ti a ṣalaye ni ita ko si nibi, paapaa ti wọn ba yi awọn ẹtọ pada

en: Note: Groups and Roles are always displayed on the Edit User screen.
yor: Akiyesi: Awọn ẹgbẹ ati Awọn ipa nigbagbogbo ni a fihan lori iboju Ṣatunkọ Olumulo.

en: Note: Groups are a more flexible alternative to user roles. You can create groups of users and give or deny them access to areas of your site.
yor: Akíyèsí: Awọn ẹgbẹ jẹ aṣayan ti o ni irọrun diẹ sii si awọn ipa olumulo. O le ṣẹda awọn ẹgbẹ ti awọn olumulo ki o si fun wọn ni iraye si tabi kọ wọn ni iraye si awọn agbegbe ti aaye rẹ.

en: Notes
yor: Awọn akọsilẹ

en: Notes regarding Pattern Roles
yor: Awọn akọsilẹ nipa Awọn Ipa Àpẹẹrẹ

en: On Users listing, Permission groups in custom column are list filter links instead of group edit links
yor: Lori atokọ Awọn olumulo, Awọn ẹgbẹ Aṣẹ ninu ọwọn aṣa jẹ awọn ọna asopọ asẹ atokọ dipo awọn ọna asopọ ṣiṣatunkọ ẹgbẹ

en: On the Pages screen, satisfy a missing edit_private_pages capability by listing uneditable private pages.
yor: Ni iboju Awọn Oju-iwe, pa aini agbara edit_private_pages kan nipa atokọ awọn oju-iwe ikọkọ ti ko le ṣe atunṣe.

en: On the Posts screen, satisfy a missing edit_others_posts capability by listing other user's uneditable posts.
yor: Ni iboju Awọn Posts, pa aini agbara edit_others_posts kan nipa atokọ awọn post ti olumulo miiran ti ko le ṣe atunṣe.

en: On the Posts screen, satisfy a missing edit_posts capability by listing uneditable drafts.
yor: Ni iboju Awọn Posts, pa aini agbara edit_posts kan nipa atokọ awọn apẹrẹ ti ko le ṣe atunṣe.

en: On the site front end, display teaser text for unreadable posts instead of hiding them.
yor: Ninu iwaju aaye, fihan ọrọ teaser fun awọn ifiweranṣẹ ti ko le ka dipo ki o pa wọn mọ.

en: On the site front end, replace non-readable content with placeholder text. Can be enabled for any post type. Custom filters are provided but no programming is required for basic usage.
yor: Ninu iwaju aaye, rọpo akoonu ti ko le ka pẹlu ọrọ asopọ. Le ṣee mu ṣiṣẹ fun eyikeyi iru ifiweranṣẹ. Awọn filita aṣa ni a pese ṣugbọn ko si eto pataki ti a nilo fun lilo ipilẹ.

en: Only one group is selectable on Add User screen
yor: Ẹgbẹ kan ṣoṣo ni a le yan lori iboju Fi Ẹnikan Kun

en: Only one group is selectable on Edit User screen
yor: Ẹgbẹ kan ṣoṣo ni a le yan lori iboju Ṣatunkọ Ẹnikan

en: Operation
yor: Iṣẹ

en: Optimize your site with advanced privacy and performance controls
yor: Mu aaye rẹ ṣiṣẹ pọ pẹlu awọn iṣakoso asiri ati iṣẹ to ti ni ilọsiwaju

en: Options
yor: Aṣayan

en: Order Page Parent dropdown by Title
yor: Ibi aṣẹ Ibi ti o wa ni isalẹ nipasẹ Akọle

en: Other plugins (or deactivation of PublishPress Permissions) can prevent sub-page permissions from being properly applied when a new sub-page is created.
yor: Awọn afikun miiran (tabi ifagile ti Aṣẹ PublishPress) le ṣe idiwọ fun awọn aṣẹ sub-page lati jẹ ti a lo ni deede nigbati a ṣẹda sub-page tuntun.

en: Other users will be unable to publish new top-level pages (Parent = "Main Page"), or move a published page from "Main Page" to a different Parent.
yor: Awọn olumulo miiran kii yoo ni anfani lati tẹjade awọn oju-iwe ipele oke tuntun (Iya = "Oju-iwe Pataki"), tabi gbe oju-iwe ti a tẹjade lati "Oju-iwe Pataki" si Iya miiran.

en: PHP Version: %s
yor: Ẹya PHP: %s

en: Page Approved
yor: Oju-iwe Ti fọwọsi

en: Page Authors, Editors and Administrators
yor: Awọn onkọwe, awọn olootu ati awọn alakoso Oju-iwe

en: Page Editors and Administrators
yor: Awọn olootu Oju-iwe ati awọn alakoso

en: Page Parent selection for editable pages only
yor: Ìdáhùn Ibi Ẹ̀ka fún àwọn ojúewé tí a lè ṣe àtúnṣe nikan

en: Page Structure
yor: Iṣeto Oju ewe

en: Pages and custom post types are available in %sPRO%s
yor: Awọn oju-iwe ati awọn iru ifiweranṣẹ aṣa wa ni %sPRO%s

en: Pages can be set or removed from Top Level by:
yor: Àwọn ojúewé lè jẹ́ àtúnṣe tàbí yọkúrò ní Top Level nipasẹ:

en: Pattern ID:
yor: ID Àpẹẹrẹ:

en: Pattern Role
yor: Ipa Àpẹẹrẹ

en: Pattern Roles convert 'post' capabilities to the corresponding type-specific capability.  In a normal WP installation, this is the easiest solution.
yor: Awọn ipa Apẹẹrẹ yi awọn agbara 'ifiranṣẹ' pada si agbara ti o baamu ti iru. Ni fifi sori WP ti o wọpọ, eyi ni ojutu ti o rọọrun julọ.

en: Performance: Don't filter category / tag counts
yor: Ìṣe: Má ṣe àlẹmọ́ àkóónú ẹka / tag

en: Permission Group
yor: Ẹgbẹ Ẹtọ

en: Permission Groups
yor: Ẹgbẹ Ẹtọ

en: Permission Groups on User Profile
yor: Àwọn Ẹgbẹ́ Ìfọwọ́sí lórí Profaili Olumulo

en: Permission already selected!
yor: Igbamọ ti yan tẹlẹ!

en: Permission synchronization across translations
yor: Iṣọpọ igbanilaaye kọja awọn itumọ

en: Permission-aware XML sitemaps
yor: XML sitemaps ti o ni imọ si igbanilaaye

en: Permission-aware indexing
yor: Ínàkó aṣẹ ti a mọ

en: Permission-aware nested view
yor: Wiwo ti a mọ nipa aṣẹ

en: Permission-aware search results
yor: Àbájáde àwárí ti a mọ nipa aṣẹ

en: Permission-aware tree view
yor: Ìwòpọ́ igi tí ń mọ̀ àṣẹ

en: Permissions
yor: Awọn Iwe-aṣẹ

en: Permissions & Access
yor: Iwọle & Iraye

en: Permissions Capabilities
yor: Awọn agbara Aṣẹ

en: Permissions Documentation
yor: Iwe ẹtọ

en: Permissions Pro was previously active. You are now running the free version, with fewer features.
yor: Permissions Pro ti wa ni iṣẹ tẹlẹ. O nṣiṣẹ ẹya ọfẹ bayi, pẹlu awọn ẹya diẹ.

en: Permissions Settings
yor: Eto Awọn igbanilaaye

en: Permissions converted. Reload form to view newly saved permissions.
yor: Awọn igbanilaaye ti yipada. Tun awọn fọọmu ṣe lati wo awọn igbanilaaye ti a fipamọ laipẹ.

en: Permissions mirrored. Reload form to view newly saved permissions.
yor: Awọn igbanilaaye ti ṣe afihan. Tun awọn fọọmu ṣe lati wo awọn igbanilaaye ti a fipamọ laipẹ.

en: Permissions screen disabled
yor: Ibuwọlu igi ti pa

en: Permissions screen enabled
yor: Ibuwọlu igi ti ṣiṣẹ

en: Permissions setting 'Pages can be set or removed from Top Level by' applies to 'page' type only
yor: Iṣeto awọn igbanilaaye 'Awọn oju-ewe le ṣee ṣeto tabi yọkuro lati Ipele Giga nipasẹ' kan si iru 'oju-ewe' nikan

en: Permissions to enable access are not available because of a constant definition
yor: Awọn aṣẹ lati mu iraye si ṣiṣẹ ko si nitori itumọ aimi kan

en: Permissions&hellip;
yor: Ẹ̀tọ́&hellip;

en: Permissions: %1$s %2$s in this %3$s
yor: Awọn ẹtọ: %1$s %2$s ninu %3$s yii

en: Permissions: %1$s all content in this %2$s for All Post Types
yor: Awọn ẹtọ: %1$s gbogbo akoonu ninu %2$s yii fun Gbogbo Iru Ifiweranṣẹ

en: Permissions: %1$s in %2$s
yor: Awọn ẹtọ: %1$s ni %2$s

en: Permissions: %1$s this %2$s
yor: Ẹ̀tọ́: %1$s yi %2$s

en: Permissions: %1$s this %2$s for All Post Types
yor: Àṣẹ: %1$s yii %2$s fun Gbogbo Iru Ifiweranṣẹ

en: Permissions: %s
yor: Awọn igbanilaaye: %s

en: Permissions: %s this %s
yor: Awọn igbanilaaye: %s yii %s

en: Permissions: Assign Terms to this %s
yor: Awọn igbanilaaye: Pin Awọn Ẹka si %s yii

en: Permissions: Assign this %2$s for All Post Types
yor: Awọn ẹtọ: Yàn %2$s yii fun Gbogbo Iru Ifiweranṣẹ

en: Permissions: Assign this %2$s to %3$s
yor: Awọn ẹtọ: Yàn %2$s yii si %3$s

en: Permissions: Select this %1$s as Parent for All Post Types
yor: Àṣẹ: Yan %1$s yii gẹgẹbi Iya fun Gbogbo Iru Ifiweranṣẹ

en: Permissions: Select this %s as Parent
yor: Awọn igbanilaaye: Yan %s yii gẹgẹbi Baba

en: Please enter a group name.
yor: Jọ̀wọ́ tẹ orukọ ẹgbẹ́ kan.

en: Please select a bulk action first.
yor: Jọwọ yan iṣe apapọ akọkọ.

en: Please select at least one item.
yor: Jọwọ yan o kere ju ohun kan.

en: Please upgrade PublishPress Authors to version 3.8.0 or later for Permissions integration.
yor: Jọwọ mu PublishPress Authors ṣiṣẹ si ẹya 3.8.0 tabi ti o ga julọ fun iṣọpọ Awọn ẹtọ.

en: Post Approved
yor: Ifiweranṣẹ Ti fọwọsi

en: Post Capabilities
yor: Awọn agbara Ifiweranṣẹ

en: Post Meta fields to copy when using 'Add Author Page' dropdown on Users screen
yor: Awọn aaye Meta Post lati daakọ nigbati o ba nlo 'Fi kun Olootu Oju-iwe' aṣayan ni iboju Awọn olumulo

en: Post Statuses for Editorial Workflow
yor: Ipo Awọn Ifiweranṣẹ fún Ilana Ẹrọ Iwe

en: Post Type
yor: Irú Ifiweranṣẹ

en: Post Types
yor: Iru Ifiweranṣẹ

en: Post Visibility Statuses
yor: Ipo Ifarahan Awọn Ifiweranṣẹ

en: Post-specific Permissions take priority
yor: Ìfọwọ́sí tó jẹ́ ti ìsopọpọ́ àkọsílẹ̀ ni àìlera

en: Post-specific and category-specific permissions for creation and editing.
yor: Àwọn ìyàtọ̀ pato fún ìfarahàn àti ṣiṣatunkọ fún ìwé-ìtẹ́wọ́gbà àtẹ̀jáde.

en: Posts / Pages Listing
yor: Atokọ Awọn Ifiweranṣẹ / Awọn Ojúewé

en: Posts Teaser
yor: Awọn Ifiweranṣẹ Tí kọ́

en: Prevent creation or editing of custom items for non-Administrators who lack edit_theme_options capability.
yor: Dena ẹda tabi ṣiṣatunkọ awọn nkan aṣa fun awọn ti kii ṣe Alakoso ti ko ni agbara edit_theme_options.

en: Prevent editing files if attached to a non-editable post
yor: Dènà ṣàtúnṣe àwọn fáìlì tí a bá so pọ̀ mọ́ àkọsílẹ̀ tó jẹ́ pé a kò lè ṣatúnṣe

en: Prevent non-Administrators from adding new Nav Menu items to top level (add below existing editable items instead)
yor: Dena awọn ti kii ṣe Alakoso lati ṣafikun awọn nkan Akosile Nav tuntun si ipele giga (fi kun labẹ awọn nkan ti o le ṣatunkọ tẹlẹ dipo)

en: Prevent non-Administrators with user editing permissions from editing a higher-level user or assigning a role higher than their own.
yor: Dena awọn ti kii ṣe Alakoso pẹlu awọn igbanilaaye ṣiṣatunkọ olumulo lati ṣiṣatunkọ olumulo ipele-giga tabi lati funni ni ipa ti o ga ju tiwọn lọ.

en: Primary Role:
yor: Ipa Pataki:

en: Privacy & Performance
yor: Asiri & Iṣe

en: Private Posts:
yor: Awọn ifiweranṣẹ Aladani:

en: Pro Feature
yor: Iṣẹ Pro

en: Process externally uploaded files
yor: Ṣe ilana awọn faili ti a gbe wọle lati ita

en: Produce posts for users when they register
yor: Produse awọn ifiweranṣẹ fun awọn olumulo nigbati wọn forukọsilẹ

en: Product category controls
yor: Iṣakoso ẹka ọja

en: Product permissions
yor: Aṣẹ ọja

en: Promo file not found.
yor: Faili igbega ko ri.

en: PublishPress Permissions Version: %1$s %2$s
yor: Version PublishPress Permissions: %1$s %2$s

en: PublishPress Permissions allows you to enable or deny access to posts, pages, categories, tags and more.
yor: PublishPress Permissions jẹ ki o le mu tabi kọ iraye si awọn ifiweranṣẹ, awọn oju-iwe, awọn ẹka, awọn afi ati diẹ sii.

en: PublishPress Permissions needs directions. Please go to %1$sPermissions > Settings%2$s and indicate which Post Types and Taxonomies should be filtered.
yor: Awọn ẹtọ PublishPress nilo itọsọna. Jọwọ lọ si %1$sAwọn ẹtọ > Eto%2$s ki o tọka iru Awọn Iru Ifiweranṣẹ ati Awọn Taxonomies ti o yẹ ki a ṣe àlẹmọ.

en: PublishPress Permissions will not apply any Extra Roles or Permissions to limit or expand viewing or editing access.
yor: Awọn igbanilaaye PublishPress ko ni lo eyikeyi Awọn ipa afikun tabi Awọn igbanilaaye lati dinku tabi pọ si iraye si wiwo tabi ṣiṣatunkọ.

en: PublishPress Statuses
yor: Ipo PublishPress

en: Publishing
yor: Ìtẹ̀jáde

en: Purchase
yor: Ra

en: Qualification
yor: Ìmúrasílẹ̀

en: Quick edit integration
yor: Iṣọpọ ṣiṣatunkọ yarayara

en: Read More
yor: Ka siwaju

en: Read More Notice
yor: Ka siwaju Ikilọ

en: Read More links, excerpts, and redirects are available in %sPRO%s
yor: Awọn ọna asopọ Ka Siwaju, akopọ, ati atunṣe wa ni %sPRO%s

en: Ready to automatically generate posts for your users?
yor: Ṣe o setan lati ṣẹda awọn ifiweranṣẹ laifọwọyi fun awọn olumulo rẹ?

en: Ready to enhance your membership features?
yor: Ṣetan lati pọ si awọn ẹya ìfọkànsin rẹ?

en: Ready to secure your files?
yor: Ṣetan lati daabobo awọn faili rẹ?

en: Redirect
yor: Tun tọka

en: Redirect Settings
yor: Àtúnṣe Ìtọ́sọ́nà

en: Redirect functionality is available in PRO
yor: Àmúyẹ àtúnṣe wa ní PRO

en: Redirect to WordPress login
yor: Rọ́pò sí ìbẹ̀rẹ̀ WordPress

en: Redirect to a custom post
yor: Rọ́pò sí ìpolówó àdáni

en: Redirect to another post
yor: Tun itọsọna si ifiweranṣẹ miiran

en: Redirect users to another page when they try to access restricted content
yor: Tun awọn olumulo si oju-iwe miiran nigbati wọn ba gbiyanju lati wọle si akoonu ti a fiwe si

en: Redirection
yor: Ìtúnṣe

en: Reduce overhead of pages query (in get_pages() and wp-admin) by defaulting fields to a set list that does not include post_content
yor: Dinku inawo ti ibeere oju-iwe (ni get_pages() ati wp-admin) nipa titunṣe awọn aaye si atokọ ti a ṣeto ti ko ni post_content

en: Reduce overhead of wp-admin Media query by defaulting fields to a set list that does not include post_content
yor: Dinku iṣẹ́ àkóso ti wp-admin Media ìbéèrè nípa ṣiṣé àtúnṣe àwọn àgbékalẹ̀ sí àkójọpọ̀ kan tí kò ní post_content

en: Reduce overhead of wp-admin posts query by defaulting fields to a set list that does not include post_content
yor: Dinku iṣẹ́ àkóso ti wp-admin posts ìbéèrè nípa ṣiṣé àtúnṣe àwọn àgbékalẹ̀ sí àkójọpọ̀ kan tí kò ní post_content

en: Reduce overhead of wp-admin query for specified custom post type by defaulting fields to a set list that does not include post_content
yor: Dinku iṣẹ́ àkóso ti wp-admin ìbéèrè fún irú àtúnṣe àtọkànwá tí a tọka sí nípa ṣiṣé àtúnṣe àwọn àgbékalẹ̀ sí àkójọpọ̀ kan tí kò ní post_content

en: Regardless of this setting, the pp_set_edit_permissions capability is also required.
yor: Laibikita eto yii, agbara pp_set_edit_permissions tun jẹ dandan.

en: Regardless of this setting, the pp_set_view_permissions capability is also required.
yor: Laibikita eto yii, agbara pp_set_view_permissions tun jẹ dandan.

en: Regulate access to Category archive pages
yor: Ṣàtúnṣe iraye si àwọn ojúewé àkọsílẹ̀ ẹka

en: Reload form for further changes to this permission
yor: Tun awọn fọọmu ṣe fun awọn ayipada si igbanilaaye yii

en: Reload form for further changes to this role
yor: Tun awọn fọọmu ṣe fun awọn ayipada si ipa yii

en: Remove
yor: Yọ

en: Remove Selected
yor: Yọ Yiyan

en: Remove custom permissions for user
yor: Yọ awọn ẹtọ aṣa fun olumulo

en: Remove selected users from Permission Group
yor: Yọ àwọn olumulo tí a ti yan kuro ni Ẹgbẹ Ẹ̀tọ́

en: Remove the "Private:" and "Protected" prefix from Post, Page titles.
yor: Yọ prefix "Ikọkọ:" ati "Ti a daabobo" kuro ninu awọn akọle Ifiweranṣẹ, Oju-iwe.

en: Remove the custom permisisons for "%s"?
yor: Yọ awọn ẹtọ aṣa fun "%s"?

en: Remove unreadable Menu Items. If menu rendering problems occur with a third party plugin, disable this setting.
yor: Yọ awọn Ẹya Akọkọ ti ko le ka. Ti awọn iṣoro sisẹ akojọ ba ṣẹlẹ pẹlu afikun ẹgbẹ kẹta, pa eto yii.

en: Replace Post Content With:
yor: Rọ́pò Akọ́kọ́ Ìpolówó Pẹ̀lú:

en: Replace the post content entirely with custom content for users who don't have access.
yor: Rọpo akoonu ifiweranṣẹ patapata pẹlu akoonu aṣa fun awọn olumulo ti ko ni iraye si.

en: Request
yor: Ìbéèrè

en: Request Support
yor: Beere atilẹyin

en: Restrict access by blocking specified items unless an "Enabled" exception is also stored.
yor: Dènà àfihàn nipa didín àwọn ohun tí a tọka sí ayafi pé àpẹẹrẹ "Enabled" tún ti fipamọ́.

en: Restrict access by limiting role capabilities to apply only for specified items. Users still need capabilities in their main role or extra roles.
yor: Dènà àfihàn nipa didín agbara ipa sí i lati lo fún àwọn ohun tí a tọka sí. Àwọn olumulo ṣi nilo agbara ní ipa wọn àkọ́kọ́ tàbí àwọn ipa afikun.

en: Restrict direct file requests based on user's access to the page a file is attached to.
yor: Dènà awọn ibeere faili taara da lori iraye si olumulo si oju-iwe ti faili ti wa ni asopọ si.

en: Return to Menu Editor
yor: Padà sí Olùṣàkóso Akojọ

en: Revert to Defaults
yor: Pada si awọn aiyipada

en: Review the selection below, and then click <strong>Save Permissions</strong>.
yor: Ṣàyẹ̀wò àṣàyàn ní isalẹ, kí o sì tẹ <strong>Fipamọ́ Àṣẹ</strong>.

en: Review the selection below, and then click <strong>Save Roles</strong>.
yor: Ṣayẹwo yiyan ni isalẹ, lẹhinna tẹ <strong>Fipamọ Awọn ipa</strong>.

en: Revise
yor: Tunṣe

en: Revision
yor: Atunṣe

en: Revisor
yor: Olùṣàkóso

en: Revisors
yor: Àwọn Olùṣàkóso

en: Right
yor: Ósì

en: Role
yor: Ipa

en: Role Capabilities
yor: Awọn Agbara Ipa

en: Role Integration
yor: Iṣọpọ Ipa

en: Role Usage
yor: Iṣe Iṣẹ

en: Role Usage edited.
yor: Iṣe Iṣẹ ti yipada.

en: Role Usage updated.
yor: Iṣe Iṣẹ ti ni imudojuiwọn.

en: Role Usage: %s
yor: Iṣe Iṣẹ: %s

en: Role already selected!
yor: Ipa ti yan tẹlẹ!

en: Role capabilities defined for other post types (i.e. 'edit_others_pages', 'edit_things') are ignored unless Role Usage is set to Direct Assignment.
yor: Awọn agbara ipa ti a ṣe alaye fun awọn iru ifiweranṣẹ miiran (i.e. 'edit_others_pages', 'edit_things') ni a foju kọ ayafi ti Lilo Ipa ba ṣeto si Atunṣe Taara.

en: Role-Based Synchronization
yor: Isopọ ti o da lori ipa

en: Roles
yor: Iṣẹ

en: Roles %1$s
yor: Ipo %1$s

en: Roles & Groups
yor: Iṣẹ & Ẹgbẹ

en: Roles and Permissions copied.
yor: Awọn ipa ati Awọn Iwe-aṣẹ ti daakọ.

en: Roles assigned directly to the user
yor: Ipo ti a ṣe atunto taara si olumulo

en: Roles assigned to the user or one of their groups
yor: Ipo ti a ṣe atunto si olumulo tabi ọkan ninu awọn ẹgbẹ wọn

en: Roles updated.
yor: Awọn ipa ti ni imudojuiwọn.

en: Save Changes
yor: Fipamọ Awọn Ayipada

en: Save Permissions
yor: Fipamọ Awọn igbanilaaye

en: Save Roles
yor: Fipamọ Awọn Role

en: Saving Permissions...
yor: Nṣiṣẹ Awọn igbanilaaye...

en: Saving Roles...
yor: Nṣiṣẹ Awọn ipa...

en: Scheduled Change Notifications
yor: Awọn ifitonileti ayipada ti a ṣeto

en: Scheduled Revision Monitors
yor: Awọn olutọpa atunṣe ti a ṣeto

en: Search Custom Groups
yor: Wa Awọn Ẹgbẹ Aṣa

en: Search Groups
yor: Wá ẹgbẹ́

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
yor: Awọn esi ìwádìí fún &#8220;%s&#8221;

en: Search Results include Media
yor: Àbájáde Ìwádìí ní ìkànsí Media

en: Search Results:
yor: Awọn Abajade Iwadi:

en: Search Users
yor: Wa Awọn olumulo

en: Search and add users...
yor: Wa ki o si fi awọn olumulo kun...

en: Search by last name instead of display name
yor: Wá nipa orukọ idile dipo orukọ ifihan

en: Search engine visibility controls
yor: Iṣakoso wiwo ẹrọ iṣawari

en: Search for a group
yor: Wa fun ẹgbẹ

en: Search for a user
yor: Wa fun olumulo

en: Search for an author
yor: Wa fun onkọwe

en: Search result filtering
yor: Ìfihàn àwárí abajade

en: Search roles and groups...
yor: Wa awọn iṣẹ ati awọn ẹgbẹ...

en: Search roles...
yor: Wa awọn iṣẹ...

en: Secure content discovery
yor: Ìkànsí akoonu to ni aabo

en: See other user's unattached file uploads in Media Library.
yor: Wo awọn igbasilẹ faili ti olumulo miiran ti ko ni asopọ ni Ile-ikawe Media.

en: Select %s
yor: Yan %s

en: Select All
yor: Yan Gbogbo

en: Select Permission Groups at User creation
yor: Yan Àwọn Ẹgbẹ́ Ìfọwọ́sí nígbà ìdásílẹ̀ Olumulo

en: Select Post
yor: Yàn Ìpolówó

en: Select Post Type to Configure
yor: Yan Iru Ifiweranṣẹ lati Ṣeto

en: Select a page
yor: Yan oju-iwe kan

en: Select as Parent
yor: Yan gẹgẹ bi Baba

en: Select terms
yor: Yan awọn ofin

en: Selected %s:
yor: Ti a yan %s:

en: Selected users already have specified author page
yor: Awọn olumulo ti a yan ti ni oju-iwe onkọwe ti a sọtọ tẹlẹ

en: Selected:
yor: Ti a yan:

en: Set "Manage This Term" permissions for specific terms.
yor: Ṣeto awọn ẹ̀tọ́ "Ṣakoso Àkókò Yìí" fún àwọn àkókò pàtó.

en: Set "Set as Parent" Permissions for specific Categories or Terms.
yor: Set "Set as Parent" Awọn aṣẹ fun awọn ẹka tabi awọn ọrọ pato.

en: Set "Set as Parent" Permissions for specific Posts.
yor: Ṣeto Awọn ẹtọ "Ṣeto gẹgẹbi Ẹgbẹ" fun Awọn Ifiweranṣẹ pato.

en: Set "Set as Parent" permissions for specific Categories or Terms.
yor: Ṣeto awọn ẹtọ "Ṣeto gẹgẹbi Ọmọ" fun awọn ẹka tabi awọn ọrọ pato.

en: Set "Set as Parent" permissions for specific Pages.
yor: Ṣeto awọn ẹtọ "Ṣeto gẹgẹbi Ọmọ" fun awọn oju-iwe pato.

en: Set Assign Term permissions.
yor: Ṣeto awọn ẹtọ atunto ọrọ.

en: Set Author to current user if autoset_post_author / autoset_page_author capability is assigned
yor: Ṣeto Onkọwe si olumulo lọwọlọwọ ti a ti fi agbara autoset_post_author / autoset_page_author silẹ

en: Set Copy Permissions for specific Posts.
yor: Ṣeto Iwọle Ikọwe fun awọn Ifiweranṣẹ pato.

en: Set Editing Permissions for specific Posts, Categories or Terms.
yor: Ṣeto Awọn ẹtọ Ṣiṣatunkọ fun Awọn Ifiweranṣẹ, Awọn ẹka tabi Awọn ọrọ pato.

en: Set Editing permissions for specific Posts, Categories or Terms.
yor: Ṣeto awọn ẹtọ ṣiṣatunkọ fun awọn ifiweranṣẹ, awọn ẹka tabi awọn ọrọ pato.

en: Set Permissions in Post or Term Editing Screen
yor: Ṣeto Awọn Ẹ̀tọ́ ní Iboju Iṣatunkọ Ifiweranṣẹ tàbí Àkókò

en: Set Revision Permissions for specific Posts, Categories or Terms.
yor: Ṣeto Awọn ẹtọ Atunṣe fun Awọn Ifiweranṣẹ, Awọn ẹka tabi Awọn ọrọ pato.

en: Set Term Assignment Permissions.
yor: Ṣeto Awọn ẹtọ Atunṣe Ọrọ.

en: Set Term Management Permissions.
yor: Ṣeto Awọn ẹtọ Iṣakoso Ọrọ.

en: Set Viewing Permissions for specific Posts, Categories or Terms.
yor: Ṣeto Awọn ẹtọ Wiwo fun Awọn Ifiweranṣẹ, Awọn ẹka tabi Awọn ọrọ pato.

en: Set Viewing permissions for specific Posts, Categories or Terms.
yor: Ṣeto awọn ẹtọ wiwo fun awọn ifiweranṣẹ, awọn ẹka tabi awọn ọrọ pato.

en: Set membership expiration date
yor: Ṣeto ọjọ́ ìparun ìfọkànsin

en: Set to Blocked
yor: Ṣeto si Ipa

en: Set to Default
yor: Ṣeto si Aiyipada

en: Set to Enabled
yor: Ṣeto si Mú ṣiṣẹ

en: Set up posts for existing users
yor: Ṣeto awọn ifiweranṣẹ fun awọn olumulo ti o wa

en: Setting
yor: Iṣeto

en: Settings
yor: Awọn Eto

en: Settings related to content editing permissions, provided by the %s module.
yor: Awọn eto ti o ni ibatan si awọn iwe-ašẹ akoonu, ti a pese nipasẹ %s module.

en: Shop manager
yor: Oludari ile itaja

en: Show All
yor: Fihan Gbogbo

en: Show Groups
yor: Fihan Awọn ẹgbẹ

en: Show a "Read More" link that requires login
yor: Fi ọna asopọ "Ka Siwaju" han ti o nilo wiwọle

en: Show a teaser message or login prompt for protected content. Available in PublishPress Permissions Pro.
yor: Fihan ifiranṣẹ ti o fa ifamọra tabi iwífún ìforúkọsílẹ fun akoonu ti a daabobo. Wa ni PublishPress Permissions Pro.

en: Show featured image
yor: Fihan aworan ifihan

en: Show files uploaded by other users if they are attached to a post the user is allowed to edit.
yor: Fihan awọn faili ti awọn olumulo miiran gbe kalẹ ti wọn ba so pọ si ifiweranṣẹ ti olumulo naa ni igbanilaaye lati satunkọ.

en: Show files uploaded by others users if they are attached to a post the user is allowed to view.
yor: Fihan awọn faili ti awọn olumulo miiran gbe kalẹ ti wọn ba so pọ si ifiweranṣẹ ti olumulo naa ni igbanilaaye lati wo.

en: Show list of Permissions Pro features and screencasts
yor: Fihan atokọ awọn ẹya Permisions Pro ati awọn screencasts

en: Show only the first
yor: Fi akọkọ nikan han

en: Show the first X characters of the post content
yor: Fi awọn akọtọ X akọkọ ti akoonu ifiweranṣẹ han

en: Show users all the files in the Media Library. Unchecking this box will hide media files that are uploaded by other users.
yor: Fihan awọn olumulo gbogbo awọn faili ninu Ile-ikawe Media. Iwọntunwọnsi apoti yii yoo pa awọn faili media ti a gbe kalẹ nipasẹ awọn olumulo miiran.

en: Single view only
yor: Ibi wiwo kan ṣoṣo

en: Sitemap filtering for restricted content
yor: Iṣ lọọgan sitemaps fun akoonu ti a ṣe idiwọ

en: Small Thumbnails Unfiltered
yor: Awọn Thumbnail Kekere ti ko ni àlẹmọ

en: Smart User Matching
yor: Ibarapọ olumulo ọlọgbọn

en: Some term-limited editing configurations require this.
yor: Diẹ ninu awọn iṣeto ṣiṣatunkọ ti a fi opin si ọrọ nilo eyi.

en: Sort by:
yor: Ṣeto nipasẹ:

en: Specific Permissions
yor: Ẹ̀tọ́ Pataki

en: Specific Permissions %1$s
yor: Awọn igbanilaaye pato %1$s

en: Specific Permissions %1$s(for this user)%2$s
yor: Ẹtọ Pataki %1$s(fun olumulo yii)%2$s

en: Specific Permissions %1$s(from primary role or %2$sgroup membership%3$s)%4$s
yor: Iwọle pato %1$s(lati ipa akọkọ tabi %2$sbí ẹgbẹ%3$s)%4$s

en: Specific Permissions (from primary role or group membership)
yor: Ẹtọ Pataki (lati ipa akọkọ tabi ẹgbẹ membership)

en: Specific Permissions assigned directly to the user
yor: Awọn igbanilaaye pato ti a ṣe atunto taara si olumulo

en: Specific Permissions assigned to the user or one of their groups
yor: Awọn igbanilaaye pato ti a ṣe atunto si olumulo tabi ọkan ninu awọn ẹgbẹ wọn

en: Specific Permissions updated.
yor: Awọn Iwe-aṣẹ pato ti ni imudojuiwọn.

en: Specific Permissions: additions ('Enabled') are not applied, cannot be assigned
yor: Aṣẹ Pataki: awọn afikun ('Ti muu ṣiṣẹ') ko ni lo, ko le yàn

en: Specific Permissions: no restrictions ('Blocked') can be applied to custom-defined groups
yor: Aṣẹ Pataki: ko si ihamọ ('Ti dènà') ti a le lo si awọn ẹgbẹ ti a ṣe apẹrẹ aṣa

en: Specific Permissions: restrictions ('Blocked') take priority over additions ('Enabled')
yor: Awọn Igbanilaaye Pataki: awọn ihamọ ('Ti dènà') ni o ni pataki ju awọn afikun ('Ti mu ṣiṣẹ') lọ.

en: Standard Statuses
yor: Ipo Iwọn

en: Standard statuses
yor: Ipo boṣewa

en: Status
yor: Ipo

en: Status-based editing capabilities
yor: Agbara ṣiṣatunkọ ti o da lori ipo

en: Status: Private
yor: Ipo: Ikọkọ

en: Statuses
yor: Ipo

en: Stop users from editing files uploaded by other users unless they are attached to a post the user is allowed to edit.
yor: Dena awọn olumulo lati satunkọ awọn faili ti a gbe kalẹ nipasẹ awọn olumulo miiran ayafi ti wọn ba so pọ si ifiweranṣẹ ti olumulo naa ni igbanilaaye lati satunkọ.

en: Sub-%1$s Permissions are not separately listed.
yor: Iwe-aṣẹ Sub-%1$s ko ti wa ni atokọ ni oriṣiriṣi.

en: Sub-Sections
yor: Ipin-kekere

en: Submit Changes
yor: Fi Awọn Ayipada silẹ

en: Submit Changes to
yor: Fi Awọn Ayipada silẹ si

en: Submit Revision
yor: Fi Atunṣe silẹ

en: Submit Revision of
yor: Fi Atunṣe silẹ ti

en: Submitted Revision
yor: Ìtúnṣe Tí a Fí Kà

en: Submitted Revision Editors
yor: Ìtúnṣe Tí a Fí Kà

en: Subscribers
yor: Awọn alabapin

en: Supported Plugin Integration
yor: Iṣọpọ Plugin Ti a ṣe atilẹyin

en: Supports content-specific permissions for editing, term assignment and page parent selection. In combination with other modules, supports workflow statuses, PublishPress and PublishPress Revisions.
yor: Ṣe atilẹyin awọn igbanilaaye pato akoonu fun ṣiṣatunkọ, iforukọsilẹ ọrọ ati yiyan obi oju-iwe. Ni apapọ pẹlu awọn modulu miiran, ṣe atilẹyin awọn ipo ṣiṣiṣẹ, PublishPress ati PublishPress Revisions.

en: Supports network (multisite) installs
yor: Nṣiṣẹ awọn fifi sori nẹtiwọọki (multisite)

en: Suppress "Private: " Caption
yor: Dákẹ́ "Pátá: " Àkọlé

en: Synchronize User Posts
yor: Isopọ awọn ifiweranṣẹ olumulo

en: Tag creation requires Tag edit capability
yor: Ìdásílẹ̀ tag nilo agbára àtúnṣe tag

en: Target Post Type
yor: Irú Ìpolówó Tí a Fojú Sọ́

en: Target number of visible pages/terms, used for auto-determination of number of visible levels
yor: Iye ti a fojusi ti awọn oju-iwe / awọn ọrọ ti o han, ti a lo fun idanimọ laifọwọyi ti nọmba awọn ipele ti o han

en: Taxonomies
yor: Iru-owo

en: Teaser
yor: Ìfihàn

en: Teaser Application:
yor: Ohun elo Ifihan:

en: Teaser Message
yor: Ifiranṣẹ Teaser

en: Teaser Message Style Customization
yor: Ìtúnṣe Àṣà Ifiranṣẹ Afọ́wọ́kọ

en: Teaser Message Style:
yor: Iru Ifiranṣẹ Teaser:

en: Teaser Settings
yor: Awọn Eto Ifihan

en: Teaser Settings for %s
yor: Awọn Eto Ifihan fun %s

en: Teaser Text
yor: Ọrọ Teaser

en: Teaser Text Configuration
yor: Ìtọ́sọ́nà Ọ̀rọ̀ Teaser

en: Teaser Type
yor: Iru Teaser

en: Teaser Type:
yor: Iru Ifihan:

en: Teaser text
yor: Ọrọ Ifihan

en: Template access controls
yor: Iṣakoso iwọle àwoṣe

en: Template access restrictions
yor: Ihamọ iraye si awoṣe

en: Term
yor: Ìpẹ̀yà

en: Term Management
yor: Iṣakoso Ọrọ

en: Term permission integration
yor: Iṣọpọ igbanilaaye ọrọ

en: Term-based filtering
yor: Ìfihàn ti o da lori ọrọ

en: Terms
yor: Ìpẹ̀yà

en: Text Color:
yor: Àwọ̀ Ọ̀rọ̀:

en: The %s was saved, but you can no longer edit it.
yor: %s ni a fipamọ́, ṣùgbọ́n ìwọ kò le tún ṣe àtúnṣe rẹ mọ́.

en: The 'posts' capabilities in a WP role determine its function as a Pattern Role for supplemental assignment to Permission Groups. When you assign the 'Author' pattern role for Pages, edit_posts and edit_published_posts become edit_pages and edit_published_pages.
yor: Awọn agbara 'ifiranṣẹ' ninu ipa WP kan pinnu iṣẹ rẹ gẹgẹbi Ipa Apẹẹrẹ fun pinpin afikun si Awọn Ẹgbẹ Igbaniwọle. Nigbati o ba funni ni ipa apẹẹrẹ 'Onkọwe' fun Awọn Oju-iwe, edit_posts ati edit_published_posts di edit_pages ati edit_published_pages.

en: The Events Calendar
yor: Kálẹ́ńdà Àwọn Íṣẹ́lẹ̀

en: The Limited Editing Elements feature has been moved to %1$sCapabilities > Editor Features > Element IDs%2$s for better organization and enhanced functionality.
yor: Awọn ẹya ara ẹrọ Awọn eroja Iwọn Iwọn ti ni gbigbe si %1$sAgbara > Awọn ẹya ẹrọ > ID Ero%2$s fun iṣeto to dara ati iṣẹ ṣiṣe ti o pọ si.

en: The Limited Editing Elements feature has been moved to the PublishPress Capabilities plugin. Please install %1$sPublishPress Capabilities%2$s to access this functionality.
yor: Awọn ẹya ara ẹrọ Awọn eroja Iwọn Iwọn ti ni gbigbe si afikun Agbara PublishPress. Jọwọ fi %1$sAgbara PublishPress%2$s sori ẹrọ lati wọle si iṣẹ ṣiṣe yii.

en: The following capabilities are included in supplemental %s roles:
yor: Awọn agbara ti o tẹle wa ninu awọn ipa afikun %s:

en: The following settings apply to users who are able to access the Media Library. Normally this requires the upload_files or edit_files capability.
yor: Awọn eto wọnyi kan si awọn olumulo ti o ni anfani lati wọle si Ile-ikawe Media. Ni deede eyi nilo agbara upload_files tabi edit_files.

en: The following settings are currently overridden by the constant PP_MEDIA_LIB_UNFILTERED (defined in wp-config.php or some other file you maintain). Media Library access will not be altered by Permissions.
yor: Awọn eto atẹle ti wa ni yipada lọwọlọwọ nipasẹ iduro PP_MEDIA_LIB_UNFILTERED (ti a ṣe alaye ninu wp-config.php tabi faili miiran ti o n ṣetọju). Iwọle si Ile-ikawe Media kii yoo yipada nipasẹ Awọn Ẹtọ.

en: The following would change from defaults to previously stored settings:
yor: Eyi ni yoo yipada lati awọn aiyipada si awọn eto ti a ti fipamọ tẹlẹ:

en: The following would revert to default settings:
yor: Eyi ni yoo pada si awọn eto aiyipada:

en: The requested modification was processed, but you can no longer edit the post.
yor: A ti ṣe ilana iyipada ti a beere, ṣugbọn o ko le ṣe atunṣe ifiweranṣẹ naa mọ.

en: There are no valid groups selected for deletion.
yor: Ko si awọn ẹgbẹ to wulo ti a yan fun piparẹ.

en: These optional settings customize how PublishPress Permissions applies extra roles. Your existing WP Role Definitions can be applied in two different ways:
yor: Awọn eto aṣayan wọnyi ṣe akanṣe bi PublishPress Permissions ṣe nlo awọn ipa afikun. Awọn Itọkasi Ipa WP rẹ ti o wa tẹlẹ le ṣee lo ni awọn ọna meji oriṣiriṣi:

en: This %s
yor: Eyi %s

en: This Permission is redundant due to a corresponding Limitation.
yor: Iwe-aṣẹ yii jẹ alaimuṣinṣin nitori ihamọ ti o baamu.

en: This Section
yor: Ipin yii

en: This causes unique capabilities to be required for editing each post type.
yor: Eyi fa ki a beere awọn agbara alailẹgbẹ fun ṣiṣatunkọ iru ifiweranṣẹ kọọkan.

en: This feature allows you to restrict access to Media Library files when they are accessed via WordPress. To restrict viewing of files when they are visited directly via the URL, use the "File Access" feature.
yor: Ẹya yii gba ọ laaye lati dènà iraye si awọn faili ile-ikawe Media nigbati a ba wọle si wọn nipasẹ WordPress. Lati dènà wiwo awọn faili nigbati a ba ṣabẹwo si wọn taara nipasẹ URL, lo ẹya "Iraye si Faili".

en: This feature has been moved to PublishPress Capabilities > Editor Features > Element IDs. Please use the Capabilities plugin for better organization and enhanced functionality.
yor: Iwọn ẹya yii ti wa ni gbigbe si PublishPress Awọn Agbara > Awọn ẹya Olùdarí > Awọn ID Ẹlemẹnti. Jọwọ lo plugin Awọn Agbara fun iṣakoso ti o dara julọ ati iṣẹ ṣiṣe ti o ni ilọsiwaju.

en: This feature is available in PublishPress Permissions PRO
yor: Eyi jẹ ẹya ti o wa ni PublishPress Permissions PRO

en: This field is required.
yor: Àwọn ààyè yìí jẹ́ dandan.

en: This group name is already registered. Please choose another one.
yor: Orukọ ẹgbẹ́ yìí ti forúkọsílẹ̀ tẹlẹ. Jọ̀wọ́ yan omiiran.

en: This is a PRO feature
yor: Eyi jẹ ẹya PRO

en: This is a custom login page
yor: Eyi jẹ oju-iwe wiwọle ti aṣa

en: This is how the teaser message will appear on your site. Changes update in real-time.
yor: Eyi ni bi ifiranṣẹ teaser yoo ṣe han lori aaye rẹ. Awọn ayipada n ṣe imudojuiwọn ni akoko gidi.

en: This message will be displayed in a styled notice box above the teaser content for users who are not logged in.
yor: Ifiranṣẹ yii yoo han ni apoti akiyesi ti a ṣe aṣa loke akoonu teaser fun awọn olumulo ti ko ti wọle.

en: This message will be displayed in a styled notice box below the excerpt teaser content for users who are not logged in.
yor: Ifiranṣẹ yii yoo han ni apoti akiyesi ti a ṣe aṣa ni isalẹ akoonu teaser akọọlẹ fun awọn olumulo ti ko ti wọle.

en: This message will be displayed in a styled notice box below the truncated content teaser for users who are not logged in.
yor: Ifiranṣẹ yii yoo han ni apoti akiyesi ti a ṣe aṣa ni isalẹ akoonu teaser ti a ge fun awọn olumulo ti ko ti wọle.

en: This user is not a member of any custom Permission Groups.
yor: Olumulo yii kii ṣe ọmọ ẹgbẹ eyikeyi Ẹgbẹ Ẹtọ aṣa.

en: This version of %1$s cannot work with your current %2$s version. Please upgrade it to %3$s or later.
yor: Ìtúpalẹ̀ yìí ti %1$s kò le ṣiṣẹ́ pẹ̀lú version %2$s rẹ̀. Jọwọ ṣe àtúnṣe rẹ̀ sí %3$s tàbí ti ẹlòmíì.

en: Time-limit access customizations by delaying or expiring Permission Group membership.
yor: Iwọn akoko iraye si awọn adani nipasẹ idaduro tabi ipari Membership Ẹgbẹ Igbani.

en: Time-limited Membership
yor: Ìfọkànsin Àkókò

en: Title Only
yor: Iru Nikan

en: Title:
yor: Akole:

en: To assign forum-specific Permissions for bbPress, %1$supgrade to Permissions Pro%2$s and enable the Compatibility Pack feature.
yor: Láti assign àṣẹ pàtó fún bbPress, %1$s ṣe àtúnṣe sí Permissions Pro %2$s àti ṣiṣé ẹya Compatibility Pack.

en: To assign forum-specific Permissions for bbPress, activate the Compatibility Pack feature.
yor: Láti assign àṣẹ pàtó fún bbPress, ṣiṣé ẹya Compatibility Pack.

en: To assign page-specific Permissions for editing, parent selection or term assignment, enable the Editing Permissions feature.
yor: Láti assign àṣẹ pàtó ojúewé fún ṣiṣatunkọ, àṣàyàn ìyá tàbí ìpinnu àkópọ̀, ṣe àfihàn ẹya Àṣẹ Ṣatunkọ.

en: To assign page-specific PublishPress Revision permissions, enable the Editing Permissions feature.
yor: Lati fi awọn aṣẹ atunṣe PublishPress pato oju-iwe, mu ẹya Aṣẹ Iṣatunkọ ṣiṣẹ.

en: To assign roles for bbPress forums, %1$supgrade to Permissions Pro%2$s and enable the Compatibility Pack feature.
yor: Láti assign ipa fún bbPress forums, %1$s ṣe àtúnṣe sí Permissions Pro %2$s àti ṣiṣé ẹya Compatibility Pack.

en: To assign roles for bbPress forums, activate the Compatibility Pack feature.
yor: Lati yan awọn ipa fun awọn apejọ bbPress, muu ẹya Compatibility Pack ṣiṣẹ.

en: To block direct URL access to attachments of unreadable posts, %1$supgrade to Permissions Pro%2$s and enable the File Access feature.
yor: Lati ṣe idiwọ iraye URL taara si awọn asopọ ti awọn ifiweranṣẹ ti ko le ka, %1$sṣe imudojuiwọn si Permissions Pro%2$s ki o si mu ẹya iraye si faili ṣiṣẹ.

en: To block direct URL access to attachments of unreadable posts, activate the File Access feature.
yor: Lati ṣe idiwọ iraye URL taara si awọn asopọ ti awọn ifiweranṣẹ ti ko le ka, mu ẹya iraye si faili ṣiṣẹ.

en: To block direct access to unreadable files, %1$supgrade to Permissions Pro%2$s and enable the File Access feature.
yor: Lati ṣe idiwọ iraye taara si awọn faili ti ko le ka, %1$sṣe imudojuiwọn si Permissions Pro%2$s ki o si mu ẹya iraye si faili ṣiṣẹ.

en: To block direct access to unreadable files, activate the File Access feature.
yor: Lati ṣe idiwọ iraye taara si awọn faili ti ko le ka, mu ẹya iraye si faili ṣiṣẹ.

en: To control how Extra Roles are applied, see %1$sRole Usage%2$s.
yor: Lati ṣakoso bi Awọn Ipa afikun ṣe n ṣiṣẹ, wo %1$sIlo Ipa%2$s.

en: To customize bbPress forum permissions, activate the Compatibility Pack feature.
yor: Lati ṣe akanṣe awọn aṣẹ forum bbPress, mu ẹya Compatibility Pack ṣiṣẹ.

en: To customize bbPress forum permissions, activate your Permissions Pro license key.
yor: Lati ṣe akanṣe awọn aṣẹ forum bbPress, mu bọtini iwe-aṣẹ Permissions Pro rẹ ṣiṣẹ.

en: To customize editing permissions, enable the Editing Permissions feature.
yor: Lati ṣe àṣà awọn ìfẹ́sẹ̀kẹ́sẹ̀ àtúnṣe, mu iṣẹ́ Àtúnṣe Awọn Ìfẹ́sẹ̀kẹ́sẹ̀ ṣiṣẹ́.

en: To customize publication workflow, %1$sinstall PublishPress Statuses%2$s.
yor: Lati ṣe àtúnṣe iṣẹ́ ìtẹ̀jáde, %1$sfi sori ẹrọ PublishPress Statuses%2$s.

en: To force the value of one or more settings network-wide, <strong>copy</strong> the following code into your theme's <strong>functions.php</strong> file (or some other file which is always executed and not auto-updated) and modify as desired:
yor: Lati fi agbara mu iye ti ọkan tabi diẹ ẹ sii ti awọn eto ni gbogbo nẹtiwọki, <strong>daakọ</strong> koodu atẹle sinu faili <strong>functions.php</strong> ti akori rẹ (tabi faili miiran ti a ṣe nigbagbogbo ati ti ko ni imudojuiwọn laifọwọyi) ki o si ṣe atunṣe gẹgẹ bi a ṣe fẹ:

en: To modify one or more default settings network-wide, <strong>copy</strong> the following code into your theme's <strong>functions.php</strong> file (or some other file which is always executed and not auto-updated) and modify as desired:
yor: Lati ṣe atunṣe ọkan tabi diẹ ẹ sii ti awọn eto aiyipada ni gbogbo nẹtiwọki, <strong>daakọ</strong> koodu atẹle sinu faili <strong>functions.php</strong> ti akori rẹ (tabi faili miiran ti a ṣe nigbagbogbo ati ti ko ni imudojuiwọn laifọwọyi) ki o si ṣe atunṣe gẹgẹ bi a ṣe fẹ:

en: To read the full content, please log in to this site.
yor: Láti ka gbogbo akoonu, jọwọ wọlé sí ojú-ìwé yìí.

en: To save memory on front end access, don't register any filters related to content editing
yor: Lati fipamọ iranti lori wiwọle iwaju, ma ṣe forukọsilẹ eyikeyi awọn asẹ ti o ni ibatan si ṣiṣatunkọ akoonu

en: Top
yor: Òkè

en: Topic creation restrictions
yor: Ìdènà ìdàgbàsókè àkòrí

en: Translator
yor: Onitumo

en: Treat media attached to unregistered post types as unattached, to avoid improper and confusing filtering
yor: Tọju media ti o so pọ pẹlu awọn iru ifiweranṣẹ ti ko forukọsilẹ gẹgẹbi ti ko so, lati yago fun asẹ ti ko tọ ati ti o nira

en: Type
yor: Iru

en: Type-specific Extra Roles grant all capabilities in Pattern Role
yor: Àwọn ipa afikun tí a sọtọ̀ sí irú n jẹ́ kí gbogbo agbára wa nínú Ipa Àdàkọ

en: Type-specific and/or status-specific equivalents of the following capabilities are included in supplemental %s roles:
yor: Awọn ibamu ti o ni pato iru ati/ tabi ipo ti awọn agbara atẹle ni a fi kun si awọn ipa afikun %s:

en: Unblocked
yor: Ti ko diwọle

en: Universal Permissions
yor: Ẹ̀tọ́ Àgbáyé

en: Unlock %s integration to enhance your revisions solution.
yor: Ṣii isopọ %s lati mu solusan atunṣe rẹ pọ si.

en: Unlock Permissions > Settings > Core > Admin Back End > 'Hide non-editable posts'
yor: Tu Aṣẹ silẹ > Eto > Core > Iṣakoso Ẹhin > 'Tẹ awọn ifiweranṣẹ ti ko le ṣe atunṣe'

en: Unlock Pro Integrations
yor: Ṣii Awọn isopọ Pro

en: Unlock advanced user synchronization features
yor: Ṣí awọn ẹya ilọsiwaju iṣọpọ olumulo

en: Unmodified from WordPress default behavior. To enable filtering, remove constant definition PP_ADMIN_READONLY_LISTABLE.
yor: Ko yipada lati ihuwasi aiyipada WordPress. Lati mu àlẹmọ ṣiṣẹ, yọ itọnisọna iduro PP_ADMIN_READONLY_LISTABLE.

en: Update Permissions
yor: Ìmúdàgba Àṣẹ

en: Upgrade to PRO
yor: Gba PRO

en: Upgrade to Permissions Pro
yor: Gba iriri Permissions Pro

en: Upgrade to Pro
yor: Gba iriri Pro

en: Upgrade to Pro and get advanced file access control with all these features and more.
yor: Ṣe imudojuiwọn si Pro ki o gba iṣakoso iraye si faili to ti ni ilọsiwaju pẹlu gbogbo awọn ẹya wọnyi ati diẹ sii.

en: Upgrade to Pro and get advanced membership management with circles, time-limited memberships, and more.
yor: Mu u pọ si Pro ki o si gba iṣakoso ọmọ ẹgbẹ to ti ni ilọsiwaju pẹlu awọn ẹgbẹ, awọn ọmọ ẹgbẹ ti o ni akoko, ati diẹ sii.

en: Upgrade to Pro and get advanced user post generation with all these features and more.
yor: Mu u pọ si Pro ki o si gba iṣelọpọ ifiweranṣẹ olumulo to ti ni ilọsiwaju pẹlu gbogbo awọn ẹya wọnyi ati diẹ sii.

en: Upgrade to Pro to automatically generate posts for users
yor: Gbadun si Pro lati ṣe agbese awọn ifiweranṣẹ fun awọn olumulo laifọwọyi

en: Upgrade to Pro to enable this integration
yor: Ṣe igbesoke si Pro lati mu isopọ yii ṣiṣẹ

en: Upgrade to Pro to limit access based on post author relationships
yor: Ṣe àtúnṣe si Pro lati dín àyè wọlé gẹ́gẹ́ bí ìbáṣepọ̀ ìkọ̀wé ìpò

en: Upgrade to Pro to unlock advanced file protection capabilities
yor: Ṣe imudojuiwọn si Pro lati ṣii awọn agbara aabo faili to ti ni ilọsiwaju

en: Upgrade to Pro to unlock bulk page creation features
yor: Gbadun si Pro lati ṣii awọn ẹya ila oju-iwe ni iwọn

en: Upgrade to Pro to unlock seamless integration.
yor: Ṣe atunṣe si Pro lati ṣii iṣọpọ ti ko ni idalọwọduro.

en: Upgrade to the Pro version for optimal compatibility and prompt, professional support.
yor: Ṣe imudojuiwọn si ẹya Pro fun ibamu ti o dara julọ ati atilẹyin ọjọgbọn, ni iyara.

en: Usage
yor: Išẹ

en: Use %s for post URL
yor: Lo %s fun URL ifiweranṣẹ

en: Use Custom Teaser Message Style
yor: Lo Iru Ifiranṣẹ Teaser Aṣ customized

en: Use Default Teaser Message Style
yor: Lo Iru Ifiranṣẹ Teaser Aiyipada

en: Use Excerpt as teaser text
yor: Lo Akopọ gẹgẹbi ọrọ ifihan

en: Use Excerpt or pre-More as teaser text
yor: Lo Akopọ tabi ṣaaju-Siwaju gẹgẹbi ọrọ ifihan

en: Use Excerpt, pre-More or First X Characters as teaser text
yor: Lo Akopọ, ṣaaju-Siwaju tabi Awọn X Characters akọkọ gẹgẹbi ọrọ ifihan

en: Use any Role or Permission Group
yor: Lo eyikeyi Ẹ̀ka tàbí Ẹgbẹ́ Àṣẹ

en: Use configured teaser text to replace or supplement content
yor: Lo ọrọ ifihan ti a ṣe eto lati rọpo tabi ṣe atilẹyin akoonu

en: Use content before Read More link as teaser text
yor: Lo akoonu ṣaaju ọna asopọ Ka Siwaju gẹgẹbi ọrọ ifihan

en: Use display name for search results instead of user_login
yor: Lo orukọ ifihan fun awọn abajade àwárí dipo user_login

en: Use excerpt or content before More tag
yor: Lo akopọ tabi akoonu ṣaaju aami More

en: Use excerpt or first X characters of content
yor: Lo akopọ tabi awọn akọtọ X akọkọ ti akoonu

en: Use first X characters of content as teaser text
yor: Lo awọn akọtọ X akọkọ ti akoonu gẹgẹbi ọrọ ifihan

en: Use modern tabbed metabox interface
yor: Lo àpapọ̀ metabox ti a ti ṣe àtúnṣe tuntun

en: Use the post excerpt as teaser content
yor: Lo akopọ ifiweranṣẹ gẹgẹbi akoonu ifihan

en: User
yor: Olumulo

en: User Application:
yor: Ohun elo Olumulo:

en: User Groups
yor: Awọn Ẹgbẹ Olumulo

en: User ID:
yor: ID Olumulo:

en: User Management
yor: Iṣakoso Olumulo

en: User Posts
yor: Àwọn Ìwé Àtẹ̀jáde Olumulo

en: User Posts Synchronization
yor: Isopọ awọn ifiweranṣẹ olumulo

en: User Roles %1$s
yor: Ipo awọn olumulo %1$s

en: User Search: Filter by WP role
yor: Iwadi Olumulo: Àlẹmọ nipasẹ ipa WP

en: User editing capabilities apply for
yor: Awọn agbara ṣiṣatunkọ olumulo lo wa fun

en: User field to search by default
yor: Ibi olumulo lati wa nipa aiyipada

en: User meta fields selectable for search (comma-separated)
yor: Awọn aaye meta olumulo ti o le yan fun àwárí (pẹlu koma)

en: User meta fields which should be treated as boolean (comma-separated)
yor: Awọn aaye meta olumulo ti a gbọdọ ṣe itọju gẹgẹbi boolean (pẹlu koma)

en: User meta fields which should be treated as numeric (comma-separated)
yor: Awọn aaye meta olumulo ti a gbọdọ ṣe itọju gẹgẹbi nọmba (pẹlu koma)

en: Username
yor: Orukọ olumulo

en: Users
yor: Awọn olumulo

en: Users can always edit their own files
yor: Àwọn olumulo lè máa ṣatúnṣe àwọn fáìlì tirẹ̀ nígbà gbogbo

en: Users to notify when revisions are submitted
yor: Awọn olumulo lati jẹ ki a mọ nigbati awọn atunṣe ba ti fi silẹ

en: Users to notify when scheduled revisions are published
yor: Awọn olumulo lati jẹ ki a mọ nigbati awọn atunṣe ti a ṣe eto ba ti tẹjade

en: Users who have custom editing permissions for an attachment can also delete it
yor: Awọn olumulo ti o ni awọn aṣẹ ṣiṣatunkọ aṣa fun asopọ le tun pa a

en: Users who have specific editing permissions for a post or attachment can also delete it
yor: Awọn olumulo ti o ni awọn aṣẹ ṣiṣatunkọ pato fun ifiweranṣẹ tabi asopọ le tun pa a

en: Using group membership to block access is not recommended. Consider reducing the user's role capabilities and using group membership to add access.
yor: Lilo ìṣeduro ẹgbẹ́ láti dènà àfihàn kò jẹ́ ohun tó dára. Ronú pẹ̀lú dín agbara ipa olumulo àti lilo ìṣeduro ẹgbẹ́ láti fi àfihàn kun.

en: Version info was refreshed.
yor: Alaye version ti wa ni imudojuiwọn.

en: View
yor: Wo

en: View Custom Groups on the Permissions screen. Also allows access to the editing screen for Custom Groups.
yor: Wo Awọn ẹgbẹ Aṣ customized lori iboju Awọn aṣẹ. Tun gba iraye si iboju iṣatunkọ fun Awọn ẹgbẹ Aṣ customized.

en: View Full Profile
yor: Wo Profaili Gbogbo

en: View Knowledge Base
yor: Wo Ibi ìmọ̀

en: View currently stored user permissions:
yor: Wo àṣẹ awọn olumulo ti a fipamọ́ lọwọlọwọ:

en: Viewing
yor: Wiwo

en: Visibility Circles and Editorial Circles block access to content not authored by other group members.
yor: Awọn Iyika Wiwo ati Awọn Iyika Iwe iroyin dènà iraye si akoonu ti ko jẹ ti awọn ọmọ ẹgbẹ ẹgbẹ miiran.

en: Visibility Circles and Editorial Circles block access to content not authored by other group members. Any WP Role, BuddyPress Group or custom Group can be marked as a Circle for specified post types.
yor: Awọn Iyika Wiwo ati Awọn Iyika Iwe iroyin dènà iraye si akoonu ti ko jẹ ti awọn ọmọ ẹgbẹ ẹgbẹ miiran. Ẹnikẹni WP Role, Ẹgbẹ BuddyPress tabi Ẹgbẹ aṣa le jẹ ami bi Iyika fun awọn iru ifiweranṣẹ ti a ṣalaye.

en: Warning: Content hidden by these Permissions will be displayed if PP is deactivated. Consider setting a private Visibility on Edit Post screen instead.
yor: Ikilọ: Àkópọ̀ tí a pamọ́ nipasẹ Àṣẹ wọ̀nyí yóò hàn bí PP ba ti dákẹ́. Ronú pẹ̀lú ṣíṣe àtọkànwá àfihàn àkọ́kọ́ ní iboju Ṣatunkọ Àtúnṣe dipo.

en: When Teaser is applied with Redirect enabled, append original url as redirect_to argument
yor: Nigbati a ba lo Teaser pẹlu Atunṣe ti o mu, fi URL atilẹba kun gẹgẹbi argumento redirect_to

en: When file access is blocked, do not set the WP_Query 404 / 403 property
yor: Nigbati wiwọle faili ba ti dina, ma ṣe ṣeto ohun-ini WP_Query 404 / 403

en: When saving a post, if the default term is not selectable, substitute first available.
yor: Nigbati o ba fipamọ post kan, ti ọrọ aiyipada ko ba le yan, rọpo pẹlu akọkọ ti o wa.

en: When synchronizing role metagroups to currently defined WP roles, don't delete groups for previously defined WP roles.
yor: Nigbati o ba n ṣepọ awọn ẹgbẹ metagroups ipa si awọn ipa WP ti a ṣe alaye lọwọlọwọ, maṣe pa awọn ẹgbẹ fun awọn ipa WP ti a ti ṣalaye tẹlẹ.

en: Widget-level permission controls
yor: Iṣakoso aṣẹ ipele Widget

en: With Direct Assignment, capabilities are applied without modification.
yor: Pẹlu Iforukọsilẹ Taara, awọn agbara ni a lo laisi iyipada.

en: Within the async-upload.php script, filter author's retrieval of the attachment they just uploaded
yor: Ninu iwe afọwọkọ async-upload.php, asẹ gbigba onkọwe's ti awọn asopọ ti wọn kan gbe wọle

en: WordPress Role
yor: Ipa WordPress

en: WordPress Roles
yor: Awọn Ipa WordPress

en: WordPress Version: %s
yor: Version WordPress: %s

en: WordPress default. Show "Page not found" screen
yor: Aiyipada WordPress. Fihan "Oju-iwe ko ri" iboju

en: Work around database setup warnings (at plugin activation) on some servers
yor: Ṣe iṣẹ-ṣelọpọ ayẹwo awọn ikilọ eto ibi ipamọ data (ni iṣ activation plugin) lori diẹ ninu awọn olupin

en: Workflow
yor: Ilana iṣẹ́

en: Workflow-specific access controls
yor: Iṣakoso wiwọle ti o da lori iṣẹ

en: Working Copy
yor: Akọkọ Iṣẹ

en: Working Copy of
yor: Akọkọ Iṣẹ ti

en: You are not allowed to create new %s
yor: O kò ní àṣẹ láti dá %s tuntun sílẹ̀

en: You are not permitted to do that.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣe iyẹn.

en: You are not permitted to manage menu locations
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣakoso ipo akojọ

en: You can add Permissions capabilities to a role using the %1$s plugin.
yor: O le fi agbara Awọn Iwe-ẹri kun si ipa kan nipa lilo %1$s plugin.

en: You can adjust some Permissions behavior by %1$s adding capabilities to a WordPress role%2$s.
yor: O le ṣe akanṣe diẹ ninu ihuwasi Awọn Ẹtọ nipa %1$s fi awọn agbara kun si ipa WordPress%2$s.

en: You can now set individual permissions for
yor: O le bayi ṣeto awọn ẹtọ ẹni kọọkan fun

en: You can&#8217;t delete that group.
yor: Iwọ kò le pa ẹgbẹ́ yẹn.

en: You do not have permission to create new Navigation Menus
yor: Ìwọ kò ni àṣẹ láti ṣẹda àwọn akojọ ìtòsọ́nà tuntun

en: You do not have permission to delete that Navigation Menu.
yor: Ìwọ kò ni àṣẹ láti pa akojọ ìtòsọ́nà yẹn run.

en: You do not have permission to delete the menu item "%1$s"
yor: Ìwọ kò ni àṣẹ láti pa nkan akojọ "%1$s" run

en: You do not have permission to edit the menu item "%1$s"
yor: Ìwọ kò ni àṣẹ láti ṣe àtúnṣe nkan akojọ "%1$s"

en: You do not have permission to move the menu item "%1$s"
yor: Ìwọ kò ni àṣẹ láti gbe nkan akojọ "%1$s"

en: You do not have permission to select that Parent
yor: Iwọ kò ní aṣẹ láti yan Iya yẹn

en: You do not have permission to update that Navigation Menu
yor: Ìwọ kò ni àṣẹ láti ṣe imudojuiwọn akojọ ìtòsọ́nà yẹn

en: You have specified this group for deletion:
yor: O ti yan ẹgbẹ yii fun piparẹ:

en: You're using PublishPress Permissions Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
yor: O nlo PublishPress Permissions Free. Ẹya Pro ni awọn ẹya diẹ sii ati atilẹyin. %sMu u pọ si Pro%s

en: Your license key has expired. For updates to PublishPress Permissions Pro and priority support, %splease renew%s.
yor: Bọtini ìwé-aṣẹ rẹ ti parẹ. Fun ìmúdájúpọ̀ sí PublishPress Permissions Pro àti atilẹyin pataki, %s jọwọ tún ṣe %s.

en: Your presspermit.com key has expired, but a <a href="%s">PublishPress renewal</a> discount may be available.
yor: Awọn bọtini presspermit.com rẹ ti pari, ṣugbọn ẹdinwo <a href="%s">tun PublishPress</a> le wa.

en: access denied
yor: ìwọ̀n àṣẹ kọ́

en: any user
yor: ẹnikẹni

en: characters
yor: awọn akọtọ

en: characters (leave empty for full excerpt)
yor: awọn akọtọ (fi silẹ fun akopọ kikun)

en: close
yor: pa

[ctx: count]
en: Extra Roles
yor: Awọn ipa afikun

[ctx: count]
en: Specific Permissions
yor: Awọn Igbanilaaye Pataki

[ctx: count]
en: Users
yor: Awọn olumulo

en: current (%d):
yor: l lọwọlọwọ (%d):

en: edit
yor: ṣatunkọ

en: edit group
yor: ṣatunkọ ẹgbẹ́

en: edit group permissions
yor: ṣe àtúnṣe awọn ìfẹ́sẹ̀kẹ́sẹ̀ ẹgbẹ́

en: edit user permissions
yor: ṣatunkọ awọn ẹtọ olumulo

en: eligible (%d):
yor: ti o yẹ (%d):

en: enable custom permissions for %s
yor: ṣe ẹtọ aṣa fun %s

en: enter post ID/slug
yor: tẹ ID/slug ifiweranṣẹ

en: equal or lower role levels
yor: iyato tabi awọn ipele ipa kekere

en: for item
yor: fun nkan

[ctx: groups per page (screen options)]
en: Groups
yor: Awọn Ẹgbẹ

en: item
yor: nkan

en: item(s)
yor: nkan(s)

en: items
yor: nkan

en: lower role levels
yor: awọn ipele ipa kekere

en: make each selected user the author of a new page
yor: ṣe ki ọkọọkan olumulo ti a yan jẹ oṣere oju-iwe tuntun

en: no Page Parent filter
yor: ko si àlẹmọ Ibi Aṣẹ

en: no supplemental assignment
yor: ko si afikun iṣẹ

en: note: Plugin settings and configuration data will be deleted, but only after the last copy of Permissions / Permissions Pro is deleted.
yor: akọsilẹ: Awọn eto Plugin ati data iṣeto yoo parẹ, ṣugbọn nikan lẹhin ti ẹda ikẹhin ti Awọn igbanilaaye / Awọn igbanilaaye Pro ti parẹ.

en: objects
yor: awọn nkan

en: pattern page sets parent and default content for author page
yor: àpẹẹrẹ oju-iwe ṣeto obi ati akoonu aiyipada fun oju-iwe oṣere

en: pattern post sets default content and categories for author post
yor: àpẹẹrẹ ifiweranṣẹ ṣeto akoonu aiyipada ati awọn ẹka fun ifiweranṣẹ oṣere

en: pattern post sets parent, default content and template for author page
yor: àpẹẹrẹ ifiweranṣẹ ṣeto obi, akoonu aiyipada ati awoṣe fun oju-iwe oṣere

en: patterned on&hellip;
yor: àpẹẹrẹ lori&hellip;

en: patterned on...
yor: àpẹẹrẹ lori...

en: post content
yor: akoonu ìpolówó

en: post title
yor: akọ́le ìpolówó

en: select other
yor: yan awọn miran

en: select...
yor: yan...

en: selected
yor: yiyan

en: settings
yor: eto

en: sub-%1$s of this %2$s
yor: sub-%1$s ti eyi %2$s

en: supported tags are [username] and [userid]
yor: awọn afiṣe ti a ṣe atilẹyin ni [username] ati [userid]

en: this %1$s
yor: eyi %1$s

en: this %1$s and its sub-%2$s
yor: eyi %1$s àti sub-%2$s rẹ

en: unpublished
yor: ti a kò tẹ̀jáde

[ctx: user]
en: &lt; Unselect
yor: &lt; Yọkuro

[ctx: user]
en: Select &gt;
yor: Yan &gt;

en: view / edit group
yor: wo / ṣatunkọ ẹgbẹ

en: 🔓 Unlock %s
yor: 🔓 Ṣii %s
