Luvre Lite - en to vi translation catalogue (264 entries)

en: $24
vi: $ 24

en: $35
vi: 35 đô la

en: %1$s Plugin has been deactivated because it requires PHP version %2$s or higher. Please upgrade PHP
vi: %1$s Plugin đã bị vô hiệu hóa vì nó yêu cầu PHP phiên bản %2$s trở lên. Vui lòng nâng cấp PHP

en: %1$s Plugin has been deactivated because it requires WordPress version %2$s or higher. Please upgrade WordPress
vi: %1$s Plugin đã bị vô hiệu hóa vì nó yêu cầu phiên bản WordPress %2$s trở lên. Vui lòng nâng cấp WordPress

en: %1$sDocumentation%2$s
vi: %1$sTài liệu%2$s

en: %1$sWebsite%2$s
vi: %1$sTrang mạng%2$s

en: 1 Site License
vi: 1 Giấy phép trang web

en: 1 Year Premium Support
vi: Hỗ trợ cao cấp 1 năm

en: 3 Months Premium Support
vi: Hỗ trợ cao cấp 3 tháng

en: 3 Sites License
vi: 3 Giấy phép trang web

en: A folder with this name already exists. Please choose another one
vi: Một thư mục có tên này đã tồn tại. Vui lòng chọn một cái khác

en: Absolutely! The Luvres plugin and all your settings will continue to function as usual. However, without renewing your license, you will no longer receive updates, including new features, improvements, and support
vi: Hoàn toàn! Plugin Luvres và tất cả các cài đặt của bạn sẽ tiếp tục hoạt động như bình thường. Tuy nhiên, nếu không gia hạn giấy phép, bạn sẽ không còn nhận được các bản cập nhật, bao gồm các tính năng mới, cải tiến và hỗ trợ

en: Add Folder
vi: Thêm Thư Mục

en: Add your first folder
vi: Thêm thư mục đầu tiên của bạn

en: All %s
vi: Hiển thị tất cả  %s

en: All Files
vi: Tất cả tài liệu

en: All Folders
vi: Tất cả các thư mục

en: All data has been successfully removed
vi: Tất cả dữ liệu đã được xóa thành công

en: Allow built-in SVG upload & sanitization
vi: Cho phép tải lên và vệ sinh SVG tích hợp sẵn

en: An access token already exists
vi: Mã truy cập đã tồn tại

en: Are you sure you want to delete this access token?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa mã truy cập này không?

en: Are you sure you want to delete this folder? Those files will be moved to Uncategorized folder
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa thư mục này không? Những tệp đó sẽ được chuyển đến thư mục Chưa được phân loại

en: Are you sure you want to remove all data?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tất cả dữ liệu không?

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Attachments successfully moved into uncategorized folder
vi: Tệp đính kèm được chuyển thành công vào thư mục chưa được phân loại

en: Authentication failed
vi: Xác thực không thành công

en: Auto Height
vi: Chiều cao tự động

en: Auto focus dropped folder
vi: Thư mục thả tự động lấy nét

en: Autoplay
vi: Phát tự động

en: Autoplay Delay
vi: Tự động phát Chậm trễ

en: Browse
vi: Duyệt

en: Build a fancy carousel using images from your folders
vi: Xây dựng băng chuyền lạ mắt bằng cách sử dụng hình ảnh từ thư mục của bạn

en: Build a fancy gallery using images from your folders
vi: Xây dựng một thư viện ưa thích bằng cách sử dụng hình ảnh từ thư mục của bạn

en: Build a fancy slider using images from your folders
vi: Xây dựng một thanh trượt lạ mắt bằng cách sử dụng hình ảnh từ thư mục của bạn

en: Bulk Select
vi: Hành động

en: Bulk Select Folder
vi: Chọn hàng loạt thư mục

en: Buy Now
vi: Mua ngay

en: By Author
vi: Bởi tác giả

en: By AuthorName
vi: Bởi tác giả

en: By Date
vi: Theo ngày

en: By Modified
vi: Bằng cách sửa đổi

en: By Name
vi: Bằng tên

en: By Title
vi: Theo tiêu đề

en: CSV file is empty or invalid
vi: Tệp CSV trống hoặc không hợp lệ

en: CSV file upload failed
vi: Tải lên tệp CSV không thành công

en: Can I upgrade my plan later?
vi: Tôi có thể nâng cấp gói của mình sau này không?

en: Can I use the Luvres plugin on multiple domains?
vi: Tôi có thể sử dụng plugin Luvres trên nhiều miền không?

en: Cancel
vi: Hủy

en: Caption
vi: Chú thích

en: Carousel Settings
vi: Cài đặt Carousel

en: Change Color
vi: Đổi màu

en: Change Folder Color
vi: Thay đổi màu thư mục

en: Choose the right plan for you
vi: Chọn gói phù hợp với bạn

en: Clear
vi: Xóa

en: Clear All Data
vi: Xóa tất cả dữ liệu

en: Click to set color
vi: Nhấp để đặt màu

en: Close
vi: Đóng

en: Collapse Folder
vi: Thu gọn thư mục

en: Columns
vi: Cột

en: Conflicting Plugin Detected
vi: Plugin xung đột được phát hiện

en: Could not create ZIP file
vi: Không thể tạo tệp ZIP

en: Count files in each folder
vi: Đếm tệp trong mỗi thư mục

en: Create Gallery, Slider or Carousel using a Block
vi: Tạo Thư viện, Thanh trượt hoặc Băng chuyền bằng Khối

en: Create New Folder
vi: Tạo thư mục mới

en: Customize folder styles with custom colors & more
vi: Tùy chỉnh kiểu thư mục với màu sắc tùy chỉnh và hơn thế nữa

en: Cut
vi: Cắt

en: Database table not found
vi: Không tìm thấy bảng cơ sở dữ liệu

en: Database update failed. Please try again
vi: Cập nhật cơ sở dữ liệu không thành công. Vui lòng thử lại

en: Deactivate
vi: Vô hiệu hóa

en: Default
vi: Mặc định

en: Delays loading of images. Images outside of viewport wont be loaded before user scrolls to them
vi: Trì hoãn tải hình ảnh. Hình ảnh bên ngoài khung nhìn sẽ không được tải trước khi người dùng cuộn đến chúng

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete Folder
vi: Xóa thư mục

en: Delete all folders when the plugin is removed. This feature will remove all existing folders created by the plugin upon deletion
vi: Xóa tất cả các thư mục khi plugin bị xóa. Tính năng này sẽ xóa tất cả các thư mục hiện có được tạo bởi plugin khi xóa

en: Delete plugin data upon deletion
vi: Xóa dữ liệu plugin khi xóa

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Do you offer refunds?
vi: Bạn có hoàn lại tiền không?

en: Does Luvres work with all WordPress themes?
vi: Luvres có hoạt động với tất cả các chủ đề WordPress không?

en: Dot Navigation
vi: Điều hướng dấu chấm

en: Download
vi: Tải xuống

en: Download folders as ZIP
vi: Tải thư mục xuống dưới dạng ZIP

en: Each user has his own folders
vi: Mỗi người dùng có thư mục riêng

en: Effortlessly organize your vast collection of WordPress media files into neatly arranged folders and categories.
vi: Dễ dàng sắp xếp bộ sưu tập tệp phương tiện WordPress khổng lồ của bạn thành các thư mục và danh mục được sắp xếp gọn gàng.

en: Enable image captions to display descriptive text under each image
vi: Bật chú thích hình ảnh để hiển thị văn bản mô tả dưới mỗi hình ảnh

en: Enable the lightbox to view larger versions of images in an overlay when clicked
vi: Bật hộp đèn để xem các phiên bản lớn hơn của hình ảnh trong lớp phủ khi nhấp vào

en: Enter folder name
vi: Nhập tên thư mục

en: Error
vi: Lỗi

en: Expand Folder
vi: Mở rộng thư mục

en: Export
vi: Xuất ra

en: Export CSV
vi: Xuất CSV

en: Failed to delete the data
vi: Không thể xóa dữ liệu

en: Failed to read CSV file
vi: Không đọc được tệp CSV

en: Failed to save settings. Please try again
vi: Không lưu được cài đặt. Vui lòng thử lại

en: File not Found
vi: Không tìm thấy tập tin

en: First select the folder, and then upload the files
vi: Trước tiên, hãy chọn thư mục, sau đó tải lên các tệp

en: Folder
vi: Thư mục

en: Folder ID is required
vi: ID thư mục là bắt buộc

en: Folder not found
vi: Không tìm thấy thư mục

en: Folders
vi: Thư mục

en: For the best experience, Luvre recommends switching to Grid Mode
vi: Để có trải nghiệm tốt nhất, Luvre khuyên bạn nên chuyển sang Chế độ lưới

en: Free version allows only one level of nested folders. Want to create deeper folder structures? Upgrade to PRO to unlock unlimited nested folders
vi: Phiên bản miễn phí chỉ cho phép một cấp thư mục lồng nhau. Bạn muốn tạo cấu trúc thư mục sâu hơn? Nâng cấp lên PRO để mở khóa các thư mục lồng nhau không giới hạn

en: Frequently Asked Questions
vi: Các câu hỏi thường gặp

en: Gallery Settings
vi: Cài đặt thư viện

en: General
vi: Chung

en: Generate
vi: Phát ra

en: Go Pro
vi: Nâng cấp

en: Hotkeys List
vi: Danh sách phím nóng

en: How long does my paid Luvres plugin license remain valid?
vi: Giấy phép plugin Luvres trả phí của tôi vẫn còn hiệu lực trong bao lâu?

en: I found another plugin that suits my needs better
vi: Tôi đã tìm thấy một plugin khác phù hợp với nhu cầu của mình hơn

en: Import CSV
vi: Nhập CSV

en: Import Successful
vi: Nhập khẩu thành công

en: Import/Export
vi: Nhập vào/Xuất ra

en: Invalid folder data provided
vi: Dữ liệu thư mục không hợp lệ được cung cấp

en: Invalid or expired download link
vi: Liên kết tải xuống không hợp lệ hoặc hết hạn

en: Invalid or missing file
vi: Tệp không hợp lệ hoặc bị thiếu

en: Invalid request data
vi: Dữ liệu yêu cầu không hợp lệ

en: Invalid token
vi: Mã thông báo không hợp lệ

en: Invalid user credentials
vi: Thông tin đăng nhập người dùng không hợp lệ

en: It lacks the specific features I need
vi: Nó thiếu các tính năng cụ thể mà tôi cần

en: It looks like another active plugin is managing folders, which may cause conflicts with %1$s. To ensure smooth functionality, please deactivate the conflicting plugin below before using %1$s
vi: Có vẻ như một plugin đang hoạt động khác đang quản lý các thư mục, điều này có thể gây ra xung đột với %1$s. Để đảm bảo chức năng trơn tru, vui lòng hủy kích hoạt plugin xung đột bên dưới trước khi sử dụng %1$s

en: It's not compatible with my theme or other plugins
vi: Nó không tương thích với chủ đề của tôi hoặc các plugin khác

en: Items per Slide
vi: Các mục trên mỗi trang trình bày

en: Keyboard shortcuts
vi: Đường Phím Tắt (Keyboard shortcuts)

en: Layout
vi: Bố cục

en: LazyLoad
vi: Tải lười biếng - LazyLoad

en: Limited Folder Nesting
vi: Lồng thư mục hạn chế

en: Loading
vi: Đang tải

en: Loading carousel
vi: Đang tải

en: Loading gallery
vi: Đang tải

en: Loading slider
vi: Đang tải

en: Looking for a better %1$s experience?
vi: Tìm kiếm trải nghiệm %1$s tốt hơn?

en: Luvre Carousel
vi: Băng chuyền Luvre

en: Luvre Gallery
vi: Phòng trưng bày Luvre

en: Luvre Lite cannot be activated while Luvre Pro is active. Please deactivate Luvre Pro first
vi: Không thể kích hoạt Luvre Lite khi Luvre Pro đang hoạt động. Vui lòng hủy kích hoạt Luvre Pro trước

en: Luvre Pro cannot be activated while Luvre Lite is active. Please deactivate Luvre Lite first
vi: Không thể kích hoạt Luvre Pro khi Luvre Lite đang hoạt động. Vui lòng hủy kích hoạt Luvre Lite trước

en: Luvre Slider
vi: Thanh trượt Luvre

en: Media frame content or collection is undefined
vi: Nội dung khung phương tiện hoặc bộ sưu tập không được xác định

en: Media frame is not initialized
vi: Khung phương tiện không được khởi tạo

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: New Folder
vi: Thư mục mới

en: New Sub Folder
vi: Thư mục con mới

en: New folder added
vi: Thư mục mới được thêm vào

en: Next Folder
vi: Thư mục tiếp theo

en: No
vi: Không

en: No data available for export
vi: Không có dữ liệu để xuất

en: No valid folder updates found
vi: Không tìm thấy bản cập nhật thư mục hợp lệ

en: Nonce verification failed!
vi: Xác minh Nonce không thành công!

en: Once you purchase any paid plan of Luvres, you gain lifetime access to the plugin. Your purchase includes one year of support and updates. To continue receiving updates and support beyond the first year, you can renew your license annually
vi: Sau khi bạn mua bất kỳ gói trả phí nào của Luvres, bạn có quyền truy cập trọn đời vào plugin. Giao dịch mua của bạn bao gồm một năm hỗ trợ và cập nhật. Để tiếp tục nhận thông tin cập nhật và hỗ trợ sau năm đầu tiên, bạn có thể gia hạn giấy phép hàng năm

en: Organize media files, pages, posts and custom post types
vi: Sắp xếp các tệp phương tiện, trang, bài đăng và loại bài đăng tùy chỉnh

en: Other
vi: Khác

en: PHP ZipArchive extension is not installed
vi: Tiện ích mở rộng PHP ZipArchive không được cài đặt

en: PT. GHOZY LAB LLC
vi: PT. PHÒNG THÍ NGHIỆM GHOZY LLC

en: Pagination
vi: Phân trang

en: Parameters must be sent in the request body, not the URL
vi: Các tham số phải được gửi trong nội dung yêu cầu, không phải URL

en: Parent folder not found
vi: Không tìm thấy thư mục cha

en: Paste
vi: Dán

en: Please click on folder you want to rename
vi: Vui lòng nhấp vào thư mục bạn muốn đổi tên

en: Please provide additional details
vi: Vui lòng cung cấp thêm thông tin chi tiết

en: Please select a reason before submitting
vi: Vui lòng chọn lý do trước khi gửi

en: Please select folders to display the carousel
vi: Vui lòng chọn các thư mục để hiển thị băng chuyền

en: Please select folders to display the gallery
vi: Vui lòng chọn thư mục để hiển thị thư viện

en: Please select folders to display the slider
vi: Trước tiên, hãy chọn thư mục, sau đó tải lên các tệp

en: Please share your thoughts?
vi: Hãy chia sẻ suy nghĩ của bạn?

en: Plugin Activation Error
vi: Lỗi kích hoạt plugin

en: Plugin Deactivated
vi: Plugin đã bị hủy kích hoạt

en: Post Types
vi: Các loại bài

en: Previous Folder
vi: Thư mục trước

en: Pro
vi: Nâng cao

en: Quickly insert media from folders to page builders
vi: Nhanh chóng chèn phương tiện từ thư mục vào trình tạo trang

en: REST API Access Token
vi: Mã truy cập API REST

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Rename Folder
vi: Đổi tên thư mục

en: Required tables do not exist
vi: Bảng bắt buộc không tồn tại

en: Save
vi: Lưu

en: Search folder
vi: Thư mục tìm kiếm

en: Security check failed
vi: Kiểm tra Bảo mật thất bại

en: Select Folders
vi: Chọn thư mục

en: Select a User
vi: Chọn người dùng

en: Select a budget-friendly plan that offers the perfect balance of affordability and premium features
vi: Chọn một gói thân thiện với ngân sách mang lại sự cân bằng hoàn hảo giữa khả năng chi trả và các tính năng cao cấp

en: Select a default color for new folder
vi: Chọn màu mặc định cho thư mục mới

en: Select a default startup folder
vi: Chọn thư mục khởi động mặc định

en: Selected
vi: Đã chọn

en: Set default color for new folder
vi: Đặt màu mặc định cho thư mục mới

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings Saved
vi: Cài đặt đã lưu

en: Show bullets pagination in bottom center of slider
vi: Hiển thị phân trang gạch đầu dòng ở giữa dưới cùng của thanh trượt

en: Show folder search
vi: Hiển thị tìm kiếm thư mục

en: Show navigation arrow in left and right side of slider
vi: Hiển thị mũi tên điều hướng ở bên trái và bên phải của thanh trượt

en: Show the dot navigation in the bottom of the carousel
vi: Hiển thị điều hướng dấu chấm ở cuối băng chuyền

en: Show thumbs in bottom of slider
vi: Hiển thị ngón tay cái ở cuối thanh trượt

en: Skip & Deactivate
vi: Bỏ qua và hủy kích hoạt

en: Slider Effect
vi: Hiệu ứng slide

en: Slider Settings
vi: Cài đặt Slider

en: Slider Speed
vi: Cài đặt Slider

en: Slider Thumbs
vi: Ngón tay cái trượt

en: Some %1$s already exist in this folder
vi: Một số %1$s đã tồn tại trong thư mục này

en: Some attachments already exist in this folder
vi: Một số tệp đính kèm đã tồn tại trong thư mục này

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Sort By
vi: Sắp xếp theo

en: Sort Folders
vi: Sắp xếp thư mục

en: Sort Media Files, Pages, and Posts Easily
vi: Sắp xếp các tệp phương tiện, trang và bài đăng dễ dàng

en: Sort Type
vi: Các loại bài

en: Submit & Deactivate
vi: Gửi & tắt

en: Success
vi: Thành công

en: Successfully deleted
vi: Đã xóa thành công

en: Successfully moved
vi: Di chuyển thành công

en: Successfully updated
vi: Cập nhật thành công

en: Switch to Grid Mode
vi: Chuyển sang chế độ lưới

en: Thank you for your feedback
vi: Cảm ơn phản hồi của bạn

en: The carousel automatically plays when site loaded
vi: Băng chuyền tự động phát khi trang web được tải

en: The export will maintain the current folder structure
vi: Việc xuất sẽ duy trì cấu trúc thư mục hiện tại

en: The media item was successfully inserted into the folder
vi: Mục phương tiện đã được chèn thành công vào thư mục

en: The plugin has been successfully deactivated
vi: Plugin đã bị hủy kích hoạt thành công

en: The post type %s does not exist, is not publicly accessible, or is not configured to be supported in the plugin settings. Please ensure it is registered and supported and try again
vi: Loại bài đăng %s không tồn tại, không thể truy cập công khai hoặc không được định cấu hình để được hỗ trợ trong cài đặt plugin. Vui lòng đảm bảo rằng nó đã được đăng ký và hỗ trợ và thử lại

en: The requested folder does not exist
vi: Thư mục được yêu cầu không tồn tại

en: The token domain does not match the site domain
vi: Tên miền mã thông báo không khớp với miền trang web

en: The token has expired
vi: Mã thông báo đã hết hạn

en: There are no folders selected to delete
vi: Không có thư mục nào được chọn để xóa

en: This access token is required to authenticate API requests. Keep it secure and regenerate only if necessary
vi: Mã truy cập này là bắt buộc để xác thực các yêu cầu API. Giữ an toàn và chỉ tái tạo nếu cần thiết

en: This action will delete all folder data, settings and bring you back to WordPress default media library
vi: Hành động này sẽ xóa tất cả dữ liệu thư mục, cài đặt và đưa bạn trở lại thư viện phương tiện mặc định của WordPress

en: This block is available only in the PRO version. Upgrade to Luvre PRO to unlock this premium feature.
vi: Khối này chỉ có sẵn trong phiên bản PRO. Nâng cấp lên Luvre PRO để mở khóa tính năng cao cấp này.

en: This file couldn't be uploaded
vi: Không thể tải tập tin này lên

en: This import will replace all existing folder and attachment data with the uploaded CSV
vi: Việc nhập này sẽ thay thế tất cả dữ liệu thư mục và tệp đính kèm hiện có bằng CSV đã tải lên

en: This is only temporary, I'll be using it again
vi: Điều này chỉ là tạm thời, tôi sẽ sử dụng nó một lần nữa

en: This plugin will automatically set the Carousel container height based on each image height
vi: Plugin này sẽ tự động đặt chiều cao vùng chứa Carousel dựa trên chiều cao từng hình ảnh

en: Token copied to clipboard
vi: Mã thông báo được sao chép vào khay nhớ tạm

en: Tools
vi: Công cụ

en: Unable to access existing restAPI url, please try refreshing your browser
vi: Không thể truy cập url restAPI hiện có, vui lòng thử làm mới trình duyệt của bạn

en: Unable to load your folder data, please try refreshing your browser
vi: Không thể tải dữ liệu thư mục của bạn, vui lòng thử làm mới trình duyệt của bạn

en: Unassigned
vi: Chưa được gán

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Unknown error occurred
vi: Đã xảy ra một lỗi không rõ

en: Upgrade to the PRO version to integrate Luvre folders with your page builder
vi: Nâng cấp lên phiên bản PRO để tích hợp các thư mục Luvre với trình tạo trang của bạn

en: Uploaded file not found
vi: tập tin tải lên không được tìm thấy

en: Uploading files
vi: Tải lên tệp

en: Use Lightbox
vi: Sử dụng hộp đèn

en: Use keyboard shortcuts to navigate faster
vi: Sử dụng phím tắt để điều hướng nhanh hơn

en: User ID mismatch
vi: ID người dùng không khớp

en: User ID:
vi: Tên người dùng:

en: User Role:
vi: Vai trò:

en: User does not have the required role(s)
vi: Người dùng không có (các) vai trò bắt buộc

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: Validation failed
vi: Xác thực không thành công

en: Version
vi: Phiên bản

en: We're sad to see you leave! Please let us know why you're deactivating %1$s. Your feedback helps us make it better
vi: Chúng tôi rất buồn khi thấy bạn rời đi! Vui lòng cho chúng tôi biết lý do bạn hủy kích hoạt %1$s. Phản hồi của bạn giúp chúng tôi cải thiện

en: Which features please?
vi: Làm vui lòng những tính năng nào?

en: Which post types do you want to use with %1$s?
vi: Bạn muốn sử dụng loại bài đăng nào với %1$s?

en: Which theme or plugins are causing the issue?
vi: Chủ đề hoặc plugin nào đang gây ra sự cố?

en: Will Luvres continue to work if I don't renew my license?
vi: Luvres có tiếp tục hoạt động nếu tôi không gia hạn giấy phép của mình không?

en: WordPress media library is not available
vi: Thư viện phương tiện WordPress không có sẵn

en: Yes
vi: Có

en: Yes, Luvres is designed to work with most WordPress themes. If you encounter compatibility issues, our support team can help you troubleshoot
vi: Có, Luvres được thiết kế để hoạt động với hầu hết các chủ đề WordPress. Nếu bạn gặp sự cố về khả năng tương thích, nhóm hỗ trợ của chúng tôi có thể giúp bạn khắc phục sự cố

en: Yes, there are two options. First, you can install the free Luvres plugin on any website. Second, you can purchase the Pro plan, which includes licenses for up to 5 domains, or the Agency plan, which covers up to 50 domains. Larger plans are also available if needed
vi: Có, có hai lựa chọn. Đầu tiên, bạn có thể cài đặt plugin Luvres miễn phí trên bất kỳ trang web nào. Thứ hai, bạn có thể mua gói Pro, bao gồm giấy phép cho tối đa 5 miền hoặc gói Đại lý, bao gồm tối đa 50 miền. Các gói lớn hơn cũng có sẵn nếu cần

en: Yes, we offer a 30-day money-back guarantee. If you're not satisfied with Luvres for any reason, you can request a refund within 30 days of purchase
vi: Có, chúng tôi cung cấp đảm bảo hoàn tiền trong 30 ngày. Nếu bạn không hài lòng với Luvres vì bất kỳ lý do gì, bạn có thể yêu cầu hoàn lại tiền trong vòng 30 ngày kể từ ngày mua hàng

en: Yes, you can upgrade from a lower-tier plan to a higher one at any time. The upgrade cost is adjusted based on the remaining period of your current plan
vi: Có, bạn có thể nâng cấp từ gói cấp thấp hơn lên gói cao hơn bất cứ lúc nào. Chi phí nâng cấp được điều chỉnh dựa trên thời gian còn lại của gói hiện tại của bạn

en: You can learn more %1$shere%2$s
vi: Bạn có thể tìm hiểu thêm %1$stại đây%2$s

en: You cannot move a folder inside one of its own subfolders
vi: Bạn không thể di chuyển một thư mục bên trong một trong các thư mục con của riêng nó

en: You do not have permission to deactivate plugins
vi: Bạn không có quyền hủy kích hoạt plugin

en: You do not have permission to perform this action
vi: Bạn không có quyền thực hiện hành động này

en: You do not own this folder
vi: Bạn không sở hữu thư mục này

en: You don't have any folder. Add folder first
vi: Bạn không có bất kỳ thư mục nào. Thêm thư mục trước

en: Your user role limits you to viewing only the folders that you have created. Access to folders owned by other users is not authorized
vi: Vai trò người dùng của bạn giới hạn bạn chỉ xem các thư mục mà bạn đã tạo. Quyền truy cập vào các thư mục thuộc sở hữu của người dùng khác không được ủy quyền

en: ids parameter cannot be empty
vi: ids không được trống

en: year
vi: năm
