Contact Form - en to vi translation catalogue (224 entries)

en: Contact Form Settings
vi: Cài đặt hình thức liên lạc

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: Name
vi: Tên

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Attachment
vi: Tập tin đính kèm

en: Supported file types: HTML, TXT, CSS, GIF, PNG, JPEG, JPG, TIFF, BMP, AI, EPS, PS, CSV, RTF, PDF, DOC, DOCX, XLS, XLSX, ZIP, RAR, WAV, MP3, PPT.
vi: Hỗ trợ các loại tập tin: HTML, TXT, CSS, GIF, PNG, JPEG, JPG, TIFF, BMP, AI, EPS, PS, CSV, RTF, PDF, DOC, DOCX, XLS, XLSX, ZIP, RAR, WAV, MP3, PPT.

en: Send me a copy
vi: Gửi cho tôi một bản sao

en: I consent to having this site collect my personal data.
vi: Tôi đồng ý để trang này thu thập dữ liệu cá nhân của tôi.

en: Learn more
vi: Tìm hiểu thêm

en: Submit
vi: Gửi

en: Your name is required.
vi: Tên của bạn là cần thiết.

en: Address is required.
vi: Địa chỉ được yêu cầu.

en: A valid email address is required.
vi: Một địa chỉ email hợp lệ là bắt buộc.

en: Phone number is required.
vi: Số điện thoại được yêu cầu.

en: Subject is required.
vi: Chủ đề là bắt buộc.

en: Message text is required.
vi: Tin nhắn văn bản được yêu cầu.

en: Message length does not meet requirements.
vi: Độ dài tin nhắn không đáp ứng yêu cầu.

en: File format is not valid.
vi: Định dạng tập tin là không hợp lệ.

en: File upload error.
vi: Lỗi tải lên tệp.

en: The file could not be uploaded.
vi: Không thể tải các tập tin.

en: This file is too large.
vi: Tập tin này là quá lớn.

en: Please fill out the CAPTCHA.
vi: Xin vui lòng điền CAPTCHA.

en: Please make corrections below and try again.
vi: Xin vui lòng làm cho chỉnh dưới đây và thử lại.

en: Thank you for contacting us.
vi: Cảm ơn bạn đã liên hệ với chúng tôi.

en: %1$sNote:%2$s The contact form is not protected from spam and bots. Use %3$s Captcha by BestWebSoft plugin %5$s or %4$s reCaptcha by BestWebSoft plugin %5$s to protect your contact form.
vi: %1$sLưu ý:%2$s Biểu mẫu liên hệ không được bảo vệ khỏi spam và bot. Sử dụng %3$s plugin Captcha của BestWebSoft %5$s hoặc %4$s reCaptcha của plugin BestWebSoft %5$s để bảo vệ biểu mẫu liên hệ của bạn.

en: NEW_FORM
vi: HÌNH THỨC MỚI

en: If you want to create multiple contact forms, please install the Contact Form Multi plugin.
vi: Nếu bạn muốn tạo nhiều biểu mẫu liên hệ, vui lòng cài đặt plugin Contact Form Multi.

en: Contact Form plugin doesn't support your current version of Contact Form Multi plugin. Please update Contact Form Multi plugin to version 1.2.6 or higher.
vi: Plugin Biểu mẫu liên hệ không hỗ trợ phiên bản plugin Multi Form liên hệ hiện tại của bạn. Vui lòng cập nhật plugin Contact Form Multi lên phiên bản 1.2.6 trở lên.

en: Sorry, email message could not be delivered.
vi: Xin lỗi, không thể gửi được thư email.

en: Please enter only letters at least 3 characters, words seperated by spaces
vi: Vui lòng chỉ nhập các chữ cái ít nhất 3 ký tự, các từ cách nhau bằng dấu cách

en: Please enter only letters and numbers at least 3 characters, words seperated by spaces
vi: Vui lòng chỉ nhập chữ cái và số ít nhất 3 ký tự, các từ cách nhau bằng dấu cách

en: Please enter only numbers at least 6 characters
vi: Vui lòng chỉ nhập số ít nhất 6 ký tự

en: between %1$d and %2$d characters
vi: giữa %1$d và %2$d ký tự

en: more than %1$d characters
vi: nhiều hơn %1$d ký tự

en: less than %1$d characters
vi: ít hơn %1$d ký tự

en: Sent from (ip address)
vi: Gửi từ (địa chỉ ip)

en: Date/Time
vi: Ngày/thời gian

en: Sent from (referer)
vi: Gửi từ (referer)

en: Using (user agent)
vi: Sử dụng (người sử dụng đại lý)

en: Contact from
vi: Liên hệ với từ

en: Site
vi: Trang web

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: If you can see this MIME, it means that the MIME type is not supported by your email client!
vi: Nếu bạn có thể thấy MIME này, nó có nghĩa là rằng loại MIME không được hỗ trợ bởi ứng dụng email của bạn!

en: FAQ
vi: CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Are you sure that you want to delete this language data?
vi: Bạn có chắc rằng bạn muốn xóa dữ liệu ngôn ngữ này không?

en: Add multiple forms
vi: Thêm nhiều biểu mẫu

en: Install Contact Form Multi plugin to create unlimited number of contact forms.
vi: Cài đặt plugin Contact Form Multi để tạo số lượng form liên hệ không giới hạn.

en: Close
vi: Đóng

en: Error
vi: Lỗi

en: Illegal language code
vi: Mã ngôn ngữ bất hợp pháp

en: Use shortcode
vi: Sử dụng shortcode

en: for this language
vi: cho ngôn ngữ này

en: Test your contact form
vi: Kiểm tra mẫu liên hệ của bạn

en: Ensure your contact form are correctly configured. Check your settings now!
vi: Đảm bảo biểu mẫu liên hệ của bạn được cấu hình đúng. Kiểm tra cài đặt của bạn ngay!

en: Close notice
vi: Đóng thông báo

en: allows to store your messages to the database.
vi: cho phép lưu trữ tin nhắn của bạn vào cơ sở dữ liệu.

en: Manage messages that have been sent from your website.
vi: Quản lý tin nhắn đã được gửi từ trang web của bạn.

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: Contact form
vi: Mẫu liên hệ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Additional Settings
vi: Cài đặt thêm

en: Appearance
vi: Xuất hiện

en: Misc
vi: Linh tinh

en: Custom Code
vi: Mã tùy chỉnh

en: License Key
vi: Mã bản quyền

en: Please enable JavaScript in your browser.
vi: Vui lòng kích hoạt javascript trong trình duyệt của bạn.

en: Contact Form plugin requires PHP %s or higher. Please contact your hosting provider to upgrade PHP version.
vi: Plugin Biểu mẫu liên hệ yêu cầu PHP %s trở lên. Vui lòng liên hệ với nhà cung cấp dịch vụ lưu trữ của bạn để nâng cấp phiên bản PHP.

en: Sorry, your nonce did not verify.
vi: Xin lỗi, dữ liệu của bạn nhập vào không được xác minh

en: Min / Max symbols in the message cannot be empty.
vi: Ký hiệu Min/Max trong tin nhắn không được để trống.

en: Email 'FROM' field option was changed, which may cause email messages being moved to the spam folder or email delivery failures.
vi: Tùy chọn trường 'TỪ' của email đã được thay đổi, điều này có thể khiến thư email bị chuyển vào thư mục thư rác hoặc gửi email không thành công.

en: If the 'Redirect to page' option is selected then the URL field should be in the following format
vi: Nếu tùy chọn 'Chuyển hướng đến trang' được chọn thì trường URL nên ở định dạng sau

en: Such user does not exist.
vi: Người dùng như vậy không tồn tại.

en: Please enter a valid email address in the 'Use this email address' field.
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ vào trường 'Sử dụng địa chỉ email này'.

en: Please enter a valid email address in the 'FROM' field.
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ.

en: Settings saved.
vi: Cài đặt đã lưu.

en: Settings are not saved.
vi: Cài đặt chưa được lưu.

en: If you leave the fields empty, the messages will be sent to the email address specified during registration.
vi: Nếu bạn để các lĩnh vực trống, các tin nhắn sẽ được gửi đến địa chỉ email được chỉ định trong quá trình đăng ký.

en: The user's email address
vi: Địa chỉ email của người dùng

en: Select a username
vi: Chọn một tên người dùng

en: Select a username of the person who should get the messages from the contact form.
vi: Chọn tên người dùng của người sẽ nhận tin nhắn từ biểu mẫu liên hệ.

en: Use this email address
vi: Sử dụng địa chỉ email này

en: Enter multiple email addresses separated by comma for receiving messages.
vi: Nhập nhiều địa chỉ email cách nhau bằng dấu phẩy để nhận tin nhắn.

en: Add department selectbox to the contact form
vi: Thêm hộp chọn bộ phận vào biểu mẫu liên hệ

en: Save emails to the database
vi: Lưu email vào cơ sở dữ liệu

en: Using
vi: Sử Dụng

en: Please activate the appropriate option on
vi: Vui lòng kích hoạt tùy chọn thích hợp trên

en: settings page
vi: trang cài đặt

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Download
vi: Tải xuống

en: Sending method
vi: Phương thức gửi

en: Wp-mail
vi: WP-thư

en: You can use the WordPress wp_mail function for mailing
vi: Bạn có thể sử dụng chức năng wp_mail của WordPress để gửi thư

en: Mail
vi: Thư

en: You can use the PHP mail function for mailing
vi: Bạn có thể sử dụng chức năng thư PHP để gửi thư

en: 'FROM' field
vi: trường 'TỪ'

en: User name
vi: Tên người dùng

en: The name of the user who fills the form will be used in the field 'From'.
vi: Tên người dùng đã điền vào các hình thức sẽ được sử dụng trong trường 'Từ'.

en: User email
vi: Người dùng thư điện tử

en: The email address of the user who fills the form will be used in the field 'From'.
vi: Địa chỉ email của người dùng đã điền vào các hình thức sẽ được sử dụng trong trường 'Từ'.

en: If this option is changed, email messages may be moved to the spam folder or email delivery failures may occur.
vi: Nếu tùy chọn này bị thay đổi, email có thể bị chuyển vào thư mục thư rác hoặc có thể xảy ra lỗi gửi email.

en: Required symbol
vi: Biểu tượng yêu cầu

en: Fields
vi: Lĩnh vực

en: Used
vi: Sử dụng

en: Required
vi: Yêu cầu

en: Visible
vi: Có thể nhìn thấy

en: Disabled for editing
vi: Khuyết tật để chỉnh sửa

en: Field's default value
vi: Giá trị mặc định của trường

en: Department selectbox
vi: hộp chọn bộ phận

en: Use User's name as a default value if the user is logged in.
vi: Sử dụng tên Người dùng làm giá trị mặc định nếu người dùng đã đăng nhập.

en: 'Visible' and 'Disabled for editing' options will be applied only to logged-in users.
vi: Tùy chọn 'Hiển thị' và 'Đã tắt để chỉnh sửa' sẽ chỉ được áp dụng cho người dùng đã đăng nhập.

en: Location selectbox
vi: Hộp chọn vị trí

en: Use User's email as a default value if the user is logged in.
vi: Sử dụng email của Người dùng làm giá trị mặc định nếu người dùng đã đăng nhập.

en: Specify a mask which will be used for the phone validation, where * is a number. Use only the following symbols: %s
vi: Chỉ định mặt nạ sẽ được sử dụng để xác thực điện thoại, trong đó * là một số. Chỉ sử dụng các ký hiệu sau: %s

en: Attachment block
vi: Tập tin đính kèm khối

en: Users can attach the following file formats
vi: Người dùng có thể đính kèm các định dạng tệp sau

en: Multi-attachment
vi: Nhiều tệp đính kèm

en: Enable to multiple file selection
vi: Cho phép lựa chọn nhiều tập tin

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Field Type
vi: Loại trường

en: Field's default/available value
vi: Giá trị mặc định/có sẵn của trường

en: Create Field
vi: Tạo trường

en: Google Analytics Measurement ID
vi: Mã đo lường Google Analytics

en: Enter your %1$sMeasurement ID%2$s to track contact form submissions in Google Analytics.
vi: Nhập %1$sID đo lường%2$s của bạn để theo dõi việc gửi biểu mẫu liên hệ trong Google Analytics.

en: Google Analytics version 4 is required.
vi: Google Analytics phiên bản 4 là bắt buộc.

en: Add to the form
vi: Thêm vào các hình thức

en: Tips below the Attachment
vi: Mẹo bên dưới phần đính kèm

en: 'Send me a copy' block
vi: 'Gửi tôi một bản sao' khối

en: GDPR Compliance
vi: Tuân thủ GDPR

en: Link to Privacy Policy Page
vi: Liên kết đến trang Chính sách quyền riêng tư

en: Activate for network
vi: Kích hoạt cho mạng

en: Agreement checkbox
vi: Thỏa thuận hộp kiểm

en: Required checkbox for submitting the form
vi: Các hộp kiểm yêu cầu để gửi biểu mẫu

en: Optional checkbox
vi: Tùy chọn hộp kiểm

en: Optional checkbox, the results of which will be displayed in email
vi: Tùy chọn hộp kiểm, kết quả trong đó sẽ được hiển thị trong email

en: Delete an attachment file from the server after the email is sent
vi: Xóa một tập tin đính kèm từ hệ phục vụ sau khi các email được gửi

en: Email in HTML format sending
vi: Gửi email cho HTML định dạng gửi

en: Limit for Message field
vi: Giới hạn cho trường Tin nhắn

en: Min / Max symbols in the message
vi: Ký hiệu Min/Max trong tin nhắn

en: min
vi: phút

en: max
vi: tối đa

en: Display additional info in the email
vi: Hiển thị thông tin bổ sung trong email

en: Sent from (IP address)
vi: Gửi từ (địa chỉ IP)

en: Example: Sent from (IP address): 127.0.0.1
vi: Ví dụ: Gửi từ (địa chỉ IP): 127.0.0.1

en: Example: Date/Time: August 19, 2013 8:50 pm
vi: Ví dụ: Ngày/Giờ: 19/08/2013 8:50 tối

en: Example: Sent from (referer):   https://bestwebsoft.com/contacts/contact-us/
vi: Ví dụ: Gửi từ (người giới thiệu): https://bestwebsoft.com/contacts/contact-us/

en: Example: Using (user agent): Mozilla/5.0 (Windows NT 6.2; WOW64) AppleWebKit/537.36 (KHTML, like Gecko) Chrome/28.0.1500.95 Safari/537.36
vi: Ví dụ: Sử dụng (tác nhân người dùng): Mozilla/5.0 (Windows NT 6.2; WOW64) AppleWebKit/537.36 (KHTML, like Gecko) Chrome/28.0.1500.95 Safari/537.36

en: Language Settings
vi: Cài đặt ngôn ngữ

en: Add a language
vi: Thêm một ngôn ngữ

en: Change the names of the contact form fields and error messages
vi: Thay đổi tên của các lĩnh vực hình thức liên lạc và thông báo lỗi

en: Default
vi: Mặc định

en: click to expand/hide the list
vi: bấm vào để mở rộng/ẩn danh sách

en: Tips below the Attachment block
vi: Lời khuyên dưới đây khối tập tin đính kèm

en: Error message for the Name field
vi: Thông báo lỗi cho trường tên

en: Error message for the Address field
vi: Thông báo lỗi cho trường địa chỉ

en: Error message for the Email field
vi: Thông báo lỗi cho trường Email

en: Error message for the Phone field
vi: Thông báo lỗi cho lĩnh vực điện thoại

en: Error message for the Subject field
vi: Thông báo lỗi cho trường chủ đề

en: Error message for the Message field
vi: Thông báo lỗi cho trường tin nhắn

en: Error message for Limit for the Message field
vi: Thông báo lỗi về Giới hạn cho trường Thông báo

en: Error message about the file type for the Attachment field
vi: Thông báo lỗi về các loại tập tin cho trường đính kèm

en: Error message while uploading a file for the Attachment field to the server
vi: Thông báo lỗi trong khi tải lên một tập tin cho trường đính kèm vào hệ phục vụ

en: Error message while moving the file for the Attachment field
vi: Thông báo lỗi trong khi di chuyển tập tin đối với lĩnh vực tập tin đính kèm

en: Error message when file size limit for the Attachment field is exceeded
vi: Thông báo lỗi khi vượt quá giới hạn kích thước tập tin cho trường đính kèm

en: Error message for the Captcha field
vi: Thông báo lỗi cho lĩnh vực Captcha

en: Error message for the whole form
vi: Thông báo lỗi cho các hình thức toàn bộ

en: Use the changed names of the contact form fields in the email
vi: Sử dụng tên đã thay đổi của các trường biểu mẫu liên hệ trong email

en: Action after email is sent
vi: Hành động sau khi email được gửi

en: Display text
vi: Hiển thị văn bản

en: Text
vi: Văn bản

en: Redirect to the page
vi: Chuyển hướng đến trang

en: Url
vi: URL

en: Please enable JavaScript to change '%1$s', '%2$s', '%3$s', '%4$s' options and for fields sorting.
vi: Vui lòng bật JavaScript để thay đổi các tùy chọn '%1$s', '%2$s', '%3$s', '%4$s' và để sắp xếp các trường.

en: Form layout
vi: Bố cục biểu mẫu

en: Labels position
vi: Vị trí nhãn

en: Labels align
vi: Nhãn căn chỉnh

en: Submit position
vi: Gửi vị trí

en: Add tooltips
vi: Thêm chú giải công cụ

en: Style options
vi: Tùy chọn phong cách

en: One column
vi: Một cột

en: Two columns
vi: Hai cột

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Width
vi: Rộng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Form align
vi: Căn chỉnh biểu mẫu

en: Center
vi: Giữa

en: Top
vi: Trên

en: Bottom
vi: Dưới

en: Errors output
vi: Đầu ra lỗi

en: Display error messages
vi: Hiển thị thông báo lỗi

en: Color of the input field errors.
vi: Màu sắc của trường nhập lỗi.

en: Display error messages & color of the input field errors
vi: Hiển thị thông báo lỗi và màu sắc của trường nhập lỗi

en: Add placeholder to the input blocks
vi: Thêm giữ chỗ để các khối đầu vào

en: Email address
vi: Địa chỉ email

en: Text color
vi: Văn bản màu

en: Select Color
vi: Chọn màu

en: Label text color
vi: Nhãn văn bản màu

en: Placeholder color
vi: Giữ chỗ màu

en: Errors color
vi: Lỗi màu

en: Error text color
vi: Lỗi văn bản màu

en: Background color of the input field errors
vi: Màu nền của trường nhập lỗi

en: Border color of the input field errors
vi: Biên giới màu sắc của trường nhập lỗi

en: Placeholder color of the input field errors
vi: Giữ chỗ màu sắc của trường nhập lỗi

en: Input fields
vi: Lĩnh vực đầu vào

en: Input fields background color
vi: Lĩnh vực đầu vào nền màu

en: Text fields color
vi: Văn bản lĩnh vực màu

en: Border width in px, numbers only
vi: Chiều rộng biên giới ở px, chỉ có số điện thoại

en: Border color
vi: Biên giới màu sắc

en: Submit button
vi: Gửi nút

en: Width in px, numbers only
vi: Chiều rộng trong px, chỉ có số điện thoại

en: Button color
vi: Nút màu

en: Button text color
vi: Nút màu chữ

en: Contact Form | Preview
vi: Mẫu liên hệ | Xem trước

en: Drag the necessary field to sort fields.
vi: Kéo trường cần thiết để sắp xếp các trường.

en: between %1$d, and %2$d characters
vi: giữa %1$d và %2$d ký tự

en: Contact Form Shortcode
vi: Mã ngắn Contact Form

en: Add Contact Form  to your page or post using the following shortcode:
vi: Thêm Biểu mẫu liên hệ vào trang hoặc bài đăng của bạn bằng mã ngắn sau:
