FAPI Member 2.2.26 - en to vi translation catalogue (43 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: FAPI Member
vi: Thành viên FAPI

note: Description of the plugin
en: Plugin FAPI pro jednoduchou správu členských sekcí na webu.
vi: Plugin FAPI để quản lý các phần thành viên trên trang web một cách dễ dàng.

en: Člen
vi: Thành viên

en: FAPI Member - API e-mail
vi: Thành viên FAPI - API email

en: FAPI Member - API key
vi: Thành viên FAPI - Khóa API

en: FAPI form
vi: Mẫu FAPI

en: Prodejní formulář
vi: Mẫu đơn bán hàng

en: -- vyberte prodejní formulář --
vi: -- chọn mẫu đơn bán hàng --

en: Zobrazit blok pokud návštěvník
vi: Hiển thị khối nếu khách truy cập

en: je člen sekce/úrovně
vi: là thành viên của bộ phận/cấp độ

en: není členem sekce/úrovně
vi: không phải là thành viên của bộ phận/cấp độ

en: zobrazit všem návštěvníkům (vybrané sekce a úrovně se ignorují)
vi: hiển thị cho tất cả khách truy cập (các phần và cấp độ được chọn sẽ bị bỏ qua)

en: Členské sekce a úrovně
vi: Phần thành viên và cấp độ

en: Přiřazené sekce a úrovně
vi: Phần và cấp độ được gán

en: Upravit ve FAPI Member
vi: Chỉnh sửa trong FAPI Member

en: Nemáte potřebná oprvánění.
vi: Bạn không có quyền truy cập cần thiết.

en: Výběr úrovně
vi: Chọn mức độ

en: Výběr sekce
vi: Chọn phần

en: Prosím, zvolte jednu ze stránek, kam chcete vstoupit
vi: Vui lòng chọn một trong các trang mà bạn muốn truy cập

en: Vstoupit
vi: Đăng nhập

en: Přihlašovací jméno
vi: Tên đăng nhập

en: Heslo
vi: Mật khẩu

en: Zapomněli jste heslo?
vi: Quên mật khẩu?

en: Přihlásit se
vi: Đăng nhập

en: Uživatel
vi: Người dùng

en: Odhlásit se
vi: Đăng xuất

en: neznámá sekce nebo úrověň
vi: phần hoặc cấp độ không xác định

en: uživatel není přihlášen
vi: người dùng chưa đăng nhập

en: bez přístupu
vi: không có quyền truy cập

en: neomezeně
vi: không giới hạn

en: neznámá úrověň
vi: mức độ không xác định

en: Bude odemčeno
vi: Sẽ được mở khóa

en: Neomezeně
vi: Không giới hạn

en: zobrazit všem návštěvníkům (vybrané sekce a urovně se ignorují)
vi: hiển thị cho tất cả khách truy cập (các phần và cấp độ được chọn sẽ bị bỏ qua)

en: (všechny propojené účty)
vi: (tất cả các tài khoản được liên kết)

en: Vyberte účet FAPI
vi: Chọn tài khoản FAPI

en: Vyberte prodejní formulář
vi: Chọn mẫu đơn bán hàng

en: Načítání dat, počkejte prosím...
vi: Đang tải dữ liệu, vui lòng đợi...

en: <<< Vyberte prodejní formulář z bočního menu >>>
vi: <<< Chọn mẫu đơn bán hàng từ menu bên >>>

[ctx: block title]
en: FAPI Member - block extender
vi: Thành viên FAPI - bộ mở rộng khối

[ctx: block title]
en: FAPI form
vi: Mẫu FAPI

[ctx: block description]
en: FAPI form widget.
vi: Biểu mẫu FAPI.

[ctx: block keyword]
en: form
vi: hình thức
