SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to kn translation catalogue (207 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
kn: ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಸ್ವಯಂ ಅನುವಾದಕ

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
kn: Polylang ಗಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಲು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಉಚಿತ ಆವೃತ್ತಿಯು Google ಅನುವಾದವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೊ AI ಎಂಜಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

note: Author of the plugin
en: Siteskyline
kn: ಸೈಟ್ಸ್ಕಿಲೈನ್

en: Running …
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ…

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Unexpected error.
kn: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ದೋಷ.

en: Request failed
kn: ವಿನಂತಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Category & Tag Sync
kn: ವರ್ಗ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ ಸಿಂಕ್

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
kn: ಅನುವಾದಿಸಿದ ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಅನುಗುಣವಾದ ಅನುವಾದಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ನಕಲಿಸಲು ಈ ಉಪಕರಣವನ್ನು ರನ್ ಮಾಡಿ.

en: Sync categories & tags
kn: ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Permission denied.
kn: ಅನುಮತಿ ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Polylang is not active.
kn: ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Default language could not be determined.
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಭಾಷೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
kn: ಸಿಂಕ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. %d ಅನುವಾದಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
kn: Google ಅನುವಾದಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಭಾಷೆ. ಉತ್ತಮ ಸಂದರ್ಭ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಭಾಷಾ ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ Google Gemini, OpenAI ಮತ್ತು Claude ನೊಂದಿಗೆ AI ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು Pro ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Settings
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Leave a Review
kn: ಒಂದು ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಬಿಡಿ

en: Upgrade to Pro
kn: Pro ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ

en: Next →
kn: ಮುಂದೆ →

en: Save & Continue →
kn: ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರಿಸಿ →

en: Copy
kn: ನಕಲು ಮಾಡಿ

en: Copied!
kn: ನಕಲು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ!

en: Detecting your Polylang languages…
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: %d languages detected successfully!
kn: %d ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲಾಗಿದೆ!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
kn: ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Network error. Please refresh and try again.
kn: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ದೋಷ. ದಯವಿಟ್ಟು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್

en: Please enter your Gemini API key to continue.
kn: ಮುಂದುವರಿಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಜೆಮಿನಿ API ಕೀಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: API key saved successfully!
kn: API ಕೀಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Failed to save API key.
kn: API ಕೀಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Network error. Please try again.
kn: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ದೋಷ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Validating your API key with Google…
kn: Google ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ API ಕೀಯನ್ನು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Validating model…
kn: ಮಾದರಿಯನ್ನು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Translating…
kn: ಅನುವಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Test Translation
kn: ಪರೀಕ್ಷಾ ಅನುವಾದ

en: Translation
kn: ಅನುವಾದ

en: Translating...
kn: ಅನುವಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Translated
kn: ಅನುವಾದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Unsupported language
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಭಾಷೆ

en: Copying...
kn: ನಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Done
kn: ಮುಗಿದಿದೆ

en: Please select at least one item.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
kn: %d ಐಟಂಗಳಿಗಾಗಿ ಬೃಹತ್ ಅನುವಾದವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಪುಟವನ್ನು ಬಿಡಬೇಡಿ.

en: Bulk translation complete!
kn: ಬೃಹತ್ ಅನುವಾದ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ!

en: Translating %d selected items...
kn: %d ಆಯ್ದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅನುವಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Bulk Editor translation complete.
kn: ಬಲ್ಕ್ ಎಡಿಟರ್ ಅನುವಾದ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: All translations already exist.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅನುವಾದಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿವೆ.

en: SkyLang Settings
kn: SkyLang ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: SkyLang
kn: ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್

en: SkyLang Setup Wizard
kn: ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಸೆಟಪ್ ವಿಝಾರ್ಡ್

en: SkyLang Setup
kn: ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಸೆಟಪ್

en: Open your plugin tools from this shared menu.
kn: ಈ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಮೆನುವಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗಿನ್ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

en: SkyLang Auto Translator
kn: ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಸ್ವಯಂ ಅನುವಾದಕ

en: Manage your API translations and models in one place.
kn: ನಿಮ್ಮ API ಅನುವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: Bulk Editor
kn: ಬೃಹತ್ ಸಂಪಾದಕ

en: Tools
kn: ಪರಿಕರಗಳು

en: API Configuration
kn: API ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
kn: SkyLang ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಭಾಷಾಂತರಿಸಲು AI ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಪೂರೈಕೆದಾರ ಮತ್ತು ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: AI Provider
kn: AI ಒದಗಿಸುವವರು

en: Google Translator
kn: ಗೂಗಲ್ ಅನುವಾದಕ

en: Select the AI provider you want to use for translations.
kn: ಅನುವಾದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ AI ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: API Timeout
kn: API ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಮೀರಲು ವಿನಂತಿಸಿ. ಡೀಫಾಲ್ಟ್ 60. ನೀವು ದೊಡ್ಡ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಮೀರುವ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪಡೆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ. 30 ಮತ್ತು 300 ರ ನಡುವೆ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Enable for Post Types
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ವಿಧಗಳಿಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
kn: "ಸ್ವಯಂ-ಅನುವಾದ" ಬಟನ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅನುವಾದಕ್ಕಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಸಹ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
kn: ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೀರಾ? ನಾವು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತೇವೆ ಎ

en: review on WordPress.org
kn: WordPress.org ನಲ್ಲಿ ವಿಮರ್ಶೆ

en: AI Engine Upgrade
kn: AI ಎಂಜಿನ್ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
kn: ಅಕ್ಷರಶಃ ಅನುವಾದದಿಂದ ಸಂದರ್ಭ-ಅರಿವು AI ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
kn: ಸರಳ ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ Google ಅನುವಾದವು ವೇಗವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ಪಠ್ಯದ ಮೊದಲು ಅಥವಾ ನಂತರ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI, ಮತ್ತು Claude ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಮೆನುಗಳು, ಬಟನ್‌ಗಳು, ಕಿರು ಲೇಬಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಭಾಷೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತವೆ.

en: Free: Google Translate
kn: ಉಚಿತ: Google ಅನುವಾದ

en: Pro: Gemini + OpenAI + Claude
kn: ಪ್ರೊ: ಜೆಮಿನಿ + ಓಪನ್ಎಐ + ಕ್ಲೌಡ್

en: View Pro Plans & Pricing
kn: ಪ್ರೊ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Context-aware output
kn: ಸಂದರ್ಭ-ಅರಿವಿನ ಔಟ್ಪುಟ್

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
kn: AI ಅನುವಾದಿಸುವ ಮೊದಲು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ UI ಮತ್ತು ಹತ್ತಿರದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಓದುತ್ತದೆ.

en: Unsupported language coverage
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಭಾಷಾ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
kn: ಬೆಂಬಲಿಸದ ಭಾಷಾ ಜೋಡಿಗಳು ಅಥವಾ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ Google ಅನುವಾದ ನಿಂತಾಗ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Premium translation stack
kn: ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಅನುವಾದ ಸ್ಟಾಕ್

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
kn: ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫಿಟ್‌ಗಾಗಿ Google Gemini, OpenAI ಮತ್ತು Claude ನಡುವೆ ಬದಲಿಸಿ.

en: SkyLang Free
kn: ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಉಚಿತ

en: Google Translate
kn: Google ಅನುವಾದ

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
kn: ಅರ್ಥವು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದ್ದಾಗ ತ್ವರಿತ ಪಠ್ಯ-ಮಾತ್ರ ಅನುವಾದಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.

en: Fast translation for plain post content
kn: ಸರಳ ಪೋಸ್ಟ್ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ತ್ವರಿತ ಅನುವಾದ

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
kn: ಹತ್ತಿರದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳಿಂದ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Can stop on unsupported language formats
kn: ಬೆಂಬಲಿಸದ ಭಾಷಾ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಬಹುದು

en: SkyLang Pro
kn: ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಪ್ರೊ

en: AI Engine
kn: AI ಎಂಜಿನ್

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
kn: ಉನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅನುವಾದಗಳಿಗಾಗಿ Google ಜೆಮಿನಿ, ಓಪನ್‌ಎಐ ಮತ್ತು ಕ್ಲೌಡ್ ಅನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
kn: ಮೆನುಗಳು, ಬಟನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ನಕಲುಗಳಿಂದ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
kn: AI ಮಾದರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಭಾಷೆಯ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
kn: ಚಿಕ್ಕ UI ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಪದಗುಚ್ಛವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ

en: Example UI
kn: ಉದಾಹರಣೆ UI

en: Why context matters for short strings
kn: ಸಣ್ಣ ತಂತಿಗಳಿಗೆ ಸಂದರ್ಭವು ಏಕೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
kn: ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ, "ಹೋಮ್" ಪದವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮುಖಪುಟ ಎಂದರ್ಥ, ಭೌತಿಕ ಮನೆ ಅಲ್ಲ. Google ಅನುವಾದವು ಒಂದೇ ಪದವನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೋಡುತ್ತದೆ. AI ಎಂಜಿನ್ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಮೆನು ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ.

en: About
kn: ಬಗ್ಗೆ

en: Home
kn: ಮನೆ

en: Pricing
kn: ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ

en: Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Casa
kn: ಕ್ಯಾಸಾ

en: Literal translation of the single word “Home”.
kn: "ಹೋಮ್" ಎಂಬ ಏಕ ಪದದ ಅಕ್ಷರಶಃ ಅನುವಾದ.

en: Inicio
kn: ಇನಿಶಿಯೊ

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
kn: ಇದು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಮೆನು ಐಟಂ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪಠ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಅರ್ಥವನ್ನು ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ.

en: Free vs Pro at a glance
kn: ಒಂದು ನೋಟದಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರೊ

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
kn: ಮೂಲಭೂತ ವಿಷಯಗಳಿಗಾಗಿ Google ಅನುವಾದವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಅಥವಾ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಖರತೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಭಾಷಾ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಅಗತ್ಯವಿರುವಾಗ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Feature
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ

en: Translation engine
kn: ಅನುವಾದ ಎಂಜಿನ್

en: Google Gemini + OpenAI + Claude
kn: ಗೂಗಲ್ ಜೆಮಿನಿ + ಓಪನ್ ಎಐ + ಕ್ಲೌಡ್

en: Context-aware translation
kn: ಸಂದರ್ಭ-ಅರಿವಿನ ಅನುವಾದ

en: Limited
kn: ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Unsupported language fallback
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಭಾಷೆ ಫಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: No
kn: ಸಂ

en: Elementor compatibility
kn: ಎಲಿಮೆಂಟರ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Post & Page Translation
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಪುಟ ಅನುವಾದ

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
kn: ಟ್ಯಾಕ್ಸಾನಮಿ ಅನುವಾದಗಳು (ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು)

en: Custom Post Type Translation
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದ ಅನುವಾದ

en: Pro Only
kn: ಪ್ರೊ ಮಾತ್ರ

en: Supported
kn: ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ

en: String Translations
kn: ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನುವಾದಗಳು

en: Basic Support
kn: ಮೂಲ ಬೆಂಬಲ

en: Native UI Integration
kn: ಸ್ಥಳೀಯ UI ಏಕೀಕರಣ

en: Priority Support
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ಬೆಂಬಲ

en: Community Forum
kn: ಸಮುದಾಯ ವೇದಿಕೆ

en: Premium 24/7 Support
kn: ಪ್ರೀಮಿಯಂ 24/7 ಬೆಂಬಲ

en: Polylang is required to show translation status.
kn: ಅನುವಾದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
kn: ಯಾವುದೇ ಅನುವಾದಿಸಬಹುದಾದ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳು ಅಥವಾ ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಭಾಷೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
kn: ಕಾಣೆಯಾದ ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಸ್ವಯಂ-ಅನುವಾದವನ್ನು ರನ್ ಮಾಡಿ.

en: Bulk translate selected
kn: ಬೃಹತ್ ಅನುವಾದವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Force translate selected
kn: ಅನುವಾದವನ್ನು ಬಲವಂತವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Translate all missing
kn: ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅನುವಾದಿಸಿ

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
kn: ಉಚಿತ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪುಟಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೊ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ ಕಸ್ಟಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Content
kn: ವಿಷಯ

en: Type
kn: ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Languages
kn: ಭಾಷೆಗಳು

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: View
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: %d missing | %d missing
kn[0]: %d ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ
kn[1]: %d ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: Complete
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ

en: No source posts were found for the configured post types.
kn: ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿದ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಮೂಲ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
kn: ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಆಟೋ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಲೇಟರ್‌ಗೆ ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಮತ್ತು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Auto-translate
kn: ಸ್ವಯಂ-ಅನುವಾದ

en: Polylang default language is not configured.
kn: ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
kn: ಈ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ %s ಆವೃತ್ತಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಸ್ವಯಂ-ಅನುವಾದವನ್ನು ರನ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು ರಚಿಸಿ ಅಥವಾ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: Translation already exists and is not in trash.
kn: ಅನುವಾದವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅನುಪಯುಕ್ತದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Invalid nonce.
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಅಲ್ಲ.

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
kn[0]: %d ಹೊಸ ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn[1]: %d ಹೊಸ ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
kn[0]: %d ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಬೃಹತ್ ಅನುವಾದವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn[1]: %d ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಬೃಹತ್ ಅನುವಾದವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
kn: 🎉 ಸ್ಕೈಲ್ಯಾಂಗ್ ಆಟೋ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಲೇಟರ್ ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿದೆ!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
kn: SkyLang 5+ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅನುವಾದಿಸಿದೆ! ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು 5-ಸ್ಟಾರ್ ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಬಿಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ? ಇದು ಉಚಿತ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಜೀವಂತವಾಗಿರಿಸಲು ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿಸಲು ನಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ!

en: Sure, I'd love to leave a review
kn: ಖಂಡಿತ, ನಾನು ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಬಿಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ

en: Maybe Later
kn: ಬಹುಶಃ ನಂತರ

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
kn: ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: API key cannot be empty.
kn: API ಕೀ ಖಾಲಿಯಾಗಿರಬಾರದು.

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
kn: Google API ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಲ್ಲಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ದೋಷ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: API key verified successfully!
kn: API ಕೀಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Invalid API key.
kn: ಅಮಾನ್ಯ API ಕೀ.

en: Could not verify API key. Please try again.
kn: API ಕೀಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: No API key found. Please go back to step 2.
kn: ಯಾವುದೇ API ಕೀ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹಂತ 2ಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ.

en: Network error fetching models.
kn: ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ದೋಷ.

en: Failed to fetch models.
kn: ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ತರಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Model validation failed: %s
kn: ಮಾದರಿ ಮೌಲ್ಯೀಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s

en: Missing text or target language.
kn: ಪಠ್ಯ ಅಥವಾ ಗುರಿ ಭಾಷೆ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
kn: ಯಾವುದೇ API ಕೀಯನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹಿಂತಿರುಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜೆಮಿನಿ API ಕೀಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
kn: ಜೆಮಿನಿ 3.1 ಪ್ರೊ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ - ವರ್ಧಿತ ಚಿಂತನೆ ಮತ್ತು ತಾರ್ಕಿಕತೆ

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
kn: ಜೆಮಿನಿ ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಇತ್ತೀಚಿನದು - ಯಾವಾಗಲೂ ವೇಗವಾಗಿ ಸ್ಥಿರ ಬಿಡುಗಡೆ

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
kn: ಜೆಮಿನಿ 3.1 ಫ್ಲ್ಯಾಶ್-ಲೈಟ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ - ಹಗುರವಾದ ವೇಗದ ಮಾದರಿ

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
kn: ಜೆಮಿನಿ 2.5 ಪ್ರೊ - ಸುಧಾರಿತ ತಾರ್ಕಿಕ, ಮಲ್ಟಿಮೋಡಲ್

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
kn: ಜೆಮಿನಿ 2.5 ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ - ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಚಿಂತನೆ, ವೆಚ್ಚದ ದಕ್ಷತೆ

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
kn: ಜೆಮಿನಿ 2.5 ಫ್ಲ್ಯಾಶ್-ಲೈಟ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: Custom Model
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಮಾದರಿ

en: Test
kn: ಪರೀಕ್ಷೆ

en: Pro
kn: ಪ್ರೊ

en: Finish
kn: ಮುಗಿಸು

en: Welcome to SkyLang!
kn: SkyLang ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅನುವಾದಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸೋಣ. ಮೊದಲಿಗೆ, ನಾವು ಪಾಲಿಲ್ಯಾಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲಾದ ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

en: Test Your Setup
kn: ನಿಮ್ಮ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
kn: ಎಲ್ಲವೂ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತ್ವರಿತ ಅನುವಾದವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಈ ಹಂತವು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ - ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಬಹುದು.

en: Text to translate
kn: ಅನುವಾದಿಸಲು ಪಠ್ಯ

en: Hello, welcome to my website!
kn: ಹಲೋ, ನನ್ನ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!

en: Translate to
kn: ಗೆ ಅನುವಾದಿಸಿ

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
kn: SkyLang Pro ನೊಂದಿಗೆ ಸಂದರ್ಭ-ಅರಿವಿನ ಅನುವಾದವನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
kn: ಸರಳ ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ Google ಅನುವಾದವು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೋಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಮೊದಲು ಅಥವಾ ನಂತರ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI ಮತ್ತು Claude ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಮೆನುಗಳು, ಬಟನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಅನುವಾದಗಳು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿರುತ್ತವೆ.

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
kn: ಸರಳ ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ವೇಗವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅರ್ಥವು ಹತ್ತಿರದ UI ಅನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿದ್ದಾಗ ಸೀಮಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Translates the current text only
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ

en: Does not understand before or after strings
kn: ತಂತಿಗಳ ಮೊದಲು ಅಥವಾ ನಂತರ ಅರ್ಥವಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: May fail on unsupported language formats
kn: ಬೆಂಬಲಿಸದ ಭಾಷಾ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಬಹುದು

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
kn: ಉತ್ತಮ ಅನುವಾದ ಗುಣಮಟ್ಟಕ್ಕಾಗಿ Google Gemini, OpenAI ಮತ್ತು Claude ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: Understands menus, labels, and surrounding context
kn: ಮೆನುಗಳು, ಲೇಬಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Translates unsupported-language cases more reliably
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಭಾಷೆಯ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ

en: Delivers more natural results for short UI text
kn: ಚಿಕ್ಕ UI ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

en: Menu translation with context
kn: ಸಂದರ್ಭದೊಂದಿಗೆ ಮೆನು ಅನುವಾದ

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
kn: ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಮೆನುಗಾಗಿ, “ಹೋಮ್” ಎಂದರೆ ಮುಖಪುಟ ಎಂದರ್ಥ. Google ಅನುವಾದವು ಅದನ್ನು ಅಕ್ಷರಶಃ ಓದಬಹುದು, ಆದರೆ AI ಎಂಜಿನ್ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಅನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉದ್ದೇಶಿತ ಅರ್ಥವನ್ನು ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ.

en: Literal text-only translation.
kn: ಅಕ್ಷರಶಃ ಪಠ್ಯ-ಮಾತ್ರ ಅನುವಾದ.

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
kn: ಮುಖಪುಟ ಮೆನು ಐಟಂಗಾಗಿ ಸಂದರ್ಭ-ಅರಿವಿನ ಅನುವಾದ.

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
kn: ಗೂಗಲ್ ಜೆಮಿನಿ, ಓಪನ್ ಎಐ ಮತ್ತು ಕ್ಲೌಡ್ ಪ್ರವೇಶ

en: Custom Post Type translations
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರದ ಅನುವಾದಗಳು

en: Native String Translation UI
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಅನುವಾದ UI

en: Premium 24/7 Priority Support
kn: ಪ್ರೀಮಿಯಂ 24/7 ಆದ್ಯತೆಯ ಬೆಂಬಲ

en: Pro is Active!
kn: ಪ್ರೊ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
kn: ನೀವು SkyLang Pro ಅನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.

en: You're All Set!
kn: ನೀವು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುವಿರಿ!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
kn: SkyLang ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ಭಾಷಾಂತರಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದರೆ, ನಾವು ತ್ವರಿತ ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ - ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ!

en: Leave a Review on WordPress.org
kn: WordPress.org ನಲ್ಲಿ ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಬಿಡಿ

en: Go to Dashboard
kn: ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ಹೋಗಿ

en: Visit Our Website
kn: ನಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ

en: Back
kn: ಹಿಂದೆ

en: Skip
kn: ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ
