SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to ml translation catalogue (209 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
ml: പോളിലാങ്ങിനുള്ള സ്കൈലാങ് ഓട്ടോ ട്രാൻസ്ലേറ്റർ

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
ml: പോളിലാങ്ങിനായി പോസ്റ്റ് വിവർത്തനങ്ങൾ സ്വയമേവ സൃഷ്‌ടിക്കാൻ ഒരു സവിശേഷത ചേർക്കുന്നു. സൗജന്യ പതിപ്പിൽ Google വിവർത്തനം ഉൾപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ പ്രോ AI എഞ്ചിനുകൾ അൺലോക്ക് ചെയ്യുന്നു.

note: Author of the plugin
en: Siteskyline
ml: സൈറ്റ്സ്കൈലൈൻ

en: Running …
ml: ഓടുന്നു…

en: Error
ml: പിശക്

en: Unexpected error.
ml: അപ്രതീക്ഷിത പിശക്.

en: Request failed
ml: അഭ്യർത്ഥന പരാജയപ്പെട്ടു

en: Category & Tag Sync
ml: വിഭാഗവും ടാഗ് സമന്വയവും

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
ml: വിവർത്തനം ചെയ്ത വിഭാഗങ്ങളും ടാഗുകളും അവയുടെ അനുബന്ധ വിവർത്തനം ചെയ്ത പോസ്റ്റുകളിലേക്ക് പകർത്താൻ ഈ ടൂൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക.

en: Sync categories & tags
ml: വിഭാഗങ്ങളും ടാഗുകളും സമന്വയിപ്പിക്കുക

en: Permission denied.
ml: അനുമതി നിഷേധിച്ചു.

en: Polylang is not active.
ml: പോളിലാംഗ് സജീവമല്ല.

en: Default language could not be determined.
ml: സ്ഥിര ഭാഷ നിർണ്ണയിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
ml: സമന്വയം പൂർത്തിയായി. %d വിവർത്തനം ചെയ്ത പോസ്റ്റുകൾ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തു.

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
ml: Google വിവർത്തനത്തിന് പിന്തുണയില്ലാത്ത ഭാഷ. മികച്ച സന്ദർഭത്തിനും വിശാലമായ ഭാഷാ പിന്തുണയ്‌ക്കുമായി Google Gemini, OpenAI, Claude എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് AI എഞ്ചിൻ അൺലോക്ക് ചെയ്യാൻ Pro-യിലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Leave a Review
ml: ഒരു അവലോകനം വിടുക

en: Upgrade to Pro
ml: പ്രോയിലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡുചെയ്യുക

en: Next →
ml: അടുത്തത് →

en: Save & Continue →
ml: സംരക്ഷിച്ച് തുടരുക →

en: Copy
ml: പകർത്തുക

en: Copied!
ml: പകർത്തി!

en: Detecting your Polylang languages…
ml: നിങ്ങളുടെ പോളിലാംഗ് ഭാഷകൾ കണ്ടെത്തുന്നു...

en: %d languages detected successfully!
ml: %d ഭാഷകൾ വിജയകരമായി കണ്ടെത്തി!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
ml: ഭാഷകൾ കണ്ടെത്താനായില്ല. പോളിലാംഗ് സജീവമാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.

en: Network error. Please refresh and try again.
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക് പിശക്. പുതുക്കി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Default
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതി

en: Please enter your Gemini API key to continue.
ml: തുടരാൻ നിങ്ങളുടെ ജെമിനി API കീ നൽകുക.

en: API key saved successfully!
ml: API കീ വിജയകരമായി സംരക്ഷിച്ചു!

en: Failed to save API key.
ml: API കീ സംരക്ഷിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Network error. Please try again.
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക് പിശക്. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Validating your API key with Google…
ml: Google ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ API കീ സാധൂകരിക്കുന്നു...

en: Validating model…
ml: മോഡൽ സാധൂകരിക്കുന്നു...

en: Translating…
ml: വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു...

en: Test Translation
ml: പരീക്ഷണ വിവർത്തനം

en: Translation
ml: വിവർത്തനം

en: Translating...
ml: വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു...

en: Translated
ml: വിവർത്തനം ചെയ്തത്

en: Unsupported language
ml: പിന്തുണയ്‌ക്കാത്ത ഭാഷ

en: Copying...
ml: പകർത്തുന്നു...

en: Done
ml: ചെയ്തു

en: Please select at least one item.
ml: ദയവായി ഒരു ഇനമെങ്കിലും തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
ml: %d ഇനങ്ങൾക്കായി ബൾക്ക് വിവർത്തനം ആരംഭിച്ചു. പ്രക്രിയ പൂർത്തിയാകുന്നതുവരെ ദയവായി ഈ പേജ് വിടരുത്.

en: Bulk translation complete!
ml: ബൾക്ക് വിവർത്തനം പൂർത്തിയായി!

en: Translating %d selected items...
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത %d ഇനങ്ങൾ വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു...

en: Bulk Editor translation complete.
ml: ബൾക്ക് എഡിറ്റർ വിവർത്തനം പൂർത്തിയായി.

en: All translations already exist.
ml: എല്ലാ വിവർത്തനങ്ങളും ഇതിനകം നിലവിലുണ്ട്.

en: SkyPlugins
ml: സ്കൈപ്ലഗിനുകൾ

en: SkyLang Settings
ml: SkyLang ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: SkyLang
ml: സ്കൈലാങ്

en: SkyLang Setup Wizard
ml: SkyLang സെറ്റപ്പ് വിസാർഡ്

en: SkyLang Setup
ml: SkyLang സജ്ജീകരണം

en: Open your plugin tools from this shared menu.
ml: ഈ പങ്കിട്ട മെനുവിൽ നിന്ന് നിങ്ങളുടെ പ്ലഗിൻ ടൂളുകൾ തുറക്കുക.

en: SkyLang Auto Translator
ml: സ്കൈലാങ് ഓട്ടോ ട്രാൻസ്ലേറ്റർ

en: Manage your API translations and models in one place.
ml: നിങ്ങളുടെ API വിവർത്തനങ്ങളും മോഡലുകളും ഒരിടത്ത് കൈകാര്യം ചെയ്യുക.

en: Bulk Editor
ml: ബൾക്ക് എഡിറ്റർ

en: Tools
ml: ഉപകരണങ്ങൾ

en: API Configuration
ml: API കോൺഫിഗറേഷൻ

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
ml: നിങ്ങളുടെ ഉള്ളടക്കം വിവർത്തനം ചെയ്യാൻ SkyLang AI ഉപയോഗിക്കുന്നു. മികച്ച ഫലങ്ങൾക്കായി, നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു ദാതാവിനെയും മോഡലിനെയും തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: AI Provider
ml: AI ദാതാവ്

en: Google Translator
ml: ഗൂഗിൾ ട്രാൻസ്ലേറ്റർ

en: Select the AI provider you want to use for translations.
ml: വിവർത്തനത്തിനായി നിങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന AI ദാതാവിനെ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: API Timeout
ml: API സമയപരിധി

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
ml: നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ സമയപരിധി അഭ്യർത്ഥിക്കുക. ഡിഫോൾട്ട് 60 ആണ്. വലിയ പോസ്റ്റുകളിൽ നിങ്ങൾക്ക് കാലഹരണപ്പെട്ട പിശകുകൾ ലഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ വർദ്ധിപ്പിക്കുക. 30 നും 300 നും ഇടയിൽ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

en: Enable for Post Types
ml: പോസ്റ്റ് തരങ്ങൾക്കായി പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
ml: "യാന്ത്രിക-വിവർത്തനം" ബട്ടൺ ദൃശ്യമാകേണ്ട പോസ്റ്റുകളുടെ തരങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. പോളിലാംഗ് ക്രമീകരണങ്ങളിൽ വിവർത്തനത്തിനായി പോസ്റ്റ് തരങ്ങളും പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയിരിക്കണം.

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
ml: SkyLang ഇഷ്ടമാണോ? ഞങ്ങൾ ഒരു അഭിനന്ദിക്കുന്നു

en: review on WordPress.org
ml: WordPress.org-ൽ അവലോകനം ചെയ്യുക

en: AI Engine Upgrade
ml: AI എഞ്ചിൻ നവീകരണം

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
ml: അക്ഷരീയ വിവർത്തനത്തിൽ നിന്ന് സന്ദർഭോചിതമായ AI-ലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
ml: പ്ലെയിൻ ടെക്‌സ്‌റ്റിന് Google വിവർത്തനം വേഗതയുള്ളതാണ്, എന്നാൽ നിങ്ങളുടെ ടെക്‌സ്‌റ്റിന് മുമ്പോ ശേഷമോ അതിന് സ്ട്രിംഗ് മനസ്സിലാകുന്നില്ല. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI, Claude എന്നിവ ചേർക്കുന്നു, അതിനാൽ മെനുകളും ബട്ടണുകളും ഹ്രസ്വ ലേബലുകളും പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഭാഷകളും കൂടുതൽ സ്വാഭാവികമായി വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു.

en: Free: Google Translate
ml: സൗജന്യം: Google Translate

en: Pro: Gemini + OpenAI + Claude
ml: പ്രോ: ജെമിനി + ഓപ്പൺഎഐ + ക്ലോഡ്

en: View Pro Plans & Pricing
ml: പ്രോ പ്ലാനുകളും വിലനിർണ്ണയവും കാണുക

en: Context-aware output
ml: സന്ദർഭ-അവബോധം ഔട്ട്പുട്ട്

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
ml: വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് AI ചുറ്റുമുള്ള യുഐയും സമീപത്തുള്ള സ്ട്രിംഗുകളും വായിക്കുന്നു.

en: Unsupported language coverage
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഭാഷാ കവറേജ്

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
ml: പിന്തുണയ്‌ക്കാത്ത ഭാഷാ ജോഡികളിലോ ഫോർമാറ്റുകളിലോ Google വിവർത്തനം നിർത്തുമ്പോൾ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക.

en: Premium translation stack
ml: പ്രീമിയം വിവർത്തന സ്റ്റാക്ക്

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
ml: മികച്ച ഫിറ്റിനായി Google Gemini, OpenAI, Claude എന്നിവയ്ക്കിടയിൽ മാറുക.

en: SkyLang Free
ml: സ്കൈലാങ് ഫ്രീ

en: Google Translate
ml: Google ട്രാൻസലേറ്റ്

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
ml: അർത്ഥം വ്യക്തമാകുമ്പോൾ ദ്രുത വാചകം മാത്രമുള്ള വിവർത്തനത്തിന് നല്ലതാണ്.

en: Fast translation for plain post content
ml: പ്ലെയിൻ പോസ്റ്റ് ഉള്ളടക്കത്തിന് വേഗത്തിലുള്ള വിവർത്തനം

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
ml: സമീപത്തുള്ള സ്ട്രിംഗുകളിൽ നിന്ന് ചുറ്റുമുള്ള സന്ദർഭം മനസ്സിലാകുന്നില്ല

en: Can stop on unsupported language formats
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഭാഷാ ഫോർമാറ്റുകളിൽ നിർത്താനാകും

en: SkyLang Pro
ml: സ്കൈലാങ് പ്രോ

en: AI Engine
ml: AI എഞ്ചിൻ

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
ml: ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള വിവർത്തനങ്ങൾക്കായി Google Gemini, OpenAI, Claude എന്നിവ അൺലോക്ക് ചെയ്യുക.

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
ml: മെനുകൾ, ബട്ടണുകൾ, ചുറ്റുമുള്ള പകർപ്പുകൾ എന്നിവയിൽ നിന്ന് സന്ദർഭം മനസ്സിലാക്കുന്നു

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
ml: AI മോഡലുകൾ ഉപയോഗിച്ച് പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഭാഷാ കേസുകൾ മികച്ച രീതിയിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
ml: ഹ്രസ്വ യുഐ സ്ട്രിംഗുകളിൽ കൂടുതൽ സ്വാഭാവിക പദപ്രയോഗം സൃഷ്ടിക്കുന്നു

en: Example UI
ml: ഉദാഹരണം UI

en: Why context matters for short strings
ml: എന്തുകൊണ്ട് ചെറിയ സ്ട്രിംഗുകൾക്ക് സന്ദർഭം പ്രധാനമാണ്

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
ml: ഒരു നാവിഗേഷൻ മെനുവിൽ, "ഹോം" എന്ന വാക്കിന് സാധാരണയായി ഹോം പേജ് എന്നാണ് അർത്ഥമാക്കേണ്ടത്, ഫിസിക്കൽ ഹൗസ് എന്നല്ല. ഗൂഗിൾ വിവർത്തനം ഒറ്റ വാക്ക് മാത്രമേ കാണൂ. AI എഞ്ചിൻ ചുറ്റുമുള്ള മെനു സന്ദർഭം കാണുകയും അത് ശരിയായി വിവർത്തനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

en: About
ml: കുറിച്ച്

en: Home
ml: വീട്

en: Pricing
ml: വിലനിർണ്ണയം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Casa
ml: കാസ

en: Literal translation of the single word “Home”.
ml: "വീട്" എന്ന ഒറ്റ വാക്കിൻ്റെ അക്ഷരീയ വിവർത്തനം.

en: Inicio
ml: ഇനിസിയോ

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
ml: ഇതൊരു വെബ്‌സൈറ്റ് മെനു ഇനമാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കുകയും വാചകം മാത്രമല്ല അർത്ഥം വിവർത്തനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

en: Free vs Pro at a glance
ml: സൗജന്യ vs പ്രോ ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
ml: അടിസ്ഥാനകാര്യങ്ങൾക്കായി Google വിവർത്തനം സൂക്ഷിക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഉയർന്ന കൃത്യതയും മികച്ച ഭാഷാ കവറേജും ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക.

en: Feature
ml: ഫീച്ചർ

en: Translation engine
ml: വിവർത്തന എഞ്ചിൻ

en: Google Gemini + OpenAI + Claude
ml: ഗൂഗിൾ ജെമിനി + ഓപ്പൺഎഐ + ക്ലോഡ്

en: Context-aware translation
ml: സന്ദർഭ ബോധമുള്ള വിവർത്തനം

en: Limited
ml: ലിമിറ്റഡ്

en: Yes
ml: അതെ

en: Unsupported language fallback
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഭാഷാ ഫോൾബാക്ക്

en: No
ml: ഇല്ല

en: Elementor compatibility
ml: എലമെൻ്റർ അനുയോജ്യത

en: Post & Page Translation
ml: പോസ്റ്റ് & പേജ് വിവർത്തനം

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
ml: ടാക്‌സോണമി വിവർത്തനങ്ങൾ (വിഭാഗങ്ങളും ടാഗുകളും)

en: Custom Post Type Translation
ml: ഇഷ്‌ടാനുസൃത പോസ്റ്റ് തരം വിവർത്തനം

en: Pro Only
ml: പ്രോ മാത്രം

en: Supported
ml: പിന്തുണച്ചു

en: String Translations
ml: സ്ട്രിംഗ് വിവർത്തനങ്ങൾ

en: Basic Support
ml: അടിസ്ഥാന പിന്തുണ

en: Native UI Integration
ml: നേറ്റീവ് യുഐ ഇൻ്റഗ്രേഷൻ

en: Priority Support
ml: മുൻഗണന പിന്തുണ

en: Community Forum
ml: കമ്മ്യൂണിറ്റി ഫോറം

en: Premium 24/7 Support
ml: പ്രീമിയം 24/7 പിന്തുണ

en: Polylang is required to show translation status.
ml: വിവർത്തന നില കാണിക്കാൻ പോളിലാംഗ് ആവശ്യമാണ്.

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
ml: വിവർത്തനം ചെയ്യാവുന്ന പോസ്‌റ്റ് തരങ്ങളോ പോളിലാംഗ് ഭാഷകളോ കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
ml: നഷ്‌ടമായ പോളിലാംഗ് വിവർത്തനങ്ങൾ അവലോകനം ചെയ്‌ത് ഒരിടത്ത് നിന്ന് സ്വയമേവ വിവർത്തനം ചെയ്യുക.

en: Bulk translate selected
ml: ബൾക്ക് വിവർത്തനം തിരഞ്ഞെടുത്തു

en: Force translate selected
ml: നിർബന്ധിത വിവർത്തനം തിരഞ്ഞെടുത്തു

en: Translate all missing
ml: വിട്ടുപോയവയെല്ലാം വിവർത്തനം ചെയ്യുക

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
ml: സൗജന്യമായി പോസ്റ്റുകളും പേജുകളും ഉൾപ്പെടുന്നു. പ്രോ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയ ഇഷ്‌ടാനുസൃത പോസ്റ്റ് തരങ്ങൾ ചേർക്കുന്നു.

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Languages
ml: ഭാഷകൾ

en: Status
ml: നില

en: ID: %d
ml: ഐഡി: %d

en: View
ml: കാണുക

en: %d missing | %d missing
ml[0]: %d കാണുന്നില്ല
ml[1]: %d കാണുന്നില്ല

en: Complete
ml: പൂർത്തിയാക്കുക

en: No source posts were found for the configured post types.
ml: കോൺഫിഗർ ചെയ്‌ത പോസ്‌റ്റ് തരങ്ങൾക്കായി ഉറവിട പോസ്റ്റുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
ml: SkyLang ഓട്ടോ ട്രാൻസ്ലേറ്ററിന് പോളിലാംഗ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുകയും സജീവമാക്കുകയും ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

en: Auto-translate
ml: സ്വയമേവ വിവർത്തനം ചെയ്യുക

en: Polylang default language is not configured.
ml: പോളിലാംഗ് ഡിഫോൾട്ട് ഭാഷ കോൺഫിഗർ ചെയ്തിട്ടില്ല.

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
ml: ഈ പോസ്റ്റിന് %s പതിപ്പ് നിലവിലില്ല. സ്വയമേവയുള്ള വിവർത്തനം പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ദയവായി ഇത് സൃഷ്‌ടിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക.

en: Translation already exists and is not in trash.
ml: വിവർത്തനം ഇതിനകം നിലവിലുണ്ട്, ട്രാഷിൽ ഇല്ല.

en: Invalid nonce.
ml: അസാധുവാണ്.

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
ml[0]: %d പുതിയ വിവർത്തനങ്ങൾ സൃഷ്‌ടിച്ചു.
ml[1]: %d പുതിയ വിവർത്തനങ്ങൾ സൃഷ്‌ടിച്ചു.

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
ml[0]: %d പോസ്റ്റുകൾക്കായി ബൾക്ക് വിവർത്തനം ആരംഭിച്ചു.
ml[1]: %d പോസ്റ്റുകൾക്കായി ബൾക്ക് വിവർത്തനം ആരംഭിച്ചു.

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
ml: 🎉 SkyLang Auto Translator കഠിനമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
ml: SkyLang 5+ പോസ്റ്റുകൾ വിജയകരമായി വിവർത്തനം ചെയ്തു! ഞങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ സമയം ലാഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ, ഒരു 5-നക്ഷത്ര അവലോകനം നൽകാൻ നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടോ? സൗജന്യ പതിപ്പ് സജീവമാക്കാനും മെച്ചപ്പെടുത്താനും ഇത് ഞങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു!

en: Sure, I'd love to leave a review
ml: തീർച്ചയായും, ഒരു അവലോകനം നൽകാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു

en: Maybe Later
ml: ഒരുപക്ഷേ പിന്നീട്

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
ml: പോളിലാംഗ് സജീവമല്ല. ആദ്യം പോളിലാംഗ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത് സജീവമാക്കുക.

en: API key cannot be empty.
ml: API കീ ശൂന്യമായിരിക്കരുത്.

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
ml: Google API-ലേക്ക് ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിൽ നെറ്റ്‌വർക്ക് പിശക്. ദയവായി നിങ്ങളുടെ കണക്ഷൻ പരിശോധിക്കുക.

en: API key verified successfully!
ml: API കീ വിജയകരമായി പരിശോധിച്ചു!

en: Invalid API key.
ml: API കീ അസാധുവാണ്.

en: Could not verify API key. Please try again.
ml: API കീ പരിശോധിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: No API key found. Please go back to step 2.
ml: API കീ ഒന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല. ഘട്ടം 2-ലേക്ക് മടങ്ങുക.

en: Network error fetching models.
ml: മോഡലുകൾ ലഭ്യമാക്കുന്നതിൽ നെറ്റ്‌വർക്ക് പിശക്.

en: Failed to fetch models.
ml: മോഡലുകൾ ലഭ്യമാക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Model validation failed: %s
ml: മോഡൽ മൂല്യനിർണ്ണയം പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Missing text or target language.
ml: ടെക്‌സ്‌റ്റോ ടാർഗറ്റ് ഭാഷയോ നഷ്‌ടമായി.

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
ml: API കീ കോൺഫിഗർ ചെയ്തിട്ടില്ല. തിരികെ പോയി നിങ്ങളുടെ ജെമിനി API കീ നൽകുക.

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
ml: ജെമിനി 3.1 പ്രോ പ്രിവ്യൂ - മെച്ചപ്പെട്ട ചിന്തയും യുക്തിയും

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
ml: ജെമിനി ഫ്ലാഷ് ഏറ്റവും പുതിയത് - എല്ലായ്പ്പോഴും ഏറ്റവും വേഗതയേറിയ സ്ഥിരതയുള്ള റിലീസ്

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
ml: ജെമിനി 3.1 ഫ്ലാഷ്-ലൈറ്റ് പ്രിവ്യൂ - ഏറ്റവും ഭാരം കുറഞ്ഞ ഫാസ്റ്റ് മോഡൽ

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
ml: ജെമിനി 2.5 പ്രോ - അഡ്വാൻസ്ഡ് റീസണിംഗ്, മൾട്ടിമോഡൽ

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
ml: ജെമിനി 2.5 ഫ്ലാഷ് - അഡാപ്റ്റീവ് ചിന്ത, ചെലവ് കാര്യക്ഷമത

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
ml: ജെമിനി 2.5 ഫ്ലാഷ്-ലൈറ്റ് പ്രിവ്യൂ

en: Custom Model
ml: ഇഷ്ടാനുസൃത മോഡൽ

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Pro
ml: പ്രൊഫ

en: Finish
ml: പൂർത്തിയാക്കുക

en: Welcome to SkyLang!
ml: SkyLang-ലേക്ക് സ്വാഗതം!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
ml: സ്വയമേവയുള്ള വിവർത്തനങ്ങൾക്കായി നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് തയ്യാറാക്കാം. ആദ്യം, പോളിലാംഗിൽ കോൺഫിഗർ ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന ഭാഷകൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തും.

en: Test Your Setup
ml: നിങ്ങളുടെ സജ്ജീകരണം പരിശോധിക്കുക

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
ml: എല്ലാം പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഒരു ദ്രുത വിവർത്തനം പരീക്ഷിക്കുക. ഈ ഘട്ടം ഓപ്ഷണൽ ആണ് - നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഒഴിവാക്കാം.

en: Text to translate
ml: വിവർത്തനം ചെയ്യാനുള്ള വാചകം

en: Hello, welcome to my website!
ml: ഹലോ, എൻ്റെ വെബ്സൈറ്റിലേക്ക് സ്വാഗതം!

en: Translate to
ml: എന്നതിലേക്ക് വിവർത്തനം ചെയ്യുക

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
ml: SkyLang Pro ഉപയോഗിച്ച് സന്ദർഭ-അവബോധ വിവർത്തനം അൺലോക്ക് ചെയ്യുക

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
ml: ലളിതമായ ടെക്‌സ്‌റ്റിന് Google വിവർത്തനം മികച്ചതാണ്, പക്ഷേ അത് നിലവിലെ സ്ട്രിംഗ് മാത്രമേ കാണൂ. അതിന് മുമ്പോ ശേഷമോ ചരട് മനസ്സിലാകുന്നില്ല. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI, Claude എന്നിവ ചേർക്കുന്നു, അതിനാൽ മെനുകളിലും ബട്ടണുകളിലും പിന്തുണയ്‌ക്കാത്ത ഭാഷകളിലും വിവർത്തനങ്ങൾ സ്വാഭാവികമായി നിലനിൽക്കും.

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
ml: ലളിതമായ ടെക്‌സ്‌റ്റിനായി വേഗതയുള്ളതാണ്, എന്നാൽ അർത്ഥം സമീപത്തുള്ള യുഐയെ ആശ്രയിക്കുമ്പോൾ പരിമിതമാണ്.

en: Translates the current text only
ml: നിലവിലുള്ള വാചകം മാത്രം വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു

en: Does not understand before or after strings
ml: സ്ട്രിംഗുകൾക്ക് മുമ്പോ ശേഷമോ മനസ്സിലാകുന്നില്ല

en: May fail on unsupported language formats
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഭാഷാ ഫോർമാറ്റുകളിൽ പരാജയപ്പെട്ടേക്കാം

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
ml: മികച്ച വിവർത്തന നിലവാരത്തിനായി Google Gemini, OpenAI, Claude എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Understands menus, labels, and surrounding context
ml: മെനുകൾ, ലേബലുകൾ, ചുറ്റുമുള്ള സന്ദർഭം എന്നിവ മനസ്സിലാക്കുന്നു

en: Translates unsupported-language cases more reliably
ml: പിന്തുണയ്‌ക്കാത്ത ഭാഷാ കേസുകൾ കൂടുതൽ വിശ്വസനീയമായി വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു

en: Delivers more natural results for short UI text
ml: ഹ്രസ്വ യുഐ ടെക്‌സ്‌റ്റിനായി കൂടുതൽ സ്വാഭാവിക ഫലങ്ങൾ നൽകുന്നു

en: Menu translation with context
ml: സന്ദർഭത്തോടുകൂടിയ മെനു വിവർത്തനം

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
ml: ഒരു വെബ്‌സൈറ്റ് മെനുവിന്, "ഹോം" എന്നത് ഹോംപേജ് എന്നാണ് അർത്ഥമാക്കുന്നത്. ഗൂഗിൾ വിവർത്തനത്തിന് ഇത് അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ വായിക്കാൻ കഴിയും, അതേസമയം AI എഞ്ചിൻ ചുറ്റുമുള്ള നാവിഗേഷൻ മനസ്സിലാക്കുകയും ഉദ്ദേശിച്ച അർത്ഥം വിവർത്തനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

en: Literal text-only translation.
ml: ലിറ്ററൽ ടെക്സ്റ്റ്-മാത്രം വിവർത്തനം.

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
ml: ഒരു ഹോംപേജ് മെനു ഇനത്തിനായുള്ള സന്ദർഭ-അവബോധ വിവർത്തനം.

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
ml: ഗൂഗിൾ ജെമിനി, ഓപ്പൺഎഐ, ക്ലോഡ് ആക്സസ്

en: Custom Post Type translations
ml: ഇഷ്‌ടാനുസൃത പോസ്റ്റ് തരം വിവർത്തനങ്ങൾ

en: Native String Translation UI
ml: നേറ്റീവ് സ്ട്രിംഗ് വിവർത്തന യുഐ

en: Premium 24/7 Priority Support
ml: പ്രീമിയം 24/7 മുൻഗണനാ പിന്തുണ

en: Pro is Active!
ml: പ്രോ സജീവമാണ്!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
ml: നിങ്ങൾ SkyLang Pro പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു. എല്ലാ പ്രീമിയം ഫീച്ചറുകളും അൺലോക്ക് ചെയ്‌ത് ഉപയോഗിക്കാൻ തയ്യാറാണ്.

en: You're All Set!
ml: നിങ്ങൾ എല്ലാം തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
ml: നിങ്ങളുടെ ഉള്ളടക്കം വിവർത്തനം ചെയ്യാൻ SkyLang തയ്യാറാണ്. നിങ്ങൾ പ്ലഗിൻ ആസ്വദിക്കുകയാണെങ്കിൽ, ഒരു ദ്രുത റേറ്റിംഗ് ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു - ഇത് ശരിക്കും സഹായിക്കുന്നു!

en: Leave a Review on WordPress.org
ml: WordPress.org-ൽ ഒരു അവലോകനം നൽകുക

en: Go to Dashboard
ml: ഡാഷ്‌ബോർഡിലേക്ക് പോകുക

en: Visit Our Website
ml: ഞങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക

en: Back
ml: തിരികെ

en: Skip
ml: ഒഴിവാക്കുക
