NextGEN Gallery - en to fil translation catalogue (613 entries)

en:  Image(s) successfully added
fil: Mga imahe) ay matagumpay na naidagdag

en:  is not writeable
fil: ay hindi writeable

en: # of images
fil: # Ng mga larawan

en: # of seconds
fil: # Ng mga segundo

en: %s images were uploaded successfully
fil: % s mga larawan ay matagumpay na na-upload

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload due to an error
fil: &#8220;%s&#8221; ay nabigong mag-upload dahil sa isang error

en: (Error : Couldn't not find image)
fil: (Error: Hindi ma-hindi mahanap ng larawan)

en: (Error : Couldn't not update data base)
fil: (Error: Hindi ma-update ang database)

en: (Error : Couldn't not update meta data)
fil: (Error: Hindi ma-update ang metadata)

en: (From the theme folder)
fil: (Mula sa folder ng tema)

en: (Hide Advanced Settings)
fil: (Itago ang mga Advanced na Mga Setting)

en: (Hide Customization Options)
fil: (Itago ang Pag-customize ang Opsyon)

en: (Hide Customization Settings)
fil: (Itago ang Mga Setting ng Pag-customize)

en: (Show Advanced Settings)
fil: (Ipakita ang mga Advanced na Mga Setting)

en: (Show Customization Options)
fil: (Ipakita ang Opsyon Customization)

en: (Show Customization Settings)
fil: (Ipakita ang mga Setting ng Pag-customize)

en: (optional)
fil: (opsyonal)

en: 0 images were uploaded
fil: 0 mga imahe ay na-upload

en: 0 will disable pagination, all images on one page
fil: 0 ay hindi paganahin ang pagbilang ng pahina, lahat ng mga imahe sa isang pahina

en: 0 will display all images at once
fil: 0 ay magpapakita ng lahat ng mga imahe nang sabay-sabay

en: 0 will display as much as possible based on the width of your theme. Setting normally only required for captions below the images
fil: 0 ay ipapakita hangga't maaari batay sa lapad ng iyong tema. Setting ay kinakailangan lamang para sa mga caption sa ibaba ng larawan

en: 0 will show all images
fil: 0 ay magpapakita ng lahat ng mga imahe

en: 1 image was uploaded successfully
fil: % S mga larawan ay matagumpay Na Na-upload

en: 90&deg; anticlockwise
fil: 90 ° paikot sa kaliwa

en: 90&deg; clockwise
fil: 90 ° paikot sa kanan

en: <strong>EXTENDING NEXTGEN?</strong> There are many third party plugins that add displays and functionality for NextGEN Gallery. See our <a href='http://www.nextgen-gallery.com/nextgen-gallery-extension-plugins/'>Complete List of NextGEN Extension  Plugins</a>.
fil: <strong> pagpapalawig ng NEXTGEN? </ strong> Maraming mga third party plugin na nagdagdag at nagpapakita ng functionality para sa NextGEN Gallery. Tingnan ang aming <a href='http://www.nextgen-gallery.com/nextgen-gallery-extension-plugins/'> Kumpletong Listahan ng mga Extension ng NextGEN Plugin </ a>.

en: <strong>NEED  HELP?</strong> If you need help or assistance please visit the <a href='http://wordpress.org/support/plugin/nextgen-gallery'>NextGEN Gallery forums on WordPress.org</a>. Please note that we actively monitor and  participate in the forums, but given that NextGEN Gallery is a free  product, we don't guarantee replies to support queries.
fil: <strong> Kailangan ng Tulong? </ strong> Kung kailangan mo ng tulong mangyaring bisitahin ang <a href='http://wordpress.org/support/plugin/nextgen-gallery'> mga ng forum NextGEN Gallery sa WordPress.org </ a>. Tandaan na aktibo kaming nagsusubaybay at lumalahok sa mga forum, ngunit dahil ang NextGEN Gallery ay isang libreng produkto, hindi namin ginagarantiya ang mga tugon upang suportahan ang mga query.

en: <strong>This translation is not yet updated for Version 1.9.0</strong>. If you would like to help with translation, download the current po from the plugin folder and read <a href="http://www.nextgen-gallery.com/languages/">here</a> how you can translate the plugin.
fil: <strong> pagsasalin ito ay hindi pa na-update para Bersyon 1.9.0 </ strong>. Kung nais mong upang makatulong sa pagsasalin, i-download ang kasalukuyang po mula sa folder ng mga plugin at basahin ang <a href="http://www.nextgen-gallery.com/languages/"> dito </ a> kung paano mo magagawa isalin ang plugin.

en: A RSS feed will be added to you blog header. Useful for CoolIris/PicLens
fil: Ang isang RSS feed ay idadagdag sa iyong blog header. Kapaki-pakinabang para sa CoolIris / PicLens

en: A failure occurred
fil: Ang isang pagkabigo naganap

en: About
fil: tungkol sa

en: Activate Media RSS feed
fil: I-activate ang RSS feed Media

en: Activate PicLens/CoolIris support
fil: I-activate ang PicLens / CoolIris suporta

en: Activate and use style sheet:
fil: I-activate at gamitin style sheet:

en: Activate permalinks
fil: I-activate ang permalinks

en: Activate related images
fil: I-activate ang nauugnay na mga larawan

en: Add Gallery / Images
fil: Magdagdag ng Gallery / Images

en: Add Hidden Images
fil: Magdagdag Nakatagong Larawan

en: Add MediaRSS link?
fil: Magdagdag ng MediaRSS link?

en: Add gallery / Upload images
fil: Magdagdag ng gallery / Mag-upload ng imahe

en: Add hidden images
fil: Magdagdag ng mga nakatagong mga larawan

en: Add new album
fil: Magdagdag ng bagong album

en: Add new gallery
fil: Magdagdag ng bagong gallery

en: Add new tags
fil: Magdagdag ng bagong tag

en: Add page
fil: Add pag

en: Add recent or random images from the galleries
fil: Magdagdag ng kamakailang o random na mga imahe mula sa gallery

en: Add tags
fil: Magdagdag ng mga tag

en: Adjust Thumbnail Quality?
fil: Ayusin ang Marka ng Thumbnail?

en: After images are uploaded, they will be resized to the above dimensions and quality
fil: Pagkatapos ng mga imahe ay ina-upload, babaguhin ang laki nila sa mga sukat sa itaas at kalidad

en: After you create and select a album, you can drag and drop a gallery or another album into your new album below
fil: Pagkatapos mong lumikha at pumili ng isang album, maaari mong i-drag at i-drop ng isang gallery o ibang album papunta sa iyong bagong album sa ibaba

en: Album deleted
fil: tinanggal ang album

en: Album description:
fil: Paglalarawan Album:

en: Album name:
fil: Pangalan ng Album:

en: Album: %s
fil: Album:% s

en: Albums will link this gallery to the selected page
fil: Albums ay mali-link gallery na ito sa napiling pahina

en: Alignment
fil: pagkakahanay

en: All galleries
fil: Ang lahat ng mga gallery

en: All images
fil: Lahat ng mga larawan

en: All stylesheets must contain a <a href='#' onclick='%s'>file header</a>
fil: Dapat na maglaman ang lahat ng mga style sheet ng <a href='#' onclick='%s'> header ng ​​file </ a>

en: Allow users to change the roles for other blog authors.
fil: Payagan ang mga gumagamit upang baguhin ang mga tungkulin para sa iba pang mga may-akda ng blog.

en: Allow users to choose a style for the gallery.
fil: Payagan ang mga user upang pumili ng isang estilo para sa gallery.

en: Allow users to import images folders from the server.
fil: Payagan ang mga user na i-import ang mga folder ng ​​mga imahe mula sa server.

en: Allow users to upload zip folders.
fil: Payagan ang mga gumagamit upang mag-upload ng zip folder.

en: Allowed characters for file and folder names are
fil: Pinayagan character para sa file at folder na pangalan ay

en: Alt & Title Text / Description
fil: Alt & Pamagat ng Teksto / Paglalarawan

en: Alt/Title Text
fil: Teksto Alt / Pamagat

en: An absolute or relative (to the site document root) file system path
fil: Ang isang absolute o kamag-anak (sa root dokumento site) path ng file system sa

en: An absolute or relative (to the site document root) file system path or an HTTP url
fil: Ang isang absolute o kamag-anak (sa root dokumento site) path ng file system o isang HTTP url

en: An empty or 0 setting will make the gallery full width
fil: Ang isang walang laman o 0 setting na ito at gumawa ng gallery buong lapad

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
fil: May naganap na error sa pag-upload. Mangyaring subukan muli mamaya.

en: An unexpected error occured.
fil: May hindi inaasahang error na naganap.

en: An unexpected error occured. This is most likely due to a server misconfiguration. Check your PHP error log or ask your hosting provider for assistance.
fil: May hindi inaasahang error na naganap. Ito ay malamang dahil sa isang maling pag-configure sa server. Suriin ang iyong error log PHP o hilingin sa iyong hosting provider para sa tulong.

en: Author
fil: may-akda

en: Author Position
fil: Posisyon ng May-akda

en: Automatically resize
fil: awtomatikong palitan ang laki

en: Automatically resize images after upload
fil: Awtomatikong palitan ang laki ng mga imahe pagkatapos ng pag-upload

en: Automatically resize images on upload.
fil: Awtomatikong palitan ang laki ng mga imahe sa pag-upload.

en: Average
fil: karaniwan

en: Back to gallery
fil: Bumalik sa gallery

en: Background Color
fil: Kulay ng Background

en: Background music (URL)
fil: Background ng musika (URL)

en: Background music (url)
fil: Background ng musika (url)

en: Backup file does not exist
fil: backup file ay hindi umiiral

en: Backup original images
fil: Backup na orihinal na imahe

en: Backup the original images?
fil: I-backup ang orihinal na mga imahe?

en: Browse images without reload the page. Note : Works only in combination with Shutter effect
fil: Mag-browse ng mga larawan nang walang i-reload ang pahina. Tandaan: Works lamang sa kumbinasyon na may epekto Shutter

en: Browse images without reloading the page.
fil: Mag-browse ng mga larawan nang walang i-reload ang pahina.

en: Browsing <strong>%s</strong>
fil: Pagba-browse <strong>% s </ strong>

en: Bulk actions
fil: Bultuhang mga aksyon

en: CSS file successfully updated
fil: Matagumpay na na-update CSS file

en: Camera / Type
fil: Camera / Uri

en: Caption
fil: paliwanag

en: Categories
fil: Mga Kategorya

en: Category
fil: kategorya

en: Caution: If you keep images in the original folder and later delete the gallery, the images in that folder might be deleted depending on your settings.
fil: Babala: Kung gusto mong panatilihin ang mga imahe sa orihinal na folder at sa ibang pagkakataon tanggalin ang gallery, ang mga imahe sa folder ay maaaring matanggal depende sa iyong mga setting.

en: Center
fil: Gitna

en: Certain themes may allow images to flow over their container if this setting is too large
fil: Ang ilang mga tema ay maaaring pahintulutan ang mga imahe upang dumaloy sa kanilang lalagyan kung ang setting na ito ay masyadong malaki

en: Change options
fil: baguhin ang pagpipilian

en: Change style
fil: Baguhin ang istilo ng

en: Changes you make to the contents will be saved to
fil: Pagbabago na gagawin mo ang mga nilalaman ay mase-save sa

en: Check this link, if you didn't know how to set the permission :
fil: Lagyan ng check ang link na ito, kung hindi mo alam kung paano i-set ang pahintulot:

en: Choose the default style for the galleries.
fil: Piliin ang default na estilo para sa mga gallery.

en: City
fil: lungsod

en: Clear image cache
fil: I-clear ang cache ng imahe

en: Click here for more settings
fil: Mag-click dito para sa higit pang mga setting

en: Click to Close
fil: I-click upang Isara

en: Color
fil: Kulay

en: Continue
fil: Ipagpatuloy

en: Contribute development
fil: Mag-ambag sa pag-develop

en: Copied %1$s picture(s) to gallery %2$s .
fil: Kinopya ang%1$s (mga) larawan sa gallery ng%2$s.

en: Copied %1$s picture(s) to gallery: %2$s .
fil: Kinopya ang %1$s (mga) larawan sa gallery: %2$s .

en: Copy image to...
fil: Kopyahin ang larawan sa ...

en: Copy to...
fil: Kopyahin sa ...

en: Copyright
fil: karapatang magpalathala

en: Copyright Notice
fil: Abiso sa Copyright

en: Could create image with %s x %s pixel
fil: Malikha ang imahe sa% s x% s pixel

en: Could not calculate resized image dimensions
fil: Hindi makalkula ang laki ng sukat ng larawan

en: Could not find image
fil: Hindi mahanap ang imahe

en: Could not get a valid foldername
fil: Hindi makuha ng isang wastong pangalan ng folder

en: Could not restore original image
fil: Hindi ma-restore ang orihinal na imahe

en: Couldn't restore original image
fil: Hindi ma-restore ang orihinal na imahe

en: Country
fil: Bansa

en: Create a new , empty gallery below the folder
fil: Lumikha ng isang bagong, walang laman ang gallery sa ibaba ang folder

en: Create a new gallery
fil: Lumikha ng isang bagong gallery

en: Create new URL friendly image slugs
fil: Lumikha ng bagong URL friendly na slug larawan

en: Create new page:
fil: Gumawa ng bagong pahina:

en: Create new thumbnails
fil: Lumikha ng bagong thumbnail

en: Creates a backup for inserted images
fil: Lumilikha ng isang backup na para sa ipinasok na larawan

en: Credit
fil: kredito

en: Crop thumbnail
fil: I-crop ang thumbnail

en: Current Color
fil: Kasalukuyang Kulay

en: Current page
fil: Ang kasalukuyang pahina

en: Customize the display settings
fil: I-customize ang mga setting ng display

en: Customize thumbnail
fil: I-customize ang thumbnail

en: Date / Time
fil: Petsa / Oras

en: Date Created
fil: petsa ng Paglikha

en: Date/Time
fil: Petsa / Oras

en: Default
fil: default

en: Default thumbnail dimensions:
fil: Mga sukat ng Default na thumbnail:

en: Delete
fil: alisin

en: Delete Image Files?
fil: Tanggalin ang Imahe File?

en: Delete files, when removing a gallery in the database
fil: Tanggalin ang mga file, kapag ang pag-aalis ng isang gallery sa database

en: Delete image
fil: Tanggalin ang imahe

en: Delete image files
fil: Tanggalin ang mga file ng larawan

en: Delete images
fil: Tanggalin ang mga larawan

en: Delete tags
fil: Tanggalin ang tag

en: Description:
fil: Paglalarawan:

en: Directory does not exist.
fil: Directory ay hindi umiiral.

en: Display Galleries
fil: Mga Gallery Display

en: Display galleries as
fil: Ipakita ang mga gallery bilang

en: Display reflection
fil: Ipakita ang repleksyon

en: Display type
fil: uri ng Display

en: Displayed gallery does not exist
fil: Ipinakitang gallery ay hindi umiiral

en: Do you like this Plugin?
fil: Gusto mo ba itong Plugin?

en: Done! Successfully imported %s images
fil: Tapos na! Matagumpay na na-import% s mga larawan

en: Download latest version
fil: I-download ang pinakabagong bersyon

en: Drag image and ZIP files here or click <strong>Add Files</strong>
fil: I-drag ang mga imahe at ZIP file dito o i-click <strong> Magdagdag ng mga File </ strong>

en: Edit
fil: I-Edit

en: Edit Status
fil: I-edit ang Katayuan

en: Editing <strong>%s</strong>
fil: Pag-edit ng <strong>% s </ strong>

en: Enable AJAX pagination
fil: Paganahin ang AJAX pagbilang ng pahina

en: Enable IE8 Web Slices
fil: Paganahin ang IE8 Web Slices

en: Enable flash slideshow
fil: Paganahin ang flash slideshow

en: Enable import function
fil: Paganahin ang pag-import ng function

en: Enable roles/capabilities
fil: Paganahin ang mga tungkulin / kakayahan

en: Enable style selection
fil: Paganahin ang pagpili ng estilo

en: Enable upload quota check
fil: Paganahin ang pag-upload quota check

en: Enable zip upload option
fil: Paganahin ang zip opsyon sa pag-upload

en: Enter the name of the tag to delete.  This tag will be removed from all posts.
fil: Ipasok ang pangalan ng tag tanggalin. Ang tag na ito ay aalisin mula sa lahat ng mga post.

en: Enter the post title
fil: Ipasok ang pamagat ng post

en: Enter the tag name to edit and its new slug. This will be used in tagcloud links. <a href="http://codex.wordpress.org/Glossary#Slug" target="_blank">Slug definition</a>
fil: Ipasok ang name tag na i-edit at sa bagi nitong slug. Ito ay magagamit sa tagcloud link. <a href="http://codex.wordpress.org/Glossary#Slug" target="_blank"> kahulugan banatan </ a>

en: Error updating thumbnail
fil: Error sa pag-update ng thumbnail

en: Error while applying watermark to image.
fil: Error habang inilalapat ang watermark sa imahe.

en: Error while creating thumbnail.
fil: Error habang ang paglikha ng thumbnail.

en: Error while resizing image.
fil: Nagkaroon ng error habang pagbabago ng laki ng imahe.

en: Error while rotating image.
fil: Nagkaroon ng error ni rorotate ang imahe.

en: Error, the file could not be moved to :
fil: Error, ang file ay hindi ma-inilipat sa:

en: Error, the file permissions could not be set
fil: Error, ang mga pahintulot ng file ay hindi mai-set

en: Error. Not enough tags provided to rename or merge.
fil: Error. Hindi sapat ang ibinigay para muling pangalanan o pagsamahin ang mga tag.

en: Exclude ?
fil: Ibukod?

en: Failed to copy database row for picture %s
fil: Nabigong kopyahin hilera ng database para sa larawan% s

en: Failed to extract images from ZIP
fil: Nabigong i-extract ang mga imahe mula sa ZIP

en: Failed to get image path for %s
fil: Nabigong makuha ang landas larawan para sa% s

en: Failed to move image %1$s to %2$s
fil: Nabigong ilipat ang imahe %1$s to %2$s

en: Failed to write file to disk
fil: Nabigong isulat ang file sa disk

en: Failure in database, no gallery path set !
fil: Pagkabigo sa database, itakda ang walang gallery landas!

en: Feature request
fil: hiling ng tampok

en: File Content:
fil: Nilalaman ng file:

en: File canceled.
fil: Kinansela ng File.

en: File do not exists
fil: File ay hindi umiiral

en: File upload stopped by extension
fil: Pag-upload ng File Huminto sa pamamagitan ng extension

en: First Image
fil: unang Larawan

en: Flip horizontally
fil: Baligtarin nang pahalang

en: Flip vertically
fil: Baligtarin nang patayo

en: Font Color:
fil: Kulay ng font:

en: Font Size:
fil: Laki ng Font:

en: For a more flexible user management you can use the
fil: Para sa mas nababagay na pamamahala ng user maaari mong gamitin ang

en: Full size
fil: Kabuuang laki

en: Galleries per page
fil: Mga Gallery sa bawat pahina

en: Gallery | Galleries
fil[0]: galerya
fil[1]: galerya

en: Gallery ID
fil: ID Gallery

en: Gallery ID %1$s successfully created. You can show this gallery in your post or page with the shortcode %2$s.<br/>
fil: Gallery ID %1$s ay matagumpay na nalikha. Maaari mong ipakita ang gallery na ito sa iyong post o pahina na may shortcode %2$s.<br/>

en: Gallery IDs, separated by commas.
fil: Mga ID ng Gallery, na pinaghihiwalay ng mga kuwit.

en: Gallery Settings
fil: Mga Setting ng Gallery

en: Gallery deleted successfully
fil: Matagumpay na natanggal ang Gallery

en: Gallery not found.
fil: Hindi nahanap ang Gallery.

en: Gallery path does not exist and could not be created
fil: Ang Gallery path ay hindi umiiral at hindi malikha

en: Gallery slug name :
fil: Pangalan banatan Gallery:

en: Gallery width
fil: lapad ng Gallery

en: Get help with NextGEN Gallery
fil: Kumuha ng tulong sa NextGEN Gallery

en: Get your language pack
fil: Kunin ang iyong language pack

en: Give it a good rating on WordPress.org
fil: Bigyan ito ng magandang rating sa WordPress.org

en: Go to the first page
fil: Pumunta sa unang pahina

en: Go to the last page
fil: Pumunta sa huling pahina

en: Go to the next page
fil: Pumunta sa susunod na pahina

en: Go to the previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: HTTP error.
fil: Error sa HTTP.

en: Heading for related images
fil: Pamagat para sa nauugnay na mga larawan

en: Height
fil: Taas

en: Height:
fil: Taas:

en: Help translating it
fil: Tulungan ang pagta-translate nito

en: Here you can select the thumbnail effect, NextGEN Gallery will integrate the required HTML code in the images. Please note that only the Shutter and Thickbox effect will automatic added to your theme.
fil: Dito maaari mong piliin ang mga thumbnail effect, ang NextGEN Gallery ay isasama ang mga kinakailangang HTML code na ito sa mga larawan. Tandaan na tanging ang Shutter at Thickbox effect ay awtomatikong idinagdag sa iyong tema.

en: Hide
fil: itago

en: How should related images be match?
fil: Paano dapat na tugma nauugnay na mga larawan?

en: How will you generate a watermark?
fil: Paano ka bubuo ng isang watermark?

en: How would you like galleries to be displayed?
fil: Paano mo gusto na maipakita ang gallery?

en: IO error.
fil: Error sa IO.

en: If pagination is used this option will show all images in the modal window (Thickbox, Lightbox etc.) This increases page load.
fil: Kung pagbilang ng pahina ay ginagamit ang pagpipiliang ito ay magpapakita ng lahat ng mga imahe sa modal window (Thickbox, Lightbox atbp) nito tinataasan-load ng pahina.

en: If pagination is used, this option will still show all images in the modal window (Thickbox, Lightbox etc.). Note : This increases the page load
fil: Kung pagbilang ng pahina ay ginagamit, ang pagpipiliang ito ay pa rin ipakita ang lahat ng mga imahe sa modal window (Thickbox, Lightbox atbp). Paunawa: Ito pinatataas ang pag-load ng pahina

en: If this file were writable you could edit it.
fil: Kung ang file na ito ay writable maaari mong i-edit ito.

en: If you have problems, please create directory
fil: Kung mayroon kang mga problema, mangyaring lumikha ng direktoryo

en: If you would like to downgrade later, please make first a complete backup of your database and the images.
fil: Kung nais mong mag-downgrade sa ibang pagkakataon, mangyaring gumawa muna ng isang kumpletong backup ng iyong database at ang mga imahe.

en: Ignore the aspect ratio, no portrait thumbnails
fil: Huwag pansinin ang aspect ratio, walang portrait thumbnail

en: Ignore the aspect ratio, no portrait thumbnails?
fil: Huwag pansinin ang aspect ratio, walang portrait thumbnail?

en: Image | Images
fil[0]: larawan
fil[1]: Mga larawan

en: Image Options
fil: Mga Pagpipilian Imahe

en: Image crop
fil: i-crop ang Larawan

en: Image generation failed
fil: Nabigo ang pagbuo ng Imahe

en: Image limit
fil: limitasyon ng Imahe

en: Image quality
fil: kalidad ng Imahe

en: Image settings
fil: Mga setting ng Imahe

en: Image watermark
fil: watermark Imahe

en: ImageMagick (Experimental). Path to the library :
fil: ImageMagick (Pang-eksperimento). Path sa library:

en: Images per page
fil: Mga imahe sa bawat pahina

en: Import Folder
fil: Folder-import

en: Import via cURL failed.
fil: Nabigo ang pag-import ng sa pamamagitan ng kulutin.

en: Important : Could causes problem at some browser. Please recheck your page.
fil: Mahalaga: maaring maging sanhi ng problema sa ilang mga browser. Mangyaring suriin ang inyong pahina.

en: Importing gallery
fil: Ini-import ang gallery

en: In Progress...
fil: Isinasagawa ...

en: Integrate the flash based slideshow for all flash supported devices
fil: Isama ang flash batay slideshow para sa lahat ng flash suportadong aparato

en: Interval
fil: agwat

en: Invalid Displayed Gallery
fil: Di-wastong Ipinapakitang Gallery

en: Invalid MediaRSS command
fil: Di-wastong utos MediaRSS

en: Invalid request
fil: Di-wastong kahilingan

en: Invalid upload. Error Code :
fil: Di-wastong pag-upload. Error Code:

en: It is recommended that your images be resized to be web friendly
fil: Ito ay inirerekomenda na ang iyong mga imahe ang laki upang maging friendly na web

en: Items per page
fil: Mga item sa bawat pahina

en: Keep images in original location.
fil: Panatilihin ang mga imahe sa orihinal na lokasyon.

en: Keywords
fil: Mga Keyword

en: Last modified
fil: Huling binago

en: Left
fil: kaliwa

en: Link to the main image feed
fil: Link sa pangunahing feed larawan

en: List of default sizes used for thumbnails and images
fil: Listahan ng mga default na laki na ginamit para sa mga thumbnail at mga larawan

en: Location
fil: lokasyon

en: MYSQL Version
fil: MySQL Bersyon

en: Make
fil: gumawa

en: Manage Albums | Manage Albums
fil[0]: pamahalaan ang Album
fil[1]: pamahalaan ang Album

en: Manage Galleries | Manage Galleries
fil[0]: pamahalaan ang Mga Gallery
fil[1]: pamahalaan ang Mga Gallery

en: Manage Tags
fil: pamahalaan ang Mga Tag

en: Manage gallery
fil: pamahalaan ang gallery

en: Manage image tags
fil: Pamahalaan ang mga tag ng imahe

en: Manage others gallery
fil: Pamahalaan ang iba gallery

en: Match with
fil: Itugma sa

en: Max. number of images
fil: Max. bilang ng mga imahe

en: Maximize the widget content
fil: I-maximize ang nilalaman ng widget

en: Maximum # of related images to display
fil: Maximum # ng mga nauugnay na mga larawan upang ipakita

en: Maximum dimensions
fil: Ang pinakamataas na sukat

en: Maximum image count
fil: Maximum na bilang ng larawan

en: Maximum number of galleries or sub-albums to appear on a single page
fil: Maximum na bilang ng mga gallery o sub-album na lumitaw sa isang solong pahina

en: Maximum number of images to display with recent or random sources
fil: Maximum na bilang ng mga larawan upang ipakita sa kamakailang o random na pinagmumulan

en: Maximum number of tags
fil: Maximum na bilang ng mga tag

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
fil: Lumagpas Memory. Mangyaring subukan ang ibang mas maliit na file.

en: Memory usage
fil: paggamit ng memory

en: Minimize the widget content
fil: I-minimize ang nilalaman ng widget

en: Missing a temporary folder
fil: Nawawalang isang pansamantalang folder

en: Missing parameters
fil: Nawawalang parameter

en: More Help & Info
fil: Higit Pang Tulong at Impormasyon

en: More settings
fil: Higit pang mga setting

en: Most popular
fil: Pinakapopular

en: Move image to...
fil: Ilipat ang mga larawan sa ...

en: Move to...
fil: Ilipat sa...

en: Moved %1$s picture(s) to gallery : %2$s .
fil: Inilipat ang %1$s mga larawan) sa gallery: %2$s .

en: Name
fil: Pangalan

en: New Gallery
fil: bagong Gallery

en: New gallery page ID
fil: Bagong pahina ng gallery ID

en: New tag name(s):
fil: (Mga) bagong name tag:

en: Newsfeed could not be loaded.  Check the <a href="%s">front page</a> to check for updates.
fil: Hindi ma-load Feed News. Lagyan ng tsek ang <a href="%s"> front page </ a> upang suriin para sa mga update.

en: Next
fil: Sunod

en: NextGEN Gallery & Album Settings
fil: NextGEN Gallery & Mga Setting Album

en: NextGEN Gallery - Attach To Post
fil: NextGen Gallery - I-attach para mag Post

en: NextGEN Gallery : Tables could not created, please check your database settings
fil: NextGEN Gallery: hindi ma nilikha Tables, mangyaring suriin ang iyong mga setting ng database

en: NextGEN Gallery contains some functions which are only available under PHP 5.2. You are using the old PHP 4 version, upgrade now! It's no longer supported by the PHP group. Many shared hosting providers offer both PHP 4 and PHP 5, running simultaneously. Ask your provider if they can do this.
fil: NextGEN Gallery ay naglalaman ng ilang mga function na kung saan ay magagamit lamang sa ilalim ng PHP 5.2. Kung gumagamit ka ng lumang PHP 4 bersyon, i-upgrade ngayon! Ito ay hindi na suportado ng mga pangkat na PHP. Maraming mga ibinahaging hosting provider ang nag-aalok ng parehong PHP 4 at PHP 5, na tumatakbo nang sabay-sabay. Tanungin ang iyong tagapaglaan ng kung maaari nilang gawin ito.

en: NextGEN Gallery is one of the most popular Wordpress plugins of all time with over 9 million downloads. It is developed and supported by Photocrati Media. We'd like to offer a special thanks to Alex Rabe, who first developed the plugin and maintained it through 2011.
fil: NextGEN Gallery ay isa sa mga pinaka-popular na Wordpress plugin sa lahat ng panahon na may higit sa 9,000,000 mga pag-download. Ito ay binuo at suportado ng Photocrati Media. Gusto naming mag-alok ng isang espesyal na salamat kay Alex Rabe, na unang ngabuo ng plugin at iminenteyn ito hanggang 2011.

en: No
fil: Wala/Hindi

en: No GD support
fil: Walang suporta Gd

en: No album ID has been provided as parameter
fil: Walang ID album ay na ibinigay bilang parameter

en: No album selected
fil: Walang napiling album

en: No album selected!
fil: Walang napiling mga album!

en: No directory specified.
fil: Walang tinukoy na direktoryo.

en: No display type selected
fil: Walang uri ng napiling display

en: No entities to display for this source.
fil: Walang mga entity na ipapakita para sa source na ito.

en: No entries found
fil: Walang nahanap na mga entry

en: No exif data
fil: Walang data Exif

en: No file was uploaded
fil: Walang mga file ay na-upload

en: No folder specified
fil: Walang tinukoy na folder

en: No galleries have been yet created.
fil: Walang mga gallery pang nilikha.

en: No gallery
fil: Walang gallery

en: No gallery name specified
fil: Walang pangalan ng gallery tinukoy

en: No gallery selected !
fil: Walang napiling mga gallery!

en: No images selected
fil: Walang napiling mga larawan

en: No meta data saved
fil: Walang mga meta data na-save

en: No new tag specified!
fil: Walang tinukoy na bagong tag!

en: No new/old valid tag specified!
fil: Walang tinukoy na mga bagong / lumang wastong tag!

en: No objects (post/page) found for specified old tags.
fil: Walang mga bagay (mga post / pahina) natagpuan para sa tinukoy na mga lumang tag.

en: No permissions to browse folders. Try refreshing the page or ensuring that your user account has sufficient roles/privileges.
fil: Walang pahintulot upang i-browse ang mga folder. Subukang i-refresh ang pahina o sa pagtiyak na ang iyong user account ay may sapat na mga tungkulin / pribilehiyo.

en: No permissions to import folders. Try refreshing the page or ensuring that your user account has sufficient roles/privileges.
fil: Walang pahintulot na mag-import ng mga folder. Subukang i-refresh ang pahina o sa pagtiyak na ang iyong user account ay may sapat na mga tungkulin / pribilehiyo.

en: No permissions to upload images. Try refreshing the page or ensuring that your user account has sufficient roles/privileges.
fil: Walang pahintulot upang mag-upload ng mga larawan. Subukang i-refresh ang pahina o sa pagtiyak na ang iyong user account ay may sapat na mga tungkulin / pribilehiyo.

en: No picture
fil: Walang mga larawan

en: No tag renamed.
fil: Pinalitan ang pangalan ng Walang tag.

en: No valid URL path
fil: Walang wastong URL path

en: No valid gallery name!
fil: Walang wastong pangalan ng gallery!

en: No valid new tag.
fil: Walang wastong bagong tag.

en: Note : Based on your server memory limit you should not upload larger images then <strong>%d x %d</strong> pixel
fil: Tandaan: Batay sa iyong mga limitasyon ng server memory hindi mo dapat i-upload ang mas malaking imahe pagkatapos <strong>% dx% d </ strong> pixel

en: Number of columns
fil: Bilang ng mga hanay

en: Number of columns to display
fil: Bilang ng mga hanay na ipapakita

en: Number of images per page
fil: Bilang ng mga imahe sa bawat pahina

en: Object didn't contain correct data
fil: Bagay ay hindi naglalaman ng tamang data

en: Only apply to NextGEN and WordPress images
fil: Nalalapat lamang sa NextGEN at WordPress mga larawan

en: Only apply to NextGEN images
fil: Nalalapat lamang sa NextGEN mga larawan

en: Only which are listed
fil: Na lamang ang nakalista

en: Only which are not listed
fil: Na lamang ang hindi nakalista

en: Oops, no such file exists! Double check the name and try again, merci.
fil: Oops, walang umiiral na ganoong file! I-double check ang pangalan at subukang muli, merci.

en: Operation successful. Please clear your browser cache.
fil: Matagumpay ang operasyon. Mangyaring i-clear ang cache ng browser ng ​​iyong.

en: Original images
fil: orihinal na mga larawan

en: Other Options
fil: Iba pang Pagpipilian

en: Override image settings
fil: Mga setting ng Override larawan

en: Override thumbnail settings
fil: Mga setting ng Override thumbnail

en: Overriding the image settings will create an additional set of images
fil: Ang pag Override ng setting ng imahe ay lilikha ng isang karagdagang hanay ng mga larawan

en: PHP Version
fil: Bersyon PHP

en: Page
fil: pahina

en: Page Link to
fil: Pahina ng Link sa

en: Percent
fil: porsiyento

en: Photos
fil: Mga Larawan

en: Piclens link text
fil: Piclens teksto ng link

en: Picture
fil: larawan

en: Pictures deleted successfully
fil: Matagumpay na natanggal ang Larawan

en: Pixels
fil: Mga pixel

en: Place any custom stylesheets in <strong>wp-content/ngg_styles</strong>
fil: Ilagay ang anumang pasadyang na stylesheet sa <strong> wp-content/ngg_styles </ strong>

en: Please note : If you change the settings, you need to recreate the thumbnails under -> Manage Gallery .
fil: Tandaan: Kung binago mo ang mga setting, kailangan muling likhain ang mga thumbnail sa ilalim -> Pamahalaan ang Gallery.

en: Please note : You can only activate the watermark under -> Manage Gallery . This action cannot be undone.
fil: Tandaan: Maaari ka lamang buhayin ang watermark sa ilalim -> Pamahalaan ang Gallery. Hindi na mababawi ang pagkilos na ito.

en: Please note: You can only activate the watermark under Manage Gallery. This action cannot be undone.
fil: Tandaan: Maaari ka lamang mag aactivate ng watermark sa ilalim ng Pamahalaan Gallery. Hindi na mababawi ang pagkilos na ito.

en: Position
fil: Posisyon

en: Position:
fil: posisyon:

en: Press the button below to search for the JW Image Rotator
fil: Pindutin ang pindutan sa ibaba upang maghanap ng mga JW Image pampainog

en: Preview of saved settings:
fil: I-preview ng naka-save na mga setting:

en: Proceed now
fil: magpatuloy ngayon

en: Program tool
fil: tool ng Programa

en: Province/State
fil: Lalawigan / Estado

en: Publish
fil: I-Publish

en: Publish this image
fil: I-publish ang imahe

en: Published a new post
fil: Nai-publish ng isang bagong post

en: Quality:
fil: Marka:

en: Rebuild album structure : %s / %s albums
fil: Muling itayo ang istraktura ng album:% s /% s album

en: Rebuild gallery structure : %s / %s galleries
fil: Muling itayo istraktura gallery:% s /% s gallery

en: Rebuild image structure : %s / %s images
fil: Muling itayo ang istraktura ng imahe:% s /% s mga larawan

en: Recover
fil: Bawiin

en: Recover from backup
fil: Ibalik muli mula sa backup

en: Recover image from backup
fil: Ibalik muli ang imahe mula sa backup

en: Refresh preview image
fil: I-refresh ang preview na larawan

en: Related Images
fil: Kaugnay na Mga Imahe

en: Related images for
fil: Kaugnay na mga imahe para sa

en: Remove featured image
fil: Alisin ang itinatampok na larawan

en: Rename failed
fil: Nabigo ang Palitan ang pangalan

en: Replace all existing options and gallery options with their default settings
fil: Palitan ang lahat ng mga pagpipilian umiiral at mga pagpipilian sa gallery kasama ang kanilang mga default na setting

en: Reset Options
fil: I-reset ang Opsyon

en: Reset all options to default settings
fil: I-reset ang lahat ng mga pagpipilian sa default na mga setting

en: Reset settings
fil: I-reset ang mga setting

en: Resize Images
fil: Baguhin ang laki ng mga Imahe

en: Resize Images to
fil: Baguhin ang laki ng mga imahe sa

en: Resize images
fil: Baguhin ang laki ng imahe

en: Right
fil: Kanan

en: Roles & Capabilities
fil: Mga Tungkulin & Mga Kakayahan

en: Rotate
fil: I-Rotate

en: Rotate images
fil: I-rotate ang mga imahe

en: Rotate images clockwise
fil: I-rotate ang mga imahe pakanan

en: Rotate images counter-clockwise
fil: I-rotate ang mga imahe counter-clockwise

en: SAFE MODE Restriction in effect! You need to create the folder <strong>%s</strong> manually
fil: Safe Mode paghihigpit sa epekto! Kailangan mong gawin ang folder na <strong>%s</ strong> manually

en: Save Changes
fil: I-save ang Mga Pagbabago

en: Save all changes
fil: I-save ang lahat ng mga pagbabago

en: Saved successfully
fil: matagumpay na nai-save

en: Scan Folder for new images
fil: I-scan ang Folder para sa mga bagong larawan

en: Screen Color
fil: Kulay ng Screen

en: Search Images
fil: Maghanap ng mga Imahe

en: Search now
fil: Maghanap ngayon

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
fil: Mga resulta ng paghahanap para sa "% s"

en: Security error.
fil: Error Security.

en: See here for more information about the effects :
fil: Tingnan dito para sa karagdagang impormasyon tungkol sa mga epekto:

en: Select
fil: piliin

en: Select Color
fil: pumili ng Kulay

en: Select Gallery
fil: Piliin ang Gallery

en: Select a display type
fil: Pumili ng uri ng display

en: Select a folder to import. The folder name will be used as the title of the gallery.
fil: Pumili ng folder upang i-import. Ang pangalan ng folder ay gagamitin bilang pamagat ng gallery.

en: Select a gallery
fil: Pumili ng isang gallery

en: Select a preview image:
fil: Pumili ng isang larawan ng preview:

en: Select album
fil: pumili ng album

en: Select gallery
fil: Pumili ng gallery

en: Select graphic library
fil: Piliin graphic library

en: Select the area for the thumbnail from the picture on the left.
fil: Piliin ang lugar para sa mga thumbnail mula sa larawan sa kaliwa.

en: Select the destination gallery:
fil: Piliin ang patutunguhang gallery:

en: Select the lowest role which should be able to access the following capabilities. NextGEN Gallery supports the standard roles from WordPress.
fil: Piliin ang pinakamababang papel na dapat ay ma-access ang mga sumusunod na mga kakayahan. Sinusuportahan ng NextGEN Gallery ang karaniwang mga tungkulin mula sa WordPress.

en: Select with the mouse the area for the new thumbnail
fil: Piliin gamit ang mouse sa lugar para sa bagong thumbnail

en: Separate picture tags with commas.
fil: Paghiwalayin ang mga larawan mga tag gamit ang mga kuwit.

en: Server Settings
fil: Mga Setting ng server

en: Set featured image
fil: Itakda ang mga itinatampok na larawan

en: Set fix dimension
fil: Itakda ang sukat

en: Set fix dimension?
fil: Itakda ang fix na dimensyon?

en: Sets an SEO-friendly name to this gallery for URLs. Currently only in use by the Pro Lightbox.
fil: Nagtatakda ng  SEO-friendly na gallery para sa mga URL. Sa kasalukuyan lamang sa paggamit ng Pro Lightbox.

en: Should work if the gallery is bellow the blog.dir
fil: Dapat gumana kung ang gallery ay pumalahaw ang blog.dir

en: Show / hide used galleries
fil: Ipakita / itago ang ginamit gallery

en: Show Media RSS icon
fil: Ipakita ang icon ng RSS Media

en: Show Related Images on Posts?
fil: Ipakita ang mga kaugnay na mga imahe sa Mga Post?

en: Show a NextGEN Gallery Slideshow
fil: Magpakita ng NextGEN Gallery Slideshow

en: Show loading icon
fil: Ipakita ang paglo-load ng icon

en: Show navigation bar
fil: Ipakita ang navigation bar

en: Show next image on click
fil: Ipakita ang susunod na imahe sa pag-click

en: Show piclens link
fil: Ipakita ang link ng piclens

en: Show slideshow link
fil: Ipakita ang slideshow link

en: Show the Media RSS link
fil: Ipakita ang link na Media RSS

en: Show thumbnail link
fil: Ipakita ang link na thumbnail

en: Size
fil: laki

en: Size of the image
fil: Sukat ng larawan

en: Slideshow link text
fil: Teksto ng link Slideshow

en: Some folders/files could not renamed, please recheck the permission and rescan the folder in the manage gallery section.
fil: Ang ilang mga folder / mga file ay hindi ma Pinalitan ang pangalan, maaring suriin ang pahintulot at rescan ang folder sa seksyon ng pamahalaan gallery.

en: Sorry, NextGEN Gallery works only with a Memory Limit of 16 MB or higher
fil: Paumanhin, gumagana lamang ang NextGEN Gallery na may Memory Limit ng 16 MB o mas mataas

en: Sorry, NextGEN Gallery works only with a role called administrator
fil: Paumanhin, gumagana lamang ang NextGEN Gallery na may papel na tinatawag na administrator

en: Sorry, you have no access here
fil: Paumanhin, wala kang access dito

en: Sorry, you have used your space allocation. Please delete some files to upload more files.
fil: Paumanhin, na ginamit mo ang iyong space laang-gugulin. Mangyaring tanggalin ang ilang mga file upang mag-upload ng higit pang mga file.

en: Sorry, you must be able to manage galleries
fil: Paumanhin, kailangan mong magagawang upang pamahalaan ang mga gallery

en: Sort in what direction?
fil: Pagsunud-sunurin ayon sa kung ano ang direksyon?

en: Sort or Exclude Images
fil: Pagsunud-sunurin ayon o Ibukod ang Mga imahe

en: Source
fil: pinagmulan

en: Source not compatible with selected display type
fil: Pinagmulan hindi tugma sa napiling uri ng display

en: Sources
fil: Mga Pagmumulan

en: Space Used
fil: Space Ginamit

en: Start upgrade now
fil: Simulan ang mag-upgrade ngayon

en: Storage Space
fil: Space Storage

en: Stretch image
fil: mag-inat larawan

en: Styles
fil: Estilo

en: Subject
fil: paksa

en: Tag(s) to delete:
fil: (Mga) Tag na tatanggalin:

en: Tag(s) to match:
fil: Tag(s) to match

en: Tags (comma separated list)
fil: Mga Tag (comma separated na listahan)

en: Tags / Categories
fil: Tags / Kategorya

en: Tags number and slugs number isn't the same!
fil: Bilang mga tag at slug bilang na ito ay hindi ang parehong!

en: Text for Media RSS link
fil: Teksto para sa mga Media RSS link

en: Text:
fil: Teksto:

en: Texts / Buttons Color
fil: Kulay ng teksto / Pindutan

en: Texts / buttons
fil: Mga teksto / mga pindutan

en: Thanks to all donators...
fil: Salamat sa lahat ng donators ...

en: The accessing of URL files is disabled at your server (allow_url_fopen)
fil: Ang pag-access ng mga file URL ay hindi pinagana sa iyong server (allow_url_fopen)

en: The album ID=%s does not exist.
fil: Ang album ID =% s ay hindi umiiral.

en: The album will not link to a gallery subpage. The gallery is shown on the same page.
fil: Ang album ay hindi link sa isang gallery subpage. Ang gallery ay ipinapakita sa parehong pahina.

en: The default setting should be %s
fil: Ang default na setting ay dapat na% s

en: The destination gallery does not exist
fil: Ang destination gallery ay hindi umiiral

en: The display type that the tagcloud will point its results to
fil: Ang uri ng display na ang tagcloud ituturo ang mga resulta nito sa

en: The gallery ID=%s does not exist.
fil: Ang gallery ID =% s ay hindi umiiral.

en: The gallery will open the ImageBrowser instead the effect.
fil: Ang gallery ay magbubukas ang ImageBrowser sa halip ang epekto.

en: The path to JW Image Rotator is not defined, the slideshow will not work.
fil: Ang path sa JW image rotator ay hindi natukoy, ang slideshow ay hindi gagana.

en: The script detect that you upgrade from a older version.
fil: Ang script na detect na mag-upgrade mula sa isang mas lumang bersyon.

en: The server setting Safe-Mode is on !
fil: Ang server ng ​​pagtatakda ng Safe-Mode ay nasa!

en: The upgrade process may take a while, so please be patient.
fil: Maaaring tumagal ang proseso ng pag-upgrade sa isang habang, kaya mangyaring maging mahinahon.

en: The uploaded file exceeds the MAX_FILE_SIZE directive that was specified in the HTML form
fil: Ay lumampas sa-upload na file ang MAX_FILE_SIZE direktiba na tinukoy sa form na HTML

en: The uploaded file exceeds the upload_max_filesize directive in php.ini
fil: Ay lumampas sa-upload na file ang upload_max_filesize direktiba sa php.ini

en: The uploaded file was only partially uploaded
fil: Ang na-upload na file ay lamang bahagyang na-upload

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
fil: Nagkaroon ng error configuration. Mangyaring makipag-ugnay sa administrator ng server.

en: These are maximum values
fil: Ang mga ito ang maximum na halaga

en: These values are maximum values
fil: Ang mga halaga ay maximum na halaga

en: This does not affect existing thumbnails; overriding the thumbnail settings will create an additional set of thumbnails. To change the size of existing thumbnails please visit 'Manage Galleries' and choose 'Create new thumbnails' for all images in the gallery.
fil: Hindi ito makakaapekto sa umiiral na mga thumbnail; ang pag override ng mga setting ng thumbnail ay lilikha ng isang karagdagang hanay ng mga thumbnail. Upang baguhin ang laki ng mga umiiral na mga thumbnail mangyaring bisitahin ang 'Pamahalaan ang Mga Gallery' at piliin ang 'Lumikha ng bagong mga thumbnail' para sa lahat ng mga imahe sa gallery.

en: This file exceeds the maximum upload size for this site.
fil: Lumagpas ang file na ito sa maximum na laki ng upload para sa site na ito.

en: This file is empty. Please try another.
fil: Ang file na ito ay walang laman. Mangyaring subukan ang iba.

en: This file is not an image. Please try another.
fil: Ang file na ito ay hindi isang imahe. Mangyaring subukan ang iba.

en: This file type is not allowed. Please try another.
fil: Ang uri ng file ay hindi pinahihintulutan. Mangyaring subukan ang iba.

en: This function will not work, cause you need the FreeType library
fil: Function na ito ay hindi gagana, dahil kailangan mo ang FreeType library

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
fil: Ito ay mas malaki kaysa sa maximum na laki. Mangyaring subukan ang iba.

en: This is the default path for all blogs. With the placeholder %BLOG_ID% you can organize the folder structure better.
fil: Ito ang default na landas para sa lahat ng mga blog. Gamit ang placeholder% BLOG_ID% maaari mong ayusin ang istraktura ng folder na mas mahusay.

en: This is the default path for all galleries
fil: Ito ang default na landas para sa lahat ng mga gallery

en: This is the maximum limit of images that NextGEN will restrict itself to querying
fil: Ito ang maximum na limitasyon ng mga larawan na NextGEN ay higpitan ang sarili nito sa querying

en: This option will append related images to every post
fil: Ang pagpipiliang ito ay magkabit ng nauugnay na mga larawan sa bawat post

en: This plugin is primarily developed, maintained, supported and documented by <a href="%s" target="_blank">Photocrati Media</a> with a lot of love & effort. Any kind of contribution would be highly appreciated. Thanks!
fil: Plugin na ito ay binuo, pinananatili, suportado at dokumentado sa pamamagitan ng <a href="%s" target="_blank"> Photocrati Media </ a> na may maraming mga pag-ibig at pagsisikap. Ang anumang uri ng kontribusyon ay lubos na pinahahalagahan. Salamat!

en: This widget requires JavaScript.
fil: Ang widget na ito ay nangangailangan ng JavaScript.

en: Thumbnail Options
fil: Mga Pagpipilian sa Thumbnail

en: Thumbnail crop
fil: i-crop ang Thumbnail

en: Thumbnail dimensions
fil: Mga sukat ng thumbnail

en: Thumbnail link text
fil: Teksto ng Thumbnail link

en: Thumbnail quality
fil: kalidad Thumbnail

en: Thumbnail settings
fil: Mga setting Thumbnail

en: Thumbnail updated
fil: update Thumbnail

en: Thumbnail watermark
fil: watermark Thumbnail

en: Time Created
fil: Oras Nilikha

en: Tip : Copy your stylesheet (nggallery.css) to your theme folder, so it will be not lost during a upgrade
fil: Tip: Kopyahin ang iyong stylesheet (nggallery.css) sa iyong folder ng tema, ng hindi ito mawala sa panahong ikay nag-uupgrade

en: Tip No. 2: Use the color picker below to help you find the right color scheme for your gallery!
fil: Tip No 2: Gamitin ang tagapili ng kulay sa ibaba upang makatulong sa iyo na mahanap ang tamang scheme ng kulay para sa iyong gallery!

en: Title
fil: Titulo

en: Title:
fil: pamagat:

en: Tooltip text for Media RSS link
fil: Tooltip teksto para sa mga Media RSS link

en: Transition / Fade effect
fil: Transisyon/Fade effect

en: Try XHTML validation
fil: Subukan ang pagpapatunay ng XHTML

en: Try XHTML validation (with CDATA)
fil: Subukan ang pagpapatunay XHTML (na may CDATA)

en: Try to apply to all images
fil: Subukan na mag-aplay sa lahat ng mga imahe

en: Try to apply to all images that link to image files
fil: Subukan na mag-aplay sa lahat ng mga imahe na may link sa mga file ng larawan

en: Unable to create directory
fil: Hindi makalikha ng direktoryo

en: Unable to create directory %s.
fil: Hindi makalikha ng directory% s.

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
fil: Hindi makalikha ng directory% s. Ang parent directory ba ay writable sa server?

en: Unable to write to directory %s. Is this directory writable by the server?
fil: Hindi maisulat sa directory% s. Writable sa pamamagitan ng ang server ay direktoryong ito?

en: Unknown upload error
fil: Hindi kilalang pag-upload ng error

en: Update File
fil: I-update ang File

en: Update Sort Order
fil: I-update ang uri-uriin ang Order

en: Update Successfully
fil: I-update Matagumpay na

en: Update successful
fil: matagumpay na naI-update

en: Update successfully
fil: matagumpay na pag update

en: Upgrade NextGEN Gallery
fil: I-upgrade ang NextGEN Gallery

en: Upgrade finished...
fil: Ang upgrade ay tapos na ...

en: Upload Images
fil: Mag-upload ng Imahe

en: Upload complete
fil: kumpleto na-upload

en: Upload failed.
fil: Nabigo ang pag-upload.

en: Upload stopped.
fil: Tumigil sa pag-upload.

en: Uploaded file was no or a faulty zip file ! The server recognized :
fil: Na-upload na file ay walang o isang may sira zip file! Nakilala ang server ng:

en: Use a legacy template when rendering (not recommended).
fil: Gumamit ng isang legacy na template kapag rendering (hindi inirerekumenda).

en: Use as featured image
fil: Gamitin bilang itinatampok na larawan

en: Use image as watermark
fil: Gamitin ang imahe bilang watermark

en: Use imagebrowser effect
fil: Gamitin imagebrowser epekto

en: Use slow zooming effect
fil: Gamitin ng mabagal ang Pagzoo-zoom ng effect

en: Use text as watermark
fil: Gamitin ang teksto bilang watermark

en: Use the watermark image in the Flash object. Note: this does not watermark the image itself, and cannot be applied with text watermarks
fil: Gamitin ang watermark na larawan sa bagay na Flash. Tandaan: ito ay hindi watermark mismong imahe, at hindi maaaring mailapat may watermark teksto

en: Use watermark logo
fil: Gamitin ang watermark logo

en: Using Text
fil: Paggamit ng Teksto

en: Using an Image
fil: Paggamit ng isang Imahe

en: Value
fil: halaga

en: Version
fil: salin

en: Visit the plugin homepage
fil: Bisitahin ang homepage ng plugin

en: Watermarks
fil: Listahan ng mga default na laki na ginamit para sa mga thumbnail at mga larawan

en: Welcome to NextGEN Gallery !
fil: Maligayang pagdating sa NextGEN Gallery!

en: What effect would you like to use?
fil: Ano epekto gusto mo bang gumamit?

en: What must the lightbox be applied to?
fil: Ano ang dapat lightbox ilapat sa?

en: What should images be resized to?
fil: Ito ay inirerekomenda Na ang iyong mga imahe ang laki upang maging magiliw Na web

en: What stylesheet would you like to use?
fil: Anong stylesheet ang gusto mong gamitin?

en: What would you like to display?
fil: Ano ang gusto mong ipakita?

en: What's the default sorting method?
fil: Ano ang default na paraan ng pag-uuri?

en: When active each image in the gallery will link to an imagebrowser display and lightbox effects will not be applied.
fil: Kapag aktibo ang bawat larawan sa gallery ay mali-link sa isang imagebrowser display at lightbox mga epekto ay hindi ilalapat.

en: When enabled, adds a MediaRSS link to your header. Third-party web services can use this to publish your galleries
fil: Kapag pinagana, ay nagdadagdag ng isang Media RSS link sa iyong header. Mga serbisyo ng Third-party na web ay maaari itong gamitin upang i-publish ang iyong mga gallery

en: When enabled, image files will be removed after a Gallery has been deleted
fil: Kapag pinagana, ang mga file ng imahe ay aalisin pagkatapos ng Gallery ay tinanggal na

en: When enabled, related images will be appended to each post by matching the posts tags/categories to image tags
fil: Kapag pinagana, ang nauugnay na mga larawan ay idinagdag sa bawat post sa pamamagitan ng pagtutugma ng mga post na mga tag / mga kategorya sa mga tag ng imahe

en: When generating thumbnails, what image dimensions do you desire?
fil: Kapag pagbuo ng mga thumbnail, ano ang larawan sukat ko na gusto mo?

en: When generating thumbnails, what image quality do you desire?
fil: Kapag bumuo ng mga thumbnail, ano ang kalidad ng larawan ang gusto mo?

en: When safe_mode is on, PHP checks to see if the owner (%s) of the current script matches the owner (%s) of the file to be operated on by a file function or its directory
fil: Kapag safe_mode ay ON, nagsusuri ang PHP upang makita kung ang may-ari (% s) ng kasalukuyang script ay tumutugma sa may-ari (% s) ng file na mai-operated sa pamamagitan ng isang file ng function o direktoryo nito

en: When you activate this option, some javascript is added to your site footer. Make sure that wp_footer is called in your theme.
fil: Kapag isinaaktibo mo ang pagpipiliang ito, ang ilang mga javascript ay idadagdag sa iyong footer site. Tiyakin na wp_footer ay tinatawag sa iyong tema.

en: When you activate this option, you need to update your permalink structure one time.
fil: Kapag isinaaktibo mo ang pagpipiliang ito, kailangan mong i-update ang iyong istraktura Permalink isang pagkakataon.

en: Where galleries and their images are stored
fil: Saan mga gallery at ang kanilang mga imahe ay naka-imbak

en: Where would you like galleries stored?
fil: Saan ang gusto mong mga gallery na naka-imbak?

en: Widget that displays Media RSS links for NextGEN Gallery.
fil: Widget na nagpapakita Media RSS link para sa NextGEN Gallery.

en: Width
fil: lapad

en: Width x Height
fil: Lapad x Taas

en: Width x height (in pixel). NextGEN Gallery will keep ratio size
fil: Lapad x  taas (sa pixel). NextGEN Gallery ay itatago ang ratio size

en: Width:
fil: lapad:

en: With the placeholder
fil: Gamit ang placeholder

en: Yes
fil: Oo

en: You browser doesn't have Flash, Silverlight, HTML5, or HTML4 support.
fil: Ang iyong browser ay hindi naka Flash, Silverlight, HTML5, o HTML4 suporta.

en: You can change the logo at the watermark settings
fil: Maaari mong baguhin ang logo sa mga setting ng watermark

en: You can specify multiple tags to delete by separating them with commas
fil: Maaari mong tukuyin ang maramihang mga tag tanggalin sa pamamagitan ng paghihiwalay ng mga ito gamit ang mga kuwit

en: You can specify multiple tags to rename by separating them with commas.
fil: Maaari mong tukuyin ang maramihang mga tag sa muling pangalanan sa pamamagitan ng paghihiwalay ng mga ito gamit ang mga kuwit.

en: You can upload more fonts in the folder <strong>nggallery/fonts</strong>
fil: Maaari kang mag-upload ng higit pang mga font sa folder <strong> nggallery / font </ strong>

en: You could edit this file if it were writable
fil: Maaari mong i-edit ang file na ito parang ito ay writable

en: You do not have sufficient permissions to edit templates for this blog.
fil: Wala kang sapat na mga pahintulot upang i-edit ang mga template para sa blog na ito.

en: You do not have the correct permission
fil: Wala kang tamang pahintulot

en: You have attempted to queue too many files.
fil: Sinubukan mong mag-lilinya masyadong maraming mga file.

en: You may only upload 1 file.
fil: Maaari ka lamang mag-upload ng 1 file.

en: Your database tables for NextGEN Gallery is out-of-date, and must be upgraded before you can continue.
fil: Ang iyong mga talahanayan ng database para sa NextGEN Gallery ay out-of-date, at dapat ma-upgrade bago ka makapagpatuloy.

en: Your theme contain a NextGEN Gallery stylesheet (nggallery.css), this file will be used
fil: Ang iyong tema maglaman ng isang stylesheet NextGEN Gallery (nggallery.css), ang file na ito ay gagamitin

en: Zip-File successfully unpacked
fil: Matagumpay na na-unpacked ang Zip-File

en: [Gallery not found]
fil: [Hindi nahanap ang Gallery]

en: [Maximize]
fil: [I-maximize]

en: [Show PicLens]
fil: [Ipakita ang PicLens]

en: [Show all]
fil: [Ipakita lahat]

en: [Show slideshow]
fil: [Ipakita ang slideshow]

en: [Show thumbnails]
fil: [Ipakita ang mga thumbnail]

en: [View with PicLens]
fil: [Tingnan ang may PicLens]

en: and the thumbnails directory
fil: at ang direktoryo thumbnail

en: created
fil: Paglikha

en: deleted successfully
fil: matagumpay na natanggal

en: didn't exist. Please create first the main gallery folder
fil: ay hindi umiiral. Mangyaring lumikha muna sa pangunahing folder ng gallery

en: false
fil: hindi totoo

en: is no valid image file!
fil: ay hindi wastong file ng imahe!

en: is not writeable !
fil: ay hindi writeable!

en: lines
fil: linya

en: link text
fil: teksto ng link

en: moved to the trash.
fil: inilipat sa trash.

en: of
fil: sa

en: recently added
fil: kamakailang idinagdag

en: scrollDown
fil: i-scroll pababa

en: scrollUp
fil: i-scroll pataas

en: sec.
fil: segundo

en: true
fil: totoo

en: with permission 777 manually !
fil: may pahintulot 777 manu-mano

en: you can activate a navigation through the images (depend on the effect). Change the code line only , when you use a different thumbnail effect or you know what you do.
fil: Maaari mong isaaktibo ang isang nabigasyon sa pamamagitan ng mga imahe (nakasalalay sa mga epekto). Baguhin ang linya ng code lamang, kapag gumamit ka ng ibang thumbnail effwct o kung alam mo kung ano ang ginagawa mo.
