PublishPress Planner 4.8.0 - en to vi translation catalogue (672 entries)

en:  <a href="%s">Add fields to get started</a>.
vi:  <a href="%s">Thêm trường để bắt đầu</a>.

en:  Encourage your site administrator to configure your editorial workflow by adding editorial fields.
vi: Khuyến khích quản trị viên trang web của bạn cấu hình quy trình làm việc biên tập của bạn bằng cách thêm các trường biên tập.

en:  Scheduled
vi:  Đã lên lịch

en:  Scheduled, but late
vi:  Đã lên lịch, nhưng trễ

en: "Notify me"
vi: "Thông báo cho tôi"

en: %1$s #%2$s "%3$s" was moved to the trash by %4$s %5$s
vi: %1$s #%2$s "%3$s" đã được chuyển vào thùng rác bởi %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was published by %4$s %5$s
vi: %1$s #%2$s "%3$s" đã được xuất bản bởi %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was restored from trash by %4$s %5$s
vi: %1$s #%2$s "%3$s" đã được khôi phục từ thùng rác bởi %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was unpublished by %4$s %5$s
vi: %1$s #%2$s "%3$s" đã bị hủy công bố bởi %4$s %5$s

en: %1$s (%2$s ) said on %3$s at %4$s:
vi: %1$s (%2$s ) đã nói vào %3$s lúc %4$s:

[ctx: %1$s = start date, %2$s = end date]
en:  %1$s <div class="input-divider">to</div> %2$s
vi:  %1$s <div class="input-divider">đến</div> %2$s

en: %1$s at %2$s
vi: %1$s lúc %2$s

en: %1$s last updated on %2$s
vi: %1$s được cập nhật lần cuối vào %2$s

en: %1s weeks
vi: %1s tuần

en: %d Group
vi: %d Nhóm

en: %d Role
vi: %d Vai trò

en: %d User
vi: %d Người dùng

en: %d week
vi: %d tuần

en: %d weeks
vi: %d tuần

en: %s could not be created
vi: %s không thể được tạo

en: %s created successfully. <a href="%s" target="_blank">Edit %s</a>
vi: %s đã được tạo thành công. <a href="%s" target="_blank">Chỉnh sửa %s</a>

en: %s notification found.
vi: %s thông báo được tìm thấy.

en: %s notification workflow moved to the Trash.
vi: %s quy trình thông báo đã được chuyển vào Thùng rác.

en: %s notification workflow not updated, somebody is editing it.
vi: %s quy trình thông báo không được cập nhật, ai đó đang chỉnh sửa nó.

en: %s notification workflow permanently deleted.
vi: %s quy trình thông báo đã bị xóa vĩnh viễn.

en: %s notification workflow restored from the Trash.
vi: %s quy trình thông báo đã được khôi phục từ Thùng rác.

en: %s notification workflow updated.
vi: %s quy trình thông báo đã được cập nhật.

en: (Hide all)
vi: (Ẩn tất cả)

en: (no title)
vi: (không có tiêu đề)

en: - any status -
vi: - bất kỳ trạng thái nào -

en: -- Select %s --
vi: -- Chọn %s --

en: -- Select a user --
vi: -- Chọn một người dùng --

en: 1 notification workflow not updated, somebody is editing it.
vi: 1 quy trình thông báo không được cập nhật, ai đó đang chỉnh sửa nó.

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/calendar/">Calendar Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
vi: <p><strong>Để biết thêm thông tin:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/calendar/">Tài liệu Lịch</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress trên Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-comments/">Editorial Comments Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
vi: <p><strong>Để biết thêm thông tin:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-comments/">Tài liệu Bình luận Biên tập</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress trên Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-metadata/">Editorial Fields Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
vi: <p><strong>Để biết thêm thông tin:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-metadata/">Tài liệu về Trường Biên Tập</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress trên Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/notifications/">Notifications Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
vi: <p><strong>Để biết thêm thông tin:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/notifications/">Tài liệu về Thông báo</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress trên Github</a></p>

en: <p>Editorial comments help you cut down on email overload and keep the conversation close to where it matters: your content. Threaded commenting in the admin, similar to what you find at the end of a blog post, allows writers and editors to privately leave feedback and discuss what needs to be changed before publication.</p><p>Anyone with access to view the story in progress will also have the ability to comment on it. If you have notifications enabled, those following the post will receive an email every time a comment is left.</p>
vi: <p>Những bình luận biên tập giúp bạn giảm bớt tình trạng quá tải email và giữ cuộc trò chuyện gần gũi với những gì quan trọng: nội dung của bạn. Bình luận theo chuỗi trong quản trị, tương tự như những gì bạn thấy ở cuối một bài blog, cho phép các nhà văn và biên tập viên để lại phản hồi một cách riêng tư và thảo luận về những gì cần thay đổi trước khi xuất bản.</p><p>Bất kỳ ai có quyền truy cập để xem câu chuyện đang tiến triển cũng sẽ có khả năng bình luận về nó. Nếu bạn đã bật thông báo, những người theo dõi bài viết sẽ nhận được email mỗi khi có bình luận được để lại.</p>

en: <p>Keep track of important details about your content with editorial fields. This feature allows you to create as many date, text, number, etc. fields as you like, and then use them to store information like contact details or the location of an interview.</p><p>Once you’ve set your fields up, editorial fields integrates with both the calendar and the content overview. Make an editorial fields item visible to have it appear to the rest of your team. Keep it hidden to restrict the information between the writer and their editor.</p>
vi: <p>Theo dõi những chi tiết quan trọng về nội dung của bạn với các trường biên tập. Tính năng này cho phép bạn tạo ra bao nhiêu trường ngày, văn bản, số, v.v. mà bạn muốn, và sau đó sử dụng chúng để lưu trữ thông tin như chi tiết liên hệ hoặc vị trí của một cuộc phỏng vấn.</p><p>Khi bạn đã thiết lập các trường của mình, các trường biên tập sẽ tích hợp với cả lịch và tổng quan nội dung. Làm cho một mục trường biên tập trở nên công khai để nó xuất hiện với phần còn lại của nhóm bạn. Giữ nó ẩn để hạn chế thông tin giữa người viết và biên tập viên của họ.</p>

en: <p>Notifications ensure you keep up to date with progress your most important content. Users can be subscribed to notifications on a post one by one or by selecting roles.</p><p>When enabled, notifications can be sent when a post changes status or an editorial comment is left by a writer or an editor.</p>
vi: <p>Thông báo đảm bảo bạn luôn cập nhật tiến độ của nội dung quan trọng nhất của bạn. Người dùng có thể đăng ký nhận thông báo cho một bài viết từng cái một hoặc bằng cách chọn vai trò.</p><p>Khi được bật, thông báo có thể được gửi khi một bài viết thay đổi trạng thái hoặc một bình luận biên tập được để lại bởi một người viết hoặc một biên tập viên.</p>

en: <p>The calendar is a convenient week-by-week or month-by-month view into your content. Quickly see which stories are on track to being published on time, and which will need extra effort.</p>
vi: <p>Lịch là một cái nhìn thuận tiện theo tuần hoặc theo tháng về nội dung của bạn. Nhanh chóng xem những câu chuyện nào đang đi đúng hướng để được xuất bản đúng thời hạn, và những câu chuyện nào sẽ cần thêm nỗ lực.</p>

en: == %s Details ==
vi: == Chi tiết %s ==

en: == Actions ==
vi: == Hành động ==

en: A new %1$s (#%2$s "%3$s" ) was created by %4$s %5$s
vi: Một %1$s mới (#%2$s "%3$s") đã được tạo bởi %4$s %5$s

en: A new editorial comment was added to %3$s #%1$s "%2$s"
vi: Một bình luận biên tập mới đã được thêm vào %3$s #%1$s "%2$s"

en: About
vi: Giới thiệu

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Action nonce not found.
vi: Không tìm thấy mã nonce hành động.

en: Active Notifications
vi: Thông báo đang hoạt động

en: Add Another Option
vi: Thêm Tùy Chọn Khác

en: Add Column
vi: Thêm Cột

en: Add Comment
vi: Thêm bình luận

en: Add Filter
vi: Thêm bộ lọc

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New %s
vi: Thêm mới %s

en: Add New Editorial Fields
vi: Thêm các trường biên tập mới

en: Add New Editorial fields term
vi: Thêm thuật ngữ trường biên tập mới

en: Add New Notification
vi: Thêm Thông báo Mới

en: Add a list of taxonomy-slugs separated by comma that should not be loaded by the Taxonomy content filter when adding a new Notification Workflow.
vi: Thêm một danh sách các taxonomy-slug được phân tách bằng dấu phẩy mà không nên được tải bởi bộ lọc nội dung Taxonomy khi thêm một Quy trình Thông báo mới.

en: Add an editorial comment
vi: Thêm bình luận biên tập

en: Add content for %s
vi: Thêm nội dung cho %s

en: Add editorial comment: %s
vi: Thêm bình luận biên tập: %s

en: Add to post types
vi: Thêm vào các loại bài viết

en: Advanced Notifications
vi: Thông báo nâng cao

en: All
vi: Tất cả

en: All %s
vi: Tất cả %s

en: All Actions
vi: Tất cả hành động

en: All Channels
vi: Tất cả kênh

en: All Editorial Fields
vi: Tất cả các trường biên tập

en: All Posts
vi: Tất cả Bài viết

en: All Receivers
vi: Tất cả người nhận

en: All Statuses
vi: Tất cả trạng thái

en: All Users
vi: Tất cả người dùng

en: All Workflows
vi: Tất cả quy trình

en: All authors
vi: Tất cả tác giả

en: All categories
vi: Tất cả danh mục

en: All channels
vi: Tất cả kênh

en: All events
vi: Tất cả sự kiện

en: All options value and labels are required.
vi: Tất cả các giá trị và nhãn tùy chọn đều là bắt buộc.

en: All post types
vi: Tất cả các loại bài viết

en: All posts
vi: Tất cả bài viết

en: All status
vi: Tất cả trạng thái

en: All statuses
vi: Tất cả trạng thái

en: All tags
vi: Tất cả thẻ

en: All types
vi: Tất cả các loại

en: Allow public access to subscriptions in iCal or Google Calendar
vi: Cho phép truy cập công khai vào các đăng ký trong iCal hoặc Google Lịch

en: Always notify the author of the content:
vi: Luôn thông báo cho tác giả nội dung:

en: Always notify users who have edited the content:
vi: Luôn thông báo cho người dùng đã chỉnh sửa nội dung:

en: Always show complete post titles
vi: Luôn hiển thị tiêu đề bài viết đầy đủ

en: An error occured
vi: Đã xảy ra lỗi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Apply Changes
vi: Áp dụng thay đổi

en: Apr
vi: Tháng 4

en: Are you sure you want to delete this comment?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa bình luận này không?

en: Are you sure you want to delete this term? Any metadata for this term will remain but will not be visible unless this term is re-added.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa thuật ngữ này không? Bất kỳ siêu dữ liệu nào cho thuật ngữ này sẽ vẫn còn nhưng sẽ không được hiển thị trừ khi thuật ngữ này được thêm lại.

en: Assignment
vi: Phân công

en: Async Notifications
vi: Thông báo bất đồng bộ

en: At least one post type must be selected
vi: Phải chọn ít nhất một loại bài viết

en: Attach file
vi: Đính kèm tệp

en: Aug
vi: Tháng 8

en: Author
vi: Người viết

en: Author of the revision
vi: Tác giả của bản sửa đổi

en: Author: %1$s (%2$s )
vi: Tác giả: %1$s (%2$s )

en: Authors
vi: Tác giả

en: Authors of the content
vi: Tác giả của nội dung

en: Authors of the parent page
vi: Tác giả của trang cha

en: Auto-draft
vi: Tự động soạn thảo

en: Available fields
vi: Các trường có sẵn

en: Blacklisted taxonomies for Notifications
vi: Danh mục bị chặn cho Thông báo

en: Blog ID: %d
vi: ID blog: %d

en: Body
vi: Nội dung chính

en: Cancel
vi: Hủy

en: Card Data updated successfully.
vi: Dữ liệu thẻ đã được cập nhật thành công.

en: Categories
vi: Danh mục

en: Category
vi: Danh mục

en: Change
vi: Thay đổi

en: Changes saved!
vi: Thay đổi đã được lưu!

en: Channels
vi: Kênh

en: Cheatin&#8217; uh?
vi: Gian lận &#8217; hả?

en: Checkbox
vi: Hộp kiểm

en: Checked
vi: Đã chọn

en: Choose Post Types
vi: Chọn loại bài viết

en: Choose the channels where each workflow will send notifications to:
vi: Chọn các kênh mà mỗi quy trình làm việc sẽ gửi thông báo đến:

en: Click here to read more about shortcode options...
vi: Nhấn vào đây để đọc thêm về các tùy chọn mã ngắn...

en: Click here to subscribe in iCal or Google Calendar
vi: Nhấp vào đây để đăng ký trong iCal hoặc Google Calendar

en: Click the "Add New" button to create new card data.
vi: Nhấp vào nút "Thêm Mới" để tạo dữ liệu thẻ mới.

en: Click the "Add New" button to create new columns.
vi: Nhấn nút "Thêm mới" để tạo cột mới.

en: Click the "Add New" button to create new filters.
vi: Nhấp vào nút "Thêm mới" để tạo bộ lọc mới.

en: Click to add
vi: Nhấn để thêm

en: Click to delete the log file. Be careful, this operation can not be undone.
vi: Nhấp để xóa tệp nhật ký. Hãy cẩn thận, thao tác này không thể hoàn tác.

en: Click to start being notified on updates for this post
vi: Nhấn để bắt đầu nhận thông báo về các cập nhật cho bài viết này

en: Click to stop being notified on updates for this post
vi: Nhấn để ngừng nhận thông báo về các cập nhật cho bài viết này

en: Close
vi: Đóng

en: Column Title
vi: Tiêu đề Cột

en: Column updated successfully.
vi: Cột đã được cập nhật thành công.

en: Comment
vi: Bình luận

en: Comment author name field:
vi: Trường tên tác giả bình luận:

en: Comment deleted successfully.
vi: Bình luận đã được xóa thành công.

en: Comment: %s (%d)
vi: Bình luận: %s (%d)

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Content
vi: Nội dung

en: Content Board
vi: Bảng Nội dung

en: Content Calendar
vi: Lịch nội dung

en: Content Overview
vi: Tổng quan nội dung

en: Content:
vi: Nội dung:

en: Copy to the clipboard
vi: Sao chép vào clipboard

en: Create %s
vi: Tạo %s

en: Created on
vi: Được tạo vào

en: Current week
vi: Tuần hiện tại

en: Custom Columns
vi: Cột tùy chỉnh

en: Custom Items
vi: Mục Tùy chỉnh

en: Custom filters
vi: Bộ lọc tùy chỉnh

en: Customize Card Data
vi: Tùy chỉnh Dữ liệu Thẻ

en: Customize Columns
vi: Tùy chỉnh cột

en: Customize Filters
vi: Tùy chỉnh bộ lọc

en: Dashboard Note
vi: Ghi chú Bảng điều khiển

en: Dashboard Widgets
vi: Tiện ích Bảng điều khiển

en: Date
vi: Ngày

en: Days
vi: Ngày

en: Debug
vi: Gỡ lỗi

en: Debug Log
vi: Nhật ký Gỡ lỗi

en: Debug data
vi: Dữ liệu gỡ lỗi

en: Dec
vi: Tháng 12

en: Default Date
vi: Ngày Mặc định

en: Default notification channels:
vi: Kênh thông báo mặc định:

en: Default option
vi: Tùy chọn mặc định

en: Default publish time for items created in the calendar
vi: Thời gian xuất bản mặc định cho các mục được tạo trong lịch

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete All
vi: Xóa tất cả

en: Delete file
vi: Xóa tệp

en: Description
vi: Mô tả

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
vi: Tài liệu chi tiết cũng có sẵn trên trang web của plugin.

en: Disabled
vi: Đã tắt

en: Disabled because add_post_type_support('%1$s', '%2$s') is included in a loaded file.
vi: Đã bị vô hiệu hóa vì add_post_type_support('%1$s', '%2$s') đã được bao gồm trong một tệp đã tải.

en: Display Label
vi: Nhãn Hiển thị

en: Display Name
vi: Tên hiển thị

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Does not equal (!=)
vi: Không bằng (!=)

en: Download .ics file
vi: Tải xuống tệp .ics

en: Draft
vi: Nháp

en: Drag to change enabled card data order.
vi: Kéo để thay đổi thứ tự dữ liệu thẻ đã bật.

en: Drag to change enabled columns order.
vi: Kéo để thay đổi thứ tự các cột được kích hoạt.

en: Drag to change enabled filters order.
vi: Kéo để thay đổi thứ tự bộ lọc đã bật.

en: Dropdown Option
vi: Tùy chọn Dropdown

en: Dropdown Select
vi: Chọn từ danh sách thả xuống

en: Duplicated notification threshold:
vi: Ngưỡng thông báo trùng lặp:

en: E-mails
vi: E-mail

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit Editorial Fields
vi: Chỉnh sửa các trường biên tập

en: Edit Flow should not be used alongside PublishPress Planner. If you want to use PublishPress Planner, please complete Edit Flow data migration and then deactivate Edit Flow.
vi: Edit Flow không nên được sử dụng cùng với PublishPress Planner. Nếu bạn muốn sử dụng PublishPress Planner, vui lòng hoàn thành việc di chuyển dữ liệu Edit Flow và sau đó vô hiệu hóa Edit Flow.

en: Edit Notification
vi: Chỉnh sửa Thông báo

en: Edit this post
vi: Chỉnh sửa bài viết này

en: Edit: %s
vi: Chỉnh sửa: %s

en: Editorial Comment
vi: Nhận xét biên tập

en: Editorial Comments
vi: Nhận xét biên tập

en: Editorial Fields
vi: Các trường biên tập

en: Editorial Notifications
vi: Thông báo biên tập

en: Editorial fields order updated.
vi: Đã cập nhật thứ tự các trường biên tập.

en: Editorial fields term added.
vi: Thuật ngữ trường biên tập đã được thêm.

en: Editorial fields term deleted.
vi: Thuật ngữ trường biên tập đã được xóa.

en: Editorial fields term doesn't exist.
vi: Thuật ngữ trường biên tập không tồn tại.

en: Editorial fields term updated.
vi: Thuật ngữ trường biên tập đã được cập nhật.

en: Editorial fields visibility changed.
vi: Đã thay đổi khả năng hiển thị của các trường biên tập.

en: Eight months
vi: Tám tháng

en: Eleven months
vi: Mười một tháng

en: Email from:
vi: Email từ:

en: Enable Columns
vi: Kích hoạt cột

en: Enable Filters
vi: Kích hoạt bộ lọc

en: Enable for these post types:
vi: Kích hoạt cho các loại bài viết này:

en: Enable or Disable
vi: Bật hoặc Tắt

en: Enable or Disable Content Board Card Data.
vi: Bật hoặc Tắt Dữ liệu Thẻ Bảng Nội dung.

en: Enable or Disable Content Board filter.
vi: Bật hoặc Tắt bộ lọc Bảng Nội dung.

en: Enable or Disable Content Overview filter.
vi: Bật hoặc Tắt bộ lọc Tổng quan Nội dung.

en: Enable or Disable Content Overview table column.
vi: Kích hoạt hoặc vô hiệu hóa cột bảng tổng quan nội dung.

en: Enable or Disable Content calendar filter.
vi: Kích hoạt hoặc Vô hiệu hóa bộ lọc lịch nội dung.

en: Enable subscriptions in iCal or Google Calendar
vi: Kích hoạt đăng ký trong iCal hoặc Google Lịch

en: Enabled
vi: Đã bật

en: Enabled features
vi: Các tính năng đã bật

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Enhance the power of PublishPress Planner with the Pro version:
vi: Tăng cường sức mạnh của PublishPress Planner với phiên bản Pro:

en: Enter the dropdown option value and label. You can move options to change their order.
vi: Nhập giá trị và nhãn cho tùy chọn trong danh sách thả xuống. Bạn có thể di chuyển các tùy chọn để thay đổi thứ tự của chúng.

en: Enter users, roles, or email addresses that should receive notifications for this post.
vi: Nhập người dùng, vai trò hoặc địa chỉ email mà nên nhận thông báo cho bài viết này.

en: Equals (=)
vi: Bằng (=)

en: Error
vi: Lỗi

en: Error adding term.
vi: Lỗi khi thêm thuật ngữ.

en: Error deleting term.
vi: Lỗi xóa điều khoản.

en: Error fetching post data.
vi: Lỗi khi lấy dữ liệu bài viết.

en: Error updating term.
vi: Lỗi khi cập nhật thuật ngữ.

en: Error validating nonce. Please reload this page and try again.
vi: Lỗi xác thực nonce. Vui lòng tải lại trang này và thử lại.

en: Event: %s, Workflow ID: %s, Post ID: %s, User ID: %s
vi: Sự kiện: %s, ID Quy trình làm việc: %s, ID Bài viết: %s, ID Người dùng: %s

en: Excerpt View
vi: Xem Đoạn trích

en: Existing Post is updated
vi: Bài viết hiện có được cập nhật

en: Failed
vi: Đã thất bại

en: Fast, professional support
vi: Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp

en: Features
vi: Tính năng

en: Feb
vi: Tháng 2

en: Feel free to select only the features you need.
vi: Bạn có thể tự do chọn chỉ những tính năng bạn cần.

en: Field Type
vi: Loại trường

en: Field used for sorting the calendar items in a day cell
vi: Trường được sử dụng để sắp xếp các mục trong lịch trong một ô ngày

en: File info
vi: Thông tin tệp

en: Filter
vi: Bộ lọc

en: Filter Title
vi: Tiêu đề bộ lọc

en: Filter reset successfully.
vi: Lọc đã đặt lại thành công.

en: Filter the content?
vi: Lọc nội dung?

en: Filter the list of users in the editorial meta to users in the selected roles.
vi: Lọc danh sách người dùng trong siêu dữ liệu biên tập để chỉ những người dùng trong các vai trò đã chọn.

en: Filter updated successfully.
vi: Lọc đã cập nhật thành công.

en: First Draft Date
vi: Ngày dự thảo đầu tiên

en: First Name
vi: Tên

en: Five months
vi: Năm tháng

en: Five months ago
vi: Năm tháng trước

en: For Revisions integration on the Content Calendar, Overview and Content Board, please update %sPublishPress Revisions Pro%s.
vi: Để tích hợp Revisions trên Lịch Nội dung, Tổng quan và Bảng Nội dung, vui lòng cập nhật %sPublishPress Revisions Pro%s.

en: For Revisions integration on the Content Calendar, Overview and Content Board, please update %sPublishPress Revisions%s.
vi: Để tích hợp Revisions trên Lịch Nội dung, Tổng quan và Bảng Nội dung, vui lòng cập nhật %sPublishPress Revisions%s.

en: For custom Revision Statuses, upgrade to %sPublishPress Statuses Pro%s.
vi: Đối với các Trạng Thái Revision tùy chỉnh, nâng cấp lên %sPublishPress Statuses Pro%s.

en: For which content?
vi: Cho nội dung nào?

en: Format
vi: Định dạng

en: Four months
vi: Bốn tháng

en: Four months ago
vi: Bốn tháng trước

en: Four weeks
vi: Bốn tuần

en: Fri
vi: Sáu

en: From date
vi: Từ ngày

en: Greater than (>)
vi: Lớn hơn (>)

en: Greater than or equals (>=)
vi: Lớn hơn hoặc bằng (>=)

en: Group
vi: Nhóm

en: Groups
vi: Nhóm

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Hide the %s last items
vi: Ẩn %s mục cuối

en: If enabled, this field will be available when adding new posts on the Content Calendar and Overview screen.
vi: Nếu được bật, trường này sẽ có sẵn khi thêm bài viết mới trên màn hình Lịch và Tổng quan Nội dung.

en: If you like %s please leave us a %s rating. Thank you!
vi: Nếu bạn thích %s hãy để lại cho chúng tôi một đánh giá %s. Cảm ơn bạn!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
vi: Nếu bạn cần giúp đỡ hoặc có yêu cầu tính năng mới, hãy cho chúng tôi biết.

en: If you see any error or look for information regarding PublishPress, please don't hesitate to contact the support team. E-mail us:
vi: Nếu bạn thấy bất kỳ lỗi nào hoặc cần thông tin liên quan đến PublishPress, vui lòng đừng ngần ngại liên hệ với đội ngũ hỗ trợ. Gửi email cho chúng tôi:

en: Inbuilt Card Data
vi: Dữ liệu Thẻ Tích hợp

en: Inbuilt Columns
vi: Cột tích hợp sẵn

en: Inbuilt filters
vi: Bộ lọc tích hợp sẵn

en: Indicate the select type.
vi: Chỉ định loại chọn.

en: Indicate the type of editorial fields.
vi: Chỉ định loại trường biên tập.

en: Initializing the calendar. Please wait...
vi: Đang khởi tạo lịch. Vui lòng chờ...

en: Integrate with the The Events Calendar plugin
vi: Tích hợp với plugin Lịch sự kiện

en: Integration with SEO plugins
vi: Tích hợp với các plugin SEO

en: Invalid Publish Date supplied.
vi: Ngày xuất bản cung cấp không hợp lệ.

en: Invalid Status supplied.
vi: Trạng thái cung cấp không hợp lệ.

en: Invalid action nonce.
vi: Mã nonce hành động không hợp lệ.

en: Invalid channel for the notification
vi: Kênh không hợp lệ cho thông báo

en: Invalid comment data
vi: Dữ liệu bình luận không hợp lệ

en: Invalid date
vi: Ngày không hợp lệ

en: Invalid form request.
vi: Yêu cầu mẫu không hợp lệ.

en: Invalid input
vi: Dữ liệu đầu vào không hợp lệ

en: Invalid nonce
vi: Nonce không hợp lệ

en: Invalid receiver for the notification
vi: Người nhận không hợp lệ cho thông báo

en: It seems like it is taking too long. Please, try reloading the page again and check the browser console looking for errors.
vi: Có vẻ như đang mất quá nhiều thời gian. Vui lòng thử tải lại trang và kiểm tra bảng điều khiển trình duyệt để tìm lỗi.

en: Item moved to the trash.
vi: Đối tượng đã được chuyển vào thùng rác.

en: Item restored from the Trash.
vi: Đối tượng đã được khôi phục từ thùng rác.

en: Jan
vi: Tháng 1

en: Jul
vi: Tháng 7

en: Jun
vi: Tháng 6

en: Last Modified
vi: Lần sửa đổi cuối

en: Last Name
vi: Họ

en: Less than (<)
vi: Nhỏ hơn (<)

en: Less than or equals (<=)
vi: Nhỏ hơn hoặc bằng (<=)

en: Like/Contains
vi: Giống/Chứa

en: Loading item...
vi: Đang tải mục...

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Location
vi: Địa điểm

en: Log File
vi: Tệp nhật ký

en: Log content
vi: Nội dung nhật ký

en: Log file not found.
vi: Không tìm thấy tệp nhật ký.

en: Mar
vi: Tháng 3

en: Max visible posts per date
vi: Số bài viết tối đa hiển thị mỗi ngày

en: Maximum number of posts to display
vi: Số lượng bài viết tối đa để hiển thị

en: May
vi: Tháng 5

en: Me Mode
vi: Chế độ của tôi

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Meta Value
vi: Giá trị Meta

en: Meta fields
vi: Các trường meta

en: Metadata name conflicts with existing term. Please choose another.
vi: Tên siêu dữ liệu trùng với thuật ngữ hiện có. Vui lòng chọn tên khác.

en: Modals so you can edit posts without changing screen
vi: Modals để bạn có thể chỉnh sửa bài viết mà không cần thay đổi màn hình

en: Modified on
vi: Được sửa đổi vào

en: Mon
vi: Thứ hai

en: Months
vi: Tháng

en: Move posts here to change their status
vi: Di chuyển bài viết ở đây để thay đổi trạng thái của chúng

en: Move this item to the Trash
vi: Di chuyển mục này vào Thùng rác

en: Moving the item...
vi: Đang di chuyển mục...

en: Multiple Select
vi: Chọn Nhiều

en: Muted
vi: Tắt tiếng

en: My Content Notifications
vi: Thông báo Nội dung của tôi

en: Name
vi: Tên

en: Name already in use. Please choose another.
vi: Tên đã được sử dụng. Vui lòng chọn tên khác.

en: Name cannot exceed 200 characters. Please try a shorter name.
vi: Tên không được vượt quá 200 ký tự. Vui lòng thử một tên ngắn hơn.

en: Name conflicts with existing term. Please choose another.
vi: Tên trùng với thuật ngữ hiện có. Vui lòng chọn tên khác.

en: Name conflicts with slug for another term. Please choose something else.
vi: Tên trùng với slug của một thuật ngữ khác. Vui lòng chọn cái khác.

en: Need PublishPress Planner Support?
vi: Cần hỗ trợ PublishPress Planner?

en: New
vi: Mới

en: New Editorial Fields
vi: Các trường biên tập mới

en: New Post
vi: Bài viết mới

en: New Post is Published
vi: Bài viết mới được xuất bản

en: New Post is created in Draft status
vi: Bài viết mới được tạo trong trạng thái Nháp

en: New post status: %s
vi: Trạng thái bài viết mới: %s

en: New status
vi: Trạng thái mới

en: Next Post
vi: Bài viết tiếp theo

en: Nickname
vi: Biệt danh

en: Nine months
vi: Chín tháng

en: No
vi: Không

en: No active notifications found for this %s.
vi: Không tìm thấy thông báo hoạt động nào cho %s này.

en: No date supplied.
vi: Không có ngày nào được cung cấp.

en: No editorial comments.
vi: Không có bình luận biên tập.

en: No editorial fields available.
vi: Không có trường biên tập nào khả dụng.

en: No editorial fields found.
vi: Không tìm thấy trường biên tập nào.

en: No enough permissions
vi: Không đủ quyền

en: No notification found
vi: Không tìm thấy thông báo nào

en: No notifications found.
vi: Không tìm thấy thông báo nào.

en: No results found
vi: Không tìm thấy kết quả

en: No terms
vi: Không có thuật ngữ

en: No workflows found.
vi: Không tìm thấy quy trình nào.

en: Nonce check failed. Please ensure you're supposed to be adding editorial comments.
vi: Kiểm tra nonce không thành công. Vui lòng đảm bảo rằng bạn đang thêm bình luận biên tập.

en: Nonce check failed. Please ensure you're supposed to be editing editorial comments.
vi: Kiểm tra nonce không thành công. Vui lòng đảm bảo rằng bạn đang chỉnh sửa bình luận biên tập.

en: None
vi: Không có

en: Not Exists/Empty
vi: Không tồn tại/Rỗng

en: Not Like
vi: Chưa được thiết lập

en: Not filtered
vi: Không được lọc

en: Not set
vi: Chưa được thiết lập

en: Notepad
vi: Sổ tay

en: Notification
vi: Thông báo

en: Notification Group
vi: Nhóm thông báo

en: Notification Groups
vi: Các nhóm thông báo

en: Notification log not found
vi: Không tìm thấy nhật ký thông báo

en: Notification workflow draft updated.
vi: Bản nháp quy trình thông báo đã được cập nhật.

en: Notification workflow published.
vi: Quy trình thông báo đã được công bố.

en: Notification workflow saved.
vi: Quy trình thông báo đã được lưu.

en: Notification workflow scheduled for: %s.
vi: Quy trình thông báo đã được lên lịch cho: %s.

en: Notification workflow submitted.
vi: Quy trình thông báo đã được gửi.

en: Notification workflow updated.
vi: Quy trình thông báo đã được cập nhật.

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Notifications Log
vi: Nhật ký thông báo

en: Notify Email
vi: Thông báo qua email

en: Notify Emails
vi: Thông báo qua email

en: Notify Role
vi: Thông báo cho vai trò

en: Notify Roles
vi: Thông báo cho các vai trò

en: Notify User
vi: Thông báo cho người dùng

en: Notify Users
vi: Thông báo cho người dùng

en: Notify me
vi: Thông báo cho tôi

en: Notify on editorial comments
vi: Thông báo về các bình luận biên tập

en: Nov
vi: Tháng 11

en: Number
vi: Số

en: Oct
vi: Tháng 10

en: Old post status: %s
vi: Trạng thái bài viết cũ: %s

en: On each shortcode, you can select one or more fields. If more than one, they will be displayed separated by ", ".
vi: Trên mỗi mã ngắn, bạn có thể chọn một hoặc nhiều trường. Nếu có nhiều hơn một, chúng sẽ được hiển thị cách nhau bằng ", ".

en: One month
vi: Một tháng

en: One month ago
vi: Một tháng trước

en: One week
vi: Một tuần

en: Only editable posts will be moveable.
vi: Chỉ các bài viết có thể chỉnh sửa mới có thể di chuyển.

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Paragraph
vi: Đoạn văn

en: Parent Page Authors
vi: Tác giả Trang Cha

en: Passed
vi: Đã vượt qua

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Pending Review
vi: Đang chờ xem xét

en: Period
vi: Thời gian

en: Permission Groups
vi: Nhóm quyền

en: Planner
vi: Người lập kế hoạch

en: Please correct your form errors below and try again.
vi: Vui lòng sửa lỗi trong biểu mẫu của bạn bên dưới và thử lại.

en: Please enter a comment
vi: Vui lòng nhập một bình luận

en: Please enter a comment.
vi: Vui lòng nhập một bình luận.

en: Please enter a name for the editorial fields
vi: Vui lòng nhập tên cho các trường biên tập

en: Please enter a name for the editorial fields.
vi: Vui lòng nhập tên cho các trường biên tập.

en: Please enter a slug for the editorial fields.
vi: Vui lòng nhập slug cho các trường biên tập.

en: Please enter a valid, non-numeric name for the editorial fields.
vi: Vui lòng nhập một tên hợp lệ, không phải số cho các trường biên tập.

en: Please select a valid metadata type.
vi: Vui lòng chọn một loại siêu dữ liệu hợp lệ.

en: Please select at least one event
vi: Vui lòng chọn ít nhất một sự kiện

en: Please, wait! Loading the form fields...
vi: Xin vui lòng chờ! Đang tải các trường biểu mẫu...

en: Popular Editorial Fields
vi: Các trường biên tập phổ biến

en: Position
vi: Vị trí

en: Post
vi: Bài viết

en: Post Date
vi: Ngày đăng

en: Post ID: %d
vi: ID bài viết: %d

en: Post Status
vi: Trạng thái bài viết

en: Post Status Widget
vi: Tiện ích Trạng thái Bài viết

en: Post Type
vi: Loại bài viết

en: Post Types
vi: Các loại bài viết

en: Post could not be created
vi: Bài viết không thể được tạo

en: Post created successfully
vi: Bài viết đã được tạo thành công

en: Post date updated.
vi: Ngày đăng bài đã được cập nhật.

en: Post does not exist
vi: Bài viết không tồn tại

en: Post moved to the trash.
vi: Bài viết đã được chuyển vào thùng rác.

en: Post not found
vi: Không tìm thấy bài viết

en: Post restored from the Trash.
vi: Bài viết đã được khôi phục từ Thùng rác.

en: Post status updated.
vi: Trạng thái bài viết đã được cập nhật.

en: Post type
vi: Loại bài viết

en: Post type not found
vi: Không tìm thấy loại bài viết

en: Post type:
vi: Loại bài viết:

en: Post type: %s
vi: Loại bài viết: %s

en: Post types to show
vi: Các loại bài viết để hiển thị

en: Post types to show:
vi: Các loại bài viết để hiển thị:

en: Posts at a Glance
vi: Bài viết trong chốc lát

en: Posts publish time format
vi: Định dạng thời gian xuất bản bài viết

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview &#8220;%s&#8221;
vi: Xem trước &#8220;%s&#8221;

en: Previous Post
vi: Bài viết trước

en: Previous status
vi: Trạng thái trước

en: Print
vi: In

en: Private
vi: Riêng tư

en: Publish Date
vi: Ngày xuất bản

en: Publish Time
vi: Thời gian xuất bản

en: Publish on
vi: Xuất bản vào

en: PublishPress Debug Log
vi: Nhật ký Gỡ lỗi PublishPress

en: PublishPress Planner
vi: Lịch biên tập PublishPress

en: PublishPress Planner helps you plan and publish content inside WordPress. Features include a content calendar, kanban board, and notifications.
vi: PublishPress Planner giúp bạn lập kế hoạch và xuất bản nội dung trong WordPress. Các tính năng bao gồm lịch nội dung, bảng kanban và thông báo.

en: PublishPress Planner tried to load multiple times. Please, deactivate and remove other instances of PublishPress, specially if you are using PublishPress Pro.
vi: PublishPress Planner đã cố gắng tải nhiều lần. Vui lòng, vô hiệu hóa và gỡ bỏ các phiên bản khác của PublishPress, đặc biệt nếu bạn đang sử dụng PublishPress Pro.

en: PublishPress Revisions integration
vi: Tích hợp PublishPress Revisions

en: PublishPress Settings
vi: Cài đặt PublishPress

en: Published
vi: Đã xuất bản

en: Publishing Time
vi: Thời gian xuất bản

en: Receiver
vi: Người nhận

en: Regenerate calendar feed secret
vi: Tạo lại bí mật nguồn cấp dữ liệu lịch

en: Register editorial fields for these post types:
vi: Đăng ký các trường biên tập cho các loại bài viết này:

en: Remove
vi: Xóa

en: Remove PublishPress ads and branding
vi: Xóa quảng cáo và thương hiệu của PublishPress

en: Reorder
vi: Sắp xếp lại

en: Reorder Columns
vi: Sắp xếp lại cột

en: Reorder Filters
vi: Sắp xếp lại bộ lọc

en: Reply
vi: Trả lời

en: Reply to this comment
vi: Trả lời bình luận này

en: Reply: %s
vi: Phản hồi: %s

en: Request Support
vi: Yêu cầu hỗ trợ

en: Reschedule
vi: Đặt lại lịch

en: Reset
vi: Đặt lại

en: Reset Filters
vi: Đặt lại bộ lọc

en: Reviews
vi: Đánh giá

en: Revision Author
vi: Tác giả Bản Sửa Đổi

en: Revision Status
vi: Trạng thái sửa đổi

en: Role
vi: Vai trò

en: Roles
vi: Vai trò

en: Sat
vi: Bảy

en: Save
vi: Lưu

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save and edit
vi: Lưu và chỉnh sửa

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Scheduled
vi: Đã lên lịch

en: Scheduled for %d receivers. Click here to display them.
vi: Đã lên lịch cho %d người nhận. Nhấp vào đây để hiển thị chúng.

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search Comments
vi: Tìm kiếm bình luận

en: Search Editorial Fields
vi: Tìm kiếm các trường biên tập

en: Search Metakey
vi: Tìm kiếm từ khóa

en: Search Notifications
vi: Tìm kiếm Thông báo

en: Search box
vi: Hộp tìm kiếm

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
vi: Kết quả tìm kiếm cho &#8220;%s&#8221;

en: Select %s
vi: Chọn %s

en: Select Metakey
vi: Chọn Metakey

en: Select Type
vi: Chọn Loại

en: Select at least one option for each section.
vi: Bạn phải chọn ít nhất một tùy chọn cho mỗi phần.

en: Select option...
vi: Chọn tùy chọn...

en: Select roles...
vi: Chọn vai trò...

en: Send reminder notifications
vi: Gửi thông báo nhắc nhở

en: Sending content...
vi: Đang gửi nội dung...

en: Sent
vi: Đã gửi

en: Sep
vi: Tháng 9

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings updated successfully.
vi: Cài đặt đã được cập nhật thành công.

en: Seven months
vi: Bảy tháng

en: Show %s more
vi: Hiện %s mục thêm

en: Show Revision
vi: Hiển thị phiên bản

en: Show active notifications
vi: Hiển thị thông báo đang hoạt động

en: Show content from
vi: Hiện nội dung từ

en: Show on Content Calendar and Overview form
vi: Hiển thị trên Lịch Nội Dung và biểu mẫu Tổng Quan

en: Show on Post Types screen
vi: Hiển thị trên màn hình Các loại bài viết

en: Show the "Notify me" and "Stop notifying me" links for these post types:
vi: Hiển thị các liên kết "Thông báo cho tôi" và "Ngừng thông báo cho tôi" cho các loại bài viết này:

en: Show today's date in the first row
vi: Hiển thị ngày hôm nay ở hàng đầu tiên

en: Single Select
vi: Chọn Đơn

en: Site Administrator
vi: Quản trị viên trang web

en: Six months
vi: Sáu tháng

en: Six months ago
vi: Sáu tháng trước

en: Size
vi: Kích thước

en: Skip current user
vi: Bỏ qua người dùng hiện tại

en: Skip notifications for the user who triggered the action
vi: Bỏ qua thông báo cho người dùng đã kích hoạt hành động

en: Skipped
vi: Đã bỏ qua

en: Slack integration for notifications
vi: Tích hợp Slack cho thông báo

en: Slug already in use. Please choose another.
vi: Slug đã được sử dụng. Vui lòng chọn tên khác.

en: Sorry! You're not subscribed to any posts!
vi: Xin lỗi! Bạn chưa đăng ký nhận thông báo bài viết nào!

en: Sorry, you can't delete this editorial comment because it has some replies.
vi: Xin lỗi, bạn không thể xóa bình luận biên tập này vì nó có một số phản hồi.

en: Sorry, you don't have the privileges to add editorial comments. Please talk to your Administrator.
vi: Xin lỗi, bạn không có quyền thêm bình luận biên tập. Vui lòng nói chuyện với Quản trị viên của bạn.

en: Sorry, you don't have the privileges to delete this editorial comment. Please talk to your Administrator.
vi: Xin lỗi, bạn không có quyền xóa bình luận biên tập này. Vui lòng nói chuyện với Quản trị viên của bạn.

en: Sorry, you don't have the privileges to edit editorial comments. Please talk to your Administrator.
vi: Xin lỗi, bạn không có quyền chỉnh sửa bình luận biên tập. Vui lòng nói chuyện với Quản trị viên của bạn.

en: Sorry, you don't have the privileges to edit this editorial comment. Please talk to your Administrator.
vi: Xin lỗi, bạn không có quyền chỉnh sửa bình luận biên tập này. Vui lòng nói chuyện với Quản trị viên của bạn.

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Status
vi: Trạng thái

en: Status was changed for %1$s #%2$s "%3$s" by %4$s %5$s
vi: Trạng thái đã được thay đổi cho %1$s #%2$s "%3$s" bởi %4$s %5$s

en: Statuses to display publish time
vi: Các trạng thái để hiển thị thời gian xuất bản

en: Stop notifying me
vi: Ngừng thông báo cho tôi

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: Submit
vi: Gửi

en: Submitted on
vi: Được gửi vào

en: Subscribe in iCal or Google Calendar
vi: Đăng ký trong iCal hoặc Google Calendar

en: Success
vi: Thành công

en: Sun
vi: Chủ nhật

en: Tag
vi: Thẻ

en: Tags
vi: Thẻ

en: Taxonomies
vi: Danh mục

en: Taxonomy
vi: Phân loại

en: Taxonomy not set.
vi: Phân loại chưa được thiết lập.

en: Ten months
vi: Mười tháng

en: Terms
vi: Thuật ngữ

en: Terms not set.
vi: Không có điều khoản nào được thiết lập.

en: Text
vi: Văn bản

en: The "slug" is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
vi: "slug" là phiên bản thân thiện với URL của tên. Nó thường là chữ thường và chỉ chứa các chữ cái, số và dấu gạch ngang.

en: The Events Calendar Integration
vi: Tích hợp Lịch sự kiện

en: The description can be used to communicate with your team about what the field is for.
vi: Mô tả có thể được sử dụng để giao tiếp với nhóm của bạn về mục đích của trường.

en: The description can be used to communicate with your team about what the metadata is for.
vi: Mô tả có thể được sử dụng để giao tiếp với nhóm của bạn về mục đích của siêu dữ liệu.

en: The field type cannot be changed once created.
vi: Loại trường không thể thay đổi sau khi được tạo.

en: The name is for labeling the editorial fields.
vi: Tên này dùng để gán nhãn cho các trường biên tập.

en: The notification was set as "Scheduled" but the cron task is not found
vi: Thông báo được đặt là "Đã lên lịch" nhưng không tìm thấy tác vụ cron

en: The notifications module will need to be enabled for this widget to display.
vi: Mô-đun thông báo cần được bật để tiện ích này hiển thị.

en: The parent log was deleted or probably rescheduled
vi: Nhật ký cha đã bị xóa hoặc có thể đã được lên lịch lại

en: The selected post type is not enabled for the calendar.
vi: Loại bài viết đã chọn không được bật cho lịch.

en: The selected user doesn't have enough permissions to be set as the post author.
vi: Người dùng đã chọn không có đủ quyền để được đặt làm tác giả bài viết.

en: The slug cannot be changed once the term has been created.
vi: Slug không thể thay đổi sau khi điều khoản đã được tạo.

en: There are no PublishPress modules registered
vi: Không có mô-đun PublishPress nào được đăng ký

en: There are no posts in the range or filter specified.
vi: Không có bài viết nào trong khoảng hoặc bộ lọc đã chỉ định.

en: There was a problem of some sort. Try again or contact your administrator.
vi: Đã có một vấn đề xảy ra. Vui lòng thử lại hoặc liên hệ với quản trị viên của bạn.

en: There was an error updating the post. Please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi khi cập nhật bài viết. Vui lòng thử lại.

en: This action was taken on %1$s at %2$s %3$s
vi: Hành động này đã được thực hiện vào %1$s lúc %2$s %3$s

en: This comment can't be deleted because it has one or more replies. Before deleting it make sure to delete all the replies first.
vi: Bình luận này không thể bị xóa vì nó có một hoặc nhiều phản hồi. Trước khi xóa, hãy đảm bảo xóa tất cả các phản hồi trước đã.

en: This editorial fields type is not yet supported.
vi: Loại trường biên tập này chưa được hỗ trợ.

en: This email was sent %s.
vi: Email này đã được gửi %s.

en: This field will be available for these post types.
vi: Trường này sẽ có sẵn cho các loại bài viết này.

en: This field will be viewable on the overview screens for these post types.
vi: Trường này sẽ có thể xem trên các màn hình tổng quan cho các loại bài viết này.

en: This is a preview of the scheduled message. The content can still change until the notification is sent.
vi: Đây là bản xem trước của thông điệp đã lên lịch. Nội dung có thể vẫn thay đổi cho đến khi thông báo được gửi đi.

en: This is the default publish date from today for posts moving to the Scheduled status.
vi: Đây là ngày xuất bản mặc định từ hôm nay cho các bài viết chuyển sang trạng thái Đã lên lịch.

en: This notification is very similar to another one sent less than %d minutes ago for the same receiver
vi: Thông báo này rất giống với một thông báo khác đã được gửi cách đây chưa đầy %d phút cho cùng một người nhận

en: This post was last updated on
vi: Bài viết này đã được cập nhật lần cuối vào

en: This will prevent too many notifications being sent for the same or similar events. Set this to a higher number if you are receiving duplicate emails.
vi: Điều này sẽ ngăn việc gửi quá nhiều thông báo cho cùng một sự kiện hoặc sự kiện tương tự. Đặt số này cao hơn nếu bạn đang nhận email trùng lặp.

en: This won't have any effect unless you have at least one workflow targeting the "Users who selected "Notify me" for the content" option.
vi: Điều này sẽ không có hiệu lực trừ khi bạn có ít nhất một quy trình làm việc nhắm vào tùy chọn "Người dùng đã chọn "Thông báo cho tôi" cho nội dung".

en: Three months
vi: Ba tháng

en: Three months ago
vi: Ba tháng trước

en: Three weeks
vi: Ba tuần

en: Thu
vi: Năm

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Title: %s
vi: Tiêu đề: %s

en: To date
vi: Đến ngày

en: To refine your workflow with custom Post Statuses, install the %sPublishPress Statuses%s plugin.
vi: Để tinh chỉnh quy trình làm việc của bạn với các Trạng thái Bài viết tùy chỉnh, hãy cài đặt plugin %sPublishPress Statuses%s.

en: Today
vi: Hôm nay

en: Trash
vi: Thùng rác

en: Tue
vi: Ba

en: Twelve months
vi: Mười hai tháng

en: Two months
vi: Hai tháng

en: Two months ago
vi: Hai tháng trước

en: Two weeks
vi: Hai tuần

en: Type
vi: Loại

en: Undefined error found
vi: Đã tìm thấy lỗi không xác định

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Unpublished Content
vi: Nội dung Chưa công bố

en: Untitled
vi: Không có tiêu đề

en: Update Editorial Fields
vi: Cập nhật các trường biên tập

en: Update Editorial fields term
vi: Cập nhật thuật ngữ trường biên tập

en: Update Note
vi: Cập nhật Ghi chú

en: Updating the post date dynamically doesn't work for published content. Please <a href='%s'>edit the post</a>.
vi: Cập nhật ngày đăng bài động không hoạt động cho nội dung đã xuất bản. Vui lòng <a href='%s'>chỉnh sửa bài viết</a>.

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: Upgrade to PublishPress Planner Pro
vi: Nâng cấp lên PublishPress Planner Pro

en: Use post meta in notifications
vi: Sử dụng meta bài viết trong thông báo

en: User
vi: Người dùng

en: User Url
vi: URL người dùng

en: User making changes or comments
vi: Người dùng thực hiện thay đổi hoặc bình luận

en: User role
vi: Vai trò người dùng

en: User: %s (%d)
vi: Người dùng: %s (%d)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Users
vi: Người dùng

en: Users who selected "Notify me" for the content
vi: Người dùng đã chọn "Thông báo cho tôi" cho nội dung

en: View
vi: Xem

en: View &#8220;%s&#8221;
vi: Xem &#8220;%s&#8221;

en: View &#8220;%s&#8221; on Google Maps
vi: Xem &#8220;%s&#8221; trên Google Maps

en: View Knowledge Base
vi: Xem Cơ sở Kiến thức

en: View: %s
vi: Xem: %s

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Wed
vi: Tư

en: Weeks
vi: Tuần

en: What the post needs to cover.
vi: Nội dung bài viết cần bao phủ.

en: What to say?
vi: Nên nói gì?

en: When an editorial comment is added
vi: Khi một bình luận biên tập được thêm vào

en: When taxonomy is updated
vi: Khi phân loại được cập nhật

en: When the content is moved to a new status
vi: Khi nội dung được chuyển đến trạng thái mới

en: When the content is updated
vi: Khi nội dung được cập nhật

en: When the first draft needs to be ready.
vi: Khi dự thảo đầu tiên cần hoàn thành.

en: When the status is changed
vi: Khi trạng thái được thay đổi

en: When to notify?
vi: Khi nào thông báo?

en: Who to notify?
vi: Ai để thông báo?

en: Widget Options
vi: Tùy chọn Tiện ích

en: WordPress Scheduler
vi: Lịch trình WordPress

en: Workflow
vi: Quy trình làm việc

en: Workflow Settings
vi: Cài đặt quy trình làm việc

en: Workflow has users enrolled
vi: Luồng công việc đã có người dùng đăng ký

en: Workflow: %s
vi: Luồng công việc: %s

en: Workflows
vi: Quy trình làm việc

en: Years
vi: Năm

en: Yes
vi: Có

en: You are receiving this email because you are subscribed to "%s".
vi: Bạn đang nhận email này vì bạn đã đăng ký vào "%s".

en: You can add dynamic information to the Subject or Body text using the following shortcodes:
vi: Bạn có thể thêm thông tin động vào tiêu đề hoặc nội dung văn bản bằng cách sử dụng các mã ngắn sau:

en: You can add editorial comments to a post once you've saved it for the first time.
vi: Bạn có thể thêm bình luận biên tập vào một bài viết sau khi bạn đã lưu nó lần đầu tiên.

en: You can see all editorial comments on this %s here:
vi: Bạn có thể xem tất cả các bình luận biên tập trên %s này tại đây:

en: You do not have any editorial fields enabled
vi: Bạn chưa bật bất kỳ trường biên tập nào

en: You do not have any public taxonomies
vi: Bạn không có bất kỳ phân loại công khai nào

en: You do not have necessary permissions to complete this action.
vi: Bạn không có quyền cần thiết để hoàn thành hành động này.

en: You do not have permission to add new %s
vi: Bạn không có quyền thêm mới %s

en: You do not have permission to edit selected post.
vi: Bạn không có quyền chỉnh sửa bài viết đã chọn.

en: You do not have permission to move post to selected post status.
vi: Bạn không có quyền di chuyển bài viết đến trạng thái bài viết đã chọn.

en: You do not have permission to move post to this status
vi: Bạn không có quyền di chuyển bài viết đến trạng thái này

en: You don't have any notifications
vi: Bạn không có thông báo nào

en: You're using PublishPress Planner Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
vi: Bạn đang sử dụng PublishPress Planner Miễn phí. Phiên bản Pro có nhiều tính năng và hỗ trợ hơn. %sNâng cấp lên Pro%s

en: [%1$s] %2$s Published: "%3$s"
vi: [%1$s] %2$s Đã Xuất Bản: "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Restored (from Trash ): "%3$s"
vi: [%1$s] %2$s Đã Khôi Phục (từ Thùng Rác): "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Status Changed for "%3$s"
vi: [%1$s] %2$s Trạng thái đã thay đổi cho "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Trashed: "%3$s"
vi: [%1$s] %2$s Đã Xóa: "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Unpublished: "%3$s"
vi: [%1$s] %2$s Chưa công bố: "%3$s"

en: [%1$s] New %2$s Created: "%3$s"
vi: [%1$s] Mới %2$s Được Tạo: "%3$s"

en: [%1$s] New Editorial Comment: "%2$s"
vi: [%1$s] Bình luận biên tập mới: "%2$s"

en: asynchronous
vi: bất đồng bộ

en: by
vi: bởi

en: edit
vi: sửa

en: field
vi: trường

en: for
vi: cho

en: group %d: %s
vi: nhóm %d: %s

en: iCal secret key regenerated. Please inform all users they will need to resubscribe.
vi: Khóa bí mật iCal đã được tạo lại. Vui lòng thông báo cho tất cả người dùng rằng họ sẽ cần phải đăng ký lại.

en: minutes
vi: phút

en: role:%s
vi: vai trò:%s

en: said on %1$s at %2$s
vi: đã nói vào %1$s lúc %2$s

en: settings
vi: cài đặt

en: shortcode
vi: mã ngắn

en: synchronous
vi: đồng bộ

[ctx: taxonomy general name]
en: Editorial Field
vi: Lĩnh vực Biên tập

[ctx: taxonomy singular name]
en: Editorial Field
vi: Lĩnh vực Biên tập

en: to
vi: đến

en: user
vi: người dùng
