PublishPress Planner 4.8.0 - en to yor translation catalogue (652 entries)

en:  <a href="%s">Add fields to get started</a>.
yor:  <a href="%s">Fi awọn aaye kun lati bẹrẹ</a>.

en:  Encourage your site administrator to configure your editorial workflow by adding editorial fields.
yor: Gba alakoso aaye rẹ niyanju lati tunto ilana iṣẹ iroyin rẹ nipa fifi awọn aaye iroyin kun.

en:  Scheduled
yor:  Ti ṣeto

en:  Scheduled, but late
yor:  Ti ṣeto, ṣugbọn pẹ

en: "Notify me"
yor: "Ṣe akiyesi mi"

en: %1$s #%2$s "%3$s" was moved to the trash by %4$s %5$s
yor: %1$s #%2$s "%3$s" ni a gbe lọ si àtẹ̀jáde nipasẹ %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was published by %4$s %5$s
yor: %1$s #%2$s "%3$s" ni a tẹ̀jáde nipasẹ %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was restored from trash by %4$s %5$s
yor: %1$s #%2$s "%3$s" ni a tún pada lati àtẹ̀jáde nipasẹ %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was unpublished by %4$s %5$s
yor: %1$s #%2$s "%3$s" ti a kò tẹjade nipasẹ %4$s %5$s

en: %1$s (%2$s ) said on %3$s at %4$s:
yor: %1$s (%2$s ) sọ lori %3$s ni %4$s:

[ctx: %1$s = start date, %2$s = end date]
en:  %1$s <div class="input-divider">to</div> %2$s
yor:  %1$s <div class="input-divider">si</div> %2$s

en: %1$s at %2$s
yor: %1$s ni %2$s

en: %1$s last updated on %2$s
yor: %1$s ti ṣe imudojuiwọn ni %2$s

en: %1s weeks
yor: %1s ọsẹ

en: %d Group
yor: %d Ẹgbẹ

en: %d Role
yor: %d Iṣẹ

en: %d User
yor: %d Olumulo

en: %d week
yor: %d ọsẹ

en: %d weeks
yor: %d ọsẹ

en: %s could not be created
yor: %s kò le ṣẹda

en: %s created successfully. <a href="%s" target="_blank">Edit %s</a>
yor: %s ti ṣẹda ni aṣeyọri. <a href="%s" target="_blank">Ṣatunkọ %s</a>

en: %s notification found.
yor: %s ikilọ ti wa.

en: %s notification workflow moved to the Trash.
yor: %s ilana ikilọ ti gbe si Ikọ̀.

en: %s notification workflow not updated, somebody is editing it.
yor: %s ilana ikilọ ko ti ni imudojuiwọn, ẹnikan n ṣatunkọ rẹ.

en: %s notification workflow permanently deleted.
yor: %s ilana ikilọ ti paarẹ lailai.

en: %s notification workflow restored from the Trash.
yor: %s ilana ikilọ ti tun wa lati Ikọ̀.

en: %s notification workflow updated.
yor: %s ilana ikilọ ti ni imudojuiwọn.

en: (Hide all)
yor: (Pa gbogbo)

en: (no title)
yor: (ko si akọle)

en: - any status -
yor: - eyikeyi ipo -

en: -- Select %s --
yor: -- Yan %s --

en: -- Select a user --
yor: -- Yan olumulo kan --

en: 1 notification workflow not updated, somebody is editing it.
yor: 1 ilana ikilọ ko ti ni imudojuiwọn, ẹnikan n ṣatunkọ rẹ.

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/calendar/">Calendar Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
yor: <p><strong>Fun alaye diẹ sii:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/calendar/">Iwe Itọsọna Kalẹnda</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress lori Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-comments/">Editorial Comments Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
yor: <p><strong>Fun alaye diẹ sii:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-comments/">Iwe Itọsọna Awọn ọrọ-ọrọ Ẹlẹrọ</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress lori Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-metadata/">Editorial Fields Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
yor: <p><strong>Fun alaye diẹ sii:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-metadata/">Iwe Itọsọna Awoṣe Iroyin</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress lori Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/notifications/">Notifications Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
yor: <p><strong>Fun alaye diẹ sii:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/notifications/">Iwe Itọsọna Ìkìlọ</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress lori Github</a></p>

en: <p>Editorial comments help you cut down on email overload and keep the conversation close to where it matters: your content. Threaded commenting in the admin, similar to what you find at the end of a blog post, allows writers and editors to privately leave feedback and discuss what needs to be changed before publication.</p><p>Anyone with access to view the story in progress will also have the ability to comment on it. If you have notifications enabled, those following the post will receive an email every time a comment is left.</p>
yor: <p>Awọn ọrọ-ọrọ ẹlẹrọ n ṣe iranlọwọ fun ọ lati dinku ikọlu imeeli ati ki o pa ibaraẹnisọrọ sunmọ ibi ti o ṣe pataki: akoonu rẹ. Awọn ọrọ-ọrọ ti a fi kún ninu iṣakoso, ti o jọra si ohun ti o rii ni ipari ifiweranṣẹ bulọọgi kan, gba awọn onkọwe ati awọn olootu laaye lati fi esi silẹ ni ikọkọ ki o si jiroro lori ohun ti o nilo lati yipada ṣaaju itẹjade.</p><p>Ẹnikẹni ti o ni iraye si lati wo itan ti n lọ yoo tun ni anfani lati sọ asọye lori rẹ. Ti o ba ni awọn ikilọ ti a mu ṣiṣẹ, awọn ti o tẹle ifiweranṣẹ naa yoo gba imeeli ni gbogbo igba ti a ba fi asọye silẹ.</p>

en: <p>Keep track of important details about your content with editorial fields. This feature allows you to create as many date, text, number, etc. fields as you like, and then use them to store information like contact details or the location of an interview.</p><p>Once you’ve set your fields up, editorial fields integrates with both the calendar and the content overview. Make an editorial fields item visible to have it appear to the rest of your team. Keep it hidden to restrict the information between the writer and their editor.</p>
yor: <p>Tọju awọn alaye pataki nipa akoonu rẹ pẹlu awọn aaye iroyin. Ẹya yii gba ọ laaye lati ṣẹda ọpọlọpọ awọn aaye ọjọ, ọrọ, nọmba, ati bẹbẹ lọ, gẹgẹ bi o ṣe fẹ, ati lẹhinna lo wọn lati fipamọ alaye bii awọn alaye olubasọrọ tabi ipo ibere ijomitoro.</p><p>Lẹ́yìn tí o ti ṣètò àwọn àyè rẹ, àwọn àyè iroyin darapọ mọ mejeeji kalẹnda ati akopọ akoonu. Ṣe ẹya aaye iroyin han lati jẹ ki o han si awọn ọmọ ẹgbẹ rẹ. Tọju rẹ ni ikoko lati dènà alaye laarin onkọwe ati olootu wọn.</p>

en: <p>Notifications ensure you keep up to date with progress your most important content. Users can be subscribed to notifications on a post one by one or by selecting roles.</p><p>When enabled, notifications can be sent when a post changes status or an editorial comment is left by a writer or an editor.</p>
yor: <p>Ìkìlọ ṣe idaniloju pe o n tọju imudojuiwọn pẹlu ilọsiwaju akoonu rẹ ti o ṣe pataki julọ. Awọn olumulo le forukọsilẹ si awọn ìkìlọ lori ifiweranṣẹ ọkan lẹkan tabi nipa yiyan awọn ipa.</p><p>Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, awọn ìkìlọ le ṣee firanṣẹ nigbati ifiweranṣẹ ba yipada ipo tabi ọrọ iroyin ba wa lati ọdọ onkọwe tabi olootu.</p>

en: <p>The calendar is a convenient week-by-week or month-by-month view into your content. Quickly see which stories are on track to being published on time, and which will need extra effort.</p>
yor: <p>Kalẹnda naa jẹ wiwo itẹwọgba ọsẹ-nipasẹ-ọsẹ tabi oṣooṣu-nipasẹ-oṣooṣu sinu akoonu rẹ. Rọrun lati rii iru awọn itan ti o wa ni ọna lati tẹjade ni akoko, ati eyi ti yoo nilo igbiyanju afikun.</p>

en: == %s Details ==
yor: == %s Alaye ==

en: == Actions ==
yor: == Iṣe ==

en: A new %1$s (#%2$s "%3$s" ) was created by %4$s %5$s
yor: A ṣẹda tuntun %1$s (#%2$s "%3$s") nipasẹ %4$s %5$s

en: A new editorial comment was added to %3$s #%1$s "%2$s"
yor: Ọrọ ìtúnṣe tuntun kan ti fi kun %3$s #%1$s "%2$s"

en: About
yor: Nipa

en: Access denied
yor: Iwọle ti kọ

en: Action nonce not found.
yor: Aisi action nonce.

en: Active Notifications
yor: Awọn Ikilọ to wa

en: Add Another Option
yor: Fi Àṣàyàn Míràn Kún

en: Add Column
yor:  fi ọwọn kun

en: Add Comment
yor: Fi Ikọkọ Kun

en: Add Filter
yor: Fikun Àtẹ̀jáde

en: Add New
yor: Fi Tuntun kun

en: Add New %s
yor: Fi %s Tuntun Kun

en: Add New Editorial Fields
yor: Fi awọn aaye atẹjade tuntun kun

en: Add New Editorial fields term
yor: Fi Term Awọn agbegbe akọsilẹ tuntun kun

en: Add New Notification
yor: Fi Ifojusi Tuntun Kun

en: Add a list of taxonomy-slugs separated by comma that should not be loaded by the Taxonomy content filter when adding a new Notification Workflow.
yor: Fikun-un akojọ awọn taxonomy-slugs ti o pin nipasẹ koma ti ko yẹ ki o gba nipasẹ asẹ akoonu Taxonomy nigbati o ba nfi iṣẹ ṣiṣe iwifunni tuntun kun.

en: Add an editorial comment
yor: Fi ikọkọ olootu kun

en: Add content for %s
yor: Fi akoonu kun fun %s

en: Add editorial comment: %s
yor: Fi ọrọ ìtúnṣe kun: %s

en: Add to post types
yor: Fi kun awọn iru ifiweranṣẹ

en: Advanced Notifications
yor: Awọn iwifunni ilọsiwaju

en: All
yor: Gbogbo

en: All %s
yor: Gbogbo %s

en: All Actions
yor: Gbogbo awọn Iṣe

en: All Channels
yor: Gbogbo awọn Ikanni

en: All Editorial Fields
yor: Gbogbo Àkọsílẹ́ Ìtẹ́wọ́gbà

en: All Posts
yor: Gbogbo Awọn Ifiweranṣẹ

en: All Receivers
yor: Gbogbo awọn Olugba

en: All Statuses
yor: Gbogbo awọn Ipo

en: All Users
yor: Gbogbo Awọn olumulo

en: All Workflows
yor: Gbogbo awọn Ilana iṣẹ

en: All authors
yor: Gbogbo awọn onkọwe

en: All categories
yor: Gbogbo ẹka

en: All channels
yor: Gbogbo awọn ikanni

en: All events
yor: Gbogbo awọn iṣẹlẹ

en: All options value and labels are required.
yor: Gbogbo awọn iye aṣayan ati awọn aami jẹ dandan.

en: All post types
yor: Gbogbo iru ifiweranṣẹ

en: All posts
yor: Gbogbo àwọn ìwé

en: All status
yor: Gbogbo ipo

en: All statuses
yor: Gbogbo ipo

en: All tags
yor: Gbogbo ami

en: All types
yor: Gbogbo awọn iru

en: Allow public access to subscriptions in iCal or Google Calendar
yor: Jẹ́ kí àwọ̀n àkọsílẹ̀ jẹ́ àfihàn àwùjọ ní iCal tàbí Google Calendar

en: Always notify the author of the content:
yor: Ṣe àkíyèsí nigbagbogbo fun onkọwe akoonu:

en: Always notify users who have edited the content:
yor: Ṣe àkíyèsí nigbagbogbo fun awọn olumulo ti yipada akoonu:

en: Always show complete post titles
yor: Ma fi gbogbo akọle ìwé hàn nígbà gbogbo

en: An error occured
yor: Aṣiṣe kan ṣẹlẹ

en: Apply
yor: Lo

en: Apply Changes
yor: Lọ́wọ́ àtúnṣe

en: Are you sure you want to delete this comment?
yor: Ṣe o dajudaju fẹ pa ọrọìwòye yii?

en: Are you sure you want to delete this term? Any metadata for this term will remain but will not be visible unless this term is re-added.
yor: Ṣe o da ọ loju pe o fẹ pa ọrọ yii? Gbogbo metadata fun ọrọ yii yoo wa ṣugbọn ko ni han ayafi ti a ba tun fi ọrọ yii kun.

en: Assignment
yor: Àṣẹ

en: Async Notifications
yor: Awọn Ifitonileti Async

en: At least one post type must be selected
yor: Kò yẹ kí a yan irú ìwé kan ṣoṣo

en: Attach file
yor: So faili pọ

en: Author
yor: Onkọwe

en: Author of the revision
yor: Onkowe ti atunṣe

en: Author: %1$s (%2$s )
yor: Onkọwe: %1$s (%2$s )

en: Authors
yor: Awọn onkọwe

en: Authors of the content
yor: Awọn onkọwe ti akoonu

en: Authors of the parent page
yor: Awon onkowe ti oju-iwe obi

en: Auto-draft
yor: Akọkọ-iyaworan

en: Available fields
yor: Awọn pẹpẹ ti o wa

en: Blacklisted taxonomies for Notifications
yor: Àwọn taxonomies tí a dènà fún Àkíyèsí

en: Blog ID: %d
yor: ID bulọọgi: %d

en: Body
yor: Ara

en: Cancel
yor: Fagilee

en: Card Data updated successfully.
yor: Data kaadi ti ṣe imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: Categories
yor: Kategori

en: Category
yor: Kategori

en: Change
yor: Yipada

en: Changes saved!
yor: Àwọn ayipada ti fipamọ!

en: Channels
yor: Awọn ikanni

en: Cheatin&#8217; uh?
yor: Ṣe o nṣe ẹtan&#8217;?

en: Checkbox
yor: Àyẹ̀wò

en: Checked
yor: Ti a ṣayẹwo

en: Choose Post Types
yor: Yan Awọn irufẹ Ifiweranṣẹ

en: Choose the channels where each workflow will send notifications to:
yor: Yan awọn ikanni nibiti iṣẹ-ṣiṣe kọọkan yoo firanṣẹ awọn iwifunni:

en: Click here to read more about shortcode options...
yor: Tẹ nibi lati ka siwaju nipa awọn aṣayan koodu kukuru...

en: Click here to subscribe in iCal or Google Calendar
yor: Tẹ nibi lati forukọsilẹ ninu iCal tabi Google Calendar

en: Click the "Add New" button to create new card data.
yor: Tẹ bọtini "Fi Tuntun Kun" lati ṣẹda data kaadi tuntun.

en: Click the "Add New" button to create new columns.
yor: Tẹ bọtini "Fi Tuntun Kun" lati ṣẹda awọn ọwọn tuntun.

en: Click the "Add New" button to create new filters.
yor: Tẹ bọtini "Fikun Tuntun" lati ṣẹda awọn àtẹ̀jáde tuntun.

en: Click to add
yor: Tẹ lati fi kun

en: Click to delete the log file. Be careful, this operation can not be undone.
yor: Tẹ lati pa faili log. Ṣọra, iṣẹ yii ko le yipada.

en: Click to start being notified on updates for this post
yor: Tẹ lati bẹrẹ gbigba ikilọ lori awọn imudojuiwọn fun ifiweranṣẹ yii

en: Click to stop being notified on updates for this post
yor: Tẹ lati da ikilọ duro lori awọn imudojuiwọn fun ifiweranṣẹ yii

en: Close
yor: Pa

en: Column Title
yor:  akọle ọwọn

en: Column updated successfully.
yor: Ọwọn ti ni imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: Comment
yor: Asọye

en: Comment author name field:
yor: Ìkàwé orukọ onkọwe asọye:

en: Comment deleted successfully.
yor: Asọye ti paarẹ ni aṣeyọri.

en: Comment: %s (%d)
yor: Akọsilẹ: %s (%d)

en: Configure
yor: Ṣeto

en: Contact
yor: Kan si

en: Content
yor: Akopọ

en: Content Board
yor: Igbimọ Akọkọ

en: Content Calendar
yor: Kalendaru Akọkọ

en: Content Overview
yor: Akopọ Akọnu

en: Content:
yor: Ak conteúdo:

en: Copy to the clipboard
yor: Daakọ si iboju ifipamọ

en: Create %s
yor: Ṣẹda %s

en: Created on
yor: Ti ṣẹda ni

en: Current week
yor: Ọsẹ̀ lọwọlọwọ

en: Custom Columns
yor: Ọwọn Aṣ customized

en: Custom Items
yor: Awọn nkan Aṣ customized

en: Custom filters
yor: Àtẹ̀jáde aṣa

en: Customize Card Data
yor: Ṣatunkọ Data Kaadi

en: Customize Columns
yor: Ṣatunkọ Awọn ọwọn

en: Customize Filters
yor: Ṣe aṣa Awọn filter

en: Dashboard Note
yor:  Ifiranṣẹ Dasibodu

en: Dashboard Widgets
yor:  Awọn ohun elo Dasibodu

en: Date
yor: Ọjọ

en: Days
yor: Ọjọ

en: Debug
yor:  Ṣayẹwo aṣiṣe

en: Debug Log
yor:  Iwe afọwọkọ iṣayẹwo

en: Debug data
yor: Data debug

en: Default Date
yor: Ọjọ Aiyipada

en: Default notification channels:
yor: Iwọn iwifunni aiyipada:

en: Default option
yor: Àṣàyàn aiyipada

en: Default publish time for items created in the calendar
yor: Àkókò ìtẹ́jáde àtọkànwá fún àwọn ohun tó dá àtẹ́jáde sílẹ̀ nínú kalẹ́ńdà

en: Delete
yor: Pa

en: Delete All
yor: Pa Gbogbo

en: Delete file
yor: Pa faili

en: Description
yor: Apejuwe

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
yor: Iwe-kikọ alaye wa ni oju opo wẹẹbu afikun naa.

en: Disabled
yor: Dákẹ́

en: Disabled because add_post_type_support('%1$s', '%2$s') is included in a loaded file.
yor: Ti dènà nitori add_post_type_support('%1$s', '%2$s') ti wa ni akọọlẹ ninu faili ti a gba.

en: Display Label
yor: Akọle Ifihan

en: Display Name
yor: Orukọ ifihan

en: Documentation
yor: Ijẹrisi

en: Does not equal (!=)
yor: Kii ṣe dọla (!=)

en: Download .ics file
yor: Gba faili .ics

en: Draft
yor: Iwe afọwọkọ

en: Drag to change enabled card data order.
yor: Fa lati yi aṣẹ data kaadi ti a mu ṣiṣẹ pada.

en: Drag to change enabled columns order.
yor:  fa lati yi aṣẹ awọn ọwọn ti a ti muu ṣiṣẹ pada.

en: Drag to change enabled filters order.
yor: Fa lati yipada aṣẹ awọn àtẹ̀jáde ti a mu ṣiṣẹ.

en: Dropdown Option
yor: Àṣàyàn Apoti

en: Dropdown Select
yor: Yiyan Àkópọ̀

en: Duplicated notification threshold:
yor: Iwọn iwifunni ti a daakọ:

en: E-mails
yor: Awọn imeeli

en: Edit
yor: Ṣatunkọ

en: Edit Editorial Fields
yor: Ṣatunkọ Àwọn Àkọsílẹ́ Ìtẹ́wọ́gbà

en: Edit Flow should not be used alongside PublishPress Planner. If you want to use PublishPress Planner, please complete Edit Flow data migration and then deactivate Edit Flow.
yor: Edit Flow ko yẹ ki o lo ni ẹgbẹ pẹlu PublishPress Planner. Ti o ba fẹ lo PublishPress Planner, jọwọ pari gbigbe data Edit Flow ki o si pa Edit Flow.

en: Edit Notification
yor: Ṣatunkọ Ifojusi

en: Edit this post
yor: Ṣatunkọ ifiweranṣẹ yii

en: Edit: %s
yor: Ṣatunkọ: %s

en: Editorial Comment
yor: Iwe Iṣeduro

en: Editorial Comments
yor: Awọn asọye akọsilẹ

en: Editorial Fields
yor: Àwọn Àwọn Ọ̀rọ̀ Ẹlẹ́rọ

en: Editorial Notifications
yor: Awọn iwifunni akọsilẹ

en: Editorial fields order updated.
yor: Àtúnṣe àṣẹ àwọn àkọsílẹ́ ìtẹ́wọ́gbà.

en: Editorial fields term added.
yor: Ìpinnu aaye olootu ti ṣafikun.

en: Editorial fields term deleted.
yor: Ìpinnu aaye olootu ti paarẹ.

en: Editorial fields term doesn't exist.
yor: Ìpinnu aaye olootu ko si.

en: Editorial fields term updated.
yor: Ìpinnu aaye olootu ti ṣe imudojuiwọn.

en: Editorial fields visibility changed.
yor: Àtúnṣe ìfihàn àwọn àkọsílẹ́ ìtẹ́wọ́gbà.

en: Eight months
yor: Oṣu mẹjọ

en: Eleven months
yor: Oṣu mẹjọla

en: Email
yor: Imeeli

en: Email from:
yor: Imeeli láti:

en: Enable Columns
yor: Mu awọn ọwọn ṣiṣẹ

en: Enable Filters
yor: Mu Awọn filter ṣiṣẹ

en: Enable for these post types:
yor: Mú ṣiṣẹ fun awọn iru ifiweranṣẹ wọnyi:

en: Enable or Disable
yor: Mú ṣiṣẹ tabi Dènà

en: Enable or Disable Content Board Card Data.
yor: Mú ṣiṣẹ tabi Dènà Data Kaadi Iboju Akọkọ.

en: Enable or Disable Content Board filter.
yor: Mú ṣiṣẹ tabi Dènà àlẹmọ Iboju Akọkọ.

en: Enable or Disable Content Overview filter.
yor:  Muu ṣiṣẹ tabi Dena àlẹmọ Akọsilẹ akoonu.

en: Enable or Disable Content Overview table column.
yor: Mu ṣiṣẹ tabi Paṣẹ tabili akopọ akoonu.

en: Enable or Disable Content calendar filter.
yor: Mu ṣiṣẹ tabi Pa kalẹnda akoonu filter.

en: Enable subscriptions in iCal or Google Calendar
yor: Mú kí ìforúkọsílẹ̀ ṣiṣẹ́ ní iCal tàbí Google Calendar

en: Enabled
yor: Mú ṣiṣẹ́

en: Enabled features
yor: Awọn ẹya ti a mu ṣiṣẹ

en: End date
yor: Ọjọ ipari

en: Enhance the power of PublishPress Planner with the Pro version:
yor: Mu agbara PublishPress Planner pọ pẹlu ẹda Pro:

en: Enter the dropdown option value and label. You can move options to change their order.
yor: Tẹ iye aṣayan dropdown ati akọle. O le gbe awọn aṣayan lati yipada ibẹ wọn.

en: Enter users, roles, or email addresses that should receive notifications for this post.
yor: Tẹ awọn olumulo, awọn ipa, tabi awọn adirẹsi imeeli ti o yẹ ki o gba awọn iwifunni fun ifiweranṣẹ yii.

en: Equals (=)
yor: Dọla (=)

en: Error
yor: Aṣiṣe

en: Error adding term.
yor: Aṣiṣe ni fifi ọrọ kun.

en: Error deleting term.
yor: Aṣiṣe ni piparẹ ofin.

en: Error fetching post data.
yor: Aṣiṣe ni gbigba data ifiweranṣẹ.

en: Error updating term.
yor: Aṣiṣe ni imudojuiwọn ọrọ.

en: Error validating nonce. Please reload this page and try again.
yor: Aṣiṣe ni iṣayẹwo nonce. Jọwọ tun gba oju-ewe yii ki o si gbiyanju lẹẹkansi.

en: Event: %s, Workflow ID: %s, Post ID: %s, User ID: %s
yor: Iṣẹlẹ: %s, ID Ilana: %s, ID Ifiweranṣẹ: %s, ID Olumulo: %s

en: Excerpt View
yor: Wo Àkọsílẹ

en: Existing Post is updated
yor: Ifiweranṣẹ ti o wa ti ni imudojuiwọn

en: Failed
yor: Ti kuna

en: Fast, professional support
yor: Atilẹyin iyara, ọjọgbọn

en: Features
yor: Awọn ẹya

en: Feel free to select only the features you need.
yor: Maṣe ṣiyemeji lati yan awọn ẹya ti o nilo nikan.

en: Field Type
yor: Iru Aaye

en: Field used for sorting the calendar items in a day cell
yor: Àwọn ààyè tí a lò fún ìṣàkóso àwọn ohun kalẹ́ńdà nínú ẹ̀yà ọjọ́

en: File info
yor: Alaye faili

en: Filter
yor: Àlẹmọ

en: Filter Title
yor: Akọle Àtẹ̀jáde

en: Filter reset successfully.
yor: Àtúnṣe àlẹ́mọ́ ti tunṣe ni a ṣe aṣeyọrí.

en: Filter the content?
yor: Ṣe àlẹmọ akoonu?

en: Filter the list of users in the editorial meta to users in the selected roles.
yor: Ṣe àlẹmọ atokọ awọn olumulo ninu metadata iroyin si awọn olumulo ni awọn ipa ti a yan.

en: Filter updated successfully.
yor: Àtúnṣe àlẹ́mọ́ ni a ṣe aṣeyọrí.

en: First Draft Date
yor: Ọjọ́ Àkọ́kọ́ Ìtẹ́wọ́gbà

en: First Name
yor: Orukọ akọkọ

en: Five months
yor: Oṣu marun

en: Five months ago
yor: Mẹ́ta oṣù sẹ́yìn

en: For Revisions integration on the Content Calendar, Overview and Content Board, please update %sPublishPress Revisions Pro%s.
yor: Fun iṣọpọ Revisions lori Kalẹnda Akọọlẹ, Akopọ ati Igbimọ Akọọlẹ, jọwọ ṣe imudojuiwọn %sPublishPress Revisions Pro%s.

en: For Revisions integration on the Content Calendar, Overview and Content Board, please update %sPublishPress Revisions%s.
yor: Fun iṣọpọ Revisions lori Kalẹnda Akọọlẹ, Akopọ ati Igbimọ Akọọlẹ, jọwọ ṣe imudojuiwọn %sPublishPress Revisions%s.

en: For custom Revision Statuses, upgrade to %sPublishPress Statuses Pro%s.
yor: Fún àwọn Ìpò Ìtẹ́jáde àtọkànwá, ṣe àtúnṣe sí %sPublishPress Statuses Pro%s.

en: For which content?
yor: Fun iru akoonu wo?

en: Format
yor: Fọọmu

en: Four months
yor: Oṣu mẹrin

en: Four months ago
yor: Mẹ́rin oṣù sẹ́yìn

en: Four weeks
yor: Ọsẹ mẹrin

en: From date
yor: Lati ọjọ

en: Greater than (>)
yor: Tobi ju (>)

en: Greater than or equals (>=)
yor: Tobi ju tabi dọla (>=)

en: Group
yor: Ẹgbẹ

en: Groups
yor: Ẹgbẹ

en: Help
yor: Iranlọwọ

en: Hide the %s last items
yor: Tọ́jú %s awọn ohun ti o kẹhin

en: If enabled, this field will be available when adding new posts on the Content Calendar and Overview screen.
yor: Ti a ba mu ṣiṣẹ, aaye yii yoo wa nigba fifi awọn ifiweranṣẹ tuntun kun lori Kalẹnda Akoonu ati iboju Akopọ.

en: If you like %s please leave us a %s rating. Thank you!
yor: Ti o ba fẹ %s jọwọ fi wa silẹ %s igbasilẹ. O ṣeun!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
yor: Ti o ba nilo iranlọwọ tabi ni ibeere ẹya tuntun, jẹ ki a mọ.

en: If you see any error or look for information regarding PublishPress, please don't hesitate to contact the support team. E-mail us:
yor: Ti o ba rii eyikeyi aṣiṣe tabi wa alaye nipa PublishPress, jọwọ ma ṣe ṣiyemeji lati kan si ẹgbẹ atilẹyin. Fi imeeli ranṣẹ si wa:

en: Inbuilt Card Data
yor: Data Kaadi Tọju

en: Inbuilt Columns
yor: Ọwọn Ti a kọkọ

en: Inbuilt filters
yor: Àtẹ̀jáde ti a kọ́ sínú

en: Indicate the select type.
yor: Ṣàpèjúwe iru yiyan naa.

en: Indicate the type of editorial fields.
yor: Ṣalaye iru awọn agbegbe akọsilẹ.

en: Initializing the calendar. Please wait...
yor: Nṣiṣẹ́ kalẹ́ndà. Jọwọ duro...

en: Integrate with the The Events Calendar plugin
yor: Ṣopọ pẹlu plugin Kalandar Awọn Iṣẹlẹ

en: Integration with SEO plugins
yor: Isopọ pẹlu awọn ẹya SEO

en: Invalid Publish Date supplied.
yor: Ọjọ Ifiweranṣẹ ti ko tọ ti a pese.

en: Invalid Status supplied.
yor: Ipo ti ko tọ ti a pese.

en: Invalid action nonce.
yor: Action nonce ti ko tọ.

en: Invalid channel for the notification
yor: Ikanni ti ko tọ fun iwifunni

en: Invalid comment data
yor: Data ikọkọ ti ko tọ

en: Invalid date
yor: Ọjọ́ àìtó

en: Invalid form request.
yor: Ibeere fọọmu ti ko tọ.

en: Invalid input
yor: Ìfọwọ́sí àìtó

en: Invalid nonce
yor: Nonce ti ko tọ

en: Invalid receiver for the notification
yor: Olugba ti ko tọ fun iwifunni

en: It seems like it is taking too long. Please, try reloading the page again and check the browser console looking for errors.
yor: O dabi pe o n gba akoko pupọ. Jọwọ, gbiyanju tun ṣe oju-iwe naa lẹẹkansi ki o si ṣayẹwo console aṣawakiri fun awọn aṣiṣe.

en: Item moved to the trash.
yor: Ìtòlẹ́sẹẹsẹ ti a gbe lọ si ikọ̀.

en: Item restored from the Trash.
yor: Ìtòlẹ́sẹẹsẹ ti a mu padà lati ikọ̀.

en: Last Modified
yor: Ikẹhin ti yipada

en: Last Name
yor: Orukọ ikẹhin

en: Less than (<)
yor: Kekere ju (<)

en: Less than or equals (<=)
yor: Kekere ju tabi dọla (<=)

en: Like/Contains
yor: Bẹẹni/Contains

en: Loading item...
yor: N ṣàn ohun...

en: Loading...
yor: N ṣàn...

en: Location
yor: Ipo

en: Log File
yor: Faili Log

en: Log content
yor: Akopọ log

en: Log file not found.
yor: Faili log ko ri.

en: Max visible posts per date
yor: Ìwọn tó pọ̀jù ti àwọn ìwé tó wà lórí ọjọ́ kọọkan

en: Maximum number of posts to display
yor: Iye to pọ ju ti awọn ifiweranṣẹ lọ lati fi hàn

en: Me Mode
yor: Ẹ̀kọ́ Mẹ́ta

en: Message
yor: Ifiranṣẹ

en: Meta Value
yor: Iye Meta

en: Meta fields
yor: Awọn pẹpẹ Meta

en: Metadata name conflicts with existing term. Please choose another.
yor: Orukọ metadata n ja pẹlu ọrọ to wa tẹlẹ. Jọwọ yan omiran.

en: Modals so you can edit posts without changing screen
yor: Modals ki o le ṣe atunṣe awọn ifiweranṣẹ laisi yiyipada iboju

en: Modified on
yor: Ti yipada ni

en: Mon
yor: Mọ́ń

en: Months
yor: Awọn oṣu

en: Move posts here to change their status
yor: Gbe awọn ifiweranṣẹ si ibi yii lati yi ipo wọn pada

en: Move this item to the Trash
yor: Gbe nkan yii si Ẹrọ idalẹnu

en: Moving the item...
yor: N gbe ohun naa...

en: Multiple Select
yor: Yan Ọ̀pọ̀ Ẹ̀yà

en: Muted
yor: Ti a ti mu

en: My Content Notifications
yor:  Awọn iwifunni akoonu mi

en: Name
yor: Orukọ

en: Name already in use. Please choose another.
yor: Orukọ naa ti lo tẹlẹ. Jọwọ yan omiran.

en: Name cannot exceed 200 characters. Please try a shorter name.
yor: Orukọ ko le kọja awọn ohun kikọ 200. Jọwọ gbiyanju orukọ ti o kuru diẹ.

en: Name conflicts with existing term. Please choose another.
yor: Orukọ naa n ja pẹlu ọrọ to wa tẹlẹ. Jọwọ yan omiran.

en: Name conflicts with slug for another term. Please choose something else.
yor: Orukọ naa n ja pẹlu slug fun ọrọ miiran. Jọwọ yan nkan miiran.

en: Need PublishPress Planner Support?
yor: Nilo Atilẹyin PublishPress Planner?

en: New
yor: Tuntun

en: New Editorial Fields
yor: Awọn aaye atẹjade tuntun

en: New Post
yor: Ifiweranṣẹ Tuntun

en: New Post is Published
yor: Ifiweranṣẹ tuntun ti tẹjade

en: New Post is created in Draft status
yor: Ifiweranṣẹ tuntun ti ṣẹda ni ipo Iwe afọwọkọ

en: New post status: %s
yor: Ipo ifiweranṣẹ tuntun: %s

en: New status
yor: Ipo tuntun

en: Next Post
yor: Ifiweranṣẹ Ti nbọ

en: Nickname
yor: Orukọ ìbáṣepọ

en: Nine months
yor: Oṣu mẹsan

en: No
yor: Rara

en: No active notifications found for this %s.
yor: Ko si awọn ìkìlọ̀ iṣẹ́ tó n ṣiṣẹ́ fún %s yìí.

en: No date supplied.
yor: Ko si ọjọ ti a pese.

en: No editorial comments.
yor: Ko si awọn asọye olootu.

en: No editorial fields available.
yor: Ko si awọn aaye atẹjade ti o wa.

en: No editorial fields found.
yor: Ko si awọn aaye akọwe ti a ri.

en: No enough permissions
yor: Kò to ìmúṣẹ́

en: No notification found
yor: Ko si ifojusi ti a ri

en: No notifications found.
yor: Ko si awọn ikilọ ti wa.

en: No results found
yor: Ko si awọn abajade ti a ri

en: No terms
yor: Ko si awọn ọrọ

en: No workflows found.
yor: Ko si awọn iṣẹ ti a ri.

en: Nonce check failed. Please ensure you're supposed to be adding editorial comments.
yor: Ayẹwo nonce kuna. Jọwọ rii daju pe o yẹ ki o n ṣafikun awọn ọrọ-ọrọ ẹlẹrọ.

en: Nonce check failed. Please ensure you're supposed to be editing editorial comments.
yor: Ayẹwo nonce kuna. Jọwọ rii daju pe o yẹ ki o n ṣatunkọ awọn ọrọ-ọrọ ẹlẹrọ.

en: None
yor: Kò sí

en: Not Exists/Empty
yor: Ko si/Ofin

en: Not Like
yor: Ko ti ṣeto

en: Not filtered
yor: Ko si àlẹmọ

en: Not set
yor: Ko ti ṣeto

en: Notepad
yor:  Kọmputa

en: Notification
yor: Ikilọ

en: Notification Group
yor: Ẹgbẹ Ikilọ

en: Notification Groups
yor: Ẹgbẹ Ikilọ

en: Notification log not found
yor: Iwe itan iwifunni ko ri

en: Notification workflow draft updated.
yor: Ilana ikilọ draff ti ni imudojuiwọn.

en: Notification workflow published.
yor: Ilana ikilọ ti wa ni tẹjade.

en: Notification workflow saved.
yor: Ilana ikilọ ti wa ni fipamọ.

en: Notification workflow scheduled for: %s.
yor: Ilana ikilọ ti wa ni eto fun: %s.

en: Notification workflow submitted.
yor: Ilana ikilọ ti wa ni fi ranṣẹ.

en: Notification workflow updated.
yor: Ilana ikilọ ti ni imudojuiwọn.

en: Notifications
yor: Ikilọ

en: Notifications Log
yor: Iwe Itan Awọn Ifitonileti

en: Notify Email
yor: Kilọ Imeeli

en: Notify Emails
yor: Kilọ Awọn Imeeli

en: Notify Role
yor: Kilọ Ipa

en: Notify Roles
yor: Kilọ Awọn Ipa

en: Notify User
yor: Kilọ Olumulo

en: Notify Users
yor: Kilọ Awọn Olumulo

en: Notify me
yor: Kilọ mi

en: Notify on editorial comments
yor: Ṣe iwifunni lori awọn akọsilẹ akọsilẹ

en: Number
yor: Nọ́mbà

en: Old post status: %s
yor: Ipo ifiweranṣẹ atijọ: %s

en: On each shortcode, you can select one or more fields. If more than one, they will be displayed separated by ", ".
yor: Ninu koodu kukuru kọọkan, o le yan ọkan tabi diẹ ẹ sii awọn aaye. Ti o ba ju ọkan lọ, wọn yoo han ni pipin nipasẹ “, ”.

en: One month
yor: Oṣu kan

en: One month ago
yor: Ọ̀kan oṣù sẹ́yìn

en: One week
yor: Ọsẹ kan

en: Only editable posts will be moveable.
yor: Awọn ifiweranṣẹ ti o le yipada nikan ni yoo ṣee gbe.

en: Options
yor: Awọn aṣayan

en: Overview
yor: Akopọ

en: Paragraph
yor: Párágrafu

en: Parent Page Authors
yor: Awon onkowe Oju-iwe Obi

en: Passed
yor: Ti kọja

en: Path
yor: Ọna

en: Pending Review
yor: N duro de Atunwo

en: Period
yor: Akoko

en: Permission Groups
yor: Awọn ẹgbẹ Igbanilaaye

en: Planner
yor: Eto

en: Please correct your form errors below and try again.
yor: Jọwọ ṣatunṣe awọn aṣiṣe fọọmu rẹ ni isalẹ ki o gbiyanju lẹẹkansi.

en: Please enter a comment
yor: Jọwọ tẹ ọrọìwòye kan

en: Please enter a comment.
yor: Jọwọ tẹ ikọkọ kan sii.

en: Please enter a name for the editorial fields
yor: Jọwọ tẹ orukọ kan fun awọn aaye atẹjade

en: Please enter a name for the editorial fields.
yor: Jọwọ tẹ orukọ kan fun awọn aaye atẹjade.

en: Please enter a slug for the editorial fields.
yor: Jọwọ tẹ slug kan fun awọn aaye atẹjade.

en: Please enter a valid, non-numeric name for the editorial fields.
yor: Jọwọ tẹ orukọ to wulo, ti kii ṣe nọmba fun awọn aaye atẹjade.

en: Please select a valid metadata type.
yor: Jọwọ yan iru metadata to wulo.

en: Please select at least one event
yor: Jọwọ yan o kere ju iṣẹlẹ kan

en: Please, wait! Loading the form fields...
yor: Jọwọ, duro! N n ṣàn awọn aaye fọọmu...

en: Popular Editorial Fields
yor: Àwọn Àkọsílẹ́ Ìtẹ́wọ́gbà tó gbajúmọ̀

en: Position
yor: Ipo

en: Post
yor: Ifiweranṣẹ

en: Post Date
yor: Ọjọ Ifiweranṣẹ

en: Post ID: %d
yor: ID ifiweranṣẹ: %d

en: Post Status
yor: Ipo Ifiweranṣẹ

en: Post Status Widget
yor:  Ipo ohun elo ifiweranṣẹ

en: Post Type
yor: Iru Ifiweranṣẹ

en: Post Types
yor: Iru Ifiweranṣẹ

en: Post could not be created
yor: Ifiweranṣẹ ko le ṣẹda

en: Post created successfully
yor: Ifiweranṣẹ ti ṣẹda ni aṣeyọri

en: Post date updated.
yor: Oju-iwe ifiweranṣẹ ti ni imudojuiwọn.

en: Post does not exist
yor: Ifiweranṣẹ ko si

en: Post moved to the trash.
yor: Ifiweranṣẹ ti yọ sí ikọ̀kà.

en: Post not found
yor: Ìwé náà kò rí

en: Post restored from the Trash.
yor: Ifiweranṣẹ ti da pada lati ikọ̀kà.

en: Post status updated.
yor: Ipo ifiweranṣẹ ti ni imudojuiwọn.

en: Post type
yor: Iru ifiweranṣẹ

en: Post type not found
yor: Iru ifiweranṣẹ ko ri

en: Post type:
yor: Iru ifiweranṣẹ:

en: Post type: %s
yor: Iru ifiweranṣẹ: %s

en: Post types to show
yor: Àwọn iru ifiweranṣẹ láti fihàn

en: Post types to show:
yor: Awọn iru ifiweranṣẹ lati fi hàn:

en: Posts at a Glance
yor:  Awọn ifiweranṣẹ ni irisi

en: Posts publish time format
yor: Àkóónú àkókò ìtẹ́jáde àwọn ìwé

en: Preview
yor: Atunwo

en: Preview &#8220;%s&#8221;
yor: Igbasilẹ &#8220;%s&#8221;

en: Previous Post
yor: Ifiweranṣẹ Tẹlẹ

en: Previous status
yor: Ipo ti tẹlẹ

en: Print
yor: Tẹjade

en: Private
yor: Pilẹ

en: Publish Date
yor: Ọjọ Ifiweranṣẹ

en: Publish Time
yor: Akoko Itẹjade

en: Publish on
yor: Itẹjade lori

en: PublishPress Debug Log
yor:  Ifiweranṣẹ Iṣayẹwo PublishPress

en: PublishPress Planner helps you plan and publish content inside WordPress. Features include a content calendar, kanban board, and notifications.
yor: PublishPress Planner n ṣe iranlọwọ fun ọ lati gbero ati tẹjade akoonu inu WordPress. Awọn ẹya ara ẹrọ pẹlu kalẹnda akoonu, igbimọ kanban, ati awọn ikilọ.

en: PublishPress Planner tried to load multiple times. Please, deactivate and remove other instances of PublishPress, specially if you are using PublishPress Pro.
yor: PublishPress Planner gbiyanju lati gba ọpọlọpọ igba. Jọwọ, pa ati yọ awọn olumulo miiran ti PublishPress, paapaa ti o ba nlo PublishPress Pro.

en: PublishPress Revisions integration
yor: Isopọ PublishPress Revisions

en: PublishPress Settings
yor: Iṣeto PublishPress

en: Published
yor: Ti tẹjade

en: Publishing Time
yor: Àkókò Ìtẹ́jáde

en: Receiver
yor: Olugba

en: Regenerate calendar feed secret
yor: Tun ṣe àfihàn kalẹ́ńdà àkọsílẹ̀

en: Register editorial fields for these post types:
yor: Forukọsilẹ awọn aaye akọwe fun awọn iru ifiweranṣẹ wọnyi:

en: Remove
yor: Yọkuro

en: Remove PublishPress ads and branding
yor: Yọ awọn ipolowo ati aami PublishPress

en: Reorder
yor: Tunṣẹ

en: Reorder Columns
yor: Tunṣe awọn ọwọn

en: Reorder Filters
yor: Tun ṣe atokọ Awọn filter

en: Reply
yor: Fesi

en: Reply to this comment
yor: Fesi si ikọkọ yii

en: Reply: %s
yor: Dáhùn: %s

en: Request Support
yor: Beere Atilẹyin

en: Reschedule
yor: Tun eto

en: Reset
yor: Tunṣe

en: Reset Filters
yor: Tun Awọn filter ṣe

en: Reviews
yor: Atunwo

en: Revision Author
yor: Onkowe Atunṣe

en: Revision Status
yor: Ipo Atunṣe

en: Role
yor: Iṣẹ

en: Roles
yor: Iṣẹ

en: Save
yor: Fipamọ

en: Save Changes
yor: Fipamọ Awọn Ayipada

en: Save and edit
yor: Fipamọ ati ṣatunkọ

en: Saving...
yor: N fipamọ...

en: Scheduled
yor: Ti ṣeto

en: Scheduled for %d receivers. Click here to display them.
yor: Tito lẹsẹsẹ fun %d awọn olugba. Tẹ nibi lati fi hàn wọn.

en: Search
yor: Wá

en: Search Comments
yor: Wa Awọn ikọkọ

en: Search Editorial Fields
yor: Wa Àwọn Àkọsílẹ́ Ìtẹ́wọ́gbà

en: Search Metakey
yor: Wa Metakey

en: Search Notifications
yor: Wa Awọn Ifojusi

en: Search box
yor: Apoti ìwádìí

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
yor: Abajade wiwa fun &#8220;%s&#8221;

en: Select %s
yor: Yan %s

en: Select Metakey
yor: Yan Metakey

en: Select Type
yor: Yan Iru

en: Select at least one option for each section.
yor: Yan o kere ju aṣayan kan fun apakan kọọkan.

en: Select option...
yor: Yan aṣayan...

en: Select roles...
yor: Yan awọn iṣẹ́...

en: Send reminder notifications
yor: Ran awọn akiyesi iranti

en: Sending content...
yor: N firanṣẹ akoonu...

en: Sent
yor: Ti ranṣẹ

en: Settings
yor: Iṣeto

en: Settings updated successfully.
yor: Awọn eto ti ṣe imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: Seven months
yor: Oṣu meje

en: Show %s more
yor: Fihan %s siwaju

en: Show Revision
yor: Fihàn Àtúnṣe

en: Show active notifications
yor: Fihan awọn ikilọ to wa

en: Show content from
yor: Fi akoonu han lati

en: Show on Content Calendar and Overview form
yor: Fihan lori Kálẹ́ńdà Àkópọ̀ àti fọọmu Àkópọ̀

en: Show on Post Types screen
yor: Fihan lori iboju Awọn Iru Ifiweranṣẹ

en: Show the "Notify me" and "Stop notifying me" links for these post types:
yor: Fihan awọn ìjápọ̀ "Ṣàkíyèsí mí" àti "Dákẹ́ àkíyèsí mí" fún àwọn irú àpo yìí:

en: Show today's date in the first row
yor: Fihàn ọjọ́ oni ní ìkà àkọ́kọ́

en: Single Select
yor: Yan Ẹ̀yà Kan

en: Site Administrator
yor: Alakoso Aaye

en: Six months
yor: Oṣu mẹfa

en: Six months ago
yor: Oṣu mẹfa seyin

en: Size
yor: Iwọn

en: Skip current user
yor: Foju kọ olumulo lọwọlọwọ

en: Skip notifications for the user who triggered the action
yor: Foju kọ awọn ìkìlọ̀ fun olumulo ti o fa iṣe naa

en: Skipped
yor: Ti fo

en: Slack integration for notifications
yor: Isopọ Slack fun awọn akiyesi

en: Slug already in use. Please choose another.
yor: Slug naa ti lo tẹlẹ. Jọwọ yan omiran.

en: Sorry! You're not subscribed to any posts!
yor:  E ma binu! Iwọ ko ti forukọsilẹ si eyikeyi ifiweranṣẹ!

en: Sorry, you can't delete this editorial comment because it has some replies.
yor: E ma binu, o ko le pa asọye olootu yii nitori o ni diẹ ninu awọn idahun.

en: Sorry, you don't have the privileges to add editorial comments. Please talk to your Administrator.
yor: E ma binu, o ko ni awọn anfani lati ṣafikun awọn ọrọ-ọrọ ẹlẹrọ. Jọwọ sọrọ pẹlu Alakoso rẹ.

en: Sorry, you don't have the privileges to delete this editorial comment. Please talk to your Administrator.
yor: E ma binu, o ko ni awọn anfani lati pa ọrọ iroyin yii. Jọwọ ba Alakoso rẹ sọrọ.

en: Sorry, you don't have the privileges to edit editorial comments. Please talk to your Administrator.
yor: E ma binu, o ko ni awọn anfani lati ṣatunkọ awọn ọrọ-ọrọ ẹlẹrọ. Jọwọ sọrọ pẹlu Alakoso rẹ.

en: Sorry, you don't have the privileges to edit this editorial comment. Please talk to your Administrator.
yor: E ma binu, o ko ni awọn anfani lati ṣe atunṣe ọrọ iroyin yii. Jọwọ ba Alakoso rẹ sọrọ.

en: Start Date
yor: Ọjọ́ ìbẹ̀rẹ̀

en: Start date
yor: Ọjọ́ ìbẹ̀rẹ̀

en: Status
yor: Ipo

en: Status was changed for %1$s #%2$s "%3$s" by %4$s %5$s
yor: Ipo ti yipada fun %1$s #%2$s "%3$s" nipasẹ %4$s %5$s

en: Statuses to display publish time
yor: Àwọn ipo lati ṣe àfihàn àkókò ìtẹ̀jáde

en: Stop notifying me
yor: Dẹrọ ikilọ mi

en: Subject
yor: Kókó

en: Subject:
yor: Kókó:

en: Submit
yor: Fikun

en: Submitted on
yor: Ti fi silẹ ni

en: Subscribe in iCal or Google Calendar
yor: Forukọsilẹ ni iCal tabi Google Calendar

en: Success
yor: Aseyori

en: Sun
yor: Sọ́ọ̀n

en: Tag
yor: 标签

en: Tags
yor: Àwọn ami

en: Taxonomy not set.
yor: Taxonomy ko ti ṣeto.

en: Ten months
yor: Oṣu mẹwa

en: Terms
yor: Awọn ọrọ

en: Terms not set.
yor: Awọn ofin ko ti ṣeto.

en: Text
yor: Ọrọ

en: The "slug" is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
yor: “Slug” ni ẹya URL-fẹran ti orukọ. O maa n jẹ gbogbo awọn lẹta kekere ati pe o ni awọn lẹta, nọmba, ati awọn hyphen nikan.

en: The Events Calendar Integration
yor: Iṣọpọ Kalandar Awọn Iṣẹlẹ

en: The description can be used to communicate with your team about what the field is for.
yor: Apejuwe le ṣee lo lati ba ẹgbẹ rẹ sọrọ nipa ohun ti aaye naa jẹ.

en: The description can be used to communicate with your team about what the metadata is for.
yor: Apejuwe le ṣee lo lati ba ẹgbẹ rẹ sọrọ nipa ohun ti metadata jẹ.

en: The field type cannot be changed once created.
yor: Iru aaye naa ko le yipada lẹ́yìn tí a ti dá a sílẹ̀.

en: The name is for labeling the editorial fields.
yor: Orukọ naa jẹ fun aami awọn aaye akọwe.

en: The notification was set as "Scheduled" but the cron task is not found
yor: Iwifunni ti ṣeto bi "Ti ṣeto" ṣugbọn iṣẹ cron ko ri

en: The notifications module will need to be enabled for this widget to display.
yor:  A nilo lati muu module iwifunni ṣiṣẹ ki ohun elo yii le han.

en: The parent log was deleted or probably rescheduled
yor: Iwe itan obi ti paarẹ tabi boya ti tunto

en: The selected post type is not enabled for the calendar.
yor: Iru ifiweranṣẹ ti a yan ko ti ni agbara fun kalẹnda.

en: The selected user doesn't have enough permissions to be set as the post author.
yor: Olumulo ti a yan ko ni awọn aṣẹ to lati ṣeto gẹgẹ bi onkọwe ifiweranṣẹ.

en: The slug cannot be changed once the term has been created.
yor: Slug ko le yipada ni kete ti ofin ti ṣẹda.

en: There are no PublishPress modules registered
yor: Ko si awọn module PublishPress ti a forukọsilẹ

en: There are no posts in the range or filter specified.
yor: Ko si awọn ifiweranṣẹ ninu ibiti tabi àlẹmọ ti a sọ.

en: There was a problem of some sort. Try again or contact your administrator.
yor: Iṣoro kan wa. Gbiyanju lẹẹkan si tabi kan si alakoso rẹ.

en: There was an error updating the post. Please try again.
yor: A ni aṣiṣe kan nigba imudojuiwọn ifiweranṣẹ. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansii.

en: This action was taken on %1$s at %2$s %3$s
yor: Iṣe yi ni a ṣe lori %1$s ni %2$s %3$s

en: This comment can't be deleted because it has one or more replies. Before deleting it make sure to delete all the replies first.
yor: Ko le pa ọrọ yii nitori o ni ọkan tabi diẹ ẹ sii awọn idahun. Ṣaaju ki o to pa a, rii daju pe o pa gbogbo awọn idahun akọkọ.

en: This editorial fields type is not yet supported.
yor: Iru aaye akọwe yii ko ti ni atilẹyin sibẹsibẹ.

en: This email was sent %s.
yor: Imeeli yìí ni a rán %s.

en: This field will be available for these post types.
yor: Aaye yii yoo wa fun awọn iru ifiweranṣẹ wọnyi.

en: This field will be viewable on the overview screens for these post types.
yor: Aaye yii yoo jẹ kó ye lori awọn iboju àkópọ̀ fun awọn iru ifiweranṣẹ wọnyi.

en: This is a preview of the scheduled message. The content can still change until the notification is sent.
yor: Eyi ni iwoye ti ifiranṣẹ ti a gbero. Akoonu naa le ṣi yipada titi di igba ti ìkìlọ naa ba firanṣẹ.

en: This is the default publish date from today for posts moving to the Scheduled status.
yor: Eyi ni ọjọ ifiweranṣẹ aiyipada lati oni fun awọn ifiweranṣẹ ti n lọ si ipo Ti a ṣeto.

en: This notification is very similar to another one sent less than %d minutes ago for the same receiver
yor: Ìkìlọ yìí dára tó bí ìkìlọ mìíràn tó kó lẹ́sẹ̀kẹsẹ́ ju %d iṣẹ́ju sẹ́yìn lọ fún olugba kanna

en: This post was last updated on
yor:  Ifiweranṣẹ yii ni a ṣe imudojuiwọn ni

en: This will prevent too many notifications being sent for the same or similar events. Set this to a higher number if you are receiving duplicate emails.
yor: Eyi yoo dènà ọpọlọpọ awọn ìkìlọ ti a fi ranṣẹ fun awọn iṣẹlẹ kanna tabi ti o jọra. Ṣeto eyi si nọmba ti o ga julọ ti o ba n gba awọn imeeli ẹda.

en: This won't have any effect unless you have at least one workflow targeting the "Users who selected "Notify me" for the content" option.
yor: Eyi kii yoo ni ipa eyikeyi ayafi ti o ba ni o kere ju iṣẹ ọna kan ti o ni ibi-afẹde "Awọn olumulo ti o yan "Jẹ ki n mọ" fun akoonu" aṣayan.

en: Three months
yor: Oṣu mẹta

en: Three months ago
yor: Mẹ́ta oṣù sẹ́yìn

en: Three weeks
yor: Ọsẹ mẹta

en: Title
yor: Orukọ

en: Title: %s
yor: Ak title: %s

en: To date
yor: Si ọjọ

en: To refine your workflow with custom Post Statuses, install the %sPublishPress Statuses%s plugin.
yor: Lati ṣe akọsilẹ iṣẹ rẹ pẹlu Awọn ipo Ifiweranṣẹ ti a ṣe adani, fi sori ẹrọ %sPublishPress Statuses%s plugin.

en: Today
yor: Loni

en: Trash
yor: Ẹgbé

en: Twelve months
yor: Oṣu mejila

en: Two months
yor: Oṣu meji

en: Two months ago
yor: Méjì oṣù sẹ́yìn

en: Two weeks
yor: Ọsẹ meji

en: Type
yor: Iru

en: Undefined error found
yor: Aṣiṣe ti a ko ṣe afihan

en: Undo
yor: Ṣe àtúnṣe

en: Unpublished Content
yor:  Akọsilẹ ti a ko tẹjade

en: Untitled
yor: Kò ní akọle

en: Update Editorial Fields
yor: Ṣe imudojuiwọn awọn aaye atẹjade

en: Update Editorial fields term
yor: Ṣe imudojuiwọn awọn agbegbe akọsilẹ

en: Update Note
yor:  Imudojuiwọn Ifiranṣẹ

en: Updating the post date dynamically doesn't work for published content. Please <a href='%s'>edit the post</a>.
yor: Imudojuiwọn ọjọ ifiweranṣẹ ni irọrun ko ṣiṣẹ fun akoonu ti a tẹjade. Jọwọ <a href='%s'>ṣe atunṣe ifiweranṣẹ</a>.

en: Upgrade to Pro
yor: Ṣe igbesoke si Pro

en: Upgrade to PublishPress Planner Pro
yor: Ṣe igbesoke si PublishPress Planner Pro

en: Use post meta in notifications
yor: Lo meta ifiweranṣẹ ninu awọn akiyesi

en: User
yor: Olumulo

en: User Url
yor: Url olumulo

en: User making changes or comments
yor: Olumulo ti n ṣe awọn ayipada tabi awọn akọsilẹ

en: User role
yor: Iṣẹ́ olumulo

en: User: %s (%d)
yor: Olumulo: %s (%d)

en: Username
yor: Orukọ olumulo

en: Users
yor: Awọn olumulo

en: Users who selected "Notify me" for the content
yor: Awọn olumulo ti o yan "Ṣe akiyesi mi" fun akoonu naa

en: View
yor: Wo

en: View &#8220;%s&#8221;
yor: Wo &#8220;%s&#8221;

en: View &#8220;%s&#8221; on Google Maps
yor: Wo &#8220;%s&#8221; lori Google Maps

en: View Knowledge Base
yor: Wo Ibi Ẹkọ

en: View: %s
yor: Wo: %s

en: Warning
yor: Ikilo

en: Weeks
yor: Awọn Ọsẹ

en: What the post needs to cover.
yor: Kí ni ìkọ̀wé náà nílò láti bo.

en: What to say?
yor: Kini lati sọ?

en: When an editorial comment is added
yor: Nigbati a ba fi akọsilẹ ẹdá kun

en: When taxonomy is updated
yor: Nigbati taxonomy ba ti ni imudojuiwọn

en: When the content is moved to a new status
yor: Nigbati akoonu ba ti gbe si ipo tuntun

en: When the content is updated
yor: Nigbati akoonu ba ti ni imudojuiwọn

en: When the first draft needs to be ready.
yor: Nígbà tí àkọ́kọ́ ìtẹ́wọ́gbà bá nílò láti jẹ́ ready.

en: When the status is changed
yor: Nigbati ipo ba yipada

en: When to notify?
yor: Nigbawo ni lati kede?

en: Who to notify?
yor: Tani lati kede?

en: Widget Options
yor:  Awọn aṣayan ohun elo

en: WordPress Scheduler
yor: Oníṣe ipò WordPress

en: Workflow
yor: Ilana Ọna

en: Workflow Settings
yor: Awọn Eto Ilana Ọna

en: Workflow has users enrolled
yor: Iṣẹ́ àtúnṣe ni awọn olumulo ti wọlé

en: Workflow: %s
yor: Iṣẹ-ṣiṣe: %s

en: Workflows
yor: Awọn iṣẹ-ṣiṣe

en: Years
yor: Ọdun

en: Yes
yor: Bẹẹni

en: You are receiving this email because you are subscribed to "%s".
yor: O n gba imeeli yìí nitori o ti forukọsilẹ si "%s".

en: You can add dynamic information to the Subject or Body text using the following shortcodes:
yor: O le fi alaye iyipada kun si akọle tabi ọrọ Ara nipa lilo awọn koodu kukuru wọnyi:

en: You can add editorial comments to a post once you've saved it for the first time.
yor: O le ṣafikun awọn ọrọ-ọrọ ẹlẹrọ si ifiweranṣẹ kan ni kete ti o ba ti fipamọ rẹ fun igba akọkọ.

en: You can see all editorial comments on this %s here:
yor: O le wo gbogbo awọn ọrọ ìtúnṣe lori %s yi nibi:

en: You do not have any editorial fields enabled
yor: Iwọ kò ní àwọn àwọ̀n àtẹ̀jáde ẹlẹ́rọ kankan ti a mu ṣiṣẹ

en: You do not have any public taxonomies
yor: Iwọ kò ní àwọn taxonomy àjọṣe kankan

en: You do not have necessary permissions to complete this action.
yor: Iwọ ko ni awọn aṣẹ pataki lati pari iṣe yii.

en: You do not have permission to add new %s
yor: Iwọ kò ni aṣẹ lati fi %s tuntun kun

en: You do not have permission to edit selected post.
yor: Iwọ kò ni aṣẹ lati ṣatunkọ ifiweranṣẹ ti a yan.

en: You do not have permission to move post to selected post status.
yor: Iwọ kò ni aṣẹ lati gbe ifiweranṣẹ si ipo ifiweranṣẹ ti a yan.

en: You do not have permission to move post to this status
yor: Iwọ ko ni igbanilaaye lati gbe ifiweranṣẹ si ipo yii

en: You don't have any notifications
yor: Iwọ ko ni awọn ìkìlọ̀ kankan

en: You're using PublishPress Planner Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
yor: O n lo PublishPress Planner Free. Ẹya Pro ni diẹ ẹ sii awọn ẹya ara ẹrọ ati atilẹyin. %sTẹsiwaju si Pro%s

en: [%1$s] %2$s Published: "%3$s"
yor: [%1$s] %2$s ti tẹ̀jáde: "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Restored (from Trash ): "%3$s"
yor: [%1$s] %2$s ti tún pada (lati Àtẹ̀jáde): "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Status Changed for "%3$s"
yor: [%1$s] %2$s Ipo ti yipada fun "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Trashed: "%3$s"
yor: [%1$s] %2$s ti sọ di àtẹ̀jáde: "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Unpublished: "%3$s"
yor: [%1$s] %2$s Ti a kò tẹjade: "%3$s"

en: [%1$s] New %2$s Created: "%3$s"
yor: [%1$s] Tuntun %2$s ti dá: "%3$s"

en: [%1$s] New Editorial Comment: "%2$s"
yor: [%1$s] Ọrọ ìtúnṣe tuntun: "%2$s"

en: by
yor: lati

en: edit
yor: ṣatunkọ

en: email
yor: imeeli

en: field
yor: pẹpẹ

en: for
yor: fun

en: group %d: %s
yor:  ẹgbẹ %d: %s

en: iCal secret key regenerated. Please inform all users they will need to resubscribe.
yor: Bọtini asiri iCal ti tun ṣe. Jọwọ sọ fun gbogbo awọn olumulo pe wọn yoo nilo lati tun forukọsilẹ.

en: minutes
yor: iwa

en: role:%s
yor: ipa:%s

en: said on %1$s at %2$s
yor: sọrọ lori %1$s ni %2$s

en: settings
yor: eto

en: shortcode
yor: koodu kukuru

[ctx: taxonomy general name]
en: Editorial Field
yor: Ibi Iwe Iroyin

[ctx: taxonomy singular name]
en: Editorial Field
yor: Ibi Iwe iroyin

en: to
yor: si

en: user
yor: olumulo
