fluid-checkout - en to mr translation catalogue (525 entries)

en: "Add" link button
mr: &quot;जोडा&quot; लिंक बटण

en: (PRO)
mr: (प्रो)

en: (Required)
mr: (आवश्यक)

en: (experimental)
mr: (प्रायोगिक)

en: (originally "%s")
mr: (मूळतः &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
mr: * जोपर्यंत तुमच्याकडे सक्रिय सदस्यता आहे.

en: 1 column
mr: १ स्तंभ

en: 2 columns
mr: २ स्तंभ

en: 226 EUR value (Save 42%)
mr: २२६ EUR मूल्य (४२% वाचवा)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
mr: <a href="%s" target="_blank">नवीन परवाना की खरेदी करा</a> आणि अपडेट्स आणि सपोर्ट मिळत राहा.

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
mr: तुमची परवाना की मिळविण्यासाठी किंवा <a href="%s" target="_blank">नवीन परवाना की खरेदी करण्यासाठी</a> <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">तुमच्या खात्यात लॉग इन करा</a> .

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
mr: तुमची परवाना की नूतनीकरण करण्यासाठी <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">तुमच्या खात्यात लॉग इन करा</a> आणि अपडेट्स आणि सपोर्ट मिळत राहा.

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
mr: अधिक पर्याय अनलॉक करण्यासाठी <a target="_blank" href="%s">PRO वर अपग्रेड करा</a> .

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
mr: <p>फ्लुइड चेकआउटला काम करण्यासाठी क्लासिक WooCommerce शॉर्टकोड-आधारित चेकआउट फॉर्मची आवश्यकता आहे. चेकआउट पेजचा लूक आणि फील कस्टमाइझ करण्यासाठी Divi बिल्डर वापरताना, चेकआउट पेजच्या प्रत्येक भागासाठी क्लासिक शॉर्टकोड Divi बिल्डरच्या कस्टम विजेट्सने बदलले जातात. हे कस्टम विजेट्स फ्लुइड चेकआउटशी सुसंगत नाहीत.</p><p> कृपया तुमचे चेकआउट पेज Divi Builder विजेट्सऐवजी <code>[woocommerce_checkout]</code> हा शॉर्टकोड असलेला टेक्स्ट विजेट वापरून संपादित करा.</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
mr: <p>हे विजेट फ्लुइड चेकआउटने बदलले आहे.</p><p> फ्लुइड चेकआउट वापरताना, चेकआउट पेज योग्यरित्या कार्य करण्यासाठी मूळ WooCommerce शॉर्टकोड <code>[woocommerce_checkout]</code> वापरणे आवश्यक आहे.</p><p> अधिक माहितीसाठी, फ्लुइड चेकआउट दस्तऐवजीकरणाला भेट द्या.</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
mr: <p>आम्हाला आढळले की तुम्ही CodeRockz द्वारे WooCommerce (मोफत आणि PRO) साठी डिलिव्हरी आणि पिकअप तारीख वेळ हे प्लगइन वापरत आहात. या प्लगइनसह एकत्रीकरण Fluid Checkout PRO मध्ये हलवण्यात आले आहे.</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
mr: <strong>%1$s ला</strong> <strong>%2$s</strong> इंस्टॉल आणि सक्रिय करणे आवश्यक आहे. <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
mr: खाते जुळणी

en: Account matching / user matching
mr: खाते जुळणी / वापरकर्ता जुळणी

en: Account password
mr: खात्याचा पासवर्ड

en: Action link on the order summary at checkout.
mr: चेकआउट करताना ऑर्डर सारांशावरील कृती लिंक.

en: Activate %s
mr: %s सक्रिय करा

en: Activated
mr: सक्रिय केले

en: Add %s
mr: %s जोडा

en: Add billing phone field to the checkout form.
mr: चेकआउट फॉर्ममध्ये बिलिंग फोन फील्ड जोडा.

en: Add extra fields to the checkout form
mr: चेकआउट फॉर्ममध्ये अतिरिक्त फील्ड जोडा.

en: Add shipping phone field to the checkout form.
mr: चेकआउट फॉर्ममध्ये शिपिंग फोन फील्ड जोडा.

en: Add widget areas to the cart page
mr: कार्ट पेजवर विजेट क्षेत्रे जोडा

en: Add widget areas to the checkout page
mr: चेकआउट पेजवर विजेट क्षेत्रे जोडा

en: Add widget areas to the order pay page
mr: ऑर्डर पे पेजवर विजेट क्षेत्रे जोडा.

en: Add widget areas to the thank you page
mr: धन्यवाद पृष्ठावर विजेट क्षेत्रे जोडा

en: Add-ons
mr: अ‍ॅड-ऑन

en: Additional header sections
mr: अतिरिक्त शीर्षलेख विभाग

en: Additional notes
mr: अतिरिक्त नोट्स

en: Address Book
mr: पत्ता पुस्तिका

en: Address book
mr: पत्ता पुस्तिका

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
mr: शिपिंग पत्ता विभागात अतिरिक्त शिपिंग ईमेल आणि शिपिंग फोन फील्ड जोडते.

en: After Shipping Address
mr: शिपिंग पत्ता नंतर

en: After order sections
mr: ऑर्डर विभागांनंतर

en: After shipping address
mr: शिपिंग पत्ता नंतर

en: After the cart actions
mr: कार्टच्या कृतींनंतर

en: After the cart items section
mr: कार्ट आयटम विभागानंतर

en: After the order items section
mr: ऑर्डर आयटम विभागानंतर

en: After the order overview
mr: ऑर्डरच्या अवलोकनानंतर

en: After the order overview and payment instructions
mr: ऑर्डरचा आढावा आणि पेमेंट सूचनांनंतर

en: After the order summary
mr: ऑर्डर सारांशानंतर

en: After the order totals
mr: ऑर्डरच्या एकूण संख्येनंतर

en: After the progress bar
mr: प्रगती पट्टी नंतर

en: After the shipping section
mr: शिपिंग विभागानंतर

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
mr: सर्व प्रो फीचर्स + सर्व अ‍ॅड-ऑन्स खास किमतीत.

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
mr: सर्व अ‍ॅड-ऑन स्वतंत्रपणे विकले जातात आणि त्यांना <strong>फ्लुइड चेकआउट लाइट</strong> प्लगइन स्थापित आणि सक्रिय करणे आवश्यक असते, जेव्हा ते लक्षात घेतले जाते तेव्हा वगळता.

en: All future add-ons *
mr: भविष्यातील सर्व अ‍ॅड-ऑन *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
mr: सर्व किंमती EUR मध्ये दर्शविल्या आहेत. आमच्या वेबसाइटवरील किंमतींमध्ये काही तफावत असल्यास, वेबसाइटवर दर्शविलेल्या ऑफरने त्यांना मागे टाकले आहे आणि त्या लागू केल्या जातील.

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
mr: ग्राहकांना ऑर्डरमध्ये भेटवस्तू संदेश आणि इतर भेटवस्तूंशी संबंधित पर्याय जोडण्याची परवानगी द्या.

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
mr: ग्राहकांना चेकआउट पेजवर थेट उत्पादनांचे प्रमाण बदलण्याची किंवा वस्तू काढून टाकण्याची परवानगी द्या.

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
mr: ग्राहकांना स्टोअर अ‍ॅडमिनने मॅन्युअली तयार केलेल्या किंवा चेकआउट दरम्यान पूर्ण न झालेल्या ऑर्डरसाठी पैसे देण्याची परवानगी देते.

en: Already have an account?
mr: आधीपासूनच खाते आहे?

en: Always show
mr: नेहमी दाखवा

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
mr: ऑर्डर पूर्ण करताना चेकआउट करताना दिलेल्या माहितीसह एक खाते तयार केले जाईल.

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
mr: अपार्टमेंट, युनिट, इमारत, मजला इ.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
mr: स्ट्राइप पेमेंट फॉर्म फील्डमध्ये शैली लागू करा.

en: As a step after shipping
mr: शिपिंग नंतर एक पाऊल म्हणून

en: As a step before shipping
mr: शिपिंग करण्यापूर्वी एक पाऊल म्हणून

en: As a sub-step after the shipping address section
mr: शिपिंग पत्ता विभागानंतर उप-चरण म्हणून

en: As a sub-step before the payment section
mr: पेमेंट विभागापूर्वी एक उप-चरण म्हणून

en: As a sub-step before the shipping address section
mr: शिपिंग पत्ता विभागापूर्वी एक उप-चरण म्हणून

en: As a substep after payment methods
mr: पेमेंट पद्धतींनंतरचा पर्याय म्हणून

en: As a substep before payment methods
mr: पेमेंट पद्धतींपूर्वी एक सबस्टेप म्हणून

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
mr: जेव्हा ग्राहकाच्या संपर्क तपशीलांसह खाते आधीच अस्तित्वात असेल तेव्हा अतिथी ग्राहकांच्या ऑर्डर त्यांच्या विद्यमान खात्याशी जोडा.

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
mr: डिलिव्हरीमध्ये होणारा विलंब आणि असमाधानी ग्राहक टाळा. ते तुमच्याकडून पहिल्यांदा खरेदी करतात तेव्हा <strong>त्यांच्या पत्त्याची योग्य माहिती</strong> गोळा करा.

en: Bars
mr: बार

en: Before Shipping Address
mr: पाठवण्यापूर्वीचा पत्ता

en: Before checkout steps
mr: चेकआउट करण्यापूर्वीच्या पायऱ्या

en: Before coupon codes section
mr: कूपन कोड विभागापूर्वी

en: Before shipping address
mr: शिपिंग पत्त्यापूर्वी

en: Before the cart actions
mr: कार्ट कृती करण्यापूर्वी

en: Before the cart items section
mr: कार्ट आयटम विभागापूर्वी

en: Before the checkout steps
mr: चेकआउट चरणांपूर्वी

en: Before the order items section
mr: ऑर्डर आयटम विभागापूर्वी

en: Before the order summary
mr: ऑर्डर सारांशापूर्वी

en: Before the order totals
mr: ऑर्डरच्या एकूण संख्येपूर्वी

en: Before the progress bar
mr: प्रगती पट्टीच्या आधी

en: Before the shipping section
mr: शिपिंग विभागापूर्वी

en: Below the order summary
mr: ऑर्डर सारांश खाली

en: Below the payment section
mr: पेमेंट विभागाच्या खाली

en: Billing address
mr: बिलिंग पत्ता

en: Billing phone
mr: बिलिंग फोन

en: Both below the payment section and the order summary
mr: पेमेंट विभागाच्या खाली आणि ऑर्डर सारांश दोन्ही

en: Boxed
mr: बॉक्स्ड

en: Breadcrumbs
mr: ब्रेडक्रंब

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
mr: अर्ज करा

en: Captcha Pro by BestWebSoft
mr: बेस्टवेबसॉफ्ट द्वारे कॅप्चा प्रो

en: Captcha position
mr: कॅप्चा स्थिती

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
mr: ऑर्डर देण्यापूर्वी बटण

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
mr: ऑर्डर देण्यापूर्वीचा विभाग

en: Carrier:
mr: वाहक:

en: Cart elements
mr: कार्ट घटक

en: Cart items
mr: कार्ट आयटम

en: Cart items count
mr: कार्टमधील आयटमची संख्या

en: Cart layout
mr: कार्ट लेआउट

en: Cart optimizations
mr: कार्ट ऑप्टिमायझेशन

en: Cart total:
mr: एकूण कार्ट:

en: Change email address to: {suggestion-value}
mr: ईमेल पत्ता {suggestion-value} वर बदला.

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
mr: चेकआउट फॉर्मवरील बिलिंग पत्ता विभागासाठी कंपनीच्या नावाच्या फील्डची दृश्यमानता बदला.

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
mr: चेकआउट फॉर्मवरील शिपिंग पत्ता विभागासाठी कंपनीच्या नावाच्या फील्डची दृश्यमानता बदला.

en: Change: %s
mr: बदल: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
mr: धन्यवाद पृष्ठ आणि खाते पृष्ठांवरील ऑर्डर तपशीलांचा लेआउट बदलतो.

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
mr: ग्राहकाकडून प्रलंबित असलेल्या विद्यमान ऑर्डरसाठी ऑर्डर पे पे पेजचा लेआउट बदलतो.

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
mr: तुम्ही स्थापित केलेल्या इतर प्लगइनसाठी कोणतेही <a href="%s">एकत्रीकरण पर्याय</a> उपलब्ध आहेत का ते तपासा.

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
mr: &quot;शिपिंग/बिलिंग पत्त्यासारखेच&quot; साठी चेकबॉक्स बाय डीफॉल्ट तपासला आहे.

en: Checkout
mr: चेकआउट

en: Checkout Below Place Order
mr: खाली चेकआउट करा ऑर्डर द्या

en: Checkout Footer
mr: चेकआउट फूटर

en: Checkout Header - Desktop
mr: चेकआउट हेडर - डेस्कटॉप

en: Checkout Header - Mobile
mr: चेकआउट हेडर - मोबाइल

en: Checkout Order Summary
mr: चेकआउट ऑर्डर सारांश

en: Checkout Sidebar
mr: चेकआउट साइडबार

en: Checkout elements
mr: चेकआउट घटक

en: Checkout fields
mr: चेकआउट फील्ड

en: Checkout layout
mr: चेकआउट लेआउट

en: Checkout options
mr: चेकआउट पर्याय

en: Checkout progress
mr: चेकआउटची प्रगती

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
mr: बिलिंग

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
mr: संपर्क करा

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
mr: पेमेंट

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
mr: शिपिंग

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
mr: बदला

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
mr: बदल जतन करा

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
mr: चेकआउट पेज फूटरसाठी पार्श्वभूमी रंग निवडा. फक्त डिस्ट्रॅक्शन फ्री हेडर आणि फूटर वापरताना लागू होते.

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
mr: चेकआउट पेज हेडरसाठी पार्श्वभूमी रंग निवडा. फक्त डिस्ट्रॅक्शन फ्री हेडर आणि फूटर वापरताना लागू होते.

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
mr: चेकआउट पेजसाठी पार्श्वभूमी रंग निवडा. रंग <em>बॉडी</em> एलिमेंटवर लागू केला जातो.

en: Choose a background color for the order summary section.
mr: ऑर्डर सारांश विभागासाठी पार्श्वभूमी रंग निवडा.

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
mr: चेकआउट पेज हेडरवर प्रदर्शित करण्यासाठी एक इमेज निवडा. डिस्ट्रॅक्शन फ्री हेडर आणि फूटर वापरतानाच लागू होते.

en: Choose in which position to display the order actions.
mr: ऑर्डर क्रिया कोणत्या स्थितीत प्रदर्शित करायच्या ते निवडा.

en: Choose in which position to display the section.
mr: विभाग कोणत्या स्थितीत प्रदर्शित करायचा ते निवडा.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
mr: शिपिंग पद्धती विभाग कोणत्या स्थितीत प्रदर्शित करायचा ते निवडा.

en: Choose in which step to display the billing phone field.
mr: बिलिंग फोन फील्ड कोणत्या चरणात प्रदर्शित करायचे ते निवडा.

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
mr: शिपिंग फोन फील्ड कोणत्या चरणात प्रदर्शित करायचे ते निवडा.

en: Choose the style of the progress bar.
mr: प्रोग्रेस बारची शैली निवडा.

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
mr: चेकआउट पेजवर उपलब्ध कूपन विभाग कुठे प्रदर्शित करायचा ते निवडा.

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
mr: स्थानिक पिकअप ऑर्डरसाठी शिपिंग पत्ता म्हणून कोणता पत्ता सेव्ह करायचा ते निवडा.

en: Classic
mr: क्लासिक

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
mr: इमेज काढा

en: Click to go to the order summary
mr: ऑर्डर सारांशावर जाण्यासाठी क्लिक करा

en: Close and continue with checkout
mr: बंद करा आणि चेकआउट सुरू ठेवा

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
mr: बंद करा

en: Collapsed
mr: कोलॅप्स झाले

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
mr: <strong>चेकआउट पेजवर EU VAT क्रमांक गोळा करा आणि प्रमाणित करा</strong> , रिव्हर्स चार्ज आधारावर कर शुल्क काढून टाका आणि गरज पडल्यास ग्राहकाचे स्थान पुष्टी करा.

en: Company name field for billing address
mr: बिलिंग पत्त्यासाठी कंपनीचे नाव फील्ड

en: Company name field for shipping address
mr: शिपिंग पत्त्यासाठी कंपनीच्या नावाचे फील्ड

en: Confirm
mr: पुष्टी करा

en: Contact
mr: संपर्क करा

en: Contact step
mr: संपर्क पायरी

en: Continue
mr: सुरू ठेवा

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
mr: डिस्ट्रॅक्शन फ्री पेज हेडर आणि फूटर वापरायचे की सध्या सक्रिय थीमचे हेडर आणि फूटर ठेवायचे हे नियंत्रित करते.

en: Coupon codes
mr: कूपन कोड

en: Create an account
mr: खाते तयार करा

en: Cross-sells
mr: क्रॉस-सेल

en: Custom fields
mr: कस्टम फील्ड

en: Dark mode
mr: गडद मोड

en: Dashboard
mr: डॅशबोर्ड

en: Debug mode
mr: डीबग मोड

en: Debug options
mr: डीबग पर्याय

en: Default button style
mr: डीफॉल्ट बटण शैली

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
mr: &quot;प्लेस ऑर्डर&quot; आणि टर्म्स चेकबॉक्स विभाग प्रदर्शित करण्यासाठी स्थान परिभाषित करा.

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
mr: कॅप्चा विभाग प्रदर्शित करण्यासाठी स्थान परिभाषित करा. निवडलेल्या कॅप्चा प्रकारानुसार काही स्थाने कदाचित काम करणार नाहीत.

en: Define the visibility of the additional order notes field.
mr: अतिरिक्त ऑर्डर नोट्स फील्डची दृश्यमानता परिभाषित करा.

en: Design template
mr: डिझाइन टेम्पलेट

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
mr: डिझाइन टेम्पलेट्स, ऑप्टिमाइझ केलेले कार्ट आणि ऑर्डर प्राप्त पृष्ठे, खाते जुळवणे आणि बरेच काही.

en: Did you mean %s?
mr: तुम्हाला %s म्हणायचे होते का?

en: Disable the theme checkout options
mr: थीम चेकआउट पर्याय अक्षम करा

en: Dismiss
mr: डिसमिस करा

en: Display as a cart section
mr: कार्ट विभाग म्हणून प्रदर्शित करा

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
mr: मल्टी-स्टेप चेकआउट लेआउट वापरताना मोबाइल डिव्हाइसवर शेवटचा चेकआउट टप्पा पाहतानाच चेकआउट साइडबार विजेट्स प्रदर्शित करा.

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
mr: मोठ्या स्क्रीनसाठी एक्सप्रेस चेकआउट बटणे एकाच ओळीत प्रदर्शित करा

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
mr: चेकआउट पेजवर भेटवस्तू संदेश आणि इतर भेटवस्तू पर्याय प्रदर्शित करा.

en: Display message when an account exists with the email address provided
mr: दिलेल्या ईमेल पत्त्यासह खाते अस्तित्वात असल्यास संदेश प्रदर्शित करा

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
mr: ईमेल सूचनांवर नवीन विभाग प्रदर्शित करा आणि विभागांचा क्रम बदला. ईमेल सूचनांवरील ऑर्डर तपशीलांच्या शैली अपरिवर्तित राहतील.

en: Display order progress from the theme
mr: थीमवरून ऑर्डर प्रगती प्रदर्शित करा

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
mr: &quot;जोडा&quot; लिंक बटणे लोअरकेसमध्ये प्रदर्शित करा.

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
mr: चेकआउट पेज सारख्या लेआउटसह कार्ट पेज प्रदर्शित करा.

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
mr: मल्टी-स्टेप चेकआउट लेआउट वापरताना चेकआउट प्रोग्रेस बार प्रदर्शित करा

en: Display the coupon codes section title
mr: कूपन कोड विभाग शीर्षक प्रदर्शित करा

en: Display the form field labels visible on the page
mr: पृष्ठावर दृश्यमान फॉर्म फील्ड लेबल्स प्रदर्शित करा.

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
mr: भेटवस्तू संदेश वेगळ्या विभागाऐवजी ऑर्डर तपशील सारणीचा भाग म्हणून प्रदर्शित करा.

en: Display the gift message fields always expanded
mr: भेट संदेश फील्ड नेहमी वाढवलेले प्रदर्शित करा

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
mr: धन्यवाद पृष्ठावर विस्तृत लेआउटसह ऑर्डर तपशील प्रदर्शित करा.

en: Display the order status progress bar
mr: ऑर्डर स्थिती प्रगती पट्टी प्रदर्शित करा

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
mr: मोबाइल डिव्हाइससाठी चेकआउट हेडरच्या खाली विजेट्स प्रदर्शित करा. प्लगइनचे चेकआउट हेडर वापरत असल्यासच प्रदर्शित करा.

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
mr: चेकआउट पेजवरील प्लेस ऑर्डर बटणाच्या खाली विजेट्स प्रदर्शित करा.

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
mr: चेकआउट पेजवर ऑर्डर सारांशात विजेट्स प्रदर्शित करा.

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
mr: चेकआउट फूटरवर विजेट्स प्रदर्शित करा. प्लगइनचा चेकआउट फूटर वापरत असल्यासच प्रदर्शित करा.

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
mr: मोठ्या स्क्रीनसाठी चेकआउट हेडरवर विजेट्स प्रदर्शित करा. प्लगइनचे चेकआउट हेडर वापरत असल्यासच प्रदर्शित करा.

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
mr: ऑर्डर सारांशानंतर चेकआउट साइडबारवर विजेट्स प्रदर्शित करा.

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
mr: जेव्हा समर्थित पेमेंट गेटवेमध्ये हे वैशिष्ट्य सक्षम केलेले असते तेव्हा चेकआउटच्या वेळी एक्सप्रेस चेकआउट विभाग प्रदर्शित करते.

en: Distraction free header and footer
mr: विचलित न होता हेडर आणि फूटर

en: Do not change placeholders
mr: प्लेसहोल्डर बदलू नका

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
mr: चेकआउट पेजच्या वरच्या बाजूला कार्ट आयटम एरर मेसेज दाखवू नका. खरेदी पूर्ण करण्यासाठी चेकआउट फॉर्म सबमिट करताना, हे एरर मेसेज नेहमीच दाखवले जातील.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
mr: लिंक बटणामागे &quot;अ‍ॅड्रेस लाइन २&quot; फील्ड लपवू नका.

en: Do not save any shipping address
mr: कोणताही शिपिंग पत्ता सेव्ह करू नका.

en: Do not show
mr: दाखवू नका

en: Don't show this again
mr: हे पुन्हा दाखवू नका.

en: EU-VAT Assistant
mr: EU-व्हॅट सहाय्यक

en: Edit cart
mr: कार्ट संपादित करा

en: Edit cart contents at checkout page
mr: चेकआउट पेजवर कार्टमधील आशय संपादित करा

en: Edit cart link
mr: कार्ट लिंक संपादित करा

en: Edit the checkout page
mr: चेकआउट पेज संपादित करा

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
mr: मेल चेक सक्षम करा: (अक्षम केलेले वैशिष्ट्य)

en: Enable cart page optimizations
mr: कार्ट पेज ऑप्टिमायझेशन सक्षम करा

en: Enable custom shipping email field
mr: कस्टम शिपिंग ईमेल फील्ड सक्षम करा

en: Enable dark mode
mr: गडद मोड सक्षम करा

en: Enable integrated coupon code section
mr: एकात्मिक कूपन कोड विभाग सक्षम करा

en: Enable international phone number fields
mr: आंतरराष्ट्रीय फोन नंबर फील्ड सक्षम करा

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
mr: चेकआउट पेजवर कार्ट आयटम संपादित करण्यासाठी पर्याय सक्षम करा.

en: Enable order details customizations on email notifications
mr: ईमेल सूचनांवर ऑर्डर तपशील कस्टमायझेशन सक्षम करा

en: Enable order pay page optimizations
mr: ऑर्डर पे पेज ऑप्टिमायझेशन सक्षम करा

en: Enable phone number validation based on country rules
mr: देशाच्या नियमांवर आधारित फोन नंबर प्रमाणीकरण सक्षम करा

en: Enable thank you page and order details optimizations
mr: धन्यवाद पेज आणि ऑर्डर तपशील ऑप्टिमायझेशन सक्षम करा

en: Enable the account matching feature
mr: खाते जुळवण्याचे वैशिष्ट्य सक्षम करा

en: Enable the express checkout section
mr: एक्सप्रेस चेकआउट विभाग सक्षम करा

en: Enable wide layout on "My account" page.
mr: &quot;माझे खाते&quot; पृष्ठावर विस्तृत लेआउट सक्षम करा.

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
mr: या अ‍ॅड-ऑन्ससह तुमचा चेकआउट अनुभव वाढवा.

en: Enhanced select fields
mr: सुधारित निवड फील्ड

en: Enter your code here
mr: तुमचा कोड येथे एंटर करा.

en: Error:
mr: त्रुटी:

en: Expanded
mr: विस्तारित

en: Expired on %s.
mr: %s रोजी कालबाह्य झाले.

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
mr: समर्थित पेमेंट पद्धतींमधून एक्सप्रेस चेकआउट बटणे

en: Express checkout
mr: एक्सप्रेस चेकआउट

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
mr: फ्लुइड चेकआउटचे सर्व गुण तुमच्या कार्ट पेज आणि थँक्स यू पेजवर पसरवा.

en: Fix automatic zoom-in on form fields
mr: फॉर्म फील्डमध्ये स्वयंचलित झूम-इन दुरुस्त करा

en: Fixed line
mr: स्थिर रेषा

en: Fluid Checkout
mr: द्रव तपासणी

en: Fluid Checkout PRO
mr: फ्लुइड चेकआउट प्रो

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
mr: फ्लुइड चेकआउट प्रो - बंडल

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
mr: CodeRockz द्वारे फ्लुइड चेकआउट आणि डिलिव्हरी डेट प्लगइन्स

en: Fluid Checkout database update
mr: फ्लुइड चेकआउट डेटाबेस अपडेट

en: Fluid Checkout database updated successfully
mr: फ्लुइड चेकआउट डेटाबेस यशस्वीरित्या अपडेट केला गेला.

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
mr: फ्लुइड चेकआउट हे डिव्ही बिल्डर चेकआउट लेआउटशी सुसंगत नाही.

en: Footer background color
mr: फूटर पार्श्वभूमी रंग

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
mr: बिलिंग आणि शिपिंग पत्ते एकाच (एकच विभाग) वर सक्तीने ठेवा.

en: Force wide layout on WooCommerce pages
mr: WooCommerce पेजवर विस्तृत लेआउटची सक्ती करा

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
mr: प्रत्येक देशाच्या नियमांनुसार फोन नंबर फॉरमॅट करा.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
mr: चेकआउट चरण, ऑर्डर सारांश आणि इतर विभागांसाठी सामान्य शैली.<br> कार्ट, ऑर्डर मिळालेली आणि ऑर्डर पहा अशी इतर पृष्ठे देखील लागू होऊ शकतात.

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
mr: फ्लुइड चेकआउट वापरताना जर्मनाइज्ड प्रो मल्टीस्टेप चेकआउट वैशिष्ट्य अक्षम करणे आवश्यक आहे.

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
mr: बंडल मिळवा – फक्त १२९ EUR मध्ये

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
mr: हे अ‍ॅड-ऑन मिळवा — २९ युरो

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
mr: हे अ‍ॅड-ऑन मिळवा — ३९ युरो

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
mr: हे अ‍ॅड-ऑन मिळवा — ५९ युरो

en: Gift message
mr: भेटवस्तू संदेश

en: Gift messages and packing slips
mr: भेटवस्तू संदेश आणि पॅकिंग स्लिप

en: Gift options
mr: भेटवस्तू पर्याय

en: Go to Germanized settings
mr: जर्मनाइज्ड सेटिंग्जवर जा.

en: Go to Plugin Search
mr: प्लगइन शोध वर जा

en: Go to the home page
mr: मुख्यपृष्ठावर जा.

en: Google Address Autocomplete
mr: गुगल अॅड्रेस ऑटोकंप्लीट

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
mr: छान! तुमचे चेकआउट पेज आता फ्लुइड चेकआउटवर चालू आहे.

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
mr: HTML रंग मूल्य. म्हणजे: #f3f3f3

en: Header
mr: शीर्षलेख

en: Header and footer
mr: शीर्षलेख आणि तळटीप

en: Header and footer template
mr: शीर्षलेख आणि तळटीप टेम्पलेट

en: Header and footer templates
mr: शीर्षलेख आणि तळटीप टेम्पलेट्स

en: Header background color
mr: शीर्षलेख पार्श्वभूमी रंग

en: Here are a few resources for you to get started:
mr: सुरुवात करण्यासाठी येथे काही संसाधने आहेत:

en: Hidden
mr: लपलेले

en: Hidden (remove field)
mr: लपलेले (फील्ड काढा)

en: Hide cart items errors at the checkout page
mr: चेकआउट पेजवर कार्ट आयटममधील त्रुटी लपवा

en: Hide optional fields behind a link button
mr: लिंक बटणामागे पर्यायी फील्ड लपवा

en: Highlight the billing address section in the checkout form
mr: चेकआउट फॉर्ममधील बिलिंग पत्ता विभाग हायलाइट करा.

en: Highlight the order totals row in the order summary table
mr: ऑर्डर सारांश सारणीमध्ये ऑर्डर बेरीज पंक्ती हायलाइट करा.

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
mr: चेकआउट फॉर्ममधील शिपिंग पत्ता विभाग हायलाइट करा.

en: I already have it – Hide this offer
mr: माझ्याकडे ते आधीच आहे - ही ऑफर लपवा.

en: I need help!
mr: मला मदत हवी आहे!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
mr: जर चेक केले तर ते वापरकर्त्यांना ईमेलमधील चुका कळवते. (फ्लुइड चेकआउट हे वैशिष्ट्य देत असल्याने हे वैशिष्ट्य बंद करण्यात आले आहे. या पर्यायातील बदल प्रभावी होणार नाहीत)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
mr: जर फील्ड &quot;पर्यायी&quot; म्हणून सेट केले असेल, जे डीफॉल्ट दृश्यमानता स्थिती आहे, तर इतर प्लगइनना आवश्यक असलेले कोणतेही बदल लागू करण्यासाठी कोणतेही बदल लागू केले जाणार नाहीत.

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
mr: जर तुम्हाला कधीही मदतीची आवश्यकता असेल तर आमच्या अधिकृत सपोर्ट चॅनेलवर <a href="%s" target="_blank">सपोर्ट तिकीट उघडा</a> .

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
mr: सुसंगत एक्सप्रेस चेकआउट पेमेंट गेटवे वापरून पैसे भरताना अतिरिक्त चेकआउट आवश्यक असलेल्या फील्डकडे दुर्लक्ष करा.

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
mr: कोणतीही प्रतिमा निवडलेली नाही.

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
mr: मोबाईलवरील विस्तारित ऑर्डर सारांश विभागाची प्रारंभिक स्थिती.

en: Inside the cart items section
mr: कार्ट आयटम विभागाच्या आत

en: Inside the order items section
mr: ऑर्डर आयटम विभागाच्या आत

en: Inside the order overview
mr: ऑर्डरच्या विहंगावलोकनाच्या आत

en: Inside the order summary
mr: ऑर्डर सारांश आत

en: Installed &mdash; Activate
mr: स्थापित केले - सक्रिय करा

en: Integrated coupon code field on the cart page
mr: कार्ट पेजवर एकात्मिक कूपन कोड फील्ड

en: Integrations
mr: एकत्रीकरण

en: International phone numbers
mr: आंतरराष्ट्रीय फोन नंबर

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
mr: खुल्या इनपुट फील्डची संख्या कमी करण्यासाठी हा पर्याय तपासलेला ठेवण्याची शिफारस केली जाते, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">संशोधन वाचा</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
mr: चांगल्या वापरकर्त्याच्या अनुभवासाठी हा पर्याय सक्षम ठेवण्याची शिफारस केली जाते.

en: Layout &amp; design
mr: लेआउट आणि डिझाइन

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
mr: कार्ट पेजवर क्रॉस-सेल आयटमचा लेआउट.

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
mr: ग्राहकांना त्यांच्या खात्यावर <strong>अनेक शिपिंग आणि बिलिंग पत्ते जतन करू</strong> द्या आणि चेकआउट आणि कार्ट पृष्ठांवर कोणते वापरायचे ते निवडा.

en: License key cancelled.
mr: परवाना की रद्द केली.

en: License keys
mr: परवाना की

en: Link to shop page
mr: दुकानाच्या पेजची लिंक

en: Load unminified assets
mr: अप्रमाणित मालमत्ता लोड करा

en: Local pickup
mr: स्थानिक पिकअप

en: Local pickup and in-store collection
mr: स्थानिक पिकअप आणि स्टोअरमधील संग्रह

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
mr: लॉग इन करा

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
mr: किंवा पाहुणे म्हणून सुरू ठेवा

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
mr: किंवा खाली सुरू ठेवा

en: Log in to your account
mr: तुमच्या खात्यात लॉग इन करा.

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
mr: %1$s म्हणून लॉग इन केले. <a href="%2$s">लॉग आउट करा.</a>

en: Logo image
mr: लोगो इमेज

en: Mailchimp for WooCommerce
mr: WooCommerce साठी Mailchimp

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
mr: स्क्रोल करताना चेकआउट प्रोग्रेस बार दृश्यमान ठेवा

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
mr: पर्यायी फील्ड &quot;जोडा&quot; लिंक बटणाचे लेबल्स <code>lowercase</code> करा (म्हणजे &quot;फोन नंबर जोडा&quot; ऐवजी &quot;फोन नंबर जोडा&quot;). हा पर्याय कूपन कोड फील्डसाठी लिंक बटणांवर देखील परिणाम करतो.

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
mr: स्क्रोल करताना ऑर्डर सारांश कार्ट पेजवर दृश्यमान ठेवा.

en: Make the order summary stay visible while scrolling
mr: स्क्रोल करताना ऑर्डर सारांश दृश्यमान ठेवा

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the billing address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the billing address can be copied to the billing address when that option is checked.
mr: जर बिलिंग अॅड्रेस सेक्शन नंतर बिलिंग अॅड्रेस सेक्शन प्रदर्शित झाला असेल आणि बिलिंग फोन फील्ड &quot;आवश्यक&quot; म्हणून सेट केले असेल तर ते &quot;आवश्यक&quot; म्हणून सक्ती केली जाऊ शकते. जेव्हा तो पर्याय तपासला जातो तेव्हा बिलिंग अॅड्रेस बिलिंग अॅड्रेसवर कॉपी केला जाऊ शकतो याची खात्री करण्यासाठी हे आवश्यक आहे.

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked.
mr: जर शिपिंग अॅड्रेस सेक्शन नंतर बिलिंग अॅड्रेस सेक्शन प्रदर्शित केला असेल आणि बिलिंग फोन फील्ड &quot;आवश्यक&quot; म्हणून सेट केला असेल तर ते &quot;आवश्यक&quot; म्हणून सक्ती केली जाऊ शकते. जेव्हा तो पर्याय तपासला जातो तेव्हा शिपिंग अॅड्रेस बिलिंग अॅड्रेसवर कॉपी केला जाऊ शकतो याची खात्री करण्यासाठी हे आवश्यक आहे.

en: Minimalist
mr: मिनिमलिस्ट

en: Mobile
mr: मोबाईल

en: More design templates
mr: अधिक डिझाइन टेम्पलेट्स

en: More information
mr: अधिक माहिती

en: More positions for the coupon code on the checkout page
mr: चेकआउट पेजवरील कूपन कोडसाठी अधिक पोझिशन्स

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
mr: ऑर्डर सारांश विभागात हायलाइट केलेला पार्श्वभूमी रंग नसल्यास सर्वात उपयुक्त. फ्लुइड चेकआउट प्रो वापरताना कार्ट, ऑर्डर प्राप्त आणि ऑर्डर पहा पृष्ठांवर देखील लागू होऊ शकते.

en: Move the sign up checkbox to the contact step
mr: साइन अप चेकबॉक्स संपर्क पायरीवर हलवा

en: Multi step
mr: मल्टी स्टेप

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
mr: शिपिंग आणि बिलिंगसाठी अनेक जतन केलेले पत्ते.

en: My account layout
mr: माझे खाते लेआउट

en: No
mr: नाही

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
mr: या विभागात सध्या कोणतेही एकत्रीकरण उपलब्ध नाही. प्रत्येक प्लगइनशी संबंधित पर्याय फक्त ते प्लगइन सक्रिय केले असल्यासच येथे दिसतील.

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
mr: या विभागात सध्या कोणतेही परवाना की पर्याय उपलब्ध नाहीत. प्रत्येक प्लगइन किंवा अॅड-ऑनशी संबंधित पर्याय ते प्लगइन सक्रिय झाल्यावर येथे दिसतील.

en: Not selected yet.
mr: अजून निवड झालेली नाही.

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
mr: कार्ट पेजवर प्रदर्शित करण्यासाठी क्रॉस-सेल आयटमची संख्या

en: Ok
mr: ठीक आहे

en: On the sidebar
mr: साइडबारवर

en: On the site header (requires distraction-free header)
mr: साइट हेडरवर (विचलित न करता येणारे हेडर आवश्यक आहे)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
mr: WooCommerce सेटिंग्जमध्ये कूपन कोडचा वापर सक्षम केला असेल तरच लागू.

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
mr: चेकआउट किंवा कार्ट पृष्ठांवर कूपन कोड स्वतंत्र विभाग म्हणून प्रदर्शित केला जातो तेव्हाच लागू.

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
mr: चेकआउट पेजवर इम्प्रेझा थीम हेडर वापरतानाच लागू.

en: Only applies when using a block-based theme.
mr: ब्लॉक-आधारित थीम वापरतानाच लागू होते.

en: Only show allowed countries for shipping or billing
mr: फक्त शिपिंग किंवा बिलिंगसाठी परवानगी असलेले देश दाखवा

en: Only used for shipping-related questions.
mr: फक्त शिपिंगशी संबंधित प्रश्नांसाठी वापरले जाते.

en: Optimized cart page
mr: ऑप्टिमाइझ केलेले कार्ट पेज

en: Optimized horizontal cross-sells layout
mr: ऑप्टिमाइझ केलेले क्षैतिज क्रॉस-सेल्स लेआउट

en: Optimized order received / thank you page
mr: ऑप्टिमाइझ केलेला ऑर्डर मिळाला / धन्यवाद पृष्ठ

en: Optional
mr: पर्यायी

en: Optional fields
mr: पर्यायी फील्ड

en: Or
mr: किंवा

en: Order actions
mr: क्रिया ऑर्डर करा

en: Order details layout
mr: ऑर्डर तपशील लेआउट

en: Order details optimizations
mr: ऑर्डर तपशील ऑप्टिमायझेशन

en: Order downloads
mr: डाउनलोड ऑर्डर करा

en: Order notes
mr: नोट्स ऑर्डर करा

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
mr: ऑर्डर क्रमांक आणि पावती या ईमेल पत्त्यावर पाठवली जाईल.

en: Order pay
mr: ऑर्डर पे

en: Order pay page
mr: ऑर्डर पेमेंट पेज

en: Order progress
mr: ऑर्डर प्रगती

en: Order status
mr: ऑर्डरची स्थिती

en: Order summary
mr: ऑर्डर सारांश

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
mr: थीम सेटिंग्जमध्ये सक्षम केले असल्यास अतिरिक्त शीर्षलेख विभाग आउटपुट करा.

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
mr: फ्लुइड चेकआउट हेडर आणि फूटर वापरताना फेनिक थीममधून ब्रेडक्रंब्स विभाग आउटपुट करा.

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
mr: चेकआउट, कार्ट आणि ऑर्डर मिळालेल्या पेजवर बेथेममधील चेकआउट स्टेप्स सेक्शन आउटपुट करा.

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
mr: फ्लुइड चेकआउट हेडर आणि फूटर वापरताना द जेम थीममधून चेकआउट स्टेप्स सेक्शन आउटपुट करा.

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
mr: फ्लुइड चेकआउट वापरताना बुकशेल्फ थीममधून चेकआउट स्टेप्स सेक्शन आउटपुट करा.

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
mr: चेकआउट, कार्ट आणि ऑर्डर मिळालेल्या पृष्ठांवर कापी थीममधील चेकआउट स्टेप्स विभाग आउटपुट करा.

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
mr: फ्लुइड चेकआउट वापरताना Nyture थीममधून चेकआउट स्टेप्स सेक्शन आउटपुट करा.

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
mr: चेकआउट, कार्ट आणि ऑर्डर मिळालेल्या पृष्ठांवर पोर्टो थीममधील चेकआउट स्टेप्स विभाग आउटपुट करा.

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
mr: चेकआउट, कार्ट आणि ऑर्डर मिळालेल्या पृष्ठांवर प्रेसमार्ट थीममधील चेकआउट स्टेप्स विभाग आउटपुट करा.

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
mr: फ्लुइड चेकआउट हेडर आणि फूटर वापरताना वुडमार्ट थीममधून चेकआउट स्टेप्स सेक्शन आउटपुट करा.

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
mr: चेकआउट पेजवरील सबस्क्राइब चेकबॉक्सची स्थिती ओव्हरराइड करा आणि ती नेहमी संपर्क पायरीवर प्रदर्शित करा.

en: Page background color
mr: पृष्ठ पार्श्वभूमी रंग

en: Page template
mr: पेज टेम्पलेट

en: Parcel terminal
mr: पार्सल टर्मिनल

en: Payment form
mr: पेमेंट फॉर्म

en: Payment method
mr: पेमेंट पद्धत

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
mr: अचूक प्रमाणीकरण सक्षम केलेले असताना वापरले जाणारे फोन नंबर प्रमाणीकरण प्रकार.

en: Pick a Locker
mr: लॉकर निवडा

en: Pickup point
mr: पिकअप पॉइंट

en: Pickup point not selected yet.
mr: पिकअप पॉइंट अद्याप निवडलेला नाही.

en: Pickup point:
mr: पिकअप पॉइंट:

en: Place order
mr: ऑर्डर द्या

en: Please verify your phone number.
mr: कृपया तुमचा फोन नंबर सत्यापित करा.

en: Position for the extra order summary section on mobile.
mr: मोबाईलवरील अतिरिक्त ऑर्डर सारांश विभागासाठी स्थान.

en: Position on checkout page
mr: चेकआउट पेजवरील स्थिती

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
mr: पहिल्या शिपिंग पद्धतीची स्वयंचलित निवड प्रतिबंधित करा

en: Proceed to %s
mr: %s वर जा

en: Proceed to billing
mr: बिलिंगसाठी पुढे जा

en: Proceed to contact
mr: संपर्क साधण्यासाठी पुढे जा

en: Proceed to payment
mr: पेमेंट करण्यासाठी पुढे जा

en: Proceed to shipping
mr: शिपिंगसाठी पुढे जा

en: Progress bar
mr: प्रगती पट्टी

en: Rate the plugin
mr: प्लगइनला रेट करा

en: Read documentation
mr: दस्तऐवजीकरण वाचा

en: Read the documentation.
mr: कागदपत्रे वाचा.

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
mr: <a href="%s" target="_blank">फ्लुइड चेकआउटसह माहिती मिळवणे ही</a> स्थापना मार्गदर्शक वाचा.

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
mr: जेव्हा बहुतेक ग्राहकांना &quot;अ‍ॅड्रेस लाइन २&quot; फील्डची खरोखर आवश्यकता असते किंवा जेव्हा योग्य शिपिंग पत्ता मिळवणे महत्त्वाचे असते (म्हणजे अन्न आणि इतर नाशवंत उत्पादने वितरित करताना) तेव्हाच शिफारस केली जाते.

en: Remove
mr: काढा

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
mr: स्थानिक पिकअप शिपिंग पद्धत निवडल्यावर शिपिंग पत्ता विभाग काढून टाकतो.

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
mr: <code>select2</code> ड्रॉपडाउन घटकांना <code>TomSelect</code> ने बदला.

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
mr: खाते निर्मिती फील्डची जागा सूचना आणि लॉग इन करण्याच्या पर्यायाने घेते. काही संदर्भात, ग्राहकांच्या गोपनीयतेचे रक्षण करण्यासाठी हा पर्याय अक्षम ठेवण्याची शिफारस केली जाऊ शकते.

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
mr: स्थानिक पिकअप शिपिंग पद्धत निवडल्यावर शिपिंग पत्ता पिकअप पॉइंट स्थानाने बदलतो.

en: Required
mr: आवश्यक

en: Same as billing address
mr: बिलिंग पत्त्यासारखेच

en: Same as shipping address
mr: शिपिंग पत्त्यासारखेच

en: Save same as the billing address
mr: बिलिंग पत्त्याप्रमाणेच सेव्ह करा

en: Save the selected pickup location
mr: निवडलेले पिकअप स्थान सेव्ह करा

en: Select an image
mr: एक प्रतिमा निवडा

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
mr: चेकआउट पेजवर बिलिंग अॅड्रेस सेक्शन कुठे प्रदर्शित करायचे ते स्थान निवडा.

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
mr: कार्ट पेजवर कूपन कोड सेक्शन कुठे प्रदर्शित करायचे ते स्थान निवडा. जेव्हा AJAX कार्ट आणि चेकआउट पेजमधील इंटिग्रेटेड कूपन कोड सक्षम केले जातात तेव्हाच लागू होते.

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
mr: चेकआउट पेजवर कूपन कोड विभाग कुठे प्रदर्शित करायचा ते स्थान निवडा.

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
mr: कार्ट पेजवर क्रॉस-सेल विभाग कुठे प्रदर्शित करायचा ते स्थान निवडा.

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
mr: कार्ट पेजवर शिपिंग खर्च आणि कॅल्क्युलेटर कुठे प्रदर्शित करायचे ते स्थान निवडा.

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
mr: &quot;कूपन लागू करा&quot; बटणाची शैली निवडा. चेकआउट पृष्ठावर &quot;चेकआउट चरणांपूर्वी&quot; किंवा कार्ट पृष्ठावर &quot;कार्ट आयटम विभागापूर्वी&quot; कूपन कोड विभाग प्रदर्शित केला असेल तेव्हाच लागू होते.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
mr: FermoPoint सह शिपिंग करताना कलेक्शन पॉइंट निवडणे आवश्यक आहे.

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
mr: पुढे जाण्यापूर्वी पिकअप पॉइंट निवडणे आवश्यक आहे.

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
mr: सेंडिनब्लू - वूकॉमर्स ईमेल मार्केटिंग

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
mr: फॉर्म फील्डमधील <code>font-size</code> १६ पिक्सेल वर सेट करा.

en: Settings
mr: सेटिंग्ज

[ctx: Settings section]
en: Cart
mr: टाका

[ctx: Settings section]
en: Order pay
mr: ऑर्डर पे

[ctx: Settings section]
en: Thank you
mr: धन्यवाद

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
mr: एकत्रीकरण

[ctx: Settings section title]
en: License keys
mr: परवाना की

en: Setup & Documentation
mr: सेटअप आणि दस्तऐवजीकरण

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
mr: <a href="%s">चेकआउट पर्यायांवर</a> लेआउट आणि डिझाइन सेट करा.

en: Shipping
mr: शिपिंग

en: Shipping address
mr: पाठवण्याचा पत्ता

en: Shipping method
mr: शिपिंग पद्धत

en: Shipping methods
mr: शिपिंग पद्धती

en: Shipping phone
mr: पाठवण्याचा फोन

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
mr: निवडलेल्या शिपिंग पद्धती साफ करण्यासाठी पिकअप लोकेशन सबस्टेपवर लिंक बटण दाखवा. जर स्थानिक पिकअप पद्धत पूर्वी निवडली असेल तर शिपिंग पत्ता विभाग पुन्हा दाखविण्यासाठी याचा वापर केला जाऊ शकतो.

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
mr: फोन फील्डमध्ये वैध फोन नंबरचे उदाहरण दाखवा.

en: Show country code beside the flag
mr: ध्वजाच्या बाजूला देशाचा कोड दाखवा

en: Show if not defined
mr: परिभाषित नसल्यास दाखवा

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
mr: पिकअप लोकेशन सबस्टेपमध्ये शिपिंग पद्धती साफ करण्याचा पर्याय दाखवा

en: Sign up checkbox position
mr: साइन अप चेकबॉक्सची स्थिती

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
mr: तुमच्या स्टोअरसाठी सरलीकृत EU-VAT प्रमाणीकरण.

en: Single step
mr: एक पाऊल

en: Skip to content
mr: सामग्रीवर जा

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
mr: डेटाबेसमध्ये काही बदल आवश्यक आहेत. कोणत्याही अपडेटप्रमाणे, आम्ही शिफारस करतो की तुम्ही <strong>पुढे जाण्यापूर्वी तुमच्या वेबसाइटचा संपूर्ण बॅकअप घ्या</strong> .

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
mr: फ्लुइड चेकआउटसह वापरताना क्वाडलेयर्सच्या WooCommerce चेकआउट मॅनेजरची काही वैशिष्ट्ये अपेक्षेनुसार काम करणार नाहीत. अधिक माहिती आणि पर्यायी उपायांसाठी <a href="%s">आमचे दस्तऐवजीकरण</a> वाचा.

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
mr: काही पर्याय काही प्लगइन्स आणि थीम्सशी सुसंगत नसतील.

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
mr: चेकआउट पेजवर साइट हेडरसाठी अंतर (पिक्सेलमध्ये)

en: Special offers
mr: विशेष ऑफर

en: Split
mr: स्प्लिट

en: Step %1$s of %2$s
mr: %2$s पैकी %1$s पायरी

en: Subscribe checkbox
mr: चेकबॉक्सची सदस्यता घ्या

[ctx: Substep review text]
en: None.
mr: काहीही नाही.

en: Support
mr: आधार

en: Thank you page
mr: धन्यवाद पृष्ठ

en: Thank you page & order details layout
mr: धन्यवाद पेज आणि ऑर्डर तपशील लेआउट

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
mr: फ्लुइड चेकआउट निवडल्याबद्दल धन्यवाद!

en: The Bluehost Plugin
mr: ब्लूहोस्ट प्लगइन

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
mr: CNPJ क्रमांक &quot;{cnpj_number}&quot; चुकीचा आहे.

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
mr: &quot;{cpf_number}&quot; हा CPF क्रमांक चुकीचा आहे.

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
mr: <strong>तुमचा WooCommerce चेकआउट रूपांतरण दर आणखी सुधारण्यासाठी</strong> आणि संपूर्ण प्रवासात खरेदी अनुभव सुसंगत बनवण्यासाठी सर्वोत्तम साधने.

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
mr: या बंडलमध्ये आम्ही सध्या देत असलेले सर्व अॅड-ऑन आणि भविष्यात लाँच करणारे फ्लुइड चेकआउट अॅड-ऑन समाविष्ट आहेत.

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
mr: जेव्हा शिपिंग पत्ता विभाग प्रथम प्रदर्शित होईल तेव्हा &quot;शिपिंग पत्त्यासारखाच&quot; हा चेकबॉक्स डीफॉल्टनुसार चेक केल्याप्रमाणे सुरू होईल.<br> जेव्हा बिलिंग पत्ता विभाग प्रथम प्रदर्शित होईल तेव्हा &quot;बिलिंग पत्ता सारखाच&quot; हा चेकबॉक्स डीफॉल्टनुसार चेक केलेला म्हणून सुरू होईल.<br> चेकआउटच्या वेळी उघड्या इनपुट फील्डची संख्या लक्षणीयरीत्या कमी करण्यासाठी हा पर्याय तपासलेला ठेवण्याची शिफारस केली जाते, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">संशोधन वाचा</a> .

en: The database changes where applied successfully.
mr: यशस्वीरित्या लागू केल्यावर डेटाबेस बदलतो.

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
mr: <em>&quot;१ कॉलम&quot;</em> लेआउट वापरताना <em>&quot;स्प्लिट&quot;</em> डिझाइन टेम्पलेट उपलब्ध नाही आणि निवडल्यास ते <em>&quot;मिनिमलिस्ट&quot;</em> वर परत येईल.

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
mr: <em>&quot;साइटवरील शीर्षलेख&quot;</em> हा पर्याय फक्त विचलित-मुक्त शीर्षलेख वापरताना लागू होतो.

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
mr: थीमद्वारे जोडलेल्या उत्पादनाची प्रतिमा, प्रमाण फील्ड, काढून टाका बटण आणि उत्पादन पृष्ठाची लिंक प्रदर्शित करणे हे पर्याय डीफॉल्टनुसार अक्षम केले जातात.

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
mr: क्वाडलेयर्सचे वूकॉमर्स चेकआउट मॅनेजर प्लगइन फ्लुइड चेकआउटशी सुसंगत नाही.

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
mr: फ्लुइड चेकआउट सक्रिय असताना शिपिंग डेस्टिनेशन नेहमीच &quot;ग्राहक शिपिंग पत्त्यावर डीफॉल्ट&quot; वर सेट केले जाते. चेकआउट दरम्यान ग्राहक अजूनही वेगवेगळे शिपिंग आणि बिलिंग पत्ते प्रदान करू शकतात, डीफॉल्ट बिलिंग पत्ता शिपिंग पत्त्यासारखाच सेट करण्याचा पर्याय WooCommerce &gt; सेटिंग्ज &gt; फ्लुइड चेकआउट येथे उपलब्ध आहे.

en: Theme Atomion
mr: थीम अॅटोमियन

en: Theme Betheme
mr: थीम बेथेम

en: Theme Bookshelf
mr: थीम बुकशेल्फ

en: Theme Fennik
mr: थीम फेनिक

en: Theme Go
mr: थीम गो

en: Theme Impreza
mr: थीम इम्प्रेझा

en: Theme Ireca
mr: थीम इरेका

en: Theme Kapee
mr: थीम कापी

en: Theme Nyture
mr: थीम न्युचर

en: Theme Porto
mr: थीम पोर्टो

en: Theme Pressmart
mr: थीम प्रेसमार्ट

en: Theme The Gem
mr: थीम द जेम

en: Theme The7
mr: थीम द७

en: Theme Woodmart
mr: थीम वुडमार्ट

en: Theme ZK Nito
mr: थीम झेडके नितो

en: Theme's cross-sells layout
mr: थीमचा क्रॉस-सेल्स लेआउट

en: Theme's header and footer
mr: थीमचे शीर्षलेख आणि तळटीप

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
mr: हे पर्याय धन्यवाद पृष्ठावर परिणाम करतात, खाते पृष्ठांवर आणि ईमेल सूचनांवर ऑर्डर तपशील पाहतात.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
mr: हे पर्याय धन्यवाद पृष्ठावर परिणाम करतात, ज्याला ऑर्डर प्राप्त किंवा ऑर्डर पुष्टीकरण पृष्ठे असेही म्हणतात.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
mr: या विजेट क्षेत्रांचा वापर कार्ट पेजवर ट्रस्ट सिम्बॉल आणि ट्रस्ट बॅज जोडण्यासाठी केला जातो.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
mr: चेकआउट पेजवर ट्रस्ट सिम्बॉल आणि ट्रस्ट बॅज जोडण्यासाठी या विजेट क्षेत्रांचा वापर केला जातो.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
mr: ऑर्डर पे पेजवर ट्रस्ट सिम्बॉल आणि ट्रस्ट बॅज जोडण्यासाठी या विजेट क्षेत्रांचा वापर केला जातो.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
mr: या विजेट क्षेत्रांचा वापर धन्यवाद पृष्ठावर विश्वास चिन्हे आणि विश्वास बॅज जोडण्यासाठी केला जातो.

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
mr: हे सुनिश्चित करते की चेकआउट, कार्ट, ऑर्डर प्राप्त, ऑर्डर पे आणि खाते पृष्ठांसह WooCommerce पृष्ठांवर सामग्री विभाग खूप अरुंद नाही.

en: This field does not match the related field value.
mr: हे फील्ड संबंधित फील्ड मूल्याशी जुळत नाही.

en: This is a required field.
mr: हे एक आवश्यक फील्ड आहे.

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
mr: हे एक प्रायोगिक वैशिष्ट्य आहे आणि सर्व सेटअपमध्ये अपेक्षेप्रमाणे काम करू शकत नाही. ते सावधगिरीने वापरा.

en: This is not a valid email address.
mr: हा वैध ईमेल पत्ता नाही.

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
mr: हा पर्याय ऑर्डर पुष्टीकरण पृष्ठ (धन्यवाद पृष्ठ) आणि खाते पृष्ठे, ईमेल आणि पॅकिंग स्लिपवरील ऑर्डर तपशीलांवर परिणाम करतो.

en: Toll free
mr: टोल फ्री

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
mr: टॉमसिलेक्ट हा एक सोपा ड्रॉपडाउन सिलेक्शन घटक आहे जो Select2 पेक्षा कमी त्रुटींचा धोका देतो, तर WooCommerce चेकआउट पेजवर प्रत्यक्षात वापरल्या जाणाऱ्या फीचर्सची ऑफर देतो.

en: Tools
mr: साधने

en: Troubleshooting
mr: समस्यानिवारण

en: Trust symbols &amp; badges
mr: विश्वासाचे चिन्ह आणि बॅज

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
mr: कार्ट आणि धन्यवाद पानांवर विश्वासाची चिन्हे

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
mr: निवडलेल्या देशाच्या कोडच्या नियमांनुसार फोन नंबर हा वैध मोबाइल किंवा लँडलाइन नंबर आहे याची खात्री करण्याचा प्रयत्न करा. हा पर्याय <code>intl-tel-input</code> अचूक प्रमाणीकरण वैशिष्ट्य वापरतो, जे काही फोन नंबरसाठी चुकीचे पॉझिटिव्ह देऊ शकते.

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
mr: भरण्यासाठी ४०% पर्यंत कमी चेकआउट फील्ड.

en: Update database
mr: डेटाबेस अपडेट करा

en: Upgrade to PRO
mr: PRO वर अपग्रेड करा

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
mr: PRO वर अपग्रेड करा — ९९ EUR

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
mr: ब्लॉक-आधारित थीमसाठी `ऑर्डर कन्फर्मेशन` पेज टेम्पलेट वापरा.

en: Use precise phone number validation
mr: अचूक फोन नंबर पडताळणी वापरा

[ctx: Used as fallback for "Proceed to next step" button label]
en: next step
mr: पुढील पायरी

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
mr: डीबग मोड वापरल्याने वेबसाइटच्या कामगिरीवर परिणाम होतो. फक्त समस्यानिवारण करताना हा पर्याय वापरा.

en: Valid until %s.
mr: %s पर्यंत वैध.

en: Verify Phone Number
mr: फोन नंबरची पडताळणी करा

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
mr: फ्लुइड चेकआउट वैशिष्ट्यांबद्दल अधिक माहितीसाठी <a href="%s" target="_blank">आमच्या दस्तऐवजीकरणाला</a> भेट द्या.

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
mr: आमच्या प्लगइन्स आणि अ‍ॅड-ऑन्सबद्दल अधिक माहितीसाठी आमच्या वेबसाइटला भेट द्या.

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
mr: नियामक आवश्यकतांनुसार आम्ही खालील देशांसाठी ते <em>विस्तारित</em> म्हणून सेट करण्याची शिफारस करतो: <strong>जर्मनी</strong> , <strong>ऑस्ट्रिया</strong> , <strong>स्वित्झर्लंड</strong> , <strong>नेदरलँड्स</strong> , <strong>पोलंड</strong> , <strong>बेल्जियम</strong> आणि <strong>फ्रान्स</strong> .

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
mr: चेकआउट पेजवर लक्ष विचलित होऊ नये म्हणून आम्ही डिस्ट्रॅक्शन फ्री हेडर आणि फूटर वापरण्याची शिफारस करतो. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">कार्ट सोडून देण्याबद्दलचे संशोधन वाचा</a> .

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
mr: अक्षम केल्यावर, फोन फील्ड व्हॅलिडेशन देश किंवा क्षेत्र कोड देशासाठी वैध आहेत की नाही हे तपासणार नाही.

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
mr: सक्षम केल्यावर, फ्लुइड चेकआउट प्लगइनसह सुसंगततेसाठी ऑप्टिमाइझ केलेल्या शैली लागू करेल. जर तुम्ही स्ट्राइप पेमेंट फॉर्म फील्डसाठी कस्टम शैली वापरत असाल तर तुम्ही हे अक्षम करू शकता.

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
mr: सक्षम केल्यावर, शिपिंग फोन फील्डमध्ये फक्त शिपिंगसाठी परवानगी असलेले देश उपलब्ध असतील आणि बिलिंग फोन फील्डसाठी फक्त बिलिंगसाठी परवानगी असलेले देश उपलब्ध असतील.

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
mr: सक्षम केल्यावर, चेकबॉक्स सेंडिनब्लू प्लगइन सेटिंग्जमध्ये परिभाषित केलेल्या प्रदर्शन स्थानाकडे दुर्लक्ष करून संपर्क चरणावर हलविला जाईल.

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
mr: सक्षम केल्यावर, प्रत्येक शिपिंग पॅकेजसाठी पूर्वी कोणतीही दुसरी शिपिंग पद्धत निवडली नसताना उपलब्ध असलेली पहिली शिपिंग पद्धत स्वयंचलितपणे निवडली जाणार नाही.<br> जर निवडलेल्या शिपिंग पद्धतीला क्लिअर करण्याचा पर्याय स्थानिक पिकअप वैशिष्ट्यासाठी सक्षम केला असेल तर हा पर्याय स्वयंचलितपणे सक्षम होईल.

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
mr: सक्षम केल्यावर, ब्लूहोस्ट प्लगइनमधील शिपिंग ईमेल फील्ड चेकआउट फॉर्ममध्ये जोडला जाईल.

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
mr: जेव्हा फॉर्म फील्डमधील फॉन्ट आकार १६ पिक्सेलपेक्षा लहान असतो, तेव्हा मजकूर वाचणे सोपे करण्यासाठी सफारी आणि इतर ब्राउझर मोबाइल डिव्हाइसवर आपोआप झूम इन करू शकतात. जेव्हा हा पर्याय सक्षम केला जातो, तेव्हा ते झूम इन टाळण्यासाठी फ्लुइड चेकआउटद्वारे ऑप्टिमाइझ केलेल्या पृष्ठांवर फॉर्म फील्डमधील फॉन्ट आकार १६ पिक्सेलवर सेट करेल.

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
mr: फ्लुइड चेकआउट वापरताना, जर्मनाइज्ड प्रो प्लगइनमधील मल्टीस्टेप फीचर अनावश्यक होते आणि <strong>नवीन ऑर्डर प्रक्रिया करताना गंभीर त्रुटी</strong> निर्माण करू शकते. कृपया प्लगइन सेटिंग्जमध्ये जर्मनाइज्ड प्रो मल्टीस्टेप चेकआउट फीचर अक्षम करा.

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
mr: <em>&quot;१ कॉलम&quot;</em> चेकआउट लेआउट वापरताना हा पर्याय नेहमी <em>&quot;चेकआउट चरणांपूर्वी&quot;</em> वर सेट केला जातो आणि डेस्कटॉप व्ह्यूला देखील लागू होतो.

en: WooCommerce
mr: वू कॉमर्स

en: WooCommerce Smart Coupons
mr: वू कॉमर्स स्मार्ट कूपन

en: WooCommerce Stripe Gateway
mr: वू कॉमर्स स्ट्राइप गेटवे

en: WooCommerce page layout
mr: WooCommerce पेज लेआउट

en: Yes
mr: होय

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
mr: तुम्ही बऱ्याच काळापासून हे प्लगइन वापरत आहात. आतापर्यंत तुम्हाला ते कसे वाटले?<br> कृपया आम्हाला एक जलद रेटिंग द्या, आम्ही तुमच्या प्रत्येक अभिप्रायाचे कौतुक करतो आणि ते आम्हाला प्लगइन सुधारत राहण्यास प्रोत्साहित करते :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
mr: तुमच्या ऑर्डरची एकूण देय रक्कम %s आहे. आणखी कोणतेही पेमेंट आवश्यक नाही.

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
mr: शिपिंग

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
mr: शिपिंग %d
