DW Question Answer v1.3.0 - en to vi_VN translation catalogue (195 entries)

[ctx: %s = human-readable time difference]
en: replied %s ago
vi_VN: trả lời  %s trước

en: %s answered <span class="dwqa-date">%s</span> ago
vi_VN: %s đã trả lời <span class="dwqa-date">%s</span> trước

en: %s asked <span class="dwqa-date">%s</span> ago
vi_VN: %s đã hỏi <span class="dwqa-date">%s</span> trước

en: &quot;Helllo&quot;, Are you cheating huh?.
vi_VN: &quot;Xin chào&quot;, bạn đang lừa dối phải phải không?.

en: <span><a href="%s">%s%s</a> %s answered %s ago</span>
vi_VN: <span><a href="%s">%s%s</a> %s trả lời %s trước</span>

en: <span><a href="%s">%s%s</a> %s asked %s ago</span>
vi_VN: <span><a href="%s">%s%s</a> %s hỏi %s trước</span>

en: <strong>%1$s</strong> answers
vi_VN: <strong>%1$s</strong> trả lời

en: <strong>%1$s</strong> views
vi_VN: <strong>%1$s</strong> lượt xem

en: <strong>%1$s</strong> votes
vi_VN: <strong>%1$s</strong> ủng hộ

en: A Question will be marked as overdue if it passes this period of time, starting from the time the question was submitted
vi_VN: Một câu hỏi sẽ được đánh dấu là quá hạn khi tính từ lúc câu hỏi được gửi cho đến lúc này

en: A new answer for "{question_title}" was posted on {site_name}
vi_VN: Câu trả lời mới cho "{question_title}" đã được đăng trên {site_name}

en: A new question was posted on {site_name}
vi_VN: Câu hỏi mới đã được đăng trên {site_name}

en: A period of time in which new questions are highlighted and marked as New
vi_VN: Một khoảng thời gian cho những câu hỏi mới được đề cập và được đánh dấu như mới

en: All
vi_VN: Toàn bộ

en: Anonymous
vi_VN: Vô danh

en: Answer
vi_VN: Trả lời

en: Answer at
vi_VN: Trả lời tại

en: Answer content is empty
vi_VN: Nội dung câu trả lời không được trống

en: Answer for
vi_VN: Trả lời cho

en: Answer is missing.
vi_VN: Trả lời câu hỏi này.

en: Answered
vi_VN: Đã trả lời

en: Answered on
vi_VN: Đã trả lời ở

en: Answers
vi_VN: Các câu trả lời

en: Are you cheating huh?
vi_VN: Bạn đang lừa dối phải không?

en: Are you cheating, huh?
vi_VN: Bạn đang lừa dối, phải không?

en: Ask Question
vi_VN: Gửi câu hỏi

en: Ask Question Page
vi_VN: Trang đặt câu hỏi

en: Ask a question
vi_VN: Đặt câu hỏi

en: Author
vi_VN: Tác giả

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: Cancel reply
vi_VN: Hủy bỏ phản hồi

en: Captcha is not correct
vi_VN: Captcha không đúng

en: Category
vi_VN: Danh mục đơn

en: Change comment settings, and create the Submit question page.
vi_VN: Các cài đặt thay đổi lời bình luận, và tạo trang gửi câu hỏi

en: Choose as the best answer
vi_VN: Lựa chọn câu trả lời tốt nhất

en: Closed
vi_VN: Đã đóng

en: Closed Questions
vi_VN: Câu hỏi đóng

en: Comment ID must be showed.
vi_VN: ID lời bình luận phải được hiện ra

en: Comment content must not be empty.
vi_VN: Nội dung bình luận không được để trống

en: Comment must have more than 2 characters
vi_VN: Câu bình luận phải nhiều hơn 2 ký tự

en: Config your support channel
vi_VN: Cấu hình kênh hỗ trợ của bạn

en: DW Question Answer Plugin
vi_VN: Plugin DW Question Answer

en: DW Question Answer is a WordPress Plugin which helps you build a Question & Answer system on your WordPress sites. The plugin is easy to install and set up. Let start building up your community with this WordPress question & answer system.
vi_VN: DW Question Answer là một Plugin của WordPress giúp bạn xây dựng hệ thống câu hỏi và câu trả lời trên các trang web nền tảng WordPress. Plugin này dễ dàng cài đặt, sử dụng để tiến hành xây dựng cộng đồng với hệ thống câu hỏi và câu trả lời trên WordPress

en: DWQA Ask Question
vi_VN: Đăng câu hỏi DWQA

en: DWQA Closed Questions
vi_VN: Câu hỏi DWQA đã đóng

en: DWQA Latest Questions
vi_VN: Câu hỏi DWQA mới nhất

en: DWQA Popular Questions
vi_VN: Các câu hỏi DWQA phổ biến

en: DWQA Questions
vi_VN: Các câu hỏi DWQA

en: DWQA Related Questions
vi_VN: Các câu hỏi DWQA liên quan

en: DWQA Settings
vi_VN: Cài đặt DWQA

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Delete Action was failed
vi_VN: Việc xóa bị lỗi

en: Delete draft
vi_VN: Xóa nháp

en: Detail
vi_VN: Chi tiết

en: Do you want to delete this answer?
vi_VN: Bạn muốn xóa câu trả lời này?

en: Do you want to delete this comment?
vi_VN: Bạn muốn xóa đoạn bình luận này?

en: Do you want to delete this question?
vi_VN: Bạn muốn xóa câu hỏi này?

en: Do you want to report this answer?
vi_VN: Bạn có muốn thông báo câu trả lời này?

en: Do you want to update this answer?
vi_VN: Bạn có muốn cập nhật câu trả lời này?

en: Documents, Support From DesignWall (help)
vi_VN: Tài liệu, hỗ trợ từ DesignWall (trợ giúp)

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Email Content
vi_VN: Nội dung email

en: Email subject
vi_VN: Chủ đề email

en: Enter a question title
vi_VN: Nhập tựa đề câu hỏi

en: Enter a valid email address
vi_VN: Nhập địa chỉ email chính xác

en: Extensions
vi_VN: Tiện ích

en: Follow This Question
vi_VN: Theo dõi câu hỏi này

en: For more information:
vi_VN: Để biết thêm thông tin:

en: From Email
vi_VN: Từ email

en: General
vi_VN: Tổng thể

en: Group Permission
vi_VN: Nhóm cho phép

en: Hello, Are you cheating huh?
vi_VN: Xin chào, bạn đang lừa dối phải phải không?

en: How to use DW Question Answer
vi_VN: Sử dụng DW Question Answer thế nào

en: In Response To
vi_VN: Trong phản hồi tới

en: Info
vi_VN: Thông tin

en: Invalid Post
vi_VN: Bài viết không hợp lệ

en: Invalid post status
vi_VN: Tình trạng bài viết không hợp lệ

en: Latest Answers
vi_VN: Câu trả lời mới nhất

en: Latest Questions
vi_VN: Câu hỏi mới nhất

en: Leave a Reply
vi_VN: Để lại một phản hồi

en: Leave a Reply to %s
vi_VN: Để lại phản hồi tới %s

en: Link to
vi_VN: Liên kết đến

en: Login required. No anonymous post allowed
vi_VN: Yêu cầu đăng nhập. Người vô danh không được phép đăng bài

en: Login to ask a question
vi_VN: Đăng nhập để gửi câu hỏi

en: Missing email information
vi_VN: Thiếu thông tin email

en: Missing id of answer
vi_VN: Thiếu ID của câu trả lời

en: Missing name information
vi_VN: Thiếu thông tin họ tên

en: Missing post ID
vi_VN: Thiếu ID bài viết

en: My questions
vi_VN: Câu hỏi của tôi

en: My subscribes
vi_VN: Theo dõi của tôi

en: Name
vi_VN: Tên

en: New
vi_VN: Mới

en: Next
vi_VN: Tiếp

en: Not found! Try another keyword.
vi_VN: Không tìm thấy! Vui lòng thử từ khóa khác.

en: Open
vi_VN: Mở

en: Or press <strong>ENTER</strong> to get more questions
vi_VN: Hoặc ấn <strong>ENTER</strong> để xem thêm câu hỏi

en: Overview
vi_VN: Tổng quan

en: Pending
vi_VN: Đang chờ

en: Permalink Settings
vi_VN: Cài đặt permalink

en: Pin question to top of archive page.
vi_VN: Ghim câu hỏi lên đầu trang lưu trữ

en: Pin this question to top
vi_VN: Ghim câu hỏi này lên đầu

en: Please add your name
vi_VN: Vui lòng cung cấp tên của bạn

en: Please enter your answer
vi_VN: Vui lòng nhập câu trả lời của bạn

en: Please enter your comment content
vi_VN: Vui lòng nhập nội dung bình luận của bạn

en: Please enter your question
vi_VN: Vui lòng gõ câu hỏi của bạn

en: Plugin Settings
vi_VN: Các cài đặt plugin

en: Popular Questions
vi_VN: Các câu hỏi phổ biến

en: Post
vi_VN: Viết bài

en: Post Comment
vi_VN: Đăng bình luận

en: Post does not exist
vi_VN: Bài viết không tồn tại

en: Prev
vi_VN: Trở lại

en: Private
vi_VN: Riêng tư

en: Public
vi_VN: Đăng công bố

en: Question
vi_VN: Câu hỏi

en: Question Category
vi_VN: Danh mục câu hỏi

en: Question List Page
vi_VN: Trang danh sách câu hỏi

en: Question Meta Data
vi_VN: Meta Data câu hỏi

en: Question Tags
vi_VN: Nhãn cho câu hỏi

en: Question is not valid
vi_VN: Câu hỏi không hợp lệ

en: Re-Open
vi_VN: Mở lại

en: Read
vi_VN: Đọc

en: Read more
vi_VN: Xem thêm

en: Report
vi_VN: Thông báo

en: Reset Default
vi_VN: Thiết lập lại mặc định

en: Resolved
vi_VN: Đã hoàn thành

en: Save all changes
vi_VN: Lưu tất cả sự thay đổi

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Select 404 DWQA Page
vi_VN: Chọn trang 404 DWQA

en: Select Archive Question Page
vi_VN: Lựa chọn trang lưu trữ câu hỏi

en: Select Submit Question Page
vi_VN: Chọn gửi trang câu hỏi

en: Select question category
vi_VN: Lựa chọn danh mục câu hỏi

en: Settings
vi_VN: Cấu hình

en: Setup Ask Question Page
vi_VN: Thiết lập trang đặt câu hỏi

en: Setup Question List Page
vi_VN: Thiết lập trang danh sách câu hỏi

en: Show a list of questions that related to a question. Just show in single question page
vi_VN: Hiện danh sách các câu hỏi có liên quan. Chỉ hiện trong trang câu hỏi đơn

en: Sort by
vi_VN: Sắp xếp theo

en: Staff
vi_VN: Nhân viên

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: Sticky
vi_VN: Dính

en: Sticky Question
vi_VN: Câu hỏi dính

en: Sticky Questions
vi_VN: Câu hỏi cần chú ý

en: Style integration
vi_VN: Tích hợp Style

en: Submitted
vi_VN: Đã gửi

en: Subscribe
vi_VN: Theo dõi

en: Subscribes
vi_VN: Theo dõi

en: This address will be used as the sender of the outgoing emails.
vi_VN: Địa chỉ này được người gửi sử dụng cho các email gửi đi

en: This answer was flagged as spam
vi_VN: Câu trả lời này được đánh dấu là spam

en: This answer was flagged as spam. Do you want to show it
vi_VN: Câu trả lời này được đánh dấu là spam. Bạn có muốn hiện nó lên

en: This answer will be marked as spam and hidden. Do you want to flag it?
vi_VN: Câu trả lờ này sẽ được đánh dấu là spam và sẽ bị ẩn đi. Bạn có muốn thực hiện không?

en: This email is already registered, please choose another one.
vi_VN: Địa chỉ email này đã được đăng ký, vui lòng chọn địa chỉ email khác

en: This page will be redirected when users without authority click on a private question. You can customize the message of this page in.If not, a default 404 page will be used.
vi_VN: Trang này sẽ được chuyển hướng khi người dùng không có quyền nhấp chuột vào câu hỏi riêng tư. Bạn có thể tùy chỉnh thông báo của trang này. Nếu không, một trang mặc định 404 sẽ được sử dụng

en: This post is not answer.
vi_VN: Nội dung này không phải câu trả lời.

en: This post is not question.
vi_VN: Nội dung này không phải câu hỏi.

en: This username is already registered. Please use another one.
vi_VN: Tên đăng nhập này đã được đăng ký. Vui lòng dùng tên đăng nhập khác

en: Unanswered
vi_VN: Chưa trả lời

en: Undo
vi_VN: Làm lại

en: Unfollow This Question
vi_VN: Bỏ theo dõi câu hỏi này

en: Unpin this question from top
vi_VN: Bỏ ghim câu hỏi này

en: Update
vi_VN: Cập nhật

en: Upload
vi_VN: Tải lên

en: User Registration was disabled.
vi_VN: Đăng ký thành viên đã bị vô hiệu hóa

en: View
vi_VN: Lượt xem

en: Views
vi_VN: Lượt xem

en: Vote Down
vi_VN: Không đồng ý

en: Vote Up
vi_VN: Đồng ý

en: Votes
vi_VN: Lượt ủng hộ

en: What do you want to know?
vi_VN: Bạn muốn biết gì?

en: You can't post comment
vi_VN: Bạn không thể đăng bình luận

en: You do not have permission to delete this post.
vi_VN: Bạn không có quyền xoá bài viết này.

en: You do not have permission to delete this question
vi_VN: Bạn không có quyền xóa câu hỏi này

en: You do not have permission to edit answer.
vi_VN: Bạn không có quyền để sửa câu trả lời.

en: You do not have permission to edit comment.
vi_VN: Bạn không có quyền để chỉnh sửa bình luận.

en: You do not have permission to edit question
vi_VN: Bạn không được phép sửa câu hỏi

en: You do not have permission to edit question status
vi_VN: Bạn không được phép sửa trạng thái câu hỏi

en: You do not have permission to submit a question
vi_VN: Bạn không được phép gửi câu hỏi

en: You do not have permission to submit question.
vi_VN: Bạn không có quyền gửi câu hỏi.

en: You do not have permission to view questions
vi_VN: Bạn không đủ quyền để xem câu hỏi

en: You have a new answer for your followed question
vi_VN: Bạn nhận được câu trả lời mới cho câu hỏi bạn đã theo dõi

en: You may use these <abbr title="HyperText Markup Language">HTML</abbr> tags and attributes: %s
vi_VN: Bạn có thể sử dụng <abbr title="HyperText Markup Language">HTML</abbr> tags and attributes: %s

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
vi_VN: Bạn cần phải <a href="%s">đăng nhập</a> để viết bình luận

en: You voted for this
vi_VN: Bạn ủng hộ cho điều này

en: Your question is waiting moderator.
vi_VN: Câu trả lời của bạn đang chờ kiểm duyệt.

en: Your question must be at least 2 characters in length
vi_VN: Câu hỏi của bạn phải có ít nhất 2 ký tự

en: [{site_name}] You have a new comment for answer
vi_VN: [{site_name}] bạn có bình luận mới cho câu trả lời

en: [{site_name}] You have a new comment for question {question_title}
vi_VN: [{site_name}] bạn có bình luận mới cho câu hỏi {question_title}

en: answered
vi_VN: đã trả lời

en: asked
vi_VN: đã hỏi

en: asked by
vi_VN: hỏi bởi

en: days
vi_VN: ngày

en: hide
vi_VN: ẩn

en: hours
vi_VN: giờ

en: on
vi_VN: Trên

en: show
vi_VN: hiện

en: views
vi_VN: xem

en: voted
vi_VN: đã ủng hộ
