SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to th translation catalogue (209 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
th: นักแปลอัตโนมัติ SkyLang สำหรับ Polylang

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
th: เพิ่มคุณสมบัติเพื่อสร้างการแปลโพสต์สำหรับ Polylang โดยอัตโนมัติ เวอร์ชันฟรีประกอบด้วย Google Translate และ Pro ปลดล็อกกลไก AI

note: Author of the plugin
en: Siteskyline
th: ไซต์สกายไลน์

en: Running …
th: วิ่ง …

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Unexpected error.
th: ข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิด

en: Request failed
th: คำขอล้มเหลว

en: Category & Tag Sync
th: การซิงค์หมวดหมู่และแท็ก

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
th: เรียกใช้เครื่องมือนี้เพื่อคัดลอกหมวดหมู่และแท็กที่แปลไปยังโพสต์ที่แปลที่เกี่ยวข้อง

en: Sync categories & tags
th: ซิงค์หมวดหมู่และแท็ก

en: Permission denied.
th: การอนุญาตถูกปฏิเสธ

en: Polylang is not active.
th: Polylang ไม่ได้ใช้งานอยู่

en: Default language could not be determined.
th: ไม่สามารถกำหนดภาษาเริ่มต้นได้

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
th: การซิงค์เสร็จสิ้น อัปเดต %d โพสต์ที่แปลแล้ว

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
th: ภาษาที่ไม่สนับสนุนสำหรับ Google แปลภาษา อัปเกรดเป็น Pro เพื่อปลดล็อก AI Engine ด้วย Google Gemini, OpenAI และ Claude เพื่อบริบทที่ดีขึ้นและการสนับสนุนภาษาที่กว้างขึ้น

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Leave a Review
th: แสดงความคิดเห็น

en: Upgrade to Pro
th: อัพเกรดเป็นโปร

en: Next →
th: ถัดไป →

en: Save & Continue →
th: บันทึกและดำเนินการต่อ →

en: Copy
th: สำเนา

en: Copied!
th: คัดลอก!

en: Detecting your Polylang languages…
th: กำลังตรวจหาภาษา Polylang ของคุณ...

en: %d languages detected successfully!
th: ตรวจพบ %d ภาษาสำเร็จ!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
th: ตรวจไม่พบภาษา ตรวจสอบให้แน่ใจว่า Polylang ทำงานอยู่

en: Network error. Please refresh and try again.
th: ข้อผิดพลาดของเครือข่าย โปรดรีเฟรชและลองอีกครั้ง

en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

en: Please enter your Gemini API key to continue.
th: โปรดป้อนคีย์ Gemini API ของคุณเพื่อดำเนินการต่อ

en: API key saved successfully!
th: บันทึกคีย์ API สำเร็จแล้ว!

en: Failed to save API key.
th: ไม่สามารถบันทึกคีย์ API

en: Network error. Please try again.
th: ข้อผิดพลาดของเครือข่าย โปรดลองอีกครั้ง

en: Validating your API key with Google…
th: กำลังตรวจสอบคีย์ API ของคุณกับ Google...

en: Validating model…
th: กำลังตรวจสอบโมเดล...

en: Translating…
th: กำลังแปล...

en: Test Translation
th: ทดสอบการแปล

en: Translation
th: การแปล

en: Translating...
th: กำลังแปล...

en: Translated
th: แปลแล้ว

en: Unsupported language
th: ภาษาที่ไม่รองรับ

en: Copying...
th: กำลังคัดลอก...

en: Done
th: เสร็จแล้ว

en: Please select at least one item.
th: โปรดเลือกอย่างน้อยหนึ่งรายการ

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
th: เริ่มการแปลจำนวนมากสำหรับ %d รายการ กรุณาอย่าออกจากหน้านี้จนกว่ากระบวนการจะเสร็จสมบูรณ์

en: Bulk translation complete!
th: การแปลจำนวนมากเสร็จสมบูรณ์!

en: Translating %d selected items...
th: กำลังแปล %d รายการที่เลือก...

en: Bulk Editor translation complete.
th: การแปลโปรแกรมแก้ไขหลายรายการเสร็จสมบูรณ์แล้ว

en: All translations already exist.
th: มีคำแปลทั้งหมดอยู่แล้ว

en: SkyPlugins
th: ปลั๊กอินสกาย

en: SkyLang Settings
th: การตั้งค่าสกายแลง

en: SkyLang
th: สกายแลง

en: SkyLang Setup Wizard
th: วิซาร์ดการตั้งค่า SkyLang

en: SkyLang Setup
th: การตั้งค่า SkyLang

en: Open your plugin tools from this shared menu.
th: เปิดเครื่องมือปลั๊กอินของคุณจากเมนูที่ใช้ร่วมกันนี้

en: SkyLang Auto Translator
th: โปรแกรมแปลอัตโนมัติ SkyLang

en: Manage your API translations and models in one place.
th: จัดการการแปลและโมเดล API ของคุณได้ในที่เดียว

en: Bulk Editor
th: ตัวแก้ไขจำนวนมาก

en: Tools
th: เครื่องมือ

en: API Configuration
th: การกำหนดค่า API

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
th: SkyLang ใช้ AI เพื่อแปลเนื้อหาของคุณ เพื่อผลลัพธ์ที่ดีที่สุด ให้เลือกผู้ให้บริการและรุ่นที่ตรงกับความต้องการของคุณ

en: AI Provider
th: ผู้ให้บริการ AI

en: Google Translator
th: Google นักแปล

en: Select the AI provider you want to use for translations.
th: เลือกผู้ให้บริการ AI ที่คุณต้องการใช้สำหรับการแปล

en: API Timeout
th: API หมดเวลา

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
th: ขอหมดเวลาเป็นวินาที ค่าเริ่มต้นคือ 60 เพิ่มหากคุณได้รับข้อผิดพลาดการหมดเวลาในโพสต์ขนาดใหญ่ แนะนำระหว่าง 30 ถึง 300

en: Enable for Post Types
th: เปิดใช้งานสำหรับประเภทโพสต์

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
th: เลือกประเภทโพสต์ที่ควรปรากฏปุ่ม "แปลอัตโนมัติ" ต้องเปิดใช้งานประเภทการโพสต์สำหรับการแปลในการตั้งค่า Polylang

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
th: รัก SkyLang? เราขอขอบคุณ

en: review on WordPress.org
th: รีวิวบน WordPress.org

en: AI Engine Upgrade
th: การอัพเกรดเครื่องยนต์ AI

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
th: อัปเกรดจากการแปลตามตัวอักษรเป็น AI ที่รับรู้บริบท

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
th: Google แปลภาษาทำงานได้รวดเร็วสำหรับข้อความธรรมดา แต่ไม่เข้าใจสตริงก่อนหรือหลังข้อความของคุณ SkyLang Pro เพิ่ม Google Gemini, OpenAI และ Claude เพื่อให้เมนู ปุ่ม ป้ายกำกับแบบสั้น และภาษาที่ไม่รองรับแปลได้อย่างเป็นธรรมชาติมากขึ้น

en: Free: Google Translate
th: ฟรี: Google แปลภาษา

en: Pro: Gemini + OpenAI + Claude
th: มือโปร: ราศีเมถุน + OpenAI + คลอดด์

en: View Pro Plans & Pricing
th: ดูแผนและราคาแบบ Pro

en: Context-aware output
th: เอาต์พุตที่รับรู้บริบท

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
th: AI อ่าน UI โดยรอบและสตริงใกล้เคียงก่อนแปล

en: Unsupported language coverage
th: การรายงานข่าวภาษาที่ไม่รองรับ

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
th: อัปเกรดเมื่อ Google แปลภาษาหยุดทำงานด้วยคู่ภาษาหรือรูปแบบที่ไม่รองรับ

en: Premium translation stack
th: สแต็กการแปลระดับพรีเมียม

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
th: สลับระหว่าง Google Gemini, OpenAI และ Claude เพื่อให้เหมาะสมที่สุด

en: SkyLang Free
th: สกายแลงฟรี

en: Google Translate
th: Google แปลภาษา

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
th: เหมาะสำหรับการแปลแบบข้อความอย่างเดียวอย่างรวดเร็วเมื่อความหมายชัดเจน

en: Fast translation for plain post content
th: การแปลที่รวดเร็วสำหรับเนื้อหาโพสต์ธรรมดา

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
th: ไม่เข้าใจบริบทโดยรอบจากสตริงใกล้เคียง

en: Can stop on unsupported language formats
th: สามารถหยุดใช้รูปแบบภาษาที่ไม่รองรับได้

en: SkyLang Pro
th: สกายแลง โปร

en: AI Engine
th: เครื่องยนต์เอไอ

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
th: ปลดล็อก Google Gemini, OpenAI และ Claude เพื่อการแปลคุณภาพสูงขึ้น

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
th: เข้าใจบริบทจากเมนู ปุ่ม และสำเนาที่อยู่รอบๆ

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
th: จัดการกับกรณีภาษาที่ไม่รองรับได้ดีขึ้นด้วยโมเดล AI

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
th: สร้างถ้อยคำที่เป็นธรรมชาติมากขึ้นบนสตริง UI แบบสั้น

en: Example UI
th: ตัวอย่าง UI

en: Why context matters for short strings
th: เหตุใดบริบทจึงมีความสำคัญสำหรับสตริงสั้น

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
th: ในเมนูการนำทาง คำว่า "บ้าน" มักจะหมายถึงหน้าแรก ไม่ใช่บ้านที่มีอยู่จริง Google Translate มองเห็นเพียงคำเดียว AI Engine มองเห็นบริบทเมนูโดยรอบและแปลอย่างถูกต้อง

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Home
th: บ้าน

en: Pricing
th: ราคา

en: Contact
th: ติดต่อ

en: Casa
th: คาซ่า

en: Literal translation of the single word “Home”.
th: แปลตามตัวอักษรคำเดียวว่า "บ้าน"

en: Inicio
th: อินิซิโอ

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
th: เข้าใจว่าเป็นรายการเมนูของเว็บไซต์และแปลความหมาย ไม่ใช่แค่ข้อความ

en: Free vs Pro at a glance
th: ภาพรวมระหว่างฟรีและโปร

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
th: เก็บ Google แปลภาษาไว้เป็นพื้นฐาน หรืออัปเกรดเมื่อคุณต้องการความแม่นยำที่สูงขึ้นและครอบคลุมภาษาที่ดีขึ้น

en: Feature
th: คุณสมบัติ

en: Translation engine
th: เครื่องมือการแปล

en: Google Gemini + OpenAI + Claude
th: Google ราศีเมถุน + OpenAI + คลอดด์

en: Context-aware translation
th: การแปลตามบริบท

en: Limited
th: จำกัด

en: Yes
th: ใช่

en: Unsupported language fallback
th: ภาษาสำรองที่ไม่รองรับ

en: No
th: เลขที่

en: Elementor compatibility
th: ความเข้ากันได้ขององค์ประกอบ

en: Post & Page Translation
th: การแปลโพสต์และเพจ

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
th: การแปลอนุกรมวิธาน (หมวดหมู่และแท็ก)

en: Custom Post Type Translation
th: การแปลประเภทโพสต์แบบกำหนดเอง

en: Pro Only
th: โปรเท่านั้น

en: Supported
th: รองรับ

en: String Translations
th: การแปลสตริง

en: Basic Support
th: การสนับสนุนขั้นพื้นฐาน

en: Native UI Integration
th: บูรณาการ UI ดั้งเดิม

en: Priority Support
th: การสนับสนุนลำดับความสำคัญ

en: Community Forum
th: ฟอรั่มชุมชน

en: Premium 24/7 Support
th: การสนับสนุนระดับพรีเมียมตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน

en: Polylang is required to show translation status.
th: ต้องใช้ Polylang เพื่อแสดงสถานะการแปล

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
th: ไม่พบประเภทโพสต์ที่แปลได้หรือภาษา Polylang

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
th: ตรวจสอบการแปล Polylang ที่ขาดหายไปและเรียกใช้การแปลอัตโนมัติจากที่เดียว

en: Bulk translate selected
th: เลือกการแปลเป็นกลุ่มแล้ว

en: Force translate selected
th: เลือกการบังคับแปลแล้ว

en: Translate all missing
th: แปลหายหมดเลย

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
th: ฟรีรวมถึงโพสต์และเพจ Pro เพิ่มประเภทโพสต์แบบกำหนดเองที่เปิดใช้งาน

en: Content
th: เนื้อหา

en: Type
th: พิมพ์

en: Languages
th: ภาษา

en: Status
th: สถานะ

en: ID: %d
th: รหัส: %d

en: View
th: ดู

en: %d missing | %d missing
th[0]: %d หายไป

en: Complete
th: สมบูรณ์

en: No source posts were found for the configured post types.
th: ไม่พบโพสต์ต้นฉบับสำหรับประเภทโพสต์ที่กำหนดค่า

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
th: SkyLang Auto Translator กำหนดให้ติดตั้งและใช้งาน Polylang

en: Auto-translate
th: แปลอัตโนมัติ

en: Polylang default language is not configured.
th: ไม่ได้กำหนดค่าภาษาเริ่มต้นของ Polylang

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
th: ไม่มีเวอร์ชัน %s สำหรับโพสต์นี้ โปรดสร้างหรือกู้คืนก่อนที่จะเรียกใช้การแปลอัตโนมัติ

en: Translation already exists and is not in trash.
th: มีคำแปลอยู่แล้วและไม่ได้อยู่ในถังขยะ

en: Invalid nonce.
th: nonce ไม่ถูกต้อง

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
th[0]: สร้างการแปลใหม่แล้ว %d รายการ

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
th[0]: เริ่มการแปลจำนวนมากสำหรับ %d โพสต์

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
th: 🎉 SkyLang Auto Translator กำลังทำงานอย่างหนัก!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
th: SkyLang แปลโพสต์มากกว่า 5 รายการสำเร็จแล้ว! หากเราช่วยคุณประหยัดเวลา คุณช่วยเขียนรีวิวระดับ 5 ดาวให้เราหน่อยได้ไหม? มันช่วยให้เรารักษาเวอร์ชันฟรีให้คงอยู่และปรับปรุงให้ดีขึ้น!

en: Sure, I'd love to leave a review
th: แน่นอนว่าฉันชอบที่จะออกความคิดเห็น

en: Maybe Later
th: อาจจะภายหลัง

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
th: Polylang ไม่ได้ใช้งานอยู่ โปรดติดตั้งและเปิดใช้งาน Polylang ก่อน

en: API key cannot be empty.
th: คีย์ API ต้องไม่เว้นว่าง

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
th: ข้อผิดพลาดเครือข่ายเชื่อมต่อกับ Google API กรุณาตรวจสอบการเชื่อมต่อของคุณ

en: API key verified successfully!
th: ตรวจสอบคีย์ API สำเร็จแล้ว!

en: Invalid API key.
th: คีย์ API ไม่ถูกต้อง

en: Could not verify API key. Please try again.
th: ไม่สามารถตรวจสอบคีย์ API ได้ โปรดลองอีกครั้ง

en: No API key found. Please go back to step 2.
th: ไม่พบคีย์ API กรุณากลับไปที่ขั้นตอนที่ 2

en: Network error fetching models.
th: เกิดข้อผิดพลาดของเครือข่ายในการดึงข้อมูลโมเดล

en: Failed to fetch models.
th: ดึงข้อมูลโมเดลไม่สำเร็จ

en: Model validation failed: %s
th: การตรวจสอบโมเดลล้มเหลว: %s

en: Missing text or target language.
th: ข้อความหรือภาษาเป้าหมายหายไป

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
th: ไม่มีการกำหนดค่าคีย์ API โปรดย้อนกลับและป้อนคีย์ Gemini API ของคุณ

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
th: Gemini 3.1 Pro Preview – ปรับปรุงการคิดและการใช้เหตุผล

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
th: Gemini Flash ล่าสุด - เวอร์ชันเสถียรที่เร็วที่สุดเสมอ

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
th: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – โมเดลที่เร็วและเบาที่สุด

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
th: Gemini 2.5 Pro – การใช้เหตุผลขั้นสูง ต่อเนื่องหลายรูปแบบ

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
th: Gemini 2.5 Flash – การคิดแบบปรับตัว ความคุ้มค่า

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
th: ดูตัวอย่าง Gemini 2.5 Flash-Lite

en: Custom Model
th: โมเดลที่กำหนดเอง

en: Test
th: ทดสอบ

en: Pro
th: โปร

en: Finish
th: เสร็จ

en: Welcome to SkyLang!
th: ยินดีต้อนรับสู่ SkyLang!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
th: มาเตรียมเว็บไซต์ของคุณให้พร้อมสำหรับการแปลอัตโนมัติกันเถอะ ขั้นแรก เราจะตรวจสอบภาษาที่กำหนดค่าใน Polylang

en: Test Your Setup
th: ทดสอบการตั้งค่าของคุณ

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
th: ลองแปลอย่างรวดเร็วเพื่อให้แน่ใจว่าทุกอย่างทำงานได้ ขั้นตอนนี้เป็นทางเลือก คุณสามารถข้ามขั้นตอนนี้ได้

en: Text to translate
th: ข้อความที่จะแปล

en: Hello, welcome to my website!
th: สวัสดี ยินดีต้อนรับสู่เว็บไซต์ของฉัน!

en: Translate to
th: แปลเป็น

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
th: ปลดล็อกการแปลตามบริบทด้วย SkyLang Pro

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
th: Google Translate เหมาะสำหรับข้อความธรรมดา แต่จะเห็นเฉพาะสตริงปัจจุบันเท่านั้น มันไม่เข้าใจสตริงก่อนหรือหลัง SkyLang Pro เพิ่ม Google Gemini, OpenAI และ Claude เพื่อให้การแปลยังคงเป็นธรรมชาติในเมนู ปุ่ม และภาษาที่ไม่รองรับ

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
th: รวดเร็วสำหรับข้อความธรรมดา แต่จำกัดเมื่อความหมายขึ้นอยู่กับ UI ที่อยู่ใกล้เคียง

en: Translates the current text only
th: แปลข้อความปัจจุบันเท่านั้น

en: Does not understand before or after strings
th: ไม่เข้าใจก่อนหรือหลังสตริง

en: May fail on unsupported language formats
th: อาจล้มเหลวในรูปแบบภาษาที่ไม่รองรับ

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
th: ใช้ Google Gemini, OpenAI และ Claude เพื่อคุณภาพการแปลที่ดีขึ้น

en: Understands menus, labels, and surrounding context
th: เข้าใจเมนู ป้ายกำกับ และบริบทโดยรอบ

en: Translates unsupported-language cases more reliably
th: แปลกรณีภาษาที่ไม่สนับสนุนได้อย่างน่าเชื่อถือมากขึ้น

en: Delivers more natural results for short UI text
th: ให้ผลลัพธ์ที่เป็นธรรมชาติมากขึ้นสำหรับข้อความ UI สั้น ๆ

en: Menu translation with context
th: การแปลเมนูพร้อมบริบท

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
th: สำหรับเมนูเว็บไซต์ “หน้าแรก” ควรหมายถึงหน้าแรก Google Translate สามารถอ่านได้อย่างแท้จริง ในขณะที่ AI Engine เข้าใจการนำทางโดยรอบและแปลความหมายที่ต้องการ

en: Literal text-only translation.
th: การแปลข้อความตามตัวอักษรเท่านั้น

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
th: การแปลตามบริบทสำหรับรายการเมนูในหน้าแรก

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
th: การเข้าถึง Google Gemini, OpenAI และ Claude

en: Custom Post Type translations
th: การแปลประเภทโพสต์ที่กำหนดเอง

en: Native String Translation UI
th: UI การแปลสตริงดั้งเดิม

en: Premium 24/7 Priority Support
th: การสนับสนุนลำดับความสำคัญระดับพรีเมียมตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน

en: Pro is Active!
th: โปรใช้งานอยู่!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
th: คุณกำลังใช้งาน SkyLang Pro คุณสมบัติพิเศษทั้งหมดถูกปลดล็อคและพร้อมใช้งาน

en: You're All Set!
th: คุณพร้อมแล้ว!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
th: SkyLang พร้อมที่จะแปลเนื้อหาของคุณแล้ว หากคุณชอบปลั๊กอินนี้ เรายินดีให้คะแนนอย่างรวดเร็ว — มันช่วยได้จริงๆ!

en: Leave a Review on WordPress.org
th: แสดงความคิดเห็นบน WordPress.org

en: Go to Dashboard
th: ไปที่แดชบอร์ด

en: Visit Our Website
th: เยี่ยมชมเว็บไซต์ของเรา

en: Back
th: กลับ

en: Skip
th: ข้าม
