Luvre Lite - en to th translation catalogue (264 entries)

en: Luvre Carousel
th: ม้าหมุน Luvre

en: Build a fancy carousel using images from your folders
th: สร้างภาพสไลด์แฟนซีโดยใช้รูปภาพจากโฟลเดอร์ของคุณ

en: Carousel Settings
th: การตั้งค่าภาพสไลด์

en: Folders
th: โฟลเดอร์

en: Select Folders
th: เลือกโฟลเดอร์

en: Items per Slide
th: รายการต่อสไลด์

en: Slider Speed
th: Slider Settings

en: Autoplay
th: เล่นอัตโนมัติ

en: The carousel automatically plays when site loaded
th: ภาพสไลด์จะเล่นโดยอัตโนมัติเมื่อโหลดเว็บไซต์

en: Dot Navigation
th: การนําทางแบบจุด

en: Show the dot navigation in the bottom of the carousel
th: แสดงการนําทางจุดที่ด้านล่างของภาพสไลด์

en: Auto Height
th: ความสูงอัตโนมัติ

en: This plugin will automatically set the Carousel container height based on each image height
th: ปลั๊กอินนี้จะตั้งค่าความสูงของคอนเทนเนอร์ภาพสไลด์โดยอัตโนมัติตามความสูงของแต่ละภาพ

en: LazyLoad
th: ขี้เกียจโหลด

en: Delays loading of images. Images outside of viewport wont be loaded before user scrolls to them
th: การโหลดภาพล่าช้า รูปภาพนอกวิวพอร์ตจะไม่ถูกโหลดก่อนที่ผู้ใช้จะเลื่อนไปที่รูปภาพเหล่านั้น

en: Sort By
th: เรียงลำดับตาม

en: By Name
th: โดยชื่อ

en: By Date
th: ตามวันที่

en: By AuthorName
th: โดยผู้เขียน

en: By Modified
th: โดย แก้ไข

en: Sort Type
th: ประเภทการจัดเรียง

en: Please select folders to display the carousel
th: โปรดเลือกโฟลเดอร์เพื่อแสดงภาพสไลด์

en: Loading carousel
th: กำลังโหลด

en: Build a fancy gallery using images from your folders
th: สร้างแกลเลอรีแฟนซีโดยใช้รูปภาพจากโฟลเดอร์ของคุณ

en: Gallery Settings
th: การตั้งค่าแกลเลอรี

en: Columns
th: คอลัมน์

en: Caption
th: คําอธิบายภาพ

en: Enable image captions to display descriptive text under each image
th: เปิดใช้งานคําบรรยายภาพเพื่อแสดงข้อความอธิบายใต้แต่ละภาพ

en: Use Lightbox
th: ใช้ไลท์บ็อกซ์

en: Enable the lightbox to view larger versions of images in an overlay when clicked
th: เปิดใช้งานไลท์บ็อกซ์เพื่อดูรูปภาพเวอร์ชันใหญ่ในการซ้อนทับเมื่อคลิก

en: Layout
th: แบบ

en: Please select folders to display the gallery
th: โปรดเลือกโฟลเดอร์เพื่อแสดงแกลเลอรี

en: Loading gallery
th: กำลังโหลด

en: Luvre Slider
th: ลูฟร์ สไลเดอร์

en: Build a fancy slider using images from your folders
th: สร้างแถบเลื่อนแฟนซีโดยใช้รูปภาพจากโฟลเดอร์ของคุณ

en: Slider Effect
th: Slider Settings

en: Transition Speed
th: ความเร็วในการเปลี่ยน

en: Autoplay Delay
th: การหน่วงเวลาการเล่นอัตโนมัติ

en: Navigation
th: การนำทาง

en: Show navigation arrow in left and right side of slider
th: แสดงลูกศรนําทางทางด้านซ้ายและขวาของแถบเลื่อน

en: Pagination
th: การให้เลขหน้า

en: Show bullets pagination in bottom center of slider
th: แสดงการแบ่งหน้าสัญลักษณ์แสดงหัวข้อย่อยที่กึ่งกลางด้านล่างของแถบเลื่อน

en: Slider Thumbs
th: นิ้วหัวแม่มือเลื่อน

en: Show thumbs in bottom of slider
th: แสดงนิ้วหัวแม่มือที่ด้านล่างของแถบเลื่อน

en: Please select folders to display the slider
th: ขั้นแรกให้เลือกโฟลเดอร์ จากนั้นอัปโหลดไฟล์

en: Loading slider
th: กำลังโหลด

en: This block is available only in the PRO version. Upgrade to Luvre PRO to unlock this premium feature.
th: บล็อกนี้มีเฉพาะในเวอร์ชัน PRO เท่านั้น อัปเกรดเป็น Luvre PRO เพื่อปลดล็อกคุณสมบัติระดับพรีเมียมนี้

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Nonce verification failed!
th: การตรวจสอบ Nonce ล้มเหลว!

en: Error
th: ผิดพลาด

en: All Folders
th: โฟลเดอร์ทั้งหมด

en: Unassigned
th: ยังไม่ได้มอบหมาย

en: First select the folder, and then upload the files
th: ขั้นแรกให้เลือกโฟลเดอร์ จากนั้นอัปโหลดไฟล์

en: Deactivate
th: ยกเลิกการใช้งาน

en: You do not have permission to perform this action
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการดําเนินการนี้

en: Failed to delete the data
th: ลบข้อมูลไม่สําเร็จ

en: Select a User
th: เลือกผู้ใช้

en: This file couldn't be uploaded
th: ไม่สามารถอัพโหลดไฟล์นี้ได้

note: translators: %1$s is a placeholder for post type
en: Some %1$s already exist in this folder
th: บาง%1$sมีอยู่ในโฟลเดอร์นี้แล้ว

en: Folder ID is required
th: ต้องใช้รหัสโฟลเดอร์

en: Parameters must be sent in the request body, not the URL
th: ต้องส่งพารามิเตอร์ในเนื้อหาคําขอ ไม่ใช่ URL

en: New Folder
th: โฟลเดอร์ใหม่

note: translators: %s is the post type
en: The post type %s does not exist, is not publicly accessible, or is not configured to be supported in the plugin settings. Please ensure it is registered and supported and try again
th: ประเภทโพสต์%sไม่มีอยู่จริง ไม่สามารถเข้าถึงได้แบบสาธารณะ หรือไม่ได้กําหนดค่าให้รองรับในการตั้งค่าปลั๊กอิน โปรดตรวจสอบให้แน่ใจว่าได้ลงทะเบียนและรองรับแล้วลองอีกครั้ง

en: Parent folder not found
th: ไม่พบโฟลเดอร์หลัก

en: The requested folder does not exist
th: โฟลเดอร์ที่ร้องขอไม่มีอยู่

en: You do not own this folder
th: คุณไม่ได้เป็นเจ้าของโฟลเดอร์นี้

en: ids parameter cannot be empty
th: ids ต้องว่างเปล่า

en: Security check failed
th: การตรวจสอบความปลอดภัยล้มเหลว

en: CSV file upload failed
th: อัปโหลดไฟล์ CSV ล้มเหลว

en: Invalid or missing file
th: ไฟล์ไม่ถูกต้องหรือขาดหายไป

en: Uploaded file not found
th: ไม่พบไฟล์ที่อัพโหลด

en: Failed to read CSV file
th: อ่านไฟล์ CSV ไม่สําเร็จ

en: CSV file is empty or invalid
th: ไฟล์ CSV ว่างเปล่าหรือไม่ถูกต้อง

en: Database table not found
th: ไม่พบตารางฐานข้อมูล

note: translators: %1$s is the plugin name, %2$s is the required PHP version
en: %1$s Plugin has been deactivated because it requires PHP version %2$s or higher. Please upgrade PHP
th: ปลั๊กอิน %1$s ถูกปิดใช้งานเนื่องจากต้องใช้ PHP เวอร์ชัน %2$s ขึ้นไป โปรดอัปเกรด PHP

note: translators: %1$s is the plugin name, %2$s is the required WP version
en: %1$s Plugin has been deactivated because it requires WordPress version %2$s or higher. Please upgrade WordPress
th: ปลั๊กอิน %1$s ถูกปิดใช้งานเนื่องจากต้องใช้ WordPress เวอร์ชัน %2$s ขึ้นไป โปรดอัปเกรด WordPress

en: Plugin Deactivated
th: ปลั๊กอินถูกปิดใช้งาน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Success
th: สำเร็จ

en: Validation failed
th: การตรวจสอบล้มเหลว

en: Successfully updated
th: อัปเดตสําเร็จ

en: Unknown error occurred
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่รู้จัก

en: Pro
th: สนับสนุน

en: Save
th: บันทึก

en: Enter folder name
th: ป้อนชื่อโฟลเดอร์

en: Unable to access existing restAPI url, please try refreshing your browser
th: ไม่สามารถเข้าถึง url restAPI ที่มีอยู่ โปรดลองรีเฟรชเบราว์เซอร์ของคุณ

en: Unable to load your folder data, please try refreshing your browser
th: ไม่สามารถโหลดข้อมูลโฟลเดอร์ของคุณได้โปรดลองรีเฟรชเบราว์เซอร์ของคุณ

en: Uncategorized
th: ไม่มีหมวดหมู่

en: New Sub Folder
th: โฟลเดอร์ย่อยใหม่

en: Add Folder
th: เพิ่มโฟลเดอร์

en: Rename
th: เปลื่ยนชื่อใหม่

en: Please click on folder you want to rename
th: กรุณาคลิกที่โฟลเดอร์ที่คุณต้องการเปลี่ยนชื่อ

en: Delete
th: ลบ

en: Change Color
th: เปลี่ยนสี

en: Cut
th: ตัด

en: Paste
th: วาง

en: You cannot move a folder inside one of its own subfolders
th: คุณไม่สามารถย้ายโฟลเดอร์ภายในโฟลเดอร์ย่อยของตัวเองได้

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Bulk Select
th: เลือกจํานวนมาก

en: Hotkeys List
th: รายการปุ่มลัด

en: New folder added
th: เพิ่มโฟลเดอร์ใหม่

en: Successfully deleted
th: ลบสําเร็จแล้ว

en: Successfully moved
th: ย้ายสําเร็จ

en: Delete Folder
th: ลบโฟลเดอร์

en: Are you sure you want to delete this folder? Those files will be moved to Uncategorized folder
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบโฟลเดอร์นี้? ไฟล์เหล่านั้นจะถูกย้ายไปยังโฟลเดอร์ที่ไม่ได้จัดหมวดหมู่

en: A folder with this name already exists. Please choose another one
th: โฟลเดอร์ที่มีชื่อนี้มีอยู่แล้ว โปรดเลือกอันอื่น

en: Add your first folder
th: เพิ่มโฟลเดอร์แรกของคุณ

en: You don't have any folder. Add folder first
th: คุณไม่มีโฟลเดอร์ใดๆ เพิ่มโฟลเดอร์ก่อน

en: Folder not found
th: ไม่พบโฟลเดอร์

en: Invalid request data
th: ข้อมูลคําขอไม่ถูกต้อง

en: Invalid folder data provided
th: ให้ข้อมูลโฟลเดอร์ไม่ถูกต้อง

en: No valid folder updates found
th: ไม่พบการอัปเดตโฟลเดอร์ที่ถูกต้อง

en: Database update failed. Please try again
th: การปรับปรุงฐานข้อมูลล้มเหลว โปรดลองอีกครั้ง

en: Selected
th: เลือก

en: The media item was successfully inserted into the folder
th: รายการสื่อถูกแทรกลงในโฟลเดอร์เรียบร้อยแล้ว

en: Attachments successfully moved into uncategorized folder
th: ไฟล์แนบถูกย้ายไปยังโฟลเดอร์ที่ไม่ได้จัดหมวดหมู่เรียบร้อยแล้ว

en: Some attachments already exist in this folder
th: ไฟล์แนบบางไฟล์มีอยู่แล้วในโฟลเดอร์นี้

en: Uploading files
th: กำลังอัพโหลดไฟล์

en: Could not create ZIP file
th: ไม่สามารถสร้างไฟล์ ZIP

en: PHP ZipArchive extension is not installed
th: ไม่ได้ติดตั้งส่วนขยาย PHP ZipArchive

en: File not Found
th: ไม่พบไฟล์

en: There are no folders selected to delete
th: ไม่มีโฟลเดอร์ที่เลือกเพื่อลบ

en: Invalid or expired download link
th: ลิงก์ดาวน์โหลดไม่ถูกต้องหรือหมดอายุ

en: Settings Saved
th: การตั้งค่าที่บันทึกไว้

en: Failed to save settings. Please try again
th: บันทึกการตั้งค่าไม่สําเร็จ โปรดลองอีกครั้ง

en: All data has been successfully removed
th: ข้อมูลทั้งหมดถูกลบสําเร็จแล้ว

en: No data available for export
th: ไม่มีข้อมูลสําหรับการส่งออก

en: Import Successful
th: นําเข้าสําเร็จ

en: Required tables do not exist
th: ไม่มีตารางที่จําเป็น

en: Please select a reason before submitting
th: โปรดเลือกเหตุผลก่อนส่ง

en: Please provide additional details
th: โปรดระบุรายละเอียดเพิ่มเติม

en: Thank you for your feedback
th: ขอบคุณสําหรับความคิดเห็นของคุณ

en: The plugin has been successfully deactivated
th: ปลั๊กอินถูกปิดใช้งานสําเร็จแล้ว

en: You do not have permission to deactivate plugins
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการปิดใช้งานปลั๊กอิน

en: Sort Folders
th: จัดเรียงโฟลเดอร์

en: Sort
th: เรียง

en: By Title
th: ตามชื่อเรื่อง

en: By Author
th: โดยผู้เขียน

en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

en: Ascending
th: จากน้อยไปมาก

en: Descending
th: จากมากไปน้อย

en: WordPress media library is not available
th: ไลบรารีสื่อ WordPress ไม่พร้อมใช้งาน

en: Media frame is not initialized
th: เฟรมสื่อไม่ได้เริ่มต้น

en: Media frame content or collection is undefined
th: เนื้อหาหรือคอลเลกชันเฟรมสื่อไม่ได้กําหนดไว้

en: For the best experience, Luvre recommends switching to Grid Mode
th: เพื่อประสบการณ์ที่ดีที่สุด Luvre แนะนําให้เปลี่ยนเป็นโหมดกริด

en: Switch to Grid Mode
th: เปลี่ยนเป็นโหมดกริด

en: No
th: ไม่

en: Token copied to clipboard
th: คัดลอกโทเค็นไปยังคลิปบอร์ด

en: An access token already exists
th: โทเค็นการเข้าถึงมีอยู่แล้ว

en: Your user role limits you to viewing only the folders that you have created. Access to folders owned by other users is not authorized
th: บทบาทผู้ใช้ของคุณจํากัดให้คุณดูเฉพาะโฟลเดอร์ที่คุณสร้างขึ้นเท่านั้น การเข้าถึงโฟลเดอร์ของผู้ใช้รายอื่นไม่ได้รับอนุญาต

en: Limited Folder Nesting
th: การซ้อนโฟลเดอร์แบบจํากัด

en: Free version allows only one level of nested folders. Want to create deeper folder structures? Upgrade to PRO to unlock unlimited nested folders
th: เวอร์ชันฟรีอนุญาตให้มีโฟลเดอร์ที่ซ้อนกันเพียงระดับเดียว ต้องการสร้างโครงสร้างโฟลเดอร์ที่ลึกซึ้งยิ่งขึ้นใช่ไหม อัปเกรดเป็น PRO เพื่อปลดล็อกโฟลเดอร์ที่ซ้อนกันได้ไม่จํากัด

en: Authentication failed
th: การตรวจสอบสิทธิ์ล้มเหลว

en: Invalid token
th: โทเค็นไม่ถูกต้อง

en: The token domain does not match the site domain
th: โดเมนโทเค็นไม่ตรงกับโดเมนไซต์

en: The token has expired
th: โทเค็นหมดอายุแล้ว

en: Invalid user credentials
th: ข้อมูลประจำตัวผู้ใช้ไม่ถูกต้อง

en: User ID mismatch
th: ID ผู้ใช้ไม่ตรงกัน

en: User does not have the required role(s)
th: ผู้ใช้ไม่มีบทบาทที่จําเป็น

en: Keyboard shortcuts
th: แป้นพิมพ์ลัด

en: Create New Folder
th: สร้างโฟลเดอร์ใหม่

en: Rename Folder
th: เปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์

en: Change Folder Color
th: เปลี่ยนสีโฟลเดอร์

en: Next Folder
th: โฟลเดอร์ถัดไป

en: Previous Folder
th: โฟลเดอร์ก่อนหน้า

en: Expand Folder
th: ขยายโฟลเดอร์

en: Collapse Folder
th: ยุบโฟลเดอร์

en: Bulk Select Folder
th: เลือกโฟลเดอร์จํานวนมาก

en: Are you sure you want to remove all data?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบข้อมูลทั้งหมด?

en: Yes
th: ใช่

en: Are you sure you want to delete this access token?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบโทเค็นการเข้าถึงนี้

en: Go Pro
th: ไปโปร

en: Tools
th: เครื่องมือ

en: Import/Export
th: นําเข้า/ส่งออก

en: Loading
th: กำลังโหลด

en: Choose the right plan for you
th: เลือกแผนที่เหมาะกับคุณ

en: Select a budget-friendly plan that offers the perfect balance of affordability and premium features
th: เลือกแผนราคาประหยัดที่ให้ความสมดุลที่สมบูรณ์แบบระหว่างราคาย่อมเยาและคุณสมบัติระดับพรีเมียม

en: $24
th: $ 24

en: year
th: ปี

en: 1 Site License
th: 1 ใบอนุญาตไซต์

en: Organize media files, pages, posts and custom post types
th: จัดระเบียบไฟล์สื่อ หน้า โพสต์ และประเภทโพสต์ที่กําหนดเอง

en: Customize folder styles with custom colors & more
th: ปรับแต่งรูปแบบโฟลเดอร์ด้วยสีที่กําหนดเองและอื่น ๆ

en: Quickly insert media from folders to page builders
th: แทรกสื่อจากโฟลเดอร์ไปยังตัวสร้างเพจได้อย่างรวดเร็ว

en: Create Gallery, Slider or Carousel using a Block
th: สร้างแกลเลอรี ตัวเลื่อน หรือภาพสไลด์โดยใช้บล็อก

en: Download folders as ZIP
th: ดาวน์โหลดโฟลเดอร์เป็น ZIP

en: Sort Media Files, Pages, and Posts Easily
th: จัดเรียงไฟล์สื่อ หน้า และโพสต์ได้อย่างง่ายดาย

en: 3 Months Premium Support
th: การสนับสนุนระดับพรีเมียม 3 เดือน

en: Buy Now
th: ซื้อเดี๋ยวนี้

en: Pro +
th: โปร +

en: $35
th: $ 35

en: 3 Sites License
th: 3 ใบอนุญาตไซต์

en: Use keyboard shortcuts to navigate faster
th: ใช้แป้นพิมพ์ลัดเพื่อนําทางได้เร็วขึ้น

en: 1 Year Premium Support
th: การสนับสนุนแบบพรีเมียม 1 ปี

en: Frequently Asked Questions
th: คำถามที่พบบ่อย

en: How long does my paid Luvres plugin license remain valid?
th: ใบอนุญาตปลั๊กอิน Luvres แบบชําระเงินของฉันยังคงใช้ได้นานแค่ไหน

en: Once you purchase any paid plan of Luvres, you gain lifetime access to the plugin. Your purchase includes one year of support and updates. To continue receiving updates and support beyond the first year, you can renew your license annually
th: เมื่อคุณซื้อแผนชําระเงินของ Luvres คุณจะสามารถเข้าถึงปลั๊กอินได้ตลอดชีพ การซื้อของคุณรวมถึงการสนับสนุนและการอัปเดตหนึ่งปี หากต้องการรับการอัปเดตและการสนับสนุนต่อไปหลังจากปีแรก คุณสามารถต่ออายุใบอนุญาตของคุณเป็นประจําทุกปี

en: Can I use the Luvres plugin on multiple domains?
th: ฉันสามารถใช้ปลั๊กอิน Luvres ในหลายโดเมนได้หรือไม่

en: Yes, there are two options. First, you can install the free Luvres plugin on any website. Second, you can purchase the Pro plan, which includes licenses for up to 5 domains, or the Agency plan, which covers up to 50 domains. Larger plans are also available if needed
th: ใช่ มีสองทางเลือก ขั้นแรก คุณสามารถติดตั้งปลั๊กอิน Luvres ฟรีบนเว็บไซต์ใดก็ได้ ประการที่สอง คุณสามารถซื้อแผน Pro ซึ่งรวมถึงใบอนุญาตสําหรับโดเมนสูงสุด 5 โดเมน หรือแผนเอเจนซี่ ซึ่งครอบคลุมสูงสุด 50 โดเมน นอกจากนี้ยังมีแผนขนาดใหญ่หากจําเป็น

en: Will Luvres continue to work if I don't renew my license?
th: Luvres จะทํางานต่อไปหรือไม่หากฉันไม่ต่ออายุใบอนุญาต

en: Absolutely! The Luvres plugin and all your settings will continue to function as usual. However, without renewing your license, you will no longer receive updates, including new features, improvements, and support
th: แน่นอน! ปลั๊กอิน Luvres และการตั้งค่าทั้งหมดของคุณจะยังคงทํางานตามปกติ อย่างไรก็ตาม หากไม่ต่ออายุใบอนุญาต คุณจะไม่ได้รับการอัปเดตอีกต่อไป รวมถึงคุณสมบัติ การปรับปรุง และการสนับสนุนใหม่

en: Can I upgrade my plan later?
th: ฉันสามารถอัปเกรดแผนของฉันในภายหลังได้หรือไม่

en: Yes, you can upgrade from a lower-tier plan to a higher one at any time. The upgrade cost is adjusted based on the remaining period of your current plan
th: ได้ คุณสามารถอัปเกรดจากแผนระดับล่างเป็นแผนระดับสูงได้ตลอดเวลา ค่าใช้จ่ายในการอัปเกรดจะปรับตามระยะเวลาที่เหลือของแผนปัจจุบันของคุณ

en: Does Luvres work with all WordPress themes?
th: Luvres ทํางานร่วมกับธีม WordPress ทั้งหมดหรือไม่

en: Yes, Luvres is designed to work with most WordPress themes. If you encounter compatibility issues, our support team can help you troubleshoot
th: ใช่ Luvres ได้รับการออกแบบมาเพื่อทํางานร่วมกับธีม WordPress ส่วนใหญ่ หากคุณพบปัญหาความเข้ากันได้ ทีมสนับสนุนของเราสามารถช่วยคุณแก้ไขปัญหาได้

en: Do you offer refunds?
th: คุณเสนอการคืนเงินหรือไม่?

en: Yes, we offer a 30-day money-back guarantee. If you're not satisfied with Luvres for any reason, you can request a refund within 30 days of purchase
th: ใช่ เรามีการรับประกันคืนเงินภายใน 30 วัน หากคุณไม่พอใจกับ Luvres ไม่ว่าด้วยเหตุผลใดก็ตาม คุณสามารถขอเงินคืนได้ภายใน 30 วันนับจากวันที่ซื้อ

en: General
th: ทั่วไป

en: Each user has his own folders
th: ผู้ใช้แต่ละคนมีโฟลเดอร์ของตัวเอง

en: Allow built-in SVG upload & sanitization
th: อนุญาตให้อัปโหลด SVG ในตัวและฆ่าเชื้อ

en: Folder
th: โฟลเดอร์

en: Count files in each folder
th: นับไฟล์ในแต่ละโฟลเดอร์

en: Show folder search
th: แสดงการค้นหาโฟลเดอร์

en: Auto focus dropped folder
th: โฟลเดอร์ที่วางโฟกัสอัตโนมัติ

en: Set default color for new folder
th: ตั้งค่าสีเริ่มต้นสําหรับโฟลเดอร์ใหม่

en: Click to set color
th: คลิกเพื่อตั้งสี

en: Post Types
th: ประเภทการโพสต์

note: translators: %1$s is a placeholder for plugin name
en: Which post types do you want to use with %1$s?
th: คุณต้องการใช้โพสต์ประเภทใดกับ %1$s

en: REST API Access Token
th: โทเค็นการเข้าถึง REST API

en: This access token is required to authenticate API requests. Keep it secure and regenerate only if necessary
th: โทเค็นการเข้าถึงนี้จําเป็นสําหรับการรับรองความถูกต้องของคําขอ API รักษาความปลอดภัยและสร้างใหม่เฉพาะเมื่อจําเป็น

note: translators: %1$s: opening <a> tag, %2$s: closing </a> tag
en: You can learn more %1$shere%2$s
th: คุณสามารถเรียนรู้เพิ่มเติม%1$sที่นี่%2$s

en: Generate
th: สร้าง

en: Delete plugin data upon deletion
th: ลบข้อมูลปลั๊กอินเมื่อลบ

en: Delete all folders when the plugin is removed. This feature will remove all existing folders created by the plugin upon deletion
th: ลบโฟลเดอร์ทั้งหมดเมื่อลบปลั๊กอิน คุณลักษณะนี้จะลบโฟลเดอร์ที่มีอยู่ทั้งหมดที่สร้างโดยปลั๊กอินเมื่อลบ

en: Clear All Data
th: ล้างข้อมูลทั้งหมด

en: This action will delete all folder data, settings and bring you back to WordPress default media library
th: การดําเนินการนี้จะลบข้อมูลโฟลเดอร์การตั้งค่าทั้งหมดและนําคุณกลับไปที่ไลบรารีสื่อเริ่มต้นของ WordPress

en: Clear
th: ยกเลิกการเลือก

en: Export CSV
th: ส่งออก CSV

en: The export will maintain the current folder structure
th: การส่งออกจะรักษาโครงสร้างโฟลเดอร์ปัจจุบัน

en: Export
th: ส่งออก

en: Import CSV
th: นำเข้าไฟล์ CSV

en: This import will replace all existing folder and attachment data with the uploaded CSV
th: การนําเข้านี้จะแทนที่ข้อมูลโฟลเดอร์และไฟล์แนบที่มีอยู่ทั้งหมดด้วย CSV ที่อัปโหลด

en: Browse
th: ค้นหา

note: translators: %s is a placeholder for post type
en: All %s
th: ท้้งหมด %s

en: Search folder
th: ค้นหาโฟลเดอร์

en: Select a default startup folder
th: เลือกโฟลเดอร์เริ่มต้นเริ่มต้น

en: All Files
th: ไฟล์ทั้งหมด

en: Select a default color for new folder
th: เลือกสีเริ่มต้นสําหรับโฟลเดอร์ใหม่

note: translators: %1$s is a placeholder for plugin name
en: Looking for a better %1$s experience?
th: กําลังมองหาประสบการณ์%1$sที่ดีกว่าอยู่ใช่ไหม

note: translators: %1$s is a placeholder for plugin name
en: We're sad to see you leave! Please let us know why you're deactivating %1$s. Your feedback helps us make it better
th: เราเสียใจที่เห็นคุณจากไป! โปรดแจ้งให้เราทราบว่าเหตุใดคุณจึงปิดใช้งาน%1$s ความคิดเห็นของคุณช่วยให้เราปรับปรุงให้ดีขึ้น

en: It lacks the specific features I need
th: มันขาดคุณสมบัติเฉพาะที่ฉันต้องการ

en: It's not compatible with my theme or other plugins
th: เข้ากันไม่ได้กับธีมของฉันหรือปลั๊กอินอื่น ๆ

en: I found another plugin that suits my needs better
th: ฉันพบปลั๊กอินอื่นที่เหมาะกับความต้องการของฉันมากกว่า

en: This is only temporary, I'll be using it again
th: นี่เป็นเพียงชั่วคราวฉันจะใช้มันอีกครั้ง

en: Other
th: อื่นๆ

en: Which features please?
th: คุณสมบัติใดที่โปรด?

en: Which theme or plugins are causing the issue?
th: ธีมหรือปลั๊กอินใดที่ทําให้เกิดปัญหา

en: Please share your thoughts?
th: โปรดแบ่งปันความคิดของคุณ?

en: Skip & Deactivate
th: ข้าม & ปิดใช้งาน

en: Submit & Deactivate
th: ส่งและปิดใช้งาน

en: Version
th: รุ่น

note: translators: %1$s: opening <a> tag, %2$s: closing </a> tag
en: %1$sDocumentation%2$s
th: %1$sเอกสารประกอบ%2$s

note: translators: %1$s: opening <a> tag, %2$s: closing </a> tag
en: %1$sWebsite%2$s
th: %1$sเว็บไซต์%2$s

en: Conflicting Plugin Detected
th: ตรวจพบปลั๊กอินที่ขัดแย้งกัน

note: translators: %1$s is a placeholder for plugin name
en: It looks like another active plugin is managing folders, which may cause conflicts with %1$s. To ensure smooth functionality, please deactivate the conflicting plugin below before using %1$s
th: ดูเหมือนว่าปลั๊กอินที่ใช้งานอยู่อื่นกําลังจัดการโฟลเดอร์ ซึ่งอาจทําให้เกิดความขัดแย้งกับ%1$s โปรดปิดใช้งานปลั๊กอินที่ขัดแย้งกันด้านล่างก่อนใช้ %1$s

en: Close
th: ปิด

en: Upgrade to the PRO version to integrate Luvre folders with your page builder
th: อัปเกรดเป็นเวอร์ชัน PRO เพื่อรวมโฟลเดอร์ Luvre เข้ากับตัวสร้างเพจของคุณ

en: User ID:
th: รหัสผู้ใช้:

en: Username:
th: ชื่อผู้ใช้:

en: User Role:
th: บทบาทผู้ใช้:

en: Luvre Pro cannot be activated while Luvre Lite is active. Please deactivate Luvre Lite first
th: ไม่สามารถเปิดใช้งาน Luvre Pro ได้ในขณะที่ Luvre Lite กำลังใช้งานอยู่ โปรดปิดใช้งาน Luvre Lite ก่อน

en: Plugin Activation Error
th: ข้อผิดพลาด การเปิดใช้งานปลั๊กอิน

en: Luvre Lite cannot be activated while Luvre Pro is active. Please deactivate Luvre Pro first
th: ไม่สามารถเปิดใช้งาน Luvre Lite ได้ในขณะที่ Luvre Pro กำลังใช้งานอยู่ โปรดปิดใช้งาน Luvre Pro ก่อน

note: Description of the plugin/theme
en: Effortlessly organize your vast collection of WordPress media files into neatly arranged folders and categories.
th: จัดระเบียบคอลเลกชันไฟล์มีเดีย WordPress จํานวนมากของคุณลงในโฟลเดอร์และหมวดหมู่ที่จัดเรียงอย่างเรียบร้อยได้อย่างง่ายดาย

note: Author of the plugin/theme
en: PT. GHOZY LAB LLC
th: ปต. GHOZY แล็บ LLC
