fluid-checkout - en to is translation catalogue (520 entries)

en: "Add" link button
is: „Bæta við“ tengilhnappi

en: (Required)
is: (Áskilið)

en: (experimental)
is: (tilraunaverkefni)

en: (originally "%s")
is: (upphaflega &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
is: * Svo lengi sem þú ert með virka áskrift.

en: 1 column
is: 1 dálkur

en: 2 columns
is: 2 dálkar

en: 226 EUR value (Save 42%)
is: 226 EUR gildi (Sparið 42%)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
is: <a href="%s" target="_blank">Kauptu nýjan leyfislykil</a> og haltu áfram að fá uppfærslur og stuðning.

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
is: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Skráðu þig inn á reikninginn þinn</a> til að fá leyfislykilinn þinn, eða <a href="%s" target="_blank">keyptu nýjan leyfislykil</a> .

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
is: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Skráðu þig inn á reikninginn þinn</a> til að endurnýja leyfislykilinn þinn og halda áfram að fá uppfærslur og stuðning.

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
is: <a target="_blank" href="%s">Uppfærðu í PRO</a> til að opna fleiri valkosti.

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
is: <p>Fluid Checkout þarf klassíska WooCommerce stuttkóða-undirstaða útskráningareyðublað til að virka. Þegar Divi Builder er notað til að sérsníða útlit og tilfinningu afgreiðslusíðunnar, er klassískum stuttkóðum skipt út fyrir sérsniðnar græjur frá Divi Builder fyrir hvern hluta afgreiðslusíðunnar. Þessar sérsniðnu græjur eru ekki samhæfar við Fluid Checkout.</p><p> Vinsamlega breyttu útskráningarsíðunni þinni og skiptu Divi Builder græjunum út fyrir textagræjuna sem inniheldur stuttkóðann <code>[woocommerce_checkout]</code> .</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
is: <p>Þessari græju hefur verið skipt út fyrir Fluid Checkout.</p><p> Þegar Fluid Checkout er notað þarf afgreiðslusíðan að nota upprunalega WooCommerce stuttkóðann <code>[woocommerce_checkout]</code> til að virka rétt.</p><p> Fyrir frekari upplýsingar, skoðaðu Fluid Checkout skjölin.</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
is: <p>Við komumst að því að þú ert að nota viðbæturnar Afhendingar- og afhendingartími fyrir WooCommerce (ókeypis og PRO) frá CodeRockz. Samþætting við þessar viðbætur hefur verið færð yfir í Fluid Checkout PRO.</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
is: <strong>%1$s</strong> krefst þess að <strong>%2$s</strong> sé uppsett og virkjað. <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
is: Reikningssamsvörun

en: Account matching / user matching
is: Reikningssamsvörun / notendasamsvörun

en: Account password
is: Lykilorð reiknings

en: Action link on the order summary at checkout.
is: Aðgerðartengil á pöntunaryfirliti við útskráningu.

en: Activate %s
is: Virkjaðu %s

en: Activated
is: Virkjað

en: Add %s
is: Bæta við %s

en: Add billing phone field to the checkout form.
is: Bættu innheimtusími reitnum við útskráningareyðublaðið.

en: Add extra fields to the checkout form
is: Bættu við aukareitum við útskráningareyðublaðið

en: Add shipping phone field to the checkout form.
is: Bættu sendingarsímareit við afgreiðslueyðublaðið.

en: Add widget areas to the cart page
is: Bættu græjusvæðum við körfusíðuna

en: Add widget areas to the checkout page
is: Bættu græjusvæðum við afgreiðslusíðuna

en: Add widget areas to the order pay page
is: Bættu græjusvæðum við pöntunargreiðslusíðuna

en: Add widget areas to the thank you page
is: Bættu græjusvæðum við þakkarsíðuna

en: Add-ons
is: Viðbætur

en: Additional header sections
is: Viðbótarhauskaflar

en: Additional notes
is: Viðbótar athugasemdir

en: Address Book
is: Heimilisfangabók

en: Address book
is: Heimilisfangabók

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
is: Bætir auka sendingartölvupósti og sendingarsímasviði við sendingarheimilisfangshlutann.

en: After Shipping Address
is: Eftir sendingar heimilisfang

en: After order sections
is: Eftir pöntunarhluta

en: After shipping address
is: Eftir sendingar heimilisfang

en: After the cart actions
is: Eftir körfuaðgerðirnar

en: After the cart items section
is: Eftir kaflann um körfuvörur

en: After the order items section
is: Eftir pöntunarhlutahlutann

en: After the order overview
is: Eftir pöntunaryfirlit

en: After the order overview and payment instructions
is: Eftir pöntunaryfirlit og greiðsluleiðbeiningar

en: After the order summary
is: Eftir pöntunarsamantekt

en: After the order totals
is: Eftir heildartölur pöntunarinnar

en: After the progress bar
is: Eftir framvindustikuna

en: After the shipping section
is: Eftir sendingarhlutann

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
is: Allir PRO eiginleikar + Allar viðbætur fyrir sérstakt verð.

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
is: Allar viðbætur eru seldar sérstaklega og krefjast þess að <strong>Fluid Checkout Lite</strong> viðbótin sé sett upp og virkjuð, nema þegar tekið er fram.

en: All future add-ons *
is: Allar framtíðarviðbætur *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
is: Öll verð sýnd í evrum. Ef einhver frávik eru á verði á vefsíðu okkar koma tilboðin sem sýnd eru á vefsíðunni í stað þeirra og verða notuð.

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
is: Leyfðu viðskiptavinum að bæta gjafaskilaboðum og öðrum gjafatengdum valkostum við pöntunina.

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
is: Leyfa viðskiptavinum að breyta vörumagni eða fjarlægja vörur beint á afgreiðslusíðunni.

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
is: Leyfir viðskiptavinum að greiða fyrir pantanir sem eru annað hvort búnar til handvirkt af verslunarstjóra eða ekki kláraðar við greiðslu.

en: Already have an account?
is: Ertu nú þegar með reikning?

en: Always show
is: Sýna alltaf

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
is: Aðgangur verður stofnaður með upplýsingunum sem gefnar voru upp við afgreiðslu pöntunar.

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
is: Íbúð, eining, bygging, hæð osfrv.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
is: Nota stíla á reitina í Stripe greiðsluforminu

en: As a step after shipping
is: Sem skref eftir sendingu

en: As a step before shipping
is: Sem skref fyrir sendingu

en: As a sub-step after the shipping address section
is: Sem undirskref á eftir sendingarheimilisfangshlutanum

en: As a sub-step before the payment section
is: Sem undirskref á undan greiðsluhlutanum

en: As a sub-step before the shipping address section
is: Sem undirskref á undan sendingarfangahlutanum

en: As a substep after payment methods
is: Sem undirskref eftir greiðslumáta

en: As a substep before payment methods
is: Sem undirskref fyrir greiðslumáta

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
is: Tengja pantanir gesta viðskiptavinar við núverandi reikning þeirra þegar reikningur er þegar til með tengiliðaupplýsingum viðskiptavinarins.

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
is: Forðastu afhendingartafir og óánægða viðskiptavini. Safnaðu <strong>réttum heimilisfangsupplýsingum</strong> frá fyrsta skipti sem þeir kaupa með þér.

en: Bars
is: Barir

en: Before Shipping Address
is: Fyrir sendingar heimilisfang

en: Before checkout steps
is: Skref fyrir greiðslu

en: Before coupon codes section
is: Fyrir afsláttarkóðahlutann

en: Before shipping address
is: Fyrir sendingar heimilisfang

en: Before the cart actions
is: Áður en aðgerðir körfu

en: Before the cart items section
is: Á undan hlutum í körfu

en: Before the checkout steps
is: Áður en útskráningarskref

en: Before the order items section
is: Áður en hluti pöntunarvara

en: Before the order summary
is: Áður en pöntunaryfirlit

en: Before the order totals
is: Áður en pöntunin er samtals

en: Before the progress bar
is: Áður en framvindustikan birtist

en: Before the shipping section
is: Fyrir sendingarhlutann

en: Below the order summary
is: Fyrir neðan pöntunarsamantekt

en: Below the payment section
is: Fyrir neðan greiðsluhlutann

en: Billing address
is: Heimilisfang innheimtu

en: Billing phone
is: Innheimtusími

en: Both below the payment section and the order summary
is: Bæði fyrir neðan greiðsluhlutann og pöntunaryfirlitið

en: Boxed
is: Boxað

en: Breadcrumbs
is: Brauðrasp

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
is: Sækja um

en: Captcha Pro by BestWebSoft
is: Captcha Pro frá BestWebSoft

en: Captcha position
is: Captcha staða

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
is: Fyrir pöntunarhnappinn

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
is: Fyrir pöntunarhluta

en: Carrier:
is: Flutningsaðili:

en: Cart elements
is: Körfuþættir

en: Cart items
is: Körfuvörur

en: Cart items count
is: Körfuhlutir telja

en: Cart layout
is: Skipulag körfu

en: Cart optimizations
is: Hagræðingar körfu

en: Cart total:
is: Samtals körfu:

en: Change email address to: {suggestion-value}
is: Breyta netfangi í: {suggestion-value}

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
is: Breyta sýnileika fyrirtækjanafnsreitsins fyrir reikningsfangshlutann á greiðsluforminu.

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
is: Breyta sýnileika fyrir reitinn fyrir nafn fyrirtækis fyrir sendingarheimilisfangshlutann á afgreiðslueyðublaðinu.

en: Change: %s
is: Breyting: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
is: Breytir útliti pöntunarupplýsinga á þakkarsíðunni og reikningssíðum.

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
is: Breytir útliti pöntunargreiðslusíðu fyrir fyrirliggjandi pantanir sem bíða greiðslu frá viðskiptavini.

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
is: Athugaðu hvort það séu einhverjir <a href="%s">samþættingarmöguleikar</a> í boði fyrir önnur viðbætur sem þú hefur sett upp.

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
is: Gátreiturinn fyrir „Sama og sendingar-/innheimtuheimilisfang“ merktur sjálfgefið

en: Checkout
is: Útskráning

en: Checkout Below Place Order
is: Útskráning fyrir neðan Pantaðu pöntun

en: Checkout Footer
is: Afgreiðslufótur

en: Checkout Header - Desktop
is: Checkout Header - Skrifborð

en: Checkout Header - Mobile
is: Checkout Header - Farsími

en: Checkout Order Summary
is: Yfirlit yfir pöntunarpöntun

en: Checkout Sidebar
is: Afgreiðslu hliðarstika

en: Checkout elements
is: Útskráningarþættir

en: Checkout fields
is: Afgreiðslureitir

en: Checkout layout
is: Skipulag kassa

en: Checkout options
is: Afgreiðslumöguleikar

en: Checkout progress
is: Framfarir í úttekt

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
is: Innheimta

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
is: Hafðu samband

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
is: Greiðsla

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
is: Sending

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
is: Breyta

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
is: Vista breytingar

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
is: Veldu bakgrunnslit fyrir síðufót afgreiðslusíðunnar. Á aðeins við þegar truflunlaus haus og fótur er notaður.

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
is: Veldu bakgrunnslit fyrir haus afgreiðslusíðunnar. Á aðeins við þegar truflunlaus haus og fótur er notaður.

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
is: Veldu bakgrunnslit fyrir afgreiðslusíðuna. Litur er borinn á <em>líkamshlutann</em> .

en: Choose a background color for the order summary section.
is: Veldu bakgrunnslit fyrir pöntunarsamantektarhlutann.

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
is: Veldu mynd til að birta á haus afgreiðslusíðunnar. Gildir aðeins þegar truflunlaus haus og fótur er notaður.

en: Choose in which position to display the order actions.
is: Veldu í hvaða stöðu á að birta röðunaraðgerðirnar.

en: Choose in which position to display the section.
is: Veldu í hvaða stöðu á að birta hlutann.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
is: Veldu í hvaða stöðu á að birta kaflann um sendingaraðferðir.

en: Choose in which step to display the billing phone field.
is: Veldu í hvaða skrefi á að birta reikningssímareitinn.

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
is: Veldu í hvaða skrefi á að birta sendingarsímareitinn.

en: Choose the style of the progress bar.
is: Veldu stíl framvindustikunnar.

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
is: Veldu hvar á að birta tiltæka afsláttarmiðahlutann á greiðslusíðunni.

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
is: Veldu hvaða heimilisfang á að vista sem sendingarfang fyrir staðbundnar afhendingarpantanir.

en: Classic
is: Klassískt

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
is: Fjarlægja mynd

en: Click to go to the order summary
is: Smelltu til að fara í pöntunaryfirlit

en: Close and continue with checkout
is: Lokaðu og haltu áfram með útskráningu

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
is: Loka

en: Collapsed
is: Hrunið saman

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
is: Safnaðu og <strong>staðfestu virðisaukaskattsnúmer ESB á greiðslusíðunni</strong> , fjarlægir skattgjöld á öfugri gjaldfærslu og staðfestir staðsetningu viðskiptavinar þegar þörf krefur.

en: Company name field for billing address
is: Nafn fyrirtækis fyrir reikningsfang

en: Company name field for shipping address
is: Fyrirtækisheiti fyrir sendingarheimilisfang

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Contact
is: Hafðu samband

en: Contact step
is: Hafðu skref

en: Continue
is: Halda áfram

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
is: Stýrir því hvort nota eigi truflunarlausan síðuhaus og -fót eða halda haus og fæti þess þema sem er virkt.

en: Coupon codes
is: Afsláttarmiða kóðar

en: Create an account
is: Búðu til reikning

en: Cross-sells
is: Krosssölur

en: Custom fields
is: Sérsniðnir reitir

en: Dark mode
is: Dökk stilling

en: Dashboard
is: Mælaborð

en: Debug mode
is: Villuleitarstilling

en: Debug options
is: Villuleitarvalkostir

en: Default button style
is: Sjálfgefinn hnappastíll

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
is: Skilgreindu staðsetninguna til að birta „Setja pöntun“ og skilmála gátreitinn.

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
is: Skilgreindu staðsetningu til að sýna captcha hlutann. Sumar stöður gætu ekki virka eftir því hvaða captcha tegund er valin.

en: Define the visibility of the additional order notes field.
is: Skilgreindu sýnileika reitsins fyrir viðbótarpöntunarskýringar.

en: Design template
is: Hönnunarsniðmát

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
is: Hönnun sniðmát, fínstilltu körfu og mótteknar síður, reikningssamsvörun og margt fleira.

en: Did you mean %s?
is: Áttirðu við %s?

en: Disable the theme checkout options
is: Slökktu á greiðsluvalkostum þema

en: Dismiss
is: Segja frá

en: Display as a cart section
is: Birta sem körfuhluta

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
is: Sýna greiðsluhliðargræjur aðeins þegar þú skoðar síðasta greiðsluþrepið í fartækjum þegar þú notar fjölþrepa greiðsluútlit

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
is: Sýndu hraðafgreiðsluhnappa í einni línu fyrir stærri skjái

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
is: Sýndu gjafaskilaboð og aðra gjafavalkosti á afgreiðslusíðunni

en: Display message when an account exists with the email address provided
is: Birta skilaboð þegar reikningur er til með uppgefnu netfangi

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
is: Birta nýja hluta og breyta röð hluta í tölvupósttilkynningum. Stíll pöntunarupplýsinga á tilkynningum í tölvupósti er óbreytt.

en: Display order progress from the theme
is: Sýna framvindu pöntunar frá þemað

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
is: Birtu „Bæta við“ hlekkjahnappana með litlum staf

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
is: Birtu körfusíðuna með útliti svipað og afgreiðslusíðunni.

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
is: Birta framvindustikuna þegar þú notar fjölþrepa útfærsluútlit

en: Display the coupon codes section title
is: Birta titil afsláttarmiða kóða kafla

en: Display the form field labels visible on the page
is: Birtu merkimiða eyðublaðsreitsins sem sjást á síðunni

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
is: Birta gjafaskilaboðin sem hluta af pöntunarupplýsingatöflunni í stað sérstaks hluta

en: Display the gift message fields always expanded
is: Birta gjafaskilaboðareitina alltaf stækkaðir

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
is: Birta pöntunarupplýsingarnar með breiðu skipulagi á þakkarsíðunni

en: Display the order status progress bar
is: Birta framvindustikuna fyrir pöntunarstöðu

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
is: Birta græjur fyrir neðan afgreiðsluhaus fyrir farsíma. Sýnist aðeins ef þú notar útskráningarhaus viðbótarinnar.

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
is: Birta græjur fyrir neðan pöntunarhnappinn á greiðslusíðunni.

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
is: Birta græjur inni í pöntunaryfirlitinu á afgreiðslusíðunni.

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
is: Birta græjur á afgreiðslufóti. Sýnist aðeins ef þú notar afgreiðslufót viðbótarinnar.

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
is: Birta græjur á afgreiðsluhaus fyrir stóra skjái. Sýnist aðeins ef þú notar útskráningarhaus viðbótarinnar.

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
is: Birta græjur á hliðarstikunni fyrir afgreiðslu eftir pöntunaryfirlitið.

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
is: Sýnir hraðgreiðsluhlutann við greiðslu þegar studdar greiðslugáttir hafa þennan eiginleika virkan.

en: Distraction free header and footer
is: Truflunlaus haus og fótur

en: Do not change placeholders
is: Ekki skipta um staðgengla

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
is: Ekki birta villuskilaboðin fyrir vörukörfu efst á greiðslusíðunni. Þegar þú sendir inn greiðslueyðublaðið til að ganga frá kaupunum munu þessi villuboð alltaf birtast.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
is: Ekki fela &quot;Heimilisfangslína 2&quot; reiti fyrir aftan tengihnapp

en: Do not save any shipping address
is: Ekki vista neitt sendingarheimili

en: Do not show
is: Ekki sýna

en: Don't show this again
is: Ekki sýna þetta aftur

en: EU-VAT Assistant
is: EU-VSK aðstoðarmaður

en: Edit cart
is: Breyta körfu

en: Edit cart contents at checkout page
is: Breyttu innihaldi körfunnar á kassasíðu

en: Edit cart link
is: Breyta körfutengli

en: Edit the checkout page
is: Breyttu afgreiðslusíðunni

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
is: Virkja póstathugun: (óvirkur eiginleiki)

en: Enable cart page optimizations
is: Virkja fínstillingu körfusíðu

en: Enable custom shipping email field
is: Virkja sérsniðna sendingarpóstreit

en: Enable dark mode
is: Virkjaðu dökka stillingu

en: Enable integrated coupon code section
is: Virkja samþættan afsláttarmiða kóða hluta

en: Enable international phone number fields
is: Virkja alþjóðleg símanúmerareiti

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
is: Virkjaðu valkosti til að breyta körfuhlutum á greiðslusíðunni

en: Enable order details customizations on email notifications
is: Virkjaðu aðlögun pöntunarupplýsinga í tölvupósttilkynningum

en: Enable order pay page optimizations
is: Virkja pöntunargreiðslusíðufínstillingu

en: Enable phone number validation based on country rules
is: Virkjaðu staðfestingu símanúmera byggt á landsreglum

en: Enable thank you page and order details optimizations
is: Virkjaðu þakkarsíðu og fínstillingu pöntunarupplýsinga

en: Enable the account matching feature
is: Virkjaðu samsvörunareiginleika reikningsins

en: Enable the express checkout section
is: Virkjaðu hraðgreiðsluhlutann

en: Enable wide layout on "My account" page.
is: Virkjaðu breitt útlit á síðunni „Reikningurinn minn“.

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
is: Bættu afgreiðsluupplifun þína með þessum viðbótum.

en: Enhanced select fields
is: Auknir valreitir

en: Enter your code here
is: Sláðu inn kóðann þinn hér

en: Error:
is: Villa:

en: Expanded
is: Stækkað

en: Expired on %s.
is: Rennur út %s.

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
is: Hraðgreiðsluhnappar frá studdum greiðslumáta

en: Express checkout
is: Hraðútskráning

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
is: Útvíkkaðu allt það góða við Fluid Checkout á körfusíðuna þína og þakkarsíður.

en: Fix automatic zoom-in on form fields
is: Lagaðu sjálfvirkan aðdrátt á eyðublaðareiti

en: Fixed line
is: Fastlína

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
is: Fluid Checkout PRO – Búnt

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
is: Fluid Checkout og Delivery Date viðbætur frá CodeRockz

en: Fluid Checkout database update
is: Fluid Checkout gagnagrunnsuppfærsla

en: Fluid Checkout database updated successfully
is: Fluid Checkout gagnagrunnur uppfærður

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
is: Fluid Checkout er ekki samhæft við Divi Builder afgreiðsluskipulag

en: Footer background color
is: Bakgrunnslitur fóta

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
is: Þvingaðu innheimtu- og sendingarheimilisföng í sama (einn hluti)

en: Force wide layout on WooCommerce pages
is: Þvinga fram breitt útlit á WooCommerce síðum

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
is: Sniðið símanúmer samkvæmt reglum fyrir hvert land.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
is: Almennir stílar fyrir greiðsluskref, pöntunaryfirlit og aðra hluta.<br> Gæti einnig átt við um aðrar síður eins og síðurnar Körfu, Pöntun móttekin og Skoða pöntun.

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
is: Þýskt PRO fjölþrepa útskráningareiginleiki þarf að vera óvirkur þegar Fluid Checkout er notað

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
is: Fáðu pakkann - Aðeins 129 EUR

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
is: Fáðu þessa viðbót — 29 EUR

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
is: Fáðu þessa viðbót — 39 EUR

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
is: Fáðu þessa viðbót — 59 EUR

en: Gift message
is: Gjöf skilaboð

en: Gift messages and packing slips
is: Gjafaskilaboð og fylgiseðlar

en: Gift options
is: Gjafavalkostir

en: Go to Germanized settings
is: Farðu í þýskar stillingar

en: Go to Plugin Search
is: Farðu í Plugin Search

en: Go to the home page
is: Farðu á heimasíðuna

en: Google Address Autocomplete
is: Sjálfvirk útfylling Google heimilisfangs

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
is: Frábært! Afgreiðslusíðan þín er nú í gangi á Fluid Checkout.

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
is: HTML litagildi. þ.e.: #f3f3f3

en: Header
is: Fyrirsögn

en: Header and footer
is: Haus og fótur

en: Header and footer template
is: Sniðmát fyrir haus og fót

en: Header and footer templates
is: Sniðmát fyrir haus og fót

en: Header background color
is: Bakgrunnslitur haus

en: Here are a few resources for you to get started:
is: Hér eru nokkur úrræði fyrir þig til að byrja:

en: Hidden
is: Falinn

en: Hidden (remove field)
is: Falinn (fjarlægja reit)

en: Hide cart items errors at the checkout page
is: Fela villur í körfuvörum á greiðslusíðunni

en: Hide optional fields behind a link button
is: Fela valfrjálsa reiti fyrir aftan tengihnapp

en: Highlight the billing address section in the checkout form
is: Auðkenndu hlutann innheimtuheimilisfang í greiðsluforminu

en: Highlight the order totals row in the order summary table
is: Auðkenndu línuna með pöntunarsamtölum í pöntunaryfirlitstöflunni

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
is: Auðkenndu sendingarheimilisfangið í greiðsluforminu

en: I already have it – Hide this offer
is: Ég á það nú þegar - Fela þetta tilboð

en: I need help!
is: Ég þarf hjálp!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
is: Ef hakað er við það tilkynnir notendum innsláttarvillur í tölvupósti. (Þessi eiginleiki hefur verið gerður óvirkur vegna þess að Fluid Checkout býður upp á eiginleikann. Breytingar á þessum valkosti taka ekki gildi)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
is: Ef reiturinn er stilltur sem &quot;valfrjáls&quot;, sem er sjálfgefið sýnileikaástand, verður engum breytingum beitt til að leyfa öðrum viðbætur að beita þeim breytingum sem þeir þurfa.

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
is: Ef þú þarft einhvern tíma hjálp, <a href="%s" target="_blank">opnaðu stuðningsmiða</a> á opinberu stuðningsrásinni okkar.

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
is: Hunsa frekari útskráningarreitir þegar greitt er með samhæfri hraðgreiðslugátt

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
is: Engin mynd valin.

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
is: Upphafsstaða fyrir stækkanlegt pöntunaryfirlitshluta í farsíma.

en: Inside the cart items section
is: Inni í vörukörfuhlutanum

en: Inside the order items section
is: Inni í pöntunarhlutanum

en: Inside the order overview
is: Inni í pöntunaryfirliti

en: Inside the order summary
is: Inni í pöntunaryfirliti

en: Installed &mdash; Activate
is: Uppsett — Virkja

en: Integrated coupon code field on the cart page
is: Innbyggður afsláttarmiðakóðareitur á körfusíðunni

en: Integrations
is: Samþættingar

en: International phone numbers
is: Alþjóðleg símanúmer

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
is: Mælt er með því að haka við þennan valmöguleika til að fækka opnum innsláttarreitum, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">lestu rannsóknina</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
is: Mælt er með því að hafa þennan valkost virkan til að fá betri notendaupplifun.

en: Layout &amp; design
is: Skipulag &amp; hönnun

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
is: Skipulag krosssöluvara á körfusíðunni.

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
is: Leyfðu viðskiptavinum <strong>að vista mörg sendingar- og innheimtuheimilisföng</strong> á reikningnum sínum og veldu hver þau á að nota við útskráningu og körfusíður.

en: License key cancelled.
is: Leyfislykill afturkallaður.

en: License keys
is: Leyfislyklar

en: Link to shop page
is: Tengill á verslunarsíðu

en: Load unminified assets
is: Hlaða ósamræmdum eignum

en: Local pickup
is: Heimilisflutningur

en: Local pickup and in-store collection
is: Afhending á staðnum og söfnun í verslun

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
is: Skráðu þig inn

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
is: Eða haltu áfram sem gestur

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
is: Eða haltu áfram hér að neðan

en: Log in to your account
is: Skráðu þig inn á reikninginn þinn

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
is: Skráður inn sem %1$s. <a href="%2$s">Skráðu þig út</a>

en: Logo image
is: Logo mynd

en: Mailchimp for WooCommerce
is: Mailchimp fyrir WooCommerce

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
is: Láttu framvindustikuna afgreiðslu vera sýnileg meðan þú flettir

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
is: Gerðu merkingarnar á valfrjálsu reitnum „Bæta við“ tengihnappi sem <code>lowercase</code> (þ.e. „Bæta við símanúmeri“ í stað „Bæta við símanúmeri“). Þessi valkostur hefur einnig áhrif á hlekkjahnappa fyrir afsláttarmiða kóða reiti.

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
is: Láttu pöntunaryfirlitið vera sýnilegt á körfusíðunni meðan þú flettir

en: Make the order summary stay visible while scrolling
is: Láttu pöntunaryfirlitið vera sýnilegt meðan þú flettir

en: Minimalist
is: Minimalískt

en: Mobile
is: Farsími

en: More design templates
is: Fleiri hönnunarsniðmát

en: More information
is: Frekari upplýsingar

en: More positions for the coupon code on the checkout page
is: Fleiri stöður fyrir afsláttarmiða kóða á greiðslusíðunni

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
is: Gagnlegast þegar pöntunarsamantektarhlutinn er ekki með auðkenndan bakgrunnslit. Gæti einnig átt við um körfu, pöntun móttekin og skoða pöntun síður þegar Fluid Checkout PRO er notað.

en: Move the sign up checkbox to the contact step
is: Færðu skráningargátreitinn í tengiliðaskrefið

en: Multi step
is: Fjölþrepa

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
is: Mörg vistuð heimilisföng fyrir sendingu og innheimtu.

en: My account layout
is: Útlit reikningsins míns

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
is: Engar samþættingar í boði eins og er á þessum hluta. Valmöguleikarnir sem tengjast hverri viðbót munu aðeins birtast hér ef þessi viðbót er virkjuð.

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
is: Engir möguleikar fyrir leyfislykla í boði eins og er á þessum hluta. Valmöguleikarnir sem tengjast hverri viðbót eða viðbót munu birtast hér þegar þessi viðbót er virkjuð.

en: Not selected yet.
is: Ekki valið ennþá.

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
is: Fjöldi krosssöluvara til að birta á körfusíðunni

en: Ok
is: Allt í lagi

en: On the sidebar
is: Á hliðarstikunni

en: On the site header (requires distraction-free header)
is: Fyrirsögn á síðunni (þarfnast fyrirsagnar án truflana)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
is: Gildir aðeins ef notkun afsláttarmiðakóða er virkjuð í WooCommerce stillingunum.

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
is: Gildir aðeins þegar afsláttarmiðakóði er sýndur sem sérstakur hluti á greiðslu- eða körfusíðum.

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
is: Gildir aðeins þegar Impreza þemahausinn er notaður á afgreiðslusíðunni.

en: Only applies when using a block-based theme.
is: Á aðeins við þegar notað er blokkbundið þema.

en: Only show allowed countries for shipping or billing
is: Sýndu aðeins leyfð lönd fyrir sendingu eða innheimtu

en: Only used for shipping-related questions.
is: Aðeins notað fyrir sendingartengdar spurningar.

en: Optimized cart page
is: Bjartsýni körfusíðu

en: Optimized horizontal cross-sells layout
is: Fínstillt lárétt krosssöluskipulag

en: Optimized order received / thank you page
is: Fínstillt röð móttekin / þakka þér síða

en: Optional
is: Valfrjálst

en: Optional fields
is: Valfrjálsir reitir

en: Or
is: Eða

en: Order actions
is: Panta aðgerðir

en: Order details layout
is: Skipulag pöntunarupplýsinga

en: Order details optimizations
is: Bestun pöntunarupplýsinga

en: Order downloads
is: Panta niðurhal

en: Order notes
is: Pantaðu athugasemdir

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
is: Pöntunarnúmer og kvittun verða send á þetta netfang.

en: Order pay
is: Panta borga

en: Order pay page
is: Pöntunargreiðslusíða

en: Order progress
is: Framvindu pöntunar

en: Order status
is: Staða pöntunar

en: Order summary
is: Pantanayfirlit

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
is: Gefðu út fleiri haushluta ef virkt í þemastillingunum.

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
is: Settu út brauðmolahlutann úr Fennik þemanu þegar þú notar Fluid Checkout haus og fót.

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
is: Settu út greiðsluþrephlutann frá Betheme á greiðslu-, körfu- og pöntunarsíðunum.

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
is: Settu út greiðsluþrephlutann úr Gem þemanu þegar þú notar Fluid Checkout haus og fót.

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
is: Birta greiðsluskrefhlutann úr bókahilluþemanu þegar Fluid Checkout er notað.

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
is: Settu út greiðsluþrephlutann úr Kapee þemanu á greiðslu-, körfu- og pöntunarsíðunum.

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
is: Birta greiðsluskrefahlutann úr Nyture-þemanu þegar Fluid Checkout er notað.

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
is: Settu út greiðsluþrephlutann úr Porto þemanu á greiðslu-, körfu- og pöntunarsíðunum.

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
is: Settu út greiðsluþrephlutann úr Pressmart þemanu á greiðslu-, körfu- og pöntunarsíðunum.

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
is: Gefðu út stöðvunarskrefhlutann úr Woodmart þemanu þegar þú notar Fluid Checkout haus og fót.

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
is: Hneka stöðu fyrir áskriftargátreitinn á útskráningarsíðunni og birta hann alltaf á tengiliðaskrefinu

en: Page background color
is: Bakgrunnslitur síðu

en: Page template
is: Síðusniðmát

en: Parcel terminal
is: Bögglastöð

en: Payment form
is: Greiðsluform

en: Payment method
is: Greiðslumáti

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
is: Staðfestingargerðir símanúmera sem notaðar eru þegar nákvæm staðfesting er virk.

en: Pick a Locker
is: Veldu skáp

en: Pickup point
is: Afhendingarstaður

en: Pickup point not selected yet.
is: Afhendingarstaður ekki valinn ennþá.

en: Pickup point:
is: Afhendingarstaður:

en: Place order
is: Leggðu inn pöntun

en: Please verify your phone number.
is: Vinsamlegast staðfestu símanúmerið þitt.

en: Position for the extra order summary section on mobile.
is: Staða fyrir auka pöntunaryfirlitshlutann í farsíma.

en: Position on checkout page
is: Staða á greiðslusíðu

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
is: Koma í veg fyrir sjálfvirkt val á fyrstu sendingaraðferðinni

en: Proceed to %s
is: Haltu áfram í %s

en: Proceed to billing
is: Haltu áfram að innheimtu

en: Proceed to contact
is: Haltu áfram að hafa samband

en: Proceed to payment
is: Haltu áfram að greiðslu

en: Proceed to shipping
is: Haltu áfram að sendingu

en: Progress bar
is: Framvindustika

en: Rate the plugin
is: Gefðu viðbótinni einkunn

en: Read documentation
is: Lestu skjöl

en: Read the documentation.
is: Lestu skjölin.

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
is: Lestu uppsetningarhandbókina <a href="%s" target="_blank">Komdu fram með Fluid Checkout</a> .

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
is: Aðeins er mælt með því þegar flestir viðskiptavinir þurfa raunverulega „Heimilisfangslína 2“ reitinn, eða þegar mikilvægt er að fá rétt sendingarheimili (þ.e. ef afhending er matvæli og aðrar viðkvæmar vörur).

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
is: Fjarlægir sendingarheimilisfang þegar staðbundin sendingaraðferð er valin.

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
is: Skiptu út <code>select2</code> fellilistanum fyrir <code>TomSelect</code>

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
is: Kemur í stað reikningsstofnunarreitanna fyrir tilkynningu og möguleika á að skrá þig inn. Í sumum tilfellum gæti verið mælt með því að hafa þennan valkost óvirkan til að vernda friðhelgi viðskiptavina.

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
is: Kemur í stað sendingarstaðarins fyrir afhendingarstaðinn þegar staðbundin sendingaraðferð er valin.

en: Required
is: Áskilið

en: Same as billing address
is: Sama og heimilisfang innheimtu

en: Same as shipping address
is: Sama og sendingarheimili

en: Save same as the billing address
is: Vista það sama og heimilisfang innheimtu

en: Save the selected pickup location
is: Vistaðu valinn afhendingarstað

en: Select an image
is: Veldu mynd

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
is: Veldu staðsetningu þar sem á að birta hlutann innheimtu heimilisfang á greiðslusíðunni.

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
is: Veldu staðsetningu þar sem á að birta afsláttarkóðahlutann á körfusíðunni. Gildir aðeins þegar AJAX körfan og samþættir afsláttarmiðakóðar á afgreiðslusíðunni eru virkjuð.

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
is: Veldu staðsetningu þar sem á að birta afsláttarkóðahlutann á greiðslusíðunni.

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
is: Veldu staðsetningu þar sem á að birta krosssöluhlutann á körfusíðunni.

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
is: Veldu staðsetningu þar sem á að birta sendingarkostnað og reiknivél á körfusíðunni.

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
is: Veldu stíl á &quot;sækja afsláttarmiða&quot; hnappinn. Gildir aðeins þegar afsláttarmiðakóðihlutinn er sýndur „Áður en greiðsluþrep“ er á greiðslusíðunni, eða „Áður en hlutur í körfu“ á körfusíðunni.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
is: Nauðsynlegt er að velja söfnunarstað þegar sent er með FermoPoint.

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
is: Nauðsynlegt er að velja afhendingarstað áður en haldið er áfram.

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
is: Sendinblue - WooCommerce tölvupóstmarkaðssetning

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
is: Stilltu <code>font-size</code> innan eyðublaða á 16px

en: Settings
is: Stillingar

[ctx: Settings section]
en: Cart
is: Karfa

[ctx: Settings section]
en: Order pay
is: Panta borga

[ctx: Settings section]
en: Thank you
is: Þakka þér fyrir

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
is: Samþættingar

[ctx: Settings section title]
en: License keys
is: Leyfislyklar

en: Setup & Documentation
is: Uppsetning og skjöl

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
is: Uppsetning skipulags og hönnunar á <a href="%s">afgreiðslumöguleikum</a> .

en: Shipping
is: Sending

en: Shipping address
is: Heimilisfang sendingar

en: Shipping method
is: Sendingaraðferð

en: Shipping methods
is: Sendingaraðferðir

en: Shipping phone
is: Sendingarsími

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
is: Sýndu tengihnapp á undirþrepinu fyrir afhendingarstað til að hreinsa valda sendingaraðferðir. Þetta er hægt að nota til að leyfa að sýna sendingarheimilisfangið aftur ef staðbundin afhendingaraðferð var áður valin.

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
is: Sýndu dæmi um gilt símanúmer í símareitum

en: Show country code beside the flag
is: Sýndu landskóða við hlið fánans

en: Show if not defined
is: Sýna ef ekki skilgreint

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
is: Sýna valkostinn til að hreinsa sendingaraðferðir í undirþrepinu afhendingarstað

en: Sign up checkbox position
is: Skráning gátreit stöðu

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
is: Einfölduð ESB-VSK staðfesting fyrir verslunina þína.

en: Single step
is: Eitt skref

en: Skip to content
is: Fara í efni

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
is: Nokkrar breytingar á gagnagrunninum eru nauðsynlegar. Eins og með allar uppfærslur mælum við með að þú <strong>takir fullt öryggisafrit af vefsíðunni þinni áður en þú heldur áfram</strong> .

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
is: Sumir eiginleikar WooCommerce Checkout Manager frá Quadlayers virka kannski ekki eins og búist var við þegar þeir eru notaðir með Fluid Checkout. Lestu <a href="%s">skjölin okkar</a> fyrir frekari upplýsingar og aðrar lausnir.

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
is: Sumir valkostir gætu ekki verið samhæfir sumum viðbótum og þemum.

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
is: Bil fyrir síðuhaus á afgreiðslusíðunni (í punktum)

en: Special offers
is: Sértilboð

en: Split
is: Skipta

en: Step %1$s of %2$s
is: Skref %1$s af %2$s

en: Subscribe checkbox
is: Gátreitur fyrir áskrift

[ctx: Substep review checkbox value]
en: Yes
is: Já

[ctx: Substep review text]
en: None.
is: Engin.

en: Support
is: Stuðningur

en: Thank you page
is: Þakkarsíðu

en: Thank you page & order details layout
is: Þakka þér fyrir uppsetningu síðu og pöntunarupplýsinga

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
is: Takk fyrir að velja Fluid Checkout!

en: The Bluehost Plugin
is: Bluehost viðbótin

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
is: CNPJ númerið „{cnpj_number}“ er ógilt.

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
is: CPF númerið „{cpf_number}“ er ógilt.

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
is: Bestu verkfærin til að <strong>bæta WooCommerce greiðsluhlutfallið þitt</strong> enn frekar og gera kaupupplifunina samræmda á öllu ferðalaginu.

en: The billing phone field may be forced as "required" if the billing address section is displayed before the shipping address section, and the shipping phone field is set as "required". This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked, otherwise the customer might not be able to complete the checkout form.
is: Reiturinn fyrir reikningsnúmer gæti verið stilltur sem „skylda“ ef hlutinn fyrir reikningsfang birtist á undan hlutanum fyrir sendingarfang og reiturinn fyrir sendingarnúmer er stilltur sem „skylda“. Þetta er nauðsynlegt til að tryggja að hægt sé að afrita sendingarfangið á reikningsfangið þegar sá valkostur er valinn, annars gæti viðskiptavinurinn ekki getað lokið við greiðsluformið.

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
is: Pakkinn inniheldur allar viðbætur sem við bjóðum núna og Fluid Checkout viðbætur sem við kynnum í framtíðinni.

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
is: Gátreiturinn „Sama og sendingarheimilisfang“ byrjar sem sjálfgefið hakað þegar hlutinn sendingarheimili birtist fyrst.<br> Gátreiturinn &quot;Sama og innheimtuheimilisfang&quot; mun byrja sem valið sjálfgefið þegar hlutinn innheimtu heimilisfang birtist fyrst.<br> Mælt er með því að hafa þennan valmöguleika merkt til að draga verulega úr fjölda opinna innsláttarreitna við útskráningu, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">lestu rannsóknina</a> .

en: The database changes where applied successfully.
is: Gagnagrunnurinn breytist þar sem það var beitt með góðum árangri.

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
is: Hönnunarsniðmátið <em>„Split“</em> er ekki tiltækt þegar <em>„1 dálkur“</em> er notað og mun nota <em>„Minimalist“</em> ef það er valið.

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
is: Valkosturinn <em>„Á síðuhaus“</em> á aðeins við þegar truflunarlaus haus er notaður.

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
is: Valkostirnir sýna vörumynd, magnreit, fjarlægja hnapp og tengil á vörusíðu sem þemað hefur bætt við eru sjálfgefið óvirkir.

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
is: Viðbótin WooCommerce Checkout Manager frá Quadlayers er ekki samhæf við Fluid Checkout

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
is: Sendingaráfangastaðurinn er alltaf stilltur á „Sjálfgefið sendingar heimilisfang viðskiptavina“ þegar Fluid Checkout er virkjað. Viðskiptavinir geta samt gefið upp mismunandi sendingar- og innheimtuheimilisföng meðan á útskráningu stendur, möguleiki á að stilla sjálfgefið innheimtuheimilisfang til að vera það sama og sendingarheimilisfangið er fáanlegt á WooCommerce &gt; Stillingar &gt; Fluid Checkout.

en: The shipping phone field may be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required". This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked, otherwise the customer might not be able to complete the checkout form.
is: Reiturinn fyrir sendingarsímanúmer gæti verið stilltur sem „skylda“ ef hlutinn fyrir reikningsfang birtist á eftir hlutanum fyrir sendingarfang og reiturinn fyrir reikningssímanúmer er stilltur sem „skylda“. Þetta er nauðsynlegt til að tryggja að hægt sé að afrita sendingarfangið á reikningsfangið þegar sá valkostur er valinn, annars gæti viðskiptavinurinn ekki getað lokið við greiðsluformið.

en: Theme Atomion
is: Þema Atomion

en: Theme Betheme
is: Þema Betheme

en: Theme Bookshelf
is: Þema bókahilla

en: Theme Fennik
is: Þema Fennik

en: Theme Go
is: Þema Go

en: Theme Impreza
is: Þema Impreza

en: Theme Ireca
is: Þema Íraks

en: Theme Kapee
is: Þema Kapee

en: Theme Nyture
is: Þema Nýtur

en: Theme Porto
is: Þema Porto

en: Theme Pressmart
is: Þema Pressmart

en: Theme The Gem
is: Þema The Gem

en: Theme The7
is: Þema The7

en: Theme Woodmart
is: Þema Woodmart

en: Theme ZK Nito
is: Þema ZK Nito

en: Theme's cross-sells layout
is: Krosssöluskipulag þema

en: Theme's header and footer
is: Haus og fótur þema

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
is: Þessir valkostir hafa áhrif á þakkarsíðuna , skoða pöntunarupplýsingar á reikningssíðum og á tilkynningum í tölvupósti.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
is: Þessir valkostir hafa áhrif á þakkarsíðuna, einnig þekkt sem móttekin pöntun eða pöntunarstaðfestingarsíður.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
is: Þessi græjusvæði eru notuð til að bæta við trauststáknum og traustmerkjum á körfusíðunni.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
is: Þessi græjusvæði eru notuð til að bæta við trauststáknum og traustmerkjum á afgreiðslusíðunni.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
is: Þessi græjusvæði eru notuð til að bæta við trauststáknum og traustmerkjum á pöntunargreiðslusíðunni.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
is: Þessi græjusvæði eru notuð til að bæta við trauststáknum og traustsmerkjum á þakkarsíðunni.

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
is: Þetta tryggir að efnishlutinn á WooCommerce síðum sé ekki of þröngur, þar á meðal síður fyrir greiðslu, körfu, mótteknar pantanir, greiðslur pantana og reikning.

en: This field does not match the related field value.
is: Þessi reitur passar ekki við tengda reitinn.

en: This is a required field.
is: Þetta er áskilinn reitur.

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
is: Þetta er tilraunaeiginleiki og virkar hugsanlega ekki eins og búist var við í öllum uppsetningum. Notið hann með varúð.

en: This is not a valid email address.
is: Þetta er ekki gilt netfang.

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
is: Þessi valkostur hefur áhrif á pöntunarstaðfestingarsíðuna (þakka þér) og pöntunarupplýsingar á reikningssíðum, tölvupósti og fylgiseðlum.

en: Toll free
is: Ókeypis gjald

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
is: TomSelect er einfaldari fellivalshluti sem er minna viðkvæmur fyrir villum en Select2, en býður upp á sömu eiginleika og eru í raun notaðir á WooCommerce afgreiðslusíðum.

en: Tools
is: Verkfæri

en: Troubleshooting
is: Úrræðaleit

en: Trust symbols &amp; badges
is: Traust tákn og merki

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
is: Treystu táknum á körfunni og þakkarsíðum

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
is: Reyndu að ganga úr skugga um að símanúmerið sé gilt farsíma- eða heimasímanúmer samkvæmt reglunum fyrir valið landsnúmer. Þessi valkostur notar nákvæma staðfestingareiginleikann <code>intl-tel-input</code> , sem getur gefið falskar jákvæðar niðurstöður fyrir sum símanúmer.

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
is: Allt að 40% færri afgreiðslureitum til að fylla út.

en: Update database
is: Uppfærðu gagnagrunn

en: Upgrade to PRO
is: Uppfærðu í PRO

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
is: Uppfærsla í PRO — 99 EUR

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
is: Notið sniðmát fyrir „staðfestingu pöntunar“ fyrir blokkatengd þemu

en: Use precise phone number validation
is: Notaðu nákvæma staðfestingu símanúmera

[ctx: Used as fallback for "Proceed to next step" button label]
en: next step
is: næsta skref

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
is: Að nota villuleitarstillingu hefur áhrif á árangur vefsíðunnar. Notaðu þennan valmöguleika aðeins við úrræðaleit.

en: Valid until %s.
is: Gildir til %s.

en: Verify Phone Number
is: Staðfestu símanúmer

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
is: Skoðaðu <a href="%s" target="_blank">skjölin okkar</a> til að fá frekari upplýsingar um Fluid Checkout eiginleika.

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
is: Farðu á vefsíðu okkar til að fá frekari upplýsingar um viðbætur okkar og viðbætur.

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
is: Við mælum með að stilla það sem <em>útvíkkað</em> fyrir eftirfarandi lönd vegna reglugerðarkrafna: <strong>Þýskaland</strong> , <strong>Austurríki</strong> , <strong>Sviss</strong> , <strong>Holland</strong> , <strong>Pólland</strong> , <strong>Belgíu</strong> og <strong>Frakkland</strong> .

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
is: Við mælum með því að nota truflunarlausan haus og fót til að forðast truflun á afgreiðslusíðunni. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Lestu rannsóknina um að kerra sé yfirgefin</a> .

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
is: Þegar það er óvirkt mun staðfesting símareitsins ekki athuga hvort lands- eða svæðisnúmer séu gild fyrir landið.

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
is: Þegar þetta er virkt mun Fluid Checkout nota stíl sem er fínstilltur fyrir samhæfni við viðbótina. Þú gætir viljað slökkva á þessu ef þú notar sérsniðna stíl fyrir reitina í Stripe greiðsluforminu.

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
is: Þegar það er virkt verða aðeins löndin sem leyfð er fyrir sendingu tiltæk í reitnum fyrir sendingarsíma og aðeins lönd sem leyfð er fyrir innheimtu verða tiltæk fyrir innheimtusími reitinn.

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
is: Þegar það er virkt verður gátreiturinn færður í tengiliðaþrepið óháð skjástaðnum sem er skilgreind í stillingum Sendinblue viðbótarinnar.

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
is: Þegar það er virkt verður fyrsti sendingaraðferðin sem til er ekki valin sjálfkrafa þegar engin önnur sendingaraðferð var áður valin fyrir hvern sendingarpakka.<br> Þessi valkostur verður sjálfkrafa virkur ef valkosturinn til að hreinsa valinn sendingaraðferð er virkur fyrir eiginleikann Staðbundin afhending.

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
is: Þegar kveikt er á því verður sendingarpóstreiturinn frá Bluehost viðbótinni bætt við greiðsluformið.

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
is: Þegar leturstærðin innan eyðublaða er minni en 16px gætu Safari og aðrir vafrar aðdráttarafl sjálfkrafa í farsímum til að auðvelda lestur textans. Þegar þessi valkostur er virkur mun hann stilla leturstærðina fyrir innan eyðublaðsreitanna á 16px á síðum sem eru fínstilltar af Fluid Checkout til að koma í veg fyrir að það þysi inn.

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
is: Þegar Fluid Checkout er notað verður fjölþrepa eiginleikinn frá Germanized PRO viðbótinni óþarfur og getur valdið <strong>mikilvægum villum við vinnslu nýrra pantana</strong> . Vinsamlegast slökktu á Germanized PRO fjölþrepa afgreiðslueiginleika í stillingum viðbótarinnar.

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
is: Þegar greiðsluuppsetningin <em>„1 dálkur“</em> er notuð er þessi valkostur alltaf stilltur á <em>„Skref fyrir greiðslu“</em> og á einnig við um skjáborðsútlit.

en: WooCommerce Smart Coupons
is: WooCommerce snjall afsláttarmiðar

en: WooCommerce page layout
is: WooCommerce síðuuppsetning

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
is: Þú hefur notað viðbótina í nokkurn tíma. Hvernig líkar þér það hingað til?<br> Vinsamlegast gefðu okkur skjóta einkunn, við kunnum að meta allar athugasemdir og það hvetur okkur til að halda áfram að bæta viðbótina :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
is: Pöntun þín hefur heildarfjárhæð sem er í gjalddaga upp á %s. Ekki er þörf á frekari greiðslu.

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
is: Sendingar

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
is: Sending %d

en: yes
is: já
