Pricing Table - en to gu translation catalogue (29 entries)

en: Duplicate
gu: ડુપ્લિકેટ

en: Duplicate Post
gu: ડુપ્લિકેટ પોસ્ટ

en: Featured Plugins
gu: ફીચર્ડ પ્લગઇન્સ

en: Support or Any Ideas?
gu: સપોર્ટ કે કોઈ આઈડિયાઝ?

en: Security error.
gu: સુરક્ષા ભૂલ.

en: Duplicate Page or Post
gu: ડુપ્લિકેટ પેજ અથવા પોસ્ટ

en: Duplicate Page or Post Settings
gu: ડુપ્લિકેટ પેજ અથવા પોસ્ટ સેટિંગ્સ

en: Title prefix (prefix is the custom text before the title)
gu: શીર્ષક ઉપસર્ગ (ઉપસર્ગ શીર્ષક પહેલાં વૈવિધ્યપૂર્ણ લખાણ છે)

en: Copy title from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી શીર્ષકની નકલ કરીએ?

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: ના

en: Title sufix (sufix is the custom text after the title)
gu: શીર્ષક સુફીક્સ (શીર્ષક પછી સુફીક્સ વૈવિધ્યપૂર્ણ લખાણ છે)

en: Copy Content from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી સામગ્રીની નકલ કરીએ?

en: Copy Excerpt from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી અવતરણની નકલ કરીએ?

en: Copy Date from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટ કરેલા પેજ/પોસ્ટમાંથી તારીખ કોપી કરો?

en: Copy Status from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી સ્ટેટસ કોપી કરો?

en: Copy and set as draft
gu: ડ્રાફ્ટ તરીકે ક Copyપિ કરો અને સેટ કરો

en: Copy Featured Image from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી ફીચર્ડ ઇમેજની નકલ કરો?

en: Copy Template from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી નમૂનાની નકલ કરીએ?

en: Copy Format from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી ફોર્મેટ કોપી કરો?

en: Copy Author(page/post author) from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટ કરેલા પેજ/પોસ્ટમાંથી લેખક (પેજ/પોસ્ટ લેખક) ની નકલ કરો?

en: Copy Password(page/post password) from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટ કરેલા પેજ/પોસ્ટમાંથી પાસવર્ડ (પેજ/પોસ્ટ પાસવર્ડ) કોપી કરો?

en: Copy Comments from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટ કરેલા પેજ/પોસ્ટમાંથી ટિપ્પણીઓની નકલ કરીએ?

en: Copy Categories from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી કેટેગરીની નકલ કરીએ?

en: Copy Tags from the duplicated page/post?
gu: ડુપ્લિકેટેડ પેજ/પોસ્ટમાંથી ટ Tagsગ્સ ક Copyપિ કરીએ?

en: Save Settings
gu: સેટિંગ્સ સાચવો

en: not detected post
gu: પોસ્ટ મળી નથી

en: Error copy post
gu: પોસ્ટની નકલ કરવામાં ભૂલ

en: Untitled
gu: શીર્ષક વિનાનું
