Bit Form 3.0.0 - en to vi translation catalogue (2628 entries)

note: Description of the plugin
en: Contact Form Builder Plugin: Multi Step Contact Form, Payment Form, Custom Contact Form Plugin by Bit Form
vi: Plugin Tạo Biểu Mẫu Liên Hệ: Biểu Mẫu Liên Hệ Nhiều Bước, Biểu Mẫu Thanh Toán, Plugin Biểu Mẫu Liên Hệ Tùy Chỉnh bởi Bit Form

note: Author of the plugin
en: Contact Form Builder - Bit Form
vi: Trình Tạo Biểu Mẫu Liên Hệ - Bit Form

en: Token expired
vi: Mã token đã hết hạn

en: No Integration Found
vi: Không tìm thấy tích hợp

en: No Connected App Found
vi: Không tìm thấy ứng dụng kết nối

en: Some of the test fields are empty or an invalid email supplied
vi: Một số trường kiểm tra bị trống hoặc email không hợp lệ

en: Migration Complete
vi: Di chuyển hoàn tất

en: Invalid file type
vi: Loại tệp không hợp lệ

en: Invalid form id
vi: ID biểu mẫu không hợp lệ

en: Meta Box must be activated!
vi: Phải kích hoạt Meta Box!

en: Conversational CSS Saved Successfully!
vi: Lưu CSS hội thoại thành công!

en: Bit Form - Most advanced form builder and entries management plugin
vi: Bit Form - Plugin tạo biểu mẫu và quản lý mục nhập tiên tiến nhất

en: All Forms
vi: Tất cả Biểu Mẫu

en: Form Templates
vi: Mẫu Biểu Mẫu

en: App Settings
vi: Cài Đặt Ứng Dụng

en: Integrations
vi: Tích Hợp

en: PDF Setting
vi: Cài đặt PDF

en: Bit Form API
vi: API Biểu mẫu Bit

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Doc & Support
vi: Tài liệu & Hỗ trợ

en: Get 74% OFF
vi: Giảm giá 74%

en: Template not found, by this name:
vi: Không tìm thấy mẫu, theo tên này:

en: Error Occurred, Please Reload
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng tải lại

en: You are allowed to add maximum 2 workflows
vi: Bạn được phép thêm tối đa 2 quy trình làm việc

en: Can not save empty form.
vi: Không thể lưu biểu mẫu trống.

en: Form Name Should Be Within 50 Characters
vi: Tên biểu mẫu phải dưới 50 ký tự

en: All Entries
vi: Tất cả mục nhập

en: Form Saved successfully
vi: Lưu biểu mẫu thành công

en: User
vi: Người dùng

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Form update failed.
vi: Cập nhật biểu mẫu thất bại.

en: Error Occured in saving %s
vi: Lỗi xảy ra khi lưu %s

en: Form updated successfully.
vi: Cập nhật biểu mẫu thành công.

en: Form status change failed.
vi: Thay đổi trạng thái biểu mẫu thất bại.

en: Form status changed successfully
vi: Trạng thái biểu mẫu đã thay đổi thành công

en: Form id is empty.
vi: ID biểu mẫu trống.

en: Form is not exists.
vi: Biểu mẫu không tồn tại.

en: Form id is invalid.
vi: ID biểu mẫu không hợp lệ.

en: Form deleted successfully.
vi: Biểu mẫu đã xóa thành công.

en: Form id is invalid
vi: ID biểu mẫu không hợp lệ

en: Forms deleted successfully.
vi: Các biểu mẫu đã xóa thành công.

en: Form does not exists.
vi: Biểu mẫu không tồn tại.

en: Form duplicated successfully
vi: Biểu mẫu đã nhân bản thành công

en: Please import a valid json.
vi: Vui lòng nhập khẩu một file json hợp lệ.

en: Form imported successfully.
vi: Biểu mẫu đã nhập khẩu thành công.

en: Form does not exists
vi: Biểu mẫu không tồn tại

en: Entry Not Found!
vi: Không tìm thấy mục nhập!

en: Invalid Form ID or Entries ID.
vi: ID biểu mẫu hoặc ID mục nhập không hợp lệ.

en: Entries id is invalid
vi: ID mục nhập không hợp lệ

en: Form does not exist.
vi: Biểu mẫu không tồn tại.

en: Entry Deletetion prevented by workflow
vi: Xóa mục nhập bị ngăn chặn bởi quy trình làm việc

en: Entry Deleted successfully
vi: Xóa mục nhập thành công

en: Entry Deleted successfully, Some prevented by workflow
vi: Xóa mục nhập thành công, một số bị ngăn chặn bởi quy trình làm việc

en: Form entry deletion failed.
vi: Xóa mục nhập biểu mẫu thất bại.

en: Form id or entries id is invalid
vi: ID biểu mẫu hoặc ID mục nhập không hợp lệ

en: Form does not exist
vi: Biểu mẫu không tồn tại

en: Entry Duplicated successfully
vi: Mục nhập đã được nhân bản thành công

en: Entries Duplicated successfully
vi: Các mục nhập đã được nhân bản thành công

en: Form entries does not exist.
vi: Các mục nhập biểu mẫu không tồn tại.

en: Failed to update, Data is empty.
vi: Cập nhật thất bại, dữ liệu trống.

en: Invalid Form ID or entries ID.
vi: ID Biểu mẫu hoặc ID mục nhập không hợp lệ.

en: Invalid Form id or entries id.
vi: ID biểu mẫu hoặc ID mục nhập không hợp lệ.

en: Integration deleted
vi: Tích hợp đã bị xóa

en: Message deleted
vi: Tin nhắn đã bị xóa

en: workflow deleted
vi: Quy trình làm việc đã bị xóa

en: Email Template deleted
vi: Mẫu email đã bị xóa

en: Email Template duplicated
vi: Mẫu email đã được nhân bản

en: Report preferrences saved successfully
vi: Cài đặt báo cáo đã lưu thành công

en: g-ReCAPTCHA details is empty
vi: Chi tiết g-ReCAPTCHA trống

en: reCAPTCHA saved successfully
vi: reCAPTCHA đã lưu thành công

en: reCAPTCHA updated successfully
vi: reCAPTCHA đã cập nhật thành công

en: Setting details is empty
vi: Chi tiết cài đặt trống

en: Please re-check your Client ID & Secret
vi: Vui lòng kiểm tra lại Client ID & Secret của bạn

en: Payment setting saved successfully
vi: Cài đặt thanh toán đã lưu thành công

en: Payment setting updated successfully
vi: Cài đặt thanh toán đã được cập nhật thành công

en: This field is required
vi: Trường này là bắt buộc

en: Please, enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ

en: Please, enter a valid URL
vi: Vui lòng nhập URL hợp lệ

en: Minimum ${field.minimum} is required
vi: Yêu cầu tối thiểu là ${field.minimum}

en: Maximum ${field.maximum} is allowed
vi: Cho phép tối đa là ${field.maximum}

en: Please, enter only numbers
vi: Vui lòng chỉ nhập số

en: Please, enter a valid phone number
vi: Vui lòng nhập số điện thoại hợp lệ

en: Select at least ${field.minimum} option(s)
vi: Chọn ít nhất ${field.minimum} tùy chọn

en: Please, select no more than ${field.maximum} option(s)
vi: Vui lòng chọn không quá ${field.maximum} tùy chọn

en: Input does not match the required pattern
vi: Dữ liệu nhập không khớp với mẫu yêu cầu

en: Minimum ${field.minimum_file} file(s) required
vi: Yêu cầu tối thiểu ${field.minimum_file} tệp

en: Maximum ${field.maximum_file} file(s) allowed
vi: Cho phép tối đa ${field.maximum_file} tệp

en: Maximum file size exceeded. (Max: ${field.maximum_size}MB)
vi: Vượt quá dung lượng tệp tối đa. (Tối đa: ${field.maximum_size}MB)

en: File type is not supported
vi: Loại tệp không được hỗ trợ

en: This value is already taken. Please, choose a different one.
vi: Giá trị này đã được sử dụng. Vui lòng chọn giá trị khác.

en: This username or email is already registered. Please, use another.
vi: Tên người dùng hoặc email này đã được đăng ký. Vui lòng sử dụng cái khác.

en: Custom Option Required
vi: Yêu cầu tùy chọn tùy chỉnh

en: Minimum amount of ${field.minimum_amount} is required
vi: Yêu cầu số tiền tối thiểu là ${field.minimum_amount}

en: Maximum amount of ${field.maximum_amount} is allowed
vi: Cho phép số tiền tối đa là ${field.maximum_amount}

en: Form data is empty
vi: Dữ liệu biểu mẫu trống

en: At least 1 condition needed
vi: Cần ít nhất 1 điều kiện

en: Result is empty
vi: Kết quả trống

en: Nothing to update
vi: Không có gì để cập nhật

en: Nothing to duplicate
vi: Không có gì để sao chép

en: prepared query is empty
vi: truy vấn chuẩn bị trống

en: is required
vi: bắt buộc

en: Minimum number is
vi: Số tối thiểu là

en: Maximum number is
vi: Số tối đa là

en: Email is invalid
vi: Email không hợp lệ

en: URL is invalid
vi: URL không hợp lệ

en: Sorry, Error occurred in saving form entry
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi khi lưu mục biểu mẫu

en: Sorry, error occurred in logging form entry
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi khi ghi lại mục biểu mẫu

en: Sorry, Error occured in saving form entry data
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi khi lưu dữ liệu mục biểu mẫu

en: provided form entries does not exists
vi: mục biểu mẫu đã cung cấp không tồn tại

en: Entry Updated Successfully
vi: Cập nhật mục thành công

en:  is required.
vi:  bắt buộc.

en:  should be an email. please provide a valid email address.
vi:  nên là email. vui lòng cung cấp địa chỉ email hợp lệ.

en:  should be Time Format
vi:  nên là định dạng thời gian

en:  should be a phone number
vi:  nên là số điện thoại

en:  should be a number
vi: phải là một số

en:  should be an URL
vi: phải là một URL

en:  should be a date
vi: phải là một ngày

en: Bitform Pages
vi: Trang Bitform

en: Requested parameter is empty
vi: Tham số yêu cầu trống

en: module, fields are required for Sendinblue api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Sendinblue

en: module, fields are required for Acumbamail api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Acumbamail

en: Autonami Pro Plugins not found
vi: Không tìm thấy plugin Autonami Pro

en: module, fields are required for Autonami api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Autonami

en: Required data not found.
vi: Dữ liệu bắt buộc không tìm thấy.

en: module, fields are required for Elastic Email api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Elastic Email

en: module, fields are required for Encharge api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Encharge

en: Fluent CRM Plugins not found
vi: Không tìm thấy plugin Fluent CRM

en: Please! Insatall Fluent CRM
vi: Vui lòng! Cài đặt Fluent CRM

en: module, fields are required for Fluent CRM api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Fluent CRM

en: module, fields are required for Gist api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Gist

en: module, fields are required for Google sheet api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Google sheet

en: module, fields are required for Trello api
vi: module, các trường là bắt buộc cho api Trello

en: Request parameter is empty
vi: Tham số yêu cầu trống

en: api key field is required for hubspot api
vi: Trường khóa api là bắt buộc cho api hubspot

en: Integration execution failed
vi: Thực thi tích hợp thất bại

en: module, fields are required for Mail Chimp api
vi: module, các trường là bắt buộc cho Mail Chimp api

en: Invalid API Token
vi: Token API không hợp lệ

en: module, fields are required for MailerLite api
vi: module, các trường là bắt buộc cho MailerLite api

en: Please! Insatall MailPoet
vi: Vui lòng! Cài đặt MailPoet

en: Please! Install MailPoet
vi: Vui lòng! Cài đặt MailPoet

en: module, fields are required for Mail Poet api
vi: module, các trường là bắt buộc cho Mail Poet api

en: username, password, fields are required for rapidmail api
vi: tên đăng nhập, mật khẩu, các trường là bắt buộc cho rapidmail api

en: Recipient List are required for rapidmail api
vi: Danh sách Người nhận là bắt buộc cho rapidmail api

en: module, fields are required for SendFox api
vi: module, các trường là bắt buộc cho SendFox api

en: module, fields are required for Telegram api
vi: module, các trường là bắt buộc cho Telegram api

en: SID, Auth Token,From Number and mapping fields are required for rapidmail api
vi: SID, Auth Token, Số gửi và các trường ánh xạ là bắt buộc cho rapidmail api

en: webhook url is empty
vi: url webhook đang trống

en: %s is required for woocommerce %s
vi: %s là bắt buộc cho woocommerce %s

en: WooCommerce must be activated!
vi: WooCommerce phải được kích hoạt!

en: module and field map are required for woocommerce
vi: module và ánh xạ trường là bắt buộc cho woocommerce

en: workspace, table, fields are required for zoho analytics api
vi: workspace, bảng, các trường là bắt buộc cho zoho analytics api

en: %s is required for zoho bigin, %s module
vi: %s là bắt buộc cho zoho bigin, module %s

en: module, fields are required for zoho bigin api
vi: module, các trường là bắt buộc cho zoho bigin api

en: %s is required for zoho campaigns
vi: %s là bắt buộc cho zoho campaigns

en: list are required for zoho campaigns api
vi: danh sách là bắt buộc cho zoho campaigns api

en: %s is required for zoho creator
vi: %s là bắt buộc cho zoho creator

en: tokenDetails error
vi: lỗi tokenDetails

en: %s is required for zoho crm, %s module
vi: %s là bắt buộc cho zoho crm, module %s

en: zoho crm field %s's maximum length is %s, Given %s
vi: độ dài tối đa của trường zoho crm %s là %s, đã cho %s

en: Tag is empty
vi: Thẻ trống

en: Assignment rules is empty
vi: Quy tắc phân công trống

en: RelatedList is empty
vi: Danh sách liên quan trống

en: module, layout are required for zoho crm relatedlist
vi: module, bố cục là bắt buộc cho zoho crm relatedlist

en: module, layout, fields are required for zoho crm api
vi: module, bố cục, các trường là bắt buộc cho zoho crm api

en: %s is required for zoho bigin
vi: %s là bắt buộc cho zoho bigin

en: list are required for zoho desk api
vi: danh sách là bắt buộc cho zoho desk api

en: module, fields are required for zoho mail api
vi: module, các trường là bắt buộc cho zoho mail api

en: is required for zoho marketing hub
vi: là bắt buộc cho zoho marketing hub

en: list are required for zoho marketingHub api
vi: danh sách là bắt buộc cho zoho marketingHub api

en: %s is required for %s
vi: %s là bắt buộc cho %s

en: list are required for zoho projects api
vi: danh sách là bắt buộc cho zoho projects api

en: %s is required for zoho recruit, %s module
vi: %s là bắt buộc cho zoho recruit, module %s

en: module, fields are required for zoho recruit api
vi: module, các trường là bắt buộc cho zoho recruit api

en: module, fields are required for zoho sheet api
vi: module, các trường là bắt buộc cho zoho sheet api

en: module, fields are required for zoho sign api
vi: module, các trường là bắt buộc đối với zoho sign api

en: parent folder are required for zoho workdrive api
vi: thư mục cha là bắt buộc đối với zoho workdrive api

en: Sorry, Error occured in updated form
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi trong biểu mẫu đã cập nhật

en: Bitforms Pages
vi: Trang Bitforms

en: Sorry! Submission limit exceeded.
vi: Xin lỗi! Đã vượt quá giới hạn gửi.

en: Sorry! You have exceeded the submission limit.
vi: Xin lỗi! Bạn đã vượt quá giới hạn gửi.

en: Unknown upload error
vi: Lỗi tải lên không xác định

en: The uploaded file exceeds the upload_max_filesize directive in php.ini.
vi: Tệp tải lên vượt quá chỉ thị upload_max_filesize trong php.ini.

en: The uploaded file exceeds the MAX_FILE_SIZE directive that was specified in the HTML form.
vi: Tệp tải lên vượt quá chỉ thị MAX_FILE_SIZE được chỉ định trong biểu mẫu HTML.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
vi: Tệp tải lên chỉ được tải lên một phần.

en: No file was uploaded.
vi: Không có tệp nào được tải lên.

en: Missing a temporary folder.
vi: Thiếu thư mục tạm thời.

en: Failed to write file to disk.
vi: Không ghi được tệp vào đĩa.

en: A PHP extension stopped the file upload.
vi: Một tiện ích mở rộng PHP đã dừng việc tải tệp lên.

en: Total File size is too large
vi: Tổng kích thước tệp quá lớn

en: Upload failed
vi: Tải lên thất bại

en: Untrusted upload source
vi: Nguồn tải lên không tin cậy

en: Temporary file not accessible
vi: Không thể truy cập tệp tạm thời

en: Empty filename
vi: Tên tệp trống

en: Cannot read file size
vi: Không thể đọc kích thước tệp

en: File size is too large
vi: Kích thước tệp quá lớn

en: This file type is not allowed
vi: Loại tệp này không được phép

en: File type is not allowed
vi: Loại tệp không được phép

en: Invalid SVG
vi: SVG không hợp lệ

en: SVG file is not valid
vi: Tệp SVG không hợp lệ

en: File size is too large after sanitation
vi: Kích thước tệp quá lớn sau khi làm sạch

en: File not allowed by policy
vi: Tệp không được phép theo chính sách

en: Form Submitted Successfully
vi: Gửi biểu mẫu thành công

en: provided form does not exists
vi: biểu mẫu được cung cấp không tồn tại

en: Form ID cannot be empty
vi: ID biểu mẫu không được để trống

en: #%s no. Form doesn't exists
vi: Biểu mẫu số #%s không tồn tại

en: #%s no. Form is not active
vi: Biểu mẫu số #%s không hoạt động

en: Entry Update Successfully
vi: Cập nhật mục nhập thành công

en: Token verification failed
vi: Xác minh token thất bại

en: You are already logged in
vi: Bạn đã đăng nhập rồi

en: Please submit form with valid fields
vi: Vui lòng gửi biểu mẫu với các trường hợp lệ

en: Please recheck your reCaptcha Configuration
vi: Vui lòng kiểm tra lại cấu hình reCaptcha của bạn

en: Please verify reCAPTCHA
vi: Vui lòng xác minh reCAPTCHA

en: Please verify hCaptcha
vi: Vui lòng xác minh hCaptcha

en: hCaptcha verification failed
vi: Xác minh hCaptcha thất bại

en: Please verify Cloudflare Turnstile Captcha
vi: Vui lòng xác minh Cloudflare Turnstile Captcha

en: Cloudflare Turnstile Validation Error:
vi: Lỗi xác thực Cloudflare Turnstile:

en: Sorry!! You have already submitted from this IP address
vi: Xin lỗi!! Bạn đã gửi từ địa chỉ IP này rồi

en: within %s to %s
vi: trong khoảng %s đến %s

en: %s to %s
vi: %s đến %s

en: Form is available %s From %s
vi: Biểu mẫu có sẵn %s Từ %s

en: Form is available %s
vi: Biểu mẫu có sẵn %s

en: Form is available on %s
vi: Biểu mẫu có sẵn vào ngày %s

en: Sorry!! Your IP address is %s, Blocked from submitting the form
vi: Xin lỗi!! Địa chỉ IP của bạn là %s, Bị chặn gửi biểu mẫu

en: Other...
vi: Khác...

en: Select a Bitform
vi: Chọn một Bitform

en: Invalid request method. POST required.
vi: Phương thức yêu cầu không hợp lệ. Cần sử dụng POST.

en: No form selected
vi: Chưa chọn biểu mẫu nào

en: Please select a form from the Form List available in the Bit Form element settings.
vi: Vui lòng chọn một biểu mẫu từ Danh sách Biểu mẫu có trong cài đặt phần tử Bit Form.

en: Select Forms
vi: Chọn Biểu mẫu

en: Forms
vi: Biểu mẫu

en: Unsplash Images
vi: Hình ảnh Unsplash

en: Go to the Google reCaptcha V2 Admin Dashboard
vi: Đi đến Bảng điều khiển quản trị Google reCaptcha V2

en: Click on the Register button and add Label.
vi: Nhấp vào nút Đăng ký và thêm Nhãn.

en: Choose the type of reCaptcha V2 (either I'm not a robot checkbox or Invisible reCaptcha badge).
vi: Chọn loại reCaptcha V2 (hoặc hộp kiểm Tôi không phải là robot hoặc huy hiệu reCaptcha ẩn).

en: Copy Your Domain URL and Goto Google ReCaptcha Dashboard, paste it under Domains.
vi: Sao chép URL miền của bạn và truy cập Bảng điều khiển Google ReCaptcha, dán nó vào phần Miền.

en: Click on the Submit button.
vi: Nhấn vào nút Gửi.

en: You will then see the site key and secret key. Copy both keys and back to Bit form Google reCaptcha Settings to paste them into the corresponding
vi: Sau đó bạn sẽ thấy khóa trang web và khóa bí mật. Sao chép cả hai khóa và trở lại Bit form Google reCaptcha Cài đặt để dán chúng vào các mục tương ứng

en: Site Key
vi: Khóa Trang web

en: and
vi: và

en: Secret Key
vi: Khóa Bí mật

en: fields.
vi: .

en: Click on the
vi: Nhấn vào

en: Save
vi: Lưu

en: button to apply the settings.
vi: nút để áp dụng các cài đặt.

en: Now, Please go to your form and add a Google reCaptcha V2 field.
vi: Bây giờ, vui lòng vào biểu mẫu của bạn và thêm trường Google reCaptcha V2.

en: For more details, please visit the
vi: Để biết thêm chi tiết, vui lòng truy cập

en: Bit form Google reCaptcha V2 documentation
vi: tài liệu Bit form Google reCaptcha V2

en: and watch
vi: và xem

en: YouTube Video
vi: Video YouTube

en: Go to the Google reCaptcha V3 Admin Dashboard
vi: Truy cập Bảng điều khiển Quản trị Google reCaptcha V3

en: Choose the type of reCaptcha V3 (reCaptcha V3).
vi: Chọn loại reCaptcha V3 (reCaptcha V3).

en: Now, Please go to your form and add a Google reCaptcha V3 field.
vi: Bây giờ, vui lòng vào biểu mẫu của bạn và thêm trường Google reCaptcha V3.

en: Bit form Google reCaptcha V3 documentation
vi: tài liệu Bit form Google reCaptcha V3

en: Go to the Turnstile Admin Dashboard
vi: Truy cập Bảng điều khiển Quản trị Turnstile

en: If you haven't created a Turnstile Site yet, click on the "Add Site" button and fill out the required fields.
vi: Nếu bạn chưa tạo Trang Turnstile, hãy nhấp vào nút "Thêm Trang" và điền vào các trường bắt buộc.

en: If you already have a Turnstile Site, click on the Site Name to open the Site Dashboard.
vi: Nếu bạn đã có Trang Turnstile, hãy nhấp vào Tên Trang để mở Bảng điều khiển Trang.

en: You will then see the site key and secret key. Copy both keys and back to Bit form Turnstile Settings to paste them into the corresponding
vi: Sau đó bạn sẽ thấy khóa trang và khóa bí mật. Sao chép cả hai khóa và quay lại Bit form Cài đặt Turnstile để dán chúng vào các trường tương ứng

en: Now, Please go to your form and add a Turnstile field.
vi: Bây giờ, vui lòng đi đến biểu mẫu của bạn và thêm trường Turnstile.

en: Bit form Turnstile documentation
vi: Tài liệu Bit form Turnstile

en: Go to the hCaptcha Admin Dashboard
vi: Đi đến Bảng điều khiển Quản trị hCaptcha

en: If you haven't created a hCaptcha Site yet, click on the "Add Site" button and fill out the required fields.
vi: Nếu bạn chưa tạo Trang hCaptcha, hãy nhấp vào nút "Thêm Trang" và điền vào các trường bắt buộc.

en: If you already have a hCaptcha Site, click on the Site Name to open the Site Dashboard.
vi: Nếu bạn đã có Trang hCaptcha, hãy nhấp vào Tên Trang để mở Bảng điều khiển Trang.

en: You will then see the site. Copy
vi: Sau đó bạn sẽ thấy trang. Sao chép

en: and back to Bit form hCaptcha Settings to paste in Site Key fields.
vi: và quay lại Bit form Cài đặt hCaptcha để dán vào các trường Khóa Trang.

en: Then get the secret key. Go to the Profile → Settings and click the secret tab. You will find secret list or Generate New Secret.
vi: Sau đó lấy khóa bí mật. Đi đến Hồ sơ → Cài đặt và nhấp vào tab bí mật. Bạn sẽ thấy danh sách bí mật hoặc Tạo Bí mật Mới.

en: Now, Please go to your form and add a hCaptcha field.
vi: Bây giờ, vui lòng đi đến biểu mẫu của bạn và thêm trường hCaptcha.

en: Bit form hCaptcha documentation
vi: Tài liệu Bit form hCaptcha

en: Captcha Settings
vi: Cài đặt Captcha

en: Note:
vi: Lưu ý:

en: Please click on the available Captcha option for configuration.
vi: Vui lòng nhấp vào tùy chọn Captcha có sẵn để cấu hình.

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Captcha Settings Updated
vi: Cài đặt Captcha đã được cập nhật

en: reCAPTCHA is a free service that protects your website from spam and abuse.
vi: reCAPTCHA là dịch vụ miễn phí bảo vệ trang web của bạn khỏi thư rác và lạm dụng.

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: Domain URL:
vi: URL miền:

en: To get Site Key and SECRET , Please Visit
vi: Để lấy Khóa Trang và BÍ MẬT, Vui lòng truy cập

en: Google reCAPTCHA Admin
vi: Quản trị Google reCAPTCHA

en: Update
vi: Cập nhật

en: hCaptcha is a free service that protects your website from spam and abuse.
vi: hCaptcha là dịch vụ miễn phí bảo vệ trang web của bạn khỏi thư rác và lạm dụng.

en: To get Site Key and Secret, Please Visit
vi: Để lấy Khóa Trang và Bí mật, Vui lòng truy cập

en: hCaptcha Admin Dashboard
vi: Bảng điều khiển Quản trị hCaptcha

en: Turnstile is a free service that protects your website from spam and abuse.
vi: Turnstile là dịch vụ miễn phí bảo vệ trang web của bạn khỏi thư rác và lạm dụng.

en: Cloudflare Turnstile reCAPTCHA Admin
vi: Quản trị Cloudflare Turnstile reCAPTCHA

en: How to set up
vi: Cách thiết lập

en: Delete
vi: Xóa

en: Are you sure to delete this template
vi: Bạn có chắc muốn xóa mẫu này không

en: Duplicate
vi: Sao chép

en: Are you sure to duplicate this template?
vi: Bạn có chắc muốn sao chép mẫu này không?

en: Template Name
vi: Tên mẫu

en: Action
vi: Hành động

en: Email Templates
vi: Mẫu Email

en: How to setup Email Templates & Send Email Notification:
vi: Cách thiết lập Mẫu Email & Gửi Thông báo Email:

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Add New Template
vi: Thêm Mẫu Mới

en: Empty
vi: Trống

en: Post Type cann't be empty
vi: Loại bài viết không được để trống

en: Post Status cann't be empty
vi: Trạng thái bài viết không được để trống

en: Please map mandatory fields
vi: Vui lòng ánh xạ các trường bắt buộc

en: Integration Name
vi: Tên tích hợp

en: Integration Name...
vi: Tên tích hợp...

en: Post Type
vi: Loại bài viết

en: Refresh Post Types
vi: Làm mới Loại bài viết

en: Post Status
vi: Trạng thái bài viết

en: Select Status
vi: Chọn trạng thái

en: Author
vi: Tác giả

en: Select Author
vi: Chọn tác giả

en: Comment Status
vi: Trạng thái bình luận

en: Field Mapping
vi: Ánh xạ trường

en: Form Fields
vi: Trường biểu mẫu

en: Post Fields
vi: Trường bài viết

en: ACF fields Mapping
vi: Sơ đồ trường ACF

en: Refresh ACF fields
vi: Làm mới trường ACF

en: ACF Fields
vi: Trường ACF

en: ACF File Upload Fields Map
vi: Sơ đồ trường tải tệp ACF

en: Error Occured
vi: Đã xảy ra lỗi

en: Loading ACF Fields...
vi: Đang tải trường ACF...

en: Loading Post Types...
vi: Đang tải loại bài viết...

en: Select one of the defined WordPress post types Or custom post types for the post.
vi: Chọn một trong các loại bài viết WordPress đã định nghĩa hoặc loại bài viết tùy chỉnh cho bài viết.

en: Select Post Type
vi: Chọn loại bài viết

en: Select the status for the post. If published status is selected and the post date is in the future, it will automatically be changed to scheduled
vi: Chọn trạng thái cho bài viết. Nếu trạng thái xuất bản được chọn và ngày đăng bài là trong tương lai, trạng thái sẽ tự động chuyển sang đã lên lịch

en: Select the user to be assigned to the post.
vi: Chọn người dùng để gán cho bài viết.

en: Select Field
vi: Chọn trường

en: Custom...
vi: Tùy chỉnh...

en: Custom Value
vi: Giá trị tùy chỉnh

en: Connect New Active Campaing API
vi: Kết nối API Active Campaign mới

en: Update ActiveCampaign
vi: Cập nhật ActiveCampaign

en: Update Responses with ActiveCampaign existing email?
vi: Cập nhật phản hồi với email đã tồn tại trên ActiveCampaign?

en: Integration name cann't be empty
vi: Tên tích hợp không được để trống

en: Access API Key cann't be empty
vi: Khóa API truy cập không được để trống

en: Access API URL cann't be empty
vi: URL API truy cập không được để trống

en: Authorized Successfully
vi: Ủy quyền thành công

en: Integration Name:
vi: Tên tích hợp:

en: Access API URL:
vi: URL API truy cập:

en: Access API URL...
vi: URL API truy cập...

en: Access API Key:
vi: Khóa API truy cập:

en: Access API Key...
vi: Khóa API truy cập...

en: ActiveCampaign lists refreshed
vi: Danh sách ActiveCampaign đã được làm mới

en: No ActiveCampaign lists found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy danh sách ActiveCampaign nào. Thử thay đổi số dòng tiêu đề hoặc thử lại

en: ActiveCampaign lists refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách ActiveCampaign thất bại. vui lòng thử lại

en: ActiveCampaign tags refreshed
vi: Thẻ ActiveCampaign đã được làm mới

en: No ActiveCampaign tags found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy thẻ ActiveCampaign nào. Thử thay đổi số dòng tiêu đề hoặc thử lại

en: ActiveCampaign tags refresh failed. please try again
vi: Làm mới thẻ ActiveCampaign thất bại. vui lòng thử lại

en: ActiveCampaign fields refreshed
vi: Trường ActiveCampaign đã được làm mới

en: No ActiveCampaign fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường ActiveCampaign nào. Thử thay đổi số dòng tiêu đề hoặc thử lại

en: ActiveCampaign fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường ActiveCampaign thất bại. vui lòng thử lại

en: Connected API:
vi: API đã kết nối:

en: Select an App
vi: Chọn một Ứng dụng

en: List:
vi: Danh sách:

en: Select List
vi: Chọn Danh sách

en: Tags:
vi: Thẻ:

en: Refresh Activecapmaign Tags
vi: Làm mới Thẻ Activecampaign

en: Map Fields
vi: Ánh xạ Trường

en: Refresh Activecapmaign Field
vi: Làm mới Trường Activecampaign

en: ActiveCampaign Fields
vi: Trường ActiveCampaign

en: Actions
vi: Hành động

en: To Get Auth token, Please Visit
vi: Để lấy mã Auth, vui lòng truy cập

en: Acumbamail documentation
vi: Tài liệu Acumbamail

en: Auth Token:
vi: Mã Auth:

en: Auth Token...
vi: Mã Auth...

en: All list field fetched successfully
vi: Tất cả các trường danh sách đã được lấy thành công

en: Failed to fetch list fields
vi: Không thể lấy trường danh sách

en: Lists fetched successfully
vi: Danh sách đã được lấy thành công

en: Lists fetch failed. please try again
vi: Lấy danh sách thất bại. Vui lòng thử lại

en: Api Key can't be empty
vi: Khóa API không được để trống

en: Authorized successfully
vi: Xác thực thành công

en: Authorized failed
vi: Xác thực thất bại

en: Connected API List:
vi: Danh sách API đã kết nối:

en: Select API
vi: Chọn API

en: Actions:
vi: Hành động:

en: Select Actions
vi: Chọn Hành động

en: All List:
vi: Tất cả danh sách:

en: Fetch Subscriber List
vi: Lấy danh sách người đăng ký

en: Field Map
vi: Bản đồ trường

en: Refresh Acumbamail Fields
vi: Làm mới trường Acumbamail

en: Acumbamail Fields
vi: Trường Acumbamail

en: Authorized ✔
vi: Đã ủy quyền ✔

en: Authorize
vi: Ủy quyền

en: Next
vi: Tiếp theo

en: Skip exist Contact
vi: Bỏ qua liên hệ đã tồn tại

en: Skip if contact already exist in Autonami
vi: Bỏ qua nếu liên hệ đã tồn tại trong Autonami

en: Connect Successfully
vi: Kết nối thành công

en: Autonami lists and tags refreshed
vi: Danh sách và thẻ Autonami đã được làm mới

en: Autonami lists and tags refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách và thẻ Autonami thất bại. Nguyên nhân:

en: please try again
vi: vui lòng thử lại

en: Autonami lists and tags refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách và thẻ Autonami thất bại. vui lòng thử lại

en: Autonami fields refreshed
vi: Trường Autonami đã được làm mới

en: No Autonami fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Autonami. Thử thay đổi số dòng tiêu đề hoặc thử lại

en: Autonami fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Autonami thất bại. vui lòng thử lại

en: Autonami Lists:
vi: Danh sách Autonami:

en: Refresh Autonami Lists And Tags
vi: Làm mới danh sách và thẻ Autonami

en: Autonami Tags:
vi: Thẻ Autonami:

en: Refresh Autonami Fields
vi: Làm mới trường Autonami

en: Autonami Fields
vi: Trường Autonami

en: Loaded integration:
vi: Tích hợp đã tải:

en: Integration Info
vi: Thông tin tích hợp

en: Add New
vi: Thêm mới

en: App
vi: Ứng dụng

en: Authorize New Dropbox App
vi: Ủy quyền ứng dụng Dropbox mới

en: Delete File From Wordpress
vi: Xóa tệp khỏi Wordpress

en: Delete file from Wordpress after upload in Dropbox
vi: Xóa tệp khỏi Wordpress sau khi tải lên Dropbox

en: Please enter API key and API secret
vi: Vui lòng nhập khóa API và bí mật API

en: To Get Api Key & Secret, Please Visit
vi: Để lấy Khóa API & Bí mật, vui lòng truy cập

en: Dropbox API Console
vi: Bảng điều khiển API Dropbox

en: Dropbox Api Key:
vi: Khóa API Dropbox:

en: Api Key...
vi: Khóa API...

en: Dropbox Api Secret:
vi: Bí mật API Dropbox:

en: Api Secret...
vi: Bí mật API...

en: To Get Access Code, Please Visit
vi: Để lấy Mã truy cập, vui lòng truy cập

en: Dropbox Access Code
vi: Mã truy cập Dropbox

en: Dropbox Access Code:
vi: Mã truy cập Dropbox:

en: Access Code...
vi: Mã truy cập...

en: Error Occurred
vi: Đã xảy ra lỗi

en: Loading Dropbox Folders List...
vi: Đang tải danh sách Thư mục Dropbox...

en: Dropbox ApiKey, ApiSecret & Access Code can't be empty
vi: Khóa ApiKey, ApiSecret & Mã truy cập Dropbox không được để trống

en: Authorization failed Cause:
vi: Ủy quyền thất bại. Nguyên nhân:

en: Authorization failed. please try again
vi: Ủy quyền thất bại. Vui lòng thử lại

en: Select Folder
vi: Chọn Thư mục

en: Fetch All Dropbox Folders
vi: Lấy tất cả Thư mục Dropbox

en: File Input
vi: Nhập Tệp

en: Dropbox Folder
vi: Thư mục Dropbox

en: Integration Settings
vi: Cài đặt tích hợp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Add Status to contact
vi: Thêm trạng thái vào liên hệ

en: Ok
vi: Đồng ý

en: API Key cann't be empty
vi: Khóa API không được để trống

en: API Key:
vi: Khóa API:

en: API Key...
vi: Khóa API...

en: To get API Key, Please Visit
vi: Để lấy Khóa API, vui lòng truy cập

en: Elastic Email API Console
vi: Bảng điều khiển API Elastic Email

en: Loading Lists...
vi: Đang tải danh sách...

en: Lists:
vi: Danh sách:

en: Fetch All Recipients
vi: Lấy tất cả người nhận

en: Elastic Email Fields
vi: Trường Elastic Email

en: API key
vi: Khóa API

en: To get API , Please Visit
vi: Để lấy API, vui lòng truy cập

en: Encharge API Console
vi: Bảng điều khiển API Encharge

en: Encharge fields refreshed
vi: Trường Encharge đã được làm mới

en: No Encharge fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Encharge. Thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: Encharge fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Encharge thất bại. vui lòng thử lại

en: Encharge Fields
vi: Trường Encharge

en: Skip if contact already exist in FluentCRM
vi: Bỏ qua nếu liên hệ đã tồn tại trong FluentCRM

en: Double Opt-in
vi: Xác nhận đôi

en: Enable Double Option for new contacts
vi: Bật xác nhận đôi cho liên hệ mới

en: FluentCRM list refreshed
vi: Danh sách FluentCRM đã được làm mới

en: FluentCRM list refresh failed Cause:
vi: Lý do làm mới danh sách FluentCRM thất bại:

en: FluentCRM list refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách FluentCRM thất bại. vui lòng thử lại

en: Fluent CRM fields refreshed
vi: Trường Fluent CRM đã được làm mới

en: No Fluent CRM fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Fluent CRM. Thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: Fluent CRM fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Fluent CRM thất bại. vui lòng thử lại

en: Fluent CRM List:
vi: Danh sách Fluent CRM:

en: Select Fluent CRM list
vi: Chọn danh sách Fluent CRM

en: Refresh Fluent CRM List
vi: Làm mới danh sách Fluent CRM

en: Fluent CRM Tags:
vi: Thẻ Fluent CRM:

en: Fluent CRM Fields
vi: Trường Fluent CRM

en: Tags
vi: Thẻ

en: Add tags to contact
vi: Thêm thẻ vào liên hệ

en: Refresh Tags
vi: Làm mới thẻ

en: Integration API Key...
vi: Khóa API tích hợp...

en: To get API, Please Visit
vi: Để lấy API, vui lòng truy cập

en: Getgist API Console
vi: Bảng điều khiển API Getgist

en: Loading Tags...
vi: Đang tải thẻ...

en: User Type:
vi: Loại người dùng:

en: Select User Type
vi: Chọn loại người dùng

en: Gist Fields
vi: Trường Gist

en: Authorize New Google App
vi: Ủy quyền ứng dụng Google mới

en: Update Row
vi: Cập nhật hàng

en: Control how the row gets updated.
vi: Kiểm soát cách hàng được cập nhật.

en: Update google Sheet
vi: Cập nhật Google Sheet

en: Update Responses with Google Sheet?
vi: Cập nhật phản hồi với Google Sheet?

en: Enter the criteria to update rows. Please use the below format.
vi: Nhập tiêu chí để cập nhật các hàng. Vui lòng sử dụng định dạng dưới đây.

en: Update Preferance
vi: Cài đặt Cập nhật

en: update row for first match only?
vi: chỉ cập nhật hàng cho lần khớp đầu tiên?

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: insert new row if the above criteria doesn't met?
vi: chèn hàng mới nếu tiêu chí trên không được đáp ứng?

en: Share Settings
vi: Chia sẻ Cài đặt

en: Homepage URL:
vi: URL Trang chủ:

en: Authorized Redirect URIs:
vi: URI Chuyển hướng được ủy quyền:

en: To get Client ID and SECRET , Please Visit
vi: Để lấy Client ID và SECRET, vui lòng truy cập

en: Google API Console
vi: Bảng điều khiển API của Google

en: Spreadsheet refreshed
vi: Bảng tính đã được làm mới

en: Spreadsheet refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới bảng tính thất bại, nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Spreadsheet refresh failed. please try again
vi: Làm mới bảng tính thất bại. vui lòng thử lại

en: Worksheets refreshed
vi: Các bảng làm việc đã được làm mới

en: Worksheets refresh failed. please try again
vi: Làm mới các bảng làm việc thất bại. vui lòng thử lại

en: Worksheet Headers refreshed
vi: Các tiêu đề Bảng tính đã được làm mới

en: No Worksheet headers found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy tiêu đề Bảng tính. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: Worksheet Headers refresh failed. please try again
vi: Làm mới các tiêu đề Bảng tính thất bại. vui lòng thử lại

en: Client ID cann't be empty
vi: ID Khách hàng không được để trống

en: Secret key cann't be empty
vi: Khóa bí mật không được để trống

en: Authorization failed
vi: Xác thực thất bại

en: Authorize App:
vi: Ủy quyền Ứng dụng:

en: Spreadsheets:
vi: Bảng tính:

en: Select Spreadsheet
vi: Chọn Bảng tính

en: Select Worksheet
vi: Chọn Bảng làm việc

en: Header Row:
vi: Hàng tiêu đề:

en: By default, first row of the worksheet is considered as header row. This can be used if tabular data starts from any row other than the first row.
vi: Theo mặc định, hàng đầu tiên của bảng làm việc được coi là hàng tiêu đề. Điều này có thể được sử dụng nếu dữ liệu dạng bảng bắt đầu từ bất kỳ hàng nào khác ngoài hàng đầu tiên.

en: Google Fields
vi: Trường Google

en: Add Tags
vi: Thêm Thẻ

en: Add Contact Tag
vi: Thêm Thẻ Liên hệ

en: Select tag
vi: Chọn thẻ

en: Refresh Groundhogg Tags
vi: Làm mới Thẻ Groundhogg

en: Your Domain Name:
vi: Tên Miền của bạn:

en: Public Key:
vi: Khóa Công khai:

en: Public Key...
vi: Khóa Công khai...

en: Token:
vi: Mã thông báo:

en: Token...
vi: Mã thông báo...

en: Public Key can't be empty
vi: Khóa công khai không được để trống

en: token can't be empty
vi: mã thông báo không được để trống

en: Domain Name can't be empty
vi: Tên miền không được để trống

en: Authorization Successful
vi: Ủy quyền thành công

en: Authorization Failed
vi: Ủy quyền thất bại

en: Groundhogg all tag fetched successfully
vi: Tất cả thẻ Groundhogg đã được lấy thành công

en: Failed to fetch groundhoggtag
vi: Lấy thẻ groundhogg thất bại

en: Groundhogg Fields
vi: Trường Groundhogg

en: Add Meta field
vi: Thêm trường Meta

en: Groundhogg Meta Fields
vi: Trường Meta Groundhogg

en: All Tags:
vi: Tất cả thẻ:

en: Custom Groundhogg Value
vi: Giá trị Groundhogg tùy chỉnh

en: Contact Owner
vi: Chủ liên hệ

en: Add a contact owner
vi: Thêm chủ liên hệ

en: Lifecycle Stage
vi: Giai đoạn vòng đời

en: Add a lifecycle stage
vi: Thêm giai đoạn vòng đời

en: Lead Status
vi: Trạng thái khách hàng tiềm năng

en: Add lead status
vi: Thêm trạng thái khách hàng tiềm năng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Associate deal with contacts
vi: Liên kết giao dịch với các liên hệ

en: Company
vi: Công ty

en: Associate deal with company
vi: Liên kết giao dịch với công ty

en: Deal Type
vi: Loại giao dịch

en: Add type to deal
vi: Thêm loại cho giao dịch

en: Priority
vi: Ưu tiên

en: Add priority to deal
vi: Thêm ưu tiên cho giao dịch

en: Refresh Owners
vi: Làm mới người sở hữu

en: Contacts
vi: Các liên hệ

en: Refresh CRM Tags
vi: Làm mới thẻ CRM

en: Hubspot API Console
vi: Bảng điều khiển API Hubspot

en: Loading Pipelines...
vi: Đang tải các đường ống...

en: Loading Owners...
vi: Đang tải người sở hữu...

en: Loading Contacts...
vi: Đang tải các liên hệ...

en: Loading Company...
vi: Đang tải công ty...

en: Action:
vi: Hành động:

en: Select Action
vi: Chọn hành động

en: Pipeline:
vi: Đường ống:

en: Select Pipeline
vi: Chọn Pipeline

en: Stage:
vi: Giai đoạn:

en: Select Stage
vi: Chọn Giai đoạn

en: Hubspot Fields
vi: Trường Hubspot

en: Data center cann't be empty
vi: Trung tâm dữ liệu không được để trống

en: Data Center:
vi: Trung tâm dữ liệu:

en: --Select a data center--
vi: --Chọn một trung tâm dữ liệu--

en: Zoho API Console
vi: Bảng điều khiển API Zoho

en: Successfully Integrated
vi: Tích hợp thành công

en: Finish & Save
vi: Hoàn tất & Lưu

en: Webhook tests failed. please try again
vi: Kiểm tra Webhook thất bại. vui lòng thử lại

en: Integration name
vi: Tên tích hợp

en: Link:
vi: Liên kết:

en: To got Webhook , Please Visit
vi: Để lấy Webhook, vui lòng truy cập

en: Method:
vi: Phương thức:

en: Add Url Parameter: (optional)
vi: Thêm tham số Url: (tùy chọn)

en: Key
vi: Khóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Add field
vi: Thêm trường

en: Test Webhook
vi: Kiểm tra Webhook

en: Response:
vi: Phản hồi:

en: Try our free webhook test website:
vi: Thử trang web kiểm tra webhook miễn phí của chúng tôi:

en: Authorize New Mailchimp App
vi: Ủy quyền Ứng dụng Mailchimp Mới

en: Add Address Field
vi: Thêm Trường Địa chỉ

en: Add Double Opt-in
vi: Thêm Đồng ý Kép (Double Opt-in)

en: Update Mail Chimp
vi: Cập nhật Mailchimp

en: Update Responses with MailChimp exist Aduience?
vi: Cập nhật Phản hồi với Khán giả MailChimp đã tồn tại?

en: Authorize App Name:
vi: Ủy quyền Tên Ứng dụng:

en: Authorize App Name...
vi: Ủy quyền Tên Ứng dụng...

en: Mail Chimp API Console
vi: Bảng điều khiển API Mailchimp

en: Audience list refreshed
vi: Danh sách Khán giả đã được làm mới

en: Audience list refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới danh sách Khán giả thất bại. Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Audience list failed. please try again
vi: Danh sách Khán giả thất bại. vui lòng thử lại

en: Audience tags refreshed
vi: Thẻ Khán giả đã được làm mới

en: Audience tags refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới thẻ Khán giả thất bại. Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Audience tags failed. please try again
vi: Thẻ Khán giả thất bại. vui lòng thử lại

en: Fields refreshed
vi: Trường dữ liệu đã được làm mới

en: Fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường dữ liệu thất bại. vui lòng thử lại

en: Authorized App:
vi: Ứng dụng đã được ủy quyền:

en: Audience List:
vi: Danh sách Khán giả:

en: Select Audience List
vi: Chọn Danh sách Khán giả

en: Refresh MailChimp Tags
vi: Làm mới Thẻ MailChimp

en: Mail Chimp Fields
vi: Trường MailChimp

en: Address Field Map
vi: Bản đồ Trường Địa chỉ

en: Form Address Fields
vi: Trường Địa chỉ Biểu mẫu

en: Mail Chimp Address Fields
vi: Trường Địa chỉ MailChimp

en: Groups
vi: Nhóm

en: Add Groups
vi: Thêm Nhóm

en: Add Subscriber Status
vi: Thêm Trạng thái Người đăng ký

en: Update Subscriber
vi: Cập nhật Người đăng ký

en: Update Responses with MailerLite exist Subscriber?
vi: Cập nhật Phản hồi với Người đăng ký tồn tại trên MailerLite?

en: Refresh Groups
vi: Làm mới Nhóm

en: Type
vi: Loại

en: Select Version:
vi: Chọn Phiên bản:

en: To Get API token, Please Visit
vi: Để lấy mã API, vui lòng truy cập

en: MailerLite API Token
vi: Mã API MailerLite

en: API Token:
vi: Mã API:

en: API Token...
vi: Mã API...

en: Fields refresh successfully
vi: Làm mới trường thành công

en: Authorized Failed
vi: Ủy quyền thất bại

en: Fields refresh failed
vi: Làm mới trường thất bại

en: Group fetch successfully
vi: Lấy nhóm thành công

en: Group fetch failed
vi: Lấy nhóm thất bại

en: MailerLite Fields
vi: Trường MailerLite

en: Update MailPoet
vi: Cập nhật MailPoet

en: Update Responses with Mailpoet exist Subscriber?
vi: Cập nhật phản hồi với người đăng ký Mailpoet tồn tại?

en: Newsletter list refreshed
vi: Danh sách bản tin đã được làm mới

en: Newsletter list refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách bản tin thất bại. Nguyên nhân:

en: Newsletter list refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách bản tin thất bại. Vui lòng thử lại

en: Mailpoet fields refreshed
vi: Trường Mailpoet đã được làm mới

en: No Mailpoet fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Mailpoet. Thử thay đổi số dòng tiêu đề hoặc thử lại

en: Mailpoet fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Mailpoet thất bại. Vui lòng thử lại

en: Refresh MailPoet List
vi: Làm mới danh sách MailPoet

en: MailPoet Fields
vi: Trường MailPoet

en: MetaBox Fields Mapping
vi: Ánh xạ trường MetaBox

en: Refresh MetaBox List
vi: Làm mới danh sách MetaBox

en: Metabox Fields
vi: Trường Metabox

en: Metabox File Upload Fields Map
vi: Ánh xạ trường tải lên tệp Metabox

en: Metaxbox Fields
vi: Trường Metaxbox

en: Metabox Fields Mapping
vi: Ánh xạ trường Metabox

en: Loading MetaBox Fields...
vi: Đang tải trường MetaBox...

en: Authorize New One Drive App
vi: Ủy quyền ứng dụng One Drive mới

en: Upload Files
vi: Tải lên tệp tin

en: Add attachments from Bit-integration-pro to OneDrive folder.
vi: Thêm tệp đính kèm từ Bit-integration-pro vào thư mục OneDrive.

en: This action is required.
vi: Hành động này là bắt buộc.

en: Select Attachment
vi: Chọn tệp đính kèm

en: Select file upload fields
vi: Chọn trường tải lên tệp tin

en: Delete file from Wordpress after upload in OneDrive
vi: Xóa tệp tin khỏi Wordpress sau khi tải lên OneDrive

en: To Get Client Id & Secret, Please Visit
vi: Để lấy Client Id & Secret, vui lòng truy cập

en: Azure Portal
vi: Cổng Azure

en: OneDrive Client Id:
vi: Client Id của OneDrive:

en: OneDrive Client Secret:
vi: Client Secret của OneDrive:

en: Loading OneDrive Folders List...
vi: Đang tải danh sách thư mục OneDrive...

en: Sub Folders refreshed
vi: Thư mục con đã được làm mới

en: No Sub Folder Found
vi: Không tìm thấy thư mục con

en: Sub Folders refresh failed. please try again
vi: Làm mới thư mục con thất bại. vui lòng thử lại

en: Client Id can't be empty
vi: Client Id không được để trống

en: Client Secret can't be empty
vi: Client Secret không được để trống

en: Refresh All oneDrive Folders
vi: Làm mới tất cả thư mục OneDrive

en: Refresh Sub Folders
vi: Làm mới thư mục con

en: Pod Fields
vi: Trường Pod

en: Pod cann't be empty
vi: Pod không được để trống

en: Authorize New Rapidmail Account
vi: Ủy quyền tài khoản Rapidmail mới

en: Send Activation Email
vi: Gửi email kích hoạt

en: Add Send Activation Email
vi: Thêm gửi email kích hoạt

en: To get Username and Password , Please Visit
vi: Để lấy tên đăng nhập và mật khẩu, vui lòng truy cập

en: Create API User
vi: Tạo người dùng API

en: User Name:
vi: Tên người dùng:

en: User name...
vi: Tên người dùng...

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Password...
vi: Mật khẩu...

en: Loading Recipientslist...
vi: Đang tải danh sách người nhận...

en: Username can't be empty
vi: Tên người dùng không được để trống

en: Password can't be empty
vi: Mật khẩu không được để trống

en: Recipient:
vi: Người nhận:

en: Select Recipients
vi: Chọn người nhận

en: Rapidmail Fields
vi: Trường Rapidmail

en: To Get Client Auth token, Please Visit
vi: Để lấy mã xác thực Client, Vui lòng truy cập

en: SendFox Access Token
vi: Mã truy cập SendFox

en: Access Token:
vi: Mã truy cập:

en: Access Token...
vi: Mã truy cập...

en: Access Token can't be empty
vi: Mã truy cập không được để trống

en: SendFox List Fields
vi: Trường danh sách SendFox

en: Refresh SendFox List
vi: Làm mới danh sách SendFox

en: SendFox Fields
vi: Trường SendFox

en: SendFox Unsubscribe Fields
vi: Trường hủy đăng ký SendFox

en: Template name cann't be empty
vi: Tên mẫu không được để trống

en: Redirection url name cann't be empty
vi: Tên URL chuyển hướng không được để trống

en: Update Sendinblue
vi: Cập nhật Sendinblue

en: Update Responses with Sendinblue existing email?
vi: Cập nhật phản hồi với email Sendinblue hiện có?

en: Brevo(SendinBlue) API Console
vi: Bảng điều khiển API Brevo(SendinBlue)

en: List refreshed
vi: Danh sách đã được làm mới

en: List refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới danh sách thất bại. Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: List failed. please try again
vi: Danh sách thất bại. vui lòng thử lại

en: Templates refreshed
vi: Mẫu đã được làm mới

en: Templates refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới mẫu thất bại. Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Templates failed. please try again
vi: Mẫu thất bại. vui lòng thử lại

en: Sendinblue fields refreshed
vi: Các trường Sendinblue đã được làm mới

en: No Sendinblue fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Sendinblue nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: Sendinblue fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới các trường Sendinblue thất bại. vui lòng thử lại

en: Refresh Sendinblue Lists
vi: Làm mới danh sách Sendinblue

en: Sendinblue Fields
vi: Các trường Sendinblue

en: Template:
vi: Mẫu:

en: Select Template
vi: Chọn mẫu

en: Refresh Sendinblue Templates
vi: Làm mới các mẫu Sendinblue

en: RedirectionUrl:
vi: URL chuyển hướng:

en: Attachments or Signature field
vi: Trường tệp đính kèm hoặc chữ ký

en: Add attachments or Signature field from BitForm to send Telegram.
vi: Thêm trường tệp đính kèm hoặc chữ ký từ BitForm để gửi Telegram.

en: Please select file upload or signature field
vi: Vui lòng chọn trường tải tệp hoặc chữ ký

en: Authorized Filled
vi: Đã được ủy quyền điền

en: Bot API Key:
vi: Khóa API Bot:

en: Bot API Key...
vi: Khóa API Bot...

en: Chat list refreshed
vi: Danh sách trò chuyện đã được làm mới

en: Chat list refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách trò chuyện thất bại. Nguyên nhân:

en: Chat list refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách trò chuyện thất bại. vui lòng thử lại

en: Chat List:
vi: Danh sách trò chuyện:

en: Select Chat List
vi: Chọn danh sách trò chuyện

en: Refresh Telegram List
vi: Làm mới danh sách Telegram

en: Parse Mode:
vi: Chế độ phân tích:

en: Messages:
vi: Tin nhắn:

en: Account SID:
vi: SID Tài khoản:

en: Account SID...
vi: SID Tài khoản...

en: To get Account SID and Auth Token , Please Visit
vi: Để lấy SID Tài khoản và Auth Token, vui lòng truy cập

en: Twilio Console
vi: Bảng điều khiển Twilio

en: From:
vi: Từ:

en: Phone Number...
vi: Số điện thoại...

en: Account SID can't be empty
vi: SID Tài khoản không được để trống

en: Auth Token can't be empty
vi: Auth Token không được để trống

en: Phone number can't be empty
vi: Số điện thoại không được để trống

en: Twilio Fields
vi: Các trường Twilio

en: Connected with WooCommerce Successfully
vi: Kết nối với WooCommerce thành công

en: Connect
vi: Kết nối

en: Module:
vi: Mô-đun:

en: Select Module
vi: Chọn mô-đun

en: Refresh Fields
vi: Làm mới các trường

en: WooCommerce Fields
vi: Trường WooCommerce

en: Map File Upload Fields
vi: Ánh xạ Trường Tải lên Tệp

en: Downloadable
vi: Có thể tải xuống

en: Downloadable products give access to a file upon purchase.
vi: Sản phẩm có thể tải xuống cho phép truy cập vào tệp sau khi mua.

en: Downloadable Product
vi: Sản phẩm có thể tải xuống

en: Select File Upload Fields
vi: Chọn Trường Tải lên Tệp

en: Select Fields
vi: Chọn Trường

en: Authorize New Zoho Analytics App
vi: Ủy quyền Ứng dụng Zoho Analytics Mới

en: Share Table
vi: Chia sẻ Bảng

en: Share Table with users pushed to Zoho Analytics.
vi: Chia sẻ Bảng với người dùng được đẩy sang Zoho Analytics.

en: Example
vi: Ví dụ

en: Here Department, Salary and Country are Zoho Analytics table column name
vi: Ở đây Department, Salary và Country là tên cột bảng Zoho Analytics

en: Supported Arithmetic Operators: ( +, -, *, / ) and Supported Relational Operators: ( =, !=, <, >, <=, >=, LIKE, NOT LIKE, IN, NOT IN, BETWEEN )
vi: Các Toán tử Số học được hỗ trợ: ( +, -, *, / ) và Các Toán tử Quan hệ được hỗ trợ: ( =, !=, <, >, <=, >=, LIKE, NOT LIKE, IN, NOT IN, BETWEEN )

en: Enter Email Addresses
vi: Nhập Địa chỉ Email

en: you can select analytics users or select form fields value or even can input custom email address as well
vi: bạn có thể chọn người dùng phân tích hoặc chọn giá trị trường biểu mẫu hoặc thậm chí nhập địa chỉ email tùy chỉnh

en: Permissions Settings
vi: Cài đặt Quyền

en: Zoho Analytics Owner Email:
vi: Email Chủ sở hữu Zoho Analytics:

en: Owner Email
vi: Email Chủ sở hữu

en: Workspaces refreshed
vi: Không gian làm việc đã được làm mới

en: Workspaces refresh failed Cause:
vi: Làm mới không gian làm việc thất bại Nguyên nhân:

en: Workspaces refresh failed. please try again
vi: Làm mới không gian làm việc thất bại. vui lòng thử lại

en: Users refreshed
vi: Người dùng đã được làm mới

en: Users refresh failed Cause:
vi: Làm mới người dùng thất bại Nguyên nhân:

en: Users refresh failed. please try again
vi: Làm mới người dùng thất bại. vui lòng thử lại

en: Tables refreshed
vi: Bảng đã được làm mới

en: Tables refresh failed. please try again
vi: Làm mới bảng thất bại. vui lòng thử lại

en: Table Headers refreshed
vi: Tiêu đề bảng đã được làm mới

en: Zoho didn't provide column names for this table
vi: Zoho không cung cấp tên cột cho bảng này

en: Table Headers refresh failed. please try again
vi: Làm mới tiêu đề bảng thất bại. vui lòng thử lại

en: Workspace:
vi: Không gian làm việc:

en: Select Workspace
vi: Chọn không gian làm việc

en: Refresh Analytics Workspaces
vi: Làm mới không gian làm việc phân tích

en: Table:
vi: Bảng:

en: Select Table
vi: Chọn bảng

en: ** Zoho Analytics doesn't support data INSERT / UPDATE in other integration table
vi: ** Zoho Analytics không hỗ trợ chèn / cập nhật dữ liệu trong bảng tích hợp khác

en: Refresh Analytics Table Headers
vi: Làm mới tiêu đề bảng phân tích

en: Zoho Fields
vi: Trường Zoho

en: Authorize New Zoho Bigin App
vi: Ủy quyền ứng dụng Zoho Bigin mới

en: Workflow
vi: Quy trình làm việc

en: Trigger workflows in Zoho Bigin.
vi: Kích hoạt quy trình làm việc trong Zoho Bigin.

en: Approval
vi: Phê duyệt

en: Send entries to approval list in Zoho Bigin.
vi: Gửi mục nhập đến danh sách phê duyệt trong Zoho Bigin.

en: Add a Note
vi: Thêm ghi chú

en: Add a note from bitform to pushed to Zoho Bigin.
vi: Thêm ghi chú từ bitform để đẩy vào Zoho Bigin.

en: Upload Photo
vi: Tải ảnh lên

en: Attachment
vi: Tệp đính kèm

en: Add attachments from BitForm to Zoho Bigin.
vi: Thêm tệp đính kèm từ BitForm vào Zoho Bigin.

en: Record Owner
vi: Người sở hữu bản ghi

en: Tag Name
vi: Tên thẻ

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Note Title
vi: Tiêu đề ghi chú

en: Note Content
vi: Nội dung ghi chú

en: Field
vi: Trường

en: Modules refreshed
vi: Các mô-đun đã làm mới

en: Modules refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới các mô-đun thất bại. Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Modules refresh failed. please try again
vi: Làm mới các mô-đun thất bại. vui lòng thử lại

en: RelatedLists refreshed
vi: Các danh sách liên quan đã làm mới

en: RelatedLists refresh failed Cause:
vi: Làm mới các danh sách liên quan thất bại. Nguyên nhân:

en: RelatedLists refresh failed. please try again
vi: Làm mới các danh sách liên quan thất bại. vui lòng thử lại

en: Tags Refreshed
vi: Các thẻ đã làm mới

en: Tags refresh failed. please try again
vi: Làm mới thẻ thất bại. vui lòng thử lại

en: Users Refreshed
vi: Người dùng đã được làm mới

en: Refresh Bigin Modules
vi: Làm mới các mô-đun Bigin

en: New Record
vi: Bản ghi mới

en: Map Attachments
vi: Đính kèm bản đồ

en: Related List:
vi: Danh sách liên quan:

en: Select Related Module
vi: Chọn mô-đun liên quan

en: Refresh Bigin Related Lists
vi: Làm mới các danh sách liên quan Bigin

en: Authorize New Zoho Campaigns App
vi: Ủy quyền ứng dụng Zoho Campaigns mới

en: Lists refreshed
vi: Danh sách đã được làm mới

en: Lists refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách thất bại Nguyên nhân:

en: Lists refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách thất bại. vui lòng thử lại

en: Contact Fields refreshed
vi: Các trường liên hệ đã được làm mới

en: Zoho didn't provide fields names for this list
vi: Zoho không cung cấp tên trường cho danh sách này

en: Contact Fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường liên hệ thất bại. vui lòng thử lại

en: Contact Email
vi: Email liên hệ

en: Refresh Campaigns Lists
vi: Làm mới danh sách chiến dịch

en: Refresh Campaigns Contact Fields
vi: Làm mới các trường liên hệ chiến dịch

en: Authorize New Zoho Creator App
vi: Ủy quyền ứng dụng Zoho Creator mới

en: Update Record
vi: Cập nhật bản ghi

en: Control how the record gets updated.
vi: Kiểm soát cách bản ghi được cập nhật.

en: Enter the criteria to update records. Please use the below format.
vi: Nhập tiêu chí để cập nhật bản ghi. Vui lòng sử dụng định dạng dưới đây.

en: Example:
vi: Ví dụ:

en: Here Email is Zoho Creator Field link name. info:
vi: Ở đây Email là tên liên kết trường Zoho Creator. info:

en: Zoho Creator Criteria Guide
vi: Hướng dẫn Tiêu chí Zoho Creator

en: insert new record if the above criteria doesn&apos;t met?
vi: chèn bản ghi mới nếu tiêu chí trên không được đáp ứng?

en: Owner Name (Your Zoho Creator screen name):
vi: Tên Chủ sở hữu (Tên màn hình Zoho Creator của bạn):

en: Your Zoho Creator screen name...
vi: Tên màn hình Zoho Creator của bạn...

en: Applications refreshed
vi: Ứng dụng đã được làm mới

en: Applications refresh failed Cause:
vi: Lỗi làm mới ứng dụng Nguyên nhân:

en: Applications refresh failed. please try again
vi: Làm mới ứng dụng thất bại. vui lòng thử lại

en: Forms refreshed
vi: Biểu mẫu đã được làm mới

en: Forms refresh failed Cause:
vi: Lỗi làm mới biểu mẫu Nguyên nhân:

en: Forms refresh failed. please try again
vi: Làm mới biểu mẫu thất bại. vui lòng thử lại

en: Fields refresh failed Cause:
vi: Lỗi làm mới trường Nguyên nhân:

en: Application:
vi: Ứng dụng:

en: Select Application
vi: Chọn Ứng dụng

en: Form:
vi: Biểu mẫu:

en: Select Form
vi: Chọn Biểu mẫu

en: Refresh Creator Fields
vi: Làm mới Trường Creator

en: Authorize New Zoho CRM App
vi: Ủy quyền Ứng dụng Zoho CRM Mới

en: Trigger CRM workflows
vi: Kích hoạt quy trình làm việc CRM

en: Add attachments or signatures from BitForm to CRM.
vi: Thêm tệp đính kèm hoặc chữ ký từ BitForm vào CRM.

en: Send entries to CRM approval list.
vi: Gửi mục nhập vào danh sách phê duyệt CRM.

en: Blueprint
vi: Kịch bản

en: Trigger CRM Blueprint
vi: Kích hoạt Kịch bản CRM

en: Capture GCLID
vi: Ghi lại GCLID

en: Sends the click details of AdWords Ads to Zoho CRM.
vi: Gửi chi tiết nhấp chuột của Quảng cáo AdWords đến Zoho CRM.

en: Upsert Records
vi: Cập nhật hoặc Thêm Bản ghi

en: The record is updated if it already exists else it is inserted as a new record.
vi: Bản ghi sẽ được cập nhật nếu đã tồn tại, nếu không sẽ được thêm mới như một bản ghi mới.

en: Assignment Rules
vi: Quy tắc Phân công

en: Trigger Assignment Rules in Zoho CRM.
vi: Kích hoạt Quy tắc Phân công trong Zoho CRM.

en: Tag Records
vi: Gắn thẻ Bản ghi

en: Add a tag to records pushed to Zoho CRM.
vi: Thêm thẻ vào các bản ghi được đẩy đến Zoho CRM.

en: Add a owner to records pushed to Zoho CRM.
vi: Thêm chủ sở hữu vào các bản ghi được đẩy đến Zoho CRM.

en: Select Assignment Rule
vi: Chọn Quy tắc Phân công

en: Refresh CRM Assignment Rules
vi: Làm mới Quy tắc Phân công CRM

en: Add a tag to records pushed to Zoho CRM
vi: Thêm thẻ vào các bản ghi được đẩy đến Zoho CRM

en: Owner Name
vi: Tên Chủ sở hữu

en: Select Owner
vi: Chọn Chủ sở hữu

en: Refresh CRM Owners
vi: Làm mới Chủ sở hữu CRM

en: Upsert Record
vi: Thêm hoặc cập nhật bản ghi

en: Upsert Using
vi: Thêm hoặc cập nhật bằng

en: Arrange fields in order of preferance for upsertion
vi: Sắp xếp các trường theo thứ tự ưu tiên để thêm hoặc cập nhật

en: Upsert Preferance
vi: Ưu tiên Thêm hoặc cập nhật

en: Overwrite existing field values in Zoho CRM with empty field values from Bit Form while upserting a record?
vi: Ghi đè các giá trị trường hiện có trong Zoho CRM bằng các giá trị trường trống từ Bit Form khi thêm hoặc cập nhật bản ghi?

en: Layouts refreshed
vi: Bố cục đã được làm mới

en: Layouts refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới bố cục thất bại, nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Layouts refresh failed. please try again
vi: Làm mới bố cục thất bại. vui lòng thử lại

en: Tags refreshed
vi: Thẻ đã được làm mới

en: Tags refresh failed Cause:
vi: Làm mới thẻ thất bại, nguyên nhân:

en: Owners refreshed
vi: Chủ sở hữu đã được làm mới

en: Owners refresh failed. please try again
vi: Làm mới chủ sở hữu thất bại. vui lòng thử lại

en: Assignment Rules refreshed
vi: Quy tắc phân công đã được làm mới

en: Assignment Rules refresh failed. please try again
vi: Làm mới quy tắc phân công thất bại. vui lòng thử lại

en: Refresh CRM Modules
vi: Làm mới các Module CRM

en: Related List #
vi: Danh sách liên quan #

en: Add More Related List
vi: Thêm danh sách liên quan

en: Layout:
vi: Bố cục:

en: Select Layout
vi: Chọn Bố cục

en: Refresh CRM Layouts
vi: Làm mới bố cục CRM

en: Refresh CRM Related Lists
vi: Làm mới danh sách liên quan CRM

en: File Upload Field Map
vi: Bản đồ trường tải lên tệp

en: Please select a ticket owner
vi: Vui lòng chọn người sở hữu vé

en: Authorize New Zoho Desk App
vi: Ủy quyền ứng dụng Zoho Desk mới

en: Ticket Owner
vi: Người sở hữu vé

en: Add a owner to ticket pushed to Zoho Desk.
vi: Thêm người sở hữu cho vé được đẩy vào Zoho Desk.

en: ticket owner is required
vi: Yêu cầu người sở hữu vé

en: Product Name
vi: Tên sản phẩm

en: Add a product to ticket pushed to Zoho Desk.
vi: Thêm sản phẩm cho vé được đẩy vào Zoho Desk.

en: Attachments
vi: Tệp đính kèm

en: Add attachments from BitForm to ticket pushed to Zoho Desk.
vi: Thêm tệp đính kèm từ BitForm vào vé được đẩy vào Zoho Desk.

en: Select Product
vi: Chọn sản phẩm

en: Portals refreshed
vi: Cổng thông tin đã được làm mới

en: Portals refresh failed Cause:
vi: Làm mới cổng thông tin thất bại, nguyên nhân:

en: Portals refresh failed. please try again
vi: Làm mới cổng thông tin thất bại. Vui lòng thử lại

en: Departments refreshed
vi: Các phòng ban đã được làm mới

en: Departments refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới các phòng ban thất bại, nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Departments refresh failed. please try again
vi: Làm mới các phòng ban thất bại. Vui lòng thử lại

en: Owners refresh failed Cause:
vi: Làm mới người sở hữu thất bại, nguyên nhân:

en: Products refreshed
vi: Sản phẩm đã được làm mới

en: Products refresh failed Cause:
vi: Làm mới sản phẩm thất bại Nguyên nhân:

en: Products refresh failed. please try again
vi: Làm mới sản phẩm thất bại. vui lòng thử lại

en: Portal:
vi: Cổng thông tin:

en: Select Portal
vi: Chọn Cổng thông tin

en: Refresh Desk Portals
vi: Làm mới Cổng thông tin Desk

en: Department:
vi: Phòng ban:

en: Select Department
vi: Chọn Phòng ban

en: Refresh Desk Departments
vi: Làm mới Phòng ban Desk

en: Refresh Desk Fields
vi: Làm mới Trường Desk

en: Add attachments from BitForm to mail pushed to Zoho Mail.
vi: Thêm tệp đính kèm từ BitForm vào email được đẩy tới Zoho Mail.

en: Type:
vi: Loại:

en: Select type
vi: Chọn loại

en: Send Email
vi: Gửi Email

en: Save as Draft
vi: Lưu dưới dạng Bản nháp

en: Add Email Receiver
vi: Thêm Người nhận Email

en: Add Email CC
vi: Thêm CC Email

en: Add Email BCC
vi: Thêm BCC Email

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: Email Subject Here
vi: Chủ đề Email Ở Đây

en: Add form field
vi: Thêm trường biểu mẫu

en: Body:
vi: Nội dung:

en: Refresh MarketingHub Lists
vi: Làm mới Danh sách MarketingHub

en: Refresh MarketingHub Contact Fields
vi: Làm mới Trường Liên hệ MarketingHub

en: Create
vi: Tạo

en: %s Owner
vi: %s Chủ sở hữu

en: Add an owner to %s  pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm chủ sở hữu cho %s được đẩy đến Zoho Projects.

en: Task Layout
vi: Bố cục Nhiệm vụ

en: Add a layout to project pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm bố cục vào dự án được đẩy đến Zoho Projects.

en: task layout is required
vi: bố cục nhiệm vụ là bắt buộc

en: Public Project
vi: Dự án Công khai

en: by default, it is set as private project.
vi: mặc định, nó được đặt là dự án riêng tư.

en: Project user
vi: Người dùng dự án

en: Assign users to project pushed to Zoho Projects.
vi: Gán người dùng cho dự án được đẩy đến Zoho Projects.

en: Group Name
vi: Tên Nhóm

en: Add a group to project pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm nhóm vào dự án được đẩy đến Zoho Projects.

en: %s Flag
vi: %s Cờ

en: Add a flag to
vi: Thêm cờ vào

en: pushed to Zoho Projects.
vi: đã đẩy đến Zoho Projects.

en: flag is required
vi: cờ là bắt buộc

en: Issue Followers
vi: Người theo dõi vấn đề

en: Add followers to issue pushed to Zoho Projects
vi: Thêm người theo dõi vào vấn đề đã đẩy đến Zoho Projects

en: Issue %s
vi: Vấn đề %s

en: Add %s to issue pushed to Zoho Projects
vi: Thêm %s vào vấn đề đã đẩy đến Zoho Projects

en: %s Attachments
vi: %s Tệp đính kèm

en: %s Time Log
vi: %s Nhật ký thời gian

en: Add time log to %s pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm nhật ký thời gian vào %s đã đẩy đến Zoho Projects.

en: %s Recurrence
vi: %s Lặp lại

en: Add recurrence to %s pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm lặp lại vào %s đã đẩy đến Zoho Projects.

en: %s Reminder
vi: %s Nhắc nhở

en: Add reminder to %s pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm nhắc nhở vào %s đã đẩy đến Zoho Projects.

en: %s Tags
vi: %s Thẻ

en: Add tags to %s pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm thẻ vào %s đã đẩy đến Zoho Projects.

en: Refresh Portal Users
vi: Làm mới Người dùng Cổng thông tin

en: Refresh Task Layouts
vi: Làm mới Bố cục Công việc

en: Assign Project Users
vi: Gán Người dùng Dự án

en: Project Group
vi: Nhóm Dự án

en: Select Group
vi: Chọn Nhóm

en: Refresh Project Groups
vi: Làm mới Nhóm Dự án

en: Select Flag
vi: Chọn Cờ

en: Internal
vi: Nội bộ

en: External
vi: Bên ngoài

en: Select Date
vi: Chọn Ngày

en: Billing Status
vi: Trạng thái Thanh toán

en: Billable
vi: Có thể thanh toán

en: Non Billable
vi: Không thể thanh toán

en: Enter Hours
vi: Nhập Giờ

en: set start & end time
vi: đặt thời gian bắt đầu & kết thúc

en: Start Time
vi: Thời gian Bắt đầu

en: End Time
vi: Thời gian Kết thúc

en: set hours
vi: đặt giờ

en: Select Reminder Type
vi: Chọn Loại Nhắc nhở

en: Select Type
vi: Chọn Loại

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: On Same Day
vi: Trong Ngày

en: Before Due Date
vi: Trước Ngày Đến hạn

en: Custom Date
vi: Ngày Tùy chỉnh

en: Day Before
vi: Ngày Trước đó

en: Select Time
vi: Chọn Thời gian

en: Notify Users
vi: Thông báo Người dùng

en: Select Recurring Frequency
vi: Chọn Tần suất Lặp lại

en: Select Frequency
vi: Chọn Tần suất

en: Weekley
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Yearly
vi: Hàng năm

en: Once Every
vi: Một lần mỗi

en: End After
vi: Kết thúc Sau

en: Set to previous business day
vi: Đặt thành ngày làm việc trước đó

en: Retain comments for subsequent recurrences
vi: Giữ lại bình luận cho các lần lặp lại tiếp theo

en: Create next recurrence after the close of current task.
vi: Tạo lần lặp tiếp theo sau khi nhiệm vụ hiện tại kết thúc.

en: Custom Tags
vi: Thẻ Tùy chỉnh

en: Add Custom Tag
vi: Thêm Thẻ Tùy chỉnh

en: No Portal Found
vi: Không tìm thấy Cổng thông tin

en: Portals refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Cổng thông tin thất bại Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Projects refreshed
vi: Dự án đã được làm mới

en: No Project Found
vi: Không tìm thấy Dự án

en: Projects refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Dự án thất bại Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Projects refresh failed. please try again
vi: Làm mới Dự án thất bại. vui lòng thử lại

en: Milestones refreshed
vi: Mốc thời gian đã được làm mới

en: No Milestone Found
vi: Không tìm thấy Mốc thời gian

en: Milestones refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Mốc thời gian thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Milestones refresh failed. please try again
vi: Làm mới Mốc thời gian thất bại. Vui lòng thử lại

en: Tasklists refreshed
vi: Danh sách công việc đã được làm mới

en: No Tasklist Found
vi: Không tìm thấy Danh sách công việc

en: Tasklists refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Danh sách công việc thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Tasklists refresh failed. please try again
vi: Làm mới Danh sách công việc thất bại. Vui lòng thử lại

en: Tasks refreshed
vi: Các công việc đã được làm mới

en: No Task Found
vi: Không tìm thấy Công việc

en: Tasks refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Công việc thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Tasks refresh failed. please try again
vi: Làm mới Công việc thất bại. Vui lòng thử lại

en: Fields refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Trường dữ liệu thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: No Owner Found
vi: Không tìm thấy Chủ sở hữu

en: Owners refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Chủ sở hữu thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Task Layouts refreshed
vi: Bố cục công việc đã được làm mới

en: No Task Layout Found
vi: Không tìm thấy Bố cục công việc

en: Task Layouts refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Bố cục công việc thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Task Layouts refresh failed. please try again
vi: Làm mới Bố cục công việc thất bại. Vui lòng thử lại

en: Project Groups refreshed
vi: Nhóm dự án đã được làm mới

en: No Project Group Found
vi: Không tìm thấy Nhóm Dự án

en: Project Groups refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Nhóm Dự án thất bại. Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Project Groups refresh failed. please try again
vi: Làm mới Nhóm Dự án thất bại. vui lòng thử lại

en: No Tag Found
vi: Không tìm thấy Thẻ

en: Tags refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Thẻ thất bại. Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: please map mandatory fields
vi: vui lòng ánh xạ các trường bắt buộc

en: please fill up the required actions
vi: vui lòng điền các hành động yêu cầu

en: to create a subtask you must select a task or create a new task
vi: để tạo một công việc phụ bạn phải chọn một công việc hoặc tạo một công việc mới

en: to create a %s under milestone you must select a tasklist or create a new tasklist
vi: để tạo một %s dưới mốc quan trọng bạn phải chọn một danh sách công việc hoặc tạo một danh sách công việc mới

en: Refresh Projects Portals
vi: Làm mới Cổng Dự án

en: Event:
vi: Sự kiện:

en: Select Event
vi: Chọn Sự kiện

en: Create Project
vi: Tạo Dự án

en: Create Milestone
vi: Tạo Mốc quan trọng

en: Create Tasklist
vi: Tạo Danh sách công việc

en: Create Task
vi: Tạo Công việc

en: Create Sub Task
vi: Tạo Công việc phụ

en: Create Issue
vi: Tạo Vấn đề

en: Select Project
vi: Chọn Dự án

en: Refresh Projects
vi: Làm mới Dự án

en: create a new project
vi: tạo dự án mới

en: Milestone:
vi: Mốc thời gian:

en: Select Milestone
vi: Chọn Mốc thời gian

en: Refresh Milestones
vi: Làm mới Mốc thời gian

en: create a new milestone
vi: tạo mốc thời gian mới

en: Tasklist Flag:
vi: Cờ danh sách công việc:

en: Tasklist:
vi: Danh sách công việc:

en: Select Tasklist Flag
vi: Chọn Cờ danh sách công việc

en: Select Tasklist
vi: Chọn Danh sách công việc

en: create a new tasklist
vi: tạo danh sách công việc mới

en: Task:
vi: Công việc:

en: Select Task
vi: Chọn Công việc

en: create a new task
vi: tạo công việc mới

en: Trigger workflows in Zoho Recruit.
vi: Kích hoạt quy trình làm việc trong Zoho Recruit.

en: Send entries to approval list in Zoho Recruit
vi: Gửi mục nhập đến danh sách phê duyệt trong Zoho Recruit

en: A record gets updated if the email already exists, else a new record will be created.
vi: Bản ghi sẽ được cập nhật nếu email đã tồn tại, nếu không sẽ tạo bản ghi mới.

en: Add a note from bitform to pushed to Zoho Recruit.
vi: Thêm ghi chú từ bitform để đẩy đến Zoho Recruit.

en: Set owner of current record
vi: Đặt chủ sở hữu của bản ghi hiện tại

en: Owner ID
vi: ID Chủ sở hữu

en: Enter Owner ID
vi: Nhập ID Chủ sở hữu

en: Select Note Type
vi: Chọn Loại Ghi Chú

en: Note Types refreshed
vi: Loại Ghi Chú đã được làm mới

en: Note Types refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Loại Ghi Chú thất bại Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Note Types refresh failed. please try again
vi: Làm mới Loại Ghi Chú thất bại. vui lòng thử lại

en: RelatedLists refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Danh sách Liên quan thất bại Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Share Workbook
vi: Chia sẻ Sổ làm việc

en: Share workbook with users pushed to Zoho Sheet.
vi: Chia sẻ sổ làm việc với người dùng đã đẩy lên Zoho Sheet.

en: Workbooks refreshed
vi: Sổ làm việc đã được làm mới

en: Workbooks refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Sổ làm việc thất bại Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Workbooks refresh failed. please try again
vi: Làm mới Sổ làm việc thất bại. vui lòng thử lại

en: Workbook:
vi: Sổ làm việc:

en: Select Workbook
vi: Chọn Sổ làm việc

en: Templates refresh failed. please try again
vi: Làm mới Mẫu thất bại. vui lòng thử lại

en: Template Details refreshed
vi: Chi tiết Mẫu đã được làm mới

en: Template Details refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới Chi tiết Mẫu thất bại Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Template Details refresh failed. please try again
vi: Làm mới Chi tiết Mẫu thất bại. vui lòng thử lại

en: Templates:
vi: Mẫu:

en: Refresh Sign Templates
vi: Làm mới Mẫu Ký

en: Recipients:
vi: Người nhận:

en: Refresh Template Details
vi: Làm mới Chi tiết Mẫu

en: In Person Email (Optional)
vi: Email Trực Tiếp (Tùy chọn)

en: In Person Email
vi: Email Trực Tiếp

en: In Person Name
vi: Tên Người Trực Tiếp

en: Recipient Email
vi: Email Người Nhận

en: Recipient Name
vi: Tên Người Nhận

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Role
vi: Vai trò

en: Private Note
vi: Ghi chú Riêng tư

en: Leave a Note:
vi: Để lại Ghi chú:

en: Create New Folder
vi: Tạo Thư mục Mới

en: Create a new folder in the selected folder
vi: Tạo thư mục mới trong thư mục được chọn

en: Add attachments from BitForm to Zoho Workdrive folder.
vi: Thêm tệp đính kèm từ BitForm vào thư mục Zoho Workdrive.

en: Add field value to use as folder name
vi: Thêm giá trị trường để sử dụng làm tên thư mục

en: Add Random Number
vi: Thêm Số Ngẫu nhiên

en: Share with users: (optional)
vi: Chia sẻ với người dùng: (tùy chọn)

en: Send Notification Mail
vi: Gửi Thư Thông báo

en: Teams refreshed
vi: Các nhóm đã được làm mới

en: Teams refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới nhóm thất bại Nguyên nhân: %s. vui lòng thử lại

en: Teams refresh failed. please try again
vi: Làm mới nhóm thất bại. vui lòng thử lại

en: Folders refreshed
vi: Các thư mục đã được làm mới

en: Folders refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới thư mục thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Folders refresh failed. please try again
vi: Làm mới thư mục thất bại. Vui lòng thử lại

en: Users refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới người dùng thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Team:
vi: Nhóm:

en: Select Team
vi: Chọn nhóm

en: Refresh WorkDrive Teams
vi: Làm mới các nhóm WorkDrive

en: Refresh WorkDrive Team Folders
vi: Làm mới thư mục nhóm WorkDrive

en: Announcement
vi: Thông báo

en: Get Year End Deal
vi: Nhận ưu đãi cuối năm

en: API key saved successfully
vi: Đã lưu khóa API thành công

en: Saving API key...
vi: Đang lưu khóa API...

en: API Integration
vi: Tích hợp API

en: Learn more about Bit Form API
vi: Tìm hiểu thêm về Bit Form API

en: Domain URL
vi: URL miền

en: API Key
vi: Khóa API

en: Generate new API key
vi: Tạo khóa API mới

en: Registration successfully done.
vi: Đăng ký thành công.

en: Activate Your Account
vi: Kích hoạt tài khoản của bạn

en: Your account has been activated successfully.&nbsp;You can now login.
vi: Tài khoản của bạn đã được kích hoạt thành công.&nbsp;Bạn có thể đăng nhập ngay bây giờ.

en: Your account is already activated!
vi: Tài khoản của bạn đã được kích hoạt!

en: Sorry! Your URL Is Invalid!!
vi: Xin lỗi! URL của bạn không hợp lệ!!

en: This Requested account has been rejected successfully.
vi: Yêu cầu tài khoản này đã bị từ chối thành công.

en: Your account is pending for admin approval.
vi: Tài khoản của bạn đang chờ phê duyệt từ quản trị viên.

en: Your account is pending for admin approval. Please wait for admin approval.
vi: Tài khoản của bạn đang chờ phê duyệt từ quản trị viên. Vui lòng đợi quản trị viên phê duyệt.

en: New User Registration Request
vi: Yêu cầu đăng ký người dùng mới

en: Your account has been rejected.
vi: Tài khoản của bạn đã bị từ chối.

en: <p>Your account has been rejected by admin.</p>
vi: <p>Tài khoản của bạn đã bị quản trị viên từ chối.</p>

en: You have been successfully logged in.
vi: Bạn đã đăng nhập thành công.

en: We have e-mailed your password reset link!
vi: Chúng tôi đã gửi liên kết đặt lại mật khẩu đến email của bạn!

en: Saved successfully.
vi: Lưu thành công.

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Something went wrong, Try again.
vi: Có lỗi xảy ra, vui lòng thử lại.

en: WP Authentication
vi: Xác thực WP

en: How to setup WP Authentication:
vi: Cách thiết lập Xác thực WP:

en: Enable
vi: Bật

en: Note :
vi: Lưu ý :

en: When the login, forgot password or reset password any of these feature enabled in the form, the entries will not be saved in the WP database.
vi: Khi chức năng đăng nhập, quên mật khẩu hoặc đặt lại mật khẩu được bật trong biểu mẫu, các mục nhập sẽ không được lưu trong cơ sở dữ liệu WP.

en: Respect Large Device Order
vi: Tuân theo thứ tự thiết bị lớn

en: When this option is enabled tablet and mobile devices layout will auto genarate according to desktop device field order.
vi: Khi tùy chọn này được bật, bố cục trên máy tính bảng và thiết bị di động sẽ tự động tạo theo thứ tự trường trên thiết bị máy tính để bàn.

en: Get $10 Cashback
vi: Nhận hoàn tiền $10

en: Review us
vi: Đánh giá chúng tôi

en: What's New
vi: Có gì mới

en: Get Christmas Deal!
vi: Nhận ưu đãi Giáng Sinh!

en: For more details,
vi: Để biết thêm chi tiết,

en: Click here
vi: Nhấp vào đây

en: Accept and complete to share non-sensitive diagnostic data to help us improve your experience.
vi: Chấp nhận và hoàn tất để chia sẻ dữ liệu chẩn đoán không nhạy cảm giúp chúng tôi cải thiện trải nghiệm của bạn.

en: What we collect?
vi: Chúng tôi thu thập gì?

en: Click here to see terms
vi: Nhấp vào đây để xem điều khoản

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Accept And Continue
vi: Chấp nhận và tiếp tục

en: Changelog
vi: Nhật ký thay đổi

en: What's New?
vi: Có gì mới?

en: Accept and continue to share usage data for improvements, or skip for using the plugin.
vi: Chấp nhận và tiếp tục chia sẻ dữ liệu sử dụng để cải tiến, hoặc bỏ qua để sử dụng plugin.

en: Capture
vi: Chụp

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Multiple file upload
vi: Tải lên nhiều tệp

en: Allow File Browse
vi: Cho phép duyệt tệp

en: Drag n Drop
vi: Kéo và thả

en: Allow copy to Pasting of files
vi: Cho phép sao chép và dán tệp

en: Allow reorder files
vi: Cho phép sắp xếp lại tệp

en: Upload on select
vi: Tải lên khi chọn

en: Full page droppable
vi: Toàn bộ trang có thể thả

en: Labels Customization
vi: Tùy chỉnh nhãn

en: File size validation
vi: Kiểm tra kích thước tệp

en: File type validation
vi: Kiểm tra loại tệp

en: Allowed File Mime Type:
vi: Loại Mime tệp được phép:

en: Select File Type
vi: Chọn loại tệp

en: Image Preview
vi: Xem trước hình ảnh

en: Video/Pdf Preview
vi: Xem trước Video/Pdf

en: Image Crop
vi: Cắt ảnh

en: Image Resize
vi: Thay đổi kích thước ảnh

en: Image Transform
vi: Biến đổi ảnh

en: Image validate size
vi: Kiểm tra kích thước ảnh

en: Edit Options
vi: Chỉnh sửa tùy chọn

en: Panel Layout
vi: Bố cục bảng điều khiển

en: Remove Button
vi: Nút xoá

en: Process Button
vi: Nút xử lý

en: Load Indicator
vi: Chỉ báo tải

en: Progress Indicator
vi: Chỉ báo tiến trình

en: Min File Size
vi: Kích thước tệp tối thiểu

en: Max File Size
vi: Kích thước Tệp Tối đa

en: Max Total File Size
vi: Tổng Kích thước Tệp Tối đa

en: Close
vi: Đóng

en: Back to fields list
vi: Quay lại danh sách trường

en: Left
vi: Trái

en: Center
vi: Giữa

en: Right
vi: Phải

en: Already have a submit button
vi: Đã có nút gửi

en: Button Text
vi: Văn bản nút

en: Leading Icon
vi: Biểu tượng bên trái

en: Trailing Icon
vi: Biểu tượng bên phải

en: Full Width
vi: Chiều rộng đầy đủ

en: Button Align
vi: Căn chỉnh nút

en: Text Align
vi: Căn chỉnh văn bản

en: Button Type
vi: Loại nút

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Admin Label
vi: Nhãn quản trị

en: Edit Custom Error Message
vi: Chỉnh sửa thông báo lỗi tùy chỉnh

en: Edit Decision Box Label
vi: Chỉnh sửa nhãn hộp quyết định

en: Show Error Message
vi: Hiển thị thông báo lỗi

en: Custom Error Message
vi: Thông báo lỗi tùy chỉnh

en: Disabled
vi: Vô hiệu hóa

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Label
vi: Nhãn

en: Duplicate field name
vi: Trùng tên trường

en: Field name cannot be empty
vi: Tên trường không được để trống

en: Name Attribute
vi: Thuộc tính tên

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: Helper Text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Edit HTML Content
vi: Chỉnh sửa nội dung HTML

en: Input Icons
vi: Biểu tượng nhập

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Disable if maximum selected:
vi: Vô hiệu hóa nếu chọn tối đa:

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Maximum:
vi: Tối đa:

en: Allow Other Option
vi: Cho phép tùy chọn khác

en: Placeholder
vi: Chữ nhắc

en: Button Alignment:
vi: Căn chỉnh nút:

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Show Asterisk Symbol
vi: Hiển thị biểu tượng dấu sao

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Search Placeholder
vi: Chỗ giữ chỗ tìm kiếm

en: Country Not Found Text
vi: Không tìm thấy quốc gia

en: Show Selected Flag Image
vi: Hiển thị hình ảnh lá cờ đã chọn

en: Selected Country Clearable
vi: Quốc gia đã chọn có thể xóa

en: Search Clearable
vi: Tìm kiếm có thể xóa

en: Option Flag Image
vi: Hình ảnh lá cờ tùy chọn

en: Detect Country By IP
vi: Phát hiện quốc gia theo IP

en: Detect Country By Geo
vi: Phát hiện quốc gia theo địa lý

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Default Amount Value
vi: Giá trị số tiền mặc định

en: Minimum amount:
vi: Số tiền tối thiểu:

en: Maximum amount:
vi: Số tiền tối đa:

en: Input Format Options
vi: Tùy chọn định dạng nhập liệu

en: Formatter:
vi: Bộ định dạng:

en: None
vi: Không

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Currency Symbol:
vi: Ký hiệu tiền tệ:

en: Round to Closest Integer:
vi: Làm tròn đến số nguyên gần nhất:

en: Round to Closest Fraction Digits:
vi: Làm tròn đến chữ số phân số gần nhất:

en: Minimum Fraction Digit:
vi: Số chữ số phân số tối thiểu:

en: Maximum Fraction Digit:
vi: Số chữ số phân số tối đa:

en: Decimal Separator:
vi: Dấu phân cách thập phân:

en: Number Format:
vi: Định dạng số:

en: Currency Position:
vi: Vị trí tiền tệ:

en: Symbol Position:
vi: Vị trí ký hiệu:

en: Left Number
vi: Số bên trái

en: Right Number
vi: Số bên phải

en: Left Currency
vi: Tiền tệ bên trái

en: Right Currency
vi: Tiền tệ bên phải

en: Value Format Options
vi: Tùy chọn định dạng giá trị

en: Currency Not Found Text
vi: Văn bản không tìm thấy tiền tệ

en: Selected Currency Clearable
vi: Tiền tệ đã chọn có thể xóa

en: Updating...
vi: Đang cập nhật...

en: Error occurred, Please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng thử lại.

en: Snippets
vi: Đoạn mã

en: Edit your decision box label by clicking on edit icon
vi: Chỉnh sửa nhãn hộp quyết định của bạn bằng cách nhấp vào biểu tượng chỉnh sửa

en: Checked Value
vi: Giá trị đã chọn

en: Unchecked Value
vi: Giá trị chưa chọn

en: Checked by Default
vi: Được chọn mặc định

en: Email field is mandatory for double opt-in.
vi: Trường email là bắt buộc đối với xác nhận hai bước.

en: Double Opt-In
vi: Xác nhận hai bước

en: How to setup Double Opt-In & Send Email Notification:
vi: Cách thiết lập Xác nhận hai bước & Gửi Thông báo Email:

en: Delete the unconfirmed entries from responses after days:
vi: Xóa các mục chưa xác nhận khỏi phản hồi sau số ngày:

en: Disable double opt-in confirmation for logged in users.
vi: Vô hiệu hóa xác nhận hai bước cho người dùng đã đăng nhập.

en: Configure default confirmation email template
vi: Cấu hình mẫu email xác nhận mặc định

en: By disabling this option, you can configure the double opt-in confirmation email from Conditional Logics manually.
vi: Bằng cách tắt tùy chọn này, bạn có thể tự cấu hình email xác nhận xác nhận hai bước từ Logic Điều kiện.

en: Select Email Field
vi: Chọn trường Email

en: Customize Email template
vi: Tùy chỉnh mẫu Email

en: Edit verification messages
vi: Chỉnh sửa thông điệp xác minh

en: The webhook, email notification & integrations will trigger after the responder confirms their Opt-In.
vi: Webhook, thông báo email & tích hợp sẽ được kích hoạt sau khi người trả lời xác nhận đăng ký.

en: Active Options
vi: Tùy chọn đang hoạt động

en: Show Selected Option Image
vi: Hiển thị hình ảnh tùy chọn đã chọn

en: Selected Option Clearable:
vi: Cho phép xóa tùy chọn đã chọn:

en: Search Clearable:
vi: Cho phép xóa tìm kiếm:

en: Option Icon/Image:
vi: Biểu tượng/Hình ảnh tùy chọn:

en: Allow Custom Option:
vi: Cho phép tùy chọn tùy chỉnh:

en: Allow Multiple Select:
vi: Cho phép chọn nhiều:

en: Show Selected Option Chip:
vi: Hiển thị chip tùy chọn đã chọn:

en: Close On Select:
vi: Đóng khi chọn:

en: Validate as Entry Unique
vi: Xác nhận duy nhất khi nhập

en: Enabling this option will check from the entry database whether its value is duplicate.
vi: Bật tùy chọn này sẽ kiểm tra trong cơ sở dữ liệu mục nhập xem giá trị có bị trùng không.

en: Add Options List
vi: Thêm danh sách tùy chọn

en: Add More
vi: Thêm nữa

en: Add Group
vi: Thêm nhóm

en: Key:
vi: Khóa:

en: No field found with this key.
vi: Không tìm thấy trường với khóa này.

en: The field you are trying to access does not exist or has been removed.
vi: Trường bạn đang cố truy cập không tồn tại hoặc đã bị xóa.

en: Please select a valid field to customize its settings.
vi: Vui lòng chọn một trường hợp lệ để tùy chỉnh cài đặt của nó.

en: Advanced Configuration
vi: Cấu hình nâng cao

en: Basic Configuration
vi: Cấu hình cơ bản

en: Single
vi: Đơn

en: Range
vi: Khoảng

en: Multiple
vi: Nhiều

en: View Format
vi: Định dạng xem

en: Show the user a readable date (as per altFormat), but return something totally different to the server. <a href="https://flatpickr.js.org/options/#:~:text=Description-,altFormat,-String" target="_blank">Learn more</>
vi: Hiển thị cho người dùng một ngày có thể đọc được (theo altFormat), nhưng trả về một giá trị hoàn toàn khác cho máy chủ. <a href="https://flatpickr.js.org/options/#:~:text=Description-,altFormat,-String" target="_blank">Tìm hiểu thêm</>

en: Value Format
vi: Định dạng giá trị

en: A string of characters which are used to define how the date will be displayed in the input box. The supported characters are defined in the <a href="https://flatpickr.js.org/formatting/" target="_blank">documentation.</a>
vi: Một chuỗi ký tự được sử dụng để định nghĩa cách ngày tháng sẽ hiển thị trong hộp nhập liệu. Các ký tự được hỗ trợ được định nghĩa trong <a href="https://flatpickr.js.org/formatting/" target="_blank">tài liệu.</a>

en: Relative to Today (± Days)
vi: Tương đối với hôm nay (± ngày)

en: Days before today
vi: Số ngày trước hôm nay

en: Days after today
vi: Số ngày sau hôm nay

en: Allow Input
vi: Cho phép nhập

en: Allows the user to enter a date directly into the input field. By default, direct entry is disabled.
vi: Cho phép người dùng nhập trực tiếp ngày vào trường nhập liệu. Mặc định, nhập trực tiếp bị vô hiệu hóa.

en: Enable Time
vi: Bật thời gian

en: Enables time picker. By default, time picker is disabled. If you want to use time picker, you need to enable this.
vi: Bật bộ chọn thời gian. Mặc định, bộ chọn thời gian bị vô hiệu hóa. Nếu bạn muốn sử dụng bộ chọn thời gian, bạn cần bật tùy chọn này.

en: 24H Format
vi: Định dạng 24 giờ

en: Enables 24-hour format for time. By default, 12-hour format is used. If you want to use 24-hour format, you need to enable this.
vi: Bật định dạng 24 giờ cho thời gian. Mặc định, sử dụng định dạng 12 giờ. Nếu bạn muốn sử dụng định dạng 24 giờ, bạn cần bật tùy chọn này.

en: Hide Calender
vi: Ẩn lịch

en: Hides the calendar. By default, calendar is shown. If you want to hide the calendar, you need to enable this.
vi: Ẩn lịch. Mặc định, lịch được hiển thị. Nếu bạn muốn ẩn lịch, bạn cần bật tùy chọn này.

en: Only valid JS object will work. for more details please check<a target="_blank" href="https://flatpickr.js.org/options/" rel="noreferrer"> the documentation for available configuration options</a>
vi: Chỉ các đối tượng JS hợp lệ mới hoạt động. Để biết thêm chi tiết, vui lòng kiểm tra <a target="_blank" href="https://flatpickr.js.org/options/" rel="noreferrer">tài liệu cho các tùy chọn cấu hình có sẵn</a>

en: Current Date
vi: Ngày hiện tại

en: Static
vi: Tĩnh

en: Dynamic
vi: Động

en: Upload Button Text:
vi: Văn bản nút tải lên:

en: Button Icons
vi: Biểu tượng nút

en: Allow Multiple:
vi: Cho phép chọn nhiều:

en: File Select Status
vi: Trạng thái chọn tệp

en: Show Maximum Size
vi: Hiển thị kích thước tối đa

en: Allow Maximum Upload Size
vi: Cho phép kích thước tải lên tối đa

en: Total Maximum Size
vi: Tổng kích thước tối đa

en: Show File List
vi: Hiển thị danh sách tệp

en: Show File Preview
vi: Hiển thị xem trước tệp

en: Show File Size
vi: Hiển thị kích thước tệp

en: File Exist Message
vi: Thông báo tệp đã tồn tại

en: Allowed File Type:
vi: Loại tệp được phép:

en: Edit GDPR Concent label by clicking on edit icon
vi: Chỉnh sửa nhãn Đồng ý GDPR bằng cách nhấp vào biểu tượng chỉnh sửa

en: Edit GDPR Concent Label
vi: Chỉnh sửa nhãn Đồng ý GDPR

en: Visibility Mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Visible
vi: Hiển thị

en: Invisible
vi: Ẩn

en: Passive
vi: Thụ động

en: Theme
vi: Chủ đề

en: Dark
vi: Tối

en: Light
vi: Sáng

en: Size
vi: Kích thước

en: Normal
vi: Bình thường

en: Compact
vi: Gọn nhẹ

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Suggestion
vi: Gợi ý

en: Edit the HTML field content by clicking on edit icon
vi: Chỉnh sửa nội dung trường HTML bằng cách nhấp vào biểu tượng chỉnh sửa

en: Add/Edit Options
vi: Thêm/Chỉnh sửa Tùy chọn

en: Allow Multiple
vi: Cho phép chọn nhiều

en: Item Size
vi: Kích thước mục

en: Specify item's minimum size (in pixels)
vi: Chỉ định kích thước tối thiểu của mục (tính bằng pixel)

en: Check Position
vi: Vị trí kiểm tra

en: Specify the check position.
vi: Chỉ định vị trí kiểm tra.

en: Unique Entry
vi: Nhập duy nhất

en: Hide Image Label
vi: Ẩn Nhãn Hình ảnh

en: Background Image
vi: Hình nền

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Image Alt Text
vi: Văn bản thay thế hình ảnh

en: Replace Previous Options
vi: Thay thế Tùy chọn trước

en: Merge with Previous Options
vi: Gộp với Tùy chọn trước

en: Import & Edit
vi: Nhập & Chỉnh sửa

en: Loading ACF fields...
vi: Đang tải các trường ACF...

en: Loading Posts...
vi: Đang tải Bài viết...

en: Loading Terms...
vi: Đang tải Thuật ngữ...

en: Use Post Taxonomy Fields
vi: Sử dụng Trường Phân loại Bài viết

en: Loading Users...
vi: Đang tải Người dùng...

en: Mollie Minimum Amount is
vi: Số tiền tối thiểu của Mollie là

en: Mollie Dynamic Amount Field is not Selected
vi: Trường Số tiền Động của Mollie chưa được chọn

en: Mollie Fixed Amount is not valid
vi: Số tiền cố định của Mollie không hợp lệ

en: Copied on clipboard.
vi: Đã sao chép vào bảng tạm.

en: Failed to Copy, Try Again.
vi: Sao chép thất bại, vui lòng thử lại.

en: Redirect Page Url
vi: URL Trang Chuyển hướng

en: Select Page
vi: Chọn Trang

en: Pay Button Text
vi: Văn bản nút Thanh toán

en: Payment Method
vi: Phương thức Thanh toán

en: Currency
vi: Đơn vị Tiền tệ

en: Select Currency
vi: Chọn Đơn vị Tiền tệ

en: Amount Type
vi: Loại Số tiền

en: Fixed
vi: Cố định

en: Amount
vi: Số tiền

en: Select Amount Field
vi: Chọn Trường Số tiền

en: Description
vi: Mô tả

en: Locale
vi: Ngôn ngữ

en: Select Locale
vi: Chọn Ngôn ngữ

en: Multisteps Settings
vi: Cài đặt Nhiều bước

en: Show Step Header
vi: Hiển Thị Tiêu Đề Bước

en: Show Header Label
vi: Hiển Thị Nhãn Tiêu Đề

en: Show Header Subtitle
vi: Hiển Thị Phụ Đề Tiêu Đề

en: Show Header Icon
vi: Hiển Thị Biểu Tượng Tiêu Đề

en: Icon Type:
vi: Loại Biểu Tượng:

en: Show Progress Bar
vi: Hiển Thị Thanh Tiến Trình

en: Show Percentage
vi: Hiển Thị Phần Trăm

en: Show Buttons
vi: Hiển Thị Nút

en: Button Position:
vi: Vị Trí Nút:

en: Validate on Step Change
vi: Xác Thực Khi Thay Đổi Bước

en: Step Header Switchable
vi: Tiêu Đề Bước Có Thể Chuyển

en: Maintain Step History
vi: Duy Trì Lịch Sử Bước

en: Save Step Progress
vi: Lưu Tiến Trình Bước

en: PayPal Dynamic Amount Field is not Selected
vi: Trường Số Tiền Động PayPal Chưa Được Chọn

en: PayPal Fixed Amount is not valid
vi: Số Tiền Cố Định PayPal Không Hợp Lệ

en: PayPal Plan Id missing
vi: Thiếu Id Kế Hoạch PayPal

en: Subscription:
vi: Đăng Ký:

en: Plan Id
vi: Id Kế Hoạch

en: Disable Card
vi: Vô Hiệu Hóa Thẻ

en: Shipping Amount
vi: Số Tiền Vận Chuyển

en: Shipping Cost
vi: Chi phí vận chuyển

en: Select Shipping Amount Field
vi: Chọn trường số tiền vận chuyển

en: Tax Amount Type
vi: Loại số tiền thuế

en: Tax (%)
vi: Thuế (%)

en: Default Phone Number
vi: Số điện thoại mặc định

en: Input Format Option
vi: Tùy chọn định dạng nhập liệu

en: Value Format Option
vi: Tùy chọn định dạng giá trị

en: Custom Validation (RegEx) Pattern
vi: Mẫu xác thực tùy chỉnh (RegEx)

en: Expression
vi: Biểu thức

en: Fields
vi: Các trường

en: Flags:
vi: Cờ:

en: Hide Country List
vi: Ẩn danh sách quốc gia

en: Options 2
vi: Tùy chọn 2

en: Options Column
vi: Cột tùy chọn

en: Specify the number of columns to display the options in. Leave blank to display the options as needed space.
vi: Chỉ định số cột để hiển thị các tùy chọn. Để trống để hiển thị tùy chọn theo không gian cần thiết.

en: Rating Position
vi: Vị trí đánh giá

en: Add/Edit Rating Options
vi: Thêm/Sửa tùy chọn đánh giá

en: Show Rating Message On hover
vi: Hiển thị tin nhắn đánh giá khi di chuột

en: Show Rating Message On Selected
vi: Hiển thị tin nhắn đánh giá khi được chọn

en: Razorpay Dyanmic Amount Field is not Selected
vi: Chưa chọn trường số tiền động Razorpay

en: Razorpay Fixed Amount is not valid
vi: Số tiền cố định Razorpay không hợp lệ

en: Razorpay Order ID Field is not Selected
vi: Trường ID Đơn hàng Razorpay chưa được chọn

en: Razorpay Accounts
vi: Tài khoản Razorpay

en: Account Name
vi: Tên tài khoản

en: Generate new ID
vi: Tạo ID mới

en: Select Order Id Field
vi: Chọn trường ID Đơn hàng

en: Button Align:
vi: Căn lề nút:

en: Subtitle:
vi: Phụ đề:

en: Theme Color:
vi: Màu chủ đề:

en: Background Color:
vi: Màu nền:

en: Confirm on Close:
vi: Xác nhận khi đóng:

en: Name :
vi: Tên :

en: Contact :
vi: Liên hệ :

en: Key :
vi: Khóa :

en: Value :
vi: Giá trị :

en: Default Row:
vi: Hàng mặc định:

en: Minimum Row:
vi: Hàng tối thiểu:

en: Maximum Row:
vi: Hàng tối đa:

en: Button View:
vi: Chế độ xem nút:

en: Name
vi: Tên

en: Allow Other Option:
vi: Cho phép tùy chọn khác:

en: Multiple Select:
vi: Chọn nhiều:

en: Minimum:
vi: Tối thiểu:

en: Set minimum number to be selected for dropdown option
vi: Đặt số lượng tối thiểu để chọn cho tùy chọn dropdown

en: Set maximum number to be selected for dropdown option
vi: Đặt số lượng tối đa để chọn cho tùy chọn dropdown

en: Available On
vi: Có sẵn trên

en: Enter the shortcode in this Input.
vi: Nhập shortcode vào ô này.

en: Button Reverse
vi: Nút Đảo ngược

en: Clear
vi: Xóa

en: Clear Button
vi: Nút Xóa

en: Space Between
vi: Khoảng cách giữa

en: Redo
vi: Làm lại

en: Redo Button
vi: Nút Làm lại

en: Pen Color
vi: Màu bút

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Pen Width
vi: Độ rộng bút

en: Image Type
vi: Loại hình ảnh

en: Signature Pad
vi: Bảng Chữ Ký

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Undo Button
vi: Nút Hoàn tác

en: Add/Edit Suggestions
vi: Thêm/Sửa Gợi ý

en: Auto Complete
vi: Tự động Hoàn thành

en: Min:
vi: Tối thiểu:

en: Max:
vi: Tối đa:

en: Step:
vi: Bước:

en: Step Settings
vi: Cài đặt Bước

en: Step Icon
vi: Biểu tượng Bước

en: Step Label
vi: Nhãn Bước

en: Step Subtitle
vi: Phụ đề Bước

en: Stripe Minimum Amount is
vi: Số tiền tối thiểu Stripe là

en: Stripe Dynamic Amount Field is not Selected
vi: Trường Số tiền Động Stripe chưa được chọn

en: Select a valid currency for the selected payment method types
vi: Chọn một loại tiền tệ hợp lệ cho các loại phương thức thanh toán đã chọn

en: Stripe Dyanmic Amount Field is not Selected
vi: Trường Số tiền Động Stripe chưa được chọn

en: Stripe Fixed Amount is not valid
vi: Số tiền Cố định Stripe không hợp lệ

en: Payment Method Type
vi: Loại Phương thức Thanh toán

en: Mode :
vi: Chế độ :

en: Billing
vi: Thanh toán

en: Shipping
vi: Vận chuyển

en: Autocomplete :
vi: Tự động hoàn thành :

en: Automatic
vi: Tự động

en: Google Maps API Key
vi: Khóa API Google Maps

en: Allowed Countries :
vi: Quốc gia được phép :

en: Name Mode:
vi: Chế độ tên:

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Split
vi: Tách

en: Full Name:
vi: Họ và tên:

en: First Name:
vi: Tên:

en: Last Name:
vi: Họ:

en: Phone Number:
vi: Số điện thoại:

en: Phone:
vi: Điện thoại:

en: Line 1:
vi: Dòng 1:

en: Line 2:
vi: Dòng 2:

en: City:
vi: Thành phố:

en: State:
vi: Bang / Tỉnh:

en: Postal Code:
vi: Mã bưu điện:

en: Country:
vi: Quốc gia:

en: Color Picker
vi: Bộ chọn màu

en: Solid
vi: Đặc

en: Gradient
vi: Chuyển màu

en: Phone View
vi: Chế độ xem điện thoại

en: Tablet View
vi: Chế độ xem máy tính bảng

en: Laptop View
vi: Chế độ xem laptop

en: Back
vi: Quay lại

en: Paypal Style
vi: Kiểu Paypal

en: There is no paypal field in your form.
vi: Không có trường paypal trong biểu mẫu của bạn.

en: There is more than one paypal field in your form. please select the style icon
vi: Có hơn một trường paypal trong biểu mẫu của bạn. vui lòng chọn biểu tượng kiểu

en: in paypal field to customize the style.
vi: trong trường paypal để tùy chỉnh kiểu.

en: Layout
vi: Bố cục

en: Vertical
vi: Dọc

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Standalone
vi: Độc lập

en: Pay Button
vi: Nút thanh toán

en: CARD
vi: THẺ

en: Color
vi: Màu sắc

en: Gold
vi: Vàng

en: Blue
vi: Xanh dương

en: Silver
vi: Bạc

en: White
vi: Trắng

en: Black
vi: Đen

en: Shape
vi: Hình dạng

en: Rectangle
vi: Hình chữ nhật

en: Pill
vi: Hình viên thuốc

en: Paypal Button Text
vi: Văn bản nút Paypal

en: Paypal Checkout
vi: Thanh toán Paypal

en: Paypal Buy Now
vi: Mua ngay với Paypal

en: Pay with Paypal
vi: Thanh toán bằng Paypal

en: Background
vi: Nền

en: Color Fill
vi: Tô màu

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Picture Upload
vi: Tải hình ảnh lên

en: Browse...
vi: Duyệt...

en: Image Link....
vi: Liên kết hình ảnh....

en: Background Blend Mode
vi: Chế độ hòa trộn nền

en: Multiply
vi: Nhân

en: Screen
vi: Phóng đại

en: Overlay
vi: Chồng lớp

en: Darken
vi: Làm tối

en: Lighten
vi: Làm sáng

en: Color-dodge
vi: Làm sáng màu

en: Saturation
vi: Độ bão hòa

en: Luminosity
vi: Độ sáng

en: Background Img Repeat
vi: Lặp lại ảnh nền

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Repeat-X
vi: Lặp lại theo trục X

en: Repeat-Y
vi: Lặp lại theo trục Y

en: Np Repeat
vi: Không lặp lại

en: Space
vi: Khoảng cách

en: Round
vi: Làm tròn

en: Background Img Position
vi: Vị trí ảnh nền

en: Background Img Size
vi: Kích thước ảnh nền

en: BG Width
vi: Chiều rộng nền

en: BG Height
vi: Chiều cao nền

en: BG Height/Width
vi: Tỉ lệ chiều cao/chiều rộng nền

en: Background Filter
vi: Bộ Lọc Nền

en: Blur
vi: Làm Mờ

en: Brightness
vi: Độ Sáng

en: Contrast
vi: Độ Tương Phản

en: Grayscale
vi: Thang Độ Xám

en: Invert
vi: Đảo Ngược

en: Opacity
vi: Độ Mờ

en: Saturate
vi: Độ Bão Hòa

en: Border
vi: Viền

en: Border Color
vi: Màu Viền

en: Border Width
vi: Chiều Rộng Viền

en: Border Radius
vi: Bán Kính Viền

en: Default
vi: Mặc Định

en: On Mouse Over
vi: Khi Di Chuột

en: On Focus
vi: Khi Lấy Tiêu Điểm

en: Text Color
vi: Màu Văn Bản

en: Placeholder Color
vi: Màu Giữ Chỗ

en: Direction
vi: Hướng

en: Content Direction
vi: Hướng Nội Dung

en: Left to Right
vi: Từ trái sang phải

en: Right to Left
vi: Từ phải sang trái

en: Font
vi: Phông chữ

en: Font Size
vi: Cỡ phông

en: Block Gap
vi: Khoảng cách khối

en: Row Gap
vi: Khoảng cách hàng

en: Column Gap
vi: Khoảng cách cột

en: Both Side Gap
vi: Khoảng cách hai bên

en: Margin
vi: Lề

en: Margin Top
vi: Lề trên

en: Margin Right
vi: Lề phải

en: Margin Bottom
vi: Lề dưới

en: Margin Left
vi: Lề trái

en: All Side
vi: Tất cả các bên

en: Padding
vi: Đệm

en: Padding Top
vi: Đệm trên

en: Padding Right
vi: Đệm phải

en: Padding Bottom
vi: Đệm dưới

en: Padding Left
vi: Đệm trái

en: Shadow
vi: Bóng

en: Inside
vi: Bên trong

en: Outside
vi: Bên ngoài

en: Shadow Color
vi: Màu bóng

en: Shadow Style
vi: Kiểu bóng

en: Pattern not matched
vi: Mẫu không khớp

en: Input mode
vi: Chế độ nhập

en: Input Mask
vi: Mặt nạ nhập

en: RegEx Pattern
vi: Mẫu RegEx

en: Validations
vi: Xác thực

en: At least one digit (0-9)
vi: Ít nhất một chữ số (0-9)

en: At least one lowercase character (a-z)
vi: Ít nhất một ký tự thường (a-z)

en: At least one uppercase character (A-Z)
vi: Ít nhất một ký tự hoa (A-Z)

en: At least one special character (~!@#$%^&*(){}[]<>+-_=/\|;:,.)
vi: Ít nhất một ký tự đặc biệt (~!@#$%^&*(){}[]<>+-_=/\|;:,.)

en: Limit Password Length
vi: Giới hạn độ dài mật khẩu

en: Validate as User Unique
vi: Xác thực là duy nhất cho người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: More Options
vi: Thêm tùy chọn

en: Auto
vi: Tự động

en: Appearance
vi: Giao diện

en: <p style="margin:0">Successfully Submitted.</p>
vi: <p style="margin:0">Gửi thành công.</p>

en: Are you sure to delete this message ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tin nhắn này không?

en: Add More Alternative Success Message
vi: Thêm Thông điệp Thành công Thay thế

en: Add
vi: Thêm

en: Message Styles
vi: Kiểu Tin nhắn

en: Message Type
vi: Loại Tin nhắn

en: Close Icon Color
vi: Màu Biểu tượng Đóng

en: Confirmations
vi: Xác nhận

en: How to set up Confirmation messages or Redirect page:
vi: Cách thiết lập tin nhắn Xác nhận hoặc trang Chuyển hướng:

en: Success/Error Messages
vi: Tin nhắn Thành công/Lỗi

en: Redirect Page
vi: Trang Chuyển hướng

en: Be sure to configure conditional logic for displaying Success/Error messages and Redirect Page. If no conditional logic is set, the default confirmation will be displayed.
vi: Hãy chắc chắn cấu hình logic điều kiện để hiển thị tin nhắn Thành công/Lỗi và Trang Chuyển hướng. Nếu không có logic điều kiện nào được đặt, xác nhận mặc định sẽ được hiển thị.

en: Conversational Form Settings
vi: Cài đặt Biểu mẫu Hội thoại

en: Note: In the Conversational Form feature, certain fields such as Captcha, Payments, HTML, etc are currently not supported.
vi: Lưu ý: Trong tính năng Biểu mẫu Hội thoại, một số trường như Captcha, Thanh toán, HTML, v.v hiện không được hỗ trợ.

en: How to setup Conversational form:
vi: Cách thiết lập Biểu mẫu Hội thoại:

en: Theme settings
vi: Cài đặt giao diện

en: Conversational Steps settings
vi: Cài đặt các Bước Hội thoại

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Add New Post Type
vi: Thêm Loại Bài viết Mới

en: Edit Post Types
vi: Chỉnh sửa Loại Bài viết

en: CPT added successfully, refresh your window
vi: CPT đã được thêm thành công, vui lòng làm mới cửa sổ của bạn

en: Learn more about CPT Integration
vi: Tìm hiểu thêm về Tích hợp CPT

en: Post Type Slug *
vi: Slug Loại Bài Viết *

en: Singular Label *
vi: Nhãn Số Ít *

en: Menu Name *
vi: Tên Menu *

en: Menu Icon
vi: Biểu tượng Menu

en: Public
vi: Công khai

en: This type should be shown in the admin UI and is publicly queryable
vi: Loại này sẽ được hiển thị trong giao diện quản trị và có thể truy vấn công khai

en: Publicly Queryable
vi: Có thể truy vấn công khai

en: Queries can be performed on the front end
vi: Có thể thực hiện truy vấn ở giao diện người dùng

en: Show in REST API
vi: Hiển thị trong REST API

en: To show this post type in the WP REST API
vi: Để hiển thị loại bài viết này trong WP REST API

en: Show in Menu
vi: Hiển thị trong Menu

en: Show the post type in the admin menu
vi: Hiển thị loại bài viết trong menu quản trị

en: Show UI
vi: Hiển thị giao diện

en: Generate UI for managing this post type
vi: Tạo giao diện để quản lý loại bài viết này

en: Add Post Type
vi: Thêm Loại Bài Viết

en: Delete successfully, refresh your window
vi: Xóa thành công, vui lòng làm mới cửa sổ của bạn

en: Delete Post Type
vi: Xóa Loại Bài Viết

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Are you sure to delete post type?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa loại bài viết không?

en: cpt type update successfully, refresh your window
vi: cập nhật loại cpt thành công, vui lòng làm mới cửa sổ của bạn

en: Select Type *
vi: Chọn loại *

en: Menu Icon *
vi: Biểu tượng menu *

en: public
vi: công khai

en: Posts of this type should be shown in the admin UI and is publicly queryable
vi: Các bài viết của loại này sẽ được hiển thị trong giao diện quản trị và có thể truy vấn công khai

en: Queries can be performed on the front end as part of parse_request()
vi: Có thể thực hiện truy vấn ở phía giao diện người dùng như một phần của parse_request()

en: To show this post type data in the WP REST API
vi: Để hiển thị dữ liệu loại bài viết này trong WP REST API

en: This show the post type in the admin menu and where to show that menu
vi: Điều này hiển thị loại bài viết trong menu quản trị và chọn nơi hiển thị menu đó

en: Generate a default UI for managing this post type
vi: Tạo giao diện mặc định để quản lý loại bài viết này

en: Update Post Type
vi: Cập nhật loại bài viết

en: Update Template
vi: Cập nhật mẫu

en: Template Name:
vi: Tên mẫu:

en: Browse Template
vi: Duyệt mẫu

en: Email Templates Coming soon
vi: Mẫu email sắp ra mắt

en: Save Template
vi: Lưu mẫu

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Timeline
vi: Dòng thời gian

en: PDF Downloads
vi: Tải PDF

en: Google Ads Information
vi: Thông tin Quảng cáo Google

en: No PDF templates available
vi: Không có mẫu PDF nào

en: Related Info
vi: Thông tin liên quan

en: Note Deleted Successfully
vi: Xóa ghi chú thành công

en: updated on:
vi: cập nhật vào:

en: created at:
vi: tạo vào:

en: create new note
vi: tạo ghi chú mới

en: Are you sure to delete this note
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa ghi chú này không

en: No Payment Info Found!
vi: Không tìm thấy thông tin thanh toán!

en: No field data change
vi: Không có thay đổi dữ liệu trường

en: Form Submitted
vi: Mẫu đã được gửi

en: Show Integration Logs
vi: Hiển thị nhật ký tích hợp

en: Hide Integration Logs
vi: Ẩn nhật ký tích hợp

en: Note
vi: Ghi chú

en: Added
vi: Đã thêm

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Read More
vi: Đọc thêm

en: Show Less
vi: Hiển thị ít hơn

en: Note no change
vi: Ghi chú không thay đổi

en: Note Updated Successfully
vi: Cập nhật ghi chú thành công

en: Note Added Successfully
vi: Thêm ghi chú thành công

en: Edit Note
vi: Chỉnh sửa Ghi chú

en: Create New Note
vi: Tạo Ghi chú Mới

en: Cancel
vi: Hủy

en: Transaction ID
vi: Mã Giao dịch

en: Total Paid
vi: Tổng Số Tiền Đã Thanh Toán

en: no data found
vi: không tìm thấy dữ liệu

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Order
vi: Đơn hàng

en: Plan ID
vi: Mã Kế hoạch

en: Next Billing Time
vi: Thời gian Thanh toán Tiếp theo

en: no response found
vi: không tìm thấy phản hồi

en: How many rows to export
vi: Xuất bao nhiêu dòng

en: Enter row number
vi: Nhập số dòng

en: Select filter
vi: Chọn bộ lọc

en: Sort Order
vi: Thứ tự Sắp xếp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Export File Format
vi: Định dạng tệp xuất

en: Export
vi: Xuất

en: Export Form Data
vi: Xuất dữ liệu biểu mẫu

en: Preview Data
vi: Xem trước dữ liệu

en: Move
vi: Di chuyển

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Add Field
vi: Thêm trường

en: Remove
vi: Xóa

en: Mollie API key is missing
vi: Thiếu khóa API Mollie

en: Mollie Redirect Url is not Selected
vi: Chưa chọn URL chuyển hướng Mollie

en: PayPal Client ID is missing
vi: Thiếu ID khách hàng PayPal

en: Razorpay Client ID is missing
vi: Thiếu ID khách hàng Razorpay

en: Drag and drop fields here
vi: Kéo và thả các trường vào đây

en: Stripe publishable key is missing
vi: Thiếu khóa có thể xuất bản Stripe

en: History Empty
vi: Lịch sử trống

en: Please select property you want to import with form
vi: Vui lòng chọn thuộc tính bạn muốn nhập cùng biểu mẫu

en: Preview Form
vi: Xem trước biểu mẫu

en: Preview
vi: Xem trước

en: Custom CSS/JS
vi: CSS/JS Tùy chỉnh

en: How to add Custom CSS/JS:
vi: Cách thêm CSS/JS Tùy chỉnh:

en: You can write your custom CSS/JS her. This CSS/JS will be applied in this form only.
vi: Bạn có thể viết CSS/JS tùy chỉnh của mình ở đây. CSS/JS này sẽ chỉ được áp dụng trong biểu mẫu này.

en: In order to repopulate form fields, it is necessary to store the submitted data in the database. Please make sure to turn off the "disable storing form submission data" option in the form settings.
vi: Để điền lại các trường biểu mẫu, cần lưu dữ liệu đã gửi vào cơ sở dữ liệu. Vui lòng chắc chắn tắt tùy chọn "vô hiệu hóa lưu dữ liệu gửi biểu mẫu" trong cài đặt biểu mẫu.

en: Form Abandonment
vi: Bỏ dở Biểu mẫu

en: How to setup Form Abandonment & save partial form progress:
vi: Cách thiết lập Bỏ dở Biểu mẫu & lưu tiến trình biểu mẫu chưa hoàn thành:

en: Show warning message below the form description
vi: Hiển thị thông báo cảnh báo dưới mô tả biểu mẫu

en: Places an admin-defined message below the form description, making your users aware that their field values are being saved before submission.
vi: Đặt một thông báo do quản trị viên định nghĩa dưới mô tả biểu mẫu, giúp người dùng biết rằng các giá trị trường của họ đang được lưu trước khi gửi.

en: Save draft only for logged in users
vi: Chỉ lưu bản nháp cho người dùng đã đăng nhập

en: Repopulate form fields with previous partial entry
vi: Điền lại các trường biểu mẫu với dữ liệu nhập chưa hoàn thành trước đó

en: If the user is logged in, the form will be repopulated with the previous partial entry from the database.
                        Otherwise, from the local storage of the browser.
vi: Nếu người dùng đã đăng nhập, biểu mẫu sẽ được điền lại với dữ liệu nhập chưa hoàn thành trước đó từ cơ sở dữ liệu. 
                        Nếu không, dữ liệu sẽ lấy từ bộ nhớ cục bộ của trình duyệt.

en: Save draft when user leaves the form page
vi: Lưu bản nháp khi người dùng rời trang biểu mẫu

en: If turned off, the form will save draft when clicks on the save button or using conditional logic.
vi: Nếu tắt, biểu mẫu sẽ chỉ lưu bản nháp khi nhấn nút lưu hoặc sử dụng logic điều kiện.

en: Allow empty form as Save draft
vi: Cho phép biểu mẫu trống được lưu dưới dạng bản nháp

en: If turned on, the empty form save as draft when leave page.
vi: Nếu bật, biểu mẫu trống sẽ được lưu dưới dạng bản nháp khi rời trang.

en: When to save:
vi: Khi nào lưu:

en: Always save abandoned form entries
vi: Luôn lưu các mục biểu mẫu bị bỏ dở

en: Save only if email address or phone number is provided
vi: Chỉ lưu nếu có địa chỉ email hoặc số điện thoại

en: Landing Page
vi: Trang Đích

en: How to setup Landinge Page
vi: Cách thiết lập Trang Đích

en: Custom URL
vi: URL Tùy chỉnh

en: Please try to avoid any duplicate custom url, as it will conflict between the page and Bit Form.
vi: Vui lòng tránh trùng lặp URL tùy chỉnh, vì điều này sẽ gây xung đột giữa trang và Bit Form.

en: Page Title
vi: Tiêu đề Trang

en: Share via Direct URL
vi: Chia sẻ qua URL Trực tiếp

en: Share via Direct URL (Conversational Form)
vi: Chia sẻ qua URL Trực tiếp (Biểu mẫu Đàm thoại)

en: Embed via HTML Code
vi: Nhúng qua Mã HTML

en: Embed via HTML Code (Conversational Form)
vi: Nhúng qua Mã HTML (Biểu mẫu Đàm thoại)

en: Customer ID key cann't be empty
vi: Khóa ID khách hàng không được để trống

en: save Successfully
vi: Lưu thành công

en: save failed Cause:
vi: Lưu thất bại. Nguyên nhân:

en: save failed. please try again
vi: Lưu thất bại. Vui lòng thử lại

en: Google Ads
vi: Quảng cáo Google

en: Learn more about Google Ads configuration
vi: Tìm hiểu thêm về cấu hình Quảng cáo Google

en: Client ID
vi: ID Khách hàng

en: Client Secret
vi: Bí mật Khách hàng

en: To get Client ID and SECRET , Please Visit Google API Console
vi: Để lấy ID Khách hàng và BÍ MẬT, vui lòng truy cập Bảng điều khiển API Google

en: Customer Id (non manager account)
vi: ID Khách hàng (tài khoản không quản lý)

en: To get Customer ID , Please Visit
vi: Để lấy ID Khách hàng, vui lòng truy cập

en: Google Ads Manager Account
vi: Tài khoản Quản lý Google Ads

en: Saving Generel Settings...
vi: Đang lưu Cài đặt Chung...

en: Global Settings
vi: Cài đặt chung

en: Validation Error/Invalid Message.
vi: Lỗi xác thực/Thông báo không hợp lệ.

en: Generate Token after page load to prevent conflict with cache plugins.
vi: Tạo Token sau khi trang tải xong để tránh xung đột với các plugin cache.

en: Other Settings
vi: Cài đặt khác

en: Delete all data table when delete plugin.
vi: Xóa tất cả bảng dữ liệu khi xóa plugin.

en: Usage Reporting Opt In.
vi: Chọn tham gia báo cáo sử dụng.

en: Edit Global Message (Type:
vi: Chỉnh sửa thông báo chung (Loại:

en: Messages saved successfully.
vi: Lưu thông báo thành công.

en: Note: This global message will be applied to all forms and fields unless a custom error message is set for an individual field. Also you can use the
vi: Lưu ý: Thông báo chung này sẽ áp dụng cho tất cả các biểu mẫu và trường trừ khi có thông báo lỗi tùy chỉnh cho từng trường riêng lẻ. Bạn cũng có thể sử dụng

en: Shortcode patterns (Ex:
vi: Mẫu shortcode (Ví dụ:

en: to dynamically replace field-specific labels/values.
vi: để thay thế nhãn/giá trị cụ thể của trường một cách động.

en: Required Field
vi: Trường bắt buộc

en: Invalid Email
vi: Email không hợp lệ

en: Invalid URL
vi: URL không hợp lệ

en: Invalid Number
vi: Số không hợp lệ

en: Invalid Phone Number
vi: Số điện thoại không hợp lệ

en: Minimum Value
vi: Giá trị tối thiểu

en: Maximum Value
vi: Giá trị tối đa

en: Input mask
vi: Mặt nạ nhập liệu

en: Regex Pattern
vi: Mẫu Regex

en: Minimum Option Count
vi: Số tùy chọn tối thiểu

en: Maximum Option Count
vi: Số tùy chọn tối đa

en: Minimum File Count
vi: Số tệp tối thiểu

en: Maximum File Count
vi: Số tệp tối đa

en: Maximum File Size
vi: Kích thước tệp tối đa

en: Other Option Required
vi: Yêu cầu tùy chọn khác

en: Unique Entry Value
vi: Giá trị nhập duy nhất

en: Unique User
vi: Người dùng duy nhất

en: App delete successfully.
vi: Xóa ứng dụng thành công.

en: App deletion failed Cause
vi: Nguyên nhân xóa ứng dụng thất bại

en: App deletion failed. please try again
vi: Xóa ứng dụng thất bại. Vui lòng thử lại

en: Are you sure to delete this App configuration?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa cấu hình ứng dụng này không?

en: How to setup Integrations:
vi: Cách thiết lập tích hợp:

en: Connected/Authorized Platforms
vi: Nền tảng đã kết nối/ủy quyền

en: Search Available Integrations...
vi: Tìm kiếm tích hợp có sẵn...

en: Available Integrations
vi: Tích hợp có sẵn

en: Submit button cannot be removed
vi: Nút gửi không thể bị xóa

en: Integration deletion failed Cause
vi: Nguyên nhân xóa tích hợp thất bại

en: Integration deletion failed. please try again
vi: Xóa tích hợp thất bại. Vui lòng thử lại

en: Are you sure to delete this integration?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tích hợp này không?

en: Are you sure to clone this integration?
vi: Bạn có chắc chắn muốn sao chép tích hợp này không?

en: Integration clone failed Cause
vi: Lý do sao chép tích hợp thất bại

en: Integration clone failed.
vi: Sao chép tích hợp thất bại.

en: Integrate your form with your favorite apps and services.
vi: Kết nối biểu mẫu của bạn với các ứng dụng và dịch vụ yêu thích.

en: Date Time (Advanced)
vi: Ngày Giờ (Nâng cao)

en: Advanced Date Time
vi: Ngày Giờ Nâng cao

en: Please Select a Date
vi: Vui lòng chọn một ngày

en: Spacer
vi: Khoảng cách

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Text
vi: Văn bản

en: Placeholder...
vi: Chỗ giữ chỗ...

en: Multiline Text
vi: Văn bản nhiều dòng

en: Multi-Line Text
vi: Văn bản nhiều dòng

en: Number
vi: Số

en: e.g. 123
vi: ví dụ: 123

en: Select
vi: Chọn

en: Radio Button
vi: Nút radio

en: Option 1
vi: Tùy chọn 1

en: Option 2
vi: Tùy chọn 2

en: Option 3
vi: Tùy chọn 3

en: Checkbox
vi: Hộp kiểm

en: Check Boxs
vi: Các hộp kiểm

en: Dropdown
vi: Danh sách thả xuống

en: File Upload
vi: Tải tệp lên

en: Advance File Upload
vi: Tải tệp nâng cao

en: Advanced File Upload
vi: Tải tệp nâng cao

en: Country
vi: Quốc gia

en: Enter Amount..
vi: Nhập số tiền..

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Enter Phone Number
vi: Nhập số điện thoại

en: Username
vi: Tên người dùng

en: e.g. John Doe
vi: ví dụ: John Doe

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password Field
vi: Trường mật khẩu

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Date
vi: Ngày

en: Pick A Date
vi: Chọn ngày

en: Time
vi: Thời gian

en: Date-Time
vi: Ngày-Giờ

en: Select Date-Time
vi: Chọn Ngày-Giờ

en: Week
vi: Tuần

en: Select Week
vi: Chọn Tuần

en: Month
vi: Tháng

en: Month Input
vi: Nhập Tháng

en: GDPR Agreement
vi: Thỏa thuận GDPR

en: I consent to having this website store my submitted information so they can respond to my inquiry. Learn more in
vi: Tôi đồng ý để trang web này lưu trữ thông tin tôi gửi để họ có thể phản hồi yêu cầu của tôi. Tìm hiểu thêm trong

en: Our Privacy Policy.
vi: Chính sách bảo mật của chúng tôi.

en: Decision Box
vi: Hộp quyết định

en: Repeater
vi: Bộ lặp

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Rating
vi: Đánh giá

en: Terrible
vi: Tệ

en: Bad
vi: Kém

en: Satisfied
vi: Hài lòng

en: Good
vi: Tốt

en: Excellent
vi: Xuất sắc

en: Image Select
vi: Chọn hình ảnh

en: Option 4
vi: Tùy chọn 4

en: Hidden Field
vi: Trường ẩn

en: Set Default Value
vi: Đặt giá trị mặc định

en: Pay with Stripe
vi: Thanh toán với Stripe

en: Pay now
vi: Thanh toán ngay

en: Pay with Mollie
vi: Thanh toán với Mollie

en: Shortcode
vi: Mã ngắn

en: Button
vi: Nút

en: Draft Button
vi: Nút bản nháp

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Next Step
vi: Bước tiếp theo

en: Previous Step
vi: Bước trước

en: Previous
vi: Trước

en: Section
vi: Phần

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Divider
vi: Dấu phân cách

en: Migration Issue Detected
vi: Phát hiện sự cố di chuyển

en: There may have been a problem during auto-migrating your Bit Forms from V1 to V2.
vi: Có thể đã xảy ra sự cố trong quá trình tự động di chuyển Bit Forms của bạn từ V1 sang V2.

en: Please contact support for assistance at
vi: Vui lòng liên hệ bộ phận hỗ trợ để được trợ giúp tại

en: Migrating to V2
vi: Đang di chuyển sang V2

en: Please wait while we migrate your data to V2
vi: Vui lòng chờ trong khi chúng tôi di chuyển dữ liệu của bạn sang V2

en: This may take a few minutes...
vi: Quá trình này có thể mất vài phút...

en: Meanwhile do not close this window.
vi: Trong khi đó, đừng đóng cửa sổ này.

en: Mollie Settings
vi: Cài đặt Mollie

en: API key:
vi: Khóa API:

en: To get API key, Please Visit
vi: Để lấy khóa API, vui lòng truy cập

en: Mollie Developer Dashboard
vi: Bảng điều khiển dành cho nhà phát triển Mollie

en: Step-
vi: Bước-

en: Clone Step
vi: Nhân bản bước

en: Delete Step
vi: Xóa bước

en: Add New Step
vi: Thêm bước mới

en: Add Steps
vi: Thêm các bước

en: Multi step settings
vi: Cài đặt đa bước

en: All fields are required
vi: Tất cả các trường đều bắt buộc

en: Saving Payment Setting...
vi: Đang lưu cài đặt thanh toán...

en: Choose a unique name to identify this integration within your app.
vi: Chọn tên duy nhất để xác định tích hợp này trong ứng dụng của bạn.

en: Login to you Mollie account (or create on if you haven't already).
vi: Đăng nhập vào tài khoản Mollie của bạn (hoặc tạo tài khoản nếu bạn chưa có).

en: Go to your Mollie Dashboard
vi: Đi đến Bảng điều khiển Mollie của bạn

en: and find the API section.
vi: và tìm phần API.

en: Generate a new API key or use an existing one (you can use test API key for testing purposes). This key is required for authenticating API requests.
vi: Tạo một khóa API mới hoặc sử dụng khóa hiện có (bạn có thể sử dụng khóa API thử nghiệm để thử nghiệm). Khóa này cần thiết để xác thực các yêu cầu API.

en: Copy the API key and paste it in the Bit Form
vi: Sao chép khóa API và dán vào trường Bit Form

en: field above.
vi: ở trên.

en: Then click on the
vi: Sau đó nhấn vào

en: button to save the settings.
vi: nút để lưu cài đặt.

en: Please go to your form now and add a Mollie payment field.
vi: Vui lòng vào biểu mẫu của bạn ngay bây giờ và thêm trường thanh toán Mollie.

en: Bit form Mollie Payment Gateway documentation
vi: Tài liệu Cổng thanh toán Mollie của Bit Form

en: Login to you PayPal account (or create on if you haven't already).
vi: Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn (hoặc tạo tài khoản nếu bạn chưa có).

en: Go to your PayPal Dashboard
vi: Đi đến Bảng điều khiển PayPal của bạn

en: Select Transaction Mode (Live or Sandbox).
vi: Chọn Chế độ giao dịch (Live hoặc Sandbox).

en: Copy the
vi: Sao chép

en: from PayPal Dashboard and paste it in the Bit Form
vi: từ Bảng điều khiển PayPal và dán vào trường Bit Form

en: field above (you can use Sandbox or Live mode).
vi: ở trên (bạn có thể sử dụng chế độ Sandbox hoặc Live).

en: Please go to your form now and add a PayPal payment field.
vi: Vui lòng vào biểu mẫu của bạn ngay bây giờ và thêm trường thanh toán PayPal.

en: Bit form PayPal Payment Gateway documentation
vi: Tài liệu Cổng thanh toán PayPal của Bit Form

en: PayPal Integrations Video
vi: Video tích hợp PayPal

en: Login to you Stripe account (or create on if you haven't already).
vi: Đăng nhập vào tài khoản Stripe của bạn (hoặc tạo tài khoản nếu bạn chưa có).

en: Go to your Stripe Dashboard
vi: Đi tới Bảng điều khiển Stripe của bạn

en: and find the API Key section.
vi: và tìm phần Khóa API.

en: from Stripe API Dashboard and paste it in the Bit Form
vi: từ Bảng điều khiển API Stripe và dán nó vào Bit Form

en: field above (you can use test API key for testing purposes).
vi: trường ở trên (bạn có thể sử dụng khóa API thử nghiệm cho mục đích kiểm tra).

en: Please go to your form now and add a Stripe payment field.
vi: Vui lòng đi tới biểu mẫu của bạn ngay bây giờ và thêm trường thanh toán Stripe.

en: Bit form Stripe Payment Gateway documentation
vi: Tài liệu Cổng thanh toán Stripe của Bit form

en: Stripe Integrations Video
vi: Video tích hợp Stripe

en: Login to you Razorpay account (or create on if you haven't already).
vi: Đăng nhập vào tài khoản Razorpay của bạn (hoặc tạo mới nếu bạn chưa có).

en: Go to your Razorpay Dashboard
vi: Đi tới Bảng điều khiển Razorpay của bạn

en: from Razorpay API Dashboard and paste it in the Bit Form
vi: từ Bảng điều khiển API Razorpay và dán nó vào Bit Form

en: Please go to your form now and add a Razorpay payment field.
vi: Vui lòng đi tới biểu mẫu của bạn ngay bây giờ và thêm trường thanh toán Razorpay.

en: Bit form Razorpay Payment Gateway documentation
vi: Tài liệu Cổng thanh toán Razorpay của Bit form

en: Razorpay Integrations Video
vi: Video tích hợp Razorpay

en: Available Payment Gateways
vi: Các Cổng thanh toán có sẵn

en: Please click on the available payment gateway option for configuration.
vi: Vui lòng nhấp vào tùy chọn cổng thanh toán có sẵn để cấu hình.

en: Available on
vi: Có sẵn trên

en: Connected Accounts
vi: Tài khoản đã kết nối

en: Currently, no payment gateway has been connected.
vi: Hiện tại, chưa có cổng thanh toán nào được kết nối.

en: PayPal Settings
vi: Cài đặt PayPal

en: Transaction Mode:
vi: Chế độ giao dịch:

en: Client ID:
vi: ID Khách hàng:

en: Client Secret:
vi: Bí mật Khách hàng:

en: To get Client ID & Secret, Please Visit
vi: Để lấy ID & Bí mật Khách hàng, Vui lòng truy cập

en: PayPal Developer Dashboard
vi: Bảng điều khiển Nhà phát triển PayPal

en: PDF Global Setting
vi: Cài đặt Toàn cục PDF

en: Available Font for PDF
vi: Phông chữ có sẵn cho PDF

en: PDF Templates
vi: Mẫu PDF

en: How to setup PDF Templates:
vi: Cách thiết lập Mẫu PDF:

en: PDF File Name
vi: Tên Tệp PDF

en: PDF Password
vi: Mật khẩu PDF

en: Static Password
vi: Mật khẩu Tĩnh

en: PDF Password Shortcode
vi: Mã ngắn Mật khẩu PDF

en: Allow Download (Link)
vi: Cho phép Tải xuống (Liên kết)

en: All User
vi: Tất cả Người dùng

en: Only Logged In User
vi: Chỉ Người dùng Đã đăng nhập

en: Download Link Shortcode
vi: Mã ngắn Liên kết Tải xuống

en: Override Default Settings
vi: Ghi đè Cài đặt Mặc định

en: Paper Size
vi: Kích thước Giấy

en: Orientation
vi: Hướng

en: Portrait
vi: Chân dung

en: Landscape
vi: Chế độ ngang

en: Font Family
vi: Phông chữ

en: Font Size (Pixels)
vi: Kích thước phông chữ (Pixel)

en: Watermark
vi: Chữ ký nước

en: Watermark Text
vi: Văn bản chữ ký nước

en: Watermark Image
vi: Hình ảnh chữ ký nước

en: Position X (Units in millimeters)
vi: Vị trí X (Đơn vị milimét)

en: Position Y (Units in millimeters)
vi: Vị trí Y (Đơn vị milimét)

en: Show watermark behind the page content
vi: Hiển thị chữ ký nước phía sau nội dung trang

en: Opacity (0-100)
vi: Độ mờ (0-100)

en: Language Direction
vi: Hướng ngôn ngữ

en: LTR
vi: Từ trái sang phải

en: RTL
vi: Từ phải sang trái

en: Go to PDF Settings
vi: Đi đến Cài đặt PDF

en: Please configure PDF settings first.
vi: Vui lòng cấu hình cài đặt PDF trước.

en: Upload
vi: Tải lên

en: Image width
vi: Chiều rộng ảnh

en: Image height
vi: Chiều cao ảnh

en: Position X
vi: Vị trí X

en: Position Y
vi: Vị trí Y

en: Learn more about PDF Attachment
vi: Tìm hiểu thêm về Tệp đính kèm PDF

en: This global settings will be set as the default for any new PDF attachment generated from your forms.
vi: Cài đặt toàn cục này sẽ được đặt làm mặc định cho bất kỳ tệp đính kèm PDF mới nào được tạo từ các biểu mẫu của bạn.

en: Remember,
vi: Hãy nhớ,

en: If you haven't used PDFs yet, you'll need to click the "Save" button to apply these global PDF settings. You can also customize settings for a specific PDF template by accessing the PDF templates in your form settings.
vi: Nếu bạn chưa sử dụng PDF, bạn cần nhấp vào nút "Lưu" để áp dụng các cài đặt PDF toàn cục này. Bạn cũng có thể tùy chỉnh cài đặt cho một mẫu PDF cụ thể bằng cách truy cập các mẫu PDF trong cài đặt biểu mẫu của bạn.

en: Please update your PHP version is 7.4 or higher.
vi: Vui lòng cập nhật phiên bản PHP của bạn lên 7.4 hoặc cao hơn.

en: PHP extension is missing in your server. Please install it.
vi: Phần mở rộng PHP bị thiếu trên máy chủ của bạn. Vui lòng cài đặt nó.

en: To use Arabic, Chinese, Japanese and Korean languages, you need to install additional fonts! Please navigate to the
vi: Để sử dụng các ngôn ngữ Ả Rập, Trung Quốc, Nhật Bản và Hàn Quốc, bạn cần cài đặt thêm phông chữ! Vui lòng điều hướng đến

en: tab to proceed.
vi: tab để tiếp tục.

en: Copy Shortcode
vi: Sao chép Mã ngắn

en: Embed
vi: Nhúng

en: Razorpay Settings
vi: Cài đặt Razorpay

en: To get API Key & Secret, Please Visit
vi: Để lấy Khóa API & Bí mật, Vui lòng truy cập

en: Razorpay Dashboard
vi: Bảng điều khiển Razorpay

en: Are you sure to delete this URL ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa URL này không?

en: Select A Page:
vi: Chọn một trang:

en: Custom Link
vi: Liên kết tùy chỉnh

en: set Form Field
vi: đặt Trường Biểu mẫu

en: Select Form Field
vi: Chọn Trường Biểu mẫu

en: Add More Alternative URL
vi: Thêm URL thay thế khác

en: Filter Entries between Dates
vi: Lọc mục giữa các ngày

en: Filter
vi: Lọc

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: report name cann't be empty
vi: Tên báo cáo không được để trống

en: Refresh
vi: Làm mới

en: Premium Feature
vi: Tính năng cao cấp

en: Buy Premium
vi: Mua bản cao cấp

en: Are you sure to delete this report
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa báo cáo này không

en: Deleting ...
vi: Đang xóa ...

en: Filter List
vi: Danh sách bộ lọc

en: Search filters...
vi: Tìm kiếm bộ lọc...

en: New Filter
vi: Bộ lọc mới

en: No matching filter found
vi: Không tìm thấy bộ lọc phù hợp

en: Equal
vi: Bằng

en: Not equal
vi: Không bằng

en: Not empty
vi: Không để trống

en: Start With
vi: Bắt đầu với

en: End With
vi: Kết thúc với

en: Not Start With
vi: Không bắt đầu với

en: Not End With
vi: Không kết thúc với

en: Not contains
vi: Không chứa

en: Contains
vi: Chứa

en: Contain All
vi: Chứa tất cả

en: Greater Than
vi: Lớn hơn

en: Less Than
vi: Nhỏ hơn

en: Greater Than or Equal
vi: Lớn hơn hoặc bằng

en: Less Than or Equal
vi: Nhỏ hơn hoặc bằng

en: Today
vi: Hôm nay

en: Till Today
vi: Đến hôm nay

en: Tomorrow
vi: Ngày mai

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: Till Yesterday
vi: Đến hôm qua

en: Last 7 Days
vi: 7 ngày qua

en: Last 30 Days
vi: 30 ngày qua

en: Last 60 Days
vi: 60 ngày qua

en: Last 90 Days
vi: 90 ngày qua

en: Last 120 Days
vi: 120 ngày qua

en: Next 7 Days
vi: 7 ngày tới

en: Next 30 Days
vi: 30 ngày tới

en: Next 60 Days
vi: 60 ngày tới

en: Next 90 Days
vi: 90 Ngày Tiếp Theo

en: Next 120 Days
vi: 120 Ngày Tiếp Theo

en: Current Week
vi: Tuần Hiện Tại

en: Next Week
vi: Tuần Tiếp Theo

en: Last Week
vi: Tuần Trước

en: Current Month
vi: Tháng Hiện Tại

en: Next Month
vi: Tháng Tiếp Theo

en: Last Month
vi: Tháng Trước

en: Current Year
vi: Năm Hiện Tại

en: Next Year
vi: Năm Tiếp Theo

en: Last Year
vi: Năm Trước

en: Read entries
vi: Đã đọc mục

en: Unread entries
vi: Mục chưa đọc

en: Confirmed entries
vi: Mục đã xác nhận

en: Unconfirmed entries
vi: Mục chưa xác nhận

en: Draft entries
vi: Mục nháp

en: OR
vi: HOẶC

en: AND
vi: VÀ

en: ReCaptcha validation failed.
vi: Xác thực ReCaptcha không thành công.

en: The form has reached its maximum number of submissions.
vi: Biểu mẫu đã đạt đến số lần gửi tối đa.

en: You have reached the maximum number of submissions allowed.
vi: Bạn đã đạt đến số lần gửi tối đa được phép.

en: You must be logged in.
vi: Bạn phải đăng nhập.

en: Empty form cannot be submitted.
vi: Không thể gửi biểu mẫu trống.

en: Validate form input on focus lost
vi: Xác thực dữ liệu biểu mẫu khi mất tiêu điểm

en: Allow single entry for each IP address
vi: Cho phép một lần nhập cho mỗi địa chỉ IP

en: Require user to be logged in for submit form
vi: Yêu cầu người dùng đăng nhập để gửi biểu mẫu

en: Prevent empty form submission
vi: Ngăn chặn gửi biểu mẫu trống

en: Disable entry storing in WordPress database
vi: Vô hiệu hóa lưu trữ dữ liệu nhập vào cơ sở dữ liệu WordPress

en: Enable ReCaptcha V3
vi: Bật ReCaptcha V3

en: Enable / Disable
vi: Bật / Tắt

en: Hide ReCaptcha Badge
vi: Ẩn dấu hiệu ReCaptcha

en: Honeypot trap for bot
vi: Bẫy honeypot cho bot

en: Manage Submission Limits (by count, time, or user)
vi: Quản lý giới hạn gửi (theo số lượng, thời gian hoặc người dùng)

en: Limit By Submission Count
vi: Giới hạn theo số lần gửi

en: Submission Limit
vi: Giới hạn gửi

en: Limit period type
vi: Loại khoảng thời gian giới hạn

en: Limit By Per User
vi: Giới hạn theo mỗi người dùng

en: User verify type
vi: Loại xác minh người dùng

en: Limit Form Submission Period
vi: Giới hạn khoảng thời gian gửi biểu mẫu

en: Every Day
vi: Mỗi Ngày

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: Saturday
vi: Thứ Bảy

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: Tuesday
vi: Thứ Ba

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: Thursday
vi: Thứ Năm

en: From
vi: Từ

en: To
vi: Đến

en: Time:
vi: Thời gian:

en: Blocked IP list
vi: Danh sách IP bị chặn

en: Add Blocked IP
vi: Thêm IP bị chặn

en: Allowed IP
vi: IP được phép

en: By enabling this option only listed IP can submit this form.
vi: Bật tùy chọn này để chỉ IP trong danh sách có thể gửi biểu mẫu này.

en: Add Allowed IP
vi: Thêm IP được phép

en: Capture Google Ads (Click ID)
vi: Ghi nhận Google Ads (Click ID)

en: Email sent successfully.
vi: Gửi email thành công.

en: Sending...
vi: Đang gửi...

en: Email Test
vi: Kiểm tra Email

en: To:
vi: Đến:

en: Message:
vi: Tin nhắn:

en: Send Test Mail
vi: Gửi Thư Thử Nghiệm

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Mail Test
vi: Kiểm tra Thư

en: SMTP config saved successfully.
vi: Cấu hình SMTP đã được lưu thành công.

en: Learn more about SMTP configuration
vi: Tìm hiểu thêm về cấu hình SMTP

en: Enable SMTP
vi: Bật SMTP

en: From Email Address
vi: Địa chỉ Email Người Gửi

en: Some servers block emails if "From Email" differs from the authenticated (login) email— use the same email to ensure delivery.
vi: Một số máy chủ chặn email nếu "Email Người Gửi" khác với email xác thực (đăng nhập)— sử dụng cùng một email để đảm bảo gửi thành công.

en: From Name
vi: Tên Người Gửi

en: Reply-To Email Address
vi: Địa chỉ Email Trả lời

en: SMTP Host
vi: Máy chủ SMTP

en: Type of Encryption
vi: Loại Mã hóa

en: SMTP Port
vi: Cổng SMTP

en: SMTP Authentication
vi: Xác thực SMTP

en: SMTP Username
vi: Tên đăng nhập SMTP

en: SMTP Password
vi: Mật khẩu SMTP

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Stripe Settings
vi: Cài đặt Stripe

en: Publishable key:
vi: Khóa công khai:

en: Secret Key:
vi: Khóa bí mật:

en: To get Publishable key & Secret key, Please Visit
vi: Để lấy Khóa công khai & Khóa bí mật, vui lòng truy cập

en: Stripe Developer Dashboard
vi: Bảng điều khiển Nhà phát triển Stripe

en: Transparant
vi: Trong suốt

en: Add Property
vi: Thêm Thuộc tính

en: Override theme and common styles
vi: Ghi đè chủ đề và kiểu chung

en: Multi Step Quick Tweaks
vi: Điều chỉnh Nhanh Nhiều Bước

en: Step Container
vi: Khung Bước

en: Step Header Wrapper
vi: Khung Tiêu đề Bước

en: Step Header
vi: Tiêu đề Bước

en: Step Header Label
vi: Nhãn Tiêu đề Bước

en: Step Header Subtitle
vi: Phụ đề Tiêu đề Bước

en: Step Wrapper
vi: Khung Bước

en: Step Progress Wrapper
vi: Khung Tiến trình Bước

en: Step Progress Bar
vi: Thanh Tiến trình Bước

en: Step Content
vi: Nội dung Bước

en: Step Button Wrapper
vi: Khung Nút Bước

en: Step Button
vi: Nút Bước

en: Step Label Prefix Icon
vi: Biểu tượng Tiền tố Nhãn Bước

en: Step Label Suffix Icon
vi: Biểu tượng hậu tố nhãn bước

en: Step Subtitle Prefix Icon
vi: Biểu tượng tiền tố phụ đề bước

en: Step Subtitle Suffix Icon
vi: Biểu tượng hậu tố phụ đề bước

en: Previous Button Prefix Icon
vi: Biểu tượng tiền tố nút trước

en: Previous Button Suffix Icon
vi: Biểu tượng hậu tố nút trước

en: Next Button Prefix Icon
vi: Biểu tượng tiền tố nút tiếp theo

en: Next Button Suffix Icon
vi: Biểu tượng hậu tố nút tiếp theo

en: Theme Customization
vi: Tùy chỉnh giao diện

en: Multi Step Customize
vi: Tùy chỉnh đa bước

en: Multi step quick tweaks is not available. this feature will coming soon.
vi: Tính năng chỉnh sửa nhanh đa bước chưa khả dụng. tính năng này sẽ sớm ra mắt.

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Go to Theme Gallery Settings
vi: Đi đến Cài đặt Thư viện Giao diện

en: Add important rule to all styles to override the conflicting styles in frontend.
vi: Thêm quy tắc quan trọng vào tất cả các kiểu để ghi đè các kiểu xung đột ở giao diện người dùng.

en: Add prefix to atomic class names to avoid conflicts.
vi: Thêm tiền tố vào tên lớp nguyên tử để tránh xung đột.

en: Transition
vi: Chuyển đổi

en: Please setup your payment settings before using this template.
vi: Vui lòng thiết lập cài đặt thanh toán trước khi sử dụng mẫu này.

en: Please setup your
vi: Vui lòng thiết lập

en: Please update your Pro Plugin to the latest version (
vi: Vui lòng cập nhật Plugin Pro của bạn lên phiên bản mới nhất (

en: this feature
vi: tính năng này

en: New
vi: Mới

en: Use Template
vi: Sử dụng Mẫu

en: Go to Payment Settings
vi: Đi đến Cài đặt Thanh toán

en: Search Template
vi: Tìm kiếm Mẫu

en: Import Form
vi: Nhập Mẫu

en: Search Result
vi: Kết quả Tìm kiếm

en: No Template Found
vi: Không tìm thấy Mẫu

en: Prefix Icon
vi: Biểu tượng Tiền tố

en: Suffix Icon
vi: Biểu tượng Hậu tố

en: Always (default)
vi: Luôn luôn (mặc định)

en: Interaction Only
vi: Chỉ Tương tác

en: Container Class
vi: Lớp Bao chứa

en: Show Option Flag Image
vi: Hiển thị Ảnh Cờ Tùy chọn

en: Mollie Description is Required
vi: Mô tả Mollie là Bắt buộc

en: Select Account
vi: Chọn Tài khoản

en: Razorpay Dynamic Amount Field is not Selected
vi: Trường Số tiền Động Razorpay chưa được Chọn

en: Rounded
vi: Bo tròn

en: No fields available
vi: Không có trường nào khả dụng

en: You haven’t added any fields to this form or step yet.
vi: Bạn chưa thêm trường nào vào mẫu hoặc bước này.

en: Please add fields from the Form Fields panel.
vi: Vui lòng thêm trường từ bảng Trường Mẫu.

en: No field key provided
vi: Không có khóa trường được cung cấp

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Conditional Logic
vi: Logic điều kiện

en: Individual Customize
vi: Tùy chỉnh cá nhân

en: Global Customize
vi: Tùy chỉnh toàn cục

en: Select Your Theme
vi: Chọn Chủ đề của bạn

en: Reset
vi: Đặt lại

en: Import
vi: Nhập khẩu

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Reset Theme Style
vi: Đặt lại kiểu chủ đề

en: Update Theme Style
vi: Cập nhật kiểu chủ đề

en: Save as New Theme
vi: Lưu thành chủ đề mới

en: Click to Highlight Element in Builder
vi: Nhấp để làm nổi bật phần tử trong trình tạo

en: Enable Conditional Logic
vi: Bật Logic điều kiện

en: Configure when this field should be shown or hidden
vi: Cấu hình khi trường này nên được hiển thị hoặc ẩn

en: Hide
vi: Ẩn

en: Show
vi: Hiện

en: this field if
vi: trường này nếu

en: And
vi: Và

en: Or
vi: Hoặc

en: Need Advanced Conditional Logic?
vi: Cần Logic Điều Kiện Nâng Cao?

en: Switch now
vi: Chuyển ngay

en: Theme Quick Tweaks
vi: Điều chỉnh nhanh chủ đề

en: Global Elements
vi: Yếu tố toàn cục

en: Multi-Step Elements
vi: Yếu tố đa bước

en: Individual Elements
vi: Yếu tố cá nhân

en: found
vi: đã tìm thấy

en: Search fields..
vi: Tìm kiếm trường..

en: Search results for:
vi: Kết quả tìm kiếm cho:

en: No fields found
vi: Không tìm thấy trường

en: We couldn't find any fields matching
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy trường nào phù hợp với

en: Try searching with different keywords
vi: Thử tìm kiếm với từ khóa khác

en: Create New Theme
vi: Tạo Chủ đề Mới

en: Click to upload
vi: Nhấn để tải lên

en: or drag and drop
vi: hoặc kéo và thả

en: Import from Form
vi: Nhập từ biểu mẫu

en: Import from File
vi: Nhập từ tập tin

en: Import Theme (Style)
vi: Nhập chủ đề (Kiểu)

en: Customize
vi: Tùy chỉnh

en: Applied Styles
vi: Kiểu đã áp dụng

en: Your customizations apply only to this form's styling. To preserve changes, create or update a custom theme from the Options menu.
vi: Tùy chỉnh của bạn chỉ áp dụng cho kiểu dáng của biểu mẫu này. Để lưu các thay đổi, hãy tạo hoặc cập nhật chủ đề tùy chỉnh từ menu Tùy chọn.

en: App Themes
vi: Chủ đề Ứng dụng

en: Custom Themes
vi: Chủ đề Tùy chỉnh

en: Please write form name
vi: Vui lòng nhập tên biểu mẫu

en: Search forms here...
vi: Tìm kiếm biểu mẫu ở đây...

en: No forms found
vi: Không tìm thấy biểu mẫu nào

en: Search fields...
vi: Tìm kiếm trường...

en: Clear search
vi: Xóa tìm kiếm

en: No fields available in this category
vi: Không có trường nào trong danh mục này

en: Recent
vi: Gần đây

en: No fields found by your search keywords:
vi: Không tìm thấy trường nào với từ khóa tìm kiếm của bạn:

en: fields found for
vi: tìm thấy trường cho

en: Update Form
vi: Cập nhật Biểu mẫu

en: Save Form
vi: Lưu Biểu mẫu

en: Please fix the errors
vi: Vui lòng sửa các lỗi

en: Sorry
vi: Xin lỗi

en: Please add a submit button
vi: Vui lòng thêm nút gửi

en: Choose/Drop your file (.json)
vi: Chọn/Thả tệp của bạn (.json)

en: Issue
vi: Vấn đề

en: Idea
vi: Ý tưởng

en: Other
vi: Khác

en: Send
vi: Gửi

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: This feature
vi: Tính năng này

en: is available in Pro
vi: có sẵn trong Pro

en: Thank you for using our product! We're sorry,
vi: Cảm ơn bạn đã sử dụng sản phẩm của chúng tôi! Chúng tôi rất tiếc,

en: is not available in your plan.
vi: không có trong gói của bạn.

en: Please upgrade to the PRO plan to unlock all these awesome features.
vi: Vui lòng nâng cấp lên gói PRO để mở khóa tất cả các tính năng tuyệt vời này.

en: Try Demo
vi: Thử Demo

en: Check out our
vi: Hãy xem

en: to see what can you do with Pro version.
vi: để xem bạn có thể làm gì với phiên bản Pro.

en: Available On Pro
vi: Có sẵn trên Pro

en: Do You want Deplicate these
vi: Bạn có muốn nhân bản những

en: item
vi: mục

en: Disable
vi: Vô hiệu hóa

en: Do you want to change these
vi: Bạn có muốn thay đổi những

en: status
vi: trạng thái

en: Are you sure to delete these
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa những

en: items
vi: mục

en: Row Selected
vi: Dòng được chọn

en: Total Entries:
vi: Tổng số mục:

en: Page
vi: Trang

en: of
vi: của

en: No response from the server
vi: Không có phản hồi từ máy chủ

en: Are you sure to delete this web hook?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa webhook này không?

en: Add More Hook
vi: Thêm Hook

en: Select One
vi: Chọn một

en: Click
vi: Nhấp

en: Readonly
vi: Chỉ đọc

en: Writeable
vi: Có thể ghi

en: Not Required
vi: Không bắt buộc

en: Active List
vi: Danh sách hoạt động

en: Sub Title
vi: Phụ đề

en: Config Option
vi: Tùy chọn cấu hình

en: Email Template:
vi: Mẫu Email:

en: Select Email Template
vi: Chọn Mẫu Email

en: Add mail from address
vi: Thêm địa chỉ gửi mail

en: From Mail
vi: Gửi từ Mail

en: Reply To
vi: Trả lời đến

en: PDF Attachment Template:
vi: Mẫu Đính kèm PDF:

en: Select PDF Template
vi: Chọn Mẫu PDF

en: Field Actions
vi: Hành động Trường

en: Integration
vi: Tích hợp

en: Select Integation
vi: Chọn Tích hợp

en: Logged In
vi: Đã Đăng nhập

en: Logged Out
vi: Đã Đăng xuất

en: Date Format
vi: Định dạng Ngày

en: Meta Key
vi: Khóa Meta

en: Query Param
vi: Tham số Truy vấn

en: Redirect URL
vi: URL Chuyển hướng

en: Select Page To Redirect
vi: Chọn Trang để Chuyển hướng

en: Success Message
vi: Thông điệp Thành công

en: Select Message
vi: Chọn Thông điệp

en: Select Hooks to Call
vi: Chọn Hooks để Gọi

en: On Load
vi: Khi Tải

en: On Field Input
vi: Khi Nhập Trường

en: On Form Validate
vi: Khi Xác Thực Biểu Mẫu

en: On Form Submit
vi: Khi Gửi Biểu Mẫu

en: Record Create/Edit
vi: Tạo/Chỉnh Sửa Bản Ghi

en: Record Create
vi: Tạo Bản Ghi

en: Record Edit
vi: Chỉnh Sửa Bản Ghi

en: Record Delete
vi: Xóa Bản Ghi

en: Always
vi: Luôn Luôn

en: With Condition
vi: Có Điều Kiện

en: Conditional Logics
vi: Logic Có Điều Kiện

en: Add Conditional Logic
vi: Thêm Logic Có Điều Kiện

en: For
vi: Cho

en: UNLIMITED
vi: KHÔNG GIỚI HẠN

en: Conditional logics execute according to the sequence of their logic groups. A group placed higher will have greater priority. To adjust the priority, simply drag and drop the logic groups as needed.
vi: Logic có điều kiện thực thi theo thứ tự của các nhóm logic. Nhóm được đặt cao hơn sẽ có ưu tiên lớn hơn. Để điều chỉnh ưu tiên, chỉ cần kéo thả các nhóm logic theo yêu cầu.

en: Additional Actions
vi: Hành Động Bổ Sung

en: Email Notification
vi: Thông Báo Email

en: Action Run When:
vi: Hành Động Thực Hiện Khi:

en: Action Effect:
vi: Hiệu Ứng Hành Động:

en: Only on Form Load
vi: Chỉ Khi Tải Biểu Mẫu

en: Only on Field Input
vi: Chỉ Khi Nhập Trường

en: Only on Form Validate
vi: Chỉ khi Xác thực Mẫu

en: Only on Form Submit
vi: Chỉ khi Gửi Mẫu

en: Action Behaviour:
vi: Hành vi Hành động:

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Forgot Password Fields
vi: Trường Quên Mật khẩu

en: Redirect Page:
vi: Trang Chuyển hướng:

en: Password reset email template
vi: Mẫu email đặt lại mật khẩu

en: Success Message:
vi: Thông báo Thành công:

en: Login Fields
vi: Trường Đăng nhập

en: Success redirect Page:
vi: Trang chuyển hướng khi thành công:

en: Redirect page (already activated):
vi: Trang chuyển hướng (đã kích hoạt):

en: Invalid redirect page:
vi: Trang chuyển hướng không hợp lệ:

en: Rejection Success redirect page:
vi: Trang chuyển hướng khi từ chối thành công:

en: Activation success
vi: Kích hoạt thành công

en: Already activated account
vi: Tài khoản đã được kích hoạt

en: Invalid activation key
vi: Khóa kích hoạt không hợp lệ

en: Reject Success Message
vi: Thông báo từ chối thành công

en: If the Username and Password fields are blank then the user will take the value of the email field as the field and the password will be auto-generated.
vi: Nếu trường Tên đăng nhập và Mật khẩu để trống thì người dùng sẽ lấy giá trị của trường email làm trường đăng nhập và mật khẩu sẽ được tạo tự động.

en: Field Mappping
vi: Ánh xạ Trường

en: User Fields
vi: Trường Người dùng

en: User Email Notification
vi: Thông báo Email người dùng

en: Admin Email Notification
vi: Thông báo Email quản trị

en: WP User Role
vi: Vai trò người dùng WP

en: Success Messages
vi: Thông điệp thành công

en: User Approval  Method:
vi: Phương thức phê duyệt người dùng:

en: Select approval method
vi: Chọn phương thức phê duyệt

en: Auto Login After Registration
vi: Tự động đăng nhập sau khi đăng ký

en: Customize Email templates
vi: Tùy chỉnh mẫu Email

en: Edit verification Messages/Redirect URL
vi: Chỉnh sửa thông điệp xác minh/URL chuyển hướng

en: User Meta Field Mappping
vi: Ánh xạ trường meta người dùng

en: Meta Value
vi: Giá trị meta

en: Reset Password Fields
vi: Đặt lại trường mật khẩu

en: Bit Form - Contact Form Builder Plugin for WordPress
vi: Bit Form - Plugin tạo biểu mẫu liên hệ cho WordPress

en: Contact Form
vi: Biểu mẫu liên hệ

en: Select a Form
vi: Chọn một biểu mẫu

en: Bitform block settings
vi: Cài đặt khối Bitform

en: Form settings
vi: Cài đặt biểu mẫu

en: Failed to change Form Status
vi: Thay đổi trạng thái biểu mẫu thất bại

en: Form Name
vi: Tên biểu mẫu

en: Entries
vi: Bản ghi

en: Views
vi: Lượt xem

en: Completion Rate
vi: Tỷ lệ hoàn thành

en: Created
vi: Đã tạo

en: Edit Form
vi: Chỉnh sửa biểu mẫu

en: Data Table
vi: Bảng dữ liệu

en: Form Deleted Successfully
vi: Xóa biểu mẫu thành công

en: Duplicate...
vi: Nhân bản...

en: Exporting...
vi: Đang xuất...

en: Are you sure to delete this form?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa biểu mẫu này không?

en: Are you sure to duplicate this form ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn nhân bản biểu mẫu này không?

en: Are you sure to export this form ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xuất biểu mẫu này không?

en: Create a New Form
vi: Tạo biểu mẫu mới

en: Create Form
vi: Tạo biểu mẫu

en: General
vi: Chung

en: View Name
vi: Tên chế độ xem

en: Edit Table
vi: Chỉnh sửa bảng

en: Table Deleted Successfully
vi: Xóa bảng thành công

en: Are you sure to delete this table?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa bảng này không?

en: Create View
vi: Tạo Chế Độ Xem

en: Prevent Public View of Entries
vi: Ngăn chặn xem mục công khai

en: (Allow only selected rules to View Entries)
vi: (Chỉ cho phép các quy tắc đã chọn xem mục)

en: Allow Roles to view own entries
vi: Cho phép vai trò xem mục của chính họ

en: Allow Roles to view Other's entries
vi: Cho phép vai trò xem mục của người khác

en: Allow Users to Edit Form Entries
vi: Cho phép người dùng chỉnh sửa mục biểu mẫu

en: Allow Roles to edit own entries
vi: Cho phép vai trò chỉnh sửa mục của chính họ

en: Allow Roles to edit Other's entries
vi: Cho phép vai trò chỉnh sửa mục của người khác

en: By Roles
vi: Theo vai trò

en: Selected User
vi: Người dùng đã chọn

en: Users
vi: Người dùng

en: Access Setting
vi: Cài đặt truy cập

en: Entry View
vi: Xem mục

en: Entry Edit
vi: Chỉnh sửa mục

en: Single Entry View
vi: Xem mục đơn

en: Single Entry Details View
vi: Xem chi tiết mục đơn

en: All Submitted Response
vi: Tất cả phản hồi đã gửi

en: Own Submitted Response
vi: Phản hồi đã gửi của chính mình

en: View List
vi: Xem danh sách

en: Details Page
vi: Trang Chi Tiết

en: Details Page Styling
vi: Định Dạng Trang Chi Tiết

en: Setting
vi: Cài Đặt

en: Style
vi: Kiểu Dáng

en: Table Caption
vi: Chú Thích Bảng

en: Column Mapping
vi: Ánh Xạ Cột

en: Column Header
vi: Tiêu Đề Cột

en: Column Width
vi: Chiều Rộng Cột

en: Form Field
vi: Trường Biểu Mẫu

en: Action Column
vi: Cột Hành Động

en: Column Title
vi: Tiêu Đề Cột

en: Edit Button
vi: Nút Sửa

en: Custom Page
vi: Trang Tùy Chỉnh

en: View Button
vi: Nút Xem

en: Redirect Link
vi: Liên Kết Chuyển Hướng

en: Caption
vi: Chú Thích

en: Table Even Row
vi: Hàng Chẵn Bảng

en: Table Odd Row
vi: Hàng Lẻ Bảng

en: Page Select Box
vi: Hộp Chọn Trang

en: Pagination Button
vi: Nút Phân Trang

en: Search Box
vi: Hộp Tìm Kiếm

en: Table
vi: Bảng

en: Table Rows
vi: Các Hàng Bảng

en: Background color
vi: Màu nền

en: Font Weight
vi: Độ Đậm Chữ

en: Font Style
vi: Kiểu Chữ

en: Table Wrapper
vi: Khung Bảng

en: Welcome to Bit Form Views (Beta)
vi: Chào mừng đến với Bit Form Views (Beta)

en: Create First View
vi: Tạo Giao Diện Đầu Tiên

en: Professional & Easy To Use WordPress Form Builder
vi: Trình Tạo Biểu Mẫu WordPress Chuyên Nghiệp & Dễ Sử Dụng

en: Drag and Drop WordPress Form Builder will allow you to build any kind of forms for WordPress website that you can imagine. The Professional design of Bit Form keeps all the tools right where you want them! You can make integration among various CRM and application with no zero experience.
vi: Trình tạo biểu mẫu WordPress kéo và thả sẽ cho phép bạn xây dựng bất kỳ loại biểu mẫu nào cho trang web WordPress mà bạn có thể tưởng tượng. Thiết kế chuyên nghiệp của Bit Form giữ tất cả các công cụ ngay tại nơi bạn muốn! Bạn có thể tích hợp giữa các CRM và ứng dụng khác nhau mà không cần kinh nghiệm.

en: Explore our extensive documentation. From beginners to developers - everyone will get an answer
vi: Khám phá tài liệu hướng dẫn chi tiết của chúng tôi. Từ người mới bắt đầu đến nhà phát triển - mọi người đều sẽ tìm được câu trả lời

en: here
vi: tại đây

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: In Bit Apps, we provide all kind product support for any types of customer, it doesn't matter FREE or PRO user. We actively provide support through Email and Live Chat. Our support team is always ready to help you. We are here to answer your questions and help you with any issues you may have.
vi: Tại Bit Apps, chúng tôi cung cấp mọi loại hỗ trợ sản phẩm cho tất cả các loại khách hàng, không phân biệt người dùng MIỄN PHÍ hay PRO. Chúng tôi tích cực hỗ trợ qua Email và Trò chuyện trực tiếp. Đội ngũ hỗ trợ của chúng tôi luôn sẵn sàng giúp đỡ bạn. Chúng tôi ở đây để trả lời các câu hỏi và giúp bạn giải quyết bất kỳ vấn đề nào bạn có thể gặp phải.

en: Facebook support group
vi: Nhóm hỗ trợ trên Facebook

en: YouTube channel
vi: Kênh YouTube

en: Chat here
vi: Trò chuyện tại đây

en: Rate us on WordPress
vi: Đánh giá chúng tôi trên WordPress

en: Lost In Space
vi: Lạc Trong Không Gian

en: Redirecting Home in
vi: Đang chuyển hướng về Trang Chủ trong

en: Go Home
vi: Về Trang Chủ

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Are you sure you want to leave the form? Unsaved data will be lost.
vi: Bạn có chắc chắn muốn rời khỏi biểu mẫu? Dữ liệu chưa lưu sẽ bị mất.

en: Okay
vi: Đồng ý

en: Are you sure you want to switch forms? Unsaved data will be lost.
vi: Bạn có chắc chắn muốn chuyển đổi biểu mẫu? Dữ liệu chưa lưu sẽ bị mất.

en: Switch Form
vi: Chuyển Biểu Mẫu

en: Are you sure to duplicate this entry?
vi: Bạn có chắc chắn muốn sao chép mục này không?

en: View Repeater Data
vi: Xem Dữ liệu Lặp lại

en: Entry Details #
vi: Chi tiết Mục #

en: Data Views & Edit
vi: Xem & Chỉnh sửa Dữ liệu

en: View Analytics Report
vi: Xem Báo cáo Phân tích

en: No Entry Found.
vi: Không tìm thấy mục nào.

en: Form Settings
vi: Cài đặt Biểu mẫu

en: Conversational Form
vi: Biểu mẫu Đàm thoại

en: Landing Form
vi: Biểu mẫu Đích

en: WP Auth
vi: Xác thực WP

en: Entries are loading...
vi: Đang tải mục...

en: Advance Field Wise Report
vi: Báo cáo Theo Trường Nâng cao

en: Please select fields to view reports individually
vi: Vui lòng chọn trường để xem báo cáo từng trường riêng biệt

en: Thank you for using Bit Form. If you like the plugin, please give us a
vi: Cảm ơn bạn đã sử dụng Bit Form. Nếu bạn thích plugin, vui lòng cho chúng tôi một

en: review
vi: đánh giá

en: on WordPress.org to help us spread more.
vi: trên WordPress.org để giúp chúng tôi lan tỏa nhiều hơn.

en: Filter Options
vi: Tùy chọn Bộ lọc

en: All filters below will get entries based on analytics report
vi: Tất cả bộ lọc dưới đây sẽ lấy các mục dựa trên báo cáo phân tích

en: Filter by Date
vi: Lọc theo Ngày

en: Entry Status
vi: Trạng thái Mục nhập

en: Select Fields for Report:
vi: Chọn Trường cho Báo cáo:

en: Other Info
vi: Thông tin Khác

en: Total Entry:
vi: Tổng số Mục nhập:

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Printing...
vi: Đang in...

en: Print Report
vi: In Báo cáo

en: Welcome to Bit Form
vi: Chào mừng đến với Bit Form

en: Thank you for installing Bit Form.
vi: Cảm ơn bạn đã cài đặt Bit Form.

en: Modern Form builder and database management  system
vi: Trình tạo Biểu mẫu hiện đại và hệ thống quản lý cơ sở dữ liệu

en: for Wordpress
vi: cho Wordpress

en: Create First Form
vi: Tạo Biểu mẫu Đầu tiên

en: Add More +
vi: Thêm nữa +

en: Country Field available in Pro version of Bit Form.
vi: Trường Quốc gia có trong phiên bản Pro của Bit Form.

en: You can use either ReCaptcha-V2 or ReCaptcha-V3 in a form. to use ReCaptcha-V2 disable the ReCaptcha-V3 from the Form Settings.
vi: Bạn có thể sử dụng ReCaptcha-V2 hoặc ReCaptcha-V3 trong một biểu mẫu. để sử dụng ReCaptcha-V2, hãy tắt ReCaptcha-V3 trong Cài đặt Biểu mẫu.

en: <p style="font-size: 16px">To use reCaptchav2, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
vi: <p style="font-size: 16px">Để sử dụng reCaptchav2, bạn phải thiết lập Site Key và Secret Key từ <a href="

en: <p style="font-size: 16px">To use Turnstile, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
vi: <p style="font-size: 16px">Để sử dụng Turnstile, bạn phải thiết lập Site Key và Secret Key từ <a href="

en: <p style="font-size: 16px">To use hCaptcha, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
vi: <p style="font-size: 16px">Để sử dụng hCaptcha, bạn phải thiết lập Site Key và Secret Key từ <a href="

en: You cannot add more than one
vi: Bạn không thể thêm hơn một

en: Save Draft Button available in Pro version of Bit Form.
vi: Nút Lưu Nháp có trong phiên bản Pro của Bit Form.

en: You cannot add
vi: Bạn không thể thêm

en: <p style="font-size: 16px">To use
vi: <p style="font-size: 16px">Để sử dụng

en: Change
vi: Thay đổi

en: Not Equal
vi: Không bằng

en: Is Null
vi: Là Null

en: Is Not Null
vi: Không phải Null

en: Contain
vi: Chứa

en: Not Contain
vi: Không chứa

en: Between
vi: Giữa

en: On Click
vi: Khi nhấp

en: Advanced File Upload Field
vi: Trường Tải Tệp Nâng Cao

en: PayPal Payment Field
vi: Trường Thanh Toán PayPal

en: Razorpay Payment Field
vi: Trường Thanh Toán Razorpay

en: Stripe Payment Field
vi: Trường Thanh Toán Stripe

en: Mollie Payment Field
vi: Trường Thanh Toán Mollie

en: Default Value
vi: Giá Trị Mặc Định

en: Suggestions
vi: Gợi Ý

en: Input Mode
vi: Chế Độ Nhập

en: Read Only
vi: Chỉ Đọc

en: User Unique
vi: Người Dùng Riêng Biệt

en: Input Validation
vi: Xác Thực Đầu Vào

en: Maximum Option Validation
vi: Xác Thực Tùy Chọn Tối Đa

en: Minimum Option Validation
vi: Xác Thực Tùy Chọn Tối Thiểu

en: Option Column
vi: Cột Tùy Chọn

en: Other Option
vi: Tùy Chọn Khác

en: Search Placeholder Modify
vi: Sửa Chỗ Giữ Chỗ Tìm Kiếm

en: Selected Option Image
vi: Ảnh Tùy Chọn Đã Chọn

en: Showing Selected Option Image
vi: Hiển Thị Ảnh Tùy Chọn Đã Chọn

en: Option Icon/Image
vi: Biểu Tượng/Ảnh Tùy Chọn

en: Showing Icon/Image in option
vi: Hiển Thị Biểu Tượng/Ảnh Trong Tùy Chọn

en: Minimum and Maximum Option
vi: Tùy Chọn Tối Thiểu và Tối Đa

en: Minimum and Maximum Option validation
vi: Xác Thực Tùy Chọn Tối Thiểu và Tối Đa

en: List Height
vi: Chiều Cao Danh Sách

en: Option List Height
vi: Chiều Cao Danh Sách Tùy Chọn

en: Detect Country by IP
vi: Phát hiện Quốc gia theo IP

en: Detect Country by Geo Location
vi: Phát hiện Quốc gia theo Vị trí Địa lý

en: Multiple Option List
vi: Danh sách Tùy chọn Nhiều mục

en: Minimum and Maximum Value
vi: Giá trị Tối thiểu và Tối đa

en: Minimum and Maximum Value Validation
vi: Xác thực Giá trị Tối thiểu và Tối đa

en: Country Not Found Text Modify
vi: Sửa đổi Văn bản Quốc gia Không Tìm thấy

en: Currency Not Found Text Modify
vi: Sửa đổi Văn bản Tiền tệ Không Tìm thấy

en: Modification of File Select Status
vi: Sửa đổi Trạng thái Chọn Tệp

en: Show Max Size
vi: Hiển thị Kích thước Tối đa

en: Individual Style
vi: Kiểu Cá nhân

en: Individual Field Styling
vi: Tạo kiểu Trường Cá nhân

en: Custom Class & Attribute
vi: Lớp & Thuộc tính Tùy chỉnh

en: Custom Classes and Attributes
vi: Các Lớp và Thuộc tính Tùy chỉnh

en: Custom JS and CSS Editor
vi: Trình chỉnh sửa JS và CSS Tùy chỉnh

en: Custom JS and CSS Code Editor
vi: Trình chỉnh sửa Mã JS và CSS Tùy chỉnh

en: Breakpoint Modification
vi: Sửa đổi Điểm ngắt

en: Breakpoint width size modification
vi: Sửa đổi kích thước chiều rộng Điểm ngắt

en: Form Width Modification
vi: Sửa đổi Chiều rộng Biểu mẫu

en: Field Clone
vi: Sao chép Trường

en: Field Cloning
vi: Sao chép Trường

en: Disable Entry Storing
vi: Vô hiệu hóa lưu mục nhập

en: Capture Google Ads Click
vi: Ghi lại nhấp chuột quảng cáo Google

en: Login User
vi: Đăng nhập người dùng

en: Empty Submission
vi: Gửi trống

en: Allowed IP List
vi: Danh sách IP được phép

en: Blocked IP
vi: IP bị chặn

en: Blocked IP List
vi: Danh sách IP bị chặn

en: Entry Limit
vi: Giới hạn mục nhập

en: Single Entry for each IP
vi: Một mục nhập cho mỗi IP

en: Form Entry Edit
vi: Chỉnh sửa mục nhập biểu mẫu

en: Honeypot trap
vi: Bẫy Honeypot

en: Snackbar Message
vi: Thông báo Snackbar

en: Modal Message
vi: Thông báo Modal

en: Rating Icon
vi: Biểu tượng Đánh giá

en: Rating Message on Hover
vi: Thông báo Đánh giá khi di chuột

en: Rating Message on Select
vi: Thông báo Đánh giá khi chọn

en: PDF Template
vi: Mẫu PDF

en: Custom Theme Feature
vi: Tính năng Chủ đề Tùy chỉnh

en: Name is the unique identifier for the field. It is used to reference the field in the form submission data.
vi: Tên là định danh duy nhất cho trường. Nó được sử dụng để tham chiếu trường trong dữ liệu gửi biểu mẫu.

en: Label is the title of the field that appears above or beside the field. You can show or hide the field label by toggling this option.
vi: Nhãn là tiêu đề của trường xuất hiện phía trên hoặc bên cạnh trường. Bạn có thể hiện hoặc ẩn nhãn trường bằng cách bật hoặc tắt tùy chọn này.

en: Autocomplete allows you to specify what type of automated assistance the browser should provide for filling out the field, <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Attributes/autocomplete'>Learn more</a>
vi: Tự động hoàn thành cho phép bạn chỉ định loại trợ giúp tự động mà trình duyệt nên cung cấp khi điền vào trường, <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Attributes/autocomplete'>Tìm hiểu thêm</a>

en: Admin Label is the title of the field that will be used as an alternative reference throughout the dashboard. You can toggle this option to use or disable the admin label.
vi: Nhãn quản trị là tiêu đề của trường sẽ được sử dụng như một tham chiếu thay thế trong toàn bộ bảng điều khiển. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để sử dụng hoặc vô hiệu hóa nhãn quản trị.

en: Subtitle is an optional description that appears under the Field Label. You can show or hide the field subtitle by toggling this option.
vi: Phụ đề là mô tả tùy chọn xuất hiện dưới Nhãn trường. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn phụ đề trường bằng cách bật hoặc tắt tùy chọn này.

en: Helper Text is an optional text that appears beneath the field to provide additional information to the user. You can show or hide the helper text by toggling this option.
vi: Văn bản trợ giúp là văn bản tùy chọn xuất hiện bên dưới trường để cung cấp thông tin bổ sung cho người dùng. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn văn bản trợ giúp bằng cách bật hoặc tắt tùy chọn này.

en: Default Value is the initial value that will appear in the field. You can show or hide the default value by toggling this option.
vi: Giá trị mặc định là giá trị ban đầu sẽ xuất hiện trong trường. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn giá trị mặc định bằng cách bật hoặc tắt tùy chọn này.

en: Suggestions allows you to add a custom suggestion list that will display suggestions as the user types in the input field.
vi: Gợi ý cho phép bạn thêm danh sách gợi ý tùy chỉnh sẽ hiển thị các đề xuất khi người dùng nhập trong trường nhập liệu.

en: Placeholder is the text that appears inside the field before your user enters their own content. You can show or hide the field placeholder by toggling this option.
vi: Chỗ giữ chỗ là văn bản xuất hiện bên trong trường trước khi người dùng nhập nội dung của họ. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn chỗ giữ chỗ trường bằng cách bật hoặc tắt tùy chọn này.

en: This allows browser to display an appropriate virtual keyboard if needed. <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Global_attributes/inputmode'>Learn more</a>
vi: Điều này cho phép trình duyệt hiển thị bàn phím ảo phù hợp nếu cần thiết. <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Global_attributes/inputmode'>Tìm hiểu thêm</a>

en: Input Mask allows you to specify a pattern for the input field, helping users enter data in the correct format.<a target='_blank' href='https://bit-form.com/wp-docs/form-fields/bit-form-input-mask/'>Learn more</a>
vi: Mặt nạ nhập liệu cho phép bạn chỉ định mẫu cho trường nhập liệu, giúp người dùng nhập dữ liệu đúng định dạng.<a target='_blank' href='https://bit-form.com/wp-docs/form-fields/bit-form-input-mask/'>Tìm hiểu thêm</a>

en: Set a regular expression pattern that the input value should match for the field.
vi: Đặt một mẫu biểu thức chính quy mà giá trị nhập vào phải khớp cho trường này.

en: This allows to make the field mandatory for users to fill out before submitting the form. You can toggle this option to use or disable the required.
vi: Điều này cho phép bắt buộc người dùng phải điền trường trước khi gửi biểu mẫu. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để sử dụng hoặc vô hiệu hóa tính bắt buộc.

en: The hide field feature allows you to hide the field from the user on the form. You can toggle this option to show or hide the field.
vi: Tính năng ẩn trường cho phép bạn ẩn trường khỏi người dùng trên biểu mẫu. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn trường.

en: The reverse button feature allows to reverse the clear and undo button. You can toggle this option to reverse clear and undo button.
vi: Tính năng nút đảo ngược cho phép đảo ngược chức năng nút xóa và hoàn tác. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để đảo ngược nút xóa và hoàn tác.

en: Readonly feature allows you to set a field as read-only, meaning that users will not be able to edit the content of that field. You can toggle this option to enable or disable the setting.
vi: Tính năng chỉ đọc cho phép bạn đặt trường thành chỉ đọc, có nghĩa là người dùng sẽ không thể chỉnh sửa nội dung của trường đó. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để kích hoạt hoặc vô hiệu hóa thiết lập.

en: Disabling a field prevents users from interacting with it or entering data. You can toggle this option to enable or disable the field as needed.
vi: Vô hiệu hóa trường ngăn người dùng tương tác hoặc nhập dữ liệu. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để kích hoạt hoặc vô hiệu hóa trường theo nhu cầu.

en: Enabling this option will check from the submitted entries whether its value is duplicate.
vi: Bật tùy chọn này sẽ kiểm tra các mục đã gửi để xác định xem giá trị có bị trùng lặp hay không.

en: Enabling this option will check from your WordPress user database whether its value is duplicate.
vi: Bật tùy chọn này sẽ kiểm tra trong cơ sở dữ liệu người dùng WordPress của bạn để xác định xem giá trị có bị trùng lặp hay không.

en: Stripe provide a variety of themes for the payment form. You can choose the theme that best suits theme your payment form. <a target="_blank" href="https://stripe.com/docs/elements/appearance-api">Learn more</a>
vi: Stripe cung cấp nhiều chủ đề khác nhau cho biểu mẫu thanh toán. Bạn có thể chọn chủ đề phù hợp nhất với biểu mẫu thanh toán của mình. <a target="_blank" href="https://stripe.com/docs/elements/appearance-api">Tìm hiểu thêm</a>

en: Stripe provide minimum or maximum amount for different payment method type and currency. <a target='_blank' href='https://stripe.com/docs/currencies#minimum-and-maximum-charge-amounts'>learn more</a>
vi: Stripe cung cấp số tiền tối thiểu hoặc tối đa cho các loại phương thức thanh toán và tiền tệ khác nhau. <a target='_blank' href='https://stripe.com/docs/currencies#minimum-and-maximum-charge-amounts'>tìm hiểu thêm</a>

en: Allows you to preset the language to be used in the hosted payment pages shown to the consumer. This option is Optional. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/v2/payments-api/create-payment#:~:text=locale,OPTIONAL,-Allows%20you%20to'>learn more</a>
vi: Cho phép bạn đặt trước ngôn ngữ sẽ được sử dụng trong các trang thanh toán được lưu trữ hiển thị cho người tiêu dùng. Tùy chọn này là tùy chọn. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/v2/payments-api/create-payment#:~:text=locale,OPTIONAL,-Allows%20you%20to'>tìm hiểu thêm</a>

en: Mollie provide a description for the payment. This option is required. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/create-payment#:~:text=Body%20Params-,description,required,-The%20description%20of'>learn more</a>. and also you add field value in this description. e.g: This Payment from Name: ${field_key}
vi: Mollie cung cấp mô tả cho thanh toán. Tùy chọn này là bắt buộc. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/create-payment#:~:text=Body%20Params-,description,required,-The%20description%20of'>tìm hiểu thêm</a>. và bạn cũng có thể thêm giá trị trường vào mô tả này. ví dụ: Thanh toán này từ Tên: ${field_key}

en: You can add or remove Undo button form Signature Field. You can toggle this option to add or remove the Undo button.
vi: Bạn có thể thêm hoặc loại bỏ nút Hoàn tác khỏi Trường Chữ ký. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để thêm hoặc loại bỏ nút Hoàn tác.

en: You can add or remove Clear button form Signature Field. You can toggle this option to add or remove the Clear button.
vi: Bạn có thể thêm hoặc loại bỏ nút Xóa khỏi Trường Chữ ký. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để thêm hoặc loại bỏ nút Xóa.

en: This allows to show the rating message on hover. You can toggle this option to show or hide the rating message on hover.
vi: Tùy chọn này cho phép hiển thị thông báo đánh giá khi di chuột. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn thông báo đánh giá khi di chuột.

en: This allows to show the rating message on rating selected. You can toggle this option to show or hide the rating message on rating selected.
vi: Tùy chọn này cho phép hiển thị thông báo đánh giá khi đánh giá được chọn. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn thông báo đánh giá khi đánh giá được chọn.

en: By enabling this feature, you will enable to select multiple image.
vi: Bằng cách bật tính năng này, bạn sẽ có thể chọn nhiều hình ảnh.

en: By enabling this feature, you will be hide image label.
vi: Bằng cách bật tính năng này, bạn sẽ ẩn nhãn hình ảnh.

en: This allows to show the header icon. You can toggle this option to show or hide the header icon.
vi: Tùy chọn này cho phép hiển thị biểu tượng đầu mục. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn biểu tượng đầu mục.

en: This allows to show the stem button settings. You can toggle this option to show or hide the stem button settings.
vi: Tùy chọn này cho phép hiển thị cài đặt nút thân cây. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn cài đặt nút thân cây.

en: This allows to show the step label. You can toggle this option to show or hide the step label.
vi: Tùy chọn này cho phép hiển thị nhãn bước. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn nhãn bước.

en: This allows to show the step subtitle. You can toggle this option to show or hide the step subtitle.
vi: Tùy chọn này cho phép hiển thị phụ đề bước. Bạn có thể bật hoặc tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn phụ đề bước.

en: Container Class allows you to add custom CSS classes to the field container. You can use this to apply custom styles to the field wrapper.
vi: Lớp Container cho phép bạn thêm các lớp CSS tùy chỉnh vào vùng chứa trường. Bạn có thể sử dụng điều này để áp dụng kiểu tùy chỉnh cho phần bọc trường.

en: Allow only one entry for each IP address.
vi: Chỉ cho phép một mục nhập cho mỗi địa chỉ IP.

en: Allow only logged in users to submit the form.
vi: Chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập gửi biểu mẫu.

en: This will prevent empty form submission.
vi: Điều này sẽ ngăn chặn việc gửi biểu mẫu trống.

en: This will validate the field when the user leaves the field.
vi: Điều này sẽ xác thực trường khi người dùng rời khỏi trường.

en: This will disable storing the user entry in the database.
vi: Điều này sẽ vô hiệu hóa việc lưu trữ mục nhập của người dùng trong cơ sở dữ liệu.

en: This will enable reCAPTCHA v3.
vi: Điều này sẽ kích hoạt reCAPTCHA v3.

en: This will limit the number of entries.
vi: Điều này sẽ giới hạn số lượng mục nhập.

en: this will limit the form submission for specific period.
vi: Điều này sẽ giới hạn việc gửi biểu mẫu trong một khoảng thời gian cụ thể.

en: This will block the specific IP address from submitting the form.
vi: Điều này sẽ chặn địa chỉ IP cụ thể gửi biểu mẫu.

en: This will allow the specific IP address to submit the form.
vi: Điều này sẽ cho phép địa chỉ IP cụ thể gửi biểu mẫu.

en: This will enable Google Ads conversion tracking.
vi: Điều này sẽ bật theo dõi chuyển đổi Google Ads.

en: How to Configure Confirmation Message/Redirect page
vi: Cách cấu hình Thông báo xác nhận/Trang chuyển hướng

en: How to Configure Conditional Logic
vi: Cách cấu hình Logic điều kiện

en: How to enable Conversational Form
vi: Cách bật Biểu mẫu hội thoại

en: How to Setup Integrations
vi: Cách thiết lập Tích hợp

en: How to Configure Email Templates
vi: Cách cấu hình Mẫu Email

en: How to Setup ACF integration
vi: Cách thiết lập tích hợp ACF

en: How to Setup ActiveCampaign integration
vi: Cách thiết lập tích hợp ActiveCampaign

en: How to Setup Acumbamail integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Acumbamail

en: How to Setup Autonami integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Autonami

en: How to Setup Dropbox integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Dropbox

en: How to Setup Elastic Email Integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Elastic Email

en: How to Setup Encharge integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Encharge

en: How to Setup Fluent-CRM integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Fluent-CRM

en: How to Setup Google Sheets integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Google Sheets

en: How to Setup Integrately integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Integrately

en: How to Setup Integromat integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Integromat

en: How to Setup MailChamp integration
vi: Cách thiết lập tích hợp MailChamp

en: How to Setup MailPoet integration
vi: Cách thiết lập tích hợp MailPoet

en: How to Setup MailerLite integration
vi: Cách thiết lập tích hợp MailerLite

en: How to Setup MetaBox integration
vi: Cách thiết lập tích hợp MetaBox

en: How to Setup Pabbly integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Pabbly

en: How to Setup Pods integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Pods

en: How to Setup Brevo(SendinBlue) integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Brevo (SendinBlue)

en: How to Setup Telegram integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Telegram

en: How to Setup WooCommerce integration
vi: Cách thiết lập tích hợp WooCommerce

en: How to Setup Zapier integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zapier

en: How to Setup Zoho Analytics integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Analytics

en: How to Setup Zoho Bigin integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Bigin

en: How to Setup Zoho Campaigns integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Campaigns

en: How to Setup Zoho Creator integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Creator

en: How to Setup Zoho-CRM integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho-CRM

en: How to Setup Zoho Desk integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Desk

en: How to Setup Zoho Flow integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Flow

en: How to Setup Zoho Mail integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Mail

en: How to Setup Zoho Marketing Hub integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Marketing Hub

en: How to Setup Zoho Projects integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Projects

en: How to Setup Zoho Recruit integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Recruit

en: How to Setup Zoho Sheet integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp Zoho Sheet

en: How to Setup Zoho Sign integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp Zoho Sign

en: How to Setup Zoho Work Drive integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp Zoho Work Drive

en: How to Configure Double Opt-In
vi: Cách Cấu hình Xác nhận Đăng ký hai bước (Double Opt-In)

en: How to Configure Form Abandonment
vi: Cách Cấu hình Từ bỏ Biểu mẫu

en: How to Configure PDF Template
vi: Cách Cấu hình Mẫu PDF

en: How to Setup FlowMattic integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp FlowMattic

en: How to Setup AutomatorWP integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp AutomatorWP

en: How to Setup Uncanny Automator integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp Uncanny Automator

en: How to Setup Automate Hub by Sperse.IO integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp Automate Hub bởi Sperse.IO

en: How to Setup Thrive Automator integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp Thrive Automator

en: How to Setup WP Webhooks integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp WP Webhooks

en: How to Setup Advanced Form Integration
vi: Cách Thiết lập Tích hợp Biểu mẫu Nâng cao

en: How to Setup IFTTT integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp IFTTT

en: How to Setup n8n.io integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp n8n.io

en: How to Setup Sure Triggers integration
vi: Cách Thiết lập tích hợp Sure Triggers

en: How to Configure WP User Registration
vi: Cách Cấu hình Đăng ký Người dùng WP

en: Allow Only logged in users to view all entries
vi: Chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập xem tất cả các mục

en: Allow logged in users to edit form entries
vi: Cho phép người dùng đã đăng nhập chỉnh sửa các mục biểu mẫu

en: Allow to Configure Global Validation Message
vi: Cho phép Cấu hình Thông báo Xác thực Toàn cục

en: How to add Custom CSS/JS
vi: Cách thêm CSS/JS Tùy chỉnh
