All in One Time Clock Lite - Tracking Employee Time Has Never Been Easier - en to th translation catalogue (186 entries)

en: All in One Time Clock Lite - Tracking Employee Time Has Never Been Easier
th: ทั้งหมดใน One Times Clock Lite - การติดตามเวลาพนักงานไม่เคยง่ายกว่านี้

en: Codebangers
th: ผู้เขียนโค้ด

en: Employees can easily clock in and out.  Managers can run reports, keep track of employees and their time.
th: พนักงานสามารถนาฬิกาเข้าและออกได้อย่างง่ายดายผู้จัดการสามารถเรียกใช้รายงานติดตามพนักงานและเวลาของพวกเขา

en: [Employee Profile Placeholder – Not visible in editor]
th: [ตัวยึดโปรไฟล์พนักงาน - ไม่ปรากฏในบรรณาธิการ]

en: [Time Clock Placeholder – Not visible in editor]
th: [ตัวยึดนาฬิกาเวลา - ไม่ปรากฏในบรรณาธิการ]

[ctx: aio-time-clock]
en: Login
th: เข้าสู่ระบบ

[ctx: aio-time-clock]
en: Time Clock Widget Title
th: ชื่อวิดเจ็ตเวลานาฬิกา

[ctx: aio-time-clock]
en: Time Clock is only available for users that are logged in
th: นาฬิกาเวลาใช้ได้เฉพาะสำหรับผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบ

[ctx: aio-time-clock]
en: Working
th: การทำงาน

[ctx: aio-time-clock]
en: Your user group does not have permission to view the Time Clock.
th: กลุ่มผู้ใช้ของคุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดูนาฬิกาเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Action does not exist
th: การกระทำไม่มีอยู่จริง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Add Employee
th: เพิ่มพนักงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Add New Department
th: เพิ่มแผนกใหม่

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Add Note
th: เพิ่มหมายเหตุ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Add or remove departments
th: เพิ่มหรือลบแผนก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Add your own custom roles for time clock access
th: เพิ่มบทบาทที่กำหนดเองของคุณเองสำหรับการเข้าถึงนาฬิกาเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Added new UI features
th: เพิ่มคุณสมบัติ UI ใหม่

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Advanced
th: ขั้นสูง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: All Departments
th: ทุกแผนก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: All In One Time Clock Pro
th: ทั้งหมดในเวลาเดียว Pro Pro

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: All Shifts
th: การเปลี่ยนแปลงทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Allows employees to add their own shift notes
th: ช่วยให้พนักงานเพิ่มบันทึกการเปลี่ยนแปลงของตัวเอง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Allows employees to log break times separately for accurate tracking
th: ช่วยให้พนักงานเข้าสู่การหยุดเวลาแยกกันเพื่อการติดตามที่แม่นยำ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Available in
th: มีอยู่ใน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Back to Time Clock
th: กลับไปที่นาฬิกาเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Cancel
th: ยกเลิก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Charts and Graphs
th: แผนภูมิและกราฟ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Choose from the most popular departments
th: เลือกจากแผนกที่ได้รับความนิยมมากที่สุด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Click CLOCK IN to START your shift
th: คลิกนาฬิกาเพื่อเริ่มกะของคุณ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Clock In
th: นาฬิกาใน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Clock In Empty
th: นาฬิกาว่างเปล่า

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Clock In Time
th: นาฬิกาทันเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Clock In failed
th: นาฬิกาล้มเหลว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Clock Out
th: นาฬิกาออก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Clock Out Empty
th: นาฬิกาว่างเปล่า

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Clock Out Time
th: เวลานาฬิกา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Clock out failed
th: นาฬิกาล้มเหลว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Close
th: ปิด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Company Name
th: ชื่อ บริษัท

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Configure Permalinks
th: กำหนดค่า permalinks

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Congratulations
th: ยินดีด้วย

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Create prefined shifts that employees can choose from instead of a dynamic clock
th: สร้างกะที่กำหนดไว้ล่วงหน้าที่พนักงานสามารถเลือกได้แทนที่จะเป็นนาฬิกาแบบไดนามิก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Current Time
th: เวลาปัจจุบัน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Custom Roles
th: บทบาทที่กำหนดเอง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Custom Simple and Advanced Shift Reports
th: รายงานการเปลี่ยนแปลงที่เรียบง่ายและทันสมัย

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Date Range
th: ช่วงวันที่

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Department
th: แผนก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Departments
th: หน่วยงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Disabled
th: พิการ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Easily customize the time clock for your company
th: ปรับแต่งนาฬิกาเวลาสำหรับ บริษัท ของคุณได้อย่างง่ายดาย

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Edit Clock In Time
th: แก้ไขนาฬิกาในเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Edit Clock Out Time
th: แก้ไขนาฬิกาเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Edit Department
th: แก้ไขแผนก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Edit Employee
th: แก้ไขพนักงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Edit Page
th: แก้ไขหน้า

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Edit Shift
th: แก้ไขกะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employee
th: พนักงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employee Name
th: ชื่อพนักงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employee Profile
th: โปรไฟล์พนักงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employee Profile page created successfully.
th: หน้าโปรไฟล์พนักงานที่สร้างขึ้นสำเร็จ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employee Profile page not found. Create one?
th: ไม่พบหน้าโปรไฟล์พนักงานสร้างหนึ่ง?

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employee Shifts
th: พนักงานเปลี่ยน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employee shifts dates and times
th: พนักงานเปลี่ยนวันที่และเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employees
th: พนักงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Employees Currently Working
th: พนักงานกำลังทำงานอยู่

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Enable Breaks
th: เปิดใช้งานการหยุดพัก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Enable Employee Wage Management
th: เปิดใช้งานการจัดการค่าจ้างพนักงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Enable Shift Notes
th: เปิดใช้งาน Notes Shift

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Enter Company Name
th: ป้อนชื่อ บริษัท

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Extendable
th: ที่ขยายได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Extensions/Addons Supported to allow anything to be possible
th: ส่วนขยาย/ส่วนเสริมที่รองรับเพื่อให้ทุกสิ่งเป็นไปได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Finished
th: ที่เสร็จเรียบร้อย

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: From
th: จาก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: General Settings
th: การตั้งค่าทั่วไป

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Get Pro
th: รับโปร

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Get Support
th: รับการสนับสนุน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Help
th: ช่วย

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: IP Address
th: ที่อยู่ IP

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: IP And GPS Tracking
th: การติดตาม IP และ GPS

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Improved Reports
th: ปรับปรุงรายงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: In
th: ใน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Introduction
th: การแนะนำ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: List style time clock page with pin pad entry instead of a login
th: รายการนาฬิกาเวลาสไตล์รายการพร้อมรายการ PIN Pad แทนการเข้าสู่ระบบ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Location Required
th: ต้องการสถานที่

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Login
th: เข้าสู่ระบบ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Logout
th: ออกจากระบบ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Manage Departments
th: จัดการแผนกต่างๆ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Manager
th: ผู้จัดการ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Manager Profiles
th: โปรไฟล์ผู้จัดการ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Manager profiles that can export, import and edit shifts
th: โปรไฟล์ผู้จัดการที่สามารถส่งออกนำเข้าและแก้ไขกะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: More Settings
th: การตั้งค่าเพิ่มเติม

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: More features than you can shake a stick at
th: คุณสมบัติมากกว่าที่คุณสามารถเขย่าแท่งได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Multiple Shift Views
th: มุมมองการเปลี่ยนแปลงหลายครั้ง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Name
th: ชื่อ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Navigate to Settings Page
th: นำทางไปยังหน้าการตั้งค่า

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Need Support
th: ต้องการการสนับสนุน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: New Department Name
th: ชื่อแผนกใหม่

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: New Shift
th: กะใหม่

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: News
th: ข่าว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: No required actions at this time
th: ไม่มีการกระทำที่จำเป็นในเวลานี้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: No shifts found
th: ไม่พบการเปลี่ยนแปลง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: No shifts found in the Trash
th: ไม่พบการเปลี่ยนแปลงในถังขยะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Not authorized to perform this action
th: ไม่ได้รับอนุญาตให้ดำเนินการนี้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Options
th: ตัวเลือก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Out
th: ออก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Page link not available so cannot redirect
th: ลิงค์หน้าไม่พร้อมใช้งานไม่สามารถเปลี่ยนเส้นทางได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Popular Departments
th: แผนกยอดนิยม

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Predefined Locations
th: สถานที่ที่กำหนดไว้ล่วงหน้า

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Predefined Shifts
th: กะที่กำหนดไว้ล่วงหน้า

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Pro
th: มืออาชีพ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Profile page for employees. Shortcode:
th: หน้าโปรไฟล์สำหรับพนักงานรหัสย่อ:

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Quick Pick Time Clock
th: นาฬิกาเวลารับอย่างรวดเร็ว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Quick Pick Time Clock Page
th: หน้านาฬิกาเวลารับอย่างรวดเร็ว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Real Time Monitoring
th: การตรวจสอบตามเวลาจริง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Redirect Employees to Time Clock Page
th: เปลี่ยนเส้นทางพนักงานไปยังหน้านาฬิกาเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Redirects employees to the Time Clock page on login
th: เปลี่ยนเส้นทางพนักงานไปยังหน้านาฬิกาเวลาเมื่อเข้าสู่ระบบ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Report action cannot be null
th: การดำเนินการรายงานไม่สามารถเป็นโมฆะได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Reports
th: รายงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Required Actions
th: การดำเนินการที่จำเป็น

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Search Departments
th: แผนกค้นหา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Search Shifts
th: ค้นหากะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Select Department
th: เลือกแผนก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Separate departments with commas
th: แยกแผนกด้วยเครื่องหมายจุลภาค

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Settings
th: การตั้งค่า

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Shift
th: กะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Shift Info
th: ข้อมูลกะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Shift Picker Time Clock Page
th: หน้านาฬิกาตัวเลือก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Shift Total
th: เปลี่ยนทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Shifts
th: การเปลี่ยน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Shifts can show the location of an IP address and a GPS coordinate
th: การเลื่อนสามารถแสดงตำแหน่งของที่อยู่ IP และพิกัด GPS

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Show All
th: แสดงทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Status
th: สถานะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Submit
th: ส่ง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Thank you
th: ขอบคุณ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Thanks again for using the All In One Time Clock Lite
th: ขอบคุณอีกครั้งสำหรับการใช้ All In One Time Clock Lite

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: The company name associated with this Account
th: ชื่อ บริษัท ที่เกี่ยวข้องกับบัญชีนี้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: There are no departments available
th: ไม่มีแผนก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Through
th: ผ่าน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Time Clock
th: นาฬิกาเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Time Clock Admin
th: ผู้ดูแลนาฬิกาเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Time Clock QR Page
th: หน้านาฬิกาเวลา QR

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Time Clock page created successfully.
th: หน้านาฬิกาเวลาที่สร้างขึ้นสำเร็จ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Time Clock page not found. Create one?
th: ไม่พบหน้านาฬิกาเวลาสร้างหนึ่ง?

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Total
th: ทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Total Clocked In
th: ทั้งหมดมีการโอเวอร์คล็อกใน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Total Employees
th: พนักงานทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Total Shift Time
th: เวลากะทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Total Shifts
th: กะทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Total Time
th: เวลาทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Track wages along with time for detailed reports and graphs
th: ติดตามค่าจ้างพร้อมกับเวลาสำหรับรายงานและกราฟโดยละเอียด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Tracking Employee Time Has Never Been Easier
th: การติดตามเวลาของพนักงานไม่เคยง่ายกว่านี้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Unable to create Employee Profile page.
th: ไม่สามารถสร้างหน้าโปรไฟล์พนักงานได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Unable to create Time Clock page.
th: ไม่สามารถสร้างหน้านาฬิกาเวลาได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Unlimited Clock in Locations
th: นาฬิกาไม่ จำกัด ในสถานที่

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Update Department
th: อัพเดทแผนก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Update News
th: อัปเดตข่าว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Update Note
th: อัปเดตหมายเหตุ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Updated translations
th: อัปเดตการแปล

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Updates
th: การอัปเดต

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Users
th: ผู้ใช้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: View Page
th: ดูเพจ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: View Pro Product Page
th: ดูหน้าผลิตภัณฑ์ Pro

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: View Shift
th: ดูกะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: View activity in the form of a chart
th: ดูกิจกรรมในรูปแบบของแผนภูมิ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: View, edit or create bulk shifts
th: ดูแก้ไขหรือสร้างกะจำนวนมาก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Volunteer
th: อาสาสมัคร

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: WARNING!! Permalinks have to be set to anything other than default for the Timeclock to work properly.  We recommend you use the Post Name setting
th: คำเตือน!!Permalink จะต้องตั้งค่าเป็นสิ่งอื่นนอกเหนือจากค่าเริ่มต้นสำหรับ timeclock เพื่อทำงานอย่างถูกต้องเราขอแนะนำให้คุณใช้การตั้งค่าชื่อโพสต์

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Wage
th: ค่าจ้าง

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Wage Total
th: ค่าจ้างทั้งหมด

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: We got you. Visit the link below for help.
th: เรามีคุณเยี่ยมชมลิงค์ด้านล่างเพื่อขอความช่วยเหลือ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Where employees clock in and out of shifts
th: ที่พนักงานนาฬิกาเข้าและออกจากกะ

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: Widget time clock disabled while on time clock page
th: นาฬิกาวิดเจ็ตเวลาปิดใช้งานขณะที่หน้านาฬิกาตรงเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You already have a Time Clock page created.
th: คุณมีหน้านาฬิกาเวลาแล้ว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You already have an Employee Profile page created.
th: คุณได้สร้างหน้าโปรไฟล์พนักงานแล้ว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You are currently clocked in
th: คุณกำลังตอกย้ำอยู่ในขณะนี้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You cannot clock in as another employee
th: คุณไม่สามารถนาฬิกาในฐานะพนักงานคนอื่นได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You cannot clock out of another employee\'s shift
th: คุณไม่สามารถนาฬิกาจากการเปลี่ยนแปลงของพนักงานคนอื่นได้

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You have been clocked out
th: คุณถูกโอเวอร์คล็อก

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You have successfully updated to version
th: คุณได้อัปเดตเป็นเวอร์ชันสำเร็จแล้ว

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You must be logged in to use the time clock
th: คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อใช้นาฬิกาเวลา

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: You must be logged in to view the Employee Profile Page
th: คุณต้องลงชื่อเข้าใช้เพื่อดูหน้าโปรไฟล์พนักงาน

[ctx: aio-time-clock-lite]
en: action does not exist
th: การกระทำไม่มีอยู่จริง

en: https://codebangers.com
th: https://codebangers.com (th)

en: https://codebangers.com/product/all-in-one-time-clock-lite/
th: https://codebangers.com/product/all-in-one-time-clock-lite/ (th)

[ctx: shift]
en: Add New
th: เพิ่มใหม่
