SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to pa translation catalogue (205 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
pa: ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਲਈ ਸਕਾਈਲੈਂਗ ਆਟੋ ਅਨੁਵਾਦਕ

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
pa: Polylang ਲਈ ਪੋਸਟ ਅਨੁਵਾਦਾਂ ਨੂੰ ਸਵੈਚਲਿਤ ਤੌਰ 'ਤੇ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਜੋੜਦਾ ਹੈ। ਮੁਫਤ ਸੰਸਕਰਣ ਵਿੱਚ ਗੂਗਲ ਟ੍ਰਾਂਸਲੇਟ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ, ਅਤੇ ਪ੍ਰੋ ਏਆਈ ਇੰਜਣਾਂ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰਦਾ ਹੈ।

note: Author of the plugin
en: Siteskyline
pa: ਸਾਈਟਸਕਾਈਲਾਈਨ

en: Running …
pa: ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: Error
pa: ਗਲਤੀ

en: Unexpected error.
pa: ਅਚਾਨਕ ਗਲਤੀ।

en: Request failed
pa: ਬੇਨਤੀ ਅਸਫਲ ਰਹੀ

en: Category & Tag Sync
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਅਤੇ ਟੈਗ ਸਿੰਕ

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
pa: ਅਨੁਵਾਦਿਤ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਅਤੇ ਟੈਗਸ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰੀ ਅਨੁਵਾਦਿਤ ਪੋਸਟਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਟੂਲ ਨੂੰ ਚਲਾਓ।

en: Sync categories & tags
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਅਤੇ ਟੈਗਾਂ ਨੂੰ ਸਿੰਕ ਕਰੋ

en: Permission denied.
pa: ਆਗਿਆ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ.

en: Polylang is not active.
pa: ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Default language could not be determined.
pa: ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ ਭਾਸ਼ਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
pa: ਸਮਕਾਲੀਕਰਨ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ। %d ਅਨੁਵਾਦਿਤ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
pa: Google ਅਨੁਵਾਦ ਲਈ ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾ। ਬਿਹਤਰ ਸੰਦਰਭ ਅਤੇ ਵਿਆਪਕ ਭਾਸ਼ਾ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ Google Gemini, OpenAI, ਅਤੇ Claude ਨਾਲ AI ਇੰਜਣ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰਨ ਲਈ Pro 'ਤੇ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ।

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Leave a Review
pa: ਇੱਕ ਸਮੀਖਿਆ ਛੱਡੋ

en: Upgrade to Pro
pa: ਪ੍ਰੋ 'ਤੇ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ

en: Next →
pa: ਅੱਗੇ →

en: Save & Continue →
pa: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ →

en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copied!
pa: ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ!

en: Detecting your Polylang languages…
pa: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪੌਲੀਲੈਂਗ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: %d languages detected successfully!
pa: %d ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਖੋਜੀਆਂ ਗਈਆਂ!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
pa: ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਸਕਿਆ। ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ ਕਿ ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੈ।

en: Network error. Please refresh and try again.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਗੜਬੜ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਰਿਫ੍ਰੈਸ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

en: Please enter your Gemini API key to continue.
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ Gemini API ਕੁੰਜੀ ਦਾਖਲ ਕਰੋ।

en: API key saved successfully!
pa: API ਕੁੰਜੀ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤੀ ਗਈ!

en: Failed to save API key.
pa: API ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ।

en: Network error. Please try again.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਗੜਬੜ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Validating your API key with Google…
pa: Google ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ API ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Validating model…
pa: ਮਾਡਲ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Translating…
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Test Translation
pa: ਟੈਸਟ ਅਨੁਵਾਦ

en: Translation
pa: ਅਨੁਵਾਦ

en: Translating...
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Translated
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ

en: Unsupported language
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾ

en: Copying...
pa: ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Done
pa: ਹੋ ਗਿਆ

en: Please select at least one item.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਈਟਮ ਚੁਣੋ।

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
pa: %d ਆਈਟਮਾਂ ਲਈ ਬਲਕ ਅਨੁਵਾਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਤੱਕ ਇਸ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਨਾ ਛੱਡੋ।

en: Bulk translation complete!
pa: ਬਲਕ ਅਨੁਵਾਦ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ!

en: Translating %d selected items...
pa: %d ਚੁਣੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Bulk Editor translation complete.
pa: ਬਲਕ ਸੰਪਾਦਕ ਅਨੁਵਾਦ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

en: All translations already exist.
pa: ਸਾਰੇ ਅਨੁਵਾਦ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹਨ।

en: SkyPlugins
pa: ਸਕਾਈ ਪਲੱਗਇਨ

en: SkyLang Settings
pa: SkyLang ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: SkyLang
pa: ਸਕਾਈਲੈਂਗ

en: Open your plugin tools from this shared menu.
pa: ਇਸ ਸਾਂਝੇ ਮੀਨੂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਪਲੱਗਇਨ ਟੂਲ ਖੋਲ੍ਹੋ।

en: SkyLang Auto Translator
pa: SkyLang ਆਟੋ ਅਨੁਵਾਦਕ

en: Manage your API translations and models in one place.
pa: ਆਪਣੇ API ਅਨੁਵਾਦਾਂ ਅਤੇ ਮਾਡਲਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਥਾਂ 'ਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਕਰੋ।

en: Bulk Editor
pa: ਬਲਕ ਸੰਪਾਦਕ

en: Tools
pa: ਸੰਦ

en: API Configuration
pa: API ਸੰਰਚਨਾ

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
pa: SkyLang ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਲਈ AI ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਵਧੀਆ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ, ਇੱਕ ਪ੍ਰਦਾਤਾ ਅਤੇ ਮਾਡਲ ਚੁਣੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੋਵੇ।

en: AI Provider
pa: AI ਪ੍ਰਦਾਤਾ

en: Google Translator
pa: ਗੂਗਲ ਅਨੁਵਾਦਕ

en: Select the AI provider you want to use for translations.
pa: ਉਹ AI ਪ੍ਰਦਾਤਾ ਚੁਣੋ ਜਿਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਅਨੁਵਾਦਾਂ ਲਈ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: API Timeout
pa: API ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
pa: ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤੀ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰੋ। ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ 60 ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ 'ਤੇ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤੀ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਮਿਲਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਵਧਾਓ। 30 ਅਤੇ 300 ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਸਿਫ਼ਾਰਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Enable for Post Types
pa: ਪੋਸਟ ਕਿਸਮਾਂ ਲਈ ਯੋਗ ਬਣਾਓ

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
pa: ਪੋਸਟ ਕਿਸਮਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ ਜਿੱਥੇ "ਆਟੋ-ਅਨੁਵਾਦ" ਬਟਨ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। Polylang ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਅਨੁਵਾਦ ਲਈ ਪੋਸਟ ਕਿਸਮਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
pa: SkyLang ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ? ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰਾਂਗੇ

en: review on WordPress.org
pa: WordPress.org 'ਤੇ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ

en: AI Engine Upgrade
pa: AI ਇੰਜਣ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
pa: ਸ਼ਾਬਦਿਕ ਅਨੁਵਾਦ ਤੋਂ ਸੰਦਰਭ-ਜਾਗਰੂਕ AI ਤੱਕ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
pa: Google ਅਨੁਵਾਦ ਸਾਦੇ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਤੇਜ਼ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਟੈਕਸਟ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸਤਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸਮਝਦਾ ਹੈ। SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI, ਅਤੇ Claude ਨੂੰ ਜੋੜਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਮੀਨੂ, ਬਟਨ, ਛੋਟੇ ਲੇਬਲ, ਅਤੇ ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਧੇਰੇ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰ ਸਕਣ।

en: Free: Google Translate
pa: ਮੁਫ਼ਤ: ਗੂਗਲ ਅਨੁਵਾਦ

en: Pro: Gemini + OpenAI + Claude
pa: ਪ੍ਰੋ: ਜੇਮਿਨੀ + ਓਪਨਏਆਈ + ਕਲੌਡ

en: View Pro Plans & Pricing
pa: ਪ੍ਰੋ ਪਲਾਨ ਅਤੇ ਕੀਮਤ ਦੇਖੋ

en: Context-aware output
pa: ਸੰਦਰਭ-ਜਾਣੂ ਆਉਟਪੁੱਟ

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
pa: AI ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ UI ਅਤੇ ਨੇੜਲੇ ਸਤਰ ਪੜ੍ਹਦਾ ਹੈ।

en: Unsupported language coverage
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾ ਕਵਰੇਜ

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
pa: ਜਦੋਂ Google ਅਨੁਵਾਦ ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾ ਜੋੜਿਆਂ ਜਾਂ ਫਾਰਮੈਟਾਂ 'ਤੇ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ।

en: Premium translation stack
pa: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਅਨੁਵਾਦ ਸਟੈਕ

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਫਿਟ ਲਈ Google Gemini, OpenAI, ਅਤੇ Claude ਵਿਚਕਾਰ ਸਵਿਚ ਕਰੋ।

en: SkyLang Free
pa: SkyLang ਮੁਫ਼ਤ

en: Google Translate
pa: ਗੂਗਲ ਅਨੁਵਾਦ

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
pa: ਅਰਥ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੋਣ 'ਤੇ ਸਿਰਫ਼-ਤਤਕਾਲ ਟੈਕਸਟ ਅਨੁਵਾਦ ਲਈ ਵਧੀਆ।

en: Fast translation for plain post content
pa: ਸਧਾਰਨ ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਤੇਜ਼ ਅਨੁਵਾਦ

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
pa: ਨੇੜਲੀਆਂ ਸਤਰਾਂ ਤੋਂ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸਮਝਦਾ

en: Can stop on unsupported language formats
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾ ਫਾਰਮੈਟਾਂ 'ਤੇ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: SkyLang Pro
pa: ਸਕਾਈਲੈਂਗ ਪ੍ਰੋ

en: AI Engine
pa: AI ਇੰਜਣ

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
pa: ਉੱਚ-ਗੁਣਵੱਤਾ ਅਨੁਵਾਦਾਂ ਲਈ Google Gemini, OpenAI, ਅਤੇ Claude ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ।

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
pa: ਮੀਨੂ, ਬਟਨਾਂ ਅਤੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਕਾਪੀ ਤੋਂ ਸੰਦਰਭ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
pa: AI ਮਾਡਲਾਂ ਨਾਲ ਅਸਮਰਥਿਤ-ਭਾਸ਼ਾ ਦੇ ਕੇਸਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
pa: ਛੋਟੀਆਂ UI ਸਤਰਾਂ 'ਤੇ ਵਧੇਰੇ ਕੁਦਰਤੀ ਵਾਕਾਂਸ਼ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Example UI
pa: ਉਦਾਹਰਨ UI

en: Why context matters for short strings
pa: ਛੋਟੀਆਂ ਸਤਰਾਂ ਲਈ ਸੰਦਰਭ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕਿਉਂ ਹੈ

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
pa: ਇੱਕ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਮੀਨੂ ਵਿੱਚ, "ਹੋਮ" ਸ਼ਬਦ ਦਾ ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ ਹੋਮਪੇਜ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਇੱਕ ਭੌਤਿਕ ਘਰ ਨਹੀਂ। Google Translate ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਸ਼ਬਦ ਦੇਖਦਾ ਹੈ। AI ਇੰਜਣ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਮੀਨੂ ਸੰਦਰਭ ਨੂੰ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਸਹੀ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: About
pa: ਬਾਰੇ

en: Home
pa: ਘਰ

en: Pricing
pa: ਕੀਮਤ

en: Contact
pa: ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Casa
pa: ਕਾਸਾ

en: Literal translation of the single word “Home”.
pa: ਇੱਕਲੇ ਸ਼ਬਦ "ਘਰ" ਦਾ ਸ਼ਾਬਦਿਕ ਅਨੁਵਾਦ।

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
pa: ਸਮਝਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਇੱਕ ਵੈਬਸਾਈਟ ਮੀਨੂ ਆਈਟਮ ਹੈ ਅਤੇ ਅਰਥ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਨਾ ਕਿ ਸਿਰਫ਼ ਟੈਕਸਟ ਦਾ।

en: Free vs Pro at a glance
pa: ਇੱਕ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਮੁਫਤ ਬਨਾਮ ਪ੍ਰੋ

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
pa: ਮੂਲ ਗੱਲਾਂ ਲਈ Google ਅਨੁਵਾਦ ਰੱਖੋ, ਜਾਂ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉੱਚ ਸ਼ੁੱਧਤਾ ਅਤੇ ਬਿਹਤਰ ਭਾਸ਼ਾ ਕਵਰੇਜ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ।

en: Feature
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Translation engine
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਇੰਜਣ

en: Google Gemini + OpenAI + Claude
pa: ਗੂਗਲ ਜੇਮਿਨੀ + ਓਪਨਏਆਈ + ਕਲੌਡ

en: Context-aware translation
pa: ਸੰਦਰਭ-ਜਾਣੂ ਅਨੁਵਾਦ

en: Limited
pa: ਸੀਮਿਤ

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: Unsupported language fallback
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾ ਫਾਲਬੈਕ

en: No
pa: ਨੰ

en: Elementor compatibility
pa: ਐਲੀਮੈਂਟਰ ਅਨੁਕੂਲਤਾ

en: Post & Page Translation
pa: ਪੋਸਟ ਅਤੇ ਪੰਨਾ ਅਨੁਵਾਦ

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
pa: ਵਰਗੀਕਰਨ ਅਨੁਵਾਦ (ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਅਤੇ ਟੈਗਸ)

en: Custom Post Type Translation
pa: ਕਸਟਮ ਪੋਸਟ ਕਿਸਮ ਅਨੁਵਾਦ

en: Pro Only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰੋ

en: Supported
pa: ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ

en: String Translations
pa: ਸਤਰ ਅਨੁਵਾਦ

en: Basic Support
pa: ਮੁੱਢਲੀ ਸਹਾਇਤਾ

en: Native UI Integration
pa: ਨੇਟਿਵ UI ਏਕੀਕਰਣ

en: Priority Support
pa: ਤਰਜੀਹੀ ਸਹਾਇਤਾ

en: Community Forum
pa: ਭਾਈਚਾਰਾ ਫੋਰਮ

en: Premium 24/7 Support
pa: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ 24/7 ਸਮਰਥਨ

en: Polylang is required to show translation status.
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਸਥਿਤੀ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਪੋਲੀਲੈਂਗ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
pa: ਕੋਈ ਅਨੁਵਾਦਯੋਗ ਪੋਸਟ ਕਿਸਮਾਂ ਜਾਂ ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀਆਂ।

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
pa: ਗੁੰਮ ਹੋਏ ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਅਨੁਵਾਦਾਂ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇੱਕ ਥਾਂ ਤੋਂ ਆਟੋ-ਅਨੁਵਾਦ ਚਲਾਓ।

en: Bulk translate selected
pa: ਬਲਕ ਅਨੁਵਾਦ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ

en: Force translate selected
pa: ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਅਨੁਵਾਦ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ

en: Translate all missing
pa: ਸਾਰੇ ਗੁੰਮ ਹੋਏ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰੋ

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
pa: ਮੁਫ਼ਤ ਵਿੱਚ ਪੋਸਟਾਂ ਅਤੇ ਪੰਨੇ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਪ੍ਰੋ ਸਮਰਥਿਤ ਕਸਟਮ ਪੋਸਟ ਕਿਸਮਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜਦਾ ਹੈ।

en: Content
pa: ਸਮੱਗਰੀ

en: Type
pa: ਟਾਈਪ ਕਰੋ

en: Languages
pa: ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ

en: Status
pa: ਸਥਿਤੀ

en: View
pa: ਦੇਖੋ

en: %d missing | %d missing
pa[0]: %d ਗੁੰਮ ਹੈ
pa[1]: %d ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Complete
pa: ਸੰਪੂਰਨ

en: No source posts were found for the configured post types.
pa: ਕੌਂਫਿਗਰ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟ ਕਿਸਮਾਂ ਲਈ ਕੋਈ ਸਰੋਤ ਪੋਸਟਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀਆਂ।

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
pa: ਸਕਾਈਲੈਂਗ ਆਟੋ ਟਰਾਂਸਲੇਟਰ ਲਈ ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਨੂੰ ਸਥਾਪਿਤ ਅਤੇ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Auto-translate
pa: ਸਵੈ-ਅਨੁਵਾਦ

en: Polylang default language is not configured.
pa: ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਡਿਫੌਲਟ ਭਾਸ਼ਾ ਕੌਂਫਿਗਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
pa: ਇਸ ਪੋਸਟ ਲਈ ਕੋਈ %s ਸੰਸਕਰਣ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਟੋ-ਅਨੁਵਾਦ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸਨੂੰ ਬਣਾਓ ਜਾਂ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ।

en: Translation already exists and is not in trash.
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਅਤੇ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Invalid nonce.
pa: ਅਵੈਧ ਨਾਸ.

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
pa[0]: %d ਨਵੇਂ ਅਨੁਵਾਦ ਬਣਾਏ ਗਏ।
pa[1]: %d ਨਵੇਂ ਅਨੁਵਾਦ ਬਣਾਏ ਗਏ।

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
pa[0]: %d ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਬਲਕ ਅਨੁਵਾਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ।
pa[1]: %d ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਬਲਕ ਅਨੁਵਾਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ।

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
pa: 🎉 SkyLang ਆਟੋ ਅਨੁਵਾਦਕ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
pa: SkyLang ਨੇ 5+ ਪੋਸਟਾਂ ਦਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ ਹੈ! ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਬਚਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ 5-ਤਾਰਾ ਸਮੀਖਿਆ ਛੱਡਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਇਤਰਾਜ਼ ਹੈ? ਇਹ ਮੁਫਤ ਸੰਸਕਰਣ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਾ ਰੱਖਣ ਅਤੇ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ!

en: Sure, I'd love to leave a review
pa: ਯਕੀਨਨ, ਮੈਂ ਇੱਕ ਸਮੀਖਿਆ ਛੱਡਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਾਂਗਾ

en: Maybe Later
pa: ਸ਼ਾਇਦ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
pa: ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਨੂੰ ਸਥਾਪਿਤ ਅਤੇ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ।

en: API key cannot be empty.
pa: API ਕੁੰਜੀ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ।

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
pa: Google API ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਨੈੱਟਵਰਕ ਗੜਬੜ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

en: API key verified successfully!
pa: API ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋਈ!

en: Invalid API key.
pa: ਅਵੈਧ API ਕੁੰਜੀ।

en: Could not verify API key. Please try again.
pa: API ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: No API key found. Please go back to step 2.
pa: ਕੋਈ API ਕੁੰਜੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕਦਮ 2 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ।

en: Network error fetching models.
pa: ਮਾਡਲਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਨੈੱਟਵਰਕ ਗੜਬੜ।

en: Failed to fetch models.
pa: ਮਾਡਲਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ।

en: Model validation failed: %s
pa: ਮਾਡਲ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਅਸਫਲ: %s

en: Missing text or target language.
pa: ਗੁੰਮ ਲਿਖਤ ਜਾਂ ਟੀਚਾ ਭਾਸ਼ਾ।

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
pa: ਕੋਈ API ਕੁੰਜੀ ਕੌਂਫਿਗਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੀ Gemini API ਕੁੰਜੀ ਦਾਖਲ ਕਰੋ।

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
pa: Gemini 3.1 Pro ਪੂਰਵਦਰਸ਼ਨ - ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਸੋਚ ਅਤੇ ਤਰਕ

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
pa: ਜੈਮਿਨੀ ਫਲੈਸ਼ ਨਵੀਨਤਮ - ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਤੇਜ਼ ਸਥਿਰ ਰੀਲੀਜ਼

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
pa: Gemini 3.1 ਫਲੈਸ਼-ਲਾਈਟ ਪ੍ਰੀਵਿਊ – ਸਭ ਤੋਂ ਹਲਕਾ ਤੇਜ਼ ਮਾਡਲ

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
pa: Gemini 2.5 Pro - ਉੱਨਤ ਤਰਕ, ਮਲਟੀਮੋਡਲ

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
pa: ਜੈਮਿਨੀ 2.5 ਫਲੈਸ਼ - ਅਨੁਕੂਲ ਸੋਚ, ਲਾਗਤ ਕੁਸ਼ਲਤਾ

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
pa: Gemini 2.5 ਫਲੈਸ਼-ਲਾਈਟ ਪ੍ਰੀਵਿਊ

en: Custom Model
pa: ਕਸਟਮ ਮਾਡਲ

en: Test
pa: ਟੈਸਟ

en: Pro
pa: ਪ੍ਰੋ

en: Finish
pa: ਸਮਾਪਤ

en: Welcome to SkyLang!
pa: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ SkyLang ਜੀ!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
pa: ਆਓ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਨੂੰ ਸਵੈਚਲਿਤ ਅਨੁਵਾਦਾਂ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕਰੀਏ। ਪਹਿਲਾਂ, ਅਸੀਂ ਪੋਲੀਲਾਂਗ ਵਿੱਚ ਸੰਰਚਿਤ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਵਾਂਗੇ।

en: Test Your Setup
pa: ਆਪਣੇ ਸੈੱਟਅੱਪ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
pa: ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਤੇਜ਼ ਅਨੁਵਾਦ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਕਿ ਸਭ ਕੁਝ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਕਦਮ ਵਿਕਲਪਿਕ ਹੈ — ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਛੱਡ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Text to translate
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਲਈ ਲਿਖਤ

en: Hello, welcome to my website!
pa: ਹੈਲੋ, ਮੇਰੀ ਵੈਬਸਾਈਟ 'ਤੇ ਸੁਆਗਤ ਹੈ!

en: Translate to
pa: ਵਿੱਚ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰੋ

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
pa: SkyLang Pro ਨਾਲ ਸੰਦਰਭ-ਜਾਗਰੂਕ ਅਨੁਵਾਦ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰੋ

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
pa: ਗੂਗਲ ਟ੍ਰਾਂਸਲੇਟ ਸਧਾਰਨ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਸਿਰਫ ਮੌਜੂਦਾ ਸਤਰ ਨੂੰ ਵੇਖਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂ ਬਾਅਦ ਵਾਲੀ ਸਤਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸਮਝਦਾ. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI, ਅਤੇ Claude ਨੂੰ ਜੋੜਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਅਨੁਵਾਦ ਮੀਨੂ, ਬਟਨਾਂ ਅਤੇ ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਦਰਤੀ ਰਹਿਣ।

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
pa: ਸਧਾਰਨ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਤੇਜ਼, ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਰਥ ਨੇੜਲੇ UI 'ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸੀਮਤ।

en: Translates the current text only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਕਸਟ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Does not understand before or after strings
pa: ਸਤਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸਮਝਦਾ

en: May fail on unsupported language formats
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਭਾਸ਼ਾ ਫਾਰਮੈਟਾਂ 'ਤੇ ਅਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
pa: ਬਿਹਤਰ ਅਨੁਵਾਦ ਗੁਣਵੱਤਾ ਲਈ Google Gemini, OpenAI, ਅਤੇ Claude ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Understands menus, labels, and surrounding context
pa: ਮੀਨੂ, ਲੇਬਲ ਅਤੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ

en: Translates unsupported-language cases more reliably
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ-ਭਾਸ਼ਾ ਦੇ ਕੇਸਾਂ ਦਾ ਵਧੇਰੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਨਾਲ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Delivers more natural results for short UI text
pa: ਛੋਟੇ UI ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਵਧੇਰੇ ਕੁਦਰਤੀ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Menu translation with context
pa: ਸੰਦਰਭ ਦੇ ਨਾਲ ਮੀਨੂ ਅਨੁਵਾਦ

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
pa: ਇੱਕ ਵੈਬਸਾਈਟ ਮੀਨੂ ਲਈ, "ਹੋਮ" ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੋਮਪੇਜ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਗੂਗਲ ਟ੍ਰਾਂਸਲੇਟ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ਾਬਦਿਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਪੜ੍ਹ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ AI ਇੰਜਣ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਦੇਸ਼ਿਤ ਅਰਥ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Literal text-only translation.
pa: ਸ਼ਾਬਦਿਕ ਪਾਠ-ਸਿਰਫ਼ ਅਨੁਵਾਦ।

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
pa: ਹੋਮਪੇਜ ਮੀਨੂ ਆਈਟਮ ਲਈ ਸੰਦਰਭ-ਜਾਣੂ ਅਨੁਵਾਦ।

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
pa: ਗੂਗਲ ਜੇਮਿਨੀ, ਓਪਨਏਆਈ, ਅਤੇ ਕਲੌਡ ਐਕਸੈਸ

en: Custom Post Type translations
pa: ਕਸਟਮ ਪੋਸਟ ਕਿਸਮ ਅਨੁਵਾਦ

en: Native String Translation UI
pa: ਨੇਟਿਵ ਸਟ੍ਰਿੰਗ ਅਨੁਵਾਦ UI

en: Premium 24/7 Priority Support
pa: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ 24/7 ਤਰਜੀਹੀ ਸਹਾਇਤਾ

en: Pro is Active!
pa: ਪ੍ਰੋ ਸਰਗਰਮ ਹੈ!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
pa: ਤੁਸੀਂ SkyLang Pro ਚਲਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਸਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਨਲੌਕ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ।

en: You're All Set!
pa: ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਿਆਰ ਹੋ!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
pa: SkyLang ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਤੇਜ਼ ਰੇਟਿੰਗ ਪਸੰਦ ਆਵੇਗੀ — ਇਹ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ!

en: Leave a Review on WordPress.org
pa: WordPress.org 'ਤੇ ਇੱਕ ਸਮੀਖਿਆ ਛੱਡੋ

en: Go to Dashboard
pa: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Visit Our Website
pa: ਸਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Back
pa: ਵਾਪਸ

en: Skip
pa: ਛੱਡੋ
