PublishPress Capabilities 2.40.0 - en to fil translation catalogue (750 entries)

en: "Posts" capabilities selected here also define type-specific role assignment for Permission Groups%s.
fil: "Mga Pagsusunod" na kakayahang napili dito ay nagtatakda rin ng tiyak na tungkulin para sa mga Permission Groups%s.

en: "Posts" capabilities selected here also define type-specific role assignment for Permit Groups%s.
fil: "Mga Pagsusunod" na kakayahang napili dito ay nagtatakda rin ng tiyak na tungkulin para sa mga Permit Groups%s.

en: %1$d users moved to default role %2$s.
fil: %1$d mga gumagamit ay inilipat sa default na tungkulin %2$s.

en: %1$s = Capability denied, even if granted by another role %2$s
fil: %1$s = Kakayahan ay tinanggihan, kahit na ibinigay ng ibang tungkulin %2$s

en: %1$s = Capability granted %2$s
fil: %1$s = Kakayahan ay ibinigay %2$s

en: %1$s = Capability not granted %2$s
fil: %1$s = Kakayahan ay hindi ibinigay %2$s

en: %1$sReturn to Administrator view%2$s
fil: %1$s Bumalik sa view ng Administrator%2$s

en: %1$sbuy%2$s %3$s
fil: %1$s bumili%2$s %3$s

en: %1$sgrab%2$s %3$s
fil: %1$s kunin%2$s %3$s

en: %1s Error: %2s  PublishPress Capabilities cannot function because another copy of the plugin is active.
fil: %1s Error: %2s  Ang PublishPress Capabilities ay hindi maaaring gumana dahil may ibang kopya ng plugin na aktibo.

en: %s (%s roles)
fil: %s (%s tungkulin)

en: %s (free install)
fil: %s (libre na pag-install)

en: %s (level %s)
fil: %s (antas %s)

en: %s Capabilities
fil: %s Kakayahan

en: %s info/purchase
fil: %s impormasyon/pagbili

en: %s restored from last backup.
fil: %s naibalik mula sa huling backup.

en: %s role copied. Please click the "Create Role" button to create this new role.
fil: %s na papel ay nakopya. Mangyaring i-click ang "Lumikha ng Papel" na pindutan upang lumikha ng bagong papel na ito.

en: %s role updated successfully.
fil: %s na papel ay matagumpay na na-update.

en: %s successfully imported from uploaded data.
fil: %s matagumpay na na-import mula sa na-upload na data.

en: %s: assigned by Permission Group
fil: %s: itinalaga ng Permission Group

en: (non-editable role)
fil: (hindi ma-edit na papel)

en: (this role will be removed if you restore backup)
fil: (ang papel na ito ay aalisin kung ibabalik mo ang backup)

en: A backup created on this screen replaces any previous manual backups, but is never automatically replaced.
fil: Ang backup na nilikha sa screen na ito ay pumapalit sa anumang nakaraang manu-manong backup, ngunit hindi kailanman awtomatikong napapalitan.

en: About
fil: Tungkol

en: About PublishPress Capabilities
fil: Tungkol sa PublishPress Capabilities

en: Add Body Class
fil: Magdagdag ng Body Class

en: Add CSS selectors (class or ID), choose a style variation, and set a brand color.
fil: Magdagdag ng mga CSS selector (class o ID), pumili ng isang pagbabago ng estilo, at itakda ang isang kulay ng tatak.

en: Add Custom CSS
fil: Magdagdag ng Custom CSS

en: Add Custom Style
fil: Magdagdag ng Custom na Estilo

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

en: Add New Custom Style
fil: Magdagdag ng Bagong Pasadyang Estilo

en: Add New Element
fil: Magdagdag ng Bagong Elemento

en: Add a New Capability
fil: Magdagdag ng Bagong Kakayahan

en: Add block
fil: Magdagdag ng bloke

en: Add more than one custom admin styles. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
fil: Magdagdag ng higit sa isang custom admin styles. Ang tampok na ito ay magagamit sa PublishPress Capabilities Pro.

en: Add new block
fil: Magdagdag ng bagong bloke

en: Add option to search and user testing in the Admin Bar.
fil: Magdagdag ng opsyon upang maghanap at subukan ang user sa Admin Bar.

en: Add or clear custom item entry before saving changes.
fil: Magdagdag o mag-clear ng pasadyang item na entry bago i-save ang mga pagbabago.

en: Add or remove capability from the role normally
fil: Magdagdag o mag-alis ng kakayahan mula sa papel nang normal

en: Add or remove members from permission groups.
fil: Magdagdag o mag-alis ng mga miyembro mula sa mga grupo ng pahintulot.

en: Add or remove this capability from the WordPress role
fil: Magdagdag o mag-alis ng kakayahang ito mula sa papel ng WordPress

en: Add post metabox:
fil: Magdagdag ng post metabox:

en: Add to role
fil: Magdagdag sa papel

en: Additional
fil: Karagdagan

en: Additional Capabilities
fil: Karagdagang Kakayahan

en: Admin Access
fil: Access ng Admin

en: Admin Bar
fil: Bar ng Admin

en: Admin Bar Background
fil: Pondo ng Bar ng Admin

en: Admin Bar Hover Background
fil: Pondo ng Hover ng Bar ng Admin

en: Admin Bar Hover Text
fil: Teksto ng Hover ng Bar ng Admin

en: Admin Bar Icon
fil: Icon ng Bar ng Admin

en: Admin Bar Text
fil: Teksto ng Bar ng Admin

en: Admin Bar modification
fil: Pagbabago ng Admin Bar

en: Admin Bar search
fil: Paghahanap sa Admin Bar

en: Admin Color Scheme
fil: Scheme ng Kulay ng Admin

en: Admin Feature Restrictions
fil: Mga Paghihigpit sa Tampok ng Admin

en: Admin Features
fil: Mga Tampok ng Admin

en: Admin Features Settings
fil: Mga Setting ng Mga Tampok ng Admin

en: Admin Features allows you to remove elements from the admin area and toolbar.
fil: Ang mga Tampok ng Admin ay nagbibigay-daan sa iyo na alisin ang mga elemento mula sa admin area at toolbar.

en: Admin Footer Text
fil: Teksto ng Footer ng Admin

en: Admin Menu
fil: Menu ng Admin

en: Admin Menu Restrictions
fil: Mga Paghihigpit sa Menu ng Admin

en: Admin Menus
fil: Mga Menu ng Admin

en: Admin Menus allows you to edit the admin menu links and control who has access.
fil: Ang Admin Menus ay nagbibigay-daan sa iyo upang i-edit ang mga link ng admin menu at kontrolin kung sino ang may access.

en: Admin Notices
fil: Mga Admin Notice

en: Admin Notices allows you to clean up the WordPress admin area by organizing extra messages and advertisements into one place.
fil: Ang Admin Notices ay nagbibigay-daan sa iyo upang linisin ang WordPress admin area sa pamamagitan ng pag-aayos ng mga dagdag na mensahe at advertisement sa isang lugar.

en: Admin Styles
fil: Mga Admin Styles

en: Admin Styles allows you to customize the WordPress admin area with your own branding.
fil: Ang Admin Styles ay nagbibigay-daan sa iyo upang i-customize ang WordPress admin area gamit ang iyong sariling branding.

en: Admin Styles allows you to customize the admin area with your own branding.
fil: Ang Admin Styles ay nagbibigay-daan sa iyo upang i-customize ang admin area gamit ang iyong sariling branding.

en: Admin bar colors
fil: Mga kulay ng bar ng Admin

en: Admin listing access is normally provided by the "Edit" capabilities. These "List" capabilities only apply if the corresponding "Edit" capability is missing. Also, these "List" capabilities can grant access, but not deny access.
fil: Ang access sa listing ng Admin ay karaniwang ibinibigay ng mga kakayahan na "I-edit". Ang mga kakayahang "List" na ito ay nalalapat lamang kung ang katumbas na kakayahang "I-edit" ay nawawala. Gayundin, ang mga kakayahang "List" na ito ay maaaring magbigay ng access, ngunit hindi maaaring magtanggi ng access.

en: Admin menu colors
fil: Mga kulay ng menu ng Admin

en: Admin notice status updated successfully.
fil: Matagumpay na na-update ang status ng admin notice.

en: Admin styles saved successfully.
fil: Naka-save na ang mga istilo ng Admin nang matagumpay.

en: Administer advanced content permissions and visibility rules.
fil: Pamahalaan ang mga advanced na pahintulot sa nilalaman at mga patakaran sa visibility.

en: All %s | All %s
fil[0]: Lahat %s
fil[1]: Lahat %s

en: All Roles
fil: Lahat ng Roles

en: All fields are required.
fil: Lahat ng mga patlang ay kinakailangan.

en: Allow "Edit", "Delete" and "Assign" capabilities separately from the "Manage" capability.
fil: Payagan ang "I-edit", "Tanggalin" at "Itaga" na mga kakayahan na hiwalay mula sa kakayahang "Pamahalaan".

en: Allow PublishPress to find profile items for this role.
fil: Payagan ang PublishPress na makahanap ng mga item sa profile para sa role na ito.

en: Allow post type permissions to be controlled separately from other areas of WordPress. %1$sFind out more.%2$s
fil: Payagan ang mga pahintulot ng post type na kontrolin nang hiwalay mula sa iba pang mga lugar ng WordPress. %1$sAlamin pa.%2$s

en: Allow taxonomy permissions to be controlled separately from other areas of WordPress.
fil: Payagan ang mga pahintulot ng taxonomy na kontrolin nang hiwalay mula sa iba pang mga lugar ng WordPress.

en: Allow the Capabilities screen to deny selected capabilities for individual WordPress application passwords.
fil: Pahintulutan ang screen ng mga kakayahan na tanggihan ang napiling mga kakayahan para sa mga indibidwal na password ng aplikasyon ng WordPress.

en: Alternate Row Background
fil: Kulay ng Alternatibong Row

en: Alternate Row Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Alternatibong Row

en: Always show the Classic Editor tab in "Editor Features" screen.
fil: Laging ipakita ang tab ng Classic Editor sa screen ng "Mga Tampok ng Editor".

en: Always try to automatically find profile elements. This may cause temporary issues when updating user roles that do not have access to the WordPress admin area.
fil: Laging subukang awtomatikong hanapin ang mga elemento ng profile. Maaaring magdulot ito ng pansamantalang isyu kapag ina-update ang mga user role na walang access sa WordPress admin area.

en: An error occured!
fil: Nagkaroon ng error!

en: An error occurred!
fil: Nagkaroon ng error!

en: Application Password Capabilities
fil: Mga Kakayahan ng Password ng Aplikasyon

en: Application Passwords
fil: Mga Password ng Aplikasyon

en: Application password capabilities
fil: Mga kakayahan ng password ng aplikasyon

en: Application password capabilities saved.
fil: Naka-save na mga kakayahan ng password ng aplikasyon.

en: Apply custom styling
fil: Ilapat ang pasadyang istilo

en: Approve Revision
fil: Aprubahan ang Rebisyon

en: Are you sure you want to delete "%s" custom style?
fil: Sigurado ka bang nais mong burahin ang "%s" na pasadyang estilo?

en: Are you sure you want to delete this %1s? %2s %3s
fil: Sigurado ka bang nais mong burahin ang %1s na ito? %2s %3s

en: Are you sure you want to delete this item ?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang item na ito?

en: Are you sure you want to delete this role?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang tungkuling ito?

en: Assign custom WP roles supplementally for a specific post type <em>(Pro)</em>
fil: Magtalaga ng mga pasadyang tungkulin ng WP bilang karagdagan para sa isang tiyak na uri ng post <em>(Pro)</em>

en: Assign or change role assignments for users.
fil: Mag-assign o magbago ng mga asignasyon ng papel para sa mga gumagamit.

en: Assign standard WP roles supplementally for a specific post type
fil: Magtalaga ng mga pamantayang tungkulin ng WP bilang karagdagan para sa isang tiyak na uri ng post

en: Associate users or groups with any page.
fil: I-asosya ang mga gumagamit o grupo sa anumang pahina.

en: Auto-backup of all roles (%s)
fil: Auto-backup ng lahat ng tungkulin (%s)

en: Automatically define type-specific capabilities for your custom post types and taxonomies
fil: Awtomatikong tukuyin ang mga kakayahan na tiyak sa uri para sa iyong mga pasadyang uri ng post at taxonomies

en: Automatically refresh profile elements
fil: Awtomatikong i-refresh ang mga elemento ng profile

en: Available Backups:
fil: Magagamit na mga Backup:

en: Background Color
fil: Kulay ng Background

en: Backup Roles and Capabilities
fil: Backup ng mga Tungkulin at Kakayahan

en: Backup Tool for PublishPress Capabilities
fil: Tool sa Backup para sa PublishPress Capabilities

en: Bad form Received
fil: Maling form na natanggap

en: Bad form received.
fil: Maling form na natanggap.

en: Before importing, we recommend using the "Backup" tab to create a backup of your current settings.
fil: Bago mag-import, inirerekomenda naming gamitin ang tab na "Backup" upang lumikha ng backup ng iyong kasalukuyang mga setting.

en: Blank Template
fil: Blangkong Template

en: Block
fil: I-block

en: Block Dashboard Access
fil: I-block ang Pag-access sa Dashboard

en: Block Login
fil: I-block ang Pag-login

en: Block Panel
fil: I-block ang Panel

en: Block by URL
fil: I-block sa URL

en: Block users in this role from accessing admin area.
fil: I-block ang mga gumagamit sa tunguling ito mula sa pag-access sa admin area.

en: Block users in this role from logging into the site.
fil: I-block ang mga gumagamit sa papel na ito mula sa pag-log in sa site.

en: Body
fil: Katawan

en: Body Class
fil: Klaseng Katawan

en: Body Text
fil: Teksto ng Katawan

en: Border
fil: Hangganan

en: Brand Color
fil: Kulay ng Brand

en: Button colors
fil: Mga kulay ng button

en: Buttons
fil: Mga Button

en: By default, WooCommerce prevents most users from accessing the WordPress admin area. When enabled, this setting will remove those restrictions for this role. %1s Click here for more details. %2s
fil: Sa default, pinipigilan ng WooCommerce ang karamihan sa mga gumagamit na ma-access ang WordPress admin area. Kapag pinagana, aalisin ng setting na ito ang mga limitasyon para sa papel na ito. %1s I-click dito para sa higit pang mga detalye. %2s

en: Bypass content restrictions for editorial workflows.
fil: Laktawan ang mga paghihigpit sa nilalaman para sa mga editorial workflows.

en: Can delete posts which are currently published with private visibility.
fil: Maaaring burahin ang mga post na kasalukuyang nai-publish na may pribadong visibility.

en: Can delete posts which are currently published.
fil: Maaaring burahin ang mga post na kasalukuyang nai-publish.

en: Can delete posts which were created by other users.
fil: Maaaring burahin ang mga post na nilikha ng ibang mga gumagamit.

en: Can edit posts which are currently published with private visibility.
fil: Maaaring i-edit ang mga post na kasalukuyang nai-publish na may pribadong visibility.

en: Can edit posts which are currently published.
fil: Maaaring i-edit ang mga post na kasalukuyang nai-publish.

en: Can edit posts which were created by other users.
fil: Maaaring i-edit ang mga post na nilikha ng ibang mga gumagamit.

en: Can make a post publicly visible.
fil: Maaaring gawing pampublikong nakikita ang isang post.

en: Can read posts which are currently published with private visibility.
fil: Maaaring basahin ang mga post na kasalukuyang nai-publish na may pribadong visibility.

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Cancel Edit
fil: Kanselahin ang Pag-edit

en: Cannot delete default role. You <a href="%s">have to change it first</a>.
fil: Hindi ma-burahin ang default na papel. Kailangan mong <a href="%s">baguhin ito muna</a>.

en: Capabilites Documentation
fil: Dokumentasyon ng Mga Kakayahan

en: Capabilities
fil: Mga Kakayahan

en: Capabilities Settings
fil: Mga Setting ng Kakayahan

en: Capabilities allows you change the permissions for any user role.
fil: Ang mga Kakayahan ay nagpapahintulot sa iyo na baguhin ang mga pahintulot para sa anumang papel ng gumagamit.

en: Capabilities allows you to change the permissions for any user role.
fil: Ang mga Kakayahan ay nagpapahintulot sa iyo na baguhin ang mga pahintulot para sa anumang papel ng gumagamit.

en: Capabilities for custom statuses can be manually added here. (See %sPermissions > Post Statuses%s for applicable names). %sSupplemental status-specific roles%s are usually more convenient, though.
fil: Ang mga Kakayahan para sa mga custom na status ay maaaring manu-manong idagdag dito. (Tingnan ang %sMga Pahintulot > Mga Status ng Post%s para sa mga naaangkop na pangalan). Ang %sMga karagdagang papel na tiyak sa status%s ay karaniwang mas maginhawa, gayunpaman.

en: Capabilities for custom statuses can be manually added here. Or activate the PP Custom Post Statuses extension to assign status-specific supplemental roles.
fil: Ang mga Kakayahan para sa mga custom na status ay maaaring manu-manong idagdag dito. O i-activate ang PP Custom Post Statuses extension upang magtalaga ng mga papel na karagdagang tiyak sa status.

en: Capabilities for custom statuses can be manually added to a role here (see Conditions > Status > Capability Mapping for applicable names). However, it is usually more convenient to use Permit Groups to assign a supplemental status-specific role.
fil: Ang mga kakayahan para sa mga pasadyang katayuan ay maaaring mano-manong idagdag sa isang papel dito (tingnan ang Mga Kundisyon > Katayuan > Pagmamapa ng Kakayahan para sa mga naaangkop na pangalan). Gayunpaman, kadalasang mas maginhawa ang gumamit ng mga Permit Group upang magtalaga ng isang karagdagang katayuan-tiyak na papel.

en: Capabilities is Safe to Use
fil: Ang mga kakayahan ay Ligtas Gamitin

en: Capability Name
fil: Pangalan ng Kakayahan

en: Change how this style is displayed
fil: Baguhin kung paano ipinapakita ang estilo na ito

en: Checklist
fil: Listahan ng mga Gagawin

en: Cherry
fil: Seresa

en: Choose Frontend Features that will apply to this post.
fil: Pumili ng mga Tampok ng Frontend na ilalapat sa post na ito.

en: Classic
fil: Klasiko

en: Classic Editor %s Restrictions
fil: Klasikong Editor %s Mga Paghihigpit

en: Classic editor
fil: Klasikong editor

en: Click here for more on notice types.
fil: I-click dito para sa karagdagang impormasyon sa mga uri ng paunawa.

en: Click the "Find profile items for this role" button.
fil: I-click ang button na "Hanapin ang mga item ng profile para sa papel na ito".

en: Color for delete/trash actions
fil: Kulay para sa mga aksyon ng tanggalin/trash

en: Color for inactive items
fil: Kulay para sa mga hindi aktibong item

en: Color for spam actions
fil: Kulay para sa mga aksyon ng spam

en: Color for trash actions
fil: Kulay para sa mga aksyon ng trash

en: Color on hover
fil: Kulay kapag naka-hover

en: Color settings
fil: Mga setting ng kulay

en: Configure notice visibility by user role
fil: I-configure ang visibility ng notice ayon sa papel ng user

en: Contact
fil: Makipag-ugnayan

en: Contact the PublishPress team
fil: Makipag-ugnayan sa team ng PublishPress

en: Content Associations
fil: Mga Asosasyon ng Nilalaman

en: Control Allowed Editors
fil: Kontrolin ang Pinapayagang Mga Editor

en: Control Settings
fil: Mga Setting ng Kontrol

en: Control how admin styles are applied to users.
fil: Kontrolin kung paano inilalapat ang mga estilo ng admin sa mga gumagamit.

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Copy / update this role definition to all sites now
fil: Kopyahin / i-update ang depinisyon ng papel na ito sa lahat ng mga site ngayon

en: Copy Role
fil: Kopyahin ang Papel

en: Copy option settings to all sites now
fil: Kopyahin ang mga setting ng opsyon sa lahat ng site ngayon

en: Coupon Description
fil: Paglalarawan ng Kupon

en: Create New Role
fil: Lumikha ng Bagong Papel

en: Create Revision
fil: Lumikha ng Rebisyon

en: Create network-wide permission groups in multisite.
fil: Lumikha ng mga grupo ng pahintulot sa buong network sa multisite.

en: Create new permission groups.
fil: Lumikha ng mga bagong grupo ng pahintulot.

en: Create this role definition in new (future) sites
fil: Lumikha ng kahulugan ng papel na ito sa mga bagong (hinaharap) site

en: Current Menu Background
fil: Kasalukuyang Pondo ng Menu

en: Current Menu Text
fil: Kasalukuyang Teksto ng Menu

en: Current Role
fil: Kasalukuyang Papel

en: Current logo preview
fil: Kasalukuyang preview ng logo

en: Custom
fil: Pasadya

en: Custom Admin Logo
fil: Pasadyang Logo ng Admin

en: Custom CSS
fil: Pasadyang CSS

en: Custom Favicon
fil: Pasadyang Favicon

en: Custom Items
fil: Pasadyang Mga Item

en: Custom Moderation statuses for access-controlled, multi-step publishing workflow <em>(Pro)</em>
fil: Pasadyang mga katayuan ng Moderation para sa access-controlled, multi-step publishing workflow <em>(Pro)</em>

en: Custom Post Visibility statuses, fully implemented throughout wp-admin <em>(Pro)</em>
fil: Pasadyang mga katayuan ng Post Visibility, ganap na ipinatupad sa buong wp-admin <em>(Pro)</em>

en: Custom Style
fil: Pasadyang Estilo

en: Custom Style Name
fil: Pangalan ng Pasadyang Estilo

en: Custom Style Name is required.
fil: Kailangan ang pangalan ng Pasadyang Estilo.

en: Custom admin color schemes
fil: Pasadyang mga kulay ng admin

en: Custom footer text
fil: Pasadyang teksto ng footer

en: Custom item one
fil: Pasadyang item isa

en: Custom selector color rules
fil: Mga patakaran sa kulay ng pasadyang selector

en: Custom style "%s" deleted successfully.
fil: Naka-delete na ang custom na estilo "%s" nang matagumpay.

en: Custom style "%s" saved successfully.
fil: Naka-save na ang custom na estilo "%s" nang matagumpay.

en: Custom style name cannot be empty.
fil: Hindi maaaring walang laman ang pangalan ng custom na estilo.

en: Customize colors for different admin elements. Changes are previewed instantly.
fil: I-customize ang mga kulay para sa iba't ibang elemento ng admin. Ang mga pagbabago ay agad na na-preview.

en: Customize editing permissions per-category or per-post <em>(Pro)</em>
fil: I-customize ang mga pahintulot sa pag-edit ayon sa kategorya o ayon sa post <em>(Pro)</em>

en: Customize reading permissions per-category or per-post
fil: I-customize ang mga pahintulot sa pagbabasa ayon sa kategorya o ayon sa post

en: Customize the moderated editing of published content with Revisionary or Post Forking <em>(Pro)</em>
fil: I-customize ang pinamamahalaang pag-edit ng nailathalang nilalaman gamit ang Revisionary o Post Forking <em>(Pro)</em>

en: Dashboard Widgets
fil: Mga Widget ng Dashboard

en: Dashboard widget colors
fil: Mga kulay ng widget ng Dashboard

en: Default Link Color
fil: Kulay ng Default na Link

en: Default Role
fil: Pangkaraniwang Papel

en: Define and apply custom post statuses.
fil: Tukuyin at ilapat ang mga pasadyang katayuan ng post.

en: Define custom privacy policies for content.
fil: Tukuyin ang mga pasadyang patakaran sa privacy para sa nilalaman.

en: Delete Custom Style
fil: Burahin ang Pasadyang Estilo

en: Delete Link Color
fil: Kulay ng Tanggalin na Link

en: Delete permission groups.
fil: Burahin ang mga grupo ng pahintulot.

en: Delete role
fil: Tanggalin ang papel

en: Deleting a system role is not allowed.
fil: Ang pagtanggal ng isang sistemang papel ay hindi pinapayagan.

en: Deleting this role will completely remove it from database and is irrecoverable.
fil: Ang pagtanggal sa papel na ito ay ganap na aalisin ito mula sa database at hindi na maibabalik.

en: Deletion
fil: Pagtanggal

en: Detailed Taxonomy Capabilities
fil: Detalyadong Kakayahan ng Taxonomy

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
fil: Ang detalyadong dokumentasyon ay magagamit din sa website ng plugin.

en: Disable Code Editor
fil: Huwag paganahin ang Code Editor

en: Disable WooCommerce admin restrictions
fil: Huwag paganahin ang mga restriksyon ng WooCommerce admin

en: Disable the "Code editor" option for the Gutenberg block editor.
fil: Huwag paganahin ang "Code editor" na opsyon para sa Gutenberg block editor.

en: Display Name
fil: Pangalan ng Ipinapakita

en: Display this notice
fil: Ipakita ang paunawang ito

en: Displayed notices will no longer be removed from admin pages.
fil: Ang mga ipinakitang paunawa ay hindi na aalisin mula sa mga pahina ng admin.

en: Document Bar Title
fil: Pamagat ng Bar ng Dokumento

en: Document Overview
fil: Pangkalahatang-ideya ng Dokumento

en: Document Panel
fil: Panel ng Dokumento

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Drag multiple roles selection to change roles order.
fil: I-drag ang pagpili ng maraming papel upang baguhin ang pagkakasunud-sunod ng papel.

en: Each user role has a level from 0 to 10. The Subscriber role defaults to the lowest level (0). The Administrator role defaults to level 10.
fil: Bawat papel ng gumagamit ay may antas mula 0 hanggang 10. Ang papel na Subscriber ay default sa pinakamababang antas (0). Ang papel na Administrator ay default sa antas 10.

en: Edit
fil: I-edit

en: Edit Color Style
fil: I-edit ang Estilo ng Kulay

en: Edit Custom Style
fil: I-edit ang Pasadyang Estilo

en: Edit Post
fil: I-edit ang Post

en: Edit Role: %s
fil: I-edit ang Papel: %s

en: Edit Site
fil: I-edit ang Site

en: Edit attachments uploaded by the current user.
fil: I-edit ang mga attachment na na-upload ng kasalukuyang gumagamit.

en: Edit custom style
fil: I-edit ang custom na estilo

en: Edit existing permission groups.
fil: I-edit ang mga umiiral na grupo ng pahintulot.

en: Edit the settings.
fil: I-edit ang mga setting.

en: Editable %s | Editable %s
fil[0]: Maaaring i-edit %s
fil[1]: Maaaring i-edit %s

en: Editing
fil: Pag-e-edit

en: Editing:
fil: Pag-e-edit:

en: Editor Feature Restrictions
fil: Mga Paghihigpit sa Tampok ng Editor

en: Editor Features
fil: Mga Tampok ng Editor

en: Editor Features allows you to remove elements from the post editing screen.
fil: Ang Mga Tampok ng Editor ay nagbibigay-daan sa iyo upang alisin ang mga elemento mula sa screen ng pag-edit ng post.

en: Editorial Comments
fil: Mga Komento sa Editoryal

en: Enable %1$s access to the Admin Notices area.
fil: I-enable ang %1$s access sa Admin Notices area.

en: Enable Classic Editor tab
fil: I-enable ang tab ng Classic Editor

en: Enable Frontend Features for %1$s Role
fil: I-enable ang Mga Tampok sa Frontend para sa %1$s Role

en: Enter IDs or classes to hide. Separate multiple values with a comma (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).
fil: Ilagay ang mga ID o klase na dapat itago. Paghiwalayin ang maraming halaga gamit ang kuwit (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).

en: Enter a name for your custom style
fil: Maglagay ng pangalan para sa iyong pasadyang estilo

en: Enter classes that should be added to the body HTML. Separate multiple values with a space (custom-item-one custom-item-two).
fil: Ilagay ang mga klase na dapat idagdag sa body HTML. Paghiwalayin ang maraming halaga gamit ang espasyo (custom-item-one custom-item-two).

en: Enter classes to add the body HTML. Do not include the . before the HTML.
fil: Ilagay ang mga klase upang idagdag ang body HTML. Huwag isama ang . bago ang HTML.

en: Enter custom CSS to be added to frontend pages. Examples: .custom-style-1 { color: red; } #custom-header { background: red; }
fil: Ilagay ang custom CSS na idaragdag sa mga frontend na pahina. Mga halimbawa: .custom-style-1 { color: red; } #custom-header { background: red; }

en: Enter the URL users in this role should be redirected to after login.
fil: Ilagay ang URL kung saan dapat i-redirect ang mga user sa papel na ito pagkatapos mag-login.

en: Enter the URL users in this role should be redirected to after logout.
fil: Ilagay ang URL kung saan dapat i-redirect ang mga user sa papel na ito pagkatapos mag-logout.

en: Enter the URL users in this role should be redirected to after registration.
fil: Ilagay ang URL kung saan dapat i-redirect ang mga user sa papel na ito pagkatapos magparehistro.

en: Enter the URL users in this role should be redirected to after their first login.
fil: Ilagay ang URL na dapat pagdalhan ng mga gumagamit sa papel na ito pagkatapos ng kanilang unang pag-login.

en: Enter the relative path only without domain for login redirect.
fil: Ilagay lamang ang kaugnay na landas nang walang domain para sa redirect ng login.

en: Enter the relative path only without domain for logout redirect.
fil: Ilagay lamang ang kaugnay na landas nang walang domain para sa redirect ng logout.

en: Error importing settings! Please check that you uploaded a valid json file.
fil: Error sa pag-import ng mga setting! Pakisuri na na-upload mo ang isang wastong json na file.

en: Error importing settings! Please try again.
fil: Error sa pag-import ng mga setting! Pakisubukan muli.

en: Error notices
fil: Mga abiso ng error

en: Error: Failed creating the new role.
fil: Error: Nabigo ang paglikha ng bagong papel.

en: Error: wrong data
fil: Error: maling data

en: Exception Management
fil: Pamamahala ng Eksepsyon

en: Exclude role from User Testing
fil: I-exclude ang papel mula sa Pagsubok ng Gumagamit

en: Exclude users in selected roles from User Testing.
fil: I-exclude ang mga gumagamit sa napiling papel mula sa Pagsubok ng Gumagamit.

en: Exempt user from edit-circle restrictions.
fil: I-exempt ang gumagamit mula sa mga paghihigpit sa edit-circle.

en: Exempt user from read-circle restrictions.
fil: I-exempt ang gumagamit mula sa mga paghihigpit sa read-circle.

en: Explicitly negate these capabilities by storing as disabled
fil: Tahasang itanggi ang mga kakayahang ito sa pamamagitan ng pag-iimbak bilang hindi pinagana

en: Explicity negate this capability by storing as disabled
fil: Tahasang itanggi ang kakayahang ito sa pamamagitan ng pag-iimbak bilang hindi pinagana

en: Export
fil: I-export

en: Export / Import
fil: I-export / I-import

en: Export Settings
fil: I-export ang Mga Setting

en: Export the plugin settings for this site as a .json file. This allows you to easily import the configuration into another site.
fil: I-export ang mga setting ng plugin para sa site na ito bilang .json na file. Pinapayagan ka nitong madaling i-import ang configuration sa ibang site.

en: Featured Image
fil: Itinatampok na Larawan

en: Featured image
fil: Itinatampok na larawan

en: Features include:
fil: Kasama sa mga tampok:

en: Features:
fil: Mga Tampok:

en: Filter by capability
fil: I-filter ayon sa kakayahan

en: Filter by post type
fil: I-filter ayon sa uri ng post

en: Filter by taxonomy
fil: Salain ayon sa taxonomy

en: Find profile items for this role
fil: Hanapin ang mga item ng profile para sa papel na ito

en: First Login Redirect
fil: Unang Pag-login na Iredirect

en: Font Family
fil: Pamilya ng Font

en: Font Size
fil: Sukat ng Font

en: Force Quick Edit access when restrictions would otherwise block it.
fil: Pilitin ang Quick Edit access kapag ang mga paghihigpit ay magbablok dito.

en: Force role settings (override user selection)
fil: Pilitin ang mga setting ng papel (supilin ang pagpili ng gumagamit)

en: Forest
fil: Gubat

en: Form Fields
fil: Mga Form Field

en: Form input colors
fil: Mga kulay ng input ng form

en: Forms
fil: Mga Form

en: Front End footer notice
fil: Pabatid sa footer ng Front End

en: Frontend Features
fil: Mga Tampok ng Frontend

en: Frontend Features allows you to add or remove elements from the frontend of your site.
fil: Ang Mga Tampok ng Frontend ay nagbibigay-daan sa iyo upang magdagdag o mag-alis ng mga elemento mula sa frontend ng iyong site.

en: Frontend element item updated. Save changes to enable for role.
fil: Na-update ang item ng elemento ng Frontend. I-save ang mga pagbabago upang paganahin para sa papel.

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Go to the Backup feature
fil: Pumunta sa tampok na Backup

en: Grant Spectator, Participant or Moderator access to specific bbPress forums <em>(Pro)</em>
fil: Bigyan ng access ang Spectator, Participant o Moderator sa mga tiyak na bbPress forums <em>(Pro)</em>

en: Grant supplemental content permissions to a BuddyPress group <em>(Pro)</em>
fil: Bigyan ng karagdagang pahintulot sa nilalaman ang isang BuddyPress group <em>(Pro)</em>

en: Gutenberg Editor %s Restrictions
fil: Mga Limitasyon ng Editor ng Gutenberg %s

en: Gutenberg editor
fil: Editor ng Gutenberg

en: Has Users %s | Has Users %s
fil[0]: May Mga Gumagamit %s
fil[1]: May Mga Gumagamit %s

en: Has basic deletion capability (but may need other capabilities based on post status and ownership).
fil: May pangunahing kakayahan sa pagbura (ngunit maaaring kailanganin ang iba pang kakayahan batay sa katayuan ng post at pagmamay-ari).

en: Has basic editing capability (but may need other capabilities based on post status and ownership).
fil: May pangunahing kakayahan sa pag-edit (ngunit maaaring kailanganin ang iba pang kakayahan batay sa katayuan ng post at pagmamay-ari).

en: Headings
fil: Mga Ulo

en: Hidden IDs or Classes
fil: Nakatagong ID o Mga Klase

en: Hidden Notices
fil: Nakatagong Mga Pabatid

en: Hide Admin Color Scheme settings in user profile
fil: Itago ang mga setting ng Admin Color Scheme sa profile ng user

en: Hide Admin Toolbar
fil: Itago ang Admin Toolbar

en: Hide CSS Elements
fil: Itago ang mga CSS Elements

en: Hide Dashboard Widgets
fil: Itago ang mga Dashboard Widgets

en: Hide Default Items
fil: Itago ang mga Default Items

en: Hide IDs or Classes
fil: Itago ang mga IDs o Classes

en: Hide Submenus
fil: Itago ang mga Submenu

en: Hide Twenty Twenty-Three Credit Footer
fil: Itago ang Twenty Twenty-Three Credit Footer

en: Hide this notice
fil: Itago ang paunawang ito

en: Highlight Color
fil: Kulay ng Highlight

en: Hover State
fil: Estado ng Hover

en: How to use Admin Features
fil: Paano gamitin ang mga Tampok ng Admin

en: How to use Admin Notices
fil: Paano gamitin ang Admin Notices

en: How to use Admin Styles
fil: Paano gamitin ang mga Estilo ng Admin

en: How to use Capabilities
fil: Paano gamitin ang mga Kakayahan

en: How to use Editor Features
fil: Paano gamitin ang mga Tampok ng Editor

en: How to use Frontend Features
fil: Paano gamitin ang mga Tampok ng Frontend

en: How to use Navigation Menus
fil: Paano gamitin ang mga Navigation Menus

en: How to use Profile Features
fil: Paano gamitin ang mga Tampok ng Profile

en: How to use Redirect Features
fil: Paano gamitin ang mga Tampok ng Redirect

en: If you have installed any plugin that adds new roles or capabilities, these will be lost.
fil: Kung mayroon kang na-install na anumang plugin na nagdadagdag ng mga bagong tungkulin o kakayahan, mawawala ang mga ito.

en: If you like %s, please leave us a %s rating. Thank you!
fil: Kung gusto mo ang %s, mangyaring iwanan kami ng %s na rating. Salamat!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
fil: Kung kailangan mo ng tulong o may bagong kahilingan sa tampok, ipaalam sa amin.

en: Import Settings
fil: I-import ang Mga Setting

en: Import the plugin settings from a .json file. This file can be obtained by exporting the settings on another site using the form above.
fil: I-import ang mga setting ng plugin mula sa isang .json na file. Ang file na ito ay maaaring makuha sa pamamagitan ng pag-export ng mga setting sa ibang site gamit ang form sa itaas.

en: Inactive Link Color
fil: Kulay ng Inactive na Link

en: Include in new sites.
fil: Isama sa mga bagong site.

en: Incorrect capability name.
fil: Maling pangalan ng kakayahan.

en: Info notices
fil: Impormasyon ng mga abiso

en: Initial Backup
fil: Paunang Backup

en: Initial Backup - %s
fil: Paunang Backup - %s

en: Initial backup of all roles
fil: Paunang backup ng lahat ng mga tungkulin

en: Input Background Color
fil: Kulay ng Background ng Input

en: Input Border Color
fil: Kulay ng Hangganan ng Input

en: Input Focus Border
fil: Hangganan ng Focus ng Input

en: Input Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Input

en: Invalid Capabilities
fil: Maling Kakayahan

en: Invalid action. Reload this page and try again.
fil: Maling aksyon. I-reload ang pahinang ito at subukan muli.

en: Invalid form.
fil: Maling form.

en: Invalid form. Reload this page and try again.
fil: Maling form. I-reload ang pahinang ito at subukan muli.

en: Invalid nonce token!
fil: Maling nonce token!

en: Invalid request!.
fil: Maling kahilingan!.

en: Invalid role name entry: %s
fil: Maling entry ng pangalan ng tungkulin: %s

en: Invalid role provided.
fil: Maling ibinigay na tungkulin.

en: It is recommended to use this only as a last resource!
fil: Inirerekomenda na gamitin ito lamang bilang huling mapagkukunan!

en: Last Backup
fil: Huling Backup

en: Last Manual Backup - %s
fil: Huling Manu-manong Backup - %s

en: Level:
fil: Antas:

en: Link Hover Color
fil: Kulay ng Link sa Hover

en: Link element colors
fil: Mga kulay ng elemento ng Link

en: Links
fil: Mga Link

en: List all media library files.
fil: Ilista ang lahat ng mga file sa aklatan ng media.

en: List unattached files uploaded by other users.
fil: Ilista ang mga hindi naka-attach na file na na-upload ng ibang mga gumagamit.

en: Listing
fil: Listahan

en: Live preview of your custom color scheme
fil: Buhay na preview ng iyong pasadyang scheme ng kulay

en: Load Less
fil: Mag-load ng Mas Kaunti

en: Load More
fil: Mag-load ng Higit Pa

en: Load on page types is required.
fil: Kinakailangan ang pag-load sa mga uri ng pahina.

en: Load on page types:
fil: Mag-load sa mga uri ng pahina:

en: Logged In Users
fil: Mga Naka-log In na Gumagamit

en: Logged Out Users
fil: Mga Naka-log Out na Gumagamit

en: Login Redirect
fil: Redirect sa Pag-login

en: Login permission denied.
fil: Tinanggihan ang pahintulot sa pag-login.

en: Logout Redirect
fil: Redirect sa Pag-log Out

en: Main Admin Color
fil: Pangunahing Kulay ng Admin

en: Main Admin Color is required.
fil: Kailangan ang Pangunahing Kulay ng Admin.

en: Main Admin Color settings
fil: Pangunahing Setting ng Kulay ng Admin

en: Manage members of network-wide permission groups.
fil: Pamahalaan ang mga miyembro ng mga pangkat ng pahintulot sa buong network.

en: Manage plugin permission settings.
fil: Pamahalaan ang mga setting ng pahintulot ng plugin.

en: Manual Backup
fil: Manu-manong Backup

en: Manual backup of %s (%s)
fil: Manu-manong backup ng %s (%s)

en: Media & Misc
fil: Media & Iba pa

en: Media Buttons (all)
fil: Mga Media Button (lahat)

en: Member support forum
fil: Pagtulong sa forum ng mga miyembro

en: Menu Background
fil: Pondo ng Menu

en: Menu Hover Background
fil: Pondo ng Hover ng Menu

en: Menu Hover Text
fil: Teksto ng Hover ng Menu

en: Menu Icon Color
fil: Kulay ng Icon ng Menu

en: Menu Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Menu

en: Mine %s | Mine %s
fil[0]: Akin %s
fil[1]: Akin %s

en: Missing parameters, refresh the page and try again.
fil: Kulang ang mga parameter, i-refresh ang pahina at subukan muli.

en: Mobile Menu Toggle
fil: Toggle ng Mobile Menu

en: Moderate any item regardless of authorship.
fil: I-moderate ang anumang item anuman ang may-akda.

en: Modes
fil: Mga Mode

en: Move selected notice types out of admin pages
fil: Ilipat ang mga napiling uri ng notice mula sa mga admin page

en: Move to Hidden Notices
fil: Ilipat sa Nakatagong Paunawa

en: Multiples roles on "Add New User" screen
fil: Maramihang papel sa screen ng "Magdagdag ng Bagong Gumagamit"

en: Multiples roles on "User Edit" screen
fil: Maramihang papel sa screen ng "I-edit ang Gumagamit"

en: Named Sizes
fil: Mga Nabanggit na Sukat

en: Navigation Menu Restrictions
fil: Mga Paghihigpit sa Navigation Menu

en: Navigation Menus
fil: Mga Navigation Menus

en: Navigation Menus allows you to block access to frontend menu links.
fil: Ang mga Navigation Menus ay nagpapahintulot sa iyo na hadlangan ang pag-access sa mga link ng menu sa frontend.

en: Need PublishPress Capabilities Support?
fil: Kailangan ng Suporta para sa PublishPress Capabilities?

en: Needed function to create default roles not found!
fil: Kailangan na function para lumikha ng default na mga papel ay hindi natagpuan!

en: Network sync completed.
fil: Nakumpleto ang pag-synchronize ng network.

en: Network sync has been queued and will continue in the background.
fil: Ang pag-synchronize ng network ay naipon at magpapatuloy sa background.

en: New
fil: Bago

en: New backup saved.
fil: Bago ang backup ay na-save.

en: New capabilities are controlled on the Additonal tab.
fil: Ang mga bagong kakayahan ay kinokontrol sa tab na Karagdagang.

en: New capability added to role.
fil: Bago ang kakayahan ay idinagdag sa papel.

en: New frontend element added. Save changes to enable for role.
fil: Naidagdag ang bagong elemento ng frontend. I-save ang mga pagbabago upang paganahin para sa papel.

en: New role created.
fil: Na-create ang bagong papel.

en: No Users %s | No Users %s
fil[0]: Walang Mga User
fil[1]: Walang Mga User

en: No change
fil: Walang pagbabago

en: No changes
fil: Walang mga pagbabago

en: No metaboxes found for %1s. %2s Click here %3s to visit the %4s screen and refresh this page afterwards to load the new metaboxes.
fil: Walang metaboxes na natagpuan para sa %1s. %2s I-click dito %3s upang bisitahin ang %4s na screen at i-refresh ang pahinang ito pagkatapos upang i-load ang mga bagong metaboxes.

en: No permission!
fil: Walang pahintulot!

en: No results found.
fil: Walang nahanap na resulta.

en: No results found. Please try again with a different word.
fil: Walang nahanap na resulta. Mangyaring subukan muli gamit ang ibang salita.

en: No role specified.
fil: Walang tinukoy na papel.

en: No valid backup data found to import.
fil: Walang natagpuang wastong backup na data na maaring i-import.

en: Notification
fil: Abiso

en: Notification Color
fil: Kulay ng Notipikasyon

en: Notification center access
fil: Pag-access sa notification center

en: Notifications
fil: Mga Notipikasyon

en: Notifications to display in the Admin Notices area.
fil: Mga notipikasyon na ipapakita sa lugar ng Admin Notices.

en: Notifications to remove from WordPress admin pages
fil: Mga notipikasyon na aalisin mula sa mga pahina ng admin ng WordPress

en: On this screen, you can restore an earlier version of your roles and capabilities.
fil: Sa screen na ito, maaari mong ibalik ang mas naunang bersyon ng iyong mga papel at kakayahan.

en: Optional target-specific typography rules for common admin elements.
fil: Opsyonal na target-specific typography rules para sa mga karaniwang admin elements.

en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Other Boxes
fil: Ibang Mga Kahon

en: Outline
fil: Balangkas

en: Page Attributes: Order
fil: Mga Katangian ng Pahina: Kaayusan

en: Page Boxes
fil: Mga Kahon ng Pahina

en: Page Lists
fil: Mga Listahan ng Pahina

en: Page background color
fil: Kulay ng background ng pahina

en: Page title
fil: Pamagat ng pahina

en: Pages
fil: Mga pahina

en: Paragraph
fil: Talata

en: Permalink: Descriptive Caption
fil: Permalink: Deskriptibong Caption

en: Permission denied
fil: Tanggihan ang pahintulot

en: Permission denied.
fil: Tanggihan ang pahintulot.

en: Permissions & Access
fil: Mga Pahintulot at Access

en: Pixel Sizes
fil: Mga Sukat ng Pixel

en: Placeholder Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Placeholder

en: Please make a 'Manual Backup' in the backup tab to enable backup restore in case anything goes wrong.
fil: Mangyaring gumawa ng 'Manwal na Backup' sa tab ng backup upang paganahin ang pag-restore ng backup sakaling may mangyaring masama.

en: Please upload a file to import
fil: Mangyaring mag-upload ng isang file upang i-import

en: Please upload a valid .json file
fil: Mangyaring mag-upload ng wastong .json na file

en: Plugin Capabilities &ndash; %s
fil: Mga Kakayahan ng Plugin &ndash; %s

en: Post %s Capabilities
fil: Mga Kakayahan ng Post %s

en: Post Attributes
fil: Mga Katangian ng Post

en: Post Type Metabox
fil: Metabox ng Uri ng Post

en: Post type registration does not define this capability distinctly
fil: Ang pagpaparehistro ng uri ng post ay hindi nagtatakda ng kakayahang ito nang hiwalay

en: Primary Button
fil: Pangunahing Button

en: Primary Button Background
fil: Kulay ng Background ng Pangunahing Button

en: Primary Button Hover
fil: Hover ng Pangunahing Button

en: Primary Button Text
fil: Teksto ng Pangunahing Button

en: Primary brand color
fil: Pangunahing kulay ng tatak

en: Primary text color
fil: Pangunahing kulay ng teksto

en: Profile Feature Restrictions
fil: Mga Paghihigpit sa Tampok ng Profile

en: Profile Features
fil: Mga Tampok ng Profile

en: Profile Features allows you to remove elements from the Profile screen.
fil: Pinapayagan ng mga Tampok ng Profile na alisin ang mga elemento mula sa screen ng Profile.

en: Profile features access disabled.
fil: Naka-disable ang access sa mga tampok ng profile.

en: Profile features access enabled for this role.
fil: Naka-enable ang access sa mga tampok ng profile para sa papel na ito.

en: Publish / Update
fil: I-publish / I-update

en: Publish Actions
fil: Mga Aksyon sa Pag-publish

en: Publish Box
fil: Kahon ng Pag-publish

en: PublishPress Capabilities
fil: Mga Kakayahan ng PublishPress

en: PublishPress Capabilities Menu Restriction
fil: Paglilimita sa Menu ng PublishPress

en: PublishPress Capabilities automatically creates a backup on installation and whenever you save changes.
fil: Ang Mga Kakayahan ng PublishPress ay awtomatikong lumilikha ng backup sa pag-install at sa tuwing nagse-save ka ng mga pagbabago.

en: PublishPress Capabilities automatically creates a backup on installation and whenever you save changes. The initial backup and last %d auto-backups are kept.
fil: Ang Mga Kakayahan ng PublishPress ay awtomatikong lumilikha ng backup sa pag-install at sa tuwing nagse-save ka ng mga pagbabago. Ang paunang backup at ang huling %d auto-backup ay pinapanatili.

en: PublishPress Capabilities is the access control plugin for WordPress. You can manage all your WordPress user roles, from Administrators to Subscribers.
fil: Ang Mga Kakayahan ng PublishPress ay ang plugin para sa kontrol ng access sa WordPress. Maaari mong pamahalaan ang lahat ng iyong mga papel ng gumagamit sa WordPress, mula sa mga Administrator hanggang sa mga Subscriber.

en: PublishPress Custom
fil: PublishPress Pasadya

en: PublishPress Permissions
fil: Mga Pahintulot ng PublishPress

en: Read more on Role Level.
fil: Magbasa pa sa Antas ng Papel.

en: Redirect Features allows you to redirect users in a role after Registration, Login or Logout.
fil: Pinapayagan ng Mga Tampok ng Redirect na i-redirect ang mga gumagamit sa isang papel pagkatapos ng Pagrehistro, Pag-login o Pag-logout.

en: Redirect users to a specified URL.
fil: I-redirect ang mga gumagamit sa isang tinukoy na URL.

en: Redirect users to the URL they were viewing before login.
fil: I-redirect ang mga gumagamit sa URL na kanilang tinitingnan bago mag-login.

en: Redirects
fil: Mga Redirect

en: Redirects allows you to redirect users in a role after Registration, Login or Logout.
fil: Pinapayagan ng Mga Redirect na i-redirect ang mga gumagamit sa isang papel pagkatapos ng Pagrehistro, Pag-login o Pag-logout.

en: Refresh Profile Features
fil: Mga Tampok sa Pag-refresh ng Profile

en: Registration Redirect
fil: Pag-redirect sa Pagrehistro

en: Regulate permissions for Edit Flow post statuses <em>(Pro)</em>
fil: I-regulate ang mga pahintulot para sa mga estado ng post ng Edit Flow <em>(Pro)</em>

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Remove Admin Notices from WordPress admin screen and organize them in to a single area.
fil: Tanggalin ang Mga Abiso ng Admin mula sa WordPress admin screen at ayusin ang mga ito sa isang solong lugar.

en: Remove Admin Toolbar
fil: Tanggalin ang Toolbar ng Admin

en: Replace "Howdy"
fil: Palitan ang "Howdy"

en: Replace "Howdy" in the admin bar.
fil: Palitan ang "Howdy" sa admin bar.

en: Replace "Howdy" text
fil: Palitan ang teksto ng "Howdy"

en: Replace the WordPress logo and favicon
fil: Palitan ang logo ng WordPress at favicon

en: Replace the default "Thanks for creating with WordPress" message in the admin footer.
fil: Palitan ang default na "Salamat sa paglikha gamit ang WordPress" na mensahe sa footer ng admin.

en: Request Support
fil: Humiling ng Suporta

en: Reset Roles
fil: I-reset ang mga Papel

en: Reset Roles and Capabilities to WordPress defaults
fil: I-reset ang mga Papel at Kakayahan sa mga default ng WordPress

en: Reset WordPress Defaults
fil: I-reset ang mga Default ng WordPress

en: Reset to WordPress defaults
fil: I-reset sa mga default ng WordPress

en: Reseting default Roles and Capabilities will set them to the WordPress install defaults.
fil: Ang pag-reset ng mga default na Papel at Kakayahan ay itatakda ang mga ito sa mga default ng pag-install ng WordPress.

en: Restore
fil: Ibalik

en: Restore Previous Roles and Capabilities
fil: Ibalik ang Mga Nakaraang Papel at Kakayahan

en: Restore Selected Roles
fil: Ibalik ang Napiling Mga Papel

en: Restore failed. No backup found.
fil: Nabigo ang pagpapanumbalik. Walang backup na natagpuan.

en: Right bar
fil: Kanang bar

en: Role
fil: Papel

en: Role Capabilities
fil: Kakayahan ng Papel

en: Role Level
fil: Antas ng Papel

en: Role Name
fil: Pangalan ng Papel

en: Role Slug
fil: Slug ng Papel

en: Role Type
fil: Uri ng Papel

en: Role level is mostly deprecated. However, it still determines eligibility for Post Author assignment and limits the application of user editing capabilities.
fil: Ang antas ng papel ay kadalasang hindi na ginagamit. Gayunpaman, ito pa rin ang tumutukoy sa pagiging karapat-dapat para sa asignasyon ng May-akda ng Post at nililimitahan ang aplikasyon ng kakayahan sa pag-edit ng gumagamit.

en: Roles
fil: Mga Papel

en: Roles & Groups
fil: Mga Papel at Grupo

en: Roles allows you to create, edit, and delete all the user roles on your site.
fil: Ang mga papel ay nagbibigay-daan sa iyo upang lumikha, mag-edit, at magtanggal ng lahat ng mga papel ng gumagamit sa iyong site.

en: Roles and Capabilities
fil: Mga Papel at Kakayahan

en: Roles and Capabilities reset to WordPress defaults
fil: Ang mga Papel at Kakayahan ay na-reset sa mga default ng WordPress

en: Roles and Capabilities restored from initial backup.
fil: Ang mga Papel at Kakayahan ay naibalik mula sa paunang backup.

en: Roles and Capabilities restored from selected auto-backup.
fil: Ang mga Papel at Kakayahan ay naibalik mula sa napiling auto-backup.

en: Row Hover Background
fil: Kulay ng Hover ng Row

en: Save %s Restrictions
fil: I-save ang %s Mga Paghihigpit

en: Save Changes
fil: I-save ang mga Pagbabago

en: Save Custom Style
fil: I-save ang Pasadyang Estilo

en: Save Edit
fil: I-save ang Pag-edit

en: Save for %s
fil: I-save para sa %s

en: Save for all Post Types
fil: I-save para sa lahat ng Uri ng Post

en: Save for all Roles
fil: I-save para sa lahat ng Mga Papel

en: Saving...
fil: Nagsasal save...

en: Search
fil: Maghanap

en: Search Roles
fil: Maghanap ng Mga Papel

en: Search capabilities...
fil: Maghanap ng mga kakayahan...

en: Search user...
fil: Maghanap ng user...

en: Secondary Button Background
fil: Kulay ng Background ng Sekondaryang Button

en: Secondary Button Hover
fil: Hover ng Sekondaryang Button

en: Secondary Button Text
fil: Teksto ng Sekondaryang Button

en: Security check failed
fil: Nabigong suriin ang seguridad

en: Security check failed.
fil: Nabigong suriin ang seguridad.

en: Select %1$s...
fil: Pumili ng %1$s...

en: Select %s
fil: Pumili ng %s

en: Select Image
fil: Pumili ng Imahe

en: Select allowed editor
fil: Pumili ng pinahihintulutang editor

en: Select pages...
fil: Pumili ng mga pahina...

en: Select post types...
fil: Pumili ng mga uri ng post...

en: Select roles...
fil: Pumili ng mga papel...

en: Select the allowed editor options for users in this role.
fil: Pumili ng mga pinahihintulutang pagpipilian ng editor para sa mga user sa papel na ito.

en: Select the notification types that should be displayed in the Admin Notices area after been removed from the WordPress admin screens.
fil: Pumili ng mga uri ng notification na dapat ipakita sa lugar ng Admin Notices pagkatapos itong alisin mula sa mga screen ng admin ng WordPress.

en: Select the notification types that should be hidden when a user in the %1$s role is viewing WordPress admin screens.
fil: Pumili ng mga uri ng notification na dapat itago kapag ang isang user sa %1$s role ay tumitingin sa mga admin screen ng WordPress.

en: Selected Pages
fil: Napiling Mga Pahina

en: Selected item deleted successfully
fil: Matagumpay na nabura ang napiling item

en: Separate multiple values with a space (custom-style-one custom-style-two).
fil: Paghiwalayin ang maraming halaga gamit ang espasyo (custom-style-one custom-style-two).

en: Set a base font size for the admin area. Leave empty to use the default WordPress size.
fil: Mag-set ng base font size para sa admin area. Iwanang walang laman upang gamitin ang default na laki ng WordPress.

en: Set a font stack for the admin area, for example "Segoe UI", sans-serif.
fil: Mag-set ng font stack para sa admin area, halimbawa "Segoe UI", sans-serif.

en: Set custom post statuses for content items.
fil: Itakda ang mga custom na status ng post para sa mga item ng nilalaman.

en: Set login redirect cookie
fil: Itakda ang cookie para sa redirect ng pag-login

en: Set per-item association exceptions.
fil: Itakda ang mga eksepsyon sa asosasyon ng bawat item.

en: Set per-item edit exceptions.
fil: Itakda ang mga eksepsyon sa pag-edit ng bawat item.

en: Set per-item read exceptions.
fil: Itakda ang mga eksepsyon sa pagbabasa ng bawat item.

en: Set per-item revision exceptions.
fil: Itakda ang mga eksepsyon sa rebisyon ng bawat item.

en: Set taxonomy term assignment exceptions.
fil: Itakda ang mga eksepsyon sa pagtatalaga ng termino ng taxonomy.

en: Set taxonomy term association exceptions.
fil: Itakda ang mga eksepsyon sa asosasyon ng termino ng taxonomy.

en: Set taxonomy term management exceptions.
fil: Itakda ang mga eksepsyon sa pamamahala ng termino ng taxonomy.

en: Sets the admin color scheme for all users. Click a scheme to preview it instantly.
fil: Nagtatakda ng kulay na scheme ng admin para sa lahat ng gumagamit. I-click ang isang scheme upang agad itong i-preview.

en: Setting
fil: Pagtatakda

en: Settings
fil: Mga Pagtatakda

en: Settings Panel
fil: Panel ng Pagtatakda

en: Settings saved.
fil: Naka-save ang mga setting.

en: Settings updated successfully.
fil: Matagumpay na na-update ang mga setting.

en: Settings updated.
fil: Na-update ang mga setting.

en: Show all post types on the "Editor Features" screen, even ones normally hidden in the WordPress admin area.
fil: Ipakita ang lahat ng uri ng post sa screen ng "Mga Tampok ng Editor", kahit na ang mga karaniwang nakatago sa lugar ng admin ng WordPress.

en: Show changes from current roles only
fil: Ipakita ang mga pagbabago mula sa kasalukuyang mga tungkulin lamang

en: Show private post types
fil: Ipakita ang mga pribadong uri ng post

en: Show private taxonomies
fil: Ipakita ang mga pribadong taxonomy

en: Show selected notices in a dedicated Admin Notices panel
fil: Ipakita ang mga napiling notice sa isang nakalaang Admin Notices panel

en: Silence this notice
fil: Tahimikin ang paunawang ito

en: Silenced Notices
fil: Tahimik na Mga Paunawa

en: Site Dark Mode
fil: Madilim na Mode ng Site

en: Site Light Mode
fil: Maliwanag na Mode ng Site

en: Skipped %d invalid or unsupported import entries.
fil: Nakalaktawan ang %d na hindi wasto o hindi suportadong mga entry ng pag-import.

en: Slug already exists
fil: Umiiral na ang slug

en: Social Links
fil: Mga Social Links

en: Something went wrong, the system wasn't able to create the role, refresh the page and try again.
fil: May nangyaring mali, hindi nagawa ng sistema na lumikha ng tungkulin, i-refresh ang pahina at subukang muli.

en: Spam Link Color
fil: Kulay ng Spam Link

en: Standard link color
fil: Karaniwang kulay ng link

en: Start from template
fil: Magsimula mula sa template

en: Status & visibility
fil: Katayuan & kakayahang makita

en: Stone
fil: Bato

en: Submenu Background
fil: Pondo ng Submenu

en: Submenu Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Submenu

en: Submit Revision
fil: I-submit ang Rebisyon

en: Success notices
fil: Mga abiso ng tagumpay

en: Sunrise
fil: Pagsikat ng Araw

en: Switch to Draft
fil: Lumipat sa Draft

en: Sync options to all sites.
fil: I-synchronize ang mga opsyon sa lahat ng mga site.

en: Sync role to all sites.
fil: I-synchronize ang papel sa lahat ng mga site.

en: Table Border Color
fil: Kulay ng Hangganan ng Talahanayan

en: Table Header Background
fil: Likuran ng Ulo ng Talahanayan

en: Table Header Text
fil: Teksto ng Ulo ng Talahanayan

en: Table Row Background
fil: Likuran ng Row ng Talahanayan

en: Table Row Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Row ng Talahanayan

en: Table element colors
fil: Mga kulay ng elemento ng Talahanayan

en: Tables
fil: Mga Talahanayan

en: TaxoPress - Settings
fil: TaxoPress - Mga Setting

en: Taxonomies
fil: Mga Taxonomy

en: Taxonomy Boxes
fil: Mga Kahon ng Taxonomy

en: Term %s Capabilities
fil: Mga Kakayahan ng Term %s

en: Test this user
fil: Subukan ang user na ito

en: Test user
fil: Subukan ang user

en: Test your site by instantly logging in as another user. Available accounts include any which the current user can edit.
fil: Subukan ang iyong site sa pamamagitan ng agad na pag-log in bilang ibang user. Ang mga available na account ay kinabibilangan ng anumang maaaring i-edit ng kasalukuyang user.

en: Testing as user: %1$s. %2$sReturn to Administrator view%3$s
fil: Sinusubok bilang user: %1$s. %2$sBumalik sa view ng Administrator%3$s

en: Testing:
fil: Pagsubok:

en: Text
fil: Teksto

en: Text Color
fil: Kulay ng Teksto

en: Text settings
fil: Mga setting ng teksto

en: Thank you for creating with WordPress
fil: Salamat sa paglikha gamit ang WordPress

en: The "slug" is the URL-friendly version of the role. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers and underscores.
fil: Ang "slug" ay ang bersyon ng papel na kaibigan ng URL. Karaniwan itong lahat ay maliit na titik at naglalaman lamang ng mga titik, numero at underscores.

en: The %s role is not enabled for editing. The Find button is disabled.
fil: Ang %s na papel ay hindi pinagana para sa pag-edit. Ang pindutan ng Hanapin ay hindi pinagana.

en: The User Testing feature also requires the %1$s edit_users %2$s capability.
fil: Kinakailangan din ng tampok na Pagsusuri ng User ang kakayahang %1$s edit_users %2$s.

en: The following entries have no effect. Please assign desired capabilities on the Editing / Deletion / Private tabs.
fil: Walang epekto ang mga sumusunod na entry. Mangyaring magtalaga ng nais na mga kakayahan sa mga tab na Pag-edit / Pagtanggal / Pribado.

en: The new role %s was created successfully.
fil: Matagumpay na nalikha ang bagong papel na %s.

en: The role "%s" already exists. Please choose a different name.
fil: Umiiral na ang papel na "%s". Mangyaring pumili ng ibang pangalan.

en: The role %1$s was successfully deleted. %2$s
fil: Matagumpay na natanggal ang papel na %1$s. %2$s

en: The role %1$s was successfully hidden.
fil: Matagumpay na itinago ang papel na %1$s.

en: The role %1$s was successfully unhidden.
fil: Matagumpay na naipakita ang papel na %1$s.

en: The role could not be deleted.
fil: Hindi maaalis ang papel.

en: The selected %1$s roles were successfully deleted. %2$s
fil: Matagumpay na natanggal ang napiling %1$s na mga papel. %2$s

en: The selected application password is not editable.
fil: Ang napiling password ng aplikasyon ay hindi ma-edit.

en: The selected role is not editable.
fil: Hindi ma-edit ang napiling papel.

en: The slug for this post type is %s
fil: Ang slug para sa uri ng post na ito ay %s

en: The slug for this taxonomy is %s
fil: Ang slug para sa taxonomy na ito ay %s

en: There are currently no admin notices.
fil: Wala pang mga admin notices.

en: There are no frontend menu links. To control access to navigation menus, please add menu links.
fil: Walang mga link sa menu sa frontend. Upang kontrolin ang access sa mga navigation menu, mangyaring magdagdag ng mga link sa menu.

en: There are no users in this role. Please select a role that has users and is able to access the "Profile" screen.
fil: Walang mga gumagamit sa papel na ito. Mangyaring pumili ng papel na may mga gumagamit at kayang ma-access ang screen na "Profile".

en: These can be edited on the %1s Capabilities screen %2s
fil: Maaari itong i-edit sa %1s Capabilities screen %2s

en: This allows you to assign a new user to multiples roles.
fil: Pinapayagan ka nitong italaga ang isang bagong gumagamit sa maraming papel.

en: This allows you to assign an existing user to multiple roles.
fil: Pinapayagan ka nitong italaga ang isang umiiral na gumagamit sa maraming papel.

en: This capability is %s
fil: Ang kakayahang ito ay %s

en: This capability is controlled by %s
fil: Ang kakayahang ito ay kontrolado ng %s

en: This capability is controlled by %s Use the sidebar settings to allow this to be controlled independently.
fil: Ang kakayahang ito ay kontrolado ng %s Gamitin ang mga setting sa sidebar upang payagan itong makontrol nang hiwalay.

en: This capability is explicitly negated. Click to add/remove normally.
fil: Ang kakayahang ito ay tahasang tinanggihan. I-click upang idagdag/alisin ito nang normal.

en: This capability is not available for this post type.
fil: Ang kakayahang ito ay hindi available para sa uri ng post na ito.

en: This feature allows you to modify the site frontend by hiding IDs or classes, adding CSS styles, or adding body classes.
fil: Ang tampok na ito ay nagbibigay-daan sa iyo upang baguhin ang frontend ng site sa pamamagitan ng pagtatago ng mga ID o klase, pagdaragdag ng mga estilo ng CSS, o pagdaragdag ng mga klase ng katawan.

en: This feature is denied
fil: Itinatanggi ang tampok na ito

en: This feature will be added to all pages.
fil: Ang tampok na ito ay idadagdag sa lahat ng pahina.

en: This feature will test the "Profile" screen as a user in the %s role.
fil: Susubukan ng tampok na ito ang "Profile" screen bilang isang user sa %s na papel.

en: This menu is restricted for the following roles
fil: Ang menu na ito ay limitado para sa mga sumusunod na papel

en: This notice will be moved to the "Silenced Notices" tab and you will not receive a notification if it appears again.
fil: Ang paunawang ito ay ililipat sa "Silenced Notices" tab at hindi ka makakatanggap ng notification kung ito ay muling lilitaw.

en: This plugin can be deleted.
fil: Ang plugin na ito ay maaaring tanggalin.

en: This role is not enabled for profile feature editing.
fil: Ang papel na ito ay hindi pinagana para sa pag-edit ng tampok ng profile.

en: This will add a metabox on the post editing screen. You can use this feature to add body classes only for that post.
fil: Idadagdag nito ang isang metabox sa post editing screen. Maaari mong gamitin ang tampok na ito upang magdagdag ng mga klase ng katawan para lamang sa post na iyon.

en: This will cause a new capability to be required for creating posts, and enable a checkbox column here for role assignments. Normally, post creation is controlled by the "Edit" capability.
fil: Ito ay magdudulot ng bagong kakayahan na kinakailangan para sa paglikha ng mga post, at paganahin ang isang checkbox column dito para sa mga takdang papel. Karaniwan, ang paglikha ng post ay kontrolado ng "Edit" na kakayahan.

en: This will only show here in the WordPress admin area.
fil: Ito ay ipapakita lamang dito sa WordPress admin area.

en: This will show all post types on the "Capabilities" screen, even ones normally hidden in the WordPress admin area.
fil: Ipinapakita nito ang lahat ng uri ng post sa "Capabilities" screen, kahit ang mga karaniwang nakatago sa WordPress admin area.

en: This will show all taxonomies on the "Capabilities" screen, even ones normally hidden in the WordPress admin area.
fil: Ipinapakita nito ang lahat ng taxonomy sa "Capabilities" screen, kahit ang mga karaniwang nakatago sa WordPress admin area.

en: Title:
fil: Pamagat:

en: Toggle all
fil: I-toggle ang lahat

en: Top Bar - Left
fil: Top Bar - Kaliwa

en: Top Bar - Right
fil: Top Bar - Kanan

en: Top Tabs
fil: Mga Nangungunang Tab

en: Trash Link Color
fil: Kulay ng Trash Link

en: Type / Taxonomy settings saved.
fil: Naka-save ang mga setting ng Uri / Taksonomiya.

en: Typography
fil: Tipograpiya

en: URL targeted
fil: URL na tinarget

en: Unable to retrieve user data.
fil: Hindi ma-retrieve ang data ng gumagamit.

en: Uneditable %s | Uneditable %s
fil[0]: Hindi ma-edit %s
fil[1]: Hindi ma-edit %s

en: Unhide
fil: I-unhide

en: Unique Post Type Capabilities
fil: Natatanging Kakayahan ng Uri ng Post

en: Unique Taxonomy Capabilities
fil: Natatanging Kakayahan ng Taksonomiya

en: Unnamed application password
fil: Walang pangalang password ng aplikasyon

en: Update
fil: I-update

en: Upgrade to Pro
fil: I-upgrade sa Pro

en: Upload a custom favicon for the admin area. Recommended: 16px by 16px or 32px by 32px in SVG or PNG format.
fil: Mag-upload ng custom na favicon para sa admin area. Inirerekomenda: 16px sa 16px o 32px sa 32px sa SVG o PNG format.

en: Upload a custom logo to replace the WordPress icon in the admin bar. Recommended: 20px by 20px in SVG or PNG format.
fil: Mag-upload ng custom na logo upang palitan ang icon ng WordPress sa admin bar. Inirerekomenda: 20px sa 20px sa SVG o PNG format.

en: Use cookie to determine pages users were viewing before login. This is useful when login redirect is not working correctly due to wp_get_referer() limitation.
fil: Gamitin ang cookie upang matukoy ang mga pahina na tiningnan ng mga gumagamit bago mag-login. Ito ay kapaki-pakinabang kapag ang pag-redirect pagkatapos ng login ay hindi gumagana nang tama dahil sa limitasyon ng wp_get_referer().

en: Use the "Create" capability for selected post types
fil: Gamitin ang kakayahang "Lumikha" para sa mga napiling uri ng post

en: Use the sidebar settings to allow this to be controlled independently.
fil: Gamitin ang mga setting ng sidebar upang pahintulutan itong makontrol nang hiwalay.

en: Use this Image
fil: Gamitin ang Larawang Ito

en: Used for alerts and notifications
fil: Ginagamit para sa mga alerto at notipikasyon

en: Used for hovers and highlights
fil: Ginagamit para sa mga hover at highlight

en: User Display Name
fil: Pangalan ng Ipinapakitang Gumagamit

en: User Testing
fil: Pagsubok ng Gumagamit

en: User actions
fil: Mga aksyon ng gumagamit

en: Value
fil: Halaga

en: Variation
fil: Pagbabago

en: View Documentation
fil: Tingnan ang Dokumentasyon

en: View Knowledge Base
fil: Tingnan ang Knowledge Base

en: WPML integration to mirror permissions to translations <em>(Pro)</em>
fil: WPML integration upang i-mirror ang mga pahintulot sa mga pagsasalin <em>(Pro)</em>

en: Warning notices
fil: Mga abiso ng babala

en: Warning:
fil: Babala:

en: Warning: This role cannot access the dashboard without the read capability. %1$sClick here to fix this now%2$s.
fil: Babala: Ang papel na ito ay hindi makaka-access sa dashboard nang walang kakayahang magbasa. %1$sMag-click dito upang ayusin ito ngayon%2$s.

en: Welcome panel
fil: Panel ng Maligayang Pagdating

en: When enabled, role settings will always apply, overriding any user selection even if the color scheme UI is visible to them.
fil: Kapag naka-enable, ang mga setting ng papel ay laging mag-aapply, nang hindi pinapansin ang anumang pagpili ng gumagamit kahit na ang color scheme UI ay nakikita sa kanila.

en: When enabled, users cannot see or change color scheme settings in their profile. Role-based settings will be applied.
fil: Kapag naka-enable, hindi makikita o mababago ng mga gumagamit ang mga setting ng color scheme sa kanilang profile. Ang mga setting batay sa papel ay ipapasa.

en: When testing, display a caption and return link in the Admin Bar.
fil: Kapag nagsasagawa ng pagsubok, ipakita ang isang caption at link na bumalik sa Admin Bar.

en: When testing, display a return link in the front end footer.
fil: Kapag nagsasagawa ng pagsubok, ipakita ang isang link na bumalik sa footer ng front end.

en: Whenever you use PublishPress Capabilities to save changes, it also creates a backup which you can use to restore a previous configuration.
fil: Sa tuwing ginagamit mo ang PublishPress Capabilities upang mag-save ng mga pagbabago, ito rin ay lumilikha ng backup na maaari mong gamitin upang ibalik ang isang nakaraang configuration.

en: Whole Site
fil: Buong Site

en: Widget Background
fil: Pondo ng Widget

en: Widget Body Text
fil: Teksto ng Katawan ng Widget

en: Widget Border
fil: Hangganan ng Widget

en: Widget Header Background
fil: Pondo ng Ulo ng Widget

en: Widget Link
fil: Link ng Widget

en: Widget Link Hover
fil: Link ng Widget sa Hover

en: Widget Title Text
fil: Teksto ng Pamagat ng Widget

en: Wildcard enabled
fil: Naka-enable ang wildcard

en: Word count
fil: Bilang ng salita

en: WordPress Core Capabilities
fil: Mga Kakayahan ng WordPress Core

en: WordPress External Links
fil: Mga Panlabas na Link ng WordPress

en: WordPress Logo
fil: Logo ng WordPress

en: WordPress stores role capabilities in your database, where they remain even if the plugin is deactivated.
fil: Nagt stores ng mga kakayahan ng papel ang WordPress sa iyong database, kung saan sila ay mananatili kahit na ang plugin ay na-deactivate.

en: You are about to reset Roles and Capabilities to WordPress defaults.
     'Cancel' to stop, 'OK' to reset.
fil: Ikaw ay malapit nang i-reset ang mga Papel at Kakayahan sa mga default ng WordPress. 'Kanselahin' upang itigil, 'OK' upang i-reset.

en: You can add the CSS for your classes by clicking "Add Custom CSS".
fil: Maaari mong idagdag ang CSS para sa iyong mga klase sa pamamagitan ng pag-click sa "Magdagdag ng Custom CSS".

en: You can also configure this role as a %sPermission Group%s.
fil: Maaari mo ring i-configure ang papel na ito bilang isang %sPermission Group%s.

en: You can block pages by URL or hide Admin elements by entering a CSS class or ID. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
fil: Maaari mong harangan ang mga pahina sa pamamagitan ng URL o itago ang mga elemento ng Admin sa pamamagitan ng pag-enter ng isang CSS class o ID. Ang tampok na ito ay available sa PublishPress Capabilities Pro.

en: You can hide plugin metaboxes. You can also hide specific items by entering their CSS class or ID. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
fil: Maaari mong itago ang mga metabox ng plugin. Maaari mo ring itago ang mga partikular na item sa pamamagitan ng pag-enter ng kanilang CSS class o ID. Ang tampok na ito ay available sa PublishPress Capabilities Pro.

en: You can restrict access to admin menu screens. You can also edit, change, add, or remove links from the WordPress admin menu. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
fil: Maaari mong limitahan ang access sa mga screen ng admin menu. Maaari mo ring i-edit, baguhin, idagdag, o alisin ang mga link mula sa WordPress admin menu. Ang tampok na ito ay available sa PublishPress Capabilities Pro.

en: You can select page types where this element will be added.
fil: Maaari mong piliin ang mga uri ng pahina kung saan ang elementong ito ay idadagdag.

en: You can use Frontend Features to target specific posts and pages. This feature is available in PublishPress Capabilities Pro.
fil: Maaari mong gamitin ang mga Tampok ng Frontend upang i-target ang mga partikular na post at pahina. Ang tampok na ito ay available sa PublishPress Capabilities Pro.

en: You cannot remove Manage Capabilities from Administrators
fil: Hindi mo maalis ang Pamahalaan ang Kakayahan mula sa mga Administrator

en: You do not have permission to access this page.
fil: Wala kang pahintulot na ma-access ang pahinang ito.

en: You do not have permission to manage admin features.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga tampok ng admin.

en: You do not have permission to manage admin notices.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga paunawa ng admin.

en: You do not have permission to manage admin styles.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga estilo ng admin.

en: You do not have permission to manage capabilities.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga kakayahan.

en: You do not have permission to manage editor features.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga tampok ng editor.

en: You do not have permission to manage frontend features.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga tampok ng frontend.

en: You do not have permission to manage navigation menus.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga menu ng nabigasyon.

en: You do not have permission to manage profile features.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga tampok ng profile.

en: You do not have permission to manage redirect.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang redirect.

en: You do not have permission to manage roles.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga papel.

en: You do not have permission to perform this action.
fil: Wala kang pahintulot na isagawa ang aksyong ito.

en: You do not have permission to restore backup.
fil: Wala kang pahintulot na ibalik ang backup.

en: You do not have permission to restore roles.
fil: Wala kang pahintulot na ibalik ang mga papel.

en: You do not have sufficient permissions to perform this action.
fil: Wala kang sapat na pahintulot upang isagawa ang aksyong ito.

en: You have no additional capabilities.
fil: Wala kang karagdagang kakayahan.

en: You must enter the Login Redirect URL.
fil: Dapat mong ipasok ang Login Redirect URL.

en: You must select at least one editor for the role when managing allowed editor.
fil: Dapat kang pumili ng hindi bababa sa isang editor para sa papel kapag pinamamahalaan ang pinapayagang editor.

en: You're using PublishPress Capabilities Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
fil: Gumagamit ka ng PublishPress Capabilities Free. Ang Pro na bersyon ay may mas maraming tampok at suporta. %sMag-upgrade sa Pro%s

en: Your Role
fil: Ang Iyong Papel

en: Your link has expired, refresh the page and try again.
fil: Nawalan na ng bisa ang iyong link, i-refresh ang pahina at subukang muli.

en: activate %1$sAdvanced settings%2$s, see Role Usage
fil: i-activate ang %1$sAdvanced settings%2$s, tingnan ang Paggamit ng Papel

en: all roles
fil: lahat ng roles

en: check / uncheck / negate all
fil: suriin / huwag suriin / baligtarin ang lahat

en: e.g. .publishpress-wrap h1, #my-plugin-header
fil: hal. .publishpress-wrap h1, #my-plugin-header

en: e.g., Company Branding, Dark Mode
fil: hal. Branding ng Kumpanya, Madilim na Tema

en: see %1$sRole Usage%2$s: "Pattern Roles"
fil: tingnan ang %1$sPaggamit ng Papel%2$s: "Mga Pattern ng Papel"

en: show Classic Editor controls
fil: ipakita ang mga kontrol ng Classic Editor

en: this custom style
fil: ang pasadyang estilong ito

en: usage key
fil: key ng paggamit
