Popup Builder - en to vi translation catalogue (685 entries)

note: translators: license Section Url.
en: Follow the link
vi: Theo liên kết

note: translators: license Section Url.
en: to finalize the activation.
vi: để hoàn tất việc kích hoạt.

en: Thank you for choosing our plugin!
vi: Cảm ơn bạn đã chọn plugin của chúng tôi!

en: You have activated Popup Builder extension(s). Please, don't forget to activate the license key(s) as well.
vi: Bạn đã kích hoạt (các) tiện ích mở rộng Popup Builder. Vui lòng đừng quên kích hoạt (các) khóa giấy phép.

en: Dismiss this notice.
vi: Bỏ qua thông báo này.

en: Don't show again.
vi: Đừng hiển thị lại.

en: There was an error while trying to send your request. Please try again
vi: Đã xảy ra lỗi khi cố gửi yêu cầu của bạn. Vui lòng thử lại

en: This field is required
vi: Trường này là bắt buộc

en: Please enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ

en: Popup Builder Importer Tool: Import popups from other website.
vi: Công cụ nhập Popup Builder: Nhập popup từ website khác.

en: Once Every Minute
vi: Mỗi phút một lần

en: Once Every Week
vi: Mỗi tuần một lần

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

note: translators: subscription Form Title, success Total ,total Subscribers, failed Total .
en: Your mail list %1$s delivered successfully!
    						%2$d of the %3$d emails succeeded, %4$d failed.
    						For more details, please download log file inside the plugin.
    						This email was generated via Popup Builder plugin.
vi: Danh sách email %1$s của bạn đã được gửi thành công!
    						%2$d trên %3$d email đã thành công, %4$d thất bại.
    						Để biết thêm chi tiết, vui lòng tải tệp nhật ký bên trong plugin.
    						Email này được tạo qua plugin Popup Builder.

note: translators: %s: subscription list/form title.
en: %s list has been successfully delivered!
vi: Danh sách %s đã được gửi thành công!

note: translators: Link to edit Popup item, location.
en: Popup Builder plugin has been successfully updated. Please %1$s to go to the new Dashboard of the plugin.
vi: Plugin Popup Builder đã được cập nhật thành công. Vui lòng %1$s để đến Bảng điều khiển mới của plugin.

en: reset
vi: đặt lại

en: Edit
vi: Sửa

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Remove
vi: Xóa

en: You do not have permission to clone the popup!
vi: Bạn không có quyền nhân bản popup!

en: No post to duplicate has been supplied!
vi: Không có bài viết nào được cung cấp để nhân bản!

note: translators: ID of original.
en: Copy creation failed, could not find original: %d
vi: Tạo bản sao thất bại, không tìm thấy bản gốc: %d

en: (no title) (clone)
vi: (không tiêu đề) (bản sao)

en: (clone)
vi: (bản sao)

en: Popup updated.
vi: Đã cập nhật popup.

en: Popup published.
vi: Đã xuất bản popup.

en: You do not have permission to do this action!
vi: Bạn không có quyền thực hiện hành động này!

note: translators: %d is the number of subscribers deleted.
en: You have deleted %d subscribers successfully!
vi: Bạn đã xóa thành công %d người đăng ký!

note: translators: %s is the title of Popup.
en: You have imported new subscriber to the %s successfully!
vi: Bạn đã nhập người đăng ký mới vào %s thành công!

note: translators: %s is the title of Popup.
en: You have imported new subscriber to the %s popup(s) successfully!
vi: Bạn đã nhập người đăng ký mới vào (các) popup %s thành công!

note: translators: %d the number of imported subscribers, %s is the title of Popup.
en: You have imported %1$d subscribers to the `%2$s` successfully!
vi: Bạn đã nhập %1$d người đăng ký vào `%2$s` thành công!

note: translators: %d the number of imported subscribers, %s is the title of Popup.
en: You have imported %1$d subscribers to the `%2$s`  popup successfully!
vi: Bạn đã nhập %1$d người đăng ký vào popup `%2$s` thành công!

note: translators: %d the number of imported subscribers.
en:  There are %d existing subscribers.
vi:  Có %d người đăng ký hiện có.

en: Congrats! You have already 1 subscriber!
vi: Chúc mừng! Bạn đã có 1 người đăng ký!

en: Select a Popup
vi: Chọn một Popup

en: Open a popup once this item is clicked.
vi: Mở một popup khi mục này được nhấp.

en: OR
vi: HOẶC

en: No Data
vi: Không có dữ liệu

en: Cancel
vi: Hủy

en: Save
vi: Lưu

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Date
vi: Ngày

en: All
vi: Tất cả

en: All dates
vi: Tất cả các ngày

en: Filter by popup
vi: Lọc theo popup

en: Filter by date
vi: Lọc theo ngày

en: Filter
vi: Lọc

en: Delete subscriber(s)
vi: Xóa (các) người đăng ký

en: This block will help you to add Popup Builder’s shortcode inside the page content
vi: Khối này sẽ giúp bạn thêm shortcode của Popup Builder vào nội dung trang

en: Select and display one of your forms.
vi: Chọn và hiển thị một trong các biểu mẫu của bạn.

en: form
vi: biểu mẫu

en: Select Popup
vi: Chọn Popup

en: Form Settings
vi: Cài đặt Biểu mẫu

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Show Title
vi: Hiển thị Tiêu đề

en: Show Description
vi: Hiển thị Mô tả

en: Click me
vi: Nhấp vào tôi

en: I no longer need the plugin
vi: Tôi không cần plugin nữa

en: I found a better plugin
vi: Tôi đã tìm thấy plugin tốt hơn

en: Please share which plugin
vi: Vui lòng chia sẻ plugin nào

en: I couldn't get the plugin to work
vi: Tôi không thể làm cho plugin hoạt động

en: Having troubles? You can always count on us. Please try to contact us via <a href="https://popup-builder.com/">Live chat</a> or send a message to <a href="mailto:support@popup-builder.com">support@popup-builder.com</a>
vi: Gặp khó khăn? Bạn luôn có thể tin tưởng vào chúng tôi. Vui lòng liên hệ với chúng tôi qua <a href="https://popup-builder.com/">Trò chuyện trực tiếp</a> hoặc gửi tin nhắn tới <a href="mailto:support@popup-builder.com">support@popup-builder.com</a>

en: It's a temporary deactivation
vi: Đây chỉ là vô hiệu hóa tạm thời

en: Other
vi: Khác

en: Please share the reason
vi: Vui lòng chia sẻ lý do

en: Quick Feedback
vi: Phản hồi nhanh

en: If you have a moment, please share why you are deactivating
vi: Nếu bạn có chút thời gian, vui lòng chia sẻ lý do bạn vô hiệu hóa

en: Please, select an option.
vi: Vui lòng chọn một tùy chọn.

en: Submit & Deactivate
vi: Gửi & Vô hiệu hóa

en: Skip & Deactivate
vi: Bỏ qua & Vô hiệu hóa

en: Rate us
vi: Đánh giá chúng tôi

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Docs
vi: Tài liệu

en: Upgrade
vi: Nâng cấp

en: UNLOCK OPTION
vi: MỞ KHÓA TÙY CHỌN

en: Main Options
vi: Tùy chọn chính

en: main options
vi: tùy chọn chính

en: Display Rules
vi: Quy tắc hiển thị

en: Select where on the website to trigger the popup
vi: Chọn vị trí trên website để kích hoạt popup

en: Events
vi: Sự kiện

en: Select the specific actions that will trigger the popup, default event is on load
vi: Chọn các hành động cụ thể sẽ kích hoạt popup, sự kiện mặc định là khi tải trang

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Select advanced conditions for more professional targeting
vi: Chọn các điều kiện nâng cao để nhắm mục tiêu chuyên nghiệp hơn

en: Behavior After Special Events
vi: Hành vi sau các sự kiện đặc biệt

en: Select special events that will trigger the popup
vi: Chọn các sự kiện đặc biệt sẽ kích hoạt popup

en: Design
vi: Thiết kế

en: Customize design, background and overlay of the popup
vi: Tùy chỉnh thiết kế, nền và lớp phủ của popup

en: Closing
vi: Đóng

en: Select the desired popup closing method, customize close button
vi: Chọn phương thức đóng popup mong muốn, tùy chỉnh nút đóng

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Make your popup mobile friendly and responsive for all devices
vi: Làm cho popup của bạn thân thiện với di động và đáp ứng trên mọi thiết bị

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Use advanced features for popup animations, opening and closing actions
vi: Sử dụng các tính năng nâng cao cho hiệu ứng động, hành động mở và đóng popup

en: Scheduling
vi: Lên lịch

en: Schedule your popup for a particular day or for a selected timeframe
vi: Lên lịch popup của bạn cho một ngày cụ thể hoặc cho một khung thời gian đã chọn

en: Floating Button
vi: Nút nổi

en: Set the popup to appear on a scrollable call to action button
vi: Đặt popup xuất hiện trên nút kêu gọi hành động có thể cuộn

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Enable or disable the counts of the popup
vi: Bật hoặc tắt việc đếm số liệu của popup

en: Custom JS or CSS
vi: JS hoặc CSS tùy chỉnh

en: Add custom JS and/or CSS code for extra control
vi: Thêm mã JS và/hoặc CSS tùy chỉnh để kiểm soát thêm

en: Type
vi: Loại

en: Views
vi: Lượt xem

en: Status
vi: Trạng thái

en: Class
vi: Lớp

en: Actions
vi: Hành động

en: Clone this item
vi: Nhân bản mục này

en: Popup Builder License
vi: Giấy phép Popup Builder

en: Insert custom JS variable
vi: Chèn biến JS tùy chỉnh

en: Insert popup
vi: Chèn popup

en: Twice Daily
vi: Hai lần mỗi ngày

en: Facebook Settings
vi: Cài đặt Facebook

en: Select your Facebook page URL for liking and sharing it
vi: Chọn URL trang Facebook của bạn để thích và chia sẻ

en: Image Settings
vi: Cài đặt Hình ảnh

en: Upload your feature image for the popup
vi: Tải lên hình ảnh đặc trưng cho popup của bạn

en: Popup class does not exist
vi: Lớp popup không tồn tại

en: Subscription Settings
vi: Cài đặt Đăng ký

en: Create subscription form, customize the fields and styles
vi: Tạo biểu mẫu đăng ký, tùy chỉnh các trường và kiểu dáng

en: no title
vi: không tiêu đề

en: Description.
vi: Mô tả.

[ctx: Popup]
en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Popup
vi: Thêm Popup mới

en: New Popup
vi: Popup mới

en: Edit Popup
vi: Sửa Popup

en: View Popup
vi: Xem Popup

en: All Popups
vi: Tất cả Popup

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Parent Popups:
vi: Popup gốc:

en: No popups found.
vi: Không tìm thấy popup nào.

en: No popups found in Trash.
vi: Không tìm thấy popup nào trong Thùng rác.

en: News
vi: Tin tức

en: Extend
vi: Mở rộng

en: Add New
vi: Thêm mới

en: All Subscribers
vi: Tất cả người đăng ký

en: Newsletter
vi: Bản tin

en: Play sound
vi: Phát âm thanh

note: translators: 1: SG POPUP MINIMUM PHP VERSION 2: PHP VERSION
en: Popup Builder plugin requires PHP version >= %1$s version required. You server using PHP version = %2$s
vi: Plugin Popup Builder yêu cầu phiên bản PHP >= %1$s. Máy chủ của bạn đang dùng phiên bản PHP = %2$s

en: License
vi: Giấy phép

en: You do not have permission to access this page!
vi: Bạn không có quyền truy cập trang này!

en: An error occurred, please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng thử lại.

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Select rule
vi: Chọn quy tắc

en: Everywhere
vi: Mọi nơi

en: All posts
vi: Tất cả bài viết

en: Selected posts
vi: Các bài viết đã chọn

en: Post type
vi: Loại bài viết

en: Post category
vi: Danh mục bài viết

en: All pages
vi: Tất cả các trang

en: Selected pages
vi: Các trang đã chọn

en: Page type
vi: Loại trang

en: Post/Page template
vi: Mẫu Bài viết/Trang

en: All tags
vi: Tất cả thẻ

en: Selected tags
vi: Các thẻ đã chọn

en: Add
vi: Thêm

en: Delete
vi: Xóa

en: Is
vi: Là

en: Is not
vi: Không phải là

en: Display rule
vi: Quy tắc hiển thị

en: Specify where the popup should be shown on your site.
vi: Chỉ định nơi popup sẽ được hiển thị trên trang web của bạn.

en: Is or is not
vi: Là hoặc không phải là

en: Allow or Disallow popup showing for the selected rule.
vi: Cho phép hoặc không cho phép hiển thị popup cho quy tắc đã chọn.

en: Select Your Posts
vi: Chọn bài viết của bạn

en: Select your specific posts where the popup should be shown.
vi: Chọn các bài viết cụ thể nơi popup sẽ được hiển thị.

en: Select Your Pages
vi: Chọn các trang của bạn

en: Select the pages on your site where the specific popup will be shown.
vi: Chọn các trang trên trang web của bạn nơi popup cụ thể sẽ được hiển thị.

en: Select Your post types
vi: Chọn loại bài viết của bạn

en: Specify the post types on your site to show the popup.
vi: Chỉ định các loại bài viết trên trang web của bạn để hiển thị popup.

en: Select post categories
vi: Chọn danh mục bài viết

en: Select the post categories on which the popup should be shown.
vi: Chọn các danh mục bài viết mà popup sẽ được hiển thị.

en: Select specific page types
vi: Chọn các loại trang cụ thể

en: Specify the page types where the popup will be shown.
vi: Chỉ định các loại trang nơi popup sẽ được hiển thị.

en: Select Post/page template
vi: Chọn mẫu Bài viết/trang

en: Select the page or post templates on which the popup will be shown.
vi: Chọn các mẫu trang hoặc bài viết mà popup sẽ được hiển thị.

en: Select tags
vi: Chọn thẻ

en: Select the tags on your site for popup showing
vi: Chọn các thẻ trên trang web của bạn để hiển thị popup

en: On load
vi: Khi tải trang

en: Set by CSS class
vi: Đặt bằng lớp CSS

en: On Click
vi: Khi nhấp

en: On Hover
vi: Khi di chuột

en: Inactivity
vi: Không hoạt động

en: On Scroll
vi: Khi cuộn

en: Repetitive popup
vi: Popup lặp lại

en: Event
vi: Sự kiện

en: Select when the popup should appear on the page.
vi: Chọn thời điểm popup sẽ xuất hiện trên trang.

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Select the condition for the current event.
vi: Chọn điều kiện cho sự kiện hiện tại.

en: default custom delay will be used
vi: độ trễ tùy chỉnh mặc định sẽ được sử dụng

en: Delay
vi: Độ trễ

en: Specify how long the popup appearance should be delayed after loading the page (in sec).
vi: Chỉ định thời gian trì hoãn xuất hiện popup sau khi tải trang (tính bằng giây).

en: Click Event
vi: Sự kiện nhấp

en: Specify the part of the page, in percentages, where the popup should appear after scrolling.
vi: Chỉ định phần của trang, theo tỷ lệ phần trăm, nơi popup sẽ xuất hiện sau khi cuộn.

en: Hover Event
vi: Sự kiện di chuột

en: Custom Class
vi: Lớp tùy chỉnh

en: Add the CSS class name of your HTML element which will trigger this popup after click.
vi: Thêm tên lớp CSS của phần tử HTML của bạn sẽ kích hoạt popup này sau khi nhấp.

en: Please save popup to generate class name.
vi: Vui lòng lưu popup để tạo tên lớp.

en: Default Class
vi: Lớp mặc định

en: Add the following CSS class into your HTML element.
vi: Thêm lớp CSS sau vào phần tử HTML của bạn.

en: Repetitive open popup
vi: Mở popup lặp lại

en: If this option is enabled the same popup will open up after every X seconds you have defined (after closing it).
vi: Nếu bật tùy chọn này, popup tương tự sẽ mở lại sau mỗi X giây bạn đã xác định (sau khi đóng nó).

en: period
vi: khoảng thời gian

en: This is info
vi: Đây là thông tin

en: Select Conditions
vi: Chọn điều kiện

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Target visitors to show the popup by different conditions.
vi: Nhắm mục tiêu người truy cập để hiển thị popup theo các điều kiện khác nhau.

en: Rule
vi: Quy tắc

en: Allow or Disallow popup showing for the selected conditions.
vi: Cho phép hoặc không cho phép hiển thị popup cho các điều kiện đã chọn.

en: Advanced Closing
vi: Đóng nâng cao

en: Advanced Targeting
vi: Nhắm mục tiêu nâng cao

en: Age Restriction
vi: Hạn chế độ tuổi

en: Analytics
vi: Phân tích

en: Contact Form
vi: Biểu mẫu liên hệ

en: Countdown
vi: Đếm ngược

en: Exit Intent
vi: Ý định thoát

en: Gamification
vi: Trò chơi hóa

en: Geo Targeting
vi: Nhắm mục tiêu địa lý

en: Log In
vi: Đăng nhập

en: Push Notification
vi: Thông báo đẩy

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Recent Sales
vi: Bán hàng gần đây

en: Registration
vi: Đăng ký tài khoản

en: Restriction
vi: Hạn chế

en: Scroll
vi: Cuộn

en: Social
vi: Mạng xã hội

en: Select event
vi: Chọn sự kiện

en: Special events
vi: Sự kiện đặc biệt

en: Contact Form 7 submission
vi: Gửi biểu mẫu Contact Form 7

en: Select behavior
vi: Chọn hành vi

en: Behaviors
vi: Hành vi

en: Redirect to URL
vi: Chuyển hướng đến URL

en: Open another popup
vi: Mở popup khác

en: Close current popup
vi: Đóng popup hiện tại

en: Select the special event you want to catch.
vi: Chọn sự kiện đặc biệt bạn muốn bắt.

en: Behavior
vi: Hành vi

en: Select what should happen after the special event.
vi: Chọn điều sẽ xảy ra sau sự kiện đặc biệt.

en: Enter the URL of the page should be redirected to.
vi: Nhập URL của trang sẽ được chuyển hướng đến.

en: Select popup
vi: Chọn popup

en: Select the popup that should be opened.
vi: Chọn popup sẽ được mở.

en: After how many seconds the popup should close.
vi: Sau bao nhiêu giây thì popup sẽ đóng.

en: Copied to Clipboard!
vi: Đã sao chép vào Clipboard!

en: This field is required.
vi: Trường này là bắt buộc.

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Please wait...
vi: Vui lòng đợi...

en: You have successfully subscribed to the newsletter
vi: Bạn đã đăng ký bản tin thành công

en: Accept Terms
vi: Chấp nhận Điều khoản

note: translators: Website Blog info
en: %s will use the information you provide on this form to be in touch with you and to provide updates and marketing.
vi: %s sẽ sử dụng thông tin bạn cung cấp trên biểu mẫu này để liên lạc với bạn và cung cấp các cập nhật và tiếp thị.

en: Click it!
vi: Nhấp vào đi!

en: Exit intent
vi: Ý định thoát

en: Popup Builder plugin has been successfully updated
vi: Plugin Popup Builder đã được cập nhật thành công

en: The following extensions need to be updated manually
vi: Các tiện ích mở rộng sau cần được cập nhật thủ công

en: Don't show again
vi: Đừng hiển thị lại

en: Popup Builder plugin has been updated to the new version 3.
vi: Plugin Popup Builder đã được cập nhật lên phiên bản mới 3.

en: A lot of changes and improvements have been made.
vi: Nhiều thay đổi và cải tiến đã được thực hiện.

note: translators: Ticket URL
en: In case of any issues, please contact us <a href="%s" target="_blank">here</a>.
vi: Trong trường hợp có bất kỳ vấn đề nào, vui lòng liên hệ với chúng tôi <a href="%s" target="_blank">tại đây</a>.

en: You have successfully unsubscribed.
vi: Bạn đã hủy đăng ký thành công.

en:  to go to the home page.
vi:  để đến trang chủ.

en: Unsubscription
vi: Hủy đăng ký

note: translators: user Email, subscription Form Title
en: User with %1$s email has unsubscribed from %2$s mail list
vi: Người dùng với email %1$s đã hủy đăng ký khỏi danh sách email %2$s

en: This unsubscribe link is no longer valid. Please contact the site administrator to unsubscribe from the mailing list.
vi: Liên kết hủy đăng ký này không còn hợp lệ. Vui lòng liên hệ với quản trị viên trang web để hủy đăng ký khỏi danh sách email.

note: translators: %s: Blog name
en: [%s] New Unsubscribe Link
vi: [%s] Liên kết hủy đăng ký mới

note: translators: %s: Subcriber first name
en: Hello %s,
vi: Xin chào %s,

en: You requested a new unsubscribe link. Click the link below to unsubscribe from our mailing list:
vi: Bạn đã yêu cầu một liên kết hủy đăng ký mới. Nhấp vào liên kết bên dưới để hủy đăng ký khỏi danh sách email của chúng tôi:

en: Or copy and paste this link into your browser:
vi: Hoặc sao chép và dán liên kết này vào trình duyệt của bạn:

en: If you did not request this link, please ignore this email.
vi: Nếu bạn không yêu cầu liên kết này, vui lòng bỏ qua email này.

en: Need some help?
vi: Cần giúp đỡ?

en: Let us know what you think.
vi: Hãy cho chúng tôi biết bạn nghĩ gì.

en: Rate Us
vi: Đánh giá chúng tôi

en: Support Portal
vi: Cổng hỗ trợ

en: Support Forum
vi: Diễn đàn hỗ trợ

en: LIVE chat
vi: Trò chuyện TRỰC TIẾP

en: Bored of this?
vi: Chán điều này?

en:  Press here
vi:  Nhấn vào đây

en: and we will not show it again!
vi: và chúng tôi sẽ không hiển thị lại!

en: This is great!
vi: Thật tuyệt vời!

en: We have noticed that you are using Popup Builder plugin on your site for
vi: Chúng tôi nhận thấy rằng bạn đang sử dụng plugin Popup Builder trên trang web của mình trong

en: days, we are thankful for that.
vi: ngày, chúng tôi rất biết ơn vì điều đó.

en: This is really great for your website score.
vi: Điều này thực sự tuyệt vời cho điểm số trang web của bạn.

en: Have your input in the development of our plugin, and we’ll provide better conversions for your site!
vi: Hãy đóng góp ý kiến của bạn trong việc phát triển plugin của chúng tôi, và chúng tôi sẽ mang lại tỷ lệ chuyển đổi tốt hơn cho trang web của bạn!

en: Leave your 5-star positive review and help us go further to perfection!
vi: Hãy để lại đánh giá tích cực 5 sao của bạn và giúp chúng tôi tiến xa hơn đến sự hoàn hảo!

en: I already did
vi: Tôi đã làm rồi

en: You worth it!
vi: Bạn xứng đáng!

en: Maybe later
vi: Có thể để sau

en: Awesome news!
vi: Tin tuyệt vời!

en: plugin helped you to share your message via
vi: plugin đã giúp bạn chia sẻ thông điệp của mình qua

en: popup with your visitors for
vi: popup với người truy cập của bạn trong

en: times!
vi: lần!

en: Select Event
vi: Chọn sự kiện

en: Inherit
vi: Kế thừa

en: On click
vi: Khi nhấp

en: On hover
vi: Khi di chuột

en: No license
vi: Không có giấy phép

en: Select
vi: Chọn

en: Home Page
vi: Trang chủ

en: Posts Page
vi: Trang bài viết

en: Search Pages
vi: Trang tìm kiếm

en: 404 Pages
vi: Trang 404

en: Shop Page
vi: Trang cửa hàng

en: Archive Page
vi: Trang lưu trữ

en: Default Template
vi: Mẫu mặc định

en: Close Popup
vi: Đóng Popup

en: Redirect
vi: Chuyển hướng

en: Copy to clipboard
vi: Sao chép vào clipboard

en: If you need the popup id number in the custom code, you may use the following variable to get the ID:
vi: Nếu bạn cần số id popup trong mã tùy chỉnh, bạn có thể sử dụng biến sau để lấy ID:

en: Open popup
vi: Mở popup

en: Hide popup
vi: Ẩn popup

en: Responsive mode
vi: Chế độ đáp ứng

en: The sizes of the popup will be counted automatically, according to the content size of the popup. You can select the size in percentages, with this mode, to specify the size on the screen
vi: Kích thước của popup sẽ được tính tự động, theo kích thước nội dung của popup. Bạn có thể chọn kích thước theo tỷ lệ phần trăm, với chế độ này, để chỉ định kích thước trên màn hình

en: Custom mode
vi: Chế độ tùy chỉnh

en: Add your own custom dimensions for the popup to get the exact sizing for your popup
vi: Thêm kích thước tùy chỉnh của riêng bạn cho popup để có kích thước chính xác cho popup của bạn

en: Auto
vi: Tự động

en: Full screen
vi: Toàn màn hình

en: Devices
vi: Thiết bị

en: User Status
vi: Trạng thái người dùng

en: After x pages visit
vi: Sau x lượt truy cập trang

en: User Role
vi: Vai trò người dùng

en: Referral URL detection
vi: Phát hiện URL giới thiệu

en: Cookie Detection
vi: Phát hiện Cookie

en: Operating System
vi: Hệ điều hành

en: Web Browser
vi: Trình duyệt web

en: URL Query String
vi: Chuỗi truy vấn URL

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Cities
vi: Thành phố

en: States
vi: Tiểu bang

en: Visitor IP
vi: IP người truy cập

en: top-left
vi: trên-trái

en: top-right
vi: trên-phải

en: bottom-left
vi: dưới-trái

en: bottom-right
vi: dưới-phải

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: Tuesday
vi: Thứ Ba

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: Thursday
vi: Thứ Năm

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: Saturday
vi: Thứ Bảy

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Both
vi: Cả hai

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: None
vi: Không có

en: Use active URL
vi: Sử dụng URL hiện hành

en: Share URL
vi: Chia sẻ URL

en: Due Date
vi: Ngày đến hạn

en: Timer
vi: Bộ đếm thời gian

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Inside
vi: Bên trong

en: Success message
vi: Thông báo thành công

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Box with count
vi: Hộp có số đếm

en: Button with count
vi: Nút có số đếm

en: Button
vi: Nút

en: Cover
vi: Phủ kín

en: Contain
vi: Vừa khít

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Flip
vi: Lật

en: Shake
vi: Lắc

en: Wobble
vi: Lắc lư

en: Swing
vi: Đung đưa

en: Flash
vi: Nhấp nháy

en: Bounce
vi: Nảy

en: Pulse
vi: Nhịp đập

en: Top left
vi: Trên cùng bên trái

en: Top right
vi: Trên cùng bên phải

en: Bottom left
vi: Dưới cùng bên trái

en: Bottom right
vi: Dưới cùng bên phải

en: Top center
vi: Trên cùng ở giữa

en: Bottom center
vi: Dưới cùng ở giữa

en: Right center
vi: Bên phải ở giữa

en: Left center
vi: Bên trái ở giữa

en: Corner
vi: Góc

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Default
vi: Mặc định

en: Custom class
vi: Lớp tùy chỉnh

en: Only image files supported
vi: Chỉ hỗ trợ tệp hình ảnh

en: Only pdf files supported
vi: Chỉ hỗ trợ tệp pdf

en: Are you sure?
vi: Bạn có chắc không?

en: Only audio files supported (e.g.: mp3, wav, m4a, ogg)
vi: Chỉ hỗ trợ tệp âm thanh (ví dụ: mp3, wav, m4a, ogg)

en: Please, publish the popup before starting to use Elementor with it!
vi: Vui lòng xuất bản popup trước khi bắt đầu sử dụng Elementor với nó!

en: Please, publish the popup before starting to use Divi Builder with it!
vi: Vui lòng xuất bản popup trước khi bắt đầu sử dụng Divi Builder với nó!

en: Close
vi: Đóng

en: List View
vi: Chế độ xem danh sách

en: Excerpt View
vi: Chế độ xem trích đoạn

en: No items found.
vi: Không tìm thấy mục nào.

en: Select bulk action
vi: Chọn hành động hàng loạt

en: Bulk Actions
vi: Hành động hàng loạt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Show more details
vi: Hiển thị thêm chi tiết

note: translators: numner comments, numner approved comments
en: %s comment | %s comments
vi[0]: %s bình luận

note: translators: numner comments, numner approved comments
en: %s approved comment | %s approved comments
vi[0]: %s bình luận đã duyệt

note: translators: numner comments, numner pending comments
en: %s pending comment | %s pending comments
vi[0]: %s bình luận đang chờ

en: No comments
vi: Không có bình luận

en: No approved comments
vi: Không có bình luận đã duyệt

note: translators: total items translators: total item, total items
en: %s item | %s items
vi[0]: %s mục

en: First page
vi: Trang đầu

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Current Page
vi: Trang hiện tại

[ctx: paging]
note: translators: current page,  total pages
en: %1$s of %2$s
vi: %1$s trên %2$s

en: Next page
vi: Trang sau

en: Last page
vi: Trang cuối

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: There was an error when reading this WXR file
vi: Đã xảy ra lỗi khi đọc tệp WXR này

en: Details are shown above. The importer will now try again with a different parser...
vi: Chi tiết được hiển thị ở trên. Trình nhập bây giờ sẽ thử lại với một trình phân tích khác...

en: This does not appear to be a WXR file, missing/invalid WXR version number
vi: Đây dường như không phải là tệp WXR, thiếu/không hợp lệ số phiên bản WXR

en: Sorry, there has been an error.
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi.

en: The file does not exist, please try again.
vi: Tệp không tồn tại, vui lòng thử lại.

en: Invalid file type.
vi: Loại tệp không hợp lệ.

en: All done.
vi: Hoàn tất.

en: Have fun!
vi: Chúc vui vẻ!

en: Remember to update the passwords and roles of imported users.
vi: Hãy nhớ cập nhật mật khẩu và vai trò của người dùng đã nhập.

note: translators: export file path
en: The export file could not be found at <code>%s</code>. It is likely that this was caused by a permissions problem.
vi: Không tìm thấy tệp xuất tại <code>%s</code>. Có khả năng điều này do vấn đề về quyền truy cập.

note: translators: import data version
en: This WXR file (version %s) may not be supported by this version of the importer. Please consider updating.
vi: Tệp WXR này (phiên bản %s) có thể không được hỗ trợ bởi phiên bản này của trình nhập. Vui lòng cân nhắc cập nhật.

note: translators: post author
en: Failed to import author %s. Their posts will be attributed to the current user.
vi: Không thể nhập tác giả %s. Bài viết của họ sẽ được gán cho người dùng hiện tại.

en: Assign Authors
vi: Gán tác giả

en: To make it easier for you to edit and save the imported content, you may want to reassign the author of the imported item to an existing user of this site. For example, you may want to import all the entries as <code>admin</code>s entries.
vi: Để dễ dàng hơn cho bạn trong việc chỉnh sửa và lưu nội dung đã nhập, bạn có thể muốn gán lại tác giả của mục đã nhập cho một người dùng hiện có của trang web này. Ví dụ, bạn có thể muốn nhập tất cả các mục như là các mục của <code>admin</code>.

note: translators: default role
en: If a new user is created by WordPress, a new password will be randomly generated and the new user&#8217;s role will be set as %s. Manually changing the new user&#8217;s details will be necessary.
vi: Nếu WordPress tạo người dùng mới, một mật khẩu mới sẽ được tạo ngẫu nhiên và vai trò của người dùng mới sẽ được đặt là %s. Cần phải thay đổi thủ công thông tin chi tiết của người dùng mới.

en: Submit
vi: Gửi

en: Import author:
vi: Nhập tác giả:

en: or create new user with login name:
vi: hoặc tạo người dùng mới với tên đăng nhập:

en: as a new user:
vi: như một người dùng mới:

en: assign posts to an existing user:
vi: gán bài viết cho người dùng hiện có:

en: or assign posts to an existing user:
vi: hoặc gán bài viết cho người dùng hiện có:

en: - Select -
vi: - Chọn -

note: translators: author display name
en: Failed to create new user for %s. Their posts will be attributed to the current user.
vi: Không thể tạo người dùng mới cho %s. Bài viết của họ sẽ được gán cho người dùng hiện tại.

note: translators: category nicename
en: Failed to import category %s
vi: Không thể nhập danh mục %s

note: translators: tag name
en: Failed to import post tag %s
vi: Không thể nhập thẻ bài viết %s

note: translators: term taxonomy, term name translators: taxonomy type , taxonomy name
en: Failed to import %1$s %2$s
vi: Không thể nhập %1$s %2$s

note: translators: post title, post type
en: Failed to import &#8220;%1$s&#8221;: Invalid post type %2$s
vi: Không thể nhập &#8220;%1$s&#8221;: Loại bài viết không hợp lệ %2$s

note: translators: singular name ,post title
en: %1$s &#8220;%2$s&#8221; already exists.
vi: %1$s &#8220;%2$s&#8221; đã tồn tại.

note: translators: singular name ,post title
en: Failed to import %1$s &#8220;%2$s&#8221;
vi: Không thể nhập %1$s &#8220;%2$s&#8221;

en: Menu item skipped due to missing menu slug
vi: Mục menu bị bỏ qua do thiếu slug menu

note: translators: menu slug
en: Menu item skipped due to invalid menu slug: %s
vi: Mục menu bị bỏ qua do slug menu không hợp lệ: %s

en: Fetching attachments is not enabled
vi: Việc tải tệp đính kèm chưa được bật

en: Invalid file type
vi: Loại tệp không hợp lệ

en: Could not create temporary file.
vi: Không thể tạo tệp tạm thời.

note: translators: 1: The WordPress error message. 2: The WordPress error code.
en: Request failed due to an error: %1$s (%2$s)
vi: Yêu cầu thất bại do lỗi: %1$s (%2$s)

note: translators: 1: The HTTP error message. 2: The HTTP error code.
en: Remote server returned the following unexpected result: %1$s (%2$s)
vi: Máy chủ từ xa trả về kết quả không mong đợi sau: %1$s (%2$s)

en: Remote server did not respond
vi: Máy chủ từ xa không phản hồi

en: Zero size file downloaded
vi: Đã tải xuống tệp có kích thước bằng không

en: Downloaded file has incorrect size
vi: Tệp đã tải xuống có kích thước không chính xác

note: translators: %s is the maximum file size allowed.
en: Remote file is too large, limit is %s
vi: Tệp từ xa quá lớn, giới hạn là %s

en: Sorry, this file type is not permitted for security reasons.
vi: Xin lỗi, loại tệp này không được phép vì lý do bảo mật.

en: The uploaded file could not be moved
vi: Không thể di chuyển tệp đã tải lên

en: Import Popups
vi: Nhập Popup

note: translators: new version
en: A new version of this importer is available. Please update to version %s to ensure compatibility with newer export files.
vi: Có phiên bản mới của trình nhập này. Vui lòng cập nhật lên phiên bản %s để đảm bảo tương thích với các tệp xuất mới hơn.

en: Howdy!Upload your WordPress eXtended RSS (WXR) file and we&#8217;ll import the posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags into this site.
vi: Xin chào! Tải lên tệp WordPress eXtended RSS (WXR) của bạn và chúng tôi sẽ nhập các bài viết, trang, bình luận, trường tùy chỉnh, danh mục và thẻ vào trang web này.

en: Choose a WXR (.xml) file to upload, then click Upload file and import.
vi: Chọn một tệp WXR (.xml) để tải lên, sau đó nhấp vào Tải lên tệp và nhập.

en: An error occour when try to identify the plugin.
vi: Đã xảy ra lỗi khi cố nhận diện plugin.

en: Try again
vi: Thử lại

en: An Unexpected HTTP Error occurred during the API request.
vi: Đã xảy ra lỗi HTTP không mong đợi trong quá trình yêu cầu API.

en: Please, deactivate the FREE version of Popup Builder plugin before upgrading to PRO.
vi: Vui lòng vô hiệu hóa phiên bản MIỄN PHÍ của plugin Popup Builder trước khi nâng cấp lên PRO.

note: translators: %s: Edit Popup Link for administrator
en: One or more popups with the Subscription Plus Type were deactivated because you deactivated the Popup Builder Subscription Plus add-on. Click <a href="%s">here</a> to view your Popups.
vi: Một hoặc nhiều popup với loại Subscription Plus đã bị vô hiệu hóa vì bạn đã vô hiệu hóa tiện ích mở rộng Popup Builder Subscription Plus. Nhấp <a href="%s">vào đây</a> để xem các Popup của bạn.

en: Dismiss on "esc" key
vi: Đóng bằng phím "esc"

en: The popup will close if the "Esc" key of your keyboard is clicked.
vi: Popup sẽ đóng nếu nhấn phím "Esc" trên bàn phím của bạn.

en: Show "close" button
vi: Hiển thị nút "đóng"

en: Uncheck this option if you don't want to show a "close" button on your popup.
vi: Bỏ chọn tùy chọn này nếu bạn không muốn hiển thị nút "đóng" trên popup của bạn.

en: Button delay
vi: Độ trễ nút

en: Specify the time (in seconds) after which the close button will appear. The close button will be shown by default without any delay if no time is specified.
vi: Chỉ định thời gian (tính bằng giây) sau đó nút đóng sẽ xuất hiện. Nút đóng sẽ được hiển thị theo mặc định mà không có bất kỳ độ trễ nào nếu không chỉ định thời gian.

en: Button position
vi: Vị trí nút

en: Top
vi: Trên cùng

en: Right
vi: Phải

en: Bottom
vi: Dưới cùng

en: Left
vi: Trái

en: Button image
vi: Hình ảnh nút

en: Change image
vi: Thay đổi hình ảnh

en: Width&nbsp;
vi: Chiều rộng&nbsp;

en: Height
vi: Chiều cao

en: Popup border color
vi: Màu viền popup

en: Popup border radius
vi: Bán kính viền popup

en: Button text
vi: Văn bản nút

en: Dismiss on overlay click
vi: Đóng khi nhấp vào lớp phủ

en: The popup will close when clicked on the overlay of the popup.
vi: Popup sẽ đóng khi nhấp vào lớp phủ của popup.

en: Disable popup closing
vi: Vô hiệu hóa việc đóng popup

en: The users will not be able to close the popup, if this option is checked.
vi: Người dùng sẽ không thể đóng popup, nếu tùy chọn này được chọn.

en: Time icon
vi: Biểu tượng thời gian

en: Unlock Option
vi: Mở khóa tùy chọn

en: Auto close popup
vi: Tự động đóng popup

en: Close popup after the page scroll
vi: Đóng popup sau khi cuộn trang

en: If you want to unlock Geo Targeting you need to activate this extension
vi: Nếu bạn muốn mở khóa Nhắm mục tiêu địa lý, bạn cần kích hoạt tiện ích mở rộng này

en: Buy Now
vi: Mua ngay

en: More Details
vi: Thêm chi tiết

en: See Less
vi: Xem ít hơn

en: If you want to unlock Advanced Targeting you need to activate this extension
vi: Nếu bạn muốn mở khóa Nhắm mục tiêu nâng cao, bạn cần kích hoạt tiện ích mở rộng này

en: This section is for adding custom codes (CSS or JS) for the popup, it requires some coding knowledge
vi: Phần này dùng để thêm mã tùy chỉnh (CSS hoặc JS) cho popup, nó đòi hỏi một số kiến thức lập trình

en: You may use your custom codes for extra actions connected to the popup opening (before, after, etc.) in the fields below
vi: Bạn có thể sử dụng mã tùy chỉnh của mình cho các hành động bổ sung liên quan đến việc mở popup (trước, sau, v.v.) trong các trường bên dưới

en: Size
vi: Kích thước

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Ex: 100, 100px or 100%
vi: Ví dụ: 100, 100px hoặc 100%

en: It must be number  + px or %
vi: Phải là số + px hoặc %

en: Max width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Max height
vi: Chiều cao tối đa

en: Min width
vi: Chiều rộng tối thiểu

en: Min height
vi: Chiều cao tối thiểu

en: Enable
vi: Bật

en: Style
vi: Kiểu

en: Position
vi: Vị trí

en: Top Left
vi: Trên cùng bên trái

en: Top Center
vi: Trên cùng ở giữa

en: Top Right
vi: Trên cùng bên phải

en: Right Center
vi: Bên phải ở giữa

en: Bottom Left
vi: Dưới cùng bên trái

en: Bottom Center
vi: Dưới cùng ở giữa

en: Bottom Right
vi: Dưới cùng bên phải

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Position top
vi: Vị trí trên

en: Position right
vi: Vị trí phải

en: Border size
vi: Kích thước viền

en: Border radius
vi: Bán kính viền

en: Border color
vi: Màu viền

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Text
vi: Văn bản

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Custom Button Styles
vi: Kiểu nút tùy chỉnh

en: Border width
vi: Độ dày viền

en: Hover background color
vi: Màu nền khi di chuột

en: Button events
vi: Sự kiện nút

en: Close popup
vi: Đóng popup

en: Show alert
vi: Hiển thị cảnh báo

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Copied to clipboard!
vi: Đã sao chép vào clipboard!

en: Redirect URL
vi: URL chuyển hướng

en: Redirect to new tab
vi: Chuyển hướng đến tab mới

en: Insert
vi: Chèn

en: File URL is missing.
vi: Thiếu URL của tệp.

en: Failed to retrieve valid file content from the URL.
vi: Không thể lấy nội dung tệp hợp lệ từ URL.

en: HERE
vi: TẠI ĐÂY

note: translators: %s: link (with the text "HERE") to the plugin settings page.
en: Failed to parse CSV file content. Please make sure that you put exactly the same token for both old and new sites at %s.
vi: Không thể phân tích nội dung tệp CSV. Vui lòng đảm bảo rằng bạn đặt chính xác cùng một token cho cả trang web cũ và mới tại %s.

en: Failed to parse CSV file content.
vi: Không thể phân tích nội dung tệp CSV.

en: Select Field
vi: Chọn trường

en: Match Your Fields
vi: Khớp các trường của bạn

en: Available fields
vi: Các trường có sẵn

en: Our list fields
vi: Các trường danh sách của chúng tôi

en: Import popups
vi: Nhập popup

en: Insert JS variable inside the popup
vi: Chèn biến JS bên trong popup

en: Selector
vi: Bộ chọn

en: Ex. #myselector or .myselector
vi: Ví dụ: #myselector hoặc .myselector

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Ex. value or data-name
vi: Ví dụ: value hoặc data-name

en: License Key
vi: Khóa giấy phép

en: Deactivate
vi: Vô hiệu hóa

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Please choose your picture
vi: Vui lòng chọn ảnh của bạn

en: Popups
vi: Popup

en: Export
vi: Xuất

en: Import
vi: Nhập

en: Search Popup
vi: Tìm kiếm Popup

en: GO
vi: ĐI

en: Insert the [shortcode]
vi: Chèn [shortcode]

en: You will receive an email notification after all emails are sent
vi: Bạn sẽ nhận được thông báo qua email sau khi tất cả email được gửi

en: Test email was successfully sent
vi: Email thử nghiệm đã được gửi thành công

en: Newsletter settings
vi: Cài đặt bản tin

en: Choose the popup
vi: Chọn popup

en: Emails to send in one flow per 1 minute
vi: Số email gửi trong một luồng mỗi 1 phút

en: From email
vi: Từ email

en: Email's subject
vi: Tiêu đề email

en: Your subject here
vi: Tiêu đề của bạn ở đây

en: Edit newsletter email template below
vi: Chỉnh sửa mẫu email bản tin bên dưới

en: Send a Test
vi: Gửi thử nghiệm

en: Send newsletter
vi: Gửi bản tin

en: Newsletter Shortcodes
vi: Shortcode bản tin

en: Default shortcodes
vi: Shortcode mặc định

en: Subscriber First name
vi: Tên của người đăng ký

en: Subscriber Last name
vi: Họ của người đăng ký

en: Your blog name
vi: Tên blog của bạn

en: Your user name
vi: Tên người dùng của bạn

en: Custom fields' shortcodes
vi: Shortcode của các trường tùy chỉnh

en: Layout
vi: Bố cục

en: Don't show share button
vi: Không hiển thị nút chia sẻ

en: Form background options
vi: Tùy chọn nền biểu mẫu

en: Form background color
vi: Màu nền biểu mẫu

en: Form background opacity
vi: Độ mờ nền biểu mẫu

en: Form padding
vi: Lề trong biểu mẫu

en: Email placeholder
vi: Văn bản gợi ý email

en: Enable GDPR
vi: Bật GDPR

en: Label
vi: Nhãn

en: Confirmation text
vi: Văn bản xác nhận

en: Placeholder
vi: Văn bản gợi ý

en: Required field
vi: Trường bắt buộc

en: Required field message
vi: Thông báo trường bắt buộc

en: Inputs' style
vi: Kiểu của các trường nhập

en: Placeholder color
vi: Màu văn bản gợi ý

en: Submit button styles
vi: Kiểu nút gửi

en: Title (in progress)
vi: Tiêu đề (đang tiến hành)

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Invalid email message
vi: Thông báo email không hợp lệ

en: Show form on the Top
vi: Hiển thị biểu mẫu ở trên cùng

en: Hide for already subscribed users
vi: Ẩn đối với người dùng đã đăng ký

en: After successful subscription
vi: Sau khi đăng ký thành công

en: Eye icon
vi: Biểu tượng mắt

en: Live Preview
vi: Xem trước trực tiếp

note: translators: POPUP SUBSCRIPTION URL
en: Get the <a href="%s">Subscription Plus</a> extension to add or customize the form fields.
vi: Lấy tiện ích mở rộng <a href="%s">Subscription Plus</a> để thêm hoặc tùy chỉnh các trường biểu mẫu.

en: Action on popup content click
vi: Hành động khi nhấp vào nội dung popup

en: Popup showing limitation
vi: Giới hạn hiển thị popup

en: Estimate the popup showing frequency to the same user.
vi: Ước tính tần suất hiển thị popup cho cùng một người dùng.

en: Popup showing count
vi: Số lần hiển thị popup

en: Select how many times the popup will be shown for the same user.
vi: Chọn số lần popup sẽ được hiển thị cho cùng một người dùng.

en: Popup showing expiry
vi: Thời gian hết hạn hiển thị popup

en: Select the count of the days after which the popup will be shown to the same user, or set the value "0" if you want to save cookies by session.
vi: Chọn số ngày sau đó popup sẽ được hiển thị lại cho cùng một người dùng, hoặc đặt giá trị "0" nếu bạn muốn lưu cookie theo phiên.

en: Apply option on each page
vi: Áp dụng tùy chọn trên mỗi trang

en: If this option is checked the popup showing limitation will be saved for the current page. Otherwise, the limitation will refer site wide, and the popup will be shown for specific times on each page selected.The previously specified count of days will be reset every time you check/uncheck this option.
vi: Nếu tùy chọn này được chọn, giới hạn hiển thị popup sẽ được lưu cho trang hiện tại. Ngược lại, giới hạn sẽ áp dụng trên toàn trang web, và popup sẽ được hiển thị một số lần cụ thể trên mỗi trang đã chọn. Số ngày đã chỉ định trước đó sẽ được đặt lại mỗi khi bạn chọn/bỏ chọn tùy chọn này.

en: Popup opening sound
vi: Âm thanh khi mở popup

en: If this option is enabled the popup will appear with a sound. The sound option is not available on mobile devices, as there are restrictions on sound auto-play options for mobile devices.
vi: Nếu bật tùy chọn này, popup sẽ xuất hiện kèm âm thanh. Tùy chọn âm thanh không khả dụng trên thiết bị di động, vì có những hạn chế về tùy chọn tự động phát âm thanh trên thiết bị di động.

en: Popup opening animation
vi: Hiệu ứng động khi mở popup

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Second(s)
vi: Giây

en: Popup closing animation
vi: Hiệu ứng động khi đóng popup

en: Popup location
vi: Vị trí popup

en: Disable page scrolling
vi: Vô hiệu hóa cuộn trang

en: If this option is checked, the page won't scroll until the popup is open.
vi: Nếu tùy chọn này được chọn, trang sẽ không cuộn cho đến khi popup được mở.

en: Enable content scrolling
vi: Bật cuộn nội dung

en: If the content is larger than the specified dimensions, then the content will be scrollable.
vi: Nếu nội dung lớn hơn kích thước đã chỉ định, thì nội dung sẽ có thể cuộn được.

en: Reopen after form submission
vi: Mở lại sau khi gửi biểu mẫu

en: If this option is enabled, the popup will reopen after the form submission.
vi: Nếu bật tùy chọn này, popup sẽ mở lại sau khi gửi biểu mẫu.

en: Popup order
vi: Thứ tự popup

en: Select the priority number for your popup to appear on the page, along with other popups. The popup with a higher-order number will be behind the others with a lower-order number.
vi: Chọn số ưu tiên để popup của bạn xuất hiện trên trang, cùng với các popup khác. Popup có số thứ tự cao hơn sẽ nằm sau những popup khác có số thứ tự thấp hơn.

en: Custom event delay
vi: Độ trễ sự kiện tùy chỉnh

en: You can add an opening delay for the popup, in seconds. This will refer to custom events, like:
    										Shortcodes, custom CSS classes, HTML attributes, or JS called custom events.
vi: Bạn có thể thêm độ trễ mở cho popup, tính bằng giây. Điều này sẽ áp dụng cho các sự kiện tùy chỉnh, như:
    										Shortcode, lớp CSS tùy chỉnh, thuộc tính HTML, hoặc các sự kiện tùy chỉnh được gọi bằng JS.

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Show popup in date range
vi: Hiển thị popup trong khoảng ngày

en: Force RTL
vi: Buộc RTL

en: Padding
vi: Lề trong

en: Add some space, in pixels, around your popup content.
vi: Thêm một khoảng trống, tính bằng pixel, xung quanh nội dung popup của bạn.

en: Increase or dicrease the value to set the priority of displaying the popup content in comparison of other elements on the page. The highest value of z-index is 2147483647.
vi: Tăng hoặc giảm giá trị để đặt mức độ ưu tiên hiển thị nội dung popup so với các phần tử khác trên trang. Giá trị z-index cao nhất là 2147483647.

en: Themes
vi: Chủ đề

en: Disable popup border
vi: Vô hiệu hóa viền popup

en: Enable popup overlay
vi: Bật lớp phủ popup

en: If this option is checked, the popup will appear with an overlay.
vi: Nếu tùy chọn này được chọn, popup sẽ xuất hiện với một lớp phủ.

en: Overlay custom css class
vi: Lớp css tùy chỉnh cho lớp phủ

en: Add a custom class to the overlay for additional customization.
vi: Thêm một lớp tùy chỉnh vào lớp phủ để tùy chỉnh thêm.

en: Change color
vi: Thay đổi màu

en: Opacity
vi: Độ mờ

en: Content custom css class
vi: Lớp css tùy chỉnh cho nội dung

en: Add a custom class to the content for additional customization
vi: Thêm một lớp tùy chỉnh vào nội dung để tùy chỉnh thêm

en: Background settings
vi: Cài đặt nền

en: Color
vi: Màu

en: Cloud icon
vi: Biểu tượng đám mây

en: Recycle Bin
vi: Thùng rác

en: No Image
vi: Không có hình ảnh

en: Mode
vi: Chế độ

en: Choose how the background image will be displayed with your content
vi: Chọn cách hình ảnh nền sẽ được hiển thị với nội dung của bạn

en: Disable popup counting
vi: Vô hiệu hóa việc đếm popup

en: Reset
vi: Đặt lại

en: Get More Extensions
vi: Lấy thêm tiện ích mở rộng

en: More Ideas?
vi: Thêm ý tưởng?

en: Pro Extensions
vi: Tiện ích mở rộng Pro

en: General Settings
vi: Cài đặt chung

en: Enable DEBUG MODE
vi: Bật CHẾ ĐỘ GỠ LỖI

en: Disable CUSTOM JS feature
vi: Vô hiệu hóa tính năng JS TÙY CHỈNH

en: Delete popup data
vi: Xóa dữ liệu popup

en: All the popup data will be deleted after removing the plugin if this option is checked.
vi: Tất cả dữ liệu popup sẽ bị xóa sau khi gỡ plugin nếu tùy chọn này được chọn.

en: Disable popup analytics
vi: Vô hiệu hóa phân tích popup

en: User role to access the plugin
vi: Vai trò người dùng để truy cập plugin

en: In spite of user roles the administrator always has access to the plugin.
vi: Bất kể vai trò người dùng, quản trị viên luôn có quyền truy cập plugin.

en: Disable The Enctyption Data For Import/Export of Subscribers
vi: Vô hiệu hóa dữ liệu mã hóa cho việc Nhập/Xuất người đăng ký

en: Token to Import/Export
vi: Token để Nhập/Xuất

en: Use this token in both your old and new site to move your data.
vi: Sử dụng token này trong cả trang web cũ và mới của bạn để di chuyển dữ liệu.

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Debug tools
vi: Công cụ gỡ lỗi

en: System information
vi: Thông tin hệ thống

en: Download
vi: Tải xuống

en: Select subscription(s):
vi: Chọn (các) đăng ký:

en: Subscribers
vi: Người đăng ký

en: Add new
vi: Thêm mới

en: Search Subscriber
vi: Tìm kiếm Người đăng ký

en: GO!
vi: ĐI!

en: Add New Subscribers
vi: Thêm Người đăng ký mới

en: Error occurred: could not add subscriber.
vi: Đã xảy ra lỗi: không thể thêm người đăng ký.

en: Subscription is not selected
vi: Chưa chọn đăng ký

en: Invalid email address
vi: Địa chỉ email không hợp lệ

en: Add to list
vi: Thêm vào danh sách

en: Import Subscribers
vi: Nhập Người đăng ký

en: Import Subscribers from csv file:
vi: Nhập Người đăng ký từ tệp csv:

en: Select file
vi: Chọn tệp

en: Request New Unsubscribe Link
vi: Yêu cầu liên kết hủy đăng ký mới

en: Your link has expired
vi: Liên kết của bạn đã hết hạn

en: Enter your email to receive a new unsubscribe link.
vi: Nhập email của bạn để nhận liên kết hủy đăng ký mới.

en: A new unsubscribe link has been sent to your email address.
vi: Một liên kết hủy đăng ký mới đã được gửi đến địa chỉ email của bạn.

en: An error occurred. Please try again or contact the administrator.
vi: Đã xảy ra lỗi. Vui lòng thử lại hoặc liên hệ với quản trị viên.

en: Email address not found in our subscription list.
vi: Không tìm thấy địa chỉ email trong danh sách đăng ký của chúng tôi.

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Send New Unsubscribe Link
vi: Gửi liên kết hủy đăng ký mới

en: Return to homepage
vi: Quay lại trang chủ
