Bit Form 2.20.4 - en to vi translation catalogue (2486 entries)

en:  is required.
vi:  là bắt buộc.

en:  should be Time Format
vi:  phải là định dạng thời gian

en:  should be a date
vi:  phải là ngày

en:  should be a number
vi:  phải là số

en:  should be a phone number
vi:  phải là số điện thoại

en:  should be an URL
vi:  phải là URL

en:  should be an email. please provide a valid email address.
vi:  phải là email. vui lòng cung cấp địa chỉ email hợp lệ.

en: #%s no. Form doesn't exists
vi: #%s không. Biểu mẫu không tồn tại

en: #%s no. Form is not active
vi: #%s không. Biểu mẫu không hoạt động

en: %s Attachments
vi: Tệp đính kèm %s

en: %s Flag
vi: Cờ %s

en: %s Owner
vi: Chủ sở hữu %s

en: %s Recurrence
vi: Lặp lại %s

en: %s Reminder
vi: Nhắc nhở %s

en: %s Tags
vi: Thẻ %s

en: %s Time Log
vi: Nhật ký thời gian %s

en: %s is required for %s
vi: %s là bắt buộc cho %s

en: %s is required for woocommerce %s
vi: %s là bắt buộc cho woocommerce %s

en: %s is required for zoho bigin
vi: %s là bắt buộc cho zoho bigin

en: %s is required for zoho bigin, %s module
vi: %s là bắt buộc cho zoho bigin, module %s

en: %s is required for zoho campaigns
vi: %s là bắt buộc cho zoho campaigns

en: %s is required for zoho creator
vi: %s là bắt buộc cho zoho creator

en: %s is required for zoho crm, %s module
vi: %s là bắt buộc cho zoho crm, module %s

en: %s is required for zoho recruit, %s module
vi: %s là bắt buộc cho zoho recruit, module %s

en: %s to %s
vi: %s đến %s

en: (Allow only selected rules to View Entries)
vi: (Chỉ cho phép các quy tắc đã chọn để Xem Mục nhập)

en: ** Zoho Analytics doesn't support data INSERT / UPDATE in other integration table
vi: ** Zoho Analytics không hỗ trợ CHÈN / CẬP NHẬT dữ liệu trong bảng tích hợp khác

en: --Select a data center--
vi: --Chọn trung tâm dữ liệu--

en: 24H Format
vi: Định dạng 24 giờ

en: <p style="font-size: 16px">To use
vi: <p style="font-size: 16px">Để sử dụng

en: <p style="font-size: 16px">To use Turnstile, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
vi: <p style="font-size: 16px">Để sử dụng Turnstile, bạn phải thiết lập Khóa trang web và Khóa bí mật từ <a href="

en: <p style="font-size: 16px">To use hCaptcha, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
vi: <p style="font-size: 16px">Để sử dụng hCaptcha, bạn phải thiết lập Khóa trang web và Khóa bí mật từ <a href="

en: <p style="font-size: 16px">To use reCaptchav2, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
vi: <p style="font-size: 16px">Để sử dụng reCaptchav2, bạn phải thiết lập Khóa trang web và Khóa bí mật từ <a href="

en: <p style="margin:0">Successfully Submitted.</p>
vi: <p style="margin:0">Đã gửi thành công.</p>

en: <p>Your account has been rejected by admin.</p>
vi: <p>Tài khoản của bạn đã bị quản trị viên từ chối.</p>

en: A PHP extension stopped the file upload.
vi: Một phần mở rộng PHP đã dừng việc tải lên tệp.

en: A record gets updated if the email already exists, else a new record will be created.
vi: Một bản ghi sẽ được cập nhật nếu email đã tồn tại, nếu không một bản ghi mới sẽ được tạo.

en: A string of characters which are used to define how the date will be displayed in the input box. The supported characters are defined in the <a href="https://flatpickr.js.org/formatting/" target="_blank">documentation.</a>
vi: Một chuỗi ký tự được sử dụng để xác định cách ngày tháng sẽ được hiển thị trong hộp đầu vào. Các ký tự được hỗ trợ được định nghĩa trong <a href="https://flatpickr.js.org/formatting/" target="_blank">tài liệu.</a>

en: ACF Fields
vi: Trường ACF

en: ACF File Upload Fields Map
vi: Ánh xạ trường tải lên tệp ACF

en: ACF fields Mapping
vi: Ánh xạ trường ACF

en: AND
vi: VÀ

en: API Integration
vi: Tích hợp API

en: API Key
vi: Khóa API

en: API Key cann't be empty
vi: Khóa API không được để trống

en: API Key...
vi: Khóa API...

en: API Key:
vi: Khóa API:

en: API Secret:
vi: Bí mật API:

en: API Token...
vi: Token API...

en: API Token:
vi: Token API:

en: API key
vi: Khóa API

en: API key saved successfully
vi: Đã lưu khóa API thành công

en: API key:
vi: Khóa API:

en: Accept And Continue
vi: Chấp nhận và tiếp tục

en: Accept and complete to share non-sensitive diagnostic data to help us improve your experience.
vi: Chấp nhận và hoàn thành để chia sẻ dữ liệu chẩn đoán không nhạy cảm nhằm giúp chúng tôi cải thiện trải nghiệm của bạn.

en: Accept and continue to share usage data for improvements, or skip for using the plugin.
vi: Chấp nhận và tiếp tục để chia sẻ dữ liệu sử dụng nhằm cải thiện, hoặc bỏ qua để sử dụng plugin.

en: Access API Key cann't be empty
vi: Khóa API truy cập không được để trống

en: Access API Key...
vi: Khóa API truy cập...

en: Access API Key:
vi: Khóa API truy cập:

en: Access API URL cann't be empty
vi: URL API truy cập không được để trống

en: Access API URL...
vi: URL API truy cập...

en: Access API URL:
vi: URL API truy cập:

en: Access Code...
vi: Mã truy cập...

en: Access Setting
vi: Cài đặt truy cập

en: Access Token can't be empty
vi: Token truy cập không được để trống

en: Access Token...
vi: Token truy cập...

en: Access Token:
vi: Token truy cập:

en: Account Name
vi: Tên tài khoản

en: Account SID can't be empty
vi: SID tài khoản không được để trống

en: Account SID...
vi: SID tài khoản...

en: Account SID:
vi: SID tài khoản:

en: Action
vi: Hành động

en: Action Behaviour:
vi: Hành vi hành động:

en: Action Column
vi: Cột hành động

en: Action Effect:
vi: Hiệu ứng hành động:

en: Action Run When:
vi: Hành động chạy khi:

en: Action:
vi: Hành động:

en: Actions
vi: Hành động

en: Actions:
vi: Hành động:

en: Activate Your Account
vi: Kích hoạt tài khoản của bạn

en: Activation success
vi: Kích hoạt thành công

en: Active List
vi: Danh sách hoạt động

en: Active Options
vi: Tùy chọn đang hoạt động

en: ActiveCampaign Fields
vi: Trường ActiveCampaign

en: ActiveCampaign fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường ActiveCampaign thất bại. Vui lòng thử lại

en: ActiveCampaign fields refreshed
vi: Trường ActiveCampaign đã được làm mới

en: ActiveCampaign lists refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách ActiveCampaign thất bại. Vui lòng thử lại

en: ActiveCampaign lists refreshed
vi: Danh sách ActiveCampaign đã được làm mới

en: ActiveCampaign tags refresh failed. please try again
vi: Làm mới thẻ ActiveCampaign thất bại. Vui lòng thử lại

en: ActiveCampaign tags refreshed
vi: Thẻ ActiveCampaign đã được làm mới

en: Acumbamail Fields
vi: Trường Acumbamail

en: Acumbamail documentation
vi: tài liệu Acumbamail

en: Add
vi: Thêm

en: Add %s to issue pushed to Zoho Projects
vi: Thêm %s vào vấn đề được đẩy lên Zoho Projects

en: Add Address Field
vi: Thêm trường địa chỉ

en: Add Conditional Logic
vi: Thêm logic điều kiện

en: Add Contact Tag
vi: Thêm thẻ liên hệ

en: Add Custom Tag
vi: Thêm thẻ tùy chỉnh

en: Add Double Opt-in
vi: Thêm xác nhận kép

en: Add Email BCC
vi: Thêm email BCC

en: Add Email CC
vi: Thêm email CC

en: Add Email Receiver
vi: Thêm người nhận email

en: Add Group
vi: Thêm nhóm

en: Add Groups
vi: Thêm nhóm

en: Add Meta field
vi: Thêm trường Meta

en: Add More
vi: Thêm nữa

en: Add More +
vi: Thêm nữa +

en: Add More Alternative Success Message
vi: Thêm thông báo thành công thay thế

en: Add More Alternative URl
vi: Thêm URL thay thế

en: Add More Hook
vi: Thêm hook

en: Add More Related List
vi: Thêm danh sách liên quan

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Post Type
vi: Thêm loại bài đăng mới

en: Add New Step
vi: Thêm bước mới

en: Add New Template
vi: Thêm mẫu mới

en: Add Options List
vi: Thêm danh sách tùy chọn

en: Add Post Type
vi: Thêm loại bài đăng

en: Add Random Number
vi: Thêm số ngẫu nhiên

en: Add Send Activation Email
vi: Thêm gửi email kích hoạt

en: Add Status to contact
vi: Thêm trạng thái vào liên hệ

en: Add Steps
vi: Thêm các bước

en: Add Subscriber Status
vi: Thêm trạng thái người đăng ký

en: Add Tags
vi: Thêm thẻ

en: Add Url Parameter: (optional)
vi: Thêm tham số URL: (tùy chọn)

en: Add a Note
vi: Thêm ghi chú

en: Add a contact owner
vi: Thêm chủ sở hữu liên hệ

en: Add a flag to
vi: Thêm cờ vào

en: Add a group to project pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm nhóm vào dự án được đẩy lên Zoho Projects.

en: Add a layout to project pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm bố cục vào dự án được đẩy lên Zoho Projects.

en: Add a lifecycle stage
vi: Thêm giai đoạn vòng đời

en: Add a note from bitform to pushed to Zoho Bigin.
vi: Thêm ghi chú từ bitform để đẩy lên Zoho Bigin.

en: Add a note from bitform to pushed to Zoho Recruit.
vi: Thêm ghi chú từ bitform để đẩy vào Zoho Recruit.

en: Add a owner to records pushed to Zoho CRM.
vi: Thêm chủ sở hữu vào bản ghi được đẩy lên Zoho CRM.

en: Add a owner to ticket pushed to Zoho Desk.
vi: Thêm chủ sở hữu vào ticket được đẩy lên Zoho Desk.

en: Add a product to ticket pushed to Zoho Desk.
vi: Thêm sản phẩm vào ticket được đẩy lên Zoho Desk.

en: Add a tag to records pushed to Zoho CRM
vi: Thêm thẻ vào bản ghi được đẩy lên Zoho CRM

en: Add a tag to records pushed to Zoho CRM.
vi: Thêm thẻ vào bản ghi được đẩy lên Zoho CRM.

en: Add an owner to %s  pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm chủ sở hữu vào %s được đẩy lên Zoho Projects.

en: Add attachments from Bit-integration-pro to OneDrive folder.
vi: Thêm tệp đính kèm từ Bit-integration-pro vào thư mục OneDrive.

en: Add attachments from BitForm to Zoho Bigin.
vi: Thêm tệp đính kèm từ BitForm vào Zoho Bigin.

en: Add attachments from BitForm to Zoho Workdrive folder.
vi: Thêm tệp đính kèm từ BitForm vào thư mục Zoho Workdrive.

en: Add attachments from BitForm to mail pushed to Zoho Mail.
vi: Thêm tệp đính kèm từ BitForm vào mail được đẩy lên Zoho Mail.

en: Add attachments from BitForm to ticket pushed to Zoho Desk.
vi: Thêm tệp đính kèm từ BitForm vào ticket được đẩy lên Zoho Desk.

en: Add attachments or Signature field from BitForm to send Telegram.
vi: Thêm trường tệp đính kèm hoặc chữ ký từ BitForm để gửi Telegram.

en: Add attachments or signatures from BitForm to CRM.
vi: Thêm tệp đính kèm hoặc chữ ký từ BitForm vào CRM.

en: Add field
vi: Thêm trường

en: Add field value to use as folder name
vi: Thêm giá trị trường để sử dụng làm tên thư mục

en: Add followers to issue pushed to Zoho Projects
vi: Thêm người theo dõi vào vấn đề được đẩy lên Zoho Projects

en: Add form field
vi: Thêm trường biểu mẫu

en: Add lead status
vi: Thêm trạng thái khách hàng tiềm năng

en: Add mail from address
vi: Thêm địa chỉ email người gửi

en: Add priority to deal
vi: Thêm ưu tiên vào giao dịch

en: Add recurrence to %s pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm lặp lại vào %s được đẩy lên Zoho Projects.

en: Add reminder to %s pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm nhắc nhở vào %s được đẩy lên Zoho Projects.

en: Add tags to %s pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm thẻ vào %s được đẩy lên Zoho Projects.

en: Add tags to contact
vi: Thêm thẻ vào liên hệ

en: Add time log to %s pushed to Zoho Projects.
vi: Thêm nhật ký thời gian vào %s được đẩy lên Zoho Projects.

en: Add type to deal
vi: Thêm loại vào giao dịch

en: Add/Edit Options
vi: Thêm/chỉnh sửa tùy chọn

en: Add/Edit Rating Options
vi: Thêm/chỉnh sửa tùy chọn đánh giá

en: Add/Edit Suggestions
vi: Thêm/chỉnh sửa gợi ý

en: Added
vi: Đã thêm

en: Additional Actions
vi: Hành động bổ sung

en: Address Field Map
vi: Bản đồ trường địa chỉ

en: Admin Email Notification
vi: Thông báo email cho quản trị viên

en: Admin Label
vi: Nhãn quản trị

en: Admin Label is the title of the field that will be used as an alternative reference throughout the dashboard. You can toggle this option to use or disable the admin label.
vi: Nhãn quản trị là tiêu đề của trường sẽ được sử dụng như một tham chiếu thay thế trong bảng điều khiển. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để sử dụng hoặc vô hiệu hóa nhãn quản trị.

en: Advance File Upload
vi: Tải lên tệp nâng cao

en: Advanced Configuration
vi: Cấu hình nâng cao

en: Advanced Date Time
vi: Ngày giờ nâng cao

en: Advanced File Upload
vi: Tải lên tệp nâng cao

en: Advanced File Upload Field
vi: Trường tải lên tệp nâng cao

en: All Entries
vi: Tất cả dữ liệu nhập

en: All Forms
vi: Tất cả biểu mẫu

en: All List:
vi: Tất cả danh sách:

en: All Side
vi: Tất cả các cạnh

en: All Submitted Response
vi: Tất cả phản hồi đã gửi

en: All Tags:
vi: Tất cả thẻ:

en: All User
vi: Tất cả người dùng

en: All fields are required
vi: Tất cả các trường đều bắt buộc

en: All list field fetched successfully
vi: Tất cả trường danh sách đã được lấy thành công

en: Allow Custom Option:
vi: Cho phép tùy chọn tùy chỉnh:

en: Allow Download (Link)
vi: Cho phép tải xuống (liên kết)

en: Allow File Browse
vi: Cho phép duyệt tệp

en: Allow Input
vi: Cho phép nhập

en: Allow Maximum Upload Size
vi: Cho phép kích thước tải lên tối đa

en: Allow Multiple
vi: Cho phép nhiều

en: Allow Multiple Select:
vi: Cho phép chọn nhiều:

en: Allow Multiple:
vi: Cho phép nhiều:

en: Allow Only logged in users to view all entries
vi: Chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập xem tất cả dữ liệu

en: Allow Other Option
vi: Cho phép tùy chọn khác

en: Allow Other Option:
vi: Cho phép tùy chọn khác:

en: Allow Roles to edit Other's entries
vi: Cho phép Vai trò chỉnh sửa mục nhập của Người khác

en: Allow Roles to edit own entries
vi: Cho phép Vai trò chỉnh sửa mục nhập của chính mình

en: Allow Roles to view Other's entries
vi: Cho phép Vai trò xem mục nhập của Người khác

en: Allow Roles to view own entries
vi: Cho phép Vai trò xem mục nhập của chính mình

en: Allow Users to Edit Form Entries
vi: Cho phép người dùng chỉnh sửa mục nhập biểu mẫu

en: Allow copy to Pasting of files
vi: Cho phép sao chép để dán tệp

en: Allow empty form as Save draft
vi: Cho phép biểu mẫu trống như Lưu bản nháp

en: Allow logged in users to edit form entries
vi: Cho phép người dùng đã đăng nhập chỉnh sửa dữ liệu biểu mẫu

en: Allow only logged in users to submit the form.
vi: Chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập gửi biểu mẫu.

en: Allow only one entry for each IP address.
vi: Chỉ cho phép một dữ liệu cho mỗi địa chỉ IP.

en: Allow reorder files
vi: Cho phép sắp xếp lại tệp

en: Allow single entry for each IP address
vi: Chỉ cho phép một lần gửi cho mỗi địa chỉ IP

en: Allow to Configure Global Validation Message
vi: Cho phép cấu hình thông báo xác thực toàn cục

en: Allowed Countries :
vi: Quốc gia được phép :

en: Allowed File Mime Type:
vi: Loại mime tệp được phép:

en: Allowed File Type:
vi: Loại tệp được phép:

en: Allowed IP
vi: IP được phép

en: Allowed IP List
vi: Danh sách IP được phép

en: Allows the user to enter a date directly into the input field. By default, direct entry is disabled.
vi: Cho phép người dùng nhập ngày trực tiếp vào trường đầu vào. Theo mặc định, nhập trực tiếp bị vô hiệu hóa.

en: Allows you to preset the language to be used in the hosted payment pages shown to the consumer. This option is Optional. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/v2/payments-api/create-payment#:~:text=locale,OPTIONAL,-Allows%20you%20to'>learn more</a>
vi: Cho phép bạn đặt trước ngôn ngữ sẽ được sử dụng trong các trang thanh toán được lưu trữ hiển thị cho người tiêu dùng. Tùy chọn này là Tùy chọn. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/v2/payments-api/create-payment#:~:text=locale,OPTIONAL,-Allows%20you%20to'>Tìm hiểu thêm</a>

en: Already activated account
vi: Tài khoản đã được kích hoạt

en: Already have a submit button
vi: Đã có nút gửi

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Always save abandoned form entries
vi: Luôn lưu các mục nhập biểu mẫu bị bỏ dở

en: Amount
vi: Số tiền

en: Amount Type
vi: Loại số tiền

en: Announcement
vi: Thông báo

en: Api Key can't be empty
vi: Khóa API không được để trống

en: Api Key...
vi: Khóa api...

en: Api Secret...
vi: Bí mật api...

en: App
vi: Ứng dụng

en: App Settings
vi: Cài đặt ứng dụng

en: App delete successfully.
vi: Ứng dụng đã được xóa thành công.

en: App deletion failed Cause
vi: Xóa ứng dụng thất bại. Nguyên nhân

en: App deletion failed. please try again
vi: Xóa ứng dụng thất bại. Vui lòng thử lại

en: Appearance
vi: Giao diện

en: Application:
vi: Ứng dụng:

en: Applications refresh failed Cause:
vi: Làm mới ứng dụng thất bại. Nguyên nhân:

en: Applications refresh failed. please try again
vi: Làm mới ứng dụng thất bại. Vui lòng thử lại

en: Applications refreshed
vi: Ứng dụng đã được làm mới

en: Approval
vi: Phê duyệt

en: Are you sure to clone this integration?
vi: Bạn có chắc chắn muốn nhân bản tích hợp này không?

en: Are you sure to delete post type?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa loại bài đăng không?

en: Are you sure to delete these
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa những

en: Are you sure to delete this App configuration?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa cấu hình Ứng dụng này không?

en: Are you sure to delete this URL ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa URL này không?

en: Are you sure to delete this form?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa biểu mẫu này không?

en: Are you sure to delete this integration?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tích hợp này không?

en: Are you sure to delete this message ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tin nhắn này không?

en: Are you sure to delete this note
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa ghi chú này không

en: Are you sure to delete this report
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa báo cáo này không

en: Are you sure to delete this table?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa bảng này không?

en: Are you sure to delete this template
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa mẫu này không

en: Are you sure to delete this web hook?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa webhook này không?

en: Are you sure to duplicate this entry?
vi: Bạn có chắc chắn muốn nhân bản mục nhập này không?

en: Are you sure to duplicate this form ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn nhân bản biểu mẫu này không?

en: Are you sure to duplicate this template?
vi: Bạn có chắc chắn muốn nhân bản mẫu này không?

en: Are you sure to export this form ?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xuất biểu mẫu này không?

en: Arrange fields in order of preferance for upsertion
vi: Sắp xếp các trường theo thứ tự ưu tiên cho việc upsert

en: Assign Project Users
vi: Gán người dùng dự án

en: Assign users to project pushed to Zoho Projects.
vi: Gán người dùng vào dự án được đẩy lên Zoho Projects.

en: Assignment Rules
vi: Quy tắc phân công

en: Assignment Rules refresh failed. please try again
vi: Làm mới quy tắc phân công thất bại. Vui lòng thử lại

en: Assignment Rules refreshed
vi: Quy tắc phân công đã được làm mới

en: Assignment rules is empty
vi: Quy tắc gán trống

en: Associate deal with company
vi: Liên kết giao dịch với công ty

en: Associate deal with contacts
vi: Liên kết giao dịch với liên hệ

en: At least 1 condition needed
vi: Cần ít nhất 1 điều kiện

en: At least one digit (0-9)
vi: Ít nhất một chữ số (0-9)

en: At least one lowercase character (a-z)
vi: Ít nhất một ký tự viết thường (a-z)

en: At least one special character (~!@#$%^&*(){}[]<>+-_=/\|;:,.)
vi: Ít nhất một ký tự đặc biệt (~!@#$%^&*(){}[]<>+-_=/\|;:,.)

en: At least one uppercase character (A-Z)
vi: Ít nhất một ký tự viết hoa (A-Z)

en: Attachment
vi: Tệp đính kèm

en: Attachments
vi: Tệp đính kèm

en: Attachments or Signature field
vi: Trường tệp đính kèm hoặc chữ ký

en: Audience List:
vi: Danh sách đối tượng:

en: Audience list failed. please try again
vi: Danh sách đối tượng thất bại. Vui lòng thử lại

en: Audience list refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới danh sách đối tượng thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Audience list refreshed
vi: Đã làm mới danh sách đối tượng

en: Audience tags failed. please try again
vi: Thẻ đối tượng thất bại. Vui lòng thử lại

en: Audience tags refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới thẻ đối tượng thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Audience tags refreshed
vi: Đã làm mới thẻ đối tượng

en: Auth Token can't be empty
vi: Token xác thực không được để trống

en: Auth Token...
vi: Token xác thực...

en: Auth Token:
vi: Token xác thực:

en: Author
vi: Tác giả

en: Authorization Failed
vi: Ủy quyền thất bại

en: Authorization Successful
vi: Ủy quyền thành công

en: Authorization failed
vi: Ủy quyền thất bại

en: Authorization failed Cause:
vi: Ủy quyền thất bại. Nguyên nhân:

en: Authorization failed. please try again
vi: Ủy quyền thất bại. Vui lòng thử lại

en: Authorize
vi: Ủy quyền

en: Authorize App Name...
vi: Tên ứng dụng ủy quyền...

en: Authorize App Name:
vi: Tên ứng dụng ủy quyền:

en: Authorize App:
vi: Ủy quyền ứng dụng:

en: Authorize New Dropbox App
vi: Ủy quyền ứng dụng Dropbox mới

en: Authorize New Google App
vi: Ủy quyền ứng dụng Google mới

en: Authorize New Mailchimp App
vi: Ủy quyền ứng dụng mailchimp mới

en: Authorize New One Drive App
vi: Ủy quyền ứng dụng one drive mới

en: Authorize New Rapidmail Account
vi: Ủy quyền tài khoản rapidmail mới

en: Authorize New Zoho Analytics App
vi: Ủy quyền ứng dụng zoho analytics mới

en: Authorize New Zoho Bigin App
vi: Ủy quyền ứng dụng zoho bigin mới

en: Authorize New Zoho CRM App
vi: Cấp quyền cho ứng dụng zoho CRM mới

en: Authorize New Zoho Campaigns App
vi: Cấp quyền cho ứng dụng zoho campaigns mới

en: Authorize New Zoho Creator App
vi: Cấp quyền cho ứng dụng zoho creator mới

en: Authorize New Zoho Desk App
vi: Cấp quyền cho ứng dụng zoho desk mới

en: Authorized App:
vi: Ứng dụng được ủy quyền:

en: Authorized Failed
vi: Xác thực thất bại

en: Authorized Filled
vi: Đã điền ủy quyền

en: Authorized Redirect URIs:
vi: URI chuyển hướng được ủy quyền:

en: Authorized Successfully
vi: Ủy quyền thành công

en: Authorized failed
vi: Ủy quyền thất bại

en: Authorized successfully
vi: Ủy quyền thành công

en: Authorized ✔
vi: Đã ủy quyền ✔

en: Auto
vi: Tự động

en: Auto Complete
vi: Tự động hoàn thành

en: Auto Login After Registration
vi: Tự động đăng nhập sau khi đăng ký

en: Autocomplete :
vi: Tự động hoàn thành :

en: Autocomplete allows you to specify what type of automated assistance the browser should provide for filling out the field, <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Attributes/autocomplete'>Learn more</a>
vi: Tự động điền cho phép bạn chỉ định loại hỗ trợ tự động nào trình duyệt nên cung cấp để điền vào trường, <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Attributes/autocomplete'>Tìm hiểu thêm</a>

en: Automatic
vi: Tự động

en: Autonami Fields
vi: Trường Autonami

en: Autonami Lists:
vi: Danh sách Autonami:

en: Autonami Pro Plugins not found
vi: Không tìm thấy plugin Autonami Pro

en: Autonami Tags:
vi: Thẻ Autonami:

en: Autonami fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Autonami thất bại. Vui lòng thử lại

en: Autonami fields refreshed
vi: Trường Autonami đã được làm mới

en: Autonami lists and tags refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách và thẻ Autonami thất bại. Nguyên nhân:

en: Autonami lists and tags refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách và thẻ Autonami thất bại. Vui lòng thử lại

en: Autonami lists and tags refreshed
vi: Danh sách và thẻ Autonami đã được làm mới

en: Available Font for PDF
vi: Font chữ có sẵn cho PDF

en: Available Integrations
vi: Tích hợp khả dụng

en: Available On
vi: Có sẵn trên

en: Available On Pro
vi: Có sẵn trong phiên bản pro

en: Available Payment Gateways
vi: Các cổng thanh toán có sẵn

en: Available on
vi: Có sẵn trên

en: Azure Portal
vi: Cổng Azure

en: BG Height
vi: Chiều cao nền

en: BG Height/Width
vi: Chiều cao/rộng nền

en: BG Width
vi: Chiều rộng nền

en: Back
vi: Quay lại

en: Back to fields list
vi: Quay lại danh sách trường

en: Background
vi: Nền

en: Background Blend Mode
vi: Chế độ pha trộn nền

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Color:
vi: Màu nền:

en: Background Filter
vi: Bộ lọc nền

en: Background Image
vi: Hình nền

en: Background Img Position
vi: Vị trí hình nền

en: Background Img Repeat
vi: Lặp lại hình nền

en: Background Img Size
vi: Kích thước hình nền

en: Background color
vi: Màu nền

en: Bad
vi: Kém

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Basic Configuration
vi: Cấu hình cơ bản

en: Be sure to configure conditional logic for displaying Success/Error messages and Redirect Page. If no conditional logic is set, the default confirmation will be displayed.
vi: Hãy đảm bảo cấu hình logic điều kiện để hiển thị thông báo Thành công/Lỗi và Trang Chuyển hướng. Nếu không có logic điều kiện nào được thiết lập, xác nhận mặc định sẽ được hiển thị.

en: Before Due Date
vi: Trước ngày đến hạn

en: Between
vi: Giữa

en: Billable
vi: Có thể thanh toán

en: Billing
vi: Thanh toán

en: Billing Status
vi: Trạng thái thanh toán

en: Bit Form
vi: Bit form

en: Bit Form - Contact Form Builder Plugin for WordPress
vi: Bit form - plugin tạo biểu mẫu liên hệ cho WordPress

en: Bit Form - Most advanced form builder and entries management plugin
vi: Bit Form - Plugin tạo biểu mẫu và quản lý dữ liệu nhập tiên tiến nhất

en: Bit Form API
vi: API Bit form

en: Bit form Google reCaptcha V2 documentation
vi: tài liệu Google reCaptcha V2 của Bit form

en: Bit form Google reCaptcha V3 documentation
vi: tài liệu Google reCaptcha V3 của Bit form

en: Bit form Mollie Payment Gateway documentation
vi: Tài liệu Cổng thanh toán Mollie của Bit form

en: Bit form PayPal Payment Gateway documentation
vi: Tài liệu Cổng thanh toán PayPal của Bit form

en: Bit form Razorpay Payment Gateway documentation
vi: Tài liệu Cổng thanh toán Razorpay của Bit form

en: Bit form Stripe Payment Gateway documentation
vi: Tài liệu Cổng thanh toán Stripe của Bit form

en: Bit form Turnstile documentation
vi: tài liệu Turnstile của Bit form

en: Bit form hCaptcha documentation
vi: tài liệu hCaptcha của Bit form

en: Bitform Pages
vi: Trang Bitform

en: Bitform block settings
vi: Cài đặt khối Bitform

en: Bitforms Pages
vi: Trang Bitforms

en: Black
vi: Đen

en: Block Gap
vi: Khoảng cách khối

en: Blocked IP
vi: IP bị chặn

en: Blocked IP List
vi: Danh sách IP bị chặn

en: Blocked IP list
vi: Danh sách IP bị chặn

en: Blue
vi: Xanh dương

en: Blur
vi: Làm mờ

en: Body:
vi: Nội dung:

en: Border
vi: Viền

en: Border Color
vi: Màu viền

en: Border Radius
vi: Bán kính viền

en: Border Width
vi: Độ rộng viền

en: Bot API Key...
vi: Khóa API Bot...

en: Bot API Key:
vi: Khóa API Bot:

en: Both Side Gap
vi: Khoảng cách hai bên

en: Breakpoint Modification
vi: Sửa đổi điểm ngắt

en: Breakpoint width size modification
vi: Sửa đổi kích thước chiều rộng điểm ngắt

en: Brevo(SendinBlue) API Console
vi: Bảng điều khiển API Brevo(SendinBlue)

en: Brightness
vi: Độ sáng

en: Browse Template
vi: Duyệt mẫu

en: Browse...
vi: Duyệt...

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Button
vi: Nút

en: Button Align
vi: Căn chỉnh nút

en: Button Align:
vi: Căn chỉnh nút:

en: Button Alignment:
vi: Căn chỉnh nút:

en: Button Icons
vi: Biểu tượng nút

en: Button Position:
vi: Vị trí nút:

en: Button Reverse
vi: Đảo ngược nút

en: Button Style
vi: Kiểu nút

en: Button Text
vi: Văn bản nút

en: Button Type
vi: Loại nút

en: Button View:
vi: Hiển thị nút:

en: Buy Premium
vi: Mua bản cao cấp

en: By Roles
vi: Theo vai trò

en: By default, first row of the worksheet is considered as header row. This can be used if tabular data starts from any row other than the first row.
vi: Theo mặc định, hàng đầu tiên của bảng tính được coi là hàng tiêu đề. Điều này có thể được sử dụng nếu dữ liệu bảng bắt đầu từ bất kỳ hàng nào khác ngoài hàng đầu tiên.

en: By disabling this option, you can configure the double opt-in confirmation email from Conditional Logics manually.
vi: Bằng cách tắt tùy chọn này, bạn có thể cấu hình email xác nhận kép từ Conditional Logics theo cách thủ công.

en: By enabling this feature, you will be hide image label.
vi: Bằng cách bật tính năng này, bạn sẽ ẩn nhãn hình ảnh.

en: By enabling this feature, you will enable to select multiple image.
vi: Bằng cách bật tính năng này, bạn sẽ có thể chọn nhiều hình ảnh.

en: By enabling this option only listed IP can submit this form.
vi: Khi bật tùy chọn này, chỉ những IP được liệt kê mới có thể gửi biểu mẫu này.

en: CARD
vi: THẺ

en: CPT added successfully, refresh your window
vi: CPT đã được thêm thành công, làm mới cửa sổ của bạn

en: Can not save empty form.
vi: Không thể lưu biểu mẫu trống.

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cannot read file size
vi: Không thể đọc kích thước tệp

en: Captcha Settings
vi: Cài đặt Captcha

en: Captcha Settings Updated
vi: Cài đặt Captcha đã được cập nhật

en: Caption
vi: Chú thích

en: Capture
vi: Chụp

en: Capture GCLID
vi: Bắt GCLID

en: Capture Google Ads (Click ID)
vi: Ghi lại quảng cáo Google (ID nhấp chuột)

en: Capture Google Ads Click
vi: Ghi nhận nhấp chuột quảng cáo Google

en: Center
vi: Giữa

en: Change
vi: Thay đổi

en: Chat List:
vi: Danh sách chat:

en: Chat here
vi: Trò chuyện tại đây

en: Chat list refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách chat thất bại. Nguyên nhân:

en: Chat list refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách chat thất bại. Vui lòng thử lại

en: Chat list refreshed
vi: Danh sách chat đã được làm mới

en: Check Boxs
vi: Các hộp kiểm

en: Check Position
vi: Vị trí đánh dấu

en: Check out our
vi: Hãy xem

en: Checkbox
vi: Hộp kiểm

en: Checked Value
vi: Giá trị khi đánh dấu

en: Checked by Default
vi: Đánh dấu theo mặc định

en: Choose a unique name to identify this integration within your app.
vi: Chọn một tên duy nhất để xác định tích hợp này trong ứng dụng của bạn.

en: Choose the type of reCaptcha V2 (either I'm not a robot checkbox or Invisible reCaptcha badge).
vi: Chọn loại reCaptcha V2 (hoặc hộp kiểm Tôi không phải là robot hoặc Huy hiệu reCaptcha Ẩn).

en: Choose the type of reCaptcha V3 (reCaptcha V3).
vi: Chọn loại reCaptcha V3 (reCaptcha V3).

en: Choose/Drop your file (.json)
vi: Chọn/Kéo thả tệp của bạn (.json)

en: City:
vi: Thành phố:

en: Clear
vi: Xóa

en: Clear Button
vi: Nút xóa

en: Click
vi: Nhấp

en: Click here
vi: Nhấp vào đây

en: Click here to see terms
vi: Nhấp vào đây để xem điều khoản

en: Click on the
vi: Nhấp vào nút

en: Click on the Register button and add Label.
vi: Nhấp vào nút Đăng ký và thêm Nhãn.

en: Click on the Submit button.
vi: Nhấp vào nút Gửi.

en: Client ID
vi: ID khách hàng

en: Client ID cann't be empty
vi: ID khách hàng không được để trống

en: Client ID:
vi: ID khách hàng:

en: Client Id can't be empty
vi: ID khách hàng không được để trống

en: Client Id...
vi: ID khách hàng...

en: Client Secret
vi: Bí mật khách hàng

en: Client Secret can't be empty
vi: Bí mật khách hàng không được để trống

en: Client Secret...
vi: Bí mật khách hàng...

en: Client Secret:
vi: Bí mật khách hàng:

en: Client id...
vi: ID khách hàng...

en: Client id:
vi: ID khách hàng:

en: Client secret...
vi: Bí mật khách hàng...

en: Client secret:
vi: Bí mật khách hàng:

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Clone Step
vi: Sao chép bước

en: Close
vi: Đóng

en: Close On Select:
vi: Đóng khi chọn:

en: Cloudflare Turnstile CAPTCHA
vi: CAPTCHA Cloudflare turnstile

en: Cloudflare Turnstile Validation Error:
vi: Lỗi xác thực Cloudflare turnstile:

en: Cloudflare Turnstile reCAPTCHA Admin
vi: Quản trị reCAPTCHA Cloudflare turnstile

en: Color
vi: Màu sắc

en: Color Fill
vi: Tô màu

en: Color Picker
vi: Bộ chọn màu

en: Color-dodge
vi: Né màu

en: Column Gap
vi: Khoảng cách cột

en: Column Header
vi: Tiêu đề cột

en: Column Mapping
vi: Ánh xạ cột

en: Column Title
vi: Tiêu đề cột

en: Column Width
vi: Chiều rộng cột

en: Comment Status
vi: Trạng thái bình luận

en: Compact
vi: Nhỏ gọn

en: Company
vi: Công ty

en: Completion Rate
vi: Tỷ lệ hoàn thành

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Conditional Logic
vi: Logic điều kiện

en: Conditional Logics
vi: Logic điều kiện

en: Conditional Logics are triggered based on the order of the logic groups. The higher the logic group, the higher the priority. If you want to change the priority, you can sort by drag and drop the logic group.
vi: Logic điều kiện được kích hoạt dựa trên thứ tự của các nhóm logic. Nhóm logic càng cao thì độ ưu tiên càng cao. Nếu bạn muốn thay đổi độ ưu tiên, bạn có thể sắp xếp bằng cách kéo và thả nhóm logic.

en: Config Option
vi: Tùy chọn cấu hình

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Configure default confirmation email template
vi: Cấu hình mẫu email xác nhận mặc định

en: Confirm on Close:
vi: Xác nhận khi đóng:

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Confirmations
vi: Xác nhận

en: Confirmed entries
vi: Mục đã xác nhận

en: Connect
vi: Kết nối

en: Connect New Active Campaing API
vi: Kết nối API ActiveCampaign mới

en: Connect Successfully
vi: Kết nối thành công

en: Connected API List:
vi: Danh sách API đã kết nối:

en: Connected API:
vi: API đã kết nối:

en: Connected Accounts
vi: Tài khoản đã kết nối

en: Connected with WooCommerce Successfully
vi: Kết nối với WooCommerce thành công

en: Connected/Authorized Platforms
vi: Nền tảng đã kết nối/ủy quyền

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Contact :
vi: Liên hệ :

en: Contact Email
vi: Email liên hệ

en: Contact Fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường liên hệ thất bại. Vui lòng thử lại

en: Contact Fields refreshed
vi: Trường liên hệ đã được làm mới

en: Contact Form
vi: Biểu mẫu liên hệ

en: Contact Form Builder - Bit Form
vi: Trình tạo biểu mẫu liên hệ - bit form

en: Contact Form Builder Plugin: Multi Step Contact Form, Payment Form, Custom Contact Form Plugin by Bit Form
vi: Plugin tạo biểu mẫu liên hệ: biểu mẫu liên hệ nhiều bước, biểu mẫu thanh toán, plugin biểu mẫu liên hệ tùy chỉnh bởi bit form

en: Contact Owner
vi: Chủ sở hữu liên hệ

en: Contacts
vi: Liên hệ

en: Contain
vi: Chứa

en: Contain All
vi: Chứa tất cả

en: Contains
vi: Chứa

en: Content Direction
vi: Hướng nội dung

en: Contrast
vi: Độ tương phản

en: Control how the record gets updated.
vi: Kiểm soát cách bản ghi được cập nhật.

en: Control how the row gets updated.
vi: Kiểm soát cách hàng được cập nhật.

en: Conversational CSS Saved Successfully!
vi: CSS hội thoại đã được lưu thành công!

en: Conversational Form
vi: Biểu mẫu hội thoại

en: Conversational Form Settings
vi: Cài đặt biểu mẫu hội thoại

en: Conversational Steps settings
vi: Cài đặt các bước hội thoại

en: Copied on clipboard.
vi: Đã sao chép vào bảng tạm.

en: Copy Your Domain URL and Goto Google ReCaptcha Dashboard, paste it under Domains.
vi: Sao chép URL tên miền của bạn và đi đến Bảng điều khiển Google ReCaptcha, dán nó vào mục Tên miền.

en: Copy the
vi: Sao chép

en: Copy the API key and paste it in the Bit Form
vi: Sao chép khóa API và dán vào Bit Form

en: Country
vi: Quốc gia

en: Country Field available in Pro version of Bit Form.
vi: Trường Quốc gia có sẵn trong phiên bản Pro của Bit Form.

en: Country Not Found Text
vi: Văn bản khi không tìm thấy quốc gia

en: Country Not Found Text Modify
vi: Sửa đổi văn bản khi không tìm thấy quốc gia

en: Country:
vi: Quốc gia:

en: Create
vi: Tạo

en: Create API User
vi: Tạo người dùng API

en: Create First Form
vi: Tạo biểu mẫu đầu tiên

en: Create First View
vi: Tạo chế độ xem đầu tiên

en: Create Form
vi: Tạo biểu mẫu

en: Create Issue
vi: Tạo vấn đề

en: Create Milestone
vi: Tạo cột mốc

en: Create New Folder
vi: Tạo thư mục mới

en: Create New Note
vi: Tạo ghi chú mới

en: Create Project
vi: Tạo dự án

en: Create Sub Task
vi: Tạo nhiệm vụ phụ

en: Create Task
vi: Tạo nhiệm vụ

en: Create Tasklist
vi: Tạo danh sách nhiệm vụ

en: Create View
vi: Tạo chế độ xem

en: Create a New Form
vi: Tạo biểu mẫu mới

en: Create a new folder in the selected folder
vi: Tạo một thư mục mới trong thư mục đã chọn

en: Create next recurrence after the close of current task.
vi: Tạo lần lặp lại tiếp theo sau khi đóng nhiệm vụ hiện tại.

en: Created
vi: Đã tạo

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Currency Not Found Text
vi: Văn bản khi không tìm thấy tiền tệ

en: Currency Not Found Text Modify
vi: Sửa đổi văn bản khi không tìm thấy tiền tệ

en: Currency Position:
vi: Vị trí tiền tệ:

en: Currency Symbol:
vi: Ký hiệu tiền tệ:

en: Current Date
vi: Ngày hiện tại

en: Current Month
vi: Tháng hiện tại

en: Current Week
vi: Tuần hiện tại

en: Current Year
vi: Năm hiện tại

en: Currently, no payment gateway has been connected.
vi: Hiện tại, chưa có cổng thanh toán nào được kết nối.

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Custom Class & Attribute
vi: Lớp & Thuộc tính tùy chỉnh

en: Custom Classes and Attributes
vi: Lớp và thuộc tính tùy chỉnh

en: Custom Date
vi: Ngày tùy chỉnh

en: Custom Error Message
vi: Thông báo lỗi tùy chỉnh

en: Custom Groundhogg Value
vi: Giá trị groundhogg tùy chỉnh

en: Custom JS and CSS Code Editor
vi: Trình soạn thảo mã JS và CSS tùy chỉnh

en: Custom JS and CSS Editor
vi: Trình soạn thảo JS và CSS tùy chỉnh

en: Custom Link
vi: Liên kết tùy chỉnh

en: Custom Option Required
vi: Yêu cầu tùy chọn tùy chỉnh

en: Custom Page
vi: Trang tùy chỉnh

en: Custom Tags
vi: Thẻ tùy chỉnh

en: Custom URL
vi: URL tùy chỉnh

en: Custom Validation (RegEx) Pattern
vi: Mẫu xác thực tùy chỉnh (RegEx)

en: Custom Value
vi: Giá trị tùy chỉnh

en: Custom...
vi: Tùy chỉnh...

en: Customer ID key cann't be empty
vi: Khóa ID khách hàng không được để trống

en: Customer Id (non manager account)
vi: ID khách hàng (tài khoản không phải quản lý)

en: Customize Email template
vi: Tùy chỉnh mẫu Email

en: Customize Email templates
vi: Tùy chỉnh mẫu Email

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Dark
vi: Tối

en: Darken
vi: Làm tối

en: Data Center:
vi: Trung tâm dữ liệu:

en: Data Table
vi: Bảng dữ liệu

en: Data Views & Edit
vi: Xem & Chỉnh sửa dữ liệu

en: Data center cann't be empty
vi: Trung tâm dữ liệu không được để trống

en: Date
vi: Ngày

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Date Time (Advanced)
vi: Ngày giờ (nâng cao)

en: Date-Time
vi: Ngày-giờ

en: Day Before
vi: Ngày trước

en: Days after today
vi: Số ngày sau hôm nay

en: Days before today
vi: Số ngày trước hôm nay

en: Deal Type
vi: Loại giao dịch

en: Decimal Separator:
vi: Dấu phân cách thập phân:

en: Decision Box
vi: Hộp quyết định

en: Default
vi: Mặc định

en: Default Amount Value
vi: Giá trị số lượng mặc định

en: Default Phone Number
vi: Số điện thoại mặc định

en: Default Row:
vi: Hàng mặc định:

en: Default Value
vi: Giá trị mặc định

en: Default Value is the initial value that will appear in the field. You can show or hide the default value by toggling this option.
vi: Giá trị mặc định là giá trị ban đầu sẽ xuất hiện trong trường. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn giá trị mặc định bằng cách bật/tắt tùy chọn này.

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete File From Wordpress
vi: Xóa tệp khỏi wordpress

en: Delete Post Type
vi: Xóa loại bài đăng

en: Delete Step
vi: Xóa bước

en: Delete all data table when delete plugin.
vi: Xóa tất cả bảng dữ liệu khi xóa plugin.

en: Delete file from Wordpress after upload in Dropbox
vi: Xóa tệp khỏi Wordpress sau khi tải lên trong Dropbox

en: Delete file from Wordpress after upload in OneDrive
vi: Xóa tệp khỏi Wordpress sau khi tải lên OneDrive

en: Delete successfully, refresh your window
vi: Xóa thành công, làm mới cửa sổ của bạn

en: Delete the unconfirmed entries from responses after days:
vi: Xóa các mục chưa xác nhận khỏi phản hồi sau số ngày:

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Deleting ...
vi: Đang xóa ...

en: Department:
vi: Phòng ban:

en: Departments refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới phòng ban thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Departments refresh failed. please try again
vi: Làm mới phòng ban thất bại. Vui lòng thử lại

en: Departments refreshed
vi: Phòng ban đã được làm mới

en: Description
vi: Mô tả

en: Details Page
vi: Trang chi tiết

en: Details Page Styling
vi: Tạo kiểu trang chi tiết

en: Detect Country By Geo
vi: Phát hiện quốc gia bằng vị trí địa lý

en: Detect Country By IP
vi: Phát hiện quốc gia bằng IP

en: Detect Country by Geo Location
vi: Phát hiện quốc gia theo vị trí địa lý

en: Detect Country by IP
vi: Phát hiện quốc gia bằng IP

en: Direction
vi: Hướng

en: Disable
vi: Vô hiệu hóa

en: Disable Card
vi: Vô hiệu hóa thẻ

en: Disable Entry Storing
vi: Tắt lưu trữ dữ liệu

en: Disable double opt-in confirmation for logged in users.
vi: Tắt xác nhận kép cho người dùng đã đăng nhập.

en: Disable entry storing in WordPress database
vi: Tắt lưu trữ dữ liệu trong cơ sở dữ liệu WordPress

en: Disable if maximum selected:
vi: Vô hiệu hóa nếu đã chọn tối đa:

en: Disable this form after limited entry
vi: Tắt biểu mẫu này sau khi đạt giới hạn

en: Disabled
vi: Đã vô hiệu hóa

en: Disabling a field prevents users from interacting with it or entering data. You can toggle this option to enable or disable the field as needed.
vi: Vô hiệu hóa một trường ngăn người dùng tương tác với nó hoặc nhập dữ liệu. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để bật hoặc vô hiệu hóa trường khi cần.

en: Divider
vi: Đường phân cách

en: Do You want Deplicate these
vi: Bạn có muốn nhân bản những

en: Do you want to change these
vi: Bạn có muốn thay đổi những

en: Doc & Support
vi: Tài liệu & Hỗ trợ

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Domain Name can't be empty
vi: Tên miền không được để trống

en: Domain URL
vi: URL tên miền

en: Domain URL:
vi: URL tên miền:

en: Double Opt-In
vi: Xác nhận kép

en: Double Opt-in
vi: Xác nhận kép

en: Download Link Shortcode
vi: Shortcode liên kết tải xuống

en: Downloadable
vi: Có thể tải xuống

en: Downloadable Product
vi: Sản phẩm có thể tải xuống

en: Downloadable products give access to a file upon purchase.
vi: Sản phẩm có thể tải xuống cho phép truy cập vào tệp sau khi mua hàng.

en: Draft Button
vi: Nút nháp

en: Draft entries
vi: Mục nháp

en: Drag and Drop WordPress Form Builder will allow you to build any kind of forms for WordPress website that you can imagine. The Professional design of Bit Form keeps all the tools right where you want them! You can make integration among various CRM and application with no zero experience.
vi: Trình tạo biểu mẫu WordPress kéo và thả sẽ cho phép bạn xây dựng bất kỳ loại biểu mẫu nào cho trang web WordPress mà bạn có thể tưởng tượng. Thiết kế chuyên nghiệp của Bit Form giữ tất cả các công cụ đúng nơi bạn muốn! Bạn có thể tích hợp giữa các CRM và ứng dụng khác nhau mà không cần kinh nghiệm.

en: Drag n Drop
vi: Kéo và thả

en: Dropbox API Console
vi: Bảng điều khiển API Dropbox

en: Dropbox Access Code
vi: Mã truy cập Dropbox

en: Dropbox Access Code:
vi: Mã truy cập Dropbox:

en: Dropbox Api Key:
vi: Khóa api Dropbox:

en: Dropbox Api Secret:
vi: Bí mật api Dropbox:

en: Dropbox ApiKey, ApiSecret & Access Code can't be empty
vi: Khóa API, Bí mật API & Mã truy cập Dropbox không được để trống

en: Dropbox Folder
vi: Thư mục Dropbox

en: Dropdown
vi: Danh sách thả xuống

en: Duplicate
vi: Nhân bản

en: Duplicate field name
vi: Tên trường bị trùng lặp

en: Duplicate...
vi: Nhân bản...

en: Dynamic
vi: Động

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit Button
vi: Nút chỉnh sửa

en: Edit Custom Error Message
vi: Chỉnh sửa thông báo lỗi tùy chỉnh

en: Edit Decision Box Label
vi: Chỉnh sửa nhãn hộp quyết định

en: Edit Form
vi: Chỉnh sửa biểu mẫu

en: Edit GDPR Concent Label
vi: Chỉnh sửa nhãn đồng ý GDPR

en: Edit GDPR Concent label by clicking on edit icon
vi: Chỉnh sửa nhãn đồng ý GDPR bằng cách nhấp vào biểu tượng chỉnh sửa

en: Edit Global Message (Type:
vi: Chỉnh sửa thông báo toàn cục (loại:

en: Edit HTML Content
vi: Chỉnh sửa nội dung HTML

en: Edit Note
vi: Chỉnh sửa ghi chú

en: Edit Options
vi: Tùy chọn chỉnh sửa

en: Edit Post Types
vi: Chỉnh sửa loại bài đăng

en: Edit Table
vi: Chỉnh sửa bảng

en: Edit the HTML field content by clicking on edit icon
vi: Chỉnh sửa nội dung trường HTML bằng cách nhấp vào biểu tượng chỉnh sửa

en: Edit verification Messages/Redirect URL
vi: Chỉnh sửa Thông báo xác minh/URL Chuyển hướng

en: Edit verification messages
vi: Chỉnh sửa thông báo xác minh

en: Edit your decision box label by clicking on edit icon
vi: Chỉnh sửa nhãn hộp quyết định của bạn bằng cách nhấp vào biểu tượng chỉnh sửa

en: Elastic Email API Console
vi: Bảng điều khiển API Elastic email

en: Elastic Email Fields
vi: Trường Elastic email

en: Email Notification
vi: Thông báo email

en: Email Subject Here
vi: Chủ đề email ở đây

en: Email Template deleted
vi: Đã xóa mẫu email

en: Email Template duplicated
vi: Đã sao chép mẫu email

en: Email Template:
vi: Mẫu email:

en: Email Templates
vi: Mẫu email

en: Email Templates Coming soon
vi: Mẫu email sắp ra mắt

en: Email Test
vi: Kiểm tra email

en: Email field is mandatory for double opt-in.
vi: Trường email là bắt buộc cho xác nhận kép.

en: Email is invalid
vi: Email không hợp lệ

en: Email sent successfully.
vi: Email đã được gửi thành công.

en: Embed via HTML Code
vi: Nhúng qua mã HTML

en: Embed via HTML Code (Conversational Form)
vi: Nhúng qua mã HTML (biểu mẫu hội thoại)

en: Empty
vi: Trống

en: Empty Submission
vi: Gửi biểu mẫu trống

en: Empty filename
vi: Tên tệp trống

en: Empty form cannot be submitted.
vi: Không thể gửi biểu mẫu trống.

en: Enable
vi: Bật

en: Enable / Disable
vi: Bật / tắt

en: Enable Double Option for new contacts
vi: Bật xác nhận kép cho liên hệ mới

en: Enable ReCaptcha V3
vi: Bật ReCaptcha V3

en: Enable SMTP
vi: Bật SMTP

en: Enable Time
vi: Bật thời gian

en: Enables 24-hour format for time. By default, 12-hour format is used. If you want to use 24-hour format, you need to enable this.
vi: Bật định dạng 24 giờ cho thời gian. Theo mặc định, định dạng 12 giờ được sử dụng. Nếu bạn muốn sử dụng định dạng 24 giờ, bạn cần bật tính năng này.

en: Enables time picker. By default, time picker is disabled. If you want to use time picker, you need to enable this.
vi: Bật bộ chọn thời gian. Theo mặc định, bộ chọn thời gian bị vô hiệu hóa. Nếu bạn muốn sử dụng bộ chọn thời gian, bạn cần bật tính năng này.

en: Enabling this option will check from the submitted entries whether its value is duplicate.
vi: Bật tùy chọn này sẽ kiểm tra từ các dữ liệu đã gửi xem giá trị của nó có bị trùng lặp không.

en: Enabling this option will check from your WordPress user database whether its value is duplicate.
vi: Bật tùy chọn này sẽ kiểm tra từ cơ sở dữ liệu người dùng WordPress của bạn xem giá trị của nó có bị trùng lặp không.

en: Encharge API Console
vi: Bảng điều khiển API Encharge

en: Encharge Fields
vi: Trường Encharge

en: Encharge fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Encharge thất bại. Vui lòng thử lại

en: Encharge fields refreshed
vi: Đã làm mới trường Encharge

en: End After
vi: Kết thúc sau

en: End Time
vi: Thời gian kết thúc

en: End With
vi: Kết thúc bằng

en: Enter Amount..
vi: Nhập số tiền..

en: Enter Email Addresses
vi: Nhập địa chỉ email

en: Enter Hours
vi: Nhập giờ

en: Enter Owner ID
vi: Nhập ID chủ sở hữu

en: Enter Phone Number
vi: Nhập số điện thoại

en: Enter row number
vi: Nhập số hàng

en: Enter the criteria to update records. Please use the below format.
vi: Nhập tiêu chí để cập nhật bản ghi. Vui lòng sử dụng định dạng dưới đây.

en: Enter the criteria to update rows. Please use the below format.
vi: Nhập tiêu chí để cập nhật hàng. Vui lòng sử dụng định dạng dưới đây.

en: Enter the shortcode in this Input.
vi: Nhập shortcode vào ô này.

en: Entries
vi: Mục nhập

en: Entries Duplicated successfully
vi: Các dữ liệu nhập đã được sao chép thành công

en: Entries id is invalid
vi: ID dữ liệu nhập không hợp lệ

en: Entry Deleted successfully
vi: Dữ liệu nhập đã được xóa thành công

en: Entry Deleted successfully, Some prevented by workflow
vi: Dữ liệu nhập đã được xóa thành công, một số bị ngăn chặn bởi quy trình làm việc

en: Entry Deletetion prevented by workflow
vi: Xóa dữ liệu nhập bị ngăn chặn bởi quy trình làm việc

en: Entry Details #
vi: Chi tiết mục nhập #

en: Entry Duplicated successfully
vi: Dữ liệu nhập đã được sao chép thành công

en: Entry Edit
vi: Chỉnh sửa mục nhập

en: Entry Limit
vi: Giới hạn số lượng dữ liệu

en: Entry Not Found!
vi: Không tìm thấy dữ liệu nhập!

en: Entry Update Successfully
vi: Cập nhật mục thành công

en: Entry Updated Successfully
vi: Đã cập nhật dữ liệu nhập thành công

en: Entry View
vi: Xem mục nhập

en: Equal
vi: Bằng

en: Error Occured
vi: Đã xảy ra lỗi

en: Error Occured in saving %s
vi: Đã xảy ra lỗi khi lưu %s

en: Error Occurred
vi: Đã xảy ra lỗi

en: Error Occurred, Please Reload
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng tải lại

en: Error occurred, Please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng thử lại.

en: Event:
vi: Sự kiện:

en: Every Day
vi: Hàng ngày

en: Example
vi: Ví dụ

en: Example:
vi: Ví dụ:

en: Excellent
vi: Xuất sắc

en: Explore our extensive documentation. From beginners to developers - everyone will get an answer
vi: Khám phá tài liệu mở rộng của chúng tôi. Từ người mới bắt đầu đến nhà phát triển - mọi người đều sẽ nhận được câu trả lời

en: Export
vi: Xuất

en: Export File Format
vi: Định dạng tệp xuất

en: Export Form Data
vi: Xuất dữ liệu biểu mẫu

en: Exporting...
vi: Đang xuất...

en: Expression
vi: Biểu thức

en: External
vi: Bên ngoài

en: Facebook support group
vi: Nhóm hỗ trợ Facebook

en: Failed to Copy, Try Again.
vi: Không thể sao chép, hãy thử lại.

en: Failed to change Form Status
vi: Không thể thay đổi Trạng thái Biểu mẫu

en: Failed to fetch groundhoggtag
vi: Không thể lấy thẻ groundhogg

en: Failed to fetch list fields
vi: Không thể lấy trường danh sách

en: Failed to update, Data is empty.
vi: Cập nhật thất bại, dữ liệu trống.

en: Failed to write file to disk.
vi: Không thể ghi tệp vào đĩa.

en: Fetch All Dropbox Folders
vi: Lấy tất cả thư mục Dropbox

en: Fetch All Recipients
vi: Lấy tất cả người nhận

en: Fetch Subscriber List
vi: Lấy danh sách người đăng ký

en: Field
vi: Trường

en: Field Actions
vi: Hành động trường

en: Field Block
vi: Khối trường

en: Field Clone
vi: Nhân bản trường

en: Field Cloning
vi: Nhân bản trường

en: Field Map
vi: Ánh xạ trường

en: Field Mapping
vi: Ánh xạ trường

en: Field Mappping
vi: Ánh xạ trường

en: Field Style
vi: Kiểu trường

en: Field name cannot be empty
vi: Tên trường không được để trống

en: Fields
vi: Trường

en: Fields refresh failed
vi: Làm mới trường thất bại

en: Fields refresh failed Cause:
vi: Làm mới trường thất bại. Nguyên nhân:

en: Fields refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới các trường thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường thất bại. Vui lòng thử lại

en: Fields refresh successfully
vi: Làm mới trường thành công

en: Fields refreshed
vi: Đã làm mới trường

en: File Exist Message
vi: Thông báo tệp đã tồn tại

en: File Input
vi: Đầu vào tệp

en: File Select Status
vi: Trạng thái chọn tệp

en: File Upload
vi: Tải lên tệp

en: File Upload Field Map
vi: Bản đồ trường tải lên tệp

en: File not allowed by policy
vi: Tệp không được phép theo chính sách

en: File size is too large
vi: Kích thước tệp quá lớn

en: File size is too large after sanitation
vi: Kích thước tệp quá lớn sau khi làm sạch

en: File size validation
vi: Xác thực kích thước tệp

en: File type is not allowed
vi: Loại tệp không được phép

en: File type is not supported
vi: Loại tệp không được hỗ trợ

en: File type validation
vi: Xác thực loại tệp

en: Filter
vi: Lọc

en: Filter Entries between Dates
vi: Lọc mục nhập giữa các ngày

en: Finish & Save
vi: Hoàn thành & Lưu

en: First Name
vi: Tên

en: First Name:
vi: Tên:

en: Fixed
vi: Cố định

en: Flags:
vi: Cờ:

en: Fluent CRM Fields
vi: Trường Fluent CRM

en: Fluent CRM List:
vi: Danh sách Fluent CRM:

en: Fluent CRM Plugins not found
vi: Không tìm thấy plugin Fluent CRM

en: Fluent CRM Tags:
vi: Thẻ Fluent CRM:

en: Fluent CRM fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Fluent CRM thất bại. Vui lòng thử lại

en: Fluent CRM fields refreshed
vi: Đã làm mới trường Fluent CRM

en: FluentCRM list refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách FluentCRM thất bại. Nguyên nhân:

en: FluentCRM list refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách FluentCRM thất bại. Vui lòng thử lại

en: FluentCRM list refreshed
vi: Đã làm mới danh sách FluentCRM

en: Folders refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới thư mục thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Folders refresh failed. please try again
vi: Làm mới thư mục thất bại. Vui lòng thử lại

en: Folders refreshed
vi: Đã làm mới thư mục

en: Font
vi: Font chữ

en: Font Family
vi: Font chữ

en: Font Size
vi: Kích thước font

en: Font Size (Pixels)
vi: Kích thước font chữ (pixel)

en: Font Style
vi: Kiểu chữ

en: Font Weight
vi: Độ đậm chữ

en: For
vi: Cho

en: For more details,
vi: Để biết thêm chi tiết,

en: For more details, please visit the
vi: Để biết thêm chi tiết, vui lòng truy cập

en: Forgot Password Fields
vi: Các trường quên mật khẩu

en: Form Abandonment
vi: Bỏ dở biểu mẫu

en: Form Address Fields
vi: Trường địa chỉ biểu mẫu

en: Form Background
vi: Nền biểu mẫu

en: Form Deleted Successfully
vi: Đã xóa biểu mẫu thành công

en: Form Entry Edit
vi: Chỉnh sửa dữ liệu biểu mẫu

en: Form Field
vi: Trường biểu mẫu

en: Form Fields
vi: Trường biểu mẫu

en: Form ID cannot be empty
vi: ID biểu mẫu không được để trống

en: Form Name
vi: Tên biểu mẫu

en: Form Name Should Be Within 50 Characters
vi: Tên biểu mẫu nên trong phạm vi 50 ký tự

en: Form Saved successfully
vi: Biểu mẫu đã được lưu thành công

en: Form Settings
vi: Cài đặt biểu mẫu

en: Form Submitted
vi: Biểu mẫu đã được gửi

en: Form Submitted Successfully
vi: Biểu mẫu đã được gửi thành công

en: Form Templates
vi: Mẫu biểu mẫu

en: Form Width Modification
vi: Sửa đổi chiều rộng biểu mẫu

en: Form data is empty
vi: Dữ liệu biểu mẫu trống

en: Form deleted successfully.
vi: Biểu mẫu đã được xóa thành công.

en: Form does not exist
vi: Biểu mẫu không tồn tại

en: Form does not exist.
vi: Biểu mẫu không tồn tại.

en: Form does not exists
vi: Biểu mẫu không tồn tại

en: Form does not exists.
vi: Biểu mẫu không tồn tại.

en: Form duplicated successfully
vi: Biểu mẫu đã được sao chép thành công

en: Form entries does not exist.
vi: Dữ liệu nhập biểu mẫu không tồn tại.

en: Form entry deletion failed.
vi: Xóa dữ liệu nhập biểu mẫu thất bại.

en: Form id is empty.
vi: ID biểu mẫu trống.

en: Form id is invalid
vi: ID biểu mẫu không hợp lệ

en: Form id is invalid.
vi: ID biểu mẫu không hợp lệ.

en: Form id or entries id is invalid
vi: ID biểu mẫu hoặc ID dữ liệu nhập không hợp lệ

en: Form imported successfully.
vi: Biểu mẫu đã được nhập thành công.

en: Form is available %s
vi: Biểu mẫu khả dụng %s

en: Form is available %s From %s
vi: Biểu mẫu khả dụng %s Từ %s

en: Form is available on %s
vi: Biểu mẫu khả dụng vào %s

en: Form is not exists.
vi: Biểu mẫu không tồn tại.

en: Form settings
vi: Cài đặt biểu mẫu

en: Form status change failed.
vi: Thay đổi trạng thái biểu mẫu thất bại.

en: Form status changed successfully
vi: Trạng thái biểu mẫu đã được thay đổi thành công

en: Form style
vi: Kiểu biểu mẫu

en: Form update failed.
vi: Cập nhật biểu mẫu thất bại.

en: Form updated successfully.
vi: Biểu mẫu đã được cập nhật thành công.

en: Form:
vi: Biểu mẫu:

en: Formatter:
vi: Trình định dạng:

en: Forms
vi: Biểu mẫu

en: Forms deleted successfully.
vi: Các biểu mẫu đã được xóa thành công.

en: Forms refresh failed Cause:
vi: Làm mới biểu mẫu thất bại. Nguyên nhân:

en: Forms refresh failed. please try again
vi: Làm mới biểu mẫu thất bại. Vui lòng thử lại

en: Forms refreshed
vi: Biểu mẫu đã được làm mới

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: From
vi: Từ

en: From Email Address
vi: Địa chỉ email người gửi

en: From Mail
vi: Email người gửi

en: From Name
vi: Tên người gửi

en: From:
vi: Từ:

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Full Name:
vi: Tên đầy đủ:

en: Full Width
vi: Chiều rộng đầy đủ

en: Full page droppable
vi: Toàn trang có thể thả

en: GDPR Agreement
vi: Đồng ý GDPR

en: General
vi: Chung

en: Generate Token after page load to prevent conflict with cache plugins.
vi: Tạo Token sau khi trang tải để tránh xung đột với các plugin bộ nhớ đệm.

en: Generate a default UI for managing this post type
vi: Tạo giao diện người dùng mặc định để quản lý loại bài đăng này

en: Generate a new API key or use an existing one (you can use test API key for testing purposes). This key is required for authenticating API requests.
vi: Tạo một khóa API mới hoặc sử dụng khóa hiện có (bạn có thể sử dụng khóa API thử nghiệm cho mục đích kiểm tra). Khóa này cần thiết để xác thực các yêu cầu API.

en: Generate new API key
vi: Tạo khóa API mới

en: Generate new ID
vi: Tạo ID mới

en: Get $10 Cashback
vi: Nhận hoàn tiền $10

en: Get Christmas Deal!
vi: Nhận ưu đãi Giáng sinh!

en: Get Year End Deal
vi: Nhận ưu đãi cuối năm

en: Getgist API Console
vi: Bảng điều khiển API Getgist

en: Gist Fields
vi: Trường Gist

en: Global Settings
vi: Cài đặt toàn cục

en: Go Home
vi: Về trang chủ

en: Go to PDF Settings
vi: Đi đến cài đặt PDF

en: Go to Payment Settings
vi: Đi đến cài đặt thanh toán

en: Go to the Google reCaptcha V2 Admin Dashboard
vi: Đi đến bảng điều khiển quản trị google reCaptcha V2

en: Go to the Google reCaptcha V3 Admin Dashboard
vi: Đi đến bảng điều khiển quản trị google reCaptcha V3

en: Go to the Turnstile Admin Dashboard
vi: Đi đến bảng điều khiển quản trị turnstile

en: Go to the hCaptcha Admin Dashboard
vi: Đi đến bảng điều khiển quản trị hCaptcha

en: Go to your Mollie Dashboard
vi: Truy cập Bảng điều khiển Mollie của bạn

en: Go to your PayPal Dashboard
vi: Truy cập Bảng điều khiển PayPal của bạn

en: Go to your Razorpay Dashboard
vi: Truy cập Bảng điều khiển Razorpay của bạn

en: Go to your Stripe Dashboard
vi: Truy cập Bảng điều khiển Stripe của bạn

en: Gold
vi: Vàng

en: Good
vi: Tốt

en: Google API Console
vi: Bảng điều khiển API Google

en: Google Ads
vi: Quảng cáo Google

en: Google Ads Information
vi: Thông tin quảng cáo Google

en: Google Ads Manager Account
vi: Tài khoản quản lý quảng cáo Google

en: Google Fields
vi: Trường Google

en: Google Maps API
vi: API Google Maps

en: Google Maps API Key
vi: Khóa API Google Maps

en: Google reCAPTCHA Admin
vi: Quản trị Google reCAPTCHA

en: Grayscale
vi: Thang xám

en: Greater Than
vi: Lớn hơn

en: Greater Than or Equal
vi: Lớn hơn hoặc bằng

en: Groundhogg Fields
vi: Trường Groundhogg

en: Groundhogg Meta Fields
vi: Trường meta Groundhogg

en: Groundhogg all tag fetched successfully
vi: Đã lấy tất cả thẻ Groundhogg thành công

en: Group Name
vi: Tên nhóm

en: Group fetch failed
vi: Lấy nhóm thất bại

en: Group fetch successfully
vi: Lấy nhóm thành công

en: Groups
vi: Nhóm

en: Header Row:
vi: Hàng tiêu đề:

en: Height
vi: Chiều cao

en: Helper Text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Helper Text is an optional text that appears beneath the field to provide additional information to the user. You can show or hide the helper text by toggling this option.
vi: Văn bản trợ giúp là văn bản tùy chọn xuất hiện bên dưới trường để cung cấp thông tin bổ sung cho người dùng. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn văn bản trợ giúp bằng cách bật/tắt tùy chọn này.

en: Here Department, Salary and Country are Zoho Analytics table column name
vi: Ở đây Department, Salary và Country là tên cột bảng Zoho Analytics

en: Here Email is Zoho Creator Field link name. info:
vi: Ở đây Email là tên liên kết trường Zoho Creator. Thông tin:

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Hidden Field
vi: Trường ẩn

en: Hide
vi: Ẩn

en: Hide Calender
vi: Ẩn lịch

en: Hide Country List
vi: Ẩn danh sách quốc gia

en: Hide Image Label
vi: Ẩn nhãn hình ảnh

en: Hide Integration Logs
vi: Ẩn nhật ký tích hợp

en: Hide ReCaptcha Badge
vi: Ẩn huy hiệu ReCaptcha

en: Hides the calendar. By default, calendar is shown. If you want to hide the calendar, you need to enable this.
vi: Ẩn lịch. Theo mặc định, lịch được hiển thị. Nếu bạn muốn ẩn lịch, bạn cần bật tính năng này.

en: History Empty
vi: Lịch sử trống

en: Homepage URL:
vi: URL trang chủ:

en: Honeypot trap
vi: Bẫy Honeypot

en: Honeypot trap for bot
vi: Bẫy Honeypot cho bot

en: Horizontal
vi: Ngang

en: How many rows to export
vi: Số lượng hàng cần xuất

en: How to Configure Conditional Logic
vi: Cách cấu hình logic điều kiện

en: How to Configure Confirmation Message/Redirect page
vi: Cách cấu hình Thông báo xác nhận/Trang chuyển hướng

en: How to Configure Double Opt-In
vi: Cách cấu hình xác nhận kép

en: How to Configure Email Templates
vi: Cách cấu hình mẫu email

en: How to Configure Form Abandonment
vi: Cách cấu hình biểu mẫu bị bỏ dở

en: How to Configure PDF Template
vi: Cách cấu hình mẫu PDF

en: How to Configure WP User Registration
vi: Cách cấu hình đăng ký người dùng WP

en: How to Setup ACF integration
vi: Cách thiết lập tích hợp ACF

en: How to Setup ActiveCampaign integration
vi: Cách thiết lập tích hợp ActiveCampaign

en: How to Setup Acumbamail integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Acumbamail

en: How to Setup Advanced Form Integration
vi: Cách thiết lập tích hợp biểu mẫu nâng cao

en: How to Setup Automate Hub by Sperse.IO integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Automate Hub by Sperse.IO

en: How to Setup AutomatorWP integration
vi: Cách thiết lập tích hợp AutomatorWP

en: How to Setup Autonami integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Autonami

en: How to Setup Brevo(SendinBlue) integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Brevo(SendinBlue)

en: How to Setup Dropbox integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Dropbox

en: How to Setup Elastic Email Integration
vi: Cách thiết lập tích hợp elastic email

en: How to Setup Encharge integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Encharge

en: How to Setup FlowMattic integration
vi: Cách thiết lập tích hợp FlowMattic

en: How to Setup Fluent-CRM integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Fluent-CRM

en: How to Setup Google Sheets integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Google Sheets

en: How to Setup IFTTT integration
vi: Cách thiết lập tích hợp IFTTT

en: How to Setup Integrately integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Integrately

en: How to Setup Integrations
vi: Cách thiết lập tích hợp

en: How to Setup Integromat integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Integromat

en: How to Setup MailChamp integration
vi: Cách thiết lập tích hợp MailChamp

en: How to Setup MailPoet integration
vi: Cách thiết lập tích hợp MailPoet

en: How to Setup MailerLite integration
vi: Cách thiết lập tích hợp MailerLite

en: How to Setup MetaBox integration
vi: Cách thiết lập tích hợp MetaBox

en: How to Setup Pabbly integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Pabbly

en: How to Setup Pods integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Pods

en: How to Setup Sure Triggers integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Sure Triggers

en: How to Setup Telegram integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Telegram

en: How to Setup Thrive Automator integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Thrive Automator

en: How to Setup Uncanny Automator integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Uncanny Automator

en: How to Setup WP Webhooks integration
vi: Cách thiết lập tích hợp WP Webhooks

en: How to Setup WooCommerce integration
vi: Cách thiết lập tích hợp WooCommerce

en: How to Setup Zapier integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zapier

en: How to Setup Zoho Analytics integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Analytics

en: How to Setup Zoho Bigin integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Bigin

en: How to Setup Zoho Campaigns integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Campaigns

en: How to Setup Zoho Creator integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Creator

en: How to Setup Zoho Desk integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Desk

en: How to Setup Zoho Flow integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Flow

en: How to Setup Zoho Mail integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Mail

en: How to Setup Zoho Marketing Hub integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Marketing Hub

en: How to Setup Zoho Projects integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Projects

en: How to Setup Zoho Recruit integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Recruit

en: How to Setup Zoho Sheet integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Sheet

en: How to Setup Zoho Sign integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Sign

en: How to Setup Zoho Work Drive integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho Work Drive

en: How to Setup Zoho-CRM integration
vi: Cách thiết lập tích hợp Zoho-CRM

en: How to Setup n8n.io integration
vi: Cách thiết lập tích hợp n8n.io

en: How to enable Conversational Form
vi: Cách bật Biểu mẫu hội thoại

en: How to set up
vi: Cách thiết lập

en: How to set up Confirmation messages or Redirect page:
vi: Cách thiết lập thông báo xác nhận hoặc trang chuyển hướng:

en: How to setup Conversational form:
vi: Cách thiết lập biểu mẫu hội thoại:

en: How to setup Double Opt-In & Send Email Notification:
vi: Cách thiết lập Xác nhận kép & Gửi thông báo email:

en: How to setup Email Templates & Send Email Notification:
vi: Cách thiết lập Mẫu Email & Gửi Thông báo Email:

en: How to setup Form Abandonment & save partial form progress:
vi: Cách thiết lập Bỏ dở Biểu mẫu & lưu tiến trình biểu mẫu một phần:

en: How to setup Integrations:
vi: Cách thiết lập Tích hợp:

en: How to setup Landinge Page
vi: Cách thiết lập Trang đích

en: How to setup PDF Templates:
vi: Cách thiết lập Mẫu PDF:

en: How to setup WP Authentication:
vi: Cách thiết lập xác thực WP:

en: Hubspot API Console
vi: Bảng điều khiển API Hubspot

en: Hubspot Fields
vi: Trường Hubspot

en: I consent to having this website store my submitted information so they can respond to my inquiry. Learn more in
vi: Tôi đồng ý cho phép trang web này lưu trữ thông tin đã gửi để họ có thể phản hồi yêu cầu của tôi. Tìm hiểu thêm trong

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Icon Type:
vi: Loại biểu tượng:

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Idea
vi: Ý tưởng

en: If the Username and Password fields are blank then the user will take the value of the email field as the field and the password will be auto-generated.
vi: Nếu các trường Tên người dùng và Mật khẩu để trống thì người dùng sẽ lấy giá trị của trường email làm trường và mật khẩu sẽ được tạo tự động.

en: If the user is logged in, the form will be repopulated with the previous partial entry from the database.
                        Otherwise, from the local storage of the browser.
vi: Nếu người dùng đã đăng nhập, biểu mẫu sẽ được điền lại với mục nhập một phần trước đó từ cơ sở dữ liệu
    không, từ bộ nhớ cục bộ của trình duyệt."

en: If turned off, the form will save draft when clicks on the save button or using conditional logic.
vi: Nếu tắt, biểu mẫu sẽ lưu bản nháp khi nhấp vào nút lưu hoặc sử dụng logic điều kiện.

en: If turned on, the empty form save as draft when leave page.
vi: Nếu bật, biểu mẫu trống sẽ được lưu dưới dạng bản nháp khi rời khỏi trang.

en: If you already have a Turnstile Site, click on the Site Name to open the Site Dashboard.
vi: Nếu bạn đã có Trang Turnstile, nhấp vào Tên trang để mở Bảng điều khiển trang.

en: If you already have a hCaptcha Site, click on the Site Name to open the Site Dashboard.
vi: Nếu bạn đã có Trang hCaptcha, nhấp vào Tên trang để mở Bảng điều khiển trang.

en: If you haven't created a Turnstile Site yet, click on the "Add Site" button and fill out the required fields.
vi: Nếu bạn chưa tạo Trang Turnstile, nhấp vào nút “Thêm trang” và điền vào các trường bắt buộc.

en: If you haven't created a hCaptcha Site yet, click on the "Add Site" button and fill out the required fields.
vi: Nếu bạn chưa tạo Trang hCaptcha, nhấp vào nút “Thêm trang” và điền vào các trường bắt buộc.

en: If you haven't used PDFs yet, you'll need to click the "Save" button to apply these global PDF settings. You can also customize settings for a specific PDF template by accessing the PDF templates in your form settings.
vi: Nếu bạn chưa sử dụng PDF, bạn sẽ cần nhấp vào nút "Lưu" để áp dụng các cài đặt PDF chung này. Bạn cũng có thể tùy chỉnh cài đặt cho một mẫu PDF cụ thể bằng cách truy cập mẫu PDF trong cài đặt biểu mẫu của bạn.

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Image Alt Text
vi: Văn bản thay thế cho hình ảnh

en: Image Crop
vi: Cắt hình ảnh

en: Image Link....
vi: Liên kết hình ảnh....

en: Image Preview
vi: Xem trước hình ảnh

en: Image Resize
vi: Thay đổi kích thước hình ảnh

en: Image Select
vi: Chọn hình ảnh

en: Image Transform
vi: Biến đổi hình ảnh

en: Image Type
vi: Loại hình ảnh

en: Image height
vi: Chiều cao hình ảnh

en: Image validate size
vi: Xác thực kích thước hình ảnh

en: Image width
vi: Chiều rộng hình ảnh

en: Import & Edit
vi: Nhập & Chỉnh sửa

en: Import Form
vi: Nhập biểu mẫu

en: In Bit Apps, we provide all kind product support for any types of customer, it doesn't matter FREE or PRO user. We actively provide support through Email and Live Chat. Our support team is always ready to help you. We are here to answer your questions and help you with any issues you may have.
vi: Tại Bit Apps, chúng tôi cung cấp tất cả các loại hỗ trợ sản phẩm cho mọi loại khách hàng, không quan trọng là người dùng MIỄN PHÍ hay PRO. Chúng tôi tích cực cung cấp hỗ trợ qua Email và Trò chuyện trực tiếp. Đội ngũ hỗ trợ của chúng tôi luôn sẵn sàng giúp đỡ bạn. Chúng tôi ở đây để trả lời các câu hỏi của bạn và giúp bạn giải quyết mọi vấn đề bạn có thể gặp phải.

en: In Person Email
vi: Email trực tiếp

en: In Person Email (Optional)
vi: Email trực tiếp (tùy chọn)

en: In Person Name
vi: Tên người trực tiếp

en: In order to repopulate form fields, it is necessary to store the submitted data in the database. Please make sure to turn off the "disable storing form submission data" option in the form settings.
vi: Để điền lại các trường biểu mẫu, cần phải lưu trữ dữ liệu đã gửi trong cơ sở dữ liệu. Vui lòng đảm bảo tắt tùy chọn “vô hiệu hóa lưu trữ dữ liệu gửi biểu mẫu” trong cài đặt biểu mẫu.

en: Individual Field Styling
vi: Tùy chỉnh kiểu dáng trường riêng lẻ

en: Individual Style
vi: Kiểu dáng riêng lẻ

en: Input Format Option
vi: Tùy chọn định dạng đầu vào

en: Input Format Options
vi: Tùy chọn định dạng đầu vào

en: Input Icons
vi: Biểu tượng đầu vào

en: Input Mode
vi: Chế độ nhập

en: Input Validation
vi: Xác thực đầu vào

en: Input does not match the required pattern
vi: Dữ liệu nhập không khớp với mẫu yêu cầu

en: Input mode
vi: Chế độ nhập

en: Inside
vi: Bên trong

en: Integrate your form with your favorite apps and services.
vi: Tích hợp biểu mẫu của bạn với các ứng dụng và dịch vụ yêu thích.

en: Integration
vi: Tích hợp

en: Integration API Key...
vi: Khóa API tích hợp...

en: Integration Info
vi: Thông tin tích hợp

en: Integration Name
vi: Tên tích hợp

en: Integration Name...
vi: Tên tích hợp...

en: Integration Name:
vi: Tên tích hợp:

en: Integration Settings
vi: Cài đặt tích hợp

en: Integration clone failed Cause
vi: Nguyên nhân sao chép tích hợp thất bại

en: Integration clone failed.
vi: Sao chép tích hợp thất bại.

en: Integration deleted
vi: Đã xóa tích hợp

en: Integration deletion failed Cause
vi: Xóa tích hợp thất bại. Nguyên nhân

en: Integration deletion failed. please try again
vi: Xóa tích hợp thất bại. Vui lòng thử lại

en: Integration execution failed
vi: Thực thi tích hợp thất bại

en: Integration name
vi: Tên tích hợp

en: Integration name cann't be empty
vi: Tên tích hợp không được để trống

en: Integrations
vi: Tích hợp

en: Internal
vi: Nội bộ

en: Invalid API Token
vi: Token API không hợp lệ

en: Invalid Email
vi: Email không hợp lệ

en: Invalid Form ID or Entries ID.
vi: ID biểu mẫu hoặc ID dữ liệu nhập không hợp lệ.

en: Invalid Form ID or entries ID.
vi: ID biểu mẫu hoặc ID dữ liệu nhập không hợp lệ.

en: Invalid Form id or entries id.
vi: ID biểu mẫu hoặc ID dữ liệu nhập không hợp lệ.

en: Invalid Number
vi: Số không hợp lệ

en: Invalid Phone Number
vi: Số điện thoại không hợp lệ

en: Invalid SVG
vi: SVG không hợp lệ

en: Invalid URL
vi: URL không hợp lệ

en: Invalid activation key
vi: Khóa kích hoạt không hợp lệ

en: Invalid file type
vi: Loại tệp không hợp lệ

en: Invalid form id
vi: ID biểu mẫu không hợp lệ

en: Invalid redirect page:
vi: Trang chuyển hướng không hợp lệ:

en: Invert
vi: Đảo ngược

en: Invisible
vi: Ẩn

en: Is Not Null
vi: Không phải null

en: Is Null
vi: Là null

en: Issue
vi: Vấn đề

en: Issue %s
vi: Vấn đề %s

en: Issue Followers
vi: Người theo dõi vấn đề

en: Item Size
vi: Kích thước mục

en: Key
vi: Khóa

en: Key :
vi: Khóa :

en: Key:
vi: Khóa:

en: Label
vi: Nhãn

en: Label Style
vi: Kiểu nhãn

en: Label is the title of the field that appears above or beside the field. You can show or hide the field label by toggling this option.
vi: Nhãn là tiêu đề của trường xuất hiện phía trên hoặc bên cạnh trường. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn nhãn trường bằng cách bật/tắt tùy chọn này.

en: Labels Customization
vi: Tùy chỉnh nhãn

en: Landing Form
vi: Biểu mẫu đích

en: Landing Page
vi: Trang đích

en: Landscape
vi: Ngang

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Language Direction
vi: Hướng ngôn ngữ

en: Laptop View
vi: Xem trên laptop

en: Last 120 Days
vi: 120 ngày qua

en: Last 30 Days
vi: 30 ngày qua

en: Last 60 Days
vi: 60 ngày qua

en: Last 7 Days
vi: 7 ngày qua

en: Last 90 Days
vi: 90 ngày qua

en: Last Month
vi: Tháng trước

en: Last Name
vi: Họ

en: Last Name:
vi: Họ:

en: Last Week
vi: Tuần trước

en: Last Year
vi: Năm trước

en: Layout
vi: Bố cục

en: Layout:
vi: Bố cục:

en: Layouts refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới bố cục thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Layouts refresh failed. please try again
vi: Làm mới bố cục thất bại. Vui lòng thử lại

en: Layouts refreshed
vi: Bố cục đã được làm mới

en: Lead Status
vi: Trạng thái khách hàng tiềm năng

en: Leading Icon
vi: Biểu tượng đầu

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: Learn more about Bit Form API
vi: Tìm hiểu thêm về API bit form

en: Learn more about CPT Integration
vi: Tìm hiểu thêm về tích hợp CPT

en: Learn more about Google Ads configuration
vi: Tìm hiểu thêm về cấu hình Quảng cáo Google

en: Learn more about PDF Attachment
vi: Tìm hiểu thêm về tệp đính kèm PDF

en: Learn more about SMTP configuration
vi: Tìm hiểu thêm về cấu hình SMTP

en: Leave a Note:
vi: Để lại ghi chú:

en: Left
vi: Trái

en: Left Currency
vi: Tiền tệ bên trái

en: Left Number
vi: Số bên trái

en: Left to Right
vi: Trái sang phải

en: Less Than
vi: Nhỏ hơn

en: Less Than or Equal
vi: Nhỏ hơn hoặc bằng

en: Lifecycle Stage
vi: Giai đoạn vòng đời

en: Light
vi: Sáng

en: Lighten
vi: Làm sáng

en: Limit By Per User
vi: Giới hạn theo mỗi người dùng

en: Limit By Submission Count
vi: Giới hạn theo số lần gửi

en: Limit Form Submission
vi: Giới hạn gửi biểu mẫu

en: Limit Form Submission Period
vi: Giới hạn thời gian gửi biểu mẫu

en: Limit Password Length
vi: Giới hạn độ dài mật khẩu

en: Line 1:
vi: Dòng 1:

en: Line 2:
vi: Dòng 2:

en: Link:
vi: Liên kết:

en: List Height
vi: Chiều cao danh sách

en: List failed. please try again
vi: Danh sách thất bại. Vui lòng thử lại

en: List refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới danh sách thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: List refreshed
vi: Danh sách đã được làm mới

en: List:
vi: Danh sách:

en: Lists fetch failed. please try again
vi: Lấy danh sách thất bại. Vui lòng thử lại

en: Lists fetched successfully
vi: Lấy danh sách thành công

en: Lists refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách thất bại. Nguyên nhân:

en: Lists refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách thất bại. Vui lòng thử lại

en: Lists refreshed
vi: Danh sách đã được làm mới

en: Lists:
vi: Danh sách:

en: Load Indicator
vi: Chỉ báo tải

en: Loading ACF Fields...
vi: Đang tải trường ACF...

en: Loading ACF fields...
vi: Đang tải trường ACF...

en: Loading Company...
vi: Đang tải công ty...

en: Loading Contacts...
vi: Đang tải liên hệ...

en: Loading Dropbox Folders List...
vi: Đang tải danh sách thư mục Dropbox...

en: Loading Lists...
vi: Đang tải danh sách...

en: Loading MetaBox Fields...
vi: Đang tải trường MetaBox...

en: Loading OneDrive Folders List...
vi: Đang tải danh sách thư mục OneDrive...

en: Loading Owners...
vi: Đang tải chủ sở hữu...

en: Loading Pipelines...
vi: Đang tải đường ống...

en: Loading Post Types...
vi: Đang tải loại bài đăng...

en: Loading Posts...
vi: Đang tải bài viết...

en: Loading Recipientslist...
vi: Đang tải danh sách người nhận...

en: Loading Tags...
vi: Đang tải thẻ...

en: Loading Terms...
vi: Đang tải các thuật ngữ...

en: Loading Users...
vi: Đang tải người dùng...

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Locale
vi: Ngôn ngữ

en: Logged In
vi: Đã đăng nhập

en: Logged Out
vi: Đã đăng xuất

en: Login Fields
vi: Các trường đăng nhập

en: Login User
vi: Đăng nhập người dùng

en: Login to you Mollie account (or create on if you haven't already).
vi: Đăng nhập vào tài khoản Mollie của bạn (hoặc tạo một tài khoản nếu bạn chưa có).

en: Login to you PayPal account (or create on if you haven't already).
vi: Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn (hoặc tạo một tài khoản nếu bạn chưa có).

en: Login to you Razorpay account (or create on if you haven't already).
vi: Đăng nhập vào tài khoản Razorpay của bạn (hoặc tạo một tài khoản nếu bạn chưa có).

en: Login to you Stripe account (or create on if you haven't already).
vi: Đăng nhập vào tài khoản Stripe của bạn (hoặc tạo một tài khoản nếu bạn chưa có).

en: Lost In Space
vi: Lạc trong không gian

en: Luminosity
vi: Độ sáng

en: Mail Chimp API Console
vi: Bảng điều khiển API Mail chimp

en: Mail Chimp Address Fields
vi: Trường địa chỉ Mail chimp

en: Mail Chimp Fields
vi: Trường Mail chimp

en: Mail Test
vi: Kiểm tra thư

en: MailPoet Fields
vi: Trường MailPoet

en: MailerLite API Token
vi: Token API MailerLite

en: MailerLite Fields
vi: Trường MailerLite

en: Mailpoet fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Mailpoet thất bại. Vui lòng thử lại

en: Mailpoet fields refreshed
vi: Trường Mailpoet đã được làm mới

en: Maintain Step History
vi: Duy trì lịch sử bước

en: Map Attachments
vi: Ánh xạ tệp đính kèm

en: Map Fields
vi: Ánh xạ trường

en: Map File Upload Fields
vi: Ánh xạ trường tải lên tệp

en: Margin
vi: Lề

en: Margin Bottom
vi: Lề dưới

en: Margin Left
vi: Lề trái

en: Margin Right
vi: Lề phải

en: Margin Top
vi: Lề trên

en: Max File Size
vi: Kích thước tệp tối đa

en: Max Total File Size
vi: Tổng kích thước tệp tối đa

en: Max:
vi: Tối đa:

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Maximum ${field.maximum_file} file(s) allowed
vi: Cho phép tối đa ${field.maximum_file} tệp

en: Maximum ${field.maximum} is allowed
vi: Tối đa ${field.maximum} được cho phép

en: Maximum File Count
vi: Số lượng tệp tối đa

en: Maximum File Size
vi: Kích thước tệp tối đa

en: Maximum Fraction Digit:
vi: Số chữ số thập phân tối đa:

en: Maximum Option Count
vi: Số lượng tùy chọn tối đa

en: Maximum Option Validation
vi: Xác thực tùy chọn tối đa

en: Maximum Row:
vi: Hàng tối đa:

en: Maximum Value
vi: Giá trị tối đa

en: Maximum amount of ${field.maximum_amount} is allowed
vi: Cho phép số tiền tối đa ${field.maximum_amount}

en: Maximum amount:
vi: Số lượng tối đa:

en: Maximum file size exceeded. (Max: ${field.maximum_size}MB)
vi: Vượt quá kích thước tệp tối đa. (Tối đa: ${field.maximum_size}MB)

en: Maximum:
vi: Tối đa:

en: Meanwhile do not close this window.
vi: Trong thời gian chờ đợi, vui lòng không đóng cửa sổ này.

en: Menu Icon
vi: Biểu tượng menu

en: Menu Icon *
vi: Biểu tượng menu *

en: Menu Name *
vi: Tên menu *

en: Merge with Previous Options
vi: Hợp nhất với các tùy chọn trước đó

en: Message Styles
vi: Kiểu thông báo

en: Message Type
vi: Loại thông báo

en: Message deleted
vi: Đã xóa tin nhắn

en: Message:
vi: Tin nhắn:

en: Messages saved successfully.
vi: Thông báo đã được lưu thành công.

en: Messages:
vi: Tin nhắn:

en: Meta Box must be activated!
vi: Meta Box phải được kích hoạt!

en: Meta Key
vi: Khóa meta

en: Meta Value
vi: Giá trị meta

en: MetaBox Fields Mapping
vi: Ánh xạ trường MetaBox

en: Metabox Fields
vi: Trường Metabox

en: Metabox Fields Mapping
vi: Ánh xạ trường Metabox

en: Metabox File Upload Fields Map
vi: Ánh xạ trường tải lên tệp Metabox

en: Metaxbox Fields
vi: Trường Metaxbox

en: Method:
vi: Phương thức:

en: Migrating to V2
vi: Đang di chuyển sang V2

en: Migration Complete
vi: Hoàn tất di chuyển

en: Migration Issue Detected
vi: Phát hiện vấn đề di chuyển

en: Milestone:
vi: Cột mốc:

en: Milestones refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới cột mốc thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Milestones refresh failed. please try again
vi: Làm mới cột mốc thất bại. Vui lòng thử lại

en: Milestones refreshed
vi: Cột mốc đã được làm mới

en: Min File Size
vi: Kích thước tệp tối thiểu

en: Min:
vi: Tối thiểu:

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Minimum ${field.minimum_file} file(s) required
vi: Yêu cầu tối thiểu ${field.minimum_file} tệp

en: Minimum ${field.minimum} is required
vi: Tối thiểu ${field.minimum} là bắt buộc

en: Minimum File Count
vi: Số lượng tệp tối thiểu

en: Minimum Fraction Digit:
vi: Số chữ số thập phân tối thiểu:

en: Minimum Option Count
vi: Số lượng tùy chọn tối thiểu

en: Minimum Option Validation
vi: Xác thực tùy chọn tối thiểu

en: Minimum Row:
vi: Hàng tối thiểu:

en: Minimum Value
vi: Giá trị tối thiểu

en: Minimum amount of ${field.minimum_amount} is required
vi: Yêu cầu số tiền tối thiểu ${field.minimum_amount}

en: Minimum amount:
vi: Số lượng tối thiểu:

en: Minimum and Maximum Option
vi: Tùy chọn tối thiểu và tối đa

en: Minimum and Maximum Option validation
vi: Xác thực tùy chọn tối thiểu và tối đa

en: Minimum and Maximum Value
vi: Giá trị tối thiểu và tối đa

en: Minimum and Maximum Value Validation
vi: Xác thực giá trị tối thiểu và tối đa

en: Minimum:
vi: Tối thiểu:

en: Missing a temporary folder.
vi: Thiếu thư mục tạm thời.

en: Modal Message
vi: Thông báo dạng cửa sổ

en: Mode :
vi: Chế độ :

en: Modern Form builder and database management  system
vi: Trình tạo biểu mẫu hiện đại và hệ thống quản lý cơ sở dữ liệu

en: Modification of File Select Status
vi: Sửa đổi trạng thái chọn tệp

en: Modules refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới module thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Modules refresh failed. please try again
vi: Làm mới module thất bại. Vui lòng thử lại

en: Modules refreshed
vi: Module đã được làm mới

en: Mollie API key is missing
vi: Thiếu khóa API Mollie

en: Mollie Developer Dashboard
vi: Bảng điều khiển nhà phát triển Mollie

en: Mollie Dynamic Amount Field is not Selected
vi: Trường số tiền động của Mollie chưa được chọn

en: Mollie Fixed Amount is not valid
vi: Số tiền cố định của Mollie không hợp lệ

en: Mollie Minimum Amount is
vi: Số tiền tối thiểu của Mollie là

en: Mollie Payment Field
vi: Trường thanh toán Mollie

en: Mollie Redirect Url is not Selected
vi: URL chuyển hướng Mollie chưa được chọn

en: Mollie Settings
vi: Cài đặt Mollie

en: Mollie provide a description for the payment. This option is required. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/create-payment#:~:text=Body%20Params-,description,required,-The%20description%20of'>learn more</a>. and also you add field value in this description. e.g: This Payment from Name: ${field_key}
vi: Mollie cung cấp mô tả cho khoản thanh toán. Tùy chọn này là bắt buộc. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/create-payment#:~:text=Body%20Params-,description,required,-The%20description%20of'>Tìm hiểu thêm</a>. và bạn cũng có thể thêm giá trị trường vào mô tả này. Ví dụ: Thanh toán này từ Tên: ${field_key}

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: Month
vi: Tháng

en: Month Input
vi: Nhập tháng

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: More Options
vi: Thêm tùy chọn

en: Move
vi: Di chuyển

en: Multi step settings
vi: Cài đặt nhiều bước

en: Multi-Line Text
vi: Văn bản nhiều dòng

en: Multiline Text
vi: Văn bản nhiều dòng

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Multiple Option List
vi: Danh sách nhiều lựa chọn

en: Multiple Select:
vi: Chọn nhiều:

en: Multiple file upload
vi: Tải lên nhiều tệp

en: Multiply
vi: Nhân

en: Multisteps Settings
vi: Cài đặt nhiều bước

en: Name
vi: Tên

en: Name :
vi: Tên :

en: Name Mode:
vi: Chế độ tên:

en: Name is the unique identifier for the field. It is used to reference the field in the form submission data.
vi: Tên là định danh duy nhất cho trường. Nó được sử dụng để tham chiếu đến trường trong dữ liệu gửi biểu mẫu.

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: New
vi: Mới

en: New Record
vi: Bản ghi mới

en: New User Registration Request
vi: Yêu cầu đăng ký người dùng mới

en: Newsletter list refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách bản tin thất bại. Nguyên nhân:

en: Newsletter list refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách bản tin thất bại. Vui lòng thử lại

en: Newsletter list refreshed
vi: Danh sách bản tin đã được làm mới

en: Next
vi: Tiếp theo

en: Next 120 Days
vi: 120 ngày tới

en: Next 30 Days
vi: 30 ngày tới

en: Next 60 Days
vi: 60 ngày tới

en: Next 7 Days
vi: 7 ngày tới

en: Next 90 Days
vi: 90 ngày tới

en: Next Billing Time
vi: Thời gian thanh toán tiếp theo

en: Next Month
vi: Tháng tới

en: Next Step
vi: Bước tiếp theo

en: Next Week
vi: Tuần tới

en: Next Year
vi: Năm tới

en: No
vi: Không

en: No ActiveCampaign fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường ActiveCampaign nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No ActiveCampaign lists found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy danh sách ActiveCampaign nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No ActiveCampaign tags found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy thẻ ActiveCampaign nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No Autonami fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Autonami nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No Connected App Found
vi: Không tìm thấy ứng dụng đã kết nối

en: No Encharge fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Encharge nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No Entry Found.
vi: Không tìm thấy mục nhập nào.

en: No Fluent CRM fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Fluent CRM nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No Integration Found
vi: Không tìm thấy tích hợp

en: No Mailpoet fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Mailpoet nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No Milestone Found
vi: Không tìm thấy cột mốc

en: No Owner Found
vi: Không tìm thấy chủ sở hữu nào

en: No PDF templates available
vi: Không có mẫu PDF nào khả dụng

en: No Payment Info Found!
vi: Không tìm thấy thông tin thanh toán!

en: No Portal Found
vi: Không tìm thấy cổng thông tin

en: No Project Found
vi: Không tìm thấy dự án

en: No Project Group Found
vi: Không tìm thấy nhóm dự án nào

en: No Sendinblue fields found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy trường Sendinblue nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No Sub Folder Found
vi: Không tìm thấy thư mục con nào

en: No Tag Found
vi: Không tìm thấy thẻ nào

en: No Task Found
vi: Không tìm thấy nhiệm vụ nào

en: No Task Layout Found
vi: Không tìm thấy bố cục nhiệm vụ nào

en: No Tasklist Found
vi: Không tìm thấy danh sách nhiệm vụ

en: No Template Found
vi: Không tìm thấy mẫu nào

en: No Worksheet headers found. Try changing the header row number or try again
vi: Không tìm thấy tiêu đề bảng tính nào. Hãy thử thay đổi số hàng tiêu đề hoặc thử lại

en: No field data change
vi: Không có thay đổi dữ liệu trường

en: No file was uploaded.
vi: Không có tệp nào được tải lên.

en: No form selected
vi: Chưa chọn biểu mẫu

en: No response from the server
vi: Không có phản hồi từ máy chủ

en: Non Billable
vi: Không thể thanh toán

en: None
vi: Không có

en: Normal
vi: Bình thường

en: Not Contain
vi: Không chứa

en: Not End With
vi: Không kết thúc bằng

en: Not Equal
vi: Không bằng

en: Not Required
vi: Không bắt buộc

en: Not Start With
vi: Không bắt đầu bằng

en: Not contains
vi: Không chứa

en: Not empty
vi: Không trống

en: Not equal
vi: Không bằng

en: Note
vi: Ghi chú

en: Note :
vi: Lưu ý:

en: Note Added Successfully
vi: Ghi chú đã được thêm thành công

en: Note Content
vi: Nội dung ghi chú

en: Note Deleted Successfully
vi: Ghi chú đã được xóa thành công

en: Note Title
vi: Tiêu đề ghi chú

en: Note Types refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới loại ghi chú thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Note Types refresh failed. please try again
vi: Làm mới loại ghi chú thất bại. Vui lòng thử lại

en: Note Types refreshed
vi: Đã làm mới loại ghi chú

en: Note Updated Successfully
vi: Ghi chú đã được cập nhật thành công

en: Note no change
vi: Ghi chú không thay đổi

en: Note:
vi: Lưu ý:

en: Note: In the Conversational Form feature, certain fields such as Captcha, Payments, HTML, etc are currently not supported.
vi: Lưu ý: Trong tính năng Biểu mẫu Hội thoại, một số trường như Captcha, Thanh toán, HTML, v.v. hiện không được hỗ trợ.

en: Note: This feature is only available to BitForm Pro users.
vi: Lưu ý: Tính năng này chỉ có sẵn cho người dùng BitForm Pro.

en: Note: This global message will be applied to all forms and fields unless a custom error message is set for an individual field. Also you can use the
vi: Lưu ý: Thông báo toàn cục này sẽ được áp dụng cho tất cả các biểu mẫu và trường trừ khi một thông báo lỗi tùy chỉnh được đặt cho một trường riêng lẻ. Bạn cũng có thể sử dụng

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Nothing to duplicate
vi: Không có gì để sao chép

en: Nothing to update
vi: Không có gì để cập nhật

en: Notify Users
vi: Thông báo cho người dùng

en: Now, Please go to your form and add a Google reCaptcha V2 field.
vi: Bây giờ, vui lòng đi đến biểu mẫu của bạn và thêm trường Google reCaptcha V2.

en: Now, Please go to your form and add a Google reCaptcha V3 field.
vi: Bây giờ, vui lòng đi đến biểu mẫu của bạn và thêm trường Google reCaptcha V3.

en: Now, Please go to your form and add a Turnstile field.
vi: Bây giờ, vui lòng đi đến biểu mẫu của bạn và thêm trường Turnstile.

en: Now, Please go to your form and add a hCaptcha field.
vi: Bây giờ, vui lòng đi đến biểu mẫu của bạn và thêm trường hCaptcha.

en: Np Repeat
vi: Không lặp lại

en: Number
vi: Số

en: Number Format:
vi: Định dạng số:

en: OR
vi: HOẶC

en: On Click
vi: Khi nhấp

en: On Field Input
vi: Khi nhập trường

en: On Focus
vi: Khi focus

en: On Form Submit
vi: Khi gửi biểu mẫu

en: On Form Validate
vi: Khi xác thực biểu mẫu

en: On Load
vi: Khi tải

en: On Mouse Over
vi: Khi di chuột qua

en: On Same Day
vi: Vào cùng ngày

en: Once Every
vi: Một lần mỗi

en: OneDrive Client Id:
vi: ID khách hàng OneDrive:

en: OneDrive Client Secret:
vi: Bí mật khách hàng OneDrive:

en: Only Logged In User
vi: Chỉ người dùng đã đăng nhập

en: Only on Field Input
vi: Chỉ khi nhập trường

en: Only on Form Load
vi: Chỉ khi form tải

en: Only on Form Submit
vi: Chỉ khi gửi form

en: Only on Form Validate
vi: Chỉ khi xác thực form

en: Only valid JS object will work. for more details please check<a target="_blank" href="https://flatpickr.js.org/options/" rel="noreferrer"> the documentation for available configuration options</a>
vi: Chỉ đối tượng JS hợp lệ mới hoạt động. Để biết thêm chi tiết, vui lòng kiểm tra<a target="_blank" href="https://flatpickr.js.org/options/" rel="noreferrer"> tài liệu về các tùy chọn cấu hình có sẵn</a>

en: Opacity
vi: Độ trong suốt

en: Opacity (0-100)
vi: Độ mờ (0-100)

en: Option 1
vi: Tùy chọn 1

en: Option 2
vi: Tùy chọn 2

en: Option 3
vi: Tùy chọn 3

en: Option 4
vi: Tùy chọn 4

en: Option Column
vi: Cột tùy chọn

en: Option Flag Image
vi: Hình ảnh cờ tùy chọn

en: Option Icon/Image
vi: Biểu tượng/hình ảnh tùy chọn

en: Option Icon/Image:
vi: Biểu tượng/hình ảnh tùy chọn:

en: Option List Height
vi: Chiều cao danh sách tùy chọn

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Options 2
vi: Tùy chọn 2

en: Options Column
vi: Cột tùy chọn

en: Order
vi: Đơn hàng

en: Orientation
vi: Hướng

en: Other
vi: Khác

en: Other Option
vi: Tùy chọn khác

en: Other Option Required
vi: Tùy chọn khác bắt buộc

en: Other...
vi: Khác...

en: Our Privacy Policy.
vi: Chính sách bảo mật của chúng tôi.

en: Outside
vi: Bên ngoài

en: Overlay
vi: Phủ

en: Override Default Settings
vi: Ghi đè cài đặt mặc định

en: Overwrite existing field values in Zoho CRM with empty field values from Bit Form while upserting a record?
vi: Ghi đè các giá trị trường hiện có trong Zoho CRM bằng các giá trị trường trống từ Bit Form khi upsert một bản ghi?

en: Own Submitted Response
vi: Phản hồi đã gửi của riêng mình

en: Owner Email
vi: Email chủ sở hữu

en: Owner ID
vi: ID chủ sở hữu

en: Owner Name
vi: Tên chủ sở hữu

en: Owner Name (Your Zoho Creator screen name):
vi: Tên chủ sở hữu (Tên hiển thị Zoho Creator của bạn):

en: Owners refresh failed Cause:
vi: Làm mới chủ sở hữu thất bại. Nguyên nhân:

en: Owners refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới chủ sở hữu thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Owners refresh failed. please try again
vi: Làm mới chủ sở hữu thất bại. Vui lòng thử lại

en: Owners refreshed
vi: Chủ sở hữu đã được làm mới

en: PDF Attachment Template:
vi: Mẫu đính kèm PDF:

en: PDF Downloads
vi: Tải xuống PDF

en: PDF File Name
vi: Tên tệp PDF

en: PDF Global Setting
vi: Cài đặt chung PDF

en: PDF Password
vi: Mật khẩu PDF

en: PDF Password Shortcode
vi: Shortcode mật khẩu PDF

en: PDF Setting
vi: Cài đặt PDF

en: PDF Template
vi: Mẫu PDF

en: PDF Templates
vi: Mẫu PDF

en: PHP extension is missing in your server. Please install it.
vi: Thiếu phần mở rộng PHP trên máy chủ của bạn. Vui lòng cài đặt nó.

en: Padding
vi: Đệm

en: Padding Bottom
vi: Đệm dưới

en: Padding Left
vi: Đệm trái

en: Padding Right
vi: Đệm phải

en: Padding Top
vi: Đệm trên

en: Page
vi: Trang

en: Page Select Box
vi: Hộp chọn trang

en: Page Title
vi: Tiêu đề trang

en: Pagination Button
vi: Nút phân trang

en: Panel Layout
vi: Bố cục bảng điều khiển

en: Paper Size
vi: Kích thước giấy

en: Parse Mode:
vi: Chế độ phân tích:

en: Passive
vi: Thụ động

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password Field
vi: Trường mật khẩu

en: Password can't be empty
vi: Mật khẩu không được để trống

en: Password reset email template
vi: Mẫu email đặt lại mật khẩu

en: Password...
vi: Mật khẩu...

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Pay Button
vi: Nút thanh toán

en: Pay Button Text
vi: Văn bản nút thanh toán

en: Pay now
vi: Thanh toán ngay

en: Pay with Mollie
vi: Thanh toán bằng Mollie

en: Pay with Paypal
vi: Thanh toán bằng Paypal

en: Pay with Stripe
vi: Thanh toán bằng Stripe

en: PayPal Client ID is missing
vi: Thiếu ID khách hàng PayPal

en: PayPal Developer Dashboard
vi: Bảng điều khiển nhà phát triển PayPal

en: PayPal Dynamic Amount Field is not Selected
vi: Trường số tiền động của PayPal chưa được chọn

en: PayPal Fixed Amount is not valid
vi: Số tiền cố định của PayPal không hợp lệ

en: PayPal Integrations Video
vi: Video tích hợp PayPal

en: PayPal Payment Field
vi: Trường thanh toán PayPal

en: PayPal Plan Id missing
vi: ID gói PayPal bị thiếu

en: PayPal Settings
vi: Cài đặt PayPal

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payment Method
vi: Phương thức thanh toán

en: Payment Method Type
vi: Loại phương thức thanh toán

en: Payment setting saved successfully
vi: Đã lưu cài đặt thanh toán thành công

en: Payment setting updated successfully
vi: Đã cập nhật cài đặt thanh toán thành công

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Paypal Button Text
vi: Văn bản nút Paypal

en: Paypal Buy Now
vi: Mua ngay với Paypal

en: Paypal Checkout
vi: Thanh toán Paypal

en: Paypal Style
vi: Kiểu Paypal

en: Pen Color
vi: Màu bút

en: Pen Width
vi: Độ rộng bút

en: Permissions Settings
vi: Cài đặt quyền

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Phone Number...
vi: Số điện thoại...

en: Phone Number:
vi: Số điện thoại:

en: Phone View
vi: Xem trên điện thoại

en: Phone number can't be empty
vi: Số điện thoại không được để trống

en: Phone:
vi: Điện thoại:

en: Pick A Date
vi: Chọn một ngày

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Picture Upload
vi: Tải lên hình ảnh

en: Pill
vi: Viên thuốc

en: Pipeline:
vi: Đường ống:

en: Placeholder
vi: Giữ chỗ

en: Placeholder Color
vi: Màu placeholder

en: Placeholder is the text that appears inside the field before your user enters their own content. You can show or hide the field placeholder by toggling this option.
vi: Placeholder là văn bản xuất hiện bên trong trường trước khi người dùng nhập nội dung của họ. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn placeholder của trường bằng cách bật/tắt tùy chọn này.

en: Placeholder...
vi: Nội dung giữ chỗ...

en: Places an admin-defined message below the form description, making your users aware that their field values are being saved before submission.
vi: Đặt một thông báo do quản trị viên xác định bên dưới mô tả biểu mẫu, giúp người dùng nhận biết rằng giá trị trường của họ đang được lưu trước khi gửi.

en: Plan ID
vi: ID gói

en: Plan Id
vi: ID gói

en: Please Select a Date
vi: Vui lòng chọn một ngày

en: Please add a submit button
vi: Vui lòng thêm nút gửi

en: Please click on the available Captcha option for configuration.
vi: Vui lòng nhấp vào tùy chọn Captcha có sẵn để cấu hình.

en: Please click on the available payment gateway option for configuration.
vi: Vui lòng nhấp vào tùy chọn cổng thanh toán có sẵn để cấu hình.

en: Please configure PDF settings first.
vi: Vui lòng cấu hình cài đặt PDF trước.

en: Please contact support for assistance at
vi: Vui lòng liên hệ hỗ trợ để được trợ giúp tại

en: Please enter API key and API secret
vi: Vui lòng nhập khóa API và bí mật API

en: Please fix the errors
vi: Vui lòng sửa các lỗi

en: Please go to your form now and add a Mollie payment field.
vi: Vui lòng truy cập biểu mẫu của bạn ngay bây giờ và thêm trường thanh toán Mollie.

en: Please go to your form now and add a PayPal payment field.
vi: Vui lòng truy cập biểu mẫu của bạn ngay bây giờ và thêm trường thanh toán PayPal.

en: Please go to your form now and add a Razorpay payment field.
vi: Vui lòng truy cập biểu mẫu của bạn ngay bây giờ và thêm trường thanh toán Razorpay.

en: Please go to your form now and add a Stripe payment field.
vi: Vui lòng truy cập biểu mẫu của bạn ngay bây giờ và thêm trường thanh toán Stripe.

en: Please import a valid json.
vi: Vui lòng nhập một JSON hợp lệ.

en: Please map mandatory fields
vi: Vui lòng ánh xạ các trường bắt buộc

en: Please re-check your Client ID & Secret
vi: Vui lòng kiểm tra lại ID khách hàng & Mã bí mật của bạn

en: Please recheck your reCaptcha Configuration
vi: Vui lòng kiểm tra lại cấu hình reCaptcha của bạn

en: Please select a form from the Form List available in the Bit Form element settings.
vi: Vui lòng chọn một biểu mẫu từ Danh sách biểu mẫu có sẵn trong cài đặt phần tử Bit Form.

en: Please select a ticket owner
vi: Vui lòng chọn chủ sở hữu ticket

en: Please select file upload or signature field
vi: Vui lòng chọn trường tải lên tệp hoặc chữ ký

en: Please select property you want to import with form
vi: Vui lòng chọn thuộc tính bạn muốn nhập với biểu mẫu

en: Please setup your
vi: Vui lòng thiết lập

en: Please setup your payment settings before using this template.
vi: Vui lòng thiết lập cài đặt thanh toán trước khi sử dụng mẫu này.

en: Please submit form with valid fields
vi: Vui lòng gửi biểu mẫu với các trường hợp lệ

en: Please try to avoid any duplicate custom url, as it will conflict between the page and Bit Form.
vi: Vui lòng cố gắng tránh bất kỳ URL tùy chỉnh trùng lặp nào, vì nó sẽ xung đột giữa trang và Bit Form.

en: Please update your PHP version is 7.4 or higher.
vi: Vui lòng cập nhật phiên bản PHP của bạn lên 7.4 hoặc cao hơn.

en: Please update your Pro Plugin to the latest version (
vi: Vui lòng cập nhật Plugin Pro của bạn lên phiên bản mới nhất (

en: Please upgrade to the PRO plan to unlock all these awesome features.
vi: Vui lòng nâng cấp lên gói PRO để mở khóa tất cả các tính năng tuyệt vời này.

en: Please verify Cloudflare Turnstile Captcha
vi: Vui lòng xác minh Cloudflare Turnstile Captcha

en: Please verify hCaptcha
vi: Vui lòng xác minh hCaptcha

en: Please verify reCAPTCHA
vi: Vui lòng xác minh reCAPTCHA

en: Please wait while we migrate your data to V2
vi: Vui lòng đợi trong khi chúng tôi di chuyển dữ liệu của bạn sang V2

en: Please! Insatall Fluent CRM
vi: Vui lòng cài đặt Fluent CRM

en: Please! Insatall MailPoet
vi: Vui lòng cài đặt MailPoet

en: Please! Install MailPoet
vi: Vui lòng cài đặt MailPoet

en: Please, enter a valid URL
vi: Vui lòng nhập URL hợp lệ

en: Please, enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ

en: Please, enter a valid phone number
vi: Vui lòng nhập số điện thoại hợp lệ

en: Please, enter only numbers
vi: Vui lòng chỉ nhập số

en: Please, select no more than ${field.maximum} option(s)
vi: Vui lòng chọn không quá ${field.maximum} lựa chọn

en: Pod Fields
vi: Trường Pod

en: Pod cann't be empty
vi: Pod không được để trống

en: Portal:
vi: Cổng thông tin:

en: Portals refresh failed Cause:
vi: Làm mới cổng thông tin thất bại. Nguyên nhân:

en: Portals refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới cổng thông tin thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Portals refresh failed. please try again
vi: Làm mới cổng thông tin thất bại. Vui lòng thử lại

en: Portals refreshed
vi: Cổng thông tin đã được làm mới

en: Portrait
vi: Dọc

en: Position X
vi: Vị trí x

en: Position X (Units in millimeters)
vi: Vị trí X (Đơn vị tính bằng milimet)

en: Position Y
vi: Vị trí y

en: Position Y (Units in millimeters)
vi: Vị trí Y (Đơn vị tính bằng milimet)

en: Post Fields
vi: Trường bài đăng

en: Post Status
vi: Trạng thái bài đăng

en: Post Status cann't be empty
vi: Trạng thái bài đăng không được để trống

en: Post Type
vi: Loại bài đăng

en: Post Type Slug *
vi: Slug loại bài đăng *

en: Post Type cann't be empty
vi: Loại bài đăng không được để trống

en: Postal Code:
vi: Mã bưu chính:

en: Posts of this type should be shown in the admin UI and is publicly queryable
vi: Bài đăng thuộc loại này nên được hiển thị trong giao diện quản trị và có thể truy vấn công khai

en: Premium
vi: Phiên bản cao cấp

en: Premium Feature
vi: Tính năng cao cấp

en: Prevent Public View of Entries
vi: Ngăn chặn xem công khai các mục nhập

en: Prevent empty form submission
vi: Ngăn gửi biểu mẫu trống

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview Data
vi: Xem trước dữ liệu

en: Previous
vi: Trước

en: Previous Step
vi: Bước trước

en: Print Report
vi: In báo cáo

en: Printing...
vi: Đang in...

en: Priority
vi: Ưu tiên

en: Private Note
vi: Ghi chú riêng tư

en: Process Button
vi: Nút xử lý

en: Product Name
vi: Tên sản phẩm

en: Products refresh failed Cause:
vi: Làm mới sản phẩm thất bại. Nguyên nhân:

en: Products refresh failed. please try again
vi: Làm mới sản phẩm thất bại. Vui lòng thử lại

en: Products refreshed
vi: Sản phẩm đã được làm mới

en: Professional & Easy To Use WordPress Form Builder
vi: Trình tạo biểu mẫu WordPress chuyên nghiệp & dễ sử dụng

en: Progress Indicator
vi: Chỉ báo tiến trình

en: Project Group
vi: Nhóm dự án

en: Project Groups refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới nhóm dự án thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Project Groups refresh failed. please try again
vi: Làm mới nhóm dự án thất bại. Vui lòng thử lại

en: Project Groups refreshed
vi: Đã làm mới nhóm dự án

en: Project user
vi: Người dùng dự án

en: Projects refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới dự án thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Projects refresh failed. please try again
vi: Làm mới dự án thất bại. Vui lòng thử lại

en: Projects refreshed
vi: Dự án đã được làm mới

en: Public
vi: Công khai

en: Public Key can't be empty
vi: Khóa công khai không được để trống

en: Public Key...
vi: Khóa công khai...

en: Public Key:
vi: Khóa công khai:

en: Public Project
vi: Dự án công khai

en: Publicly Queryable
vi: Có thể truy vấn công khai

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Publishable key:
vi: Khóa công khai:

en: Queries can be performed on the front end as part of parse_request()
vi: Các truy vấn có thể được thực hiện ở giao diện người dùng như một phần của parse_request()

en: Query Param
vi: Tham số truy vấn

en: Radio Button
vi: Nút radio

en: Range
vi: Phạm vi

en: Rapidmail Fields
vi: Trường Rapidmail

en: Rate us on WordPress
vi: Đánh giá chúng tôi trên WordPress

en: Rating
vi: Đánh giá

en: Rating Icon
vi: Biểu tượng đánh giá

en: Rating Message on Hover
vi: Thông báo đánh giá khi di chuột

en: Rating Message on Select
vi: Thông báo đánh giá khi chọn

en: Rating Position
vi: Vị trí đánh giá

en: Razorpay Accounts
vi: Tài khoản Razorpay

en: Razorpay Client ID is missing
vi: Thiếu ID khách hàng Razorpay

en: Razorpay Dashboard
vi: Bảng điều khiển Razorpay

en: Razorpay Dyanmic Amount Field is not Selected
vi: Trường số tiền động Razorpay chưa được chọn

en: Razorpay Fixed Amount is not valid
vi: Số tiền cố định Razorpay không hợp lệ

en: Razorpay Integrations Video
vi: Video tích hợp Razorpay

en: Razorpay Order ID Field is not Selected
vi: Trường ID đơn hàng Razorpay chưa được chọn

en: Razorpay Payment Field
vi: Trường thanh toán Razorpay

en: Razorpay Settings
vi: Cài đặt Razorpay

en: ReCaptcha validation failed.
vi: Xác thực ReCaptcha thất bại.

en: Read More
vi: Đọc thêm

en: Read Only
vi: Chỉ đọc

en: Read entries
vi: Mục đã đọc

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: Readonly
vi: Chỉ đọc

en: Readonly feature allows you to set a field as read-only, meaning that users will not be able to edit the content of that field. You can toggle this option to enable or disable the setting.
vi: Tính năng chỉ đọc cho phép bạn đặt một trường ở chế độ chỉ đọc, nghĩa là người dùng sẽ không thể chỉnh sửa nội dung của trường đó. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để bật hoặc tắt cài đặt.

en: Recipient Email
vi: Email người nhận

en: Recipient List are required for rapidmail api
vi: Danh sách người nhận là bắt buộc cho API rapidmail

en: Recipient Name
vi: Tên người nhận

en: Recipient:
vi: Người nhận:

en: Recipients:
vi: Người nhận:

en: Record Create
vi: Tạo bản ghi

en: Record Create/Edit
vi: Tạo/chỉnh sửa bản ghi

en: Record Delete
vi: Xóa bản ghi

en: Record Edit
vi: Chỉnh sửa bản ghi

en: Record Owner
vi: Chủ sở hữu bản ghi

en: Rectangle
vi: Hình chữ nhật

en: Redirect Link
vi: Liên kết chuyển hướng

en: Redirect Page
vi: Trang chuyển hướng

en: Redirect Page Url
vi: URL trang chuyển hướng

en: Redirect Page:
vi: Trang chuyển hướng:

en: Redirect URL
vi: URL chuyển hướng

en: Redirect page (already activated):
vi: Trang chuyển hướng (đã kích hoạt):

en: Redirecting Home in
vi: Chuyển hướng về trang chủ trong

en: Redirection url name cann't be empty
vi: URL chuyển hướng không được để trống

en: RedirectionUrl:
vi: URL chuyển hướng:

en: Redo
vi: Làm lại

en: Redo Button
vi: Nút làm lại

en: Refresh
vi: Làm mới

en: Refresh ACF fields
vi: Làm mới trường ACF

en: Refresh Activecapmaign Field
vi: Làm mới trường ActiveCampaign

en: Refresh Activecapmaign Tags
vi: Làm mới thẻ ActiveCampaign

en: Refresh Acumbamail Fields
vi: Làm mới trường Acumbamail

en: Refresh All oneDrive Folders
vi: Làm mới tất cả thư mục oneDrive

en: Refresh Analytics Table Headers
vi: Làm mới tiêu đề bảng analytics

en: Refresh Analytics Workspaces
vi: Làm mới không gian làm việc analytics

en: Refresh Autonami Fields
vi: Làm mới trường Autonami

en: Refresh Autonami Lists And Tags
vi: Làm mới danh sách và thẻ Autonami

en: Refresh Bigin Modules
vi: Làm mới module bigin

en: Refresh Bigin Related Lists
vi: Làm mới danh sách liên quan bigin

en: Refresh CRM Assignment Rules
vi: Làm mới quy tắc phân công CRM

en: Refresh CRM Layouts
vi: Làm mới bố cục CRM

en: Refresh CRM Modules
vi: Làm mới module CRM

en: Refresh CRM Owners
vi: Làm mới chủ sở hữu CRM

en: Refresh CRM Related Lists
vi: Làm mới danh sách liên quan CRM

en: Refresh CRM Tags
vi: Làm mới thẻ CRM

en: Refresh Campaigns Contact Fields
vi: Làm mới trường liên hệ chiến dịch

en: Refresh Campaigns Lists
vi: Làm mới danh sách chiến dịch

en: Refresh Creator Fields
vi: Làm mới trường creator

en: Refresh Desk Departments
vi: Làm mới phòng ban desk

en: Refresh Desk Fields
vi: Làm mới trường desk

en: Refresh Desk Portals
vi: Làm mới cổng thông tin desk

en: Refresh Fields
vi: Làm mới trường

en: Refresh Fluent CRM List
vi: Làm mới danh sách Fluent CRM

en: Refresh Groundhogg Tags
vi: Làm mới thẻ groundhogg

en: Refresh Groups
vi: Làm mới nhóm

en: Refresh MailChimp Tags
vi: Làm mới thẻ MailChimp

en: Refresh MailPoet List
vi: Làm mới danh sách MailPoet

en: Refresh MarketingHub Contact Fields
vi: Làm mới trường liên hệ MarketingHub

en: Refresh MarketingHub Lists
vi: Làm mới danh sách MarketingHub

en: Refresh MetaBox List
vi: Làm mới danh sách MetaBox

en: Refresh Milestones
vi: Làm mới cột mốc

en: Refresh Owners
vi: Làm mới chủ sở hữu

en: Refresh Portal Users
vi: Làm mới người dùng cổng thông tin

en: Refresh Post Types
vi: Làm mới loại bài đăng

en: Refresh Project Groups
vi: Làm mới nhóm dự án

en: Refresh Projects
vi: Làm mới dự án

en: Refresh Projects Portals
vi: Làm mới cổng dự án

en: Refresh SendFox List
vi: Làm mới danh sách SendFox

en: Refresh Sendinblue Lists
vi: Làm mới danh sách sendinblue

en: Refresh Sendinblue Templates
vi: Làm mới mẫu sendinblue

en: Refresh Sign Templates
vi: Làm mới mẫu chữ ký

en: Refresh Sub Folders
vi: Làm mới thư mục con

en: Refresh Tags
vi: Làm mới thẻ

en: Refresh Task Layouts
vi: Làm mới bố cục nhiệm vụ

en: Refresh Telegram List
vi: Làm mới danh sách telegram

en: Refresh Template Details
vi: Làm mới chi tiết mẫu

en: Refresh WorkDrive Team Folders
vi: Làm mới thư mục nhóm WorkDrive

en: Refresh WorkDrive Teams
vi: Làm mới nhóm WorkDrive

en: RegEx Pattern
vi: Mẫu RegEx

en: Regex Pattern
vi: Mẫu biểu thức chính quy

en: Registration successfully done.
vi: Đăng ký thành công.

en: Reject Success Message
vi: Thông báo từ chối thành công

en: Rejection Success redirect page:
vi: Trang chuyển hướng thành công khi từ chối:

en: Related Info
vi: Thông tin liên quan

en: Related List #
vi: Danh sách liên quan #

en: Related List:
vi: Danh sách liên quan:

en: RelatedList is empty
vi: RelatedList trống

en: RelatedLists refresh failed Cause:
vi: Làm mới danh sách liên quan thất bại. Nguyên nhân:

en: RelatedLists refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới danh sách liên quan thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: RelatedLists refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách liên quan thất bại. Vui lòng thử lại

en: RelatedLists refreshed
vi: Danh sách liên quan đã được làm mới

en: Relative to Today (± Days)
vi: Tương đối với Hôm nay (± Ngày)

en: Remember,
vi: Hãy nhớ rằng,

en: Remove
vi: Xóa

en: Remove Button
vi: Nút xóa

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Repeat-X
vi: Lặp lại theo chiều ngang

en: Repeat-Y
vi: Lặp lại theo chiều dọc

en: Repeater
vi: Bộ lặp

en: Replace Previous Options
vi: Thay thế các tùy chọn trước đó

en: Reply To
vi: Trả lời tới

en: Reply-To Email Address
vi: Địa chỉ email trả lời

en: Repopulate form fields with previous partial entry
vi: Điền lại các trường biểu mẫu với mục nhập một phần trước đó

en: Report preferrences saved successfully
vi: Đã lưu tùy chọn báo cáo thành công

en: Request parameter is empty
vi: Tham số yêu cầu trống

en: Requested parameter is empty
vi: Tham số yêu cầu trống

en: Require user to be logged in for submit form
vi: Yêu cầu người dùng đăng nhập để gửi biểu mẫu

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Required Field
vi: Trường bắt buộc

en: Required data not found.
vi: Không tìm thấy dữ liệu bắt buộc.

en: Reset Password Fields
vi: Các trường đặt lại mật khẩu

en: Reset Style
vi: Đặt lại kiểu

en: Response:
vi: Phản hồi:

en: Responses
vi: Phản hồi

en: Result is empty
vi: Kết quả trống

en: Retain comments for subsequent recurrences
vi: Giữ lại bình luận cho các lần lặp lại tiếp theo

en: Review us
vi: Đánh giá chúng tôi

en: Right
vi: Phải

en: Right Currency
vi: Tiền tệ bên phải

en: Right Number
vi: Số bên phải

en: Right to Left
vi: Phải sang trái

en: Role
vi: Vai trò

en: Round
vi: Tròn

en: Round to Closest Fraction Digits:
vi: Làm tròn đến số thập phân gần nhất:

en: Round to Closest Integer:
vi: Làm tròn đến số nguyên gần nhất:

en: Row Gap
vi: Khoảng cách hàng

en: Row Selected
vi: Đã chọn hàng

en: SID, Auth Token,From Number and mapping fields are required for rapidmail api
vi: SID, Auth Token, From Number và trường ánh xạ là bắt buộc cho API rapidmail

en: SMTP Authentication
vi: Xác thực SMTP

en: SMTP Host
vi: Máy chủ SMTP

en: SMTP Password
vi: Mật khẩu SMTP

en: SMTP Port
vi: Cổng SMTP

en: SMTP Username
vi: Tên người dùng SMTP

en: SMTP config saved successfully.
vi: Cấu hình SMTP đã được lưu thành công.

en: SVG file is not valid
vi: Tệp SVG không hợp lệ

en: Satisfied
vi: Hài lòng

en: Saturate
vi: Độ bão hòa

en: Saturation
vi: Độ bão hòa

en: Saturday
vi: Thứ Bảy

en: Save
vi: Lưu

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save Draft
vi: Lưu nháp

en: Save Draft Button available in Pro version of Bit Form.
vi: Nút Lưu nháp có sẵn trong phiên bản Pro của Bit Form.

en: Save Step Progress
vi: Lưu tiến trình bước

en: Save Template
vi: Lưu mẫu

en: Save as Draft
vi: Lưu dưới dạng bản nháp

en: Save draft only for logged in users
vi: Chỉ lưu bản nháp cho người dùng đã đăng nhập

en: Save draft when user leaves the form page
vi: Lưu bản nháp khi người dùng rời khỏi trang biểu mẫu

en: Save only if email address or phone number is provided
vi: Chỉ lưu nếu địa chỉ email hoặc số điện thoại được cung cấp

en: Saved successfully.
vi: Đã lưu thành công.

en: Saving API key...
vi: Đang lưu khóa API...

en: Saving Generel Settings...
vi: Đang lưu cài đặt chung...

en: Saving Payment Setting...
vi: Đang lưu cài đặt thanh toán...

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Screen
vi: Màn hình

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search Box
vi: Hộp tìm kiếm

en: Search Clearable
vi: Có thể xóa tìm kiếm

en: Search Clearable:
vi: Có thể xóa tìm kiếm:

en: Search Placeholder
vi: Giữ chỗ tìm kiếm

en: Search Placeholder Modify
vi: Sửa đổi placeholder tìm kiếm

en: Search Result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Secret Key
vi: Khóa bí mật

en: Secret Key:
vi: Khóa bí mật:

en: Secret key cann't be empty
vi: Khóa bí mật không được để trống

en: Section
vi: Phần

en: See Demo
vi: Xem demo

en: Select
vi: Chọn

en: Select A Page:
vi: Chọn một trang:

en: Select API
vi: Chọn API

en: Select Action
vi: Chọn hành động

en: Select Actions
vi: Chọn hành động

en: Select Amount Field
vi: Chọn trường số tiền

en: Select Application
vi: Chọn ứng dụng

en: Select Assignment Rule
vi: Chọn quy tắc phân công

en: Select Attachment
vi: Chọn tệp đính kèm

en: Select Audience List
vi: Chọn danh sách đối tượng

en: Select Author
vi: Chọn tác giả

en: Select Chat List
vi: Chọn danh sách chat

en: Select Currency
vi: Chọn tiền tệ

en: Select Date
vi: Chọn ngày

en: Select Date-Time
vi: Chọn ngày-giờ

en: Select Department
vi: Chọn phòng ban

en: Select Email Field
vi: Chọn trường email

en: Select Email Template
vi: Chọn mẫu email

en: Select Event
vi: Chọn sự kiện

en: Select Field
vi: Chọn trường

en: Select Fields
vi: Chọn trường

en: Select Fields for Report:
vi: Chọn các trường cho báo cáo:

en: Select File Type
vi: Chọn loại tệp

en: Select File Upload Fields
vi: Chọn trường tải lên tệp

en: Select Flag
vi: Chọn cờ

en: Select Fluent CRM list
vi: Chọn danh sách Fluent CRM

en: Select Folder
vi: Chọn thư mục

en: Select Form
vi: Chọn biểu mẫu

en: Select Form Field
vi: Chọn trường biểu mẫu

en: Select Forms
vi: Chọn biểu mẫu

en: Select Frequency
vi: Chọn tần suất

en: Select Group
vi: Chọn nhóm

en: Select Hooks to Call
vi: Chọn hook để gọi

en: Select Integation
vi: Chọn tích hợp

en: Select Layout
vi: Chọn bố cục

en: Select List
vi: Chọn danh sách

en: Select Locale
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Select Message
vi: Chọn thông báo

en: Select Milestone
vi: Chọn cột mốc

en: Select Module
vi: Chọn module

en: Select Note Type
vi: Chọn loại ghi chú

en: Select One
vi: Chọn một

en: Select Order Id Field
vi: Chọn trường ID đơn hàng

en: Select Owner
vi: Chọn chủ sở hữu

en: Select PDF Template
vi: Chọn mẫu PDF

en: Select Page
vi: Chọn trang

en: Select Page To Redirect
vi: Chọn trang để chuyển hướng

en: Select Pipeline
vi: Chọn đường ống

en: Select Portal
vi: Chọn cổng thông tin

en: Select Post Type
vi: Chọn loại bài đăng

en: Select Product
vi: Chọn sản phẩm

en: Select Project
vi: Chọn dự án

en: Select Recipients
vi: Chọn người nhận

en: Select Recurring Frequency
vi: Chọn tần suất lặp lại

en: Select Related Module
vi: Chọn module liên quan

en: Select Reminder Type
vi: Chọn loại nhắc nhở

en: Select Shipping Amount Field
vi: Chọn trường số tiền vận chuyển

en: Select Spreadsheet
vi: Chọn bảng tính

en: Select Stage
vi: Chọn giai đoạn

en: Select Status
vi: Chọn trạng thái

en: Select Table
vi: Chọn bảng

en: Select Task
vi: Chọn nhiệm vụ

en: Select Tasklist
vi: Chọn danh sách nhiệm vụ

en: Select Tasklist Flag
vi: Chọn cờ danh sách nhiệm vụ

en: Select Team
vi: Chọn nhóm

en: Select Template
vi: Chọn mẫu

en: Select Time
vi: Chọn thời gian

en: Select Transaction Mode (Live or Sandbox).
vi: Chọn chế độ giao dịch (trực tiếp hoặc sandbox).

en: Select Type
vi: Chọn loại

en: Select Type *
vi: Chọn loại *

en: Select User Type
vi: Chọn loại người dùng

en: Select Version:
vi: Chọn phiên bản:

en: Select Week
vi: Chọn tuần

en: Select Workbook
vi: Chọn sổ làm việc

en: Select Worksheet
vi: Chọn bảng tính

en: Select Workspace
vi: Chọn không gian làm việc

en: Select a Bitform
vi: Chọn một bitform

en: Select a Form
vi: Chọn một biểu mẫu

en: Select a valid currency for the selected payment method types
vi: Chọn một loại tiền tệ hợp lệ cho các loại phương thức thanh toán đã chọn

en: Select an App
vi: Chọn một ứng dụng

en: Select at least ${field.minimum} option(s)
vi: Chọn ít nhất ${field.minimum} lựa chọn

en: Select file upload fields
vi: Chọn trường tải lên tệp

en: Select one of the defined WordPress post types Or custom post types for the post.
vi: Chọn một trong các loại bài đăng WordPress đã định nghĩa hoặc loại bài đăng tùy chỉnh cho bài đăng.

en: Select tag
vi: Chọn thẻ

en: Select the status for the post. If published status is selected and the post date is in the future, it will automatically be changed to scheduled
vi: Chọn trạng thái cho bài đăng. Nếu trạng thái đã xuất bản được chọn và ngày đăng là trong tương lai, nó sẽ tự động được chuyển thành đã lên lịch

en: Select the user to be assigned to the post.
vi: Chọn người dùng sẽ được gán cho bài đăng.

en: Select type
vi: Chọn loại

en: Selected Country Clearable
vi: Có thể xóa quốc gia đã chọn

en: Selected Currency Clearable
vi: Có thể xóa tiền tệ đã chọn

en: Selected Option Clearable:
vi: Có thể xóa tùy chọn đã chọn:

en: Selected Option Image
vi: Hình ảnh tùy chọn đã chọn

en: Selected User
vi: Người dùng đã chọn

en: Send
vi: Gửi

en: Send Activation Email
vi: Gửi email kích hoạt

en: Send Email
vi: Gửi email

en: Send Notification Mail
vi: Gửi email thông báo

en: Send Test Mail
vi: Gửi thư kiểm tra

en: Send entries to CRM approval list.
vi: Gửi mục nhập vào danh sách phê duyệt CRM.

en: Send entries to approval list in Zoho Bigin.
vi: Gửi mục nhập vào danh sách phê duyệt trong Zoho Bigin.

en: Send entries to approval list in Zoho Recruit
vi: Gửi mục vào danh sách phê duyệt trong Zoho Recruit

en: SendFox Access Token
vi: Token truy cập SendFox

en: SendFox Fields
vi: Trường SendFox

en: SendFox List Fields
vi: Trường danh sách SendFox

en: SendFox Unsubscribe Fields
vi: Trường hủy đăng ký SendFox

en: Sendinblue Fields
vi: Trường Sendinblue

en: Sendinblue fields refresh failed. please try again
vi: Làm mới trường Sendinblue thất bại. Vui lòng thử lại

en: Sendinblue fields refreshed
vi: Trường Sendinblue đã được làm mới

en: Sending...
vi: Đang gửi...

en: Sends the click details of AdWords Ads to Zoho CRM.
vi: Gửi chi tiết nhấp chuột của Quảng cáo AdWords đến Zoho CRM.

en: Set Default Value
vi: Đặt giá trị mặc định

en: Set a regular expression pattern that the input value should match for the field.
vi: Đặt một mẫu biểu thức chính quy mà giá trị nhập vào nên khớp với trường.

en: Set maximum number to be selected for dropdown option
vi: Đặt số tối đa cần được chọn cho tùy chọn thả xuống

en: Set minimum number to be selected for dropdown option
vi: Đặt số tối thiểu cần được chọn cho tùy chọn thả xuống

en: Set owner of current record
vi: Đặt chủ sở hữu của bản ghi hiện tại

en: Set to previous business day
vi: Đặt vào ngày làm việc trước đó

en: Setting
vi: Cài đặt

en: Setting details is empty
vi: Chi tiết cài đặt trống

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Shadow
vi: Bóng đổ

en: Shadow Color
vi: Màu bóng đổ

en: Shadow Style
vi: Kiểu bóng đổ

en: Shape
vi: Hình dạng

en: Share Settings
vi: Cài đặt chia sẻ

en: Share Table
vi: Chia sẻ bảng

en: Share Table with users pushed to Zoho Analytics.
vi: Chia sẻ bảng với người dùng đã đẩy lên Zoho Analytics.

en: Share Workbook
vi: Chia sẻ sổ làm việc

en: Share via Direct URL
vi: Chia sẻ qua URL trực tiếp

en: Share via Direct URL (Conversational Form)
vi: Chia sẻ qua URL trực tiếp (biểu mẫu hội thoại)

en: Share with users: (optional)
vi: Chia sẻ với người dùng: (tùy chọn)

en: Share workbook with users pushed to Zoho Sheet.
vi: Chia sẻ sổ làm việc với người dùng đã đẩy vào Zoho Sheet.

en: Shipping
vi: Vận chuyển

en: Shipping Amount
vi: Số tiền vận chuyển

en: Shipping Cost
vi: Chi phí vận chuyển

en: Short Code
vi: Mã ngắn

en: Shortcode patterns (Ex:
vi: Mẫu mã ngắn (Ví dụ:

en: Show
vi: Hiện

en: Show Asterisk Symbol
vi: Hiển thị ký hiệu dấu sao

en: Show Buttons
vi: Hiển thị các nút

en: Show Error Message
vi: Hiển thị thông báo lỗi

en: Show File List
vi: Hiển thị danh sách tệp

en: Show File Preview
vi: Hiển thị xem trước tệp

en: Show File Size
vi: Hiển thị kích thước tệp

en: Show Header Icon
vi: Hiển thị biểu tượng tiêu đề

en: Show Header Label
vi: Hiển thị nhãn tiêu đề

en: Show Header Subtitle
vi: Hiển thị phụ đề tiêu đề

en: Show Integration Logs
vi: Hiển thị nhật ký tích hợp

en: Show Less
vi: Hiển thị ít hơn

en: Show Max Size
vi: Hiển thị kích thước tối đa

en: Show Maximum Size
vi: Hiển thị kích thước tối đa

en: Show Percentage
vi: Hiển thị phần trăm

en: Show Progress Bar
vi: Hiển thị thanh tiến trình

en: Show Rating Message On Selected
vi: Hiển thị thông báo đánh giá khi được chọn

en: Show Rating Message On hover
vi: Hiển thị thông báo đánh giá khi di chuột

en: Show Selected Flag Image
vi: Hiển thị hình ảnh cờ đã chọn

en: Show Selected Option Chip:
vi: Hiển thị chip tùy chọn đã chọn:

en: Show Selected Option Image
vi: Hiển thị hình ảnh tùy chọn đã chọn

en: Show Step Header
vi: Hiển thị tiêu đề bước

en: Show UI
vi: Hiển thị giao diện người dùng

en: Show in Menu
vi: Hiển thị trong menu

en: Show in REST API
vi: Hiển thị trong REST API

en: Show the user a readable date (as per altFormat), but return something totally different to the server. <a href="https://flatpickr.js.org/options/#:~:text=Description-,altFormat,-String" target="_blank">Learn more</>
vi: Hiển thị cho người dùng một ngày có thể đọc được (theo altFormat), nhưng trả về một thứ hoàn toàn khác cho máy chủ. <a href="https://flatpickr.js.org/options/#:~:text=Description-,altFormat,-String" target="_blank">Tìm hiểu thêm</>

en: Show warning message below the form description
vi: Hiển thị thông báo cảnh báo bên dưới mô tả biểu mẫu

en: Show watermark behind the page content
vi: Hiển thị hình mờ phía sau nội dung trang

en: Showing Icon/Image in option
vi: Hiển thị Biểu tượng/Hình ảnh trong tùy chọn

en: Showing Selected Option Image
vi: Hiển thị hình ảnh tùy chọn đã chọn

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Signature Pad
vi: Bảng chữ ký

en: Silver
vi: Bạc

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: Single Entry Details View
vi: Xem chi tiết mục nhập đơn lẻ

en: Single Entry View
vi: Xem mục nhập đơn lẻ

en: Single Entry for each IP
vi: Một dữ liệu duy nhất cho mỗi IP

en: Singular Label *
vi: Nhãn đơn lẻ *

en: Site Key
vi: Khóa trang web

en: Size
vi: Kích thước

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Skip exist Contact
vi: Bỏ qua liên hệ đã tồn tại

en: Skip if contact already exist in Autonami
vi: Bỏ qua nếu liên hệ đã tồn tại trong Autonami

en: Skip if contact already exist in FluentCRM
vi: Bỏ qua nếu liên hệ đã tồn tại trong FluentCRM

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Snackbar Message
vi: Thông báo dạng thanh nhỏ

en: Snippets
vi: Đoạn mã

en: Solid
vi: Đặc

en: Some of the test fields are empty or an invalid email supplied
vi: Một số trường kiểm tra trống hoặc email không hợp lệ

en: Some servers block emails if "From Email" differs from the authenticated (login) email— use the same email to ensure delivery.
vi: Một số máy chủ chặn email nếu “Email người gửi” khác với email xác thực (đăng nhập) - hãy sử dụng cùng một email để đảm bảo việc gửi.

en: Something went wrong, Try again.
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng thử lại.

en: Sorry
vi: Xin lỗi

en: Sorry! Your URL Is Invalid!!
vi: Xin lỗi! URL của bạn không hợp lệ!!

en: Sorry!! Entry limit exceeded
vi: Xin lỗi!! Đã vượt quá giới hạn số lần nhập

en: Sorry!! You have already submitted from this IP address
vi: Xin lỗi!! Bạn đã gửi từ địa chỉ IP này rồi

en: Sorry!! Your IP address is %s, Blocked from submitting the form
vi: Xin lỗi!! Địa chỉ IP của bạn là %s, Đã bị chặn không cho gửi biểu mẫu

en: Sorry, Error occured in saving form entry data
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi khi lưu dữ liệu nhập biểu mẫu

en: Sorry, Error occured in updated form
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi khi cập nhật biểu mẫu

en: Sorry, Error occurred in saving form entry
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi khi lưu dữ liệu nhập biểu mẫu

en: Sorry, error occurred in logging form entry
vi: Xin lỗi, đã xảy ra lỗi khi ghi nhật ký dữ liệu nhập biểu mẫu

en: Sort Order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Space
vi: Khoảng cách

en: Space Between
vi: Khoảng cách giữa

en: Spacer
vi: Dấu cách

en: Spacing
vi: Khoảng cách

en: Specify item's minimum size (in pixels)
vi: Chỉ định kích thước tối thiểu của mục (tính bằng pixel)

en: Specify the check position.
vi: Chỉ định vị trí đánh dấu.

en: Specify the number of columns to display the options in. Leave blank to display the options as needed space.
vi: Chỉ định số cột để hiển thị các tùy chọn. Để trống để hiển thị các tùy chọn theo không gian cần thiết.

en: Split
vi: Tách

en: Spreadsheet refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới bảng tính thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Spreadsheet refresh failed. please try again
vi: Làm mới bảng tính thất bại. Vui lòng thử lại

en: Spreadsheet refreshed
vi: Đã làm mới bảng tính

en: Spreadsheets:
vi: Bảng tính:

en: Stage:
vi: Giai đoạn:

en: Standalone
vi: Độc lập

en: Start Time
vi: Thời gian bắt đầu

en: Start With
vi: Bắt đầu bằng

en: State:
vi: Tiểu bang:

en: Static
vi: Tĩnh

en: Static Password
vi: Mật khẩu tĩnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Step Header Switchable
vi: Tiêu đề bước có thể chuyển đổi

en: Step Label
vi: Nhãn bước

en: Step Settings
vi: Cài đặt bước

en: Step Subtitle
vi: Phụ đề bước

en: Step-
vi: Bước-

en: Step:
vi: Bước:

en: Stripe Developer Dashboard
vi: Bảng điều khiển nhà phát triển Stripe

en: Stripe Dyanmic Amount Field is not Selected
vi: Trường số tiền động Stripe chưa được chọn

en: Stripe Dynamic Amount Field is not Selected
vi: Trường số tiền động Stripe chưa được chọn

en: Stripe Fixed Amount is not valid
vi: Số tiền cố định Stripe không hợp lệ

en: Stripe Integrations Video
vi: Video tích hợp Stripe

en: Stripe Minimum Amount is
vi: Số tiền tối thiểu của Stripe là

en: Stripe Payment Field
vi: Trường thanh toán Stripe

en: Stripe Settings
vi: Cài đặt Stripe

en: Stripe provide a variety of themes for the payment form. You can choose the theme that best suits theme your payment form. <a target="_blank" href="https://stripe.com/docs/elements/appearance-api">Learn more</a>
vi: Stripe cung cấp nhiều chủ đề khác nhau cho biểu mẫu thanh toán. Bạn có thể chọn chủ đề phù hợp nhất với biểu mẫu thanh toán của bạn. <a target="_blank" href="https://stripe.com/docs/elements/appearance-api">Tìm hiểu thêm</a>

en: Stripe provide minimum or maximum amount for different payment method type and currency. <a target='_blank' href='https://stripe.com/docs/currencies#minimum-and-maximum-charge-amounts'>learn more</a>
vi: Stripe cung cấp số tiền tối thiểu hoặc tối đa cho các loại phương thức thanh toán và tiền tệ khác nhau. <a target='_blank' href='https://stripe.com/docs/currencies#minimum-and-maximum-charge-amounts'>Tìm hiểu thêm</a>

en: Stripe publishable key is missing
vi: Thiếu khóa công khai Stripe

en: Style
vi: Kiểu

en: Sub Folders refresh failed. please try again
vi: Làm mới thư mục con thất bại. Vui lòng thử lại

en: Sub Folders refreshed
vi: Thư mục con đã được làm mới

en: Sub Title
vi: Tiêu đề phụ

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: Submit button cannot be removed
vi: Không thể xóa nút gửi

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Subscription:
vi: Đăng ký:

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Subtitle is an optional description that appears under the Field Label. You can show or hide the field subtitle by toggling this option.
vi: Phụ đề là mô tả tùy chọn xuất hiện dưới Nhãn Trường. Bạn có thể hiển thị hoặc ẩn phụ đề trường bằng cách bật/tắt tùy chọn này.

en: Subtitle:
vi: Phụ đề:

en: Success Message
vi: Thông báo thành công

en: Success Message:
vi: Thông báo thành công:

en: Success Messages
vi: Thông báo thành công

en: Success redirect Page:
vi: Trang chuyển hướng thành công:

en: Success/Error Messages
vi: Thông báo thành công/lỗi

en: Successfully Integrated
vi: Tích hợp thành công

en: Suggestion
vi: Gợi ý

en: Suggestions
vi: Gợi ý

en: Suggestions allows you to add a custom suggestion list that will display suggestions as the user types in the input field.
vi: Gợi ý cho phép bạn thêm danh sách gợi ý tùy chỉnh sẽ hiển thị gợi ý khi người dùng nhập vào trường.

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Supported Arithmetic Operators: ( +, -, *, / ) and Supported Relational Operators: ( =, !=, <, >, <=, >=, LIKE, NOT LIKE, IN, NOT IN, BETWEEN )
vi: Toán tử số học được hỗ trợ: ( +, -, *, / ) và Toán tử quan hệ được hỗ trợ: ( =, !=, <, >, <=, >=, LIKE, NOT LIKE, IN, NOT IN, BETWEEN )

en: Symbol Position:
vi: Vị trí ký hiệu:

en: Table
vi: Bảng

en: Table Caption
vi: Tiêu đề bảng

en: Table Deleted Successfully
vi: Đã xóa bảng thành công

en: Table Even Row
vi: Hàng chẵn của bảng

en: Table Headers refresh failed. please try again
vi: Làm mới tiêu đề bảng thất bại. Vui lòng thử lại

en: Table Headers refreshed
vi: Tiêu đề bảng đã được làm mới

en: Table Odd Row
vi: Hàng lẻ của bảng

en: Table Rows
vi: Hàng bảng

en: Table Wrapper
vi: Bọc bảng

en: Table:
vi: Bảng:

en: Tables refresh failed. please try again
vi: Làm mới bảng thất bại. Vui lòng thử lại

en: Tables refreshed
vi: Bảng đã được làm mới

en: Tablet View
vi: Xem trên máy tính bảng

en: Tag Name
vi: Tên thẻ

en: Tag Records
vi: Gắn thẻ bản ghi

en: Tag is empty
vi: Tag trống

en: Tags
vi: Thẻ

en: Tags Refreshed
vi: Thẻ đã được làm mới

en: Tags refresh failed Cause:
vi: Làm mới thẻ thất bại. Nguyên nhân:

en: Tags refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới thẻ thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Tags refresh failed. please try again
vi: Làm mới thẻ thất bại. Vui lòng thử lại

en: Tags refreshed
vi: Thẻ đã được làm mới

en: Tags:
vi: Thẻ:

en: Task Layout
vi: Bố cục nhiệm vụ

en: Task Layouts refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới bố cục nhiệm vụ thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Task Layouts refresh failed. please try again
vi: Làm mới bố cục nhiệm vụ thất bại. Vui lòng thử lại

en: Task Layouts refreshed
vi: Đã làm mới bố cục nhiệm vụ

en: Task:
vi: Nhiệm vụ:

en: Tasklist Flag:
vi: Cờ danh sách nhiệm vụ:

en: Tasklist:
vi: Danh sách nhiệm vụ:

en: Tasklists refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới danh sách nhiệm vụ thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Tasklists refresh failed. please try again
vi: Làm mới danh sách nhiệm vụ thất bại. Vui lòng thử lại

en: Tasklists refreshed
vi: Danh sách nhiệm vụ đã được làm mới

en: Tasks refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới nhiệm vụ thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Tasks refresh failed. please try again
vi: Làm mới nhiệm vụ thất bại. Vui lòng thử lại

en: Tasks refreshed
vi: Đã làm mới các nhiệm vụ

en: Tax (%)
vi: Thuế (%)

en: Tax Amount Type
vi: Loại số tiền thuế

en: Team:
vi: Nhóm:

en: Teams refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới nhóm thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Teams refresh failed. please try again
vi: Làm mới nhóm thất bại. Vui lòng thử lại

en: Teams refreshed
vi: Đã làm mới nhóm

en: Template Details refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới chi tiết mẫu thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Template Details refresh failed. please try again
vi: Làm mới chi tiết mẫu thất bại. Vui lòng thử lại

en: Template Details refreshed
vi: Đã làm mới chi tiết mẫu

en: Template Name
vi: Tên mẫu

en: Template Name:
vi: Tên mẫu:

en: Template name cann't be empty
vi: Tên mẫu không được để trống

en: Template not found, by this name:
vi: Không tìm thấy mẫu với tên này:

en: Template:
vi: Mẫu:

en: Templates failed. please try again
vi: Mẫu thất bại. Vui lòng thử lại

en: Templates refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới mẫu thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Templates refresh failed. please try again
vi: Làm mới mẫu thất bại. Vui lòng thử lại

en: Templates refreshed
vi: Mẫu đã được làm mới

en: Templates:
vi: Mẫu:

en: Temporary file not accessible
vi: Không thể truy cập tệp tạm thời

en: Terrible
vi: Tệ

en: Test Webhook
vi: Kiểm tra webhook

en: Text
vi: Văn bản

en: Text Align
vi: Căn chỉnh văn bản

en: Text Color
vi: Màu chữ

en: Thank you for installing Bit Form.
vi: Cảm ơn bạn đã cài đặt Bit Form.

en: Thank you for using our product! We're sorry,
vi: Cảm ơn bạn đã sử dụng sản phẩm của chúng tôi! Rất tiếc,

en: The hide field feature allows you to hide the field from the user on the form. You can toggle this option to show or hide the field.
vi: Tính năng ẩn trường cho phép bạn ẩn trường khỏi người dùng trên biểu mẫu. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn trường.

en: The record is updated if it already exists else it is inserted as a new record.
vi: Bản ghi được cập nhật nếu đã tồn tại, nếu không sẽ được chèn như một bản ghi mới.

en: The reverse button feature allows to reverse the clear and undo button. You can toggle this option to reverse clear and undo button.
vi: Tính năng đảo ngược nút cho phép đảo ngược nút xóa và hoàn tác. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để đảo ngược nút xóa và hoàn tác.

en: The uploaded file exceeds the MAX_FILE_SIZE directive that was specified in the HTML form.
vi: Tệp đã tải lên vượt quá chỉ thị MAX_FILE_SIZE được chỉ định trong biểu mẫu HTML.

en: The uploaded file exceeds the upload_max_filesize directive in php.ini.
vi: Tệp đã tải lên vượt quá chỉ thị upload_max_filesize trong php.ini.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
vi: Tệp đã tải lên chỉ được tải lên một phần.

en: The webhook, email notification & integrations will trigger after the responder confirms their Opt-In.
vi: Webhook, thông báo email & tích hợp sẽ kích hoạt sau khi người trả lời xác nhận Opt-In của họ.

en: Theme
vi: Giao diện

en: Theme Color:
vi: Màu chủ đề:

en: Theme settings
vi: Cài đặt giao diện

en: Then click on the
vi: Sau đó nhấp vào nút

en: Then get the secret key. Go to the Profile → Settings and click the secret tab. You will find secret list or Generate New Secret.
vi: Sau đó lấy khóa bí mật. Đi đến Hồ sơ → Cài đặt và nhấp vào tab bí mật. Bạn sẽ tìm thấy danh sách bí mật hoặc Tạo khóa bí mật mới.

en: There is more than one paypal field in your form. please select the style icon
vi: Có nhiều hơn một trường paypal trong biểu mẫu của bạn. Vui lòng chọn biểu tượng kiểu

en: There is no paypal field in your form.
vi: Không có trường paypal trong biểu mẫu của bạn.

en: There may have been a problem during auto-migrating your Bit Forms from V1 to V2.
vi: Có thể đã xảy ra sự cố trong quá trình tự động di chuyển Bit Forms của bạn từ V1 sang V2.

en: This Requested account has been rejected successfully.
vi: Tài khoản yêu cầu này đã bị từ chối thành công.

en: This action is required.
vi: Hành động này là bắt buộc.

en: This allows browser to display an appropriate virtual keyboard if needed. <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Global_attributes/inputmode'>Learn more</a>
vi: Điều này cho phép trình duyệt hiển thị bàn phím ảo phù hợp nếu cần. <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Global_attributes/inputmode'>Tìm hiểu thêm</a>

en: This allows to make the field mandatory for users to fill out before submitting the form. You can toggle this option to use or disable the required.
vi: Điều này cho phép làm cho trường bắt buộc đối với người dùng để điền trước khi gửi biểu mẫu. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để sử dụng hoặc vô hiệu hóa yêu cầu bắt buộc.

en: This allows to show the header icon. You can toggle this option to show or hide the header icon.
vi: Điều này cho phép hiển thị biểu tượng tiêu đề. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn biểu tượng tiêu đề.

en: This allows to show the rating message on hover. You can toggle this option to show or hide the rating message on hover.
vi: Điều này cho phép hiển thị thông báo đánh giá khi di chuột qua. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn thông báo đánh giá khi di chuột qua.

en: This allows to show the rating message on rating selected. You can toggle this option to show or hide the rating message on rating selected.
vi: Điều này cho phép hiển thị thông báo đánh giá khi đã chọn đánh giá. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn thông báo đánh giá khi đã chọn đánh giá.

en: This allows to show the stem button settings. You can toggle this option to show or hide the stem button settings.
vi: Điều này cho phép hiển thị cài đặt nút bước. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn cài đặt nút bước.

en: This allows to show the step label. You can toggle this option to show or hide the step label.
vi: Điều này cho phép hiển thị nhãn bước. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn nhãn bước.

en: This allows to show the step subtitle. You can toggle this option to show or hide the step subtitle.
vi: Điều này cho phép hiển thị phụ đề bước. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để hiển thị hoặc ẩn phụ đề bước.

en: This field is required
vi: Trường này là bắt buộc

en: This file type is not allowed
vi: Loại tệp này không được phép

en: This global settings will be set as the default for any new PDF attachment generated from your forms.
vi: Cài đặt chung này sẽ được đặt làm mặc định cho bất kỳ tệp đính kèm PDF mới nào được tạo từ biểu mẫu của bạn.

en: This may take a few minutes...
vi: Quá trình này có thể mất vài phút...

en: This show the post type in the admin menu and where to show that menu
vi: Điều này hiển thị loại bài đăng trong menu quản trị và nơi hiển thị menu đó

en: This show the post type in the admin menu and where to show that menu.
vi: Điều này hiển thị loại bài đăng trong menu quản trị và nơi hiển thị menu đó.

en: This type should be shown in the admin UI and is publicly queryable
vi: Loại này nên được hiển thị trong giao diện quản trị và có thể truy vấn công khai

en: This username or email is already registered. Please, use another.
vi: Tên người dùng hoặc email này đã được đăng ký. Vui lòng sử dụng một cái khác.

en: This value is already taken. Please, choose a different one.
vi: Giá trị này đã được sử dụng. Vui lòng chọn một giá trị khác.

en: This will allow the specific IP address to submit the form.
vi: Điều này sẽ cho phép địa chỉ IP cụ thể gửi biểu mẫu.

en: This will block the specific IP address from submitting the form.
vi: Điều này sẽ chặn địa chỉ IP cụ thể không cho gửi biểu mẫu.

en: This will disable storing the user entry in the database.
vi: Điều này sẽ vô hiệu hóa việc lưu trữ dữ liệu người dùng trong cơ sở dữ liệu.

en: This will enable Google Ads conversion tracking.
vi: Điều này sẽ bật theo dõi chuyển đổi Google Ads.

en: This will enable reCAPTCHA v3.
vi: Điều này sẽ bật reCAPTCHA v3.

en: This will limit the number of entries.
vi: Điều này sẽ giới hạn số lượng dữ liệu.

en: This will prevent empty form submission.
vi: Điều này sẽ ngăn gửi biểu mẫu trống.

en: This will validate the field when the user leaves the field.
vi: Điều này sẽ xác thực trường khi người dùng rời khỏi trường.

en: Thursday
vi: Thứ Năm

en: Ticket Owner
vi: Chủ sở hữu ticket

en: Till Today
vi: Đến hôm nay

en: Till Yesterday
vi: Đến hôm qua

en: Time
vi: Thời gian

en: Time:
vi: Thời gian:

en: Timeline
vi: Dòng thời gian

en: Title
vi: Tiêu đề

en: To
vi: Đến

en: To Get API token, Please Visit
vi: Để lấy token API, vui lòng truy cập

en: To Get Access Code, Please Visit
vi: Để lấy mã truy cập, vui lòng truy cập

en: To Get Api Key & Secret, Please Visit
vi: Để lấy Khóa API & Bí mật, vui lòng truy cập

en: To Get Auth token, Please Visit
vi: Để lấy token xác thực, vui lòng truy cập

en: To Get Client Auth token, Please Visit
vi: Để lấy token xác thực khách hàng, vui lòng truy cập

en: To Get Client Id & Secret, Please Visit
vi: Để lấy ID khách hàng & Bí mật, vui lòng truy cập

en: To get API , Please Visit
vi: Để lấy API, vui lòng truy cập

en: To get API Key & Secret, Please Visit
vi: Để lấy Khóa & Bí mật API, vui lòng truy cập

en: To get API Key, Please Visit
vi: Để lấy Khóa API, vui lòng truy cập

en: To get API key, Please Visit
vi: Để lấy khóa API, vui lòng truy cập

en: To get API, Please Visit
vi: Để lấy API, vui lòng truy cập

en: To get Account SID and Auth Token , Please Visit
vi: Để lấy SID tài khoản và Token xác thực, vui lòng truy cập

en: To get Client ID & Secret, Please Visit
vi: Để lấy ID & Bí mật khách hàng, vui lòng truy cập

en: To get Client ID and SECRET , Please Visit
vi: Để lấy ID khách hàng và BÍ MẬT, vui lòng truy cập

en: To get Client ID and SECRET , Please Visit Google API Console
vi: Để lấy ID và BÍ MẬT của Khách hàng, vui lòng truy cập Bảng điều khiển API Google

en: To get Customer ID , Please Visit
vi: Để lấy ID Khách hàng, vui lòng truy cập

en: To get Publishable key & Secret key, Please Visit
vi: Để lấy Khóa công khai & Khóa bí mật, vui lòng truy cập

en: To get Site Key and SECRET , Please Visit
vi: Để lấy Khóa trang web và KHÓA BÍ MẬT, vui lòng truy cập

en: To get Site Key and Secret, Please Visit
vi: Để lấy Khóa trang web và Khóa bí mật, vui lòng truy cập

en: To get Username and Password , Please Visit
vi: Để lấy Tên người dùng và Mật khẩu, vui lòng truy cập

en: To got Webhook , Please Visit
vi: Để lấy Webhook, vui lòng truy cập

en: To show this post type data in the WP REST API
vi: Để hiển thị dữ liệu loại bài đăng này trong WP REST API

en: To use Arabic, Chinese, Japanese and Korean languages, you need to install additional fonts! Please navigate to the
vi: Để sử dụng tiếng Ả Rập, tiếng Trung, tiếng Nhật và tiếng Hàn, bạn cần cài đặt thêm font chữ! Vui lòng điều hướng đến tab

en: To:
vi: Đến:

en: Today
vi: Hôm nay

en: Token expired
vi: Token đã hết hạn

en: Token verification failed
vi: Xác minh token thất bại

en: Tomorrow
vi: Ngày mai

en: Total Entries:
vi: Tổng số mục:

en: Total File size is too large
vi: Tổng kích thước tệp quá lớn

en: Total Maximum Size
vi: Tổng kích thước tối đa

en: Total Paid
vi: Tổng số tiền đã thanh toán

en: Trailing Icon
vi: Biểu tượng cuối

en: Transaction ID
vi: ID giao dịch

en: Transaction Mode:
vi: Chế độ giao dịch:

en: Transition
vi: Chuyển tiếp

en: Transparant
vi: Trong suốt

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Trigger Assignment Rules in Zoho CRM.
vi: Kích hoạt quy tắc phân công trong zoho CRM.

en: Trigger CRM Blueprint
vi: Kích hoạt blueprint CRM

en: Trigger CRM workflows
vi: Kích hoạt quy trình làm việc CRM

en: Trigger workflows in Zoho Bigin.
vi: Kích hoạt quy trình làm việc trong Zoho Bigin.

en: Trigger workflows in Zoho Recruit.
vi: Kích hoạt quy trình làm việc trong Zoho Recruit.

en: Try Demo
vi: Dùng thử demo

en: Try our free webhook test website:
vi: Hãy thử trang web kiểm tra webhook miễn phí của chúng tôi:

en: Tuesday
vi: Thứ Ba

en: Turnstile is a free service that protects your website from spam and abuse.
vi: Turnstile là dịch vụ miễn phí bảo vệ trang web của bạn khỏi spam và lạm dụng.

en: Twilio Console
vi: Bảng điều khiển Twilio

en: Twilio Fields
vi: Trường Twilio

en: Type
vi: Loại

en: Type of Encryption
vi: Loại mã hóa

en: Type:
vi: Loại:

en: UNLIMITED
vi: KHÔNG GIỚI HẠN

en: Unchecked Value
vi: Giá trị khi không đánh dấu

en: Unconfirmed entries
vi: Mục chưa xác nhận

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Undo Button
vi: Nút hoàn tác

en: Unique Entry
vi: Mục nhập duy nhất

en: Unique Entry Value
vi: Giá trị mục nhập duy nhất

en: Unique User
vi: Người dùng duy nhất

en: Unknown upload error
vi: Lỗi tải lên không xác định

en: Unread entries
vi: Mục chưa đọc

en: Unsplash Images
vi: Hình ảnh Unsplash

en: Untrusted upload source
vi: Nguồn tải lên không đáng tin cậy

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update ActiveCampaign
vi: Cập nhật ActiveCampaign

en: Update Mail Chimp
vi: Cập nhật mail chimp

en: Update MailPoet
vi: Cập nhật MailPoet

en: Update Post Type
vi: Cập nhật loại bài đăng

en: Update Preferance
vi: Tùy chọn cập nhật

en: Update Record
vi: Cập nhật bản ghi

en: Update Responses with ActiveCampaign existing email?
vi: Cập nhật phản hồi với email ActiveCampaign hiện có?

en: Update Responses with Google Sheet?
vi: Cập nhật phản hồi với Google Sheet?

en: Update Responses with MailChimp exist Aduience?
vi: Cập nhật phản hồi với đối tượng MailChimp hiện có?

en: Update Responses with MailerLite exist Subscriber?
vi: Cập nhật phản hồi với người đăng ký MailerLite đã tồn tại?

en: Update Responses with Mailpoet exist Subscriber?
vi: Cập nhật phản hồi với người đăng ký MailPoet đã tồn tại?

en: Update Responses with Sendinblue existing email?
vi: Cập nhật phản hồi với email Sendinblue đã tồn tại?

en: Update Row
vi: Cập nhật hàng

en: Update Sendinblue
vi: Cập nhật sendinblue

en: Update Subscriber
vi: Cập nhật người đăng ký

en: Update Template
vi: Cập nhật mẫu

en: Update google Sheet
vi: Cập nhật Google Sheet

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Updating...
vi: Đang cập nhật...

en: Upgrade now
vi: Nâng cấp ngay

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên bản pro

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload Button Text:
vi: Văn bản nút tải lên:

en: Upload Files
vi: Tải lên tệp

en: Upload Photo
vi: Tải lên ảnh

en: Upload failed
vi: Tải lên thất bại

en: Upload on select
vi: Tải lên khi chọn

en: Upsert Preferance
vi: Ưu tiên upsert

en: Upsert Record
vi: Upsert bản ghi

en: Upsert Records
vi: Upsert bản ghi

en: Upsert Using
vi: Upsert bằng cách sử dụng

en: Usage Reporting Opt In.
vi: Chọn tham gia báo cáo sử dụng.

en: Use Post Taxonomy Fields
vi: Sử dụng trường phân loại bài viết

en: Use Template
vi: Sử dụng mẫu

en: User
vi: Người dùng

en: User Approval  Method:
vi: Phương thức phê duyệt người dùng:

en: User Email Notification
vi: Thông báo email cho người dùng

en: User Fields
vi: Các trường người dùng

en: User Meta Field Mappping
vi: Ánh xạ trường meta người dùng

en: User Name:
vi: Tên người dùng:

en: User Type:
vi: Loại người dùng:

en: User Unique
vi: Người dùng duy nhất

en: User name...
vi: Tên người dùng...

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Username can't be empty
vi: Tên người dùng không được để trống

en: Users
vi: Người dùng

en: Users Refreshed
vi: Người dùng đã được làm mới

en: Users refresh failed Cause:
vi: Làm mới người dùng thất bại. Nguyên nhân:

en: Users refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới người dùng thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Users refresh failed. please try again
vi: Làm mới người dùng thất bại. Vui lòng thử lại

en: Users refreshed
vi: Người dùng đã được làm mới

en: Validate form input on focus lost
vi: Xác thực đầu vào biểu mẫu khi mất focus

en: Validate on Step Change
vi: Xác thực khi thay đổi bước

en: Validation Error/Invalid Message
vi: Thông báo lỗi xác thực/không hợp lệ

en: Validations
vi: Xác thực

en: Value
vi: Giá trị

en: Value :
vi: Giá trị :

en: Value Format
vi: Định dạng giá trị

en: Value Format Option
vi: Tùy chọn định dạng giá trị

en: Value Format Options
vi: Tùy chọn định dạng giá trị

en: Vertical
vi: Dọc

en: Video/Pdf Preview
vi: Xem trước video/pdf

en: View Analytics Report
vi: Xem báo cáo phân tích

en: View Button
vi: Nút xem

en: View Format
vi: Định dạng hiển thị

en: View List
vi: Danh sách xem

en: View Name
vi: Tên chế độ xem

en: View Repeater Data
vi: Xem dữ liệu lặp lại

en: Views
vi: Lượt xem

en: Visibility Mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Visible
vi: Hiển thị

en: WP Auth
vi: Xác thực WP

en: WP Authentication
vi: Xác thực WP

en: WP User Role
vi: Vai trò người dùng WP

en: Watermark
vi: Hình mờ

en: Watermark Image
vi: Hình ảnh hình mờ

en: Watermark Text
vi: Văn bản hình mờ

en: We have e-mailed your password reset link!
vi: Chúng tôi đã gửi liên kết đặt lại mật khẩu qua email!

en: Web Hook
vi: Webhook

en: Webhook tests failed. please try again
vi: Kiểm tra webhook thất bại. Vui lòng thử lại

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: Week
vi: Tuần

en: Weekley
vi: Hàng tuần

en: Welcome to Bit Form
vi: Chào mừng đến với bit form

en: Welcome to Bit Form Views (Beta)
vi: Chào mừng đến với chế độ xem bit form (beta)

en: What we collect?
vi: Chúng tôi thu thập những gì?

en: What's New
vi: Có gì mới

en: What's New?
vi: Có gì mới?

en: When the login, forgot password or reset password any of these feature enabled in the form, the entries will not be saved in the WP database.
vi: Khi đăng nhập, quên mật khẩu hoặc đặt lại mật khẩu, bất kỳ tính năng nào trong số này được bật trong biểu mẫu, các mục nhập sẽ không được lưu trong cơ sở dữ liệu WP.

en: When to save:
vi: Khi nào lưu:

en: Whether or not to generate a default UI for managing this post type
vi: Có hay không tạo giao diện người dùng mặc định để quản lý loại bài đăng này

en: White
vi: Trắng

en: Width
vi: Chiều rộng

en: With Condition
vi: Có điều kiện

en: WooCommerce Fields
vi: Trường WooCommerce

en: WooCommerce must be activated!
vi: WooCommerce phải được kích hoạt!

en: Workbook:
vi: Sổ làm việc:

en: Workbooks refresh failed Cause: %s. please try again
vi: Làm mới sổ làm việc thất bại. Nguyên nhân: %s. Vui lòng thử lại

en: Workbooks refresh failed. please try again
vi: Làm mới sổ làm việc thất bại. Vui lòng thử lại

en: Workbooks refreshed
vi: Đã làm mới sổ làm việc

en: Workflow
vi: Quy trình làm việc

en: Worksheet Headers refresh failed. please try again
vi: Làm mới tiêu đề bảng tính thất bại. Vui lòng thử lại

en: Worksheet Headers refreshed
vi: Đã làm mới tiêu đề bảng tính

en: Worksheets refresh failed. please try again
vi: Làm mới bảng tính thất bại. Vui lòng thử lại

en: Worksheets refreshed
vi: Đã làm mới bảng tính

en: Workspace:
vi: Không gian làm việc:

en: Workspaces refresh failed Cause:
vi: Làm mới không gian làm việc thất bại. Nguyên nhân:

en: Workspaces refresh failed. please try again
vi: Làm mới không gian làm việc thất bại. Vui lòng thử lại

en: Workspaces refreshed
vi: Không gian làm việc đã được làm mới

en: Writeable
vi: Có thể ghi

en: Yearly
vi: Hàng năm

en: Yes
vi: Có

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: You are allowed to add maximum 2 workflows
vi: Bạn chỉ được phép thêm tối đa 2 quy trình làm việc

en: You are already logged in
vi: Bạn đã đăng nhập rồi

en: You can add or remove Clear button form Signature Field. You can toggle this option to add or remove the Clear button.
vi: Bạn có thể thêm hoặc xóa nút Xóa khỏi Trường Chữ ký. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để thêm hoặc xóa nút Xóa.

en: You can add or remove Undo button form Signature Field. You can toggle this option to add or remove the Undo button.
vi: Bạn có thể thêm hoặc xóa nút Hoàn tác khỏi Trường Chữ ký. Bạn có thể bật/tắt tùy chọn này để thêm hoặc xóa nút Hoàn tác.

en: You can use either ReCaptcha-V2 or ReCaptcha-V3 in a form. to use ReCaptcha-V2 disable the ReCaptcha-V3 from the Form Settings.
vi: Bạn có thể sử dụng ReCaptcha-V2 hoặc ReCaptcha-V3 trong một biểu mẫu. Để sử dụng ReCaptcha-V2, hãy vô hiệu hóa ReCaptcha-V3 từ Cài đặt biểu mẫu.

en: You cannot add
vi: Bạn không thể thêm

en: You cannot add more than one
vi: Bạn không thể thêm nhiều hơn một

en: You have been successfully logged in.
vi: Bạn đã đăng nhập thành công.

en: You must be logged in.
vi: Bạn phải đăng nhập.

en: You will then see the site key and secret key. Copy both keys and back to Bit form Google reCaptcha Settings to paste them into the corresponding
vi: Sau đó bạn sẽ thấy khóa trang web và khóa bí mật. Sao chép cả hai khóa và quay lại Cài đặt Google reCaptcha của Bit form để dán chúng vào các trường tương ứng

en: You will then see the site key and secret key. Copy both keys and back to Bit form Turnstile Settings to paste them into the corresponding
vi: Sau đó bạn sẽ thấy khóa trang web và khóa bí mật. Sao chép cả hai khóa và quay lại Cài đặt Turnstile của Bit form để dán chúng vào các trường tương ứng

en: You will then see the site. Copy
vi: Sau đó bạn sẽ thấy trang. Sao chép

en: YouTube Video
vi: video YouTube

en: YouTube channel
vi: Kênh YouTube

en: Your Domain Name:
vi: Tên miền của bạn:

en: Your Zoho Creator screen name...
vi: Tên hiển thị Zoho Creator của bạn...

en: Your account has been activated successfully.&nbsp;You can now login.
vi: Tài khoản của bạn đã được kích hoạt thành công.&nbsp;Bạn có thể đăng nhập ngay bây giờ.

en: Your account has been rejected.
vi: Tài khoản của bạn đã bị từ chối.

en: Your account is already activated!
vi: Tài khoản của bạn đã được kích hoạt rồi!

en: Your account is pending for admin approval.
vi: Tài khoản của bạn đang chờ phê duyệt từ quản trị viên.

en: Your account is pending for admin approval. Please wait for admin approval.
vi: Tài khoản của bạn đang chờ phê duyệt từ quản trị viên. Vui lòng đợi quản trị viên phê duyệt.

en: Zoho API Console
vi: Bảng điều khiển API Zoho

en: Zoho Analytics Owner Email:
vi: Email chủ sở hữu Zoho analytics:

en: Zoho Creator Criteria Guide
vi: Hướng dẫn tiêu chí zoho creator

en: Zoho Fields
vi: Trường Zoho

en: Zoho didn't provide column names for this table
vi: Zoho không cung cấp tên cột cho bảng này

en: Zoho didn't provide fields names for this list
vi: Zoho không cung cấp tên trường cho danh sách này

en: and
vi: và

en: and back to Bit form hCaptcha Settings to paste in Site Key fields.
vi: và quay lại Cài đặt hCaptcha của Bit form để dán vào trường Khóa trang web.

en: and find the API Key section.
vi: và tìm phần Khóa API.

en: and find the API section.
vi: và tìm phần API.

en: and watch
vi: và xem

en: api key field is required for hubspot api
vi: trường khóa API là bắt buộc cho API hubspot

en: button to apply the settings.
vi: để áp dụng cài đặt.

en: button to save the settings.
vi: để lưu cài đặt.

en: by default, it is set as private project.
vi: Mặc định, nó được đặt là dự án riêng tư.

en: cpt type update successfully, refresh your window
vi: Cập nhật loại cpt thành công, làm mới cửa sổ của bạn

en: create a new milestone
vi: Tạo một cột mốc mới

en: create a new project
vi: Tạo một dự án mới

en: create a new task
vi: Tạo một nhiệm vụ mới

en: create a new tasklist
vi: Tạo một danh sách nhiệm vụ mới

en: create new note
vi: tạo ghi chú mới

en: created at:
vi: tạo lúc:

en: documentation
vi: tài liệu

en: e.g. 123
vi: ví dụ: 123

en: e.g. John Doe
vi: ví dụ: John Doe

en: field above (you can use Sandbox or Live mode).
vi: ở trường trên (bạn có thể sử dụng chế độ Sandbox hoặc Live).

en: field above (you can use test API key for testing purposes).
vi: ở trường trên (bạn có thể sử dụng khóa API thử nghiệm cho mục đích kiểm tra).

en: field above.
vi: ở trường trên.

en: fields.
vi: .

en: flag is required
vi: Cờ là bắt buộc

en: for Wordpress
vi: cho WordPress

en: from PayPal Dashboard and paste it in the Bit Form
vi: từ Bảng điều khiển PayPal và dán vào Bit Form

en: from Razorpay API Dashboard and paste it in the Bit Form
vi: từ Bảng điều khiển API Razorpay và dán vào Bit Form

en: from Stripe API Dashboard and paste it in the Bit Form
vi: từ Bảng điều khiển API Stripe và dán vào Bit Form

en: g-ReCAPTCHA details is empty
vi: Chi tiết g-ReCAPTCHA trống

en: hCaptcha Admin Dashboard
vi: bảng điều khiển quản trị hCaptcha

en: hCaptcha is a free service that protects your website from spam and abuse.
vi: hCaptcha là dịch vụ miễn phí bảo vệ trang web của bạn khỏi spam và lạm dụng.

en: hCaptcha verification failed
vi: Xác minh hCaptcha thất bại

en: here
vi: tại đây

en: in paypal field to customize the style.
vi: trong trường paypal để tùy chỉnh kiểu.

en: insert new record if the above criteria doesn&apos;t met?
vi: Chèn bản ghi mới nếu tiêu chí trên không được đáp ứng?

en: insert new row if the above criteria doesn't met?
vi: Chèn hàng mới nếu tiêu chí trên không được đáp ứng?

en: is not available in your plan.
vi: không có sẵn trong gói của bạn.

en: is required for zoho marketing hub
vi: là bắt buộc cho zoho marketing hub

en: item
vi: mục này

en: items
vi: mục này

en: list are required for zoho campaigns api
vi: list là bắt buộc cho API zoho campaigns

en: list are required for zoho desk api
vi: list là bắt buộc cho API zoho desk

en: list are required for zoho marketingHub api
vi: list là bắt buộc cho API zoho marketingHub

en: list are required for zoho projects api
vi: list là bắt buộc cho API zoho projects

en: module and field map are required for woocommerce
vi: module và bản đồ trường là bắt buộc cho woocommerce

en: module, fields are required for Acumbamail api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Acumbamail

en: module, fields are required for Autonami api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Autonami

en: module, fields are required for Elastic Email api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Elastic Email

en: module, fields are required for Encharge api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Encharge

en: module, fields are required for Fluent CRM api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Fluent CRM

en: module, fields are required for Gist api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Gist

en: module, fields are required for Google sheet api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Google sheet

en: module, fields are required for Mail Chimp api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Mail Chimp

en: module, fields are required for Mail Poet api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Mail Poet

en: module, fields are required for MailerLite api
vi: module, fields là bắt buộc cho API MailerLite

en: module, fields are required for SendFox api
vi: module, fields là bắt buộc cho API SendFox

en: module, fields are required for Sendinblue api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Sendinblue

en: module, fields are required for Telegram api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Telegram

en: module, fields are required for Trello api
vi: module, fields là bắt buộc cho API Trello

en: module, fields are required for zoho bigin api
vi: module, fields là bắt buộc cho API zoho bigin

en: module, fields are required for zoho mail api
vi: module, fields là bắt buộc cho API zoho mail

en: module, fields are required for zoho recruit api
vi: module, fields là bắt buộc cho API zoho recruit

en: module, fields are required for zoho sheet api
vi: module, fields là bắt buộc cho API zoho sheet

en: module, fields are required for zoho sign api
vi: module, fields là bắt buộc cho API zoho sign

en: module, layout are required for zoho crm relatedlist
vi: module, layout là bắt buộc cho relatedlist zoho crm

en: module, layout, fields are required for zoho crm api
vi: module, layout, fields là bắt buộc cho API zoho crm

en: no data found
vi: không tìm thấy dữ liệu

en: no response found
vi: không tìm thấy phản hồi

en: of
vi: của

en: parent folder are required for zoho workdrive api
vi: thư mục cha là bắt buộc cho API zoho workdrive

en: please fill up the required actions
vi: Vui lòng điền đầy đủ các hành động cần thiết

en: please map mandatory fields
vi: Vui lòng ánh xạ các trường bắt buộc

en: please try again
vi: vui lòng thử lại

en: prepared query is empty
vi: Truy vấn đã chuẩn bị trống

en: provided form does not exists
vi: biểu mẫu đã cung cấp không tồn tại

en: provided form entries does not exists
vi: Dữ liệu nhập biểu mẫu đã cung cấp không tồn tại

en: public
vi: công khai

en: pushed to Zoho Projects.
vi: được đẩy lên Zoho Projects.

en: reCAPTCHA is a free service that protects your website from spam and abuse.
vi: reCAPTCHA là dịch vụ miễn phí bảo vệ trang web của bạn khỏi spam và lạm dụng.

en: reCAPTCHA saved successfully
vi: Đã lưu reCAPTCHA thành công

en: reCAPTCHA updated successfully
vi: Đã cập nhật reCAPTCHA thành công

en: report name cann't be empty
vi: tên báo cáo không được để trống

en: save Successfully
vi: Lưu thành công

en: save failed Cause:
vi: Lưu thất bại. Nguyên nhân:

en: save failed. please try again
vi: Lưu thất bại. Vui lòng thử lại

en: select approval method
vi: chọn phương thức phê duyệt

en: set Form Field
vi: đặt Trường Biểu mẫu

en: set hours
vi: Đặt giờ

en: set start & end time
vi: Đặt thời gian bắt đầu & kết thúc

en: status
vi: trạng thái

en: tab to proceed.
vi: để tiếp tục.

en: task layout is required
vi: Bố cục nhiệm vụ là bắt buộc

en: this feature
vi: tính năng này

en: this will limit the form submission for specific period.
vi: Điều này sẽ giới hạn việc gửi biểu mẫu trong một khoảng thời gian cụ thể.

en: ticket owner is required
vi: Chủ sở hữu ticket là bắt buộc

en: to create a %s under milestone you must select a tasklist or create a new tasklist
vi: Để tạo %s dưới cột mốc, bạn phải chọn một danh sách nhiệm vụ hoặc tạo một danh sách nhiệm vụ mới

en: to create a subtask you must select a task or create a new task
vi: Để tạo nhiệm vụ phụ, bạn phải chọn một nhiệm vụ hoặc tạo một nhiệm vụ mới

en: to dynamically replace field-specific labels/values.
vi: để thay thế động các nhãn/giá trị cụ thể của trường.

en: to learn more about BitForm Pro.
vi: của chúng tôi để tìm hiểu thêm về BitForm Pro.

en: to see what can you do with Pro version.
vi: của chúng tôi để biết bạn có thể làm gì với phiên bản Pro.

en: to unlock it. Check out our
vi: để mở khóa nó. Hãy xem

en: token can't be empty
vi: Token không được để trống

en: tokenDetails error
vi: lỗi tokenDetails

en: update row for first match only?
vi: Chỉ cập nhật hàng cho kết quả phù hợp đầu tiên?

en: updated on:
vi: cập nhật vào:

en: username, password, fields are required for rapidmail api
vi: username, password, fields là bắt buộc cho API rapidmail

en: webhook url is empty
vi: URL webhook trống

en: within %s to %s
vi: trong khoảng %s đến %s

en: workflow deleted
vi: Đã xóa quy trình làm việc

en: workspace, table, fields are required for zoho analytics api
vi: workspace, table, fields là bắt buộc cho API zoho analytics

en: you can select analytics users or select form fields value or even can input custom email address as well
vi: Bạn có thể chọn người dùng analytics hoặc chọn giá trị trường biểu mẫu hoặc thậm chí có thể nhập địa chỉ email tùy chỉnh

en: zoho crm field %s's maximum length is %s, Given %s
vi: độ dài tối đa của trường zoho crm %s là %s, Đã nhập %s
