fluid-checkout - en to ml translation catalogue (525 entries)

en: "Add" link button
ml: &quot;ലിങ്ക് ചേർക്കുക&quot; ബട്ടൺ

en: (PRO)
ml: (പി.ആർ.ഒ.)

en: (Required)
ml: (ആവശ്യമാണ്)

en: (experimental)
ml: (പരീക്ഷണാത്മകം)

en: (originally "%s")
ml: (യഥാർത്ഥത്തിൽ &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
ml: * നിങ്ങൾക്ക് ഒരു സജീവ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ ഉള്ളിടത്തോളം കാലം.

en: 1 column
ml: 1 കോളം

en: 2 columns
ml: 2 കോളങ്ങൾ

en: 226 EUR value (Save 42%)
ml: 226 യൂറോ മൂല്യം (42% ലാഭിക്കൂ)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
ml: <a href="%s" target="_blank">ഒരു പുതിയ ലൈസൻസ് കീ വാങ്ങി</a> അപ്ഡേറ്റുകളും പിന്തുണയും സ്വീകരിക്കുന്നത് തുടരുക.

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
ml: നിങ്ങളുടെ ലൈസൻസ് കീ ലഭിക്കാൻ <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">നിങ്ങളുടെ അക്കൗണ്ടിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യുക</a> , അല്ലെങ്കിൽ <a href="%s" target="_blank">ഒരു പുതിയ ലൈസൻസ് കീ വാങ്ങുക</a> .

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
ml: നിങ്ങളുടെ ലൈസൻസ് കീ പുതുക്കുന്നതിനും അപ്‌ഡേറ്റുകളും പിന്തുണയും സ്വീകരിക്കുന്നതിനും <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">നിങ്ങളുടെ അക്കൗണ്ടിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യുക</a> .

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
ml: കൂടുതൽ ഓപ്ഷനുകൾ അൺലോക്ക് ചെയ്യാൻ <a target="_blank" href="%s">PRO-യിലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക</a> .

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
ml: <p>ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ടിന് പ്രവർത്തിക്കാൻ ക്ലാസിക് WooCommerce ഷോർട്ട്‌കോഡ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോം ആവശ്യമാണ്. ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിന്റെ രൂപവും ഭാവവും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ Divi ബിൽഡർ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ, ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിന്റെ ഓരോ ഭാഗത്തിനും വേണ്ടി Divi ബിൽഡറിൽ നിന്നുള്ള ഇഷ്ടാനുസൃത വിഡ്ജറ്റുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ക്ലാസിക് ഷോർട്ട്‌കോഡുകൾ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നു. ഈ ഇഷ്ടാനുസൃത വിഡ്ജറ്റുകൾ ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ടുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.</p><p> ഡിവി ബിൽഡർ വിഡ്ജറ്റുകൾക്ക് പകരം <code>[woocommerce_checkout]</code> എന്ന ഷോർട്ട് കോഡ് അടങ്ങിയ ടെക്സ്റ്റ് വിഡ്ജറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ചെക്ക്ഔട്ട് പേജ് എഡിറ്റ് ചെയ്യുക.</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
ml: <p>ഈ വിജറ്റ് ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റിസ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു.</p><p> ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ, ചെക്ക്ഔട്ട് പേജ് ശരിയായി പ്രവർത്തിക്കുന്നതിന് യഥാർത്ഥ WooCommerce ഷോർട്ട്‌കോഡ് <code>[woocommerce_checkout]</code> ഉപയോഗിക്കേണ്ടതുണ്ട്.</p><p> കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഡോക്യുമെന്റേഷൻ സന്ദർശിക്കുക.</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
ml: <p>CodeRockz-ന്റെ WooCommerce-നുള്ള ഡെലിവറി &amp; പിക്കപ്പ് തീയതി സമയം (സൗജന്യവും PRO) പ്ലഗിനുകൾ നിങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതായി ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി. ഈ പ്ലഗിനുകളുമായുള്ള സംയോജനം Fluid Checkout PRO-യിലേക്ക് നീക്കിയിരിക്കുന്നു.</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
ml: <strong>%1$s</strong> ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാനും സജീവമാക്കാനും <strong>%2$s</strong> ആവശ്യമാണ്. <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
ml: അക്കൗണ്ട് പൊരുത്തപ്പെടുത്തൽ

en: Account matching / user matching
ml: അക്കൗണ്ട് പൊരുത്തപ്പെടുത്തൽ / ഉപയോക്തൃ പൊരുത്തപ്പെടുത്തൽ

en: Account password
ml: അക്കൗണ്ട് പാസ്‌വേഡ്

en: Action link on the order summary at checkout.
ml: ചെക്ക്ഔട്ടിലെ ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിലെ പ്രവർത്തന ലിങ്ക്.

en: Activate %s
ml: %s സജീവമാക്കുക

en: Activated
ml: സജീവമാക്കി

en: Add %s
ml: %s ചേർക്കുക

en: Add billing phone field to the checkout form.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോമിലേക്ക് ബില്ലിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡ് ചേർക്കുക.

en: Add extra fields to the checkout form
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോമിലേക്ക് അധിക ഫീൽഡുകൾ ചേർക്കുക.

en: Add shipping phone field to the checkout form.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോമിൽ ഷിപ്പിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡ് ചേർക്കുക.

en: Add widget areas to the cart page
ml: കാർട്ട് പേജിലേക്ക് വിഡ്ജറ്റ് ഏരിയകൾ ചേർക്കുക

en: Add widget areas to the checkout page
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിലേക്ക് വിഡ്ജറ്റ് ഏരിയകൾ ചേർക്കുക

en: Add widget areas to the order pay page
ml: ഓർഡർ പേ പേജിലേക്ക് വിജറ്റ് ഏരിയകൾ ചേർക്കുക

en: Add widget areas to the thank you page
ml: നന്ദി പേജിലേക്ക് വിഡ്ജറ്റ് ഏരിയകൾ ചേർക്കുക

en: Add-ons
ml: ആഡ്-ഓണുകൾ

en: Additional header sections
ml: അധിക തലക്കെട്ട് വിഭാഗങ്ങൾ

en: Additional notes
ml: അധിക കുറിപ്പുകൾ

en: Address Book
ml: വിലാസ പുസ്തകം

en: Address book
ml: വിലാസ പുസ്തകം

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗത്തിലേക്ക് ഒരു അധിക ഷിപ്പിംഗ് ഇമെയിലും ഷിപ്പിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡും ചേർക്കുന്നു.

en: After Shipping Address
ml: ഷിപ്പിംഗിന് ശേഷമുള്ള വിലാസം

en: After order sections
ml: ഓർഡർ വിഭാഗങ്ങൾക്ക് ശേഷം

en: After shipping address
ml: ഷിപ്പിംഗിന് ശേഷമുള്ള വിലാസം

en: After the cart actions
ml: കാർട്ട് പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ശേഷം

en: After the cart items section
ml: കാർട്ട് ഇനങ്ങൾ വിഭാഗത്തിന് ശേഷം

en: After the order items section
ml: ഓർഡർ ഇനങ്ങൾ വിഭാഗത്തിന് ശേഷം

en: After the order overview
ml: ഓർഡർ അവലോകനത്തിന് ശേഷം

en: After the order overview and payment instructions
ml: ഓർഡർ അവലോകനത്തിനും പേയ്‌മെന്റ് നിർദ്ദേശങ്ങൾക്കും ശേഷം

en: After the order summary
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിന് ശേഷം

en: After the order totals
ml: ഓർഡർ ആകെത്തുകയ്ക്ക് ശേഷം

en: After the progress bar
ml: പ്രോഗ്രസ് ബാറിന് ശേഷം

en: After the shipping section
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിഭാഗത്തിന് ശേഷം

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
ml: എല്ലാ PRO സവിശേഷതകളും + പ്രത്യേക വിലയ്ക്ക് എല്ലാ ആഡ്-ഓണുകളും.

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
ml: എല്ലാ ആഡ്-ഓണുകളും വെവ്വേറെ വിൽക്കുന്നു, കൂടാതെ <strong>ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ലൈറ്റ്</strong> പ്ലഗിൻ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത് സജീവമാക്കേണ്ടതുണ്ട്, ശ്രദ്ധിക്കുമ്പോൾ ഒഴികെ.

en: All future add-ons *
ml: ഭാവിയിലെ എല്ലാ ആഡ്-ഓണുകളും *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
ml: എല്ലാ വിലകളും EUR-ൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിലെ വിലകളിൽ എന്തെങ്കിലും വ്യത്യാസങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, വെബ്‌സൈറ്റിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന ഓഫറുകൾ ഇവയെ മറികടക്കും, അവ ബാധകമാകും.

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
ml: ഓർഡറിൽ ഒരു സമ്മാന സന്ദേശവും മറ്റ് സമ്മാന അനുബന്ധ ഓപ്ഷനുകളും ചേർക്കാൻ ഉപഭോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുക.

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ അളവ് മാറ്റാനോ ഇനങ്ങൾ നേരിട്ട് നീക്കം ചെയ്യാനോ ഉപഭോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുക.

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
ml: സ്റ്റോർ അഡ്മിൻ സ്വമേധയാ സൃഷ്ടിച്ചതോ ചെക്ക്ഔട്ട് സമയത്ത് പൂർത്തിയാകാത്തതോ ആയ ഓർഡറുകൾക്ക് പേയ്‌മെന്റുകൾ നടത്താൻ ഉപഭോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Already have an account?
ml: ഇതിനകം ഒരു അക്കൗണ്ട് ഉണ്ടോ?

en: Always show
ml: എപ്പോഴും കാണിക്കുക

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
ml: ഓർഡർ പൂർത്തിയാക്കുമ്പോൾ ചെക്ക്ഔട്ടിൽ നൽകുന്ന വിവരങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഒരു അക്കൗണ്ട് സൃഷ്ടിക്കപ്പെടും.

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
ml: അപ്പാർട്ട്മെന്റ്, യൂണിറ്റ്, കെട്ടിടം, നില മുതലായവ.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
ml: സ്ട്രൈപ്പ് പേയ്‌മെന്റ് ഫോം ഫീൽഡുകളിൽ സ്റ്റൈലുകൾ പ്രയോഗിക്കുക

en: As a step after shipping
ml: ഷിപ്പിംഗിന് ശേഷമുള്ള ഒരു ഘട്ടമായി

en: As a step before shipping
ml: ഷിപ്പിംഗിന് മുമ്പുള്ള ഒരു പടി എന്ന നിലയിൽ

en: As a sub-step after the shipping address section
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗത്തിന് ശേഷമുള്ള ഒരു ഉപ ഘട്ടമായി

en: As a sub-step before the payment section
ml: പേയ്‌മെന്റ് വിഭാഗത്തിന് മുമ്പുള്ള ഒരു ഉപഘട്ടമായി

en: As a sub-step before the shipping address section
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗത്തിന് മുമ്പുള്ള ഒരു ഉപ ഘട്ടമായി

en: As a substep after payment methods
ml: പേയ്‌മെന്റ് രീതികൾക്ക് ശേഷമുള്ള ഒരു ഉപഘട്ടമായി

en: As a substep before payment methods
ml: പേയ്‌മെന്റ് രീതികൾക്ക് മുമ്പുള്ള ഒരു ഉപഘട്ടമായി

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
ml: ഉപഭോക്താവിന്റെ കോൺടാക്റ്റ് വിശദാംശങ്ങളുള്ള ഒരു അക്കൗണ്ട് നിലവിലുണ്ടെങ്കിൽ, അതിഥി ഉപഭോക്താവിന്റെ ഓർഡറുകൾ അവരുടെ നിലവിലുള്ള അക്കൗണ്ടുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുക.

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
ml: ഡെലിവറി കാലതാമസവും അസംതൃപ്തരായ ഉപഭോക്താക്കളും ഒഴിവാക്കുക. അവർ നിങ്ങളിൽ നിന്ന് ആദ്യമായി വാങ്ങുമ്പോൾ തന്നെ <strong>ശരിയായ വിലാസ വിവരങ്ങൾ</strong> ശേഖരിക്കുക.

en: Bars
ml: ബാറുകൾ

en: Before Shipping Address
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസത്തിന് മുമ്പ്

en: Before checkout steps
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾക്ക് മുമ്പുള്ള ഘട്ടങ്ങൾ

en: Before coupon codes section
ml: കൂപ്പൺ കോഡുകൾക്ക് മുമ്പുള്ള വിഭാഗം

en: Before shipping address
ml: ഷിപ്പിംഗിന് മുമ്പുള്ള വിലാസം

en: Before the cart actions
ml: വണ്ടിയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്

en: Before the cart items section
ml: കാർട്ട് ഇനങ്ങൾ വിഭാഗത്തിന് മുമ്പ്

en: Before the checkout steps
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്

en: Before the order items section
ml: ഓർഡർ ഇനങ്ങൾ വിഭാഗത്തിന് മുമ്പ്

en: Before the order summary
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിന് മുമ്പ്

en: Before the order totals
ml: ഓർഡർ ആകെത്തുക ആകുന്നതിന് മുമ്പ്

en: Before the progress bar
ml: പ്രോഗ്രസ് ബാറിന് മുമ്പ്

en: Before the shipping section
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിഭാഗത്തിന് മുമ്പ്

en: Below the order summary
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിന് താഴെ

en: Below the payment section
ml: പേയ്‌മെന്റ് വിഭാഗത്തിന് താഴെ

en: Billing address
ml: ബില്ലിംഗ് വിലാസം

en: Billing phone
ml: ബില്ലിംഗ് ഫോൺ

en: Both below the payment section and the order summary
ml: പേയ്‌മെന്റ് വിഭാഗത്തിനും ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിനും താഴെ രണ്ടും

en: Boxed
ml: ബോക്സഡ്

en: Breadcrumbs
ml: ബ്രെഡ്ക്രംബ്സ്

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
ml: പ്രയോഗിക്കുക

en: Captcha Pro by BestWebSoft
ml: BestWebSoft-ന്റെ Captcha Pro

en: Captcha position
ml: കാപ്ച സ്ഥാനം

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
ml: ഓർഡർ നൽകുന്നതിന് മുമ്പ് ബട്ടൺ

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
ml: ഓർഡർ ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് വിഭാഗം

en: Carrier:
ml: കാരിയർ:

en: Cart elements
ml: കാർട്ട് ഘടകങ്ങൾ

en: Cart items
ml: കാർട്ട് ഇനങ്ങൾ

en: Cart items count
ml: കാർട്ട് ഇനങ്ങളുടെ എണ്ണം

en: Cart layout
ml: കാർട്ട് ലേഔട്ട്

en: Cart optimizations
ml: കാർട്ട് ഒപ്റ്റിമൈസേഷനുകൾ

en: Cart total:
ml: കാർട്ട് ആകെ:

en: Change email address to: {suggestion-value}
ml: ഇമെയിൽ വിലാസം ഇതിലേക്ക് മാറ്റുക: {suggestion-value}

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോമിലെ ബില്ലിംഗ് വിലാസ വിഭാഗത്തിനായുള്ള കമ്പനി നാമ ഫീൽഡിന്റെ ദൃശ്യപരത മാറ്റുക.

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോമിലെ ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗത്തിനായുള്ള കമ്പനി നാമ ഫീൽഡിന്റെ ദൃശ്യപരത മാറ്റുക.

en: Change: %s
ml: മാറ്റം: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
ml: നന്ദി പേജിലെയും അക്കൗണ്ട് പേജുകളിലെയും ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങളുടെ ലേഔട്ട് മാറ്റുന്നു.

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
ml: ഉപഭോക്താവിൽ നിന്ന് പണമടയ്ക്കാൻ ശേഷിക്കുന്ന നിലവിലുള്ള ഓർഡറുകൾക്കുള്ള ഓർഡർ പേ പേജിന്റെ ലേഔട്ട് മാറ്റുന്നു.

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
ml: നിങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുള്ള മറ്റ് പ്ലഗിനുകൾക്ക് ഏതെങ്കിലും <a href="%s">സംയോജന ഓപ്ഷനുകൾ</a> ലഭ്യമാണോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക.

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
ml: &quot;ഷിപ്പിംഗ്/ബില്ലിംഗ് വിലാസത്തിന് സമാനം&quot; എന്നതിനായുള്ള ചെക്ക്‌ബോക്‌സ് ഡിഫോൾട്ടായി ചെക്ക് ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു.

en: Checkout
ml: ചെക്ക് ഔട്ട്

en: Checkout Below Place Order
ml: സ്ഥല ക്രമത്തിന് താഴെ ചെക്ക്ഔട്ട് ചെയ്യുക

en: Checkout Footer
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫൂട്ടർ

en: Checkout Header - Desktop
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡർ - ഡെസ്ക്ടോപ്പ്

en: Checkout Header - Mobile
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡർ - മൊബൈൽ

en: Checkout Order Summary
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഓർഡർ സംഗ്രഹം

en: Checkout Sidebar
ml: സൈഡ്‌ബാർ പരിശോധിക്കുക

en: Checkout elements
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഘടകങ്ങൾ

en: Checkout fields
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫീൽഡുകൾ

en: Checkout layout
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ലേഔട്ട്

en: Checkout options
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഓപ്ഷനുകൾ

en: Checkout progress
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പുരോഗതി

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
ml: ബില്ലിംഗ്

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
ml: വാര്ത്താവിനിമയം

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
ml: പേയ്മെന്റ്

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
ml: ഷിപ്പിംഗ്

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
ml: മാറ്റം

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
ml: മാറ്റങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കുക

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജ് ഫൂട്ടറിന് ഒരു പശ്ചാത്തല നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ശ്രദ്ധ തിരിക്കാത്ത ഹെഡറും ഫൂട്ടറും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ഇത് ബാധകമാകൂ.

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജ് ഹെഡറിന് ഒരു പശ്ചാത്തല നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ശ്രദ്ധ തിരിക്കാത്ത ഹെഡറും ഫൂട്ടറും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ഇത് ബാധകമാകൂ.

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിനായി ഒരു പശ്ചാത്തല നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക. <em>ബോഡി</em> എലമെന്റിൽ നിറം പ്രയോഗിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Choose a background color for the order summary section.
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹ വിഭാഗത്തിന് ഒരു പശ്ചാത്തല നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജ് ഹെഡറിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട ഒരു ചിത്രം തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ശ്രദ്ധ തിരിക്കാത്ത ഹെഡറും ഫൂട്ടറും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ഇത് ബാധകമാകൂ.

en: Choose in which position to display the order actions.
ml: ഓർഡർ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഏത് സ്ഥാനത്താണ് പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose in which position to display the section.
ml: വിഭാഗം ഏത് സ്ഥാനത്താണ് പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
ml: ഷിപ്പിംഗ് രീതികളുടെ വിഭാഗം ഏത് സ്ഥാനത്താണ് പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose in which step to display the billing phone field.
ml: ബില്ലിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡ് ഏത് ഘട്ടത്തിലാണ് പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
ml: ഷിപ്പിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡ് ഏത് ഘട്ടത്തിലാണ് പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose the style of the progress bar.
ml: പ്രോഗ്രസ് ബാറിന്റെ ശൈലി തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ ലഭ്യമായ കൂപ്പണുകൾ വിഭാഗം എവിടെ പ്രദർശിപ്പിക്കണമെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
ml: പ്രാദേശിക പിക്കപ്പ് ഓർഡറുകൾക്കുള്ള ഷിപ്പിംഗ് വിലാസമായി ഏത് വിലാസമാണ് സംരക്ഷിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Classic
ml: ക്ലാസിക്

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
ml: ചിത്രം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Click to go to the order summary
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിലേക്ക് പോകാൻ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Close and continue with checkout
ml: അടച്ച് ചെക്ക്ഔട്ട് തുടരുക

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Collapsed
ml: ചുരുക്കി

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
ml: <strong>ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ EU VAT നമ്പറുകൾ ശേഖരിച്ച് സാധൂകരിക്കുക</strong> , റിവേഴ്സ് ചാർജ് അടിസ്ഥാനത്തിൽ നികുതി നിരക്കുകൾ നീക്കം ചെയ്യുക, ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ ഉപഭോക്തൃ സ്ഥാനം സ്ഥിരീകരിക്കുക.

en: Company name field for billing address
ml: ബില്ലിംഗ് വിലാസത്തിനുള്ള കമ്പനി നാമ ഫീൽഡ്

en: Company name field for shipping address
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസത്തിനുള്ള കമ്പനി നാമ ഫീൽഡ്

en: Confirm
ml: സ്ഥിരീകരിക്കുക

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Contact step
ml: കോൺടാക്റ്റ് ഘട്ടം

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
ml: ശ്രദ്ധ തിരിക്കാത്ത പേജ് ഹെഡറും ഫൂട്ടറും ഉപയോഗിക്കണോ അതോ നിലവിൽ സജീവമായ തീമിന്റെ ഹെഡറും ഫൂട്ടറും നിലനിർത്തണോ എന്ന് നിയന്ത്രിക്കുന്നു.

en: Coupon codes
ml: കൂപ്പൺ കോഡുകൾ

en: Create an account
ml: ഒരു അക്കൗണ്ട് സൃഷ്ടിക്കുക

en: Cross-sells
ml: ക്രോസ്-സെല്ലുകൾ

en: Custom fields
ml: ഇഷ്ടാനുസൃത ഫീൽഡുകൾ

en: Dark mode
ml: ഡാർക്ക് മോഡ്

en: Dashboard
ml: ഡാഷ്‌ബോർഡ്

en: Debug mode
ml: ഡീബഗ് മോഡ്

en: Debug options
ml: ഡീബഗ് ഓപ്ഷനുകൾ

en: Default button style
ml: ഡിഫോൾട്ട് ബട്ടൺ ശൈലി

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
ml: &quot;പ്ലേസ് ഓർഡർ&quot;, ടേംസ് ചെക്ക്ബോക്സ് വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥാനം നിർവചിക്കുക.

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
ml: കാപ്ച വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥാനം നിർവചിക്കുക. തിരഞ്ഞെടുത്ത കാപ്ച തരം അനുസരിച്ച് ചില സ്ഥാനങ്ങൾ പ്രവർത്തിച്ചേക്കില്ല.

en: Define the visibility of the additional order notes field.
ml: അധിക ഓർഡർ നോട്ട്സ് ഫീൽഡിന്റെ ദൃശ്യപരത നിർവചിക്കുക.

en: Design template
ml: ഡിസൈൻ ടെംപ്ലേറ്റ്

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
ml: ഡിസൈൻ ടെംപ്ലേറ്റുകൾ, ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത കാർട്ട്, ഓർഡർ ലഭിച്ച പേജുകൾ, അക്കൗണ്ട് പൊരുത്തപ്പെടുത്തൽ എന്നിവയും അതിലേറെയും.

en: Did you mean %s?
ml: %s ആണോ ഉദ്ദേശിച്ചത്?

en: Disable the theme checkout options
ml: തീം ചെക്ക്ഔട്ട് ഓപ്ഷനുകൾ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Dismiss
ml: നിരസിക്കുക

en: Display as a cart section
ml: കാർട്ട് വിഭാഗമായി പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
ml: മൾട്ടി-സ്റ്റെപ്പ് ചെക്ക്ഔട്ട് ലേഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മൊബൈൽ ഉപകരണങ്ങളിൽ അവസാന ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടം കാണുമ്പോൾ മാത്രം ചെക്ക്ഔട്ട് സൈഡ്‌ബാർ വിജറ്റുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
ml: വലിയ സ്‌ക്രീനുകൾക്ക് എക്സ്പ്രസ് ചെക്ക്ഔട്ട് ബട്ടണുകൾ ഒരു വരിയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ സമ്മാന സന്ദേശവും മറ്റ് സമ്മാന ഓപ്ഷനുകളും പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display message when an account exists with the email address provided
ml: നൽകിയിരിക്കുന്ന ഇമെയിൽ വിലാസത്തിൽ ഒരു അക്കൗണ്ട് നിലവിലുണ്ടെങ്കിൽ സന്ദേശം പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
ml: ഇമെയിൽ അറിയിപ്പുകളിൽ പുതിയ വിഭാഗങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും വിഭാഗങ്ങളുടെ ക്രമം മാറ്റുകയും ചെയ്യുക. ഇമെയിൽ അറിയിപ്പുകളിലെ ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങളുടെ ശൈലികൾ മാറ്റമില്ലാതെ തുടരുന്നു.

en: Display order progress from the theme
ml: തീമിൽ നിന്നുള്ള ഓർഡർ പുരോഗതി പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
ml: &quot;ചേർക്കുക&quot; ലിങ്ക് ബട്ടണുകൾ ചെറിയക്ഷരത്തിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിന് സമാനമായ ഒരു ലേഔട്ട് ഉപയോഗിച്ച് കാർട്ട് പേജ് പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
ml: മൾട്ടി-സ്റ്റെപ്പ് ചെക്ക്ഔട്ട് ലേഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ചെക്ക്ഔട്ട് പ്രോഗ്രസ് ബാർ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display the coupon codes section title
ml: കൂപ്പൺ കോഡുകളുടെ വിഭാഗ ശീർഷകം പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Display the form field labels visible on the page
ml: പേജിൽ ദൃശ്യമാകുന്ന ഫോം ഫീൽഡ് ലേബലുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
ml: സമ്മാന സന്ദേശം ഒരു പ്രത്യേക വിഭാഗത്തിന് പകരം ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങളുടെ പട്ടികയുടെ ഭാഗമായി പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display the gift message fields always expanded
ml: എല്ലായ്പ്പോഴും വികസിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന സമ്മാന സന്ദേശ ഫീൽഡുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
ml: നന്ദി പേജിൽ വിശാലമായ ലേഔട്ടോടെ ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display the order status progress bar
ml: ഓർഡർ സ്റ്റാറ്റസ് പ്രോഗ്രസ് ബാർ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
ml: മൊബൈൽ ഉപകരണങ്ങൾക്കായി ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡറിന് താഴെ വിജറ്റുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക. പ്ലഗിനിന്റെ ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡർ ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ മാത്രമേ പ്രദർശിപ്പിക്കൂ.

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിലെ പ്ലേസ് ഓർഡർ ബട്ടണിന് താഴെ വിജറ്റുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിലെ ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിനുള്ളിൽ വിജറ്റുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫൂട്ടറിൽ വിഡ്ജറ്റുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക. പ്ലഗിനിന്റെ ചെക്ക്ഔട്ട് ഫൂട്ടർ ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ മാത്രമേ പ്രദർശിപ്പിക്കൂ.

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
ml: വലിയ സ്‌ക്രീനുകളിൽ ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡറിൽ വിജറ്റുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക. പ്ലഗിനിന്റെ ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡർ ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ മാത്രമേ ഇത് പ്രദർശിപ്പിക്കൂ.

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിന് ശേഷം ചെക്ക്ഔട്ട് സൈഡ്‌ബാറിൽ വിജറ്റുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
ml: പിന്തുണയ്ക്കുന്ന പേയ്‌മെന്റ് ഗേറ്റ്‌വേകളിൽ ഈ സവിശേഷത പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയിരിക്കുമ്പോൾ, ചെക്ക്ഔട്ടിൽ എക്സ്പ്രസ് ചെക്ക്ഔട്ട് വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു.

en: Distraction free header and footer
ml: ശ്രദ്ധ വ്യതിചലിക്കാത്ത തലക്കെട്ടും അടിക്കുറിപ്പും

en: Do not change placeholders
ml: പ്ലെയ്‌സ്‌ഹോൾഡറുകൾ മാറ്റരുത്

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിന്റെ മുകളിൽ കാർട്ട് ഇനങ്ങളുടെ പിശക് സന്ദേശം പ്രദർശിപ്പിക്കരുത്. വാങ്ങൽ പൂർത്തിയാക്കാൻ ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോം സമർപ്പിക്കുമ്പോൾ, ഈ പിശക് സന്ദേശങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും പ്രദർശിപ്പിക്കും.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
ml: ഒരു ലിങ്ക് ബട്ടണിന് പിന്നിൽ &quot;വിലാസ വരി 2&quot; ഫീൽഡുകൾ മറയ്ക്കരുത്.

en: Do not save any shipping address
ml: ഒരു ഷിപ്പിംഗ് വിലാസവും സംരക്ഷിക്കരുത്.

en: Do not show
ml: കാണിക്കരുത്

en: Don't show this again
ml: ഇത് വീണ്ടും കാണിക്കരുത്

en: EU-VAT Assistant
ml: EU-VAT അസിസ്റ്റന്റ്

en: Edit cart
ml: കാർട്ട് എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Edit cart contents at checkout page
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ കാർട്ട് ഉള്ളടക്കങ്ങൾ എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Edit cart link
ml: കാർട്ട് ലിങ്ക് എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Edit the checkout page
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജ് എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
ml: മെയിൽ പരിശോധന പ്രാപ്തമാക്കുക: (പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയ സവിശേഷത)

en: Enable cart page optimizations
ml: കാർട്ട് പേജ് ഒപ്റ്റിമൈസേഷനുകൾ പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enable custom shipping email field
ml: ഇഷ്ടാനുസൃത ഷിപ്പിംഗ് ഇമെയിൽ ഫീൽഡ് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Enable dark mode
ml: ഡാർക്ക് മോഡ് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Enable integrated coupon code section
ml: സംയോജിത കൂപ്പൺ കോഡ് വിഭാഗം പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Enable international phone number fields
ml: അന്താരാഷ്ട്ര ഫോൺ നമ്പർ ഫീൽഡുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ കാർട്ട് ഇനങ്ങൾ എഡിറ്റ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഓപ്ഷനുകൾ പ്രാപ്തമാക്കുക.

en: Enable order details customizations on email notifications
ml: ഇമെയിൽ അറിയിപ്പുകളിൽ ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങൾ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enable order pay page optimizations
ml: ഓർഡർ പേ പേജ് ഒപ്റ്റിമൈസേഷനുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Enable phone number validation based on country rules
ml: രാജ്യ നിയമങ്ങൾ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഫോൺ നമ്പർ സാധൂകരണം പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enable thank you page and order details optimizations
ml: നന്ദി പേജും ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങളും ഒപ്റ്റിമൈസേഷനുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Enable the account matching feature
ml: അക്കൗണ്ട് മാച്ചിംഗ് ഫീച്ചർ പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enable the express checkout section
ml: എക്സ്പ്രസ് ചെക്ക്ഔട്ട് വിഭാഗം പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enable wide layout on "My account" page.
ml: &quot;എന്റെ അക്കൗണ്ട്&quot; പേജിൽ വൈഡ് ലേഔട്ട് പ്രാപ്തമാക്കുക.

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
ml: ഈ ആഡ്-ഓണുകൾ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ചെക്ക്ഔട്ട് അനുഭവം മെച്ചപ്പെടുത്തുക.

en: Enhanced select fields
ml: മെച്ചപ്പെടുത്തിയ തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫീൽഡുകൾ

en: Enter your code here
ml: നിങ്ങളുടെ കോഡ് ഇവിടെ നൽകുക

en: Error:
ml: പിശക്:

en: Expanded
ml: വികസിപ്പിച്ചു

en: Expired on %s.
ml: %s-ന് കാലഹരണപ്പെട്ടു.

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
ml: പിന്തുണയ്ക്കുന്ന പേയ്‌മെന്റ് രീതികളിൽ നിന്നുള്ള എക്സ്പ്രസ് ചെക്ക്ഔട്ട് ബട്ടണുകൾ

en: Express checkout
ml: എക്സ്പ്രസ് ചെക്ക്ഔട്ട്

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ടിന്റെ എല്ലാ ഗുണങ്ങളും നിങ്ങളുടെ കാർട്ട് പേജിലേക്കും നന്ദി പേജുകളിലേക്കും വ്യാപിപ്പിക്കുക.

en: Fix automatic zoom-in on form fields
ml: ഫോം ഫീൽഡുകളിൽ ഓട്ടോമാറ്റിക് സൂം-ഇൻ പരിഹരിക്കുക.

en: Fixed line
ml: സ്ഥിര ലൈൻ

en: Fluid Checkout
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട്

en: Fluid Checkout PRO
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് PRO

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് PRO – ബണ്ടിൽ

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
ml: CodeRockz-ന്റെ ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട്, ഡെലിവറി തീയതി പ്ലഗിനുകൾ

en: Fluid Checkout database update
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഡാറ്റാബേസ് അപ്ഡേറ്റ്

en: Fluid Checkout database updated successfully
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഡാറ്റാബേസ് വിജയകരമായി അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തു

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
ml: ഡിവി ബിൽഡർ ചെക്ക്ഔട്ട് ലേഔട്ടുമായി ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: Footer background color
ml: അടിക്കുറിപ്പ് പശ്ചാത്തല നിറം

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
ml: ബില്ലിംഗ്, ഷിപ്പിംഗ് വിലാസങ്ങൾ ഒരേ (ഒറ്റ വിഭാഗം) വിലാസത്തിലേക്ക് നിർബന്ധിക്കുക

en: Force wide layout on WooCommerce pages
ml: WooCommerce പേജുകളിൽ നിർബന്ധിത വൈഡ് ലേഔട്ട്

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
ml: ഓരോ രാജ്യത്തെയും നിയമങ്ങൾക്കനുസൃതമായി ഫോൺ നമ്പറുകൾ ഫോർമാറ്റ് ചെയ്യുക.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾ, ഓർഡർ സംഗ്രഹം, മറ്റ് വിഭാഗങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്കുള്ള പൊതുവായ ശൈലികൾ.<br> കാർട്ട്, ഓർഡർ സ്വീകരിച്ചു, വ്യൂ ഓർഡർ പേജുകൾ പോലുള്ള മറ്റ് പേജുകൾക്കും ബാധകമായേക്കാം.

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ജർമ്മനൈസ്ഡ് PRO മൾട്ടിസ്റ്റെപ്പ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഫീച്ചർ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
ml: ബണ്ടിൽ നേടൂ – വെറും 129 യൂറോ

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
ml: ഈ ആഡ്-ഓൺ നേടൂ — 29 യൂറോ

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
ml: ഈ ആഡ്-ഓൺ നേടൂ — 39 യൂറോ

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
ml: ഈ ആഡ്-ഓൺ നേടൂ — 59 യൂറോ

en: Gift message
ml: സമ്മാന സന്ദേശം

en: Gift messages and packing slips
ml: സമ്മാന സന്ദേശങ്ങളും പാക്കിംഗ് സ്ലിപ്പുകളും

en: Gift options
ml: സമ്മാന ഓപ്ഷനുകൾ

en: Go to Germanized settings
ml: ജർമ്മനൈസ്ഡ് ക്രമീകരണങ്ങളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to Plugin Search
ml: പ്ലഗിൻ തിരയലിലേക്ക് പോകുക

en: Go to the home page
ml: ഹോം പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Google Address Autocomplete
ml: Google വിലാസം സ്വയംപൂർത്തിയാക്കൽ

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
ml: കൊള്ളാം! നിങ്ങളുടെ ചെക്ക്ഔട്ട് പേജ് ഇപ്പോൾ ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ടിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
ml: HTML വർണ്ണ മൂല്യം. അതായത്: #f3f3f3

en: Header
ml: തലക്കെട്ട്

en: Header and footer
ml: ഹെഡറും ഫൂട്ടറും

en: Header and footer template
ml: ഹെഡർ, ഫൂട്ടർ ടെംപ്ലേറ്റ്

en: Header and footer templates
ml: ഹെഡർ, ഫൂട്ടർ ടെംപ്ലേറ്റുകൾ

en: Header background color
ml: തലക്കെട്ടിന്റെ പശ്ചാത്തല നിറം

en: Here are a few resources for you to get started:
ml: നിങ്ങൾക്ക് ആരംഭിക്കാൻ ചില ഉറവിടങ്ങൾ ഇതാ:

en: Hidden
ml: മറച്ചിരിക്കുന്നു

en: Hidden (remove field)
ml: മറച്ചിരിക്കുന്നു (ഫീൽഡ് നീക്കം ചെയ്യുക)

en: Hide cart items errors at the checkout page
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ കാർട്ട് ഇനങ്ങളുടെ പിശകുകൾ മറയ്ക്കുക.

en: Hide optional fields behind a link button
ml: ഒരു ലിങ്ക് ബട്ടണിന് പിന്നിലുള്ള ഓപ്ഷണൽ ഫീൽഡുകൾ മറയ്ക്കുക.

en: Highlight the billing address section in the checkout form
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോമിലെ ബില്ലിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക.

en: Highlight the order totals row in the order summary table
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹ പട്ടികയിലെ ഓർഡർ ടോട്ടൽസ് വരി ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക.

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോമിലെ ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുക.

en: I already have it – Hide this offer
ml: എന്റെ കൈവശം ഇതിനകം തന്നെയുണ്ട് – ഈ ഓഫർ മറയ്ക്കുക

en: I need help!
ml: എനിക്ക് സഹായം ആവശ്യമാണ്!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
ml: ചെക്ക് ചെയ്‌താൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇമെയിലിലെ അക്ഷരത്തെറ്റുകൾ അറിയിക്കുന്നു. (ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഈ സവിശേഷത വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിനാൽ ഈ സവിശേഷത പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു. ഈ ഓപ്ഷനിലെ മാറ്റങ്ങൾ പ്രാബല്യത്തിൽ വരില്ല)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
ml: ഫീൽഡ് &quot;ഓപ്ഷണൽ&quot; ആയി സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, അത് ഡിഫോൾട്ട് ദൃശ്യപരത അവസ്ഥയാണ്, മറ്റ് പ്ലഗിനുകൾക്ക് ആവശ്യമായ മാറ്റങ്ങൾ പ്രയോഗിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നതിന് മാറ്റങ്ങളൊന്നും പ്രയോഗിക്കില്ല.

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
ml: നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴെങ്കിലും സഹായം ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, ഞങ്ങളുടെ ഔദ്യോഗിക പിന്തുണാ ചാനലിൽ <a href="%s" target="_blank">ഒരു പിന്തുണ ടിക്കറ്റ് തുറക്കുക</a> .

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
ml: അനുയോജ്യമായ ഒരു എക്സ്പ്രസ് ചെക്ക്ഔട്ട് പേയ്‌മെന്റ് ഗേറ്റ്‌വേ ഉപയോഗിച്ച് പണമടയ്ക്കുമ്പോൾ അധിക ചെക്ക്ഔട്ട് ആവശ്യമായ ഫീൽഡുകൾ അവഗണിക്കുക.

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
ml: ഒരു ചിത്രവും തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
ml: മൊബൈലിലെ എക്സ്പാൻസിബിൾ ഓർഡർ സംഗ്രഹ വിഭാഗത്തിന്റെ പ്രാരംഭ നില.

en: Inside the cart items section
ml: കാർട്ട് ഇനങ്ങൾ വിഭാഗത്തിനുള്ളിൽ

en: Inside the order items section
ml: ഓർഡർ ഇനങ്ങൾ വിഭാഗത്തിനുള്ളിൽ

en: Inside the order overview
ml: ഓർഡർ അവലോകനത്തിനുള്ളിൽ

en: Inside the order summary
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹത്തിനുള്ളിൽ

en: Installed &mdash; Activate
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു — സജീവമാക്കുക

en: Integrated coupon code field on the cart page
ml: കാർട്ട് പേജിലെ സംയോജിത കൂപ്പൺ കോഡ് ഫീൽഡ്

en: Integrations
ml: സംയോജനങ്ങൾ

en: International phone numbers
ml: അന്താരാഷ്ട്ര ഫോൺ നമ്പറുകൾ

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
ml: തുറന്ന ഇൻപുട്ട് ഫീൽഡുകളുടെ എണ്ണം കുറയ്ക്കുന്നതിന് ഈ ഓപ്ഷൻ ചെക്ക് ചെയ്യാൻ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">ഗവേഷണം വായിക്കുക</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
ml: മികച്ച ഉപയോക്തൃ അനുഭവത്തിനായി ഈ ഓപ്ഷൻ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി നിലനിർത്താൻ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

en: Layout &amp; design
ml: ലേഔട്ടും ഡിസൈനും

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
ml: കാർട്ട് പേജിലെ ക്രോസ്-സെൽ ഇനങ്ങളുടെ ലേഔട്ട്.

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
ml: ഉപഭോക്താക്കളെ അവരുടെ അക്കൗണ്ടിൽ <strong>ഒന്നിലധികം ഷിപ്പിംഗ്, ബില്ലിംഗ് വിലാസങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കാനും</strong> ചെക്ക്ഔട്ട്, കാർട്ട് പേജുകളിൽ ഏതാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കാനും അനുവദിക്കുക.

en: License key cancelled.
ml: ലൈസൻസ് കീ റദ്ദാക്കി.

en: License keys
ml: ലൈസൻസ് കീകൾ

en: Link to shop page
ml: ഷോപ്പ് പേജിലേക്കുള്ള ലിങ്ക്

en: Load unminified assets
ml: ചെറുതാക്കാത്ത അസറ്റുകൾ ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Local pickup
ml: പ്രാദേശിക പിക്കപ്പ്

en: Local pickup and in-store collection
ml: ലോക്കൽ പിക്കപ്പ്, ഇൻ-സ്റ്റോർ കളക്ഷൻ

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
ml: ലോഗിൻ

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
ml: അല്ലെങ്കിൽ അതിഥിയായി തുടരുക

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
ml: അല്ലെങ്കിൽ താഴെ തുടരുക

en: Log in to your account
ml: നിങ്ങളുടെ അക്കൗണ്ടിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യുക

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
ml: %1$s ആയി ലോഗിൻ ചെയ്‌തു. <a href="%2$s">ലോഗ് ഔട്ട് ചെയ്യുക.</a>

en: Logo image
ml: ലോഗോ ചിത്രം

en: Mailchimp for WooCommerce
ml: WooCommerce-നുള്ള Mailchimp

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
ml: സ്ക്രോൾ ചെയ്യുമ്പോൾ ചെക്ക്ഔട്ട് പ്രോഗ്രസ് ബാർ ദൃശ്യമാകുന്ന തരത്തിലാക്കുക.

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
ml: &quot;ചേർക്കുക&quot; എന്ന ഓപ്ഷണൽ ഫീൽഡിന്റെ ലേബലുകൾ <code>lowercase</code> (ഉദാഹരണത്തിന്, &quot;ഫോൺ നമ്പർ ചേർക്കുക&quot; എന്നതിന് പകരം &quot;ഫോൺ നമ്പർ ചേർക്കുക&quot;). കൂപ്പൺ കോഡ് ഫീൽഡുകൾക്കായുള്ള ലിങ്ക് ബട്ടണുകളെയും ഈ ഓപ്ഷൻ ബാധിക്കുന്നു.

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
ml: സ്ക്രോൾ ചെയ്യുമ്പോൾ ഓർഡർ സംഗ്രഹം കാർട്ട് പേജിൽ ദൃശ്യമാകുന്ന തരത്തിലാക്കുക.

en: Make the order summary stay visible while scrolling
ml: സ്ക്രോൾ ചെയ്യുമ്പോൾ ഓർഡർ സംഗ്രഹം ദൃശ്യമാകുന്ന തരത്തിലാക്കുക.

en: Minimalist
ml: മിനിമലിസ്റ്റ്

en: Mobile
ml: മൊബൈൽ

en: More design templates
ml: കൂടുതൽ ഡിസൈൻ ടെംപ്ലേറ്റുകൾ

en: More information
ml: കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ

en: More positions for the coupon code on the checkout page
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ കൂപ്പൺ കോഡിനായി കൂടുതൽ സ്ഥാനങ്ങൾ

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹ വിഭാഗത്തിൽ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്‌ത പശ്ചാത്തല നിറം ഇല്ലാത്തപ്പോൾ ഏറ്റവും ഉപയോഗപ്രദം. ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് PRO ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ കാർട്ട്, ഓർഡർ സ്വീകരിച്ചത്, വ്യൂ ഓർഡർ പേജുകൾക്കും ഇത് ബാധകമായേക്കാം.

en: Move the sign up checkbox to the contact step
ml: സൈൻ അപ്പ് ചെക്ക്‌ബോക്‌സ് കോൺടാക്റ്റ് ഘട്ടത്തിലേക്ക് നീക്കുക.

en: Multi step
ml: മൾട്ടി സ്റ്റെപ്പ്

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
ml: ഷിപ്പിംഗിനും ബില്ലിംഗിനുമായി ഒന്നിലധികം സംരക്ഷിച്ച വിലാസങ്ങൾ.

en: My account layout
ml: എന്റെ അക്കൗണ്ട് ലേഔട്ട്

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
ml: ഈ വിഭാഗത്തിൽ ഇപ്പോൾ സംയോജനങ്ങളൊന്നും ലഭ്യമല്ല. ഓരോ പ്ലഗിന്നുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഓപ്ഷനുകൾ ആ പ്ലഗിൻ സജീവമാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ ഇവിടെ ദൃശ്യമാകൂ.

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
ml: ഈ വിഭാഗത്തിൽ ഇപ്പോൾ ലൈസൻസ് കീ ഓപ്ഷനുകളൊന്നും ലഭ്യമല്ല. ഓരോ പ്ലഗിൻ അല്ലെങ്കിൽ ആഡ്-ഓണുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഓപ്ഷനുകൾ ആ പ്ലഗിൻ സജീവമാകുമ്പോൾ ഇവിടെ ദൃശ്യമാകും.

en: Not selected yet.
ml: ഇതുവരെ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
ml: കാർട്ട് പേജിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട ക്രോസ്-സെൽ ഇനങ്ങളുടെ എണ്ണം

en: Ok
ml: ശരി

en: On the sidebar
ml: സൈഡ്‌ബാറിൽ

en: On the site header (requires distraction-free header)
ml: സൈറ്റ് തലക്കെട്ടിൽ (ശ്രദ്ധ തിരിക്കാത്ത തലക്കെട്ട് ആവശ്യമാണ്)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
ml: WooCommerce ക്രമീകരണങ്ങളിൽ കൂപ്പൺ കോഡുകളുടെ ഉപയോഗം പ്രാപ്തമാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ ബാധകമാകൂ.

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിലോ കാർട്ട് പേജിലോ കൂപ്പൺ കോഡ് ഒരു പ്രത്യേക വിഭാഗമായി പ്രദർശിപ്പിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ബാധകമാകൂ.

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ ഇംപ്രെസ തീം ഹെഡർ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ബാധകമാകൂ.

en: Only applies when using a block-based theme.
ml: ബ്ലോക്ക് അധിഷ്ഠിത തീം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ബാധകമാകൂ.

en: Only show allowed countries for shipping or billing
ml: ഷിപ്പിംഗിനോ ബില്ലിംഗിനോ അനുവദനീയമായ രാജ്യങ്ങൾ മാത്രം കാണിക്കുക.

en: Only used for shipping-related questions.
ml: ഷിപ്പിംഗ് സംബന്ധമായ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് മാത്രം ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Optimized cart page
ml: ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത കാർട്ട് പേജ്

en: Optimized horizontal cross-sells layout
ml: ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത തിരശ്ചീന ക്രോസ്-സെൽസ് ലേഔട്ട്

en: Optimized order received / thank you page
ml: ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത ഓർഡർ ലഭിച്ചു / നന്ദി പേജ്

en: Optional
ml: ഓപ്ഷണൽ

en: Optional fields
ml: ഓപ്ഷണൽ ഫീൽഡുകൾ

en: Or
ml: അഥവാ

en: Order actions
ml: പ്രവർത്തനങ്ങൾ ക്രമീകരിക്കുക

en: Order details layout
ml: ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങളുടെ ലേഔട്ട്

en: Order details optimizations
ml: ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങളുടെ ഒപ്റ്റിമൈസേഷനുകൾ

en: Order downloads
ml: ഡൗൺലോഡുകൾ ഓർഡർ ചെയ്യുക

en: Order notes
ml: കുറിപ്പുകൾ ഓർഡർ ചെയ്യുക

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
ml: ഓർഡർ നമ്പറും രസീതും ഈ ഇമെയിൽ വിലാസത്തിലേക്ക് അയയ്ക്കും.

en: Order pay
ml: ഓർഡർ പേ

en: Order pay page
ml: ഓർഡർ പേ പേജ്

en: Order progress
ml: ഓർഡർ പുരോഗതി

en: Order status
ml: ഓർഡർ നില

en: Order summary
ml: ഓർഡർ സംഗ്രഹം

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
ml: തീം ക്രമീകരണങ്ങളിൽ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അധിക ഹെഡർ വിഭാഗങ്ങൾ ഔട്ട്‌പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡറും ഫൂട്ടറും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഫെനിക് തീമിൽ നിന്ന് ബ്രെഡ്ക്രംബ്സ് വിഭാഗം ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട്, കാർട്ട്, ഓർഡർ ലഭിച്ച പേജുകളിൽ ബെഥെമിൽ നിന്നുള്ള ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾ വിഭാഗം ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡറും ഫൂട്ടറും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ദി ജെം തീമിൽ നിന്ന് ചെക്ക്ഔട്ട് സ്റ്റെപ്പ്സ് വിഭാഗം ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ബുക്ക്ഷെൽഫ് തീമിൽ നിന്ന് ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾ വിഭാഗം ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട്, കാർട്ട്, ഓർഡർ ലഭിച്ച പേജുകളിൽ കപീ തീമിൽ നിന്ന് ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾ വിഭാഗം ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ Nyture തീമിൽ നിന്ന് ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾ വിഭാഗം ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട്, കാർട്ട്, ഓർഡർ ലഭിച്ച പേജുകളിൽ പോർട്ടോ തീമിൽ നിന്ന് ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾ വിഭാഗം ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട്, കാർട്ട്, ഓർഡർ ലഭിച്ച പേജുകളിൽ പ്രസ്മാർട്ട് തീമിൽ നിന്ന് ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾ വിഭാഗം ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഹെഡറും ഫൂട്ടറും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ വുഡ്‌മാർട്ട് തീമിൽ നിന്ന് ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾ വിഭാഗം ഔട്ട്‌പുട്ട് ചെയ്യുക.

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിലെ സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെക്ക്‌ബോക്‌സിനുള്ള സ്ഥാനം ഓവർറൈഡ് ചെയ്യുക, അത് എല്ലായ്‌പ്പോഴും കോൺടാക്റ്റ് ഘട്ടത്തിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Page background color
ml: പേജ് പശ്ചാത്തല നിറം

en: Page template
ml: പേജ് ടെംപ്ലേറ്റ്

en: Parcel terminal
ml: പാഴ്‌സൽ ടെർമിനൽ

en: Payment form
ml: പേയ്‌മെന്റ് ഫോം

en: Payment method
ml: പണമടയ്ക്കൽ രീതി

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
ml: കൃത്യമായ സാധൂകരണം പ്രാപ്തമാക്കുമ്പോൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫോൺ നമ്പർ സാധൂകരണ തരങ്ങൾ.

en: Pick a Locker
ml: ഒരു ലോക്കർ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Pickup point
ml: പിക്കപ്പ് പോയിന്റ്

en: Pickup point not selected yet.
ml: പിക്കപ്പ് പോയിന്റ് ഇതുവരെ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Pickup point:
ml: പിക്കപ്പ് പോയിന്റ്:

en: Place order
ml: ഓർഡർ നൽകുക

en: Please verify your phone number.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫോൺ നമ്പർ സ്ഥിരീകരിക്കുക.

en: Position for the extra order summary section on mobile.
ml: മൊബൈലിലെ അധിക ഓർഡർ സംഗ്രഹ വിഭാഗത്തിനുള്ള സ്ഥാനം.

en: Position on checkout page
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിലെ സ്ഥാനം

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
ml: ആദ്യ ഷിപ്പിംഗ് രീതിയുടെ യാന്ത്രിക തിരഞ്ഞെടുപ്പ് തടയുക

en: Proceed to %s
ml: %s ലേക്ക് പോകുക

en: Proceed to billing
ml: ബില്ലിംഗിലേക്ക് പോകുക

en: Proceed to contact
ml: ബന്ധപ്പെടാൻ തുടരുക

en: Proceed to payment
ml: പേയ്‌മെന്റിലേക്ക് പോകുക

en: Proceed to shipping
ml: ഷിപ്പിംഗിലേക്ക് പോകുക

en: Progress bar
ml: പ്രോഗ്രസ് ബാർ

en: Rate the plugin
ml: പ്ലഗിൻ റേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Read documentation
ml: ഡോക്യുമെന്റേഷൻ വായിക്കുക

en: Read the documentation.
ml: ഡോക്യുമെന്റേഷൻ വായിക്കുക.

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
ml: <a href="%s" target="_blank">ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ടിനൊപ്പം ഗെറ്റിംഗ് പ്രസ്താവിച്ച</a> ഇൻസ്റ്റലേഷൻ ഗൈഡ് വായിക്കുക.

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
ml: മിക്ക ഉപഭോക്താക്കൾക്കും &quot;വിലാസ വരി 2&quot; ഫീൽഡ് ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ ശരിയായ ഷിപ്പിംഗ് വിലാസം ലഭിക്കുന്നത് നിർണായകമാകുമ്പോൾ (ഉദാഹരണത്തിന് ഭക്ഷണമോ മറ്റ് പെട്ടെന്ന് കേടുവരുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങളോ ഡെലിവറി ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ) മാത്രം ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
ml: ഒരു പ്രാദേശിക പിക്കപ്പ് ഷിപ്പിംഗ് രീതി തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം നീക്കം ചെയ്യുന്നു.

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
ml: <code>select2</code> ഡ്രോപ്പ്ഡൗൺ ഘടകങ്ങൾ <code>TomSelect</code> ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുക

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
ml: അക്കൗണ്ട് സൃഷ്ടിക്കൽ ഫീൽഡുകൾക്ക് പകരം ഒരു അറിയിപ്പും ലോഗിൻ ചെയ്യാനുള്ള ഓപ്ഷനും നൽകുന്നു. ചില സന്ദർഭങ്ങളിൽ, ഉപഭോക്താക്കളുടെ സ്വകാര്യത സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് ഈ ഓപ്ഷൻ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കാൻ ശുപാർശ ചെയ്തേക്കാം.

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
ml: ഒരു പ്രാദേശിക പിക്കപ്പ് ഷിപ്പിംഗ് രീതി തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ഷിപ്പിംഗ് വിലാസത്തിന് പകരം പിക്കപ്പ് പോയിന്റ് ലൊക്കേഷൻ നൽകുന്നു.

en: Required
ml: ആവശ്യമാണ്

en: Same as billing address
ml: ബില്ലിംഗ് വിലാസത്തിന് സമാനമാണ്

en: Same as shipping address
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസം പോലെ തന്നെ

en: Save same as the billing address
ml: ബില്ലിംഗ് വിലാസം പോലെ തന്നെ സംരക്ഷിക്കുക

en: Save the selected pickup location
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത പിക്കപ്പ് ലൊക്കേഷൻ സംരക്ഷിക്കുക

en: Select an image
ml: ഒരു ചിത്രം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ ബില്ലിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
ml: കാർട്ട് പേജിൽ കൂപ്പൺ കോഡുകൾ വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുക. AJAX കാർട്ടും ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിലെ സംയോജിത കൂപ്പൺ കോഡുകളും പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയിരിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ഇത് ബാധകമാകൂ.

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ കൂപ്പൺ കോഡുകൾ വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
ml: കാർട്ട് പേജിൽ ക്രോസ്-സെൽസ് വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
ml: കാർട്ട് പേജിൽ ഷിപ്പിംഗ് ചെലവുകളും കാൽക്കുലേറ്ററും പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
ml: &quot;കൂപ്പൺ പ്രയോഗിക്കുക&quot; ബട്ടണിന്റെ ശൈലി തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ &quot;ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്&quot; എന്ന കൂപ്പൺ കോഡ് വിഭാഗം അല്ലെങ്കിൽ കാർട്ട് പേജിൽ &quot;കാർട്ട് ഇനങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്&quot; എന്ന വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ഇത് ബാധകമാകൂ.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
ml: ഫെർമോപോയിന്റ് ഉപയോഗിച്ച് ഷിപ്പിംഗ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു കളക്ഷൻ പോയിന്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
ml: തുടരുന്നതിന് മുമ്പ് ഒരു പിക്കപ്പ് പോയിന്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
ml: സെൻഡിൻബ്ലൂ - WooCommerce ഇമെയിൽ മാർക്കറ്റിംഗ്

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
ml: ഫോം ഫീൽഡുകൾക്കുള്ളിലെ <code>font-size</code> 16px ആയി സജ്ജമാക്കുക.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങൾ

[ctx: Settings section]
en: Cart
ml: കാർട്ട്

[ctx: Settings section]
en: Order pay
ml: ഓർഡർ പേ

[ctx: Settings section]
en: Thank you
ml: നന്ദി

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
ml: സംയോജനങ്ങൾ

[ctx: Settings section title]
en: License keys
ml: ലൈസൻസ് കീകൾ

en: Setup & Documentation
ml: സജ്ജീകരണവും ഡോക്യുമെന്റേഷനും

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
ml: <a href="%s">ചെക്ക്ഔട്ട് ഓപ്ഷനുകളിൽ</a> ലേഔട്ടും ഡിസൈനും സജ്ജമാക്കുക.

en: Shipping
ml: ഷിപ്പിംഗ്

en: Shipping address
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസം

en: Shipping method
ml: ഷിപ്പിംഗ് രീതി

en: Shipping methods
ml: ഷിപ്പിംഗ് രീതികൾ

en: Shipping phone
ml: ഷിപ്പിംഗ് ഫോൺ

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഷിപ്പിംഗ് രീതികൾ മായ്‌ക്കുന്നതിന് പിക്കപ്പ് ലൊക്കേഷൻ ഉപഘട്ടത്തിൽ ഒരു ലിങ്ക് ബട്ടൺ കാണിക്കുക. മുമ്പ് ഒരു പ്രാദേശിക പിക്കപ്പ് രീതി തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം വീണ്ടും കാണിക്കാൻ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം.

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
ml: ഫോൺ ഫീൽഡുകൾക്കുള്ളിൽ സാധുവായ ഒരു ഫോൺ നമ്പറിന്റെ ഒരു ഉദാഹരണം കാണിക്കുക.

en: Show country code beside the flag
ml: പതാകയുടെ അരികിൽ രാജ്യ കോഡ് കാണിക്കുക

en: Show if not defined
ml: നിർവചിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിൽ കാണിക്കുക

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
ml: പിക്കപ്പ് ലൊക്കേഷൻ ഉപഘട്ടത്തിൽ ഷിപ്പിംഗ് രീതികൾ മായ്‌ക്കാനുള്ള ഓപ്ഷൻ കാണിക്കുക

en: Sign up checkbox position
ml: സൈൻ അപ്പ് ചെക്ക്ബോക്സ് സ്ഥാനം

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്റ്റോറിനായി ലളിതമാക്കിയ EU-VAT സാധൂകരണം.

en: Single step
ml: സിംഗിൾ സ്റ്റെപ്പ്

en: Skip to content
ml: ഉള്ളടക്കത്തിലേക്ക് പോകുക

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
ml: ഡാറ്റാബേസിൽ ചില മാറ്റങ്ങൾ ആവശ്യമാണ്. ഏതൊരു അപ്‌ഡേറ്റിലെയും പോലെ, <strong>തുടരുന്നതിന് മുമ്പ് നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ പൂർണ്ണ ബാക്കപ്പ് എടുക്കാൻ</strong> ഞങ്ങൾ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ടിനൊപ്പം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ക്വാഡ്‌ലെയേഴ്‌സിന്റെ WooCommerce Checkout മാനേജറിന്റെ ചില സവിശേഷതകൾ പ്രതീക്ഷിച്ചതുപോലെ പ്രവർത്തിച്ചേക്കില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും ഇതര പരിഹാരങ്ങൾക്കും <a href="%s">ഞങ്ങളുടെ ഡോക്യുമെന്റേഷൻ</a> വായിക്കുക.

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
ml: ചില ഓപ്ഷനുകൾ ചില പ്ലഗിനുകളുമായും തീമുകളുമായും പൊരുത്തപ്പെടണമെന്നില്ല.

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ സൈറ്റ് ഹെഡറിനുള്ള സ്പെയ്സിംഗ് (പിക്സലുകളിൽ)

en: Special offers
ml: പ്രത്യേക ഓഫറുകൾ

en: Split
ml: രണ്ടായി പിരിയുക

en: Step %1$s of %2$s
ml: %2$s-ൽ %1$s-ാം ഘട്ടം

en: Subscribe checkbox
ml: സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെക്ക്‌ബോക്‌സ്

[ctx: Substep review checkbox value]
en: Yes
ml: അതെ

[ctx: Substep review text]
en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: Support
ml: പിന്തുണ

en: Thank you page
ml: നന്ദി പേജ്

en: Thank you page & order details layout
ml: നന്ദി പേജ് &amp; ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങളുടെ ലേഔട്ട്

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് തിരഞ്ഞെടുത്തതിന് നന്ദി!

en: The Bluehost Plugin
ml: ബ്ലൂഹോസ്റ്റ് പ്ലഗിൻ

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
ml: &quot;{cnpj_number}&quot; എന്ന CNPJ നമ്പർ അസാധുവാണ്.

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
ml: &quot;{cpf_number}&quot; എന്ന CPF നമ്പർ അസാധുവാണ്.

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
ml: <strong>നിങ്ങളുടെ WooCommerce ചെക്ക്ഔട്ട് കൺവേർഷൻ നിരക്ക് കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും</strong> യാത്രയിലുടനീളം വാങ്ങൽ അനുഭവം സ്ഥിരതയുള്ളതാക്കുന്നതിനുമുള്ള മികച്ച ഉപകരണങ്ങൾ.

en: The billing phone field may be forced as "required" if the billing address section is displayed before the shipping address section, and the shipping phone field is set as "required". This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked, otherwise the customer might not be able to complete the checkout form.
ml: ബില്ലിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗത്തിന് മുമ്പ് പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും ഷിപ്പിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡ് &quot;ആവശ്യമാണ്&quot; എന്ന് സജ്ജമാക്കുകയും ചെയ്താൽ ബില്ലിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡ് &quot;ആവശ്യമാണ്&quot; എന്ന് നിർബന്ധിതമാക്കിയേക്കാം. ആ ഓപ്ഷൻ പരിശോധിക്കുമ്പോൾ ഷിപ്പിംഗ് വിലാസം ബില്ലിംഗ് വിലാസത്തിലേക്ക് പകർത്താൻ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഇത് ആവശ്യമാണ്, അല്ലാത്തപക്ഷം ഉപഭോക്താവിന് ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോം പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിഞ്ഞേക്കില്ല.

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
ml: ബണ്ടിലിൽ ഞങ്ങൾ നിലവിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന എല്ലാ ആഡ്-ഓണുകളും ഭാവിയിൽ ഞങ്ങൾ സമാരംഭിക്കുന്ന ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ആഡ്-ഓണുകളും ഉൾപ്പെടുന്നു.

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം ആദ്യം പ്രദർശിപ്പിക്കുമ്പോൾ &quot;ഷിപ്പിംഗ് വിലാസത്തിന് സമാനമാണ്&quot; എന്ന ചെക്ക്‌ബോക്‌സ് ഡിഫോൾട്ടായി ചെക്ക് ചെയ്‌തതായി ആരംഭിക്കും.<br> ബില്ലിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം ആദ്യം പ്രദർശിപ്പിക്കുമ്പോൾ &quot;ബില്ലിംഗ് വിലാസത്തിന് സമാനം&quot; എന്ന ചെക്ക്‌ബോക്സ് സ്ഥിരസ്ഥിതിയായി ചെക്ക് ചെയ്‌തതുപോലെ ആരംഭിക്കും.<br> ചെക്ക്ഔട്ടിൽ തുറന്ന ഇൻപുട്ട് ഫീൽഡുകളുടെ എണ്ണം ഗണ്യമായി കുറയ്ക്കുന്നതിന് ഈ ഓപ്ഷൻ ചെക്ക്ഔട്ട് ചെയ്യാൻ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">ഗവേഷണം വായിക്കുക</a> .

en: The database changes where applied successfully.
ml: വിജയകരമായി പ്രയോഗിക്കുന്നിടത്ത് ഡാറ്റാബേസ് മാറുന്നു.

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
ml: <em>&quot;1 കോളം&quot;</em> ലേഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ <em>&quot;സ്പ്ലിറ്റ്&quot;</em> എന്ന ഡിസൈൻ ടെംപ്ലേറ്റ് ലഭ്യമല്ല, തിരഞ്ഞെടുത്താൽ <em>&quot;മിനിമലിസ്റ്റ്&quot;</em> എന്നതിലേക്ക് തിരികെ പോകും.

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
ml: ശ്രദ്ധ തിരിക്കാത്ത ഹെഡർ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ <em>&quot;സൈറ്റ് ഹെഡറിൽ&quot;</em> എന്ന ഓപ്ഷൻ ബാധകമാകൂ.

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
ml: തീം ചേർത്ത ഉൽപ്പന്ന ഇമേജ് ഡിസ്പ്ലേ, ക്വാണ്ടിറ്റിറ്റി ഫീൽഡ്, റിമൂവ് ബട്ടൺ, ഉൽപ്പന്ന പേജിലേക്കുള്ള ലിങ്ക് എന്നീ ഓപ്ഷനുകൾ ഡിഫോൾട്ടായി പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
ml: ക്വാഡ്‌ലെയേഴ്‌സിന്റെ പ്ലഗിൻ WooCommerce ചെക്ക്ഔട്ട് മാനേജർ ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ടുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് സജീവമാക്കുമ്പോൾ ഷിപ്പിംഗ് ലക്ഷ്യസ്ഥാനം എല്ലായ്പ്പോഴും &quot;ഡിഫോൾട്ട് ടു കസ്റ്റമർ ഷിപ്പിംഗ് വിലാസം&quot; ആയി സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കും. ചെക്ക്ഔട്ട് സമയത്ത് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഇപ്പോഴും വ്യത്യസ്ത ഷിപ്പിംഗ്, ബില്ലിംഗ് വിലാസങ്ങൾ നൽകാൻ കഴിയും, ഡിഫോൾട്ട് ബില്ലിംഗ് വിലാസം ഷിപ്പിംഗ് വിലാസത്തിന് തുല്യമാക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ഓപ്ഷൻ WooCommerce &gt; ക്രമീകരണങ്ങൾ &gt; ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ടിൽ ലഭ്യമാണ്.

en: The shipping phone field may be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required". This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked, otherwise the customer might not be able to complete the checkout form.
ml: ഷിപ്പിംഗ് വിലാസ വിഭാഗത്തിന് ശേഷം ബില്ലിംഗ് വിലാസ വിഭാഗം പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും ബില്ലിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡ് &quot;ആവശ്യമാണ്&quot; എന്ന് സജ്ജമാക്കുകയും ചെയ്താൽ ഷിപ്പിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡ് &quot;ആവശ്യമാണ്&quot; എന്ന് നിർബന്ധിതമായി കാണിച്ചേക്കാം. ആ ഓപ്ഷൻ പരിശോധിക്കുമ്പോൾ ഷിപ്പിംഗ് വിലാസം ബില്ലിംഗ് വിലാസത്തിലേക്ക് പകർത്താൻ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഇത് ആവശ്യമാണ്, അല്ലാത്തപക്ഷം ഉപഭോക്താവിന് ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോം പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിഞ്ഞേക്കില്ല.

en: Theme Atomion
ml: തീം ആറ്റോമിയോൺ

en: Theme Betheme
ml: തീം ബെഥെം

en: Theme Bookshelf
ml: തീം ബുക്ക്‌ഷെൽഫ്

en: Theme Fennik
ml: തീം ഫെനിക്

en: Theme Go
ml: തീം ഗോ

en: Theme Impreza
ml: തീം ഇംപ്രെസ

en: Theme Ireca
ml: തീം ഇറേക്ക

en: Theme Kapee
ml: തീം കപീ

en: Theme Nyture
ml: തീം ന്യൂച്ചർ

en: Theme Porto
ml: തീം പോർട്ടോ

en: Theme Pressmart
ml: തീം പ്രസ്സ്മാർട്ട്

en: Theme The Gem
ml: തീം ദി ജെം

en: Theme The7
ml: തീം The7

en: Theme Woodmart
ml: തീം വുഡ്‌മാർട്ട്

en: Theme ZK Nito
ml: തീം ZK നിറ്റോ

en: Theme's cross-sells layout
ml: തീമിന്റെ ക്രോസ്-സെയിൽസ് ലേഔട്ട്

en: Theme's header and footer
ml: തീമിന്റെ തലക്കെട്ടും അടിക്കുറിപ്പും

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
ml: ഈ ഓപ്ഷനുകൾ നന്ദി പേജിനെ ബാധിക്കുന്നു, അക്കൗണ്ട് പേജുകളിലും ഇമെയിൽ അറിയിപ്പുകളിലും ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങൾ കാണുക.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
ml: ഈ ഓപ്ഷനുകൾ നന്ദി പേജിനെ ബാധിക്കുന്നു, ഇത് ഓർഡർ സ്വീകരിച്ചു അല്ലെങ്കിൽ ഓർഡർ സ്ഥിരീകരണ പേജുകൾ എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
ml: കാർട്ട് പേജിൽ ട്രസ്റ്റ് ചിഹ്നങ്ങളും ട്രസ്റ്റ് ബാഡ്ജുകളും ചേർക്കാൻ ഈ വിജറ്റ് ഏരിയകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ ട്രസ്റ്റ് ചിഹ്നങ്ങളും ട്രസ്റ്റ് ബാഡ്ജുകളും ചേർക്കാൻ ഈ വിജറ്റ് ഏരിയകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
ml: ഓർഡർ പേ പേജിൽ ട്രസ്റ്റ് ചിഹ്നങ്ങളും ട്രസ്റ്റ് ബാഡ്ജുകളും ചേർക്കാൻ ഈ വിജറ്റ് ഏരിയകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
ml: നന്ദി പേജിൽ വിശ്വാസ ചിഹ്നങ്ങളും വിശ്വാസ ബാഡ്ജുകളും ചേർക്കാൻ ഈ വിജറ്റ് ഏരിയകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട്, കാർട്ട്, ഓർഡർ സ്വീകരിച്ചത്, ഓർഡർ പേ, അക്കൗണ്ട് പേജുകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ WooCommerce പേജുകളിൽ ഉള്ളടക്ക വിഭാഗം വളരെ ഇടുങ്ങിയതല്ലെന്ന് ഇത് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

en: This field does not match the related field value.
ml: ഈ ഫീൽഡ് ബന്ധപ്പെട്ട ഫീൽഡ് മൂല്യവുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: This is a required field.
ml: ഇത് നിർബന്ധിത ഫീൽഡാണ്.

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
ml: ഇതൊരു പരീക്ഷണാത്മക സവിശേഷതയാണ്, എല്ലാ സജ്ജീകരണങ്ങളിലും പ്രതീക്ഷിച്ചതുപോലെ പ്രവർത്തിച്ചേക്കില്ല. ഇത് ജാഗ്രതയോടെ ഉപയോഗിക്കുക.

en: This is not a valid email address.
ml: ഇത് സാധുവായ ഒരു ഇമെയിൽ വിലാസമല്ല.

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
ml: ഈ ഓപ്ഷൻ ഓർഡർ സ്ഥിരീകരണ പേജിനെയും (നന്ദി പേജ്) അക്കൗണ്ട് പേജുകളിലെയും ഇമെയിലുകളിലെയും പാക്കിംഗ് സ്ലിപ്പുകളിലെയും ഓർഡർ വിശദാംശങ്ങളെയും ബാധിക്കുന്നു.

en: Toll free
ml: ടോൾ ഫ്രീ

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
ml: TomSelect എന്നത് Select2 നെ അപേക്ഷിച്ച് പിശകുകൾക്ക് സാധ്യത കുറവുള്ള ഒരു ലളിതമായ ഡ്രോപ്പ്ഡൗൺ സെലക്ഷൻ ഘടകമാണ്, അതേസമയം WooCommerce ചെക്ക്ഔട്ട് പേജുകളിൽ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന അതേ സവിശേഷതകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

en: Tools
ml: ഉപകരണങ്ങൾ

en: Troubleshooting
ml: ട്രബിൾഷൂട്ടിംഗ്

en: Trust symbols &amp; badges
ml: ട്രസ്റ്റ് ചിഹ്നങ്ങളും ബാഡ്ജുകളും

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
ml: കാർട്ടിലെയും നന്ദി പേജുകളിലെയും ചിഹ്നങ്ങളെ വിശ്വസിക്കൂ

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത രാജ്യ കോഡിനായുള്ള നിയമങ്ങൾ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ഫോൺ നമ്പർ സാധുവായ ഒരു മൊബൈൽ അല്ലെങ്കിൽ ലാൻഡ്‌ലൈൻ നമ്പറാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക. ഈ ഓപ്ഷൻ <code>intl-tel-input</code> കൃത്യമായ മൂല്യനിർണ്ണയ സവിശേഷത ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് ചില ഫോൺ നമ്പറുകൾക്ക് തെറ്റായ പോസിറ്റീവുകൾ നൽകിയേക്കാം.

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
ml: പൂരിപ്പിക്കേണ്ട ചെക്ക്ഔട്ട് ഫീൽഡുകളിൽ 40% വരെ കുറവ്.

en: Update database
ml: ഡാറ്റാബേസ് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Upgrade to PRO
ml: PRO-യിലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
ml: PRO ലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുക — 99 യൂറോ

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
ml: ബ്ലോക്ക് അധിഷ്ഠിത തീമുകൾക്കായി `ഓർഡർ സ്ഥിരീകരണം` പേജ് ടെംപ്ലേറ്റ് ഉപയോഗിക്കുക.

en: Use precise phone number validation
ml: കൃത്യമായ ഫോൺ നമ്പർ വാലിഡേഷൻ ഉപയോഗിക്കുക

[ctx: Used as fallback for "Proceed to next step" button label]
en: next step
ml: അടുത്ത ഘട്ടം

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
ml: ഡീബഗ് മോഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് വെബ്‌സൈറ്റ് പ്രകടനത്തെ ബാധിക്കുന്നു. ട്രബിൾഷൂട്ടിംഗ് സമയത്ത് മാത്രം ഈ ഓപ്ഷൻ ഉപയോഗിക്കുക.

en: Valid until %s.
ml: %s വരെ സാധുതയുണ്ട്.

en: Verify Phone Number
ml: ഫോൺ നമ്പർ പരിശോധിക്കുക

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് <a href="%s" target="_blank">ഞങ്ങളുടെ ഡോക്യുമെന്റേഷൻ</a> സന്ദർശിക്കുക.

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
ml: ഞങ്ങളുടെ പ്ലഗിനുകളെയും ആഡ്-ഓണുകളെയും കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഞങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക.

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
ml: <strong>ജർമ്മനി</strong> , <strong>ഓസ്ട്രിയ</strong> , <strong>സ്വിറ്റ്സർലൻഡ്</strong> , <strong>നെതർലാൻഡ്‌സ്</strong> , <strong>പോളണ്ട്</strong> , <strong>ബെൽജിയം</strong> , <strong>ഫ്രാൻസ്</strong> എന്നീ രാജ്യങ്ങളിലെ നിയന്ത്രണ ആവശ്യകതകൾ കാരണം ഇത് <em>വിപുലീകരിച്ചതായി</em> സജ്ജീകരിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
ml: ചെക്ക്ഔട്ട് പേജിൽ ശ്രദ്ധ വ്യതിചലിക്കാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധ തിരിക്കാത്ത ഹെഡറും ഫൂട്ടറും ഉപയോഗിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">കാർട്ട് ഉപേക്ഷിക്കലിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഗവേഷണം വായിക്കുക</a> .

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുമ്പോൾ, ഫോൺ ഫീൽഡ് വാലിഡേഷൻ രാജ്യ കോഡോ ഏരിയ കോഡോ രാജ്യത്തിന് സാധുതയുള്ളതാണോ എന്ന് പരിശോധിക്കില്ല.

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുമ്പോൾ, പ്ലഗിനുമായുള്ള അനുയോജ്യതയ്ക്കായി ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത ശൈലികൾ ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് പ്രയോഗിക്കും. സ്ട്രൈപ്പ് പേയ്‌മെന്റ് ഫോം ഫീൽഡുകൾക്കായി നിങ്ങൾ ഇഷ്ടാനുസൃത ശൈലികൾ ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഇത് പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കേണ്ടി വന്നേക്കാം.

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുമ്പോൾ, ഷിപ്പിംഗിന് അനുവദിച്ചിരിക്കുന്ന രാജ്യങ്ങൾ മാത്രമേ ഷിപ്പിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡിൽ ലഭ്യമാകൂ, ബില്ലിംഗിന് അനുവദിച്ചിരിക്കുന്ന രാജ്യങ്ങൾ മാത്രമേ ബില്ലിംഗ് ഫോൺ ഫീൽഡിൽ ലഭ്യമാകൂ.

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുമ്പോൾ, സെൻഡിൻബ്ലൂ പ്ലഗിൻ ക്രമീകരണങ്ങളിൽ നിർവചിച്ചിരിക്കുന്ന ഡിസ്പ്ലേ ലൊക്കേഷൻ പരിഗണിക്കാതെ തന്നെ ചെക്ക്ബോക്സ് കോൺടാക്റ്റ് ഘട്ടത്തിലേക്ക് നീക്കപ്പെടും.

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുമ്പോൾ, ഓരോ ഷിപ്പിംഗ് പാക്കേജിനും മുമ്പ് മറ്റൊരു ഷിപ്പിംഗ് രീതിയും തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ലെങ്കിൽ ലഭ്യമായ ആദ്യത്തെ ഷിപ്പിംഗ് രീതി സ്വയമേവ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടില്ല.<br> ലോക്കൽ പിക്കപ്പ് സവിശേഷതയ്ക്കായി തിരഞ്ഞെടുത്ത ഷിപ്പിംഗ് രീതി ക്ലിയർ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഓപ്ഷൻ പ്രാപ്തമാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ ഈ ഓപ്ഷൻ യാന്ത്രികമായി പ്രാപ്തമാകും.

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുമ്പോൾ, Bluehost പ്ലഗിനിൽ നിന്നുള്ള ഷിപ്പിംഗ് ഇമെയിൽ ഫീൽഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഫോമിലേക്ക് ചേർക്കപ്പെടും.

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
ml: ഫോം ഫീൽഡുകൾക്കുള്ളിലെ ഫോണ്ട് വലുപ്പം 16px-ൽ കുറവാണെങ്കിൽ, ടെക്സ്റ്റ് വായിക്കുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നതിന് സഫാരിയും മറ്റ് ബ്രൗസറുകളും മൊബൈൽ ഉപകരണങ്ങളിൽ യാന്ത്രികമായി സൂം ഇൻ ചെയ്‌തേക്കാം. ഈ ഓപ്ഷൻ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുമ്പോൾ, ഫോം ഫീൽഡുകൾക്കുള്ളിലെ ഫോണ്ട് വലുപ്പം 16px ആയി സജ്ജീകരിക്കും, അങ്ങനെ ഫോം ഫീൽഡുകൾ സൂം ഇൻ ചെയ്യുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത പേജുകളിൽ ഇത് സജ്ജമാക്കും.

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
ml: ഫ്ലൂയിഡ് ചെക്ക്ഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ, ജർമ്മനൈസ്ഡ് PRO പ്ലഗിനിൽ നിന്നുള്ള മൾട്ടിസ്റ്റെപ്പ് സവിശേഷത അനാവശ്യമായിത്തീരുകയും <strong>പുതിയ ഓർഡറുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഗുരുതരമായ പിശകുകൾക്ക്</strong> കാരണമാവുകയും ചെയ്യും. പ്ലഗിൻ ക്രമീകരണങ്ങളിൽ ജർമ്മനൈസ്ഡ് PRO മൾട്ടിസ്റ്റെപ്പ് ചെക്ക്ഔട്ട് സവിശേഷത പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക.

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
ml: <em>&quot;1 കോളം&quot;</em> ചെക്ക്ഔട്ട് ലേഔട്ട് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഈ ഓപ്ഷൻ എല്ലായ്പ്പോഴും <em>&quot;ചെക്ക്ഔട്ട് ഘട്ടങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്&quot;</em> എന്ന് സജ്ജമാക്കിയിരിക്കും കൂടാതെ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് കാഴ്ചയ്ക്കും ഇത് ബാധകമാണ്.

en: WooCommerce
ml: വൂകൊമേഴ്‌സ്

en: WooCommerce Smart Coupons
ml: WooCommerce സ്മാർട്ട് കൂപ്പണുകൾ

en: WooCommerce Stripe Gateway
ml: WooCommerce സ്ട്രൈപ്പ് ഗേറ്റ്‌വേ

en: WooCommerce page layout
ml: WooCommerce പേജ് ലേഔട്ട്

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
ml: നിങ്ങൾ കുറച്ചു കാലമായി പ്ലഗിൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഇതുവരെയുള്ള അനുഭവം നിങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ ഇഷ്ടമാണ്?<br> ദയവായി ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു ദ്രുത റേറ്റിംഗ് നൽകുക, ഓരോ ഫീഡ്‌ബാക്കും ഞങ്ങൾ നന്ദിയുള്ളവരാണ്, കൂടാതെ പ്ലഗിൻ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നത് തുടരാൻ ഇത് ഞങ്ങളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
ml: നിങ്ങളുടെ ഓർഡറിന് ആകെ %s തുക കുടിശ്ശികയുണ്ട്. കൂടുതൽ പണമടയ്ക്കൽ ആവശ്യമില്ല.

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
ml: ഷിപ്പിംഗ്

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
ml: ഷിപ്പിംഗ് %d

en: yes
ml: അതെ
