Bit Form 3.0.0 - en to tl translation catalogue (2464 entries)

en: Token expired
tl: Nag-expire ang token

en: No Integration Found
tl: Walang Natagpuang Integrasyon

en: No Connected App Found
tl: Walang Natagpuang Nakakonektang App

en: Some of the test fields are empty or an invalid email supplied
tl: Ang ilan sa mga test field ay walang laman o may maling email na ibinigay

en: Migration Complete
tl: Tapos na ang Migrasyon

en: Invalid file type
tl: Hindi wastong uri ng file

en: Invalid form id
tl: Hindi wastong ID ng form

en: Meta Box must be activated!
tl: Dapat naka-activate ang Meta Box!

en: Conversational CSS Saved Successfully!
tl: Matagumpay na Na-save ang Conversational CSS!

en: Bit Form - Most advanced form builder and entries management plugin
tl: Bit Form - Pinaka-advanced na form builder at plugin para sa pamamahala ng mga entry

en: All Forms
tl: Lahat ng Form

en: Form Templates
tl: Mga Template ng Form

en: App Settings
tl: Mga Setting ng App

en: Integrations
tl: Mga Integrasyon

en: PDF Setting
tl: Mga Setting ng PDF

en: Payments
tl: Mga Pagbabayad

en: Doc & Support
tl: Dokumento at Suporta

en: Get 74% OFF
tl: Kumuha ng 74% DISKWENTO

en: Template not found, by this name:
tl: Template na hindi matagpuan, sa pangalang ito:

en: Error Occurred, Please Reload
tl: Nagkaroon ng Error, Mangyaring I-reload

en: You are allowed to add maximum 2 workflows
tl: Pinapayagan kang magdagdag ng maximum na 2 workflows

en: Can not save empty form.
tl: Hindi maisa-save ang walang laman na form.

en: Form Name Should Be Within 50 Characters
tl: Ang Pangalan ng Form ay Dapat Hindi Hihigit sa 50 Mga Character

en: All Entries
tl: Lahat ng Entries

en: Form Saved successfully
tl: Matagumpay na na-save ang Form

en: User
tl: Gumagamit

en: Form update failed.
tl: Nabigong i-update ang Form.

en: Error Occured in saving %s
tl: Nagkaroon ng Error sa pag-save ng %s

en: Form updated successfully.
tl: Matagumpay na na-update ang Form.

en: Form status change failed.
tl: Nabigong palitan ang status ng Form.

en: Form status changed successfully
tl: Matagumpay na nabago ang katayuan ng form

en: Form id is empty.
tl: Walang laman ang form id.

en: Form is not exists.
tl: Hindi umiiral ang form.

en: Form id is invalid.
tl: Hindi wasto ang form id.

en: Form deleted successfully.
tl: Matagumpay na natanggal ang form.

en: Form id is invalid
tl: Hindi wasto ang form id

en: Forms deleted successfully.
tl: Matagumpay na natanggal ang mga form.

en: Form does not exists.
tl: Hindi umiiral ang form.

en: Form duplicated successfully
tl: Matagumpay na nadoble ang form

en: Please import a valid json.
tl: Mangyaring mag-import ng wastong json.

en: Form imported successfully.
tl: Matagumpay na na-import ang form.

en: Form does not exists
tl: Hindi umiiral ang form

en: Entry Not Found!
tl: Hindi Natagpuan ang Entry!

en: Invalid Form ID or Entries ID.
tl: Hindi wastong Form ID o Entries ID.

en: Entries id is invalid
tl: Hindi wastong entries id

en: Form does not exist.
tl: Hindi umiiral ang form.

en: Entry Deletetion prevented by workflow
tl: Pinigilan ng workflow ang pagtanggal ng entry

en: Entry Deleted successfully
tl: Matagumpay na natanggal ang entry

en: Entry Deleted successfully, Some prevented by workflow
tl: Matagumpay na natanggal ang entry, ilan ang pinigilan ng workflow

en: Form entry deletion failed.
tl: Nabigo ang pagtanggal ng entry ng form.

en: Form id or entries id is invalid
tl: Hindi wasto ang Form id o entries id

en: Form does not exist
tl: Hindi umiiral ang Form

en: Entry Duplicated successfully
tl: Matagumpay na na-duplicate ang Entry

en: Entries Duplicated successfully
tl: Matagumpay na na-duplicate ang mga Entries

en: Form entries does not exist.
tl: Hindi umiiral ang mga entry ng Form.

en: Failed to update, Data is empty.
tl: Nabigong i-update, walang laman ang Data.

en: Invalid Form ID or entries ID.
tl: Hindi wasto ang Form ID o entries ID.

en: Invalid Form id or entries id.
tl: Hindi wasto ang Form id o entries id.

en: Integration deleted
tl: Natanggal ang Integration

en: Message deleted
tl: Natanggal ang Mensahe

en: workflow deleted
tl: Natanggal ang workflow

en: Email Template deleted
tl: Natanggal ang Email Template

en: Email Template duplicated
tl: Na-duplicate ang Email Template

en: Report preferrences saved successfully
tl: Matagumpay na naisave ang mga kagustuhan sa Ulat

en: g-ReCAPTCHA details is empty
tl: Walang laman ang detalye ng g-ReCAPTCHA

en: reCAPTCHA saved successfully
tl: Matagumpay na naisave ang reCAPTCHA

en: reCAPTCHA updated successfully
tl: Matagumpay na na-update ang reCAPTCHA

en: Setting details is empty
tl: Walang laman ang detalye ng Setting

en: Please re-check your Client ID & Secret
tl: Pakisuri muli ang iyong Client ID at Secret

en: Payment setting saved successfully
tl: Matagumpay na naisave ang setting ng Pagbabayad

en: Payment setting updated successfully
tl: Matagumpay na na-update ang setting ng pagbabayad

en: This field is required
tl: Kailangan ang larangang ito

en: Please, enter a valid email address
tl: Mangyaring maglagay ng wastong email address

en: Please, enter a valid URL
tl: Mangyaring maglagay ng wastong URL

en: Minimum ${field.minimum} is required
tl: Kinakailangan ang minimum na ${field.minimum}

en: Maximum ${field.maximum} is allowed
tl: Pinapayagan ang maximum na ${field.maximum}

en: Please, enter only numbers
tl: Mangyaring maglagay lamang ng mga numero

en: Please, enter a valid phone number
tl: Mangyaring maglagay ng wastong numero ng telepono

en: Select at least ${field.minimum} option(s)
tl: Pumili ng hindi bababa sa ${field.minimum} na opsyon

en: Please, select no more than ${field.maximum} option(s)
tl: Mangyaring pumili ng hindi hihigit sa ${field.maximum} na opsyon

en: Input does not match the required pattern
tl: Ang input ay hindi tumutugma sa kinakailangang pattern

en: Minimum ${field.minimum_file} file(s) required
tl: Kinakailangan ang minimum na ${field.minimum_file} na file

en: Maximum ${field.maximum_file} file(s) allowed
tl: Pinapayagan ang maximum na ${field.maximum_file} na file

en: Maximum file size exceeded. (Max: ${field.maximum_size}MB)
tl: Lumampas sa maximum na laki ng file. (Max: ${field.maximum_size}MB)

en: File type is not supported
tl: Hindi suportado ang uri ng file

en: This value is already taken. Please, choose a different one.
tl: Ang halagang ito ay ginagamit na. Mangyaring pumili ng iba.

en: This username or email is already registered. Please, use another.
tl: Ang username o email na ito ay rehistrado na. Mangyaring gumamit ng iba.

en: Custom Option Required
tl: Kinakailangan ang Custom Option

en: Minimum amount of ${field.minimum_amount} is required
tl: Kinakailangan ang minimum na halaga na ${field.minimum_amount}

en: Maximum amount of ${field.maximum_amount} is allowed
tl: Pinapayagan ang maximum na halaga na ${field.maximum_amount}

en: Form data is empty
tl: Walang laman ang datos ng form

en: At least 1 condition needed
tl: Kinakailangan ng hindi bababa sa 1 kondisyon

en: Result is empty
tl: Walang laman ang resulta

en: Nothing to update
tl: Walang dapat i-update

en: Nothing to duplicate
tl: Walang dapat kopyahin

en: prepared query is empty
tl: walang laman ang inihandang query

en: is required
tl: kinakailangan

en: Minimum number is
tl: Ang pinakamababang bilang ay

en: Maximum number is
tl: Ang pinakamataas na bilang ay

en: Email is invalid
tl: Hindi wasto ang email

en: URL is invalid
tl: Hindi wasto ang URL

en: Sorry, Error occurred in saving form entry
tl: Paumanhin, nagkaroon ng error sa pag-save ng entry ng form

en: Sorry, error occurred in logging form entry
tl: Paumanhin, nagkaroon ng error sa pag-log ng entry ng form

en: Sorry, Error occured in saving form entry data
tl: Paumanhin, nagkaroon ng error sa pag-save ng data ng entry ng form

en: provided form entries does not exists
tl: hindi umiiral ang mga ibinigay na entry ng form

en: Entry Updated Successfully
tl: Matagumpay na na-update ang entry

en:  is required.
tl:  kinakailangan.

en:  should be an email. please provide a valid email address.
tl:  ay dapat isang email. Mangyaring magbigay ng wastong email address.

en:  should be Time Format
tl:  ay dapat nasa Format ng Oras

en:  should be a phone number
tl:  ay dapat isang numero ng telepono

en:  should be a number
tl: dapat ay isang numero

en:  should be an URL
tl: dapat ay isang URL

en:  should be a date
tl: dapat ay isang petsa

en: Bitform Pages
tl: Mga Pahina ng Bitform

en: Requested parameter is empty
tl: Ang hinihinging parametro ay walang laman

en: module, fields are required for Sendinblue api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Sendinblue api

en: module, fields are required for Acumbamail api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Acumbamail api

en: Autonami Pro Plugins not found
tl: Hindi nahanap ang Autonami Pro Plugins

en: module, fields are required for Autonami api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Autonami api

en: Required data not found.
tl: Hindi nahanap ang kinakailangang datos.

en: module, fields are required for Elastic Email api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Elastic Email api

en: module, fields are required for Encharge api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Encharge api

en: Fluent CRM Plugins not found
tl: Hindi nahanap ang Fluent CRM Plugins

en: Please! Insatall Fluent CRM
tl: Pakiusap! I-install ang Fluent CRM

en: module, fields are required for Fluent CRM api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Fluent CRM api

en: module, fields are required for Gist api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Gist api

en: module, fields are required for Google sheet api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Google sheet api

en: module, fields are required for Trello api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa Trello api

en: Request parameter is empty
tl: Ang hinihinging parametro ay walang laman

en: api key field is required for hubspot api
tl: kinakailangan ang api key field para sa hubspot api

en: Integration execution failed
tl: Nabigong isagawa ang integrasyon

en: module, fields are required for Mail Chimp api
tl: module, mga patlang ay kinakailangan para sa Mail Chimp api

en: Invalid API Token
tl: Hindi wastong API Token

en: module, fields are required for MailerLite api
tl: module, mga patlang ay kinakailangan para sa MailerLite api

en: Please! Insatall MailPoet
tl: Pakiusap! I-install ang MailPoet

en: Please! Install MailPoet
tl: Pakiusap! I-install ang MailPoet

en: module, fields are required for Mail Poet api
tl: module, mga patlang ay kinakailangan para sa Mail Poet api

en: username, password, fields are required for rapidmail api
tl: username, password, mga patlang ay kinakailangan para sa rapidmail api

en: Recipient List are required for rapidmail api
tl: Kinakailangan ang Recipient List para sa rapidmail api

en: module, fields are required for SendFox api
tl: module, mga patlang ay kinakailangan para sa SendFox api

en: module, fields are required for Telegram api
tl: module, mga patlang ay kinakailangan para sa Telegram api

en: SID, Auth Token,From Number and mapping fields are required for rapidmail api
tl: Kinakailangan ang SID, Auth Token, From Number at mga mapping fields para sa rapidmail api

en: webhook url is empty
tl: walang laman ang webhook url

en: %s is required for woocommerce %s
tl: %s ay kinakailangan para sa woocommerce %s

en: WooCommerce must be activated!
tl: Dapat naka-activate ang WooCommerce!

en: module and field map are required for woocommerce
tl: Kinakailangan ang module at field map para sa woocommerce

en: workspace, table, fields are required for zoho analytics api
tl: workspace, table, mga patlang ay kinakailangan para sa zoho analytics api

en: %s is required for zoho bigin, %s module
tl: %s ay kinakailangan para sa zoho bigin, %s module

en: module, fields are required for zoho bigin api
tl: module, mga patlang ay kinakailangan para sa zoho bigin api

en: %s is required for zoho campaigns
tl: %s ay kinakailangan para sa zoho campaigns

en: list are required for zoho campaigns api
tl: kinakailangan ang list para sa zoho campaigns api

en: %s is required for zoho creator
tl: %s ay kinakailangan para sa zoho creator

en: tokenDetails error
tl: error sa tokenDetails

en: %s is required for zoho crm, %s module
tl: %s ay kinakailangan para sa zoho crm, %s module

en: zoho crm field %s's maximum length is %s, Given %s
tl: ang maximum na haba ng zoho crm field %s ay %s, Ibinigay %s

en: Tag is empty
tl: Walang laman ang Tag

en: Assignment rules is empty
tl: Walang laman ang Assignment rules

en: RelatedList is empty
tl: Walang laman ang RelatedList

en: module, layout are required for zoho crm relatedlist
tl: kinakailangan ang module, layout para sa zoho crm relatedlist

en: module, layout, fields are required for zoho crm api
tl: kinakailangan ang module, layout, fields para sa zoho crm api

en: %s is required for zoho bigin
tl: %s ay kinakailangan para sa zoho bigin

en: list are required for zoho desk api
tl: kinakailangan ang list para sa zoho desk api

en: module, fields are required for zoho mail api
tl: kinakailangan ang module, fields para sa zoho mail api

en: is required for zoho marketing hub
tl: ay kinakailangan para sa zoho marketing hub

en: list are required for zoho marketingHub api
tl: kinakailangan ang list para sa zoho marketingHub api

en: %s is required for %s
tl: %s ay kinakailangan para sa %s

en: list are required for zoho projects api
tl: kinakailangan ang list para sa zoho projects api

en: %s is required for zoho recruit, %s module
tl: %s ay kinakailangan para sa zoho recruit, %s module

en: module, fields are required for zoho recruit api
tl: kinakailangan ang module, fields para sa zoho recruit api

en: module, fields are required for zoho sheet api
tl: kinakailangan ang module, fields para sa zoho sheet api

en: module, fields are required for zoho sign api
tl: module, kinakailangan ang mga patlang para sa zoho sign api

en: parent folder are required for zoho workdrive api
tl: kinakailangan ang parent folder para sa zoho workdrive api

en: Sorry, Error occured in updated form
tl: Paumanhin, may naganap na error sa na-update na form

en: Bitforms Pages
tl: Mga Pahina ng Bitforms

en: Sorry! Submission limit exceeded.
tl: Paumanhin! Lumampas na ang limitasyon sa pagsusumite.

en: Sorry! You have exceeded the submission limit.
tl: Paumanhin! Lumampas ka na sa limitasyon ng pagsusumite.

en: Unknown upload error
tl: Hindi kilalang error sa pag-upload

en: The uploaded file exceeds the upload_max_filesize directive in php.ini.
tl: Ang ina-upload na file ay lumampas sa upload_max_filesize na direktiba sa php.ini.

en: The uploaded file exceeds the MAX_FILE_SIZE directive that was specified in the HTML form.
tl: Ang ina-upload na file ay lumampas sa MAX_FILE_SIZE na direktiba na tinukoy sa HTML form.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
tl: Ang ina-upload na file ay na-upload lamang nang bahagya.

en: No file was uploaded.
tl: Walang file na na-upload.

en: Missing a temporary folder.
tl: Nawawala ang pansamantalang folder.

en: Failed to write file to disk.
tl: Nabigo ang pagsulat ng file sa disk.

en: A PHP extension stopped the file upload.
tl: Isang PHP extension ang huminto sa pag-upload ng file.

en: Total File size is too large
tl: Masyadong malaki ang kabuuang laki ng file

en: Upload failed
tl: Nabigong mag-upload

en: Untrusted upload source
tl: Hindi pinagkakatiwalaang pinagmulan ng pag-upload

en: Temporary file not accessible
tl: Hindi maa-access ang pansamantalang file

en: Empty filename
tl: Walang laman ang pangalan ng file

en: Cannot read file size
tl: Hindi mabasa ang laki ng file

en: File size is too large
tl: Masyadong malaki ang laki ng file

en: This file type is not allowed
tl: Hindi pinapayagan ang uri ng file na ito

en: File type is not allowed
tl: Hindi pinapayagan ang uri ng file

en: Invalid SVG
tl: Hindi wastong SVG

en: SVG file is not valid
tl: Hindi balido ang SVG file

en: File size is too large after sanitation
tl: Masyadong malaki ang laki ng file pagkatapos ng sanitasyon

en: File not allowed by policy
tl: Hindi pinapayagan ang file ayon sa patakaran

en: Form Submitted Successfully
tl: Matagumpay na naisumite ang form

en: provided form does not exists
tl: Hindi umiiral ang ibinigay na form

en: Form ID cannot be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Form ID

en: #%s no. Form doesn't exists
tl: #%s na form ay hindi umiiral

en: #%s no. Form is not active
tl: #%s na form ay hindi aktibo

en: Entry Update Successfully
tl: Matagumpay na na-update ang entry

en: Token verification failed
tl: Nabigo ang beripikasyon ng token

en: You are already logged in
tl: Naka-log in ka na

en: Please submit form with valid fields
tl: Mangyaring isumite ang form na may wastong mga patlang

en: Please recheck your reCaptcha Configuration
tl: Mangyaring muling suriin ang iyong reCaptcha Configuration

en: Please verify reCAPTCHA
tl: Mangyaring beripikahin ang reCAPTCHA

en: Please verify hCaptcha
tl: Mangyaring beripikahin ang hCaptcha

en: hCaptcha verification failed
tl: Nabigo ang beripikasyon ng hCaptcha

en: Please verify Cloudflare Turnstile Captcha
tl: Mangyaring beripikahin ang Cloudflare Turnstile Captcha

en: Cloudflare Turnstile Validation Error:
tl: Error sa Pagpapatunay ng Cloudflare Turnstile:

en: Sorry!! You have already submitted from this IP address
tl: Paumanhin!! Nakapag-submit ka na mula sa IP address na ito

en: within %s to %s
tl: sa loob ng %s hanggang %s

en: %s to %s
tl: %s hanggang %s

en: Form is available %s From %s
tl: Available ang Form %s Mula %s

en: Form is available %s
tl: Available ang Form %s

en: Form is available on %s
tl: Available ang Form sa %s

en: Sorry!! Your IP address is %s, Blocked from submitting the form
tl: Paumanhin!! Ang iyong IP address ay %s, Blocked sa pagsusumite ng form

en: Other...
tl: Iba pa...

en: Select a Bitform
tl: Pumili ng Bitform

en: Invalid request method. POST required.
tl: Hindi wastong paraan ng kahilingan. Kailangan ang POST.

en: No form selected
tl: Walang napiling form

en: Please select a form from the Form List available in the Bit Form element settings.
tl: Mangyaring pumili ng form mula sa Listahan ng Form na available sa mga setting ng Bit Form element.

en: Select Forms
tl: Pumili ng Mga Form

en: Forms
tl: Mga Form

en: Unsplash Images
tl: Mga Larawan ng Unsplash

en: Go to the Google reCaptcha V2 Admin Dashboard
tl: Pumunta sa Google reCaptcha V2 Admin Dashboard

en: Click on the Register button and add Label.
tl: I-click ang Register button at magdagdag ng Label.

en: Choose the type of reCaptcha V2 (either I'm not a robot checkbox or Invisible reCaptcha badge).
tl: Piliin ang uri ng reCaptcha V2 (either I'm not a robot checkbox o Invisible reCaptcha badge).

en: Copy Your Domain URL and Goto Google ReCaptcha Dashboard, paste it under Domains.
tl: Kopyahin ang URL ng Iyong Domain at Pumunta sa Google ReCaptcha Dashboard, i-paste ito sa ilalim ng Domains.

en: Click on the Submit button.
tl: I-click ang pindutang Submit.

en: You will then see the site key and secret key. Copy both keys and back to Bit form Google reCaptcha Settings to paste them into the corresponding
tl: Makikita mo pagkatapos ang site key at secret key. Kopyahin ang parehong mga key at bumalik sa Bit form Google reCaptcha Settings upang i-paste ang mga ito sa mga katugmang

en: and
tl: at

en: fields.
tl: mga patlang.

en: Click on the
tl: I-click ang

en: button to apply the settings.
tl: na pindutan upang i-apply ang mga setting.

en: Now, Please go to your form and add a Google reCaptcha V2 field.
tl: Ngayon, Pumunta sa iyong form at magdagdag ng isang Google reCaptcha V2 na patlang.

en: For more details, please visit the
tl: Para sa karagdagang detalye, bisitahin ang

en: and watch
tl: at panoorin ang

en: Go to the Google reCaptcha V3 Admin Dashboard
tl: Pumunta sa Google reCaptcha V3 Admin Dashboard

en: Choose the type of reCaptcha V3 (reCaptcha V3).
tl: Piliin ang uri ng reCaptcha V3 (reCaptcha V3).

en: Now, Please go to your form and add a Google reCaptcha V3 field.
tl: Ngayon, Pumunta sa iyong form at magdagdag ng isang Google reCaptcha V3 na patlang.

en: Go to the Turnstile Admin Dashboard
tl: Pumunta sa Turnstile Admin Dashboard

en: If you haven't created a Turnstile Site yet, click on the "Add Site" button and fill out the required fields.
tl: Kung hindi ka pa nakagawa ng Turnstile Site, i-click ang "Add Site" na button at punan ang mga kinakailangang patlang.

en: If you already have a Turnstile Site, click on the Site Name to open the Site Dashboard.
tl: Kung mayroon ka nang Turnstile Site, i-click ang Pangalan ng Site upang buksan ang Site Dashboard.

en: You will then see the site key and secret key. Copy both keys and back to Bit form Turnstile Settings to paste them into the corresponding
tl: Makikita mo pagkatapos ang site key at secret key. Kopyahin ang parehong mga key at bumalik sa Bit form Turnstile Settings upang i-paste ang mga ito sa katumbas na

en: Now, Please go to your form and add a Turnstile field.
tl: Ngayon, pakipunta sa iyong form at magdagdag ng Turnstile field.

en: Bit form Turnstile documentation
tl: Bit form Turnstile dokumentasyon

en: Go to the hCaptcha Admin Dashboard
tl: Pumunta sa hCaptcha Admin Dashboard

en: If you haven't created a hCaptcha Site yet, click on the "Add Site" button and fill out the required fields.
tl: Kung hindi ka pa nakagawa ng hCaptcha Site, i-click ang "Add Site" na button at punan ang mga kinakailangang patlang.

en: If you already have a hCaptcha Site, click on the Site Name to open the Site Dashboard.
tl: Kung mayroon ka nang hCaptcha Site, i-click ang Pangalan ng Site upang buksan ang Site Dashboard.

en: You will then see the site. Copy
tl: Makikita mo pagkatapos ang site. Kopyahin

en: and back to Bit form hCaptcha Settings to paste in Site Key fields.
tl: at bumalik sa Bit form hCaptcha Settings upang i-paste sa Site Key fields.

en: Then get the secret key. Go to the Profile → Settings and click the secret tab. You will find secret list or Generate New Secret.
tl: Pagkatapos kunin ang secret key. Pumunta sa Profile → Settings at i-click ang secret tab. Makikita mo ang listahan ng secret o Generate New Secret.

en: Now, Please go to your form and add a hCaptcha field.
tl: Ngayon, pakipunta sa iyong form at magdagdag ng hCaptcha field.

en: Bit form hCaptcha documentation
tl: Bit form hCaptcha dokumentasyon

en: Note:
tl: Tandaan:

en: Please click on the available Captcha option for configuration.
tl: Pakiclick ang available na Captcha option para sa pagsasaayos.

en: Edit
tl: I-edit

en: Captcha Settings Updated
tl: Na-update ang Captcha Settings

en: reCAPTCHA is a free service that protects your website from spam and abuse.
tl: Ang reCAPTCHA ay isang libreng serbisyo na nagpoprotekta sa iyong website mula sa spam at pang-aabuso.

en: Learn More
tl: Matuto Pa

en: Domain URL:
tl: URL ng Domain:

en: To get Site Key and SECRET , Please Visit
tl: Para makuha ang Site Key at SECRET, Mangyaring Bisitahin

en: Update
tl: I-update

en: hCaptcha is a free service that protects your website from spam and abuse.
tl: Ang hCaptcha ay isang libreng serbisyo na nagpoprotekta sa iyong website mula sa spam at pang-aabuso.

en: To get Site Key and Secret, Please Visit
tl: Para makuha ang Site Key at Secret, Mangyaring Bisitahin

en: Turnstile is a free service that protects your website from spam and abuse.
tl: Ang Turnstile ay isang libreng serbisyo na nagpoprotekta sa iyong website mula sa spam at pang-aabuso.

en: How to set up
tl: Paano I-set Up

en: Delete
tl: Tanggalin

en: Are you sure to delete this template
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang template na ito

en: Duplicate
tl: Kopyahin

en: Are you sure to duplicate this template?
tl: Sigurado ka bang gagawan ng kopya ang template na ito?

en: Template Name
tl: Pangalan ng Template

en: Action
tl: Aksyon

en: Email Templates
tl: Mga Template ng Email

en: How to setup Email Templates & Send Email Notification:
tl: Paano mag-setup ng Mga Template ng Email at Magpadala ng Notification sa Email:

en: Documentation
tl: Dokumentasyon

en: Add New Template
tl: Magdagdag ng Bagong Template

en: Empty
tl: Walang laman

en: Post Type cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Uri ng Post

en: Post Status cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Status ng Post

en: Please map mandatory fields
tl: Pakimapa ang mga obligadong patlang

en: Integration Name
tl: Pangalan ng Integrasyon

en: Integration Name...
tl: Pangalan ng Integrasyon...

en: Post Type
tl: Uri ng Post

en: Refresh Post Types
tl: I-refresh ang mga Uri ng Post

en: Post Status
tl: Status ng Post

en: Select Status
tl: Pumili ng Status

en: Author
tl: May-akda

en: Select Author
tl: Pumili ng May-akda

en: Comment Status
tl: Status ng Komento

en: Field Mapping
tl: Pagma-map ng Patlang

en: Form Fields
tl: Mga Patlang ng Form

en: Post Fields
tl: Mga Patlang ng Post

en: ACF fields Mapping
tl: Pagmamapa ng mga ACF na patlang

en: Refresh ACF fields
tl: I-refresh ang mga ACF na patlang

en: ACF Fields
tl: Mga Patlang ng ACF

en: ACF File Upload Fields Map
tl: Mapa ng mga Patlang ng Pag-upload ng File ng ACF

en: Error Occured
tl: Naganap ang Error

en: Loading ACF Fields...
tl: Naglo-load ng mga Patlang ng ACF...

en: Loading Post Types...
tl: Naglo-load ng mga Uri ng Post...

en: Select one of the defined WordPress post types Or custom post types for the post.
tl: Pumili ng isa sa mga tinukoy na uri ng post ng WordPress o mga pasadyang uri ng post para sa post.

en: Select Post Type
tl: Pumili ng Uri ng Post

en: Select the status for the post. If published status is selected and the post date is in the future, it will automatically be changed to scheduled
tl: Piliin ang status para sa post. Kung ang status na inilathala ay pinili at ang petsa ng post ay nasa hinaharap, awtomatikong babaguhin ito sa naka-iskedyul

en: Select the user to be assigned to the post.
tl: Piliin ang user na itatalaga sa post.

en: Select Field
tl: Piliin ang Patlang

en: Custom...
tl: Pasadya...

en: Custom Value
tl: Pasadyang Halaga

en: Connect New Active Campaing API
tl: Ikonekta ang Bagong Active Campaign API

en: Update ActiveCampaign
tl: I-update ang ActiveCampaign

en: Update Responses with ActiveCampaign existing email?
tl: I-update ang mga Tugon gamit ang umiiral na email ng ActiveCampaign?

en: Integration name cann't be empty
tl: Hindi maaaring maging walang laman ang pangalan ng integrasyon

en: Access API Key cann't be empty
tl: Hindi maaaring maging walang laman ang Access API Key

en: Access API URL cann't be empty
tl: Hindi maaaring maging walang laman ang Access API URL

en: Authorized Successfully
tl: Matagumpay na Na-awtorisa

en: Integration Name:
tl: Pangalan ng Integrasyon:

en: Access API URL:
tl: URL ng Access API:

en: Access API URL...
tl: URL ng Access API...

en: Access API Key:
tl: Susi ng Access API:

en: Access API Key...
tl: Susi ng Access API...

en: ActiveCampaign lists refreshed
tl: Na-refresh ang mga listahan ng ActiveCampaign

en: No ActiveCampaign lists found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang natagpuang mga listahan ng ActiveCampaign. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukang muli

en: ActiveCampaign lists refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga listahan ng ActiveCampaign. pakisubukang muli

en: ActiveCampaign tags refreshed
tl: Na-refresh ang mga tag ng ActiveCampaign

en: No ActiveCampaign tags found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang natagpuang mga tag ng ActiveCampaign. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukang muli

en: ActiveCampaign tags refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga tag ng ActiveCampaign. pakisubukang muli

en: ActiveCampaign fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga field ng ActiveCampaign

en: No ActiveCampaign fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang natagpuang mga field ng ActiveCampaign. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukang muli

en: ActiveCampaign fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga field ng ActiveCampaign. pakisubukang muli

en: Connected API:
tl: Naka-konektang API:

en: Select an App
tl: Pumili ng App

en: List:
tl: Listahan:

en: Select List
tl: Pumili ng Listahan

en: Tags:
tl: Mga Tag:

en: Refresh Activecapmaign Tags
tl: I-refresh ang Mga Tag ng Activecampaign

en: Map Fields
tl: I-map ang Mga Patlang

en: Refresh Activecapmaign Field
tl: I-refresh ang Patlang ng Activecampaign

en: ActiveCampaign Fields
tl: Mga Patlang ng ActiveCampaign

en: Actions
tl: Mga Aksyon

en: To Get Auth token, Please Visit
tl: Upang Makakuha ng Auth token, Mangyaring Bisitahin

en: Acumbamail documentation
tl: Dokumentasyon ng Acumbamail

en: All list field fetched successfully
tl: Lahat ng patlang ng listahan ay matagumpay na nakuha

en: Failed to fetch list fields
tl: Nabigong kunin ang mga patlang ng listahan

en: Lists fetched successfully
tl: Matagumpay na nakuha ang mga listahan

en: Lists fetch failed. please try again
tl: Nabigong kunin ang mga listahan. pakisubukang muli

en: Api Key can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Api Key

en: Authorized successfully
tl: Matagumpay na na-awtorisa

en: Authorized failed
tl: Nabigong ma-awtorisa

en: Connected API List:
tl: Naka-konektang API Listahan:

en: Select API
tl: Piliin ang API

en: Actions:
tl: Mga Aksyon:

en: Select Actions
tl: Piliin ang Mga Aksyon

en: All List:
tl: Lahat ng Listahan:

en: Fetch Subscriber List
tl: Kunin ang Listahan ng Subscriber

en: Field Map
tl: Mapa ng Patlang

en: Refresh Acumbamail Fields
tl: I-refresh ang mga Patlang ng Acumbamail

en: Acumbamail Fields
tl: Mga Patlang ng Acumbamail

en: Authorized ✔
tl: Pinahintulutan ✔

en: Authorize
tl: Pahintulutan

en: Next
tl: Susunod

en: Skip exist Contact
tl: Laktawan ang umiiral na Contact

en: Skip if contact already exist in Autonami
tl: Laktawan kung umiiral na ang contact sa Autonami

en: Connect Successfully
tl: Matagumpay na Nakakonekta

en: Autonami lists and tags refreshed
tl: Na-refresh ang mga listahan at tag ng Autonami

en: Autonami lists and tags refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga listahan at tag ng Autonami Dahilan:

en: please try again
tl: pakisubukang muli

en: Autonami lists and tags refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga listahan at tag ng Autonami. pakisubukang muli

en: Autonami fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga patlang ng Autonami

en: No Autonami fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang natagpuang patlang ng Autonami. Subukang palitan ang numero ng header row o subukang muli

en: Autonami fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga patlang ng Autonami. pakisubukang muli

en: Autonami Lists:
tl: Mga Listahan ng Autonami:

en: Refresh Autonami Lists And Tags
tl: I-refresh ang Mga Listahan at Tag ng Autonami

en: Autonami Tags:
tl: Mga Tag ng Autonami:

en: Refresh Autonami Fields
tl: I-refresh ang mga Patlang ng Autonami

en: Autonami Fields
tl: Mga Patlang ng Autonami

en: Loaded integration:
tl: Naka-load na integrasyon:

en: Integration Info
tl: Impormasyon ng Integrasyon

en: Add New
tl: Magdagdag ng Bago

en: Authorize New Dropbox App
tl: Pahintulutan ang Bagong Dropbox App

en: Delete File From Wordpress
tl: Tanggalin ang File mula sa Wordpress

en: Delete file from Wordpress after upload in Dropbox
tl: Tanggalin ang file mula sa Wordpress pagkatapos i-upload sa Dropbox

en: Please enter API key and API secret
tl: Mangyaring ilagay ang API key at API secret

en: To Get Api Key & Secret, Please Visit
tl: Para makuha ang Api Key at Secret, pakibisita ang

en: To Get Access Code, Please Visit
tl: Para makuha ang Access Code, pakibisita ang

en: Error Occurred
tl: Nagkaroon ng Error

en: Loading Dropbox Folders List...
tl: Ina-load ang Listahan ng mga Folder ng Dropbox...

en: Dropbox ApiKey, ApiSecret & Access Code can't be empty
tl: Dropbox ApiKey, ApiSecret at Access Code ay hindi pwedeng walang laman

en: Authorization failed Cause:
tl: Nabigo ang Awtorisasyon Dahilan:

en: Authorization failed. please try again
tl: Nabigo ang Awtorisasyon. Pakisubukang muli

en: Select Folder
tl: Piliin ang Folder

en: Fetch All Dropbox Folders
tl: Kunin Lahat ng Folder ng Dropbox

en: File Input
tl: Input ng File

en: Dropbox Folder
tl: Folder ng Dropbox

en: Integration Settings
tl: Mga Setting ng Integrasyon

en: Status
tl: Katayuan

en: Add Status to contact
tl: Idagdag ang Katayuan sa contact

en: API Key cann't be empty
tl: Hindi pwedeng walang laman ang API Key

en: To get API Key, Please Visit
tl: Para makuha ang API Key, Pakibisita

en: Loading Lists...
tl: Ina-load ang mga Listahan...

en: Lists:
tl: Mga Listahan:

en: Fetch All Recipients
tl: Kunin Lahat ng Mga Tatanggap

en: Elastic Email Fields
tl: Mga Patlang ng Elastic Email

en: To get API , Please Visit
tl: Upang makakuha ng API, Mangyaring Bisitahin

en: Encharge API Console
tl: Konsol ng Encharge API

en: Encharge fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga patlang ng Encharge

en: No Encharge fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang natagpuang mga patlang ng Encharge. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukang muli

en: Encharge fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga patlang ng Encharge. pakisubukang muli

en: Encharge Fields
tl: Mga Patlang ng Encharge

en: Skip if contact already exist in FluentCRM
tl: Laktawan kung ang contact ay umiiral na sa FluentCRM

en: Enable Double Option for new contacts
tl: Paganahin ang Double Option para sa mga bagong contact

en: FluentCRM list refreshed
tl: Na-refresh ang listahan ng FluentCRM

en: FluentCRM list refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng FluentCRM Dahilan:

en: FluentCRM list refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng FluentCRM. pakisubukang muli

en: Fluent CRM fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga patlang ng Fluent CRM

en: No Fluent CRM fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang natagpuang mga patlang ng Fluent CRM. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukang muli

en: Fluent CRM fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga patlang ng Fluent CRM. pakisubukang muli

en: Fluent CRM List:
tl: Talaan ng Fluent CRM:

en: Select Fluent CRM list
tl: Pumili ng talaan ng Fluent CRM

en: Refresh Fluent CRM List
tl: I-refresh ang Talaan ng Fluent CRM

en: Fluent CRM Tags:
tl: Mga Tag ng Fluent CRM:

en: Fluent CRM Fields
tl: Mga Patlang ng Fluent CRM

en: Tags
tl: Mga Tag

en: Add tags to contact
tl: Magdagdag ng mga tag sa contact

en: Refresh Tags
tl: I-refresh ang Mga Tag

en: Integration API Key...
tl: Susi ng API para sa Integration...

en: To get API, Please Visit
tl: Para makuha ang API, Pakibisita

en: Loading Tags...
tl: Naglo-load ng Mga Tag...

en: User Type:
tl: Uri ng Gumagamit:

en: Select User Type
tl: Pumili ng Uri ng Gumagamit

en: Gist Fields
tl: Mga Patlang ng Gist

en: Authorize New Google App
tl: Pahintulutan ang Bagong Google App

en: Update Row
tl: I-update ang Hilera

en: Control how the row gets updated.
tl: Kontrolin kung paano maiu-update ang hilera.

en: Update google Sheet
tl: I-update ang Google Sheet

en: Update Responses with Google Sheet?
tl: I-update ba ang Mga Tugon gamit ang Google Sheet?

en: Enter the criteria to update rows. Please use the below format.
tl: Ipasok ang mga pamantayan upang i-update ang mga hilera. Mangyaring gamitin ang format sa ibaba.

en: Update Preferance
tl: Mga Kagustuhan sa Pag-update

en: update row for first match only?
tl: i-update ba ang hilera para sa unang tugma lamang?

en: Yes
tl: Oo

en: No
tl: Hindi

en: insert new row if the above criteria doesn't met?
tl: magdagdag ba ng bagong hilera kung hindi natugunan ang mga pamantayang nasa itaas?

en: Share Settings
tl: Ibahagi ang Mga Setting

en: Homepage URL:
tl: URL ng Homepage:

en: Authorized Redirect URIs:
tl: Mga Awtorisadong Redirect URI:

en: To get Client ID and SECRET , Please Visit
tl: Upang makuha ang Client ID at SECRET, Mangyaring Bisitahin

en: Spreadsheet refreshed
tl: Na-refresh ang Spreadsheet

en: Spreadsheet refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng Spreadsheet Dahilan: %s. mangyaring subukang muli

en: Spreadsheet refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng Spreadsheet. mangyaring subukang muli

en: Worksheets refreshed
tl: Na-refresh ang Mga Worksheet

en: Worksheets refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng Mga Worksheet. mangyaring subukang muli

en: Worksheet Headers refreshed
tl: Na-refresh ang mga Header ng Worksheet

en: No Worksheet headers found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga header ng Worksheet. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukang muli

en: Worksheet Headers refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Header ng Worksheet. pakisubukang muli

en: Client ID cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Client ID

en: Secret key cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Secret key

en: Authorization failed
tl: Nabigo ang Awtorisasyon

en: Authorize App:
tl: I-awtorisa ang App:

en: Spreadsheets:
tl: Mga Spreadsheet:

en: Select Spreadsheet
tl: Piliin ang Spreadsheet

en: Select Worksheet
tl: Piliin ang Worksheet

en: By default, first row of the worksheet is considered as header row. This can be used if tabular data starts from any row other than the first row.
tl: Bilang default, ang unang hilera ng worksheet ay itinuturing bilang header row. Maaari itong gamitin kung ang tabular na data ay nagsisimula mula sa anumang hilera maliban sa unang hilera.

en: Google Fields
tl: Mga Google Fields

en: Add Tags
tl: Magdagdag ng Mga Tag

en: Add Contact Tag
tl: Magdagdag ng Contact Tag

en: Select tag
tl: Piliin ang tag

en: Refresh Groundhogg Tags
tl: I-refresh ang Mga Groundhogg Tags

en: Your Domain Name:
tl: Ang Iyong Pangalan ng Domain:

en: Public Key can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Public Key

en: token can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang token

en: Domain Name can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Pangalan ng Domain

en: Authorization Successful
tl: Matagumpay ang Awtorisasyon

en: Authorization Failed
tl: Nabigo ang Awtorisasyon

en: Groundhogg all tag fetched successfully
tl: Matagumpay na nakuha ang lahat ng tag ng Groundhogg

en: Failed to fetch groundhoggtag
tl: Nabigong kunin ang groundhoggtag

en: Groundhogg Fields
tl: Mga Patlang ng Groundhogg

en: Add Meta field
tl: Magdagdag ng Meta field

en: Groundhogg Meta Fields
tl: Mga Meta Field ng Groundhogg

en: All Tags:
tl: Lahat ng Tag:

en: Custom Groundhogg Value
tl: Pasadyang Halaga ng Groundhogg

en: Contact Owner
tl: May-ari ng Contact

en: Add a contact owner
tl: Magdagdag ng may-ari ng contact

en: Lifecycle Stage
tl: Yugto ng Lifecycle

en: Add a lifecycle stage
tl: Magdagdag ng yugto ng lifecycle

en: Lead Status
tl: Katayuan ng Lead

en: Add lead status
tl: Magdagdag ng status ng lead

en: Contact
tl: Kontak

en: Associate deal with contacts
tl: Iugnay ang deal sa mga kontak

en: Company
tl: Kumpanya

en: Associate deal with company
tl: Iugnay ang deal sa kumpanya

en: Deal Type
tl: Uri ng Deal

en: Add type to deal
tl: Magdagdag ng uri sa deal

en: Priority
tl: Prayoridad

en: Add priority to deal
tl: Magdagdag ng prayoridad sa deal

en: Refresh Owners
tl: I-refresh ang mga May-ari

en: Contacts
tl: Mga Kontak

en: Refresh CRM Tags
tl: I-refresh ang mga Tag ng CRM

en: Loading Pipelines...
tl: Naglo-load ng mga Pipeline...

en: Loading Owners...
tl: Naglo-load ng mga May-ari...

en: Loading Contacts...
tl: Naglo-load ng mga Kontak...

en: Loading Company...
tl: Naglo-load ng Kumpanya...

en: Action:
tl: Aksyon:

en: Select Action
tl: Piliin ang Aksyon

en: Select Pipeline
tl: Piliin ang Pipeline

en: Stage:
tl: Yugto:

en: Select Stage
tl: Piliin ang Yugto

en: Hubspot Fields
tl: Mga Patlang ng Hubspot

en: Data center cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Data center

en: --Select a data center--
tl: --Pumili ng data center--

en: Successfully Integrated
tl: Matagumpay na Nai-integrate

en: Finish & Save
tl: Tapusin at I-save

en: Webhook tests failed. please try again
tl: Nabigo ang mga pagsubok sa Webhook. Pakisubukan muli

en: Integration name
tl: Pangalan ng Integrasyon

en: To got Webhook , Please Visit
tl: Para makuha ang Webhook, Paki-bisita

en: Method:
tl: Paraan:

en: Add Url Parameter: (optional)
tl: Magdagdag ng Url Parameter: (opsyonal)

en: Key
tl: Susi

en: Value
tl: Halaga

en: Add field
tl: Magdagdag ng patlang

en: Test Webhook
tl: Subukan ang Webhook

en: Response:
tl: Sagot:

en: Try our free webhook test website:
tl: Subukan ang aming libreng webhook test website:

en: Authorize New Mailchimp App
tl: Pahintulutan ang Bagong Mailchimp App

en: Add Address Field
tl: Magdagdag ng Patlang ng Address

en: Add Double Opt-in
tl: Magdagdag ng Double Opt-in

en: Update Mail Chimp
tl: I-update ang Mail Chimp

en: Update Responses with MailChimp exist Aduience?
tl: I-update ang Mga Tugon na may Umiiral na MailChimp Audience?

en: Authorize App Name:
tl: Pahintulutan ang Pangalan ng App:

en: Authorize App Name...
tl: Pahintulutan ang Pangalan ng App...

en: Audience list refreshed
tl: Na-refresh ang listahan ng Audience

en: Audience list refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng Audience Dahilan: %s. pakisubukan muli

en: Audience list failed. please try again
tl: Nabigo ang listahan ng Audience. pakisubukan muli

en: Audience tags refreshed
tl: Na-refresh ang mga tag ng Audience

en: Audience tags refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga tag ng Audience Dahilan: %s. pakisubukan muli

en: Audience tags failed. please try again
tl: Nabigo ang mga tag ng Audience. pakisubukan muli

en: Fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga Patlang

en: Fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Patlang. pakisubukan muli

en: Authorized App:
tl: Pinahintulutang App:

en: Audience List:
tl: Listahan ng Audience:

en: Select Audience List
tl: Piliin ang Listahan ng Audience

en: Refresh MailChimp Tags
tl: I-refresh ang Mga Tag ng MailChimp

en: Mail Chimp Fields
tl: Mga Patlang ng MailChimp

en: Address Field Map
tl: Mapa ng Patlang ng Address

en: Form Address Fields
tl: Mga Patlang ng Address ng Form

en: Mail Chimp Address Fields
tl: Mga Patlang ng Address ng MailChimp

en: Groups
tl: Mga Grupo

en: Add Groups
tl: Magdagdag ng Mga Grupo

en: Add Subscriber Status
tl: Magdagdag ng Katayuan ng Subscriber

en: Update Subscriber
tl: I-update ang Subscriber

en: Update Responses with MailerLite exist Subscriber?
tl: I-update ang Mga Tugon na may umiiral na Subscriber ng MailerLite?

en: Refresh Groups
tl: I-refresh ang Mga Grupo

en: Type
tl: Uri

en: Select Version:
tl: Piliin ang Bersyon:

en: To Get API token, Please Visit
tl: Upang Makakuha ng API token, Mangyaring Bisitahin

en: Fields refresh successfully
tl: Matagumpay na na-refresh ang mga Patlang

en: Authorized Failed
tl: Nabigong Pahintulot

en: Fields refresh failed
tl: Nabigong i-refresh ang mga patlang

en: Group fetch successfully
tl: Matagumpay na nakuha ang grupo

en: Group fetch failed
tl: Nabigong kunin ang grupo

en: MailerLite Fields
tl: MailerLite na Mga Patlang

en: Update MailPoet
tl: I-update ang MailPoet

en: Update Responses with Mailpoet exist Subscriber?
tl: I-update ang Mga Tugon gamit ang umiiral na Subscriber ng Mailpoet?

en: Newsletter list refreshed
tl: Na-refresh ang listahan ng newsletter

en: Newsletter list refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng newsletter Dahilan:

en: Newsletter list refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng newsletter. pakisubukang muli

en: Mailpoet fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga patlang ng Mailpoet

en: No Mailpoet fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang natagpuang mga patlang ng Mailpoet. Subukang palitan ang numero ng header row o subukang muli

en: Mailpoet fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga patlang ng Mailpoet. pakisubukang muli

en: Refresh MailPoet List
tl: I-refresh ang Listahan ng MailPoet

en: MailPoet Fields
tl: Mga Patlang ng MailPoet

en: MetaBox Fields Mapping
tl: Pagmamapa ng Mga Patlang ng MetaBox

en: Refresh MetaBox List
tl: I-refresh ang Listahan ng MetaBox

en: Metabox Fields
tl: Mga Patlang ng Metabox

en: Metabox File Upload Fields Map
tl: Mapa ng Pag-upload ng File na Mga Patlang ng Metabox

en: Metaxbox Fields
tl: Mga Patlang ng Metaxbox

en: Metabox Fields Mapping
tl: Pagmamapa ng Mga Patlang ng Metabox

en: Loading MetaBox Fields...
tl: Nila-load ang Mga MetaBox Field...

en: Authorize New One Drive App
tl: Pahintulutan ang Bagong One Drive App

en: Upload Files
tl: Mag-upload ng Mga File

en: Add attachments from Bit-integration-pro to OneDrive folder.
tl: Magdagdag ng mga attachment mula sa Bit-integration-pro sa folder ng OneDrive.

en: This action is required.
tl: Kinakailangan ang aksyong ito.

en: Select Attachment
tl: Piliin ang Attachment

en: Select file upload fields
tl: Piliin ang mga field para sa pag-upload ng file

en: Delete file from Wordpress after upload in OneDrive
tl: Tanggalin ang file mula sa Wordpress pagkatapos i-upload sa OneDrive

en: To Get Client Id & Secret, Please Visit
tl: Para Makakuha ng Client Id & Secret, Pumunta sa

en: Loading OneDrive Folders List...
tl: Nila-load ang Listahan ng Mga Folder ng OneDrive...

en: Sub Folders refreshed
tl: Na-refresh ang mga Sub Folder

en: No Sub Folder Found
tl: Walang Natagpuang Sub Folder

en: Sub Folders refresh failed. please try again
tl: Nabigong mag-refresh ng mga Sub Folder. Pakiulit muli.

en: Client Id can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Client Id

en: Client Secret can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Client Secret

en: Refresh All oneDrive Folders
tl: I-refresh Lahat ng mga OneDrive Folder

en: Refresh Sub Folders
tl: I-refresh ang mga Sub Folder

en: Pod Fields
tl: Mga Patlang ng Pod

en: Pod cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Pod

en: Authorize New Rapidmail Account
tl: Pahintulutan ang Bagong Rapidmail Account

en: Send Activation Email
tl: Ipadala ang Activation Email

en: Add Send Activation Email
tl: Idagdag ang Ipadala ang Activation Email

en: To get Username and Password , Please Visit
tl: Para makuha ang Username at Password, Mangyaring Bisitahin

en: Create API User
tl: Gumawa ng API User

en: User Name:
tl: Pangalan ng Gumagamit:

en: User name...
tl: Pangalan ng gumagamit...

en: Loading Recipientslist...
tl: Nilo-load ang Listahan ng mga Tatanggap...

en: Username can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Username

en: Password can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Password

en: Recipient:
tl: Tatanggap:

en: Select Recipients
tl: Pumili ng mga Tatanggap

en: Rapidmail Fields
tl: Mga Patlang ng Rapidmail

en: To Get Client Auth token, Please Visit
tl: Para makuha ang Client Auth token, Mangyaring Bisitahin

en: Access Token can't be empty
tl: Hindi pwedeng walang laman ang Access Token

en: SendFox List Fields
tl: Mga Patlang ng SendFox List

en: Refresh SendFox List
tl: I-refresh ang SendFox List

en: SendFox Fields
tl: Mga Patlang ng SendFox

en: SendFox Unsubscribe Fields
tl: Mga Patlang ng Pag-alis sa SendFox

en: Template name cann't be empty
tl: Hindi pwedeng walang laman ang pangalan ng Template

en: Redirection url name cann't be empty
tl: Hindi pwedeng walang laman ang pangalan ng URL ng pag-redirect

en: Update Sendinblue
tl: I-update ang Sendinblue

en: Update Responses with Sendinblue existing email?
tl: I-update ang mga Tugon gamit ang umiiral na email sa Sendinblue?

en: List refreshed
tl: Na-refresh ang listahan

en: List refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: List failed. please try again
tl: Nabigo ang listahan. pakisubukang muli

en: Templates refreshed
tl: Na-refresh ang mga template

en: Templates refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga template Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Templates failed. please try again
tl: Nabigo ang mga template. pakisubukang muli

en: Sendinblue fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga patlang ng Sendinblue

en: No Sendinblue fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga patlang ng Sendinblue. Subukang baguhin ang bilang ng header row o subukang muli

en: Sendinblue fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga patlang ng Sendinblue. pakisubukang muli

en: Refresh Sendinblue Lists
tl: I-refresh ang Mga Listahan ng Sendinblue

en: Sendinblue Fields
tl: Mga Patlang ng Sendinblue

en: Select Template
tl: Pumili ng Template

en: Refresh Sendinblue Templates
tl: I-refresh ang Mga Template ng Sendinblue

en: Attachments or Signature field
tl: Mga Kalakip o Patlang ng Lagda

en: Add attachments or Signature field from BitForm to send Telegram.
tl: Magdagdag ng mga kalakip o patlang ng Lagda mula sa BitForm para magpadala ng Telegram.

en: Please select file upload or signature field
tl: Paki-pili ng file upload o patlang ng lagda

en: Authorized Filled
tl: Pinahintulutang Napunan

en: Chat list refreshed
tl: Na-refresh ang listahan ng chat

en: Chat list refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng chat Dahilan:

en: Chat list refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng chat. pakisubukang muli

en: Chat List:
tl: Listahan ng Chat:

en: Select Chat List
tl: Pumili ng Listahan ng Chat

en: Refresh Telegram List
tl: I-refresh ang Listahan ng Telegram

en: Parse Mode:
tl: Paraan ng Pag-parse:

en: Messages:
tl: Mga Mensahe:

en: To get Account SID and Auth Token , Please Visit
tl: Para makuha ang Account SID at Auth Token, Mangyaring Bisitahin

en: Twilio Console
tl: Konsola ng Twilio

en: From:
tl: Mula sa:

en: Phone Number...
tl: Numero ng Telepono...

en: Account SID can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Account SID

en: Auth Token can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Auth Token

en: Phone number can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang numero ng telepono

en: Twilio Fields
tl: Mga Patlang ng Twilio

en: Connected with WooCommerce Successfully
tl: Matagumpay na Nakakonekta sa WooCommerce

en: Connect
tl: Kumonekta

en: Select Module
tl: Piliin ang Module

en: Refresh Fields
tl: I-refresh ang Mga Patlang

en: WooCommerce Fields
tl: Mga Patlang ng WooCommerce

en: Map File Upload Fields
tl: I-map ang Mga Patlang ng Pag-upload ng File

en: Downloadable
tl: Maida-download

en: Downloadable products give access to a file upon purchase.
tl: Ang mga produktong maida-download ay nagbibigay ng access sa isang file kapag nabili.

en: Downloadable Product
tl: Produktong Maida-download

en: Select File Upload Fields
tl: Piliin ang Mga Patlang ng Pag-upload ng File

en: Select Fields
tl: Piliin ang Mga Patlang

en: Authorize New Zoho Analytics App
tl: Pahintulutan ang Bagong Zoho Analytics App

en: Share Table
tl: Ibahagi ang Talahanayan

en: Share Table with users pushed to Zoho Analytics.
tl: Ibahagi ang Talahanayan sa mga gumagamit na ipinadala sa Zoho Analytics.

en: Example
tl: Halimbawa

en: Here Department, Salary and Country are Zoho Analytics table column name
tl: Dito ang Department, Salary at Country ay mga pangalan ng kolum sa talahanayan ng Zoho Analytics

en: Supported Arithmetic Operators: ( +, -, *, / ) and Supported Relational Operators: ( =, !=, <, >, <=, >=, LIKE, NOT LIKE, IN, NOT IN, BETWEEN )
tl: Sinusuportahang Mga Operador ng Aritmetika: ( +, -, *, / ) at Sinusuportahang Mga Operador ng Relasyonal: ( =, !=, <, >, <=, >=, LIKE, NOT LIKE, IN, NOT IN, BETWEEN )

en: Enter Email Addresses
tl: Ilagay ang mga Email Address

en: you can select analytics users or select form fields value or even can input custom email address as well
tl: maaari kang pumili ng mga gumagamit ng analytics o pumili ng halaga mula sa mga patlang ng form o maaari ring maglagay ng pasadyang email address

en: Permissions Settings
tl: Mga Setting ng Pahintulot

en: Zoho Analytics Owner Email:
tl: Email ng May-ari ng Zoho Analytics:

en: Owner Email
tl: Email ng May-ari

en: Workspaces refreshed
tl: Na-refresh ang mga Workspace

en: Workspaces refresh failed Cause:
tl: Nabigong i-refresh ang mga Workspace Dahilan:

en: Workspaces refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Workspace. pakisubukang muli

en: Users refreshed
tl: Na-refresh ang mga User

en: Users refresh failed Cause:
tl: Nabigong i-refresh ang mga User Dahilan:

en: Users refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga User. pakisubukang muli

en: Tables refreshed
tl: Na-refresh ang mga Tala

en: Tables refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Tala. pakisubukang muli

en: Table Headers refreshed
tl: Na-refresh ang mga Header ng Tala

en: Zoho didn't provide column names for this table
tl: Hindi nagbigay ang Zoho ng mga pangalan ng kolum para sa talang ito

en: Table Headers refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Header ng Tala. pakisubukang muli

en: Select Workspace
tl: Piliin ang Workspace

en: Refresh Analytics Workspaces
tl: I-refresh ang mga Workspace ng Analytics

en: Table:
tl: Tala:

en: Select Table
tl: Piliin ang Tala

en: ** Zoho Analytics doesn't support data INSERT / UPDATE in other integration table
tl: ** Hindi sinusuportahan ng Zoho Analytics ang pag-INSERT / UPDATE ng data sa ibang integration table

en: Refresh Analytics Table Headers
tl: I-refresh ang mga Header ng Tala ng Analytics

en: Zoho Fields
tl: Mga Field ng Zoho

en: Authorize New Zoho Bigin App
tl: Pahintulutan ang Bagong Zoho Bigin App

en: Trigger workflows in Zoho Bigin.
tl: I-trigger ang mga workflow sa Zoho Bigin.

en: Approval
tl: Pag-apruba

en: Send entries to approval list in Zoho Bigin.
tl: Ipadala ang mga entry sa listahan ng pag-apruba sa Zoho Bigin.

en: Add a Note
tl: Magdagdag ng Tala

en: Add a note from bitform to pushed to Zoho Bigin.
tl: Magdagdag ng tala mula sa bitform na ipapadala sa Zoho Bigin.

en: Upload Photo
tl: Mag-upload ng Larawan

en: Attachment
tl: Kalakip

en: Add attachments from BitForm to Zoho Bigin.
tl: Magdagdag ng mga kalakip mula sa BitForm papuntang Zoho Bigin.

en: Record Owner
tl: May-ari ng Rekord

en: Tag Name
tl: Pangalan ng Tag

en: Notes
tl: Mga Tala

en: Note Title
tl: Pamagat ng Tala

en: Note Content
tl: Nilalaman ng Tala

en: Field
tl: Patlang

en: Modules refreshed
tl: Mga module na na-refresh

en: Modules refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga module Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Modules refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga module. pakisubukang muli

en: RelatedLists refreshed
tl: Mga RelatedLists na na-refresh

en: RelatedLists refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng RelatedLists Dahilan:

en: RelatedLists refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng RelatedLists. pakisubukang muli

en: Tags Refreshed
tl: Mga Tag na na-refresh

en: Tags refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga tag. pakisubukang muli

en: Users Refreshed
tl: Mga User ay Na-refresh

en: Refresh Bigin Modules
tl: I-refresh ang Bigin Modules

en: New Record
tl: Bagong Rekord

en: Map Attachments
tl: Mga Attachment ng Mapa

en: Related List:
tl: Kaugnay na Listahan:

en: Select Related Module
tl: Pumili ng Kaugnay na Module

en: Refresh Bigin Related Lists
tl: I-refresh ang Bigin Kaugnay na mga Listahan

en: Authorize New Zoho Campaigns App
tl: Pahintulutan ang Bagong Zoho Campaigns App

en: Lists refreshed
tl: Mga listahan ay na-refresh

en: Lists refresh failed Cause:
tl: Nabigong i-refresh ang mga listahan Dahilan:

en: Lists refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga listahan. pakisubukang muli

en: Contact Fields refreshed
tl: Mga Patlang ng Contact ay na-refresh

en: Zoho didn't provide fields names for this list
tl: Hindi nagbigay ng mga pangalan ng patlang ang Zoho para sa listahang ito

en: Contact Fields refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga patlang ng contact. pakisubukang muli

en: Contact Email
tl: Email ng Contact

en: Refresh Campaigns Lists
tl: I-refresh ang Mga Listahan ng Campaigns

en: Refresh Campaigns Contact Fields
tl: I-refresh ang Mga Patlang ng Contact ng Campaigns

en: Authorize New Zoho Creator App
tl: Pahintulutan ang Bagong Zoho Creator App

en: Update Record
tl: I-update ang Rekord

en: Control how the record gets updated.
tl: Kontrolin kung paano i-update ang tala.

en: Enter the criteria to update records. Please use the below format.
tl: Ilagay ang mga pamantayan para i-update ang mga tala. Mangyaring gamitin ang format sa ibaba.

en: Example:
tl: Halimbawa:

en: Here Email is Zoho Creator Field link name. info:
tl: Dito ang Email ay pangalan ng link ng Field sa Zoho Creator. info:

en: Zoho Creator Criteria Guide
tl: Gabayan sa Pamantayan ng Zoho Creator

en: insert new record if the above criteria doesn&apos;t met?
tl: magdagdag ng bagong tala kung hindi natugunan ang mga pamantayang nasa itaas?

en: Owner Name (Your Zoho Creator screen name):
tl: Pangalan ng May-ari (Pangalan ng iyong screen sa Zoho Creator):

en: Your Zoho Creator screen name...
tl: Pangalan ng iyong screen sa Zoho Creator...

en: Applications refreshed
tl: Na-refresh ang mga Aplikasyon

en: Applications refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Aplikasyon Dahilan:

en: Applications refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Aplikasyon. Mangyaring subukan muli

en: Forms refreshed
tl: Na-refresh ang mga Form

en: Forms refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Form Dahilan:

en: Forms refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Form. Mangyaring subukan muli

en: Fields refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Field Dahilan:

en: Application:
tl: Aplikasyon:

en: Select Application
tl: Piliin ang Aplikasyon

en: Select Form
tl: Piliin ang Form

en: Refresh Creator Fields
tl: I-refresh ang mga Field ng Creator

en: Authorize New Zoho CRM App
tl: Pahintulutan ang Bagong Zoho CRM App

en: Trigger CRM workflows
tl: Paganahin ang mga workflow ng CRM

en: Add attachments or signatures from BitForm to CRM.
tl: Magdagdag ng mga attachment o lagda mula sa BitForm papunta sa CRM.

en: Send entries to CRM approval list.
tl: Ipadala ang mga entry sa listahan ng pag-apruba ng CRM.

en: Trigger CRM Blueprint
tl: Paganahin ang Blueprint ng CRM

en: Capture GCLID
tl: Kunin ang GCLID

en: Sends the click details of AdWords Ads to Zoho CRM.
tl: Ipinapadala ang mga detalye ng pag-click ng AdWords Ads sa Zoho CRM.

en: Upsert Records
tl: I-upsert ang mga Tala

en: The record is updated if it already exists else it is inserted as a new record.
tl: Ina-update ang tala kung ito ay umiiral na, kung hindi ay ipinasok bilang bagong tala.

en: Assignment Rules
tl: Mga Patakaran sa Pagtatalaga

en: Trigger Assignment Rules in Zoho CRM.
tl: Paganahin ang Mga Patakaran sa Pagtatalaga sa Zoho CRM.

en: Tag Records
tl: I-tag ang mga Tala

en: Add a tag to records pushed to Zoho CRM.
tl: Magdagdag ng tag sa mga tala na ipinadala sa Zoho CRM.

en: Add a owner to records pushed to Zoho CRM.
tl: Magdagdag ng may-ari sa mga tala na ipinadala sa Zoho CRM.

en: Select Assignment Rule
tl: Pumili ng Patakaran sa Pagtatalaga

en: Refresh CRM Assignment Rules
tl: I-refresh ang Mga Patakaran sa Pagtatalaga ng CRM

en: Add a tag to records pushed to Zoho CRM
tl: Magdagdag ng tag sa mga tala na ipinadala sa Zoho CRM

en: Owner Name
tl: Pangalan ng May-ari

en: Select Owner
tl: Pumili ng May-ari

en: Refresh CRM Owners
tl: I-refresh ang mga May-ari ng CRM

en: Upsert Record
tl: Upsert na Rekord

en: Upsert Using
tl: Gamitin ang Upsert

en: Arrange fields in order of preferance for upsertion
tl: Ayusin ang mga patlang ayon sa pagkakasunod-sunod ng kagustuhan para sa upsertion

en: Upsert Preferance
tl: Kagustuhan sa Upsert

en: Overwrite existing field values in Zoho CRM with empty field values from Bit Form while upserting a record?
tl: Palitan ba ang umiiral na mga halaga ng patlang sa Zoho CRM ng mga walang laman na halaga ng patlang mula sa Bit Form habang nag-u-upsert ng rekord?

en: Layouts refreshed
tl: Na-refresh ang mga layout

en: Layouts refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga layout Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Layouts refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga layout. pakisubukang muli

en: Tags refreshed
tl: Na-refresh ang mga tag

en: Tags refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga tag Dahilan:

en: Owners refreshed
tl: Na-refresh ang mga may-ari

en: Owners refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga may-ari. pakisubukang muli

en: Assignment Rules refreshed
tl: Na-refresh ang mga Assignment Rules

en: Assignment Rules refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Assignment Rules. pakisubukang muli

en: Refresh CRM Modules
tl: I-refresh ang mga Module ng CRM

en: Related List #
tl: Kaugnay na Listahan #

en: Add More Related List
tl: Magdagdag pa ng Kaugnay na Listahan

en: Select Layout
tl: Piliin ang Layout

en: Refresh CRM Layouts
tl: I-refresh ang Mga Layout ng CRM

en: Refresh CRM Related Lists
tl: I-refresh ang Mga Kaugnay na Listahan ng CRM

en: File Upload Field Map
tl: Mapa ng Patlang para sa Pag-upload ng File

en: Please select a ticket owner
tl: Mangyaring pumili ng may-ari ng tiket

en: Authorize New Zoho Desk App
tl: Pahintulutan ang Bagong Zoho Desk App

en: Ticket Owner
tl: May-ari ng Tiket

en: Add a owner to ticket pushed to Zoho Desk.
tl: Magdagdag ng may-ari sa tiket na ipinadala sa Zoho Desk.

en: ticket owner is required
tl: Kinakailangan ang may-ari ng tiket

en: Product Name
tl: Pangalan ng Produkto

en: Add a product to ticket pushed to Zoho Desk.
tl: Magdagdag ng produkto sa tiket na ipinadala sa Zoho Desk.

en: Attachments
tl: Mga Kalakip

en: Add attachments from BitForm to ticket pushed to Zoho Desk.
tl: Magdagdag ng mga kalakip mula sa BitForm sa tiket na ipinadala sa Zoho Desk.

en: Select Product
tl: Pumili ng Produkto

en: Portals refreshed
tl: Na-refresh ang mga Portal

en: Portals refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Portal Dahilan:

en: Portals refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Portal. Pakisubukang muli

en: Departments refreshed
tl: Na-refresh ang mga Departamento

en: Departments refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Departamento Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Departments refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Departamento. Pakisubukang muli

en: Owners refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga May-ari Dahilan:

en: Products refreshed
tl: Na-refresh ang mga Produkto

en: Products refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Produkto Dahilan:

en: Products refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Produkto. pakisubukang muli

en: Select Portal
tl: Piliin ang Portal

en: Refresh Desk Portals
tl: I-refresh ang mga Desk Portal

en: Department:
tl: Departamento:

en: Select Department
tl: Piliin ang Departamento

en: Refresh Desk Departments
tl: I-refresh ang mga Departamento ng Desk

en: Refresh Desk Fields
tl: I-refresh ang mga Patlang ng Desk

en: Add attachments from BitForm to mail pushed to Zoho Mail.
tl: Magdagdag ng mga attachment mula sa BitForm sa mail na ipinadala sa Zoho Mail.

en: Type:
tl: Uri:

en: Select type
tl: Piliin ang uri

en: Save as Draft
tl: I-save bilang Draft

en: Add Email Receiver
tl: Magdagdag ng Tagatanggap ng Email

en: Add Email CC
tl: Magdagdag ng Email CC

en: Add Email BCC
tl: Magdagdag ng Email BCC

en: Subject:
tl: Paksa:

en: Email Subject Here
tl: Paksa ng Email Dito

en: Add form field
tl: Magdagdag ng field ng form

en: Body:
tl: Nilalaman:

en: Refresh MarketingHub Lists
tl: I-refresh ang Mga Listahan ng MarketingHub

en: Refresh MarketingHub Contact Fields
tl: I-refresh ang Mga Field ng Contact ng MarketingHub

en: Create
tl: Gumawa

en: %s Owner
tl: %s May-ari

en: Add an owner to %s  pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng may-ari sa %s na naipadala sa Zoho Projects.

en: Task Layout
tl: Layout ng Gawain

en: Add a layout to project pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng layout sa proyekto na naipadala sa Zoho Projects.

en: task layout is required
tl: Kinakailangan ang layout ng gawain

en: Public Project
tl: Pampublikong Proyekto

en: by default, it is set as private project.
tl: Sa default, ito ay nakatakda bilang pribadong proyekto.

en: Project user
tl: User ng Proyekto

en: Assign users to project pushed to Zoho Projects.
tl: Mag-assign ng mga user sa proyekto na naipadala sa Zoho Projects.

en: Group Name
tl: Pangalan ng Grupo

en: Add a group to project pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng grupo sa proyekto na naipadala sa Zoho Projects.

en: %s Flag
tl: %s Bandila

en: Add a flag to
tl: Magdagdag ng bandila sa

en: pushed to Zoho Projects.
tl: naipadala sa Zoho Projects.

en: flag is required
tl: kailangang may flag

en: Issue Followers
tl: Mga Tagasubaybay ng Isyu

en: Add followers to issue pushed to Zoho Projects
tl: Magdagdag ng mga tagasubaybay sa isyung naipadala sa Zoho Projects

en: Issue %s
tl: Isyu %s

en: Add %s to issue pushed to Zoho Projects
tl: Idagdag ang %s sa isyung naipadala sa Zoho Projects

en: %s Attachments
tl: %s Mga Kalakip

en: %s Time Log
tl: %s Tala ng Oras

en: Add time log to %s pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng tala ng oras sa %s naipadala sa Zoho Projects.

en: %s Recurrence
tl: %s Pag-uulit

en: Add recurrence to %s pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng pag-uulit sa %s naipadala sa Zoho Projects.

en: %s Reminder
tl: %s Paalala

en: Add reminder to %s pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng paalala sa %s naipadala sa Zoho Projects.

en: %s Tags
tl: %s Mga Tag

en: Add tags to %s pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng mga tag sa %s naipadala sa Zoho Projects.

en: Refresh Portal Users
tl: I-refresh ang mga User ng Portal

en: Refresh Task Layouts
tl: I-refresh ang mga Layout ng Gawain

en: Assign Project Users
tl: Italaga ang mga User ng Proyekto

en: Project Group
tl: Grupo ng Proyekto

en: Select Group
tl: Pumili ng Grupo

en: Refresh Project Groups
tl: I-refresh ang Mga Grupo ng Proyekto

en: Select Flag
tl: Piliin ang Watawat

en: Internal
tl: Panloob

en: External
tl: Panlabas

en: Select Date
tl: Piliin ang Petsa

en: Billing Status
tl: Katayuan sa Pagsingil

en: Billable
tl: Maaaring Singilin

en: Non Billable
tl: Hindi Maaaring Singilin

en: Enter Hours
tl: Ilagay ang Oras

en: set start & end time
tl: itakda ang oras ng pagsisimula at pagtatapos

en: Start Time
tl: Oras ng Pagsisimula

en: End Time
tl: Oras ng Pagtatapos

en: set hours
tl: itakda ang mga oras

en: Select Reminder Type
tl: Piliin ang Uri ng Paalala

en: Select Type
tl: Piliin ang Uri

en: Daily
tl: Araw-araw

en: On Same Day
tl: Sa Parehong Araw

en: Before Due Date
tl: Bago ang Takdang Araw

en: Custom Date
tl: Pasadyang Petsa

en: Day Before
tl: Isang Araw Bago

en: Select Time
tl: Piliin ang Oras

en: Notify Users
tl: Abisuhan ang mga Gumagamit

en: Select Recurring Frequency
tl: Piliin ang Madalas na Pag-uulit

en: Select Frequency
tl: Piliin ang Dalas

en: Weekley
tl: Lingguhan

en: Monthly
tl: Buwanang

en: Yearly
tl: Taunan

en: Once Every
tl: Minsan Bawat

en: End After
tl: Taposin Pagkatapos ng

en: Set to previous business day
tl: Itakda sa nakaraang araw ng negosyo

en: Retain comments for subsequent recurrences
tl: Panatilihin ang mga komento para sa mga susunod na pag-uulit

en: Create next recurrence after the close of current task.
tl: Gumawa ng susunod na pag-uulit pagkatapos isara ang kasalukuyang gawain.

en: Custom Tags
tl: Mga Pasadyang Tag

en: Add Custom Tag
tl: Magdagdag ng Pasadyang Tag

en: No Portal Found
tl: Walang Natagpuang Portal

en: Portals refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Portal Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Projects refreshed
tl: Na-refresh ang mga Proyekto

en: No Project Found
tl: Walang Natagpuang Proyekto

en: Projects refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Proyekto Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Projects refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Proyekto. pakisubukang muli

en: Milestones refreshed
tl: Na-refresh ang mga Milestone

en: No Milestone Found
tl: Walang Natagpuang Milestone

en: Milestones refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Milestone Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Milestones refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Milestone. pakisubukang muli

en: Tasklists refreshed
tl: Na-refresh ang mga Tasklist

en: No Tasklist Found
tl: Walang Natagpuang Tasklist

en: Tasklists refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Tasklist Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Tasklists refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Tasklist. pakisubukang muli

en: Tasks refreshed
tl: Na-refresh ang mga Task

en: No Task Found
tl: Walang Natagpuang Task

en: Tasks refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Task Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Tasks refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Task. pakisubukang muli

en: Fields refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Fields Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: No Owner Found
tl: Walang Natagpuang May-ari

en: Owners refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga May-ari Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Task Layouts refreshed
tl: Na-refresh ang mga Task Layout

en: No Task Layout Found
tl: Walang Natagpuang Task Layout

en: Task Layouts refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Task Layout Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Task Layouts refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Task Layout. pakisubukang muli

en: Project Groups refreshed
tl: Na-refresh ang mga Project Group

en: No Project Group Found
tl: Walang Natagpuang Pangkat ng Proyekto

en: Project Groups refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Pangkat ng Proyekto Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Project Groups refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Pangkat ng Proyekto. pakisubukang muli

en: No Tag Found
tl: Walang Natagpuang Tag

en: Tags refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Tag Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: please map mandatory fields
tl: pakimap ang mga kinakailangang patlang

en: please fill up the required actions
tl: pakipunan ang mga kinakailangang aksyon

en: to create a subtask you must select a task or create a new task
tl: upang makalikha ng subtask, dapat kang pumili ng task o gumawa ng bagong task

en: to create a %s under milestone you must select a tasklist or create a new tasklist
tl: upang makalikha ng %s sa ilalim ng milestone, dapat kang pumili ng tasklist o gumawa ng bagong tasklist

en: Refresh Projects Portals
tl: I-refresh ang mga Portal ng Proyekto

en: Event:
tl: Kaganapan:

en: Select Event
tl: Pumili ng Kaganapan

en: Create Project
tl: Lumikha ng Proyekto

en: Create Milestone
tl: Lumikha ng Milestone

en: Create Tasklist
tl: Lumikha ng Tasklist

en: Create Task
tl: Lumikha ng Task

en: Create Sub Task
tl: Lumikha ng Sub Task

en: Create Issue
tl: Lumikha ng Isyu

en: Select Project
tl: Pumili ng Proyekto

en: Refresh Projects
tl: I-refresh ang mga Proyekto

en: create a new project
tl: lumikha ng bagong proyekto

en: Select Milestone
tl: Piliin ang Milestone

en: Refresh Milestones
tl: I-refresh ang mga Milestone

en: create a new milestone
tl: lumikha ng bagong milestone

en: Tasklist Flag:
tl: Watawat ng Tasklist:

en: Select Tasklist Flag
tl: Piliin ang Watawat ng Tasklist

en: Select Tasklist
tl: Piliin ang Tasklist

en: create a new tasklist
tl: lumikha ng bagong tasklist

en: Task:
tl: Gawain:

en: Select Task
tl: Piliin ang Gawain

en: create a new task
tl: lumikha ng bagong gawain

en: Trigger workflows in Zoho Recruit.
tl: I-trigger ang mga workflow sa Zoho Recruit.

en: Send entries to approval list in Zoho Recruit
tl: Magpadala ng mga entry sa listahan ng pag-apruba sa Zoho Recruit

en: A record gets updated if the email already exists, else a new record will be created.
tl: Ang isang rekord ay na-update kung ang email ay umiiral na, kung hindi, isang bagong rekord ang malilikha.

en: Add a note from bitform to pushed to Zoho Recruit.
tl: Magdagdag ng tala mula sa bitform na ipapadala sa Zoho Recruit.

en: Set owner of current record
tl: Itakda ang may-ari ng kasalukuyang rekord

en: Owner ID
tl: ID ng May-ari

en: Enter Owner ID
tl: Ipasok ang ID ng May-ari

en: Select Note Type
tl: Piliin ang Uri ng Tala

en: Note Types refreshed
tl: Na-refresh ang Mga Uri ng Tala

en: Note Types refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang Mga Uri ng Tala Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Note Types refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang Mga Uri ng Tala. pakisubukang muli

en: RelatedLists refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang RelatedLists Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Share Workbook
tl: Ibahagi ang Workbook

en: Share workbook with users pushed to Zoho Sheet.
tl: Ibinahagi ang workbook sa mga user na naipadala sa Zoho Sheet.

en: Workbooks refreshed
tl: Na-refresh ang Mga Workbook

en: Workbooks refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang Mga Workbook Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Workbooks refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang Mga Workbook. pakisubukang muli

en: Select Workbook
tl: Piliin ang Workbook

en: Templates refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang Mga Template. pakisubukang muli

en: Template Details refreshed
tl: Na-refresh ang Mga Detalye ng Template

en: Template Details refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang Mga Detalye ng Template Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Template Details refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang Mga Detalye ng Template. pakisubukang muli

en: Templates:
tl: Mga Template:

en: Refresh Sign Templates
tl: I-refresh ang Mga Template ng Lagda

en: Recipients:
tl: Mga Tatanggap:

en: Refresh Template Details
tl: I-refresh ang Mga Detalye ng Template

en: In Person Email (Optional)
tl: Sa Personal na Email (Opsyonal)

en: In Person Email
tl: Sa Personal na Email

en: In Person Name
tl: Pangalan ng Personal

en: Recipient Email
tl: Email ng Tatanggap

en: Recipient Name
tl: Pangalan ng Tatanggap

en: Language
tl: Wika

en: Role
tl: Tungkulin

en: Private Note
tl: Pribadong Tala

en: Leave a Note:
tl: Mag-iwan ng Tala:

en: Create New Folder
tl: Lumikha ng Bagong Folder

en: Create a new folder in the selected folder
tl: Lumikha ng bagong folder sa napiling folder

en: Add attachments from BitForm to Zoho Workdrive folder.
tl: Magdagdag ng mga attachment mula sa BitForm sa folder ng Zoho Workdrive.

en: Add field value to use as folder name
tl: Magdagdag ng halaga ng field upang gamitin bilang pangalan ng folder

en: Add Random Number
tl: Magdagdag ng Random na Numero

en: Share with users: (optional)
tl: Ibahagi sa mga user: (opsyonal)

en: Send Notification Mail
tl: Magpadala ng Notification Mail

en: Teams refreshed
tl: Na-refresh ang mga Teams

en: Teams refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng Teams Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Teams refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng Teams. pakisubukang muli

en: Folders refreshed
tl: Na-refresh ang mga Folder

en: Folders refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Folder Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Folders refresh failed. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga Folder. pakisubukang muli

en: Users refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigong i-refresh ang mga User Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Team:
tl: Koponan:

en: Select Team
tl: Pumili ng Koponan

en: Refresh WorkDrive Teams
tl: I-refresh ang WorkDrive Teams

en: Refresh WorkDrive Team Folders
tl: I-refresh ang WorkDrive Team Folders

en: Announcement
tl: Anunsyo

en: Get Year End Deal
tl: Kunin ang Year End Deal

en: API key saved successfully
tl: Matagumpay na naisave ang API key

en: Learn more about Bit Form API
tl: Matuto nang higit pa tungkol sa Bit Form API

en: Generate new API key
tl: Gumawa ng bagong API key

en: Registration successfully done.
tl: Matagumpay na natapos ang pagpaparehistro.

en: Activate Your Account
tl: I-activate ang Iyong Account

en: Your account has been activated successfully.&nbsp;You can now login.
tl: Matagumpay na na-activate ang iyong account.&nbsp;Maaari ka nang mag-login.

en: Your account is already activated!
tl: Na-activate na ang iyong account!

en: Sorry! Your URL Is Invalid!!
tl: Paumanhin! Ang Iyong URL ay Hindi Wasto!!

en: This Requested account has been rejected successfully.
tl: Ang hinihiling na account ay matagumpay na tinanggihan.

en: Your account is pending for admin approval.
tl: Ang iyong account ay naghihintay ng pag-apruba ng admin.

en: Your account is pending for admin approval. Please wait for admin approval.
tl: Ang iyong account ay naghihintay ng pag-apruba ng admin. Mangyaring maghintay para sa pag-apruba ng admin.

en: New User Registration Request
tl: Bagong Kahilingan para sa Pagpaparehistro ng User

en: Your account has been rejected.
tl: Ang iyong account ay tinanggihan.

en: <p>Your account has been rejected by admin.</p>
tl: <p>Ang iyong account ay tinanggihan ng admin.</p>

en: You have been successfully logged in.
tl: Matagumpay kang naka-login.

en: We have e-mailed your password reset link!
tl: Naipadala na namin sa iyong e-mail ang link para i-reset ang iyong password!

en: Saved successfully.
tl: Matagumpay na na-save.

en: Saving...
tl: Isinusulat...

en: Something went wrong, Try again.
tl: May nagkamali, Subukan muli.

en: How to setup WP Authentication:
tl: Paano i-setup ang WP Authentication:

en: Enable
tl: I-enable

en: Note :
tl: Tandaan :

en: When the login, forgot password or reset password any of these feature enabled in the form, the entries will not be saved in the WP database.
tl: Kapag ang login, nakalimutan ang password o reset password na alinman sa mga tampok na ito ay naka-enable sa form, ang mga entry ay hindi mase-save sa WP database.

en: Respect Large Device Order
tl: Igalang ang Order ng Malalaking Device

en: When this option is enabled tablet and mobile devices layout will auto genarate according to desktop device field order.
tl: Kapag naka-enable ang opsyong ito, ang layout para sa tablet at mobile device ay awtomatikong gagawin batay sa pagkakasunod-sunod ng field ng desktop device.

en: Get $10 Cashback
tl: Kumuha ng $10 Cashback

en: Review us
tl: I-rate kami

en: What's New
tl: Ano ang Bago

en: Get Christmas Deal!
tl: Kumuha ng Deal sa Pasko!

en: For more details,
tl: Para sa karagdagang detalye,

en: Click here
tl: I-click dito

en: Accept and complete to share non-sensitive diagnostic data to help us improve your experience.
tl: Tanggapin at kumpletuhin upang ibahagi ang hindi sensitibong diagnostic na data upang matulungan kaming pagbutihin ang iyong karanasan.

en: What we collect?
tl: Ano ang aming kinokolekta?

en: Click here to see terms
tl: I-click dito upang makita ang mga tuntunin

en: Skip
tl: Laktawan

en: Accept And Continue
tl: Tanggapin at Magpatuloy

en: Changelog
tl: Talaan ng mga Pagbabago

en: What's New?
tl: Ano ang Bago?

en: Accept and continue to share usage data for improvements, or skip for using the plugin.
tl: Tanggapin at magpatuloy upang ibahagi ang data ng paggamit para sa mga pagpapabuti, o laktawan para gamitin ang plugin.

en: Capture
tl: Kunin

en: Basic
tl: Pangunahing

en: Multiple file upload
tl: Maramihang pag-upload ng file

en: Allow File Browse
tl: Pahintulutan ang Pag-browse ng File

en: Drag n Drop
tl: I-drag at I-drop

en: Allow copy to Pasting of files
tl: Pahintulutan ang pagkopya at pag-paste ng mga file

en: Allow reorder files
tl: Pahintulutan ang muling ayos ng mga file

en: Upload on select
tl: Mag-upload kapag pinili

en: Full page droppable
tl: Buong pahina ay maaaring paghulugan

en: Labels Customization
tl: Pagpapasadya ng mga Label

en: File size validation
tl: Pagpapatunay ng laki ng file

en: File type validation
tl: Pagpapatunay ng uri ng file

en: Allowed File Mime Type:
tl: Pinapayagang Uri ng Mime ng File:

en: Select File Type
tl: Piliin ang Uri ng File

en: Image Preview
tl: Paunang tanaw ng larawan

en: Video/Pdf Preview
tl: Paunang tanaw ng Video/Pdf

en: Image Crop
tl: Pagputol ng larawan

en: Image Resize
tl: Pagbabago ng sukat ng larawan

en: Image Transform
tl: Pag-transform ng larawan

en: Image validate size
tl: Pagpapatunay ng laki ng larawan

en: Edit Options
tl: Mga Opsyon sa Pag-edit

en: Panel Layout
tl: Layout ng Panel

en: Remove Button
tl: Button ng Tanggalin

en: Process Button
tl: Button ng Proseso

en: Load Indicator
tl: Tagapagpahiwatig ng Pag-load

en: Progress Indicator
tl: Tagapagpahiwatig ng Progreso

en: Min File Size
tl: Pinakamaliit na Laki ng File

en: Max File Size
tl: Pinakamalaking Sukat ng File

en: Max Total File Size
tl: Pinakamalaking Kabuuang Sukat ng File

en: Close
tl: Isara

en: Back to fields list
tl: Bumalik sa listahan ng mga patlang

en: Center
tl: Gitna

en: Right
tl: Kanan

en: Already have a submit button
tl: Mayroon nang pindutan ng pagsusumite

en: Button Text
tl: Teksto ng Pindutan

en: Leading Icon
tl: Nangungunang Icon

en: Trailing Icon
tl: Sumusunod na Icon

en: Full Width
tl: Buong Lapad

en: Button Align
tl: Ayusin ang Pindutan

en: Text Align
tl: Ayusin ang Teksto

en: Button Type
tl: Uri ng Pindutan

en: Icons
tl: Mga Icon

en: Admin Label
tl: Label ng Admin

en: Edit Custom Error Message
tl: I-edit ang Pasadyang Mensahe ng Error

en: Edit Decision Box Label
tl: I-edit ang Label ng Kahong Desisyon

en: Show Error Message
tl: Ipakita ang Mensahe ng Error

en: Custom Error Message
tl: Pasadyang Mensahe ng Error

en: Disabled
tl: Hindi pinagana

en: Hidden
tl: Nakatago

en: Duplicate field name
tl: Nadoble ang pangalan ng patlang

en: Field name cannot be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang pangalan ng patlang

en: Name Attribute
tl: Katangian ng Pangalan

en: Read-only
tl: Basa-lamáng

en: Helper Text
tl: Tulong na Teksto

en: Edit HTML Content
tl: I-edit ang Nilalaman ng HTML

en: Input Icons
tl: Mga Icon ng Input

en: Maximum
tl: Pinakamataas

en: Disable if maximum selected:
tl: Hindi paganahin kung pinili na ang pinakamataas:

en: Minimum
tl: Pinakamababa

en: Maximum:
tl: Pinakamataas:

en: Allow Other Option
tl: Payagan ang Ibang Opsyon

en: Button Alignment:
tl: Alineasyon ng Button:

en: Required
tl: Kinakailangan

en: Show Asterisk Symbol
tl: Ipakita ang Simbolo ng Asterisk

en: Search Placeholder
tl: Placeholder ng Paghahanap

en: Country Not Found Text
tl: Teksto ng Bansang Hindi Natagpuan

en: Show Selected Flag Image
tl: Ipakita ang Larawan ng Napiling Bandila

en: Selected Country Clearable
tl: Maaaring Linisin ang Napiling Bansa

en: Search Clearable
tl: Maaaring Linisin ang Paghahanap

en: Option Flag Image
tl: Larawan ng Bandila ng Opsyon

en: Detect Country By IP
tl: Tukuyin ang Bansa Ayon sa IP

en: Detect Country By Geo
tl: Tukuyin ang Bansa Ayon sa Heograpiya

en: Options
tl: Mga Opsyon

en: Default Amount Value
tl: Default na Halaga

en: Minimum amount:
tl: Pinakamababang halaga:

en: Maximum amount:
tl: Pinakamataas na halaga:

en: Input Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Input

en: Formatter:
tl: Tagapag-format:

en: None
tl: Wala

en: Custom
tl: Pasadya

en: Currency Symbol:
tl: Simbolo ng Pera:

en: Round to Closest Integer:
tl: I-round sa Pinakamalapit na Buong Numero:

en: Round to Closest Fraction Digits:
tl: I-round sa Pinakamalapit na Dapat ng Fraction Digits:

en: Minimum Fraction Digit:
tl: Minimum na Dapat ng Fraction Digit:

en: Maximum Fraction Digit:
tl: Maximum na Dapat ng Fraction Digit:

en: Decimal Separator:
tl: Separator ng Decimal:

en: Number Format:
tl: Format ng Numero:

en: Currency Position:
tl: Posisyon ng Pera:

en: Symbol Position:
tl: Posisyon ng Simbolo:

en: Left Number
tl: Numero sa Kaliwa

en: Right Number
tl: Numero sa Kanan

en: Left Currency
tl: Pera sa Kaliwa

en: Right Currency
tl: Pera sa Kanan

en: Value Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Halaga

en: Currency Not Found Text
tl: Teksto ng Hindi Natagpuang Pera

en: Selected Currency Clearable
tl: Pwedeng Linisin ang Napiling Pera

en: Updating...
tl: Ina-update...

en: Error occurred, Please try again.
tl: Nagkaroon ng error, Paki-ulit muli.

en: Snippets
tl: Mga Snippet

en: Edit your decision box label by clicking on edit icon
tl: I-edit ang label ng iyong decision box sa pamamagitan ng pag-click sa icon ng edit

en: Checked Value
tl: Naka-check na Halaga

en: Unchecked Value
tl: Hindi Naka-check na Halaga

en: Checked by Default
tl: Sinusuri nang Default

en: Email field is mandatory for double opt-in.
tl: Kinakailangan ang field ng Email para sa double opt-in.

en: How to setup Double Opt-In & Send Email Notification:
tl: Paano i-setup ang Double Opt-In at Magpadala ng Email Notification:

en: Delete the unconfirmed entries from responses after days:
tl: Tanggalin ang mga hindi nakumpirmang sagot mula sa mga tugon pagkatapos ng mga araw:

en: Disable double opt-in confirmation for logged in users.
tl: Huwag paganahin ang kumpirmasyon ng double opt-in para sa mga naka-log in na user.

en: Configure default confirmation email template
tl: I-configure ang default na template ng kumpirmasyon sa email

en: By disabling this option, you can configure the double opt-in confirmation email from Conditional Logics manually.
tl: Sa pamamagitan ng pag-disable ng opsyong ito, maaari mong i-configure nang manu-mano ang double opt-in confirmation email mula sa Conditional Logics.

en: Select Email Field
tl: Piliin ang Field ng Email

en: Customize Email template
tl: I-customize ang template ng Email

en: Edit verification messages
tl: I-edit ang mga mensahe ng beripikasyon

en: The webhook, email notification & integrations will trigger after the responder confirms their Opt-In.
tl: Ang webhook, email notification, at mga integrasyon ay magti-trigger pagkatapos makumpirma ng responder ang kanilang Opt-In.

en: Active Options
tl: Mga Aktibong Opsyon

en: Show Selected Option Image
tl: Ipakita ang Larawan ng Napiling Opsyon

en: Selected Option Clearable:
tl: Malilinis ang Napiling Opsyon:

en: Search Clearable:
tl: Malilinis ang Paghahanap:

en: Option Icon/Image:
tl: Icon/Larawan ng Opsyon:

en: Allow Custom Option:
tl: Pahintulutan ang Custom na Opsyon:

en: Allow Multiple Select:
tl: Pahintulutan ang Maramihang Pagpili:

en: Show Selected Option Chip:
tl: Ipakita ang Chip ng Napiling Opsyon:

en: Close On Select:
tl: Isara Sa Pagpili:

en: Validate as Entry Unique
tl: I-validate Bilang Natatanging Entry

en: Enabling this option will check from the entry database whether its value is duplicate.
tl: Ang pag-enable ng opsyong ito ay susuriin mula sa entry database kung ang halaga nito ay duplicate.

en: Add Options List
tl: Magdagdag ng Listahan ng Opsyon

en: Add More
tl: Magdagdag Pa

en: Add Group
tl: Magdagdag ng Grupo

en: Key:
tl: Susi:

en: No field found with this key.
tl: Walang natagpuang field gamit ang susi na ito.

en: The field you are trying to access does not exist or has been removed.
tl: Ang field na sinusubukan mong i-access ay hindi umiiral o tinanggal na.

en: Please select a valid field to customize its settings.
tl: Mangyaring pumili ng wastong field upang i-customize ang mga setting nito.

en: Advanced Configuration
tl: Advanced na Konfigurasyon

en: Basic Configuration
tl: Pangunahing Konfigurasyon

en: Single
tl: Isa

en: Range
tl: Saklaw

en: Multiple
tl: Maramihan

en: View Format
tl: Format ng Pagtingin

en: Show the user a readable date (as per altFormat), but return something totally different to the server. <a href="https://flatpickr.js.org/options/#:~:text=Description-,altFormat,-String" target="_blank">Learn more</>
tl: Ipakita sa user ang nababasang petsa (ayon sa altFormat), ngunit magbalik ng ibang bagay sa server. <a href="https://flatpickr.js.org/options/#:~:text=Description-,altFormat,-String" target="_blank">Matuto pa</>

en: Value Format
tl: Format ng Halaga

en: A string of characters which are used to define how the date will be displayed in the input box. The supported characters are defined in the <a href="https://flatpickr.js.org/formatting/" target="_blank">documentation.</a>
tl: Isang string ng mga karakter na ginagamit upang tukuyin kung paano ipapakita ang petsa sa input box. Ang mga suportadong karakter ay tinukoy sa <a href="https://flatpickr.js.org/formatting/" target="_blank">dokumentasyon.</a>

en: Relative to Today (± Days)
tl: Relatibo sa Ngayon (± Mga Araw)

en: Days before today
tl: Mga araw bago ang araw na ito

en: Days after today
tl: Mga araw pagkatapos ng araw na ito

en: Allow Input
tl: Pahintulutan ang Input

en: Allows the user to enter a date directly into the input field. By default, direct entry is disabled.
tl: Pinahihintulutan ang gumagamit na direktang maglagay ng petsa sa input field. Sa default, naka-disable ang direktang paglagay.

en: Enable Time
tl: I-enable ang Oras

en: Enables time picker. By default, time picker is disabled. If you want to use time picker, you need to enable this.
tl: Pinapayagan ang time picker. Sa default, naka-disable ang time picker. Kung nais mong gamitin ang time picker, kailangan mong i-enable ito.

en: Enables 24-hour format for time. By default, 12-hour format is used. If you want to use 24-hour format, you need to enable this.
tl: Pinapayagan ang 24-oras na format para sa oras. Sa default, 12-oras na format ang ginagamit. Kung nais mong gamitin ang 24-oras na format, kailangan mong i-enable ito.

en: Hide Calender
tl: Itago ang Kalendaryo

en: Hides the calendar. By default, calendar is shown. If you want to hide the calendar, you need to enable this.
tl: Itinatago ang kalendaryo. Sa default, ipinapakita ang kalendaryo. Kung nais mong itago ang kalendaryo, kailangan mong i-enable ito.

en: Only valid JS object will work. for more details please check<a target="_blank" href="https://flatpickr.js.org/options/" rel="noreferrer"> the documentation for available configuration options</a>
tl: Tanging valid na JS object lamang ang gagana. Para sa karagdagang detalye, pakitingnan ang<a target="_blank" href="https://flatpickr.js.org/options/" rel="noreferrer"> dokumentasyon para sa mga available na opsyon sa configuration</a>

en: Current Date
tl: Kasalukuyang Petsa

en: Upload Button Text:
tl: Teksto ng Upload Button:

en: Button Icons
tl: Mga Icon ng Button

en: Allow Multiple:
tl: Pahintulutan ang Maramihang:

en: File Select Status
tl: Katayuan ng Pagpili ng File

en: Show Maximum Size
tl: Ipakita ang Pinakamataas na Laki

en: Allow Maximum Upload Size
tl: Pahintulutan ang Pinakamataas na Laki ng Upload

en: Total Maximum Size
tl: Kabuuang Pinakamataas na Laki

en: Show File List
tl: Ipakita ang Listahan ng File

en: Show File Preview
tl: Ipakita ang Preview ng File

en: Show File Size
tl: Ipakita ang Laki ng File

en: File Exist Message
tl: Mensahe ng Pagkakaroon ng File

en: Allowed File Type:
tl: Pinapayagang Uri ng File:

en: Edit GDPR Concent label by clicking on edit icon
tl: I-edit ang Label ng GDPR Consent sa pamamagitan ng pag-click sa icon ng pag-edit

en: Edit GDPR Concent Label
tl: I-edit ang Label ng GDPR Consent

en: Visibility Mode
tl: Paraan ng Pagkakita

en: Visible
tl: Nakikita

en: Invisible
tl: Hindi Nakikita

en: Theme
tl: Tema

en: Dark
tl: Madilim

en: Light
tl: Maliwanag

en: Size
tl: Laki

en: Default value
tl: Default na halaga

en: Suggestion
tl: Mungkahi

en: Edit the HTML field content by clicking on edit icon
tl: I-edit ang nilalaman ng HTML field sa pamamagitan ng pag-click sa icon ng pag-edit

en: Add/Edit Options
tl: Magdagdag/I-edit ang Mga Opsyon

en: Allow Multiple
tl: Pahintulutan ang Maramihang

en: Item Size
tl: Sukat ng Item

en: Specify item's minimum size (in pixels)
tl: Tukuyin ang pinakamaliit na sukat ng item (sa pixels)

en: Check Position
tl: Posisyon ng Check

en: Specify the check position.
tl: Tukuyin ang posisyon ng check.

en: Unique Entry
tl: Natatanging Entry

en: Hide Image Label
tl: Itago ang Label ng Imahe

en: Background Image
tl: Background na Imahe

en: Width
tl: Lapad

en: Height
tl: Taas

en: Image Alt Text
tl: Alt Text ng Imahe

en: Replace Previous Options
tl: Palitan ang Nakaraang Mga Opsyon

en: Merge with Previous Options
tl: Pagsamahin sa Nakaraang Mga Opsyon

en: Import & Edit
tl: Import at I-edit

en: Loading ACF fields...
tl: Naglo-load ng mga ACF field...

en: Loading Posts...
tl: Naglo-load ng mga Post...

en: Loading Terms...
tl: Naglo-load ng mga Termino...

en: Use Post Taxonomy Fields
tl: Gamitin ang Mga Field ng Post Taxonomy

en: Loading Users...
tl: Nilo-load ang mga Gumagamit...

en: Mollie Minimum Amount is
tl: Ang Pinakamababang Halaga ng Mollie ay

en: Mollie Dynamic Amount Field is not Selected
tl: Hindi Napili ang Mollie Dynamic Amount Field

en: Mollie Fixed Amount is not valid
tl: Hindi wasto ang Mollie Fixed Amount

en: Copied on clipboard.
tl: Nakopya sa clipboard.

en: Failed to Copy, Try Again.
tl: Nabigong Kopyahin, Subukang Muli.

en: Redirect Page Url
tl: I-redirect na URL ng Pahina

en: Select Page
tl: Pumili ng Pahina

en: Pay Button Text
tl: Teksto ng Button sa Pagbabayad

en: Payment Method
tl: Paraan ng Pagbabayad

en: Currency
tl: Pera

en: Select Currency
tl: Pumili ng Pera

en: Amount Type
tl: Uri ng Halaga

en: Amount
tl: Halaga

en: Select Amount Field
tl: Pumili ng Field ng Halaga

en: Description
tl: Deskripsyon

en: Locale
tl: Lokale

en: Select Locale
tl: Pumili ng Lokale

en: Multisteps Settings
tl: Mga Setting ng Multisteps

en: Show Step Header
tl: Ipakita ang Header ng Hakbang

en: Show Header Label
tl: Ipakita ang Label ng Header

en: Show Header Subtitle
tl: Ipakita ang Subtitle ng Header

en: Show Header Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Header

en: Icon Type:
tl: Uri ng Icon:

en: Show Progress Bar
tl: Ipakita ang Progress Bar

en: Show Percentage
tl: Ipakita ang Porsyento

en: Show Buttons
tl: Ipakita ang mga Button

en: Button Position:
tl: Posisyon ng Button:

en: Validate on Step Change
tl: I-validate sa Pagbabago ng Hakbang

en: Step Header Switchable
tl: Maaaring Palitan ang Header ng Hakbang

en: Maintain Step History
tl: Panatilihin ang Kasaysayan ng Hakbang

en: Save Step Progress
tl: I-save ang Progreso ng Hakbang

en: PayPal Dynamic Amount Field is not Selected
tl: Hindi Napili ang Dynamic Amount Field ng PayPal

en: PayPal Fixed Amount is not valid
tl: Hindi Valid ang Fixed Amount ng PayPal

en: PayPal Plan Id missing
tl: Nawawala ang PayPal Plan Id

en: Disable Card
tl: I-disable ang Card

en: Shipping Amount
tl: Halaga ng Shipping

en: Shipping Cost
tl: Gastos sa Pagpapadala

en: Select Shipping Amount Field
tl: Piliin ang Patlang ng Halaga ng Pagpapadala

en: Tax Amount Type
tl: Uri ng Halaga ng Buwis

en: Tax (%)
tl: Buwis (%)

en: Default Phone Number
tl: Default na Numero ng Telepono

en: Input Format Option
tl: Opsyon sa Format ng Input

en: Value Format Option
tl: Opsyon sa Format ng Halaga

en: Custom Validation (RegEx) Pattern
tl: Pasadyang Pagpapatunay (RegEx) na Pattern

en: Expression
tl: Ekspresyon

en: Fields
tl: Mga Patlang

en: Flags:
tl: Mga Flag:

en: Hide Country List
tl: Itago ang Listahan ng Bansa

en: Options 2
tl: Mga Opsyon 2

en: Options Column
tl: Hanay ng Mga Opsyon

en: Specify the number of columns to display the options in. Leave blank to display the options as needed space.
tl: Tukuyin ang bilang ng mga hanay para ipakita ang mga opsyon. Iwanang blangko upang ipakita ang mga opsyon ayon sa kinakailangang espasyo.

en: Rating Position
tl: Posisyon ng Rating

en: Add/Edit Rating Options
tl: Magdagdag/I-edit ang Mga Opsyon ng Rating

en: Show Rating Message On hover
tl: Ipakita ang Mensahe ng Rating Sa pag-hover

en: Show Rating Message On Selected
tl: Ipakita ang Mensahe ng Rating Kapag Napili

en: Razorpay Dyanmic Amount Field is not Selected
tl: Hindi Napili ang Razorpay Dynamic Amount Field

en: Razorpay Fixed Amount is not valid
tl: Hindi wasto ang Razorpay Fixed Amount

en: Razorpay Order ID Field is not Selected
tl: Hindi napili ang Razorpay Order ID Field

en: Razorpay Accounts
tl: Mga Account ng Razorpay

en: Account Name
tl: Pangalan ng Account

en: Generate new ID
tl: Gumawa ng bagong ID

en: Select Order Id Field
tl: Piliin ang Order Id Field

en: Button Align:
tl: Pag-ayos ng Button:

en: Theme Color:
tl: Kulay ng Tema:

en: Background Color:
tl: Kulay ng Background:

en: Confirm on Close:
tl: Kumpirmahin sa Pagsara:

en: Name :
tl: Pangalan :

en: Key :
tl: Susi :

en: Value :
tl: Halaga :

en: Default Row:
tl: Default na Hanay:

en: Minimum Row:
tl: Pinakamababang Hanay:

en: Maximum Row:
tl: Pinakamataas na Hanay:

en: Button View:
tl: Tingnan ang Button:

en: Name
tl: Pangalan

en: Allow Other Option:
tl: Payagan ang Ibang Opsyon:

en: Multiple Select:
tl: Maramihang Piliin:

en: Set minimum number to be selected for dropdown option
tl: Itakda ang pinakamababang bilang na pipiliin para sa dropdown na opsyon

en: Set maximum number to be selected for dropdown option
tl: Itakda ang pinakamataas na bilang na pipiliin para sa dropdown na opsyon

en: Available On
tl: Magagamit Sa

en: Enter the shortcode in this Input.
tl: Ilagay ang shortcode sa Input na ito.

en: Button Reverse
tl: Baliktarin ang Button

en: Clear
tl: I-clear

en: Clear Button
tl: I-clear ang Button

en: Space Between
tl: Espasyo sa Gitna

en: Redo
tl: Gawin Muli

en: Redo Button
tl: Button para sa Gawin Muli

en: Pen Color
tl: Kulay ng Panulat

en: Background Color
tl: Kulay ng Background

en: Pen Width
tl: Lapad ng Panulat

en: Image Type
tl: Uri ng Imahe

en: Signature Pad
tl: Pad ng Lagda

en: Undo
tl: Bawiin

en: Undo Button
tl: Button ng Bawiin

en: Add/Edit Suggestions
tl: Magdagdag/I-edit ang mga Mungkahi

en: Auto Complete
tl: Awtomatikong Kumpletuhin

en: Step:
tl: Hakbang:

en: Step Settings
tl: Mga Setting ng Hakbang

en: Step Icon
tl: Icon ng Hakbang

en: Step Label
tl: Label ng Hakbang

en: Step Subtitle
tl: Subtitle ng Hakbang

en: Stripe Minimum Amount is
tl: Ang Minimum na Halaga ng Stripe ay

en: Stripe Dynamic Amount Field is not Selected
tl: Hindi Napili ang Dynamic Amount Field ng Stripe

en: Select a valid currency for the selected payment method types
tl: Pumili ng wastong pera para sa mga napiling uri ng paraan ng pagbabayad

en: Stripe Dyanmic Amount Field is not Selected
tl: Hindi Napili ang Stripe Dynamic Amount Field

en: Stripe Fixed Amount is not valid
tl: Hindi wasto ang Fixed Amount ng Stripe

en: Payment Method Type
tl: Uri ng Paraan ng Pagbabayad

en: Billing
tl: Pagsingil

en: Shipping
tl: Pagpapadala

en: Automatic
tl: Awtomático

en: Allowed Countries :
tl: Pinapayagang Mga Bansa :

en: Name Mode:
tl: Paraan ng Pangalan:

en: Full
tl: Buong

en: Split
tl: Hatiin

en: Full Name:
tl: Buong Pangalan:

en: First Name:
tl: Unang Pangalan:

en: Last Name:
tl: Apelyido:

en: Phone Number:
tl: Numero ng Telepono:

en: Phone:
tl: Telepono:

en: Line 1:
tl: Linya 1:

en: Line 2:
tl: Linya 2:

en: City:
tl: Lungsod:

en: State:
tl: Estado:

en: Country:
tl: Bansa:

en: Color Picker
tl: Tagapili ng Kulay

en: Solid
tl: Solido

en: Phone View
tl: Tanaw ng Telepono

en: Tablet View
tl: Tanaw ng Tablet

en: Laptop View
tl: Tanaw ng Laptop

en: Back
tl: Bumalik

en: Paypal Style
tl: Estilo ng Paypal

en: There is no paypal field in your form.
tl: Walang paypal na patlang sa iyong form.

en: There is more than one paypal field in your form. please select the style icon
tl: May higit sa isang paypal na patlang sa iyong form. pakipili ang icon ng estilo

en: in paypal field to customize the style.
tl: sa paypal na patlang upang i-customize ang estilo.

en: Horizontal
tl: Pahalang

en: Standalone
tl: Nakangisa

en: Pay Button
tl: Button ng Pagbabayad

en: CARD
tl: KARD

en: Color
tl: Kulay

en: Gold
tl: Ginto

en: Blue
tl: Asul

en: Silver
tl: Pilak

en: White
tl: Puti

en: Black
tl: Itim

en: Shape
tl: Hugis

en: Rectangle
tl: Parihaba

en: Pill
tl: Hulma ng Tableta

en: Paypal Button Text
tl: Teksto ng Button ng Paypal

en: Paypal Buy Now
tl: Bumili Ngayon sa Paypal

en: Pay with Paypal
tl: Magbayad gamit ang Paypal

en: Background
tl: Likuran

en: Color Fill
tl: Punan ng Kulay

en: Picture
tl: Larawan

en: Picture Upload
tl: I-upload ang Larawan

en: Browse...
tl: Mag-browse...

en: Image Link....
tl: Link ng Larawan....

en: Background Blend Mode
tl: Paraan ng Paghahalo ng Likuran

en: Multiply
tl: Imultiply

en: Darken
tl: Paitim

en: Lighten
tl: Paliwanag

en: Luminosity
tl: Liwanag

en: Background Img Repeat
tl: Ulitin ang Larawan sa Likod

en: Repeat
tl: Ulitin

en: Repeat-X
tl: Ulitin-X

en: Repeat-Y
tl: Ulitin-Y

en: Np Repeat
tl: Hindi Uulitin

en: Space
tl: Puwang

en: Round
tl: Bilog

en: Background Img Position
tl: Posisyon ng Larawan sa Likod

en: Background Img Size
tl: Sukat ng Larawan sa Likod

en: BG Width
tl: Lapad ng Likod

en: BG Height
tl: Taas ng Likod

en: BG Height/Width
tl: Taas/Lapad ng Likod

en: Background Filter
tl: Pangunahing Salain

en: Blur
tl: Malabo

en: Brightness
tl: Kaliwanagan

en: Contrast
tl: Kontrasta

en: Invert
tl: Baligtarin

en: Opacity
tl: Kalinawan

en: Saturate
tl: Pumuno ng Kulay

en: Border
tl: Hangganan

en: Border Color
tl: Kulay ng Hangganan

en: Border Width
tl: Lapad ng Hangganan

en: Border Radius
tl: Radius ng Hangganan

en: On Mouse Over
tl: Sa Pagdaan ng Daga

en: On Focus
tl: Sa Pokus

en: Text Color
tl: Kulay ng Teksto

en: Placeholder Color
tl: Kulay ng Placeholder

en: Direction
tl: Direksyon

en: Content Direction
tl: Direksyon ng Nilalaman

en: Left to Right
tl: Mula Kaliwa Pakanan

en: Right to Left
tl: Mula Kanan Kaliwa

en: Font Size
tl: Sukat ng Font

en: Block Gap
tl: Agwat ng Bloke

en: Row Gap
tl: Agwat ng Hanay

en: Column Gap
tl: Agwat ng Kolum

en: Both Side Gap
tl: Agwat sa Parehong Panig

en: Margin Top
tl: Itaas na Margin

en: Margin Right
tl: Kanang Margin

en: Margin Bottom
tl: Ibabang Margin

en: Margin Left
tl: Kaliwang Margin

en: All Side
tl: Lahat ng Panig

en: Padding Top
tl: Itaas na Padding

en: Padding Right
tl: Kanang Padding

en: Padding Bottom
tl: Ibabang Padding

en: Padding Left
tl: Kaliwang Padding

en: Shadow
tl: Anino

en: Inside
tl: Loob

en: Outside
tl: Labas

en: Shadow Color
tl: Kulay ng Anino

en: Shadow Style
tl: Estilo ng Anino

en: Pattern not matched
tl: Hindi tumutugma ang Pattern

en: Input mode
tl: Paraan ng Pag-input

en: Input Mask
tl: Maskara ng Input

en: RegEx Pattern
tl: Pattern ng RegEx

en: Validations
tl: Mga Pagpapatunay

en: At least one digit (0-9)
tl: Hindi bababa sa isang digit (0-9)

en: At least one lowercase character (a-z)
tl: Hindi bababa sa isang maliit na titik (a-z)

en: At least one uppercase character (A-Z)
tl: Hindi bababa sa isang malaking titik (A-Z)

en: At least one special character (~!@#$%^&*(){}[]<>+-_=/\|;:,.)
tl: Hindi bababa sa isang espesyal na karakter (~!@#$%^&*(){}[]<>+-_=/\|;:,.)

en: Limit Password Length
tl: Limitahan ang Haba ng Password

en: Validate as User Unique
tl: Patunayan bilang Natatanging User

en: Title
tl: Pamagat

en: More Options
tl: Higit pang Mga Opsyon

en: Auto
tl: Awtomatiko

en: Appearance
tl: Hitsura

en: <p style="margin:0">Successfully Submitted.</p>
tl: <p style="margin:0">Matagumpay na Naipasa.</p>

en: Are you sure to delete this message ?
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang mensaheng ito ?

en: Add More Alternative Success Message
tl: Magdagdag ng Higit pang Alternatibong Mensahe ng Tagumpay

en: Add
tl: Magdagdag

en: Message Styles
tl: Mga Estilo ng Mensahe

en: Message Type
tl: Uri ng Mensahe

en: Close Icon Color
tl: Kulay ng Icon ng Isara

en: Confirmations
tl: Mga Kumpirmasyon

en: How to set up Confirmation messages or Redirect page:
tl: Paano mag-set up ng mga kumpirmasyon na mensahe o Redirect na pahina:

en: Success/Error Messages
tl: Mga Mensahe ng Tagumpay/Mali

en: Redirect Page
tl: Redirect na Pahina

en: Be sure to configure conditional logic for displaying Success/Error messages and Redirect Page. If no conditional logic is set, the default confirmation will be displayed.
tl: Siguraduhing i-configure ang conditional logic para sa pagpapakita ng mga Mensahe ng Tagumpay/Mali at Redirect na Pahina. Kung walang naka-set na conditional logic, ang default na kumpirmasyon ang ipapakita.

en: Conversational Form Settings
tl: Mga Setting ng Conversational Form

en: Note: In the Conversational Form feature, certain fields such as Captcha, Payments, HTML, etc are currently not supported.
tl: Tandaan: Sa tampok na Conversational Form, ang ilang mga patlang tulad ng Captcha, Mga Pagbabayad, HTML, atbp ay hindi pa sinusuportahan.

en: How to setup Conversational form:
tl: Paano mag-set up ng Conversational form:

en: Theme settings
tl: Mga setting ng tema

en: Conversational Steps settings
tl: Mga setting ng Conversational Steps

en: Navigation
tl: Navigasyon

en: Add New Post Type
tl: Magdagdag ng Bagong Uri ng Post

en: Edit Post Types
tl: I-edit ang mga Uri ng Post

en: CPT added successfully, refresh your window
tl: Matagumpay na naidagdag ang CPT, i-refresh ang iyong window

en: Learn more about CPT Integration
tl: Matuto nang higit pa tungkol sa CPT Integration

en: Post Type Slug *
tl: Slug ng Uri ng Post *

en: Singular Label *
tl: Pang-isahang Label *

en: Menu Name *
tl: Pangalan ng Menu *

en: Menu Icon
tl: Icon ng Menu

en: Public
tl: Pampubliko

en: This type should be shown in the admin UI and is publicly queryable
tl: Dapat ipakita ang uri na ito sa admin UI at ito ay pampublikong ma-q-query

en: Publicly Queryable
tl: Pampublikong Ma-q-query

en: Queries can be performed on the front end
tl: Maaaring magsagawa ng mga query sa front end

en: Show in REST API
tl: Ipakita sa REST API

en: To show this post type in the WP REST API
tl: Para ipakita ang uri ng post na ito sa WP REST API

en: Show in Menu
tl: Ipakita sa Menu

en: Show the post type in the admin menu
tl: Ipakita ang uri ng post sa admin menu

en: Show UI
tl: Ipakita ang UI

en: Generate UI for managing this post type
tl: Gumawa ng UI para sa pamamahala ng uri ng post na ito

en: Add Post Type
tl: Magdagdag ng Uri ng Post

en: Delete successfully, refresh your window
tl: Matagumpay na natanggal, i-refresh ang iyong bintana

en: Delete Post Type
tl: Tanggalin ang Uri ng Post

en: Confirmation
tl: Kumpirmasyon

en: Are you sure to delete post type?
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang uri ng post?

en: cpt type update successfully, refresh your window
tl: Matagumpay na na-update ang uri ng cpt, i-refresh ang iyong window

en: Select Type *
tl: Piliin ang Uri *

en: Menu Icon *
tl: Icon ng Menu *

en: public
tl: pampubliko

en: Posts of this type should be shown in the admin UI and is publicly queryable
tl: Ang mga post ng ganitong uri ay dapat ipakita sa admin UI at maaaring ma-query nang publiko

en: Queries can be performed on the front end as part of parse_request()
tl: Maaaring magsagawa ng mga query sa front end bilang bahagi ng parse_request()

en: To show this post type data in the WP REST API
tl: Upang ipakita ang data ng post type na ito sa WP REST API

en: This show the post type in the admin menu and where to show that menu
tl: Ipinapakita nito ang post type sa admin menu at kung saan ipapakita ang menu na iyon

en: Generate a default UI for managing this post type
tl: Gumawa ng default na UI para sa pamamahala ng post type na ito

en: Update Post Type
tl: I-update ang Uri ng Post

en: Update Template
tl: I-update ang Template

en: Template Name:
tl: Pangalan ng Template:

en: Browse Template
tl: Mag-browse ng Template

en: Email Templates Coming soon
tl: Darating na ang mga Email Template

en: Save Template
tl: I-save ang Template

en: Payment
tl: Pagbabayad

en: PDF Downloads
tl: Mga PDF Download

en: Google Ads Information
tl: Impormasyon ng Google Ads

en: No PDF templates available
tl: Walang magagamit na mga template ng PDF

en: Related Info
tl: Kaugnay na Impormasyon

en: Note Deleted Successfully
tl: Matagumpay na Natanggal ang Tala

en: updated on:
tl: na-update noong:

en: created at:
tl: nilikha noong:

en: create new note
tl: gumawa ng bagong tala

en: Are you sure to delete this note
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang talang ito

en: No Payment Info Found!
tl: Walang Natagpuang Impormasyon sa Pagbabayad!

en: No field data change
tl: Walang pagbabago sa datos ng patlang

en: Form Submitted
tl: Naipasa ang Form

en: Show Integration Logs
tl: Ipakita ang Mga Log ng Integrasyon

en: Hide Integration Logs
tl: Itago ang Mga Log ng Integrasyon

en: Note
tl: Tala

en: Added
tl: Idinagdag

en: Updated
tl: Na-update

en: Deleted
tl: Natatanggal

en: Read More
tl: Magbasa Pa

en: Show Less
tl: Ipakita ang Mas Kaunti

en: Note no change
tl: Walang pagbabago sa tala

en: Note Updated Successfully
tl: Matagumpay na Na-update ang Tala

en: Note Added Successfully
tl: Matagumpay na Naidagdag ang Tala

en: Edit Note
tl: I-edit ang Tala

en: Create New Note
tl: Lumikha ng Bagong Tala

en: Cancel
tl: Kanselahin

en: Transaction ID
tl: ID ng Transaksyon

en: Total Paid
tl: Kabuuang Bayad

en: no data found
tl: walang datos na natagpuan

en: Plan ID
tl: ID ng Plano

en: Next Billing Time
tl: Susunod na Oras ng Pagsingil

en: no response found
tl: walang sagot na natagpuan

en: How many rows to export
tl: Ilan ang mga hilera na i-e-export

en: Enter row number
tl: Ilagay ang numero ng hilera

en: Select filter
tl: Pumili ng filter

en: Sort Order
tl: Ayusin ang Order

en: Sort by
tl: Ayusin ayon sa

en: Export File Format
tl: Format ng File para sa Pag-export

en: Export
tl: I-export

en: Export Form Data
tl: I-export ang Data ng Form

en: Preview Data
tl: I-preview ang Data

en: Move
tl: Ilipat

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Clone
tl: Kopyahin

en: Add Field
tl: Magdagdag ng Patlang

en: Remove
tl: Alisin

en: Mollie API key is missing
tl: Nawawala ang Mollie API key

en: Mollie Redirect Url is not Selected
tl: Hindi Napili ang Mollie Redirect Url

en: PayPal Client ID is missing
tl: Nawawala ang PayPal Client ID

en: Razorpay Client ID is missing
tl: Nawawala ang Razorpay Client ID

en: Drag and drop fields here
tl: I-drag at i-drop ang mga patlang dito

en: Stripe publishable key is missing
tl: Nawawala ang Stripe publishable key

en: History Empty
tl: Walang Kasaysayan

en: Please select property you want to import with form
tl: Mangyaring piliin ang property na nais mong i-import kasama ang form

en: Preview Form
tl: I-preview ang Form

en: Preview
tl: I-preview

en: Custom CSS/JS
tl: Pasadyang CSS/JS

en: How to add Custom CSS/JS:
tl: Paano magdagdag ng Pasadyang CSS/JS:

en: You can write your custom CSS/JS her. This CSS/JS will be applied in this form only.
tl: Maaari mong isulat ang iyong pasadyang CSS/JS dito. Ang CSS/JS na ito ay ilalapat lamang sa form na ito.

en: In order to repopulate form fields, it is necessary to store the submitted data in the database. Please make sure to turn off the "disable storing form submission data" option in the form settings.
tl: Upang maibalik ang mga field ng form, kinakailangang itago ang isinumiteng data sa database. Mangyaring siguraduhing naka-off ang opsyon na "huwag iimbak ang data ng pagsumite ng form" sa mga setting ng form.

en: Form Abandonment
tl: Pag-abandona ng Form

en: How to setup Form Abandonment & save partial form progress:
tl: Paano i-setup ang Pag-abandona ng Form at i-save ang bahagyang progreso ng form:

en: Show warning message below the form description
tl: Ipakita ang babalang mensahe sa ilalim ng paglalarawan ng form

en: Places an admin-defined message below the form description, making your users aware that their field values are being saved before submission.
tl: Naglalagay ng mensahe na itinakda ng admin sa ilalim ng paglalarawan ng form, upang malaman ng iyong mga user na ang kanilang mga halaga ng field ay ini-save bago isumite.

en: Save draft only for logged in users
tl: I-save ang draft para lamang sa mga naka-log in na user

en: Repopulate form fields with previous partial entry
tl: Ibalik ang mga field ng form gamit ang naunang bahagyang entry

en: If the user is logged in, the form will be repopulated with the previous partial entry from the database.
                        Otherwise, from the local storage of the browser.
tl: Kung naka-log in ang user, ang form ay ibabalik gamit ang naunang bahagyang entry mula sa database. Kung hindi, mula sa lokal na imbakan ng browser.

en: Save draft when user leaves the form page
tl: I-save ang draft kapag umalis ang user sa pahina ng form

en: If turned off, the form will save draft when clicks on the save button or using conditional logic.
tl: Kung naka-off, ise-save ang draft ng form kapag na-click ang save button o gamit ang conditional logic.

en: Allow empty form as Save draft
tl: Pahintulutan ang walang laman na form bilang Save draft

en: If turned on, the empty form save as draft when leave page.
tl: Kung naka-on, ang walang laman na form ay mase-save bilang draft kapag umalis sa pahina.

en: When to save:
tl: Kailan i-save:

en: Always save abandoned form entries
tl: Palaging i-save ang mga inabandona na entry ng form

en: Save only if email address or phone number is provided
tl: I-save lamang kung may ibinigay na email address o numero ng telepono

en: How to setup Landinge Page
tl: Paano i-setup ang Landing Page

en: Custom URL
tl: Pasadyang URL

en: Please try to avoid any duplicate custom url, as it will conflict between the page and Bit Form.
tl: Pakisubukang iwasan ang anumang duplicate na pasadyang URL, dahil magko-konflik ito sa pagitan ng pahina at Bit Form.

en: Page Title
tl: Pamagat ng Pahina

en: Share via Direct URL
tl: Ibahagi sa pamamagitan ng Direktang URL

en: Share via Direct URL (Conversational Form)
tl: Ibahagi sa pamamagitan ng Direktang URL (Conversational Form)

en: Embed via HTML Code
tl: I-embed gamit ang HTML Code

en: Embed via HTML Code (Conversational Form)
tl: I-embed gamit ang HTML Code (Conversational Form)

en: Customer ID key cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Customer ID key

en: save Successfully
tl: Matagumpay na na-save

en: save failed Cause:
tl: Nabigong mag-save Dahilan:

en: save failed. please try again
tl: Nabigong mag-save. Pakisubukang muli

en: Learn more about Google Ads configuration
tl: Matuto nang higit pa tungkol sa pagsasaayos ng Google Ads

en: To get Client ID and SECRET , Please Visit Google API Console
tl: Para makuha ang Client ID at SECRET, Pakibisita ang Google API Console

en: Customer Id (non manager account)
tl: Customer Id (hindi manager account)

en: To get Customer ID , Please Visit
tl: Para makuha ang Customer ID, Pakibisita

en: Saving Generel Settings...
tl: Sinesave ang Pangkalahatang Mga Setting...

en: Global Settings
tl: Pangkalang Mga Setting

en: Validation Error/Invalid Message.
tl: Error sa Pagpapatunay/Hindi Wastong Mensahe.

en: Generate Token after page load to prevent conflict with cache plugins.
tl: Gumawa ng Token pagkatapos ng pag-load ng pahina upang maiwasan ang salungatan sa mga plugin ng cache.

en: Other Settings
tl: Iba pang Mga Setting

en: Delete all data table when delete plugin.
tl: Tanggalin ang lahat ng data table kapag tinanggal ang plugin.

en: Usage Reporting Opt In.
tl: Pagpili sa Pagsusumite ng Ulat ng Paggamit.

en: Edit Global Message (Type:
tl: I-edit ang Pangkalang Mensahe (Uri:

en: Messages saved successfully.
tl: Matagumpay na na-save ang mga Mensahe.

en: Note: This global message will be applied to all forms and fields unless a custom error message is set for an individual field. Also you can use the
tl: Tandaan: Ang pangkalahatang mensaheng ito ay ilalapat sa lahat ng mga form at larangan maliban kung may itinakdang pasadyang mensahe ng error para sa isang partikular na larangan. Maaari mo ring gamitin ang

en: Shortcode patterns (Ex:
tl: Mga pattern ng shortcode (Hal:

en: to dynamically replace field-specific labels/values.
tl: upang dinamiko na palitan ang mga label/halaga na partikular sa larangan.

en: Required Field
tl: Kinakailangang Larangan

en: Invalid Email
tl: Hindi Wastong Email

en: Invalid URL
tl: Hindi Wastong URL

en: Invalid Number
tl: Hindi Wastong Numero

en: Invalid Phone Number
tl: Hindi Wastong Numero ng Telepono

en: Minimum Value
tl: Pinakamababang Halaga

en: Maximum Value
tl: Pinakamataas na Halaga

en: Regex Pattern
tl: Pattern ng Regex

en: Minimum Option Count
tl: Minimum na Bilang ng Opsyon

en: Maximum Option Count
tl: Maximum na Bilang ng Opsyon

en: Minimum File Count
tl: Minimum na Bilang ng File

en: Maximum File Count
tl: Maximum na Bilang ng File

en: Maximum File Size
tl: Maximum na Laki ng File

en: Other Option Required
tl: Kailangan ang Ibang Opsyon

en: Unique Entry Value
tl: Natanging Halaga ng Entry

en: Unique User
tl: Natatanging User

en: App delete successfully.
tl: Matagumpay ang pagtanggal ng App.

en: App deletion failed Cause
tl: Sanhi ng pagkabigo sa pagtanggal ng App

en: App deletion failed. please try again
tl: Nabigo ang pagtanggal ng App. Pakisubukang muli

en: Are you sure to delete this App configuration?
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang pagsasaayos ng App na ito?

en: How to setup Integrations:
tl: Paano mag-setup ng Integrations:

en: Connected/Authorized Platforms
tl: Nakakonektang/Authorized na mga Platform

en: Search Available Integrations...
tl: Maghanap ng Available na Integrations...

en: Available Integrations
tl: Available na mga Integrations

en: Submit button cannot be removed
tl: Hindi maaaring alisin ang Submit button

en: Integration deletion failed Cause
tl: Sanhi ng pagkabigo sa pagtanggal ng Integration

en: Integration deletion failed. please try again
tl: Nabigo ang pagtanggal ng Integration. Pakisubukang muli

en: Are you sure to delete this integration?
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang integration na ito?

en: Are you sure to clone this integration?
tl: Sigurado ka bang kopyahin ang integrasyong ito?

en: Integration clone failed Cause
tl: Nabigo ang pagkopya ng integrasyon Dahilan

en: Integration clone failed.
tl: Nabigo ang pagkopya ng integrasyon.

en: Integrate your form with your favorite apps and services.
tl: Isama ang iyong form sa iyong mga paboritong app at serbisyo.

en: Date Time (Advanced)
tl: Petsa at Oras (Advanced)

en: Advanced Date Time
tl: Advanced na Petsa at Oras

en: Please Select a Date
tl: Paki-pili ng Petsa

en: Spacer
tl: Tagapaghiwalay

en: First Name
tl: Unang Pangalan

en: Last Name
tl: Apelyido

en: Text
tl: Teksto

en: Multiline Text
tl: Maramihang Linya ng Teksto

en: Multi-Line Text
tl: Maramihang Linya ng Teksto

en: example@mail.com
tl: halimbawa@mail.com

en: Number
tl: Numero

en: e.g. 123
tl: hal. 123

en: Select
tl: Piliin

en: Option 1
tl: Opsyon 1

en: Option 2
tl: Opsyon 2

en: Option 3
tl: Opsyon 3

en: Check Boxs
tl: Mga Checkbox

en: File Upload
tl: Pag-upload ng File

en: Advance File Upload
tl: Advanced na Pag-upload ng File

en: Advanced File Upload
tl: Advanced na Pag-upload ng File

en: Country
tl: Bansa

en: Enter Amount..
tl: Ilagay ang Halaga..

en: Phone Number
tl: Numero ng Telepono

en: Enter Phone Number
tl: Ilagay ang Numero ng Telepono

en: e.g. John Doe
tl: hal. John Doe

en: Password Field
tl: Patlang ng Password

en: Date
tl: Petsa

en: Pick A Date
tl: Pumili ng Petsa

en: Time
tl: Oras

en: Date-Time
tl: Petsa-Oras

en: Select Date-Time
tl: Pumili ng Petsa-Oras

en: Week
tl: Linggo

en: Select Week
tl: Pumili ng Linggo

en: Month
tl: Buwan

en: Month Input
tl: Input ng Buwan

en: GDPR Agreement
tl: Kasunduan sa GDPR

en: I consent to having this website store my submitted information so they can respond to my inquiry. Learn more in
tl: Sang-ayon ako na itago ng website na ito ang aking ipinadalang impormasyon upang masagot ang aking tanong. Matuto pa sa

en: Our Privacy Policy.
tl: Aming Patakaran sa Privacy.

en: Decision Box
tl: Kahon ng Desisyon

en: Signature
tl: Lagda

en: Terrible
tl: Napakasama

en: Bad
tl: Masama

en: Satisfied
tl: Nasiyahan

en: Good
tl: Mabuti

en: Excellent
tl: Napakahusay

en: Image Select
tl: Pumili ng Imahe

en: Option 4
tl: Opsyon 4

en: Hidden Field
tl: Nakatagong Patlang

en: Set Default Value
tl: Itakda ang Default na Halaga

en: Pay with Stripe
tl: Magbayad gamit ang Stripe

en: Pay now
tl: Magbayad ngayon

en: Pay with Mollie
tl: Magbayad gamit ang Mollie

en: Button
tl: Buton

en: Draft Button
tl: Buton ng Draft

en: Save Draft
tl: I-save ang Draft

en: Next Step
tl: Susunod na Hakbang

en: Previous Step
tl: Nakaraang Hakbang

en: Previous
tl: Nakaraan

en: Section
tl: Seksyon

en: Image
tl: Imahe

en: Migration Issue Detected
tl: Nakita ang Isyu sa Migrasyon

en: There may have been a problem during auto-migrating your Bit Forms from V1 to V2.
tl: Maaring nagkaroon ng problema habang awtomatikong nililipat ang iyong Bit Forms mula V1 patungong V2.

en: Please contact support for assistance at
tl: Mangyaring makipag-ugnayan sa suporta para sa tulong sa

en: Migrating to V2
tl: Pagmigrasyon sa V2

en: Please wait while we migrate your data to V2
tl: Mangyaring maghintay habang nililipat namin ang iyong data sa V2

en: This may take a few minutes...
tl: Maaaring tumagal ito ng ilang minuto...

en: Meanwhile do not close this window.
tl: Samantala, huwag isara ang window na ito.

en: Mollie Settings
tl: Mga Setting ng Mollie

en: To get API key, Please Visit
tl: Para makuha ang API key, mangyaring bisitahin ang

en: Step-
tl: Hakbang-

en: Clone Step
tl: Kopyahin ang Hakbang

en: Delete Step
tl: Tanggalin ang Hakbang

en: Add New Step
tl: Magdagdag ng Bagong Hakbang

en: Add Steps
tl: Magdagdag ng Mga Hakbang

en: Multi step settings
tl: Mga setting ng multi-hakbang

en: All fields are required
tl: Lahat ng mga patlang ay kinakailangan

en: Saving Payment Setting...
tl: Isine-save ang Setting ng Pagbabayad...

en: Choose a unique name to identify this integration within your app.
tl: Pumili ng natatanging pangalan upang tukuyin ang integrasyong ito sa iyong app.

en: Login to you Mollie account (or create on if you haven't already).
tl: Mag-login sa iyong Mollie account (o gumawa ng isa kung wala ka pa).

en: Go to your Mollie Dashboard
tl: Pumunta sa iyong Mollie Dashboard

en: and find the API section.
tl: at hanapin ang seksyon ng API.

en: Generate a new API key or use an existing one (you can use test API key for testing purposes). This key is required for authenticating API requests.
tl: Gumawa ng bagong API key o gamitin ang umiiral na (maaari mong gamitin ang test API key para sa pagsubok). Kinakailangan ang key na ito para sa pagpapatunay ng mga kahilingan sa API.

en: Copy the API key and paste it in the Bit Form
tl: Kopyahin ang API key at i-paste ito sa Bit Form

en: field above.
tl: na field sa itaas.

en: Then click on the
tl: Pagkatapos ay i-click ang

en: button to save the settings.
tl: na button para i-save ang mga settings.

en: Please go to your form now and add a Mollie payment field.
tl: Pumunta na ngayon sa iyong form at magdagdag ng Mollie payment field.

en: Bit form Mollie Payment Gateway documentation
tl: Bit form Mollie Payment Gateway dokumentasyon

en: Login to you PayPal account (or create on if you haven't already).
tl: Mag-login sa iyong PayPal account (o gumawa ng isa kung wala ka pa).

en: Go to your PayPal Dashboard
tl: Pumunta sa iyong PayPal Dashboard

en: Select Transaction Mode (Live or Sandbox).
tl: Piliin ang Transaction Mode (Live o Sandbox).

en: Copy the
tl: Kopyahin ang

en: from PayPal Dashboard and paste it in the Bit Form
tl: mula sa PayPal Dashboard at i-paste ito sa Bit Form

en: field above (you can use Sandbox or Live mode).
tl: na field sa itaas (maaari mong gamitin ang Sandbox o Live mode).

en: Please go to your form now and add a PayPal payment field.
tl: Pumunta na ngayon sa iyong form at magdagdag ng PayPal payment field.

en: Bit form PayPal Payment Gateway documentation
tl: Bit form PayPal Payment Gateway dokumentasyon

en: Login to you Stripe account (or create on if you haven't already).
tl: Mag-login sa iyong Stripe account (o gumawa ng isa kung wala ka pa).

en: Go to your Stripe Dashboard
tl: Pumunta sa iyong Stripe Dashboard

en: and find the API Key section.
tl: at hanapin ang seksyon ng API Key.

en: from Stripe API Dashboard and paste it in the Bit Form
tl: mula sa Stripe API Dashboard at i-paste ito sa Bit Form

en: field above (you can use test API key for testing purposes).
tl: na field sa itaas (maaari kang gumamit ng test API key para sa mga layunin ng pagsubok).

en: Please go to your form now and add a Stripe payment field.
tl: Pumunta ka na sa iyong form at idagdag ang Stripe payment field.

en: Bit form Stripe Payment Gateway documentation
tl: Bit form Stripe Payment Gateway dokumentasyon

en: Login to you Razorpay account (or create on if you haven't already).
tl: Mag-login sa iyong Razorpay account (o gumawa kung wala ka pa).

en: Go to your Razorpay Dashboard
tl: Pumunta sa iyong Razorpay Dashboard

en: from Razorpay API Dashboard and paste it in the Bit Form
tl: mula sa Razorpay API Dashboard at i-paste ito sa Bit Form

en: Please go to your form now and add a Razorpay payment field.
tl: Pumunta ka na sa iyong form at idagdag ang Razorpay payment field.

en: Bit form Razorpay Payment Gateway documentation
tl: Bit form Razorpay Payment Gateway dokumentasyon

en: Available Payment Gateways
tl: Mga Magagamit na Payment Gateways

en: Please click on the available payment gateway option for configuration.
tl: Paki-click ang opsyon ng magagamit na payment gateway para sa pagsasaayos.

en: Available on
tl: Magagamit sa

en: Connected Accounts
tl: Mga Nakakonektang Account

en: Currently, no payment gateway has been connected.
tl: Sa kasalukuyan, walang payment gateway na nakakonekta.

en: PayPal Settings
tl: Mga Setting ng PayPal

en: Transaction Mode:
tl: Paraan ng Transaksyon:

en: Client Secret:
tl: Lihim ng Kliyente:

en: To get Client ID & Secret, Please Visit
tl: Para makuha ang Client ID at Lihim, Mangyaring Bisitahin

en: PayPal Developer Dashboard
tl: Dashboard ng Developer ng PayPal

en: PDF Global Setting
tl: Pandaigdigang Setting ng PDF

en: Available Font for PDF
tl: Magagamit na Font para sa PDF

en: PDF Templates
tl: Mga Template ng PDF

en: How to setup PDF Templates:
tl: Paano mag-setup ng mga Template ng PDF:

en: PDF File Name
tl: Pangalan ng File ng PDF

en: PDF Password
tl: Password ng PDF

en: Static Password
tl: Static na Password

en: PDF Password Shortcode
tl: Shortcode ng Password ng PDF

en: Allow Download (Link)
tl: Pahintulutan ang Pag-download (Link)

en: All User
tl: Lahat ng User

en: Only Logged In User
tl: Mga Naka-log in Lamang na User

en: Download Link Shortcode
tl: Shortcode ng Download Link

en: Override Default Settings
tl: Palitan ang Default na Mga Setting

en: Paper Size
tl: Sukat ng Papel

en: Orientation
tl: Oryentasyon

en: Landscape
tl: Pahigang-lansangan

en: Font Family
tl: Pamilya ng Font

en: Font Size (Pixels)
tl: Sukat ng Font (Pixels)

en: Watermark
tl: Tatak ng Tubig

en: Watermark Text
tl: Teksto ng Tatak ng Tubig

en: Watermark Image
tl: Larawan ng Tatak ng Tubig

en: Position X (Units in millimeters)
tl: Posisyon X (Mga Yunit sa milimetro)

en: Position Y (Units in millimeters)
tl: Posisyon Y (Mga Yunit sa milimetro)

en: Show watermark behind the page content
tl: Ipakita ang tatak ng tubig sa likod ng nilalaman ng pahina

en: Language Direction
tl: Direksyon ng Wika

en: Go to PDF Settings
tl: Pumunta sa Mga Setting ng PDF

en: Please configure PDF settings first.
tl: Mangyaring i-configure muna ang mga setting ng PDF.

en: Upload
tl: I-upload

en: Image width
tl: Lapad ng Larawan

en: Image height
tl: Taas ng Larawan

en: Position X
tl: Posisyon X

en: Position Y
tl: Posisyon Y

en: Learn more about PDF Attachment
tl: Alamin pa ang tungkol sa PDF Attachment

en: This global settings will be set as the default for any new PDF attachment generated from your forms.
tl: Ang mga global na setting na ito ay itatakda bilang default para sa anumang bagong PDF attachment na gagawin mula sa iyong mga form.

en: Remember,
tl: Tandaan,

en: If you haven't used PDFs yet, you'll need to click the "Save" button to apply these global PDF settings. You can also customize settings for a specific PDF template by accessing the PDF templates in your form settings.
tl: Kung hindi mo pa nagagamit ang mga PDF, kailangan mong i-click ang "Save" na button upang ilapat ang mga global na setting ng PDF na ito. Maaari mo ring i-customize ang mga setting para sa isang partikular na PDF template sa pamamagitan ng pag-access sa mga PDF template sa iyong mga setting ng form.

en: Please update your PHP version is 7.4 or higher.
tl: Pakibago ang iyong PHP version sa 7.4 o mas mataas.

en: PHP extension is missing in your server. Please install it.
tl: Nawawala ang PHP extension sa iyong server. Pakainstall ito.

en: To use Arabic, Chinese, Japanese and Korean languages, you need to install additional fonts! Please navigate to the
tl: Upang magamit ang mga wikang Arabic, Chinese, Japanese at Korean, kailangan mong mag-install ng karagdagang mga font! Pakipunta sa

en: tab to proceed.
tl: tab upang magpatuloy.

en: Copy Shortcode
tl: Kopyahin ang Shortcode

en: Embed
tl: I-embed

en: Razorpay Settings
tl: Mga Setting ng Razorpay

en: To get API Key & Secret, Please Visit
tl: Upang makuha ang API Key at Secret, Pakibisita ang

en: Are you sure to delete this URL ?
tl: Sigurado ka bang burahin ang URL na ito ?

en: Select A Page:
tl: Pumili ng Pahina:

en: Custom Link
tl: Pasadyang Link

en: set Form Field
tl: iset ang Patlang ng Form

en: Select Form Field
tl: Pumili ng Patlang ng Form

en: Add More Alternative URL
tl: Magdagdag ng Higit pang Alternatibong URL

en: Filter Entries between Dates
tl: I-filter ang mga Entry sa pagitan ng mga Petsa

en: Filter
tl: I-filter

en: Search
tl: Maghanap

en: report name cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang pangalan ng ulat

en: Refresh
tl: I-refresh

en: Premium Feature
tl: Premium na Tampok

en: Buy Premium
tl: Bumili ng Premium

en: Are you sure to delete this report
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang ulat na ito

en: Deleting ...
tl: Tinatanggal ...

en: Filter List
tl: Listahan ng Filter

en: Search filters...
tl: Maghanap ng mga filter...

en: New Filter
tl: Bagong Filter

en: No matching filter found
tl: Walang nahanap na tumutugmang filter

en: Equal
tl: Pantay

en: Not equal
tl: Hindi pantay

en: Not empty
tl: Hindi walang laman

en: Start With
tl: Nagsisimula sa

en: End With
tl: Nagtatapos sa

en: Not Start With
tl: Hindi nagsisimula sa

en: Not End With
tl: Hindi nagtatapos sa

en: Not contains
tl: Hindi naglalaman

en: Contains
tl: Naglalaman

en: Contain All
tl: Naglalaman ng Lahat

en: Greater Than
tl: Higit sa

en: Less Than
tl: Mas mababa sa

en: Greater Than or Equal
tl: Higit sa o Katumbas

en: Less Than or Equal
tl: Mas mababa sa o Katumbas

en: Today
tl: Ngayon

en: Till Today
tl: Hanggang Ngayon

en: Tomorrow
tl: Bukas

en: Yesterday
tl: Kahapon

en: Till Yesterday
tl: Hanggang Kahapon

en: Last 7 Days
tl: Huling 7 Araw

en: Last 30 Days
tl: Huling 30 Araw

en: Last 60 Days
tl: Huling 60 Araw

en: Last 90 Days
tl: Huling 90 Araw

en: Last 120 Days
tl: Huling 120 Araw

en: Next 7 Days
tl: Susunod na 7 Araw

en: Next 30 Days
tl: Susunod na 30 Araw

en: Next 60 Days
tl: Susunod na 60 Araw

en: Next 90 Days
tl: Susunod na 90 Araw

en: Next 120 Days
tl: Susunod na 120 Araw

en: Current Week
tl: Kasalukuyang Linggo

en: Next Week
tl: Susunod na Linggo

en: Last Week
tl: Nakaraang Linggo

en: Current Month
tl: Kasalukuyang Buwan

en: Next Month
tl: Susunod na Buwan

en: Last Month
tl: Nakaraang Buwan

en: Current Year
tl: Kasalukuyang Taon

en: Next Year
tl: Susunod na Taon

en: Last Year
tl: Nakaraang Taon

en: Read entries
tl: Mga nabasang entry

en: Unread entries
tl: Mga hindi nabasang entry

en: Confirmed entries
tl: Mga kumpirmadong entry

en: Unconfirmed entries
tl: Mga hindi kumpirmadong entry

en: Draft entries
tl: Mga draft na entry

en: Logic
tl: Lohika

en: OR
tl: O

en: AND
tl: AT

en: ReCaptcha validation failed.
tl: Nabigo ang pagpapatunay ng ReCaptcha.

en: The form has reached its maximum number of submissions.
tl: Naabot na ng form ang pinakamataas na bilang ng mga pagsusumite.

en: You have reached the maximum number of submissions allowed.
tl: Naabot mo na ang pinakamataas na bilang ng mga pagsusumiteng pinapayagan.

en: You must be logged in.
tl: Kailangang naka-log in ka.

en: Empty form cannot be submitted.
tl: Hindi maaaring isumite ang walang lamang form.

en: Validate form input on focus lost
tl: I-validate ang input ng form kapag nawala ang focus

en: Allow single entry for each IP address
tl: Payagan ang isang entry para sa bawat IP address

en: Require user to be logged in for submit form
tl: Kailangang naka-log in ang user para magsumite ng form

en: Prevent empty form submission
tl: Pigilan ang pagsusumiteng walang laman na form

en: Disable entry storing in WordPress database
tl: I-disable ang pag-iimbak ng entry sa WordPress database

en: Enable ReCaptcha V3
tl: I-enable ang ReCaptcha V3

en: Enable / Disable
tl: I-enable / I-disable

en: Hide ReCaptcha Badge
tl: Itago ang Badge ng ReCaptcha

en: Honeypot trap for bot
tl: Honeypot trap para sa bot

en: Manage Submission Limits (by count, time, or user)
tl: Pamahalaan ang Mga Limitasyon sa Pagsusumite (ayon sa bilang, oras, o user)

en: Limit By Submission Count
tl: Limitahan Ayon sa Bilang ng Pagsusumite

en: Submission Limit
tl: Limitasyon sa Pagsusumite

en: Limit period type
tl: Uri ng limitasyon sa panahon

en: Limit By Per User
tl: Limitahan Ayon sa Bawat User

en: User verify type
tl: Uri ng beripikasyon ng user

en: Limit Form Submission Period
tl: Limitahan ang Panahon ng Pagsusumite ng Form

en: Every Day
tl: Araw-araw

en: Friday
tl: Biyernes

en: Saturday
tl: Sabado

en: Sunday
tl: Linggo

en: Monday
tl: Lunes

en: Tuesday
tl: Martes

en: Wednesday
tl: Miyerkules

en: Thursday
tl: Huwebes

en: From
tl: Mula

en: To
tl: Hanggang

en: Time:
tl: Oras:

en: Blocked IP list
tl: Listahan ng mga Naka-block na IP

en: Add Blocked IP
tl: Magdagdag ng Naka-block na IP

en: Allowed IP
tl: Pinahintulutang IP

en: By enabling this option only listed IP can submit this form.
tl: Sa pamamagitan ng pag-enable ng opsyong ito, tanging ang mga nakalistang IP lamang ang maaaring magsumite ng form na ito.

en: Add Allowed IP
tl: Magdagdag ng Pinahintulutang IP

en: Capture Google Ads (Click ID)
tl: Kuhanan ang Google Ads (Click ID)

en: Email sent successfully.
tl: Matagumpay na naipadala ang email.

en: Sending...
tl: Nagsusumite...

en: Email Test
tl: Pagsubok sa Email

en: To:
tl: Para sa:

en: Message:
tl: Mensahe:

en: Send Test Mail
tl: Magpadala ng Test Mail

en: Configuration
tl: Kumpigurasyon

en: Mail Test
tl: Pagsubok ng Mail

en: SMTP config saved successfully.
tl: Matagumpay na naisave ang SMTP config.

en: Learn more about SMTP configuration
tl: Matuto nang higit pa tungkol sa SMTP configuration

en: Enable SMTP
tl: I-enable ang SMTP

en: From Email Address
tl: Mula sa Email Address

en: Some servers block emails if "From Email" differs from the authenticated (login) email— use the same email to ensure delivery.
tl: Ang ilang mga server ay nagba-block ng mga email kung ang "Mula sa Email" ay iba sa authenticated (login) email— gamitin ang parehong email upang matiyak ang paghahatid.

en: From Name
tl: Mula sa Pangalan

en: Type of Encryption
tl: Uri ng Encryption

en: Save Changes
tl: I-save ang mga Pagbabago

en: Stripe Settings
tl: Mga Setting ng Stripe

en: Publishable key:
tl: I-publish na susi:

en: Secret Key:
tl: Lihim na Susi:

en: To get Publishable key & Secret key, Please Visit
tl: Upang makuha ang I-publish na susi at Lihim na susi, Mangyaring Bisitahin

en: Stripe Developer Dashboard
tl: Dashboard ng Developer ng Stripe

en: Transparant
tl: Transparent

en: Add Property
tl: Magdagdag ng Ari-arian

en: Override theme and common styles
tl: I-override ang tema at karaniwang mga estilo

en: Multi Step Quick Tweaks
tl: Maramihang Hakbang na Mabilis na Pag-aayos

en: Step Container
tl: Sisidlan ng Hakbang

en: Step Header Wrapper
tl: Wrapper ng Header ng Hakbang

en: Step Header
tl: Header ng Hakbang

en: Step Header Label
tl: Label ng Header ng Hakbang

en: Step Header Subtitle
tl: Subtitle ng Header ng Hakbang

en: Step Wrapper
tl: Wrapper ng Hakbang

en: Step Progress Wrapper
tl: Wrapper ng Progreso ng Hakbang

en: Step Progress Bar
tl: Bar ng Progreso ng Hakbang

en: Step Content
tl: Nilalaman ng Hakbang

en: Step Button Wrapper
tl: Wrapper ng Button ng Hakbang

en: Step Button
tl: Button ng Hakbang

en: Step Label Prefix Icon
tl: Icon ng Prefix ng Label ng Hakbang

en: Step Label Suffix Icon
tl: Icon ng Huling Bahagi ng Label ng Hakbang

en: Step Subtitle Prefix Icon
tl: Icon ng Unang Bahagi ng Subtitle ng Hakbang

en: Step Subtitle Suffix Icon
tl: Icon ng Huling Bahagi ng Subtitle ng Hakbang

en: Previous Button Prefix Icon
tl: Icon ng Unang Bahagi ng Nakaraang Button

en: Previous Button Suffix Icon
tl: Icon ng Huling Bahagi ng Nakaraang Button

en: Next Button Prefix Icon
tl: Icon ng Unang Bahagi ng Susunod na Button

en: Next Button Suffix Icon
tl: Icon ng Huling Bahagi ng Susunod na Button

en: Theme Customization
tl: Pag-customize ng Tema

en: Multi Step Customize
tl: Pag-customize ng Maramihang Hakbang

en: Multi step quick tweaks is not available. this feature will coming soon.
tl: Ang mabilisang pag-aayos sa maramihang hakbang ay hindi pa available. Darating ang tampok na ito sa lalong madaling panahon.

en: Go to Theme Gallery Settings
tl: Pumunta sa Mga Setting ng Theme Gallery

en: Add important rule to all styles to override the conflicting styles in frontend.
tl: Magdagdag ng mahalagang patakaran sa lahat ng estilo upang malampasan ang nagkakasalungatang mga estilo sa frontend.

en: Add prefix to atomic class names to avoid conflicts.
tl: Magdagdag ng prefix sa mga atomic na pangalan ng klase upang maiwasan ang mga salungatan.

en: Transition
tl: Transisyon

en: Please setup your payment settings before using this template.
tl: Paki-setup muna ang iyong mga setting sa pagbabayad bago gamitin ang template na ito.

en: Please setup your
tl: Paki-setup ang iyong

en: Please update your Pro Plugin to the latest version (
tl: Paki-update ang iyong Pro Plugin sa pinakabagong bersyon (

en: this feature
tl: tampok na ito

en: New
tl: Bago

en: Use Template
tl: Gamitin ang Template

en: Go to Payment Settings
tl: Pumunta sa Mga Setting ng Pagbabayad

en: Search Template
tl: Hanapin ang Template

en: Import Form
tl: I-import ang Form

en: Search Result
tl: Resulta ng Paghahanap

en: No Template Found
tl: Walang Natagpuang Template

en: Prefix Icon
tl: Icon ng Prefix

en: Suffix Icon
tl: Icon ng Suffix

en: Always (default)
tl: Palaging (default)

en: Interaction Only
tl: Para sa Pakikipag-ugnayan Lamang

en: Container Class
tl: Klase ng Lalagyan

en: Show Option Flag Image
tl: Ipakita ang Larawan ng Bandila ng Opsyon

en: Mollie Description is Required
tl: Kinakailangan ang Deskripsyon ng Mollie

en: Select Account
tl: Piliin ang Account

en: Razorpay Dynamic Amount Field is not Selected
tl: Hindi Napili ang Razorpay Dynamic Amount Field

en: Rounded
tl: Bilog ang mga Gilid

en: No fields available
tl: Walang magagamit na mga field

en: You haven’t added any fields to this form or step yet.
tl: Hindi ka pa nagdagdag ng anumang mga field sa form o hakbang na ito.

en: Please add fields from the Form Fields panel.
tl: Mangyaring magdagdag ng mga field mula sa panel ng Mga Field ng Form.

en: No field key provided
tl: Walang ibinigay na susi ng patlang

en: Conditional Logic
tl: Pang-kondisyong Lohika

en: Individual Customize
tl: Indibidwal na I-customize

en: Global Customize
tl: Pandaigdigang I-customize

en: Select Your Theme
tl: Piliin ang Iyong Tema

en: Reset
tl: I-reset

en: Import
tl: I-import

en: Rename
tl: Palitan ang Pangalan

en: Reset Theme Style
tl: I-reset ang Estilo ng Tema

en: Update Theme Style
tl: I-update ang Estilo ng Tema

en: Save as New Theme
tl: I-save bilang Bagong Tema

en: Click to Highlight Element in Builder
tl: I-click upang I-highlight ang Elemento sa Tagabuo

en: Enable Conditional Logic
tl: Paganahin ang Pang-kondisyong Lohika

en: Configure when this field should be shown or hidden
tl: I-configure kung kailan dapat ipakita o itago ang patlang na ito

en: Hide
tl: Itago

en: Show
tl: Ipakita

en: this field if
tl: ang patlang na ito kung

en: And
tl: At

en: Or
tl: O

en: Need Advanced Conditional Logic?
tl: Kailangan ng Advanced Conditional Logic?

en: Switch now
tl: Lumipat na ngayon

en: Theme Quick Tweaks
tl: Mabilis na Pag-aayos ng Tema

en: Global Elements
tl: Pandaigdigang Mga Elemento

en: Multi-Step Elements
tl: Mga Elemento ng Maramihang Hakbang

en: Individual Elements
tl: Indibidwal na Mga Elemento

en: found
tl: natagpuan

en: Search fields..
tl: Maghanap ng mga patlang..

en: Search results for:
tl: Mga resulta ng paghahanap para sa:

en: No fields found
tl: Walang natagpuang mga patlang

en: We couldn't find any fields matching
tl: Hindi kami makahanap ng anumang mga patlang na tumutugma sa

en: Try searching with different keywords
tl: Subukang maghanap gamit ang ibang mga keyword

en: Create New Theme
tl: Gumawa ng Bagong Tema

en: Click to upload
tl: I-click upang mag-upload

en: or drag and drop
tl: o i-drag at i-drop

en: Import from Form
tl: Mag-import mula sa Form

en: Import from File
tl: Mag-import mula sa File

en: Import Theme (Style)
tl: Mag-import ng Tema (Estilo)

en: Customize
tl: I-customize

en: Applied Styles
tl: Mga Inilapat na Estilo

en: Your customizations apply only to this form's styling. To preserve changes, create or update a custom theme from the Options menu.
tl: Ang iyong mga pasadyang pagbabago ay nalalapat lamang sa istilo ng form na ito. Upang mapanatili ang mga pagbabago, gumawa o i-update ang isang pasadyang tema mula sa menu ng Mga Opsyon.

en: App Themes
tl: Mga Tema ng App

en: Custom Themes
tl: Pasadyang Mga Tema

en: Please write form name
tl: Mangyaring isulat ang pangalan ng form

en: Search forms here...
tl: Maghanap ng mga form dito...

en: No forms found
tl: Walang nahanap na mga form

en: Search fields...
tl: Maghanap ng mga field...

en: Clear search
tl: I-clear ang paghahanap

en: No fields available in this category
tl: Walang mga field na magagamit sa kategoryang ito

en: Recent
tl: Kamakailan

en: No fields found by your search keywords:
tl: Walang nahanap na mga field gamit ang iyong mga keyword sa paghahanap:

en: fields found for
tl: mga field na nahanap para sa

en: Update Form
tl: I-update ang Form

en: Save Form
tl: I-save ang Form

en: Please fix the errors
tl: Mangyaring ayusin ang mga error

en: Sorry
tl: Paumanhin

en: Please add a submit button
tl: Mangyaring magdagdag ng submit button

en: Choose/Drop your file (.json)
tl: Pumili/I-drop ang iyong file (.json)

en: Issue
tl: Isyu

en: Idea
tl: Ideya

en: Other
tl: Iba pa

en: Send
tl: Ipadala

en: Upgrade to Pro
tl: Mag-upgrade sa Pro

en: This feature
tl: Ang tampok na ito

en: is available in Pro
tl: ay available sa Pro

en: Thank you for using our product! We're sorry,
tl: Salamat sa paggamit ng aming produkto! Paumanhin,

en: is not available in your plan.
tl: ay hindi available sa iyong plano.

en: Please upgrade to the PRO plan to unlock all these awesome features.
tl: Mangyaring mag-upgrade sa PRO plan upang ma-unlock ang lahat ng mga kahanga-hangang tampok na ito.

en: Try Demo
tl: Subukan ang Demo

en: Check out our
tl: Tingnan ang aming

en: to see what can you do with Pro version.
tl: upang makita kung ano ang magagawa mo sa Pro na bersyon.

en: Available On Pro
tl: Available sa Pro

en: Do You want Deplicate these
tl: Gusto mo bang kopyahin ang mga ito

en: Disable
tl: I-disable

en: Do you want to change these
tl: Gusto mo bang baguhin ang mga ito

en: Are you sure to delete these
tl: Sigurado ka bang i-delete ang mga ito

en: items
tl: mga item

en: Row Selected
tl: Naka-pili na Hilera

en: Total Entries:
tl: Kabuuang Mga Entry:

en: Page
tl: Pahina

en: of
tl: ng

en: No response from the server
tl: Walang tugon mula sa server

en: Are you sure to delete this web hook?
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang web hook na ito?

en: Add More Hook
tl: Magdagdag pa ng Hook

en: Select One
tl: Pumili ng Isa

en: Click
tl: I-click

en: Writeable
tl: Naisusulat

en: Not Required
tl: Hindi Kailangan

en: Active List
tl: Aktibong Listahan

en: Sub Title
tl: Sub Pamagat

en: Config Option
tl: Opsyon sa Config

en: Email Template:
tl: Template ng Email:

en: Select Email Template
tl: Pumili ng Template ng Email

en: Add mail from address
tl: Magdagdag ng address ng mail mula

en: From Mail
tl: Mula sa Mail

en: Reply To
tl: Sagot Sa

en: PDF Attachment Template:
tl: Template ng PDF Attachment:

en: Select PDF Template
tl: Pumili ng Template ng PDF

en: Field Actions
tl: Mga Aksyon sa Patlang

en: Integration
tl: Integrasyon

en: Select Integation
tl: Pumili ng Integrasyon

en: Logged In
tl: Naka-Log In

en: Logged Out
tl: Naka-Log Out

en: Date Format
tl: Format ng Petsa

en: Select Page To Redirect
tl: Pumili ng Pahina Para I-redirect

en: Success Message
tl: Mensahe ng Tagumpay

en: Select Message
tl: Pumili ng Mensahe

en: Select Hooks to Call
tl: Pumili ng Mga Hook na Tatawagin

en: On Load
tl: Sa Pag-load

en: On Field Input
tl: Sa Pag-input ng Patlang

en: On Form Validate
tl: Sa Pag-validate ng Form

en: On Form Submit
tl: Sa Pagsumite ng Form

en: Record Create/Edit
tl: Gumawa/I-edit ng Rekord

en: Record Create
tl: Gumawa ng Rekord

en: Record Edit
tl: I-edit ang Rekord

en: Record Delete
tl: Tanggalin ang Rekord

en: Always
tl: Palagi

en: With Condition
tl: May Kondisyon

en: Conditional Logics
tl: Mga Kondisyunal na Lohika

en: Add Conditional Logic
tl: Magdagdag ng Kondisyunal na Lohika

en: For
tl: Para sa

en: UNLIMITED
tl: WALANG LIMITASYON

en: Conditional logics execute according to the sequence of their logic groups. A group placed higher will have greater priority. To adjust the priority, simply drag and drop the logic groups as needed.
tl: Isinasagawa ang mga kondisyunal na lohika ayon sa pagkakasunod-sunod ng kanilang mga grupo ng lohika. Ang grupong mas mataas ang pwesto ay may mas mataas na prayoridad. Upang baguhin ang prayoridad, i-drag at i-drop lamang ang mga grupo ng lohika ayon sa pangangailangan.

en: Additional Actions
tl: Karagdagang mga Aksyon

en: Email Notification
tl: Abiso sa Email

en: Action Run When:
tl: Kapag Pinapatakbo ang Aksyon:

en: Action Effect:
tl: Epekto ng Aksyon:

en: Only on Form Load
tl: Sa Pag-load ng Form Lamang

en: Only on Field Input
tl: Sa Pag-input ng Patlang Lamang

en: Only on Form Validate
tl: Sa Pag-validate Lamang ng Form

en: Only on Form Submit
tl: Sa Pagsumite Lamang ng Form

en: Action Behaviour:
tl: Pag-uugali ng Aksyon:

en: Condition
tl: Kondisyon

en: Forgot Password Fields
tl: Mga Patlang ng Nakalimutang Password

en: Redirect Page:
tl: Pahina ng Redirect:

en: Password reset email template
tl: Template ng email para sa pag-reset ng password

en: Success Message:
tl: Mensahe ng Tagumpay:

en: Login Fields
tl: Mga Patlang ng Pag-login

en: Success redirect Page:
tl: Pahina ng Tagumpay na Redirect:

en: Redirect page (already activated):
tl: Pahina ng Redirect (na-activate na):

en: Invalid redirect page:
tl: Hindi wastong pahina ng redirect:

en: Rejection Success redirect page:
tl: Pahina ng Tagumpay na Redirect ng Pagtanggi:

en: Activation success
tl: Tagumpay sa Pag-activate

en: Already activated account
tl: Account na Na-activate Na

en: Invalid activation key
tl: Hindi wastong activation key

en: Reject Success Message
tl: Mensahe ng Tagumpay sa Pagtanggi

en: If the Username and Password fields are blank then the user will take the value of the email field as the field and the password will be auto-generated.
tl: Kung ang mga patlang ng Username at Password ay walang laman, ang user ay gagamitin ang halaga ng email bilang username at ang password ay awtomatikong gagawin.

en: Field Mappping
tl: Pagmamapa ng Patlang

en: User Fields
tl: Mga Patlang ng User

en: User Email Notification
tl: Abiso sa Email ng User

en: Admin Email Notification
tl: Abiso sa Email ng Admin

en: WP User Role
tl: WP Role ng User

en: Success Messages
tl: Mga Mensahe ng Tagumpay

en: User Approval  Method:
tl: Paraan ng Pag-apruba ng User:

en: Select approval method
tl: Pumili ng paraan ng pag-apruba

en: Auto Login After Registration
tl: Awtomatikong Pag-login Pagkatapos ng Rehistrasyon

en: Customize Email templates
tl: I-customize ang mga template ng Email

en: Edit verification Messages/Redirect URL
tl: I-edit ang mga Mensahe ng Pagpapatunay/Redirect URL

en: User Meta Field Mappping
tl: Pagmamapa ng Meta Field ng User

en: Meta Value
tl: Halaga ng Meta

en: Reset Password Fields
tl: I-reset ang mga Field ng Password

en: Bit Form - Contact Form Builder Plugin for WordPress
tl: Bit Form - Plugin ng Tagabuo ng Contact Form para sa WordPress

en: Select a Form
tl: Pumili ng Form

en: Bitform block settings
tl: Mga setting ng block ng Bitform

en: Form settings
tl: Mga setting ng Form

en: Failed to change Form Status
tl: Nabigong baguhin ang Status ng Form

en: Form Name
tl: Pangalan ng Form

en: Entries
tl: Mga Entry

en: Views
tl: Mga Tanaw

en: Completion Rate
tl: Porsyento ng Pagkumpleto

en: Created
tl: Nilikha

en: Edit Form
tl: I-edit ang Porma

en: Data Table
tl: Talahanayan ng Datos

en: Form Deleted Successfully
tl: Matagumpay na Tinanggal ang Porma

en: Duplicate...
tl: Kopyahin...

en: Exporting...
tl: Nag-e-export...

en: Are you sure to delete this form?
tl: Sigurado ka bang tatanggalin ang pormang ito?

en: Are you sure to duplicate this form ?
tl: Sigurado ka bang gagawin ang kopya ng pormang ito?

en: Are you sure to export this form ?
tl: Sigurado ka bang ie-export ang pormang ito?

en: Create a New Form
tl: Gumawa ng Bagong Porma

en: Create Form
tl: Gumawa ng Porma

en: General
tl: Pangkalahatan

en: View Name
tl: Pangalan ng Tanaw

en: Edit Table
tl: I-edit ang Talahanayan

en: Table Deleted Successfully
tl: Matagumpay na Tinanggal ang Talahanayan

en: Are you sure to delete this table?
tl: Sigurado ka bang i-delete ang talahanayan na ito?

en: Create View
tl: Gumawa ng View

en: Prevent Public View of Entries
tl: Pigilan ang Pampublikong Pagtingin sa Mga Entry

en: (Allow only selected rules to View Entries)
tl: (Payagan lamang ang mga napiling patakaran na Tingnan ang Mga Entry)

en: Allow Roles to view own entries
tl: Payagan ang mga Papel na makita ang sariling mga entry

en: Allow Roles to view Other's entries
tl: Payagan ang mga Papel na makita ang entry ng Iba

en: Allow Users to Edit Form Entries
tl: Payagan ang mga User na I-edit ang Mga Entry ng Form

en: Allow Roles to edit own entries
tl: Payagan ang mga Papel na i-edit ang sariling mga entry

en: Allow Roles to edit Other's entries
tl: Payagan ang mga Papel na i-edit ang entry ng Iba

en: By Roles
tl: Ayon sa mga Papel

en: Selected User
tl: Napiling User

en: Users
tl: Mga User

en: Access Setting
tl: Setting ng Access

en: Entry View
tl: Pagtingin ng Entry

en: Entry Edit
tl: Pag-edit ng Entry

en: Single Entry View
tl: Pagtingin ng Isang Entry

en: Single Entry Details View
tl: Pagtingin ng Detalye ng Isang Entry

en: All Submitted Response
tl: Lahat ng Isinumiteng Tugon

en: Own Submitted Response
tl: Sariling Isinumiteng Tugon

en: View List
tl: Tingnan ang Listahan

en: Details Page
tl: Pahina ng Detalye

en: Details Page Styling
tl: Estilo ng Pahina ng Detalye

en: Setting
tl: Pagsasaayos

en: Style
tl: Estilo

en: Table Caption
tl: Pamagat ng Talaan

en: Column Mapping
tl: Pagmamapa ng Hanay

en: Column Header
tl: Ulo ng Hanay

en: Column Width
tl: Lapad ng Hanay

en: Form Field
tl: Patlang ng Form

en: Action Column
tl: Hanay ng Aksyon

en: Column Title
tl: Pamagat ng Hanay

en: Edit Button
tl: Buton ng Pag-edit

en: Custom Page
tl: Pasadyang Pahina

en: View Button
tl: Buton ng Pagtingin

en: Redirect Link
tl: Link ng Redirect

en: Caption
tl: Pamagat

en: Table Even Row
tl: Pantay na Hanay ng Talaan

en: Table Odd Row
tl: Di-pantay na Hanay ng Talaan

en: Page Select Box
tl: Kahon ng Pagpili ng Pahina

en: Pagination Button
tl: Buton ng Paginasyon

en: Search Box
tl: Kahon ng Paghahanap

en: Table
tl: Talaan

en: Table Rows
tl: Mga Hilera ng Talaan

en: Background color
tl: Kulay ng Likuran

en: Font Weight
tl: Timbang ng Font

en: Font Style
tl: Estilo ng Font

en: Table Wrapper
tl: Balot ng Talaan

en: Welcome to Bit Form Views (Beta)
tl: Maligayang Pagdating sa Bit Form Views (Beta)

en: Create First View
tl: Gumawa ng Unang Tanawin

en: Professional & Easy To Use WordPress Form Builder
tl: Propesyonal at Madaling Gamitin na Tagabuo ng Form sa WordPress

en: Drag and Drop WordPress Form Builder will allow you to build any kind of forms for WordPress website that you can imagine. The Professional design of Bit Form keeps all the tools right where you want them! You can make integration among various CRM and application with no zero experience.
tl: Ang Drag and Drop WordPress Form Builder ay magbibigay-daan sa iyo na gumawa ng anumang uri ng mga form para sa website ng WordPress na maiisip mo. Ang Propesyonal na disenyo ng Bit Form ay inilalagay lahat ng mga kasangkapan kung saan mo sila nais! Maaari kang gumawa ng integrasyon sa iba't ibang CRM at aplikasyon kahit walang kahit anong karanasan.

en: Explore our extensive documentation. From beginners to developers - everyone will get an answer
tl: Suriin ang aming malawak na dokumentasyon. Mula sa mga baguhan hanggang sa mga developer - lahat ay makakakuha ng sagot

en: here
tl: dito

en: Support
tl: Suporta

en: In Bit Apps, we provide all kind product support for any types of customer, it doesn't matter FREE or PRO user. We actively provide support through Email and Live Chat. Our support team is always ready to help you. We are here to answer your questions and help you with any issues you may have.
tl: Sa Bit Apps, nagbibigay kami ng lahat ng uri ng suporta sa produkto para sa anumang uri ng customer, hindi mahalaga kung LIBRE o PRO user. Aktibo kaming nagbibigay ng suporta sa pamamagitan ng Email at Live Chat. Ang aming koponan sa suporta ay palaging handang tumulong sa iyo. Narito kami upang sagutin ang iyong mga tanong at tulungan ka sa anumang mga isyu na maaari mong magkaroon.

en: Facebook support group
tl: Grupo ng suporta sa Facebook

en: Chat here
tl: Makipag-chat dito

en: Rate us on WordPress
tl: I-rate kami sa WordPress

en: Lost In Space
tl: Nawala sa Kalawakan

en: Redirecting Home in
tl: Nire-redirect sa Home sa loob ng

en: Go Home
tl: Pumunta sa Home

en: Warning
tl: Babala

en: Are you sure you want to leave the form? Unsaved data will be lost.
tl: Sigurado ka bang nais mong iwan ang form? Mawawala ang mga hindi na-save na datos.

en: Okay
tl: Sige

en: Are you sure you want to switch forms? Unsaved data will be lost.
tl: Sigurado ka bang nais mong lumipat ng form? Mawawala ang mga hindi na-save na datos.

en: Switch Form
tl: Lumipat ng Form

en: Are you sure to duplicate this entry?
tl: Sigurado ka bang nais mong kopyahin ang entry na ito?

en: View Repeater Data
tl: Tingnan ang Data ng Repeater

en: Entry Details #
tl: Mga Detalye ng Entry #

en: Data Views & Edit
tl: Mga Tanawin ng Data at Pag-edit

en: View Analytics Report
tl: Tingnan ang Ulat ng Analytics

en: No Entry Found.
tl: Walang Nahanap na Entry.

en: Form Settings
tl: Mga Setting ng Form

en: Entries are loading...
tl: Naglo-load ang mga Entry...

en: Advance Field Wise Report
tl: Advanced na Ulat Batay sa Bawat Field

en: Please select fields to view reports individually
tl: Pakitiyak na pumili ng mga field para makita ang mga ulat nang paisa-isa

en: Thank you for using Bit Form. If you like the plugin, please give us a
tl: Salamat sa paggamit ng Bit Form. Kung nagustuhan mo ang plugin, mangyaring bigyan kami ng isang

en: on WordPress.org to help us spread more.
tl: sa WordPress.org upang matulungan kaming mas mapalaganap pa.

en: Filter Options
tl: Mga Opsyon sa Filter

en: All filters below will get entries based on analytics report
tl: Lahat ng filter sa ibaba ay makakakuha ng mga entry base sa ulat ng analytics

en: Filter by Date
tl: I-filter ayon sa Petsa

en: Entry Status
tl: Katayuan ng Entry

en: Select Fields for Report:
tl: Pumili ng mga Field para sa Ulat:

en: Other Info
tl: Ibang Impormasyon

en: Total Entry:
tl: Kabuuang Entry:

en: Loading...
tl: Naglo-load...

en: Printing...
tl: Naglilimbag...

en: Print Report
tl: I-print ang Ulat

en: Welcome to Bit Form
tl: Maligayang pagdating sa Bit Form

en: Thank you for installing Bit Form.
tl: Salamat sa pag-install ng Bit Form.

en: Modern Form builder and database management  system
tl: Makabagong tagabuo ng Form at sistema ng pamamahala ng database

en: for Wordpress
tl: para sa WordPress

en: Create First Form
tl: Gumawa ng Unang Form

en: Add More +
tl: Magdagdag pa +

en: Country Field available in Pro version of Bit Form.
tl: Ang Country Field ay available sa Pro na bersyon ng Bit Form.

en: You can use either ReCaptcha-V2 or ReCaptcha-V3 in a form. to use ReCaptcha-V2 disable the ReCaptcha-V3 from the Form Settings.
tl: Maaari mong gamitin alinman sa ReCaptcha-V2 o ReCaptcha-V3 sa isang form. Upang magamit ang ReCaptcha-V2, i-disable ang ReCaptcha-V3 mula sa Mga Setting ng Form.

en: <p style="font-size: 16px">To use reCaptchav2, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
tl: <p style="font-size: 16px">Upang magamit ang reCaptchav2, kailangan mong itakda ang Site Key at Secret Key mula sa <a href="

en: <p style="font-size: 16px">To use Turnstile, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
tl: <p style="font-size: 16px">Upang magamit ang Turnstile, kailangan mong itakda ang Site Key at Secret Key mula sa <a href="

en: <p style="font-size: 16px">To use hCaptcha, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
tl: <p style="font-size: 16px">Upang magamit ang hCaptcha, kailangan mong itakda ang Site Key at Secret Key mula sa <a href="

en: You cannot add more than one
tl: Hindi ka maaaring magdagdag ng higit sa isa

en: Save Draft Button available in Pro version of Bit Form.
tl: Ang Button ng I-save ang Draft ay available sa Pro na bersyon ng Bit Form.

en: You cannot add
tl: Hindi ka maaaring magdagdag

en: <p style="font-size: 16px">To use
tl: <p style="font-size: 16px">Upang magamit

en: Change
tl: Palitan

en: Not Equal
tl: Hindi Magkapantay

en: Is Null
tl: Walang Laman

en: Is Not Null
tl: Hindi Walang Laman

en: Contain
tl: Nagtataglay

en: Not Contain
tl: Hindi Nagtataglay

en: Between
tl: Sa pagitan

en: On Click
tl: Sa Pag-click

en: Advanced File Upload Field
tl: Advanced na Field ng Pag-upload ng File

en: PayPal Payment Field
tl: Field ng Bayad sa PayPal

en: Razorpay Payment Field
tl: Field ng Bayad sa Razorpay

en: Stripe Payment Field
tl: Field ng Bayad sa Stripe

en: Mollie Payment Field
tl: Larangan ng Pagbabayad ng Mollie

en: Default Value
tl: Pangunahing Halaga

en: Suggestions
tl: Mga Mungkahi

en: Input Mode
tl: Paraan ng Pag-input

en: Read Only
tl: Basahin Lamang

en: User Unique
tl: Natatangi sa Gumagamit

en: Input Validation
tl: Pagpapatunay ng Input

en: Maximum Option Validation
tl: Pinakamataas na Pagpapatunay ng Opsyon

en: Minimum Option Validation
tl: Pinakamababang Pagpapatunay ng Opsyon

en: Option Column
tl: Haligi ng Opsyon

en: Other Option
tl: Ibang Opsyon

en: Search Placeholder Modify
tl: Baguhin ang Placeholder ng Paghahanap

en: Selected Option Image
tl: Larawan ng Napiling Opsyon

en: Showing Selected Option Image
tl: Ipinapakita ang Larawan ng Napiling Opsyon

en: Option Icon/Image
tl: Icon/Larawan ng Opsyon

en: Showing Icon/Image in option
tl: Ipinapakita ang Icon/Larawan sa opsyon

en: Minimum and Maximum Option
tl: Pinakamababa at Pinakamataas na Opsyon

en: Minimum and Maximum Option validation
tl: Pagpapatunay ng Pinakamababa at Pinakamataas na Opsyon

en: List Height
tl: Taas ng Listahan

en: Option List Height
tl: Taas ng Listahan ng Opsyon

en: Detect Country by IP
tl: Tuklasin ang Bansa ayon sa IP

en: Detect Country by Geo Location
tl: Tuklasin ang Bansa ayon sa Heo Lokasyon

en: Multiple Option List
tl: Maramihang Listahan ng Opsyon

en: Minimum and Maximum Value
tl: Pinakamababa at Pinakamataas na Halaga

en: Minimum and Maximum Value Validation
tl: Pagpapatunay ng Pinakamababa at Pinakamataas na Halaga

en: Country Not Found Text Modify
tl: Pagbabago ng Teksto kapag Hindi Natagpuan ang Bansa

en: Currency Not Found Text Modify
tl: Pagbabago ng Teksto kapag Hindi Natagpuan ang Pera

en: Modification of File Select Status
tl: Pagbabago ng Katayuan ng Pagpili ng File

en: Show Max Size
tl: Ipakita ang Pinakamataas na Laki

en: Individual Style
tl: Indibidwal na Estilo

en: Individual Field Styling
tl: Indibidwal na Pag-istilo ng Patlang

en: Custom Class & Attribute
tl: Pasadyang Klase at Katangian

en: Custom Classes and Attributes
tl: Pasadyang mga Klase at mga Katangian

en: Custom JS and CSS Editor
tl: Editor ng Pasadyang JS at CSS

en: Custom JS and CSS Code Editor
tl: Editor ng Code ng Pasadyang JS at CSS

en: Breakpoint Modification
tl: Pagbabago ng Breakpoint

en: Breakpoint width size modification
tl: Pagbabago ng lapad ng breakpoint

en: Form Width Modification
tl: Pagbabago ng Lapad ng Form

en: Field Clone
tl: Kopya ng Patlang

en: Field Cloning
tl: Pagkopya ng Patlang

en: Disable Entry Storing
tl: Huwag paganahin ang Pag-iimbak ng Entry

en: Capture Google Ads Click
tl: Kuhain ang Pag-click sa Google Ads

en: Login User
tl: Mag-login na User

en: Empty Submission
tl: Walang Laman na Pagsusumite

en: Allowed IP List
tl: Pinahintulutang Listahan ng IP

en: Blocked IP
tl: Naharang na IP

en: Blocked IP List
tl: Listahan ng Naharang na IP

en: Entry Limit
tl: Limitasyon ng Entry

en: Single Entry for each IP
tl: Isang Entry para sa bawat IP

en: Form Entry Edit
tl: Pag-edit ng Entry ng Form

en: Honeypot trap
tl: Honeypot na patibong

en: Snackbar Message
tl: Mensahe ng Snackbar

en: Modal Message
tl: Mensahe sa Modal

en: Rating Icon
tl: Icon ng Rating

en: Rating Message on Hover
tl: Mensahe ng Rating kapag Inilagay ang Cursor

en: Rating Message on Select
tl: Mensahe ng Rating kapag Pinili

en: PDF Template
tl: Template ng PDF

en: Custom Theme Feature
tl: Tampok na Custom na Tema

en: Name is the unique identifier for the field. It is used to reference the field in the form submission data.
tl: Ang Pangalan ay ang natatanging tagakilanlan para sa field. Ginagamit ito upang tukuyin ang field sa datos ng pagsusumite ng form.

en: Label is the title of the field that appears above or beside the field. You can show or hide the field label by toggling this option.
tl: Ang Label ay ang pamagat ng field na lumalabas sa itaas o katabi ng field. Maaari mong ipakita o itago ang label ng field sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Autocomplete allows you to specify what type of automated assistance the browser should provide for filling out the field, <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Attributes/autocomplete'>Learn more</a>
tl: Pinapayagan ng Autocomplete na tukuyin kung anong uri ng awtomatikong tulong ang dapat ibigay ng browser para sa pagpuno ng field, <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Attributes/autocomplete'>Matuto nang higit pa</a>

en: Admin Label is the title of the field that will be used as an alternative reference throughout the dashboard. You can toggle this option to use or disable the admin label.
tl: Ang Admin Label ay ang pamagat ng field na gagamitin bilang alternatibong sanggunian sa buong dashboard. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang gamitin o huwag paganahin ang admin label.

en: Subtitle is an optional description that appears under the Field Label. You can show or hide the field subtitle by toggling this option.
tl: Ang Subtitle ay isang opsyonal na paglalarawan na lumilitaw sa ilalim ng Field Label. Maaari mong ipakita o itago ang subtitle ng field sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Helper Text is an optional text that appears beneath the field to provide additional information to the user. You can show or hide the helper text by toggling this option.
tl: Ang Helper Text ay isang opsyonal na teksto na lumilitaw sa ilalim ng field upang magbigay ng karagdagang impormasyon sa gumagamit. Maaari mong ipakita o itago ang helper text sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Default Value is the initial value that will appear in the field. You can show or hide the default value by toggling this option.
tl: Ang Default Value ay ang paunang halaga na lilitaw sa field. Maaari mong ipakita o itago ang default value sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Suggestions allows you to add a custom suggestion list that will display suggestions as the user types in the input field.
tl: Pinapayagan ka ng Suggestions na magdagdag ng pasadyang listahan ng mga mungkahi na ipapakita habang nagta-type ang gumagamit sa input field.

en: Placeholder is the text that appears inside the field before your user enters their own content. You can show or hide the field placeholder by toggling this option.
tl: Ang Placeholder ay ang teksto na lumilitaw sa loob ng field bago maglagay ang iyong gumagamit ng sariling nilalaman. Maaari mong ipakita o itago ang placeholder ng field sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: This allows browser to display an appropriate virtual keyboard if needed. <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Global_attributes/inputmode'>Learn more</a>
tl: Pinapayagan nito ang browser na magpakita ng angkop na virtual keyboard kung kinakailangan. <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Global_attributes/inputmode'>Matuto nang higit pa</a>

en: Input Mask allows you to specify a pattern for the input field, helping users enter data in the correct format.<a target='_blank' href='https://bit-form.com/wp-docs/form-fields/bit-form-input-mask/'>Learn more</a>
tl: Pinapayagan ka ng Input Mask na tukuyin ang pattern para sa input field, na tumutulong sa mga gumagamit na maglagay ng data sa tamang format.<a target='_blank' href='https://bit-form.com/wp-docs/form-fields/bit-form-input-mask/'>Matuto nang higit pa</a>

en: Set a regular expression pattern that the input value should match for the field.
tl: Itakda ang regular expression pattern na dapat tugma ang input value para sa field.

en: This allows to make the field mandatory for users to fill out before submitting the form. You can toggle this option to use or disable the required.
tl: Pinapayagan nito na gawing mandatory ang field para sa mga gumagamit na punan bago isumite ang form. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang gamitin o huwag paganahin ang required.

en: The hide field feature allows you to hide the field from the user on the form. You can toggle this option to show or hide the field.
tl: Pinapayagan ka ng tampok na hide field na itago ang field mula sa gumagamit sa form. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang ipakita o itago ang field.

en: The reverse button feature allows to reverse the clear and undo button. You can toggle this option to reverse clear and undo button.
tl: Pinapayagan ng reverse button feature na baligtarin ang clear at undo button. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang baligtarin ang clear at undo button.

en: Readonly feature allows you to set a field as read-only, meaning that users will not be able to edit the content of that field. You can toggle this option to enable or disable the setting.
tl: Pinapayagan ng Readonly feature na itakda ang field bilang read-only, ibig sabihin ay hindi mababago ng mga gumagamit ang nilalaman ng field na iyon. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang paganahin o huwag paganahin ang setting.

en: Disabling a field prevents users from interacting with it or entering data. You can toggle this option to enable or disable the field as needed.
tl: Ang pag-disable ng field ay pumipigil sa mga gumagamit na makipag-ugnayan dito o maglagay ng data. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang paganahin o huwag paganahin ang field ayon sa pangangailangan.

en: Enabling this option will check from the submitted entries whether its value is duplicate.
tl: Ang pag-enable ng opsyong ito ay susuriin mula sa mga naisumiteng entry kung ang halaga nito ay duplicate.

en: Enabling this option will check from your WordPress user database whether its value is duplicate.
tl: Ang pag-enable ng opsyong ito ay susuriin mula sa iyong WordPress user database kung ang halaga nito ay duplicate.

en: Stripe provide a variety of themes for the payment form. You can choose the theme that best suits theme your payment form. <a target="_blank" href="https://stripe.com/docs/elements/appearance-api">Learn more</a>
tl: Nagbibigay ang Stripe ng iba't ibang tema para sa payment form. Maaari mong piliin ang temang pinakaangkop sa iyong payment form. <a target="_blank" href="https://stripe.com/docs/elements/appearance-api">Matuto nang higit pa</a>

en: Stripe provide minimum or maximum amount for different payment method type and currency. <a target='_blank' href='https://stripe.com/docs/currencies#minimum-and-maximum-charge-amounts'>learn more</a>
tl: Nagbibigay ang Stripe ng minimum o maximum na halaga para sa iba't ibang uri ng paraan ng pagbabayad at pera. <a target='_blank' href='https://stripe.com/docs/currencies#minimum-and-maximum-charge-amounts'>matuto nang higit pa</a>

en: Allows you to preset the language to be used in the hosted payment pages shown to the consumer. This option is Optional. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/v2/payments-api/create-payment#:~:text=locale,OPTIONAL,-Allows%20you%20to'>learn more</a>
tl: Pinapayagan kang i-preset ang wika na gagamitin sa mga hosted payment pages na ipinapakita sa consumer. Opsyonal ang opsyong ito. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/v2/payments-api/create-payment#:~:text=locale,OPTIONAL,-Allows%20you%20to'>matuto nang higit pa</a>

en: Mollie provide a description for the payment. This option is required. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/create-payment#:~:text=Body%20Params-,description,required,-The%20description%20of'>learn more</a>. and also you add field value in this description. e.g: This Payment from Name: ${field_key}
tl: Nagbibigay ang Mollie ng paglalarawan para sa pagbabayad. Kinakailangan ang opsyong ito. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/create-payment#:~:text=Body%20Params-,description,required,-The%20description%20of'>matuto nang higit pa</a>. at maaari ka ring magdagdag ng halaga ng field sa paglalarawang ito. hal: Ang Pagbabayad na ito mula kay Name: ${field_key}

en: You can add or remove Undo button form Signature Field. You can toggle this option to add or remove the Undo button.
tl: Maaari mong idagdag o alisin ang Undo button mula sa Signature Field. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang idagdag o alisin ang Undo button.

en: You can add or remove Clear button form Signature Field. You can toggle this option to add or remove the Clear button.
tl: Maaari mong idagdag o alisin ang Clear button mula sa Signature Field. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang idagdag o alisin ang Clear button.

en: This allows to show the rating message on hover. You can toggle this option to show or hide the rating message on hover.
tl: Pinapayagan nito ang pagpapakita ng mensahe ng rating kapag naka-hover. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang ipakita o itago ang mensahe ng rating kapag naka-hover.

en: This allows to show the rating message on rating selected. You can toggle this option to show or hide the rating message on rating selected.
tl: Pinapayagan nito ang pagpapakita ng mensahe ng rating kapag may napiling rating. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang ipakita o itago ang mensahe ng rating kapag may napiling rating.

en: By enabling this feature, you will enable to select multiple image.
tl: Sa pamamagitan ng pag-enable ng tampok na ito, maaari kang pumili ng maraming larawan.

en: By enabling this feature, you will be hide image label.
tl: Sa pamamagitan ng pag-enable ng tampok na ito, itatago mo ang label ng larawan.

en: This allows to show the header icon. You can toggle this option to show or hide the header icon.
tl: Pinapayagan nito ang pagpapakita ng icon ng header. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang ipakita o itago ang icon ng header.

en: This allows to show the stem button settings. You can toggle this option to show or hide the stem button settings.
tl: Pinapayagan nito ang pagpapakita ng mga setting ng stem button. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang ipakita o itago ang mga setting ng stem button.

en: This allows to show the step label. You can toggle this option to show or hide the step label.
tl: Pinapayagan nito ang pagpapakita ng label ng hakbang. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang ipakita o itago ang label ng hakbang.

en: This allows to show the step subtitle. You can toggle this option to show or hide the step subtitle.
tl: Pinapayagan nito ang pagpapakita ng subtitle ng hakbang. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito upang ipakita o itago ang subtitle ng hakbang.

en: Container Class allows you to add custom CSS classes to the field container. You can use this to apply custom styles to the field wrapper.
tl: Ang Container Class ay nagpapahintulot sa iyo na magdagdag ng mga custom na CSS class sa lalagyan ng field. Maaari mo itong gamitin upang mag-apply ng custom na estilo sa balot ng field.

en: Allow only one entry for each IP address.
tl: Payagan lamang ang isang entry para sa bawat IP address.

en: Allow only logged in users to submit the form.
tl: Payagan lamang ang mga naka-log in na user na magsumite ng form.

en: This will prevent empty form submission.
tl: Pipigilan nito ang pagsusumite ng walang laman na form.

en: This will validate the field when the user leaves the field.
tl: Vavalidate nito ang field kapag iniwan ng user ang field.

en: This will disable storing the user entry in the database.
tl: Idi-disable nito ang pag-iimbak ng entry ng user sa database.

en: This will enable reCAPTCHA v3.
tl: I-e-enable nito ang reCAPTCHA v3.

en: This will limit the number of entries.
tl: Lilimita nito ang bilang ng mga entry.

en: this will limit the form submission for specific period.
tl: lilimita nito ang pagsusumite ng form para sa isang tiyak na panahon.

en: This will block the specific IP address from submitting the form.
tl: Haharangan nito ang partikular na IP address mula sa pagsusumite ng form.

en: This will allow the specific IP address to submit the form.
tl: Papayagan nito ang partikular na IP address na magsumite ng form.

en: This will enable Google Ads conversion tracking.
tl: Ipapagana nito ang pagsubaybay ng conversion ng Google Ads.

en: How to Configure Confirmation Message/Redirect page
tl: Paano I-configure ang Mensahe ng Kumpirmasyon/Pahina ng Redirect

en: How to Configure Conditional Logic
tl: Paano I-configure ang Kondisyunal na Lohika

en: How to enable Conversational Form
tl: Paano paganahin ang Conversational Form

en: How to Setup Integrations
tl: Paano I-set Up ang mga Integrasyon

en: How to Configure Email Templates
tl: Paano I-configure ang mga Email Template

en: How to Setup ACF integration
tl: Paano I-set Up ang ACF integration

en: How to Setup ActiveCampaign integration
tl: Paano I-set Up ang ActiveCampaign integration

en: How to Setup Acumbamail integration
tl: Paano I-set Up ang Acumbamail integration

en: How to Setup Autonami integration
tl: Paano I-set Up ang Autonami integration

en: How to Setup Dropbox integration
tl: Paano I-set Up ang Dropbox integration

en: How to Setup Elastic Email Integration
tl: Paano I-set Up ang Elastic Email Integration

en: How to Setup Encharge integration
tl: Paano I-set Up ang Encharge integration

en: How to Setup Fluent-CRM integration
tl: Paano I-set Up ang Fluent-CRM integration

en: How to Setup Google Sheets integration
tl: Paano I-set Up ang Google Sheets integration

en: How to Setup Integrately integration
tl: Paano I-set Up ang Integrately integration

en: How to Setup Integromat integration
tl: Paano I-set Up ang Integromat integration

en: How to Setup MailChamp integration
tl: Paano I-set Up ang MailChamp integration

en: How to Setup MailPoet integration
tl: Paano I-set up ang MailPoet integration

en: How to Setup MailerLite integration
tl: Paano I-set up ang MailerLite integration

en: How to Setup MetaBox integration
tl: Paano I-set up ang MetaBox integration

en: How to Setup Pabbly integration
tl: Paano I-set up ang Pabbly integration

en: How to Setup Pods integration
tl: Paano I-set up ang Pods integration

en: How to Setup Brevo(SendinBlue) integration
tl: Paano I-set up ang Brevo(SendinBlue) integration

en: How to Setup Telegram integration
tl: Paano I-set up ang Telegram integration

en: How to Setup WooCommerce integration
tl: Paano I-set up ang WooCommerce integration

en: How to Setup Zapier integration
tl: Paano I-set up ang Zapier integration

en: How to Setup Zoho Analytics integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Analytics integration

en: How to Setup Zoho Bigin integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Bigin integration

en: How to Setup Zoho Campaigns integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Campaigns integration

en: How to Setup Zoho Creator integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Creator integration

en: How to Setup Zoho-CRM integration
tl: Paano I-set up ang Zoho-CRM integration

en: How to Setup Zoho Desk integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Desk integration

en: How to Setup Zoho Flow integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Flow integration

en: How to Setup Zoho Mail integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Mail integration

en: How to Setup Zoho Marketing Hub integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Marketing Hub integration

en: How to Setup Zoho Projects integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Projects integration

en: How to Setup Zoho Recruit integration
tl: Paano I-set up ang Zoho Recruit integration

en: How to Setup Zoho Sheet integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng Zoho Sheet

en: How to Setup Zoho Sign integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng Zoho Sign

en: How to Setup Zoho Work Drive integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng Zoho Work Drive

en: How to Configure Double Opt-In
tl: Paano I-configure ang Double Opt-In

en: How to Configure Form Abandonment
tl: Paano I-configure ang Form Abandonment

en: How to Configure PDF Template
tl: Paano I-configure ang PDF Template

en: How to Setup FlowMattic integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng FlowMattic

en: How to Setup AutomatorWP integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng AutomatorWP

en: How to Setup Uncanny Automator integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng Uncanny Automator

en: How to Setup Automate Hub by Sperse.IO integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng Automate Hub ng Sperse.IO

en: How to Setup Thrive Automator integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng Thrive Automator

en: How to Setup WP Webhooks integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng WP Webhooks

en: How to Setup Advanced Form Integration
tl: Paano I-setup ang Advanced Form Integration

en: How to Setup IFTTT integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng IFTTT

en: How to Setup n8n.io integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng n8n.io

en: How to Setup Sure Triggers integration
tl: Paano I-setup ang Integrasyon ng Sure Triggers

en: How to Configure WP User Registration
tl: Paano I-configure ang WP User Registration

en: Allow Only logged in users to view all entries
tl: Payagan Lamang ang mga naka-log in na user na makita ang lahat ng entries

en: Allow logged in users to edit form entries
tl: Payagan ang mga naka-log in na user na i-edit ang mga form entries

en: Allow to Configure Global Validation Message
tl: Payagan ang Pag-configure ng Global Validation Message

en: How to add Custom CSS/JS
tl: Paano magdagdag ng Custom CSS/JS
