PublishPress Capabilities 2.40.0 - en to yor translation catalogue (768 entries)

en: "Posts" capabilities selected here also define type-specific role assignment for Permission Groups%s.
yor: "Posts" awọn agbara ti a yan nibi tun ṣe alaye ipin ipa pato fun Awọn Ẹgbẹ Iwe-aṣẹ%s.

en: "Posts" capabilities selected here also define type-specific role assignment for Permit Groups%s.
yor: "Posts" awọn agbara ti a yan nibi tun ṣe alaye ipin ipa pato fun Awọn Ẹgbẹ Iwe-aṣẹ%s.

en: %1$d users moved to default role %2$s.
yor: %1$d awọn olumulo ti gbe lọ si ipa aiyipada %2$s.

en: %1$s = Capability denied, even if granted by another role %2$s
yor: %1$s = Agbara ti kọ, paapaa ti a ba fun ni nipasẹ ipa miiran %2$s

en: %1$s = Capability granted %2$s
yor: %1$s = Agbara ti fun %2$s

en: %1$s = Capability not granted %2$s
yor: %1$s = Agbara ti ko fun %2$s

en: %1$sReturn to Administrator view%2$s
yor: %1$sPadà si iwo Alakoso%2$s

en: %1s Error: %2s  PublishPress Capabilities cannot function because another copy of the plugin is active.
yor: %1s Aṣiṣe: %2s  Awọn Agbara PublishPress ko le ṣiṣẹ nitori ẹda miiran ti plugin naa ti wa ni iṣẹ.

en: %s (%s roles)
yor: %s (%s awọn ipa)

en: %s (free install)
yor: %s (fifi sori ọfẹ)

en: %s (level %s)
yor: %s ( ipele %s)

en: %s Capabilities
yor: %s Awọn Agbara

en: %s Redirects
yor: %s Awọn Itọsọna

en: %s info/purchase
yor: %s alaye/ra

en: %s restored from last backup.
yor: %s ti da pada lati afẹyinti to kẹhin.

en: %s role copied. Please click the "Create Role" button to create this new role.
yor: %s ipa ti daakọ. Jowo tẹ bọtini "Ṣẹda Ipa" lati ṣẹda ipa tuntun yii.

en: %s role updated successfully.
yor: %s ipa ti ni imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: %s successfully imported from uploaded data.
yor: %s ti wọle ni aṣeyọri lati data ti a gbe.

en: %s: assigned by Permission Group
yor: %s: ti yan nipasẹ Ẹgbẹ Àṣẹ

en: (non-editable role)
yor: (ipa ti ko le yipada)

en: (this role will be removed if you restore backup)
yor: (ipa yii yoo yọkuro ti o ba da afẹyinti pada)

en: A backup created on this screen replaces any previous manual backups, but is never automatically replaced.
yor: Afẹyinti kan ti a ṣẹda lori iboju yii rọpo eyikeyi afẹyinti ọwọ ti tẹlẹ, ṣugbọn kii yoo rọpo laifọwọyi.

en: About
yor: Nipa

en: About PublishPress Capabilities
yor: Nipa Awọn agbara PublishPress

en: Add Body Class
yor: Ṣe afikun Kilasi Ara

en: Add CSS selectors (class or ID), choose a style variation, and set a brand color.
yor: Fi awọn aṣayan CSS kun (kilasi tabi ID), yan iyatọ aṣa, ki o si ṣeto awọ ami kan.

en: Add Custom CSS
yor: Ṣe afikun CSS Adani

en: Add Custom Style
yor: Fi Aṣa ti a ṣe kun

en: Add New
yor: Ṣe afikun Tuntun

en: Add New Custom Style
yor: Fikun-un Àṣà Tó Yàtọ̀ Tuntun

en: Add New Element
yor: Fi Ẹrọ Tuntun kun

en: Add a New Capability
yor: Ṣe afikun Agbara Tuntun

en: Add block
yor: Ṣe afikun bulọọki

en: Add more than one custom admin styles. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
yor: Ṣe afikun ju aṣa admin ọkan lọ. Ẹya yii wa ni PublishPress Capabilities Pro.

en: Add new block
yor: Ṣe afikun bulọọki tuntun

en: Add option to search and user testing in the Admin Bar.
yor: Ṣe afikun aṣayan lati wa ati idanwo olumulo ni Admin Bar.

en: Add or clear custom item entry before saving changes.
yor: Fi ohun kan ti a ṣe adani kun tabi pa a run ki o to fipamọ awọn ayipada.

en: Add or remove capability from the role normally
yor: Fi agbara kun tabi yọ kuro lati ipa ni deede

en: Add or remove members from permission groups.
yor: Fi awọn ọmọ ẹgbẹ kun tabi yọ wọn kuro ninu awọn ẹgbẹ aṣẹ.

en: Add or remove this capability from the WordPress role
yor: Fi agbara yii kun tabi yọ kuro lati ipa WordPress

en: Add post metabox:
yor: Fi metabox ifiweranṣẹ kun:

en: Add to role
yor: Fi kun si ipa

en: Additional
yor: Afikun

en: Additional Capabilities
yor: Afikun Agbara

en: Admin
yor: Alakoso

en: Admin Access
yor: Iwọle Alakoso

en: Admin Bar
yor: Ibi iṣakoso

en: Admin Bar Background
yor: Iwọn ẹhin ibi iṣakoso

en: Admin Bar Hover Background
yor: Iwọn ẹhin ibi iṣakoso nigbati a ba gbe ọrun

en: Admin Bar Hover Text
yor: Ọrọ ibi iṣakoso nigbati a ba gbe ọrun

en: Admin Bar Icon
yor: Aami ibi iṣakoso

en: Admin Bar Text
yor: Ọrọ ibi iṣakoso

en: Admin Bar modification
yor: Iyipada Bar Alakoso

en: Admin Bar search
yor: Ìwádìí Bar Alakoso

en: Admin Color Scheme
yor: Àwò Ọpọlọ Alakoso

en: Admin Feature Restrictions
yor: Iwọn Didara Ohun Alakoso

en: Admin Features
yor: Awọn ẹya Alakoso

en: Admin Features Settings
yor: Iṣeto Awọn ẹya Alakoso

en: Admin Features allows you to remove elements from the admin area and toolbar.
yor: Awọn ẹya Alakoso gba ọ laaye lati yọ awọn eroja kuro ninu agbegbe alakoso ati toolbar.

en: Admin Font Family
yor: Ẹbi Fọ́ntì Aládàáṣiṣẹ́

en: Admin Font Size
yor: Iwọn Fọ́ntì Aládàáṣiṣẹ́

en: Admin Footer Text
yor: Ọrọ-ẹgbẹ Alakoso

en: Admin Menu
yor: Àtẹ̀jáde Àṣẹ

en: Admin Menu Restrictions
yor: Iwọn Didara Akọkọ Alakoso

en: Admin Menus
yor: Awọn akojọ aṣayan Alakoso

en: Admin Menus allows you to edit the admin menu links and control who has access.
yor: Awọn akojọ aṣayan iṣakoso gba ọ laaye lati ṣe atunṣe awọn ọna asopọ akojọ aṣayan iṣakoso ati ṣakoso ẹni ti o ni iraye si.

en: Admin Notices
yor: Awọn Ikilọ Iṣakoso

en: Admin Notices allows you to clean up the WordPress admin area by organizing extra messages and advertisements into one place.
yor: Àwọn Ìkìlọ̀ Aládàáṣiṣẹ́ gba ọ laaye láti mọ́ àgbègbè àlàáfíà WordPress rẹ nípa ṣiṣàtúnṣe àwọn ìmessage tó pọ̀ jù lọ àti ìpolówó sí ibè kan.

en: Admin Styles
yor: Awọn aṣa Iṣakoso

en: Admin Styles allows you to customize the WordPress admin area with your own branding.
yor: Awọn aṣa Iṣakoso gba ọ laaye lati ṣe akanṣe agbegbe iṣakoso WordPress pẹlu ami iyasọtọ tirẹ.

en: Admin Styles allows you to customize the admin area with your own branding.
yor: Awọn aṣa Iṣakoso gba ọ laaye lati ṣe akanṣe agbegbe iṣakoso pẹlu ami iyasọtọ tirẹ.

en: Admin bar colors
yor: Awọ ibi iṣakoso

en: Admin listing access is normally provided by the "Edit" capabilities. These "List" capabilities only apply if the corresponding "Edit" capability is missing. Also, these "List" capabilities can grant access, but not deny access.
yor: Iwọle atokọ alakoso jẹ deede ni a pese nipasẹ awọn agbara "Ṣatunkọ". Awọn agbara "Atokọ" wọnyi kan lo nikan ti agbara "Ṣatunkọ" ti o ba wa ni ṣiṣi. Bakanna, awọn agbara "Atokọ" wọnyi le fun ni iwọle, ṣugbọn ko le kọ iwọle.

en: Admin menu colors
yor: Awọ akojọ oludari

en: Admin notice status updated successfully.
yor: Ipo akiyesi iṣakoso ti ni imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: Admin styles saved successfully.
yor: Awọn aṣa alakoso ti fipamọ ni aṣeyọri.

en: Administer advanced content permissions and visibility rules.
yor: Sọ awọn aṣẹ akoonu to ti ni ilọsiwaju ati awọn ofin hihan.

en: Advanced
yor: Ipele to ti ni ilọsiwaju

en: All %s
yor: Gbogbo %s

en: All Roles
yor: Gbogbo Awọn ipa

en: All fields are required.
yor: Gbogbo awọn aaye nilo.

en: Allow "Edit", "Delete" and "Assign" capabilities separately from the "Manage" capability.
yor: Gba laaye "Ṣatunkọ", "Pa" ati "Yàn" awọn agbara ni iyatọ lati agbara "Ṣakoso".

en: Allow PublishPress to find profile items for this role.
yor: Gba laaye PublishPress lati wa awọn ohun profaili fun ipa yii.

en: Allow post type permissions to be controlled separately from other areas of WordPress. %1$sFind out more.%2$s
yor: Gba laaye awọn igbanilaaye iru ifiweranṣẹ lati ṣakoso ni iyatọ lati awọn agbegbe miiran ti WordPress. %1$sṢawari diẹ sii.%2$s

en: Allow taxonomy permissions to be controlled separately from other areas of WordPress.
yor: Gba laaye awọn igbanilaaye taxonomy lati ṣakoso ni iyatọ lati awọn agbegbe miiran ti WordPress.

en: Allow the Capabilities screen to deny selected capabilities for individual WordPress application passwords.
yor: Gba laaye iboju Awọn agbara lati kọ awọn agbara ti a yan fun awọn ọrọ igbaniwọle ohun elo WordPress kọọkan.

en: Alternate Row Background
yor: Àtẹ̀gùn Ibi ìfọwọ́ra Àtẹ̀le

en: Alternate Row Text Color
yor: Àwọ̀ Ọ̀rọ̀ Ibi ìfọwọ́ra Àtẹ̀le

en: Always show the Classic Editor tab in "Editor Features" screen.
yor: Ma ṣe afihan taabu Ẹdá Classic nigbagbogbo ninu iboju "Awọn ẹya Ẹdá".

en: Always try to automatically find profile elements. This may cause temporary issues when updating user roles that do not have access to the WordPress admin area.
yor: Maṣe gbiyanju lati wa awọn eroja profaili laifọwọyi nigbagbogbo. Eyi le fa awọn iṣoro igba diẹ nigbati o ba n ṣe imudojuiwọn awọn ipa olumulo ti ko ni iraye si agbegbe iṣakoso WordPress.

en: Amber Glow
yor: Ìmúlẹ̀ Amber

en: An error occured!
yor: Aṣiṣe kan ṣẹlẹ!

en: An error occurred!
yor: Aṣiṣe kan ti ṣẹlẹ!

en: Application Password Capabilities
yor: Awọn agbara ọrọ igbaniwọle ohun elo

en: Application Passwords
yor: Awọn ọrọ igbaniwọle Ohun elo

en: Application password capabilities
yor: Awọn agbara ọrọ igbaniwọle ohun elo

en: Application password capabilities saved.
yor: Awọn agbara ọrọ igbaniwọle ohun elo ti fipamọ.

en: Apply custom styling
yor: Lo àṣà aṣa

en: Approve Revision
yor: Fọwọsi Atunṣe

en: Are you sure you want to delete "%s" custom style?
yor: Ṣé o dájú pé o fẹ́ pa àṣà tó yàtọ̀ "%s"?

en: Are you sure you want to delete this %1s? %2s %3s
yor: Ṣé o dájú pé o fẹ́ pa %1s yìí? %2s %3s

en: Are you sure you want to delete this item ?
yor: Ṣe o dajudaju pe o fẹ pa nkan yii?

en: Are you sure you want to delete this role?
yor: Ṣe o dajudaju pe o fẹ pa ipa yii?

en: Assign custom WP roles supplementally for a specific post type <em>(Pro)</em>
yor: Yọọda awọn ipa WP adani pọ si fun iru ifiweranṣẹ pato <em>(Pro)</em>

en: Assign or change role assignments for users.
yor: Yipada tabi yi awọn aṣẹ ipa fun awọn olumulo.

en: Assign standard WP roles supplementally for a specific post type
yor: Yọọda awọn ipa WP boṣewa pọ si fun iru ifiweranṣẹ pato

en: Associate users or groups with any page.
yor: So awọn olumulo tabi awọn ẹgbẹ pọ pẹlu eyikeyi oju-iwe.

en: Auto-backup of all roles (%s)
yor: Igbẹkẹle adaṣe ti gbogbo awọn ipa (%s)

en: Automatically define type-specific capabilities for your custom post types and taxonomies
yor: Ṣe idanimọ awọn agbara pato-iru laifọwọyi fun awọn iru ifiweranṣẹ adani rẹ ati awọn ẹka

en: Automatically refresh profile elements
yor: Tun awọn eroja profaili laifọwọyi

en: Available Backups:
yor: Awọn Igbẹkẹle Ti o wa:

en: Background
yor: Abẹ́rẹ́

en: Background Color
yor: Awọ Aarin

en: Backup
yor: Igbẹkẹle

en: Backup Roles and Capabilities
yor: Igbẹkẹle Awọn ipa ati Agbara

en: Backup Tool for PublishPress Capabilities
yor: Igbẹkẹle Ọpa fun Awọn Agbara PublishPress

en: Bad form Received
yor: Fọọmu buburu gba

en: Bad form received.
yor: Fọọmu buburu ti gba.

en: Before importing, we recommend using the "Backup" tab to create a backup of your current settings.
yor: Ṣaaju ki o to gbe wọle, a daba lati lo taabu "Igbẹkẹle" lati ṣẹda igbẹkẹle ti awọn eto rẹ lọwọlọwọ.

en: Blank Template
yor: Àpẹẹrẹ ofo

en: Block
yor: Dena

en: Block Dashboard Access
yor: Dena Iraye si Dashboard

en: Block Login
yor: Dena Wọle

en: Block Panel
yor: Dena Panẹli

en: Block by URL
yor: Dena nipasẹ URL

en: Block users in this role from accessing admin area.
yor: Dena awọn olumulo ninu ipa yii lati ni iraye si agbegbe alakoso.

en: Block users in this role from logging into the site.
yor: Dena awọn olumulo ni ipa yii lati wọle si aaye naa.

en: Body
yor: Ara

en: Body Class
yor: Kilasi Ara

en: Body Text
yor: Ìtẹ́tẹ́ Ara

en: Border
yor: Ààlà

en: Brand Color
yor: Àwọ́ Àami

en: Button colors
yor: Àwọ̀ Bọtìn

en: Buttons
yor: Bọtìn

en: By default, WooCommerce prevents most users from accessing the WordPress admin area. When enabled, this setting will remove those restrictions for this role. %1s Click here for more details. %2s
yor: Nipa aiyipada, WooCommerce n dena ọpọlọpọ awọn olumulo lati wọle si agbegbe iṣakoso WordPress. Nigbati o ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo yọ awọn ihamọ wọnyẹn fun ipa yii. %1s Tẹ nibi fun alaye diẹ sii. %2s

en: Bypass content restrictions for editorial workflows.
yor: Bọ awọn ihamọ akoonu fun awọn iṣẹ ṣiṣatunkọ.

en: Can delete posts which are currently published with private visibility.
yor: Le paarẹ awọn ifiweranṣẹ ti a tẹjade lọwọlọwọ pẹlu wiwo aladani.

en: Can delete posts which are currently published.
yor: Le paarẹ awọn ifiweranṣẹ ti a tẹjade lọwọlọwọ.

en: Can delete posts which were created by other users.
yor: Le paarẹ awọn ifiweranṣẹ ti a ṣẹda nipasẹ awọn olumulo miiran.

en: Can edit posts which are currently published with private visibility.
yor: Le satunkọ awọn ifiweranṣẹ ti a tẹjade lọwọlọwọ pẹlu wiwo aladani.

en: Can edit posts which are currently published.
yor: Le satunkọ awọn ifiweranṣẹ ti a tẹjade lọwọlọwọ.

en: Can edit posts which were created by other users.
yor: Le satunkọ awọn ifiweranṣẹ ti a ṣẹda nipasẹ awọn olumulo miiran.

en: Can make a post publicly visible.
yor: Le ṣe ifiweranṣẹ naa han ni gbangba.

en: Can read posts which are currently published with private visibility.
yor: Le ka awọn ifiweranṣẹ ti a tẹjade lọwọlọwọ pẹlu wiwo aladani.

en: Cancel
yor: Fagilee

en: Cancel Edit
yor: Fagilee Satunkọ

en: Cannot delete default role. You <a href="%s">have to change it first</a>.
yor: Ko le paarẹ ipa aiyipada. Iwọ <a href="%s">ni lati yi i pada akọkọ</a>.

en: Capabilites Documentation
yor: Iwe Itọsọna Awọn agbara

en: Capabilities
yor: Awọn agbara

en: Capabilities Settings
yor: Awọn Eto Agbara

en: Capabilities allows you change the permissions for any user role.
yor: Awọn agbara gba ọ laaye lati yi awọn igbanilaaye fun eyikeyi ipa olumulo.

en: Capabilities allows you to change the permissions for any user role.
yor: Awọn agbara gba ọ laaye lati yi awọn igbanilaaye fun eyikeyi ipa olumulo.

en: Capabilities for custom statuses can be manually added here. (See %sPermissions > Post Statuses%s for applicable names). %sSupplemental status-specific roles%s are usually more convenient, though.
yor: Awọn agbara fun awọn ipo aṣa le ṣee fi kun ni ọwọ nibi. (Wo %sAwọn igbanilaaye > Awọn ipo Ifiweranṣẹ%s fun awọn orukọ to wulo). %sAwọn ipa afikun pato ipo%s jẹ igbagbogbo rọrun diẹ sii, sibẹsibẹ.

en: Capabilities for custom statuses can be manually added here. Or activate the PP Custom Post Statuses extension to assign status-specific supplemental roles.
yor: Awọn agbara fun awọn ipo aṣa le ṣee fi kun ni ọwọ nibi. Tabi mu ṣiṣẹ afikun PP Awọn ipo Ifiweranṣẹ aṣa lati yan awọn ipa afikun pato ipo.

en: Capabilities for custom statuses can be manually added to a role here (see Conditions > Status > Capability Mapping for applicable names). However, it is usually more convenient to use Permit Groups to assign a supplemental status-specific role.
yor: Awọn agbara fun awọn ipo aṣa le ṣee fi kun ni ọwọ si ipa nibi (wo Awọn ipo > Ipo > Mappin Agbara fun awọn orukọ ti o wulo). Sibẹsibẹ, o maa n rọrun lati lo Awọn Ẹgbẹ Iwe-aṣẹ lati yan ipa afikun ti o ni ibatan si ipo.

en: Capabilities is Safe to Use
yor: Awọn agbara jẹ Ailewu lati Lo

en: Capability Name
yor: Orukọ Agbara

en: Change how this style is displayed
yor: Yíyí padà bí àṣà yìí ṣe n hàn

en: Checklist
yor: Atokọ ayẹwo

en: Cherry
yor: Ẹ̀rẹ̀kù

en: Choose Frontend Features that will apply to this post.
yor: Yan Awọn ẹya Frontend ti yoo kan si ifiweranṣẹ yii.

en: Classic
yor: Ibi pataki

en: Classic Editor %s Restrictions
yor: Iwọn Didara Ibi pataki %s

en: Classic editor
yor: Onkọwe Ibi pataki

en: Click here for more on notice types.
yor: Tẹ nibi fun diẹ sii lori awọn iru akiyesi.

en: Click the "Find profile items for this role" button.
yor: Tẹ bọtini "Wa awọn ohun profaili fun ipa yii".

en: Color for delete/trash actions
yor: Awọ fun awọn iṣe piparẹ/akojo

en: Color for inactive items
yor: Awọ fun awọn nkan ti ko ṣiṣẹ

en: Color for spam actions
yor: Awọ fun awọn iṣe spam

en: Color for trash actions
yor: Awọ fun awọn iṣe akojo

en: Color on hover
yor: Awọ nigba ti a ba wa nibi

en: Color settings
yor: Awọn eto awọ

en: Configure notice visibility by user role
yor: Ṣeto ìfarahàn ìkìlọ̀ nípa ipo oníṣe

en: Contact
yor: Kan si

en: Contact the PublishPress team
yor: Kan si ẹgbẹ PublishPress

en: Content Associations
yor: Asopọ Akọkọ

en: Control Allowed Editors
yor: Ṣakoso Awọn Onkọwe ti a Gba laaye

en: Control Settings
yor: Awọn Eto iṣakoso

en: Control how admin styles are applied to users.
yor: Ṣakoso bi awọn aṣa alakoso ṣe n ni ipa lori awọn olumulo.

en: Copy
yor: Daakọ

en: Copy / update this role definition to all sites now
yor: Daakọ / ṣe imudojuiwọn itumọ ipa yii si gbogbo awọn aaye bayi

en: Copy Role
yor: Da Ẹka

en: Copy option settings to all sites now
yor: Da awọn eto aṣayan si gbogbo awọn aaye bayi

en: Coupon Description
yor: Apejuwe Kuponu

en: Create New Role
yor: Ṣẹda Ẹka Tuntun

en: Create Revision
yor: Ṣẹda Atunṣe

en: Create network-wide permission groups in multisite.
yor: Ṣẹda awọn ẹgbẹ aṣẹ ni gbogbo nẹtiwọọki ni multisite.

en: Create new permission groups.
yor: Ṣẹda awọn ẹgbẹ aṣẹ tuntun.

en: Create this role definition in new (future) sites
yor: Ṣẹda itumọ ẹka yii ni awọn aaye tuntun (ti mbọ)

en: Current Menu Background
yor: Iwọn ẹhin akojọ lọwọlọwọ

en: Current Menu Text
yor: Ọrọ akojọ lọwọlọwọ

en: Current Role
yor: Ipo Tẹ́lẹ̀

en: Current logo preview
yor: Àwòrán àfihàn ààmì lọwọlọwọ

en: Custom
yor: Adani

en: Custom Admin Logo
yor: Aami Alakoso Adani

en: Custom CSS
yor: CSS Adani

en: Custom Favicon
yor: Favicon Adani

en: Custom Items
yor: Awọn nkan adani

en: Custom Moderation statuses for access-controlled, multi-step publishing workflow <em>(Pro)</em>
yor: Ipo iṣakoso adani fun awọn iṣẹ ṣiṣe atẹjade ti a ṣe akoso, multi-step <em>(Pro)</em>

en: Custom Post Visibility statuses, fully implemented throughout wp-admin <em>(Pro)</em>
yor: Ipo ifihan ifiweranṣẹ adani, ti a ṣe imuse ni gbogbo wp-admin <em>(Pro)</em>

en: Custom Style
yor: Àṣà Tó Yàtọ̀

en: Custom Style Name
yor: Orúkọ Àṣà Tó Yàtọ̀

en: Custom Style Name is required.
yor: Orukọ Àṣà àdáni jẹ́ dandan.

en: Custom Value
yor: Iye Àdáni

en: Custom admin color schemes
yor: Awọn awọ aṣa alakoso

en: Custom footer text
yor: Iwe afọwọkọ adani

en: Custom item one
yor: Ohun kan adani kan

en: Custom selector color rules
yor: Àwọn ofin awọ oluyẹwo aṣa

en: Custom style "%s" deleted successfully.
yor: Aṣa ti a ṣe "%s" ti paarẹ ni aṣeyọri.

en: Custom style "%s" saved successfully.
yor: Aṣa ti a ṣe "%s" ti fipamọ ni aṣeyọri.

en: Custom style name cannot be empty.
yor: Oruko aṣa ko le ṣofo.

en: Customize colors for different admin elements. Changes are previewed instantly.
yor: Ṣatunkọ awọn awọ fun awọn eroja alakoso oriṣiriṣi. Awọn ayipada ni a ṣe afihan lẹsẹkẹsẹ.

en: Customize editing permissions per-category or per-post <em>(Pro)</em>
yor: Ṣatunkọ awọn aṣẹ ṣiṣe ni ibamu si ẹka tabi ni ibamu si ifiweranṣẹ <em>(Pro)</em>

en: Customize reading permissions per-category or per-post
yor: Ṣatunkọ awọn aṣẹ kika ni ibamu si ẹka tabi ni ibamu si ifiweranṣẹ

en: Customize the moderated editing of published content with Revisionary or Post Forking <em>(Pro)</em>
yor: Ṣatunkọ iṣakoso ti akoonu ti a tẹjade pẹlu Revisionary tabi Post Forking <em>(Pro)</em>

en: Dashboard
yor: Iboju iṣakoso

en: Dashboard Widgets
yor: Awọn ohun elo Dasibodu

en: Dashboard widget colors
yor: Awọ ohun elo Dasibodu

en: Default
yor: Igbasilẹ

en: Default Link Color
yor: Awọ ọna asopọ aiyipada

en: Default Role
yor: Iṣẹ Aiyipada

en: Define and apply custom post statuses.
yor: Ṣalaye ki o si lo awọn ipo ifiweranṣẹ aṣa.

en: Define custom privacy policies for content.
yor: Ṣalaye awọn ilana aṣiri aṣa fun akoonu.

en: Delete Custom Style
yor: Pa Àṣà Tó Yàtọ̀

en: Delete Link Color
yor: Pa Awọ ọna asopọ

en: Delete permission groups.
yor: Pa awọn ẹgbẹ aṣẹ run.

en: Delete role
yor: Pa iṣẹ

en: Deleting a system role is not allowed.
yor: Ko gba laaye lati pa iṣẹ eto kan.

en: Deleting this role will completely remove it from database and is irrecoverable.
yor: Pipa iṣẹ yii yoo yọkuro rẹ patapata lati inu ibi ipamọ data ati pe ko le gba pada.

en: Deletion
yor: Pipa

en: Desert Sand
yor: Ibi Eruku

en: Detailed Taxonomy Capabilities
yor: Agbara Taxonomy Alaye

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
yor: Iwe aṣẹ alaye wa ni oju opo wẹẹbu afikun naa.

en: Disable Code Editor
yor: Pa Olùkọ́ Kóòdù mọ́lẹ̀

en: Disable WooCommerce admin restrictions
yor: Pa awọn ihamọ alakoso WooCommerce mọ́lẹ̀

en: Disable the "Code editor" option for the Gutenberg block editor.
yor: Pa aṣayan "Olùkọ́ Kóòdù" mọ́lẹ̀ fun olùkọ́ bulọọki Gutenberg.

en: Display Name
yor: Orukọ Ifihan

en: Display this notice
yor: Fihan ìkìlọ̀ yìí

en: Displayed notices will no longer be removed from admin pages.
yor: Ìkìlọ̀ tí a fi hàn kò ní yọkuro mọ́ awọn oju-iwe alakoso.

en: Document Bar Title
yor: Ak título iwe

en: Document Overview
yor: Akopọ iwe

en: Document Panel
yor: Panẹli iwe

en: Documentation
yor: Iwe aṣẹ

en: Drag multiple roles selection to change roles order.
yor: Fa yiyan awọn iṣẹ pupọ lati yi aṣẹ awọn iṣẹ pada.

en: Each user role has a level from 0 to 10. The Subscriber role defaults to the lowest level (0). The Administrator role defaults to level 10.
yor: Gbogbo iṣẹ olumulo ni ipele lati 0 si 10. Iṣẹ Alabapin ni ipele ti o kere julọ (0). Iṣẹ Alakoso ni ipele 10.

en: Edit
yor: Ṣatunkọ

en: Edit Color Style
yor: Ṣatunkọ Aṣa Awọ

en: Edit Custom Style
yor: Ṣatunkọ Àṣà Tó Yàtọ̀

en: Edit Post
yor: Ṣatunkọ Ifiweranṣẹ

en: Edit Role: %s
yor: Ṣatunkọ Iṣẹ: %s

en: Edit Site
yor: Ṣatunkọ Oju-iwe

en: Edit attachments uploaded by the current user.
yor: Ṣatunkọ awọn asopọ ti a gbe wọle nipasẹ olumulo lọwọlọwọ.

en: Edit custom style
yor: Ṣatunkọ aṣa ti a ṣe

en: Edit existing permission groups.
yor: Ṣatunkọ awọn ẹgbẹ aṣẹ to wa.

en: Edit the settings.
yor: Ṣatunkọ awọn eto.

en: Editable %s
yor: Ẹ̀dá %s

en: Editing
yor: Ṣatunkọ

en: Editing:
yor: Ṣatunkọ:

en: Editor Feature Restrictions
yor: Iwọn Iṣẹ Akọwe

en: Editor Features
yor: Awọn ẹya Akọwe

en: Editor Features allows you to remove elements from the post editing screen.
yor: Awọn ẹya Akọwe gba ọ laaye lati yọ awọn eroja kuro ninu iboju ṣiṣatunkọ ifiweranṣẹ.

en: Editorial Comments
yor: Awọn Ọrọ Akomọ

en: Enable %1$s access to the Admin Notices area.
yor: Mú %1$s wọlé sí àgbègbè Àwọn Ìkìlọ̀ Aládàáṣiṣẹ́.

en: Enable Classic Editor tab
yor: Mú taabu Akọwe Classic ṣiṣẹ

en: Enable Frontend Features for %1$s Role
yor: Mú Awọn ẹya Iwaju ṣiṣẹ fun %1$s Iṣẹ

en: Enter IDs or classes to hide. Separate multiple values with a comma (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).
yor: Tẹ awọn ID tabi awọn kilasi lati pa. Ya awọn iye pupọ pẹlu koma (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).

en: Enter a name for your custom style
yor: Tẹ orukọ kan fun àṣà àdáni rẹ

en: Enter classes that should be added to the body HTML. Separate multiple values with a space (custom-item-one custom-item-two).
yor: Tẹ awọn kilasi ti o yẹ ki o ṣafikun si HTML ara. Ya awọn iye pupọ pẹlu aaye kan (custom-item-one custom-item-two).

en: Enter classes to add the body HTML. Do not include the . before the HTML.
yor: Tẹ awọn kilasi lati ṣafikun si HTML ara. Ma ṣe pẹlu . ṣaaju HTML.

en: Enter custom CSS to be added to frontend pages. Examples: .custom-style-1 { color: red; } #custom-header { background: red; }
yor: Tẹ CSS aṣa lati ṣafikun si awọn oju-iwe iwaju. Àpẹẹrẹ: .custom-style-1 { color: red; } #custom-header { background: red; }

en: Enter the URL users in this role should be redirected to after login.
yor: Tẹ URL ti awọn olumulo ninu ipa yii yẹ ki o yipada si lẹhin wọle.

en: Enter the URL users in this role should be redirected to after logout.
yor: Tẹ URL ti awọn olumulo ninu ipa yii yẹ ki o yipada si lẹhin jade.

en: Enter the URL users in this role should be redirected to after registration.
yor: Tẹ URL ti awọn olumulo ninu ipa yii yẹ ki o yipada si lẹhin iforukọsilẹ.

en: Enter the URL users in this role should be redirected to after their first login.
yor: Tẹ URL ti awọn olumulo ninu ipa yii yẹ ki o tọka si lẹhin igbasilẹ akọkọ wọn.

en: Enter the relative path only without domain for login redirect.
yor: Tẹ ọna ti o ni ibatan nikan laisi agbegbe fun atunṣe wọle.

en: Enter the relative path only without domain for logout redirect.
yor: Tẹ ọna ti o ni ibatan nikan laisi agbegbe fun atunṣe jade.

en: Error importing settings! Please check that you uploaded a valid json file.
yor: Aṣiṣe ni gbigbe awọn eto! Jọwọ ṣayẹwo pe o gbe faili json to tọ.

en: Error importing settings! Please try again.
yor: Aṣiṣe ni gbigbe awọn eto! Jọwọ tun gbiyanju.

en: Error notices
yor: Awọn akiyesi aṣiṣe

en: Error: Failed creating the new role.
yor: Aṣiṣe: Kò ṣaṣeyọri lati ṣẹda ipa tuntun.

en: Error: wrong data
yor: Aṣiṣe: data ti ko tọ

en: Exception Management
yor: Iṣakoso Aiyede

en: Exclude role from User Testing
yor: Yọ ipa kuro ninu Iṣeduro Awọn olumulo

en: Exclude users in selected roles from User Testing.
yor: Yọ awọn olumulo ninu awọn ipa ti a yan kuro ninu Iṣeduro Awọn olumulo.

en: Exempt user from edit-circle restrictions.
yor: Yọ olumulo kuro ninu awọn idiwọ iyika ṣiṣatunkọ.

en: Exempt user from read-circle restrictions.
yor: Yọ olumulo kuro ninu awọn idiwọ iyika kika.

en: Explicitly negate these capabilities by storing as disabled
yor: Ni kedere kọ awọn agbara wọnyi nipa fipamọ bi a ti dènà

en: Explicity negate this capability by storing as disabled
yor: Ni kedere kọ agbara yi nipa fipamọ bi a ti dènà

en: Export
yor: Gbe jade

en: Export / Import
yor: Gbe jade / Gbe wọle

en: Export Settings
yor: Gbe jade Awọn eto

en: Export the plugin settings for this site as a .json file. This allows you to easily import the configuration into another site.
yor: Gbe awọn eto plugin fun aaye yii jade gẹgẹbi faili .json. Eyi n jẹ ki o rọrun lati gbe iṣeto naa wọle si aaye miiran.

en: Featured Image
yor: Aworan Ifihan

en: Featured image
yor: aworan ifihan

en: Features include:
yor: Awọn ẹya-ara pẹlu:

en: Features:
yor: Awọn ẹya-ara:

en: Filter by capability
yor: Ṣawari nipasẹ agbara

en: Filter by post type
yor: Ṣawari nipasẹ iru ifiweranṣẹ

en: Filter by taxonomy
yor: Ṣe àlẹmọ nípa taxonomy

en: Find profile items for this role
yor: Wa awọn nkan profaili fun ipa yii

en: First Login Redirect
yor: Ibi ìkànsí àkọ́kọ́

en: Font Family
yor: Ibi Fonti

en: Font Size
yor: Iwọn fọnti

en: Force Quick Edit access when restrictions would otherwise block it.
yor: Mú iraye si Ṣatunkọ Yara ṣiṣẹ nigbati awọn ihamọ yoo dẹkun rẹ.

en: Force role settings (override user selection)
yor: Forukọsilẹ awọn eto ipa (pàdé yiyan olumulo)

en: Forest
yor: Igbo

en: Form Fields
yor: Àwọn Pẹpẹ Fọ́ọ̀mù

en: Form input colors
yor: Àwọ̀ ìfọwọ́ra fọ́ọ̀mù

en: Forms
yor: Fọ́ọ̀mù

en: Front End footer notice
yor: Ìkìlọ̀ ẹsẹ́ iwaju

en: Frontend Features
yor: Àwọn Ẹ̀ya iwaju

en: Frontend Features allows you to add or remove elements from the frontend of your site.
yor: Àwọn Ẹ̀ya iwaju n jẹ́ kí o fi kun tabi yọ àwọn eroja kúrò nínú iwaju ìkànnì rẹ.

en: Frontend element item updated. Save changes to enable for role.
yor: Akọ́kọ́ iwaju nkan ti ni imudojuiwọn. Fipamọ awọn ayipada lati mu ṣiṣẹ fun ipa.

en: General
yor: Gbogbogbo

en: Go to the Backup feature
yor: Lọ sí ẹya Backup

en: Grant Spectator, Participant or Moderator access to specific bbPress forums <em>(Pro)</em>
yor: Fún àyè wọlé si Spectator, Participant tàbí Moderator ní àwọn forum bbPress pàtó <em>(Pro)</em>

en: Grant supplemental content permissions to a BuddyPress group <em>(Pro)</em>
yor: Fún àyè ìmúlò akoonu àfikún sí ẹgbẹ́ BuddyPress <em>(Pro)</em>

en: Gutenberg Editor %s Restrictions
yor: Ìdíyelé Onítẹ̀nà Gutenberg %s

en: Gutenberg editor
yor: Onítẹ̀nà Gutenberg

en: HTML Editor Button
yor: Bọtini Ẹrọ HTML

en: Has Users %s
yor: Ni Awọn olumulo %s

en: Has basic deletion capability (but may need other capabilities based on post status and ownership).
yor: Ni agbara ìparẹ́ ipilẹ (ṣùgbọ́n ó lè nílò awọn agbara míì gẹ́gẹ́ bí ipo ifiweranṣẹ ati ìní).

en: Has basic editing capability (but may need other capabilities based on post status and ownership).
yor: Ni agbara ìtúnṣe ipilẹ (ṣùgbọ́n ó lè nílò awọn agbara míì gẹ́gẹ́ bí ipo ifiweranṣẹ ati ìní).

en: Headings
yor: Àkọlé

en: Hidden IDs or Classes
yor: Àwọn ID tàbí Kíláàsì tí a fi pamọ́

en: Hidden Notices
yor: Àwọn Ìkìlọ̀ tí a fi pamọ́

en: Hide Admin Color Scheme settings in user profile
yor: Pa awọn eto awọ Admin mọ ni profaili olumulo

en: Hide Admin Toolbar
yor: Pa Toolbar Admin mọ

en: Hide CSS Elements
yor: Pa awọn eroja CSS mọ

en: Hide Dashboard Widgets
yor: Pa awọn Widget Dashboard mọ

en: Hide Default Items
yor: Pa awọn ohun aiyipada mọ

en: Hide IDs or Classes
yor: Pa awọn ID tabi awọn Kilasi mọ

en: Hide Submenus
yor: Pa Awọn Submenus

en: Hide Twenty Twenty-Three Credit Footer
yor: Pa ẹtọ ẹbun Twenty Twenty-Three mọ

en: Hide this notice
yor: Pa ikilọ yii mọ

en: Highlight Color
yor: Awọ Ifamọra

en: Hover State
yor: Ipo Iṣanlẹ̀

en: How to use Admin Features
yor: Bawo ni lati lo Awọn ẹya Admin

en: How to use Admin Notices
yor: Báwo ni a ṣe le lò Àwọn Ìkìlọ̀ Aládàáṣiṣẹ́

en: How to use Admin Styles
yor: Bawo ni lati lo Awọn ara Admin

en: How to use Capabilities
yor: Bawo ni lati lo Awọn agbara

en: How to use Editor Features
yor: Bawo ni lati lo Awọn ẹya Ẹrọ ìtọsọna

en: How to use Frontend Features
yor: Bawo ni lati lo Awọn ẹya Ibi iwaju

en: How to use Navigation Menus
yor: Bawo ni lati lo Awọn akojọ aṣayan Navigashiọn

en: How to use Profile Features
yor: Bawo ni lati lo Awọn ẹya Profaili

en: How to use Redirect Features
yor: Bawo ni lati lo Awọn ẹya Itọsọna

en: If you have installed any plugin that adds new roles or capabilities, these will be lost.
yor: Ti o ba ti fi sori ẹrọ eyikeyi ohun afikun ti o nfi awọn ipa tuntun tabi awọn agbara kun, iwọnyi yoo sọnu.

en: If you like %s, please leave us a %s rating. Thank you!
yor: Ti o ba fẹ %s, jọwọ fi %s iwọn silẹ fun wa. O ṣeun!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
yor: Ti o ba nilo iranlọwọ tabi ti o ni ibeere ẹya tuntun, jẹ ki a mọ.

en: Import Settings
yor: Gbigba Eto

en: Import the plugin settings from a .json file. This file can be obtained by exporting the settings on another site using the form above.
yor: Gbigba awọn eto plugin lati faili .json. A le gba faili yii nipa gbigbe awọn eto lori aaye miiran nipa lilo fọọmu loke.

en: Inactive Link Color
yor: Awọ ọna asopọ ti ko ṣiṣẹ

en: Include in new sites.
yor: Pẹlu ni awọn aaye tuntun.

en: Incorrect capability name.
yor: Orukọ agbara ti ko tọ.

en: Info notices
yor: Awọn ifitonileti alaye

en: Initial Backup
yor: Iboju-aye Ipilẹṣẹ

en: Initial Backup - %s
yor: Iboju-aye Ipilẹṣẹ - %s

en: Initial backup of all roles
yor: Iboju-aye akọkọ ti gbogbo awọn ipa

en: Input Background Color
yor: Àwọ̀ Ibi ìfọwọ́ra

en: Input Border Color
yor: Àwọ̀ Ààlà ìfọwọ́ra

en: Input Focus Border
yor: Ààlà Fọ́ọ̀mù ní Àkóónú

en: Input Text Color
yor: Àwọ̀ Ọ̀rọ̀ Ibi ìfọwọ́ra

en: Invalid Capabilities
yor: Agbara ti ko tọ

en: Invalid action. Reload this page and try again.
yor: Iṣe ti ko tọ. Tun ṣe igbasilẹ oju-iwe yii ki o si gbiyanju lẹẹkansii.

en: Invalid form.
yor: Fọọmu ti ko tọ.

en: Invalid form. Reload this page and try again.
yor: Fọọmu ti ko tọ. Tun ṣe igbasilẹ oju-iwe yii ki o si gbiyanju lẹẹkansii.

en: Invalid nonce token!
yor: Aami nonce ti ko tọ!

en: Invalid request!.
yor: Ibéèrè ti ko tọ!.

en: Invalid role name entry: %s
yor: Iforukọsilẹ orukọ ipa ti ko tọ: %s

en: Invalid role provided.
yor: Ipa ti ko tọ ti a pese.

en: It is recommended to use this only as a last resource!
yor: A ṣe iṣeduro lati lo eyi nikan bi orisun ikẹhin!

en: Last Backup
yor: Iboju-aye Ikẹhin

en: Last Manual Backup - %s
yor: Àtúnṣe Ikọkọ Ikẹhin - %s

en: Legacy
yor: Iṣẹ́ àtijọ́

en: Level:
yor: Ìpele:

en: Link Hover Color
yor: Awọ ọna asopọ nigbati a ba wa nibi

en: Link element colors
yor: Awọ eroja ọna asopọ

en: Links
yor: Awọn ọna asopọ

en: List all media library files.
yor: Atokọ gbogbo awọn faili ile-ikawe media.

en: List unattached files uploaded by other users.
yor: Atokọ awọn faili ti ko ni asopọ ti a gbe wọle nipasẹ awọn olumulo miiran.

en: Listing
yor: Ìtòkasí

en: Live preview of your custom color scheme
yor: Àfihàn àtúnṣe ti àwọ̀ àdáni rẹ

en: Load Less
yor: Gbe Ẹlẹkẹta Kéré

en: Load More
yor: Gbe Ẹlẹkẹta Ọpọ

en: Load on page types is required.
yor: Gbigbe lori iru oju-iwe jẹ dandan.

en: Load on page types:
yor: Gbigbe lori iru oju-iwe:

en: Logged In Users
yor: Àwọn Olùmúlò Tí a Wọlé

en: Logged Out Users
yor: Àwọn Olùmúlò Tí a Sọkalẹ

en: Login Redirect
yor: Ìtẹ́numọ́ Wọlé

en: Login permission denied.
yor: Ìjẹ́wọ́wọ́lé ti kọ.

en: Logout Redirect
yor: Ìtẹ́numọ́ Sọkalẹ

en: Main Admin Color
yor: Awọ Olùdarí Pataki

en: Main Admin Color is required.
yor: Àwọ̀ Alákóso Pataki jẹ́ dandan.

en: Main Admin Color settings
yor: Iwọn awọ Olùdarí Pataki

en: Manage members of network-wide permission groups.
yor: Ṣakoso awọn ọmọ ẹgbẹ ti awọn ẹgbẹ aṣẹ nẹtiwọọki.

en: Manage plugin permission settings.
yor: Ṣakoso awọn eto aṣẹ afikun.

en: Manual Backup
yor: Àtúnṣe Ikọkọ

en: Manual backup of %s (%s)
yor: Àtúnṣe ikọkọ ti %s (%s)

en: Media Buttons (all)
yor: Bọtini Média (gbogbo)

en: Member support forum
yor: Àwọn forum ìtùnú ọmọ ẹgbẹ́

en: Menu Background
yor: Iwọn ẹhin akojọ

en: Menu Hover Background
yor: Iwọn ẹhin akojọ nigbati a ba gbe ọrun

en: Menu Hover Text
yor: Ọrọ akojọ nigbati a ba gbe ọrun

en: Menu Icon Color
yor: Awọ aami akojọ

en: Menu Text Color
yor: Awọ ọrọ akojọ

en: Metaboxes
yor: Àwọn Metaboxes

en: Mine %s
yor: Ti mi %s

en: Missing parameters, refresh the page and try again.
yor: Àwọn àkọsílẹ̀ tí o ṣòfò, tún oju-iwe naa ṣe àtúnṣe ki o si gbìmọ̀ lẹ́ẹ̀kansi.

en: Mobile Menu Toggle
yor: Akojọ Mobile Toggle

en: Moderate any item regardless of authorship.
yor: Ṣakoso eyikeyi nkan laibikita onkọwe.

en: Modes
yor: Awọn ipo

en: Move selected notice types out of admin pages
yor: Gbe àwọn irú ìkìlọ̀ tí a yan kúrò ní àwọn ojúewé aládàáṣiṣẹ́

en: Move to Hidden Notices
yor: Gbe si Awọn Ifitonileti Ti a Pamọ

en: Multiples roles on "Add New User" screen
yor: Iṣẹ pupọ lori iboju "Fikun-un Olumulo Tuntun"

en: Multiples roles on "User Edit" screen
yor: Iṣẹ pupọ lori iboju "Ṣatunkọ Olumulo"

en: Named Sizes
yor: Iwọn orukọ

en: Nav Menu
yor: Akojọ Nav

en: Nav Menus (Block)
yor: Akojọ Nav (Blok)

en: Nav Menus (Legacy)
yor: Akojọ Nav (Iṣẹ atijọ)

en: Navigation Menu Restrictions
yor: Iwọn Ikojọpọ Akojọ Navigation

en: Navigation Menus
yor: Awọn Akojọ Navigation

en: Navigation Menus allows you to block access to frontend menu links.
yor: Awọn Akojọ Navigation gba ọ laaye lati pa iraye si awọn ọna asopọ akojọ iwaju.

en: Need PublishPress Capabilities Support?
yor: Nilo Atilẹyin Awọn Agbara PublishPress?

en: Needed function to create default roles not found!
yor: Iṣẹ ti a nilo lati ṣẹda awọn ipa aiyipada ko ri!

en: Network sync completed.
yor: Asopọ nẹtiwọọki ti pari.

en: Network sync has been queued and will continue in the background.
yor: Asopọ nẹtiwọọki ti wa ni atokọ ati pe yoo tẹsiwaju ni abẹlẹ.

en: New
yor: Tuntun

en: New backup saved.
yor: Atilẹba tuntun ti fipamọ.

en: New capabilities are controlled on the Additonal tab.
yor: Awọn agbara tuntun ni a n ṣakoso lori taabu afikun.

en: New capability added to role.
yor: Agbara tuntun ti a fi kun si ipa.

en: New frontend element added. Save changes to enable for role.
yor: Ẹ̀yà tuntun ti a fi kún àkọsílẹ̀ àgbohunsilẹ. Fipamọ́ àtúnṣe láti jẹ́ kí ó ṣiṣẹ́ fún ipa.

en: New role created.
yor: Ipa tuntun ti a dá sílẹ̀.

en: No Users %s
yor: Kò sí Àwọn Olùṣàkóso %s

en: No change
yor: Ko si iyipada

en: No changes
yor: Kò sí àtúnṣe

en: No metaboxes found for %1s. %2s Click here %3s to visit the %4s screen and refresh this page afterwards to load the new metaboxes.
yor: Kò sí metaboxes tí a rí fún %1s. %2s Tẹ nibi %3s láti ṣàbẹwò sí iboju %4s àti tun oju-iwe yìí ṣe lẹ́yìn náà láti gba metaboxes tuntun.

en: No permission!
yor: Kò sí àṣẹ!

en: No results found.
yor: Kò sí abajade tí a rí.

en: No results found. Please try again with a different word.
yor: Kò sí abajade tí a rí. Jọwọ gbìmọ̀ lẹ́ẹ̀kan síi pẹ̀lú ọ̀rọ̀ míràn.

en: No role specified.
yor: Kò sí ipa tí a sọtọ.

en: No valid backup data found to import.
yor: Ko si data afẹyinti to wulo ti a ri lati gbe wọle.

en: Notification
yor: Ìkìlọ̀

en: Notification Color
yor: Awọ Ikilọ

en: Notification center access
yor: Ibi ìkìlọ̀ ìfọwọ́lé

en: Notifications
yor: Ìkìlọ̀

en: Notifications to display in the Admin Notices area.
yor: Ìkìlọ̀ láti fi hàn nínú àgbègbè Ìkìlọ̀ Olùdarí.

en: Notifications to remove from WordPress admin pages
yor: Ìkìlọ̀ láti yọ kúrò ní ojúewé olùdarí WordPress

en: Ocean Deep
yor: Oceani Deep

en: On this screen, you can restore an earlier version of your roles and capabilities.
yor: Nínú iboju yìí, o le tún àtúnṣe àtijọ́ ti àwọn ipa rẹ àti agbára rẹ padà.

en: Optional target-specific typography rules for common admin elements.
yor: Àwọn òfin typography tó jẹ́ àṣàyàn fún àwọn eroja aládàáṣiṣẹ́ wọpọ.

en: Options
yor: Àṣàyàn

en: Other Boxes
yor: Àwọn Àpoti Míràn

en: Outline
yor: Àtòka

en: Page Attributes: Order
yor: Àwọn Àmì Ojú-iwe: Àtòjọ

en: Page Boxes
yor: Àwọn Àpoti Ojú-iwe

en: Page Lists
yor: Àwọn Àkójọpọ̀ Ojú-iwe

en: Page background color
yor: Awọ aarin oju-iwe

en: Page title
yor: Akọle oju-iwe

en: Pages
yor: Awọn oju-iwe

en: Paragraph
yor: Paragirafu

en: Permalink: Descriptive Caption
yor: Permalink: Apejuwe Apejuwe

en: Permission denied
yor: Iṣẹ-iyọọda ti kọ

en: Permission denied.
yor: Iṣẹ-iyọọda ti kọ.

en: Permissions & Access
yor: Aṣẹ & Wiwọle

en: Pixel Sizes
yor: Iwọn piksẹli

en: Placeholder Text Color
yor: Àwọ̀ Ọ̀rọ̀ Ibi ìfọwọ́ra àkọ́kọ́

en: Please make a 'Manual Backup' in the backup tab to enable backup restore in case anything goes wrong.
yor: Jọwọ ṣe 'Afẹyinti Itọsọna' ni taabu afẹyinti lati mu afẹyinti pada ti ohunkohun ba lọ ni aṣiṣe.

en: Please upload a file to import
yor: Jọwọ gbe faili kan lati gbe wọle

en: Please upload a valid .json file
yor: Jọwọ gbe faili .json to wulo wọle

en: Plugin Capabilities &ndash; %s
yor: Agbara Plugin &ndash; %s

en: Post %s Capabilities
yor: Agbara Ifiweranṣẹ %s

en: Post Attributes
yor: Awọn ohun-ini Ifiweranṣẹ

en: Post Type Metabox
yor: Iru Ifiweranṣẹ Metabox

en: Post type registration does not define this capability distinctly
yor: Iforukọsilẹ iru ifiweranṣẹ ko ṣalaye agbara yii ni kedere

en: Preset Fonts
yor: Fọ́ntì Tí a Ti Ṣètò

en: Primary Button
yor: Bọtini Àkọ́kọ́

en: Primary Button Background
yor: Àtẹ̀gùn Bọtìn Àkọ́kọ́

en: Primary Button Hover
yor: Ibi ìfọwọ́ra Bọtìn Àkọ́kọ́

en: Primary Button Text
yor: Ọ̀rọ̀ Bọtìn Àkọ́kọ́

en: Primary brand color
yor: Awọ ami pataki

en: Primary text color
yor: Awọ ọrọ pataki

en: Profile Feature Restrictions
yor: Awọn ihamọ ẹya profaili

en: Profile Features
yor: Awọn ẹya profaili

en: Profile Features allows you to remove elements from the Profile screen.
yor: Awọn ẹya profaili gba ọ laaye lati yọ awọn eroja kuro ninu iboju profaili.

en: Profile features access disabled.
yor: Iwọle awọn ẹya profaili ti pa.

en: Profile features access enabled for this role.
yor: Iwọle awọn ẹya profaili ti muu ṣiṣẹ fun ipa yii.

en: Publish / Update
yor: Ṣe atẹjade / Imudojuiwọn

en: Publish Actions
yor: Awọn iṣe atẹjade

en: Publish Box
yor: Apoti atẹjade

en: PublishPress Capabilities
yor: Awọn agbara PublishPress

en: PublishPress Capabilities Menu Restriction
yor: Ìdènà akojọ PublishPress

en: PublishPress Capabilities automatically creates a backup on installation and whenever you save changes.
yor: Awọn agbara PublishPress ṣẹda afẹyinti laifọwọyi lori fifi sori ati nigbakugba ti o ba fipamọ awọn ayipada.

en: PublishPress Capabilities automatically creates a backup on installation and whenever you save changes. The initial backup and last %d auto-backups are kept.
yor: Awọn agbara PublishPress ṣẹda afẹyinti laifọwọyi lori fifi sori ati nigbakugba ti o ba fipamọ awọn ayipada. Afẹyinti ibẹrẹ ati awọn afẹyinti %d to kẹhin ni a pa.

en: PublishPress Capabilities is the access control plugin for WordPress. You can manage all your WordPress user roles, from Administrators to Subscribers.
yor: Awọn agbara PublishPress jẹ ohun itanna iṣakoso iraye si fun WordPress. O le ṣakoso gbogbo awọn ipa olumulo WordPress rẹ, lati awọn alakoso si awọn alabapin.

en: PublishPress Custom
yor: PublishPress Àdáni

en: PublishPress Permissions
yor: Awọn igbanilaaye PublishPress

en: Read more on Role Level.
yor: Ka siwaju lori Ipele Ipa.

en: Redirect Features allows you to redirect users in a role after Registration, Login or Logout.
yor: Awọn ẹya itọnisọna n gba ọ laaye lati tọka awọn olumulo ni ipa lẹhin Iforukọsilẹ, Wọle tabi Jade.

en: Redirect users to a specified URL.
yor: Tọka awọn olumulo si URL kan ti a ṣalaye.

en: Redirect users to the URL they were viewing before login.
yor: Tọka awọn olumulo si URL ti wọn n wo ṣaaju ki wọn to wọle.

en: Redirects
yor: Awọn itọnisọna

en: Redirects allows you to redirect users in a role after Registration, Login or Logout.
yor: Awọn itọnisọna n gba ọ laaye lati tọka awọn olumulo ni ipa lẹhin Iforukọsilẹ, Wọle tabi Jade.

en: Refresh Profile Features
yor: Tunṣe Awọn ẹya profaili

en: Registration Redirect
yor: Itọnisọna Iforukọsilẹ

en: Regulate permissions for Edit Flow post statuses <em>(Pro)</em>
yor: Ṣakoso awọn igbanilaaye fun awọn ipo Ifiweranṣẹ Edit Flow <em>(Pro)</em>

en: Remove
yor: Yọ

en: Remove Admin Notices from WordPress admin screen and organize them in to a single area.
yor: Yọ awọn Ifiranṣẹ Alakoso lati iboju alakoso WordPress ki o si ṣeto wọn sinu agbegbe kan.

en: Remove Admin Toolbar
yor: Yọ Ọpa Alakoso

en: Replace "Howdy"
yor: Rọpo "Bawo ni"

en: Replace "Howdy" in the admin bar.
yor: Rọpo "Bawo ni" ninu ọpa alakoso.

en: Replace "Howdy" text
yor: Rọpo ọrọ "Bawo ni"

en: Replace the WordPress logo and favicon
yor: Rọpo aami WordPress ati favicon

en: Replace the default "Thanks for creating with WordPress" message in the admin footer.
yor: Rọpo ifiranṣẹ aiyipada "O ṣeun fun ṣiṣẹda pẹlu WordPress" ninu ẹsẹ alakoso.

en: Request Support
yor: Beere atilẹyin

en: Reset Roles
yor: Tun Roles ṣe

en: Reset Roles and Capabilities to WordPress defaults
yor: Tun Roles ati Agbara ṣe si awọn aiyipada WordPress

en: Reset WordPress Defaults
yor: Tun awọn aiyipada WordPress ṣe

en: Reset to WordPress defaults
yor: Tun ṣe si awọn aiyipada WordPress

en: Reseting default Roles and Capabilities will set them to the WordPress install defaults.
yor: Tun awọn Roles ati Agbara aiyipada ṣe yoo ṣeto wọn si awọn aiyipada fifi sori WordPress.

en: Restore
yor: Múpadà

en: Restore Previous Roles and Capabilities
yor: Múpadà awọn Roles ati Agbara ti tẹlẹ

en: Restore Selected Roles
yor: Múpadà awọn Roles ti a yan

en: Restore failed. No backup found.
yor: Múpadà kuna. Ko si afẹyinti ti a ri.

en: Right bar
yor: Ọtun bar

en: Role Capabilities
yor: Agbara Iṣẹ

en: Role Level
yor: Ipele Iṣẹ

en: Role Name
yor: Orukọ Iṣẹ

en: Role Slug
yor: Slug Iṣẹ

en: Role Type
yor: Iru Iṣẹ

en: Role level is mostly deprecated. However, it still determines eligibility for Post Author assignment and limits the application of user editing capabilities.
yor: Ipele iṣẹ ti wa ni afikun pupọ. Sibẹsibẹ, o tun pinnu ifarada fun ipin akọwe Post ati pe o ni ihamọ lori lilo awọn agbara ṣiṣatunkọ olumulo.

en: Roles
yor: Awọn Iṣẹ

en: Roles & Groups
yor: Ipa & Awọn Ẹgbẹ

en: Roles allows you to create, edit, and delete all the user roles on your site.
yor: Awọn iṣẹ gba ọ laaye lati ṣẹda, ṣatunkọ, ati paarẹ gbogbo awọn ipa olumulo lori aaye rẹ.

en: Roles and Capabilities
yor: Awọn Iṣẹ ati Agbara

en: Roles and Capabilities reset to WordPress defaults
yor: Awọn Iṣẹ ati Agbara ti tun pada si awọn aiyipada WordPress

en: Roles and Capabilities restored from initial backup.
yor: Awọn Iṣẹ ati Agbara ti da duro lati afẹyinti ibẹrẹ.

en: Roles and Capabilities restored from selected auto-backup.
yor: Awọn Iṣẹ ati Agbara ti da duro lati afẹyinti aiyipada ti a yan.

en: Row Hover Background
yor: Àtẹ̀gùn Ibi ìfọwọ́ra

en: Save %s Restrictions
yor: Fipamọ %s Awọn ihamọ

en: Save Changes
yor: Fipamọ Awọn ayipada

en: Save Custom Style
yor: Fipamọ́ Àṣà Tó Yàtọ̀

en: Save Edit
yor: Fipamọ Ṣatunkọ

en: Save for %s
yor: Fipamọ fun %s

en: Save for all Post Types
yor: Fipamọ fun gbogbo Awọn Iru Post

en: Save for all Roles
yor: Fipamọ fun gbogbo Awọn Iṣẹ

en: Saving...
yor: Nítorí pé a n fipamọ́...

en: Search
yor: Wa

en: Search Roles
yor: Wa Awọn ipa

en: Search capabilities...
yor: Wa awọn agbara...

en: Search user...
yor: Wa olumulo...

en: Secondary Button Background
yor: Àtẹ̀gùn Bọtìn Ẹ̀ka Keji

en: Secondary Button Hover
yor: Ibi ìfọwọ́ra Bọtìn Ẹ̀ka Keji

en: Secondary Button Text
yor: Ọ̀rọ̀ Bọtìn Ẹ̀ka Keji

en: Security check failed
yor: Ayẹwo aabo kuna

en: Security check failed.
yor: Ayẹwo aabo kuna.

en: Select %1$s...
yor: Yan %1$s...

en: Select %s
yor: Yan %s

en: Select Image
yor: Yan Aworan

en: Select allowed editor
yor: Yan olootu ti a gba laaye

en: Select pages...
yor: Yan awọn oju-iwe...

en: Select post types...
yor: Yan awọn iru ifiweranṣẹ...

en: Select roles...
yor: Yan awọn ipa...

en: Select the allowed editor options for users in this role.
yor: Yan awọn aṣayan olootu ti a gba laaye fun awọn olumulo ni ipa yii.

en: Select the notification types that should be displayed in the Admin Notices area after been removed from the WordPress admin screens.
yor: Yan awọn iru ikilọ ti o yẹ ki o han ni agbegbe Awọn Ikilọ Alakoso lẹhin ti a yọ wọn kuro ninu awọn iboju alakoso WordPress.

en: Select the notification types that should be hidden when a user in the %1$s role is viewing WordPress admin screens.
yor: Yan àwọn irú ìkìlọ̀ tí yóò yẹ kó parẹ́ nígbà tí oníṣe kan nínú ipo %1$s bá ń wo àwọn iboju àlàáfíà WordPress.

en: Selected Pages
yor: Awọn Oju-iwe ti a Yan

en: Selected item deleted successfully
yor: Nkan ti a yan ti paarẹ ni aṣeyọri

en: Selector
yor: Aṣayan

en: Separate multiple values with a space (custom-style-one custom-style-two).
yor: Ya awọn iye pupọ pẹlu aaye kan (aṣa-ara-ọkan aṣa-ara-meji).

en: Set a base font size for the admin area. Leave empty to use the default WordPress size.
yor: Ṣeto iwọn fọ́ntì ipilẹ fún àgbègbè aládàáṣiṣẹ́. Fi silẹ́ kí o lo iwọn WordPress tó jẹ́ àtọkànwá.

en: Set a font stack for the admin area, for example "Segoe UI", sans-serif.
yor: Ṣeto akojọpọ fọ́ntì fún àgbègbè aládàáṣiṣẹ́, fún àpẹẹrẹ "Segoe UI", sans-serif.

en: Set custom post statuses for content items.
yor: Ṣeto awọn ipo ifiweranṣẹ aṣa fun awọn nkan akoonu.

en: Set login redirect cookie
yor: Ṣeto kukisi gbigbe oju-iwe wọle

en: Set per-item association exceptions.
yor: Ṣeto awọn aiyede asopọ fun ọkọọkan.

en: Set per-item edit exceptions.
yor: Ṣeto awọn aiyede ṣiṣatunkọ fun ọkọọkan.

en: Set per-item read exceptions.
yor: Ṣeto awọn aiyede kika fun ọkọọkan.

en: Set per-item revision exceptions.
yor: Ṣeto awọn aiyede atunṣe fun ọkọọkan.

en: Set taxonomy term assignment exceptions.
yor: Ṣeto awọn aiyede asignment ọrọ taxonomy.

en: Set taxonomy term association exceptions.
yor: Ṣeto awọn aiyede asopọ ọrọ taxonomy.

en: Set taxonomy term management exceptions.
yor: Ṣeto awọn aiyede iṣakoso ọrọ taxonomy.

en: Sets the admin color scheme for all users. Click a scheme to preview it instantly.
yor: Ṣeto awọ alakoso fun gbogbo awọn olumulo. Tẹ akọmọ kan lati ṣe afihan rẹ lẹsẹkẹsẹ.

en: Setting
yor: Iṣeto

en: Settings
yor: Awọn iṣeto

en: Settings Panel
yor: Panẹli awọn iṣeto

en: Settings saved.
yor: Àwọn ìṣètò ti fipamọ́.

en: Settings updated successfully.
yor: Awọn iṣeto ti ni imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: Settings updated.
yor: Awọn iṣeto ti ni imudojuiwọn.

en: Show all post types on the "Editor Features" screen, even ones normally hidden in the WordPress admin area.
yor: Fi gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ han lori iboju "Awọn ẹya Editọ", paapaa awọn ti a maa n pa mọ ni agbegbe alakoso WordPress.

en: Show changes from current roles only
yor: Fi awọn ayipada lati awọn ipa lọwọlọwọ nikan han

en: Show private post types
yor: Fi awọn iru ifiweranṣẹ ikọkọ han

en: Show private taxonomies
yor: Fi awọn taxonomies ikọkọ han

en: Show selected notices in a dedicated Admin Notices panel
yor: Fi àwọn ìkìlọ̀ tí a yan hàn nínú panẹli Àwọn Ìkìlọ̀ Aládàáṣiṣẹ́ tó yàtọ̀

en: Silence this notice
yor: Duro ìkìlọ̀ yìí

en: Silenced Notices
yor: Ìkìlọ̀ ti a dákẹ́

en: Site Dark Mode
yor: Awọn iṣe Dudu Aaye

en: Site Light Mode
yor: Awọn iṣe Fẹlẹfẹlẹ Aaye

en: Skipped %d invalid or unsupported import entries.
yor: A kọ %d awọn ẹ entry ti ko wulo tabi ti ko ni atilẹyin.

en: Slug already exists
yor: Slug ti wa tẹlẹ

en: Social Links
yor: Awọn ọna asopọ Awujọ

en: Something went wrong, the system wasn't able to create the role, refresh the page and try again.
yor: Nkan kan ṣẹlẹ, eto naa ko le ṣẹda ipa, tun ṣe igbasilẹ oju-iwe naa ki o si gbiyanju lẹẹkansi.

en: Spam Link Color
yor: Awọ ọna asopọ spam

en: Standard link color
yor: Awọ ọna asopọ boṣewa

en: Start from template
yor: Bẹrẹ lati àpẹẹrẹ

en: Status & visibility
yor: Ipo & wiwo

en: Submenu Background
yor: Iwọn ẹhin akojọ kekere

en: Submenu Text Color
yor: Awọ ọrọ akojọ kekere

en: Submit Revision
yor: Firanṣẹ Atunṣe

en: Success notices
yor: Ìkìlọ̀ aṣeyọrí

en: Sunrise
yor: Ìtàn Bọ́ọ̀lù

en: Switch to Draft
yor: Yipada si Àtẹjáde

en: Sync options to all sites.
yor: Sínkù àwọn aṣayan sí gbogbo awọn aaye.

en: Sync role to all sites.
yor: Sínkù ipa sí gbogbo awọn aaye.

en: System %s
yor: Eto %s

en: Table Border Color
yor: Àwọ̀ ààlà Tàbìlì

en: Table Header Background
yor: Abẹlẹ ori tabili

en: Table Header Text
yor: Ọrọ ori tabili

en: Table Row Background
yor: Abẹlẹ ila tabili

en: Table Row Text Color
yor: Awọ ọrọ ila tabili

en: Table element colors
yor: Awọ eroja tabili

en: Tables
yor: Awọn tabili

en: Target
yor: Ero

en: TaxoPress - Settings
yor: TaxoPress - Eto

en: Taxonomy Boxes
yor: Àkópọ̀ Taxonomy

en: Term %s Capabilities
yor: Iwọn %s Àwọn Agbara

en: Test this user
yor: Dáhùn olumulo yi

en: Test user
yor: Dáhùn olumulo

en: Test your site by instantly logging in as another user. Available accounts include any which the current user can edit.
yor: Dáhùn aaye rẹ nipa ṣiṣi wọle lẹsẹkẹsẹ gẹgẹ bi olumulo miiran. Awọn iroyin ti o wa pẹlu eyikeyi ti olumulo ti lọwọlọwọ le ṣe atunṣe.

en: Testing as user: %1$s. %2$sReturn to Administrator view%3$s
yor: Testing gẹgẹ bi olumulo: %1$s. %2$sPade pada si wiwo Olùdarí%3$s

en: Text
yor: Ìkọ́

en: Text Color
yor: Awọ Ọrọ

en: Text settings
yor: Àwọn eto ọrọ

en: Thank you for creating with WordPress
yor: Ẹ ṣéun fun ṣiṣẹ́da pẹlu WordPress

en: The "slug" is the URL-friendly version of the role. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers and underscores.
yor: “slug” ni ẹya ti o friendly URL ti ipa. O maa n jẹ gbogbo lẹta kekere ati pe o ni awọn lẹta, awọn nọmba ati awọn abawọn nikan.

en: The %s role is not enabled for editing. The Find button is disabled.
yor: Ipa %s ko ni agbara fun ṣiṣatunkọ. Bọtini Wa ti wa ni pipade.

en: The User Testing feature also requires the %1$s edit_users %2$s capability.
yor: Ẹ̀ka Iṣẹ́ Ìdánwò Olùsọdá náà tún nilo àǹfààní %1$s edit_users %2$s.

en: The following entries have no effect. Please assign desired capabilities on the Editing / Deletion / Private tabs.
yor: Àwọn ìforúkọsílẹ̀ tó tẹ̀le yìí kò ní ipa. Jọ̀wọ́ yàn àwọn àǹfààní tí a fẹ́ ní àwọn taabu Àtúnṣe / Pipa / Àkọsílẹ̀.

en: The new role %s was created successfully.
yor: Iṣẹ́ tuntun %s ti dáaṣẹ́ pẹ̀lú aṣeyọrí.

en: The role "%s" already exists. Please choose a different name.
yor: Iṣẹ́ "%s" ti wà títẹ̀sí. Jọ̀wọ́ yan orúkọ míràn.

en: The role %1$s was successfully deleted. %2$s
yor: Iṣẹ́ %1$s ti parí pẹ̀lú aṣeyọrí. %2$s

en: The role %1$s was successfully hidden.
yor: Iṣẹ́ %1$s ti farapamọ́ pẹ̀lú aṣeyọrí.

en: The role %1$s was successfully unhidden.
yor: Iṣẹ́ %1$s ti ṣí pẹ̀lú aṣeyọrí.

en: The role could not be deleted.
yor: Iṣẹ́ náà kò le parí.

en: The selected %1$s roles were successfully deleted. %2$s
yor: Àwọn iṣẹ́ %1$s tí a yàn ti parí pẹ̀lú aṣeyọrí. %2$s

en: The selected application password is not editable.
yor: Ọrọ igbaniwọle ohun elo ti a yan ko le ṣe atunṣe.

en: The selected role is not editable.
yor: Iṣẹ́ tí a yàn kò le ṣe àtúnṣe.

en: The slug for this post type is %s
yor: Slug fún irú ìkọ̀wé yìí ni %s

en: The slug for this taxonomy is %s
yor: Slug fún irú ìtẹ̀sí yìí ni %s

en: There are currently no admin notices.
yor: Kò sí ìkìlọ́ alákóso lọwọlọwọ.

en: There are no frontend menu links. To control access to navigation menus, please add menu links.
yor: Kò sí àwọn ìjápọ̀ akojọ aṣayan iwájú. Lati ṣakoso iraye si àwọn akojọ aṣayan ìsàlẹ̀, jọ̀wọ́ fi àwọn ìjápọ̀ akojọ silẹ.

en: There are no users in this role. Please select a role that has users and is able to access the "Profile" screen.
yor: Kò sí àwọn olumulo ní iṣẹ́ yìí. Jọ̀wọ́ yan iṣẹ́ tó ní awọn olumulo àti tó lè wọlé si iboju "Àkọọ́lẹ̀".

en: These can be edited on the %1s Capabilities screen %2s
yor: Àwọn wọ̀nyí le ṣe àtúnṣe ní iboju %1s Àǹfààní %2s

en: This allows you to assign a new user to multiples roles.
yor: Èyí gba ọ laaye láti yàn olumulo tuntun sí ọpọlọpọ awọn iṣẹ́.

en: This allows you to assign an existing user to multiple roles.
yor: Èyí gba ọ laaye láti yàn olumulo to wà sí ọpọlọpọ awọn iṣẹ́.

en: This capability is %s
yor: Àǹfààní yìí ni %s

en: This capability is controlled by %s
yor: Iṣẹ́ yìí ni a n ṣakoso nipasẹ %s

en: This capability is controlled by %s Use the sidebar settings to allow this to be controlled independently.
yor: Iṣẹ́ yìí ni a n ṣakoso nipasẹ %s Lo awọn eto ẹgbẹ́ ẹgbẹ́ lati jẹ́ kí a lè ṣakoso eyi lọ́tọ̀.

en: This capability is explicitly negated. Click to add/remove normally.
yor: Iṣẹ́ yìí ti kọ́kọ́ jẹ́ kó ṣee ṣe. Tẹ láti fi kún/yọ́ nìkan.

en: This capability is not available for this post type.
yor: Iṣẹ́ yìí kò sí fún irú ìkànnì yìí.

en: This feature allows you to modify the site frontend by hiding IDs or classes, adding CSS styles, or adding body classes.
yor: Iṣẹ́ yìí gba ọ laaye lati yipada iwaju aaye nipasẹ ìkọ̀ ID tàbí kilasi, fífi CSS àyípadà, tàbí fífi kilasi ara kun.

en: This feature is denied
yor: Ẹya yii ni a kọ

en: This feature will be added to all pages.
yor: Iṣẹ́ yìí yóò ṣàfikún sí gbogbo awọn oju-iwe.

en: This feature will test the "Profile" screen as a user in the %s role.
yor: Iṣẹ́ yìí yóò dan ìkànsí "Profaili" ṣe gẹ́gẹ́ bí oníṣe ní ipa %s.

en: This menu is restricted for the following roles
yor: Àkójọ yìí ni a dènà fún awọn ipa wọnyi

en: This notice will be moved to the "Silenced Notices" tab and you will not receive a notification if it appears again.
yor: Ìkìlọ̀ yìí yóò lọ sí taabu "Awọn Ìkìlọ̀ Ti a Dẹ́kun" àti iwọ kò ní gba ìkìlọ̀ tí yóò bá hàn lẹ́ẹ̀kansi.

en: This plugin can be deleted.
yor: A lè pa plugin yìí run.

en: This role is not enabled for profile feature editing.
yor: Ipa yìí kò sí fún ṣiṣatunkọ ẹya profaili.

en: This will add a metabox on the post editing screen. You can use this feature to add body classes only for that post.
yor: Eyi yóò fi metabox kun lori iboju ṣiṣatunkọ ìkànnì. O le lo iṣẹ́ yìí láti fi kilasi ara kun fún ìkànnì yẹn nìkan.

en: This will cause a new capability to be required for creating posts, and enable a checkbox column here for role assignments. Normally, post creation is controlled by the "Edit" capability.
yor: Eyi yóò fa kí a nilo iṣẹ́ tuntun fún ṣiṣàkóso ìkànnì, àti kí o jẹ́ kí àkójọ aṣayan ṣíṣe níhìn-ín fún ìpinnu ipa. Ní àtẹ̀yìnwá, ṣiṣàkóso ìkànnì ni a n ṣakoso nipasẹ iṣẹ́ "Ṣatunkọ".

en: This will only show here in the WordPress admin area.
yor: Eyi yóò fi hàn nìkan ní àgbègbè adarí WordPress.

en: This will show all post types on the "Capabilities" screen, even ones normally hidden in the WordPress admin area.
yor: Eyi yóò fi hàn gbogbo irú ìkànnì lori iboju "Iṣẹ́", paapaa awọn tí a n dènà ní àgbègbè adarí WordPress.

en: This will show all taxonomies on the "Capabilities" screen, even ones normally hidden in the WordPress admin area.
yor: Eyi yóò fi hàn gbogbo ìtòsọ́na lori iboju "Iṣẹ́", paapaa awọn tí a n dènà ní àgbègbè adarí WordPress.

en: Title:
yor: Àkòrí:

en: Toggle all
yor: Yí gbogbo

en: Top Bar - Left
yor: Ibèèrè Tóbi - Ọ̀tún

en: Top Bar - Right
yor: Ibèèrè Tóbi - Òsì

en: Top Tabs
yor: Awọn taabu oke

en: Trash Link Color
yor: Awọ ọna asopọ akojo

en: Type / Taxonomy settings saved.
yor: Iru / Awọn eto taxonomy ti fipamọ.

en: Typography
yor: Iru ọrọ

en: Typography Overrides
yor: Àtúnṣe Typography

en: URL targeted
yor: URL ti a fojusi

en: Unable to retrieve user data.
yor: Ko le gba data olumulo.

en: Uneditable %s
yor: Ko le satunkọ %s

en: Unhide
yor: Ṣii

en: Unique Post Type Capabilities
yor: Awọn agbara iru ifiweranṣẹ alailẹgbẹ

en: Unique Taxonomy Capabilities
yor: Awọn agbara taxonomy alailẹgbẹ

en: Unnamed application password
yor: ọrọ igbaniwọle ohun elo ti a ko darukọ

en: Update
yor: Imudojuiwọn

en: Upgrade to Pro
yor: Gbadun si Pro

en: Upload a custom favicon for the admin area. Recommended: 16px by 16px or 32px by 32px in SVG or PNG format.
yor: Gba aworan favicon aṣa kan silẹ fun agbegbe alakoso. A ṣe iṣeduro: 16px nipasẹ 16px tabi 32px nipasẹ 32px ni ọna kika SVG tabi PNG.

en: Upload a custom logo to replace the WordPress icon in the admin bar. Recommended: 20px by 20px in SVG or PNG format.
yor: Gba aami aṣa kan silẹ lati rọpo aami WordPress ninu ọpa alakoso. A ṣe iṣeduro: 20px nipasẹ 20px ni ọna kika SVG tabi PNG.

en: Use cookie to determine pages users were viewing before login. This is useful when login redirect is not working correctly due to wp_get_referer() limitation.
yor: Lo kuki lati pinnu awọn oju-iwe ti awọn olumulo n wo ṣaaju ki wọn to wọle. Eyi jẹ wulo nigbati atunṣe wiwọle ko ṣiṣẹ daradara nitori idiwọ wp_get_referer().

en: Use the "Create" capability for selected post types
yor: Lo agbara "Ṣẹda" fun awọn iru ifiweranṣẹ ti a yan

en: Use the sidebar settings to allow this to be controlled independently.
yor: Lo awọn eto sidebar lati gba eyi laaye lati ni iṣakoso ni ominira.

en: Use this Image
yor: Lò Àwòrán yìí

en: Used for alerts and notifications
yor: Lo fun ikilo ati awọn ikilọ

en: Used for hovers and highlights
yor: Lo fun hover ati ifamọra

en: User Display Name
yor: Orukọ Ifihan Olumulo

en: User Testing
yor: Ìdánwò Olumulo

en: User actions
yor: Iṣe awọn olumulo

en: Value
yor: Iye

en: Variation
yor: Iyatọ

en: View Documentation
yor: Wo Ìwé ìtọsọna

en: View Knowledge Base
yor: Wo Ilana Imọ

en: Visibility
yor: Àfihàn

en: WPML integration to mirror permissions to translations <em>(Pro)</em>
yor: Iṣọpọ WPML lati ṣe afihan awọn igbanilaaye si awọn itumọ <em>(Pro)</em>

en: Warning notices
yor: Ìkìlọ̀ ìkìlọ̀

en: Warning:
yor: Ìkìlọ̀:

en: Warning: This role cannot access the dashboard without the read capability. %1$sClick here to fix this now%2$s.
yor: Ìkìlọ̀: Iṣẹ́ yìí kò le wọlé sí dashboard láì ní agbára kika. %1$sTẹ nibi láti ṣatúnṣe eyi bayii%2$s.

en: Welcome panel
yor: Paneli Ikini

en: When enabled, role settings will always apply, overriding any user selection even if the color scheme UI is visible to them.
yor: Nígbà tí a bá ṣiṣẹ́, ìtọ́sọ́nà iṣẹ́ yóò ma lo, tí yóò kọ́ gbogbo yiyan olumulo kó dùn mọ́ wọn.

en: When enabled, users cannot see or change color scheme settings in their profile. Role-based settings will be applied.
yor: Nígbà tí a bá ṣiṣẹ́, awọn olumulo kò le rí tàbí yí ìtọ́sọ́nà awọ yíyí pada nínú profaili wọn. Àwọn ìtọ́sọ́nà ti a da lori iṣẹ́ ni yóò wulo.

en: When testing, display a caption and return link in the Admin Bar.
yor: Nígbà tí a bá n danwò, fi akọle kan hàn àti ìjápọ̀ padà nínú Ọgá Bar.

en: When testing, display a return link in the front end footer.
yor: Nígbà tí a bá n danwò, fi ìjápọ̀ padà hàn nínú ẹsẹ́ iwaju.

en: Whenever you use PublishPress Capabilities to save changes, it also creates a backup which you can use to restore a previous configuration.
yor: Nigba tí o ba n lo PublishPress Capabilities lati fipamọ́ àwọn ayipada, o tun dá àtúnṣe kan silẹ tí o le lo lati túnṣe iṣeto àtẹ́yẹ rẹ.

en: Whole Site
yor: Gbogbo Aaye

en: Widget Background
yor: Iwọn ẹhin ohun elo

en: Widget Body Text
yor: Ọrọ Ara Widget

en: Widget Border
yor: Ààlà Widget

en: Widget Header Background
yor: Àyẹyẹ Àkọsílẹ Widget

en: Widget Link
yor: Ìjápọ Widget

en: Widget Link Hover
yor: Ìjápọ Widget Lori

en: Widget Title Text
yor: Ọrọ Àkọlé Widget

en: Wildcard enabled
yor: Wildcard ti ṣiṣẹ́

en: Word count
yor: Ìkà ọrọ

en: WordPress Core Capabilities
yor: Àwọn Agbara WordPress Core

en: WordPress External Links
yor: Awọn ọna asopọ ita WordPress

en: WordPress Logo
yor: Aami WordPress

en: WordPress stores role capabilities in your database, where they remain even if the plugin is deactivated.
yor: WordPress tọju awọn agbara ipa ninu ibi ipamọ data rẹ, nibiti wọn ti wa paapaa ti a ba mu plugin naa kuro.

en: You are about to reset Roles and Capabilities to WordPress defaults.
     'Cancel' to stop, 'OK' to reset.
yor: O ti wa ni setan lati tun Roles ati Capabilities si awọn aiyipada WordPress. 'Fagile' lati da duro, 'OK' lati tunṣe.

en: You can add the CSS for your classes by clicking "Add Custom CSS".
yor: O le fi CSS kun fun awọn kilasi rẹ nipa titẹ "Fi CSS aṣa kun".

en: You can also configure this role as a %sPermission Group%s.
yor: O tun le tunto ipa yii gẹgẹbi %sIgbẹkẹle Ẹgbẹ%s.

en: You can block pages by URL or hide Admin elements by entering a CSS class or ID. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
yor: O le dènà awọn oju-iwe nipasẹ URL tabi pa awọn eroja Alakoso mọ nipa titẹ kilasi CSS tabi ID. Iṣẹ yii wa ni PublishPress Capabilities Pro.

en: You can hide plugin metaboxes. You can also hide specific items by entering their CSS class or ID. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
yor: O le pa awọn metaboxes plugin mọ. O tun le pa awọn nkan kan mọ nipa titẹ kilasi CSS tabi ID wọn. Iṣẹ yii wa ni PublishPress Capabilities Pro.

en: You can restrict access to admin menu screens. You can also edit, change, add, or remove links from the WordPress admin menu. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
yor: O le dènà iraye si awọn iboju akojọ alakoso. O tun le satunkọ, yi, fi, tabi yọ awọn ọna asopọ kuro ni akojọ alakoso WordPress. Iṣẹ yii wa ni PublishPress Capabilities Pro.

en: You can select page types where this element will be added.
yor: O le yan awọn iru oju-iwe nibiti a yoo fi nkan yii kun.

en: You can use Frontend Features to target specific posts and pages. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
yor: O le lo Awọn ẹya Frontend lati dojukọ awọn ifiweranṣẹ ati awọn oju-iwe pato. Iṣẹ yii wa ni PublishPress Capabilities Pro.

en: You cannot remove Manage Capabilities from Administrators
yor: O ko le yọ iṣakoso Awọn agbara kuro lati ọdọ awọn Alakoso

en: You do not have permission to access this page.
yor: O ko ni igbanilaaye lati wọle si oju-iwe yii.

en: You do not have permission to manage admin features.
yor: O ko ni igbanilaaye lati ṣakoso awọn ẹya alakoso.

en: You do not have permission to manage admin notices.
yor: O ko ni igbanilaaye lati ṣakoso awọn akiyesi alakoso.

en: You do not have permission to manage admin styles.
yor: O ko ni igbanilaaye lati ṣakoso awọn aṣa alakoso.

en: You do not have permission to manage capabilities.
yor: O ko ni igbanilaaye lati ṣakoso awọn agbara.

en: You do not have permission to manage editor features.
yor: O ko ni igbanilaaye lati ṣakoso awọn ẹya olootu.

en: You do not have permission to manage frontend features.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣakoso awọn ẹya iwaju.

en: You do not have permission to manage navigation menus.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣakoso awọn akojọ aṣayan lilọ.

en: You do not have permission to manage profile features.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣakoso awọn ẹya profaili.

en: You do not have permission to manage redirect.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣakoso atunṣe.

en: You do not have permission to manage roles.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣakoso awọn ipa.

en: You do not have permission to perform this action.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati ṣe iṣe yii.

en: You do not have permission to restore backup.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati tun gbe afẹyinti pada.

en: You do not have permission to restore roles.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati tun gbe awọn ipa pada.

en: You do not have sufficient permissions to perform this action.
yor: Iwọ ko ni awọn aṣẹ to peye lati ṣe iṣe yii.

en: You have no additional capabilities.
yor: Iwọ ko ni awọn agbara afikun.

en: You must enter the Login Redirect URL.
yor: Iwọ gbọdọ tẹ URL Atunṣe Iwọle.

en: You must select at least one editor for the role when managing allowed editor.
yor: Iwọ gbọdọ yan o kere ju olootu kan fun ipa nigbati o ba n ṣakoso olootu ti a gba laaye.

en: You're using PublishPress Capabilities Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
yor: Iwọ nlo PublishPress Capabilities Free. Ẹya Pro ni awọn ẹya diẹ sii ati atilẹyin. %sGbadun si Pro%s

en: Your Role
yor: Ipa Rẹ

en: Your link has expired, refresh the page and try again.
yor: Asopọ rẹ ti pari, tun ṣe oju-iwe naa ki o si gbiyanju lẹẹkansi.

en: activate %1$sAdvanced settings%2$s, see Role Usage
yor: mu %1$sIṣeto to ti ni ilọsiwaju%2$s ṣiṣẹ, wo Ipa Lilo

en: all roles
yor: gbogbo awọn ipa

en: check / uncheck / negate all
yor: ṣayẹwo / yọ / kọ gbogbo

en: e.g. .publishpress-wrap h1, #my-plugin-header
yor: f.i. .publishpress-wrap h1, #my-plugin-header

en: e.g., Company Branding, Dark Mode
yor: àpẹẹrẹ, Àmì Ilé-iṣẹ́, Ìmọ́ Dudu

en: see %1$sRole Usage%2$s: "Pattern Roles"
yor: wo %1$sIṣeduro ipa%2$s: "Awọn ipa àpẹẹrẹ"

en: show Classic Editor controls
yor: fi awọn iṣakoso Ẹlẹda Classic han

en: this custom style
yor: àṣà tó yàtọ̀ yìí

en: usage key
yor: bọtini lilo
