Bit Form 2.20.4 - en to tl translation catalogue (2290 entries)

en:  is required.
tl:  ay kinakailangan.

en:  should be Time Format
tl:  ay dapat nasa Time Format

en:  should be a date
tl:  ay dapat petsa

en:  should be a number
tl:  ay dapat numero

en:  should be a phone number
tl:  ay dapat numero ng telepono

en:  should be an URL
tl:  ay dapat URL

en:  should be an email. please provide a valid email address.
tl:  ay dapat email. mangyaring magbigay ng valid na email address.

en: #%s no. Form doesn't exists
tl: #%s blg. Hindi umiiral ang Form

en: #%s no. Form is not active
tl: #%s blg. Hindi aktibo ang Form

en: %s Attachments
tl: %s na mga attachment

en: %s Flag
tl: %s flag

en: %s Owner
tl: %s na may-ari

en: %s Recurrence
tl: %s recurrence

en: %s Reminder
tl: %s reminder

en: %s Tags
tl: %s na mga tag

en: %s Time Log
tl: %s time log

en: %s is required for %s
tl: Kinakailangan ang %s para sa %s

en: %s is required for woocommerce %s
tl: Kinakailangan ang %s para sa woocommerce %s

en: %s is required for zoho bigin
tl: Kinakailangan ang %s para sa zoho bigin

en: %s is required for zoho bigin, %s module
tl: Kinakailangan ang %s para sa zoho bigin, %s module

en: %s is required for zoho campaigns
tl: Kinakailangan ang %s para sa zoho campaigns

en: %s is required for zoho creator
tl: Kinakailangan ang %s para sa zoho creator

en: %s is required for zoho crm, %s module
tl: Kinakailangan ang %s para sa zoho crm, %s module

en: %s is required for zoho recruit, %s module
tl: Kinakailangan ang %s para sa zoho recruit, %s module

en: %s to %s
tl: %s hanggang %s

en: (Allow only selected rules to View Entries)
tl: (Payagan lamang ang mga napiling rules na Tingnan ang mga Entry)

en: ** Zoho Analytics doesn't support data INSERT / UPDATE in other integration table
tl: ** Hindi sinusuportahan ng Zoho Analytics ang pag-INSERT / UPDATE ng data sa talahanayan ng ibang integration

en: --Select a data center--
tl: --Pumili ng data center--

en: 24H Format
tl: 24H na format

en: <p style="font-size: 16px">To use
tl: <p style="font-size: 16px">Para gamitin ang

en: <p style="font-size: 16px">To use Turnstile, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
tl: <p style="font-size: 16px">Para gamitin ang Turnstile, dapat mong i-set ang Site Key at Secret Key mula sa <a href="

en: <p style="font-size: 16px">To use hCaptcha, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
tl: <p style="font-size: 16px">Para gamitin ang hCaptcha, dapat mong i-set ang Site Key at Secret Key mula sa <a href="

en: <p style="font-size: 16px">To use reCaptchav2, you must set Site Key and Secret Key from <a href="
tl: <p style="font-size: 16px">Para gamitin ang reCaptchav2, dapat mong i-set ang Site Key at Secret Key mula sa <a href="

en: <p style="margin:0">Successfully Submitted.</p>
tl: <p style="margin:0">Matagumpay na naisumite.</p>

en: <p>Your account has been rejected by admin.</p>
tl: <p>Ang iyong account ay tinanggihan ng admin.</p>

en: A PHP extension stopped the file upload.
tl: May PHP extension na huminto sa pag-upload ng file.

en: A record gets updated if the email already exists, else a new record will be created.
tl: Ang isang record ay maa-update kung umiiral na ang email, kung hindi, isang bagong record ang gagawin.

en: A string of characters which are used to define how the date will be displayed in the input box. The supported characters are defined in the <a href="https://flatpickr.js.org/formatting/" target="_blank">documentation.</a>
tl: Isang string ng mga character na ginagamit upang tukuyin kung paano ipapakita ang petsa sa input box. Ang mga suportadong character ay nakasaad sa <a href="https://flatpickr.js.org/formatting/" target="_blank">dokumentasyon.</a>

en: ACF Fields
tl: Mga ACF field

en: ACF File Upload Fields Map
tl: Pag-map ng mga ACF file upload field

en: ACF fields Mapping
tl: Pag-map ng mga ACF field

en: AND
tl: AT

en: API Integration
tl: Integrasyon ng API

en: API Key
tl: API key

en: API Key cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang API Key

en: API Key...
tl: API key...

en: API Key:
tl: API key:

en: API Secret:
tl: API secret:

en: API Token...
tl: API token...

en: API Token:
tl: API token:

en: API key saved successfully
tl: Matagumpay na na-save ang API key

en: Accept And Continue
tl: Tanggapin at magpatuloy

en: Accept and complete to share non-sensitive diagnostic data to help us improve your experience.
tl: Tanggapin at kumpletuhin upang magbahagi ng hindi sensitibong diagnostic data upang tulungan kaming mapabuti ang iyong karanasan.

en: Accept and continue to share usage data for improvements, or skip for using the plugin.
tl: Tanggapin at magpatuloy upang magbahagi ng data ng paggamit para sa mga pagpapabuti, o laktawan para sa paggamit ng plugin.

en: Access API Key cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Access API Key

en: Access API Key...
tl: Access API key...

en: Access API Key:
tl: Access API key:

en: Access API URL cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Access API URL

en: Access Code...
tl: Access code...

en: Access Setting
tl: Setting ng access

en: Access Token can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Access Token

en: Access Token...
tl: Access token...

en: Access Token:
tl: Access token:

en: Account Name
tl: Pangalan ng account

en: Account SID can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Account SID

en: Action
tl: Aksyon

en: Action Behaviour:
tl: Kilos ng aksyon:

en: Action Column
tl: Column ng aksyon

en: Action Effect:
tl: Epekto ng aksyon:

en: Action Run When:
tl: Aksyon gagawin kapag:

en: Action:
tl: Aksyon:

en: Actions
tl: Mga aksyon

en: Actions:
tl: Mga aksyon:

en: Activate Your Account
tl: I-activate ang iyong account

en: Activation success
tl: Tagumpay ng pag-activate

en: Active List
tl: Aktibong listahan

en: Active Options
tl: Mga aktibong opsyon

en: ActiveCampaign Fields
tl: Mga ActiveCampaign field

en: ActiveCampaign fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga ActiveCampaign field. mangyaring subukan muli

en: ActiveCampaign fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga ActiveCampaign field

en: ActiveCampaign lists refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga ActiveCampaign list. mangyaring subukan muli

en: ActiveCampaign lists refreshed
tl: Na-refresh ang mga ActiveCampaign list

en: ActiveCampaign tags refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga ActiveCampaign tag. mangyaring subukan muli

en: ActiveCampaign tags refreshed
tl: Na-refresh ang mga ActiveCampaign tag

en: Acumbamail Fields
tl: Mga Acumbamail field

en: Add
tl: Idagdag

en: Add %s to issue pushed to Zoho Projects
tl: Magdagdag ng %s sa issue na ipinadala sa Zoho Projects

en: Add Address Field
tl: Magdagdag ng address field

en: Add Conditional Logic
tl: Magdagdag ng conditional logic

en: Add Contact Tag
tl: Magdagdag ng contact tag

en: Add Custom Tag
tl: Magdagdag ng custom tag

en: Add Double Opt-in
tl: Magdagdag ng double opt-in

en: Add Email BCC
tl: Magdagdag ng email BCC

en: Add Email CC
tl: Magdagdag ng email CC

en: Add Email Receiver
tl: Magdagdag ng email receiver

en: Add Group
tl: Magdagdag ng grupo

en: Add Groups
tl: Magdagdag ng mga grupo

en: Add Meta field
tl: Magdagdag ng Meta field

en: Add More
tl: Magdagdag pa

en: Add More +
tl: Magdagdag pa +

en: Add More Alternative Success Message
tl: Magdagdag ng alternatibong mensahe ng tagumpay

en: Add More Alternative URl
tl: Magdagdag ng mas maraming alternatibong URL

en: Add More Hook
tl: Magdagdag pa ng hook

en: Add More Related List
tl: Magdagdag ng higit pang related list

en: Add New
tl: Magdagdag ng bago

en: Add New Post Type
tl: Magdagdag ng bagong post type

en: Add New Step
tl: Magdagdag ng bagong hakbang

en: Add New Template
tl: Magdagdag ng bagong template

en: Add Options List
tl: Magdagdag ng listahan ng mga opsyon

en: Add Post Type
tl: Magdagdag ng post type

en: Add Random Number
tl: Magdagdag ng random na numero

en: Add Send Activation Email
tl: Magdagdag ng pagpapadala ng email para sa pag-activate

en: Add Status to contact
tl: Magdagdag ng Status sa contact

en: Add Steps
tl: Magdagdag ng mga hakbang

en: Add Subscriber Status
tl: Magdagdag ng status ng subscriber

en: Add Tags
tl: Magdagdag ng mga tag

en: Add Url Parameter: (optional)
tl: Magdagdag ng Url Parameter: (opsyonal)

en: Add a Note
tl: Magdagdag ng tala

en: Add a contact owner
tl: Magdagdag ng may-ari ng contact

en: Add a flag to
tl: Magdagdag ng flag sa

en: Add a group to project pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng grupo sa project na ipinadala sa Zoho Projects.

en: Add a layout to project pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng layout sa project na ipinadala sa Zoho Projects.

en: Add a lifecycle stage
tl: Magdagdag ng lifecycle stage

en: Add a note from bitform to pushed to Zoho Bigin.
tl: Magdagdag ng tala mula sa bitform para isulong sa Zoho Bigin.

en: Add a note from bitform to pushed to Zoho Recruit.
tl: Magdagdag ng tala mula sa bitform para i-push sa Zoho Recruit.

en: Add a owner to records pushed to Zoho CRM.
tl: Magdagdag ng may-ari sa mga record na ipinadala sa Zoho CRM.

en: Add a owner to ticket pushed to Zoho Desk.
tl: Magdagdag ng may-ari sa ticket na ipinadala sa Zoho Desk.

en: Add a product to ticket pushed to Zoho Desk.
tl: Magdagdag ng produkto sa ticket na ipinadala sa Zoho Desk.

en: Add a tag to records pushed to Zoho CRM
tl: Magdagdag ng tag sa mga record na ipinadala sa Zoho CRM

en: Add a tag to records pushed to Zoho CRM.
tl: Magdagdag ng tag sa mga record na ipinadala sa Zoho CRM.

en: Add an owner to %s  pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng may-ari sa %s na ipinadala sa Zoho Projects.

en: Add attachments from Bit-integration-pro to OneDrive folder.
tl: Magdagdag ng mga attachment mula sa Bit-integration-pro sa folder ng OneDrive.

en: Add attachments from BitForm to Zoho Bigin.
tl: Magdagdag ng mga attachment mula sa BitForm papunta sa Zoho Bigin.

en: Add attachments from BitForm to Zoho Workdrive folder.
tl: Magdagdag ng mga attachment mula sa BitForm sa folder ng Zoho Workdrive.

en: Add attachments from BitForm to mail pushed to Zoho Mail.
tl: Magdagdag ng mga attachment mula sa BitForm sa mail na ipinadala sa Zoho Mail.

en: Add attachments from BitForm to ticket pushed to Zoho Desk.
tl: Magdagdag ng mga attachment mula sa BitForm sa ticket na ipinadala sa Zoho Desk.

en: Add attachments or Signature field from BitForm to send Telegram.
tl: Magdagdag ng field ng mga attachment o Signature mula sa BitForm para ipadala sa Telegram.

en: Add attachments or signatures from BitForm to CRM.
tl: Magdagdag ng mga attachment o signature mula sa BitForm papunta sa CRM.

en: Add field
tl: Magdagdag ng field

en: Add field value to use as folder name
tl: Magdagdag ng halaga ng field na gagamitin bilang pangalan ng folder

en: Add followers to issue pushed to Zoho Projects
tl: Magdagdag ng mga tagasubaybay sa issue na ipinadala sa Zoho Projects

en: Add form field
tl: Magdagdag ng form field

en: Add lead status
tl: Magdagdag ng lead status

en: Add mail from address
tl: Magdagdag ng mail from address

en: Add priority to deal
tl: Magdagdag ng priyoridad sa deal

en: Add recurrence to %s pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng recurrence sa %s na ipinadala sa Zoho Projects.

en: Add reminder to %s pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng reminder sa %s na ipinadala sa Zoho Projects.

en: Add tags to %s pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng mga tag sa %s na ipinadala sa Zoho Projects.

en: Add tags to contact
tl: Magdagdag ng mga tag sa contact

en: Add time log to %s pushed to Zoho Projects.
tl: Magdagdag ng time log sa %s na ipinadala sa Zoho Projects.

en: Add type to deal
tl: Magdagdag ng uri sa deal

en: Add/Edit Options
tl: Magdagdag/mag-edit ng mga opsyon

en: Add/Edit Rating Options
tl: Magdagdag/mag-edit ng mga opsyon sa rating

en: Add/Edit Suggestions
tl: Magdagdag/mag-edit ng mga suhestiyon

en: Added
tl: Naidagdag

en: Additional Actions
tl: Karagdagang mga aksyon

en: Address Field Map
tl: Pag-map ng address field

en: Admin Email Notification
tl: Email notification sa admin

en: Admin Label
tl: Label ng admin

en: Admin Label is the title of the field that will be used as an alternative reference throughout the dashboard. You can toggle this option to use or disable the admin label.
tl: Ang Admin Label ay ang pamagat ng field na gagamitin bilang alternatibong reference sa buong dashboard. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para gamitin o i-disable ang admin label.

en: Advance File Upload
tl: Advanced na pag-upload ng file

en: Advanced Configuration
tl: Advanced na configuration

en: Advanced Date Time
tl: Advanced na petsa oras

en: Advanced File Upload
tl: Advanced na pag-upload ng file

en: Advanced File Upload Field
tl: Advanced na field ng pag-upload ng file

en: All Entries
tl: Lahat ng entries

en: All Forms
tl: Lahat ng forms

en: All List:
tl: Lahat ng listahan:

en: All Side
tl: Lahat ng panig

en: All Submitted Response
tl: Lahat ng isinumiteng tugon

en: All Tags:
tl: Lahat ng mga tag:

en: All User
tl: Lahat ng user

en: All fields are required
tl: Lahat ng field ay kinakailangan

en: All list field fetched successfully
tl: Matagumpay na nakuha ang lahat ng field ng listahan

en: Allow Custom Option:
tl: Payagan ang custom na opsyon:

en: Allow Download (Link)
tl: Payagan ang pag-download (link)

en: Allow File Browse
tl: Payagan ang pag-browse ng file

en: Allow Input
tl: Payagan ang input

en: Allow Maximum Upload Size
tl: Payagan ang maximum na laki ng upload

en: Allow Multiple
tl: Payagan ang multiple

en: Allow Multiple Select:
tl: Payagan ang multiple select:

en: Allow Multiple:
tl: Payagan ang multiple:

en: Allow Only logged in users to view all entries
tl: Payagan lamang ang mga naka-login na user na makita ang lahat ng entry

en: Allow Other Option
tl: Payagan ang iba pang opsyon

en: Allow Other Option:
tl: Payagan ang ibang opsyon:

en: Allow Roles to edit Other's entries
tl: Payagan ang mga Role na i-edit ang mga entry ng Iba

en: Allow Roles to edit own entries
tl: Payagan ang mga Role na i-edit ang sarili nilang mga entry

en: Allow Roles to view Other's entries
tl: Payagan ang mga Role na tingnan ang mga entry ng Iba

en: Allow Roles to view own entries
tl: Payagan ang mga Role na tingnan ang sarili nilang mga entry

en: Allow Users to Edit Form Entries
tl: Payagan ang mga user na i-edit ang mga entry ng form

en: Allow copy to Pasting of files
tl: Payagan ang pag-copy at pag-paste ng mga file

en: Allow empty form as Save draft
tl: Payagan ang blangkong form bilang Save draft

en: Allow logged in users to edit form entries
tl: Payagan ang mga naka-login na user na i-edit ang mga form entry

en: Allow only logged in users to submit the form.
tl: Payagan lamang ang mga naka-login na user na magsumite ng form.

en: Allow only one entry for each IP address.
tl: Payagan lamang ang isang entry para sa bawat IP address.

en: Allow reorder files
tl: Payagan ang pag-reorder ng mga file

en: Allow single entry for each IP address
tl: Payagan ang isang entry lamang para sa bawat IP address

en: Allow to Configure Global Validation Message
tl: Payagan na i-configure ang global validation message

en: Allowed Countries :
tl: Mga Pinapayagang Bansa :

en: Allowed File Mime Type:
tl: Pinapayagang mime type ng file:

en: Allowed File Type:
tl: Pinapayagang uri ng file:

en: Allowed IP
tl: Pinapayagang IP

en: Allowed IP List
tl: Listahan ng mga pinapayagang IP

en: Allows the user to enter a date directly into the input field. By default, direct entry is disabled.
tl: Pinapayagan ang user na direktang maglagay ng petsa sa input field. Bilang default, ang direktang paglalagay ay naka-disable.

en: Allows you to preset the language to be used in the hosted payment pages shown to the consumer. This option is Optional. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/v2/payments-api/create-payment#:~:text=locale,OPTIONAL,-Allows%20you%20to'>learn more</a>
tl: Nagbibigay-daan sa iyo na i-preset ang wikang gagamitin sa mga hosted na payment page na ipapakita sa consumer. Ang opsyong ito ay opsyonal. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/v2/payments-api/create-payment#:~:text=locale,OPTIONAL,-Allows%20you%20to'>Matuto pa</a>

en: Already activated account
tl: Na-activate na ang account

en: Already have a submit button
tl: Mayroon nang submit button

en: Always
tl: Palagi

en: Always save abandoned form entries
tl: Palaging i-save ang mga abandoned form entry

en: Amount
tl: Halaga

en: Amount Type
tl: Uri ng halaga

en: Announcement
tl: Anunsyo

en: Api Key can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Api Key

en: Api Key...
tl: Api key...

en: Api Secret...
tl: Api secret...

en: App Settings
tl: Mga setting ng app

en: App delete successfully.
tl: Matagumpay na na-delete ang App.

en: App deletion failed Cause
tl: Hindi na-delete ang App Dahil

en: App deletion failed. please try again
tl: Hindi na-delete ang App. Pakisubukang muli

en: Appearance
tl: Hitsura

en: Applications refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga application. Dahilan:

en: Applications refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga application. Pakisubukang muli

en: Applications refreshed
tl: Na-refresh ang mga application

en: Approval
tl: Pag-apruba

en: Are you sure to clone this integration?
tl: Sigurado ka bang i-clone ang integration na ito?

en: Are you sure to delete post type?
tl: Sigurado ka bang i-delete ang post type?

en: Are you sure to delete these
tl: Sigurado ka bang gusto mong i-delete ang mga

en: Are you sure to delete this App configuration?
tl: Sigurado ka bang i-delete ang App configuration na ito?

en: Are you sure to delete this URL ?
tl: Sigurado ka bang gusto mong burahin ang URL na ito?

en: Are you sure to delete this form?
tl: Sigurado ka bang i-delete ang form na ito?

en: Are you sure to delete this integration?
tl: Sigurado ka bang i-delete ang integration na ito?

en: Are you sure to delete this message ?
tl: Sigurado ka bang gusto mong i-delete ang mensaheng ito?

en: Are you sure to delete this note
tl: Sigurado ka bang i-delete ang note na ito

en: Are you sure to delete this report
tl: Sigurado ka bang gusto mong i-delete ang ulat na ito

en: Are you sure to delete this table?
tl: Sigurado ka bang i-delete ang table na ito?

en: Are you sure to delete this template
tl: Sigurado ka bang i-delete ang template na ito

en: Are you sure to delete this web hook?
tl: Sigurado ka bang gusto mong i-delete ang web hook na ito?

en: Are you sure to duplicate this entry?
tl: Sigurado ka bang i-duplicate ang entry na ito?

en: Are you sure to duplicate this form ?
tl: Sigurado ka bang i-duplicate ang form na ito?

en: Are you sure to duplicate this template?
tl: Sigurado ka bang i-duplicate ang template na ito?

en: Are you sure to export this form ?
tl: Sigurado ka bang i-export ang form na ito?

en: Arrange fields in order of preferance for upsertion
tl: Ayusin ang mga field ayon sa pagkakasunud-sunod ng kagustuhan para sa upsertion

en: Assign Project Users
tl: Mag-assign ng mga project user

en: Assign users to project pushed to Zoho Projects.
tl: Mag-assign ng mga user sa project na ipinadala sa Zoho Projects.

en: Assignment Rules
tl: Mga assignment rule

en: Assignment Rules refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Assignment Rule. Pakisubukang muli

en: Assignment Rules refreshed
tl: Na-refresh ang mga Assignment Rule

en: Assignment rules is empty
tl: Walang laman ang Assignment rules

en: Associate deal with company
tl: I-associate ang deal sa kumpanya

en: Associate deal with contacts
tl: I-associate ang deal sa mga contact

en: At least 1 condition needed
tl: Kailangan ng hindi bababa sa 1 kondisyon

en: At least one digit (0-9)
tl: Hindi bababa sa isang digit (0-9)

en: At least one lowercase character (a-z)
tl: Hindi bababa sa isang lowercase na character (a-z)

en: At least one special character (~!@#$%^&*(){}[]<>+-_=/\|;:,.)
tl: Hindi bababa sa isang special character (~!@#$%^&*(){}[]<>+-_=/\|;:,.)

en: At least one uppercase character (A-Z)
tl: Hindi bababa sa isang uppercase na character (A-Z)

en: Attachments
tl: Mga attachment

en: Attachments or Signature field
tl: Field ng mga Attachment o Signature

en: Audience List:
tl: Listahan ng audience:

en: Audience list failed. please try again
tl: Nabigo ang listahan ng audience. mangyaring subukan muli

en: Audience list refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng audience Dahil: %s. mangyaring subukan muli

en: Audience list refreshed
tl: Na-refresh ang listahan ng audience

en: Audience tags failed. please try again
tl: Nabigo ang mga tag ng audience. mangyaring subukan muli

en: Audience tags refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga tag ng audience Dahil: %s. mangyaring subukan muli

en: Audience tags refreshed
tl: Na-refresh ang mga tag ng audience

en: Auth Token can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Auth Token

en: Auth Token...
tl: Auth token...

en: Auth Token:
tl: Auth token:

en: Author
tl: May-akda

en: Authorization Failed
tl: Nabigo ang awtorisasyon

en: Authorization Successful
tl: Matagumpay ang awtorisasyon

en: Authorization failed
tl: Nabigo ang awtorisasyon

en: Authorization failed Cause:
tl: Nabigo ang awtorisasyon Dahil:

en: Authorization failed. please try again
tl: Nabigo ang awtorisasyon. mangyaring subukan muli

en: Authorize
tl: I-authorize

en: Authorize App Name...
tl: Pangalan ng app na ia-authorize...

en: Authorize App Name:
tl: Pangalan ng app na ia-authorize:

en: Authorize App:
tl: I-authorize ang app:

en: Authorize New Dropbox App
tl: I-authorize ang bagong dropbox app

en: Authorize New Google App
tl: Mag-authorize ng bagong google app

en: Authorize New Mailchimp App
tl: Mag-authorize ng bagong mailchimp app

en: Authorize New One Drive App
tl: I-authorize ang bagong one drive app

en: Authorize New Rapidmail Account
tl: I-authorize ang bagong account sa rapidmail

en: Authorize New Zoho Analytics App
tl: I-authorize ang bagong zoho analytics app

en: Authorize New Zoho Bigin App
tl: I-authorize ang bagong zoho bigin app

en: Authorize New Zoho CRM App
tl: I-authorize ang bagong zoho CRM app

en: Authorize New Zoho Campaigns App
tl: I-authorize ang bagong zoho campaigns app

en: Authorize New Zoho Creator App
tl: I-authorize ang bagong zoho creator app

en: Authorize New Zoho Desk App
tl: I-authorize ang bagong zoho desk app

en: Authorized App:
tl: Na-authorize na app:

en: Authorized Failed
tl: Hindi nagtagumpay ang pag-authorize

en: Authorized Filled
tl: Napunan ang authorized

en: Authorized Redirect URIs:
tl: Mga awtorisadong redirect URI:

en: Authorized Successfully
tl: Matagumpay na na-authorize

en: Authorized failed
tl: Nabigo ang pag-authorize

en: Authorized successfully
tl: Matagumpay na na-authorize

en: Authorized ✔
tl: Na-authorize ✔

en: Auto Complete
tl: Auto complete

en: Auto Login After Registration
tl: Awtomatikong pag-login pagkatapos ng registration

en: Autocomplete allows you to specify what type of automated assistance the browser should provide for filling out the field, <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Attributes/autocomplete'>Learn more</a>
tl: Ang autocomplete ay nagbibigay-daan sa iyo na tukuyin kung anong uri ng automated na tulong ang dapat ibigay ng browser para sa pagpuno ng field, <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Attributes/autocomplete'>Matuto pa</a>

en: Autonami Fields
tl: Mga Autonami field

en: Autonami Lists:
tl: Mga listahan ng Autonami:

en: Autonami Pro Plugins not found
tl: Hindi nahanap ang Autonami Pro Plugins

en: Autonami Tags:
tl: Mga tag ng Autonami:

en: Autonami fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Autonami field. mangyaring subukan muli

en: Autonami fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga Autonami field

en: Autonami lists and tags refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga listahan at tag ng Autonami Dahil:

en: Autonami lists and tags refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga listahan at tag ng Autonami. mangyaring subukan muli

en: Autonami lists and tags refreshed
tl: Na-refresh ang mga listahan at tag ng Autonami

en: Available Font for PDF
tl: Available na font para sa PDF

en: Available Integrations
tl: Mga available na integration

en: Available On
tl: Available sa

en: Available On Pro
tl: Available sa pro

en: Available Payment Gateways
tl: Mga available na payment gateway

en: Available on
tl: Available sa

en: Azure Portal
tl: Portal ng Azure

en: BG Height
tl: BG height

en: BG Height/Width
tl: BG height/width

en: BG Width
tl: BG width

en: Back
tl: Bumalik

en: Back to fields list
tl: Bumalik sa listahan ng mga field

en: Background Blend Mode
tl: Background blend mode

en: Background Color
tl: Kulay ng background

en: Background Color:
tl: Kulay ng background:

en: Background Filter
tl: Background filter

en: Background Image
tl: Background na larawan

en: Background Img Position
tl: Background img position

en: Background Img Repeat
tl: Background img repeat

en: Background Img Size
tl: Background img size

en: Background color
tl: Kulay ng background

en: Bad
tl: Masama

en: Basic Configuration
tl: Basic na configuration

en: Be sure to configure conditional logic for displaying Success/Error messages and Redirect Page. If no conditional logic is set, the default confirmation will be displayed.
tl: Siguraduhing i-configure ang conditional logic para sa pagpapakita ng mga mensahe ng Tagumpay/Error at Redirect Page. Kung walang nakatakdang conditional logic, ang default na kumpirmasyon ang ipapakita.

en: Before Due Date
tl: Bago ang due date

en: Between
tl: Nasa pagitan

en: Billing Status
tl: Billing status

en: Bit Form
tl: Bit form

en: Bit Form - Contact Form Builder Plugin for WordPress
tl: Bit form - contact form builder plugin para sa WordPress

en: Bit Form - Most advanced form builder and entries management plugin
tl: Bit Form - Pinaka-advanced na form builder at entries management plugin

en: Bit Form API
tl: Bit form API

en: Bitform Pages
tl: Mga pahina ng Bitform

en: Bitform block settings
tl: Mga setting ng Bitform block

en: Bitforms Pages
tl: Mga pahina ng Bitforms

en: Block Gap
tl: Block gap

en: Blocked IP
tl: Naka-block na IP

en: Blocked IP List
tl: Listahan ng mga naka-block na IP

en: Blocked IP list
tl: Naka-block na listahan ng IP

en: Body:
tl: Nilalaman:

en: Border Color
tl: Kulay ng border

en: Border Radius
tl: Border radius

en: Border Width
tl: Lapad ng border

en: Bot API Key...
tl: Bot API key...

en: Bot API Key:
tl: Bot API key:

en: Both Side Gap
tl: Gap sa magkabilang panig

en: Breakpoint Modification
tl: Pagbabago ng breakpoint

en: Breakpoint width size modification
tl: Pagbabago ng laki ng breakpoint width

en: Brevo(SendinBlue) API Console
tl: Brevo(SendinBlue) API console

en: Browse Template
tl: Mag-browse ng template

en: Button Align
tl: Pagkakahanay ng pindutan

en: Button Align:
tl: Pagkakahanay ng button:

en: Button Alignment:
tl: Pagkakahanay ng button:

en: Button Icons
tl: Mga icon ng button

en: Button Position:
tl: Posisyon ng button:

en: Button Reverse
tl: Button reverse

en: Button Style
tl: Istilo ng pindutan

en: Button Text
tl: Teksto ng pindutan

en: Button Type
tl: Uri ng pindutan

en: Button View:
tl: Button view:

en: Buy Premium
tl: Bumili ng premium

en: By Roles
tl: Ayon sa mga role

en: By default, first row of the worksheet is considered as header row. This can be used if tabular data starts from any row other than the first row.
tl: Bilang default, ang unang row ng worksheet ay itinuturing na header row. Ito ay maaaring gamitin kung ang tabular na data ay nagsisimula sa anumang row maliban sa unang row.

en: By disabling this option, you can configure the double opt-in confirmation email from Conditional Logics manually.
tl: Sa pag-disable ng opsyong ito, maaari mong i-configure ang double opt-in confirmation email mula sa Conditional Logics nang manu-mano.

en: By enabling this feature, you will be hide image label.
tl: Sa pamamagitan ng pag-enable ng feature na ito, maaari mong itago ang label ng imahe.

en: By enabling this feature, you will enable to select multiple image.
tl: Sa pamamagitan ng pag-enable ng feature na ito, maaari kang pumili ng maraming imahe.

en: By enabling this option only listed IP can submit this form.
tl: Sa pamamagitan ng pagpapagana ng opsyong ito, tanging ang nakalista na IP ang maaaring magsumite ng form na ito.

en: CPT added successfully, refresh your window
tl: Matagumpay na naidagdag ang CPT, i-refresh ang iyong window

en: Can not save empty form.
tl: Hindi maaaring i-save ang walang lamang form.

en: Cancel
tl: Kanselahin

en: Cannot read file size
tl: Hindi mabasa ang laki ng file

en: Captcha Settings
tl: Mga setting ng Captcha

en: Captcha Settings Updated
tl: Na-update ang mga setting ng Captcha

en: Capture
tl: Kumuha

en: Capture GCLID
tl: Kunin ang GCLID

en: Capture Google Ads (Click ID)
tl: Kunin ang google ads (click ID)

en: Capture Google Ads Click
tl: Kunin ang google ads click

en: Center
tl: Gitna

en: Change
tl: Baguhin

en: Chat List:
tl: Listahan ng chat:

en: Chat here
tl: Mag-chat dito

en: Chat list refresh failed Cause:
tl: Hindi na-refresh ang listahan ng chat. Dahilan:

en: Chat list refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang listahan ng chat. Pakisubukang muli

en: Chat list refreshed
tl: Na-refresh ang listahan ng chat

en: Check Boxs
tl: Check boxs

en: Check Position
tl: Posisyon ng check

en: Check out our
tl: Tingnan ang aming

en: Checked Value
tl: Halaga kapag naka-check

en: Checked by Default
tl: Naka-check bilang default

en: Choose a unique name to identify this integration within your app.
tl: Pumili ng natatanging pangalan para makilala ang integration na ito sa loob ng iyong app.

en: Choose the type of reCaptcha V2 (either I'm not a robot checkbox or Invisible reCaptcha badge).
tl: Piliin ang uri ng reCaptcha V2 (alinman sa checkbox na I'm not a robot o Invisible reCaptcha badge).

en: Choose the type of reCaptcha V3 (reCaptcha V3).
tl: Piliin ang uri ng reCaptcha V3 (reCaptcha V3).

en: Choose/Drop your file (.json)
tl: Pumili/I-drop ang iyong file (.json)

en: City:
tl: Lungsod:

en: Clear Button
tl: Clear button

en: Click
tl: I-click

en: Click here
tl: Mag-click dito

en: Click here to see terms
tl: Mag-click dito para makita ang mga tuntunin

en: Click on the
tl: I-click ang

en: Click on the Register button and add Label.
tl: I-click ang Register button at magdagdag ng Label.

en: Click on the Submit button.
tl: I-click ang Submit button.

en: Client ID cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Client ID

en: Client Id can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Client Id

en: Client Id...
tl: Client id...

en: Client Secret
tl: Client secret

en: Client Secret can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Client Secret

en: Client Secret...
tl: Client secret...

en: Client Secret:
tl: Client secret:

en: Clone
tl: I-clone

en: Clone Step
tl: I-clone ang hakbang

en: Close
tl: Isara

en: Close On Select:
tl: Isara kapag napili:

en: Cloudflare Turnstile CAPTCHA
tl: Cloudflare turnstile CAPTCHA

en: Cloudflare Turnstile Validation Error:
tl: Error sa pag-validate ng Cloudflare turnstile:

en: Cloudflare Turnstile reCAPTCHA Admin
tl: Cloudflare turnstile reCAPTCHA admin

en: Color
tl: Kulay

en: Color Fill
tl: Color fill

en: Color Picker
tl: Color picker

en: Column Gap
tl: Column gap

en: Column Header
tl: Header ng column

en: Column Mapping
tl: Column mapping

en: Column Title
tl: Pamagat ng column

en: Column Width
tl: Lapad ng column

en: Comment Status
tl: Status ng komento

en: Company
tl: Kumpanya

en: Completion Rate
tl: Rate ng pagkumpleto

en: Condition
tl: Kondisyon

en: Conditional Logic
tl: Conditional logic

en: Conditional Logics
tl: Conditional logics

en: Conditional Logics are triggered based on the order of the logic groups. The higher the logic group, the higher the priority. If you want to change the priority, you can sort by drag and drop the logic group.
tl: Ang Conditional Logics ay nati-trigger batay sa pagkakasunod-sunod ng mga logic group. Mas mataas ang logic group, mas mataas ang priority. Kung gusto mong baguhin ang priority, maaari mong i-sort sa pamamagitan ng pag-drag at drop ng logic group.

en: Config Option
tl: Opsyon ng config

en: Configuration
tl: Kompigurasyon

en: Configure default confirmation email template
tl: I-configure ang default na template ng confirmation email

en: Confirm on Close:
tl: Kumpirmahin sa pagsara:

en: Confirmation
tl: Kumpirmasyon

en: Confirmations
tl: Mga kumpirmasyon

en: Confirmed entries
tl: Nakumpirma na mga entry

en: Connect
tl: Kumonekta

en: Connect New Active Campaing API
tl: Kumonekta sa bagong active campaing API

en: Connect Successfully
tl: Matagumpay na nakakonekta

en: Connected API List:
tl: Listahan ng nakakonektang API:

en: Connected API:
tl: Nakakonektang API:

en: Connected Accounts
tl: Mga konektadong account

en: Connected with WooCommerce Successfully
tl: Matagumpay na nakakonekta sa WooCommerce

en: Connected/Authorized Platforms
tl: Mga nakakonekta/awtorisadong platform

en: Contact Email
tl: Email ng contact

en: Contact Fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng Contact Fields. Pakisubukang muli

en: Contact Fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga Contact Fields

en: Contact Form
tl: Contact form

en: Contact Form Builder - Bit Form
tl: Contact form builder - bit form

en: Contact Form Builder Plugin: Multi Step Contact Form, Payment Form, Custom Contact Form Plugin by Bit Form
tl: Contact form builder plugin: multi step contact form, payment form, custom contact form plugin by bit form

en: Contact Owner
tl: May-ari ng contact

en: Contacts
tl: Mga contact

en: Contain
tl: Naglalaman

en: Contain All
tl: Naglalaman ng lahat

en: Contains
tl: Naglalaman

en: Content Direction
tl: Direksyon ng content

en: Control how the record gets updated.
tl: Kontrolin kung paano maa-update ang record.

en: Control how the row gets updated.
tl: Kontrolin kung paano ia-update ang row.

en: Conversational CSS Saved Successfully!
tl: Matagumpay na na-save ang Conversational CSS!

en: Conversational Form
tl: Conversational form

en: Conversational Form Settings
tl: Mga setting ng conversational form

en: Conversational Steps settings
tl: Mga setting ng Conversational Steps

en: Copied on clipboard.
tl: Nakopya sa clipboard.

en: Copy Your Domain URL and Goto Google ReCaptcha Dashboard, paste it under Domains.
tl: Kopyahin ang Iyong Domain URL at Pumunta sa Google ReCaptcha Dashboard, i-paste ito sa ilalim ng Domains.

en: Copy the
tl: Kopyahin ang

en: Copy the API key and paste it in the Bit Form
tl: Kopyahin ang API key at i-paste ito sa Bit Form

en: Country
tl: Bansa

en: Country Field available in Pro version of Bit Form.
tl: Ang Country Field ay available sa Pro version ng Bit Form.

en: Country Not Found Text
tl: Tekstong hindi nahanap ang bansa

en: Country Not Found Text Modify
tl: Baguhin ang teksto kapag hindi nahanap ang bansa

en: Country:
tl: Bansa:

en: Create
tl: Lumikha

en: Create API User
tl: Gumawa ng API user

en: Create First Form
tl: Gumawa ng unang form

en: Create First View
tl: Gumawa ng unang view

en: Create Form
tl: Gumawa ng form

en: Create Issue
tl: Gumawa ng isyu

en: Create Milestone
tl: Gumawa ng milestone

en: Create New Folder
tl: Gumawa ng bagong folder

en: Create New Note
tl: Gumawa ng bagong note

en: Create Project
tl: Gumawa ng proyekto

en: Create Sub Task
tl: Gumawa ng sub task

en: Create Task
tl: Gumawa ng gawain

en: Create Tasklist
tl: Gumawa ng tasklist

en: Create View
tl: Gumawa ng view

en: Create a New Form
tl: Gumawa ng bagong form

en: Create a new folder in the selected folder
tl: Gumawa ng bagong folder sa napiling folder

en: Create next recurrence after the close of current task.
tl: Lumikha ng susunod na pag-uulit pagkatapos maisara ang kasalukuyang task.

en: Created
tl: Ginawa

en: Currency Not Found Text
tl: Tekstong hindi nahanap ang currency

en: Currency Not Found Text Modify
tl: Baguhin ang teksto kapag hindi nahanap ang currency

en: Currency Position:
tl: Posisyon ng currency:

en: Currency Symbol:
tl: Currency symbol:

en: Current Date
tl: Kasalukuyang petsa

en: Current Month
tl: Kasalukuyang buwan

en: Current Week
tl: Kasalukuyang linggo

en: Current Year
tl: Kasalukuyang taon

en: Currently, no payment gateway has been connected.
tl: Sa kasalukuyan, walang payment gateway na nakakonekta.

en: Custom Class & Attribute
tl: Custom na Class at Attribute

en: Custom Classes and Attributes
tl: Custom na mga class at attribute

en: Custom Date
tl: Custom na petsa

en: Custom Error Message
tl: Custom na mensahe ng error

en: Custom Groundhogg Value
tl: Custom na halaga ng groundhogg

en: Custom JS and CSS Code Editor
tl: Custom na JS at CSS code editor

en: Custom JS and CSS Editor
tl: Custom na JS at CSS editor

en: Custom Link
tl: Custom link

en: Custom Option Required
tl: Kinakailangan ang custom na opsyon

en: Custom Page
tl: Custom na pahina

en: Custom Tags
tl: Mga custom tag

en: Custom Validation (RegEx) Pattern
tl: Custom na pattern ng validation (RegEx)

en: Custom Value
tl: Custom na halaga

en: Customer ID key cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Customer ID key

en: Customize Email template
tl: I-customize ang Email template

en: Customize Email templates
tl: I-customize ang mga template ng Email

en: Daily
tl: Araw-araw

en: Dark
tl: Madilim

en: Data Center:
tl: Data center:

en: Data Table
tl: Data table

en: Data Views & Edit
tl: Mga Pagtingin at Pag-edit ng Data

en: Data center cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang data center

en: Date
tl: Petsa

en: Date Format
tl: Format ng petsa

en: Date Time (Advanced)
tl: Petsa oras (advanced)

en: Date-Time
tl: Petsa-oras

en: Day Before
tl: Isang araw bago

en: Days after today
tl: Mga araw pagkatapos ng ngayon

en: Days before today
tl: Mga araw bago ngayon

en: Deal Type
tl: Uri ng deal

en: Decimal Separator:
tl: Decimal separator:

en: Decision Box
tl: Decision box

en: Default Amount Value
tl: Default na halaga ng amount

en: Default Phone Number
tl: Default na numero ng telepono

en: Default Row:
tl: Default na row:

en: Default Value
tl: Default na value

en: Default Value is the initial value that will appear in the field. You can show or hide the default value by toggling this option.
tl: Ang Default Value ay ang paunang halaga na lalabas sa field. Maaari mong ipakita o itago ang default na halaga sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Default value
tl: Default na halaga

en: Delete
tl: I-delete

en: Delete File From Wordpress
tl: I-delete ang file mula sa wordpress

en: Delete Post Type
tl: I-delete ang post type

en: Delete Step
tl: Burahin ang hakbang

en: Delete all data table when delete plugin.
tl: I-delete ang lahat ng data table kapag na-delete ang plugin.

en: Delete file from Wordpress after upload in Dropbox
tl: I-delete ang file mula sa Wordpress pagkatapos mag-upload sa Dropbox

en: Delete file from Wordpress after upload in OneDrive
tl: Burahin ang file mula sa Wordpress pagkatapos i-upload sa OneDrive

en: Delete successfully, refresh your window
tl: Matagumpay na na-delete, i-refresh ang iyong window

en: Delete the unconfirmed entries from responses after days:
tl: I-delete ang mga hindi nakumpirmang entry mula sa mga tugon pagkatapos ng ilang araw:

en: Deleted
tl: Na-delete

en: Deleting ...
tl: Dine-delete ...

en: Department:
tl: Departamento:

en: Departments refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga departamento. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Departments refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga departamento. Pakisubukang muli

en: Departments refreshed
tl: Na-refresh ang mga departamento

en: Description
tl: Paglalarawan

en: Details Page
tl: Pahina ng mga detalye

en: Details Page Styling
tl: Pag-style ng pahina ng mga detalye

en: Detect Country By Geo
tl: Tukuyin ang bansa sa pamamagitan ng geo

en: Detect Country By IP
tl: Tukuyin ang bansa sa pamamagitan ng IP

en: Detect Country by Geo Location
tl: Tukuyin ang bansa sa pamamagitan ng geo location

en: Detect Country by IP
tl: Tukuyin ang bansa sa pamamagitan ng IP

en: Direction
tl: Direksyon

en: Disable
tl: Huwag paganahin

en: Disable Card
tl: I-disable ang card

en: Disable Entry Storing
tl: I-disable ang pag-iimbak ng entry

en: Disable double opt-in confirmation for logged in users.
tl: I-disable ang double opt-in confirmation para sa mga naka-log in na user.

en: Disable entry storing in WordPress database
tl: Huwag paganahin ang pag-iimbak ng entry sa WordPress database

en: Disable if maximum selected:
tl: I-disable kung maximum ang napili:

en: Disable this form after limited entry
tl: Huwag paganahin ang form na ito pagkatapos ng limitadong entry

en: Disabled
tl: Hindi pinagana

en: Disabling a field prevents users from interacting with it or entering data. You can toggle this option to enable or disable the field as needed.
tl: Ang pag-disable ng field ay pumipigil sa mga user na makipag-interact dito o magpasok ng data. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para i-enable o i-disable ang field kung kinakailangan.

en: Do You want Deplicate these
tl: Gusto mo bang i-duplicate ang mga

en: Do you want to change these
tl: Gusto mo bang baguhin ang mga

en: Domain Name can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Domain Name

en: Domain URL
tl: URL ng Domain

en: Double Opt-In
tl: Double opt-in

en: Double Opt-in
tl: Double opt-in

en: Download Link Shortcode
tl: Download link shortcode

en: Downloadable
tl: Maaaring i-download

en: Downloadable Product
tl: Produktong maaaring i-download

en: Downloadable products give access to a file upon purchase.
tl: Ang mga produktong maaaring i-download ay nagbibigay ng access sa file pagkatapos ng pagbili.

en: Draft Button
tl: Draft button

en: Draft entries
tl: Draft na mga entry

en: Drag and Drop WordPress Form Builder will allow you to build any kind of forms for WordPress website that you can imagine. The Professional design of Bit Form keeps all the tools right where you want them! You can make integration among various CRM and application with no zero experience.
tl: Ang Drag and Drop WordPress Form Builder ay magbibigay-daan sa iyo na bumuo ng anumang uri ng forms para sa WordPress website na maaari mong isipin. Ang Propesyonal na disenyo ng Bit Form ay naglalagay ng lahat ng tools kung saan mo gusto ang mga ito! Maaari kang gumawa ng integration sa iba't ibang CRM at application nang walang karanasan.

en: Dropbox API Console
tl: Dropbox API console

en: Dropbox Access Code
tl: Dropbox access code

en: Dropbox Access Code:
tl: Dropbox access code:

en: Dropbox Api Key:
tl: Dropbox api key:

en: Dropbox Api Secret:
tl: Dropbox api secret:

en: Dropbox ApiKey, ApiSecret & Access Code can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Dropbox ApiKey, ApiSecret at Access Code

en: Dropbox Folder
tl: Dropbox folder

en: Duplicate
tl: I-duplicate

en: Duplicate field name
tl: Duplikadong pangalan ng field

en: Duplicate...
tl: I-duplicate...

en: Edit
tl: I-edit

en: Edit Button
tl: Button ng pag-edit

en: Edit Custom Error Message
tl: I-edit ang custom na mensahe ng error

en: Edit Decision Box Label
tl: I-edit ang label ng decision box

en: Edit Form
tl: I-edit ang form

en: Edit GDPR Concent Label
tl: I-edit ang label ng GDPR concent

en: Edit GDPR Concent label by clicking on edit icon
tl: I-edit ang label ng GDPR Concent sa pamamagitan ng pag-click sa edit icon

en: Edit Global Message (Type:
tl: I-edit ang global message (uri:

en: Edit HTML Content
tl: I-edit ang HTML content

en: Edit Note
tl: I-edit ang note

en: Edit Options
tl: Mga opsyon sa pag-edit

en: Edit Post Types
tl: I-edit ang mga post type

en: Edit Table
tl: I-edit ang table

en: Edit the HTML field content by clicking on edit icon
tl: I-edit ang content ng HTML field sa pamamagitan ng pag-click sa edit icon

en: Edit verification Messages/Redirect URL
tl: I-edit ang mga Mensahe ng pag-verify/Redirect URL

en: Edit verification messages
tl: I-edit ang mga mensahe ng verification

en: Edit your decision box label by clicking on edit icon
tl: I-edit ang label ng iyong decision box sa pamamagitan ng pag-click sa edit icon

en: Elastic Email API Console
tl: Elastic email API console

en: Elastic Email Fields
tl: Mga field ng Elastic email

en: Email Notification
tl: Email notification

en: Email Subject Here
tl: Ilagay dito ang paksa ng email

en: Email Template deleted
tl: Na-delete ang Email Template

en: Email Template duplicated
tl: Na-duplicate ang Email Template

en: Email Template:
tl: Template ng email:

en: Email Templates
tl: Mga template ng email

en: Email Templates Coming soon
tl: Malapit nang dumating ang mga Email Template

en: Email Test
tl: Pagsubok ng email

en: Email field is mandatory for double opt-in.
tl: Kinakailangan ang email field para sa double opt-in.

en: Email is invalid
tl: Hindi valid ang email

en: Email sent successfully.
tl: Matagumpay na naipadala ang email.

en: Embed via HTML Code
tl: I-embed sa pamamagitan ng HTML code

en: Embed via HTML Code (Conversational Form)
tl: I-embed sa pamamagitan ng HTML code (conversational form)

en: Empty
tl: Walang laman

en: Empty Submission
tl: Walang laman na submission

en: Empty filename
tl: Walang laman ang filename

en: Empty form cannot be submitted.
tl: Hindi maaaring isumite ang walang lamang form.

en: Enable
tl: I-enable

en: Enable / Disable
tl: Paganahin / huwag paganahin

en: Enable Double Option for new contacts
tl: I-enable ang Double Option para sa mga bagong contact

en: Enable ReCaptcha V3
tl: Paganahin ang ReCaptcha V3

en: Enable SMTP
tl: Paganahin ang SMTP

en: Enable Time
tl: I-enable ang oras

en: Enables 24-hour format for time. By default, 12-hour format is used. If you want to use 24-hour format, you need to enable this.
tl: Nag-e-enable ng 24-oras na format para sa oras. Bilang default, 12-oras na format ang ginagamit. Kung gusto mong gamitin ang 24-oras na format, kailangan mong i-enable ito.

en: Enables time picker. By default, time picker is disabled. If you want to use time picker, you need to enable this.
tl: Nag-e-enable ng time picker. Bilang default, ang time picker ay naka-disable. Kung gusto mong gamitin ang time picker, kailangan mong i-enable ito.

en: Enabling this option will check from the submitted entries whether its value is duplicate.
tl: Ang pag-enable ng opsyong ito ay susuri mula sa mga naisumiteng entry kung ang halaga nito ay duplicate.

en: Enabling this option will check from your WordPress user database whether its value is duplicate.
tl: Ang pag-enable ng opsyong ito ay susuri mula sa iyong WordPress user database kung ang halaga nito ay duplicate.

en: Encharge API Console
tl: Encharge API console

en: Encharge Fields
tl: Mga field ng Encharge

en: Encharge fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga field ng Encharge. mangyaring subukan muli

en: Encharge fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga field ng Encharge

en: End After
tl: Tapusin pagkatapos ng

en: End Time
tl: Oras ng pagtatapos

en: End With
tl: Nagtatapos sa

en: Enter Amount..
tl: Ilagay ang halaga..

en: Enter Email Addresses
tl: Ilagay ang mga email address

en: Enter Hours
tl: Ilagay ang oras

en: Enter Owner ID
tl: Ilagay ang ID ng may-ari

en: Enter Phone Number
tl: Ilagay ang numero ng telepono

en: Enter row number
tl: Ilagay ang numero ng hilera

en: Enter the criteria to update records. Please use the below format.
tl: Ilagay ang mga pamantayan para i-update ang mga record. Pakigamit ang format sa ibaba.

en: Enter the criteria to update rows. Please use the below format.
tl: Ilagay ang pamantayan para i-update ang mga row. Mangyaring gamitin ang format sa ibaba.

en: Enter the shortcode in this Input.
tl: I-type ang shortcode sa Input na ito.

en: Entries
tl: Mga entry

en: Entries Duplicated successfully
tl: Matagumpay na na-duplicate ang mga entry

en: Entries id is invalid
tl: Hindi valid ang entries id

en: Entry Deleted successfully
tl: Matagumpay na na-delete ang entry

en: Entry Deleted successfully, Some prevented by workflow
tl: Matagumpay na na-delete ang entry, may ilan na pinigilan ng workflow

en: Entry Deletetion prevented by workflow
tl: Pinigilan ng workflow ang pag-delete ng entry

en: Entry Details #
tl: Mga Detalye ng Entry #

en: Entry Duplicated successfully
tl: Matagumpay na na-duplicate ang entry

en: Entry Edit
tl: Pag-edit ng entry

en: Entry Limit
tl: Limitasyon ng entry

en: Entry Not Found!
tl: Hindi nahanap ang entry!

en: Entry Update Successfully
tl: Matagumpay na na-update ang entry

en: Entry Updated Successfully
tl: Matagumpay na na-update ang entry

en: Entry View
tl: Pagtingin ng entry

en: Equal
tl: Kapantay

en: Error Occured
tl: May naganap na error

en: Error Occured in saving %s
tl: May naganap na error sa pag-save ng %s

en: Error Occurred
tl: May naganap na error

en: Error Occurred, Please Reload
tl: May naganap na error, mangyaring i-reload

en: Error occurred, Please try again.
tl: May naganap na error, Pakisubukang muli.

en: Every Day
tl: Araw-araw

en: Example
tl: Halimbawa

en: Example:
tl: Halimbawa:

en: Excellent
tl: Napakaganda

en: Explore our extensive documentation. From beginners to developers - everyone will get an answer
tl: Tuklasin ang aming malawak na dokumentasyon. Mula sa mga baguhan hanggang sa mga developer - lahat ay makakakuha ng sagot

en: Export
tl: I-export

en: Export File Format
tl: Format ng file na i-export

en: Export Form Data
tl: I-export ang data ng form

en: Exporting...
tl: Nag-e-export...

en: Failed to Copy, Try Again.
tl: Hindi nakopya, subukang muli.

en: Failed to change Form Status
tl: Hindi nagawang baguhin ang Form Status

en: Failed to fetch groundhoggtag
tl: Nabigo sa pagkuha ng groundhoggtag

en: Failed to fetch list fields
tl: Nabigo sa pagkuha ng mga field ng listahan

en: Failed to update, Data is empty.
tl: Nabigo ang pag-update, walang laman ang data.

en: Failed to write file to disk.
tl: Nabigo sa pagsulat ng file sa disk.

en: Fetch All Dropbox Folders
tl: Kunin lahat ng mga folder sa dropbox

en: Fetch All Recipients
tl: Kunin lahat ng mga recipient

en: Fetch Subscriber List
tl: Kunin ang listahan ng subscriber

en: Field Actions
tl: Mga aksyon ng field

en: Field Block
tl: Block ng field

en: Field Clone
tl: Pag-clone ng field

en: Field Cloning
tl: Pag-clone ng field

en: Field Map
tl: Field map

en: Field Mapping
tl: Pag-map ng field

en: Field Mappping
tl: Field mapping

en: Field Style
tl: Istilo ng field

en: Field name cannot be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang pangalan ng field

en: Fields
tl: Mga Field

en: Fields refresh failed
tl: Hindi na-refresh ang mga field

en: Fields refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga field. Dahilan:

en: Fields refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga field Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga field. mangyaring subukan muli

en: Fields refresh successfully
tl: Matagumpay na na-refresh ang mga field

en: Fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga field

en: File Exist Message
tl: Mensahe kapag umiiral na ang file

en: File Input
tl: File input

en: File Select Status
tl: Status ng pagpili ng file

en: File Upload
tl: Pag-upload ng file

en: File Upload Field Map
tl: File upload field map

en: File not allowed by policy
tl: Hindi pinapayagan ang file ayon sa patakaran

en: File size is too large
tl: Masyadong malaki ang laki ng file

en: File size is too large after sanitation
tl: Masyadong malaki ang laki ng file pagkatapos ng sanitation

en: File size validation
tl: Pagpapatunay ng laki ng file

en: File type is not allowed
tl: Hindi pinapayagan ang uri ng file

en: File type is not supported
tl: Hindi suportado ang uri ng file

en: File type validation
tl: Pagpapatunay ng uri ng file

en: Filter
tl: I-filter

en: Filter Entries between Dates
tl: I-filter ang mga entry sa pagitan ng mga petsa

en: Finish & Save
tl: Tapusin at I-save

en: First Name
tl: Pangalan

en: First Name:
tl: Pangalan:

en: Fluent CRM Fields
tl: Mga field ng Fluent CRM

en: Fluent CRM List:
tl: Listahan ng Fluent CRM:

en: Fluent CRM Plugins not found
tl: Hindi nahanap ang Fluent CRM Plugins

en: Fluent CRM Tags:
tl: Mga tag ng Fluent CRM:

en: Fluent CRM fields refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga field ng Fluent CRM. mangyaring subukan muli

en: Fluent CRM fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga field ng Fluent CRM

en: FluentCRM list refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng FluentCRM Dahil:

en: FluentCRM list refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng listahan ng FluentCRM. mangyaring subukan muli

en: FluentCRM list refreshed
tl: Na-refresh ang listahan ng FluentCRM

en: Folders refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Folder Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Folders refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Folder. pakisubukang muli

en: Folders refreshed
tl: Na-refresh ang mga Folder

en: Font Family
tl: Font family

en: Font Size
tl: Laki ng font

en: Font Size (Pixels)
tl: Laki ng font (pixels)

en: Font Style
tl: Estilo ng font

en: Font Weight
tl: Timbang ng font

en: For
tl: Para sa

en: For more details,
tl: Para sa karagdagang detalye,

en: For more details, please visit the
tl: Para sa karagdagang detalye, mangyaring bisitahin ang

en: Forgot Password Fields
tl: Mga field ng nakalimutang password

en: Form Abandonment
tl: Form abandonment

en: Form Address Fields
tl: Mga address field ng form

en: Form Background
tl: Background ng form

en: Form Deleted Successfully
tl: Matagumpay na na-delete ang form

en: Form Entry Edit
tl: Pag-edit ng form entry

en: Form Field
tl: Field ng form

en: Form Fields
tl: Mga field ng form

en: Form ID cannot be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Form ID

en: Form Name
tl: Pangalan ng form

en: Form Name Should Be Within 50 Characters
tl: Ang pangalan ng form ay dapat nasa loob ng 50 character

en: Form Saved successfully
tl: Matagumpay na na-save ang form

en: Form Settings
tl: Mga setting ng form

en: Form Submitted
tl: Naisumite na ang form

en: Form Submitted Successfully
tl: Matagumpay na naisumite ang form

en: Form Templates
tl: Mga template ng form

en: Form Width Modification
tl: Pagbabago ng form width

en: Form data is empty
tl: Walang laman ang data ng form

en: Form deleted successfully.
tl: Matagumpay na na-delete ang form.

en: Form does not exist
tl: Hindi umiiral ang form

en: Form does not exist.
tl: Hindi umiiral ang form.

en: Form does not exists
tl: Hindi umiiral ang form

en: Form does not exists.
tl: Hindi umiiral ang form.

en: Form duplicated successfully
tl: Matagumpay na na-duplicate ang form

en: Form entries does not exist.
tl: Hindi umiiral ang mga entry ng form.

en: Form entry deletion failed.
tl: Nabigo ang pag-delete ng form entry.

en: Form id is empty.
tl: Walang laman ang form id.

en: Form id is invalid
tl: Hindi valid ang form id

en: Form id is invalid.
tl: Hindi valid ang form id.

en: Form id or entries id is invalid
tl: Hindi valid ang form id o entries id

en: Form imported successfully.
tl: Matagumpay na na-import ang form.

en: Form is available %s
tl: Available ang form %s

en: Form is available %s From %s
tl: Available ang form %s Mula %s

en: Form is available on %s
tl: Available ang form sa %s

en: Form is not exists.
tl: Hindi umiiral ang form.

en: Form settings
tl: Mga setting ng form

en: Form status change failed.
tl: Nabigo ang pagbabago ng status ng form.

en: Form status changed successfully
tl: Matagumpay na nabago ang status ng form

en: Form style
tl: Istilo ng form

en: Form update failed.
tl: Nabigo ang pag-update ng form.

en: Form updated successfully.
tl: Matagumpay na na-update ang form.

en: Forms
tl: Mga Form

en: Forms deleted successfully.
tl: Matagumpay na na-delete ang mga form.

en: Forms refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga form. Dahilan:

en: Forms refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga form. Pakisubukang muli

en: Forms refreshed
tl: Na-refresh ang mga form

en: Friday
tl: Biyernes

en: From
tl: Mula

en: From Email Address
tl: Mula sa email address

en: From Mail
tl: Mula sa mail

en: From Name
tl: Mula sa pangalan

en: From:
tl: Mula sa:

en: Full Name:
tl: Buong pangalan:

en: Full Width
tl: Buong lapad

en: Full page droppable
tl: Buong pahina na maaaring i-drop

en: GDPR Agreement
tl: GDPR agreement

en: General
tl: Pangkalahatan

en: Generate Token after page load to prevent conflict with cache plugins.
tl: Gumawa ng Token pagkatapos mag-load ng page para maiwasan ang conflict sa mga cache plugin.

en: Generate a default UI for managing this post type
tl: Gumawa ng default na UI para sa pamamahala ng post type na ito

en: Generate a new API key or use an existing one (you can use test API key for testing purposes). This key is required for authenticating API requests.
tl: Gumawa ng bagong API key o gumamit ng umiiral na (maaari kang gumamit ng test API key para sa pagsusuri). Ang key na ito ay kinakailangan para sa pag-authenticate ng mga API request.

en: Generate new API key
tl: Gumawa ng bagong API key

en: Generate new ID
tl: Gumawa ng bagong ID

en: Get $10 Cashback
tl: Kumuha ng $10 cashback

en: Get Christmas Deal!
tl: Kunin ang christmas deal!

en: Get Year End Deal
tl: Kunin ang year end deal

en: Getgist API Console
tl: Getgist API console

en: Gist Fields
tl: Mga field ng Gist

en: Global Settings
tl: Mga global setting

en: Go Home
tl: Pumunta sa home

en: Go to PDF Settings
tl: Pumunta sa mga setting ng PDF

en: Go to Payment Settings
tl: Pumunta sa mga setting ng bayad

en: Go to the Google reCaptcha V2 Admin Dashboard
tl: Pumunta sa google reCaptcha V2 admin dashboard

en: Go to the Google reCaptcha V3 Admin Dashboard
tl: Pumunta sa google reCaptcha V3 admin dashboard

en: Go to the Turnstile Admin Dashboard
tl: Pumunta sa turnstile admin dashboard

en: Go to the hCaptcha Admin Dashboard
tl: Pumunta sa hCaptcha admin dashboard

en: Go to your Mollie Dashboard
tl: Pumunta sa iyong Mollie Dashboard

en: Go to your PayPal Dashboard
tl: Pumunta sa iyong PayPal Dashboard

en: Go to your Razorpay Dashboard
tl: Pumunta sa iyong Razorpay Dashboard

en: Go to your Stripe Dashboard
tl: Pumunta sa iyong Stripe Dashboard

en: Good
tl: Maganda

en: Google API Console
tl: Google API console

en: Google Ads
tl: Google ads

en: Google Ads Information
tl: Impormasyon ng Google ads

en: Google Ads Manager Account
tl: Google ads manager account

en: Google Fields
tl: Mga field ng Google

en: Google Maps API
tl: Google maps API

en: Google Maps API Key
tl: Google maps API key

en: Google reCAPTCHA Admin
tl: Google reCAPTCHA admin

en: Greater Than
tl: Mas malaki kaysa

en: Greater Than or Equal
tl: Mas malaki o kapantay

en: Groundhogg Fields
tl: Mga field ng Groundhogg

en: Groundhogg Meta Fields
tl: Mga meta field ng Groundhogg

en: Groundhogg all tag fetched successfully
tl: Matagumpay na nakuha ang lahat ng tag ng Groundhogg

en: Group Name
tl: Pangalan ng grupo

en: Group fetch failed
tl: Hindi nakuha ang grupo

en: Group fetch successfully
tl: Matagumpay na nakuha ang grupo

en: Groups
tl: Mga grupo

en: Header Row:
tl: Header row:

en: Height
tl: Taas

en: Helper Text
tl: Tekstong pantulong

en: Helper Text is an optional text that appears beneath the field to provide additional information to the user. You can show or hide the helper text by toggling this option.
tl: Ang Helper Text ay isang opsyonal na teksto na lumalabas sa ilalim ng field upang magbigay ng karagdagang impormasyon sa user. Maaari mong ipakita o itago ang helper text sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Here Department, Salary and Country are Zoho Analytics table column name
tl: Dito ang Department, Salary at Country ay mga pangalan ng column sa talahanayan ng Zoho Analytics

en: Here Email is Zoho Creator Field link name. info:
tl: Dito ang Email ay Zoho Creator Field link name. info:

en: Hidden
tl: Nakatago

en: Hidden Field
tl: Hidden field

en: Hide
tl: Itago

en: Hide Calender
tl: Itago ang kalendaryo

en: Hide Country List
tl: Itago ang listahan ng bansa

en: Hide Image Label
tl: Itago ang label ng larawan

en: Hide Integration Logs
tl: Itago ang mga integration log

en: Hide ReCaptcha Badge
tl: Itago ang ReCaptcha badge

en: Hides the calendar. By default, calendar is shown. If you want to hide the calendar, you need to enable this.
tl: Itinatago ang kalendaryo. Bilang default, ipinapakita ang kalendaryo. Kung gusto mong itago ang kalendaryo, kailangan mong i-enable ito.

en: History Empty
tl: Walang laman ang history

en: Honeypot trap for bot
tl: Honeypot trap para sa bot

en: How many rows to export
tl: Ilang hilera ang i-export

en: How to Configure Conditional Logic
tl: Paano i-configure ang conditional logic

en: How to Configure Confirmation Message/Redirect page
tl: Paano i-configure ang Confirmation Message/Redirect page

en: How to Configure Double Opt-In
tl: Paano i-configure ang double opt-in

en: How to Configure Email Templates
tl: Paano i-configure ang mga email template

en: How to Configure Form Abandonment
tl: Paano i-configure ang form abandonment

en: How to Configure PDF Template
tl: Paano i-configure ang PDF template

en: How to Configure WP User Registration
tl: Paano i-configure ang WP user registration

en: How to Setup ACF integration
tl: Paano i-setup ang ACF integration

en: How to Setup ActiveCampaign integration
tl: Paano i-setup ang ActiveCampaign integration

en: How to Setup Acumbamail integration
tl: Paano i-setup ang Acumbamail integration

en: How to Setup Advanced Form Integration
tl: Paano i-setup ang advanced form integration

en: How to Setup Automate Hub by Sperse.IO integration
tl: Paano i-setup ang Automate Hub by Sperse.IO integration

en: How to Setup AutomatorWP integration
tl: Paano i-setup ang AutomatorWP integration

en: How to Setup Autonami integration
tl: Paano i-setup ang Autonami integration

en: How to Setup Brevo(SendinBlue) integration
tl: Paano i-setup ang Brevo(SendinBlue) integration

en: How to Setup Dropbox integration
tl: Paano i-setup ang Dropbox integration

en: How to Setup Elastic Email Integration
tl: Paano i-setup ang elastic email integration

en: How to Setup Encharge integration
tl: Paano i-setup ang Encharge integration

en: How to Setup FlowMattic integration
tl: Paano i-setup ang FlowMattic integration

en: How to Setup Fluent-CRM integration
tl: Paano i-setup ang Fluent-CRM integration

en: How to Setup Google Sheets integration
tl: Paano i-setup ang Google Sheets integration

en: How to Setup IFTTT integration
tl: Paano i-setup ang IFTTT integration

en: How to Setup Integrately integration
tl: Paano i-setup ang Integrately integration

en: How to Setup Integrations
tl: Paano i-setup ang mga integration

en: How to Setup Integromat integration
tl: Paano i-setup ang Integromat integration

en: How to Setup MailChamp integration
tl: Paano i-setup ang MailChamp integration

en: How to Setup MailPoet integration
tl: Paano i-setup ang MailPoet integration

en: How to Setup MailerLite integration
tl: Paano i-setup ang MailerLite integration

en: How to Setup MetaBox integration
tl: Paano i-setup ang MetaBox integration

en: How to Setup Pabbly integration
tl: Paano i-setup ang Pabbly integration

en: How to Setup Pods integration
tl: Paano i-setup ang Pods integration

en: How to Setup Sure Triggers integration
tl: Paano i-setup ang Sure Triggers integration

en: How to Setup Telegram integration
tl: Paano i-setup ang Telegram integration

en: How to Setup Thrive Automator integration
tl: Paano i-setup ang Thrive Automator integration

en: How to Setup Uncanny Automator integration
tl: Paano i-setup ang Uncanny Automator integration

en: How to Setup WP Webhooks integration
tl: Paano i-setup ang WP Webhooks integration

en: How to Setup WooCommerce integration
tl: Paano i-setup ang WooCommerce integration

en: How to Setup Zapier integration
tl: Paano i-setup ang Zapier integration

en: How to Setup Zoho Analytics integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Analytics integration

en: How to Setup Zoho Bigin integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Bigin integration

en: How to Setup Zoho Campaigns integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Campaigns integration

en: How to Setup Zoho Creator integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Creator integration

en: How to Setup Zoho Desk integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Desk integration

en: How to Setup Zoho Flow integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Flow integration

en: How to Setup Zoho Mail integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Mail integration

en: How to Setup Zoho Marketing Hub integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Marketing Hub integration

en: How to Setup Zoho Projects integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Projects integration

en: How to Setup Zoho Recruit integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Recruit integration

en: How to Setup Zoho Sheet integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Sheet integration

en: How to Setup Zoho Sign integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Sign integration

en: How to Setup Zoho Work Drive integration
tl: Paano i-setup ang Zoho Work Drive integration

en: How to Setup Zoho-CRM integration
tl: Paano i-setup ang Zoho-CRM integration

en: How to Setup n8n.io integration
tl: Paano i-setup ang n8n.io integration

en: How to enable Conversational Form
tl: Paano i-enable ang Conversational Form

en: How to set up
tl: Paano i-set up

en: How to set up Confirmation messages or Redirect page:
tl: Paano i-set up ang mga mensahe ng Kumpirmasyon o Redirect page:

en: How to setup Conversational form:
tl: Paano i-setup ang Conversational form:

en: How to setup Double Opt-In & Send Email Notification:
tl: Paano i-setup ang Double Opt-In at Magpadala ng Email Notification:

en: How to setup Email Templates & Send Email Notification:
tl: Paano i-setup ang Email Templates at Magpadala ng Email Notification:

en: How to setup Form Abandonment & save partial form progress:
tl: Paano i-setup ang Form Abandonment at i-save ang partial form progress:

en: How to setup Integrations:
tl: Paano i-setup ang mga Integration:

en: How to setup Landinge Page
tl: Paano i-setup ang Landing Page

en: How to setup PDF Templates:
tl: Paano i-setup ang mga PDF Template:

en: How to setup WP Authentication:
tl: Paano i-setup ang Pagpapatunay ng WP:

en: Hubspot API Console
tl: Hubspot API console

en: Hubspot Fields
tl: Mga field ng Hubspot

en: I consent to having this website store my submitted information so they can respond to my inquiry. Learn more in
tl: Pumapayag ako na itago ng website na ito ang aking isinumiteng impormasyon upang masagot nila ang aking katanungan. Matuto pa sa

en: Icon Type:
tl: Uri ng icon:

en: Icons
tl: Mga icon

en: Idea
tl: Ideya

en: If the Username and Password fields are blank then the user will take the value of the email field as the field and the password will be auto-generated.
tl: Kung ang mga field ng Username at Password ay blangko, kukunin ng user ang value ng email field bilang field at ang password ay awtomatikong mabubuo.

en: If the user is logged in, the form will be repopulated with the previous partial entry from the database.
                        Otherwise, from the local storage of the browser.
tl: Kung naka-log in ang user, ang form ay pupunan muli ng nakaraang partial entry mula sa database. Kung hindi, mula sa local storage ng browser.

en: If turned off, the form will save draft when clicks on the save button or using conditional logic.
tl: Kung naka-off, ang form ay mag-save ng draft kapag nag-click sa save button o gumagamit ng conditional logic.

en: If turned on, the empty form save as draft when leave page.
tl: Kung naka-on, ang blangkong form ay i-save bilang draft kapag umalis sa page.

en: If you already have a Turnstile Site, click on the Site Name to open the Site Dashboard.
tl: Kung mayroon ka nang Turnstile Site, i-click ang Site Name para buksan ang Site Dashboard.

en: If you already have a hCaptcha Site, click on the Site Name to open the Site Dashboard.
tl: Kung mayroon ka nang hCaptcha Site, i-click ang Site Name para buksan ang Site Dashboard.

en: If you haven't created a Turnstile Site yet, click on the "Add Site" button and fill out the required fields.
tl: Kung wala ka pang nalikha na Turnstile Site, i-click ang "Add Site" button at punan ang mga kinakailangang field.

en: If you haven't created a hCaptcha Site yet, click on the "Add Site" button and fill out the required fields.
tl: Kung wala ka pang nalikha na hCaptcha Site, i-click ang "Add Site" button at punan ang mga kinakailangang field.

en: If you haven't used PDFs yet, you'll need to click the "Save" button to apply these global PDF settings. You can also customize settings for a specific PDF template by accessing the PDF templates in your form settings.
tl: Kung hindi mo pa nagamit ang mga PDF, kakailanganin mong i-click ang "Save" button para ilapat ang mga global PDF settings na ito. Maaari mo ring i-customize ang mga setting para sa isang partikular na PDF template sa pamamagitan ng pag-access sa mga PDF template sa mga setting ng iyong form.

en: Image
tl: Larawan

en: Image Alt Text
tl: Alt text ng larawan

en: Image Crop
tl: Pag-crop ng larawan

en: Image Link....
tl: Image link....

en: Image Preview
tl: Preview ng larawan

en: Image Resize
tl: Pag-resize ng larawan

en: Image Select
tl: Pagpili ng larawan

en: Image Transform
tl: Pag-transform ng larawan

en: Image Type
tl: Uri ng imahe

en: Image height
tl: Taas ng larawan

en: Image validate size
tl: Pagpapatunay ng laki ng larawan

en: Image width
tl: Lapad ng larawan

en: Import & Edit
tl: I-import at I-edit

en: Import Form
tl: Mag-import ng form

en: In Bit Apps, we provide all kind product support for any types of customer, it doesn't matter FREE or PRO user. We actively provide support through Email and Live Chat. Our support team is always ready to help you. We are here to answer your questions and help you with any issues you may have.
tl: Sa Bit Apps, nagbibigay kami ng lahat ng uri ng suporta sa produkto para sa anumang uri ng customer, hindi mahalaga kung FREE o PRO user. Aktibo kaming nagbibigay ng suporta sa pamamagitan ng Email at Live Chat. Ang aming support team ay palaging handang tumulong sa iyo. Nandito kami para sagutin ang iyong mga katanungan at tulungan ka sa anumang mga isyu na maaaring mayroon ka.

en: In Person Email
tl: Email ng taong nandoon

en: In Person Email (Optional)
tl: Email ng taong nandoon (opsyonal)

en: In Person Name
tl: Pangalan ng taong nandoon

en: In order to repopulate form fields, it is necessary to store the submitted data in the database. Please make sure to turn off the "disable storing form submission data" option in the form settings.
tl: Para mapunan muli ang mga field ng form, kailangan na i-store ang naisumiteng data sa database. Mangyaring siguraduhing i-off ang opsyon na "disable storing form submission data" sa mga setting ng form.

en: Individual Field Styling
tl: Pag-istilo ng indibidwal na field

en: Individual Style
tl: Indibidwal na istilo

en: Input Format Option
tl: Opsyon ng format ng input

en: Input Format Options
tl: Mga opsyon ng format ng input

en: Input Icons
tl: Mga icon ng input

en: Input Mode
tl: Mode ng input

en: Input Validation
tl: Pag-validate ng input

en: Input does not match the required pattern
tl: Hindi tumutugma ang input sa kinakailangang pattern

en: Inside
tl: Sa loob

en: Integrate your form with your favorite apps and services.
tl: I-integrate ang iyong form sa iyong mga paboritong apps at serbisyo.

en: Integration API Key...
tl: Integration API key...

en: Integration Info
tl: Impormasyon ng integration

en: Integration Name
tl: Pangalan ng integration

en: Integration Name...
tl: Pangalan ng integration...

en: Integration Name:
tl: Pangalan ng integration:

en: Integration Settings
tl: Mga setting ng integration

en: Integration clone failed Cause
tl: Nabigo ang pag-clone ng integration Sanhi

en: Integration clone failed.
tl: Nabigo ang pag-clone ng integration.

en: Integration deleted
tl: Na-delete ang integration

en: Integration deletion failed Cause
tl: Hindi na-delete ang Integration Dahil

en: Integration deletion failed. please try again
tl: Hindi na-delete ang Integration. Pakisubukang muli

en: Integration execution failed
tl: Nabigo ang pagsasagawa ng integration

en: Integration name
tl: Pangalan ng integration

en: Integration name cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang pangalan ng integration

en: Integrations
tl: Mga integration

en: Invalid API Token
tl: Hindi valid ang API token

en: Invalid Email
tl: Hindi valid na email

en: Invalid Form ID or Entries ID.
tl: Hindi valid ang form ID o entries ID.

en: Invalid Form ID or entries ID.
tl: Hindi valid ang Form ID o entries ID.

en: Invalid Form id or entries id.
tl: Hindi valid ang Form id o entries id.

en: Invalid Number
tl: Hindi valid na numero

en: Invalid Phone Number
tl: Hindi valid na numero ng telepono

en: Invalid SVG
tl: Hindi valid ang SVG

en: Invalid URL
tl: Hindi valid na URL

en: Invalid activation key
tl: Hindi wastong activation key

en: Invalid file type
tl: Hindi valid ang uri ng file

en: Invalid form id
tl: Hindi valid ang form id

en: Invalid redirect page:
tl: Hindi wastong pahina ng pag-redirect:

en: Invisible
tl: Hindi nakikita

en: Is Not Null
tl: Hindi walang laman

en: Is Null
tl: Walang laman

en: Issue
tl: Isyu

en: Issue Followers
tl: Mga tagasubaybay ng issue

en: Item Size
tl: Laki ng item

en: Label Style
tl: Istilo ng label

en: Label is the title of the field that appears above or beside the field. You can show or hide the field label by toggling this option.
tl: Ang label ay ang pamagat ng field na lumalabas sa itaas o sa tabi ng field. Maaari mong ipakita o itago ang label ng field sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Labels Customization
tl: Pagpapasadya ng mga label

en: Landing Form
tl: Landing form

en: Landing Page
tl: Landing page

en: Language
tl: Wika

en: Language Direction
tl: Direksyon ng wika

en: Laptop View
tl: Laptop view

en: Last 120 Days
tl: Nakaraang 120 araw

en: Last 30 Days
tl: Nakaraang 30 araw

en: Last 60 Days
tl: Nakaraang 60 araw

en: Last 7 Days
tl: Nakaraang 7 araw

en: Last 90 Days
tl: Nakaraang 90 araw

en: Last Month
tl: Nakaraang buwan

en: Last Name
tl: Apelyido

en: Last Name:
tl: Apelyido:

en: Last Week
tl: Nakaraang linggo

en: Last Year
tl: Nakaraang taon

en: Layouts refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga layout. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Layouts refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga layout. Pakisubukang muli

en: Layouts refreshed
tl: Na-refresh ang mga layout

en: Lead Status
tl: Lead status

en: Leading Icon
tl: Leading icon

en: Learn More
tl: Matuto pa

en: Learn more about Bit Form API
tl: Alamin pa ang tungkol sa bit form API

en: Learn more about CPT Integration
tl: Alamin pa ang tungkol sa CPT integration

en: Learn more about Google Ads configuration
tl: Alamin pa ang tungkol sa configuration ng Google Ads

en: Learn more about PDF Attachment
tl: Matuto pa tungkol sa PDF attachment

en: Learn more about SMTP configuration
tl: Alamin pa ang tungkol sa SMTP configuration

en: Leave a Note:
tl: Mag-iwan ng tala:

en: Left
tl: Kaliwa

en: Left Currency
tl: Kaliwang currency

en: Left Number
tl: Kaliwang numero

en: Left to Right
tl: Kaliwa papuntang kanan

en: Less Than
tl: Mas maliit kaysa

en: Less Than or Equal
tl: Mas maliit o kapantay

en: Lifecycle Stage
tl: Lifecycle stage

en: Light
tl: Maliwanag

en: Limit By Per User
tl: Limitahan ayon sa bawat user

en: Limit By Submission Count
tl: Limitahan ayon sa bilang ng pagsumite

en: Limit Form Submission
tl: Limitahan ang pagsumite ng form

en: Limit Form Submission Period
tl: Limitahan ang panahon ng pagsumite ng form

en: Limit Password Length
tl: Limitahan ang haba ng password

en: List Height
tl: Taas ng listahan

en: List failed. please try again
tl: Hindi nagtagumpay ang listahan. Pakisubukang muli

en: List refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Hindi na-refresh ang listahan. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: List refreshed
tl: Na-refresh ang listahan

en: List:
tl: Listahan:

en: Lists fetch failed. please try again
tl: Nabigo ang pagkuha ng mga listahan. mangyaring subukan muli

en: Lists fetched successfully
tl: Matagumpay na nakuha ang mga listahan

en: Lists refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga listahan. Dahilan:

en: Lists refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga listahan. Pakisubukang muli

en: Lists refreshed
tl: Na-refresh ang mga listahan

en: Lists:
tl: Mga listahan:

en: Load Indicator
tl: Indicator ng pag-load

en: Loading ACF Fields...
tl: Nilo-load ang mga ACF field...

en: Loading ACF fields...
tl: Naglo-load ng mga ACF field...

en: Loading Company...
tl: Nilo-load ang kumpanya...

en: Loading Contacts...
tl: Nilo-load ang mga contact...

en: Loading Dropbox Folders List...
tl: Nilo-load ang listahan ng mga folder sa dropbox...

en: Loading Lists...
tl: Nilo-load ang mga listahan...

en: Loading MetaBox Fields...
tl: Naglo-load ng mga field ng MetaBox...

en: Loading OneDrive Folders List...
tl: Naglo-load ng listahan ng mga folder sa OneDrive...

en: Loading Owners...
tl: Nilo-load ang mga may-ari...

en: Loading Pipelines...
tl: Nilo-load ang mga pipeline...

en: Loading Post Types...
tl: Nilo-load ang mga uri ng post...

en: Loading Posts...
tl: Naglo-load ng mga post...

en: Loading Recipientslist...
tl: Naglo-load ng recipientslist...

en: Loading Tags...
tl: Nilo-load ang mga tag...

en: Loading Terms...
tl: Naglo-load ng mga term...

en: Loading Users...
tl: Naglo-load ng mga user...

en: Loading...
tl: Naglo-load...

en: Logged In
tl: Naka-login

en: Logged Out
tl: Naka-logout

en: Logic
tl: Lohika

en: Login Fields
tl: Mga field ng login

en: Login User
tl: I-login ang user

en: Login to you Mollie account (or create on if you haven't already).
tl: Mag-login sa iyong Mollie account (o gumawa kung wala ka pa).

en: Login to you PayPal account (or create on if you haven't already).
tl: Mag-login sa iyong PayPal account (o gumawa kung wala ka pa).

en: Login to you Razorpay account (or create on if you haven't already).
tl: Mag-login sa iyong Razorpay account (o gumawa kung wala ka pa).

en: Login to you Stripe account (or create on if you haven't already).
tl: Mag-login sa iyong Stripe account (o gumawa kung wala ka pa).

en: Lost In Space
tl: Nawawala sa kalawakan

en: Mail Chimp API Console
tl: Mail chimp API console

en: Mail Chimp Address Fields
tl: Mga address field ng Mail chimp

en: Mail Chimp Fields
tl: Mga field ng Mail chimp

en: Mail Test
tl: Pagsubok ng mail

en: MailPoet Fields
tl: Mga field ng MailPoet

en: MailerLite API Token
tl: MailerLite API token

en: MailerLite Fields
tl: Mga field ng MailerLite

en: Mailpoet fields refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga field ng Mailpoet. Pakisubukang muli

en: Mailpoet fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga field ng Mailpoet

en: Maintain Step History
tl: Panatilihin ang kasaysayan ng step

en: Map Attachments
tl: I-map ang mga attachment

en: Map Fields
tl: I-map ang mga field

en: Map File Upload Fields
tl: I-map ang mga field ng pag-upload ng file

en: Margin Bottom
tl: Margin sa ibaba

en: Margin Left
tl: Margin sa kaliwa

en: Margin Right
tl: Margin sa kanan

en: Margin Top
tl: Margin sa itaas

en: Max File Size
tl: Pinakamalaking laki ng file

en: Max Total File Size
tl: Pinakamalaking kabuuang laki ng file

en: Maximum ${field.maximum_file} file(s) allowed
tl: Pinapayagan ang maximum na ${field.maximum_file} (mga) file

en: Maximum ${field.maximum} is allowed
tl: Pinapayagan ang maximum na ${field.maximum}

en: Maximum File Count
tl: Maximum na bilang ng file

en: Maximum File Size
tl: Maximum na laki ng file

en: Maximum Fraction Digit:
tl: Maximum na fraction digit:

en: Maximum Option Count
tl: Maximum na bilang ng opsyon

en: Maximum Option Validation
tl: Pag-validate ng maximum na opsyon

en: Maximum Row:
tl: Maximum na row:

en: Maximum Value
tl: Maximum na value

en: Maximum amount of ${field.maximum_amount} is allowed
tl: Pinapayagan ang maximum na halaga na ${field.maximum_amount}

en: Maximum amount:
tl: Maximum na halaga:

en: Maximum file size exceeded. (Max: ${field.maximum_size}MB)
tl: Lumagpas sa maximum na laki ng file. (Max: ${field.maximum_size}MB)

en: Meanwhile do not close this window.
tl: Samantala huwag isara ang window na ito.

en: Menu Icon
tl: Icon ng menu

en: Menu Icon *
tl: Icon ng Menu *

en: Merge with Previous Options
tl: Pagsamahin sa mga nakaraang opsyon

en: Message Styles
tl: Mga estilo ng mensahe

en: Message Type
tl: Uri ng mensahe

en: Message deleted
tl: Na-delete ang mensahe

en: Message:
tl: Mensahe:

en: Messages saved successfully.
tl: Matagumpay na na-save ang mga mensahe.

en: Messages:
tl: Mga mensahe:

en: Meta Box must be activated!
tl: Dapat i-activate ang Meta Box!

en: Meta Key
tl: Meta key

en: Meta Value
tl: Meta value

en: MetaBox Fields Mapping
tl: Pag-map ng mga field ng MetaBox

en: Metabox Fields
tl: Mga field ng Metabox

en: Metabox Fields Mapping
tl: Pag-map ng mga field ng Metabox

en: Metabox File Upload Fields Map
tl: Pag-map ng mga field ng pag-upload ng file sa Metabox

en: Metaxbox Fields
tl: Mga field ng Metaxbox

en: Method:
tl: Paraan:

en: Migrating to V2
tl: Nag-migrate sa V2

en: Migration Complete
tl: Kumpleto na ang migration

en: Migration Issue Detected
tl: May nadetektang isyu sa migration

en: Milestones refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga milestone. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Milestones refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga milestone. Pakisubukang muli

en: Milestones refreshed
tl: Na-refresh ang mga milestone

en: Min File Size
tl: Pinakamaliit na laki ng file

en: Minimum ${field.minimum_file} file(s) required
tl: Kinakailangan ang minimum na ${field.minimum_file} (mga) file

en: Minimum ${field.minimum} is required
tl: Kinakailangan ang minimum na ${field.minimum}

en: Minimum File Count
tl: Minimum na bilang ng file

en: Minimum Fraction Digit:
tl: Minimum na fraction digit:

en: Minimum Option Count
tl: Minimum na bilang ng opsyon

en: Minimum Option Validation
tl: Pag-validate ng minimum na opsyon

en: Minimum Row:
tl: Minimum na row:

en: Minimum Value
tl: Minimum na value

en: Minimum amount of ${field.minimum_amount} is required
tl: Kinakailangan ang minimum na halaga na ${field.minimum_amount}

en: Minimum amount:
tl: Minimum na halaga:

en: Minimum and Maximum Option
tl: Minimum at maximum na opsyon

en: Minimum and Maximum Option validation
tl: Pag-validate ng Minimum at Maximum na Opsyon

en: Minimum and Maximum Value
tl: Minimum at maximum na halaga

en: Minimum and Maximum Value Validation
tl: Pagpapatunay ng minimum at maximum na halaga

en: Missing a temporary folder.
tl: Nawawala ang temporary folder.

en: Modal Message
tl: Mensahe sa modal

en: Modern Form builder and database management  system
tl: Modernong Form builder at database management system

en: Modification of File Select Status
tl: Pagbabago ng status ng pagpili ng file

en: Modules refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga Module. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Modules refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga Module. Pakisubukang muli

en: Modules refreshed
tl: Na-refresh ang mga Module

en: Mollie API key is missing
tl: Nawawala ang Mollie API key

en: Mollie Developer Dashboard
tl: Mollie developer dashboard

en: Mollie Dynamic Amount Field is not Selected
tl: Hindi napili ang dynamic amount field ng Mollie

en: Mollie Fixed Amount is not valid
tl: Hindi valid ang Fixed Amount ng Mollie

en: Mollie Minimum Amount is
tl: Ang minimum na halaga ng Mollie ay

en: Mollie Payment Field
tl: Field ng pagbabayad sa Mollie

en: Mollie Redirect Url is not Selected
tl: Hindi napili ang Mollie redirect url

en: Mollie Settings
tl: Mga setting ng Mollie

en: Mollie provide a description for the payment. This option is required. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/create-payment#:~:text=Body%20Params-,description,required,-The%20description%20of'>learn more</a>. and also you add field value in this description. e.g: This Payment from Name: ${field_key}
tl: Ang Mollie ay nagbibigay ng paglalarawan para sa payment. Ang opsyong ito ay kinakailangan. <a target='_blank' href='https://docs.mollie.com/reference/create-payment#:~:text=Body%20Params-,description,required,-The%20description%20of'>Matuto pa</a>. at maaari ka ring magdagdag ng halaga ng field sa paglalarawang ito. hal: Ang Payment na ito mula sa Pangalan: ${field_key}

en: Monday
tl: Lunes

en: Month
tl: Buwan

en: Month Input
tl: Input ng buwan

en: Monthly
tl: Buwanan

en: More Options
tl: Higit pang mga opsyon

en: Move
tl: Ilipat

en: Multi step settings
tl: Mga setting ng multi step

en: Multi-Line Text
tl: Multi-line text

en: Multiline Text
tl: Multiline text

en: Multiple Option List
tl: Listahan ng maramihang pagpipilian

en: Multiple Select:
tl: Multiple select:

en: Multiple file upload
tl: Pag-upload ng maraming file

en: Multisteps Settings
tl: Mga setting ng multisteps

en: Name
tl: Pangalan

en: Name :
tl: Pangalan :

en: Name Mode:
tl: Mode ng pangalan:

en: Name is the unique identifier for the field. It is used to reference the field in the form submission data.
tl: Ang pangalan ay ang natatanging identifier para sa field. Ito ay ginagamit upang i-reference ang field sa data ng form submission.

en: Navigation
tl: Nabigasyon

en: New
tl: Bago

en: New Record
tl: Bagong record

en: New User Registration Request
tl: Bagong kahilingan sa pagpaparehistro ng user

en: Newsletter list refresh failed Cause:
tl: Hindi na-refresh ang listahan ng newsletter. Dahilan:

en: Newsletter list refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang listahan ng newsletter. Pakisubukang muli

en: Newsletter list refreshed
tl: Na-refresh ang listahan ng newsletter

en: Next
tl: Susunod

en: Next 120 Days
tl: Susunod na 120 araw

en: Next 30 Days
tl: Susunod na 30 araw

en: Next 60 Days
tl: Susunod na 60 araw

en: Next 7 Days
tl: Susunod na 7 araw

en: Next 90 Days
tl: Susunod na 90 araw

en: Next Billing Time
tl: Susunod na oras ng billing

en: Next Month
tl: Susunod na buwan

en: Next Step
tl: Susunod na hakbang

en: Next Week
tl: Susunod na linggo

en: Next Year
tl: Susunod na taon

en: No
tl: Hindi

en: No ActiveCampaign fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga ActiveCampaign field. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukan muli

en: No ActiveCampaign lists found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga ActiveCampaign list. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukan muli

en: No ActiveCampaign tags found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga ActiveCampaign tag. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukan muli

en: No Autonami fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga Autonami field. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukan muli

en: No Connected App Found
tl: Walang nahanap na konektadong app

en: No Encharge fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga field ng Encharge. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukan muli

en: No Entry Found.
tl: Walang nahanap na entry.

en: No Fluent CRM fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga field ng Fluent CRM. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukan muli

en: No Integration Found
tl: Walang nahanap na integration

en: No Mailpoet fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga field ng Mailpoet. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukang muli

en: No Milestone Found
tl: Walang nahanap na milestone

en: No Owner Found
tl: Walang nahanap na may-ari

en: No PDF templates available
tl: Walang available na PDF template

en: No Payment Info Found!
tl: Walang nahanap na impormasyon ng bayad!

en: No Portal Found
tl: Walang nahanap na portal

en: No Project Found
tl: Walang nahanap na proyekto

en: No Project Group Found
tl: Walang nahanap na grupo ng proyekto

en: No Sendinblue fields found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga field ng Sendinblue. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukang muli

en: No Sub Folder Found
tl: Walang nahanap na sub folder

en: No Tag Found
tl: Walang nahanap na tag

en: No Task Found
tl: Walang nahanap na gawain

en: No Task Layout Found
tl: Walang nahanap na layout ng gawain

en: No Tasklist Found
tl: Walang nahanap na tasklist

en: No Template Found
tl: Walang nahanap na template

en: No Worksheet headers found. Try changing the header row number or try again
tl: Walang nahanap na mga header ng Worksheet. Subukang baguhin ang numero ng header row o subukan muli

en: No field data change
tl: Walang pagbabago sa data ng field

en: No file was uploaded.
tl: Walang file na na-upload.

en: No form selected
tl: Walang napiling form

en: No response from the server
tl: Walang tugon mula sa server

en: Non Billable
tl: Non billable

en: None
tl: Wala

en: Not Contain
tl: Hindi naglalaman

en: Not End With
tl: Hindi nagtatapos sa

en: Not Equal
tl: Hindi katumbas

en: Not Required
tl: Hindi kinakailangan

en: Not Start With
tl: Hindi nagsisimula sa

en: Not contains
tl: Hindi naglalaman

en: Not empty
tl: Hindi walang laman

en: Not equal
tl: Hindi kapantay

en: Note :
tl: Tandaan :

en: Note Added Successfully
tl: Matagumpay na naidagdag ang note

en: Note Content
tl: Nilalaman ng tala

en: Note Deleted Successfully
tl: Matagumpay na na-delete ang note

en: Note Title
tl: Pamagat ng tala

en: Note Types refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Uri ng Tala Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Note Types refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Uri ng Tala. pakisubukang muli

en: Note Types refreshed
tl: Na-refresh ang mga Uri ng Tala

en: Note Updated Successfully
tl: Matagumpay na na-update ang note

en: Note no change
tl: Walang pagbabago sa note

en: Note:
tl: Tandaan:

en: Note: In the Conversational Form feature, certain fields such as Captcha, Payments, HTML, etc are currently not supported.
tl: Tandaan: Sa feature na Conversational Form, ilang mga field tulad ng Captcha, Payments, HTML, atbp. ay kasalukuyang hindi sinusuportahan.

en: Note: This feature is only available to BitForm Pro users.
tl: Tandaan: Ang feature na ito ay available lamang sa mga BitForm Pro users.

en: Note: This global message will be applied to all forms and fields unless a custom error message is set for an individual field. Also you can use the
tl: Tandaan: Ang global message na ito ay ilalapat sa lahat ng form at field maliban kung may nakatakdang custom error message para sa isang indibidwal na field. Maaari mo ring gamitin ang

en: Notes
tl: Mga tala

en: Nothing to duplicate
tl: Walang i-duplicate

en: Nothing to update
tl: Walang i-update

en: Notify Users
tl: Abisuhan ang mga user

en: Now, Please go to your form and add a Google reCaptcha V2 field.
tl: Ngayon, Mangyaring pumunta sa iyong form at magdagdag ng Google reCaptcha V2 field.

en: Now, Please go to your form and add a Google reCaptcha V3 field.
tl: Ngayon, Mangyaring pumunta sa iyong form at magdagdag ng Google reCaptcha V3 field.

en: Now, Please go to your form and add a Turnstile field.
tl: Ngayon, Mangyaring pumunta sa iyong form at magdagdag ng Turnstile field.

en: Now, Please go to your form and add a hCaptcha field.
tl: Ngayon, Mangyaring pumunta sa iyong form at magdagdag ng hCaptcha field.

en: Np Repeat
tl: Np repeat

en: Number
tl: Numero

en: Number Format:
tl: Format ng numero:

en: OR
tl: O

en: On Click
tl: Sa pag-click

en: On Field Input
tl: Sa input ng field

en: On Focus
tl: Kapag naka-focus

en: On Form Submit
tl: Sa pagsumite ng form

en: On Form Validate
tl: Sa pagpapatunay ng form

en: On Load
tl: Sa pag-load

en: On Mouse Over
tl: Kapag nag-hover ang mouse

en: On Same Day
tl: Sa parehong araw

en: Once Every
tl: Isang beses kada

en: OneDrive Client Id:
tl: OneDrive client id:

en: OneDrive Client Secret:
tl: OneDrive client secret:

en: Only Logged In User
tl: Mga naka-login na user lamang

en: Only on Field Input
tl: Sa field input lang

en: Only on Form Load
tl: Sa pag-load lang ng form

en: Only on Form Submit
tl: Sa pag-submit lang ng form

en: Only on Form Validate
tl: Sa pag-validate lang ng form

en: Only valid JS object will work. for more details please check<a target="_blank" href="https://flatpickr.js.org/options/" rel="noreferrer"> the documentation for available configuration options</a>
tl: Gagana lamang ang valid na JS object. Para sa karagdagang detalye mangyaring tingnan<a target="_blank" href="https://flatpickr.js.org/options/" rel="noreferrer"> ang dokumentasyon para sa mga available na opsyon ng configuration</a>

en: Option 1
tl: Opsyon 1

en: Option 2
tl: Opsyon 2

en: Option 3
tl: Opsyon 3

en: Option 4
tl: Opsyon 4

en: Option Column
tl: Column ng opsyon

en: Option Flag Image
tl: Flag image ng opsyon

en: Option Icon/Image
tl: Icon/imahe ng opsyon

en: Option Icon/Image:
tl: Icon/larawan ng opsyon:

en: Option List Height
tl: Taas ng listahan ng opsyon

en: Options
tl: Mga opsyon

en: Options 2
tl: Mga Opsyon 2

en: Options Column
tl: Hanay ng mga opsyon

en: Orientation
tl: Oryentasyon

en: Other
tl: Iba pa

en: Other Option
tl: Ibang opsyon

en: Other Option Required
tl: Kinakailangan ang ibang opsyon

en: Other...
tl: Iba pa...

en: Our Privacy Policy.
tl: Aming patakaran sa privacy.

en: Outside
tl: Sa labas

en: Override Default Settings
tl: I-override ang default na mga setting

en: Overwrite existing field values in Zoho CRM with empty field values from Bit Form while upserting a record?
tl: I-overwrite ang mga umiiral na halaga ng field sa Zoho CRM gamit ang mga walang lamang field mula sa Bit Form habang nag-uupsert ng record?

en: Own Submitted Response
tl: Sariling isinumiteng tugon

en: Owner Email
tl: Email ng may-ari

en: Owner ID
tl: ID ng May-ari

en: Owner Name
tl: Pangalan ng may-ari

en: Owner Name (Your Zoho Creator screen name):
tl: Pangalan ng May-ari (Ang iyong Zoho Creator screen name):

en: Owners refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga may-ari. Dahilan:

en: Owners refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga may-ari Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Owners refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga may-ari. Pakisubukang muli

en: Owners refreshed
tl: Na-refresh ang mga may-ari

en: PDF Attachment Template:
tl: Template ng PDF attachment:

en: PDF Downloads
tl: Mga PDF download

en: PDF File Name
tl: Pangalan ng PDF file

en: PDF Global Setting
tl: PDF global setting

en: PDF Password
tl: Password ng PDF

en: PDF Password Shortcode
tl: PDF password shortcode

en: PDF Setting
tl: Setting ng PDF

en: PDF Template
tl: Template ng PDF

en: PDF Templates
tl: Mga template ng PDF

en: PHP extension is missing in your server. Please install it.
tl: Nawawala ang PHP extension sa iyong server. Mangyaring i-install ito.

en: Padding Bottom
tl: Padding sa ibaba

en: Padding Left
tl: Padding sa kaliwa

en: Padding Right
tl: Padding sa kanan

en: Padding Top
tl: Padding sa itaas

en: Page
tl: Pahina

en: Page Select Box
tl: Box ng pagpili ng pahina

en: Page Title
tl: Pamagat ng page

en: Pagination Button
tl: Button ng pagination

en: Panel Layout
tl: Layout ng panel

en: Paper Size
tl: Laki ng papel

en: Parse Mode:
tl: Parse mode:

en: Password Field
tl: Password field

en: Password can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Password

en: Password reset email template
tl: Template ng email para sa pag-reset ng password

en: Pay Button
tl: Pay button

en: Pay Button Text
tl: Teksto ng pay button

en: Pay now
tl: Magbayad na

en: Pay with Mollie
tl: Magbayad gamit ang mollie

en: Pay with Paypal
tl: Pay with paypal

en: Pay with Stripe
tl: Magbayad gamit ang stripe

en: PayPal Client ID is missing
tl: Nawawala ang PayPal Client ID

en: PayPal Developer Dashboard
tl: PayPal developer dashboard

en: PayPal Dynamic Amount Field is not Selected
tl: Hindi napili ang dynamic amount field ng PayPal

en: PayPal Fixed Amount is not valid
tl: Hindi valid ang Fixed Amount ng PayPal

en: PayPal Integrations Video
tl: PayPal integrations video

en: PayPal Payment Field
tl: Field ng pagbabayad sa PayPal

en: PayPal Plan Id missing
tl: Nawawala ang PayPal Plan Id

en: PayPal Settings
tl: Mga setting ng PayPal

en: Payment
tl: Bayad

en: Payment Method
tl: Paraan ng pagbabayad

en: Payment Method Type
tl: Uri ng payment method

en: Payment setting saved successfully
tl: Matagumpay na na-save ang setting ng pagbabayad

en: Payment setting updated successfully
tl: Matagumpay na na-update ang setting ng pagbabayad

en: Payments
tl: Mga pagbabayad

en: Paypal Button Text
tl: Teksto ng paypal button

en: Paypal Buy Now
tl: Paypal buy now

en: Paypal Checkout
tl: Paypal checkout

en: Paypal Style
tl: Estilo ng Paypal

en: Pen Color
tl: Kulay ng pen

en: Pen Width
tl: Lapad ng pen

en: Permissions Settings
tl: Mga setting ng pahintulot

en: Phone Number
tl: Numero ng telepono

en: Phone Number...
tl: Numero ng telepono...

en: Phone Number:
tl: Numero ng telepono:

en: Phone View
tl: Phone view

en: Phone number can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang numero ng telepono

en: Phone:
tl: Telepono:

en: Pick A Date
tl: Pumili ng petsa

en: Picture Upload
tl: Picture upload

en: Placeholder Color
tl: Kulay ng placeholder

en: Placeholder is the text that appears inside the field before your user enters their own content. You can show or hide the field placeholder by toggling this option.
tl: Ang Placeholder ay ang teksto na lumalabas sa loob ng field bago ilagay ng user ang kanilang sariling content. Maaari mong ipakita o itago ang placeholder ng field sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Places an admin-defined message below the form description, making your users aware that their field values are being saved before submission.
tl: Naglalagay ng mensahe na tinukoy ng admin sa ilalim ng paglalarawan ng form, para malaman ng mga user na ang kanilang mga value sa field ay sine-save bago ang pagsusumite.

en: Plan Id
tl: Plan id

en: Please Select a Date
tl: Mangyaring pumili ng petsa

en: Please add a submit button
tl: Mangyaring magdagdag ng submit button

en: Please click on the available Captcha option for configuration.
tl: Mangyaring i-click ang available na opsyon ng Captcha para sa configuration.

en: Please click on the available payment gateway option for configuration.
tl: Mangyaring i-click ang available na opsyon ng payment gateway para sa configuration.

en: Please configure PDF settings first.
tl: Mangyaring i-configure muna ang mga setting ng PDF.

en: Please contact support for assistance at
tl: Mangyaring makipag-ugnayan sa support para sa tulong sa

en: Please enter API key and API secret
tl: Mangyaring ilagay ang API key at API secret

en: Please fix the errors
tl: Mangyaring ayusin ang mga error

en: Please go to your form now and add a Mollie payment field.
tl: Mangyaring pumunta sa iyong form ngayon at magdagdag ng Mollie payment field.

en: Please go to your form now and add a PayPal payment field.
tl: Mangyaring pumunta sa iyong form ngayon at magdagdag ng PayPal payment field.

en: Please go to your form now and add a Razorpay payment field.
tl: Mangyaring pumunta sa iyong form ngayon at magdagdag ng Razorpay payment field.

en: Please go to your form now and add a Stripe payment field.
tl: Mangyaring pumunta sa iyong form ngayon at magdagdag ng Stripe payment field.

en: Please import a valid json.
tl: Mangyaring mag-import ng valid na json.

en: Please map mandatory fields
tl: Mangyaring i-map ang mga kinakailangang field

en: Please re-check your Client ID & Secret
tl: Mangyaring suriin muli ang iyong Client ID & Secret

en: Please recheck your reCaptcha Configuration
tl: Mangyaring suriin muli ang iyong reCaptcha Configuration

en: Please select a form from the Form List available in the Bit Form element settings.
tl: Mangyaring pumili ng form mula sa Form List na available sa mga setting ng Bit Form element.

en: Please select a ticket owner
tl: Mangyaring pumili ng ticket owner

en: Please select file upload or signature field
tl: Mangyaring pumili ng field para sa pag-upload ng file o signature

en: Please select property you want to import with form
tl: Mangyaring piliin ang property na gusto mong i-import sa form

en: Please setup your
tl: Mangyaring i-setup ang iyong

en: Please setup your payment settings before using this template.
tl: Mangyaring i-setup ang iyong mga setting ng bayad bago gamitin ang template na ito.

en: Please submit form with valid fields
tl: Mangyaring magsumite ng form na may mga wastong field

en: Please try to avoid any duplicate custom url, as it will conflict between the page and Bit Form.
tl: Mangyaring iwasan ang anumang duplicate na custom url, dahil magkakaroon ng conflict sa pagitan ng page at Bit Form.

en: Please update your PHP version is 7.4 or higher.
tl: Mangyaring i-update ang iyong PHP version sa 7.4 o mas mataas.

en: Please update your Pro Plugin to the latest version (
tl: Mangyaring i-update ang iyong Pro Plugin sa pinakabagong bersyon (

en: Please upgrade to the PRO plan to unlock all these awesome features.
tl: Mangyaring mag-upgrade sa PRO plan para ma-unlock ang lahat ng mga kahanga-hangang feature na ito.

en: Please verify Cloudflare Turnstile Captcha
tl: Mangyaring i-verify ang Cloudflare Turnstile Captcha

en: Please verify hCaptcha
tl: Mangyaring i-verify ang hCaptcha

en: Please verify reCAPTCHA
tl: Mangyaring i-verify ang reCAPTCHA

en: Please wait while we migrate your data to V2
tl: Mangyaring maghintay habang nililipat namin ang iyong data sa V2

en: Please! Insatall Fluent CRM
tl: Mangyaring i-install ang Fluent CRM

en: Please! Insatall MailPoet
tl: Mangyaring i-install ang MailPoet

en: Please! Install MailPoet
tl: Mangyaring i-install ang MailPoet

en: Please, enter a valid URL
tl: Mangyaring maglagay ng valid na URL

en: Please, enter a valid email address
tl: Mangyaring maglagay ng valid na email address

en: Please, enter a valid phone number
tl: Mangyaring maglagay ng valid na numero ng telepono

en: Please, enter only numbers
tl: Mangyaring maglagay lamang ng mga numero

en: Please, select no more than ${field.maximum} option(s)
tl: Mangyaring pumili ng hindi hihigit sa ${field.maximum} na (mga) opsyon

en: Pod Fields
tl: Mga field ng Pod

en: Pod cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Pod

en: Portals refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga portal. Dahilan:

en: Portals refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga portal. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Portals refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga portal. Pakisubukang muli

en: Portals refreshed
tl: Na-refresh ang mga portal

en: Position X
tl: Position x

en: Position X (Units in millimeters)
tl: Position X (Mga unit sa millimeters)

en: Position Y
tl: Position y

en: Position Y (Units in millimeters)
tl: Position Y (Mga unit sa millimeters)

en: Post Fields
tl: Mga field ng post

en: Post Status
tl: Status ng post

en: Post Status cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Post Status

en: Post Type
tl: Uri ng post

en: Post Type cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Post Type

en: Postal Code:
tl: Postal code:

en: Posts of this type should be shown in the admin UI and is publicly queryable
tl: Ang mga post ng ganitong uri ay dapat ipakita sa admin UI at pampublikong maaaring i-query

en: Premium Feature
tl: Premium na feature

en: Prevent Public View of Entries
tl: Pigilan ang pampublikong pagtingin ng mga entry

en: Prevent empty form submission
tl: Pigilan ang pagsumite ng walang lamang form

en: Preview Data
tl: I-preview ang data

en: Previous
tl: Nakaraan

en: Previous Step
tl: Nakaraang hakbang

en: Print Report
tl: I-print ang ulat

en: Printing...
tl: Nag-i-print...

en: Priority
tl: Priyoridad

en: Private Note
tl: Pribadong tala

en: Process Button
tl: Pindutan ng pagproseso

en: Product Name
tl: Pangalan ng produkto

en: Products refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga produkto. Dahilan:

en: Products refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga produkto. Pakisubukang muli

en: Products refreshed
tl: Na-refresh ang mga produkto

en: Professional & Easy To Use WordPress Form Builder
tl: Propesyonal at Madaling Gamitin na WordPress Form Builder

en: Progress Indicator
tl: Indicator ng progreso

en: Project Group
tl: Project group

en: Project Groups refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Grupo ng Proyekto Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Project Groups refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Grupo ng Proyekto. pakisubukang muli

en: Project Groups refreshed
tl: Na-refresh ang mga Grupo ng Proyekto

en: Projects refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga proyekto. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Projects refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga proyekto. Pakisubukang muli

en: Projects refreshed
tl: Na-refresh ang mga proyekto

en: Public
tl: Pampubliko

en: Public Key can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Public Key

en: Public Key...
tl: Public key...

en: Public Key:
tl: Public key:

en: Public Project
tl: Pampublikong proyekto

en: Publicly Queryable
tl: Pampublikong maaaring i-query

en: Publish
tl: I-publish

en: Queries can be performed on the front end as part of parse_request()
tl: Ang mga query ay maaaring isagawa sa front end bilang bahagi ng parse_request()

en: Query Param
tl: Query param

en: Radio Button
tl: Radio button

en: Rapidmail Fields
tl: Mga field ng Rapidmail

en: Rate us on WordPress
tl: I-rate kami sa WordPress

en: Rating Icon
tl: Icon ng rating

en: Rating Message on Hover
tl: Mensahe ng rating kapag nag-hover

en: Rating Message on Select
tl: Mensahe ng rating kapag napili

en: Rating Position
tl: Posisyon ng rating

en: Razorpay Accounts
tl: Mga account ng Razorpay

en: Razorpay Client ID is missing
tl: Nawawala ang Razorpay Client ID

en: Razorpay Dashboard
tl: Razorpay dashboard

en: Razorpay Dyanmic Amount Field is not Selected
tl: Hindi napili ang field ng dyanmic na halaga ng Razorpay

en: Razorpay Fixed Amount is not valid
tl: Hindi wasto ang Fixed Amount ng Razorpay

en: Razorpay Integrations Video
tl: Razorpay integrations video

en: Razorpay Order ID Field is not Selected
tl: Hindi napili ang field ng order ID ng Razorpay

en: Razorpay Payment Field
tl: Field ng pagbabayad sa Razorpay

en: Razorpay Settings
tl: Mga setting ng Razorpay

en: ReCaptcha validation failed.
tl: Nabigo ang pagpapatunay ng ReCaptcha.

en: Read More
tl: Magbasa pa

en: Read Only
tl: Read only

en: Read entries
tl: Nabasa na mga entry

en: Readonly feature allows you to set a field as read-only, meaning that users will not be able to edit the content of that field. You can toggle this option to enable or disable the setting.
tl: Ang feature na readonly ay nagbibigay-daan sa iyo na itakda ang field bilang read-only, ibig sabihin ay hindi mababago ng mga user ang nilalaman ng field na iyon. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para i-enable o i-disable ang setting.

en: Recipient Email
tl: Email ng tatanggap

en: Recipient List are required for rapidmail api
tl: Kinakailangan ang Recipient List para sa rapidmail api

en: Recipient Name
tl: Pangalan ng tatanggap

en: Recipients:
tl: Mga Tatanggap:

en: Record Create
tl: Gumawa ng record

en: Record Create/Edit
tl: Gumawa/mag-edit ng record

en: Record Delete
tl: Mag-delete ng record

en: Record Edit
tl: Mag-edit ng record

en: Record Owner
tl: May-ari ng record

en: Redirect Link
tl: Link ng pag-redirect

en: Redirect Page
tl: Redirect page

en: Redirect Page Url
tl: URL ng redirect page

en: Redirect Page:
tl: I-redirect na pahina:

en: Redirect page (already activated):
tl: I-redirect na pahina (na-activate na):

en: Redirecting Home in
tl: Ire-redirect sa home sa

en: Redirection url name cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang pangalan ng redirection url

en: Redo Button
tl: Redo button

en: Refresh
tl: I-refresh

en: Refresh ACF fields
tl: I-refresh ang mga ACF field

en: Refresh Activecapmaign Field
tl: I-refresh ang activecapmaign field

en: Refresh Activecapmaign Tags
tl: I-refresh ang mga activecapmaign tag

en: Refresh Acumbamail Fields
tl: I-refresh ang mga acumbamail field

en: Refresh All oneDrive Folders
tl: I-refresh ang lahat ng mga folder sa oneDrive

en: Refresh Analytics Table Headers
tl: I-refresh ang mga header ng talahanayan ng analytics

en: Refresh Analytics Workspaces
tl: I-refresh ang mga workspace ng analytics

en: Refresh Autonami Fields
tl: I-refresh ang mga autonami field

en: Refresh Autonami Lists And Tags
tl: I-refresh ang mga listahan at tag ng autonami

en: Refresh Bigin Modules
tl: I-refresh ang mga module ng bigin

en: Refresh Bigin Related Lists
tl: I-refresh ang mga kaugnay na listahan ng bigin

en: Refresh CRM Assignment Rules
tl: I-refresh ang mga CRM assignment rule

en: Refresh CRM Layouts
tl: I-refresh ang mga CRM layout

en: Refresh CRM Modules
tl: I-refresh ang mga CRM module

en: Refresh CRM Owners
tl: I-refresh ang mga CRM owner

en: Refresh CRM Related Lists
tl: I-refresh ang mga CRM related list

en: Refresh CRM Tags
tl: I-refresh ang mga tag ng CRM

en: Refresh Campaigns Contact Fields
tl: I-refresh ang mga contact fields ng campaigns

en: Refresh Campaigns Lists
tl: I-refresh ang mga listahan ng campaigns

en: Refresh Creator Fields
tl: I-refresh ang mga creator fields

en: Refresh Desk Departments
tl: I-refresh ang mga desk department

en: Refresh Desk Fields
tl: I-refresh ang mga desk field

en: Refresh Desk Portals
tl: I-refresh ang mga desk portal

en: Refresh Fields
tl: I-refresh ang mga field

en: Refresh Fluent CRM List
tl: I-refresh ang listahan ng fluent CRM

en: Refresh Groundhogg Tags
tl: I-refresh ang mga tag ng groundhogg

en: Refresh Groups
tl: I-refresh ang mga grupo

en: Refresh MailChimp Tags
tl: I-refresh ang mga tag ng MailChimp

en: Refresh MailPoet List
tl: I-refresh ang listahan ng MailPoet

en: Refresh MarketingHub Contact Fields
tl: I-refresh ang mga MarketingHub contact field

en: Refresh MarketingHub Lists
tl: I-refresh ang mga MarketingHub list

en: Refresh MetaBox List
tl: I-refresh ang listahan ng MetaBox

en: Refresh Milestones
tl: I-refresh ang mga milestone

en: Refresh Owners
tl: I-refresh ang mga may-ari

en: Refresh Portal Users
tl: I-refresh ang mga portal user

en: Refresh Post Types
tl: I-refresh ang mga uri ng post

en: Refresh Project Groups
tl: I-refresh ang mga project group

en: Refresh Projects
tl: I-refresh ang mga proyekto

en: Refresh Projects Portals
tl: I-refresh ang mga portal ng proyekto

en: Refresh SendFox List
tl: I-refresh ang listahan ng SendFox

en: Refresh Sendinblue Lists
tl: I-refresh ang mga listahan ng sendinblue

en: Refresh Sendinblue Templates
tl: I-refresh ang mga template ng sendinblue

en: Refresh Sign Templates
tl: I-refresh ang mga sign template

en: Refresh Sub Folders
tl: I-refresh ang mga sub folder

en: Refresh Tags
tl: I-refresh ang mga tag

en: Refresh Task Layouts
tl: I-refresh ang mga task layout

en: Refresh Telegram List
tl: I-refresh ang listahan ng telegram

en: Refresh Template Details
tl: I-refresh ang mga detalye ng template

en: Refresh WorkDrive Team Folders
tl: I-refresh ang mga folder ng team ng WorkDrive

en: Refresh WorkDrive Teams
tl: I-refresh ang mga team ng WorkDrive

en: RegEx Pattern
tl: RegEx pattern

en: Regex Pattern
tl: Regex pattern

en: Registration successfully done.
tl: Matagumpay na natapos ang pagpaparehistro.

en: Reject Success Message
tl: Mensahe ng tagumpay sa pagtanggi

en: Rejection Success redirect page:
tl: Pahina ng pag-redirect sa tagumpay ng pagtanggi:

en: Related Info
tl: Kaugnay na impormasyon

en: Related List:
tl: Kaugnay na listahan:

en: RelatedList is empty
tl: Walang laman ang RelatedList

en: RelatedLists refresh failed Cause:
tl: Hindi na-refresh ang mga RelatedList. Dahilan:

en: RelatedLists refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga RelatedList Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: RelatedLists refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga RelatedList. Pakisubukang muli

en: RelatedLists refreshed
tl: Na-refresh ang mga RelatedList

en: Relative to Today (± Days)
tl: Kaugnay sa Ngayon (± Araw)

en: Remember,
tl: Tandaan,

en: Remove
tl: Alisin

en: Remove Button
tl: Pindutan ng pag-alis

en: Repeat-X
tl: Repeat-x

en: Repeat-Y
tl: Repeat-y

en: Replace Previous Options
tl: Palitan ang mga nakaraang opsyon

en: Reply To
tl: Reply to

en: Reply-To Email Address
tl: Reply-to email address

en: Repopulate form fields with previous partial entry
tl: Punan muli ang mga field ng form gamit ang nakaraang partial entry

en: Report preferrences saved successfully
tl: Matagumpay na na-save ang mga kagustuhan sa report

en: Request parameter is empty
tl: Walang laman ang parameter ng kahilingan

en: Requested parameter is empty
tl: Walang laman ang hiniling na parameter

en: Require user to be logged in for submit form
tl: Kailangang naka-login ang user para magsumite ng form

en: Required
tl: Kinakailangan

en: Required Field
tl: Kinakailangang field

en: Required data not found.
tl: Hindi nahanap ang kinakailangang data.

en: Reset Password Fields
tl: Mga field ng pag-reset ng password

en: Reset Style
tl: I-reset ang style

en: Response:
tl: Tugon:

en: Responses
tl: Mga tugon

en: Result is empty
tl: Walang laman ang resulta

en: Retain comments for subsequent recurrences
tl: Panatilihin ang mga komento para sa mga susunod na pag-uulit

en: Review us
tl: I-review kami

en: Right
tl: Kanan

en: Right Currency
tl: Kanang currency

en: Right Number
tl: Kanang numero

en: Right to Left
tl: Kanan papuntang kaliwa

en: Role
tl: Tungkulin

en: Round to Closest Fraction Digits:
tl: I-round sa pinakamalapit na fraction digits:

en: Round to Closest Integer:
tl: I-round sa pinakamalapit na integer:

en: Row Gap
tl: Row gap

en: Row Selected
tl: Napiling row

en: SID, Auth Token,From Number and mapping fields are required for rapidmail api
tl: Kinakailangan ang SID, Auth Token, From Number at mapping fields para sa rapidmail api

en: SMTP Authentication
tl: SMTP authentication

en: SMTP Host
tl: SMTP host

en: SMTP Password
tl: SMTP password

en: SMTP Port
tl: SMTP port

en: SMTP Username
tl: SMTP username

en: SMTP config saved successfully.
tl: Matagumpay na nai-save ang SMTP config.

en: SVG file is not valid
tl: Hindi valid ang SVG file

en: Satisfied
tl: Nasiyahan

en: Saturday
tl: Sabado

en: Save Changes
tl: I-save ang mga pagbabago

en: Save Draft
tl: I-save ang draft

en: Save Draft Button available in Pro version of Bit Form.
tl: Ang Save Draft Button ay available sa Pro version ng Bit Form.

en: Save Step Progress
tl: I-save ang progreso ng step

en: Save Template
tl: I-save ang template

en: Save as Draft
tl: I-save bilang draft

en: Save draft only for logged in users
tl: I-save ang draft para sa mga naka-log in na user lamang

en: Save draft when user leaves the form page
tl: I-save ang draft kapag umalis ang user sa page ng form

en: Save only if email address or phone number is provided
tl: I-save lamang kung may ibinigay na email address o numero ng telepono

en: Saved successfully.
tl: Matagumpay na na-save.

en: Saving API key...
tl: Sine-save ang API key...

en: Saving Generel Settings...
tl: Sine-save ang mga general setting...

en: Saving Payment Setting...
tl: Sine-save ang setting ng pagbabayad...

en: Saving...
tl: Sine-save...

en: Search
tl: Maghanap

en: Search Box
tl: Box ng paghahanap

en: Search Clearable
tl: Maaaring i-clear ang paghahanap

en: Search Clearable:
tl: Maaaring i-clear ang paghahanap:

en: Search Placeholder
tl: Placeholder ng paghahanap

en: Search Placeholder Modify
tl: Baguhin ang placeholder ng paghahanap

en: Search Result
tl: Resulta ng paghahanap

en: Secret Key
tl: Secret key

en: Secret Key:
tl: Secret key:

en: Secret key cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Secret key

en: Section
tl: Seksyon

en: See Demo
tl: Tingnan ang demo

en: Select
tl: Pumili

en: Select A Page:
tl: Pumili ng page:

en: Select API
tl: Pumili ng API

en: Select Action
tl: Pumili ng aksyon

en: Select Actions
tl: Pumili ng mga aksyon

en: Select Amount Field
tl: Pumili ng amount field

en: Select Application
tl: Pumili ng application

en: Select Assignment Rule
tl: Pumili ng assignment rule

en: Select Attachment
tl: Pumili ng attachment

en: Select Audience List
tl: Pumili ng listahan ng audience

en: Select Author
tl: Pumili ng may-akda

en: Select Chat List
tl: Pumili ng listahan ng chat

en: Select Currency
tl: Pumili ng currency

en: Select Date
tl: Pumili ng petsa

en: Select Date-Time
tl: Pumili ng petsa-oras

en: Select Department
tl: Pumili ng departamento

en: Select Email Field
tl: Pumili ng email field

en: Select Email Template
tl: Pumili ng template ng email

en: Select Event
tl: Pumili ng event

en: Select Field
tl: Pumili ng field

en: Select Fields
tl: Pumili ng mga field

en: Select Fields for Report:
tl: Piliin ang mga field para sa ulat:

en: Select File Type
tl: Pumili ng uri ng file

en: Select File Upload Fields
tl: Pumili ng mga field para sa pag-upload ng file

en: Select Flag
tl: Pumili ng flag

en: Select Fluent CRM list
tl: Pumili ng listahan ng Fluent CRM

en: Select Folder
tl: Pumili ng folder

en: Select Form
tl: Pumili ng form

en: Select Form Field
tl: Pumili ng form field

en: Select Forms
tl: Pumili ng mga form

en: Select Frequency
tl: Pumili ng dalas

en: Select Group
tl: Pumili ng grupo

en: Select Hooks to Call
tl: Pumili ng mga hook na tatawagin

en: Select Integation
tl: Pumili ng integration

en: Select Layout
tl: Pumili ng layout

en: Select List
tl: Pumili ng listahan

en: Select Locale
tl: Pumili ng locale

en: Select Message
tl: Pumili ng mensahe

en: Select Milestone
tl: Pumili ng milestone

en: Select Module
tl: Pumili ng module

en: Select Note Type
tl: Pumili ng uri ng tala

en: Select One
tl: Pumili ng isa

en: Select Order Id Field
tl: Piliin ang field ng order id

en: Select Owner
tl: Pumili ng may-ari

en: Select PDF Template
tl: Pumili ng PDF template

en: Select Page
tl: Pumili ng page

en: Select Page To Redirect
tl: Pumili ng pahina para i-redirect

en: Select Pipeline
tl: Pumili ng pipeline

en: Select Portal
tl: Pumili ng portal

en: Select Post Type
tl: Pumili ng uri ng post

en: Select Product
tl: Pumili ng produkto

en: Select Project
tl: Pumili ng proyekto

en: Select Recipients
tl: Pumili ng mga recipient

en: Select Recurring Frequency
tl: Pumili ng dalas ng pag-uulit

en: Select Related Module
tl: Pumili ng kaugnay na module

en: Select Reminder Type
tl: Pumili ng uri ng reminder

en: Select Shipping Amount Field
tl: Pumili ng shipping amount field

en: Select Spreadsheet
tl: Pumili ng spreadsheet

en: Select Stage
tl: Pumili ng stage

en: Select Status
tl: Pumili ng status

en: Select Table
tl: Pumili ng talahanayan

en: Select Task
tl: Pumili ng gawain

en: Select Tasklist
tl: Pumili ng tasklist

en: Select Tasklist Flag
tl: Pumili ng flag ng tasklist

en: Select Team
tl: Pumili ng team

en: Select Template
tl: Pumili ng template

en: Select Time
tl: Pumili ng oras

en: Select Transaction Mode (Live or Sandbox).
tl: Piliin ang transaction mode (live o sandbox).

en: Select Type
tl: Pumili ng uri

en: Select Type *
tl: Pumili ng Type *

en: Select User Type
tl: Pumili ng uri ng user

en: Select Version:
tl: Pumili ng bersyon:

en: Select Week
tl: Pumili ng linggo

en: Select Workbook
tl: Pumili ng workbook

en: Select Worksheet
tl: Pumili ng worksheet

en: Select Workspace
tl: Pumili ng workspace

en: Select a Bitform
tl: Pumili ng bitform

en: Select a Form
tl: Pumili ng form

en: Select a valid currency for the selected payment method types
tl: Pumili ng wastong currency para sa mga napiling uri ng payment method

en: Select an App
tl: Pumili ng app

en: Select at least ${field.minimum} option(s)
tl: Pumili ng hindi bababa sa ${field.minimum} na (mga) opsyon

en: Select file upload fields
tl: Pumili ng mga field para sa pag-upload ng file

en: Select one of the defined WordPress post types Or custom post types for the post.
tl: Pumili ng isa sa mga tinukoy na uri ng WordPress post O mga custom post type para sa post.

en: Select tag
tl: Pumili ng tag

en: Select the status for the post. If published status is selected and the post date is in the future, it will automatically be changed to scheduled
tl: Piliin ang status para sa post. Kung ang published status ay napili at ang petsa ng post ay nasa hinaharap, ito ay awtomatikong magiging scheduled

en: Select the user to be assigned to the post.
tl: Piliin ang user na itatalaga sa post.

en: Select type
tl: Pumili ng uri

en: Selected Country Clearable
tl: Maaaring i-clear ang napiling bansa

en: Selected Currency Clearable
tl: Maaaring i-clear ang napiling currency

en: Selected Option Clearable:
tl: Maaaring i-clear ang napiling opsyon:

en: Selected Option Image
tl: Imahe ng napiling opsyon

en: Selected User
tl: Napiling user

en: Send
tl: Ipadala

en: Send Activation Email
tl: Magpadala ng email para sa pag-activate

en: Send Email
tl: Magpadala ng email

en: Send Notification Mail
tl: Magpadala ng notification mail

en: Send Test Mail
tl: Magpadala ng pagsubok na mail

en: Send entries to CRM approval list.
tl: Magpadala ng mga entry sa CRM approval list.

en: Send entries to approval list in Zoho Bigin.
tl: Magpadala ng mga entry sa listahan ng pag-apruba sa Zoho Bigin.

en: Send entries to approval list in Zoho Recruit
tl: Magpadala ng mga entry sa approval list sa Zoho Recruit

en: SendFox Access Token
tl: SendFox access token

en: SendFox Fields
tl: Mga field ng SendFox

en: SendFox List Fields
tl: Mga field ng listahan ng SendFox

en: SendFox Unsubscribe Fields
tl: Mga field ng pag-unsubscribe sa SendFox

en: Sendinblue Fields
tl: Mga field ng Sendinblue

en: Sendinblue fields refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga field ng Sendinblue. Pakisubukang muli

en: Sendinblue fields refreshed
tl: Na-refresh ang mga field ng Sendinblue

en: Sending...
tl: Ipinapadala...

en: Sends the click details of AdWords Ads to Zoho CRM.
tl: Nagpapadala ng mga detalye ng click ng AdWords Ads sa Zoho CRM.

en: Set Default Value
tl: Itakda ang default na halaga

en: Set a regular expression pattern that the input value should match for the field.
tl: Magtakda ng regular expression pattern na dapat tumugma sa input value para sa field.

en: Set maximum number to be selected for dropdown option
tl: Itakda ang maximum na bilang na dapat piliin para sa dropdown option

en: Set minimum number to be selected for dropdown option
tl: Itakda ang minimum na bilang na dapat piliin para sa dropdown option

en: Set owner of current record
tl: Itakda ang may-ari ng kasalukuyang record

en: Set to previous business day
tl: Itakda sa nakaraang araw ng trabaho

en: Setting details is empty
tl: Walang laman ang mga detalye ng setting

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Shadow Color
tl: Kulay ng shadow

en: Shadow Style
tl: Estilo ng shadow

en: Shape
tl: Hugis

en: Share Settings
tl: Mga setting ng pagbabahagi

en: Share Table
tl: Ibahagi ang talahanayan

en: Share Table with users pushed to Zoho Analytics.
tl: Ibahagi ang Talahanayan sa mga user na isinulong sa Zoho Analytics.

en: Share Workbook
tl: Ibahagi ang workbook

en: Share via Direct URL
tl: Ibahagi sa pamamagitan ng direktang URL

en: Share via Direct URL (Conversational Form)
tl: Ibahagi sa pamamagitan ng direktang URL (conversational form)

en: Share with users: (optional)
tl: Ibahagi sa mga user: (opsyonal)

en: Share workbook with users pushed to Zoho Sheet.
tl: Ibahagi ang workbook sa mga user na na-push sa Zoho Sheet.

en: Shipping Amount
tl: Halaga ng shipping

en: Shipping Cost
tl: Gastos sa shipping

en: Short Code
tl: Short code

en: Shortcode patterns (Ex:
tl: Mga pattern ng shortcode (Hal:

en: Show
tl: Ipakita

en: Show Asterisk Symbol
tl: Ipakita ang asterisk symbol

en: Show Buttons
tl: Ipakita ang mga button

en: Show Error Message
tl: Ipakita ang mensahe ng error

en: Show File List
tl: Ipakita ang listahan ng file

en: Show File Preview
tl: Ipakita ang preview ng file

en: Show File Size
tl: Ipakita ang laki ng file

en: Show Header Icon
tl: Ipakita ang icon ng header

en: Show Header Label
tl: Ipakita ang label ng header

en: Show Header Subtitle
tl: Ipakita ang subtitle ng header

en: Show Integration Logs
tl: Ipakita ang mga integration log

en: Show Less
tl: Ipakita nang mas kaunti

en: Show Max Size
tl: Ipakita ang maximum na laki

en: Show Maximum Size
tl: Ipakita ang maximum na laki

en: Show Percentage
tl: Ipakita ang porsyento

en: Show Progress Bar
tl: Ipakita ang progress bar

en: Show Rating Message On Selected
tl: Ipakita ang mensahe ng rating sa napili

en: Show Rating Message On hover
tl: Ipakita ang Mensahe ng Rating kapag nag-hover

en: Show Selected Flag Image
tl: Ipakita ang flag image ng napiling bansa

en: Show Selected Option Chip:
tl: Ipakita ang chip ng napiling opsyon:

en: Show Selected Option Image
tl: Ipakita ang larawan ng napiling opsyon

en: Show Step Header
tl: Ipakita ang header ng step

en: Show UI
tl: Ipakita ang UI

en: Show in Menu
tl: Ipakita sa menu

en: Show in REST API
tl: Ipakita sa REST API

en: Show the user a readable date (as per altFormat), but return something totally different to the server. <a href="https://flatpickr.js.org/options/#:~:text=Description-,altFormat,-String" target="_blank">Learn more</>
tl: Ipakita sa user ang nababasang petsa (ayon sa altFormat), ngunit magbalik ng ibang bagay sa server. <a href="https://flatpickr.js.org/options/#:~:text=Description-,altFormat,-String" target="_blank">Matuto pa</>

en: Show warning message below the form description
tl: Ipakita ang mensahe ng babala sa ilalim ng paglalarawan ng form

en: Show watermark behind the page content
tl: Ipakita ang watermark sa likod ng content ng page

en: Showing Icon/Image in option
tl: Ipinapakita ang Icon/Imahe sa opsyon

en: Showing Selected Option Image
tl: Ipinapakita ang imahe ng napiling opsyon

en: Signature
tl: Lagda

en: Signature Pad
tl: Signature pad

en: Single Entry Details View
tl: Pagtingin ng mga detalye ng isang entry

en: Single Entry View
tl: Pagtingin ng isang entry

en: Single Entry for each IP
tl: Isang entry lang para sa bawat IP

en: Site Key
tl: Site key

en: Size
tl: Laki

en: Skip
tl: Laktawan

en: Skip exist Contact
tl: Laktawan ang umiiral na Contact

en: Skip if contact already exist in Autonami
tl: Laktawan kung umiiral na ang contact sa Autonami

en: Skip if contact already exist in FluentCRM
tl: Laktawan kung ang contact ay umiiral na sa FluentCRM

en: Snackbar Message
tl: Mensahe sa snackbar

en: Snippets
tl: Mga snippet

en: Some of the test fields are empty or an invalid email supplied
tl: Ang ilan sa mga test field ay walang laman o may invalid na email na ibinigay

en: Some servers block emails if "From Email" differs from the authenticated (login) email— use the same email to ensure delivery.
tl: Naba-block ng ilang server ang mga email kung ang "From Email" ay naiiba sa naka-authenticate (login) na email— gamitin ang parehong email para matiyak ang paghahatid.

en: Something went wrong, Try again.
tl: May nangyaring mali, Subukang muli.

en: Sorry
tl: Paumanhin

en: Sorry! Your URL Is Invalid!!
tl: Paumanhin! Hindi valid ang iyong URL!!

en: Sorry!! Entry limit exceeded
tl: Paumanhin!! Lumampas na sa limitasyon ng entry

en: Sorry!! You have already submitted from this IP address
tl: Paumanhin!! Nakapagsumite ka na mula sa IP address na ito

en: Sorry!! Your IP address is %s, Blocked from submitting the form
tl: Paumanhin!! Ang iyong IP address ay %s, Hindi pinapayagang magsumite ng form

en: Sorry, Error occured in saving form entry data
tl: Paumanhin, may naganap na error sa pag-save ng data ng form entry

en: Sorry, Error occured in updated form
tl: Paumanhin, may naganap na error sa pag-update ng form

en: Sorry, Error occurred in saving form entry
tl: Paumanhin, may naganap na error sa pag-save ng form entry

en: Sorry, error occurred in logging form entry
tl: Paumanhin, may naganap na error sa pag-log ng form entry

en: Sort Order
tl: Pagkakasunud-sunod

en: Sort by
tl: Pagbukud-bukurin ayon sa

en: Space Between
tl: Space between

en: Specify item's minimum size (in pixels)
tl: Tukuyin ang minimum na laki ng item (sa pixels)

en: Specify the check position.
tl: Tukuyin ang posisyon ng check.

en: Specify the number of columns to display the options in. Leave blank to display the options as needed space.
tl: Tukuyin ang bilang ng mga hanay para ipakita ang mga opsyon. Iwanang blangko para ipakita ang mga opsyon ayon sa kailangang espasyo.

en: Spreadsheet refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng spreadsheet Dahil: %s. mangyaring subukan muli

en: Spreadsheet refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng spreadsheet. mangyaring subukan muli

en: Spreadsheet refreshed
tl: Na-refresh ang spreadsheet

en: Spreadsheets:
tl: Mga spreadsheet:

en: Start Time
tl: Oras ng pagsisimula

en: Start With
tl: Nagsisimula sa

en: State:
tl: Estado:

en: Static Password
tl: Static na password

en: Step Header Switchable
tl: Maaaring i-switch ang header ng step

en: Step Label
tl: Label ng step

en: Step Settings
tl: Mga setting ng step

en: Step Subtitle
tl: Subtitle ng step

en: Step-
tl: Hakbang-

en: Stripe Developer Dashboard
tl: Stripe developer dashboard

en: Stripe Dyanmic Amount Field is not Selected
tl: Hindi napili ang field ng dyanmic na halaga ng Stripe

en: Stripe Dynamic Amount Field is not Selected
tl: Hindi napili ang field ng dynamic na halaga ng Stripe

en: Stripe Fixed Amount is not valid
tl: Hindi wasto ang Fixed Amount ng Stripe

en: Stripe Integrations Video
tl: Stripe integrations video

en: Stripe Minimum Amount is
tl: Ang minimum na halaga ng Stripe ay

en: Stripe Payment Field
tl: Field ng pagbabayad sa Stripe

en: Stripe Settings
tl: Mga setting ng Stripe

en: Stripe provide a variety of themes for the payment form. You can choose the theme that best suits theme your payment form. <a target="_blank" href="https://stripe.com/docs/elements/appearance-api">Learn more</a>
tl: Ang Stripe ay nagbibigay ng iba't ibang tema para sa payment form. Maaari mong piliin ang temang pinakabagay sa tema ng iyong payment form. <a target="_blank" href="https://stripe.com/docs/elements/appearance-api">Matuto pa</a>

en: Stripe provide minimum or maximum amount for different payment method type and currency. <a target='_blank' href='https://stripe.com/docs/currencies#minimum-and-maximum-charge-amounts'>learn more</a>
tl: Ang Stripe ay nagbibigay ng minimum o maximum na halaga para sa iba't ibang uri ng payment method at currency. <a target='_blank' href='https://stripe.com/docs/currencies#minimum-and-maximum-charge-amounts'>Matuto pa</a>

en: Stripe publishable key is missing
tl: Nawawala ang Stripe publishable key

en: Style
tl: Estilo

en: Sub Folders refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga Sub Folder. Pakisubukang muli

en: Sub Folders refreshed
tl: Na-refresh ang mga Sub Folder

en: Sub Title
tl: Sub title

en: Subject:
tl: Paksa:

en: Submit button cannot be removed
tl: Hindi maaaring alisin ang submit button

en: Subtitle is an optional description that appears under the Field Label. You can show or hide the field subtitle by toggling this option.
tl: Ang subtitle ay isang opsyonal na paglalarawan na lumalabas sa ilalim ng Field Label. Maaari mong ipakita o itago ang subtitle ng field sa pamamagitan ng pag-toggle ng opsyong ito.

en: Success Message
tl: Mensahe ng tagumpay

en: Success Message:
tl: Mensahe ng tagumpay:

en: Success Messages
tl: Mga mensahe ng tagumpay

en: Success redirect Page:
tl: Pahina ng pag-redirect sa tagumpay:

en: Success/Error Messages
tl: Mga mensahe ng tagumpay/error

en: Successfully Integrated
tl: Matagumpay na na-integrate

en: Suggestion
tl: Mungkahi

en: Suggestions
tl: Mga suhestiyon

en: Suggestions allows you to add a custom suggestion list that will display suggestions as the user types in the input field.
tl: Ang Suggestions ay nagbibigay-daan sa iyo na magdagdag ng custom na listahan ng mga suhestiyon na magpapakita ng mga suhestiyon habang nagta-type ang user sa input field.

en: Sunday
tl: Linggo

en: Support
tl: Suporta

en: Supported Arithmetic Operators: ( +, -, *, / ) and Supported Relational Operators: ( =, !=, <, >, <=, >=, LIKE, NOT LIKE, IN, NOT IN, BETWEEN )
tl: Mga Suportadong Arithmetic Operator: ( +, -, *, / ) at Mga Suportadong Relational Operator: ( =, !=, <, >, <=, >=, LIKE, NOT LIKE, IN, NOT IN, BETWEEN )

en: Symbol Position:
tl: Posisyon ng symbol:

en: Table Caption
tl: Caption ng table

en: Table Deleted Successfully
tl: Matagumpay na na-delete ang table

en: Table Even Row
tl: Even row ng table

en: Table Headers refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga Header ng Talahanayan. Pakisubukang muli

en: Table Headers refreshed
tl: Na-refresh ang mga Header ng Talahanayan

en: Table Odd Row
tl: Odd row ng table

en: Table Rows
tl: Mga row ng table

en: Table Wrapper
tl: Wrapper ng table

en: Table:
tl: Talahanayan:

en: Tables refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga Talahanayan. Pakisubukang muli

en: Tables refreshed
tl: Na-refresh ang mga Talahanayan

en: Tablet View
tl: Tablet view

en: Tag Name
tl: Pangalan ng tag

en: Tag Records
tl: I-tag ang mga record

en: Tag is empty
tl: Walang laman ang Tag

en: Tags
tl: Mga tag

en: Tags Refreshed
tl: Na-refresh ang mga Tag

en: Tags refresh failed Cause:
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga tag. Dahilan:

en: Tags refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Tag Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Tags refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga Tag. Pakisubukang muli

en: Tags refreshed
tl: Na-refresh ang mga tag

en: Tags:
tl: Mga tag:

en: Task Layout
tl: Task layout

en: Task Layouts refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Layout ng Gawain Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Task Layouts refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Layout ng Gawain. pakisubukang muli

en: Task Layouts refreshed
tl: Na-refresh ang mga Layout ng Gawain

en: Task:
tl: Gawain:

en: Tasklist Flag:
tl: Flag ng Tasklist:

en: Tasklists refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga tasklist. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Tasklists refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga tasklist. Pakisubukang muli

en: Tasklists refreshed
tl: Na-refresh ang mga tasklist

en: Tasks refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga gawain Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Tasks refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga gawain. pakisubukang muli

en: Tasks refreshed
tl: Mga gawain na-refresh

en: Tax (%)
tl: Buwis (%)

en: Tax Amount Type
tl: Uri ng halaga ng buwis

en: Teams refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Team Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Teams refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Team. pakisubukang muli

en: Teams refreshed
tl: Na-refresh ang mga Team

en: Template Details refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Detalye ng Template Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Template Details refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Detalye ng Template. pakisubukang muli

en: Template Details refreshed
tl: Na-refresh ang mga Detalye ng Template

en: Template Name
tl: Pangalan ng template

en: Template Name:
tl: Pangalan ng template:

en: Template name cann't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang pangalan ng template

en: Template not found, by this name:
tl: Hindi nahanap ang template, sa pangalang ito:

en: Templates failed. please try again
tl: Hindi nagtagumpay ang mga template. Pakisubukang muli

en: Templates refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga template. Dahilan: %s. Pakisubukang muli

en: Templates refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Template. pakisubukang muli

en: Templates refreshed
tl: Na-refresh ang mga template

en: Templates:
tl: Mga Template:

en: Temporary file not accessible
tl: Hindi ma-access ang temporary file

en: Terrible
tl: Napakasama

en: Test Webhook
tl: Subukan ang webhook

en: Text Align
tl: Pagkakahanay ng teksto

en: Text Color
tl: Kulay ng text

en: Thank you for installing Bit Form.
tl: Salamat sa pag-install ng Bit Form.

en: Thank you for using our product! We're sorry,
tl: Salamat sa paggamit ng aming produkto! Paumanhin,

en: The hide field feature allows you to hide the field from the user on the form. You can toggle this option to show or hide the field.
tl: Ang feature na hide field ay nagbibigay-daan sa iyo na itago ang field mula sa user sa form. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para ipakita o itago ang field.

en: The record is updated if it already exists else it is inserted as a new record.
tl: Ang record ay ina-update kung mayroon na, kung hindi, ito ay ilalagay bilang bagong record.

en: The reverse button feature allows to reverse the clear and undo button. You can toggle this option to reverse clear and undo button.
tl: Ang feature na reverse button ay nagbibigay-daan na i-reverse ang clear at undo button. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para i-reverse ang clear at undo button.

en: The uploaded file exceeds the MAX_FILE_SIZE directive that was specified in the HTML form.
tl: Ang na-upload na file ay lumagpas sa MAX_FILE_SIZE directive na tinukoy sa HTML form.

en: The uploaded file exceeds the upload_max_filesize directive in php.ini.
tl: Ang na-upload na file ay lumagpas sa upload_max_filesize directive sa php.ini.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
tl: Ang na-upload na file ay bahagya lamang na na-upload.

en: The webhook, email notification & integrations will trigger after the responder confirms their Opt-In.
tl: Ang webhook, email notification at mga integration ay magti-trigger pagkatapos kumpirmahin ng sumasagot ang kanilang Opt-In.

en: Theme
tl: Tema

en: Theme Color:
tl: Kulay ng tema:

en: Theme settings
tl: Mga setting ng tema

en: Then click on the
tl: Pagkatapos ay i-click ang

en: Then get the secret key. Go to the Profile → Settings and click the secret tab. You will find secret list or Generate New Secret.
tl: Pagkatapos kunin ang secret key. Pumunta sa Profile → Settings at i-click ang secret tab. Makikita mo ang secret list o Generate New Secret.

en: There is more than one paypal field in your form. please select the style icon
tl: May higit sa isang paypal field sa iyong form. mangyaring piliin ang icon ng estilo

en: There is no paypal field in your form.
tl: Walang paypal field sa iyong form.

en: There may have been a problem during auto-migrating your Bit Forms from V1 to V2.
tl: Maaaring nagkaroon ng problema sa panahon ng auto-migration ng iyong Bit Forms mula V1 hanggang V2.

en: This Requested account has been rejected successfully.
tl: Ang hiniling na account na ito ay matagumpay na tinanggihan.

en: This action is required.
tl: Kinakailangan ang aksyong ito.

en: This allows browser to display an appropriate virtual keyboard if needed. <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Global_attributes/inputmode'>Learn more</a>
tl: Ito ay nagbibigay-daan sa browser na magpakita ng angkop na virtual keyboard kung kinakailangan. <a target='_blank' href='https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/HTML/Global_attributes/inputmode'>Matuto pa</a>

en: This allows to make the field mandatory for users to fill out before submitting the form. You can toggle this option to use or disable the required.
tl: Ito ay nagbibigay-daan na gawing mandatory ang field para sa mga user na punan bago isumite ang form. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para gamitin o i-disable ang required.

en: This allows to show the header icon. You can toggle this option to show or hide the header icon.
tl: Ito ay nagbibigay-daan na ipakita ang header icon. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para ipakita o itago ang header icon.

en: This allows to show the rating message on hover. You can toggle this option to show or hide the rating message on hover.
tl: Ito ay nagbibigay-daan na ipakita ang mensahe ng rating kapag nag-hover. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para ipakita o itago ang mensahe ng rating kapag nag-hover.

en: This allows to show the rating message on rating selected. You can toggle this option to show or hide the rating message on rating selected.
tl: Ito ay nagbibigay-daan na ipakita ang mensahe ng rating kapag napili ang rating. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para ipakita o itago ang mensahe ng rating kapag napili ang rating.

en: This allows to show the stem button settings. You can toggle this option to show or hide the stem button settings.
tl: Ito ay nagbibigay-daan na ipakita ang mga setting ng stem button. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para ipakita o itago ang mga setting ng stem button.

en: This allows to show the step label. You can toggle this option to show or hide the step label.
tl: Ito ay nagbibigay-daan na ipakita ang step label. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para ipakita o itago ang step label.

en: This allows to show the step subtitle. You can toggle this option to show or hide the step subtitle.
tl: Ito ay nagbibigay-daan na ipakita ang step subtitle. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para ipakita o itago ang step subtitle.

en: This field is required
tl: Kinakailangan ang field na ito

en: This file type is not allowed
tl: Hindi pinapayagan ang uri ng file na ito

en: This global settings will be set as the default for any new PDF attachment generated from your forms.
tl: Ang global settings na ito ay itatakda bilang default para sa anumang bagong PDF attachment na ginawa mula sa iyong mga form.

en: This may take a few minutes...
tl: Maaaring tumagal ito ng ilang minuto...

en: This show the post type in the admin menu and where to show that menu
tl: Ito ay nagpapakita ng post type sa admin menu at kung saan ipapakita ang menu na iyon

en: This show the post type in the admin menu and where to show that menu.
tl: Ito ay nagpapakita ng post type sa admin menu at kung saan ipapakita ang menu na iyon.

en: This type should be shown in the admin UI and is publicly queryable
tl: Ang type na ito ay dapat ipakita sa admin UI at pampublikong maaaring i-query

en: This username or email is already registered. Please, use another.
tl: Ang username o email na ito ay nakarehistro na. Mangyaring gumamit ng iba.

en: This value is already taken. Please, choose a different one.
tl: Ang halagang ito ay nagamit na. Mangyaring pumili ng iba.

en: This will allow the specific IP address to submit the form.
tl: Ito ay magpapahintulot sa tiyak na IP address na magsumite ng form.

en: This will block the specific IP address from submitting the form.
tl: Ito ay magba-block sa tiyak na IP address mula sa pagsumite ng form.

en: This will disable storing the user entry in the database.
tl: Ito ay mag-didisable sa pag-iimbak ng entry ng user sa database.

en: This will enable Google Ads conversion tracking.
tl: Ito ay mag-e-enable sa Google Ads conversion tracking.

en: This will enable reCAPTCHA v3.
tl: Ito ay mag-e-enable sa reCAPTCHA v3.

en: This will limit the number of entries.
tl: Ito ay maglilimita sa bilang ng mga entry.

en: This will prevent empty form submission.
tl: Ito ay pipigil sa pagsumite ng walang laman na form.

en: This will validate the field when the user leaves the field.
tl: Ito ay magpapatunay sa field kapag umalis ang user sa field.

en: Thursday
tl: Huwebes

en: Ticket Owner
tl: Ticket owner

en: Till Today
tl: Hanggang ngayon

en: Till Yesterday
tl: Hanggang kahapon

en: Time
tl: Oras

en: Time:
tl: Oras:

en: Title
tl: Pamagat

en: To
tl: Hanggang

en: To Get API token, Please Visit
tl: Para makakuha ng API token, Mangyaring Bisitahin

en: To Get Access Code, Please Visit
tl: Para makakuha ng access code, mangyaring bisitahin ang

en: To Get Api Key & Secret, Please Visit
tl: Para Makuha ang Api Key at Secret, Mangyaring Bisitahin ang

en: To Get Auth token, Please Visit
tl: Para Makakuha ng Auth token, Mangyaring Bisitahin ang

en: To Get Client Auth token, Please Visit
tl: Para makakuha ng Client Auth token, Mangyaring Bisitahin

en: To Get Client Id & Secret, Please Visit
tl: Para makakuha ng Client Id at Secret, Mangyaring Bisitahin

en: To get API , Please Visit
tl: Para makakuha ng API, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get API Key & Secret, Please Visit
tl: Para makakuha ng API Key at Secret, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get API Key, Please Visit
tl: Para makakuha ng API Key, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get API key, Please Visit
tl: Para makakuha ng API key, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get API, Please Visit
tl: Para makakuha ng API, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get Account SID and Auth Token , Please Visit
tl: Para makakuha ng Account SID at Auth Token, Mangyaring Bisitahin

en: To get Client ID & Secret, Please Visit
tl: Para makakuha ng Client ID at Secret, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get Client ID and SECRET , Please Visit
tl: Para makakuha ng Client ID at SECRET, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get Client ID and SECRET , Please Visit Google API Console
tl: Para makuha ang Client ID at SECRET, Mangyaring Bisitahin ang Google API Console

en: To get Customer ID , Please Visit
tl: Para makuha ang Customer ID, Mangyaring Bisitahin

en: To get Publishable key & Secret key, Please Visit
tl: Para makakuha ng Publishable key at Secret key, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get Site Key and SECRET , Please Visit
tl: Para makuha ang Site Key at SECRET, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get Site Key and Secret, Please Visit
tl: Para makuha ang Site Key at Secret, Mangyaring Bisitahin ang

en: To get Username and Password , Please Visit
tl: Para makakuha ng Username at Password, Mangyaring Bisitahin

en: To got Webhook , Please Visit
tl: Para makakuha ng Webhook, Mangyaring Bisitahin ang

en: To show this post type data in the WP REST API
tl: Para ipakita ang data ng post type na ito sa WP REST API

en: To use Arabic, Chinese, Japanese and Korean languages, you need to install additional fonts! Please navigate to the
tl: Para gamitin ang Arabic, Chinese, Japanese at Korean na mga wika, kailangan mong mag-install ng karagdagang fonts! Mangyaring mag-navigate sa

en: To:
tl: Para kay:

en: Today
tl: Ngayon

en: Token expired
tl: Nag-expire na ang token

en: Token verification failed
tl: Nabigo ang pag-verify ng token

en: Tomorrow
tl: Bukas

en: Total Entries:
tl: Kabuuang entries:

en: Total File size is too large
tl: Masyadong malaki ang kabuuang laki ng file

en: Total Maximum Size
tl: Kabuuang maximum na laki

en: Total Paid
tl: Kabuuang nabayaran

en: Trailing Icon
tl: Trailing icon

en: Transaction Mode:
tl: Transaction mode:

en: Trigger Assignment Rules in Zoho CRM.
tl: I-trigger ang mga assignment rule sa zoho CRM.

en: Trigger CRM Blueprint
tl: I-trigger ang CRM blueprint

en: Trigger CRM workflows
tl: I-trigger ang mga CRM workflow

en: Trigger workflows in Zoho Bigin.
tl: Mag-trigger ng mga workflow sa Zoho Bigin.

en: Trigger workflows in Zoho Recruit.
tl: Mag-trigger ng mga workflow sa Zoho Recruit.

en: Try Demo
tl: Subukan ang demo

en: Try our free webhook test website:
tl: Subukan ang aming libreng webhook test website:

en: Tuesday
tl: Martes

en: Turnstile is a free service that protects your website from spam and abuse.
tl: Ang Turnstile ay isang libreng serbisyo na nagpoprotekta sa iyong website mula sa spam at pang-aabuso.

en: Twilio Console
tl: Twilio console

en: Twilio Fields
tl: Mga field ng Twilio

en: Type
tl: Uri

en: Type of Encryption
tl: Uri ng encryption

en: Type:
tl: Uri:

en: Unchecked Value
tl: Halaga kapag hindi naka-check

en: Unconfirmed entries
tl: Hindi pa nakumpirma na mga entry

en: Undo Button
tl: Undo button

en: Unique Entry
tl: Natatanging entry

en: Unique Entry Value
tl: Unique na value ng entry

en: Unique User
tl: Unique na user

en: Unknown upload error
tl: Hindi kilalang error sa pag-upload

en: Unread entries
tl: Hindi pa nabasa na mga entry

en: Unsplash Images
tl: Mga larawan sa Unsplash

en: Untrusted upload source
tl: Hindi pinagkakatiwalaang pinagmulan ng upload

en: Update
tl: I-update

en: Update ActiveCampaign
tl: I-update ang ActiveCampaign

en: Update Mail Chimp
tl: I-update ang mail chimp

en: Update MailPoet
tl: I-update ang MailPoet

en: Update Post Type
tl: I-update ang post type

en: Update Preferance
tl: Update preference

en: Update Record
tl: I-update ang record

en: Update Responses with ActiveCampaign existing email?
tl: I-update ang mga Tugon sa umiiral na email ng ActiveCampaign?

en: Update Responses with Google Sheet?
tl: I-update ang mga tugon gamit ang google sheet?

en: Update Responses with MailChimp exist Aduience?
tl: I-update ang mga Tugon gamit ang umiiral na Audience ng MailChimp?

en: Update Responses with MailerLite exist Subscriber?
tl: I-update ang mga Tugon kasama ang umiiral na Subscriber sa MailerLite?

en: Update Responses with Mailpoet exist Subscriber?
tl: I-update ang mga Tugon kasama ang umiiral na Subscriber sa Mailpoet?

en: Update Responses with Sendinblue existing email?
tl: I-update ang mga Tugon kasama ang umiiral na email sa Sendinblue?

en: Update Row
tl: I-update ang row

en: Update Sendinblue
tl: I-update ang sendinblue

en: Update Subscriber
tl: I-update ang subscriber

en: Update Template
tl: I-update ang template

en: Update google Sheet
tl: I-update ang google Sheet

en: Updated
tl: Na-update

en: Updating...
tl: Nag-a-update...

en: Upgrade now
tl: Mag-upgrade ngayon

en: Upgrade to Pro
tl: Mag-upgrade sa pro

en: Upload
tl: I-upload

en: Upload Button Text:
tl: Teksto ng upload button:

en: Upload Files
tl: Mag-upload ng mga file

en: Upload Photo
tl: Mag-upload ng larawan

en: Upload failed
tl: Nabigo ang pag-upload

en: Upload on select
tl: I-upload kapag napili

en: Upsert Preferance
tl: Kagustuhan sa pag-upsert

en: Upsert Record
tl: I-upsert ang record

en: Upsert Records
tl: I-upsert ang mga record

en: Upsert Using
tl: I-upsert gamit ang

en: Usage Reporting Opt In.
tl: Pag-opt in sa usage reporting.

en: Use Post Taxonomy Fields
tl: Gamitin ang mga field ng taxonomy ng post

en: Use Template
tl: Gamitin ang template

en: User Approval  Method:
tl: Paraan ng pag-apruba ng user:

en: User Email Notification
tl: Email notification sa user

en: User Fields
tl: Mga field ng user

en: User Meta Field Mappping
tl: User meta field mapping

en: User Name:
tl: User name:

en: User Type:
tl: Uri ng user:

en: User Unique
tl: Natatangi sa user

en: Username can't be empty
tl: Hindi maaaring walang laman ang Username

en: Users
tl: Mga user

en: Users Refreshed
tl: Na-refresh ang mga User

en: Users refresh failed Cause:
tl: Hindi na-refresh ang mga User. Dahilan:

en: Users refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga User Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Users refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga User. Pakisubukang muli

en: Users refreshed
tl: Na-refresh ang mga User

en: Validate form input on focus lost
tl: I-validate ang input ng form kapag nawala ang focus

en: Validate on Step Change
tl: I-validate sa pagpapalit ng step

en: Validation Error/Invalid Message
tl: Mensahe ng validation error/invalid

en: Validations
tl: Mga Validation

en: Value
tl: Halaga

en: Value Format
tl: Format ng value

en: Value Format Option
tl: Opsyon ng format ng value

en: Value Format Options
tl: Mga opsyon ng format ng value

en: Video/Pdf Preview
tl: Preview ng video/pdf

en: View Analytics Report
tl: Tingnan ang ulat ng analytics

en: View Button
tl: Button ng pagtingin

en: View Format
tl: Format ng view

en: View List
tl: Listahan ng view

en: View Name
tl: Pangalan ng view

en: View Repeater Data
tl: Tingnan ang repeater data

en: Views
tl: Mga view

en: Visibility Mode
tl: Mode ng visibility

en: Visible
tl: Nakikita

en: WP Auth
tl: WP auth

en: WP Authentication
tl: Pagpapatunay ng WP

en: WP User Role
tl: WP user role

en: Watermark Image
tl: Watermark image

en: Watermark Text
tl: Watermark text

en: We have e-mailed your password reset link!
tl: Ipinadala na namin sa email ang iyong link para sa pag-reset ng password!

en: Web Hook
tl: Web hook

en: Webhook tests failed. please try again
tl: Nabigo ang mga webhook test. mangyaring subukan muli

en: Wednesday
tl: Miyerkules

en: Week
tl: Linggo

en: Weekley
tl: Lingguhan

en: Welcome to Bit Form
tl: Maligayang pagdating sa bit form

en: Welcome to Bit Form Views (Beta)
tl: Maligayang pagdating sa bit form views (beta)

en: What we collect?
tl: Ano ang kinokolekta namin?

en: What's New
tl: Ano ang bago

en: What's New?
tl: Ano ang bago?

en: When the login, forgot password or reset password any of these feature enabled in the form, the entries will not be saved in the WP database.
tl: Kapag ang login, nakalimutang password o pag-reset ng password, alinman sa mga feature na ito ay naka-enable sa form, ang mga entry ay hindi mase-save sa WP database.

en: When to save:
tl: Kailan i-save:

en: Whether or not to generate a default UI for managing this post type
tl: Kung magge-generate ba ng default na UI para sa pamamahala ng post type na ito

en: Width
tl: Lapad

en: With Condition
tl: May kondisyon

en: WooCommerce Fields
tl: Mga field ng WooCommerce

en: WooCommerce must be activated!
tl: Dapat i-activate ang WooCommerce!

en: Workbooks refresh failed Cause: %s. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Workbook Dahilan: %s. pakisubukang muli

en: Workbooks refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga Workbook. pakisubukang muli

en: Workbooks refreshed
tl: Na-refresh ang mga Workbook

en: Worksheet Headers refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga header ng Worksheet. mangyaring subukan muli

en: Worksheet Headers refreshed
tl: Na-refresh ang mga header ng Worksheet

en: Worksheets refresh failed. please try again
tl: Nabigo ang pag-refresh ng mga worksheet. mangyaring subukan muli

en: Worksheets refreshed
tl: Na-refresh ang mga worksheet

en: Workspaces refresh failed Cause:
tl: Hindi na-refresh ang mga Workspace. Dahilan:

en: Workspaces refresh failed. please try again
tl: Hindi na-refresh ang mga Workspace. Pakisubukang muli

en: Workspaces refreshed
tl: Na-refresh ang mga Workspace

en: Yearly
tl: Taunan

en: Yes
tl: Oo

en: Yesterday
tl: Kahapon

en: You are allowed to add maximum 2 workflows
tl: Pinapayagan kang magdagdag ng maximum na 2 workflow

en: You are already logged in
tl: Naka-log in ka na

en: You can add or remove Clear button form Signature Field. You can toggle this option to add or remove the Clear button.
tl: Maaari mong idagdag o alisin ang Clear button mula sa Signature Field. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para idagdag o alisin ang Clear button.

en: You can add or remove Undo button form Signature Field. You can toggle this option to add or remove the Undo button.
tl: Maaari mong idagdag o alisin ang Undo button mula sa Signature Field. Maaari mong i-toggle ang opsyong ito para idagdag o alisin ang Undo button.

en: You can use either ReCaptcha-V2 or ReCaptcha-V3 in a form. to use ReCaptcha-V2 disable the ReCaptcha-V3 from the Form Settings.
tl: Maaari kang gumamit ng alinman sa ReCaptcha-V2 o ReCaptcha-V3 sa isang form. Para gamitin ang ReCaptcha-V2, i-disable ang ReCaptcha-V3 mula sa Mga Setting ng Form.

en: You cannot add
tl: Hindi mo maaaring idagdag ang

en: You cannot add more than one
tl: Hindi ka maaaring magdagdag ng higit sa isang

en: You have been successfully logged in.
tl: Matagumpay kang naka-login.

en: You must be logged in.
tl: Kailangan mong mag-login.

en: You will then see the site key and secret key. Copy both keys and back to Bit form Google reCaptcha Settings to paste them into the corresponding
tl: Makikita mo ang site key at secret key. Kopyahin ang dalawang key at bumalik sa Bit form Google reCaptcha Settings para i-paste ang mga ito sa kaukulang

en: You will then see the site key and secret key. Copy both keys and back to Bit form Turnstile Settings to paste them into the corresponding
tl: Makikita mo ang site key at secret key. Kopyahin ang dalawang key at bumalik sa Bit form Turnstile Settings para i-paste ang mga ito sa kaukulang

en: You will then see the site. Copy
tl: Makikita mo ang site. Kopyahin ang

en: YouTube Video
tl: YouTube video

en: Your Domain Name:
tl: Ang iyong domain name:

en: Your Zoho Creator screen name...
tl: Ang iyong Zoho Creator screen name...

en: Your account has been activated successfully.&nbsp;You can now login.
tl: Matagumpay na na-activate ang iyong account.&nbsp;Maaari ka nang mag-login.

en: Your account has been rejected.
tl: Ang iyong account ay tinanggihan.

en: Your account is already activated!
tl: Ang iyong account ay na-activate na!

en: Your account is pending for admin approval.
tl: Ang iyong account ay nakabinbin para sa pag-apruba ng admin.

en: Your account is pending for admin approval. Please wait for admin approval.
tl: Ang iyong account ay nakabinbin para sa pag-apruba ng admin. Mangyaring maghintay para sa pag-apruba ng admin.

en: Zoho API Console
tl: Zoho API console

en: Zoho Analytics Owner Email:
tl: Email ng may-ari ng Zoho analytics:

en: Zoho Creator Criteria Guide
tl: Gabay sa pamantayan ng Zoho creator

en: Zoho Fields
tl: Mga field ng Zoho

en: Zoho didn't provide column names for this table
tl: Hindi nagbigay ang Zoho ng mga pangalan ng column para sa talahanayang ito

en: Zoho didn't provide fields names for this list
tl: Hindi nagbigay ang Zoho ng mga pangalan ng fields para sa listahang ito

en: and
tl: at

en: and back to Bit form hCaptcha Settings to paste in Site Key fields.
tl: at bumalik sa Bit form hCaptcha Settings para i-paste sa mga field ng Site Key.

en: and find the API Key section.
tl: at hanapin ang seksyon ng API Key.

en: and find the API section.
tl: at hanapin ang seksyon ng API.

en: and watch
tl: at panoorin ang

en: api key field is required for hubspot api
tl: Kinakailangan ang api key field para sa hubspot api

en: button to apply the settings.
tl: na button para i-apply ang mga setting.

en: button to save the settings.
tl: button para i-save ang mga setting.

en: by default, it is set as private project.
tl: bilang default, ito ay naka-set bilang pribadong proyekto.

en: cpt type update successfully, refresh your window
tl: Matagumpay na na-update ang cpt type, i-refresh ang iyong window

en: create a new milestone
tl: gumawa ng bagong milestone

en: create a new project
tl: gumawa ng bagong proyekto

en: create a new task
tl: gumawa ng bagong gawain

en: create a new tasklist
tl: gumawa ng bagong tasklist

en: create new note
tl: gumawa ng bagong note

en: created at:
tl: ginawa noong:

en: documentation
tl: dokumentasyon

en: e.g. 123
tl: hal. 123

en: e.g. John Doe
tl: hal. John Doe

en: field above (you can use Sandbox or Live mode).
tl: field sa itaas (maaari kang gumamit ng Sandbox o Live mode).

en: field above (you can use test API key for testing purposes).
tl: field sa itaas (maaari kang gumamit ng test API key para sa pagsusuri).

en: field above.
tl: field sa itaas.

en: fields.
tl: na mga field.

en: flag is required
tl: Kinakailangan ang flag

en: for Wordpress
tl: para sa Wordpress

en: from PayPal Dashboard and paste it in the Bit Form
tl: mula sa PayPal Dashboard at i-paste ito sa Bit Form

en: from Razorpay API Dashboard and paste it in the Bit Form
tl: mula sa Razorpay API Dashboard at i-paste ito sa Bit Form

en: from Stripe API Dashboard and paste it in the Bit Form
tl: mula sa Stripe API Dashboard at i-paste ito sa Bit Form

en: g-ReCAPTCHA details is empty
tl: Walang laman ang mga detalye ng g-ReCAPTCHA

en: hCaptcha Admin Dashboard
tl: hCaptcha admin dashboard

en: hCaptcha is a free service that protects your website from spam and abuse.
tl: Ang hCaptcha ay isang libreng serbisyo na nagpoprotekta sa iyong website mula sa spam at pang-aabuso.

en: hCaptcha verification failed
tl: Nabigo ang pag-verify ng hCaptcha

en: here
tl: dito

en: in paypal field to customize the style.
tl: sa paypal field para i-customize ang estilo.

en: insert new record if the above criteria doesn&apos;t met?
tl: Magpasok ng bagong record kung hindi natutugunan ang pamantayan sa itaas?

en: insert new row if the above criteria doesn't met?
tl: magpasok ng bagong row kung hindi natutugunan ang pamantayang nasa itaas?

en: is not available in your plan.
tl: ay hindi available sa iyong plan.

en: is required for zoho marketing hub
tl: ay kinakailangan para sa zoho marketing hub

en: items
tl: item

en: list are required for zoho campaigns api
tl: Kinakailangan ang list para sa zoho campaigns api

en: list are required for zoho desk api
tl: Kinakailangan ang list para sa zoho desk api

en: list are required for zoho marketingHub api
tl: Kinakailangan ang list para sa zoho marketingHub api

en: list are required for zoho projects api
tl: Kinakailangan ang list para sa zoho projects api

en: module and field map are required for woocommerce
tl: Kinakailangan ang module at field map para sa woocommerce

en: module, fields are required for Acumbamail api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Acumbamail api

en: module, fields are required for Autonami api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Autonami api

en: module, fields are required for Elastic Email api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Elastic Email api

en: module, fields are required for Encharge api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Encharge api

en: module, fields are required for Fluent CRM api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Fluent CRM api

en: module, fields are required for Gist api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Gist api

en: module, fields are required for Google sheet api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Google sheet api

en: module, fields are required for Mail Chimp api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Mail Chimp api

en: module, fields are required for Mail Poet api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Mail Poet api

en: module, fields are required for MailerLite api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa MailerLite api

en: module, fields are required for SendFox api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa SendFox api

en: module, fields are required for Sendinblue api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Sendinblue api

en: module, fields are required for Telegram api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Telegram api

en: module, fields are required for Trello api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa Trello api

en: module, fields are required for zoho bigin api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa zoho bigin api

en: module, fields are required for zoho mail api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa zoho mail api

en: module, fields are required for zoho recruit api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa zoho recruit api

en: module, fields are required for zoho sheet api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa zoho sheet api

en: module, fields are required for zoho sign api
tl: Kinakailangan ang module, fields para sa zoho sign api

en: module, layout are required for zoho crm relatedlist
tl: Kinakailangan ang module, layout para sa zoho crm relatedlist

en: module, layout, fields are required for zoho crm api
tl: Kinakailangan ang module, layout, fields para sa zoho crm api

en: no data found
tl: walang nahanap na data

en: no response found
tl: walang nahanap na response

en: of
tl: ng

en: parent folder are required for zoho workdrive api
tl: Kinakailangan ang parent folder para sa zoho workdrive api

en: please fill up the required actions
tl: paki-fill up ang mga kinakailangang aksyon

en: please map mandatory fields
tl: pakimapa ang mga kinakailangang field

en: please try again
tl: mangyaring subukan muli

en: prepared query is empty
tl: Walang laman ang prepared query

en: provided form does not exists
tl: hindi umiiral ang ibinigay na form

en: provided form entries does not exists
tl: Hindi umiiral ang mga ibinigay na form entries

en: public
tl: pampubliko

en: pushed to Zoho Projects.
tl: na ipinadala sa Zoho Projects.

en: reCAPTCHA is a free service that protects your website from spam and abuse.
tl: Ang reCAPTCHA ay isang libreng serbisyo na nagpoprotekta sa iyong website mula sa spam at pang-aabuso.

en: reCAPTCHA saved successfully
tl: Matagumpay na na-save ang reCAPTCHA

en: reCAPTCHA updated successfully
tl: Matagumpay na na-update ang reCAPTCHA

en: report name cann't be empty
tl: hindi maaaring walang laman ang pangalan ng ulat

en: save Successfully
tl: Matagumpay na na-save

en: save failed Cause:
tl: Hindi na-save Dahil:

en: save failed. please try again
tl: Hindi na-save. Pakisubukang muli

en: select approval method
tl: pumili ng paraan ng pag-apruba

en: set Form Field
tl: i-set ang Form Field

en: set hours
tl: Itakda ang oras

en: set start & end time
tl: Itakda ang oras ng pagsisimula at pagtatapos

en: tab to proceed.
tl: tab para magpatuloy.

en: task layout is required
tl: Kinakailangan ang task layout

en: this feature
tl: ang feature na ito

en: this will limit the form submission for specific period.
tl: Ito ay maglilimita sa pagsumite ng form para sa tiyak na panahon.

en: ticket owner is required
tl: Kinakailangan ang ticket owner

en: to create a %s under milestone you must select a tasklist or create a new tasklist
tl: para gumawa ng %s sa ilalim ng milestone dapat kang pumili ng tasklist o gumawa ng bagong tasklist

en: to create a subtask you must select a task or create a new task
tl: para gumawa ng subtask dapat kang pumili ng gawain o gumawa ng bagong gawain

en: to dynamically replace field-specific labels/values.
tl: para dynamic na palitan ang mga label/value na specific sa field.

en: to learn more about BitForm Pro.
tl: para matuto pa tungkol sa BitForm Pro.

en: to see what can you do with Pro version.
tl: para makita kung ano ang magagawa mo sa Pro version.

en: to unlock it. Check out our
tl: para i-unlock ito. Tingnan ang aming

en: token can't be empty
tl: hindi maaaring walang laman ang token

en: tokenDetails error
tl: error sa tokenDetails

en: update row for first match only?
tl: i-update ang row para sa unang tugma lamang?

en: updated on:
tl: na-update noong:

en: username, password, fields are required for rapidmail api
tl: Kinakailangan ang username, password, fields para sa rapidmail api

en: webhook url is empty
tl: Walang laman ang webhook url

en: within %s to %s
tl: sa loob ng %s hanggang %s

en: workflow deleted
tl: Na-delete ang workflow

en: workspace, table, fields are required for zoho analytics api
tl: Kinakailangan ang workspace, table, fields para sa zoho analytics api

en: you can select analytics users or select form fields value or even can input custom email address as well
tl: maaari kang pumili ng mga user ng analytics o pumili ng halaga ng mga field ng form o kahit maglagay ng custom na email address

en: zoho crm field %s's maximum length is %s, Given %s
tl: Ang maximum na haba ng zoho crm field %s ay %s, Ibinigay %s
