Hostinger Reach 1.0.0 - en to th translation catalogue (197 entries)

en: (no title)
th: (ไม่มีชื่อเรื่อง)

en: -
th: -การแปล: "การแปล"

en: Abandoned Carts
th: ตะกร้าสินค้าที่ถูกทิ้งไว้

en: Abandoned carts
th: ตะกร้าสินค้าที่ถูกทิ้ง

en: Active
th: ทำงานอยู่

en: Add New Tag
th: เพิ่มแท็กใหม่

en: Add Tag
th: เพิ่มแท็ก

en: Add form
th: เพิ่มแบบฟอร์ม

en: Add form or plugin
th: เพิ่มแบบฟอร์มหรือปลั๊กอิน

en: Add form to start sending campaigns with Hostinger Reach
th: เพิ่มแบบฟอร์มเพื่อเริ่มส่งแคมเปญด้วย Hostinger Reach

en: Add new form
th: เพิ่มแบบฟอร์มใหม่

en: Add or connect a form to start sending campaigns
th: เพิ่มหรือเชื่อมต่อแบบฟอร์มเพื่อเริ่มส่งแคมเปญ

en: Adds a marketing consent checkbox at checkout and syncs contacts to Reach.
th: เพิ่มช่องทำเครื่องหมายยินยอมทางการตลาดที่หน้าชำระเงินและซิงค์ข้อมูลผู้ติดต่อไปยัง Reach

en: Any ideas or feedback to help us improve Hostinger Reach?
th: มีไอเดียหรือข้อเสนอแนะอะไร ที่จะช่วยให้เราปรับปรุง Hostinger Reach ได้บ้างไหม?

en: Attention:
th: โปรดทราบ:

en: Auto-sync off
th: ปิดการซิงค์อัตโนมัติ

en: Automation
th: ระบบอัตโนมัติ

en: Average CTOR
th: ค่าเฉลี่ย CTOR

en: Back
th: กลับ

en: Background image for
th: ภาพพื้นหลังสำหรับ

en: Banner background image for
th: ภาพพื้นหลังแบนเนอร์สำหรับ

en: Campaigns
th: แคมเปญ

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Checkout
th: ชำระเงิน

en: Click-to-open rate tells you what percent of opens resulted in a click too. A good CTOR is 6-17%, depending on your industry.
th: อัตราการเปิดคลิกบอกคุณว่ากี่เปอร์เซ็นต์ของการเปิดที่ส่งผลให้เกิดการคลิกด้วย อัตราการเปิดคลิกที่ดีคือ 6-17% ขึ้นอยู่กับอุตสาหกรรมของคุณ

en: Collapse {pluginName} details
th: ยุบรายละเอียด {ชื่อปลั๊กอิน}

en: Collect contacts at checkout, send automated emails after purchases, and recover abandoned carts to drive more sales with Reach
th: รวบรวมข้อมูลติดต่อที่จุดชำระเงิน ส่งอีเมลอัตโนมัติหลังการซื้อ และกู้คืนตะกร้าสินค้าที่ถูกทิ้งไว้เพื่อเพิ่มยอดขายด้วย Reach

en: Coming soon
th: กำลังจะมาถึงเร็ว ๆ นี้

en: Connect
th: เชื่อมต่อ

en: Connect Hostinger Reach to start Email Marketing
th: เชื่อมต่อ Hostinger Reach เพื่อเริ่มต้นการตลาดผ่านอีเมล

en: Connect Now
th: เชื่อมต่อเดี๋ยวนี้

en: Connect WooCommerce
th: เชื่อมต่อ WooCommerce

en: Connect WooCommerce to boost sales with email automations
th: เชื่อมต่อ WooCommerce เพื่อเพิ่มยอดขายด้วยการอัตโนมัติทางอีเมล

en: Connect domain
th: เชื่อมต่อโดเมน

en: Connect plugin
th: เชื่อมต่อปลั๊กอิน

en: Connect site
th: เชื่อมต่อไซต์

en: Contacts
th: รายชื่อผู้ติดต่อ

en: Contacts to Import
th: รายชื่อผู้ติดต่อที่จะนำเข้า

en: Could not generate auth URL
th: ไม่สามารถสร้าง URL สำหรับยืนยันตัวตนได้

en: Create a new form or connect a plugin to grow your contact list and start sending campaigns with Reach.
th: สร้างแบบฟอร์มใหม่หรือเชื่อมต่อปลั๊กอินเพื่อเพิ่มรายชื่อผู้ติดต่อของคุณและเริ่มส่งแคมเปญด้วย Reach

en: Create campaign
th: สร้างแคมเปญ

en: Create fully custom forms in Reach and easily embed them on your WordPress site using this plugin. Stay tuned!
th: สร้างแบบฟอร์มที่ปรับแต่งได้อย่างสมบูรณ์ใน Reach และฝังลงในเว็บไซต์ WordPress ของคุณได้อย่างง่ายดายด้วยปลั๊กอินนี้ ติดตามข่าวสารของเรา!

en: Create template
th: สร้างเทมเพลต

en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

en: Disconnect
th: ปิดการเชื่อมต่อ

en: Disconnect it to link this site instead.
th: ปิดการเชื่อมต่อเพื่อเชื่อมต่อเว็บไซต์นี้แทน

en: Disconnect plugin
th: ปลั๊กอินถูกปิดการเชื่อมต่อ

en: Disconnect plugin?
th: ปลั๊กอินถูกปิดการเชื่อมต่อ?

en: Disconnecting will stop new contacts from being collected. You can reconnect or use a different form anytime.
th: การยกเลิกการเชื่อมต่อจะหยุดรวบรวมผู้ติดต่อใหม่ คุณสามารถเชื่อมต่อใหม่หรือใช้แบบฟอร์มอื่นได้ตลอดเวลา

en: Don't see your plugin?
th: ไม่เห็นปลั๊กอินของคุณใช่ไหม?

en: E-Commerce
th: อีคอมเมิร์ซ

en: Easily add or connect existing forms, automate WooCommerce, and sync contacts to start building campaigns and grow your business.
th: เพิ่มหรือเชื่อมต่อแบบฟอร์มที่มีอยู่ได้อย่างง่ายดาย, อัตโนมัติ WooCommerce, และซิงค์ผู้ติดต่อเพื่อเริ่มสร้างแคมเปญและเติบโตธุรกิจของคุณ

en: Edit form
th: แก้ไขแบบฟอร์ม

en: Email
th: อีเมล

en: Email marketing background with gradient design
th: พื้นหลังการตลาดทางอีเมลพร้อมการออกแบบไล่ระดับสี

en: Email marketing illustration featuring envelopes and communication icons
th: ภาพประกอบการตลาดทางอีเมลที่มีซองจดหมายและไอคอนการสื่อสาร

en: Email marketing that doesn't need an expert: Let AI write, design, and send your campaigns - your brand, your colors, applied automatically. No coding, no complexity.
th: การตลาดทางอีเมลที่ไม่ต้องใช้ผู้เชี่ยวชาญ: ให้ AI เขียน ออกแบบ และส่งแคมเปญของคุณ - แบรนด์ของคุณ สีของคุณ ถูกนำไปใช้โดยอัตโนมัติ ไม่ต้องเขียนโค้ด ไม่ต้องมีความซับซ้อน

en: Emails
th: อีเมล

en: Enter tag name and press Enter or click Add Tag
th: ป้อนชื่อแท็กแล้วกด Enter หรือคลิก เพิ่มแท็ก

en: Expand {pluginName} details
th: ขยายรายละเอียด {pluginName}

en: FAQ
th: คำถามที่พบบ่อย

en: Form
th: แบบฟอร์ม

en: Form Builder
th: ผู้สร้างแบบฟอร์ม

en: Form ID
th: รหัสแบบฟอร์ม

en: Forminator
th: ฟอร์มมิเนเตอร์

en: Forms
th: แบบฟอร์ม

en: Forms syncing with Reach
th: การซิงค์แบบฟอร์มกับ Reach

en: Go to Reach
th: ไปที่ Reach

en: Go to plugin
th: ไปที่ปลั๊กอิน

en: Hostinger Reach Logo
th: โลโก้ Hostinger Reach

en: Hostinger Reach is a Hostinger service that helps you create and send branded email campaigns in minutes with smart AI tools. Hostinger Reach WordPress Plugin allows you to connect and sync contacts from your favorite WordPress plugins into Reach.
th: Hostinger Reach เป็นบริการของ Hostinger ที่ช่วยให้คุณสร้างและส่งแคมเปญอีเมลที่มีแบรนด์ของคุณเองได้ภายในไม่กี่นาทีด้วยเครื่องมือ AI อัจฉริยะ ปลั๊กอิน WordPress ของ Hostinger Reach ช่วยให้คุณสามารถเชื่อมต่อและซิงค์รายชื่อผู้ติดต่อจากปลั๊กอิน WordPress ที่คุณชื่นชอบเข้าสู่ Reach ได้อย่างง่ายดาย

en: Hostinger Reach is an AI-powered email marketing tool for small businesses and creators. It supports your entire email marketing journey—from building contact lists to sending campaigns and tracking results.
th: Hostinger Reach เป็นเครื่องมือการตลาดทางอีเมลที่ขับเคลื่อนด้วย AI สำหรับธุรกิจขนาดเล็กและผู้สร้างสรรค์ มันรองรับการเดินทางทั้งหมดของการตลาดทางอีเมลของคุณ—ตั้งแต่การสร้างรายชื่อผู้ติดต่อไปจนถึงการส่งแคมเปญและการติดตามผลลัพธ์

en: Hostinger Reach is built for simplicity, speed, and results – no design or marketing experience needed. Unlike most email tools, at the core of Reach is its AI-powered template creator. Whether it is a product launch, special offer, or newsletter update, it instantly crafts a professional, mobile-friendly email. It not only writes the content for you; it also suggests the best layout for your message and saves your style settings so you're never starting from scratch.<br><br>Every template is customizable, so your emails reflect your brand's look, feel, and voice. And because the templates are built using proven best practices, they're optimized for readability, accessibility, and reader engagement.
th: Hostinger Reach ถูกสร้างขึ้นเพื่อความเรียบง่าย ความเร็ว และผลลัพธ์ – ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ด้านการออกแบบหรือการตลาด แตกต่างจากเครื่องมืออีเมลส่วนใหญ่ ที่แกนหลักของ Reach คือผู้สร้างเทมเพลตที่ขับเคลื่อนด้วย AI ไม่ว่าจะเป็นเปิดตัวผลิตภัณฑ์ ข้อเสนอพิเศษ หรือการอัปเดตจดหมายข่าว มันสามารถสร้างอีเมลที่ดูเป็นมืออาชีพและเหมาะกับมือถือได้ทันที ไม่เพียงแต่เขียนเนื้อหาให้คุณเท่านั้น แต่ยังแนะนำรูปแบบที่ดีที่สุดสำหรับข้อความของคุณและบันทึกการตั้งค่าสไตล์ของคุณไว้ เพื่อให้คุณไม่ต้องเริ่มต้นใหม่ตั้งแต่ต้น<br><br>ทุกเทมเพลตสามารถปรับแต่งได้ ดังนั้นอีเมลของคุณจะสะท้อนถึงลุค, บรรยากาศ, และเสียงของแบรนด์คุณ และเนื่องจากเทมเพลตถูกสร้างขึ้นโดยใช้แนวทางที่ดีที่สุดที่ได้รับการพิสูจน์แล้ว พวกมันจึงได้รับการปรับแต่งให้เหมาะกับการอ่าน, การเข้าถึง, และการมีส่วนร่วมของผู้อ่าน

en: Hostinger Reach requires minimum PHP version of <b>%s</b>.
th: Hostinger Reach ต้องการเวอร์ชัน PHP ขั้นต่ำ <b>%s</b>

en: How are segments and tags created?
th: ส่วนและแท็กถูกสร้างขึ้นอย่างไร?

en: How does contact syncing work?
th: การซิงค์ข้อมูลการติดต่อทำงานอย่างไร?

en: How is Hostinger Reach different from other email marketing apps?
th: Hostinger Reach แตกต่างจากแอปการตลาดทางอีเมลอื่น ๆ อย่างไร?

en: How much does it cost to use Hostinger Reach?
th: ค่าใช้จ่ายในการใช้ Hostinger Reach เท่าไหร่?

en: How would you rate your experience with Hostinger Reach so far?
th: คุณจะให้คะแนนประสบการณ์ของคุณกับ Hostinger Reach จนถึงตอนนี้อย่างไรบ้าง?

en: If the integration is interrupted, syncing pauses automatically. Once the connection is restored, syncing resumes, so you can continue collecting contacts without losing data.
th: หากการผสานรวมถูกขัดจังหวะ การซิงค์จะหยุดชั่วคราวโดยอัตโนมัติ เมื่อการเชื่อมต่อกลับมา การซิงค์จะดำเนินการต่อโดยอัตโนมัติ คุณจึงสามารถเก็บรวบรวมรายชื่อผู้ติดต่อต่อไปได้โดยไม่สูญเสียข้อมูล

en: If your store isn’t ready yet, complete the setup to start selling and collecting contacts
th: หากร้านค้าของคุณยังไม่พร้อม กรุณาดำเนินการตั้งค่าให้เสร็จสมบูรณ์เพื่อเริ่มขายและเก็บรวบรวมข้อมูลติดต่อ

en: Import
th: นำเข้า

en: Import Contacts
th: นำเข้าผู้ติดต่อ

en: Import contacts
th: นำเข้าผู้ติดต่อ

en: Import your existing contacts to Reach
th: นำเข้าผู้ติดต่อที่มีอยู่ของคุณไปยัง Reach

en: Imported
th: นำเข้า

en: Importing is not available for this integration
th: การนำเข้าไม่พร้อมใช้งานสำหรับการผสานนี้

en: Importing...
th: กำลังนำเข้า...

en: Inactive
th: ไม่ทำงาน

en: Inline
th: อินไลน์

en: Install
th: ติดตั้ง

en: Install and connect
th: ติดตั้งและเชื่อมต่อ

en: Installed plugins
th: ติดตั้งปลั๊กอิน

en: Integrate your WordPress site with Hostinger Reach.
th: ผสานเว็บไซต์ WordPress ของคุณกับ Hostinger Reach

en: Integrations
th: การผสานรวม

en: It may not be supported yet. You can upload contacts as a CSV or use another plugin
th: อาจยังไม่รองรับ คุณสามารถอัปโหลดรายชื่อผู้ติดต่อในรูปแบบ CSV หรือใช้ปลั๊กอินอื่น

en: It was an error importing your contacts to Reach.
th: เกิดข้อผิดพลาดในการซิงค์รายชื่อผู้ติดต่อของคุณกับ Reach

en: Layout
th: เลย์เอาต์

en: Layout Settings
th: การตั้งค่าเลย์เอาต์

en: Learn more
th: เรียนรู้เพิ่มเติม

en: Make sure the people you contact expect your emails and are okay with receiving them.
th: ตรวจสอบให้แน่ใจว่าผู้ที่ติดต่อของคุณรอคอยอีเมลของคุณและยินดีที่จะรับอีเมลเหล่านั้น

en: Manage
th: จัดการ

en: Manage automations
th: จัดการระบบอัตโนมัติ

en: Manage plugin
th: จัดการปลั๊กอิน

en: More plugins
th: ปลั๊กอินเพิ่มเติม

en: Name
th: ชื่อ

en: New Tag Name
th: ชื่อแท็กใหม่

en: New contact form
th: แบบฟอร์มติดต่อใหม่

en: New page
th: หน้าใหม่

en: New subscribers
th: สมาชิกใหม่

en: Ninja Forms
th: นินจาฟอร์ม

en: No
th: ไม่

en: No forms found for this integration.
th: ไม่พบแบบฟอร์มสำหรับการผสานนี้

en: No pages available. Create a new page to get started.
th: ไม่มีหน้าที่ใช้งานได้ สร้างหน้าใหม่เพื่อเริ่มต้น

en: Not imported
th: ไม่ได้นำเข้า

en: Not needed
th: ไม่จำเป็น

en: Once you connect a form plugin you use on WordPress (such as Elementor or Contact Form 7), the plugin automatically forwards all the new form submissions and subscriber data to your Reach account, so your contacts are collected and updated without manual exports on each form submission
th: เมื่อคุณเชื่อมต่อปลั๊กอินแบบฟอร์มที่คุณใช้บน WordPress (เช่น Elementor หรือ Contact Form 7) ปลั๊กอินจะส่งต่อข้อมูลการส่งแบบฟอร์มใหม่และข้อมูลผู้สมัครสมาชิกทั้งหมดไปยังบัญชี Reach ของคุณโดยอัตโนมัติ ทำให้ข้อมูลติดต่อของคุณถูกรวบรวมและอัปเดตโดยไม่ต้องส่งออกด้วยตนเองในแต่ละครั้งที่มีการส่งแบบฟอร์ม

en: Partially imported
th: นำเข้าบางส่วน

en: Plan & Limits
th: แผน & ข้อจำกัด

en: Plugin
th: ปลั๊กอิน

en: Plugin connected successfully
th: ปลั๊กอินเชื่อมต่อสำเร็จ

en: Plugin disconnected successfully
th: ปลั๊กอินถูกปิดการเชื่อมต่อสำเร็จ

en: Purchases
th: การซื้อ

en: Reach Subscription Form
th: แบบฟอร์มสมัครสมาชิก

en: Reach automatically tags synced contacts using the form name and also creates a segment for easier targeting. If the form doesn’t have a title, it uses the form location title. As a final fallback, the tag title will be the plugin name.If you create a form using Hostinger Reach option, you can also assign multiple existing or new tags to subscribers. Each form will automatically generate its own segment in Reach dashboard, making it easy to send campaigns to specific audiences — and you can fully manage or create additional segments anytime in Reach.
th: ระบบจะติดแท็กผู้ติดต่อที่ซิงค์โดยอัตโนมัติโดยใช้ชื่อแบบฟอร์ม และยังสร้างเซ็กเมนต์เพื่อช่วยให้การกำหนดเป้าหมายง่ายขึ้น หากแบบฟอร์มไม่มีชื่อ ระบบจะใช้ชื่อตำแหน่งของแบบฟอร์มแทน และหากยังไม่สามารถระบุได้ ชื่อแท็กสุดท้ายจะเป็นชื่อปลั๊กอิน หากคุณสร้างแบบฟอร์มโดยใช้ตัวเลือก Hostinger Reach คุณยังสามารถกำหนดแท็กที่มีอยู่หรือแท็กใหม่หลายรายการให้กับสมาชิกได้อีกด้วยแต่ละแบบฟอร์มจะสร้างเซ็กเมนต์ของตัวเองในแดชบอร์ด Reach โดยอัตโนมัติ ทำให้ง่ายต่อการส่งแคมเปญไปยังกลุ่มเป้าหมายเฉพาะ — และคุณสามารถจัดการหรือสร้างเซ็กเมนต์เพิ่มเติมได้ตลอดเวลาใน Reach

en: Reach is already connected to another site.
th: Reach ได้เชื่อมต่อกับอีกไซต์หนึ่งแล้ว

en: Reach offers a <b>free plan</b> for one year– perfect for getting started. Paid plans are based on how many unique contacts you aim to reach and how many emails you send monthly. As your audience grows, you can upgrade to a plan that fits your needs. Reach does not limit your contact list, so you don't need to worry about lost data and can consistently grow your audience.
th: Reach ให้บริการแพ็กเกจฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี – เหมาะสำหรับการเริ่มต้น แพ็กเกจชำระเงินจะขึ้นอยู่กับจำนวนผู้ติดต่อที่ไม่ซ้ำกันที่คุณต้องการติดต่อและจำนวนอีเมลที่คุณส่งต่อเดือน เมื่อผู้ชมของคุณเพิ่มขึ้น คุณสามารถอัปเกรดเป็นแพ็กเกจที่เหมาะกับความต้องการของคุณได้ Reach ไม่จำกัดจำนวนผู้ติดต่อในรายการของคุณ ดังนั้นคุณไม่ต้องกังวลเกี่ยวกับการสูญเสียข้อมูลและสามารถเพิ่มจำนวนผู้ชมของคุณได้อย่างต่อเนื่อง

en: Remaining
th: คงเหลือ

en: Review domain
th: โดเมนทบทวน

en: Segments
th: เซ็กเมนต์

en: Select page
th: เลือกหน้า

en: Send newsletters with professionally designed templates, automate campaigns, and build AI-powered segments. With Hostinger Reach, growing your audience is easy.
th: ส่งจดหมายข่าวด้วยเทมเพลตที่ออกแบบอย่างมืออาชีพ, อัตโนมัติแคมเปญ, และสร้างกลุ่มเป้าหมายด้วยระบบ AI. ด้วย Hostinger Reach, การขยายฐานผู้ชมของคุณเป็นเรื่องง่าย.

en: Sent
th: ส่งแล้ว

en: Set up WooCommerce
th: ติดตั้ง WooCommerce

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Show Name
th: แสดงชื่อ

en: Show Name Field?
th: แสดงฟิลด์ชื่อหรือไม่?

en: Show Surname
th: แสดงนามสกุล

en: Show Surname Field?
th: แสดงช่องนามสกุลหรือไม่?

en: Something went wrong
th: เกิดข้อผิดพลาด

en: Something went wrong. Please try again.
th: เกิดข้อผิดพลาด กรุณาลองอีกครั้ง

en: Status
th: สถานะ

en: Store Events
th: กิจกรรมร้านค้า

en: Subscribe
th: สมัครสมาชิก

en: Subscribe to our Newsletter
th: สมัครสมาชิกจดหมายข่าวของเรา

en: Subscribe to our newsletter
th: สมัครสมาชิกจดหมายข่าวของเรา

en: Subscribers
th: ผู้สมัครสมาชิก

en: Subscription form is not available at the moment
th: แบบฟอร์มสมัครสมาชิกไม่พร้อมใช้งานในขณะนี้

en: Supported plugins
th: ดูปลั๊กอินที่รองรับ

en: Sure Forms
th: ฟอร์มสำเร็จรูป

en: Surname
th: นามสกุล

en: Sync
th: ซิงค์

en: Tags
th: แท็ก

en: Thanks for subscribing.
th: ขอบคุณที่สมัคร

en: The selected contacts are being imported to Reach.
th: รายชื่อที่เลือกกำลังถูกซิงค์ไปยัง Reach

en: This form has not an email field. Create an email field in the form to allow it to be synced with Reach
th: แบบฟอร์มนี้ไม่มีช่องอีเมล กรุณาสร้างช่องอีเมลในแบบฟอร์มเพื่อให้สามารถซิงค์กับ Reach ได้

en: This form is a Reach native form inserted directly in your page. For disabling it remove the Form directly from the page using the editor.
th: แบบฟอร์มนี้เป็นแบบฟอร์มของ Reach ที่ฝังอยู่ในหน้าของคุณโดยตรง หากต้องการปิดการใช้งาน ให้ลบแบบฟอร์มออกจากหน้าโดยตรงโดยใช้ตัวแก้ไข

en: This is a temporary domain. In order to connect WordPress to Reach you need to connect your domain.
th: นี่คือโดเมนชั่วคราว ในการเชื่อมต่อ WordPress กับ Reach คุณจำเป็นต้องเชื่อมต่อโดเมนของคุณ

en: This month
th: เดือนนี้

en: Total subscribers
th: จำนวนผู้สมัครสมาชิกทั้งหมด

en: Tracks abandoned carts so you can trigger email automations in Reach when enabled.
th: ติดตามตะกร้าสินค้าที่ถูกทิ้งไว้เพื่อให้คุณสามารถกระตุ้นการส่งอีเมลอัตโนมัติใน Reach ได้เมื่อเปิดใช้งาน

en: Tracks purchases so you can trigger email automations in Reach when enabled.
th: ติดตามการซื้อเพื่อให้คุณสามารถกระตุ้นการส่งอีเมลอัตโนมัติใน Reach ได้เมื่อเปิดใช้งาน

en: Unique identifier for this form
th: รหัสประจำตัวที่ไม่ซ้ำกันสำหรับแบบฟอร์มนี้

en: Unsubscribes
th: ยกเลิกการสมัคร

en: Upgrade
th: อัปเกรด

en: Upload as CSV
th: อัปโหลดเป็น CSV

en: View form
th: ดูแบบฟอร์ม

en: View more supported plugins
th: ดูปลั๊กอินที่รองรับเพิ่มเติม

en: WS Form
th: แบบฟอร์ม WS

en: Welcome to Reach
th: ยินดีต้อนรับสู่ Reach

en: What happens if the connection breaks?
th: จะเกิดอะไรขึ้นหากการเชื่อมต่อถูกตัดขาด?

en: What is Hostinger Reach email marketing service?
th: บริการการตลาดทางอีเมล Hostinger Reach คืออะไร?

en: What's the difference between Hostinger Reach and Hostinger Reach WordPress Plugin?
th: Hostinger Reach และ Hostinger Reach WordPress Plugin ต่างกันอย่างไร?

en: When syncing is off, collected Contacts will not be sent to Reach.
th: เมื่อการซิงค์ปิดอยู่ รายชื่อที่เก็บรวบรวมไว้จะไม่ถูกส่งไปยัง Reach

en: Will contacts be added to my email list automatically?
th: รายชื่อผู้ติดต่อจะถูกเพิ่มลงในรายชื่ออีเมลของฉันโดยอัตโนมัติหรือไม่?

en: WooCommerce
th: วูคอมเมิร์ซ

en: WooCommerce Customers
th: ลูกค้า WooCommerce

en: WooCommerce Plugin Connected
th: เชื่อมต่อปลั๊กอิน WooCommerce

en: Would you like to import contacts collected while sync was disabled?
th: คุณต้องการซิงค์รายชื่อที่เก็บรวบรวมไว้ในขณะที่การซิงค์ถูกปิดอยู่หรือไม่?

en: Yes
th: ใช่

en: Yes — new subscribers are added automatically based on your setup. Some integrations may also support importing previously collected contacts (historical data), depending on the plugin and connection flow. You’ll be able to review the available options during setup. You can manage subscriber settings like double opt-in, and adjust or organize segments directly in your Reach dashboard.
th: ใช่ — ผู้สมัครสมาชิกใหม่จะถูกเพิ่มโดยอัตโนมัติตามการตั้งค่าของคุณ บางการเชื่อมต่ออาจรองรับการนำเข้าข้อมูลผู้ติดต่อที่รวบรวมไว้ก่อนหน้านี้ (ข้อมูลประวัติ) ขึ้นอยู่กับปลั๊กอินและขั้นตอนการเชื่อมต่อ คุณสามารถตรวจสอบตัวเลือกที่มีให้ในระหว่างการตั้งค่าได้ คุณสามารถจัดการการตั้งค่าผู้สมัครสมาชิกเช่นการยืนยันสองครั้ง และปรับหรือจัดระเบียบเซ็กเมนต์ได้โดยตรงในแดชบอร์ดของ Reach ของคุณ

en: You are not connected to Hostinger Reach
th: คุณไม่ได้เชื่อมต่อกับ Hostinger Reach

en: You are not connected to Hostinger Reach. To gain full access to this block, you need to connect your Hostinger Reach account.
th: คุณไม่ได้เชื่อมต่อกับ Hostinger Reach. เพื่อเข้าถึงบล็อกนี้อย่างเต็มที่ คุณต้องเชื่อมต่อบัญชี Hostinger Reach ของคุณ.

en: You are running <b>%s</b> PHP version.
th: คุณกำลังใช้งาน PHP เวอร์ชัน <b>%s</b>

en: You can import existing contacts into Reach now to use them for your email campaigns. New contacts will be synced automatically to Reach.
th: คุณสามารถนำเข้าผู้ติดต่อที่มีอยู่แล้วเข้าสู่ Reach ได้ทันทีเพื่อใช้ในแคมเปญอีเมลของคุณ ผู้ติดต่อใหม่จะถูกซิงค์เข้าสู่ Reach โดยอัตโนมัติ

en: You have not selected any forms to import. Select which forms you want to import and then click on the Import button below.
th: คุณยังไม่ได้เลือกแบบฟอร์มใด ๆ ที่จะซิงค์ กรุณาเลือกแบบฟอร์มที่คุณต้องการซิงค์ จากนั้นคลิกที่ปุ่ม ซิงค์ ด้านล่าง

en: Your domain is not active. In order to connect WordPress to Reach you need to have an active domain.
th: โดเมนของคุณไม่ใช้งานอยู่. เพื่อเชื่อมต่อ WordPress กับ Reach คุณต้องมีโดเมนที่ใช้งานอยู่.

en: Your form is ready. Go to Reach to complete setup and create templates.
th: แบบฟอร์มของคุณพร้อมแล้ว ไปที่ Reach เพื่อดำเนินการตั้งค่าให้เสร็จสมบูรณ์และสร้างเทมเพลต

en: Your site is not connected to Reach. Connect to Reach and try again.
th: เว็บไซต์ของคุณไม่ได้เชื่อมต่อกับ Reach กรุณาเชื่อมต่อกับ Reach แล้วลองอีกครั้ง

en: are ready to import to Reach. Any new contacts you’ll collect with these forms will sync automatically.
th: พร้อมที่จะซิงค์กับ Reach แล้ว ทุกรายชื่อใหม่ที่คุณรวบรวมผ่านแบบฟอร์มเหล่านี้จะถูกซิงค์โดยอัตโนมัติ

[ctx: block description]
en: Subscription form for Hostinger Reach
th: แบบฟอร์มสมัครสมาชิกสำหรับ Hostinger Reach

[ctx: block title]
en: Reach Subscription Form
th: แบบฟอร์มสมัครสมาชิก Reach

en: contacts
th: รายชื่อผู้ติดต่อ

en: of
th: ของ

en: opens in new tab
th: เปิดในแท็บใหม่

en: or connect a form plugin
th: หรือเชื่อมต่อปลั๊กอินแบบฟอร์ม

en: usage statistics
th: สถิติการใช้งาน
