SkyLang Auto Translator for Polylang 2.0.1 - en to gu translation catalogue (205 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: SkyLang Auto Translator for Polylang
gu: પોલીલેંગ માટે સ્કાયલેંગ ઓટો ટ્રાન્સલેટર

note: Description of the plugin
en: Adds a feature to automatically generate post translations for Polylang. Free version includes Google Translate, and Pro unlocks AI engines.
gu: પોલીલેંગ માટે પોસ્ટ અનુવાદો આપમેળે જનરેટ કરવા માટે એક સુવિધા ઉમેરે છે. મફત સંસ્કરણમાં Google અનુવાદનો સમાવેશ થાય છે, અને પ્રો એઆઈ એન્જિનને અનલૉક કરે છે.

note: Author of the plugin
en: Siteskyline
gu: સાઇટસ્કાયલાઇન

en: Running …
gu: ચાલી રહ્યું છે…

en: Error
gu: ભૂલ

en: Unexpected error.
gu: અનપેક્ષિત ભૂલ.

en: Request failed
gu: વિનંતી નિષ્ફળ

en: Category & Tag Sync
gu: શ્રેણી અને ટેગ સમન્વયન

en: Run this tool to copy translated categories & tags to their corresponding translated posts.
gu: અનુવાદિત કેટેગરીઝ અને ટૅગ્સને તેમની અનુરૂપ અનુવાદિત પોસ્ટ્સમાં કૉપિ કરવા માટે આ ટૂલ ચલાવો.

en: Sync categories & tags
gu: શ્રેણીઓ અને ટૅગ્સ સમન્વયિત કરો

en: Permission denied.
gu: પરવાનગી નકારી.

en: Polylang is not active.
gu: પોલીલેંગ સક્રિય નથી.

en: Default language could not be determined.
gu: ડિફૉલ્ટ ભાષા નક્કી કરી શકાઈ નથી.

en: Sync finished. Updated %d translated posts.
gu: સમન્વયન સમાપ્ત. %d અનુવાદિત પોસ્ટ અપડેટ કરી.

en: Unsupported language for Google Translate. Upgrade to Pro to unlock the AI Engine with Google Gemini, OpenAI, and Claude for better context and broader language support.
gu: Google અનુવાદ માટે અસમર્થિત ભાષા. બહેતર સંદર્ભ અને વ્યાપક ભાષા સમર્થન માટે Google Gemini, OpenAI અને Claude સાથે AI એન્જિનને અનલૉક કરવા માટે Pro પર અપગ્રેડ કરો.

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Leave a Review
gu: એક સમીક્ષા છોડો

en: Upgrade to Pro
gu: પ્રો પર અપગ્રેડ કરો

en: Next →
gu: આગળ →

en: Save & Continue →
gu: સાચવો અને ચાલુ રાખો →

en: Copy
gu: નકલ કરો

en: Copied!
gu: નકલ કરી!

en: Detecting your Polylang languages…
gu: તમારી પોલીલેંગ ભાષાઓ શોધી રહ્યાં છીએ...

en: %d languages detected successfully!
gu: %d ભાષાઓ સફળતાપૂર્વક મળી!

en: Could not detect languages. Make sure Polylang is active.
gu: ભાષાઓ શોધી શકાઈ નથી. ખાતરી કરો કે પોલીલેંગ સક્રિય છે.

en: Network error. Please refresh and try again.
gu: નેટવર્ક ભૂલ. કૃપા કરીને તાજું કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Default
gu: ડિફૉલ્ટ

en: Please enter your Gemini API key to continue.
gu: ચાલુ રાખવા માટે કૃપા કરીને તમારી Gemini API કી દાખલ કરો.

en: API key saved successfully!
gu: API કી સફળતાપૂર્વક સાચવી!

en: Failed to save API key.
gu: API કી સાચવવામાં નિષ્ફળ.

en: Network error. Please try again.
gu: નેટવર્ક ભૂલ. કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Validating your API key with Google…
gu: Google સાથે તમારી API કીને માન્ય કરી રહ્યાં છીએ…

en: Validating model…
gu: મૉડલ માન્ય કરી રહ્યાં છીએ…

en: Translating…
gu: અનુવાદ કરી રહ્યાં છીએ...

en: Test Translation
gu: પરીક્ષણ અનુવાદ

en: Translation
gu: અનુવાદ

en: Translating...
gu: અનુવાદ કરી રહ્યાં છીએ...

en: Translated
gu: અનુવાદિત

en: Unsupported language
gu: અસમર્થિત ભાષા

en: Copying...
gu: કૉપિ કરી રહ્યાં છીએ...

en: Done
gu: થઈ ગયું

en: Please select at least one item.
gu: કૃપા કરીને ઓછામાં ઓછી એક આઇટમ પસંદ કરો.

en: Bulk translation started for %d items. Please do not leave this page until the process is complete.
gu: %d વસ્તુઓ માટે બલ્ક અનુવાદ શરૂ થયો. પ્રક્રિયા પૂર્ણ ન થાય ત્યાં સુધી કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠ છોડશો નહીં.

en: Bulk translation complete!
gu: બલ્ક અનુવાદ પૂર્ણ!

en: Translating %d selected items...
gu: %d પસંદ કરેલી આઇટમનું ભાષાંતર કરી રહ્યાં છીએ...

en: Bulk Editor translation complete.
gu: બલ્ક એડિટર અનુવાદ પૂર્ણ.

en: All translations already exist.
gu: બધા અનુવાદો પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે.

en: SkyLang Settings
gu: સ્કાયલેંગ સેટિંગ્સ

en: SkyLang
gu: સ્કાયલેંગ

en: SkyLang Setup Wizard
gu: સ્કાયલેંગ સેટઅપ વિઝાર્ડ

en: SkyLang Setup
gu: સ્કાયલેંગ સેટઅપ

en: Open your plugin tools from this shared menu.
gu: આ શેર કરેલ મેનૂમાંથી તમારા પ્લગઇન ટૂલ્સ ખોલો.

en: SkyLang Auto Translator
gu: સ્કાયલેંગ ઓટો ટ્રાન્સલેટર

en: Manage your API translations and models in one place.
gu: તમારા API અનુવાદો અને મોડલ્સને એક જગ્યાએ મેનેજ કરો.

en: Bulk Editor
gu: બલ્ક એડિટર

en: Tools
gu: સાધનો

en: API Configuration
gu: API રૂપરેખાંકન

en: SkyLang uses AI to translate your content. For best results, select a provider and model that matches your needs.
gu: SkyLang તમારી સામગ્રીનો અનુવાદ કરવા માટે AI નો ઉપયોગ કરે છે. શ્રેષ્ઠ પરિણામો માટે, તમારી જરૂરિયાતો સાથે મેળ ખાતા પ્રદાતા અને મોડેલ પસંદ કરો.

en: AI Provider
gu: AI પ્રદાતા

en: Google Translator
gu: Google અનુવાદક

en: Select the AI provider you want to use for translations.
gu: તમે અનુવાદ માટે ઉપયોગ કરવા માંગો છો તે AI પ્રદાતા પસંદ કરો.

en: API Timeout
gu: API સમયસમાપ્ત

en: Request timeout in seconds. Default is 60. Increase if you get timeout errors on large posts. Recommended between 30 and 300.
gu: સેકન્ડમાં સમય સમાપ્તિની વિનંતી કરો. ડિફોલ્ટ 60 છે. જો તમને મોટી પોસ્ટ્સ પર સમયસમાપ્તિ ભૂલો મળે તો વધારો. 30 અને 300 ની વચ્ચે ભલામણ કરેલ.

en: Enable for Post Types
gu: પોસ્ટ પ્રકારો માટે સક્ષમ કરો

en: Select the post types where the "Auto-translate" button should appear. Post types must also be enabled for translation in Polylang settings.
gu: પોસ્ટ પ્રકારો પસંદ કરો જ્યાં "સ્વતઃ-અનુવાદ" બટન દેખાવું જોઈએ. પોલીલેંગ સેટિંગ્સમાં અનુવાદ માટે પોસ્ટના પ્રકારો પણ સક્ષમ હોવા જોઈએ.

en: Love SkyLang? We'd appreciate a
gu: સ્કાયલેંગને પ્રેમ કરો છો? અમે પ્રશંસા કરીશું

en: review on WordPress.org
gu: WordPress.org પર સમીક્ષા

en: AI Engine Upgrade
gu: AI એન્જિન અપગ્રેડ

en: Upgrade from literal translation to context-aware AI
gu: શાબ્દિક અનુવાદથી સંદર્ભ-જાગૃત AI પર અપગ્રેડ કરો

en: Google Translate is fast for plain text, but it does not understand the string before or after your text. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so menus, buttons, short labels, and unsupported languages translate more naturally.
gu: Google અનુવાદ સાદા ટેક્સ્ટ માટે ઝડપી છે, પરંતુ તે તમારા ટેક્સ્ટ પહેલાં અથવા પછીની સ્ટ્રિંગને સમજી શકતું નથી. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI અને Claude ઉમેરે છે જેથી મેનુઓ, બટનો, ટૂંકા લેબલ્સ અને અસમર્થિત ભાષાઓ વધુ કુદરતી રીતે અનુવાદ કરે.

en: Free: Google Translate
gu: મફત: Google અનુવાદ

en: Pro: Gemini + OpenAI + Claude
gu: પ્રો: જેમિની + OpenAI + ક્લાઉડ

en: View Pro Plans & Pricing
gu: પ્રો યોજનાઓ અને કિંમતો જુઓ

en: Context-aware output
gu: સંદર્ભ-જાગૃત આઉટપુટ

en: AI reads surrounding UI and nearby strings before translating.
gu: AI અનુવાદ કરતા પહેલા આસપાસના UI અને નજીકના સ્ટ્રિંગ્સ વાંચે છે.

en: Unsupported language coverage
gu: અસમર્થિત ભાષા કવરેજ

en: Upgrade when Google Translate stops on unsupported language pairs or formats.
gu: જ્યારે Google અનુવાદ અસમર્થિત ભાષા જોડી અથવા ફોર્મેટ પર બંધ થાય ત્યારે અપગ્રેડ કરો.

en: Premium translation stack
gu: પ્રીમિયમ અનુવાદ સ્ટેક

en: Switch between Google Gemini, OpenAI, and Claude for the best fit.
gu: શ્રેષ્ઠ ફિટ માટે Google Gemini, OpenAI અને Claude વચ્ચે સ્વિચ કરો.

en: SkyLang Free
gu: સ્કાયલેંગ ફ્રી

en: Google Translate
gu: Google અનુવાદ

en: Good for quick text-only translation when the meaning is obvious.
gu: જ્યારે અર્થ સ્પષ્ટ હોય ત્યારે માત્ર ટેક્સ્ટના ઝડપી અનુવાદ માટે સારું.

en: Fast translation for plain post content
gu: સાદા પોસ્ટ સામગ્રી માટે ઝડપી અનુવાદ

en: Does not understand surrounding context from nearby strings
gu: નજીકના શબ્દમાળાઓમાંથી આસપાસના સંદર્ભને સમજાતું નથી

en: Can stop on unsupported language formats
gu: અસમર્થિત ભાષા ફોર્મેટ પર રોકી શકાય છે

en: SkyLang Pro
gu: સ્કાયલેંગ પ્રો

en: AI Engine
gu: AI એન્જિન

en: Unlock Google Gemini, OpenAI, and Claude for higher-quality translations.
gu: ઉચ્ચ-ગુણવત્તાના અનુવાદો માટે Google Gemini, OpenAI અને Claude અનલૉક કરો.

en: Understands context from menus, buttons, and surrounding copy
gu: મેનુઓ, બટનો અને આસપાસની નકલના સંદર્ભને સમજે છે

en: Handles unsupported-language cases better with AI models
gu: AI મોડલ્સ સાથે અસમર્થિત-ભાષાના કેસને વધુ સારી રીતે હેન્ડલ કરે છે

en: Produces more natural phrasing on short UI strings
gu: ટૂંકા UI શબ્દમાળાઓ પર વધુ કુદરતી શબ્દસમૂહો ઉત્પન્ન કરે છે

en: Example UI
gu: ઉદાહરણ UI

en: Why context matters for short strings
gu: ટૂંકા શબ્દમાળાઓ માટે સંદર્ભ શા માટે મહત્વપૂર્ણ છે

en: In a navigation menu, the word “Home” should usually mean the homepage, not a physical house. Google Translate only sees the single word. The AI Engine sees the surrounding menu context and translates it correctly.
gu: નેવિગેશન મેનૂમાં, "હોમ" શબ્દનો અર્થ સામાન્ય રીતે હોમપેજ હોવો જોઈએ, ભૌતિક ઘર નહીં. ગૂગલ ટ્રાન્સલેટ માત્ર એક જ શબ્દ જુએ છે. AI એન્જીન આસપાસના મેનૂ સંદર્ભને જુએ છે અને તેનો યોગ્ય રીતે અનુવાદ કરે છે.

en: About
gu: વિશે

en: Home
gu: ઘર

en: Pricing
gu: કિંમત નિર્ધારણ

en: Contact
gu: સંપર્ક કરો

en: Casa
gu: કાસા

en: Literal translation of the single word “Home”.
gu: એક શબ્દ "હોમ" નો શાબ્દિક અનુવાદ.

en: Understands it is a website menu item and translates the meaning, not just the text.
gu: સમજે છે કે તે વેબસાઇટ મેનૂ આઇટમ છે અને અર્થનું ભાષાંતર કરે છે, માત્ર ટેક્સ્ટનો જ નહીં.

en: Free vs Pro at a glance
gu: એક નજરમાં મફત વિ પ્રો

en: Keep Google Translate for the basics, or upgrade when you need higher accuracy and better language coverage.
gu: મૂળભૂત બાબતો માટે Google અનુવાદ રાખો અથવા જ્યારે તમને ઉચ્ચ સચોટતા અને બહેતર ભાષા કવરેજની જરૂર હોય ત્યારે અપગ્રેડ કરો.

en: Feature
gu: લક્ષણ

en: Translation engine
gu: અનુવાદ એન્જિન

en: Context-aware translation
gu: સંદર્ભ-જાગૃત અનુવાદ

en: Limited
gu: લિમિટેડ

en: Yes
gu: હા

en: Unsupported language fallback
gu: અસમર્થિત ભાષા ફોલબેક

en: No
gu: ના

en: Elementor compatibility
gu: એલિમેન્ટર સુસંગતતા

en: Post & Page Translation
gu: પોસ્ટ અને પૃષ્ઠ અનુવાદ

en: Taxonomy Translations (Categories & Tags)
gu: વર્ગીકરણ અનુવાદ (શ્રેણીઓ અને ટૅગ્સ)

en: Custom Post Type Translation
gu: કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર અનુવાદ

en: Pro Only
gu: માત્ર પ્રો

en: Supported
gu: આધારભૂત

en: String Translations
gu: શબ્દમાળા અનુવાદો

en: Basic Support
gu: મૂળભૂત આધાર

en: Native UI Integration
gu: મૂળ UI એકીકરણ

en: Priority Support
gu: પ્રાથમિકતા આધાર

en: Community Forum
gu: કોમ્યુનિટી ફોરમ

en: Premium 24/7 Support
gu: પ્રીમિયમ 24/7 સપોર્ટ

en: Polylang is required to show translation status.
gu: અનુવાદની સ્થિતિ બતાવવા માટે પોલીલેંગ જરૂરી છે.

en: No translatable post types or Polylang languages were found.
gu: કોઈ ભાષાંતર કરી શકાય તેવી પોસ્ટ પ્રકારો અથવા પોલીલેંગ ભાષાઓ મળી નથી.

en: Review missing Polylang translations and run Auto-translate from one place.
gu: ગુમ થયેલ પોલીલેંગ અનુવાદોની સમીક્ષા કરો અને એક જગ્યાએથી સ્વતઃ-અનુવાદ ચલાવો.

en: Bulk translate selected
gu: બલ્ક અનુવાદ પસંદ કર્યો

en: Force translate selected
gu: ફરજિયાત અનુવાદ પસંદ કર્યો

en: Translate all missing
gu: બધા ખૂટે છે અનુવાદ કરો

en: Free includes posts and pages. Pro adds enabled custom post types.
gu: મફતમાં પોસ્ટ્સ અને પૃષ્ઠોનો સમાવેશ થાય છે. પ્રો સક્ષમ કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકારો ઉમેરે છે.

en: Content
gu: સામગ્રી

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: View
gu: જુઓ

en: %d missing | %d missing
gu[0]: %d ખૂટે છે
gu[1]: %d ખૂટે છે

en: Complete
gu: પૂર્ણ

en: No source posts were found for the configured post types.
gu: રૂપરેખાંકિત પોસ્ટ પ્રકારો માટે કોઈ સ્રોત પોસ્ટ્સ મળી નથી.

en: SkyLang Auto Translator requires Polylang to be installed and active.
gu: SkyLang Auto Translator માટે Polylang ઇન્સ્ટોલ અને સક્રિય હોવું જરૂરી છે.

en: Auto-translate
gu: સ્વતઃ અનુવાદ

en: Polylang default language is not configured.
gu: પોલિલેંગ ડિફૉલ્ટ ભાષા ગોઠવેલ નથી.

note: translators: %s: default language slug
en: No %s version exists for this post. Please create or restore it before running Auto-translate.
gu: આ પોસ્ટ માટે કોઈ %s સંસ્કરણ અસ્તિત્વમાં નથી. કૃપા કરીને સ્વતઃ-અનુવાદ ચલાવતા પહેલા તેને બનાવો અથવા પુનઃસ્થાપિત કરો.

en: Translation already exists and is not in trash.
gu: અનુવાદ પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે અને ટ્રેશમાં નથી.

en: Invalid nonce.
gu: અમાન્ય નોન્સ.

note: translators: %d: number of translations created
en: %d new translation created. | %d new translations created.
gu[0]: %d નવા અનુવાદો બનાવ્યા.
gu[1]: %d નવા અનુવાદો બનાવ્યા.

note: translators: %d: number of posts selected for translation
en: Bulk translation started for %d post. | Bulk translation started for %d posts.
gu[0]: %d પોસ્ટ માટે બલ્ક અનુવાદ શરૂ થયો.
gu[1]: %d પોસ્ટ માટે બલ્ક અનુવાદ શરૂ થયો.

en: 🎉 SkyLang Auto Translator is working hard!
gu: 🎉 SkyLang ઓટો ટ્રાન્સલેટર સખત મહેનત કરી રહ્યું છે!

en: SkyLang has successfully translated 5+ posts! If we're saving you time, would you mind leaving a 5-star review? It helps us keep the free version alive and improving!
gu: SkyLang એ 5+ પોસ્ટનો સફળતાપૂર્વક અનુવાદ કર્યો છે! જો અમે તમારો સમય બચાવી રહ્યા છીએ, તો શું તમને 5-સ્ટાર સમીક્ષા છોડવામાં વાંધો છે? તે અમને મફત સંસ્કરણને જીવંત અને સુધારવામાં મદદ કરે છે!

en: Sure, I'd love to leave a review
gu: ચોક્કસ, મને રિવ્યૂ આપવાનું ગમશે

en: Maybe Later
gu: કદાચ પછીથી

en: Polylang is not active. Please install and activate Polylang first.
gu: પોલીલેંગ સક્રિય નથી. કૃપા કરીને પહેલા પોલીલેંગ ઇન્સ્ટોલ કરો અને સક્રિય કરો.

en: API key cannot be empty.
gu: API કી ખાલી હોઈ શકતી નથી.

en: Network error connecting to Google API. Please check your connection.
gu: Google API થી કનેક્ટ કરવામાં નેટવર્ક ભૂલ. કૃપા કરીને તમારું કનેક્શન તપાસો.

en: API key verified successfully!
gu: API કી સફળતાપૂર્વક ચકાસવામાં આવી!

en: Invalid API key.
gu: અમાન્ય API કી.

en: Could not verify API key. Please try again.
gu: API કી ચકાસી શકાઈ નથી. કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: No API key found. Please go back to step 2.
gu: કોઈ API કી મળી નથી. કૃપા કરીને પગલું 2 પર પાછા જાઓ.

en: Network error fetching models.
gu: મોડલ લાવવામાં નેટવર્ક ભૂલ.

en: Failed to fetch models.
gu: મોડલ લાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Model validation failed: %s
gu: મોડલ માન્યતા નિષ્ફળ: %s

en: Missing text or target language.
gu: ટેક્સ્ટ અથવા લક્ષ્ય ભાષા ખૂટે છે.

en: No API key configured. Please go back and enter your Gemini API key.
gu: કોઈ API કી ગોઠવેલ નથી. કૃપા કરીને પાછા જાઓ અને તમારી Gemini API કી દાખલ કરો.

en: Gemini 3.1 Pro Preview – Enhanced thinking and reasoning
gu: Gemini 3.1 Pro પૂર્વાવલોકન - ઉન્નત વિચાર અને તર્ક

en: Gemini Flash Latest – Always the fastest stable release
gu: જેમિની ફ્લેશ લેટેસ્ટ – હંમેશા સૌથી ઝડપી સ્થિર રિલીઝ

en: Gemini 3.1 Flash-Lite Preview – Lightest fast model
gu: જેમિની 3.1 ફ્લેશ-લાઇટ પૂર્વાવલોકન – સૌથી હળવું ઝડપી મોડલ

en: Gemini 2.5 Pro – Advanced reasoning, multimodal
gu: જેમિની 2.5 પ્રો - અદ્યતન તર્ક, મલ્ટિમોડલ

en: Gemini 2.5 Flash – Adaptive thinking, cost efficiency
gu: જેમિની 2.5 ફ્લેશ - અનુકૂલનશીલ વિચારસરણી, ખર્ચ કાર્યક્ષમતા

en: Gemini 2.5 Flash-Lite Preview
gu: જેમિની 2.5 ફ્લેશ-લાઇટ પૂર્વાવલોકન

en: Custom Model
gu: કસ્ટમ મોડલ

en: Test
gu: ટેસ્ટ

en: Pro
gu: પ્રો

en: Finish
gu: સમાપ્ત કરો

en: Welcome to SkyLang!
gu: SkyLang માં આપનું સ્વાગત છે!

en: Let's get your site ready for automatic translations. First, we'll detect the languages configured in Polylang.
gu: ચાલો તમારી સાઇટને સ્વચાલિત અનુવાદો માટે તૈયાર કરીએ. પ્રથમ, અમે પોલીલેંગમાં રૂપરેખાંકિત ભાષાઓ શોધીશું.

en: Test Your Setup
gu: તમારા સેટઅપનું પરીક્ષણ કરો

en: Try a quick translation to make sure everything is working. This step is optional — you can skip it.
gu: બધું કામ કરી રહ્યું છે તેની ખાતરી કરવા માટે ઝડપી અનુવાદનો પ્રયાસ કરો. આ પગલું વૈકલ્પિક છે — તમે તેને છોડી શકો છો.

en: Text to translate
gu: અનુવાદ કરવા માટે ટેક્સ્ટ

en: Hello, welcome to my website!
gu: હેલો, મારી વેબસાઇટ પર આપનું સ્વાગત છે!

en: Translate to
gu: માં અનુવાદ કરો

en: Unlock context-aware translation with SkyLang Pro
gu: SkyLang Pro સાથે સંદર્ભ-જાગૃત અનુવાદને અનલૉક કરો

en: Google Translate is great for simple text, but it only sees the current string. It does not understand the string before or after it. SkyLang Pro adds Google Gemini, OpenAI, and Claude so translations stay natural in menus, buttons, and unsupported languages.
gu: Google અનુવાદ સરળ ટેક્સ્ટ માટે સરસ છે, પરંતુ તે ફક્ત વર્તમાન સ્ટ્રિંગને જ જુએ છે. તે તેના પહેલા કે પછીના શબ્દમાળાને સમજી શકતો નથી. SkyLang Pro Google Gemini, OpenAI અને Claude ઉમેરે છે જેથી અનુવાદો મેનુઓ, બટનો અને અસમર્થિત ભાષાઓમાં કુદરતી રહે.

en: Fast for simple text, but limited when the meaning depends on nearby UI.
gu: સરળ ટેક્સ્ટ માટે ઝડપી, પરંતુ જ્યારે અર્થ નજીકના UI પર આધારિત હોય ત્યારે મર્યાદિત.

en: Translates the current text only
gu: ફક્ત વર્તમાન ટેક્સ્ટનો અનુવાદ કરે છે

en: Does not understand before or after strings
gu: તાર પહેલા કે પછી સમજાતું નથી

en: May fail on unsupported language formats
gu: અસમર્થિત ભાષા ફોર્મેટ પર નિષ્ફળ થઈ શકે છે

en: Uses Google Gemini, OpenAI, and Claude for better translation quality.
gu: સારી અનુવાદ ગુણવત્તા માટે Google Gemini, OpenAI અને Claude નો ઉપયોગ કરે છે.

en: Understands menus, labels, and surrounding context
gu: મેનુ, લેબલ્સ અને આસપાસના સંદર્ભને સમજે છે

en: Translates unsupported-language cases more reliably
gu: અસમર્થિત-ભાષાના કેસોને વધુ વિશ્વસનીય રીતે અનુવાદિત કરે છે

en: Delivers more natural results for short UI text
gu: ટૂંકા UI ટેક્સ્ટ માટે વધુ કુદરતી પરિણામો વિતરિત કરે છે

en: Menu translation with context
gu: સંદર્ભ સાથે મેનુ અનુવાદ

en: For a website menu, “Home” should mean the homepage. Google Translate can read it literally, while the AI Engine understands the surrounding navigation and translates the intended meaning.
gu: વેબસાઇટ મેનૂ માટે, "હોમ" નો અર્થ હોમપેજ હોવો જોઈએ. ગૂગલ ટ્રાન્સલેટ તેને શાબ્દિક રીતે વાંચી શકે છે, જ્યારે AI એન્જિન આસપાસના નેવિગેશનને સમજે છે અને ઇચ્છિત અર્થનો અનુવાદ કરે છે.

en: Literal text-only translation.
gu: શાબ્દિક ટેક્સ્ટ-ફક્ત અનુવાદ.

en: Context-aware translation for a homepage menu item.
gu: હોમપેજ મેનૂ આઇટમ માટે સંદર્ભ-જાગૃત અનુવાદ.

en: Google Gemini, OpenAI, and Claude access
gu: Google Gemini, OpenAI અને Claude ઍક્સેસ

en: Custom Post Type translations
gu: કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર અનુવાદો

en: Native String Translation UI
gu: મૂળ શબ્દમાળા અનુવાદ UI

en: Premium 24/7 Priority Support
gu: પ્રીમિયમ 24/7 પ્રાયોરિટી સપોર્ટ

en: Pro is Active!
gu: પ્રો સક્રિય છે!

en: You're running SkyLang Pro. All premium features are unlocked and ready to use.
gu: તમે SkyLang Pro ચલાવી રહ્યાં છો. બધી પ્રીમિયમ સુવિધાઓ અનલોક અને ઉપયોગ માટે તૈયાર છે.

en: You're All Set!
gu: તમે તૈયાર છો!

en: SkyLang is ready to translate your content. If you enjoy the plugin, we'd love a quick rating — it really helps!
gu: SkyLang તમારી સામગ્રીનો અનુવાદ કરવા માટે તૈયાર છે. જો તમે પ્લગઇનનો આનંદ માણો છો, તો અમને ઝડપી રેટિંગ ગમશે - તે ખરેખર મદદ કરે છે!

en: Leave a Review on WordPress.org
gu: WordPress.org પર એક સમીક્ષા મૂકો

en: Go to Dashboard
gu: ડેશબોર્ડ પર જાઓ

en: Visit Our Website
gu: અમારી વેબસાઇટની મુલાકાત લો

en: Back
gu: પાછળ

en: Skip
gu: છોડો
