PublishPress Planner 4.8.0 - en to fil translation catalogue (639 entries)

en:  <a href="%s">Add fields to get started</a>.
fil:  <a href="%s">Magdagdag ng mga patlang upang makapagsimula</a>.

en:  Encourage your site administrator to configure your editorial workflow by adding editorial fields.
fil: Hikayatin ang iyong site administrator na i-configure ang iyong editorial workflow sa pamamagitan ng pagdaragdag ng mga editorial field.

en:  Scheduled
fil:  Naka-schedule

en:  Scheduled, but late
fil:  Naka-schedule, ngunit huli

en: "Notify me"
fil: "Abisuhan ako"

en: %1$s #%2$s "%3$s" was moved to the trash by %4$s %5$s
fil: %1$s #%2$s "%3$s" ay inilipat sa basurahan ni %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was published by %4$s %5$s
fil: %1$s #%2$s "%3$s" ay nai-publish ni %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was restored from trash by %4$s %5$s
fil: %1$s #%2$s "%3$s" ay naibalik mula sa basurahan ni %4$s %5$s

en: %1$s #%2$s "%3$s" was unpublished by %4$s %5$s
fil: %1$s #%2$s "%3$s" ay na-unpublish ni %4$s %5$s

en: %1$s (%2$s ) said on %3$s at %4$s:
fil: %1$s (%2$s ) ay nagsabi sa %3$s nang %4$s:

[ctx: %1$s = start date, %2$s = end date]
en:  %1$s <div class="input-divider">to</div> %2$s
fil:  %1$s <div class="input-divider">para sa</div> %2$s

en: %1$s at %2$s
fil: %1$s sa %2$s

en: %1$s last updated on %2$s
fil: %1$s huling na-update noong %2$s

en: %1s weeks
fil: %1s linggo

en: %d Group | %d Groups
fil[0]: %d Grupo
fil[1]: %d Mga Grupo

en: %d Role | %d Roles
fil[0]: %d Papel
fil[1]: %d Mga Papel

en: %d User | %d Users
fil[0]: %d Gumagamit
fil[1]: %d Mga Gumagamit

en: %d week | %d weeks
fil[0]: %d linggo
fil[1]: %d linggo

en: %d weeks
fil: %d linggo

en: %s could not be created
fil: %s ay hindi maaring malikha

en: %s created successfully. <a href="%s" target="_blank">Edit %s</a>
fil: %s ay matagumpay na nalikha. <a href="%s" target="_blank">I-edit ang %s</a>

en: %s notification found. | %s notifications found.
fil[0]: %s abiso na natagpuan.|%s mga abiso na natagpuan.
fil[1]: %s abiso na natagpuan.|%s mga abiso na natagpuan.

en: %s notification workflow moved to the Trash. | %s notification workflows moved to the Trash.
fil[0]: %s daloy ng abiso ay inilipat sa Basurahan.
fil[1]: %s mga daloy ng abiso ay inilipat sa Basurahan.

en: %s notification workflow not updated, somebody is editing it. | %s notification workflows not updated, somebody is editing them.
fil[0]: %s daloy ng abiso na hindi na-update, may nag-e-edit nito.
fil[1]: %s mga daloy ng abiso na hindi na-update, may nag-e-edit sa mga ito.

en: %s notification workflow permanently deleted. | %s notification workflows permanently deleted.
fil[0]: %s daloy ng abiso na permanenteng na-delete.
fil[1]: %s mga daloy ng abiso na permanenteng na-delete.

en: %s notification workflow restored from the Trash. | %s notification workflows restored from the Trash.
fil[0]: %s daloy ng abiso ay naibalik mula sa Basurahan.
fil[1]: %s mga daloy ng abiso ay naibalik mula sa Basurahan.

en: %s notification workflow updated. | %s notification workflows updated.
fil[0]: %s daloy ng abiso na-update.
fil[1]: %s mga daloy ng abiso na-update.

en: (Hide all)
fil: (Itago lahat)

en: (no title)
fil: (walang pamagat)

en: - any status -
fil: - anumang status -

en: -- Select %s --
fil: -- Pumili ng %s --

en: -- Select a user --
fil: -- Pumili ng isang gumagamit --

en: 1 notification workflow not updated, somebody is editing it.
fil: 1 daloy ng abiso na hindi na-update, may nag-e-edit nito.

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/calendar/">Calendar Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
fil: <p><strong>Para sa karagdagang impormasyon:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/calendar/">Dokumentasyon ng Kalendaryo</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress sa Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-comments/">Editorial Comments Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
fil: <p><strong>Para sa karagdagang impormasyon:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-comments/">Dokumentasyon ng Editorial Comments</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress sa Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-metadata/">Editorial Fields Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
fil: <p><strong>Para sa karagdagang impormasyon:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/editorial-metadata/">Dokumentasyon ng Editorial Fields</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress sa Github</a></p>

en: <p><strong>For more information:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/notifications/">Notifications Documentation</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress on Github</a></p>
fil: <p><strong>Para sa karagdagang impormasyon:</strong></p><p><a href="https://publishpress.com/features/notifications/">Dokumentasyon ng Notifications</a></p><p><a href="https://github.com/ostraining/PublishPress">PublishPress sa Github</a></p>

en: <p>Editorial comments help you cut down on email overload and keep the conversation close to where it matters: your content. Threaded commenting in the admin, similar to what you find at the end of a blog post, allows writers and editors to privately leave feedback and discuss what needs to be changed before publication.</p><p>Anyone with access to view the story in progress will also have the ability to comment on it. If you have notifications enabled, those following the post will receive an email every time a comment is left.</p>
fil: <p>Ang mga editorial comments ay tumutulong sa iyo na bawasan ang overload ng email at panatilihin ang pag-uusap malapit sa kung saan ito mahalaga: ang iyong nilalaman. Ang threaded commenting sa admin, katulad ng makikita mo sa dulo ng isang blog post, ay nagbibigay-daan sa mga manunulat at patnugot na pribadong magbigay ng feedback at talakayin kung ano ang kailangang baguhin bago mailathala.</p><p>Sinuman na may access upang tingnan ang kwento sa proseso ay magkakaroon din ng kakayahang magkomento dito. Kung mayroon kang mga abiso na pinagana, ang mga sumusunod sa post ay makakatanggap ng email tuwing may naiwan na komento.</p>

en: <p>Keep track of important details about your content with editorial fields. This feature allows you to create as many date, text, number, etc. fields as you like, and then use them to store information like contact details or the location of an interview.</p><p>Once you’ve set your fields up, editorial fields integrates with both the calendar and the content overview. Make an editorial fields item visible to have it appear to the rest of your team. Keep it hidden to restrict the information between the writer and their editor.</p>
fil: <p>Subaybayan ang mga mahahalagang detalye tungkol sa iyong nilalaman gamit ang mga editorial field. Ang tampok na ito ay nagpapahintulot sa iyo na lumikha ng maraming petsa, teksto, numero, atbp. na mga field na gusto mo, at pagkatapos ay gamitin ang mga ito upang mag-imbak ng impormasyon tulad ng mga detalye ng contact o lokasyon ng isang panayam.</p><p>Kapag na-set up mo na ang iyong mga field, ang mga editorial field ay nakikipag-ugnayan sa parehong kalendaryo at pangkalahatang-ideya ng nilalaman. Gawin ang isang item ng editorial field na nakikita upang lumabas ito sa iba pang mga miyembro ng iyong koponan. Itago ito upang limitahan ang impormasyon sa pagitan ng manunulat at ng kanilang editor.</p>

en: <p>Notifications ensure you keep up to date with progress your most important content. Users can be subscribed to notifications on a post one by one or by selecting roles.</p><p>When enabled, notifications can be sent when a post changes status or an editorial comment is left by a writer or an editor.</p>
fil: <p>Tinitiyak ng mga notification na manatili kang up to date sa progreso ng iyong pinakamahalagang nilalaman. Ang mga gumagamit ay maaaring mag-subscribe sa mga notification sa isang post isa-isa o sa pamamagitan ng pagpili ng mga tungkulin.</p><p>Kapag pinagana, maaaring ipadala ang mga notification kapag nagbago ang status ng isang post o may iniwan na editorial comment ng isang manunulat o editor.</p>

en: <p>The calendar is a convenient week-by-week or month-by-month view into your content. Quickly see which stories are on track to being published on time, and which will need extra effort.</p>
fil: <p>Ang kalendaryo ay isang maginhawang linggo-sa-linggong o buwan-sa-buwan na pagtingin sa iyong nilalaman. Mabilis na makita kung aling mga kwento ang nasa tamang landas upang mailathala sa tamang oras, at kung aling mga kwento ang kakailanganin ng dagdag na pagsisikap.</p>

en: == %s Details ==
fil: == %s Mga Detalye ==

en: == Actions ==
fil: == Mga Aksyon ==

en: A new %1$s (#%2$s "%3$s" ) was created by %4$s %5$s
fil: Isang bagong %1$s (#%2$s "%3$s") ang nilikha ni %4$s %5$s

en: A new editorial comment was added to %3$s #%1$s "%2$s"
fil: Isang bagong editorial na komento ang idinagdag sa %3$s #%1$s "%2$s"

en: About
fil: Tungkol

en: Action nonce not found.
fil: Hindi natagpuan ang action nonce.

en: Active Notifications
fil: Aktibong Mga Notification

en: Add Another Option
fil: Magdagdag ng Isa Pang Opsyon

en: Add Column
fil: Magdagdag ng Kolum

en: Add Comment
fil: Magdagdag ng Komento

en: Add Filter
fil: Magdagdag ng Filter

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

en: Add New %s
fil: Magdagdag ng Bago %s

en: Add New Editorial Fields
fil: Magdagdag ng mga Bagong Editorial na Patlang

en: Add New Editorial fields term
fil: Magdagdag ng Bagong termino ng mga patlang ng editorial

en: Add New Notification
fil: Magdagdag ng Bagong Abiso

en: Add a list of taxonomy-slugs separated by comma that should not be loaded by the Taxonomy content filter when adding a new Notification Workflow.
fil: Magdagdag ng listahan ng mga slug ng taxonomy na pinaghiwalay ng kuwit na hindi dapat i-load ng Taxonomy content filter kapag nagdaragdag ng bagong Notification Workflow.

en: Add an editorial comment
fil: Magdagdag ng pang-editoryal na komento

en: Add content for %s
fil: Magdagdag ng nilalaman para sa %s

en: Add editorial comment: %s
fil: Magdagdag ng editorial na komento: %s

en: Add to post types
fil: Idagdag sa mga uri ng post

en: Advanced Notifications
fil: Advanced na Abiso

en: All
fil: Lahat

en: All %s
fil: Lahat %s

en: All Actions
fil: Lahat ng mga Aksyon

en: All Channels
fil: Lahat ng mga Channel

en: All Editorial Fields
fil: Lahat ng Patlang ng Editoryal

en: All Posts
fil: Lahat ng Post

en: All Receivers
fil: Lahat ng mga Tumanggap

en: All Statuses
fil: Lahat ng mga Katayuan

en: All Users
fil: Lahat ng Gumagamit

en: All Workflows
fil: Lahat ng mga Workflow

en: All authors
fil: Lahat ng may-akda

en: All categories
fil: Lahat ng kategorya

en: All channels
fil: Lahat ng mga channel

en: All events
fil: Lahat ng mga kaganapan

en: All options value and labels are required.
fil: Lahat ng mga halaga at label ng opsyon ay kinakailangan.

en: All post types
fil: Lahat ng uri ng post

en: All posts
fil: Lahat ng post

en: All status
fil: Lahat ng estado

en: All statuses
fil: Lahat ng estado

en: All tags
fil: Lahat ng tag

en: All types
fil: Lahat ng uri

en: Allow public access to subscriptions in iCal or Google Calendar
fil: Payagan ang pampublikong pag-access sa mga subscription sa iCal o Google Calendar

en: Always notify the author of the content:
fil: Laging abisuhan ang may-akda ng nilalaman:

en: Always notify users who have edited the content:
fil: Laging abisuhan ang mga gumagamit na nag-edit ng nilalaman:

en: Always show complete post titles
fil: Laging ipakita ang kumpletong mga pamagat ng post

en: An error occured
fil: Nagkaroon ng error

en: Apply
fil: I-apply

en: Apply Changes
fil: I-apply ang mga Pagbabago

en: Apr
fil: Abr

en: Are you sure you want to delete this comment?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang komento na ito?

en: Are you sure you want to delete this term? Any metadata for this term will remain but will not be visible unless this term is re-added.
fil: Sigurado ka bang nais mong i-delete ang terminong ito? Ang anumang metadata para sa terminong ito ay mananatili ngunit hindi makikita maliban kung ang terminong ito ay muling idinadagdag.

en: Assignment
fil: Tungkulin

en: Async Notifications
fil: Asynchronous na Abiso

en: At least one post type must be selected
fil: Dapat may isang uri ng post na napili

en: Attach file
fil: Mag-attach ng file

en: Aug
fil: Ago

en: Author | Authors
fil[0]: May-akda
fil[1]: Mga May-akda

en: Author of the revision
fil: Awtor ng rebisyon

en: Author: %1$s (%2$s )
fil: May-akda: %1$s (%2$s )

en: Authors
fil: Mga May-akda

en: Authors of the content
fil: Mga May-akda ng nilalaman

en: Authors of the parent page
fil: Mga Awtor ng pangunahing pahina

en: Available fields
fil: Mga Magagamit na Field

en: Blacklisted taxonomies for Notifications
fil: Blacklist na taxonomy para sa Mga Abiso

en: Blog ID: %d
fil: ID ng blog: %d

en: Body
fil: Katawan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Card Data updated successfully.
fil: Na-update nang matagumpay ang Data ng Card.

en: Categories
fil: Mga Kategorya

en: Category | Categories
fil[0]: Kategorya
fil[1]: Kategorya

en: Change
fil: Palitan

en: Changes saved!
fil: Naka-save ang mga pagbabago!

en: Channels
fil: Mga Channel

en: Cheatin&#8217; uh?
fil: Cheatin&#8217; ba?

en: Checked
fil: Naka-check

en: Choose Post Types
fil: Pumili ng Uri ng Post

en: Choose the channels where each workflow will send notifications to:
fil: Pumili ng mga channel kung saan ang bawat workflow ay magpapadala ng mga abiso:

en: Click here to read more about shortcode options...
fil: I-click dito upang magbasa nang higit pa tungkol sa mga opsyon ng shortcode...

en: Click here to subscribe in iCal or Google Calendar
fil: I-click dito upang mag-subscribe sa iCal o Google Calendar

en: Click the "Add New" button to create new card data.
fil: I-click ang "Magdagdag ng Bago" na button upang lumikha ng bagong data ng kard.

en: Click the "Add New" button to create new columns.
fil: I-click ang pindutang "Magdagdag ng Bago" upang lumikha ng mga bagong kolumna.

en: Click the "Add New" button to create new filters.
fil: I-click ang "Magdagdag ng Bago" na button upang lumikha ng mga bagong filter.

en: Click to add
fil: I-click upang magdagdag

en: Click to delete the log file. Be careful, this operation can not be undone.
fil: I-click upang tanggalin ang file ng log. Maging maingat, hindi maibabalik ang operasyon na ito.

en: Click to start being notified on updates for this post
fil: I-click upang simulan ang pagtanggap ng mga notification sa mga update para sa post na ito

en: Click to stop being notified on updates for this post
fil: I-click upang itigil ang pagtanggap ng mga notification sa mga update para sa post na ito

en: Close
fil: Isara

en: Column Title
fil: Pamagat ng Kolum

en: Column updated successfully.
fil: Nai-update nang matagumpay ang Kolumna.

en: Comment author name field:
fil: Pangalan ng may-akda ng comment:

en: Comment deleted successfully.
fil: Matagumpay na na-delete ang comment.

en: Comment: %s (%d)
fil: Komento: %s (%d)

en: Configure
fil: I-configure

en: Contact
fil: Makipag-ugnay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Content Calendar
fil: Kalendaryo ng Nilalaman

en: Content Overview
fil: Pangkalahatang-ideya ng Nilalaman

en: Content:
fil: Nilalaman:

en: Copy to the clipboard
fil: Kopyahin sa clipboard

en: Create %s
fil: Lumikha ng %s

en: Created on
fil: Nilikha noong

en: Current week
fil: Kasalukuyang linggo

en: Custom Columns
fil: Pasadyang mga Kolumna

en: Custom Items
fil: Mga Custom na Item

en: Custom filters
fil: Mga Pasadyang filter

en: Customize Card Data
fil: I-customize ang Data ng Card

en: Customize Columns
fil: I-customize ang mga Kolumna

en: Customize Filters
fil: I-customize ang Mga Filter

en: Dashboard Note
fil: Tala ng Dashboard

en: Dashboard Widgets
fil: Mga Widget ng Dashboard

en: Date
fil: Petsa

en: Days
fil: Araw

en: Debug data
fil: Data ng debug

en: Dec
fil: Dis

en: Default Date
fil: Default na Petsa

en: Default notification channels:
fil: Default na mga channel ng abiso:

en: Default option
fil: Default na opsyon

en: Default publish time for items created in the calendar
fil: Default na oras ng pag-publish para sa mga item na nilikha sa kalendaryo

en: Delete
fil: Burahin

en: Delete All
fil: Tanggalin Lahat

en: Delete file
fil: Tanggalin ang file

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
fil: Detalyadong dokumentasyon ay available din sa website ng plugin.

en: Disabled
fil: Naka-disable

en: Disabled because add_post_type_support('%1$s', '%2$s') is included in a loaded file.
fil: Naka-disable dahil ang add_post_type_support('%1$s', '%2$s') ay kasama sa isang na-load na file.

en: Display Label
fil: Ipinapakitang Label

en: Display Name
fil: Pangalan na Ipinapakita

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Does not equal (!=)
fil: Hindi katumbas (!=)

en: Download .ics file
fil: I-download ang .ics na file

en: Drag to change enabled card data order.
fil: I-drag upang baguhin ang pagkakasunod-sunod ng pinagana na data ng card.

en: Drag to change enabled columns order.
fil: I-drag upang baguhin ang pagkakasunod-sunod ng mga pinahintulutang kolum.

en: Drag to change enabled filters order.
fil: I-drag upang baguhin ang pagkakasunud-sunod ng mga pinagana na filter.

en: Dropdown Option
fil: Dropdown na Opsyon

en: Duplicated notification threshold:
fil: Threshold ng nakopyang abiso:

en: E-mails
fil: Mga E-mail

en: Edit
fil: I-edit

en: Edit Editorial Fields
fil: I-edit ang mga Patlang ng Editoryal

en: Edit Flow should not be used alongside PublishPress Planner. If you want to use PublishPress Planner, please complete Edit Flow data migration and then deactivate Edit Flow.
fil: Ang Edit Flow ay hindi dapat gamitin kasabay ng PublishPress Planner. Kung nais mong gamitin ang PublishPress Planner, mangyaring kumpletuhin ang migration ng data ng Edit Flow at pagkatapos ay i-deactivate ang Edit Flow.

en: Edit Notification
fil: I-edit ang Abiso

en: Edit this post
fil: I-edit ang post na ito

en: Edit: %s
fil: I-edit: %s

en: Editorial Comment
fil: Puna ng Patnugot

en: Editorial Comments
fil: Mga Editorial na Komento

en: Editorial Fields
fil: Mga Patlang ng Editorial

en: Editorial Notifications
fil: Mga Abiso ng Editorial

en: Editorial fields order updated.
fil: Na-update ang pagkakasunud-sunod ng mga patlang ng editoryal.

en: Editorial fields term added.
fil: Idinagdag ang termino ng mga editorial na larangan.

en: Editorial fields term deleted.
fil: Nadelete ang termino ng mga editorial na larangan.

en: Editorial fields term doesn't exist.
fil: Walang umiiral na termino ng mga editorial na larangan.

en: Editorial fields term updated.
fil: Na-update ang termino ng mga editorial na larangan.

en: Editorial fields visibility changed.
fil: Nabago ang visibility ng mga patlang ng editoryal.

en: Eight months
fil: Walo na buwan

en: Eleven months
fil: Sampung isang buwan

en: Email from:
fil: Email mula sa:

en: Enable Columns
fil: I-enable ang mga Kolumna

en: Enable Filters
fil: I-enable ang Mga Filter

en: Enable for these post types:
fil: Paganahin para sa mga uri ng post na ito:

en: Enable or Disable
fil: I-enable o I-disable

en: Enable or Disable Content Board Card Data.
fil: I-enable o I-disable ang Data ng Card ng Content Board.

en: Enable or Disable Content Board filter.
fil: I-enable o I-disable ang filter ng Content Board.

en: Enable or Disable Content Overview filter.
fil: I-enable o I-disable ang filter ng Pagsusuri ng Nilalaman.

en: Enable or Disable Content Overview table column.
fil: I-enable o I-disable ang kolumna ng talahanayan ng Pangkalahatang-ideya ng Nilalaman.

en: Enable or Disable Content calendar filter.
fil: I-enable o I-disable ang filter ng kalendaryo ng nilalaman.

en: Enable subscriptions in iCal or Google Calendar
fil: I-enable ang mga subscription sa iCal o Google Calendar

en: Enabled
fil: Naka-enable

en: Enabled features
fil: Mga pinagana na tampok

en: End date
fil: Petsa ng pagtatapos

en: Enhance the power of PublishPress Planner with the Pro version:
fil: Palakasin ang kapangyarihan ng PublishPress Planner gamit ang Pro na bersyon:

en: Enter the dropdown option value and label. You can move options to change their order.
fil: Ilagay ang halaga at label ng dropdown option. Maaari mong ilipat ang mga opsyon upang baguhin ang kanilang pagkakasunod-sunod.

en: Enter users, roles, or email addresses that should receive notifications for this post.
fil: Ilagay ang mga gumagamit, tungkulin, o mga email address na dapat makatanggap ng mga notification para sa post na ito.

en: Equals (=)
fil: Katumbas (=)

en: Error adding term.
fil: May error sa pagdaragdag ng termino.

en: Error deleting term.
fil: Error sa pagtanggal ng termino.

en: Error fetching post data.
fil: Error sa pagkuha ng data ng post.

en: Error updating term.
fil: May error sa pag-update ng termino.

en: Error validating nonce. Please reload this page and try again.
fil: Error sa pag-validate ng nonce. Pakireload ang pahinang ito at subukang muli.

en: Event: %s, Workflow ID: %s, Post ID: %s, User ID: %s
fil: Kaganapan: %s, Workflow ID: %s, Post ID: %s, User ID: %s

en: Excerpt View
fil: Tingnan ang Buod

en: Existing Post is updated
fil: Ang Umiiral na Post ay na-update

en: Failed
fil: Bumagsak

en: Fast, professional support
fil: Mabilis, propesyonal na suporta

en: Features
fil: Mga Tampok

en: Feb
fil: Peb

en: Feel free to select only the features you need.
fil: Huwag mag-atubiling piliin lamang ang mga tampok na kailangan mo.

en: Field Type
fil: Uri ng Patlang

en: Field used for sorting the calendar items in a day cell
fil: Pangkalahatang ginamit para sa pag-uuri ng mga item sa kalendaryo sa isang araw na selda

en: File info
fil: Impormasyon ng file

en: Filter
fil: Salain

en: Filter Title
fil: Pamagat ng Filter

en: Filter reset successfully.
fil: Na-reset ang filter nang matagumpay.

en: Filter the content?
fil: I-filter ang nilalaman?

en: Filter the list of users in the editorial meta to users in the selected roles.
fil: I-filter ang listahan ng mga gumagamit sa editorial meta para sa mga gumagamit sa mga napiling tungkulin.

en: Filter updated successfully.
fil: Nai-filter nang matagumpay.

en: First Draft Date
fil: Petsa ng Unang B draft

en: First Name
fil: Unang Pangalan

en: Five months
fil: Limang buwan

en: Five months ago
fil: Limang buwan na ang nakalipas

en: For Revisions integration on the Content Calendar, Overview and Content Board, please update %sPublishPress Revisions Pro%s.
fil: Para sa integrasyon ng Mga Rebisyon sa Kalendaryo ng Nilalaman, Pangkalahatang-ideya at Content Board, mangyaring i-update ang %sPublishPress Revisions Pro%s.

en: For Revisions integration on the Content Calendar, Overview and Content Board, please update %sPublishPress Revisions%s.
fil: Para sa integrasyon ng Mga Rebisyon sa Kalendaryo ng Nilalaman, Pangkalahatang-ideya at Content Board, mangyaring i-update ang %sPublishPress Revisions%s.

en: For custom Revision Statuses, upgrade to %sPublishPress Statuses Pro%s.
fil: Para sa mga custom na Revision Statuses, mag-upgrade sa %sPublishPress Statuses Pro%s.

en: For which content?
fil: Para sa aling nilalaman?

en: Four months
fil: Apat na buwan

en: Four months ago
fil: Apat na buwan na ang nakalipas

en: Four weeks
fil: Apat na linggo

en: From date
fil: Mula sa petsa

en: Greater than (>)
fil: Mas malaki sa (>)

en: Greater than or equals (>=)
fil: Mas malaki o katumbas (>=)

en: Group
fil: Grupo

en: Groups
fil: Mga Grupo

en: Help
fil: Tulong

en: Hide the %s last items
fil: Itago ang %s huling mga item

en: If enabled, this field will be available when adding new posts on the Content Calendar and Overview screen.
fil: Kung pinagana, ang field na ito ay magiging available kapag nagdaragdag ng mga bagong post sa Content Calendar at Overview screen.

en: If you like %s please leave us a %s rating. Thank you!
fil: Kung gusto mo ang %s mangyaring iwanan kami ng %s na rating. Salamat!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
fil: Kung kailangan mo ng tulong o may bagong hiling para sa tampok, ipaalam sa amin.

en: If you see any error or look for information regarding PublishPress, please don't hesitate to contact the support team. E-mail us:
fil: Kung makakita ka ng anumang error o naghahanap ng impormasyon tungkol sa PublishPress, mangyaring huwag mag-atubiling makipag-ugnayan sa support team. I-email kami:

en: Inbuilt Card Data
fil: Naka-built na Data ng Kard

en: Inbuilt Columns
fil: Naka-built na mga Kolumna

en: Inbuilt filters
fil: Mga Nakabuilt na filter

en: Indicate the select type.
fil: Tukuyin ang uri ng pagpili.

en: Indicate the type of editorial fields.
fil: Tukuyin ang uri ng mga patlang ng editorial.

en: Initializing the calendar. Please wait...
fil: Nagsisimula ang kalendaryo. Mangyaring maghintay...

en: Integrate with the The Events Calendar plugin
fil: Isama sa plugin ng The Events Calendar

en: Integration with SEO plugins
fil: Pagsasama sa mga SEO plugins

en: Invalid Publish Date supplied.
fil: Hindi wastong Petsa ng Paglalathala ang ibinigay.

en: Invalid Status supplied.
fil: Hindi wastong Status ang ibinigay.

en: Invalid action nonce.
fil: Hindi wastong action nonce.

en: Invalid channel for the notification
fil: Hindi wastong channel para sa notification

en: Invalid comment data
fil: Hindi wastong data ng komento

en: Invalid date
fil: Di-wastong petsa

en: Invalid form request.
fil: Di-wastong kahilingan ng form.

en: Invalid input
fil: Di-wastong input

en: Invalid nonce
fil: Hindi wastong nonce

en: Invalid receiver for the notification
fil: Hindi wastong tumanggap para sa notification

en: It seems like it is taking too long. Please, try reloading the page again and check the browser console looking for errors.
fil: Mukhang masyadong matagal na ito. Mangyaring subukang i-reload muli ang pahina at tingnan ang console ng browser para sa mga error.

en: Item moved to the trash. | %d items moved to the trash.
fil[0]: Item na inilipat sa basurahan.|%d item na inilipat sa basurahan.
fil[1]: %d mga item na inilipat sa basurahan.

en: Item restored from the Trash. | %d items restored from the Trash.
fil[0]: Item na naibalik mula sa Basurahan.|%d item na naibalik mula sa Basurahan.
fil[1]: %d mga item na naibalik mula sa Basurahan.

en: Jan
fil: Ene

en: Jul
fil: Hul

en: Jun
fil: Hun

en: Last Modified
fil: Huling Binago

en: Last Name
fil: Huling Pangalan

en: Less than (<)
fil: Mas mababa sa (<)

en: Less than or equals (<=)
fil: Mas mababa o katumbas (<=)

en: Like/Contains
fil: Tulad/Naglalaman

en: Loading item...
fil: Nagloload ng item...

en: Loading...
fil: Nagloload...

en: Location
fil: Lokasyon

en: Log File
fil: File ng log

en: Log content
fil: Nilalaman ng log

en: Log file not found.
fil: Hindi natagpuan ang file ng log.

en: Max visible posts per date
fil: Max na nakikitang mga post bawat petsa

en: Maximum number of posts to display
fil: Pinakamataas na bilang ng mga post na ipapakita

en: Message
fil: Mensahe

en: Meta Value
fil: Halaga ng Meta

en: Meta fields
fil: Mga Meta Field

en: Metadata name conflicts with existing term. Please choose another.
fil: Ang pangalan ng metadata ay nagkakaroon ng salungatan sa umiiral na termino. Mangyaring pumili ng iba.

en: Modals so you can edit posts without changing screen
fil: Modals upang maaari mong i-edit ang mga post nang hindi binabago ang screen

en: Modified on
fil: Binago noong

en: Mon
fil: Lunes

en: Months
fil: Mga buwan

en: Move posts here to change their status
fil: Ilipat ang mga post dito upang baguhin ang kanilang katayuan

en: Move this item to the Trash
fil: Ilipat ang item na ito sa Basurahan

en: Moving the item...
fil: Inililipat ang item...

en: Multiple Select
fil: Maramihang Pumili

en: Muted
fil: Naka-mute

en: My Content Notifications
fil: Mga Abiso sa Aking Nilalaman

en: Name
fil: Pangalan

en: Name already in use. Please choose another.
fil: Ang pangalan ay ginagamit na. Mangyaring pumili ng iba.

en: Name cannot exceed 200 characters. Please try a shorter name.
fil: Ang pangalan ay hindi dapat lumagpas sa 200 na karakter. Mangyaring subukan ang mas maiikli na pangalan.

en: Name conflicts with existing term. Please choose another.
fil: Ang pangalan ay nagkakaroon ng salungatan sa umiiral na termino. Mangyaring pumili ng iba.

en: Name conflicts with slug for another term. Please choose something else.
fil: Ang pangalan ay nagkakaroon ng salungatan sa slug para sa ibang termino. Mangyaring pumili ng iba.

en: Need PublishPress Planner Support?
fil: Kailangan mo ba ng Suporta sa PublishPress Planner?

en: New
fil: Bago

en: New Editorial Fields
fil: Mga Bagong Editorial na Patlang

en: New Post
fil: Bagong Post

en: New Post is Published
fil: Ang Bagong Post ay Nailathala

en: New Post is created in Draft status
fil: Ang Bagong Post ay nilikha sa Draft na estado

en: New post status: %s
fil: Bagong katayuan ng post: %s

en: New status
fil: Bagong status

en: Next Post
fil: Susunod na Post

en: Nickname
fil: Palayaw

en: Nine months
fil: Siyam na buwan

en: No
fil: Hindi

en: No active notifications found for this %s.
fil: Walang natagpuang aktibong abiso para sa %s.

en: No date supplied.
fil: Walang petsa na ibinigay.

en: No editorial comments.
fil: Walang mga editorial comment.

en: No editorial fields available.
fil: Walang magagamit na editorial na patlang.

en: No editorial fields found.
fil: Walang natagpuan na mga patlang ng editoryal.

en: No enough permissions
fil: Walang sapat na pahintulot

en: No notification found
fil: Walang natagpuang abiso

en: No notifications found.
fil: Walang natagpuang mga abiso.

en: No results found
fil: Walang nahanap na resulta

en: No terms
fil: Walang mga termino

en: No workflows found.
fil: Walang natagpuang mga workflow.

en: Nonce check failed. Please ensure you're supposed to be adding editorial comments.
fil: Nabigo ang nonce check. Mangyaring tiyakin na dapat kang magdagdag ng mga editorial comments.

en: Nonce check failed. Please ensure you're supposed to be editing editorial comments.
fil: Nabigo ang nonce check. Mangyaring tiyakin na dapat kang nag-e-edit ng mga editorial comments.

en: None
fil: Wala

en: Not Exists/Empty
fil: Walang Umiiral/Balangkas

en: Not Like
fil: Walang nakatakdang

en: Not filtered
fil: Hindi na-filter

en: Not set
fil: Walang nakatakdang

en: Notification
fil: Abiso

en: Notification Group
fil: Grupo ng Notification

en: Notification Groups
fil: Mga Grupo ng Notification

en: Notification log not found
fil: Hindi natagpuang log ng notification

en: Notification workflow draft updated.
fil: Na-update ang draft ng daloy ng abiso.

en: Notification workflow published.
fil: Nailathala ang daloy ng abiso.

en: Notification workflow saved.
fil: Nai-save ang daloy ng abiso.

en: Notification workflow scheduled for: %s.
fil: Naka-schedule ang daloy ng abiso para sa: %s.

en: Notification workflow submitted.
fil: Nai-submit ang daloy ng abiso.

en: Notification workflow updated.
fil: Na-update ang daloy ng abiso.

en: Notifications
fil: Mga Notification

en: Notifications Log
fil: Talaan ng Abiso

en: Notify Email
fil: I-notify ang Email

en: Notify Emails
fil: I-notify ang mga Email

en: Notify Role
fil: I-notify ang Tungkulin

en: Notify Roles
fil: I-notify ang mga Tungkulin

en: Notify User
fil: I-notify ang Gumagamit

en: Notify Users
fil: I-notify ang mga Gumagamit

en: Notify me
fil: I-notify ako

en: Notify on editorial comments
fil: Magbigay ng abiso sa mga komento ng editorial

en: Nov
fil: Nob

en: Number
fil: Numero

en: Oct
fil: Okt

en: Old post status: %s
fil: Lumang katayuan ng post: %s

en: On each shortcode, you can select one or more fields. If more than one, they will be displayed separated by ", ".
fil: Sa bawat shortcode, maaari kang pumili ng isa o higit pang mga field. Kung higit sa isa, ipapakita ang mga ito na pinaghiwalay ng ", ".

en: One month
fil: Isang buwan

en: One month ago
fil: Isang buwan na ang nakalipas

en: One week
fil: Isang linggo

en: Only editable posts will be moveable.
fil: Tanging ang mga nababago na post ang maaaring ilipat.

en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Paragraph
fil: Talata

en: Parent Page Authors
fil: Mga Awtor ng Pangunahing Pahina

en: Passed
fil: Nakapasa

en: Path
fil: Daan

en: Pending Review
fil: Naghihintay ng Pagsusuri

en: Period
fil: Panahon

en: Permission Groups
fil: Mga Grupo ng Pahintulot

en: Planner
fil: Tagaplano

en: Please correct your form errors below and try again.
fil: Mangyaring ituwid ang iyong mga error sa form sa ibaba at subukang muli.

en: Please enter a comment
fil: Mangyaring maglagay ng komento

en: Please enter a comment.
fil: Mangyaring maglagay ng komento.

en: Please enter a name for the editorial fields
fil: Mangyaring maglagay ng pangalan para sa mga editorial na patlang

en: Please enter a name for the editorial fields.
fil: Mangyaring maglagay ng pangalan para sa mga editorial na patlang.

en: Please enter a slug for the editorial fields.
fil: Mangyaring maglagay ng slug para sa mga editorial na patlang.

en: Please enter a valid, non-numeric name for the editorial fields.
fil: Mangyaring maglagay ng wastong pangalan na hindi numeriko para sa mga editorial na patlang.

en: Please select a valid metadata type.
fil: Mangyaring pumili ng wastong uri ng metadata.

en: Please select at least one event
fil: Pakisuyong pumili ng hindi bababa sa isang kaganapan

en: Please, wait! Loading the form fields...
fil: Pakiusap, hintayin! Nagraload ng mga field ng form...

en: Popular Editorial Fields
fil: Mga Sikat na Patlang ng Editoryal

en: Position
fil: Posisyon

en: Post Date
fil: Petsa ng Post

en: Post ID: %d
fil: ID ng post: %d

en: Post Status
fil: Katayuan ng Post

en: Post Status Widget
fil: Widget ng Katayuan ng Post

en: Post Type
fil: Uri ng Post

en: Post Types
fil: Mga Uri ng Post

en: Post could not be created
fil: Hindi nalikha ang post

en: Post created successfully
fil: Matagumpay na nalikha ang post

en: Post date updated.
fil: Na-update ang petsa ng post.

en: Post does not exist
fil: Ang post ay hindi umiiral

en: Post moved to the trash. | %d posts moved to the trash.
fil[0]: Inilipat ang post sa basurahan.
fil[1]: %d mga post ang inilipat sa basurahan.

en: Post not found
fil: Post na hindi natagpuan

en: Post restored from the Trash. | %d posts restored from the Trash.
fil[0]: Naibalik ang post mula sa Basurahan.
fil[1]: %d mga post ang naibalik mula sa Basurahan.

en: Post status updated.
fil: Na-update ang estado ng post.

en: Post type
fil: Uri ng post

en: Post type not found
fil: Hindi natagpuan ang uri ng post

en: Post type:
fil: Uri ng post:

en: Post type: %s
fil: Uri ng post: %s

en: Post types to show
fil: Mga uri ng post na ipapakita

en: Post types to show:
fil: Mga uri ng post na ipapakita:

en: Posts at a Glance
fil: Mga Post sa Isang Sulyap

en: Posts publish time format
fil: Pormat ng oras ng pag-publish ng mga post

en: Preview
fil: I-preview

en: Preview &#8220;%s&#8221;
fil: I-preview ang &#8220;%s&#8221;

en: Previous Post
fil: Nakaraang Post

en: Previous status
fil: Naunang status

en: Print
fil: I-print

en: Private
fil: Pribado

en: Publish Date
fil: Petsa ng Pag-publish

en: Publish Time
fil: Oras ng Paglathala

en: Publish on
fil: Maglathala sa

en: PublishPress Debug Log
fil: Debug Log ng PublishPress

en: PublishPress Planner helps you plan and publish content inside WordPress. Features include a content calendar, kanban board, and notifications.
fil: Ang PublishPress Planner ay tumutulong sa iyo na magplano at mag-publish ng nilalaman sa loob ng WordPress. Kasama sa mga tampok ang isang kalendaryo ng nilalaman, kanban board, at mga abiso.

en: PublishPress Planner tried to load multiple times. Please, deactivate and remove other instances of PublishPress, specially if you are using PublishPress Pro.
fil: Sinubukan ng PublishPress Planner na i-load ng maraming beses. Mangyaring, i-deactivate at alisin ang iba pang mga instance ng PublishPress, lalo na kung gumagamit ka ng PublishPress Pro.

en: PublishPress Revisions integration
fil: Pagsasama ng PublishPress Revisions

en: PublishPress Settings
fil: Mga Setting ng PublishPress

en: Published
fil: Nakapublish

en: Publishing Time
fil: Oras ng Pag-publish

en: Receiver
fil: Tumatanggap

en: Regenerate calendar feed secret
fil: I-re-generate ang lihim ng kalendaryo ng feed

en: Register editorial fields for these post types:
fil: Magrehistro ng mga patlang ng editoryal para sa mga uri ng post na ito:

en: Remove
fil: Alisin

en: Remove PublishPress ads and branding
fil: Tanggalin ang mga ad at branding ng PublishPress

en: Reorder
fil: I-reorder

en: Reorder Columns
fil: I-reorder ang mga Kolumna

en: Reorder Filters
fil: I-reorder ang Mga Filter

en: Reply
fil: Tumugon

en: Reply to this comment
fil: Tumugon sa komento na ito

en: Reply: %s
fil: Tumugon: %s

en: Request Support
fil: Humiling ng Suporta

en: Reschedule
fil: I-reschedule

en: Reset
fil: I-reset

en: Reset Filters
fil: I-reset ang Mga Filter

en: Reviews
fil: Mga Review

en: Revision Author
fil: Awtor ng Rebisyon

en: Revision Status
fil: Katayuan ng Rebisyon

en: Role
fil: Papel

en: Roles
fil: Mga Papel

en: Save
fil: I-save

en: Save Changes
fil: I-save ang mga Pagbabago

en: Save and edit
fil: I-save at i-edit

en: Saving...
fil: Nagsasave...

en: Scheduled
fil: Naka-schedule

en: Scheduled for %d receivers. Click here to display them.
fil: Naka-schedule para sa %d na tumanggap. I-click dito upang ipakita ang mga ito.

en: Search
fil: Maghanap

en: Search Comments
fil: Maghanap ng Mga Komento

en: Search Editorial Fields
fil: Maghanap ng mga Patlang ng Editoryal

en: Search Metakey
fil: Maghanap ng Metakey

en: Search Notifications
fil: Maghanap ng mga Abiso

en: Search box
fil: Kahon ng paghahanap

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
fil: Mga resulta ng paghahanap para sa &#8220;%s&#8221;

en: Select %s
fil: Pumili ng %s

en: Select Metakey
fil: Pumili ng Metakey

en: Select Type
fil: Pumili ng Uri

en: Select at least one option for each section.
fil: Pumili ng hindi bababa sa isang opsyon para sa bawat seksyon.

en: Select option...
fil: Pumili ng opsyon...

en: Select roles...
fil: Pumili ng mga tungkulin...

en: Send reminder notifications
fil: Magpadala ng mga paalala na notification

en: Sending content...
fil: Nagsusumite ng nilalaman...

en: Sent
fil: Napasok

en: Settings
fil: Mga Setting

en: Settings updated successfully.
fil: Na-update nang matagumpay ang mga setting.

en: Seven months
fil: Pito na buwan

en: Show %s more
fil: Ipakita ang %s pa

en: Show Revision
fil: Ipakita ang Rebisyon

en: Show active notifications
fil: Ipakita ang mga aktibong notification

en: Show content from
fil: Ipakita ang nilalaman mula sa

en: Show on Content Calendar and Overview form
fil: Ipakita sa Kalendaryo ng Nilalaman at Pangkalahatang anyo

en: Show on Post Types screen
fil: Ipakita sa screen ng Mga Uri ng Post

en: Show the "Notify me" and "Stop notifying me" links for these post types:
fil: Ipakita ang mga link na "Abisuhan mo ako" at "Itigil ang pag-abiso sa akin" para sa mga uri ng post na ito:

en: Show today's date in the first row
fil: Ipakita ang petsa ng ngayon sa unang hilera

en: Single Select
fil: Isang Pumili

en: Site Administrator
fil: Tagapangasiwa ng Site

en: Six months
fil: Anim na buwan

en: Six months ago
fil: Anim na buwan ang nakalipas

en: Size
fil: Laki

en: Skip current user
fil: Laktawan ang kasalukuyang gumagamit

en: Skip notifications for the user who triggered the action
fil: Laktawan ang mga notification para sa gumagamit na nag-trigger ng aksyon

en: Skipped
fil: Na-skip

en: Slack integration for notifications
fil: Pagsasama ng Slack para sa mga notification

en: Slug already in use. Please choose another.
fil: Ang slug ay ginagamit na. Mangyaring pumili ng iba.

en: Sorry! You're not subscribed to any posts!
fil: Paumanhin! Hindi ka nakasubscribe sa anumang mga post!

en: Sorry, you can't delete this editorial comment because it has some replies.
fil: Paumanhin, hindi mo ma-delete ang editorial comment na ito dahil mayroon itong ilang sagot.

en: Sorry, you don't have the privileges to add editorial comments. Please talk to your Administrator.
fil: Paumanhin, wala kang mga pribilehiyo upang magdagdag ng mga editorial comments. Mangyaring makipag-usap sa iyong Administrator.

en: Sorry, you don't have the privileges to delete this editorial comment. Please talk to your Administrator.
fil: Paumanhin, wala kang pribilehiyo na i-delete ang editorial comment na ito. Mangyaring makipag-usap sa iyong Administrator.

en: Sorry, you don't have the privileges to edit editorial comments. Please talk to your Administrator.
fil: Paumanhin, wala kang mga pribilehiyo upang i-edit ang mga editorial comments. Mangyaring makipag-usap sa iyong Administrator.

en: Sorry, you don't have the privileges to edit this editorial comment. Please talk to your Administrator.
fil: Paumanhin, wala kang pribilehiyo na i-edit ang editorial comment na ito. Mangyaring makipag-usap sa iyong Administrator.

en: Start Date
fil: Petsa ng Simula

en: Start date
fil: Petsa ng pagsisimula

en: Status
fil: Katayuan

en: Status was changed for %1$s #%2$s "%3$s" by %4$s %5$s
fil: Ang status ay nagbago para sa %1$s #%2$s "%3$s" ni %4$s %5$s

en: Statuses to display publish time
fil: Mga katayuan upang ipakita ang oras ng publish

en: Stop notifying me
fil: Itigil ang pag-notify sa akin

en: Subject
fil: Paksa

en: Subject:
fil: Paksa:

en: Submit
fil: Isumite

en: Submitted on
fil: Isinumite noong

en: Subscribe in iCal or Google Calendar
fil: Mag-subscribe sa iCal o Google Calendar

en: Success
fil: Tagumpay

en: Sun
fil: Araw

en: Tags
fil: Mga Tag

en: Taxonomy not set.
fil: Walang itinatakdang Taxonomy.

en: Ten months
fil: Sampung buwan

en: Terms
fil: Mga Termino

en: Terms not set.
fil: Walang nakatakdang mga termino.

en: Text
fil: Teksto

en: The "slug" is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
fil: Ang "slug" ay ang URL-friendly na bersyon ng pangalan. Karaniwan itong lahat ay lowercase at naglalaman lamang ng mga titik, numero, at hyphen.

en: The Events Calendar Integration
fil: Pagsasama ng The Events Calendar

en: The description can be used to communicate with your team about what the field is for.
fil: Ang paglalarawan ay maaaring gamitin upang makipag-usap sa iyong koponan tungkol sa layunin ng field.

en: The description can be used to communicate with your team about what the metadata is for.
fil: Ang paglalarawan ay maaaring gamitin upang makipag-usap sa iyong koponan tungkol sa layunin ng metadata.

en: The field type cannot be changed once created.
fil: Ang uri ng patlang ay hindi maaaring baguhin kapag nalikha na.

en: The name is for labeling the editorial fields.
fil: Ang pangalan ay para sa pag-label ng mga patlang ng editoryal.

en: The notification was set as "Scheduled" but the cron task is not found
fil: Ang notification ay itinakda bilang "Naka-schedule" ngunit ang cron task ay hindi natagpuan

en: The notifications module will need to be enabled for this widget to display.
fil: Kailangan i-enable ang module ng mga abiso para maipakita ang widget na ito.

en: The parent log was deleted or probably rescheduled
fil: Ang magulang na log ay tinanggal o marahil ay muling naka-schedule

en: The selected post type is not enabled for the calendar.
fil: Ang napiling uri ng post ay hindi pinagana para sa kalendaryo.

en: The selected user doesn't have enough permissions to be set as the post author.
fil: Ang napiling gumagamit ay walang sapat na pahintulot upang itakda bilang may-akda ng post.

en: The slug cannot be changed once the term has been created.
fil: Hindi maaaring baguhin ang slug kapag nalikha na ang termino.

en: There are no PublishPress modules registered
fil: Walang mga nakarehistrong module ng PublishPress

en: There are no posts in the range or filter specified.
fil: Walang mga post sa saklaw o filter na itinakda.

en: There was a problem of some sort. Try again or contact your administrator.
fil: Nagkaroon ng isang problema. Subukan muli o makipag-ugnayan sa iyong administrator.

en: There was an error updating the post. Please try again.
fil: Nagkaroon ng error sa pag-update ng post. Pakisubukan muli.

en: This action was taken on %1$s at %2$s %3$s
fil: Ang aksyon na ito ay isinagawa sa %1$s nang %2$s %3$s

en: This comment can't be deleted because it has one or more replies. Before deleting it make sure to delete all the replies first.
fil: Hindi ma-delete ang komento na ito dahil mayroon itong isa o higit pang mga tugon. Bago ito i-delete, siguraduhing i-delete ang lahat ng mga tugon muna.

en: This editorial fields type is not yet supported.
fil: Hindi pa sinusuportahan ang uri ng patlang ng editoryal na ito.

en: This email was sent %s.
fil: Ang email na ito ay ipinadala %s.

en: This field will be available for these post types.
fil: Ang patlang na ito ay magiging available para sa mga uri ng post na ito.

en: This field will be viewable on the overview screens for these post types.
fil: Ang patlang na ito ay makikita sa mga pangkalahatang screen para sa mga uri ng post na ito.

en: This is a preview of the scheduled message. The content can still change until the notification is sent.
fil: Ito ay isang preview ng nakatakdang mensahe. Ang nilalaman ay maaaring magbago hanggang sa maipadala ang notification.

en: This is the default publish date from today for posts moving to the Scheduled status.
fil: Ito ang default na petsa ng publish mula sa ngayon para sa mga post na lumilipat sa Scheduled status.

en: This notification is very similar to another one sent less than %d minutes ago for the same receiver
fil: Ang notification na ito ay katulad ng isa pang ipinadala wala pang %d minuto para sa parehong tumanggap

en: This post was last updated on
fil: Ang post na ito ay huling na-update noong

en: This will prevent too many notifications being sent for the same or similar events. Set this to a higher number if you are receiving duplicate emails.
fil: Ito ay makakapagpigil sa sobrang dami ng mga notification na ipinapadala para sa parehong o katulad na mga kaganapan. Itakda ito sa mas mataas na numero kung tumatanggap ka ng mga duplicated emails.

en: This won't have any effect unless you have at least one workflow targeting the "Users who selected "Notify me" for the content" option.
fil: Wala itong magiging epekto maliban kung mayroon kang hindi bababa sa isang workflow na nakatuon sa "Mga Gumagamit na pumili ng "Abisuhan ako" para sa nilalaman" na opsyon.

en: Three months
fil: Tatlong buwan

en: Three months ago
fil: Tatlong buwan na ang nakalipas

en: Three weeks
fil: Tatlong linggo

en: Title
fil: Pamagat

en: Title: %s
fil: Pamagat: %s

en: To date
fil: Hanggang sa petsa

en: To refine your workflow with custom Post Statuses, install the %sPublishPress Statuses%s plugin.
fil: Upang mapabuti ang iyong daloy ng trabaho gamit ang mga pasadyang Post Statuses, i-install ang %sPublishPress Statuses%s plugin.

en: Today
fil: Ngayon

en: Trash
fil: Basura

en: Twelve months
fil: Labing dalawang buwan

en: Two months
fil: Dalawang buwan

en: Two months ago
fil: Dalawang buwan na ang nakalipas

en: Two weeks
fil: Dalawang linggo

en: Type
fil: Uri

en: Undefined error found
fil: Nakatagong error na natagpuan

en: Undo
fil: I-undo

en: Unpublished Content
fil: Hindi Nailathalang Nilalaman

en: Untitled
fil: Walang Pamagat

en: Update Editorial Fields
fil: I-update ang mga Editorial na Patlang

en: Update Editorial fields term
fil: I-update ang termino ng mga patlang ng editorial

en: Update Note
fil: I-update ang Tala

en: Updating the post date dynamically doesn't work for published content. Please <a href='%s'>edit the post</a>.
fil: Ang pag-update ng petsa ng post nang dinamiko ay hindi gumagana para sa na-publish na nilalaman. Mangyaring <a href='%s'>i-edit ang post</a>.

en: Upgrade to Pro
fil: Mag-upgrade sa Pro

en: Upgrade to PublishPress Planner Pro
fil: Mag-upgrade sa PublishPress Planner Pro

en: Use post meta in notifications
fil: Gumamit ng post meta sa mga notification

en: User
fil: Gumagamit

en: User Url
fil: URL ng Gumagamit

en: User making changes or comments
fil: Gumagamit na gumagawa ng mga pagbabago o puna

en: User role
fil: Tungkulin ng gumagamit

en: User: %s (%d)
fil: Gumagamit: %s (%d)

en: Username
fil: Pangalan ng Gumagamit

en: Users
fil: Mga Gumagamit

en: Users who selected "Notify me" for the content
fil: Mga gumagamit na pumili ng "Abisuhan ako" para sa nilalaman

en: View
fil: Tingnan

en: View &#8220;%s&#8221;
fil: Tingnan ang &#8220;%s&#8221;

en: View &#8220;%s&#8221; on Google Maps
fil: Tingnan ang &#8220;%s&#8221; sa Google Maps

en: View Knowledge Base
fil: Tingnan ang Knowledge Base

en: View: %s
fil: Tingnan: %s

en: Warning
fil: Babala

en: Weeks
fil: Mga Linggo

en: What the post needs to cover.
fil: Ano ang dapat talakayin ng post.

en: What to say?
fil: Ano ang sasabihin?

en: When an editorial comment is added
fil: Kapag may idinagdag na editorial na komento

en: When taxonomy is updated
fil: Kapag ang taxonomy ay na-update

en: When the content is moved to a new status
fil: Kapag ang nilalaman ay inilipat sa bagong katayuan

en: When the content is updated
fil: Kapag ang nilalaman ay na-update

en: When the first draft needs to be ready.
fil: Kailan dapat handa ang unang draft.

en: When the status is changed
fil: Kapag nagbago ang status

en: When to notify?
fil: Kailan magbigay ng abiso?

en: Who to notify?
fil: Sino ang dapat abisuhan?

en: Widget Options
fil: Mga Opsyon ng Widget

en: Workflow Settings
fil: Mga Setting ng Workflow

en: Workflow has users enrolled
fil: May mga gumagamit na nakasali sa Workflow

en: Workflow: %s
fil: Daloy ng trabaho: %s

en: Workflows
fil: Mga Workflow

en: Years
fil: Taon

en: Yes
fil: Oo

en: You are receiving this email because you are subscribed to "%s".
fil: Nakakatanggap ka ng email na ito dahil nakasubscribe ka sa "%s".

en: You can add dynamic information to the Subject or Body text using the following shortcodes:
fil: Maaari kang magdagdag ng dynamic na impormasyon sa Subject o Body text gamit ang mga sumusunod na shortcodes:

en: You can add editorial comments to a post once you've saved it for the first time.
fil: Maaari kang magdagdag ng mga editorial comments sa isang post kapag na-save mo na ito sa unang pagkakataon.

en: You can see all editorial comments on this %s here:
fil: Maaari mong makita ang lahat ng editorial na komento sa %s dito:

en: You do not have any editorial fields enabled
fil: Wala kang anumang pinagana na patlang ng editorial

en: You do not have any public taxonomies
fil: Wala kang anumang pampublikong taxonomy

en: You do not have necessary permissions to complete this action.
fil: Wala kang kinakailangang mga pahintulot upang makumpleto ang aksyon na ito.

en: You do not have permission to add new %s
fil: Wala kang pahintulot na magdagdag ng bagong %s

en: You do not have permission to edit selected post.
fil: Wala kang pahintulot na i-edit ang napiling post.

en: You do not have permission to move post to selected post status.
fil: Wala kang pahintulot na ilipat ang post sa napiling status ng post.

en: You do not have permission to move post to this status
fil: Wala kang pahintulot na ilipat ang post sa katayuang ito

en: You don't have any notifications
fil: Wala kang mga notification

en: You're using PublishPress Planner Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
fil: Gumagamit ka ng PublishPress Planner Free. Ang Pro na bersyon ay may higit pang mga tampok at suporta. %sMag-upgrade sa Pro%s

en: [%1$s] %2$s Published: "%3$s"
fil: [%1$s] %2$s Nai-publish: "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Restored (from Trash ): "%3$s"
fil: [%1$s] %2$s Naibalik (mula sa Basurahan): "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Status Changed for "%3$s"
fil: [%1$s] %2$s Status na Nagbago para sa "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Trashed: "%3$s"
fil: [%1$s] %2$s Tinanggal: "%3$s"

en: [%1$s] %2$s Unpublished: "%3$s"
fil: [%1$s] %2$s Hindi: "%3$s"

en: [%1$s] New %2$s Created: "%3$s"
fil: [%1$s] Bagong %2$s Nilikha: "%3$s"

en: [%1$s] New Editorial Comment: "%2$s"
fil: [%1$s] Bagong Editorial na Komento: "%2$s"

en: by
fil: ni

en: edit
fil: i-edit

en: for
fil: para sa

en: group %d: %s
fil: grupo %d: %s

en: iCal secret key regenerated. Please inform all users they will need to resubscribe.
fil: Ang iCal secret key ay na-regenerate. Mangyaring ipaalam sa lahat ng mga gumagamit na kailangan nilang muling mag-subscribe.

en: minutes
fil: minuto

en: said on %1$s at %2$s
fil: sinabi noong %1$s sa %2$s

en: settings
fil: mga setting

[ctx: taxonomy general name]
en: Editorial Field
fil: Pahina ng Patnugot

[ctx: taxonomy singular name]
en: Editorial Field
fil: Patlang ng Editorial

en: to
fil: sa

en: user
fil: gagamit
