Flexy Consent 1.5.0 - en to cy translation catalogue (469 entries)

en: 100,000 Pageviews/Month<br>Geo-Targeting<br>43 Languages Supported<br>E-mail &amp; Chat Support<br>TCF 2.3 Support<br>Cookie Scanner<br>Auto Blocker<br>Google Consent Mode V2<br>API support
cy: 100,000 Pageviews/Mis<br>Geo-Targedu<br>43 Ieithoedd a Gefnogir<br>E-bost &amp; Cymorth Sgwrsio<br>Cymorth TCF 2.3<br>Sganiwr Cwci<br>Awtoblocker<br>Modd Caniatâd Google V2<br>Cymorth API

en: 5,000 Pageviews/Month<br>Geo-Targeting<br>Single Language<br>E-mail Support<br>TCF 2.3 Support<br><del>Cookie Scanner</del><br><del>Auto Blocker</del><br><del>Google Consent Mode V2</del><br><del>API support</del>
cy: 5,000 Pageviews/Mis<br>Geo-Dargedu<br>Iaith Sengl<br>Cymorth E-bost<br>Cymorth TCF 2.3<br><del>Sganiwr Cwci</del><br><del>Auto Blocker</ del><br><del>Modd Caniatâd Google V2</del><br><del>Cymorth API</del>

en: <strong>Please fix the following errors:</strong><ul>
cy: <strong>Trwsiwch y gwallau canlynol:</strong><ul>

en: A record of the consent choices visitors made on your website. Click a column heading to sort.
cy: Cofnod o'r dewisiadau caniatâd a wnaeth ymwelwyr ar eich gwefan. Cliciwch ar bennawd colofn i drefnu.

en: API Key
cy: Allwedd API

en: Accepted
cy: Derbyniwyd

en: Account Type
cy: Math o gyfrif

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Ad personalization signals allow Google to use collected data to personalize ads. Disable this to stop personalized ads.
cy: Mae signalau personoli hysbysebion yn galluogi Google i ddefnyddio data a gasglwyd i bersonoli hysbysebion. Analluoga hwn i atal hysbysebion personol.

en: Add Cookie
cy: Ychwanegu Cwci

en: Add a link to your cookie declaration page from your privacy policy, cookie policy, or website footer:
cy: Ychwanegwch ddolen at eich tudalen datganiad cwci o'ch polisi preifatrwydd, polisi cwcis, neu droedyn gwefan:

en: Add website
cy: Ychwanegu gwefan

en: Additional Settings
cy: Gosodiadau Ychwanegol

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Address Line 1
cy: Llinell Cyfeiriad 1

en: Address Line 2
cy: Llinell Cyfeiriad 2

en: Ads Data Redaction redacts sensitive information related to ads, enhancing user privacy.
cy: Mae Ads Data Reedction yn golygu gwybodaeth sensitif sy'n ymwneud â hysbysebion, gan wella preifatrwydd defnyddwyr.

en: Africa, Middle East & Türkiye
cy: Affrica, y Dwyrain Canol a Thwrci

en: All Types
cy: Pob Math

en: All user and website information will be lost and cannot be recovered.
cy: Bydd yr holl wybodaeth am ddefnyddwyr a gwefan yn cael ei golli ac ni ellir ei adennill.

en: Allow Ad Personalization Signals
cy: Caniatáu Arwyddion Personoli Hysbysebion

en: Allow Google Signals
cy: Caniatáu Google Signals

en: Allow page interaction
cy: Caniatáu rhyngweithio â'r dudalen

en: Also you can add code similar to the one below to your page (Optional)
cy: Hefyd gallwch chi ychwanegu cod tebyg i'r un isod i'ch tudalen (Dewisol)

en: Americas
cy: Yr Americas

en: Analytics
cy: Dadansoddeg

en: Analytics and performance tracking
cy: Dadansoddeg ac olrhain perfformiad

en: Annual
cy: Blynyddol

en: Apply US National settings to all states
cy: Cymhwyso gosodiadau cenedlaethol UDA i bob talaith

en: Are you sure you want to cancel your subscription?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ganslo'ch tanysgrifiad?

en: Are you sure you want to delete this cookie?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am ddileu'r cwci hwn?

en: Asia-Pacific
cy: Asia-Môr y Tawel

en: Ask visitors from the selected regions for consent before storing cookies or other data in their browser. Google Consent Mode is enabled automatically whenever at least one region is selected.
cy: Gofynnwch am ganiatâd ymwelwyr o'r rhanbarthau a ddewiswyd cyn storio cwcis na data arall yn eu porwr. Mae Modd Caniatâd Google yn cael ei alluogi'n awtomatig cyn gynted ag y dewisir o leiaf un rhanbarth.

en: Associated Script
cy: Sgript Gysylltiedig

en: Australia (Privacy Act)
cy: Awstralia (Privacy Act)

en: Authentication failed!
cy: Methodd y dilysu!

en: Auto (use browser default)
cy: Awtomatig (defnyddio rhagosodiad y porwr)

en: Auto-updates when you modify cookies
cy: Yn diweddaru'n awtomatig pan fyddwch yn newid cwcis

en: Auto-updates with changes
cy: Diweddariadau awtomatig gyda newidiadau

en: Automatic Cookie Detection
cy: Canfod Cwci yn Awtomatig

en: Automatically organized cookie tables by category
cy: Tablau cwcis wedi'u trefnu'n awtomatig fesul categori

en: Autumn
cy: Hydref

en: Available languages
cy: Ieithoedd sydd ar gael

en: Avoid using your own website's URL as the Script URL, as it may disrupt your website's functionality.
cy: Ceisiwch osgoi defnyddio URL eich gwefan eich hun fel URL y Sgript, oherwydd gallai amharu ar ymarferoldeb eich gwefan.

en: Banner position
cy: Safle'r baner

en: Banner theme
cy: Thema'r baner

en: Basic Information
cy: Gwybodaeth Sylfaenol

en: Blocking TCF modal plus GPP opt-outs.
cy: Ffenestr TCF rwystrol ynghyd ag optio allan GPP.

en: Blocking modal, explicit consent required.
cy: Ffenestr rwystrol, mae angen caniatâd penodol.

en: Blocking modal.
cy: Ffenestr rwystrol.

en: Bottom
cy: Gwaelod

en: Bottom left
cy: Gwaelod chwith

en: Bottom right
cy: Gwaelod dde

en: Brazil (LGPD)
cy: Brasil (LGPD)

en: Browser storage consents
cy: Caniatâd storio yn y porwr

en: Business Account
cy: Cyfrif Busnes

en: Buy
cy: Prynwch

en: Buy a new plan
cy: Prynwch gynllun newydd

en: CCPA transparency requirements
cy: Gofynion tryloywder CCPA

en: California
cy: Califfornia

en: Can be linked from your privacy policy or cookie policy
cy: Gellir ei gysylltu o'ch polisi preifatrwydd neu'ch polisi cwcis

en: Canada (Quebec Law 25)
cy: Canada (Deddf 25 Quebec)

en: Cancel
cy: Canslo

en: Cancel Subscription
cy: Canslo Tanysgrifiad

en: Cancel current plan and subscribe to [PlanName] plan
cy: Canslo'r cynllun presennol a thanysgrifio i gynllun [PlanName]

en: Cancelling...
cy: Wrthi'n canslo...

en: Center
cy: Canol

en: Change display language using client location and browser language
cy: Newid iaith arddangos gan ddefnyddio lleoliad cleient ac iaith porwr

en: Change email address
cy: Newid cyfeiriad e-bost

en: Change your email address
cy: Newidiwch eich cyfeiriad e-bost

en: Check your email box
cy: Gwiriwch eich blwch e-bost

en: Choose a payment method
cy: Dewiswch ddull talu

en: Christmas
cy: Nadolig

en: City
cy: Dinas

en: Click "Add Cookie" to create your first cookie entry
cy: Cliciwch "Ychwanegu Cwci" i greu eich cofnod cwci cyntaf

en: Client ID
cy: ID Cleient

en: Close
cy: Cau

en: Close Preview
cy: Cau'r rhagolwg

en: Close my account
cy: Caewch fy nghyfrif

en: Company
cy: Cwmni

en: Company Name
cy: Enw'r Cwmni

en: Completed
cy: Cwblhawyd

en: Configure Scan
cy: Ffurfweddu Sgan

en: Consent &amp; Privacy
cy: Caniatâd &amp; Phreifatrwydd

en: Consent Logs
cy: Logiau Caniatâd

en: Consent State
cy: Statws y caniatâd

en: Consent banner buttons
cy: Botymau'r baner ganiatâd

en: Consent not required
cy: Nid oes angen caniatâd

en: Consent requested
cy: Gofynnwyd am ganiatâd

en: Contact Us
cy: Cysylltwch â Ni

en: Continue
cy: Parhau

en: Control whether Google Analytics automatically sends page view events or visitor will select them.
cy: Rheolwch a yw Google Analytics yn anfon digwyddiadau gweld tudalen yn awtomatig neu bydd ymwelydd yn eu dewis.

en: Cookie Declaration Script
cy: Sgript Datganiad Cwci

en: Cookie Details:
cy: Manylion Cwcis:

en: Cookie List
cy: Rhestr Cwcis

en: Cookie Manager
cy: Rheolwr Cwcis

en: Cookie Name
cy: Enw Cwci

en: Cookie Names
cy: Enwau Cwcis

en: Cookie Policy URL
cy: URL y Polisi Cwcis

en: Cookie Scanner
cy: Sganiwr Cwci

en: Cookie Scanner IP Addresses
cy: Cyfeiriadau IP Sganiwr Cwci

en: Cookie added successfully!
cy: Cwci wedi'i ychwanegu'n llwyddiannus!

en: Cookie categories only, no IAB TCF/GPP.
cy: Categorïau cwcis yn unig, dim IAB TCF/GPP.

en: Cookie deleted successfully!
cy: Cwci wedi'i ddileu yn llwyddiannus!

en: Cookie law disclosure obligations
cy: Rhwymedigaethau datgelu cyfraith cwcis

en: Cookie name is required
cy: Mae angen enw cwci

en: Cookie updated successfully!
cy: Cwci wedi'i ddiweddaru'n llwyddiannus!

en: Cookies Found
cy: Cwcis Wedi'u Canfod

en: Copied!
cy: Wedi'i gopïo!

en: Copy Script
cy: Copïo'r sgript

en: Copy Script Tag
cy: Copïo Tag Sgript

en: Copy and paste new API key here from [email]
cy: Copïwch a gludwch allwedd API newydd yma o [email]

en: Copy the script tag from the "Script Code" tab. This is a simple one-line HTML tag that you'll add to your website.
cy: Copïwch y tag sgript o'r tab "Cod Sgript". Mae hwn yn dag HTML un llinell syml y byddwch chi'n ei ychwanegu at eich gwefan.

en: Copy to Clipboard
cy: Copïo i'r Clipfwrdd

en: Could not extract script URL
cy: Methu echdynnu URL y sgript

en: Could not load consent logs. Please try again.
cy: Methwyd llwytho'r logiau caniatâd. Ceisiwch eto.

en: Could not reach FlexyConsent. Please try again.
cy: Methwyd cysylltu â FlexyConsent. Ceisiwch eto.

en: Country
cy: Gwlad

en: Created
cy: Wedi creu

en: Current Plan
cy: Cynllun Presennol

en: Custom CSS
cy: CSS personol

en: Custom icon
cy: Eicon addasedig

en: Custom logo
cy: Logo personol

en: Dark
cy: Tywyll

en: Dashboard
cy: Dangosfwrdd

en: Date
cy: Dyddiad

en: Debit or Credit Card
cy: Cerdyn Debyd neu Gredyd

en: Default
cy: Rhagosodiad

en: Default consent management language for website visitors
cy: Iaith rheoli caniatâd ddiofyn ar gyfer ymwelwyr gwefan

en: Delete Account
cy: Dileu Cyfrif

en: Delete account
cy: Dileu'r cyfrif

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Description and Purpose
cy: Disgrifiad a Phwrpas

en: Description will be saved for the selected language
cy: Bydd y disgrifiad yn cael ei gadw ar gyfer yr iaith a ddewiswyd

en: Detailed
cy: Manwl

en: Detailed (with sub-purposes)
cy: Manwl (gyda dibenion eilaidd)

en: Disabled (Consent window will not be displayed on your website)
cy: Anabl (Ni fydd ffenestr caniatâd yn cael ei harddangos ar eich gwefan)

en: Display
cy: Dangos

en: Display Name
cy: Enw Arddangos

en: Display privacy button
cy: Arddangos botwm preifatrwydd

en: Displaying the sale, sharing or use of personal data
cy: Dangos gwerthu, rhannu neu ddefnyddio data personol

en: Do not display
cy: Peidio â dangos

en: Domain
cy: Parth

en: Don't let consent management intimidate you. Protect your users' privacy with the most affordable CMP without compromising security. Continue now to become compliant or view pricing to pick a plan suitable for you.
cy: Peidiwch â gadael i reoli caniatâd eich dychryn. Amddiffyn preifatrwydd eich defnyddwyr gyda'r CMP mwyaf fforddiadwy heb beryglu diogelwch. Parhewch nawr i gydymffurfio neu edrychwch ar y prisiau i ddewis cynllun sy'n addas i chi.

en: Downgrade to free package
cy: Israddio i becyn am ddim

en: Download Page URL
cy: Lawrlwythwch URL Tudalen

en: Edit Cookie
cy: Golygu Cwci

en: Elegant
cy: Cain

en: Email
cy: Ebost

en: Enable Ads Data Redaction
cy: Galluogi Ads Data Golygu

en: Enable Consent Management
cy: Galluogi Rheoli Caniatâd

en: Enable Restricted Data Processing
cy: Galluogi Prosesu Data Cyfyngedig

en: Enable URL Passthrough
cy: Galluogi URL Passthrough

en: Enable URL passthrough to allow Google Analytics to track URL parameters across pages during navigation.
cy: Galluogi llwybr URL i ganiatáu i Google Analytics olrhain paramedrau URL ar draws tudalennau wrth lywio.

en: Enable United States regulations (GPP)
cy: Galluogi rheoliadau'r Unol Daleithiau (GPP)

en: Enable auto blocker
cy: Galluogi atalydd ceir

en: Enable customization
cy: Galluogi addasu

en: Enabled
cy: Galluogwyd

en: Enter CSS code
cy: Rhowch god CSS

en: Enter a URL
cy: Rhowch URL

en: Enter the URL of the page you want to scan for cookies
cy: Rhowch URL y dudalen rydych am ei sganio am gwcis

en: Enter the URL of the page you want to scan for cookies. Our scanner will analyze the page and detect all cookies being used.
cy: Rhowch URL y dudalen rydych am ei sganio am gwcis. Bydd ein sganiwr yn dadansoddi'r dudalen ac yn canfod pob cwci sy'n cael ei ddefnyddio.

en: Error
cy: Gwall

en: Essential
cy: Hanfodol

en: Essential and functional cookies
cy: Cwcis hanfodol a swyddogaethol

en: Europe / EEA & Switzerland
cy: Ewrop / AEE a'r Swistir

en: European Union / European Economic Area / United Kingdom
cy: Undeb Ewropeaidd / Ardal Economaidd Ewropeaidd / Y Deyrnas Unedig

en: Examples: Session, 30 days, 1 year, 2 years, etc.
cy: Enghreifftiau: Sesiwn, 30 diwrnod, 1 flwyddyn, 2 flynedd, ac ati.

en: Expected a JSON array of cookies, or an object with a "resources" array.
cy: Roedd disgwyl arae JSON o gwcis, neu wrthrych gyda arae "resources".

en: Export
cy: Allforio

en: Export CSV
cy: Allforio CSV

en: Failed to load script
cy: Wedi methu llwytho'r sgript

en: Features
cy: Nodweddion

en: Firewall Setup Required:
cy: Angen gosod mur gwarchod:

en: FlexyConsent only works on the domains listed here. Enter root domains without "www" or "https://". The cookie and privacy policy links are set per domain and are shown to visitors of that domain.
cy: Dim ond ar y parthau a restrir yma y mae FlexyConsent yn gweithio. Rhowch barthau gwraidd heb "www" na "https://". Gosodir dolenni'r polisi cwcis a'r polisi preifatrwydd fesul parth a'u dangos i ymwelwyr y parth hwnnw.

en: FlexyConsent returned an error.
cy: Dychwelodd FlexyConsent wall.

en: FlexyConsent returned an unreadable response.
cy: Dychwelodd FlexyConsent ymateb annarllenadwy.

en: FlexyConsent statistics for [start] to [end]
cy: Ystadegau FlexyConsent ar gyfer [start] i [end]

en: Font family
cy: Teulu ffont

en: Font size
cy: Maint y ffont

en: For best results, scan your homepage or a page that loads all your tracking scripts and cookies.
cy: I gael y canlyniadau gorau, sganiwch eich tudalen hafan neu dudalen sy'n llwytho'ch holl sgriptiau olrhain a chwcis.

en: For example, if the third-party script that sets this cookie is:
cy: Er enghraifft, os mai'r sgript trydydd parti sy'n gosod y cwci hwn yw:

en: Full Name
cy: Enw llawn

en: GDPR Article 13 compliance
cy: Cydymffurfio ag Erthygl 13 GDPR

en: GDPR and CCPA compliant formatting
cy: Fformatio sy'n cydymffurfio â GDPR a CCPA

en: GPP US state opt-outs
cy: Optio allan GPP fesul talaith yn UDA

en: General
cy: Cyffredinol

en: Generate Script for Your Website
cy: Cynhyrchu sgript ar gyfer eich gwefan

en: Generate a script tag that displays your cookie declaration tables on your website. This helps you comply with GDPR, CCPA, and other privacy regulations by providing transparent information about all cookies used on your site.
cy: Cynhyrchwch dag sgript sy'n dangos eich tablau datganiad cwcis ar eich gwefan. Mae'n eich helpu i gydymffurfio â GDPR, CCPA a rheoliadau preifatrwydd eraill drwy roi gwybodaeth dryloyw am bob cwci a ddefnyddir ar eich gwefan.

en: Geo Preview
cy: Rhagolwg Rhanbarth

en: Google Signals includes cross-device reporting, remarketing, and other data collection for signed-in users.
cy: Mae Google Signals yn cynnwys adrodd ar draws dyfeisiau, ail-farchnata, a chasglu data arall ar gyfer defnyddwyr sydd wedi mewngofnodi.

en: Group
cy: Grŵp

en: HTML Script Tag
cy: Tag Sgript HTML

en: HTTP Cookie
cy: Cwci HTTP

en: Helps you comply with transparency requirements
cy: Yn eich helpu i gydymffurfio â gofynion tryloywder

en: Hide empty cookie categories
cy: Cuddio categorïau cwcis gwag

en: High Contrast
cy: Cyferbyniad Uchel

en: How to Add Cookie Declaration to Your Website
cy: Sut i Ychwanegu Datganiad Cwci i'ch Gwefan

en: How to Add to Your Website
cy: Sut i Ychwanegu at Eich Gwefan

en: IAB TCF (Advertising)
cy: IAB TCF (Hysbysebu)

en: IP Addresses
cy: Cyfeiriadau IP

en: ISO 27001 documentation standards
cy: Safonau dogfennaeth ISO 27001

en: If empty, will default to the cookie name
cy: Os yw'n wag, bydd enw'r cwci yn ddiofyn

en: If no script url provided, the cookie shouldn't be marked as essential.
cy: Os na ddarparwyd url sgript, ni ddylai'r cwci gael ei farcio'n hanfodol.

en: If you cancel your subscription, the subscription will continue until the end of the term but will not be renewed.
cy: Os byddwch yn canslo eich tanysgrifiad, bydd y tanysgrifiad yn parhau tan ddiwedd y tymor ond ni fydd yn cael ei adnewyddu.

en: If your website does not show ads, you do not need advertising (IAB TCF) consent — unselect all regions below to disable this section.
cy: Os nad yw eich gwefan yn dangos hysbysebion, nid oes angen caniatâd hysbysebu (IAB TCF) arnoch — dad-ddewiswch bob rhanbarth isod i ddiffodd yr adran hon.

en: Import
cy: Mewnforio

en: Import complete: [added] added, [replaced] replaced.
cy: Mewnforio wedi'i gwblhau: ychwanegwyd [added], amnewidiwyd [replaced].

en: Important
cy: Pwysig

en: Important:
cy: Pwysig:

en: Invoice Info
cy: Gwybodaeth Anfoneb

en: Just copy this single script tag and paste it into your website's HTML head section. This will automatically generate the cookie declaration tables on your page.
cy: Copïwch y tag sgript sengl hwn a'i gludo i mewn i adran pen HTML eich gwefan. Bydd hyn yn cynhyrchu'r tablau datganiadau cwci ar eich tudalen yn awtomatig.

en: LGPD + publisher-enabled global TCF
cy: LGPD + TCF byd-eang wedi'i alluogi gan y cyhoeddwr

en: Language
cy: Iaith

en: Lavender
cy: Lafant

en: Layout Properties
cy: Priodweddau Gosodiad

en: Left
cy: Chwith

en: Legal Compliance Benefits
cy: Buddion Cydymffurfiad Cyfreithiol

en: Legal compliance regulations like GDPR, CCPA, and other privacy laws require websites to provide transparent information about all cookies they use. This script generates a professional cookie declaration tables that:
cy: Mae rheoliadau cydymffurfio cyfreithiol fel GDPR, CCPA, a chyfreithiau preifatrwydd eraill yn ei gwneud yn ofynnol i wefannau ddarparu gwybodaeth dryloyw am yr holl gwcis y maent yn eu defnyddio. Mae'r sgript hon yn cynhyrchu tablau datganiad cwci proffesiynol sy'n:

en: Lists all cookies used on your website in organized tables
cy: Yn rhestru'r holl gwcis a ddefnyddir ar eich gwefan mewn tablau trefnus

en: Live Preview - Exactly How It Will Look on Your Website
cy: Rhagolwg Byw - Yn union Sut Bydd yn Edrych ar Eich Gwefan

en: Loading cookie declaration preview...
cy: Wrthi'n llwytho rhagolwg datganiad cwci...

en: Loading domains...
cy: Wrthi'n llwytho parthau...

en: Loading languages...
cy: Wrthi'n llwytho ieithoedd...

en: Loading preview...
cy: Wrthi'n llwytho rhagolwg...

en: Loading scan status...
cy: Wrthi'n llwytho statws sgan...

en: Loading script...
cy: Wrthi'n llwytho sgript...

en: Loading...
cy: Wrthi'n llwytho...

en: Local Storage
cy: Storfa Leol

en: Make sure our scanner IP addresses are whitelisted in your firewall
cy: Sicrhewch fod cyfeiriadau IP ein sganiwr ar restr wen yn eich wal dân

en: Manage Privacy Settings
cy: Rheoli Gosodiadau Preifatrwydd

en: Marketing
cy: Marchnata

en: Marketing and advertising cookies
cy: Cwcis marchnata a hysbysebu

en: Metric
cy: Metrig

en: Mobile responsive design
cy: Dyluniad ymatebol symudol

en: Mobile-responsive design
cy: Cynllun ymatebol i ffonau symudol

en: Monthly
cy: Yn fisol

en: Name
cy: Enw

en: Name On Invoice
cy: Enw ar Anfoneb

en: New email address
cy: Cyfeiriad e-bost newydd

en: New visitors
cy: Ymwelydd Newydd

en: Next
cy: Nesaf

en: No consent logs yet for this website.
cy: Dim logiau caniatâd ar gyfer y wefan hon eto.

en: No consent popup —
cy: Dim ffenestr ganiatâd —

en: No consent required
cy: Dim caniatâd yn ofynnol

en: No cookies found
cy: Heb ganfod cwcis

en: No domain selected
cy: Dim parth wedi'i ddewis

en: No popup shown; only the privacy button, if enabled.
cy: Ni ddangosir ffenestr; dim ond y botwm preifatrwydd, os yw wedi'i alluogi.

en: No projects available
cy: Dim prosiectau ar gael

en: No scans found for this domain
cy: Ni chanfuwyd sganiau ar gyfer y parth hwn

en: No script to copy
cy: Dim sgript i'w chopïo

en: No settings to update.
cy: Dim gosodiadau i'w diweddaru.

en: No usable cookies found in that file.
cy: Ni chafwyd cwcis defnyddiadwy yn y ffeil honno.

en: No websites yet. Add one to start collecting consent.
cy: Dim gwefannau eto. Ychwanegwch un i ddechrau casglu caniatâd.

en: Non-blocking, opt-out model.
cy: Model heb rwystro, ar sail optio allan.

en: Ocean
cy: Cefnfor

en: One-time setup, automatic updates.
cy: Gosod unwaith, diweddariadau awtomatig.

en: Open in New Tab
cy: Agor mewn Tab Newydd

en: Option 1 - Add to HTML Head
cy: Opsiwn 1 - Ychwanegu at HTML Head

en: Option 2 - Add to Specific Page
cy: Opsiwn 2 - Ychwanegu at Dudalen Benodol

en: Organized by categories
cy: Wedi'i drefnu yn ôl categorïau

en: Other countries
cy: Gwledydd eraill

en: Others
cy: Eraill

en: POPIA / KVKK + publisher-enabled global TCF
cy: POPIA / KVKK + TCF byd-eang wedi'i alluogi gan y cyhoeddwr

en: Page Preview
cy: Rhagolwg Tudalen

en: Page Views
cy: Gweld Tudalennau

en: Page [page] of [total]
cy: Tudalen [page] o [total]

en: Pageviews with consent
cy: Golygfeydd Tudalen Gyda Chaniatâd

en: Pageviews with no preference
cy: Golygfeydd Tudalen Heb Ddewis

en: Pageviews without consent
cy: Golygfeydd Tudalen Heb Ganiatâd

en: Partially accepted
cy: Derbyniwyd yn rhannol

en: Paste the script tag into your Cookie Declaration HTML where you want the tables to appear:
cy: Gludwch y tag sgript i mewn i'ch Datganiad Cwci HTML lle rydych chi am i'r tablau ymddangos:

en: Payment
cy: Taliad

en: Period
cy: Cyfnod

en: Personal Account
cy: Cyfrif Personol

en: Personalization
cy: Personoli

en: Personalization and preference cookies
cy: Personoli a chwcis dewis

en: Plan Features
cy: Nodweddion Cynllun

en: Please add our cookie scanner IP addresses to the whitelist on your firewall to allow scanning.
cy: Ychwanegwch ein cyfeiriadau IP sganiwr cwci at y rhestr wen ar eich wal dân i ganiatáu sganio.

en: Please add these IP addresses to your firewall whitelist to allow our cookie scanner to access your website:
cy: Ychwanegwch y cyfeiriadau IP hyn at eich rhestr wen wal dân i ganiatáu i'n sganiwr cwci gael mynediad i'ch gwefan:

en: Please enter required information before subscribing.
cy: Rhowch y wybodaeth ofynnol cyn tanysgrifio.

en: Please write your email address to confirm.
cy: Ysgrifennwch eich cyfeiriad e-bost i gadarnhau.

en: Post Code
cy: Côd Post

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Preview Declaration
cy: Rhagolwg o'r datganiad

en: Preview Limitations
cy: Cyfyngiadau'r rhagolwg

en: Preview Note
cy: Nodyn am y rhagolwg

en: Preview Unavailable
cy: Rhagolwg Ddim ar gael

en: Previous
cy: Blaenorol

en: Privacy Policy URL
cy: URL y Polisi Preifatrwydd

en: Privacy Trigger
cy: Sbardun Preifatrwydd

en: Privacy Trigger Customization (Optional)
cy: Addasu Sbardun Preifatrwydd (Dewisol)

en: Privacy URL
cy: URL preifatrwydd

en: Privacy policy links
cy: Dolenni polisi preifatrwydd

en: Professional styling
cy: Steilio proffesiynol

en: Project not found for selected domain
cy: Ni chanfuwyd y prosiect ar gyfer y parth a ddewiswyd

en: Properties
cy: Priodweddau

en: Publisher-enabled global TCF
cy: TCF byd-eang wedi'i alluogi gan y cyhoeddwr

en: Ready to Use
cy: Yn barod i'w Ddefnyddio

en: Ready to link from your privacy policy
cy: Yn barod i gysylltu ato o'ch polisi preifatrwydd

en: Refresh
cy: Adnewyddu

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Rejected
cy: Gwrthodwyd

en: Remaining time: [dayCount] day
cy: Amser sy'n weddill: [dayCount] day

en: Remaining time: [dayCount] days
cy: Amser sy'n weddill: [dayCount] days

en: Remaining time: [monthCount] month
cy: Amser sy'n weddill: [misCyfrif] mis

en: Remaining time: [monthCount] months
cy: Amser sy'n weddill: [misCyfrif] misoedd

en: Remove website
cy: Tynnu'r wefan

en: Replace existing cookies that have the same name
cy: Amnewid cwcis presennol sydd â'r un enw

en: Required
cy: Angenrheidiol

en: Rest of World
cy: Gweddill y byd

en: Restricted Data Processing limits the use of personal data for advertising and analytics to comply with privacy regulations, such as CCPA. When enabled, personalized ads will be restricted, and only certain data will be used for measurement and analytics.
cy: Mae Prosesu Data Cyfyngedig yn cyfyngu ar y defnydd o ddata personol ar gyfer hysbysebu a dadansoddeg i gydymffurfio â rheoliadau preifatrwydd, megis CCPA. Pan fyddant wedi'u galluogi, bydd hysbysebion personol yn cael eu cyfyngu, a dim ond data penodol a ddefnyddir ar gyfer mesur a dadansoddi.

en: Retention Period
cy: Cyfnod Cadw

en: Returning visitors
cy: Ymwelwyr sy'n dychwelyd

en: Right
cy: De

en: Save
cy: Arbed

en: Scan History
cy: Hanes Sgan

en: Scan Status
cy: Statws Sgan

en: Scan your website to automatically detect cookies and update your cookie list. Our advanced scanner analyzes your web pages and identifies all cookies being used, including tracking pixels, analytics cookies, and third-party integrations.
cy: Sganiwch eich gwefan i ganfod cwcis yn awtomatig a diweddaru eich rhestr cwcis. Mae ein sganiwr uwch yn dadansoddi eich tudalennau gwe ac yn nodi'r holl gwcis a ddefnyddir, gan gynnwys tracio picsel, cwcis dadansoddol, ac integreiddiadau trydydd parti.

en: Scanned URL
cy: URL wedi'i sganio

en: Scanner Actions
cy: Gweithrediadau Sganiwr

en: Script Actions
cy: Gweithredoedd sgript

en: Script Features:
cy: Nodweddion y sgript:

en: Script Tag for Your Website
cy: Tag Sgript ar gyfer Eich Gwefan

en: Script URL
cy: URL sgript

en: Script copied to clipboard!
cy: Copïwyd y sgript i'r clipfwrdd!

en: Security
cy: Diogelwch

en: See how the consent message appears to a visitor from a specific region, based on the settings in the other tabs. This is a preview only and changes nothing.
cy: Gwelwch sut mae'r neges ganiatâd yn edrych i ymwelydd o ranbarth penodol, yn ôl y gosodiadau yn y tabiau eraill. Rhagolwg yn unig yw hwn ac nid yw'n newid dim.

en: Select
cy: Dewiswch

en: Select Domain
cy: Dewiswch Parth

en: Select Language
cy: Dewiswch Iaith

en: Select Type
cy: Dewiswch Math

en: Select a JSON file previously exported from FlexyConsent. Each cookie needs at least a name; entries without one are skipped.
cy: Dewiswch ffeil JSON a allforiwyd o FlexyConsent yn flaenorol. Mae angen enw ar bob cwci o leiaf; hepgorir cofnodion heb enw.

en: Select a domain above to manage cookies
cy: Dewiswch barth uchod i reoli cwcis

en: Select a region...
cy: Dewiswch ranbarth…

en: Select all
cy: Dewis y cyfan

en: Select how this cookie or tracker stores data.
cy: Dewiswch sut mae'r cwci neu'r traciwr hwn yn storio data.

en: Send
cy: Anfon

en: Send Page View
cy: Anfon Tudalen View

en: Sensitive data processing
cy: Prosesu data sensitif

en: Session Storage
cy: Storfa Sesiwn

en: Show "Reject all" on the first layer
cy: Dangos "Gwrthod y cyfan" ar yr haen gyntaf

en: Shows cookie purposes, retention periods, and providers
cy: Yn dangos pwrpasau cwci, cyfnodau cadw, a darparwyr

en: Simple Integration
cy: Integreiddio Syml

en: Simplified
cy: Symlach

en: Simplified (combine the three purposes)
cy: Symlach (cyfuno'r tri diben)

en: Site data consent
cy: Caniatâd data'r wefan

en: Site data consent only —
cy: Caniatâd data'r wefan yn unig —

en: Soft Pastel
cy: Pastel Meddal

en: South Africa (POPIA)
cy: De Affrica (POPIA)

en: South Korea (PIPA)
cy: De Corea (PIPA)

en: Start New Scan
cy: Dechrau Sgan Newydd

en: Start Scan
cy: Cychwyn Sganio

en: Start your first scan by entering a URL above
cy: Dechreuwch eich sgan cyntaf trwy nodi URL uchod

en: State
cy: Talaith

en: Status
cy: Statws

en: Step 1: Copy the Script Tag
cy: Cam 1: Copïwch y Tag Sgript

en: Step 2: Add to Your Website's HTML
cy: Cam 2: Ychwanegu at HTML Eich Gwefan

en: Step 3: Link from Your Privacy Policy
cy: Cam 3: Dolen o'ch Polisi Preifatrwydd

en: Step 4: Automatic Updates
cy: Cam 4: Diweddariadau Awtomatig

en: Storage Type
cy: Math o Storfa

en: Subscribe
cy: Tanysgrifio

en: Subscribed
cy: Tanysgrifio

en: Subscription
cy: Tanysgrifiad

en: Subscription period
cy: Cyfnod tanysgrifio

en: Subscriptions
cy: Tanysgrifiadau

en: Sunset
cy: Machlud

en: Switzerland (FADP)
cy: Y Swistir (FADP)

en: TCF EU v2 + GPP TCF-CA (Section 5)
cy: TCF EU v2 + GPP TCF-CA (Adran 5)

en: TCF EU v2 + GPP US sections
cy: TCF EU v2 + adrannau GPP UDA

en: Targeted advertising
cy: Hysbysebu wedi'i dargedu

en: Technical Details
cy: Manylion Technegol

en: Thailand (PDPA)
cy: Gwlad Thai (PDPA)

en: That endpoint is not available.
cy: Nid yw'r pen terfyn hwnnw ar gael.

en: That file is not valid JSON.
cy: Nid yw'r ffeil honno'n JSON dilys.

en: The consent message asking to store data in the browser will be shown to visitors from the selected regions.
cy: Dangosir y neges ganiatâd sy'n gofyn am storio data yn y porwr i ymwelwyr o'r rhanbarthau a ddewiswyd.

en: The consent message containing IAB TCF vendors and purposes will be shown to visitors from the selected regions.<br>Recommended if your website displays ads.
cy: Bydd y neges gydsyniad sy'n cynnwys gwerthwyr a dibenion IAB TCF yn cael ei dangos i ymwelwyr o'r rhanbarthau a ddewiswyd.<br>Argymhellir os yw eich gwefan yn dangos hysbysebion.

en: The preview cannot be displayed due to browser security restrictions, but your script is ready and will work perfectly on your website.
cy: Ni ellir dangos y rhagolwg oherwydd cyfyngiadau diogelwch y porwr, ond mae eich sgript yn barod a bydd yn gweithio'n berffaith ar eich gwefan.

en: The script automatically updates when you modify your cookie configuration in this manager. No need to manually update your website - it stays current automatically!
cy: Mae'r sgript yn diweddaru'n awtomatig pan fyddwch chi'n addasu ffurfweddiad eich cwci yn y rheolwr hwn. Nid oes angen diweddaru eich gwefan â llaw - mae'n aros yn gyfredol yn awtomatig!

en: The script will work perfectly when implemented on your website. This preview limitation doesn't affect the actual functionality.
cy: Bydd y sgript yn gweithio'n berffaith pan gaiff ei gweithredu ar eich gwefan. Nid yw'r cyfyngiad rhagolwg hwn yn effeithio ar y swyddogaeth wirioneddol.

en: The wait for update setting defines how long Google Consent Mode should wait (in milliseconds) before updating the consent state. It helps ensure that consent choices are processed before tracking begins.
cy: Mae'r gosodiad aros am ddiweddariad yn diffinio pa mor hir y dylai Modd Caniatâd Google aros (mewn milieiliadau) cyn diweddaru'r cyflwr caniatâd. Mae'n helpu i sicrhau bod dewisiadau caniatâd yn cael eu prosesu cyn dechrau olrhain.

en: There are no cookies to export.
cy: Nid oes cwcis i'w hallforio.

en: Third-party integrations and plugins
cy: Integreiddiadau ac ategion trydydd parti

en: This action cannot be reversed.
cy: Ni ellir gwrthdroi'r weithred hon.

en: This is a browser security feature and doesn't affect the actual functionality.
cy: Nodwedd ddiogelwch y porwr yw hon ac nid yw'n effeithio ar y gweithrediad gwirioneddol.

en: This is exactly what your website visitors will see when they visit your cookie declaration page. The script automatically organizes your cookies by category (Essential, Analytics, Marketing, etc.) and displays all the required information for legal compliance.
cy: Dyma'n union y bydd ymwelwyr â'ch gwefan yn ei weld pan fyddant yn ymweld â'ch tudalen datganiad cwci. Mae'r sgript yn trefnu'ch cwcis yn awtomatig yn ôl categori (Hanfodol, Dadansoddeg, Marchnata, ac ati) ac yn arddangos yr holl wybodaeth ofynnol ar gyfer cydymffurfiaeth gyfreithiol.

en: This preview shows exactly how the cookie declaration will appear on your website when visitors access it. The tables below contain your current cookie configuration and will update automatically when you modify your cookies in this manager.
cy: Mae'r rhagolwg hwn yn dangos yn union sut y bydd y datganiad cwci yn ymddangos ar eich gwefan pan fydd ymwelwyr yn ei gyrchu. Mae'r tablau isod yn cynnwys eich ffurfweddiad cwci cyfredol a byddant yn diweddaru'n awtomatig pan fyddwch yn addasu eich cwcis yn y rheolwr hwn.

en: This script generates tables based on your current cookie configuration.
cy: Mae'r sgript hon yn cynhyrchu tablau yn seiliedig ar eich ffurfweddiad cwci cyfredol.

en: This script is hosted securely and will automatically display your current cookie configuration. It updates automatically when you modify cookies in this manager.
cy: Mae'r sgript hon yn cael ei chynnal yn ddiogel a bydd yn dangos eich ffurfweddiad cwci cyfredol yn awtomatig. Mae'n diweddaru'n awtomatig pan fyddwch chi'n addasu cwcis yn y rheolwr hwn.

en: This setting allows you to show the IAB Transparency and Consent Framework message beyond GDPR-regulated countries, helping you maintain compliance and maximize ad revenue in other key markets.
cy: Mae'r gosodiad hwn yn caniatáu ichi ddangos neges Fframwaith Tryloywder a Chydsyniad yr IAB y tu hwnt i wledydd a reoleiddir gan y GDPR, gan eich helpu i gynnal cydymffurfiaeth a sicrhau'r refeniw hysbysebu mwyaf posibl mewn marchnadoedd allweddol eraill.

en: This site is not connected to FlexyConsent yet.
cy: Nid yw'r wefan hon wedi'i chysylltu â FlexyConsent eto.

en: Tip:
cy: Awgrym:

en: Top
cy: Brig

en: Total pageviews
cy: Cyfanswm Golygfeydd Tudalen

en: Total visitors
cy: Cyfanswm yr ymwelwyr

en: Tracking Pixel
cy: Picsel Tracio

en: Type
cy: Math

en: Type is required
cy: Mae angen math

en: Typical scan time: 1-3 hours.
cy: Amser sgan nodweddiadol: 1-3 awr.

en: Türkiye (KVKK)
cy: Twrci (KVKK)

en: Unable to load the script in preview mode due to CORS restrictions.
cy: Methu llwytho'r sgript yn y modd rhagolwg oherwydd cyfyngiadau CORS.

en: United States
cy: Yr Unol Daleithiau

en: United States (CCPA / US National)
cy: Yr Unol Daleithiau (CCPA / cenedlaethol)

en: United States (GPP opt-outs)
cy: Yr Unol Daleithiau (optio allan GPP)

en: United States (National)
cy: Yr Unol Daleithiau (cenedlaethol)

en: United States (TCF + GPP)
cy: Yr Unol Daleithiau (TCF + GPP)

en: United States Section Preferences
cy: Dewisiadau Adran yr Unol Daleithiau

en: Unlimited Pageviews/Month<br>Geo-Targeting<br>43 Languages Supported<br>E-mail & Chat Support<br>TCF 2.3 Support<br>Cookie Scanner<br>Auto Blocker<br>Google Consent Mode V2<br>API support
cy: Golygfeydd Tudalen/Mis Anghyfyngedig<br>Geo-Dargedu<br>43 Ieithoedd a Gefnogir<br>Cymorth E-bost a Sgwrsio<br>Cymorth TCF 2.3<br>Sganiwr Cwci<br>Awtoblocker<br>Modd Caniatâd Google V2<br> > Cefnogaeth API

en: Update Email
cy: Diweddaru E-bost

en: Update Email Validate Key
cy: Diweddaru Allwedd Dilysu E-bost

en: Update User Settings
cy: Diweddaru Gosodiadau Defnyddiwr

en: Update user info
cy: Diweddaru gwybodaeth defnyddiwr

en: Updates automatically as you modify your cookie configuration
cy: Yn diweddaru'n awtomatig wrth i chi addasu ffurfweddiad eich cwci

en: Use system font family
cy: Defnyddio teulu ffont system

en: User Info
cy: Gwybodaeth Defnyddiwr

en: User Information
cy: Gwybodaeth Defnyddiwr

en: User Settings
cy: Gosodiadau Defnyddiwr

en: User-Friendly
cy: Defnyddiwr-gyfeillgar

en: VAT Number
cy: Rhif TAW

en: Value
cy: Gwerth

en: Vendor
cy: Gwerthwr

en: Vendor Information
cy: Gwybodaeth Gwerthwr

en: View IP Addresses
cy: Gweld Cyfeiriadau IP

en: View Information
cy: Gweld Gwybodaeth

en: View Policy
cy: Gweld Polisi

en: View Status
cy: Gweld Statws

en: Visitor selection
cy: Dewis ymwelwyr

en: Visits with consent
cy: Ymweliadau Gyda Chaniatâd

en: Visits with no preference
cy: Ymweliadau heb unrhyw ffafriaeth

en: Visits without consent
cy: Ymweliadau Heb Ganiatâd

en: Wait for update
cy: Aros am ddiweddariad

en: Warm Beige
cy: Beige Cynnes

en: Warning: This is an advanced feature designed for users familiar with CSS. If you are not experienced with CSS, please leave this field empty.
cy: Rhybudd: Mae hon yn nodwedd uwch sydd wedi'i chynllunio ar gyfer defnyddwyr sy'n gyfarwydd â CSS. Os nad ydych yn brofiadol gyda CSS, gadewch y maes hwn yn wag.

en: Website
cy: Gwefan

en: Website Settings
cy: Gosodiadau Gwefan

en: Websites
cy: Gwefannau

en: Welcome to Flexy Consent
cy: Croeso i Caniatâd Hyblyg

en: What Our Scanner Detects:
cy: Yr hyn y mae ein sganiwr yn ei ganfod:

en: When enabled, cookie categories that have no declared vendors or cookies are hidden from the preferences modal.
cy: Pan fydd wedi'i alluogi, cuddir categorïau cwcis nad oes gwerthwyr na chwcis wedi'u datgan ar eu cyfer o'r ffenestr ddewisiadau.

en: When enabled, users can continue interacting with the page even while the consent message is displayed, instead of blocking the background until a choice is made. For full IAB compliance, this option should remain disabled.
cy: Pan fydd wedi'i alluogi, gall defnyddwyr barhau i ryngweithio â'r dudalen wrth i'r neges ganiatâd gael ei dangos, yn lle rhwystro'r cefndir hyd nes y gwneir dewis. Er cydymffurfiaeth lawn ag IAB, dylai'r opsiwn hwn aros wedi'i ddiffodd.

en: When implemented on your website, this script will automatically display your cookie declaration tables.
cy: Pan gaiff ei rhoi ar waith ar eich gwefan, bydd y sgript hon yn dangos eich tablau datganiadau cwci yn awtomatig.

en: When off, visitors only see "Accept all" and "Preferences" on the initial consent banner. They can still reject everything from the preferences screen.
cy: Pan fydd wedi'i ddiffodd, dim ond "Derbyn y cyfan" a "Dewisiadau" y bydd ymwelwyr yn eu gweld ar y baner ganiatâd gyntaf. Gallant wrthod popeth o'r sgrin ddewisiadau o hyd.

en: Why Do You Need This?
cy: Pam Mae Angen Hyn Chi?

en: You are not allowed to do that.
cy: Nid oes caniatâd i chi wneud hynny.

en: You can copy the code below and use it in the footer of your page (Optional)
cy: Gallwch gopïo'r cod isod a'i ddefnyddio yn nhroedyn eich tudalen (Dewisol)

en: You can only assign one website to one subscription!
cy: Dim ond un wefan y gallwch ei neilltuo i un tanysgrifiad!

en: You cannot close your account because you have a paid subscription and its current period will end on [endDate].<br>You can edit from [URL]
cy: Ni allwch gau eich cyfrif oherwydd bod gennych danysgrifiad taledig a bydd ei gyfnod presennol yn dod i ben ar [endDate].<br>Gallwch olygu o [URL]

en: You cannot close your account because you have a project belonging to another service: [serviceNames].<br> You can edit from [URL]
cy: Ni allwch gau eich cyfrif oherwydd bod gennych brosiect sy'n perthyn i wasanaeth arall: [serviceNames].<br> Gallwch olygu o [URL]

en: You cannot close your account because you have another project: [projectNames].<br>You can edit from [URL]
cy: Ni allwch gau eich cyfrif oherwydd bod gennych brosiect arall: [projectNames].<br>Gallwch olygu o [URL]

en: You have a free subscription.
cy: Mae gennych danysgrifiad am ddim.

en: You have a paid subscription and plan for next period.
cy: Mae gennych danysgrifiad taledig a chynllun ar gyfer y cyfnod nesaf.

en: You must use valid CSS units (px, rem, em, %, smaller, larger).
cy: Rhaid defnyddio unedau CSS dilys (px, rem, em, %, smaller, larger).

en: You should enter the Script URL pattern as:
cy: Dylech nodi'r patrwm URL Sgript fel:

en: Your Generated Script
cy: Eich sgript a gynhyrchwyd

en: Your Script
cy: Eich Sgript

en: Your Script Code:
cy: Cod eich sgript:

en: Your cookie declaration script is ready to use.
cy: Mae eich sgript datganiad cwci yn barod i'w defnyddio.

en: Your email address is wrong.
cy: Mae eich cyfeiriad e-bost yn anghywir.

en: Your subscription will be cancelled at the end of the period.
cy: Bydd eich tanysgrifiad yn cael ei ganslo ar ddiwedd y cyfnod.

en: Your subscription will be renewed at the end of the period.
cy: Bydd eich tanysgrifiad yn cael ei adnewyddu ar ddiwedd y cyfnod.

en: Your website [domain] has reached the monthly page view limit on the [planName] plan. To ensure uninterrupted service and accurate consent tracking, we recommend upgrading your plan.
cy: Mae eich gwefan [domain] wedi cyrraedd y terfyn gweld tudalennau misol ar y cynllun [planName]. Er mwyn sicrhau gwasanaeth di-dor ac olrhain caniatâd cywir, rydym yn argymell uwchraddio'ch cynllun.

en: Your website visitors will see a clean, organized tables showing exactly what cookies your site uses and why - building trust and meeting legal requirements.
cy: Bydd eich ymwelwyr gwefan yn gweld tablau glân a threfnus yn dangos yn union pa gwcis y mae eich gwefan yn eu defnyddio a pham - meithrin ymddiriedaeth a bodloni gofynion cyfreithiol.

en: [Number]% off
cy: [Number] % i ffwrdd

en: [count] cookie(s) ready to import. [skipped] entr(y/ies) skipped.
cy: Mae [count] cwci yn barod i'w mewnforio. Hepgorwyd [skipped] cofnod.

en: [count] log entr(y/ies)
cy: [count] cofnod log

en: cookie
cy: cwci

en: e.g. 16px, 1rem, 1em
cy: e.e. 16px, 1rem, 1em

en: e.g., Analytics Cookie (optional - defaults to name)
cy: e.e., Analytics Cookie (dewisol - rhagosodiadau i'w henw)

en: legally required
cy: gofyniad cyfreithiol
