dev - en to te translation catalogue (291 entries)

en: %1$s at %2$s
te: %1$s %2$s

en: %1$s on %2$s
te: %2$s పై %1$s

en: %s (Required)
te: %s (తప్పనిసరి)

en: %s ago
te: %s క్రితం

en: &laquo; Previous
te: &laquo; గత

en: &larr; Older Comments
te: &larr; పాత వ్యాఖ్యలు

en: &mdash; Select &mdash;
te: &mdash; ఎంచుకోండి &mdash;

en: (no title)
te: (శీర్షిక లేదు)

en: (required)
te: (తప్పనిసరి)

en: <b>%</b> Replies
te: <b>%</b> స్పందనలు

en: <b>1</b> Reply
te: <b>1</b> స్పందన

en: Activate
te: చేతనం

en: Active
te: సచేతనము గా

en: Add
te: చేర్చు

en: Add New
te: కొత్తవి చేర్చు

en: Add or remove tags
te: ట్యాగులని జతచేయి లేదా తొలగించు

en: Album
te: ఆల్బమ్

en: All
te: అన్నీ

en: All Projects
te: అన్ని ప్రాజెక్టులు

en: All posts
te: అన్ని టపాలు

en: Alternate text:
te: ప్రత్యామ్నాయ పాఠ్యం:

en: Artist
te: కళాకారుడు

en: Attachment Page
te: జోడింపు పేజీ

en: Background color
te: వెనుతలపు రంగు

en: Black
te: నలుపు

en: Blog Archives
te: బ్లాగు భాండాగారం

en: Blog URL:
te: బ్లాగు యూఆర్‌ఎల్:

en: Blue
te: నీలం

en: Camera
te: కెమేరా

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Cancel reply
te: స్పందనను రద్దుచేయి

en: Caption:
te: వ్యాఖ్య:

en: Category
te: వర్గం

en: Center
te: మధ్యన

en: Cheatin&#8217; uh?
te: మస్కా వేస్తున్నారా?

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: Close
te: మూసివేయి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Comment navigation
te: వ్యాఖ్యల మార్గదర్శకం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Contact Info
te: కలుసుకోవాలంటే? చిరునామా!

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
te: చదవడం కొనసాగించండి <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Crop Image
te: బొమ్మ అంచులు కత్తరించు

en: Custom field deleted.
te: సామాన్య విభాగము తొలగింపబడినది

en: Custom field updated.
te: కస్టమ్ ఫీల్డును తాజాకరించాం

en: Customer Name
te: ఖాతాదారు పేరు

en: Customer Testimonials
te: ఖాతాదారుల ప్రశంసలు

en: Customize
te: అనుకూలపరచు

en: Daily Archives: %s
te: రోజువారీ భండారాలు: %s

en: Dark
te: ముదురు

en: Date
te: తేదీ

en: Deactivate
te: అచేతనం చేయు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Delete
te: తొలగించు

en: Delete Permanently
te: శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Delete this item permanently
te: ఈ అంశాన్ని శాశ్వతంగా తొలగించండి

en: Description
te: వివరణ

en: Dismiss
te: మూసివేయి

en: E-mail
te: ఈ-మెయిల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Edit CSS
te: CSS ని మార్చు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Email Address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: English Options
te: ఆంగ్ల భాషా ఎంపికలు

en: Enter the customer's name here
te: ఖాతాదారు పేరు ఇక్కడ ఇవ్వండి

en: Error!
te: పొరపాటు!

en: Error: please enter a valid email address.
te: తప్పిదంః సరైన ఈ-మెయిలు ను ఇవ్వండి.

en: Error: please fill the required fields (name, email).
te: తప్పిదం: అన్ని ఖాళీలూ నింపండి (పేరు, ఈ-మెయిలు).

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

[ctx: Example: The user is looking at a page, not a post.]
en: Page
te: పేజీ

en: Explain...
te: వివరించండి...

en: Facebook
te: ఫేస్‌బుక్

en: Feed(s) to Display:
te: చూపించాల్సిన ఫీడులు:

en: Feedback
te: ప్రతిస్పందన

en: Follow Comments
te: వ్యాఖ్యల్ని అనుసరించండి

en: For more information:
te: మరింత సమాచారం కోసం:

en: Free
te: ఉచితం

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Google
te: గూగుల్

en: Green
te: ఆకుపచ్చ

en: Height
te: ఎత్తు

en: Height (px):
te: ఎత్తు (px):

en: Height:
te: ఎత్తు:

en: Hide
te: దాచు

en: Home
te: ముంగిలి

en: How does this work?
te: ఇది ఎలా పనిచేస్తుంది?

en: IP Address:
te: ఐపీ చిరునామా:

en: Icon only
te: ప్రతీకం మాత్రమే

en: If empty, we will attempt to determine the image size.
te: ఖాళీగా వదిలేస్తే, మేమే పరిమాణాన్ని నిర్ణయించడానికి ప్రయత్నిస్తాం.

en: Ignore all
te: అన్నిటినీ విస్మరించు

en: Image
te: చిత్రం

en: Image Color:
te: బొమ్మ రంగు:

en: Image Link
te: బొమ్మ లంకె

en: Image Settings:
te: బొమ్మ అమరికలు:

en: Image Size:
te: బొమ్మ పరిమాణం:

en: Inactive
te: అచేతన

en: Invalid username
te: చెల్లని వాడుకరి పేరు

en: Jargon
te: పదజాలం

[ctx: Label for HTML form "Email" field in contact form builder]
en: Email
te: ఈమెయిలు

[ctx: Label for HTML form "Name" field in contact form builder]
en: Name
te: పేరు

en: Language
te: భాష

en: Large
te: పెద్ద

en: Last Modified
te: చివరి మార్పు

en: Learn More
te: మరింత తెలుసుకోండి

en: Learn more
te: మరింత తెలుసుకోండి

en: Leave a Reply
te: స్పందించండి

en: Leave a reply
te: స్పందించండి

en: Left
te: ఎడమ

en: Let us know your name.
te: మీ పేరేంటో చెప్పండి.

en: Light
te: లేత

en: Like
te: ఇష్టం

en: Like this:
te: దీన్ని మెచ్చుకోండి:

en: Loading&hellip;
te: లోడవుతూంది&hellip;

en: Loading...
te: వస్తోంది…

en: Logged In
te: లోపల ఉన్నారు

en: Media
te: మాధ్యమాలు

en: Medium
te: మధ్యమం

en: Menu
te: మెనూ

en: Message
te: సందేశం

en: Message Sent
te: సందేశం పంపబడినది

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Monthly Archives: %s
te: నెలవారీ భాండారాలు: %s

en: Monthly archives
te: నెలవారీ టపాలు

en: More
te: మరిన్ని

en: More information
te: మరికొంత సమాచారం

en: Name
te: పేరు

en: New
te: కొత్త

en: Newer Comments &rarr;
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు &rarr;

en: Next &raquo;
te: తరువాతి &raquo;

en: Next &raquo;
te: తరువాతి &raquo;

en: No
te: కాదు

en: No suggestions
te: సలహాలు లేవు

en: No tags found.
te: ట్యాగులు ఏమీ దొరకలేదు.

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Nothing Found
te: ఏమీ దొరకలేదు

[ctx: Noun]
en: User
te: వాడుకరి

[ctx: Noun, as in: "The author of this post is..."]
en: Author
te: రచయిత

[ctx: Noun, as in: "This page is a date archive."]
en: Date
te: తేదీ

en: OK
te: సరే

en: Official buttons
te: అధికారిక బొత్తాలు

en: Older %s
te: %s పాతవి

en: Older posts
te: పాత టపాలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Orange
te: నారింజ

en: Order
te: క్రమం

en: Page %s
te: పేజీ %s

en: Pages:
te: పేజీలు:

en: Path
te: దారి

en: Permalink to %s
te: %sకి స్థిరలంకె

en: Personal Links
te: వ్యక్తిగత లంకెలు

en: Pink
te: గులాబి

en: Please provide your name.
te: దయచేసి మీ పేరును ఇవ్వండి.

en: Plugin activated.
te: ప్లగిన్ చేతనమయ్యింది.

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Post Comment
te: వ్యాఖ్యను ప్రచురించండి

en: Post by %s.
te: %s యొక్క టపాలు:

en: Posted by
te: రాసినది

en: Posted by %s
te: %s యొక్క టపా

en: Posted in %s
te: %s లో రాసారు

en: Posts
te: టపాలు

en: Posts & Comments
te: టపాలు & వ్యాఖ్యలు

en: Posts page
te: టపాల పేజీ

en: Press This
te: దీన్ని ప్రచురించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Preview: changes must be saved or they will be lost
te: మునుజూపు: మార్పులు భద్రపరచండి లేకపోతే వాటిని కోల్పోతారు

en: Price
te: ధర

en: Primary Menu
te: ప్రధాన మెనూ

en: Print
te: ముద్రించు

en: Privacy
te: అంతరంగికత

en: Privacy Policy
te: గోప్యతా విధానం

en: Projects
te: ప్రాజెక్టులు

en: Publicize
te: బహిరంగపరచండి

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Published
te: ప్రచురించబడింది

en: Rating
te: గణ్యత

en: Recent Posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Red
te: ఎరుపు

en: Registered users
te: నమోదైన వాడుకరులు

en: Remove Service
te: సేవను తొలగించు

en: Repeated Word
te: పునరావృతమైన పదం

en: Reply
te: స్పందించండి

en: Restore
te: పునరుద్ధరించు

en: Results:
te: ఫలితాలు:

en: Right
te: కుడి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Save Changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Scheduled
te: నిర్దేశిఁచబడ్డది

en: Search
te: వెతుకు

en: Search Comments
te: వ్యాఖ్యలను వెతుకు

en: Search Plugins
te: ప్లగ్ ఇన్ ల కోసం వెతకండి

en: Search Results for: %s
te: వెతుకుడు ఫలితాలు: %s

en: Sent by an unverified visitor to your site.
te: గుర్తు తెలియని వ్యక్తి మీ సైట్ కి పంపినారు

en: Separate tags with commas
te: ట్యాగులను కామాలతో వేరుచేయండి

en: Service name
te: సేవ పేరు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Share on Facebook
te: ఫేస్‌బుక్‌లో పంచుకోండి

en: Sharing
te: పంచుకోవడం

en: Show
te: చూపించు

en: Show Faces
te: ముఖాలను చూపించు

en: Show falling snow on my blog until January 4<sup>th</sup>.
te: జనవరి 4<sup>వ</sup> తేదీ వరకూ నా బ్లాగులో మంచు పడటాన్ని చూపించు.

en: Show more
te: ఇంకా చూపించు

en: Show:
te: చూపించు:

en: Site Name
te: సైటు పేరు

en: Site Stats
te: సైటు గణాంకాలు

en: Sites
te: సైట్లు

en: Small
te: చిన్న

en: Snow
te: మంచు

en: Spam
te: అవాంఛితం

en: Spelling
te: స్పెల్లింగ్

en: Stats
te: గణాంకాలు

en: Stylesheet saved.
te: శైలిపత్రం భద్రపరిచాం.

en: Subject
te: విషయం

en: Submit
te: దాఖలుచేయి

en: Submit &#187;
te: దాఖలుచేయి &#187;

en: Support
te: సహాయము

en: Tag name
te: ట్యాగు పేరు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Terms of Service
te: సేవా నిబంధనలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Text & Image Links
te: పాఠ్యం & బొమ్మ లంకెలు

en: Text Link
te: పాఠ్యపు లంకె

en: Text only
te: పాఠ్యం మాత్రమే

en: Theme: %1$s.
te: అలంకారం: %1$s.

en: There was an error deactivating your plugin
te: మీ ప్లగిన్ను అచేతనం చేయడంలో దోషం దొర్లింది

[ctx: This HTML form field is marked as required by the user in contact form builder]
en: (required)
te: (తప్పనిసరి)

en: This post is password protected.
te: ఈ టపా సంకేతపదంతో సంరక్షించబడింది.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
te: ఈ టపాను సంకేతపదంతో సంరక్షించారు. వ్యాఖ్యలను చూడడానికి సంకేతపదాన్ని ఇవ్వండి.

en: This slideshow requires JavaScript.
te: ఈ స్లైడ్ ప్రదర్శన కోసం జావాస్క్రిప్ట్ అవసరం.

en: Thumbnail
te: నఖచిత్రం

en: Time:
te: సమయం:

en: Title
te: శీర్షిక

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: Top Posts
te: ఉత్తమ టపాలు

en: Top Posts &amp; Pages
te: ఉత్తమ టపాలు &amp; పేజీలు

en: Top Searches
te: ప్రసిద్ధ అన్వేషణలు

en: Transparent
te: పారదర్శకం

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: Tumblr
te: టంబ్లర్

en: Twitter
te: ట్విట్టర్

en: Twitter username:
te: ట్విట్టర్ వాడుకరి పేరు:

en: Type
te: రకం

en: Types
te: రకాలు

en: Uncategorized
te: అవర్గీకృతం

en: Unpublished
te: అప్రచురితం

en: Unsubscribe
te: చందామాను

en: Untitled Post
te: పేరు లేని టపా

en: Upload Image
te: బొమ్మను ఎక్కించండి

en: Uploading...
te: ఎక్కించబడుతోంది...

en: Use a valid email address.
te: సరైన ఈమెయిలు చిరునామాను ఇవ్వండి.

[ctx: Used as the default option in a dropdown list]
en: -- Select --
te: -- ఎంచుకోండి --

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Hide
te: దాచు

[ctx: Used in the "%s if:" translation for the widget visibility dropdown]
en: Show
te: చూపించు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Value
te: విలువ

en: VideoPress
te: వీడియోప్రెస్

en: View All
te: అన్నీ చూడండి

en: Views over 48 hours. Click for more Site Stats.
te: గత 48 గంటల సందర్శనలు. మరిన్ని గణాంకాల కోసం నొక్కండి.

en: Website
te: వెబ్‌సైటు

en: White
te: తెలుపు

en: Widget title:
te: విడ్జెజ్ పేరు:

en: Width (px):
te: వెడల్పు (px):

en: Width:
te: వెడల్పు:

en: WordPress.com Username
te: వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ వాడుకరి పేరు

en: Yearly Archives: %s
te: సాంవత్సరిక భాండారాలు: %s

en: Yes
te: అవును

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
te: మీకు సరైన అనుమతి లేదు

en: You must specify a valid action
te: మీరు సరైన చర్యను పేర్కొనాలి

en: Your Email Address
te: మీ ఈమెయిలు చిరునామా

en: Your Name
te: మీ పేరు

en: Your comment is awaiting moderation.
te: మీ వ్యాఖ్య అనుమతికై వేచివుంది.

en: Your comment is in moderation.
te: మీ వ్యాఖ్య అనుమతి కోసం వేచివుంది.

en: Your comment was approved.
te: మీ వ్యాఖ్యను అనుమతించారు.

en: and
te: మరియు

en: cancel
te: రద్దుచేయి

en: click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: day
te: రోజు

en: edit
te: మార్చు

en: loading&hellip;
te: లోడవుతూంది&hellip;

en: month
te: నెల

[ctx: noun]
en: Comment
te: వ్యాఖ్య

[ctx: share to]
en: Facebook
te: ఫేస్‌బుక్

[ctx: share to]
en: Google
te: గూగుల్

[ctx: share to]
en: Tumblr
te: టంబ్లర్

[ctx: share to]
en: Twitter
te: ట్విట్టర్

en: the past day
te: నిన్నటి

en: the past month
te: గత నెల

en: the past quarter
te: గత త్రైమాసికం

en: the past week
te: గత వారం

en: the past year
te: గత సంవత్సరం

en: week
te: వారం
