SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to ta translation catalogue (207 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
ta: பாலிலாங்கிற்கான ஸ்கைலாங் ஆட்டோ மொழிபெயர்ப்பாளர்

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
ta: பாலிலாங்கிற்கான இடுகை மொழிபெயர்ப்புகளை தானாக உருவாக்க ஒரு அம்சத்தைச் சேர்க்கிறது. இலவசப் பதிப்பில் கூகுள் டிரான்ஸ்லேட் மற்றும் புரோ AI இன்ஜின்களைத் திறக்கும்.

en: Running …
ta: இயங்குகிறது…

en: Error
ta: பிழை

en: Unexpected error.
ta: எதிர்பாராத பிழை.

en: Request failed
ta: கோரிக்கை தோல்வியடைந்தது

en: Category & Tag Sync
ta: வகை & குறிச்சொல் ஒத்திசைவு

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட வகைகளையும் குறிச்சொற்களையும் அவற்றின் தொடர்புடைய மொழிபெயர்க்கப்பட்ட இடுகைகளுக்கு நகலெடுக்க இந்தக் கருவியை இயக்கவும்.

en: Sync categories & tags
ta: வகைகளையும் குறிச்சொற்களையும் ஒத்திசைக்கவும்

en: Permission denied.
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது.

en: Polylang is not active.
ta: பாலிலாங் செயலில் இல்லை.

en: Default language could not be determined.
ta: இயல்பு மொழியைக் கண்டறிய முடியவில்லை.

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
ta: ஒத்திசைவு முடிந்தது. %d மொழிபெயர்க்கப்பட்ட இடுகைகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
ta: Google மொழியாக்கத்திற்கு ஆதரிக்கப்படாத மொழி. சிறந்த சூழல் மற்றும் பரந்த மொழி ஆதரவுக்காக Google Gemini, OpenAI மற்றும் Claude மூலம் AI இன்ஜினைத் திறக்க Pro க்கு மேம்படுத்தவும்.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Leave a Review
ta: ஒரு மதிப்பாய்வை விடுங்கள்

en: Upgrade to Pro
ta: Pro ஆக மேம்படுத்தவும்

en: Next →
ta: அடுத்து →

en: Save & Continue →
ta: சேமித்து தொடரவும் →

en: Copy
ta: நகலெடுக்கவும்

en: Copied!
ta: நகலெடுக்கப்பட்டது!

en: Detecting your Polylang languages…
ta: உங்கள் பாலிலாங் மொழிகளைக் கண்டறிகிறது…

en: %d languages detected successfully!
ta: %d மொழிகள் வெற்றிகரமாக கண்டறியப்பட்டன!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
ta: மொழிகளைக் கண்டறிய முடியவில்லை. பாலிலாங் செயலில் உள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Network error. Please refresh and try again.
ta: நெட்வொர்க் பிழை. புதுப்பித்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Please enter your Gemini API key to continue.
ta: தொடர உங்கள் ஜெமினி API விசையை உள்ளிடவும்.

en: API key saved successfully!
ta: API விசை வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது!

en: Failed to save API key.
ta: API விசையைச் சேமிப்பதில் தோல்வி.

en: Network error. Please try again.
ta: நெட்வொர்க் பிழை. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Validating your API key with Google…
ta: Google உடன் உங்கள் API விசையைச் சரிபார்க்கிறது…

en: Validating model…
ta: மாதிரியை சரிபார்க்கிறது…

en: Translating…
ta: மொழிபெயர்க்கிறது…

en: Test Translation
ta: சோதனை மொழிபெயர்ப்பு

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Translating...
ta: மொழிபெயர்க்கிறது...

en: Translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்டது

en: Unsupported language
ta: ஆதரிக்கப்படாத மொழி

en: Copying...
ta: நகலெடுக்கிறது...

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Please select at least one item.
ta: குறைந்தபட்சம் ஒரு உருப்படியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
ta: %d உருப்படிகளுக்கு மொத்த மொழிபெயர்ப்பு தொடங்கப்பட்டது. செயல்முறை முடியும் வரை இந்தப் பக்கத்தை விட்டு வெளியேற வேண்டாம்.

en: Bulk translation complete!
ta: மொத்த மொழிபெயர்ப்பு முடிந்தது!

en: Translating %d selected items...
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட %d உருப்படிகளை மொழிபெயர்க்கிறது...

en: Bulk Editor translation complete.
ta: மொத்த எடிட்டர் மொழிபெயர்ப்பு முடிந்தது.

en: All translations already exist.
ta: எல்லா மொழிபெயர்ப்புகளும் ஏற்கனவே உள்ளன.

en: SkyLang Settings
ta: SkyLang அமைப்புகள்

en: SkyLang
ta: ஸ்கைலாங்

en: SkyLang Setup Wizard
ta: SkyLang அமைவு வழிகாட்டி

en: SkyLang Setup
ta: SkyLang அமைப்பு

en: Open your plugin tools from this shared menu.
ta: இந்தப் பகிரப்பட்ட மெனுவிலிருந்து உங்கள் செருகுநிரல் கருவிகளைத் திறக்கவும்.

en: SkyLang Auto Translator
ta: ஸ்கைலாங் ஆட்டோ மொழிபெயர்ப்பாளர்

en: Manage your API translations and models in one place.
ta: உங்கள் API மொழிபெயர்ப்புகளையும் மாடல்களையும் ஒரே இடத்தில் நிர்வகிக்கவும்.

en: Bulk Editor
ta: மொத்த எடிட்டர்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: API Configuration
ta: API கட்டமைப்பு

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
ta: SkyLang உங்கள் உள்ளடக்கத்தை மொழிபெயர்க்க AI ஐப் பயன்படுத்துகிறது. சிறந்த முடிவுகளுக்கு, உங்கள் தேவைகளுக்குப் பொருந்தக்கூடிய வழங்குநரையும் மாதிரியையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: AI Provider
ta: AI வழங்குநர்

en: Google Translator
ta: கூகுள் மொழிபெயர்ப்பாளர்

en: Select the AI provider you want to use for translations.
ta: மொழிபெயர்ப்புகளுக்கு நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் AI வழங்குநரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: API Timeout
ta: API நேரம் முடிந்தது

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
ta: வினாடிகளில் காலக்கெடுவைக் கோருங்கள். இயல்புநிலை 60. பெரிய இடுகைகளில் காலாவதி பிழைகள் ஏற்பட்டால் அதிகரிக்கவும். 30 முதல் 300 வரை பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: Enable for Post Types
ta: இடுகை வகைகளுக்கு இயக்கு

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
ta: "தானாக மொழிபெயர்" பொத்தான் தோன்ற வேண்டிய இடுகை வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். பாலிலாங் அமைப்புகளில் மொழிபெயர்ப்புக்கு இடுகை வகைகளும் இயக்கப்பட வேண்டும்.

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
ta: SkyLang ஐ விரும்புகிறீர்களா? நாங்கள் பாராட்டுவோம்

en: review on WordPress.org
ta: WordPress.org இல் மதிப்பாய்வு செய்யவும்

en: AI Engine Upgrade
ta: AI இன்ஜின் மேம்படுத்தல்

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
ta: நேரடி மொழிபெயர்ப்பிலிருந்து சூழல் விழிப்புணர்வு AIக்கு மேம்படுத்தவும்

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
ta: கூகுள் மொழியாக்கம் எளிய உரைக்கு வேகமானது, ஆனால் உங்கள் உரைக்கு முன்னும் பின்னும் உள்ள சரத்தை அது புரிந்து கொள்ளாது. SkyLang Pro ஆனது Google Gemini, OpenAI மற்றும் Claude ஆகியவற்றைச் சேர்க்கிறது, எனவே மெனுக்கள், பொத்தான்கள், குறுகிய லேபிள்கள் மற்றும் ஆதரிக்கப்படாத மொழிகள் மிகவும் இயல்பாக மொழிபெயர்க்கப்படுகின்றன.

en: Free: Google Translate
ta: இலவசம்: Google Translate

en: Pro: Gemini + OpenAI + Claude
ta: ப்ரோ: ஜெமினி + ஓபன்ஏஐ + கிளாட்

en: View Pro Plans & Pricing
ta: ப்ரோ திட்டங்களையும் விலையையும் பார்க்கவும்

en: Context-aware output
ta: சூழல் விழிப்புணர்வு வெளியீடு

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
ta: AI மொழிபெயர்ப்பதற்கு முன் சுற்றியுள்ள UI மற்றும் அருகிலுள்ள சரங்களை படிக்கிறது.

en: Unsupported language coverage
ta: ஆதரிக்கப்படாத மொழி கவரேஜ்

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
ta: ஆதரிக்கப்படாத மொழி ஜோடிகள் அல்லது வடிவங்களில் Google மொழிபெயர்ப்பு நிறுத்தப்படும் போது மேம்படுத்தவும்.

en: Premium translation stack
ta: பிரீமியம் மொழிபெயர்ப்பு அடுக்கு

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
ta: சிறந்த பொருத்தத்திற்கு Google Gemini, OpenAI மற்றும் Claude இடையே மாறவும்.

en: SkyLang Free
ta: ஸ்கைலாங் இலவசம்

en: Google Translate
ta: கூகுள் மொழிபெயர்ப்பு

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
ta: பொருள் தெளிவாக இருக்கும் போது, ​​விரைவான உரை மட்டும் மொழிபெயர்ப்பதற்கு நல்லது.

en: Fast translation for plain post content
ta: எளிய இடுகை உள்ளடக்கத்திற்கான விரைவான மொழிபெயர்ப்பு

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
ta: அருகிலுள்ள சரங்களிலிருந்து சுற்றியுள்ள சூழலைப் புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை

en: Can stop on unsupported language formats
ta: ஆதரிக்கப்படாத மொழி வடிவங்களில் நிறுத்தலாம்

en: SkyLang Pro
ta: ஸ்கைலாங் ப்ரோ

en: AI Engine
ta: AI இன்ஜின்

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
ta: உயர்தர மொழிபெயர்ப்புகளுக்கு Google Gemini, OpenAI மற்றும் Claude ஆகியவற்றைத் திறக்கவும்.

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
ta: மெனுக்கள், பொத்தான்கள் மற்றும் சுற்றியுள்ள நகலிலிருந்து சூழலைப் புரிந்துகொள்கிறது

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
ta: AI மாதிரிகள் மூலம் ஆதரிக்கப்படாத மொழி வழக்குகளை சிறப்பாகக் கையாளுகிறது

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
ta: குறுகிய UI சரங்களில் மிகவும் இயற்கையான சொற்றொடர்களை உருவாக்குகிறது

en: Example UI
ta: எடுத்துக்காட்டு UI

en: Why context matters for short strings
ta: குறுகிய சரங்களுக்கு ஏன் சூழல் முக்கியமானது

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
ta: வழிசெலுத்தல் மெனுவில், "முகப்பு" என்ற சொல் பொதுவாக முகப்புப் பக்கத்தைக் குறிக்க வேண்டும், உடல் வீடு அல்ல. கூகுள் மொழியாக்கம் ஒற்றை வார்த்தையை மட்டுமே பார்க்கிறது. AI இன்ஜின் சுற்றியுள்ள மெனு சூழலைப் பார்த்து அதை சரியாக மொழிபெயர்க்கிறது.

en: About
ta: பற்றி

en: Home
ta: வீடு

en: Pricing
ta: விலை நிர்ணயம்

en: Contact
ta: தொடர்பு கொள்ளவும்

en: Casa
ta: காசா

en: Literal translation of the single word “Home”.
ta: "வீடு" என்ற ஒற்றை வார்த்தையின் நேரடி மொழிபெயர்ப்பு.

en: Inicio
ta: இனிசியோ

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
ta: இது ஒரு வலைத்தள மெனு உருப்படி என்பதைப் புரிந்துகொண்டு, உரையை மட்டுமல்ல, அர்த்தத்தையும் மொழிபெயர்க்கிறது.

en: Free vs Pro at a glance
ta: ஒரு பார்வையில் இலவச vs ப்ரோ

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
ta: அடிப்படைகளுக்கு Google மொழியாக்கத்தை வைத்திருங்கள் அல்லது அதிக துல்லியம் மற்றும் சிறந்த மொழிப் பாதுகாப்பு தேவைப்படும்போது மேம்படுத்தவும்.

en: Feature
ta: அம்சம்

en: Translation engine
ta: மொழிபெயர்ப்பு இயந்திரம்

en: Google Gemini + OpenAI + Claude
ta: கூகுள் ஜெமினி + ஓபன்ஏஐ + கிளாட்

en: Context-aware translation
ta: சூழல் விழிப்புணர்வு மொழிபெயர்ப்பு

en: Limited
ta: வரையறுக்கப்பட்டவை

en: Yes
ta: ஆம்

en: Unsupported language fallback
ta: ஆதரிக்கப்படாத மொழி பின்னடைவு

en: No
ta: இல்லை

en: Elementor compatibility
ta: உறுப்பு பொருந்தக்கூடிய தன்மை

en: Post & Page Translation
ta: இடுகை & பக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
ta: வகைபிரித்தல் மொழிபெயர்ப்புகள் (வகைகள் & குறிச்சொற்கள்)

en: Custom Post Type Translation
ta: தனிப்பயன் இடுகை வகை மொழிபெயர்ப்பு

en: Pro Only
ta: ப்ரோ மட்டும்

en: Supported
ta: ஆதரிக்கப்பட்டது

en: String Translations
ta: சரம் மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Basic Support
ta: அடிப்படை ஆதரவு

en: Native UI Integration
ta: நேட்டிவ் UI ஒருங்கிணைப்பு

en: Priority Support
ta: முன்னுரிமை ஆதரவு

en: Community Forum
ta: சமூக மன்றம்

en: Premium 24/7 Support
ta: பிரீமியம் 24/7 ஆதரவு

en: Polylang is required to show translation status.
ta: மொழிபெயர்ப்பு நிலையைக் காட்ட பாலிலாங் தேவை.

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
ta: மொழிபெயர்க்கக்கூடிய இடுகை வகைகள் அல்லது பாலிலாங் மொழிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
ta: விடுபட்ட பாலிலாங் மொழிபெயர்ப்புகளை மதிப்பாய்வு செய்து, ஒரே இடத்தில் இருந்து தானியங்கு மொழிபெயர்ப்பை இயக்கவும்.

en: Bulk translate selected
ta: மொத்த மொழிபெயர்ப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Force translate selected
ta: கட்டாய மொழிபெயர்ப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Translate all missing
ta: விடுபட்ட அனைத்தையும் மொழிபெயர்க்கவும்

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
ta: இடுகைகள் மற்றும் பக்கங்கள் இலவசம். ப்ரோ இயக்கப்பட்ட தனிப்பயன் இடுகை வகைகளைச் சேர்க்கிறது.

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Status
ta: நிலை

en: ID: %d
ta: ஐடி: %d

en: View
ta: காண்க

en: %d missing | %d missing
ta[0]: %d காணவில்லை
ta[1]: %d காணவில்லை

en: Complete
ta: நிறைவு

en: No source posts were found for the configured post types.
ta: உள்ளமைக்கப்பட்ட இடுகை வகைகளுக்கு ஆதார இடுகைகள் எதுவும் இல்லை.

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
ta: SkyLang Auto Translator க்கு பாலிலாங் நிறுவப்பட்டு செயலில் இருக்க வேண்டும்.

en: Auto-translate
ta: தானாக மொழிபெயர்ப்பு

en: Polylang default language is not configured.
ta: பாலிலாங் இயல்புநிலை மொழி உள்ளமைக்கப்படவில்லை.

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
ta: இந்த இடுகைக்கு %s பதிப்பு இல்லை. தானியங்கு மொழிபெயர்ப்பை இயக்கும் முன் அதை உருவாக்கவும் அல்லது மீட்டெடுக்கவும்.

en: Translation already exists and is not in trash.
ta: மொழிபெயர்ப்பு ஏற்கனவே உள்ளது மற்றும் குப்பையில் இல்லை.

en: Invalid nonce.
ta: தவறானது.

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
ta[0]: %d புதிய மொழிபெயர்ப்புகள் உருவாக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d புதிய மொழிபெயர்ப்புகள் உருவாக்கப்பட்டது.

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
ta[0]: %d இடுகைகளுக்கு மொத்த மொழிபெயர்ப்பு தொடங்கப்பட்டது.
ta[1]: %d இடுகைகளுக்கு மொத்த மொழிபெயர்ப்பு தொடங்கப்பட்டது.

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
ta: 🎉 SkyLang Auto Translator கடினமாக உழைக்கிறது!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
ta: SkyLang 5+ இடுகைகளை வெற்றிகரமாக மொழிபெயர்த்துள்ளது! நாங்கள் உங்கள் நேரத்தை மிச்சப்படுத்துகிறோம் என்றால், 5 நட்சத்திர மதிப்பாய்வை வழங்க விரும்புகிறீர்களா? இது இலவசப் பதிப்பை உயிரோட்டமாகவும் மேம்படுத்தவும் உதவுகிறது!

en: Sure, I'd love to leave a review
ta: நிச்சயமாக, நான் ஒரு மதிப்பாய்வை வழங்க விரும்புகிறேன்

en: Maybe Later
ta: ஒருவேளை பின்னர்

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
ta: பாலிலாங் செயலில் இல்லை. முதலில் பாலிலாங்கை நிறுவி செயல்படுத்தவும்.

en: API key cannot be empty.
ta: API விசை காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
ta: Google API உடன் இணைப்பதில் நெட்வொர்க் பிழை. உங்கள் இணைப்பைச் சரிபார்க்கவும்.

en: API key verified successfully!
ta: API விசை வெற்றிகரமாக சரிபார்க்கப்பட்டது!

en: Invalid API key.
ta: தவறான API விசை.

en: Could not verify API key. Please try again.
ta: API விசையைச் சரிபார்க்க முடியவில்லை. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: No API key found. Please go back to step 2.
ta: ஏபிஐ விசை எதுவும் இல்லை. படி 2 க்கு திரும்பிச் செல்லவும்.

en: Network error fetching models.
ta: மாதிரிகளைப் பெறுவதில் நெட்வொர்க் பிழை.

en: Failed to fetch models.
ta: மாடல்களைப் பெறுவதில் தோல்வி.

en: Model validation failed: %s
ta: மாதிரி சரிபார்ப்பு தோல்வியடைந்தது: %s

en: Missing text or target language.
ta: உரை அல்லது இலக்கு மொழி இல்லை.

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
ta: ஏபிஐ விசை எதுவும் கட்டமைக்கப்படவில்லை. தயவுசெய்து திரும்பிச் சென்று உங்கள் ஜெமினி API விசையை உள்ளிடவும்.

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
ta: ஜெமினி 3.1 ப்ரோ முன்னோட்டம் - மேம்பட்ட சிந்தனை மற்றும் பகுத்தறிவு

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
ta: ஜெமினி ஃப்ளாஷ் சமீபத்தியது - எப்போதும் வேகமான நிலையான வெளியீடு

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
ta: ஜெமினி 3.1 ஃப்ளாஷ்-லைட் முன்னோட்டம் - இலகுவான வேகமான மாடல்

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
ta: ஜெமினி 2.5 ப்ரோ - மேம்பட்ட பகுத்தறிவு, மல்டிமாடல்

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
ta: ஜெமினி 2.5 ஃப்ளாஷ் - தகவமைப்பு சிந்தனை, செலவு திறன்

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
ta: ஜெமினி 2.5 ஃப்ளாஷ்-லைட் முன்னோட்டம்

en: Custom Model
ta: தனிப்பயன் மாதிரி

en: Test
ta: சோதனை

en: Pro
ta: ப்ரோ

en: Finish
ta: முடிக்கவும்

en: Welcome to SkyLang!
ta: SkyLangக்கு வரவேற்கிறோம்!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
ta: தானியங்கு மொழிபெயர்ப்புகளுக்கு உங்கள் தளத்தை தயார் செய்வோம். முதலில், பாலிலாங்கில் உள்ளமைக்கப்பட்ட மொழிகளைக் கண்டறிவோம்.

en: Test Your Setup
ta: உங்கள் அமைப்பை சோதிக்கவும்

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
ta: எல்லாம் செயல்படுகிறதா என்பதை உறுதிப்படுத்த விரைவான மொழிபெயர்ப்பை முயற்சிக்கவும். இந்த படி விருப்பமானது - நீங்கள் அதை தவிர்க்கலாம்.

en: Text to translate
ta: மொழிபெயர்க்க வேண்டிய உரை

en: Hello, welcome to my website!
ta: வணக்கம், எனது வலைத்தளத்திற்கு வரவேற்கிறோம்!

en: Translate to
ta: மொழிபெயர்

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
ta: SkyLang Pro மூலம் சூழல் விழிப்புணர்வு மொழிபெயர்ப்பைத் திறக்கவும்

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
ta: எளிய உரைக்கு Google மொழிபெயர்ப்பு சிறந்தது, ஆனால் அது தற்போதைய சரத்தை மட்டுமே பார்க்கிறது. அதற்கு முன்னும் பின்னும் சரம் புரியாது. SkyLang Pro ஆனது Google Gemini, OpenAI மற்றும் Claude ஆகியவற்றைச் சேர்க்கிறது, எனவே மொழிபெயர்ப்பு மெனுக்கள், பொத்தான்கள் மற்றும் ஆதரிக்கப்படாத மொழிகளில் இயல்பாக இருக்கும்.

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
ta: எளிய உரைக்கு வேகமானது, ஆனால் அருகிலுள்ள UI ஐப் பொறுத்து அர்த்தம் வரம்பிற்குட்பட்டது.

en: Translates the current text only
ta: தற்போதைய உரையை மட்டும் மொழிபெயர்க்கும்

en: Does not understand before or after strings
ta: சரங்களுக்கு முன்னும் பின்னும் புரியவில்லை

en: May fail on unsupported language formats
ta: ஆதரிக்கப்படாத மொழி வடிவங்களில் தோல்வியடையலாம்

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
ta: சிறந்த மொழிபெயர்ப்பு தரத்திற்கு Google Gemini, OpenAI மற்றும் Claude ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Understands menus, labels, and surrounding context
ta: மெனுக்கள், லேபிள்கள் மற்றும் சுற்றியுள்ள சூழலைப் புரிந்துகொள்கிறது

en: Translates unsupported-language cases more reliably
ta: ஆதரிக்கப்படாத மொழி வழக்குகளை மிகவும் நம்பகத்தன்மையுடன் மொழிபெயர்க்கிறது

en: Delivers more natural results for short UI text
ta: குறுகிய UI உரைக்கு மிகவும் இயல்பான முடிவுகளை வழங்குகிறது

en: Menu translation with context
ta: சூழல் கொண்ட மெனு மொழிபெயர்ப்பு

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
ta: இணையதள மெனுவிற்கு, “முகப்பு” என்பது முகப்புப் பக்கத்தைக் குறிக்கும். AI இன்ஜின் சுற்றியுள்ள வழிசெலுத்தலைப் புரிந்துகொண்டு, உத்தேசிக்கப்பட்ட பொருளை மொழிபெயர்க்கும் போது, ​​Google மொழிபெயர்ப்பால் அதை உண்மையில் படிக்க முடியும்.

en: Literal text-only translation.
ta: நேரடி உரை மட்டுமே மொழிபெயர்ப்பு.

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
ta: முகப்புப் பக்க மெனு உருப்படிக்கான சூழல் விழிப்புணர்வு மொழிபெயர்ப்பு.

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
ta: கூகுள் ஜெமினி, ஓபன்ஏஐ மற்றும் கிளாட் அணுகல்

en: Custom Post Type translations
ta: தனிப்பயன் இடுகை வகை மொழிபெயர்ப்பு

en: Native String Translation UI
ta: நேட்டிவ் ஸ்ட்ரிங் மொழிபெயர்ப்பு UI

en: Premium 24/7 Priority Support
ta: பிரீமியம் 24/7 முன்னுரிமை ஆதரவு

en: Pro is Active!
ta: ப்ரோ செயலில் உள்ளது!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
ta: நீங்கள் SkyLang Pro ஐ இயக்குகிறீர்கள். அனைத்து பிரீமியம் அம்சங்களும் திறக்கப்பட்டு பயன்படுத்த தயாராக உள்ளன.

en: You're All Set!
ta: நீங்கள் தயாராகிவிட்டீர்கள்!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
ta: SkyLang உங்கள் உள்ளடக்கத்தை மொழிபெயர்க்க தயாராக உள்ளது. நீங்கள் சொருகி பிடித்திருந்தால், விரைவான மதிப்பீட்டை நாங்கள் விரும்புகிறோம் - இது உண்மையில் உதவுகிறது!

en: Leave a Review on WordPress.org
ta: WordPress.org இல் ஒரு மதிப்பாய்வை விடுங்கள்

en: Go to Dashboard
ta: டாஷ்போர்டுக்குச் செல்லவும்

en: Visit Our Website
ta: எங்கள் வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும்

en: Back
ta: மீண்டும்

en: Skip
ta: தவிர்க்கவும்
