AliPlugin - en to is translation catalogue (313 entries)

en: API name input parameter error
is: API Villumelding

en: API name space input parameter error
is: API Villumelding

en: Action
is: Aðgerð

en: Activate this option if you want to update all the products on your site at once
is: Veldu þennann möguleika, ef að þú vilt uppfæra allar vörur á sama tíma í einu.

en: Add Reviews to your products.
is: Bættu við ummælum við þínar vörur

en: Add a new Item
is: Bæta við nýjum hlut

en: Add a new category
is: Bæta við vöruflokk

en: Add new
is: Bæta við

en: Add new Category
is: Bæta við nýjum Vöruflokki

en: Admitad URL
is: Admitad vefslóð

en: Affiliate link
is: "Affiliate" Hlekkur

en: After completion of all 4 steps you will get up to 40 reviews for each item.
is: Eftir að öllum 4 þrepum er lokið, þá munt þú sjá allt að 40 ummæli fyrir hverja vöru.

en: AliPlugin Migrate
is: Setja Inn AliPlugin

en: Alibaba link
is: Alibaba hlekkur

en: Alignment
is: Stilla Mynd

en: All Categories
is: Allir Vöruflokkar

en: All Items
is: Allir Hlutir

en: All categories
is: Allir vöruflokkar

en: All existent products imported in your store will be removed.
is: Allar vörur í búðinni þinni verða hrieinsaðar út.

en: Amend
is: Breyta

en: An Unexpected HTTP Error occurred during the API request.</p> <p><a href="?" onclick="document.location.reload(); return false;">Try again</a>
is: Óvæn HTTP villa skeði  við "API" leit.</p> <p><a href="?" onclick="document.location.reload(); return false;">Vinsamlegast reyndu aftur</a>

en: An unknown error occurred
is: Óvæn villa kom upp

en: Apparel & Accessories
is: Fatnaður og Tengdar Vörur

en: Apply Filter
is: Virkja Síu

en: Arabic
is: Arabísku

en: Archive
is: Flokka

en: Are you sure you want to delete all products?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða öllum vörum?

en: Attributes
is: Eiginleikar

en: Auto updating system will keep your product info fresh with the latest data from AliExpress.
is: Sjálfvirkar uppfærslur munu uppfæra þína verslun við nýjustu uppfærslur frá AliExpress.

en: Automatic Updates
is: Sjálfvirkar Uppfærslur

en: Automobiles & Motorcycles
is: Bílar og Mótorhjól

en: Availability
is: Vörur í Boði

en: Average star rating of the product on a 5-star scale
is: Meðal stjörnugjöf á vöru (1 - 5 stjörnu skali)

en: Back
is: Til Baka

en: Banner Preview
is: Skoða Auglýsingarborða

en: Beauty & Health
is: Fegurð og Heilsa

en: Bulk Import
is: Fjöldainnflutningur

en: Buy now
is: Kaupa núna

en: Categories
is: Vöruflokkar

en: Category
is: Vöruflokkur

en: Category ID input parameter error
is: Vöruflokkar ID villa

en: Center
is: Fyrir Miðju

en: Choose the number of products to import
is: Veldu fjölda af vörum til að flytja inn

en: Cleanup
is: Hreinsa

en: Close
is: Loka

en: Commission
is: Þóknun

en: Commission Rate
is: Þín Þóknun

en: Commission you will earn
is: Þóknun sem að þú munt fá

en: Configuration
is: Stillingar

en: Consumer Electronics
is: Raftæki

en: Contact Us
is: Hafðu Samband

en: Convert U.S. Dollars to foreign currencies
is: Sjá gengi bandaríkjadollars í öðrum gjaldmiðlum

en: Could not be imported
is: Innflutningur Misheppnaðist

en: Count of reviews
is: Tölur fyrir umsagnir

en: Currency
is: Gjaldmiðill

en: Currency converter settings
is: Myntbreytingar breytir stilingar

en: Currency converter settings will not be saved
is: Myntbreytingar breytir verður ekki vistaður

en: Current position
is: Núverandi Staða

en: Custom field deleted.
is: Reyti var eytt.

en: Custom field updated.
is: Reitur uppfærður.

en: Dashboard
is: Stjórnborð

en: Delete product
is: Eyða vöru

en: Do not import the reviews with a rating less than selected
is: Ekki upphala ummælum með minni stjörnugjöf en er valið

en: Do nothing
is: Ekki gera neitt

en: Draft
is: Uppkast

en: Dutch
is: Hollenska

en: EPN URL
is: EPN Vefslóð

en: Edit Item
is: Gera Breytingar

en: Edit category
is: Gera breytingar á vöruflokki

en: Electrical Equipment & Supplies
is: Rafvörur og Aukahlutir

en: Enable auto updating system
is: Virkja sjálfkrafa uppfærslukerfi

en: Enable currency converter
is: Virkja gjaldmiðlabreytir

en: Enable day timer for the products with exclusive discount price
is: Virkja dagteljara fyrir vörur með sérstökum afsláttum.

en: Enable hour timer for the products with exclusive discount price
is: Virkja klukkutíma teljara fyrir vörur með sérstökum afslætti.

en: Enable noindex
is: Virkja noindex

en: Enable pop-up window with alibaba.com affiliate link
is: Virkja pop-up glugga með alibaba.com affiliate hlekk

en: Enable special
is: Virkjaðu Tilboð

en: Enabled Scheduled Import
is: Virkjaðu Tímastilltan Innflutning

en: English
is: Ensku

en: Enter Keywords
is: Settu inn lykilorð

en: Enter Product ID or a list of Product IDs separated by commas
is: Settu inn vörunúmer eða lista af vörunúmerum með kommu á milli

en: Error code is:
is: Villukóði er:

en: Error, please try again
is: Villa, vinsamlegast reyndu aftur

en: Example: Samsung Galaxy Tab 10.1 GT
is: Dæmi: Samsung Galaxy Tab 10.1 GT

en: Example: US $10.44
is: Dæmi: US $10.44

en: Example: US $14.98
is: Dæmi: US $14.98

en: Example: World Map PU Leather Hard Stand Case For Samsung Galaxy Tab 10.1 GT P7500 P7510 Free Shipping
is: Dæmi: World Map PU Leather Hard Stand Case For Samsung Galaxy Tab 10.1 GT P7500 P7510 Free Shipping

en: Example: screen protector
is: Dæmi: "screen protector"

en: Features
is: Upplýsingar

en: Feedback Score
is: Stjörnugjöf

en: Find and select particular products to import
is: Leitaðu að og veldu sértaka vöru til að flytja inn

en: Fixed commission for all categories
is: Föst þóknun fyrir alla vöruflokka

en: Food
is: Matur

en: For proper operation of the plugin necessary to make changes to the database.
is: Til að "Plugin" virki rétt, þá þarf að gera breytingar í gagnagrunni.

en: Free Shipping
is: Frír Flutningur

en: French
is: Frönsku

en: Full Size
is: Full Stærð

en: Furniture
is: Húsgögn

en: General
is: Almennt

en: General Search
is: Almenn Leit

en: German
is: Þýsku

en: Get link
is: Sækja hlekk

en: HTML Code
is: HTML Kóði

en: Hair & Accessories
is: Hár og Tengdar Vörur

en: Hardware
is: Vélbúnaður

en: Hebrew
is: Hebresku

en: Home Appliances
is: Heimilistæki

en: Hot Deal Timer
is: Góðir AfslættirTeljari

en: How It Works
is: Hvernig Þetta Virkar

en: Image Only
is: Aðeins Mynd

en: Image Size
is: Stærð á Mynd

en: Image on Below, Text on Top
is: Mynd Niðri, Texti fyrir Ofan

en: Image on Left, Text on Right
is: Mynd til Vinstri, Texti til Hægri

en: Image on Right, Text on Left
is: Mynd til Hægri, Texti til Vinstri

en: Image on Top, Text on Below
is: Mynd Efst, Text fyrir Neðan

en: Images
is: Myndir

en: Import Now
is: Setja Inn Núna

en: Import Products
is: Flytja Inn Vörur

en: Import Reviews
is: Uppfæra Ummæli

en: Import products with checked unit type
is: Flytja inn vörur með valdri einingu (stykki eða pakka).

en: Import products with free shipping option only
is: Aðeins setja inn vörur inn sem eru með fríum sendingarkostnaði.

en: Industry & Business
is: Iðnaður og Viðskipti

en: Insert Products
is: Settu inn Vörur

en: Instructions
is: Leiðbeiningar

en: Italian
is: Ítölsku

en: Item
is: Hlutur

en: Item not found
is: Ekkert fannst í leit

en: Japanese
is: Japönsku

en: Korean
is: Kóresku

en: Language
is: Tungumál

en: Latest
is: Nýjast

en: Layout
is: Síðu Uppsetning

en: Leave the field blank to import ALL products from selected category
is: Ekki setja neitt í þennann reit til að flytja inn Allar vörur frá völdum vöruflokki

en: Left
is: Vinstri

en: License type: %s
is: Tegund skírteinis: %s

en: Lights & Lighting
is: Ljós og Lýsing

en: Link
is: Hlekkur

en: List Price
is: Listaverð

en: Lot
is: Pakki

en: Luggage & Bags
is: Farangur og Töskur

en: Mandatory fields are APP Key and Tracking ID
is: Þú verður að setja inn APP Key og Tracking ID.

en: Medium 220x220
is: Miðstærð 220x220

en: New Item
is: Nýr Hlutur

en: New Taiwan Dollar(NT$)
is: Taívan Dollar

en: Next
is: Áfram

en: No Follow
is: Ekki Fylgja

en: No categories
is: Engir vöruflokkar

en: Not Found
is: Ekkert Fannst

en: Not found
is: Fannst ekki

en: Not found. Change search parameters and try again
is: Ekkert fannst. Breyttu leitarorði og reyndu aftur.

en: Number of necessary changes
is: Fjöldi nauðsynlegra breytinga

en: Office & School Supplies
is: Skrifstofu og Skólavörur

en: One-time update can refresh only 10 products for one cycle.
is: Ein uppfærsla mun uppfæra 10 vörur í einni hringrás.

en: Open in New Window
is: Opna í Nýjum Glugga

en: Order now
is: Pantaðu núna

en: Original Title
is: Upprunalegur Titill

en: Overall Progress
is: Heildarárangur

en: Page %s
is: Síða %s

en: Page size input parameter error
is: Villa, með stærð á síðu

en: Pages
is: Síður

en: Parent category
is: Aðal vöruflokkur

en: Parent category:
is: Aðal vöruflokkur

en: Piece
is: Stykki

en: Pieces per package
is: Stykki í pakka

en: Portuguese (Brasil)
is: Portúgölsku

en: Prev
is: Til Baka

en: Preview
is: Skoða

en: Price
is: Verð

en: Product Categories
is: Vöruflokkar

en: Product ID
is: Vörunúmer

en: Product ID input parameter error
is: Villa með vörunúmer

en: Product draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview product</a>
is: Uppkast af vöru uppfært. <a target="_blank" href="%s">Skoða vöru</a>

en: Product published. <a href="%s">View product</a>
is: Vara listuð. <a href="%s">Skoða vöru</a>

en: Product restored to revision from %s
is: Vara send í endurskoður af %s

en: Product saved.
is: Vara vistuð.

en: Product scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview product</a>
is: Vara sett á tímaáætlun: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Skoða vöru</a>

en: Product submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview product</a>
is: Vara hefur verið sett inn. <a target="_blank" href="%s">Skoða vöru</a>

en: Product updated.
is: Vara uppfærð.

en: Product updated. <a href="%s">View product</a>
is: Vara uppfærð. <a href="%s">Skoða vöru</a>

en: Products
is: Vörur

en: Products Option
is: Vöru Valmöguleikar

en: Products Performances
is: Árangutengdar upplýsingar fyrir vörur

en: Products not found
is: Vara fannst ekki

en: Promote with Link
is: Auglýsa með Hlekk

en: Promoted by banner
is: Auglýsa með Auglýsingaborða

en: Promoted by link
is: Auglýsa með Hlekk

en: Publish
is: Opinbera

en: Publish Status
is: Gera Opinbert

en: Publish failed
is: Birting heppnaðist ekki

en: Publish success
is: Birting heppnaðist

en: Purchase Volume
is: Fjöldi Sala

en: Purchase volume
is: Fjöldi Pantana

en: Rate
is: Gefa Stjörnugjöf

en: Rating
is: Stjörnugjöf

en: Redirects
is: Áfram sent

en: Register Now
is: Skráðu þig núna

en: Registration with Admitad AliExpress
is: Skráning hjá "Admitad AliExpress"

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Repair Original
is: Gera við Upprunalegt

en: Reset Counter
is: Endursetja Teljara

en: Restore
is: Endurbyggja

en: Review Uploading Tool
is: Yfirfara Upphals Möguleika

en: Reviews
is: Ummæli

en: Right
is: Hægri

en: Rounding
is: Hækkun í heila tölu

en: Russian
is: Rússensku

en: SEO Keywords
is: SEO Lykilorð

en: SEO Title
is: SEO Titill

en: Sale Price
is: Söluverð

en: Save Shortcode
is: Vista Kóða

en: Scheduled Import
is: Tímasettur Innflutingur

en: Search
is: Leita

en: Search Again
is: Leita Aftur

en: Search by Product ID
is: Leita eftir Vörunúmeri

en: Search for products by using the product ID
is: Leitaðu að vöru eftir vörunúmeri

en: Security & Protection
is: Öryggi og Verndun

en: Select All
is: Veldu Allt

en: Select Currency
is: Veldu Gjaldmiðil

en: Select Interval
is: Velja Tímabil

en: Select Method
is: Velja Aðferð

en: Select Products to Import
is: Veldu vörur til að setja inn

en: Select Program
is: Veldu "Program"

en: Select Rating
is: Velja Störnugjöf

en: Select affiliate program to use with AliPlugin
is: Veldu "Affiliate Program" til að nota með AliPlugin

en: Select language used for importing products data
is: Veldu tungumál notað til að flytja inn vörur

en: Select method used to request data from AliExpress and test connection
is: Velja aðferð til að fá gögn frá AliExpress og prófa að tenging sé í lagi

en: Select the category if you want to upload products in your own categories. Leave this field blank to make the Plugin create categories and upload products automatically. Necessary when selected All Categories
is: Veldu vöruflokk, ef að þú vilt setja vöru inn í þinn eigin vöruflokk (á íslensku). Annars mun kerfið setja vöru í vöruflokk (á ensku) sem á við vörunar sem að þú ert að setja inn í verslunina.

en: Selective Import
is: Sérstækur Innflutingur

en: Setting
is: Stilingar

en: Settings
is: Stillingar

en: Shipping
is: Flutningur

en: Shoes
is: Skór

en: Show All
is: Sýna Allt

en: Small 50x50
is: Lítil 50x50

en: Sort by:
is: Raða eftir:

en: Sort input parameter error
is: Raða villumeldingum

en: Spanish
is: Spönsku

en: Specials
is: Tilboð

en: Sports & Entertainment
is: Íþróttir og Skemmtun

en: Star
is: Stjarna

en: Start Import
is: Byrja Innflutning

en: Start Import Review
is: Uppfæra Ummæli

en: Stats
is: Tölfræði

en: Status
is: Staða

en: Stock
is: Lager

en: Stop Import
is: Hætta Við Innflutning

en: Successfully imported
is: Innflutningur Heppnaðist

en: Swedish Krona (SEK)
is: Sænsk Króna (SEK)

en: System Error
is: Kerfisvilla

en: Test Connection
is: Prófa Tengingu

en: Text Only
is: Aðeins Texti

en: Thai
is: Taílensku

en: Thailand Baht (THB)
is: Taílenskur Baht (THB)

en: The Prices will be rounded off to an integer
is: Verð verður hækkað í heila tölu

en: The amount of purchases of the product over the last 30-day period
is: Samtals sala á vöru síðustu 30 daga

en: The following fields are required in order to send requests to AliExpress and retrieve data about products.
is: Það verður að fylla út þessa reiti, til að fá upplýsingar og gögn frá AliExpress.

en: The new name of the category
is: Nýtt nafn á vöruflokki

en: The process works in 4 steps. 10 reviews are added to each product on your store during every step.
is: Þetta virkar í 4 þrepum. 10 ummælum er bætt við hverja vöru í þinni verlsun í hverju þrepi.

en: The total number of positive feedback received by a seller
is: Samtals jákvæðar umsagnir um þennann seljanda

en: This displays the current information about your online store
is: Þetta sýnir núverandi upplýsingar um Netverslunina þína

en: This parameter can be changed in
is: Þessu er hægt að breyta á

en: This product does not participate in the Affiliate Program
is: Aðili sem að selur þessa vöru er ekki með í "Affiliate Program"

en: Thumbnail
is: "Thumbnail"

en: Title
is: Titill

en: Today&lsquo;s Deal
is: Í Dag&lsquo;s Tilboð

en: Tools
is: Verkfæri

en: Top
is: Efst

en: Total Number of Products
is: Heildarfjöldi af Vörum

en: Total Products Views
is: Samtals Skoðaðar Vörur

en: Total Redirected to AliExpress
is: Samtals Áframsent til AliExpress

en: Total number of Products available for importing
is: Fjöldi af vörum sem að þú getur sett inn núna

en: Total number of Products available for importing:
is: Fjöldi vara tilbúnar til innflutnings:

en: Toys & Hobbies
is: Leikföng og Áhugamál

en: Translate
is: þýða

en: Translate Now
is: Þýða Núna

en: Translate Page Titles and Categories
is: Þýða Síðutitla og Vöruflokka

en: Translate from
is: Þýða frá

en: Translate to
is: Þýða á

en: Translation
is: Þýðing

en: Trash is empty
is: Ruslakarfa er tóm

en: Turkish
is: Tyrknesku

en: Unit Price
is: Einingarverð

en: Unit Type
is: Eining

en: Update Links
is: Uppfæra Hlekki

en: Update all Tracking IDs and product affiliate links.
is: Uppfæra öll "Tracking ID" og "Affililate" hlekki fyrir vörur.

en: Update all products
is: Uppfæra allar vörur

en: Update category
is: Uppfæra vöruflokk

en: Update products
is: Uppfæra vörur

en: Updates
is: Uppfærslur

en: Use Publish option if you want to publish products instantly. Use Draft option if you need to edit products before they appear on your site.
is: Þú velur "Opinbera", ef að þú vilt að vörur birtist í verslun strax. Þú getur notað "Uppkast" ef að þú vilt gera breytingar eða yfirfara vörur sem að þú bætir í verslunina þína.

en: Using this module the system will automatically import and update products on your site according  to given parameters
is: Með því að nota þennann möguleika, þá munu vörur vera settar inn sjálfkrafa og farið verður eftir stillingum sem að þú valdir áður

en: Using this module you can bulk import multiple products at once on your store
is: Hérna getur þú sett inn margar vörur inn í verslunina þína á auðveldann hátt.

en: Vietnamese
is: Víetnömsku

en: View
is: Skoða

en: Views
is: Hve oft skoðað

en: Volume
is: Mest Seldu

en: Watches
is: Úr

en: Way of packaging
is: Umbúðir

en: When a product disappears from AliExpress
is: Þegar að vara hverfur úr AliExpress

en: Where can I find product ID?
is: Hvar get ég fundið vörunúmer?

en: Wrong Request!
is: Villumelding!

en: You can not upload more than 10,000 Products at once.
is: Þú getur ekki upphlaðið meira en 10.000 vörum í einu.

en: You can update reviews anytime without getting duplicated ones.
is: Þú getur uppfært ummæli hvenær sem er, án þess að fá sömu ummæli meira en einu sinni á vöru.

en: You can upload not more than 10,000 Products at once.
is: Þú getur ekki innflutt meira en 10.000 vörur í einu.

en: You did not indicate how many imported products
is: Þú settir ekki inn fjölda af infuttum vörum, sem að þú vilt setja inn

en: You specified a value greater than can be import
is: Þú settir inn hærri tölu, en hægt er að flytja inn í einu

en: You will get URL after
is: Þú færð vefslóð á eftir

en: Your commission is calculated based on your Affiliate Level
is: Þóknun þín er reiknuð út frá þínum "Affiliate Level"

en: failed to connection
is: tenging tókst ekki

en: failed:
is: heppnaðist ekki:

en: lot
is: pakki

en: piece
is: stykki

en: saved
is: vistað
