SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to mr translation catalogue (203 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
mr: Polylang साठी SkyLang ऑटो ट्रान्सलेटर

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
mr: Polylang साठी पोस्ट भाषांतर स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न करण्यासाठी वैशिष्ट्य जोडते. विनामूल्य आवृत्तीमध्ये Google भाषांतर समाविष्ट आहे आणि प्रो AI इंजिन अनलॉक करते.

en: Running …
mr: चालू आहे…

en: Error
mr: त्रुटी

en: Unexpected error.
mr: अनपेक्षित त्रुटी.

en: Request failed
mr: विनंती अयशस्वी

en: Category & Tag Sync
mr: श्रेणी आणि टॅग सिंक

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
mr: भाषांतरित श्रेण्या आणि टॅग त्यांच्या संबंधित अनुवादित पोस्टमध्ये कॉपी करण्यासाठी हे साधन चालवा.

en: Sync categories & tags
mr: श्रेण्या आणि टॅग समक्रमित करा

en: Permission denied.
mr: परवानगी नाकारली.

en: Polylang is not active.
mr: Polylang सक्रिय नाही.

en: Default language could not be determined.
mr: डीफॉल्ट भाषा निर्धारित करणे शक्य नाही.

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
mr: सिंक पूर्ण झाले. %d भाषांतरित पोस्ट अपडेट केल्या.

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
mr: Google भाषांतरासाठी असमर्थित भाषा. उत्तम संदर्भ आणि व्यापक भाषा समर्थनासाठी Google Gemini, OpenAI आणि Claude सह AI इंजिन अनलॉक करण्यासाठी Pro वर श्रेणीसुधारित करा.

en: Settings
mr: सेटिंग्ज

en: Leave a Review
mr: एक पुनरावलोकन सोडा

en: Upgrade to Pro
mr: प्रो वर श्रेणीसुधारित करा

en: Next →
mr: पुढे →

en: Save & Continue →
mr: जतन करा आणि सुरू ठेवा →

en: Copy
mr: कॉपी करा

en: Copied!
mr: कॉपी केले!

en: Detecting your Polylang languages…
mr: तुमच्या पॉलीलँग भाषा शोधत आहे...

en: %d languages detected successfully!
mr: %d भाषा यशस्वीरित्या आढळल्या!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
mr: भाषा शोधू शकलो नाही. Polylang सक्रिय असल्याची खात्री करा.

en: Network error. Please refresh and try again.
mr: नेटवर्क त्रुटी. कृपया रिफ्रेश करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Default
mr: डीफॉल्ट

en: Please enter your Gemini API key to continue.
mr: कृपया सुरू ठेवण्यासाठी तुमची Gemini API की प्रविष्ट करा.

en: API key saved successfully!
mr: API की यशस्वीरित्या जतन केली!

en: Failed to save API key.
mr: API की जतन करण्यात अयशस्वी.

en: Network error. Please try again.
mr: नेटवर्क त्रुटी. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Validating your API key with Google…
mr: Google सह तुमची API की प्रमाणित करत आहे...

en: Validating model…
mr: मॉडेल प्रमाणित करत आहे...

en: Translating…
mr: भाषांतर करत आहे...

en: Test Translation
mr: चाचणी भाषांतर

en: Translation
mr: भाषांतर

en: Translating...
mr: भाषांतर करत आहे...

en: Translated
mr: अनुवादित

en: Unsupported language
mr: असमर्थित भाषा

en: Copying...
mr: कॉपी करत आहे...

en: Done
mr: झाले

en: Please select at least one item.
mr: कृपया किमान एक आयटम निवडा.

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
mr: %d आयटमसाठी मोठ्या प्रमाणात भाषांतर सुरू झाले. कृपया प्रक्रिया पूर्ण होईपर्यंत हे पृष्ठ सोडू नका.

en: Bulk translation complete!
mr: मोठ्या प्रमाणात भाषांतर पूर्ण झाले!

en: Translating %d selected items...
mr: %d निवडलेल्या आयटमचे भाषांतर करत आहे...

en: Bulk Editor translation complete.
mr: मोठ्या प्रमाणात संपादक अनुवाद पूर्ण.

en: All translations already exist.
mr: सर्व भाषांतरे आधीपासूनच अस्तित्वात आहेत.

en: SkyLang Settings
mr: SkyLang सेटिंग्ज

en: SkyLang Setup Wizard
mr: SkyLang सेटअप विझार्ड

en: SkyLang Setup
mr: SkyLang सेटअप

en: Open your plugin tools from this shared menu.
mr: या सामायिक मेनूमधून तुमची प्लगइन साधने उघडा.

en: SkyLang Auto Translator
mr: SkyLang ऑटो अनुवादक

en: Manage your API translations and models in one place.
mr: तुमची API भाषांतरे आणि मॉडेल एकाच ठिकाणी व्यवस्थापित करा.

en: Bulk Editor
mr: मोठ्या प्रमाणात संपादक

en: Tools
mr: साधने

en: API Configuration
mr: API कॉन्फिगरेशन

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
mr: तुमची सामग्री भाषांतरित करण्यासाठी SkyLang AI वापरते. सर्वोत्तम परिणामांसाठी, तुमच्या गरजांशी जुळणारे प्रदाता आणि मॉडेल निवडा.

en: AI Provider
mr: AI प्रदाता

en: Google Translator
mr: Google अनुवादक

en: Select the AI provider you want to use for translations.
mr: तुम्हाला भाषांतरांसाठी वापरायचा असलेला AI प्रदाता निवडा.

en: API Timeout
mr: API कालबाह्य

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
mr: सेकंदात कालबाह्य होण्याची विनंती करा. डीफॉल्ट 60 आहे. मोठ्या पोस्टवर टाइमआउट एरर आढळल्यास वाढवा. 30 आणि 300 च्या दरम्यान शिफारस केलेले.

en: Enable for Post Types
mr: पोस्ट प्रकारांसाठी सक्षम करा

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
mr: पोस्ट प्रकार निवडा जेथे "स्वयं-अनुवाद" बटण दिसावे. Polylang सेटिंग्जमध्ये भाषांतरासाठी पोस्ट प्रकार देखील सक्षम करणे आवश्यक आहे.

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
mr: SkyLang आवडते? आम्ही कौतुक करू

en: review on WordPress.org
mr: WordPress.org वर पुनरावलोकन

en: AI Engine Upgrade
mr: एआय इंजिन अपग्रेड

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
mr: शाब्दिक भाषांतरावरून संदर्भ-जागरूक AI वर श्रेणीसुधारित करा

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
mr: Google भाषांतर साध्या मजकुरासाठी जलद आहे, परंतु ते तुमच्या मजकुराच्या आधी किंवा नंतरची स्ट्रिंग समजत नाही. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI आणि Claude जोडते जेणेकरून मेनू, बटणे, लहान लेबले आणि असमर्थित भाषा अधिक नैसर्गिकरित्या अनुवादित होतील.

en: Free: Google Translate
mr: विनामूल्य: Google भाषांतर

en: Pro: Gemini + OpenAI + Claude
mr: प्रो: मिथुन + ओपनएआय + क्लॉड

en: View Pro Plans & Pricing
mr: प्रो योजना आणि किंमत पहा

en: Context-aware output
mr: संदर्भ-जागरूक आउटपुट

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
mr: भाषांतर करण्यापूर्वी AI आसपासच्या UI आणि जवळपासच्या स्ट्रिंग वाचते.

en: Unsupported language coverage
mr: असमर्थित भाषा कव्हरेज

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
mr: Google भाषांतर असमर्थित भाषा जोड्या किंवा स्वरूपनावर थांबते तेव्हा अपग्रेड करा.

en: Premium translation stack
mr: प्रीमियम भाषांतर स्टॅक

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
mr: सर्वोत्तम फिटसाठी Google Gemini, OpenAI आणि Claude यांच्यात स्विच करा.

en: SkyLang Free
mr: SkyLang मोफत

en: Google Translate
mr: Google भाषांतर

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
mr: जेव्हा अर्थ स्पष्ट असेल तेव्हा द्रुत-मजकूर भाषांतरासाठी चांगले.

en: Fast translation for plain post content
mr: साध्या पोस्ट सामग्रीसाठी जलद भाषांतर

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
mr: जवळपासच्या स्ट्रिंगवरून आसपासचे संदर्भ समजत नाही

en: Can stop on unsupported language formats
mr: असमर्थित भाषा स्वरूपांवर थांबू शकते

en: AI Engine
mr: एआय इंजिन

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
mr: उच्च-गुणवत्तेच्या अनुवादासाठी Google Gemini, OpenAI आणि Claude अनलॉक करा.

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
mr: मेनू, बटणे आणि आजूबाजूच्या कॉपीमधून संदर्भ समजते

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
mr: AI मॉडेल्ससह असमर्थित-भाषा प्रकरणे अधिक चांगल्या प्रकारे हाताळते

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
mr: लहान UI स्ट्रिंगवर अधिक नैसर्गिक वाक्यांश तयार करते

en: Example UI
mr: उदाहरण UI

en: Why context matters for short strings
mr: लहान स्ट्रिंगसाठी संदर्भ महत्त्वाचे का आहे

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
mr: नेव्हिगेशन मेनूमध्ये, "होम" शब्दाचा अर्थ सामान्यतः मुख्यपृष्ठ असा असावा, भौतिक घर नाही. Google Translate फक्त एकच शब्द पाहतो. AI इंजिन सभोवतालचा मेनू संदर्भ पाहतो आणि त्याचे योग्य भाषांतर करतो.

en: About
mr: बद्दल

en: Home
mr: घर

en: Pricing
mr: किंमत

en: Contact
mr: संपर्क करा

en: Casa
mr: कासा

en: Literal translation of the single word “Home”.
mr: "होम" या एकाच शब्दाचे शाब्दिक भाषांतर.

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
mr: हे एक वेबसाइट मेनू आयटम आहे हे समजते आणि केवळ मजकूर नव्हे तर अर्थ अनुवादित करते.

en: Free vs Pro at a glance
mr: एका दृष्टीक्षेपात विनामूल्य वि प्रो

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
mr: मूलभूत गोष्टींसाठी Google भाषांतर ठेवा किंवा जेव्हा तुम्हाला उच्च अचूकता आणि उत्तम भाषा कव्हरेज आवश्यक असेल तेव्हा अपग्रेड करा.

en: Feature
mr: वैशिष्ट्य

en: Translation engine
mr: भाषांतर इंजिन

en: Context-aware translation
mr: संदर्भ-जागरूक भाषांतर

en: Limited
mr: मर्यादित

en: Yes
mr: होय

en: Unsupported language fallback
mr: असमर्थित भाषा फॉलबॅक

en: No
mr: नाही

en: Elementor compatibility
mr: एलिमेंटर सुसंगतता

en: Post & Page Translation
mr: पोस्ट आणि पृष्ठ भाषांतर

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
mr: वर्गीकरण भाषांतर (श्रेण्या आणि टॅग)

en: Custom Post Type Translation
mr: सानुकूल पोस्ट प्रकार अनुवाद

en: Pro Only
mr: फक्त प्रो

en: Supported
mr: समर्थित

en: String Translations
mr: स्ट्रिंग भाषांतरे

en: Basic Support
mr: मूलभूत समर्थन

en: Native UI Integration
mr: मूळ UI एकत्रीकरण

en: Priority Support
mr: प्राधान्य समर्थन

en: Community Forum
mr: समुदाय मंच

en: Premium 24/7 Support
mr: प्रीमियम 24/7 समर्थन

en: Polylang is required to show translation status.
mr: भाषांतर स्थिती दर्शविण्यासाठी पॉलिलांग आवश्यक आहे.

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
mr: कोणतेही भाषांतर करण्यायोग्य पोस्ट प्रकार किंवा पॉलिलांग भाषा आढळल्या नाहीत.

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
mr: गहाळ Polylang भाषांतरांचे पुनरावलोकन करा आणि एकाच ठिकाणाहून ऑटो-अनुवाद चालवा.

en: Bulk translate selected
mr: मोठ्या प्रमाणात भाषांतर निवडले

en: Force translate selected
mr: सक्तीने भाषांतर निवडले

en: Translate all missing
mr: गहाळ सर्व भाषांतर करा

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
mr: विनामूल्य पोस्ट आणि पृष्ठे समाविष्ट आहेत. प्रो सक्षम सानुकूल पोस्ट प्रकार जोडते.

en: Content
mr: सामग्री

en: Type
mr: प्रकार

en: Languages
mr: भाषा

en: Status
mr: स्थिती

en: ID: %d
mr: आयडी: %d

en: View
mr: पहा

en: %d missing | %d missing
mr[0]: %d गहाळ
mr[1]: %d गहाळ

en: Complete
mr: पूर्ण

en: No source posts were found for the configured post types.
mr: कॉन्फिगर केलेल्या पोस्ट प्रकारांसाठी कोणतेही स्रोत पोस्ट आढळले नाहीत.

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
mr: SkyLang Auto Translator ला Polylang इंस्टॉल आणि सक्रिय असणे आवश्यक आहे.

en: Auto-translate
mr: ऑटो-अनुवाद

en: Polylang default language is not configured.
mr: Polylang डीफॉल्ट भाषा कॉन्फिगर केलेली नाही.

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
mr: या पोस्टसाठी कोणतीही %s आवृत्ती अस्तित्वात नाही. कृपया स्वयं-अनुवाद चालवण्यापूर्वी ते तयार करा किंवा पुनर्संचयित करा.

en: Translation already exists and is not in trash.
mr: भाषांतर आधीपासून अस्तित्वात आहे आणि कचऱ्यात नाही.

en: Invalid nonce.
mr: अवैध नाही.

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
mr[0]: %d नवीन भाषांतरे तयार केली.
mr[1]: %d नवीन भाषांतरे तयार केली.

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
mr[0]: %d पोस्टसाठी मोठ्या प्रमाणात भाषांतर सुरू झाले.
mr[1]: %d पोस्टसाठी मोठ्या प्रमाणात भाषांतर सुरू झाले.

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
mr: 🎉 SkyLang ऑटो ट्रान्सलेटर कठोर परिश्रम करत आहे!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
mr: SkyLang ने 5+ पोस्ट यशस्वीरित्या अनुवादित केल्या आहेत! आम्ही तुमचा वेळ वाचवत असल्यास, तुम्हाला 5-स्टार पुनरावलोकन देण्यास हरकत आहे का? हे आम्हाला विनामूल्य आवृत्ती जिवंत ठेवण्यास आणि सुधारण्यात मदत करते!

en: Sure, I'd love to leave a review
mr: नक्कीच, मला पुनरावलोकन करायला आवडेल

en: Maybe Later
mr: कदाचित नंतर

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
mr: Polylang सक्रिय नाही. कृपया प्रथम Polylang स्थापित आणि सक्रिय करा.

en: API key cannot be empty.
mr: API की रिक्त असू शकत नाही.

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
mr: Google API शी कनेक्ट करताना नेटवर्क त्रुटी. कृपया तुमचे कनेक्शन तपासा.

en: API key verified successfully!
mr: API की यशस्वीरित्या सत्यापित झाली!

en: Invalid API key.
mr: अवैध API की.

en: Could not verify API key. Please try again.
mr: API की सत्यापित करू शकलो नाही. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: No API key found. Please go back to step 2.
mr: कोणतीही API की आढळली नाही. कृपया चरण २ वर परत जा.

en: Network error fetching models.
mr: मॉडेल आणताना नेटवर्क त्रुटी.

en: Failed to fetch models.
mr: मॉडेल आणण्यात अयशस्वी.

en: Model validation failed: %s
mr: मॉडेल प्रमाणीकरण अयशस्वी: %s

en: Missing text or target language.
mr: गहाळ मजकूर किंवा लक्ष्य भाषा.

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
mr: कोणतीही API की कॉन्फिगर केलेली नाही. कृपया परत जा आणि तुमची Gemini API की प्रविष्ट करा.

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
mr: मिथुन 3.1 प्रो पूर्वावलोकन - वर्धित विचार आणि तर्क

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
mr: मिथुन फ्लॅश नवीनतम – नेहमी सर्वात जलद स्थिर प्रकाशन

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
mr: मिथुन 3.1 फ्लॅश-लाइट पूर्वावलोकन – सर्वात हलके वेगवान मॉडेल

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
mr: मिथुन 2.5 प्रो - प्रगत तर्क, मल्टीमोडल

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
mr: मिथुन 2.5 फ्लॅश - अनुकूल विचार, खर्च कार्यक्षमता

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
mr: मिथुन 2.5 फ्लॅश-लाइट पूर्वावलोकन

en: Custom Model
mr: सानुकूल मॉडेल

en: Test
mr: चाचणी

en: Pro
mr: प्रो

en: Finish
mr: समाप्त करा

en: Welcome to SkyLang!
mr: SkyLang मध्ये आपले स्वागत आहे!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
mr: चला तुमची साइट स्वयंचलित भाषांतरांसाठी तयार करूया. प्रथम, आम्ही Polylang मध्ये कॉन्फिगर केलेल्या भाषा शोधू.

en: Test Your Setup
mr: तुमच्या सेटअपची चाचणी घ्या

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
mr: सर्वकाही कार्य करत असल्याची खात्री करण्यासाठी द्रुत भाषांतर वापरून पहा. ही पायरी ऐच्छिक आहे — तुम्ही ती वगळू शकता.

en: Text to translate
mr: भाषांतर करण्यासाठी मजकूर

en: Hello, welcome to my website!
mr: नमस्कार, माझ्या वेबसाइटवर स्वागत आहे!

en: Translate to
mr: मध्ये भाषांतर करा

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
mr: SkyLang Pro सह संदर्भ-जागरूक भाषांतर अनलॉक करा

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
mr: Google भाषांतर साध्या मजकुरासाठी उत्तम आहे, परंतु ते फक्त वर्तमान स्ट्रिंग पाहते. त्यापूर्वी किंवा नंतरची स्ट्रिंग समजत नाही. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI आणि Claude जोडते जेणेकरून भाषांतरे मेनू, बटणे आणि असमर्थित भाषांमध्ये नैसर्गिक राहतील.

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
mr: साध्या मजकुरासाठी जलद, परंतु अर्थ जवळच्या UI वर अवलंबून असताना मर्यादित.

en: Translates the current text only
mr: फक्त वर्तमान मजकूर अनुवादित करते

en: Does not understand before or after strings
mr: स्ट्रिंगच्या आधी किंवा नंतर समजत नाही

en: May fail on unsupported language formats
mr: असमर्थित भाषा स्वरूपांवर अयशस्वी होऊ शकते

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
mr: चांगल्या भाषांतर गुणवत्तेसाठी Google Gemini, OpenAI आणि Claude वापरते.

en: Understands menus, labels, and surrounding context
mr: मेनू, लेबले आणि आसपासचे संदर्भ समजते

en: Translates unsupported-language cases more reliably
mr: असमर्थित-भाषेतील प्रकरणांचे अधिक विश्वासार्हपणे भाषांतर करते

en: Delivers more natural results for short UI text
mr: लहान UI मजकूरासाठी अधिक नैसर्गिक परिणाम वितरीत करते

en: Menu translation with context
mr: संदर्भासह मेनू अनुवाद

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
mr: वेबसाइट मेनूसाठी, “होम” चा अर्थ मुख्यपृष्ठ असा असावा. Google भाषांतर ते अक्षरशः वाचू शकते, तर AI इंजिन आसपासचे नेव्हिगेशन समजते आणि इच्छित अर्थ अनुवादित करते.

en: Literal text-only translation.
mr: शाब्दिक मजकूर-फक्त अनुवाद.

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
mr: मुख्यपृष्ठ मेनू आयटमसाठी संदर्भ-जागरूक भाषांतर.

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
mr: Google Gemini, OpenAI आणि Claude प्रवेश

en: Custom Post Type translations
mr: सानुकूल पोस्ट प्रकार अनुवाद

en: Native String Translation UI
mr: मूळ स्ट्रिंग भाषांतर UI

en: Premium 24/7 Priority Support
mr: प्रीमियम 24/7 प्राधान्य समर्थन

en: Pro is Active!
mr: प्रो सक्रिय आहे!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
mr: तुम्ही SkyLang Pro चालवत आहात. सर्व प्रीमियम वैशिष्ट्ये अनलॉक आहेत आणि वापरण्यासाठी तयार आहेत.

en: You're All Set!
mr: तुम्ही तयार आहात!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
mr: SkyLang तुमची सामग्री भाषांतरित करण्यासाठी तयार आहे. आपण प्लगइनचा आनंद घेत असल्यास, आम्हाला द्रुत रेटिंग आवडेल - हे खरोखर मदत करते!

en: Leave a Review on WordPress.org
mr: WordPress.org वर एक पुनरावलोकन द्या

en: Go to Dashboard
mr: डॅशबोर्डवर जा

en: Visit Our Website
mr: आमच्या वेबसाइटला भेट द्या

en: Back
mr: मागे

en: Skip
mr: वगळा
