Advanced Custom Fields - en to gu translation catalogue (1626 entries)

en: %1$s (%2$s) - rendered via %3$s
gu: %1$s (%2$s) - %3$s દ્વારા પ્રસ્તુત

en: %1$s ACF now automatically escapes unsafe HTML when rendered by <code>the_field</code> or the ACF shortcode. We've detected the output of some of your fields has been modified by this change, but this may not be a breaking change. %2$s.
gu: %1$s ACF હવે <code>the_field</code> અથવા ACF શોર્ટકોડ દ્વારા રેન્ડર કરતી વખતે અસલામત HTML ને સ્વયંક્રીય રીતે એસ્કેપ કરે છે. અમને કેટલીક ફીલ્ડ્સનું આઉટપુટ આ પરિવર્તનથી બદલાય ગયું હોવાથી શોધાયું છે, પરંતુ આ જરૂરિયાતે તોડી દેવાનું પરિવર્તન નહીં હોઈ શકે. %2$s.

en: %1$s We have detected that this website is configured to use v3 of the Select2 jQuery library, which has been deprecated in favor of v4 and will be removed in a future version of ACF. <a href="%2$s" target="_blank">Learn more</a>.
gu: %1$s અમને જાણવા મળ્યું છે કે આ વેબસાઇટ Select2 jQuery લાઇબ્રેરીના v3 નો ઉપયોગ કરવા માટે ગોઠવેલી છે, જેને v4 ની તરફેણમાં નાપસંદ કરવામાં આવી છે અને ACF ના ભવિષ્યના સંસ્કરણમાં દૂર કરવામાં આવશે. <a href="%2$s" target="_blank">વધુ જાણો</a>.

en: %1$s is not one of %2$s
gu: %1$s એ %2$s માંથી એક નથી.

en: %1$s must be of post type %2$s. | %1$s must be of one of the following post types: %2$s
gu[0]: %1$s પોસ્ટ પ્રકાર %2$s હોવો જોઈએ.
gu[1]: %1$s નીચેના પોસ્ટ પ્રકારોમાંથી એક હોવો જોઈએ: %2$s

en: %1$s must have a user with the %2$s role. | %1$s must have a user with one of the following roles: %2$s
gu[0]: %1$s પાસે %2$s ભૂમિકા ધરાવતો વપરાશકર્તા હોવો આવશ્યક છે.
gu[1]: %1$s પાસે નીચેનામાંથી કોઈ એક ભૂમિકા ધરાવતો વપરાશકર્તા હોવો આવશ્યક છે: %2$s

en: %1$s must have a valid post ID.
gu: %1$s પાસે માન્ય પોસ્ટ ID હોવો આવશ્યક છે.

en: %1$s must have a valid user ID.
gu: %1$s પાસે માન્ય વપરાશકર્તા ID હોવો આવશ્યક છે.

en: %1$s must have term %2$s. | %1$s must have one of the following terms: %2$s
gu[0]: %1$s માં %2$s શબ્દ હોવો આવશ્યક છે.
gu[1]: %1$s માં નીચેનામાંથી એક શબ્દ હોવો આવશ્યક છે: %2$s

en: %1$s requires at least %2$s selection | %1$s requires at least %2$s selections
gu[0]: %1$s ને ઓછામાં ઓછા %2$s પસંદગીની જરૂર છે
gu[1]: %1$s ને ઓછામાં ઓછી %2$s પસંદગીની જરૂર છે

en: %d fields require attention
gu: %d ફીલ્ડ પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે

en: %s Archives
gu: %s આર્કાઇવ્સ

en: %s Attributes
gu: %s પોસ્ટ લક્ષણો

en: %s Field
gu: %s ફીલ્ડ

en: %s Link
gu: %s લિંક

en: %s added
gu: %s ઉમેર્યું

en: %s already exists
gu: %s પહેલાથી જ અસ્તિત્વમાં છે

en: %s fields
gu: %s ફીલ્ડ

en: %s is a required property of acf.
gu: %s એ acf ની આવશ્યક મિલકત છે.

en: %s list
gu: %s યાદી

en: %s list navigation
gu: %s ટૅગ્સ યાદી નેવિગેશન

en: %s post type created
gu: %s પોસ્ટ પ્રકાર બનાવ્યો

en: %s post type updated
gu: %s પોસ્ટ પ્રકાર અપડેટ કર્યો

en: %s published privately.
gu: %s ખાનગી રીતે પ્રકાશિત.

en: %s published.
gu: %s પ્રકાશિત.

en: %s requires a valid attachment ID when type is set to media_library.
gu: જ્યારે પ્રકાર media_library પર સેટ કરેલ હોય ત્યારે %s ને માન્ય જોડાણ ID ની જરૂર પડે છે.

en: %s requires a valid attachment ID.
gu: %s ને માન્ય જોડાણ ID ની જરૂર છે.

en: %s reverted to draft.
gu: %s ડ્રાફ્ટમાં પાછું ફર્યું.

en: %s scheduled.
gu: %s શેડ્યૂલ.

en: %s taxonomy created
gu: %s વર્ગીકરણ બનાવ્યું

en: %s taxonomy updated
gu: %s વર્ગીકરણ અપડેટ કર્યું

en: %s updated.
gu: %s અપડેટ થઇ ગયું!

en: %s value is required
gu: %s મૂલ્ય જરૂરી છે

en: '%s' is not a valid email address
gu: '%s' ઈ - મેઈલ સરનામું માન્ય નથી.

en: 'High' position not supported in the Block Editor
gu: બ્લોક એડિટરમાં 'ઉચ્ચ' સ્થિતિ સમર્થિત નથી

en: (Duplicated from %s)
gu:  (%s માંથી ડુપ્લિકેટ)

en: (no label)
gu: (લેબલ નથી)

en: (no title)
gu: (કોઈ શીર્ષક નથી)

en: (this field)
gu: (આ ક્ષેત્ર)

en: . The Custom Post Type UI plugin can be deactivated.
gu: . કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર UI પ્લગઇન નિષ્ક્રિય કરી શકાય છે.

en: 1 field requires attention
gu: 1 ફીલ્ડ પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે

en: 4 Months Free
gu: 4 મહિના મફત

en: <a href="%s" target="_blank">Discussions</a>. We have an active and friendly community on our Community Forums who may be able to help you figure out the 'how-tos' of the ACF world.
gu: <a href="%s" target="_blank">ચર્ચાઓ</a>. અમારા સમુદાય ફોરમ પર એક સક્રિય અને મૈત્રીપૂર્ણ સમુદાય છે જે તમને ACF વિશ્વના 'કેવી રીતે કરવું' તે સમજવામાં મદદ કરી શકે છે.

en: <a href="%s" target="_blank">Documentation</a>. Our extensive documentation contains references and guides for most situations you may encounter.
gu: <a href="%s" target="_blank">દસ્તાવેજીકરણ</a>. અમારા વ્યાપક દસ્તાવેજીકરણમાં મોટાભાગની પરિસ્થિતિઓ માટે સંદર્ભો અને માર્ગદર્શિકાઓ શામેલ છે જેનો તમે સામનો કરી શકો છો.

en: <a href="%s" target="_blank">Help Desk</a>. The support professionals on our Help Desk will assist with your more in depth, technical challenges.
gu: <a href="%s" target="_blank">હેલ્પ ડેસ્ક</a>. અમારા હેલ્પ ડેસ્ક પરના સપોર્ટ પ્રોફેશનલ્સ તમારા વધુ ઊંડાણપૂર્વકના, ટેકનિકલ પડકારોમાં મદદ કરશે.

en: <b>Select</b> items to <b>hide</b> them from the edit screen.
gu: સંપાદન સ્ક્રીનમાંથી વસ્તુઓને <b>છુપાવવા</b> માટે <b>પસંદ કરો</b>.

en: <strong>Error</strong>: %s
gu: <strong>ભૂલ</strong>: %s

en: A PHP function name to be called for sanitizing taxonomy data saved from a meta box.
gu: મેટા બૉક્સમાંથી સાચવેલા વર્ગીકરણ ડેટાને સેનિટાઇઝ કરવા માટે કૉલ કરવા માટે PHP ફંક્શન નામ.

en: A PHP function name to be called to handle the content of a meta box on your taxonomy. For security, this callback will be executed in a special context without access to any superglobals like $_POST or $_GET.
gu: તમારા વર્ગીકરણ પર મેટા બોક્સની સામગ્રીને હેન્ડલ કરવા માટે કૉલ કરવા માટે PHP ફંક્શન નામ. સુરક્ષા માટે, આ કૉલબેકને $_POST અથવા $_GET જેવા કોઈપણ સુપરગ્લોબલ્સની ઍક્સેસ વિના વિશિષ્ટ સંદર્ભમાં એક્ઝિક્યુટ કરવામાં આવશે.

en: A PHP function name to be called when setting up the meta boxes for the edit screen. For security, this callback will be executed in a special context without access to any superglobals like $_POST or $_GET.
gu: સંપાદન સ્ક્રીન માટે મેટા બોક્સ સેટ કરતી વખતે કૉલ કરવા માટે PHP ફંક્શન નામ. સુરક્ષા માટે, આ કૉલબેકને $_POST અથવા $_GET જેવા કોઈપણ સુપરગ્લોબલ્સની ઍક્સેસ વિના વિશિષ્ટ સંદર્ભમાં એક્ઝિક્યુટ કરવામાં આવશે.

en: A basic text input, useful for storing single string values.
gu: મૂળભૂત મૂળ લખાણ ઇનપુટ, એક તાર મૂલ્યો સંગ્રહ કરવા માટે ઉપયોગી.

en: A basic textarea input for storing paragraphs of text.
gu: ટેક્સ્ટના ફકરાને સ્ટોર કરવા માટે મૂળભૂત ટેક્સ્ટેરિયા ઇનપુટ.

en: A descriptive summary of the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકારનો વર્ણનાત્મક સારાંશ.

en: A descriptive summary of the taxonomy.
gu: વર્ગીકરણનો વર્ણનાત્મક સારાંશ.

en: A descriptive summary of the term.
gu: શબ્દનો વર્ણનાત્મક સારાંશ.

en: A dropdown list with a selection of choices that you specify.
gu: તમે ઉલ્લેખિત કરો છો તે પસંદગીઓની પસંદગી સાથે ડ્રોપડાઉન સૂચિ.

en: A dual-column interface to select one or more posts, pages, or custom post type items to create a relationship with the item that you're currently editing. Includes options to search and filter.
gu: તમે હાલમાં સંપાદિત કરી રહ્યાં છો તે આઇટમ સાથે સંબંધ બનાવવા માટે એક અથવા વધુ પોસ્ટ્સ, પૃષ્ઠો અથવા કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકારની આઇટમ્સ પસંદ કરવા માટેનું ડ્યુઅલ-કૉલમ ઇન્ટરફેસ. શોધવા અને ફિલ્ટર કરવાના વિકલ્પોનો સમાવેશ થાય છે.

en: A group of buttons with values that you specify, users can choose one option from the values provided.
gu: તમે ઉલ્લેખિત કરેલ મૂલ્યો સાથેના બટનોનું જૂથ, વપરાશકર્તાઓ પ્રદાન કરેલ મૂલ્યોમાંથી એક વિકલ્પ પસંદ કરી શકે છે.

en: A group of checkbox inputs that allow the user to select one, or multiple values that you specify.
gu: ચેકબૉક્સ ઇનપુટ્સનું જૂથ કે જે વપરાશકર્તાને તમે ઉલ્લેખિત કરો છો તે એક અથવા બહુવિધ મૂલ્યો પસંદ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: A group of radio button inputs that allows the user to make a single selection from values that you specify.
gu: રેડિયો બટન ઇનપુટ્સનું એક જૂથ જે વપરાશકર્તાને તમે ઉલ્લેખિત મૂલ્યોમાંથી એક જ પસંદગી કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: A link to a %s
gu: %s ની લિંક

en: A link to a %s.
gu: %s ની લિંક.

en: A link to a post.
gu: પોસ્ટની લિંક.

en: A link to a tag
gu: ટેગની લિંક

en: A text input specifically designed for storing email addresses.
gu: ખાસ કરીને ઈમેલ એડ્રેસ સ્ટોર કરવા માટે રચાયેલ ટેક્સ્ટ ઇનપુટ.

en: A text input specifically designed for storing web addresses.
gu: ખાસ કરીને વેબ એડ્રેસ સ્ટોર કરવા માટે રચાયેલ ટેક્સ્ટ ઇનપુટ.

en: A toggle that allows you to pick a value of 1 or 0 (on or off, true or false, etc). Can be presented as a stylized switch or checkbox.
gu: એક ટૉગલ જે તમને 1 અથવા 0 (ચાલુ અથવા બંધ, સાચું કે ખોટું, વગેરે) નું મૂલ્ય પસંદ કરવાની મંજૂરી આપે છે. સ્ટાઇલાઇઝ્ડ સ્વીચ અથવા ચેકબોક્સ તરીકે રજૂ કરી શકાય છે.

en: ACF
gu: એસીએફ

en: ACF <a href="%s" target="_blank">options pages</a> are custom admin pages for managing global settings via fields. You can create multiple pages and sub-pages.
gu: ACF <a href="%s" target="_blank">વિકલ્પો પૃષ્ઠો</a> એ ક્ષેત્રો દ્વારા વૈશ્વિક સેટિંગ્સનું સંચાલન કરવા માટેના કસ્ટમ એડમિન પૃષ્ઠો છે. તમે બહુવિધ પૃષ્ઠો અને પેટા પૃષ્ઠો બનાવી શકો છો.

en: ACF Blocks
gu: ACF બ્લોક્સ

en: ACF PRO
gu: એસીએફ પ્રો

en: ACF PRO Feature
gu: ACF PRO લક્ષણ

en: ACF PRO Logo
gu: ACF PRO લોગો

en: ACF PRO logo
gu: ACF PRO લોગો

en: ACF uses <a href="%s" target="_blank">field groups</a> to group custom fields together, and then attach those fields to edit screens.
gu: ACF કસ્ટમ ફીલ્ડ્સને એકસાથે જૂથબદ્ધ કરવા માટે <a href="%s" target="_blank">ફીલ્ડ ગ્રુપ્સ</a> નો ઉપયોગ કરે છે, અને પછી તે ફીલ્ડ્સને સ્ક્રીનને સંપાદિત કરવા માટે જોડે છે.

en: ACF was unable to perform validation because no nonce was received by the server.
gu: સર્વર દ્વારા કોઈ નોન્સ પ્રાપ્ત ન થવાને કારણે ACF માન્યતા કરવામાં અસમર્થ હતું.

en: ACF was unable to perform validation because the provided nonce failed verification.
gu: ACF માન્યતા કરવામાં અસમર્થ હતું કારણ કે પ્રદાન કરેલ નોન્સ ચકાસણી નિષ્ફળ ગઈ.

en: Accordion
gu: એકોર્ડિયન

en: Activate
gu: સક્રિય કરો

en: Activate this item
gu: આ આઇટમ સક્રિય કરો

en: Active
gu: સક્રિય

en: Active <span class="count">(%s)</span> | Active <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: સક્રિય <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: સક્રિય <span class="count">(%s)</span>

en: Active Plugins
gu: સક્રિય પ્લગઇન્સ

en: Active Theme
gu: સક્રિય થીમ

en: Active post types are enabled and registered with WordPress.
gu: સક્રિય પોસ્ટ પ્રકારો સક્ષમ અને વર્ડપ્રેસ સાથે નોંધાયેલ છે.

en: Active taxonomies are enabled and registered with WordPress.
gu: સક્રિય વર્ગીકરણ વર્ડપ્રેસ સાથે સક્ષમ અને નોંધાયેલ છે.

en: Activity Icon
gu: પ્રવૃત્તિ આયકન

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Add 'other' choice to allow for custom values
gu: કસ્ટમ મૂલ્યોને મંજૂરી આપવા માટે 'અન્ય' વિકલ્પ ઉમેરો

en: Add / Edit
gu: ઉમેરો / સંપાદિત કરો

en: Add Custom
gu: કસ્ટમ ઉમેરો

en: Add Field
gu: ક્ષેત્ર ઉમેરો

en: Add Field Group
gu: ક્ષેત્ર જૂથ ઉમેરો

en: Add File
gu: ફાઇલ ઉમેરો

en: Add Image
gu: ચિત્ર ઉમેરો

en: Add New
gu: નવું ઉમેરો

en: Add New %s
gu: નવું %s ઉમેરો

en: Add New Field
gu: નવી ફીલ્ડ ઉમેરો

en: Add New Field Group
gu: નવું ક્ષેત્ર જૂથ ઉમેરો

en: Add New Item
gu: નવી આઇટમ ઉમેરો

en: Add New Post
gu: નવી પોસ્ટ ઉમેરો

en: Add New Post Type
gu: નવો પોસ્ટ પ્રકાર ઉમેરો

en: Add New Tag
gu: નવું ટેગ ઉમેરો

en: Add New Taxonomy
gu: નવુ વર્ગીકરણ ઉમેરો

en: Add Options Page
gu: વિકલ્પો પૃષ્ઠ ઉમેરો

en: Add Or Remove Items
gu: વસ્તુઓ ઉમેરો અથવા દૂર કરો

en: Add Page Icon
gu: પૃષ્ઠ ચિહ્ન ઉમેરો

en: Add Post Type
gu: નવો પોસ્ટ પ્રકાર

en: Add Taxonomy
gu: વર્ગીકરણ ઉમેરો

en: Add Toggle All
gu: બધાને ટૉગલ કરો ઉમેરો

en: Add Your First Field
gu: તમારું પ્રથમ ક્ષેત્ર ઉમેરો

en: Add Your First Field Group
gu: તમારું પ્રથમ ક્ષેત્ર જૂથ ઉમેરો

en: Add Your First Post Type
gu: તમારો પ્રથમ પોસ્ટ પ્રકાર ઉમેરો

en: Add Your First Taxonomy
gu: તમારી પ્રથમ વર્ગીકરણ ઉમેરો

en: Add fields
gu: ક્ષેત્રો ઉમેરો

en: Add fields to %s
gu: %s માં ફીલ્ડ્સ ઉમેરો

en: Add new choice
gu: નવી પસંદગી ઉમેરો

en: Add or remove %s
gu: %s ઉમેરો અથવા દૂર કરો

en: Add or remove tags
gu: ટૅગ્સ ઉમેરો અથવા દૂર કરો

en: Add rule group
gu: નિયમ જૂથ ઉમેરો

en: Add this %s to the location rules of the selected field groups.
gu: પસંદ કરેલ ક્ષેત્ર જૂથોના સ્થાન નિયમોમાં આ %s ઉમેરો.

en: Add title
gu: શીર્ષક ઉમેરો

en: Adds 'Post Type Archive' items with this label to the list of posts shown when adding items to an existing menu in a CPT with archives enabled. Only appears when editing menus in 'Live Preview' mode and a custom archive slug has been provided.
gu: આ લેબલ સાથે 'પોસ્ટ ટાઇપ આર્કાઇવ' આઇટમ્સને આર્કાઇવ્સ સક્ષમ સાથે CPTમાં અસ્તિત્વમાંના મેનૂમાં આઇટમ ઉમેરતી વખતે બતાવવામાં આવેલી પોસ્ટ્સની સૂચિમાં ઉમેરે છે. જ્યારે 'લાઈવ પ્રીવ્યૂ' મોડમાં મેનુ સંપાદિત કરવામાં આવે ત્યારે જ દેખાય છે અને કસ્ટમ આર્કાઈવ સ્લગ પ્રદાન કરવામાં આવે છે.

en: Admin Menu Parent
gu: એડમિન મેનુ પેરન્ટ

en: Admin UI Enabled
gu: એડમિન યુઆઈ સક્રિય છે

en: Admin editor navigation in the sidebar menu.
gu: સાઇડબાર મેનૂમાં એડમિન એડિટર નેવિગેશન.

en: Admin menu name for the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે એડમિન મેનુ નામ.

en: Advanced
gu: અદ્યતન

en: Advanced Configuration
gu: અદ્યતન રૂપરેખાંકન

en: Advanced Custom Fields
gu: અદ્યતન કસ્ટમ ક્ષેત્રો

en: Advanced Custom Fields and Advanced Custom Fields PRO should not be active at the same time. We've automatically deactivated Advanced Custom Fields PRO.
gu: અદ્યતન કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ અને એડવાન્સ કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ PRO એક જ સમયે સક્રિય ન હોવા જોઈએ. અમે એડવાન્સ્ડ કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ પ્રોને આપમેળે નિષ્ક્રિય કરી દીધું છે.

en: Advanced Custom Fields and Advanced Custom Fields PRO should not be active at the same time. We've automatically deactivated Advanced Custom Fields.
gu: અદ્યતન કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ અને એડવાન્સ કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ PRO એક જ સમયે સક્રિય ન હોવા જોઈએ. અમે એડવાન્સ્ડ કસ્ટમ ફીલ્ડ્સને આપમેળે નિષ્ક્રિય કરી દીધા છે.

en: Advanced Custom Fields logo
gu: એડવાન્સ્ડ કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ લોગો

en: Advanced Settings
gu: સંવર્ધિત વિકલ્પો

en: Airplane Icon
gu: એરપ્લેન આઇકન

en: Album Icon
gu: આલ્બમ આઇકન

en: Align Center Icon
gu: કેન્દ્ર આયકન સંરેખિત કરો

en: Align Full Width Icon
gu: પૂર્ણ પહોળાઈનું ચિહ્ન સંરેખિત કરો

en: Align Left Icon
gu: ડાબું ચિહ્ન સંરેખિત કરો

en: Align None Icon
gu: કોઈ નહીં ચિહ્ન સંરેખિત કરો

en: Align Pull Left Icon
gu: સંરેખિત કરો ડાબું ચિહ્ન ખેંચો

en: Align Pull Right Icon
gu: સંરેખિત કરો જમણે ચિહ્ન ખેંચો

en: Align Right Icon
gu: જમણું ચિહ્ન સંરેખિત કરો

en: Align Wide Icon
gu: વાઈડ આયકન સંરેખિત કરો

en: All
gu: બધા

en: All %s
gu: બધા %s

en: All %s formats
gu: બધા %s ફોર્મેટ

en: All Items
gu: બધી વસ્તુઓ

en: All Location Rules
gu: બધા સ્થાન નિયમો

en: All Posts
gu: બધા પોસ્ટ્સ

en: All Tags
gu: બધા ટૅગ્સ

en: All images
gu: બધી છબીઓ

en: All post types
gu: બધા પોસ્ટ પ્રકારો

en: All taxonomies
gu: બધા વર્ગીકરણ

en: All user roles
gu: તમામ વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ

en: Allow 'custom' values to be added
gu: 'કસ્ટમ' મૂલ્યો ઉમેરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow Access to Value in Editor UI
gu: સંપાદક UI માં મૂલ્યને ઍક્સેસ કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow Archives URLs
gu: આર્કાઇવ URL ને મંજૂરી આપો

en: Allow Custom Values
gu: કસ્ટમ મૂલ્યોને મંજૂરી આપો

en: Allow HTML markup to display as visible text instead of rendering
gu: HTML માર્કઅપને અનુવાદ બદલે દૃશ્યમાન લખાણ તરીકે પ્રદર્શિત કરવાની મંજૂરી આપો

en: Allow Null
gu: નલને મંજૂરી આપો

en: Allow Other Choice
gu: અન્ય પસંદગીની મંજૂરી આપો

en: Allow content editors to access and display the field value in the editor UI using Block Bindings or the ACF Shortcode. %s
gu: સામગ્રી સંપાદકોને બ્લોક બાઈન્ડિંગ્સ અથવા ACF શોર્ટકોડનો ઉપયોગ કરીને એડિટર UI માં ફીલ્ડ મૂલ્યને ઍક્સેસ કરવા અને પ્રદર્શિત કરવાની મંજૂરી આપો. %s

en: Allow content editors to create new options by typing in the Select input. Multiple options can be created from a comma separated string.
gu: "સિલેક્ટ" ઇનપુટ લખીને કન્ટેન્ટ એડિટર્સને નવા વિકલ્પો બનાવવાની મંજૂરી આપો. અલ્પવિરામથી વિભાજિત સ્ટ્રિંગમાંથી બહુવિધ વિકલ્પો બનાવી શકાય છે.

en: Allow items to be added to menus in the 'Appearance' > 'Menus' screen. Must be turned on in 'Screen options'.
gu: આઇટમ્સને 'દેખાવ' > 'મેનૂઝ' સ્ક્રીનમાં મેનૂમાં ઉમેરવાની મંજૂરી આપો. 'સ્ક્રીન વિકલ્પો'માં ચાલુ કરવું આવશ્યક છે.

en: Allow new terms to be created whilst editing
gu: સંપાદન કરતી વખતે નવી શરતો બનાવવાની મંજૂરી આપો

en: Allow the post type to be exported from 'Tools' > 'Export'.
gu: પોસ્ટ પ્રકારને 'ટૂલ્સ' > 'નિકાસ'માંથી નિકાસ કરવાની મંજૂરી આપો.

en: Allow this accordion to open without closing others.
gu: આ એકોર્ડિયનને બીજાને બંધ કર્યા વિના ખોલવા દો.

en: Allowed File Types
gu: મંજૂર ફાઇલ પ્રકારો

en: Allows the selection of one or more taxonomy terms based on the criteria and options specified in the fields settings.
gu: ફીલ્ડ સેટિંગ્સમાં ઉલ્લેખિત માપદંડ અને વિકલ્પોના આધારે એક અથવા વધુ વર્ગીકરણ શરતોની પસંદગીની મંજૂરી આપે છે.

en: Allows the selection of one or more users which can be used to create relationships between data objects.
gu: એક અથવા વધુ વપરાશકર્તાઓની પસંદગીની મંજૂરી આપે છે જેનો ઉપયોગ ડેટા ઑબ્જેક્ટ્સ વચ્ચે સંબંધ બનાવવા માટે થઈ શકે છે.

en: Allows you to group and organize custom fields into collapsable panels that are shown while editing content. Useful for keeping large datasets tidy.
gu: તમને કન્ટેન્ટ સંપાદિત કરતી વખતે બતાવવામાં આવતી સંકુચિત પેનલ્સમાં કસ્ટમ ફીલ્ડ્સને જૂથ અને ગોઠવવાની મંજૂરી આપે છે. મોટા ડેટાસેટ્સને વ્યવસ્થિત રાખવા માટે ઉપયોગી.

en: Allows you to group fields into tabbed sections in the edit screen. Useful for keeping fields organized and structured.
gu: તમને સંપાદન સ્ક્રીનમાં ટેબ કરેલ વિભાગોમાં ક્ષેત્રોને જૂથબદ્ધ કરવાની મંજૂરી આપે છે. ક્ષેત્રોને વ્યવસ્થિત અને સંરચિત રાખવા માટે ઉપયોગી.

en: Allows you to specify a link and its properties such as title and target using the WordPress native link picker.
gu: તમને વર્ડપ્રેસ મૂળ લિંક પીકરનો ઉપયોગ કરીને લિંક અને તેના ગુણધર્મો જેવા કે શીર્ષક અને લક્ષ્યનો ઉલ્લેખ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: Alters the permalink structure to add the `WP_Rewrite::$front` prefix to URLs.
gu: URL માં `WP_Rwrite::$front` ઉપસર્ગ ઉમેરવા માટે પરમાલિંક માળખું બદલે છે.

en: Amazon Icon
gu: એમેઝોન આઇકોન

en: An ACF Block on this page requires attention before you can save.
gu: આ પૃષ્ઠ પરના ACF બ્લોકને તમને ઉપલેબધા કરી નાખો તે પહેલા ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

en: An input for providing a password using a masked field.
gu: માસ્ક્ડ ફીલ્ડનો ઉપયોગ કરીને પાસવર્ડ આપવા માટેનું ઇનપુટ.

en: An input for selecting a numerical value within a specified range using a range slider element.
gu: શ્રેણી સ્લાઇડર તત્વનો ઉપયોગ કરીને ઉલ્લેખિત શ્રેણીમાં સંખ્યાત્મક મૂલ્ય પસંદ કરવા માટેનું ઇનપુટ.

en: An input limited to numerical values.
gu: સંખ્યાત્મક મૂલ્યો સુધી મર્યાદિત ઇનપુટ.

en: An interactive UI for picking a date and time. The date return format can be customized using the field settings.
gu: તારીખ અને સમય પસંદ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ UI. તારીખ રીટર્ન ફોર્મેટ ફીલ્ડ સેટિંગ્સનો ઉપયોગ કરીને કસ્ટમાઇઝ કરી શકાય છે.

en: An interactive UI for picking a date. The date return format can be customized using the field settings.
gu: સમય પસંદ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ UI. ક્ષેત્ર સેટિંગ્સ ઉપયોગ કરીને સમય ફોર્મેટ કસ્ટમાઇઝ કરી શકાય છે.

en: An interactive UI for picking a time. The time format can be customized using the field settings.
gu: સમય પસંદ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ UI. ક્ષેત્ર સેટિંગ્સ ઉપયોગ કરીને સમય ફોર્મેટ કસ્ટમાઇઝ કરી શકાય છે.

en: An interactive UI for selecting a color, or specifying a Hex value.
gu: રંગ પસંદ કરવા અથવા હેક્સ મૂલ્યનો ઉલ્લેખ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ UI.

en: An interactive UI for selecting a location using Google Maps. Requires a Google Maps API key and additional configuration to display correctly.
gu: Google નકશાનો ઉપયોગ કરીને સ્થાન પસંદ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ UI. યોગ્ય રીતે પ્રદર્શિત કરવા માટે Google Maps API કી અને વધારાના ગોઠવણીની જરૂર છે.

en: An interactive UI for selecting an icon. Select from Dashicons, the media library, or a standalone URL input.
gu: આઇકન પસંદ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ UI. ડેશિકન્સ, મીડિયા લાઇબ્રેરી અથવા સ્ટેન્ડઅલોન URL ઇનપુટમાંથી પસંદ કરો.

en: An interactive and customizable UI for picking one or many posts, pages or post type items with the option to search.
gu: શોધવાના વિકલ્પ સાથે એક અથવા ઘણી પોસ્ટ્સ, પૃષ્ઠો અથવા પોસ્ટ પ્રકારની વસ્તુઓ પસંદ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ અને વૈવિધ્યપૂર્ણ UI.

en: An interactive component for embedding videos, images, tweets, audio and other content by making use of the native WordPress oEmbed functionality.
gu: મૂળ WordPress oEmbed કાર્યક્ષમતાનો ઉપયોગ કરીને વિડિઓઝ, છબીઓ, ટ્વીટ્સ, ઑડિઓ અને અન્ય સામગ્રીને એમ્બેડ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ ઘટક.

en: An interactive dropdown to select one or more posts, pages, custom post type items or archive URLs, with the option to search.
gu: શોધવાના વિકલ્પ સાથે, એક અથવા વધુ પોસ્ટ્સ, પૃષ્ઠો, કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકારની આઇટમ્સ અથવા આર્કાઇવ URL પસંદ કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ ડ્રોપડાઉન.

en: Analytics Icon
gu: Analytics આયકન

en: Any post status
gu: કોઈપણ પોસ્ટ સ્થિતિ

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Appearance Icon
gu: રોકાણ સિમ્બલ

en: Appearance Menus Support
gu: દેખાવ મેનુ આધાર

en: Appears after the input
gu: ઇનપુટ પછી દેખાય છે

en: Appears as an item in the 'New' menu in the admin bar.
gu: એડમિન બારમાં 'નવા' મેનૂમાં આઇટમ તરીકે દેખાય છે.

en: Appears before the input
gu: ઇનપુટ પહેલાં દેખાય છે

en: Appears in the admin bar in the 'All Posts' view, provided the post type supports archives and the home page is not an archive of that post type.
gu: પેરેન્ટ આઇટમ 'બધી પોસ્ટ્સ' વ્યુમાં એડમિન બારમાં દેખાય છે, જો પોસ્ટ પ્રકાર આર્કાઇવ્સને સપોર્ટ કરે છે અને હોમ પેજ તે પોસ્ટ પ્રકારનું આર્કાઇવ નથી.

en: Appears when creating a new post
gu: નવી પોસ્ટ બનાવતી વખતે દેખાય છે

en: Appears within the input
gu: ઇનપુટમાં દેખાય છે

en: Append
gu: ઉમેરો

en: Archive
gu: આર્કાઇવ્સ

en: Archive Icon
gu: આર્કાઇવ આઇકન

en: Archive Slug
gu: આર્કાઇવ સ્લેગ

en: Archives
gu: આર્કાઇવ્સ

en: Archives Nav Menu
gu: આર્કાઇવ્સ નેવ મેનુ

en: Are you sure?
gu: શું તમને ખાતરી છે?

en: Array
gu: એરેગ

en: Arrow Down (alt) Icon
gu: નીચે તીર (alt) ચિહ્ન

en: Arrow Down (alt2) Icon
gu: નીચે તીર (alt2) ચિહ્ન

en: Arrow Down Icon
gu: એરો ડાઉન આઇકન

en: Arrow Left (alt) Icon
gu: ડાબી બાજુ તીર (alt) ચિહ્ન

en: Arrow Left (alt2) Icon
gu: જમણે તીર (alt) ચિહ્ન

en: Arrow Left Icon
gu: તીર ડાબું ચિહ્ન

en: Arrow Right (alt) Icon
gu: જમણે તીર (alt) ચિહ્ન

en: Arrow Right (alt2) Icon
gu: જમણા તીર (alt2) ચિહ્ન

en: Arrow Right Icon
gu: એરો રાઇટ આઇકન

en: Arrow Up (alt) Icon
gu: ઉપર તીર (alt) ચિહ્ન

en: Arrow Up (alt2) Icon
gu: ઉપર તીર (alt2) ચિહ્ન

en: Arrow Up Icon
gu: એરો અપ આઇકન

en: Art Icon
gu: કલા ચિહ્ન

en: As the button label for selecting to use an image as the featured image.
gu: વૈશિષ્ટિકૃત છબી તરીકે છબીનો ઉપયોગ કરવા માટે પસંદ કરવા માટેના બટન લેબલ તરીકે.

en: As the button label when adding media to content.
gu: સામગ્રીમાં મીડિયા ઉમેરતી વખતે બટન લેબલ તરીકે.

en: As the button label when removing the featured image.
gu: ફીચર્ડ ઈમેજ દૂર કરતી વખતે બટન લેબલ તરીકે.

en: As the button label when setting the featured image.
gu: ફીચર્ડ ઈમેજ સેટ કરતી વખતે બટન લેબલ તરીકે.

en: Aside Icon
gu: એક બાજુ ચિહ્ન

en: Assign Terms Capability
gu: ટર્મ ક્ષમતા સોંપો

en: Assign a parent term to create a hierarchy. The term Jazz, for example, would be the parent of Bebop and Big Band
gu: અધિક્રમ(hierarchy) બનાવવા માટે એક પેરન્ટ ટર્મ સોંપો. ઉદાહરણ તરીકે જાઝ ટર્મ, બેબોપ અને બિગ બેન્ડની પેરન્ટ હશે.

en: Assigns a title for navigation link block variation used in the block editor.
gu: બ્લોક એડિટરમાં વપરાતી નેવિગેશન લિંક બ્લોક ભિન્નતાનું વર્ણન કરે છે.

en: Assigns parent item text, but with a colon (:) added to the end.
gu: પેરેન્ટ આઇટમ ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે, પરંતુ અંતમાં કોલોન (:) સાથે ઉમેરવામાં આવે છે.

en: Assigns parent item text. Only used on hierarchical taxonomies.
gu: પેરેન્ટ આઇટમ ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે. માત્ર અધિક્રમિક વર્ગીકરણ પર વપરાય છે.

en: Assigns popular items text. Only used for non-hierarchical taxonomies.
gu: લોકપ્રિય આઇટમ ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે. માત્ર બિન-હાયરાર્કીકલ વર્ગીકરણ માટે વપરાય છે.

en: Assigns search items text.
gu: શોધ આઇટમ ટેક્સ્ટ સોંપે છે.

en: Assigns text to the Title field of the Most Used tab.
gu: સૌથી વધુ ઉપયોગમાં લેવાતી ટેબના શીર્ષક ક્ષેત્રમાં ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે.

en: Assigns text to the filter button in the posts lists table.
gu: પોસ્ટ લિસ્ટ ટેબલમાં ફિલ્ટર બટન પર ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે.

en: Assigns text to the table hidden heading.
gu: કોષ્ટક છુપાયેલા મથાળાને ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે.

en: Assigns text to the table pagination hidden heading.
gu: કોષ્ટક પૃષ્ઠ ક્રમાંકન છુપાયેલા મથાળાને ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે.

en: Assigns the 'choose from most used' text used in the meta box when JavaScript is disabled. Only used on non-hierarchical taxonomies.
gu: જ્યારે JavaScript અક્ષમ હોય ત્યારે મેટા બૉક્સમાં વપરાયેલ 'સૌથી વધુ ઉપયોગમાંથી પસંદ કરો' ટેક્સ્ટને અસાઇન કરે છે. માત્ર બિન-હાયરાર્કીકલ વર્ગીકરણ પર વપરાય છે.

en: Assigns the add new item text.
gu: નવી આઇટમ ઉમેરો ટેક્સ્ટ સોંપે છે.

en: Assigns the add or remove items text used in the meta box when JavaScript is disabled. Only used on non-hierarchical taxonomies
gu: જ્યારે JavaScript અક્ષમ હોય ત્યારે મેટા બૉક્સમાં ઉપયોગમાં લેવાતી આઇટમ્સ ઉમેરો અથવા દૂર કરો ટેક્સ્ટને સોંપે છે. માત્ર બિન-હાયરાર્કીકલ વર્ગીકરણ પર વપરાય છે

en: Assigns the all items text.
gu: બધી આઇટમ ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે.

en: Assigns the menu name text.
gu: મેનુ નામ લખાણ સોંપે છે.

en: Assigns the new item name text.
gu: નવી આઇટમ નામનો ટેક્સ્ટ અસાઇન કરે છે.

en: Assigns the separate item with commas text used in the taxonomy meta box. Only used on non-hierarchical taxonomies.
gu: વર્ગીકરણ મેટા બોક્સમાં વપરાયેલ અલ્પવિરામ ટેક્સ્ટ સાથે અલગ આઇટમ સોંપે છે. માત્ર બિન-હાયરાર્કીકલ વર્ગીકરણ પર વપરાય છે.

en: Assigns the text displayed in the posts and media list tables when no tags or categories are available.
gu: જ્યારે કોઈ ટૅગ્સ અથવા કૅટેગરીઝ ઉપલબ્ધ ન હોય ત્યારે પોસ્ટ્સ અને મીડિયા સૂચિ કોષ્ટકોમાં પ્રદર્શિત ટેક્સ્ટને અસાઇન કરે છે.

en: Assigns the text displayed when clicking the 'choose from most used' text in the taxonomy meta box when no tags are available, and assigns the text used in the terms list table when there are no items for a taxonomy.
gu: જ્યારે કોઈ ટૅગ્સ ઉપલબ્ધ ન હોય ત્યારે વર્ગીકરણ મેટા બૉક્સમાં 'સૌથી વધુ વપરાયેલામાંથી પસંદ કરો' ટેક્સ્ટને ક્લિક કરતી વખતે પ્રદર્શિત ટેક્સ્ટને અસાઇન કરે છે અને જ્યારે વર્ગીકરણ માટે કોઈ આઇટમ ન હોય ત્યારે ટર્મ્સ લિસ્ટ કોષ્ટકમાં વપરાયેલ ટેક્સ્ટને અસાઇન કરે છે.

en: Assigns the text used to link back to the main index after updating a term.
gu: શબ્દને અપડેટ કર્યા પછી મુખ્ય અનુક્રમણિકા સાથે પાછા લિંક કરવા માટે વપરાયેલ ટેક્સ્ટને સોંપે છે.

en: Assigns the update item text.
gu: અપડેટ આઇટમ ટેક્સ્ટ સોંપે છે.

en: At the top of the editor screen when adding a new item.
gu: શબ્દ સંપાદિત કરતી વખતે સંપાદક સ્ક્રીનની ટોચ પર.

en: At the top of the editor screen when editing a term.
gu: શબ્દ સંપાદિત કરતી વખતે સંપાદક સ્ક્રીનની ટોચ પર.

en: At the top of the editor screen when editing an item.
gu: આઇટમ સંપાદિત કરતી વખતે એડિટર સ્ક્રીનની ટોચ પર.

en: At the top of the items screen when searching for an item.
gu: શબ્દ સંપાદિત કરતી વખતે સંપાદક સ્ક્રીનની ટોચ પર.

en: At the top of the post type list screen when there are no posts in the trash.
gu: જ્યારે ટ્રેશમાં કોઈ પોસ્ટ ન હોય ત્યારે પોસ્ટ ટાઇપ લિસ્ટ સ્ક્રીનની ટોચ પર.

en: At the top of the post type list screen when there are no posts to display.
gu: જ્યારે પ્રદર્શિત કરવા માટે કોઈ પોસ્ટ્સ ન હોય ત્યારે પોસ્ટ ટાઇપ સૂચિ સ્ક્રીનની ટોચ પર.

en: Attachment
gu: જોડાણ

en: Attachments
gu: જોડાણો

en: Attributes Meta Box
gu: લક્ષણો મેટા બોક્સ

en: Audio Icon
gu: ઑડિયો આઇકન

en: Author
gu: લેખક

en: Automatically add &lt;br&gt;
gu: આપમેળે &lt;br&gt; ઉમેરો

en: Automatically add paragraphs
gu: આપમેળે ફકરા ઉમેરો

en: Awaiting save
gu: સેવ પ્રતીક્ષામાં છે

en: Awards Icon
gu: એવોર્ડ આયકન

en: Back Icon
gu: પાછળનું ચિહ્ન

en: Back To Items
gu: આઇટમ્સ પર પાછા ફરો

en: Back to all tools
gu: બધા સાધનો પર પાછા

en: Backup Icon
gu: બેકઅપ આયકન

en: Bank Icon
gu: બેંક આઇકન

en: Base URL
gu: આધાર URL

en: Basic
gu: પાયાની

en: Basic Settings
gu: મૂળભૂત સેટિંગ્સ

en: Beer Icon
gu: બીયર આઇકન

en: Before creating your first Field Group, we recommend first reading our <a href="%s" target="_blank">Getting started</a> guide to familiarize yourself with the plugin's philosophy and best practises.
gu: તમારું પહેલું ફીલ્ડ ગ્રુપ બનાવતા પહેલા, અમે ભલામણ કરીએ છીએ કે તમે પ્લગઇનની ફિલસૂફી અને શ્રેષ્ઠ પ્રથાઓથી પરિચિત થવા માટે અમારી <a href="%s" target="_blank">શરૂઆત કરવી</a> માર્ગદર્શિકા વાંચો.

en: Bell Icon
gu: બેલ આઇકન

en: Below fields
gu: નીચે ફીલ્ડ્સ

en: Below labels
gu: લેબલ્સ નીચે

en: Bidirectional
gu: દ્વિપક્ષીય

en: Block
gu: બ્લોક

en: Block Default Icon
gu: ડિફૉલ્ટ આઇકનને અવરોધિત કરો

en: Block Preloading Enabled
gu: બ્લોક પ્રીલોડિંગ સક્રિય છે

en: Blocks
gu: બ્લોક્સ

en: Blocks Per ACF Block Version
gu: ACF બ્લોક વર્ઝન દીઠ બ્લોક્સ

en: Blocks Per API Version
gu: એપીઆઈ આવર્તન પ્રમાણે બ્લોક્સ

en: Blocks Using Auto Inline Editing
gu: ઓટો ઇનલાઇન એડિટિંગનો ઉપયોગ કરીને બ્લોક્સ

en: Blocks Using Post Meta
gu: પોસ્ટ મેટાનો ઉપયોગ કરીને બ્લોક્સ

en: Bold Icon
gu: બોલ્ડ આઇકન

en: Book (alt) Icon
gu: પુસ્તક (વૈકલ્પિક) આઇકન

en: Book Icon
gu: બુક આઇકન

en: Both (Array)
gu: બંને (એરે)

en: Break Icon
gu: બ્રેક આઇકન

en: Browse Fields
gu: ક્ષેત્રો બ્રાઉઝ કરો

en: Browse Media Library
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરી બ્રાઉઝ કરો

en: BuddyPress Icon
gu: BuddyPress ચિહ્ન

en: Building Icon
gu: બિલ્ડીંગ આઇકન

en: Built for those that build with WordPress, by the team at %s
gu: %s પરની ટીમ દ્વારા વર્ડપ્રેસ સાથે બિલ્ડ કરનારાઓ માટે બનાવેલ છે

en: Businessman Icon
gu: ઉદ્યોગપતિ ચિહ્ન

en: Businessperson Icon
gu: વ્યવસાયી વ્યક્તિનું ચિહ્ન

en: Businesswoman Icon
gu: બિઝનેસવુમન આઇકન

en: Button Group
gu: બટન જૂથ

en: Button Icon
gu: બટન આયકન

en: By default only admin users can edit this setting.
gu: ડિફૉલ્ટ રૂપે ફક્ત એડમિન વપરાશકર્તાઓ જ આ સેટિંગને સંપાદિત કરી શકે છે.

en: By default only super admin users can edit this setting.
gu: ડિફૉલ્ટ રૂપે ફક્ત સુપર એડમિન વપરાશકર્તાઓ જ આ સેટિંગને સંપાદિત કરી શકે છે.

en: By default the capabilities of the post type will inherit the 'Post' capability names, eg. edit_post, delete_posts. Enable to use post type specific capabilities, eg. edit_{singular}, delete_{plural}.
gu: મૂળભૂત રીતે પોસ્ટ પ્રકારની ક્ષમતાઓ 'પોસ્ટ' ક્ષમતાના નામોને વારસામાં મેળવશે, દા.ત. એડિટ_પોસ્ટ, ડિલીટ_પોસ્ટ. પોસ્ટ પ્રકારની વિશિષ્ટ ક્ષમતાઓનો ઉપયોગ કરવા સક્ષમ કરો, દા.ત. edit_{singular}, delete_{plural}.

en: By default the post type will get a new top level item in the admin menu. If an existing top level item is supplied here, the post type will be added as a submenu item under it.
gu: ડિફૉલ્ટ રૂપે પોસ્ટના પ્રકારને એડમિન મેનૂમાં નવી ટોચની આઇટમ મળશે. જો હાલની ટોચની આઇટમ અહીં પૂરી પાડવામાં આવે છે, તો પોસ્ટનો પ્રકાર તેની હેઠળ સબમેનુ આઇટમ તરીકે ઉમેરવામાં આવશે.

en: Calculator Icon
gu: કેલ્ક્યુલેટર આયકન

en: Calendar (alt) Icon
gu: કેલેન્ડર (alt) આઇકન

en: Calendar Icon
gu: કૅલેન્ડર આયકન

en: Camera (alt) Icon
gu: કેમેરા (વૈકલ્પિક) આઇકન

en: Camera Icon
gu: કૅમેરા આઇકન

en: Can Export
gu: નિકાસ કરી શકે છે

en: Cancel
gu: રદ

en: Car Icon
gu: કારનું આઇકન

en: Carrot Icon
gu: ગાજર ચિહ્ન

en: Cart Icon
gu: કાર્ટ ચિહ્ન

en: Categories
gu: કેટેગરીઓ

en: Categories Meta Box
gu: શ્રેણીઓ મેટા બોક્સ

en: Category
gu: વર્ગ

en: Category Icon
gu: કેટેગરી આયકન

en: Center
gu: મધ્ય

en: Center the initial map
gu: શરૂઆતના નકશાને મધ્યમાં રાખો

en: Character Limit
gu: અક્ષર મર્યાદા

en: Chart Area Icon
gu: ચાર્ટ વિસ્તાર આયકન

en: Chart Bar Icon
gu: ચાર્ટ બાર આયકન

en: Chart Line Icon
gu: ચાર્ટ લાઇન આઇકન

en: Chart Pie Icon
gu: ચાર્ટ પાઇ આઇકન

en: Chat Icon
gu: ચેટ આઇકન

en: Checkbox
gu: ચેકબોક્સ

en: Checkbox custom values cannot be empty. Uncheck any empty values.
gu: ચેકબોક્સ કસ્ટમ મૂલ્યો ખાલી હોઈ શકતા નથી. કોઈપણ ખાલી મૂલ્યોને અનચેક કરો.

en: Checked
gu: ચકાસાયેલ

en: Child Page (has parent)
gu: બાળ પૃષ્ઠ (માતાપિતા છે)

en: Choice
gu: પસંદગી

en: Choices
gu: પસંદગીઓ

en: Choose From Most Used
gu: સૌથી વધુ વપરાયેલમાંથી પસંદ કરો

en: Choose an ACF JSON file to import. Use only files from trusted sources, then click Import.
gu: આયાત કરવા માટે ACF JSON ફાઇલ પસંદ કરો. ફક્ત વિશ્વસનીય સ્રોતોમાંથી ફાઇલોનો ઉપયોગ કરો, પછી આયાત કરો પર ક્લિક કરો.

en: Choose another post type to base the capabilities for this post type.
gu: આ પોસ્ટ પ્રકાર માટેની ક્ષમતાઓને આધાર આપવા માટે અન્ય પોસ્ટ પ્રકાર પસંદ કરો.

en: Choose from over 30 field types. <a href="%s" target="_blank">Learn more</a>.
gu: 30 થી વધુ ફીલ્ડ પ્રકારોમાંથી પસંદ કરો. <a href="%s" target="_blank">વધુ જાણો</a>.

en: Choose from the most used %s
gu: %s સૌથી વધુ ઉપયોગ થયેલ ટૅગ્સ માંથી પસંદ કરો

en: Choose from the most used tags
gu: સૌથી વધુ ઉપયોગ થયેલ ટૅગ્સ માંથી પસંદ કરો

en: Class "%s" does not exist.
gu: "%s" વર્ગ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Clear
gu: સાફ કરો

en: Clear color
gu: રંગ સાફ કરો

en: Clear location
gu: સ્થાન સાફ કરો

en: Click to change the icon in the Media Library
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરીમાં આઇકન બદલવા માટે ક્લિક કરો

en: Click to initialize TinyMCE
gu: TinyMCE શરૂ કરવા માટે ક્લિક કરો.

en: Clipboard Icon
gu: ક્લિપબોર્ડ આયકન

en: Clock Icon
gu: ઘડિયાળનું ચિહ્ન

en: Clone Field
gu: ક્લોન ફીલ્ડ

en: Close Field
gu: બંધ ક્ષેત્ર

en: Close Modal
gu: મોડલ બંધ કરો

en: Close and Add Field
gu: બંધ કરો અને ફીલ્ડ ઉમેરો

en: Close modal
gu: મોડલ બંધ કરો

en: Cloud Icon
gu: ક્લાઉડ આઇકન

en: Cloud Saved Icon
gu: ક્લાઉડ સેવ આઇકન

en: Cloud Upload Icon
gu: ક્લાઉડ અપલોડ આઇકન

en: Code Icon
gu: કોડ આઇકન

en: Code Standards Icon
gu: કોડ ધોરણો આયકન

en: Coffee Icon
gu: કોફી આઇકન

en: Collapse Details
gu: વિગતો સંકુચિત કરો

en: Collapse Icon
gu: સંકુચિત કરો આઇકન

en: Color Picker
gu: રંગ પીકર

en: Color Picker Icon
gu: રંગ પીકર આયકન

en: Color value
gu: રંગનું મુલ્ય

en: Columns Icon
gu: કૉલમ આયકન

en: Comma separated list. Leave blank for all types
gu: અલ્પવિરામથી વિભાજિત સૂચિ. તમામ પ્રકારના માટે ખાલી છોડો

en: Comment
gu: ટિપ્પણી

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Comments Icon
gu: ટિપ્પણીઓ આયકન

en: Community Icon
gu: સમુદાય આઇકન

en: Conditional Logic
gu: શરતી તર્ક

en: Connect selected terms to the post
gu: પસંદ કરેલા શબ્દોને પોસ્ટ સાથે જોડો

en: Content
gu: લખાણ

en: Content Editor
gu: સામગ્રી સંપાદક

en: Contract Icon
gu: કરાર ચિહ્ન

en: Controller Class
gu: નિયંત્રક વર્ગ

en: Controls how new lines are rendered
gu: નવી રેખાઓ કેવી રીતે રેન્ડર કરવામાં આવે છે તેનું નિયંત્રણ કરે છે

en: Controls the meta box on the content editor screen. By default, the Categories meta box is shown for hierarchical taxonomies, and the Tags meta box is shown for non-hierarchical taxonomies.
gu: સામગ્રી સંપાદક સ્ક્રીન પરના મેટા બોક્સને નિયંત્રિત કરે છે. મૂળભૂત રીતે, શ્રેણીઓ મેટા બોક્સ અધિક્રમિક વર્ગીકરણ માટે બતાવવામાં આવે છે, અને ટૅગ્સ મેટા બૉક્સ બિન-હાયરાર્કિકલ વર્ગીકરણ માટે બતાવવામાં આવે છે.

en: Copied
gu: કૉપિ થઇ ગયું

en: Copy to clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ પર કૉપિ કરો

en: Cover Image Icon
gu: કવર ઇમેજ આઇકન

en: Create Options
gu: વિકલ્પો બનાવો

en: Create Terms
gu: શરતો બનાવો

en: Create a set of rules to determine which edit screens will use these advanced custom fields
gu: કયા સંપાદન સ્ક્રીનો આ અદ્યતન કસ્ટમ ફીલ્ડ્સનો ઉપયોગ કરશે તે નક્કી કરવા માટે નિયમોનો સમૂહ બનાવો.

en: Create a term for the taxonomy that cannot be deleted. It will not be selected for posts by default.
gu: વર્ગીકરણ માટે એક શબ્દ બનાવો કે જેને કાઢી ન શકાય. તે મૂળભૂત રીતે પોસ્ટ્સ માટે પસંદ કરવામાં આવશે નહીં.

en: Create custom taxonomies to classify post type content
gu: પોસ્ટ પ્રકારની સામગ્રીને વર્ગીકૃત કરવા માટે કસ્ટમ વર્ગીકરણ બનાવો

en: Create post type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર બનાવો

en: Create taxonomy
gu: વર્ગીકરણ બનાવો

en: Created on %1$s at %2$s
gu: %1$s ના રોજ %2$s વાગ્યે બનાવ્યું

en: Crop Icon
gu: કાપવાનું આઇકન

en: Current User
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા

en: Current User Role
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા ભૂમિકા

en: Custom Character Icon
gu: કસ્ટમ કેરેક્ટર આઇકન

en: Custom Fields
gu: કસ્ટમ ફીલ્ડ

en: Custom Meta Box
gu: કસ્ટમ મેટા બોક્સ

en: Custom Meta Box Callback
gu: કસ્ટમ મેટા બોક્સ કોલબેક

en: Custom Palette
gu: કસ્ટમ પેલેટ

en: Custom Palette Source
gu: કસ્ટમ પેલેટ સ્ત્રોત

en: Custom Permalink
gu: કસ્ટમ પરમાલિંક

en: Custom Query Variable
gu: કસ્ટમ ક્વેરી વેરીએબલ

en: Custom slug for the Archive URL.
gu: આર્કાઇવ URL માટે કસ્ટમ સ્લગ.

en: Custom:
gu: કસ્ટમ:

en: Customize WordPress with powerful, professional and intuitive fields.
gu: શક્તિશાળી, વ્યાવસાયિક અને સાહજિક ક્ષેત્રો સાથે વર્ડપ્રેસ ને કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customize the map height
gu: નકશાની ઊંચાઈ કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize the query variable name
gu: ક્વેરી વેરીએબલ નામને કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize the query variable name.
gu: ક્વેરી વેરીએબલ નામને કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize the slug used in the URL
gu: URL માં વપરાયેલ સ્લગને કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Customize the slug used in the URL.
gu: URL માં વપરાયેલ સ્લગને કસ્ટમાઇઝ કરો.

en: Customizer Icon
gu: કસ્ટમાઇઝર આઇકન

en: Dashboard Icon
gu: ડેશબોર્ડ આઇકન

en: Dashicons
gu: ડેશીકોન્સ

en: Database Add Icon
gu: ડેટાબેઝ ઉમેરો ચિહ્ન

en: Database Export Icon
gu: ડેટાબેઝ નિકાસ ચિહ્ન

en: Database Icon
gu: ડેટાબેઝ આઇકન

en: Database Import Icon
gu: ડેટાબેઝ આયાત આયકન

en: Database Remove Icon
gu: ડેટાબેઝ દૂર કરો ચિહ્ન

en: Database Upgrade Required
gu: ડેટાબેઝ અપગ્રેડ જરૂરી છે

en: Database Upgrade complete. <a href="%s">Return to network dashboard</a>
gu: ડેટાબેઝ અપગ્રેડ પૂર્ણ થયું. <a href="%s">નેટવર્ક ડેશબોર્ડ પર પાછા ફરો</a>

en: Database View Icon
gu: ડેટાબેઝ વ્યુ આઇકોન

en: Database upgrade complete. <a href="%s">See what's new</a>
gu: ડેટાબેઝ અપગ્રેડ પૂર્ણ. <a href="%s">નવું શું છે તે જુઓ</a>

en: Date Picker
gu: તારીખ પીકર

[ctx: Date Picker JS closeText]
en: Done
gu: પૂર્ણ

[ctx: Date Picker JS currentText]
en: Today
gu: આજે

[ctx: Date Picker JS nextText]
en: Next
gu: આગળ

[ctx: Date Picker JS prevText]
en: Prev
gu: પૂર્વ

en: Date Time Picker
gu: તારીખ સમય પીકર

[ctx: Date Time Picker JS amText]
en: AM
gu: સવારે

[ctx: Date Time Picker JS amTextShort]
en: A
gu: એ

[ctx: Date Time Picker JS closeText]
en: Done
gu: પૂર્ણ

[ctx: Date Time Picker JS currentText]
en: Now
gu: હવે

[ctx: Date Time Picker JS hourText]
en: Hour
gu: કલાક

[ctx: Date Time Picker JS microsecText]
en: Microsecond
gu: માઇક્રોસેકન્ડ

[ctx: Date Time Picker JS millisecText]
en: Millisecond
gu: મિલીસેકન્ડ

[ctx: Date Time Picker JS minuteText]
en: Minute
gu: મિનિટ

[ctx: Date Time Picker JS pmText]
en: PM
gu: પી એમ(PM)

[ctx: Date Time Picker JS pmTextShort]
en: P
gu: પ

[ctx: Date Time Picker JS secondText]
en: Second
gu: સેકન્ડ

[ctx: Date Time Picker JS selectText]
en: Select
gu: પસંદ કરો

[ctx: Date Time Picker JS timeOnlyTitle]
en: Choose Time
gu: સમય પસંદ કરો

[ctx: Date Time Picker JS timeText]
en: Time
gu: સમય

[ctx: Date Time Picker JS timezoneText]
en: Time Zone
gu: સમય ઝોન

en: Deactivate
gu: નિષ્ક્રિય

en: Deactivate this item
gu: આ આઇટમ નિષ્ક્રિય કરો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Default Icon
gu: ડિફોલ્ટ આઇકન

en: Default Template
gu: મૂળભૂત ટેમ્પલેટ

en: Default Term
gu: ડિફૉલ્ટ ટર્મ

en: Default Value
gu: મૂળભૂત મૂલ્ય

en: Default to the current date
gu: ડિફોલ્ટ રૂપે વર્તમાન તારીખ

en: Define an endpoint for the previous accordion to stop. This accordion will not be visible.
gu: પાછલા એકોર્ડિયનને રોકવા માટે અંતિમ બિંદુને વ્યાખ્યાયિત કરો. આ એકોર્ડિયન દેખાશે નહીં.

en: Delay Initialization
gu: વિલંબ આરંભ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Delete Field Group
gu: ક્ષેત્ર જૂથ કાઢી નાખો

en: Delete Terms Capability
gu: ટર્મ ક્ષમતા કાઢી નાખો

en: Delete With User
gu: વપરાશકર્તા સાથે કાઢી નાખો

en: Delete field
gu: ફિલ્ડ કાઢી નાખો

en: Delete items by a user when that user is deleted.
gu: જ્યારે તે વપરાશકર્તા કાઢી નાખવામાં આવે ત્યારે વપરાશકર્તા દ્વારા આઇટમ્સ કાઢી નાખો.

en: Describes a navigation link block variation used in the block editor.
gu: બ્લોક એડિટરમાં વપરાતી નેવિગેશન લિંક બ્લોક ભિન્નતાનું વર્ણન કરે છે.

en: Describes the Description field on the Edit Tags screen.
gu: એડિટ ટૅગ્સ સ્ક્રીન પર પેરેન્ટ ફીલ્ડનું વર્ણન કરે છે.

en: Describes the Name field on the Edit Tags screen.
gu: એડિટ ટૅગ્સ સ્ક્રીન પર નામ ફીલ્ડનું વર્ણન કરે છે.

en: Describes the Parent field on the Edit Tags screen.
gu: એડિટ ટૅગ્સ સ્ક્રીન પર પેરેન્ટ ફીલ્ડનું વર્ણન કરે છે.

en: Describes the Slug field on the Edit Tags screen.
gu: એડિટ ટૅગ્સ સ્ક્રીન પર નામ ફીલ્ડનું વર્ણન કરે છે.

en: Description
gu: વર્ણન

en: Description Field Description
gu: વર્ણન ક્ષેત્રનું વર્ણન

en: Description for a navigation link block variation.
gu: નેવિગેશન લિંક બ્લોક વિવિધતા માટે વર્ણન.

en: Desktop Icon
gu: ડેસ્કટૉપ આઇકન

en: Discussion
gu: ચર્ચા

en: Dismiss Icon
gu: કાઢી નાખો આઇકન

en: Dismiss permanently
gu: કાયમી ધોરણે કાઢી નાખો

en: Display Format
gu: ડિસ્પ્લે ફોર્મેટ

en: Display Title
gu: ડિસ્પ્લે શીર્ષક

en: Display a column for the taxonomy on post type listing screens.
gu: પોસ્ટ ટાઇપ લિસ્ટિંગ સ્ક્રીન પર વર્ગીકરણ માટે કૉલમ પ્રદર્શિત કરો.

en: Display this accordion as open on page load.
gu: આ એકોર્ડિયનને પેજ લોડ પર ખુલ્લું તરીકે દર્શાવો.

en: Displays text alongside the checkbox
gu: ચેકબોક્સની સાથે ટેક્સ્ટ દર્શાવે છે

en: Displays the WordPress WYSIWYG editor as seen in Posts and Pages allowing for a rich text-editing experience that also allows for multimedia content.
gu: વર્ડપ્રેસ WYSIWYG એડિટર પ્રદર્શિત કરે છે જે પોસ્ટ્સ અને પૃષ્ઠો જોવા મળે છે જે સમૃદ્ધ ટેક્સ્ટ-એડિટિંગ અનુભવ માટે પરવાનગી આપે છે જે મલ્ટીમીડિયા સામગ્રી માટે પણ પરવાનગી આપે છે.

en: Document Icon
gu: દસ્તાવેજ ચિહ્ન

en: Documentation
gu: માર્ગદર્શિકા

en: Done
gu: પૂર્ણ

en: Download Icon
gu: ડાઉનલોડ આઇકન

en: Drag to reorder
gu: ફરીથી ક્રમાંકિત કરવા માટે ખેંચો

en: Drumstick Icon
gu: ડ્રમસ્ટિક આઇકન

en: Duplicate
gu: ડુપ્લિકેટ

en: Duplicate field
gu: ડુપ્લિકેટ ફીલ્ડ

en: Duplicate post type
gu: ડુપ્લિકેટ પોસ્ટ પ્રકાર

en: Duplicate taxonomy
gu: ડુપ્લિકેટ વર્ગીકરણ

en: Duplicate this item
gu: આ આઇટમની નકલ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Edit %s
gu: %s સંપાદિત કરો

en: Edit ACF Field Groups
gu: ACF ફીલ્ડ જૂથો સંપાદિત કરો

en: Edit Field
gu: ફીલ્ડ સંપાદિત કરો

en: Edit Field Group
gu: ક્ષેત્ર જૂથ સંપાદિત કરો

en: Edit File
gu: ફાઇલ સંપાદિત કરો

en: Edit Icon
gu: ચિહ્ન સંપાદિત કરો

en: Edit Image
gu: છબી સંપાદિત કરો

en: Edit Item
gu: આઇટમ સંપાદિત કરો

en: Edit Large Icon
gu: મોટા ચિહ્નને સંપાદિત કરો

en: Edit Page Icon
gu: પૃષ્ઠ ચિહ્ન સંપાદિત કરો

en: Edit Post
gu: પોસ્ટ સુધારો

en: Edit Post Type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર સંપાદિત કરો

en: Edit Tag
gu: ટેગ માં ફેરફાર કરો

en: Edit Taxonomy
gu: વર્ગીકરણ સંપાદિત કરો

en: Edit Terms Capability
gu: શરતો ક્ષમતા સંપાદિત કરો

en: Edit field
gu: ફાઇલ સંપાદિત કરો

en: Edit field group
gu: ક્ષેત્ર જૂથ સંપાદિત કરો

en: Edit file
gu: ફાઇલ સંપાદિત કરો

en: Edit image
gu: છબી સંપાદિત કરો

en: Editor
gu: સંપાદક

en: Elements
gu: તત્વો

en: Ellipsis Icon
gu: એલિપ્સિસ આઇકન

en: Email
gu: ઇમેઇલ

en: Email (alt) Icon
gu: ઇમેઇલ (alt) આઇકન

en: Email (alt2) Icon
gu: ઇમેઇલ (alt2) આઇકન

en: Email Icon
gu: ઈમેલ આઈકન

en: Embed Audio Icon
gu: ઑડિયો આઇકન એમ્બેડ કરો

en: Embed Generic Icon
gu: સામાન્ય ચિહ્ન એમ્બેડ કરો

en: Embed Photo Icon
gu: ફોટો આઇકન એમ્બેડ કરો

en: Embed Post Icon
gu: પોસ્ટ આયકન એમ્બેડ કરો

en: Embed Size
gu: એમ્બેડ કદ

en: Embed Video Icon
gu: એમ્બેડ વિડિઓ આઇકન

en: Enable Transparency
gu: પારદર્શિતા સક્ષમ કરો

en: Enable various features in the content editor.
gu: સામગ્રી સંપાદકમાં વિવિધ સુવિધાઓને સક્ષમ કરો.

en: Enabling the bidirectional setting allows you to update a value in the target fields for each value selected for this field, adding or removing the Post ID, Taxonomy ID or User ID of the item being updated. For more information, please read the <a href="%s" target="_blank">documentation</a>.
gu: દ્વિપક્ષીય સેટિંગને સક્ષમ કરવાથી તમે આ ફીલ્ડ માટે પસંદ કરેલ દરેક મૂલ્ય માટે લક્ષ્ય ફીલ્ડમાં મૂલ્ય અપડેટ કરી શકો છો, પોસ્ટ ID, વર્ગીકરણ ID અથવા અપડેટ કરવામાં આવી રહેલી આઇટમના વપરાશકર્તા ID ને ઉમેરીને અથવા દૂર કરી શકો છો. વધુ માહિતી માટે, કૃપા કરીને <a href="%s" target="_blank">દસ્તાવેજીકરણ</a> વાંચો.

en: Endpoint
gu: અંતિમ બિંદુ

en: Enter URL
gu: યુઆરએલ દાખલ કરો

en: Enter each choice on a new line.
gu: દરેક પસંદગીને નવી લાઇન પર દાખલ કરો.

en: Enter each default value on a new line
gu: દરેક ડિફોલ્ટ મૂલ્ય નવી લાઇન પર દાખલ કરો

en: Error loading field.
gu: ફીલ્ડ લોડ કરવામાં ભૂલ.

en: Error uploading file. Please try again
gu: ફાઇલ અપલોડ કરવામાં ભૂલ. કૃપા કરીને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Escape HTML
gu: એસ્કેપ HTML

en: Excerpt
gu: અવતરણ

en: Excerpt View Icon
gu: અવતરણ દૃશ્ય ચિહ્ન

en: Exclude From Search
gu: શોધમાંથી બાકાત રાખો

en: Exit Icon
gu: બહાર નીકળો આઇકન

en: Expand Details
gu: વિગતો વિસ્તૃત કરો

en: Expand Icon
gu: આઇકન વિસ્તૃત કરો

en: Expand the functionality of WordPress beyond standard posts and pages with custom post types.
gu: વર્ડપ્રેસની કાર્યક્ષમતાને કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકારો સાથે પ્રમાણભૂત પોસ્ટ્સ અને પૃષ્ઠોથી આગળ વિસ્તૃત કરો

en: Export
gu: નિકાસ કરો

en: Export - Generate PHP
gu: નિકાસ - PHP જનરેટ કરો

en: Export As JSON
gu: JSON તરીકે નિકાસ કરો

en: Export Field Groups
gu: નિકાસ ક્ષેત્ર જૂથો

en: Exported 1 item. | Exported %s items.
gu[0]: 1 આઇટમ નિકાસ કરી.
gu[1]: %s વસ્તુઓ નિકાસ કરી.

en: Expose this post type in the REST API.
gu: REST API માં આ પોસ્ટ પ્રકારનો પર્દાફાશ કરો.

en: Exposes this post type in the REST API. Required to use the block editor.
gu: REST API માં આ પોસ્ટ પ્રકારનો પર્દાફાશ કરે છે. બ્લોક એડિટરનો ઉપયોગ કરવા માટે જરૂરી છે.

en: External Icon
gu: બાહ્ય ચિહ્ન

en: Facebook (alt) Icon
gu: ફેસબુક (alt) આઇકન

en: Facebook Icon
gu: ફેસબુક ચિહ્ન

en: Failed to import post types.
gu: પોસ્ટ પ્રકારો આયાત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to import taxonomies.
gu: વર્ગીકરણ આયાત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Featured Image
gu: ફીચર્ડ છબી

en: Featured Image Meta Box
gu: ફીચર્ડ ઇમેજ મેટા બોક્સ

en: Featured image
gu: વૈશિષ્ટિકૃત છબી

en: Feed URL
gu: ફીડ URL

en: Feedback
gu: પ્રતિસાદ

en: Feedback Icon
gu: પ્રતિસાદ આયકન

en: Field
gu: ફિલ્ડ

en: Field Group
gu: ક્ષેત્ર જૂથ

en: Field Group Title
gu: ફિલ્ડ જૂથનું શીર્ષક

en: Field Group(s)
gu: ક્ષેત્ર જૂથો

en: Field Groups
gu: ક્ષેત્ર જૂથો

en: Field Groups Enabled for GraphQL
gu: GraphQL માટે ફીલ્ડ જૂથો સક્ષમ કર્યા

en: Field Groups Enabled for REST API
gu: REST API માટે ફીલ્ડ જૂથો સક્ષમ કર્યા

en: Field Keys
gu: ફીલ્ડ કીઓ

en: Field Label
gu: ફીલ્ડ લેબલ

en: Field Name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Field Settings Tabs
gu: ફીલ્ડ સેટિંગ્સ ટૅબ્સ

en: Field Settings Tabs Enabled
gu: ફીલ્ડ સેટિંગ્સ ટેબ્સ સક્રિય

en: Field Type
gu: ક્ષેત્ર પ્રકાર

en: Field Type Modal Enabled
gu: ફીલ્ડ ટાઈપ મોડીલ સક્રિય છે

en: Field group activated. | %s field groups activated.
gu[0]: ક્ષેત્ર જૂથ સક્રિય.
gu[1]: %s ફીલ્ડ જૂથો સક્રિય થયા.

en: Field group deactivated. | %s field groups deactivated.
gu[0]: ક્ષેત્ર જૂથ નિષ્ક્રિય.
gu[1]: %s ફીલ્ડ જૂથો નિષ્ક્રિય કર્યા.

en: Field group deleted.
gu: ફીલ્ડ જૂથ કાઢી નાખ્યું.

en: Field group draft updated.
gu: ફીલ્ડ ગ્રુપ ડ્રાફ્ટ અપડેટ કર્યો.

en: Field group duplicated. | %s field groups duplicated.
gu[0]: ફીલ્ડ ગ્રુપ ડુપ્લિકેટ કર્યું.
gu[1]: %s ફીલ્ડ જૂથો ડુપ્લિકેટ થયા.

en: Field group linked successfully. | Field groups linked successfully.
gu[0]: ફીલ્ડ ગ્રુપ સફળતાપૂર્વક લિંક થયું.
gu[1]: ફીલ્ડ જૂથો સફળતાપૂર્વક લિંક થયા.

en: Field group published.
gu: ક્ષેત્ર જૂથ પ્રકાશિત.

en: Field group saved.
gu: ક્ષેત્ર જૂથ સાચવ્યું.

en: Field group scheduled for.
gu: ક્ષેત્ર જૂથ માટે સુનિશ્ચિત થયેલ છે.

en: Field group submitted.
gu: ક્ષેત્ર જૂથ સબમિટ.

en: Field group synchronized. | %s field groups synchronized.
gu[0]: ફીલ્ડ જૂથ સમન્વયિત.
gu[1]: %s ફીલ્ડ જૂથો સિંક્રનાઇઝ થયા.

en: Field group title is required
gu: ક્ષેત્ર જૂથ શીર્ષક આવશ્યક છે

en: Field group updated.
gu: ફીલ્ડ જૂથ અપડેટ કર્યું.

en: Field groups linked successfully.
gu: ક્ષેત્ર જૂથો સફળતાપૂર્વક લિંક થયા.

en: Field groups with a lower order will appear first
gu: નીચલા ક્રમવાળા ક્ષેત્ર જૂથો પહેલા દેખાશે

en: Field moved to other group
gu: ફિલ્ડ અન્ય જૂથમાં ખસેડવામાં આવ્યું

en: Field type does not exist
gu: ક્ષેત્ર પ્રકાર અસ્તિત્વમાં નથી

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: File
gu: ફાઇલ

en: File Array
gu: ફાઇલ એરે

en: File ID
gu: ફાઈલ આઈડી

en: File URL
gu: ફાઈલ યુઆરએલ

en: File name
gu: ફાઇલનું નામ

en: File size
gu: ફાઈલ સાઇઝ઼:

en: File size must be at least %s.
gu: ફાઇલનું કદ ઓછામાં ઓછું %s હોવું જોઈએ.

en: File size must not exceed %s.
gu: ફાઇલનું કદ %s થી વધુ ન હોવું જોઈએ.

en: File type must be %s.
gu: ફાઇલનો પ્રકાર %s હોવો આવશ્યક છે.

en: Filter %s by date
gu: તારીખ દ્વારા %s ફિલ્ટર કરો

en: Filter %s list
gu: %s સૂચિને ફિલ્ટર કરો

en: Filter By Item
gu: આઇટમ દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter Icon
gu: ફિલ્ટર આયકન

en: Filter Items By Date
gu: તારીખ દ્વારા આઇટમ્સ ફિલ્ટર કરો

en: Filter Items List
gu: વસ્તુઓ ની યાદી ફિલ્ટર કરો

en: Filter by %s
gu: %s દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by Post Status
gu: પોસ્ટ સ્ટેટસ દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by Post Type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by Role
gu: ભૂમિકા દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by Taxonomy
gu: વર્ગીકરણ દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter by category
gu: શ્રેણી દ્વારા ફિલ્ટર કરો

en: Filter posts by date
gu: તારીખ દ્વારા પોસ્ટ્સ ફિલ્ટર કરો

en: Filter posts list
gu: પોસ્ટની સૂચિ ને ફિલ્ટર કરો

en: Filters
gu: ફિલ્ટર્સ

en: Find current location
gu: વર્તમાન સ્થાન શોધો

en: Flag Icon
gu: ધ્વજ આયકન

en: Flexible Content
gu: લવચીક સામગ્રી

en: Flexible Content Field
gu: લવચીક સામગ્રી ક્ષેત્ર

en: Flip Horizontal Icon
gu: ફ્લિપ હોરિઝોન્ટલ આઇકન

en: Flip Vertical Icon
gu: ફ્લિપ વર્ટિકલ આઇકન

en: Food Icon
gu: ફૂડ આઇકન

en: For hierarchical types in the post type list screen.
gu: પોસ્ટ ટાઇપ લિસ્ટ સ્ક્રીનમાં અધિક્રમિક પ્રકારો માટે.

en: For more control, you may specify both a value and label like this:
gu: વધુ નિયંત્રણ માટે, તમે આના જેવું મૂલ્ય અને નામપટ્ટી બંનેનો ઉલ્લેખ કરી શકો છો:

en: Format
gu: ફોર્મેટ

en: Forms
gu: સ્વરૂપો

en: Forms Icon
gu: ફોર્મ આઇકન

en: Forums Icon
gu: ફોરમ આયકન

en: Forward Icon
gu: ફોરવર્ડ આઇકન

en: Free
gu: મફત

en: Friends Icon
gu: મિત્રો ચિહ્ન

en: Front Page
gu: પહેલું પાનું

en: Front URL Prefix
gu: ફ્રન્ટ URL ઉપસર્ગ

en: Full Size
gu: પૂર્ણ કદ

en: Fullscreen (alt) Icon
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન (alt) આઇકન

en: Fullscreen Exit (alt) Icon
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન બહાર નીકળો (alt) આઇકન

en: Gallery
gu: ગેલેરી

en: Gallery Field
gu: ગેલેરી ક્ષેત્ર

en: Gallery Icon
gu: ગેલેરી આઇકન

en: Games Icon
gu: ગેમ્સ આઇકન

en: General
gu: સામાન્ય

en: Generate PHP
gu: PHP જનરેટ કરો

en: Generic Icon
gu: મૌલિક ચિહ્ન

en: Genre
gu: શૈલી

en: Genres
gu: શૈલીઓ

en: Get 4 months free on any WP Engine plan
gu: કોઈપણ WP એન્જિન પ્લાન પર 4 મહિના મફત મેળવો

en: Get started creating new custom fields for your posts, pages, custom post types and other WordPress content.
gu: તમારી પોસ્ટ્સ, પૃષ્ઠો, કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકારો અને અન્ય WordPress સામગ્રી માટે નવા કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ બનાવવાનું શરૂ કરો.

en: Google Icon
gu: Google ચિહ્ન

en: Google Map
gu: ગૂગલે નકશો

en: Grid View Icon
gu: ગ્રીડ વ્યૂ આઇકન

en: Group
gu: જૂથ

en: Group Settings
gu: જૂથ સેટિંગ્સ

en: Groups Icon
gu: જૂથો આયકન

en: HTML Icon
gu: HTML આયકન

en: Hammer Icon
gu: હેમર આઇકન

en: Has an item archive that can be customized with an archive template file in your theme.
gu: તમારી થીમમાં આર્કાઇવ ટેમ્પલેટ ફાઇલ સાથે કસ્ટમાઇઝ કરી શકાય તેવી આઇટમ આર્કાઇવ ધરાવે છે.

en: Has any page selected
gu: કોઈપણ પૃષ્ઠ પસંદ કરેલ છે

en: Has any post selected
gu: કોઈપણ પોસ્ટ પસંદ કરેલ છે

en: Has any relationship selected
gu: પસંદ કરેલ કોઈપણ સંબંધ છે

en: Has any term selected
gu: કોઈપણ પદ પસંદ કરેલ છે

en: Has any user selected
gu: કોઈપણ વપરાશકર્તા પસંદ કરેલ છે

en: Has any value
gu: કોઈપણ મૂલ્ય ધરાવે છે

en: Has no page selected
gu: કોઈ પૃષ્ઠ પસંદ કરેલ નથી

en: Has no post selected
gu: કોઈ પોસ્ટ પસંદ કરેલ નથી

en: Has no relationship selected
gu: કોઈ સંબંધ પસંદ કર્યો નથી

en: Has no term selected
gu: કોઈ પદ પસંદ કરેલ નથી

en: Has no user selected
gu: કોઈ વપરાશકર્તા પસંદ કરેલ નથી

en: Has no value
gu: કોઈ મૂલ્ય નથી

en: Heading Icon
gu: મથાળું આયકન

en: Heart Icon
gu: હાર્ટ આઇકન

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Help & Support
gu: મદદ અને આધાર

en: Help Icon
gu: મદદ ચિહ્ન

en: Hex String
gu: હેક્સ સ્ટ્રિંગ

en: Hidden Icon
gu: છુપાયેલ ચિહ્ન

en: Hide on screen
gu: સ્ક્રીન પર છુપાવો

en: Hide&nbsp;details
gu: &nbsp;વિગતો છુપાવો

en: Hierarchical
gu: વંશવેલો

en: Hierarchical post types can have descendants (like pages).
gu: અધિક્રમિક વર્ગીકરણમાં વંશજો હોઈ શકે છે (જેમ કે શ્રેણીઓ).

en: Hierarchical taxonomies can have descendants (like categories).
gu: અધિક્રમિક વર્ગીકરણમાં વંશજો હોઈ શકે છે (જેમ કે શ્રેણીઓ).

en: High (after title)
gu: ઉચ્ચ (શીર્ષક પછી)

en: Home Icon
gu: હોમ આઇકન

en: Horizontal
gu: આડું

en: Hourglass Icon
gu: રેતીની ઘડિયાળનું ચિહ્ન

en: I know what I'm doing, show me all the options.
gu: હું જાણું છું કે હું શું કરી રહ્યો છું, મને બધા વિકલ્પો બતાવો.

en: ID (alt) Icon
gu: ID (alt) આઇકન

en: ID Icon
gu: ID આયકન

en: Icon Picker
gu: આઇકન પીકર

en: Icon picker requires a value.
gu: આઇકન પીકરને મૂલ્યની જરૂર છે.

en: Icon picker requires an icon type.
gu: આઇકન પિકર માટે એક આઇકન પ્રકારની જરૂર છે.

en: If multiple field groups appear on an edit screen, the first field group's options will be used (the one with the lowest order number)
gu: જો સંપાદન સ્ક્રીન પર બહુવિધ ફીલ્ડ જૂથો દેખાય છે, તો પ્રથમ ફીલ્ડ જૂથના વિકલ્પોનો ઉપયોગ કરવામાં આવશે (સૌથી ઓછો ઓર્ડર નંબર ધરાવતો)

en: Image
gu: છબી

en: Image Array
gu: છબી એરે

en: Image ID
gu: છબી ID

en: Image Icon
gu: છબી ચિહ્ન

en: Image URL
gu: ચિત્ર યુઆરએલ

en: Image height must be at least %dpx.
gu: છબીની ઊંચાઈ ઓછામાં ઓછી %dpx હોવી જોઈએ.

en: Image height must not exceed %dpx.
gu: છબીની ઊંચાઈ %dpx કરતાં વધુ ન હોવી જોઈએ.

en: Image width must be at least %dpx.
gu: છબીની પહોળાઈ ઓછામાં ઓછી %dpx હોવી જોઈએ.

en: Image width must not exceed %dpx.
gu: છબીની પહોળાઈ %dpx થી વધુ ન હોવી જોઈએ.

en: Images (alt) Icon
gu: છબીઓ (alt) આઇકન

en: Images (alt2) Icon
gu: છબીઓ (alt2) આઇકન

en: Import
gu: આયાત

en: Import Field Groups
gu: ક્ષેત્ર જૂથો આયાત કરો

en: Import JSON
gu: JSON આયાત કરો

en: Import JSON containing field groups, post types, or taxonomies (trusted sources only)
gu: ફીલ્ડ જૂથો, પોસ્ટ પ્રકારો અથવા વર્ગીકરણ ધરાવતા JSON ને આયાત કરો (ફક્ત વિશ્વસનીય સ્ત્રોતો માટે)

en: Import Post Types and Taxonomies registered with Custom Post Type UI and manage them with ACF. <a href="%s">Get Started</a>.
gu: કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર UI સાથે નોંધાયેલ પોસ્ટ પ્રકારો અને વર્ગીકરણ આયાત કરો અને ACF સાથે તેનું સંચાલન કરો. <a href="%s">પ્રારંભ કરો</a>.

en: Import file empty
gu: ખાલી ફાઇલ આયાત કરો

en: Import from Custom Post Type UI
gu: કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર UI માંથી આયાત કરો

en: Imported %d item from Custom Post Type UI - | Imported %d items from Custom Post Type UI -
gu[0]: કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર UI માંથી %d આઇટમ આયાત કરી -
gu[1]: કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર UI માંથી %d આઇટમ આયાત કરી -

en: Imported 1 item | Imported %s items
gu[0]: 1 આઇટમ આયાત કરી
gu[1]: %s આઇટમ આયાત કરી

en: Importing a Post Type or Taxonomy with the same key as one that already exists will overwrite the settings for the existing Post Type or Taxonomy with those of the import.
gu: પહેલાથી જ અસ્તિત્વમાં છે તે જ કી સાથે પોસ્ટ પ્રકાર અથવા વર્ગીકરણ આયાત કરવાથી વર્તમાન પોસ્ટ પ્રકાર અથવા વર્ગીકરણની સેટિંગ્સ આયાતની સાથે ઓવરરાઈટ થઈ જશે.

en: In the admin bar to view item when editing it.
gu: આઇટમમાં ફેરફાર કરતી વખતે તેને જોવા માટે એડમિન બારમાં.

en: In the admin bar to view term during editing.
gu: સંપાદન દરમિયાન શબ્દ જોવા માટે એડમિન બારમાં.

en: In the editor notice after an item is updated.
gu: આઇટમ અપડેટ થયા પછી એડિટર નોટિસમાં.

en: In the editor notice after publishing a private item.
gu: આઇટમ સુનિશ્ચિત કર્યા પછી સંપાદક સૂચનામાં.

en: In the editor notice after publishing an item.
gu: આઇટમ સુનિશ્ચિત કર્યા પછી સંપાદક સૂચનામાં.

en: In the editor notice after reverting an item to draft.
gu: આઇટમને ડ્રાફ્ટમાં પાછી ફેરવ્યા પછી સંપાદક સૂચનામાં.

en: In the editor notice after scheduling an item.
gu: આઇટમ સુનિશ્ચિત કર્યા પછી સંપાદક સૂચનામાં.

en: In the editor used as the placeholder of the title.
gu: શીર્ષકના પ્લેસહોલ્ડર તરીકે ઉપયોગમાં લેવાતા એડિટરમાં.

en: In the editor used for the title of the featured image meta box.
gu: ફીચર્ડ ઈમેજ મેટા બોક્સના શીર્ષક માટે ઉપયોગમાં લેવાતા એડિટરમાં.

en: In the editor used for the title of the post attributes meta box.
gu: પોસ્ટ એટ્રીબ્યુટ્સ મેટા બોક્સના શીર્ષક માટે ઉપયોગમાં લેવાતા એડિટરમાં.

en: In the media modal showing all media uploaded to this item.
gu: મીડિયા મોડલમાં આ આઇટમ પર અપલોડ કરેલ તમામ મીડિયા દર્શાવે છે.

en: In the post type submenu in the admin dashboard.
gu: એડમિન ડેશબોર્ડમાં પોસ્ટ ટાઇપ સબમેનુમાં.

en: Inactive <span class="count">(%s)</span> | Inactive <span class="count">(%s)</span>
gu[0]: નિષ્ક્રિય <span class="count">(%s)</span>
gu[1]: નિષ્ક્રિય <span class="count">(%s)</span>

en: Incorrect file type
gu: ખોટો ફાઇલ પ્રકાર

en: Indent Icon
gu: ઇન્ડેન્ટ આઇકન

en: Index Card Icon
gu: ઇન્ડેક્સ કાર્ડ આયકન

en: Info Icon
gu: માહિતી ચિહ્ન

en: Info Outline Icon
gu: માહિતી આઉટલાઇન આઇકોન

en: Information
gu: માહિતી

en: Insert After Icon
gu: આઇકોન પછી દાખલ કરો

en: Insert Before Icon
gu: આઈકોનથી પહેલા દાખલ કરો

en: Insert Icon
gu: આઇકન દાખલ કરો

en: Insert Into Media Button
gu: મીડિયા બટનમાં દાખલ કરો

en: Insert More Icon
gu: વધુ આઇકન દાખલ કરો

en: Insert into %s
gu: %s માં દાખલ કરો

en: Insert into post
gu: પોસ્ટ માં સામેલ કરો

en: Instagram Icon
gu: ઇન્સ્ટાગ્રામ આઇકોન

en: Instruction Placement
gu: સૂચના પ્લેસમેન્ટ

en: Instructions
gu: સૂચનાઓ

en: Instructions for content editors. Shown when submitting data.
gu: સામગ્રી સંપાદકો માટે સૂચનાઓ. ડેટા સબમિટ કરતી વખતે બતાવવામાં આવે છે.

en: Interactive Icon
gu: મિશ્રિત ચિહ્ન

en: Invalid field group parameter(s).
gu: અમાન્ય ક્ષેત્ર જૂથ પરિમાણ(ઓ).

en: Invalid nonce.
gu: અમાન્ય નૉન.

en: Invalid post ID.
gu: અમાન્ય પોસ્ટ આઈડી.

en: Invalid post type selected for review.
gu: સમીક્ષા માટે અમાન્ય પોસ્ટ પ્રકાર પસંદ કર્યો.

en: Invalid request args.
gu: અમાન્ય વિનંતી args.

en: Invalid request.
gu: અમાન્ય વિનંતી.

en: Is Multisite
gu: મલ્ટીસાઇટ છે

en: It is strongly recommended that you backup your database before proceeding. Are you sure you wish to run the updater now?
gu: આગળ વધતા પહેલા તમારા ડેટાબેઝનો બેકઅપ લેવાની ભારપૂર્વક ભલામણ કરવામાં આવે છે. શું તમે ખરેખર અપડેટર હમણાં ચલાવવા માંગો છો?

en: Italic Icon
gu: ઇટાલિક આઇકન

en: Item Link
gu: આઇટમ લિંક

en: Item Link Description
gu: આઇટમ લિંક વર્ણન

en: Item Published
gu: આઇટમ પ્રકાશિત

en: Item Published Privately
gu: આઇટમ ખાનગી રીતે પ્રકાશિત

en: Item Reverted To Draft
gu: આઇટમ ડ્રાફ્ટમાં પાછી ફેરવાઈ

en: Item Scheduled
gu: આઇટમ સુનિશ્ચિત

en: Item Updated
gu: આઈટમ અપડેટેડ.

en: Items List
gu: આઇટ્મસ  યાદી

en: Items List Navigation
gu: વસ્તુઓની યાદી સંશોધક

en: Items can be accessed using the non-pretty permalink, eg. {post_type}={post_slug}.
gu: બિન-સુંદર પરમાલિંકનો ઉપયોગ કરીને શરતોને ઍક્સેસ કરી શકાય છે, દા.ત., {query_var}={term_slug}.

en: Items can be edited and managed in the admin dashboard.
gu: એડમિન ડેશબોર્ડમાં વસ્તુઓને સંપાદિત અને સંચાલિત કરી શકાય છે.

en: JSON (newer)
gu: JSON (નવું)

en: JSON Load Paths
gu: JSON લોડ પાથ

en: JSON Save Paths
gu: JSON સેવ પાથ

en: Justify Icon
gu: જસ્ટિફાઇ આઇકન

en: Key
gu: ચાવી

en: Kitchen Sink Icon
gu: કિચન સિંક આઇકન

en: LTR Icon
gu: LTR આઇકન

en: Label
gu: લેબલ

en: Label Placement
gu: લેબલ પ્લેસમેન્ટ

en: Labels
gu: લેબલ્સ

en: Laptop Icon
gu: લેપટોપ આયકન

en: Large
gu: મોટું

en: Last updated: %s
gu: છેલ્લી અપડેટ: %s

en: Layout
gu: લેઆઉટ

en: Layout Icon
gu: લેઆઉટ આઇકન

en: Learn More
gu: વધુ શીખો

en: Learn More Icon
gu: વધુ જાણો આઇકન

en: Learn more
gu: વધુ જાણો

en: Learn more.
gu: વધુ જાણો.

en: Learn&nbsp;more
gu: વધુ&nbsp;જાણો

en: Leave blank for no limit
gu: કોઈ મર્યાદા ન હોય તો ખાલી છોડી દો

en: Left Right Icon
gu: ડાબું જમણું આયકન

en: Left aligned
gu: ડાબે સંરેખિત

en: Library
gu: લાઇબ્રેરી

en: License Activated
gu: લાઇસન્સ સક્રિય

en: License Status
gu: લાઇસન્સ સ્થિતિ

en: License Type
gu: લાઇસન્સનો પ્રકાર

en: Licensed URL
gu: લાઇસેંસ પ્રાપ્ત URL

en: Light
gu: લાઇટ

en: Lightbulb Icon
gu: લાઇટબલ્બ આઇકન

en: Limit the media library choice
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરીની પસંદગીને મર્યાદિત કરો

en: Link
gu: લિંક

en: Link Array
gu: લિંક એરે

en: Link Existing Field Groups
gu: હાલના ફીલ્ડ જૂથોને લિંક કરો

en: Link URL
gu: લિંક યુઆરએલ

en: Link field groups
gu: ફીલ્ડ જૂથોને લિંક કરો

en: LinkedIn Icon
gu: લિંક્ડઇન આઇકન

en: Links Icon
gu: લિંક્સ આયકન

en: List View Icon
gu: સૂચિ દૃશ્ય આયકન

en: List the taxonomy in the Tag Cloud Widget controls.
gu: ટેગ ક્લાઉડ વિજેટ નિયંત્રણોમાં વર્ગીકરણની સૂચિ બનાવો.

en: Load Terms
gu: લોડ શરતો

en: Load value from posts terms
gu: પોસ્ટ ટર્મ્સમાંથી મૂલ્ય લોડ કરો

en: Loading
gu: લોડ કરી રહ્યું છે

en: Loading diff
gu: તફાવત લોડ કરી રહ્યું છે

en: Local JSON
gu: સ્થાનિક JSON

en: Located in plugin: %s
gu: પ્લગઇનમાં સ્થિત: %s

en: Located in theme: %s
gu: થીમ્સમાં સ્થિત: %s

en: Located in: %s
gu: સ્થિત થયેલ છે: %s

en: Location
gu: સ્થાન

en: Location (alt) Icon
gu: સ્થાન (આલ્ટ) આઇકોન

en: Location Icon
gu: સ્થાન આયકન

en: Location Rules
gu: સ્થાન નિયમો

en: Location type "%s" is already registered.
gu: સ્થાન પ્રકાર "%s" પહેલાથી જ નોંધાયેલ છે.

en: Lock Icon
gu: લૉક આઇકન

en: Logged in
gu: લૉગ ઇન કર્યું

en: Lower case letters, underscores and dashes only, Max 20 characters.
gu: લોઅર કેસ અક્ષરો, માત્ર અન્ડરસ્કોર અને ડૅશ, મહત્તમ ૨૦ અક્ષરો.

en: Lower case letters, underscores and dashes only, Max 32 characters.
gu: લોઅર કેસ અક્ષરો, માત્ર અન્ડરસ્કોર અને ડૅશ, મહત્તમ 32 અક્ષરો.

en: Makes a taxonomy visible on the frontend and in the admin dashboard.
gu: અગ્રભાગ પર અને એડમિન ડેશબોર્ડમાં વર્ગીકરણ દૃશ્યમાન બનાવે છે.

en: Manage License
gu: લાયસન્સ મેનેજ કરો

en: Manage Terms Capability
gu: શરતોની ક્ષમતા મેનેજ કરો

en: Marker Icon
gu: માર્કર આઇકન

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Maximum Posts
gu: મહત્તમ પોસ્ટ્સ

en: Maximum Value
gu: મહત્તમ મૂલ્ય

en: Maximum values reached ( {max} values )
gu: મહત્તમ મૂલ્યો પહોંચી ગયા ( {max} મૂલ્યો )

en: Media Icon
gu: મીડિયા આઇકન

en: Media Library
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરી

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Megaphone Icon
gu: મેગાફોન આયકન

en: Menu
gu: મેનુ

en: Menu (alt) Icon
gu: મેનુ (ઑલ્ટ) ચિહ્ન

en: Menu (alt2) Icon
gu: મેનુ (alt2) ચિહ્ન

en: Menu (alt3) Icon
gu: મેનુ (alt3) ચિહ્ન

en: Menu Icon
gu: મેનુ આયકન

en: Menu Item
gu: મેનુ આઈટમ

en: Menu Label
gu: મેનુ લેબલ

en: Menu Locations
gu: મેનુ ની જગ્યાઓ

en: Menu Name
gu: મેનુ નુ નામ

en: Menu Position
gu: મેનુ સ્થિતિ

en: Menu items
gu: મેનુ વસ્તુઓ

en: Menus
gu: મેનુઓ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Meta Box
gu: મેટા બોક્સ

en: Meta Box Sanitization Callback
gu: મેટા બોક્સ સેનિટાઈઝેશન કોલબેક

en: Microphone Icon
gu: માઇક્રોફોન આઇકન

en: Migrate Icon
gu: સ્થાનાંતરિત આઇકન

en: Minimum
gu: ન્યૂનતમ

en: Minimum Posts
gu: ન્યૂનતમ પોસ્ટ્સ

en: Minimum Value
gu: ન્યૂનતમ મૂલ્ય

en: Minus Icon
gu: માઈનસ આઈકન

en: Money (alt) Icon
gu: રોકડ (અલ્ટ) ચિહ્ન

en: Money Icon
gu: મની આઇકન

en: More
gu: વધુ

en: More Tools from WP Engine
gu: WP એન્જિનના વધુ સાધનો

en: Most Used
gu: સૌથી વધુ વપરાયેલ

en: Move
gu: ખસેડો

en: Move Complete.
gu: ખસેડો પૂર્ણ.

en: Move Custom Field
gu: કસ્ટમ ફીલ્ડ ખસેડો

en: Move Field
gu: ક્ષેત્ર ખસેડો

en: Move Icon
gu: મૂવ આઇકન

en: Move field group to trash?
gu: ફીલ્ડ ગ્રુપને ટ્રેશમાં ખસેડીએ?

en: Move field to another group
gu: ફીલ્ડને બીજા જૂથમાં ખસેડો

en: Movie
gu: ફિલ્મ

en: Movies
gu: મૂવીઝ

en: Multi Select
gu: મલ્ટી સિલેક્ટ

en: Multi-Expand
gu: બહુ-વિસ્તૃત

en: Multiple Values
gu: બહુવિધ મૂલ્યો

en: Multisite Icon
gu: મલ્ટિસાઇટ આઇકન

en: MySQL Version
gu: MySQL સંસ્કરણ

en: Name
gu: નામ

en: Name Field Description
gu: નામ ક્ષેત્ર વર્ણન

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
gu: લખાણ

en: Namespace Route
gu: નેમસ્પેસ રૂટ

en: Nametag Icon
gu: નેમટેગ આયકન

en: Network Icon
gu: નેટવર્ક આઇકન

en: Networking Icon
gu: નેટવર્કિંગ ચિહ્ન

en: New %s
gu: નવું %s

en: New %s Name
gu: નવું %s નામ

en: New Field
gu: નવી ફીલ્ડ

en: New Field Group
gu: નવું ક્ષેત્ર જૂથ

en: New Item
gu: નવી આઇટમ

en: New Item Name
gu: નવી આઇટમનું નામ

en: New Lines
gu: નવી રેખાઓ

en: New Post
gu: નવી પોસ્ટ

en: New Post Type
gu: નવો પોસ્ટ પ્રકાર

en: New Tab Group
gu: નવું ટૅબ જૂથ

en: New Tag Name
gu: નવા ટેગ નું નામ

en: New Taxonomy
gu: નવુ વર્ગીકરણ

en: New to ACF? Take a look at our <a href="%s" target="_blank">getting started guide</a>.
gu: ACF માં નવા છો? અમારી <a href="%s" target="_blank">શરૂઆત માર્ગદર્શિકા</a> પર એક નજર નાખો.

en: No
gu: ના

en: No %s
gu: ના %s

en: No %s found
gu: કોઈ %s મળ્યું નથી

en: No %s found in Trash
gu: ટ્રેશમાં કોઈ %s મળ્યું નથી

en: No (alt) Icon
gu: નહિં (અલ્ટ) ચિહ્ન

en: No Field Groups found
gu: કોઈ ક્ષેત્ર જૂથો મળ્યાં નથી

en: No Field Groups found in Trash
gu: ટ્રેશમાં કોઈ ફીલ્ડ જૂથો મળ્યાં નથી

en: No Fields found
gu: કોઈ ક્ષેત્રો મળ્યાં નથી

en: No Fields found in Trash
gu: ટ્રેશમાં કોઈ ફીલ્ડ મળ્યાં નથી

en: No Formatting
gu: કોઈ ફોર્મેટિંગ નથી

en: No Icon
gu: કોઈ આઇકન નથી

en: No Items Found
gu: કોઈ આઇટમ્સ મળી નથી

en: No Items Found in Trash
gu: ટ્રેશમાં કોઈ આઇટમ્સ મળી નથી

en: No Meta Box
gu: કોઈ મેટા બોક્સ નથી

en: No Permalink (prevent URL rewriting)
gu: કોઈ પરમાલિંક નથી (URL પુનઃલેખન અટકાવો)

en: No Post Types found
gu: કોઈ પોસ્ટ પ્રકારો મળ્યા નથી

en: No Post Types found in Trash
gu: ટ્રેશમાં કોઈ પોસ્ટ પ્રકારો મળ્યા નથી

en: No Query Variable Support
gu: કોઈ ક્વેરી વેરીએબલ સપોર્ટ નથી

en: No Taxonomies found
gu: કોઈ વર્ગીકરણ મળ્યું નથી

en: No Taxonomies found in Trash
gu: ટ્રેશમાં કોઈ વર્ગીકરણ મળ્યું નથી

en: No Terms
gu: કોઈ શરતો નથી

[ctx: No Terms]
en: No %s
gu: ના %s

en: No description
gu: કોઈ વર્ણન નથી

en: No field groups
gu: કોઈ ક્ષેત્ર જૂથો નથી

en: No field groups selected
gu: કોઈ ફીલ્ડ જૂથો પસંદ કર્યા નથી

en: No fields
gu: કોઈ ફીલ્ડ નથી

en: No file selected
gu: કોઈ ફાઇલ પસંદ કરી નથી

en: No image selected
gu: કોઇ ચિત્ર પસંદ નથી કયુઁ

en: No matches found
gu: કોઈ બરાબરી મળી નથી

en: No post types
gu: કોઈ પોસ્ટ પ્રકાર નથી

en: No posts
gu: કોઈ પોસ્ટ નથી

en: No posts found
gu: કોઈ પોસ્ટ મળી નથી

en: No posts found in Trash
gu: ટ્રેશમાં કોઈ પોસ્ટ્સ મળી નથી

en: No results found for that search term
gu: તે શોધ શબ્દ માટે કોઈ પરિણામો મળ્યાં નથી.

en: No search results for '%s'
gu: '%s' માટે કોઈ શોધ પરિણામો નથી

en: No tags
gu: ટૅગ્સ નથી

en: No tags found
gu: કોઈ ટેગ મળ્યા નથી

en: No taxonomies
gu: કોઈ વર્ગીકરણ નથી

en: No terms
gu: કોઈ શરતો નથી

en: No toggle fields available
gu: કોઈ ટૉગલ ફીલ્ડ ઉપલબ્ધ નથી

en: No updates available.
gu: કોઈ અપડેટ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Normal (after content)
gu: સામાન્ય (સામગ્રી પછી)

en: Not Found
gu: મળ્યું નથી

en: Nothing from Custom Post Type UI plugin selected for import.
gu: કસ્ટમ પોસ્ટ પ્રકાર UI પ્લગઇનમાંથી કંઈપણ આયાત માટે પસંદ કરેલ નથી.

en: Nothing to import
gu: આયાત કરવા માટે કંઈ નથી

en: Null
gu: શૂન્ય

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Number of Field Groups with Blocks and Other Locations
gu: બ્લોક્સ અને અન્ય સ્થાનો સાથે ક્ષેત્ર જૂથોની સંખ્યા

en: Number of Field Groups with Multiple Block Locations
gu: બહુવિધ બ્લોક સ્થાનો સાથે ક્ષેત્ર જૂથોની સંખ્યા

en: Number of Field Groups with a Single Block Location
gu: એક બ્લોક સ્થાન સાથે ક્ષેત્ર જૂથોની સંખ્યા

en: Number of Fields by Field Type
gu: ક્ષેત્ર પ્રકાર દ્વારા ક્ષેત્રોની સંખ્યા

en: Number of Third Party Fields by Field Type
gu: ફીલ્ડ પ્રકાર દ્વારા તૃતીય પક્ષ ફીલ્ડની સંખ્યા

en: Off Text
gu: બંધ ટેક્સ્ટ

en: On Text
gu: ટેક્સ્ટ પર

en: One or many post types that can be classified with this taxonomy.
gu: આ વર્ગીકરણ સાથે વર્ગીકૃત કરી શકાય તેવા એક અથવા ઘણા પોસ્ટ પ્રકારો.

en: Open
gu: ઓપન

en: Open Folder Icon
gu: ફોલ્ડર આઈકોન ખોલો

en: Opens in a new window/tab
gu: નવી વિંડો/ટેબમાં ખુલે છે

en: Optional custom controller to use instead of `WP_REST_Posts_Controller`.
gu: `WP_REST_Posts_Controller` ને બદલે વાપરવા માટે વૈકલ્પિક કસ્ટમ નિયંત્રક.

en: Optional custom controller to use instead of `WP_REST_Terms_Controller `.
gu: `WP_REST_Terms_Controller` ને બદલે વાપરવા માટે વૈકલ્પિક કસ્ટમ નિયંત્રક.

en: Optionally provide a plural to be used in capabilities.
gu: વૈકલ્પિક રીતે ક્ષમતાઓમાં ઉપયોગમાં લેવા માટે બહુવચન પ્રદાન કરો.

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Options Page
gu: વિકલ્પો પૃષ્ઠ

en: Options Pages
gu: વિકલ્પો પૃષ્ઠો

en: Options Pages UI Enabled
gu: વિકલ્પો પૃષ્ઠો UI સક્ષમ કરેલ છે

en: Order
gu: ઓર્ડર

en: Order No.
gu: ઓર્ડર નં.

en: Ordered List Icon
gu: ઓર્ડર કરેલ સૂચિ ચિહ્ન

en: Ordered List RTL Icon
gu: ક્રમબદ્ધ સૂચિ RTL આઇકન

en: Original
gu: અસલ

en: Other
gu: અન્ય

en: Outdent Icon
gu: આઉટડેન્ટ આઇકન

en: Overview
gu: અવલોકન

en: PDF Icon
gu: પીડીએફ આઇકન

en: PM Icon
gu: પીએમ આઇકન

en: PRO
gu: પ્રો

en: PRO Only
gu: માત્ર પ્રો

en: PRO fields cannot be edited without an active license.
gu: સક્રિય લાયસન્સ વિના PRO ક્ષેત્રો સંપાદિત કરી શકાતા નથી.

en: Page
gu: પેજ

en: Page Attributes
gu: પેજ લક્ષણો

en: Page Icon
gu: પૃષ્ઠ આયકન

en: Page Link
gu: પૃષ્ઠ લિંક

en: Page Parent
gu: પેજ પેરન્ટ

en: Page Template
gu: પેજ ટેમ્પલેટ

en: Page Type
gu: પેજ પ્રકાર

en: Page is equal to
gu: મૂલ્ય સમાન છે

en: Page is not equal to
gu: પૃષ્ઠ બરાબર નથી

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Pages contain
gu: પૃષ્ઠો સમાવે છે

en: Pages do not contain
gu: પૃષ્ઠો સમાવતા નથી

en: Pagination
gu: પૃષ્ઠ ક્રમાંકન

en: Pagination support for the items URLs such as the archives.
gu: આર્કાઇવ્સ જેવી વસ્તુઓ URL માટે પૃષ્ઠ ક્રમાંકન સપોર્ટ.

en: Palm Tree Icon
gu: પામનું વૃક્ષ ચિહ્ન

en: Paperclip Icon
gu: પેપરક્લિપ આઇકન

en: Paragraph Icon
gu: ફકરો આયકન

en: Parent
gu: પેરેન્ટ

en: Parent %s
gu: પેરન્ટ %s

en: Parent %s:
gu: પેરન્ટ %s

en: Parent Category
gu: પિતૃ શ્રેણી

en: Parent Category:
gu: પિતૃ શ્રેણી:

en: Parent Field Description
gu: પિતૃ ક્ષેત્રનું વર્ણન

en: Parent Item
gu: પિતૃ વસ્તુ

en: Parent Item Prefix
gu: પિતૃ આઇટમ ઉપસર્ગ

en: Parent Item With Colon
gu: કોલોન સાથે પિતૃ શ્રેણી

en: Parent Page (has children)
gu: માતાપિતાનું પૃષ્ઠ (બાળકો છે)

en: Parent Page:
gu: પિતૃ પૃષ્ઠ:

en: Parent Theme
gu: પિતૃ થીમ

en: Parent-child terms in URLs for hierarchical taxonomies.
gu: વંશવેલો વર્ગીકરણ માટે URL માં માતાપિતા-બાળક શબ્દો.

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Paste Word Icon
gu: વર્ડ આઇકન પેસ્ટ કરો

en: Pause Icon
gu: થોભાવો ચિહ્ન

en: Performance Icon
gu: પ્રદર્શન ચિહ્ન

en: Permalink
gu: પરમાલિંક

en: Permalink Rewrite
gu: પરમાલિંક ફરીથી લખો

en: Permalinks for this post type are disabled.
gu: આ વર્ગીકરણ માટે પરમાલિંક્સ અક્ષમ છે.

en: Permalinks for this taxonomy are disabled.
gu: આ વર્ગીકરણ માટે પરમાલિંક્સ અક્ષમ છે.

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Pets Icon
gu: પાળતુ પ્રાણીનું ચિહ્ન

en: Phone Icon
gu: ફોન આઇકન

en: Pinterest Icon
gu: Pinterest આયકન

en: Placeholder Text
gu: પ્લેસહોલ્ડર ટેક્સ્ટ

en: Placement
gu: પ્લેસમેન્ટ

en: Play Icon
gu: પ્લે આઇકન

en: Playlist Audio Icon
gu: પ્લેલિસ્ટ ઑડિઓ આયકન

en: Playlist Video Icon
gu: પ્લેલિસ્ટ વિડિઓ આયકન

en: Please activate your ACF PRO license to edit field groups assigned to an ACF Block.
gu: ACF બ્લોકને સોંપેલ ફીલ્ડ જૂથોને સંપાદિત કરવા માટે કૃપા કરીને તમારું ACF PRO લાઇસન્સ સક્રિય કરો.

en: Please activate your ACF PRO license to edit this options page.
gu: આ વિકલ્પો પૃષ્ઠને સંપાદિત કરવા માટે કૃપા કરીને તમારું ACF PRO લાઇસન્સ સક્રિય કરો.

en: Please also check all premium add-ons (%s) are updated to the latest version.
gu: કૃપા કરીને તમામ પ્રીમિયમ એડ-ઓન્સ (%s) નવીનતમ સંસ્કરણ પર અપડેટ થયા છે તે પણ તપાસો.

en: Please contact your site administrator or developer for more details.
gu: વધુ વિગતો માટે કૃપા કરીને તમારા સાઇટ એડમિનિસ્ટ્રેટર અથવા ડેવલપરનો સંપર્ક કરો.

en: Please select at least one site to upgrade.
gu: કૃપા કરીને અપગ્રેડ કરવા માટે ઓછામાં ઓછી એક સાઇટ પસંદ કરો.

en: Please select the destination for this field
gu: કૃપા કરીને આ ફીલ્ડ માટે ગંતવ્ય પસંદ કરો.

en: Please select the field groups to link.
gu: કૃપા કરીને લિંક કરવા માટે ફીલ્ડ જૂથો પસંદ કરો.

en: Please use the Help & Support tab to get in touch should you find yourself requiring assistance.
gu: જો તમને તમારી જાતને સહાયની જરૂર જણાય તો સંપર્કમાં રહેવા માટે કૃપા કરીને મદદ અને સમર્થન ટેબનો ઉપયોગ કરો.

en: Plugin Type
gu: પ્લગઇન પ્રકાર

en: Plugin Version
gu: પ્લગઇન સંસ્કરણ

en: Plugins Checked Icon
gu: પ્લગઇન્સ ચેક કરેલ આઇકન

en: Plugins Icon
gu: પ્લગઇન્સ આઇકન

en: Plural Capability Name
gu: બહુવચન ક્ષમતા નામ

en: Plural Label
gu: બહુવચન નામ

en: Plus (alt) Icon
gu: પ્લસ (alt) આઇકન

en: Plus (alt2) Icon
gu: પ્લસ (alt2) આઇકન

en: Plus Icon
gu: પ્લસ આઇકન

en: Podio Icon
gu: પોડિયો આઇકન

en: Popular
gu: પ્રખ્યાત

en: Popular %s
gu: લોકપ્રિય %s

en: Popular Items
gu: લોકપ્રિય વસ્તુઓ

en: Popular Tags
gu: લોકપ્રિય ટૅગ્સ

en: Popular fields
gu: લોકપ્રિય ક્ષેત્રો

en: Portfolio Icon
gu: પોર્ટફોલિયો આઇકન

en: Position
gu: પદ

en: Post
gu: પોસ્ટ

en: Post Archives
gu: કાર્ય આર્કાઇવ્ઝ

en: Post Attributes
gu: પોસ્ટ લક્ષણો

en: Post Category
gu: પોસ્ટ કેટેગરી

en: Post Format
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ

en: Post Formats
gu: પોસ્ટ ફોર્મેટ્સ

en: Post ID
gu: પોસ્ટ આઈડી

en: Post Icon
gu: પોસ્ટ આયકન

en: Post Link
gu: પોસ્ટ લિંક

en: Post Object
gu: ઑબ્જેક્ટ પોસ્ટ કરો

en: Post Status
gu: પોસ્ટની સ્થિતિ

en: Post Status Icon
gu: પોસ્ટ સ્ટેટસ આઇકન

en: Post Taxonomy
gu: પોસ્ટ વર્ગીકરણ

en: Post Template
gu: પોસ્ટ ટેમ્પલેટ

en: Post Type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર

en: Post Type Key
gu: પોસ્ટ પ્રકાર કી

en: Post Types
gu: પોસ્ટ પ્રકારો

en: Post Types and Taxonomies Enabled
gu: પોસ્ટ પ્રકારો અને વર્ગીકરણો સક્ષમ

en: Post is equal to
gu: પોસ્ટ બરાબર છે

en: Post is not equal to
gu: પોસ્ટ બરાબર નથી

en: Post published privately.
gu: પોસ્ટ ખાનગી રીતે પ્રકાશિત.

en: Post published.
gu: પોસ્ટ પ્રકાશિત થઇ ગઈ છે.

en: Post reverted to draft.
gu: પોસ્ટ ડ્રાફ્ટમાં પાછું ફેરવ્યું.

en: Post scheduled.
gu: સુનિશ્ચિત પોસ્ટ.

en: Post type activated. | %s post types activated.
gu[0]: પોસ્ટનો પ્રકાર સક્રિય કર્યો.
gu[1]: %s પોસ્ટ પ્રકારો સક્રિય થયા.

en: Post type deactivated. | %s post types deactivated.
gu[0]: પોસ્ટ પ્રકાર નિષ્ક્રિય.
gu[1]: %s પોસ્ટ પ્રકારો નિષ્ક્રિય કર્યા.

en: Post type deleted.
gu: પોસ્ટનો પ્રકાર કાઢી નાખ્યો.

en: Post type draft updated.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર ડ્રાફ્ટ અપડેટ કર્યો.

en: Post type duplicated. | %s post types duplicated.
gu[0]: પોસ્ટ પ્રકાર ડુપ્લિકેટ.
gu[1]: %s પોસ્ટ પ્રકારો ડુપ્લિકેટ.

en: Post type saved.
gu: પોસ્ટનો પ્રકાર સાચવ્યો.

en: Post type scheduled for.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર માટે સુનિશ્ચિત થયેલ છે.

en: Post type submitted.
gu: પોસ્ટનો પ્રકાર સબમિટ કર્યો.

en: Post type synchronized. | %s post types synchronized.
gu[0]: પોસ્ટ પ્રકાર સમન્વયિત.
gu[1]: %s પોસ્ટ પ્રકારો સમન્વયિત.

en: Post type updated.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર અપડેટ કર્યો.

en: Post updated
gu: પોસ્ટ અપડેટ થઇ ગઈ

en: Post updated.
gu: પોસ્ટ અપડેટ થઇ ગઈ છે.

en: Posts
gu: પોસ્ટો

en: Posts Page
gu: પોસ્ટ્સ પેજ

en: Posts contain
gu: પોસ્ટ સમાવે છે

en: Posts do not contain
gu: પોસ્ટ સમાવી નથી

en: Posts list
gu: પોસ્ટ્સ યાદી

en: Posts list navigation
gu: પોસ્ટ્સ સંશોધક માટે ની યાદી

en: Prepend
gu: પ્રીપેન્ડ

en: Prepend an extra checkbox to toggle all choices
gu: બધા વિકલ્પોને ટૉગલ કરવા માટે એક વધારાનો ચેકબોક્સ ઉમેરો.બધા વિકલ્પોને ટૉગલ કરવા માટે એક વધારાનો ચેકબોક્સ ઉમેરો.

en: Presentation
gu: રજૂઆત

en: Pressthis Icon
gu: આ ચિહ્ન દબાવો

en: Preview Size
gu: પૂર્વાવલોકન કદ

en: Printer Icon
gu: પ્રિન્ટર આઇકન

en: Privacy Icon
gu: ગોપનીયતા ચિહ્ન

en: Products Icon
gu: પ્રોડક્ટ્સ આયકન

en: Provides a way to structure fields into groups to better organize the data and the edit screen.
gu: ડેટા અને સંપાદન સ્ક્રીનને વધુ સારી રીતે ગોઠવવા માટે જૂથોમાં ક્ષેત્રોને સંરચિત કરવાનો માર્ગ પૂરો પાડે છે.

en: Public
gu: પબ્લિક

en: Publicly Queryable
gu: સાર્વજનિક રૂપે પૂછવા યોગ્ય

en: Query Variable
gu: ક્વેરી વેરીએબલ

en: Query Variable Support
gu: વેરીએબલ સપોર્ટ ક્વેરી

en: Quick Edit
gu: ઝડપી સંપાદન

en: Quote Icon
gu: અવતરણ આયકન

en: REST API Format
gu: REST API ફોર્મેટ

en: REST API Icon
gu: REST API આઇકન

en: RGBA Array
gu: RGBA એરે

en: RGBA String
gu: RGBA સ્ટ્રિંગ

en: RSS Icon
gu: RSS ચિહ્ન

en: RSS feed URL for the post type items.
gu: પોસ્ટ પ્રકારની વસ્તુઓ માટે RSS ફીડ URL.

en: RTL Icon
gu: RTL આઇકન

en: Radio Button
gu: રેડિયો બટન

en: Radio Buttons
gu: રેડિયો બટનો

en: Randomize Icon
gu: રેન્ડમાઇઝ આઇકન

en: Range
gu: શ્રેણી

en: Reading upgrade tasks...
gu: અપગ્રેડ કાર્યો વાંચી રહ્યા છીએ...

en: Reddit Icon
gu: Reddit આયકન

en: Redo Icon
gu: ફરીથી કરો આઇકન

en: Regenerate
gu: પુનઃસર્જન કરો

en: Regenerate all labels using the Singular and Plural labels
gu: એકવચન અને બહુવચન લેબલ્સનો ઉપયોગ કરીને બધા લેબલ્સ ફરીથી બનાવો

en: Register
gu: રજિસ્ટર

en: Register Meta Box Callback
gu: મેટા બોક્સ કોલબેક રજીસ્ટર કરો

en: Registered ACF Blocks
gu: રજિસ્ટર્ડ ACF બ્લોક્સ

en: Registered ACF Forms
gu: રજિસ્ટર્ડ ACF ફોર્મ્સ

en: Registered Field Groups (JSON)
gu: રજિસ્ટર્ડ ફીલ્ડ ગ્રુપ્સ (JSON)

en: Registered Field Groups (PHP)
gu: રજિસ્ટર્ડ ફીલ્ડ ગ્રુપ્સ (PHP)

en: Registered Field Groups (UI)
gu: રજિસ્ટર્ડ ફીલ્ડ ગ્રુપ્સ (UI)

en: Registered Options Pages (JSON)
gu: રજિસ્ટર્ડ વિકલ્પો પૃષ્ઠો (JSON)

en: Registered Options Pages (PHP)
gu: રજિસ્ટર્ડ ઓપ્શન્સ પેજીસ (PHP)

en: Registered Options Pages (UI)
gu: રજિસ્ટર્ડ વિકલ્પો પૃષ્ઠો (UI)

en: Registered Post Types (JSON)
gu: રજિસ્ટર્ડ પોસ્ટ પ્રકારો (JSON)

en: Registered Post Types (UI)
gu: રજિસ્ટર્ડ પોસ્ટ પ્રકારો (UI)

en: Registered Taxonomies (JSON)
gu: રજિસ્ટર્ડ ટેક્સોનોમી (JSON)

en: Registered Taxonomies (UI)
gu: રજિસ્ટર્ડ ટેક્સોનોમી (UI)

en: Relational
gu: સંબંધી

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: Relationship is not equal to
gu: સંબંધ સમાન નથી

en: Relationships contain
gu: સંબંધો સમાવે છે

en: Relationships do not contain
gu: સંબંધોમાં સમાવિષ્ટ નથી

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Remove Featured Image
gu: વિશેષ ચિત્ર દૂર કરો

en: Remove Formatting Icon
gu: ફોર્મેટિંગ આયકન દૂર કરો

en: Remove Icon
gu: આઇકન દૂર કરો

en: Remove featured image
gu: વૈશિષ્ટિકૃત છબી દૂર કરો

en: Remove file
gu: ફાઇલ દૂર કરો

en: Remove image
gu: છબી દૂર કરો

en: Rename Capabilities
gu: ક્ષમતાઓનું નામ બદલો

en: Renew ACF PRO License
gu: ACF PRO લાઇસન્સ રિન્યૂ કરો

en: Renew License
gu: લાયસન્સ રિન્યૂ કરો

en: Renew PRO License
gu: PRO લાઇસન્સ રિન્યૂ કરો

en: Renew PRO to Unlock
gu: અનલૉક કરવા માટે PRO રિન્યૂ કરો

en: Repeat Icon
gu: પુનરાવર્તન ચિહ્ન

en: Repeater
gu: રીપીટર

en: Repeater Field
gu: પુનરાવર્તક સૂચિ

en: Replies Icon
gu: જવાબો આયકન

en: Required
gu: જરૂરી?

en: Restrict which files can be uploaded
gu: કઈ ફાઇલો અપલોડ કરી શકાય તે પ્રતિબંધિત કરો

en: Restrict which images can be uploaded
gu: કઈ છબીઓ અપલોડ કરી શકાય તે પ્રતિબંધિત કરો

en: Restricted
gu: પ્રતિબંધિત

en: Return Format
gu: રીટર્ન ફોર્મેટ

en: Return Value
gu: વળતર મૂલ્ય

en: Returning an escaped HTML value is only possible when format_value is also true. The field value has not been returned for security.
gu: એસ્કેપ કરેલ HTML મૂલ્ય પરત કરવું ત્યારે જ શક્ય છે જ્યારે format_value પણ સાચું હોય. સુરક્ષા માટે ફીલ્ડ મૂલ્ય પરત કરવામાં આવ્યું નથી.

en: Returning escaped HTML values is only possible when format_value is also true. The field values have not been returned for security.
gu: છટકી ગયેલા HTML મૂલ્યો પરત કરવા માત્ર ત્યારે જ શક્ય છે જ્યારે format_value પણ સાચું હોય. સુરક્ષા માટે ફીલ્ડ મૂલ્યો પરત કરવામાં આવ્યા નથી.

en: Review changes
gu: ફેરફારોની સમીક્ષા કરો

en: Review local JSON changes
gu: સ્થાનિક JSON ફેરફારોની સમીક્ષા કરો

en: Review sites & upgrade
gu: સાઇટ્સની સમીક્ષા કરો અને અપગ્રેડ કરો

en: Revisions
gu: પુનરાવર્તનો

en: Rewrite the URL using a custom slug defined in the input below. Your permalink structure will be
gu: નીચેના ઇનપુટમાં વ્યાખ્યાયિત કસ્ટમ સ્લગનો ઉપયોગ કરીને URL ને ફરીથી લખો. તમારું પરમાલિંક માળખું હશે

en: Rewrite the URL using the post type key as the slug. Your permalink structure will be
gu: સ્લગ તરીકે વર્ગીકરણ કીનો ઉપયોગ કરીને URL ને ફરીથી લખો. તમારું પરમાલિંક માળખું હશે

en: Rewrite the URL using the taxonomy key as the slug. Your permalink structure will be
gu: સ્લગ તરીકે વર્ગીકરણ કીનો ઉપયોગ કરીને URL ને ફરીથી લખો. તમારું પરમાલિંક માળખું હશે

en: Rotate Icon
gu: ચિહ્ન ફેરવો

en: Rotate Left Icon
gu: ડાબે આયકન ફેરવો

en: Rotate Right Icon
gu: જમણું ચિહ્ન ફેરવો

en: Row
gu: પંક્તિ

en: Rows
gu: પંક્તિઓ

en: Rules
gu: નિયમો

en: Save 'custom' values to the field's choices
gu: ફીલ્ડની પસંદગીઓમાં 'કસ્ટમ' મૂલ્યો સાચવો

en: Save 'other' values to the field's choices
gu: ક્ષેત્રની પસંદગીમાં 'અન્ય' મૂલ્યો સાચવો

en: Save Changes
gu: ફેરફારો સેવ કરો

en: Save Custom Values
gu: કસ્ટમ મૂલ્યો સાચવો

en: Save Format
gu: ફોર્મેટ સાચવો

en: Save Options
gu: વિકલ્પો સાચવો

en: Save Other Choice
gu: અન્ય પસંદગી સાચવો

en: Save Terms
gu: શરતો સાચવો

en: Save created options back to the "Choices" setting in the field definition.
gu: બનાવેલા વિકલ્પોને ફીલ્ડ ડેફિનેશનમાં "પસંદગીઓ" સેટિંગમાં પાછા સાચવો.

en: Saved
gu: સેવ થયેલ

en: Saved Icon
gu: સાચવેલ આઇકન

en: Schedule Icon
gu: શેડ્યૂલ આઇકન

en: Screen Options Icon
gu: સ્ક્રીન વિકલ્પો આયકન

en: Seamless (no metabox)
gu: સીમલેસ (કોઈ મેટાબોક્સ નથી)

en: Search
gu: શોધો

en: Search %s
gu: %s શોધો

en: Search Field Groups
gu: ક્ષેત્ર જૂથો શોધો

en: Search Fields
gu: શોધ ક્ષેત્રો

en: Search Icon
gu: શોધ આયકન

en: Search Items
gu: આઇટમ્સ શોધો

en: Search Post Types
gu: પોસ્ટ પ્રકારો શોધો

en: Search Posts
gu: પોસ્ટ્સ શોધો

en: Search Tags
gu: ટૅગ્સ શોધો

en: Search Taxonomies
gu: વર્ગીકરણ શોધો

en: Search fields...
gu: ફીલ્ડ્સ શોધો...

en: Search for address...
gu: સરનામું શોધો...

en: Search icons...
gu: ચિહ્નો શોધો...

en: Search...
gu: શોધો

en: Select %s
gu: %s પસંદ કરો

en: Select Color
gu: રંગ પસંદ કરો

en: Select Field
gu: ક્ષેત્ર પસંદ કરો

en: Select Field Groups
gu: ક્ષેત્ર જૂથો પસંદ કરો

en: Select Field Type
gu: ક્ષેત્ર પ્રકાર પસંદ કરો

en: Select File
gu: ફાઇલ પસંદ કરો

en: Select Image
gu: છબી પસંદ કરો

en: Select JSON File
gu: JSON ફાઇલ પસંદ કરો

en: Select Link
gu: લિંક પસંદ કરો

en: Select Multiple
gu: બહુવિધ પસંદ કરો

en: Select Options Pages
gu: વિકલ્પો પૃષ્ઠો પસંદ કરો

en: Select Post Types
gu: પોસ્ટ પ્રકારો પસંદ કરો

en: Select Taxonomies
gu: વર્ગીકરણ પસંદ કરો

en: Select default color
gu: મુળભૂત રંગ પસંદ કરો

en: Select existing taxonomies to classify items of the post type.
gu: પોસ્ટ પ્રકારની વસ્તુઓનું વર્ગીકરણ કરવા માટે વર્તમાન વર્ગીકરણ પસંદ કરો.

en: Select field(s) to store the reference back to the item being updated. You may select this field. Target fields must be compatible with where this field is being displayed. For example, if this field is displayed on a Taxonomy, your target field should be of type Taxonomy
gu: અપડેટ કરવામાં આવી રહેલી આઇટમનો સંદર્ભ પાછો સંગ્રહિત કરવા માટે ક્ષેત્ર(ઓ) પસંદ કરો. તમે આ ક્ષેત્ર પસંદ કરી શકો છો. જ્યાં આ ક્ષેત્ર પ્રદર્શિત થઈ રહ્યું છે તેની સાથે લક્ષ્ય ક્ષેત્રો સુસંગત હોવા જોઈએ. ઉદાહરણ તરીકે, જો આ ક્ષેત્ર વર્ગીકરણ પર પ્રદર્શિત થાય છે, તો તમારું લક્ષ્ય ક્ષેત્ર વર્ગીકરણ પ્રકારનું હોવું જોઈએ

en: Select one or many field groups...
gu: એક અથવા ઘણા ક્ષેત્ર જૂથો પસંદ કરો...

en: Select post type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર પસંદ કરો

en: Select taxonomy
gu: વર્ગીકરણ પસંદ કરો

en: Select the appearance of this field
gu: આ ક્ષેત્રનો દેખાવ પસંદ કરો

en: Select the items you would like to export and then select your export method. Export As JSON to export to a .json file which you can then import to another ACF installation. Generate PHP to export to PHP code which you can place in your theme.
gu: તમે નિકાસ કરવા માંગો છો તે વસ્તુઓ પસંદ કરો અને પછી તમારી નિકાસ પદ્ધતિ પસંદ કરો. .json ફાઇલમાં નિકાસ કરવા માટે JSON તરીકે નિકાસ કરો જે પછી તમે અન્ય ACF સ્થાપનમાં આયાત કરી શકો છો. PHP કોડ પર નિકાસ કરવા માટે PHP ઉત્પન્ન કરો જેને તમે તમારી થીમમાં મૂકી શકો છો.

en: Select the taxonomy to be displayed
gu: પ્રદર્શિત કરવા માટે વર્ગીકરણ પસંદ કરો

en: Select the type of permalink to use for this taxonomy.
gu: આ વર્ગીકરણ માટે વાપરવા માટે પરમાલિંકનો પ્રકાર પસંદ કરો.

en: Select where content editors can choose the icon from.
gu: કન્ટેન્ટ એડિટર ક્યાંથી આઇકન પસંદ કરી શકે તે પસંદ કરો.

[ctx: Select2 JS input_too_long_1]
en: Please delete 1 character
gu: કૃપા કરીને 1 અક્ષર કાઢી નાખો

[ctx: Select2 JS input_too_long_n]
en: Please delete %d characters
gu: કૃપા કરીને %d અક્ષરો કાઢી નાખો

[ctx: Select2 JS input_too_short_1]
en: Please enter 1 or more characters
gu: કૃપા કરીને 1 અથવા વધુ અક્ષરો દાખલ કરો

[ctx: Select2 JS input_too_short_n]
en: Please enter %d or more characters
gu: કૃપા કરીને %d અથવા વધુ અક્ષરો દાખલ કરો

[ctx: Select2 JS load_fail]
en: Loading failed
gu: લોડિંગ નિષ્ફળ થયું

[ctx: Select2 JS load_more]
en: Loading more results&hellip;
gu: વધુ પરિણામો લોડ કરી રહ્યાં છીએ&hellip;

[ctx: Select2 JS matches_0]
en: No matches found
gu: કોઈ બરાબરી મળી નથી

[ctx: Select2 JS matches_1]
en: One result is available, press enter to select it.
gu: એક પરિણામ ઉપલબ્ધ છે, તેને પસંદ કરવા માટે એન્ટર દબાવો.

[ctx: Select2 JS matches_n]
en: %d results are available, use up and down arrow keys to navigate.
gu: %d પરિણામો ઉપલબ્ધ છે, શોધખોળ કરવા માટે ઉપર અને નીચે એરો કીનો ઉપયોગ કરો.

[ctx: Select2 JS searching]
en: Searching&hellip;
gu: શોધી રહ્યું છે...

[ctx: Select2 JS selection_too_long_1]
en: You can only select 1 item
gu: તમે માત્ર 1 આઇટમ પસંદ કરી શકો છો

[ctx: Select2 JS selection_too_long_n]
en: You can only select %d items
gu: તમે માત્ર %d વસ્તુઓ પસંદ કરી શકો છો

en: Selected elements will be displayed in each result
gu: દરેક પરિણામમાં પસંદ કરેલા તત્વો પ્રદર્શિત થશે.

en: Selected file. Press tab to access file options.
gu: પસંદ કરેલી ફાઇલ. ફાઇલ વિકલ્પો ઍક્સેસ કરવા માટે ટેબ દબાવો.

en: Selected image. Press tab to access image options.
gu: પસંદ કરેલી છબી. છબી વિકલ્પો ઍક્સેસ કરવા માટે ટેબ દબાવો.

en: Selection is greater than
gu: પસંદગી કરતાં વધારે છે

en: Selection is less than
gu: પસંદગી કરતાં ઓછી છે

en: Send Trackbacks
gu: ટ્રેકબેકસ મોકલો

en: Separate %s with commas
gu: અલ્પવિરામથી %s ને અલગ કરો

en: Separate Items With Commas
gu: અલ્પવિરામથી ટૅગ્સ અલગ કરો

en: Separate tags with commas
gu: અલ્પવિરામથી ટૅગ્સ અલગ કરો

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Set Featured Image
gu: ફીચર્ડ છબી સેટ કરો

en: Set featured image
gu: ફીચર્ડ ચિત્ર સેટ કરો

en: Set the initial zoom level
gu: પ્રારંભિક ઝૂમ સ્તર સેટ કરો

en: Sets the textarea height
gu: ટેક્સ્ટેરિયા ઊંચાઈ સેટ કરે છે

en: Sets whether posts should be excluded from search results and taxonomy archive pages.
gu: શોધ પરિણામો અને વર્ગીકરણ આર્કાઇવ પૃષ્ઠોમાંથી પોસ્ટ્સને બાકાત રાખવા જોઈએ કે કેમ તે સેટ કરે છે.

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Settings Icon
gu: સેટિંગ્સ આયકન

en: Share (alt) Icon
gu: શેર (alt) આઇકન

en: Share (alt2) Icon
gu: શેર (alt2) આઇકન

en: Share Icon
gu: શેર આઇકન

en: Shield (alt) Icon
gu: શીલ્ડ (alt) આઇકન

en: Shield Icon
gu: શિલ્ડ આઇકન

en: Shortcode Enabled
gu: રજિસ્ટર્ડ ACF ફોર્મ્સ

en: Shortcode Icon
gu: શોર્ટકોડ આઇકન

en: Show Admin Column
gu: એડમિન કૉલમ બતાવો

en: Show Color Wheel
gu: કલર વ્હીલ બતાવો

en: Show Custom Palette
gu: કસ્ટમ પેલેટ બતાવો

en: Show In Admin Bar
gu: એડમિન બારમાં બતાવો

en: Show In Admin Menu
gu: એડમિન મેનુમાં બતાવો

en: Show In REST API
gu: REST API માં બતાવો

en: Show In UI
gu: UI માં બતાવો

en: Show Media Upload Buttons
gu: મીડિયા અપલોડ બટનો બતાવો

en: Show in REST API
gu: REST API માં બતાવો

en: Show the taxonomy in the quick/bulk edit panel.
gu: ઝડપી/બલ્ક સંપાદન પેનલમાં વર્ગીકરણ બતાવો.

en: Show this field group if
gu: આ ફીલ્ડ ગ્રુપ બતાવો જો

en: Show this field if
gu: જો આ ક્ષેત્ર બતાવો

en: Show&nbsp;details
gu: &nbsp;વિગતો બતાવો

en: Shown in field group list
gu: ફીલ્ડ જૂથ સૂચિમાં બતાવેલ છે

en: Side
gu: બાજુ

en: Single Value
gu: સિંગલ વેલ્યુ

en: Single word, no spaces. Underscores and dashes allowed
gu: એક શબ્દ, ખાલી જગ્યા નહીં. અન્ડરસ્કોર્સ અને ડેશની મંજૂરી છે.

en: Single word, no spaces. Underscores and dashes allowed.
gu: એક શબ્દ, કોઈ જગ્યા નથી. અન્ડરસ્કોર અને ડેશની મંજૂરી છે.

en: Singular Capability Name
gu: એકવચન ક્ષમતા નામ

en: Singular Label
gu: એકવચન નામ

en: Site
gu: સાઇટ

en: Site (alt) Icon
gu: સાઇટ (alt) આઇકન

en: Site (alt2) Icon
gu: સાઇટ (alt3) આઇકન

en: Site (alt3) Icon
gu: સાઇટ (alt3) આઇકન

en: Site Icon
gu: સાઇટ ચિહ્ન

en: Site is up to date
gu: સાઇટ અપ ટુ ડેટ છે

en: Site requires database upgrade from %1$s to %2$s
gu: વેબસાઈટને %1$s થી %2$s સુધી ડેટાબેઝ સુધારાની જરૂર છે

en: Skip Back Icon
gu: સ્કિપ બેક આઇકન

en: Skip Forward Icon
gu: સ્કિપ ફોરવર્ડ આઇકન

en: Slides Icon
gu: સ્લાઇડ્સ આઇકન

en: Slug
gu: સ્લગ

en: Slug Field Description
gu: નામ ક્ષેત્ર વર્ણન

en: Smartphone Icon
gu: સ્માર્ટફોન આઇકન

en: Smiley Icon
gu: સ્માઇલી આઇકોન

en: Sorry, this browser does not support geolocation
gu: માફ કરશો, આ બ્રાઉઝર ભૌગોલિક સ્થાનને સપોર્ટ કરતું નથી.

en: Sorry, this post is unavailable for diff comparison.
gu: માફ કરશો, આ પોસ્ટ અલગ સરખામણી માટે અનુપલબ્ધ છે.

en: Sorry, you do not have permission to do that.
gu: માફ કરશો, તમને તે કરવાની પરવાનગી નથી

en: Sort Icon
gu: સૉર્ટ આઇકન

en: Sort Terms
gu: સૉર્ટ શરતો

en: Sos Icon
gu: Sos ચિહ્ન

en: Spam Detected
gu: સ્પામ શોધાયેલ

en: Specify custom colors
gu: કસ્ટમ રંગો સ્પષ્ટ કરો

en: Specify the return format for the icon. %s
gu: આઇકન માટે રીટર્ન ફોર્મેટ સ્પષ્ટ કરો. %s

en: Specify the returned value on front end
gu: અગ્રભાગ પર પરત કરેલ મૂલ્યનો ઉલ્લેખ કરો

en: Specify the style used to render the selected fields
gu: પસંદ કરેલા ફીલ્ડ્સ રેન્ડર કરવા માટે વપરાયેલી શૈલીનો ઉલ્લેખ કરો.

en: Specify the value returned
gu: પરત કરેલ મૂલ્યનો ઉલ્લેખ કરો

en: Speed up your workflow and develop better websites with features like ACF Blocks and Options Pages, and sophisticated field types like Repeater, Flexible Content, Clone, and Gallery.
gu: તમારા વર્કફ્લોને ઝડપી બનાવો અને ACF બ્લોક્સ અને ઓપ્શન્સ પેજીસ જેવી સુવિધાઓ અને રિપીટર, ફ્લેક્સિબલ કન્ટેન્ટ, ક્લોન અને ગેલેરી જેવા અત્યાધુનિક ફીલ્ડ પ્રકારો સાથે વધુ સારી વેબસાઇટ્સ વિકસાવો.

en: Spellcheck Icon
gu: જોડણી તપાસ આયકન

en: Spotify Icon
gu: Spotify આઇકન

en: Spreadsheet Icon
gu: સ્પ્રેડશીટ આઈકોન

en: Standard
gu: સામાન્ય

en: Standard (WP metabox)
gu: સ્ટાન્ડર્ડ (WP મેટાબોક્સ)

en: Star Empty Icon
gu: સ્ટાર ખાલી ચિહ્ન

en: Star Filled Icon
gu: સ્ટાર ભરેલ ચિહ્ન

en: Star Half Icon
gu: સ્ટાર હાફ આઇકન

en: Start a new group of tabs at this tab.
gu: આ ટૅબ પર ટૅબનું નવું જૂથ શરૂ કરો.

en: Status Icon
gu: સ્ટેટસ આઇકન

en: Step Size
gu: પગલું કદ

en: Sticky Icon
gu: સ્ટીકી આઇકન

en: Store Icon
gu: સ્ટોર આઇકન

en: Strikethrough Icon
gu: સ્ટ્રાઇકથ્રુ આઇકન

en: String
gu: શબ્દમાળા

en: Style
gu: સ્ટાઇલ

en: Stylized UI
gu: શૈલીયુક્ત UI

en: Sub Fields
gu: પેટા ક્ષેત્રો

en: Subscription Expiry Date
gu: સબ્સ્ક્રિપ્શન સમાપ્તિ તારીખ

en: Super Admin
gu: સુપર સંચાલક

en: Superhero (alt) Icon
gu: સુપરહીરો (alt) આઇકન

en: Superhero Icon
gu: સુપરહીરો આઇકન

en: Support
gu: સપોર્ટ

en: Supports
gu: આધાર આપે છે

en: Sync
gu: સમન્વય

en: Sync available
gu: સિંક ઉપલબ્ધ છે

en: Sync changes
gu: સમન્વય ફેરફારો

en: Tab
gu: ટેબ

en: Table
gu: ટેબલ

en: Table Col After Icon
gu: આઇકોન પછી ટેબલ કોલ

en: Table Col Before Icon
gu: આઇકોન પહેલા ટેબલ કોલ

en: Table Col Delete Icon
gu: ટેબલ કોલ ડિલીટ આઇકોન

en: Table Icon
gu: કોષ્ટક આયકન

en: Table Row After Icon
gu: ચિહ્ન પછી કોષ્ટક પંક્તિ

en: Table Row Before Icon
gu: ચિહ્ન પહેલાં કોષ્ટક પંક્તિ

en: Table Row Delete Icon
gu: Table Row Delete ચિહ્ન

en: Tablet Icon
gu: ટેબ્લેટ આયકન

en: Tabs
gu: ટૅબ્સ

en: Tag
gu: ટૅગ

en: Tag Cloud
gu: ટૅગ ક્લાઉડ

en: Tag Icon
gu: ટૅગ આઇકન

en: Tag Link
gu: ટૅગ લિંક

en: Tagcloud Icon
gu: ટેગક્લાઉડ આઇકન

en: Tags
gu: ટૅગ્સ

en: Tags Meta Box
gu: ટૅગ્સ મેટા બોક્સ

en: Tags list
gu: ટૅગ્સની સૂચિ

en: Tags list navigation
gu: ટૅગ્સ સૂચિ નેવિગેશન

en: Target Field
gu: લક્ષ્ય ક્ષેત્ર

en: Taxonomies
gu: વર્ગીકરણ

en: Taxonomy
gu: વર્ગીકરણ

en: Taxonomy Key
gu: વર્ગીકરણ કી

en: Taxonomy activated. | %s taxonomies activated.
gu[0]: વર્ગીકરણ સક્રિય થયું.
gu[1]: %s વર્ગીકરણ સક્રિય.

en: Taxonomy deactivated. | %s taxonomies deactivated.
gu[0]: વર્ગીકરણ નિષ્ક્રિય.
gu[1]: %s વર્ગીકરણ નિષ્ક્રિય.

en: Taxonomy deleted.
gu: વર્ગીકરણ કાઢી નાખ્યું.

en: Taxonomy draft updated.
gu: વર્ગીકરણ ડ્રાફ્ટ અપડેટ કર્યો.

en: Taxonomy duplicated. | %s taxonomies duplicated.
gu[0]: વર્ગીકરણ ડુપ્લિકેટ.
gu[1]: %s વર્ગીકરણ ડુપ્લિકેટ.

en: Taxonomy saved.
gu: વર્ગીકરણ સાચવ્યું.

en: Taxonomy scheduled for.
gu: વર્ગીકરણ માટે સુનિશ્ચિત.

en: Taxonomy submitted.
gu: વર્ગીકરણ સબમિટ કર્યું.

en: Taxonomy synchronized. | %s taxonomies synchronized.
gu[0]: વર્ગીકરણ સમન્વયિત.
gu[1]: %s વર્ગીકરણ સમન્વયિત.

en: Taxonomy updated.
gu: વર્ગીકરણ અપડેટ કર્યું.

en: Term Description
gu: ટર્મ વર્ણન

en: Term ID
gu: ટર્મ ID

en: Term Name
gu: ટર્મ નામ

en: Term Object
gu: ટર્મ ઑબ્જેક્ટ

en: Term Slug
gu: ટર્મ સ્લગ

en: Term is equal to
gu: ટર્મ બરાબર છે

en: Term is not equal to
gu: શબ્દ સમાન નથી

en: Terms
gu: શરતો

en: Terms can be accessed using the non-pretty permalink, e.g., {query_var}={term_slug}.
gu: બિન-સુંદર પરમાલિંકનો ઉપયોગ કરીને શરતોને ઍક્સેસ કરી શકાય છે, દા.ત., {query_var}={term_slug}.

en: Terms contain
gu: શરતો સમાવે છે

en: Terms do not contain
gu: શરતો સમાવી નથી

en: Testimonial Icon
gu: પ્રશંસાપત્ર ચિહ્ન

en: Text
gu: લખાણ

en: Text Area
gu: ટેક્સ્ટ વિસ્તાર

en: Text Color Icon
gu: ટેક્સ્ટ કલર આઇકન

en: Text Icon
gu: ટેક્સ્ટ આઇકન

en: Text Only
gu: ફક્ત ટેક્સ્ટ

en: Text Page Icon
gu: ટેક્સ્ટ પેજ આયકન

en: Text shown when active
gu: સક્રિય હોય ત્યારે ટેક્સ્ટ બતાવવામાં આવે છે

en: Text shown when inactive
gu: જ્યારે નિષ્ક્રિય હોય ત્યારે લખાણ બતાવવામાં આવે છે

en: Thank you for updating to %1$s v%2$s!
gu: %1$s v%2$s પર અપડેટ કરવા બદલ આભાર!

en: The "slug" is the URL-friendly version of the name. It is usually all lower case and contains only letters, numbers, and hyphens.
gu: "સ્લગ" એ નામનું URL-મૈત્રીપૂર્ણ સંસ્કરણ છે. તે સામાન્ય રીતે બધા લોઅરકેસ હોય છે અને તેમાં માત્ર અક્ષરો, સંખ્યાઓ અને હાઇફન્સ હોય છે.

en: The %1$s field can now be found in the %2$s field group
gu: %1$s ક્ષેત્ર હવે %2$s ક્ષેત્ર જૂથમાં મળી શકે છે

en: The Advanced Custom Fields plugin provides a visual form builder to customize WordPress edit screens with extra fields, and an intuitive API to display custom field values in any theme template file.
gu: એડવાન્સ્ડ કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ પ્લગઇન વર્ડપ્રેસ એડિટ સ્ક્રીનને વધારાના ફીલ્ડ્સ સાથે કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે વિઝ્યુઅલ ફોર્મ બિલ્ડર અને કોઈપણ થીમ ટેમ્પલેટ ફાઇલમાં કસ્ટમ ફીલ્ડ મૂલ્યો પ્રદર્શિત કરવા માટે એક સાહજિક API પ્રદાન કરે છે.

en: The URL to the icon you'd like to use, or svg as Data URI
gu: તમે જે આઇકનનો ઉપયોગ કરવા માંગો છો તેનું URL, અથવા ડેટા URI તરીકે svg

en: The available icons matching your search query have been updated in the icon picker below.
gu: તમે તમારી શોધ પ્રશ્નના અનુકૂળ ઉપલબ્ધ આઇકોન્સની જાણકારી નીચેની આઇકન પિકરમાં અપડેટ કરવામાં આવી છે.

en: The base URL for the post type REST API URLs.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર REST API URL માટે આધાર URL.

en: The capability name for assigning terms of this taxonomy.
gu: આ વર્ગીકરણની શરતો સોંપવા માટેની ક્ષમતાનું નામ.

en: The capability name for deleting terms of this taxonomy.
gu: આ વર્ગીકરણની શરતોને કાઢી નાખવા માટેની ક્ષમતાનું નામ.

en: The capability name for editing terms of this taxonomy.
gu: આ વર્ગીકરણની શરતોને સંપાદિત કરવા માટેની ક્ષમતાનું નામ.

en: The capability name for managing terms of this taxonomy.
gu: આ વર્ગીકરણની શરતોનું સંચાલન કરવા માટેની ક્ષમતાનું નામ.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page
gu: જો તમે આ પૃષ્ઠ છોડીને જશો તો તમે કરેલા ફેરફારો ખોવાઈ જશે

[ctx: The core ACF block binding source name for fields on the current page]
en: ACF Fields
gu: ACF ક્ષેત્રો

en: The currently selected image preview
gu: હાલમાં પસંદ કરેલ છબી પૂર્વાવલોકન

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
gu: આ વર્ણન મૂળભૂત રીતે જાણીતું નથી; તેમ છતાં, કોઈક થિમમા કદાચ દેખાય.

en: The following code can be used to register a local version of the selected items. Storing field groups, post types, or taxonomies locally can provide many benefits such as faster load times, version control & dynamic fields/settings. Simply copy and paste the following code to your theme's functions.php file or include it within an external file, then deactivate or delete the items from the ACF admin.
gu: નીચેના કોડનો ઉપયોગ પસંદ કરેલી વસ્તુઓના સ્થાનિક સંસ્કરણની નોંધણી કરવા માટે થઈ શકે છે. સ્થાનિક રીતે ફીલ્ડ જૂથો, પોસ્ટ પ્રકારો અથવા વર્ગીકરણને સંગ્રહિત કરવાથી ઝડપી લોડ ટાઈમ, વર્ઝન કંટ્રોલ અને ડાયનેમિક ફીલ્ડ્સ/સેટિંગ્સ જેવા ઘણા ફાયદા મળી શકે છે. ફક્ત નીચેના કોડને તમારી થીમની functions.php ફાઇલમાં કોપી અને પેસ્ટ કરો અથવા તેને બાહ્ય ફાઇલમાં સમાવિષ્ટ કરો, પછી ACF એડમિન તરફથી આઇટમ્સને નિષ્ક્રિય કરો અથવા કાઢી નાખો.

en: The following sites require a DB upgrade. Check the ones you want to update and then click %s.
gu: નીચેની સાઇટ્સને DB સુધારાની જરૂર છે. તમે અદ્યતન બનાવા માંગો છો તે તપાસો અને પછી %s પર ક્લિક કરો.

en: The format displayed when editing a post
gu: પોસ્ટ સંપાદિત કરતી વખતે પ્રદર્શિત થતું ફોર્મેટ

en: The format returned via template functions
gu: ટેમ્પલેટ ફંક્શન દ્વારા ફોર્મેટ પરત કરવામાં આવ્યું

en: The format used when saving a value
gu: મૂલ્ય સાચવતી વખતે વપરાતી ગોઠવણ

en: The name is how it appears on your site
gu: નામ જે તમારી સાઇટ પર દેખાશે.

en: The name of the default term.
gu: મૂળભૂત શબ્દનું નામ.

en: The namespace part of the REST API URL.
gu: REST API URL નો નેમસ્પેસ ભાગ.

en: The position in the sidebar menu in the admin dashboard.
gu: એડમિન ડેશબોર્ડમાં સાઇડબાર મેનૂમાં સ્થિતિ.

en: The post type key must be under 20 characters.
gu: પોસ્ટ પ્રકાર કી 20 અક્ષરોથી ઓછી હોવી જોઈએ.

en: The post type key must only contain lower case alphanumeric characters, underscores or dashes.
gu: પોસ્ટ ટાઈપ કીમાં માત્ર લોઅર કેસ આલ્ફાન્યૂમેરિક અક્ષરો, અન્ડરસ્કોર અથવા ડેશ હોવા જોઈએ.

en: The requested ACF field is not allowed to be output in bindings or the ACF Shortcode.
gu: વિનંતી કરેલ ACF ફીલ્ડને બાઈન્ડીંગ અથવા ACF શોર્ટકોડમાં આઉટપુટ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: The requested ACF field type does not support output in Block Bindings or the ACF shortcode.
gu: વિનંતી કરેલ ACF ફીલ્ડ પ્રકાર બ્લોક બાઈન્ડિંગ્સ અથવા ACF શોર્ટકોડમાં આઉટપુટને સપોર્ટ કરતું નથી.

en: The requested ACF field type does not support output in bindings or the ACF Shortcode.
gu: વિનંતી કરેલ ACF ફીલ્ડ પ્રકાર બાઈન્ડીંગ્સ અથવા ACF શોર્ટકોડમાં આઉટપુટને સપોર્ટ કરતું નથી.

en: The string "field_" may not be used at the start of a field name
gu: શબ્દમાળા "field_" નો ઉપયોગ ક્ષેત્રના નામની શરૂઆતમાં થઈ શકશે નહીં

en: The taxonomy key must be under 32 characters.
gu: વર્ગીકરણ કી 32 અક્ષરોથી ઓછી હોવી જોઈએ.

en: The taxonomy key must only contain lower case alphanumeric characters, underscores or dashes.
gu: વર્ગીકરણ કી માં માત્ર લોઅર કેસ આલ્ફાન્યૂમેરિક અક્ષરો, અન્ડરસ્કોર અથવા ડેશ હોવા જોઈએ.

en: The type of icon to save.
gu: સાચવવા માટેના ચિહ્નનો પ્રકાર.

en: The value of icon to save.
gu: સાચવવા માટેના ચિહ્નનું મૂલ્ય.

en: This Field
gu: આ ક્ષેત્ર

en: This allows you to select and display existing fields. It does not duplicate any fields in the database, but loads and displays the selected fields at run-time. The Clone field can either replace itself with the selected fields or display the selected fields as a group of subfields.
gu: આ તમને વર્તમાન ક્ષેત્રોને પસંદ કરવા અને પ્રદર્શિત કરવાની મંજૂરી આપે છે. તે ડેટાબેઝમાં કોઈપણ ફીલ્ડની નકલ કરતું નથી, પરંતુ રન-ટાઇમ પર પસંદ કરેલ ફીલ્ડ્સને લોડ કરે છે અને પ્રદર્શિત કરે છે. ક્લોન ફીલ્ડ કાં તો પોતાને પસંદ કરેલ ફીલ્ડ્સ સાથે બદલી શકે છે અથવા પસંદ કરેલ ફીલ્ડ્સને સબફિલ્ડના જૂથ તરીકે પ્રદર્શિત કરી શકે છે.

en: This data is logged as we detect values that have been changed during output. %1$sClear log and dismiss%2$s after escaping the values in your code. The notice will reappear if we detect changed values again.
gu: આઉટપુટ દરમિયાન બદલાયેલા મૂલ્યો શોધી કાઢીએ છીએ ત્યારે આ ડેટા લોગ કરવામાં આવે છે. %1$sતમારા કોડમાં મૂલ્યો છોડી દીધા પછી લોગ સાફ કરો અને%2$s ને કાઢી નાખો. જો અમને ફરીથી બદલાયેલા મૂલ્યો મળશે તો સૂચના ફરીથી દેખાશે.

en: This field cannot be moved until its changes have been saved
gu: જ્યાં સુધી તેના ફેરફારો સાચવવામાં ન આવે ત્યાં સુધી આ ક્ષેત્ર ખસેડી શકાતું નથી

en: This field must not be a WordPress <a href="%s" target="_blank">reserved term</a>.
gu: આ ફીલ્ડ વર્ડપ્રેસનો <a href="%s" target="_blank">આરક્ષિત શબ્દ</a> ન હોવો જોઈએ.

en: This is the name which will appear on the EDIT page
gu: આ નામ EDIT પેજ પર દેખાશે.

en: This post type could not be registered because its key is in use by another post type registered by another plugin or theme.
gu: આ પોસ્ટ પ્રકાર રજીસ્ટર થઈ શક્યો નથી કારણ કે તેની કી અન્ય પ્લગઈન અથવા થીમ દ્વારા નોંધાયેલ અન્ય પોસ્ટ પ્રકાર દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: This post type key is already in use by another post type in ACF and cannot be used.
gu: આ પોસ્ટ ટાઇપ કી પહેલેથી જ ACF માં અન્ય પોસ્ટ પ્રકાર દ્વારા ઉપયોગમાં છે અને તેનો ઉપયોગ કરી શકાતો નથી.

en: This post type key is already in use by another post type registered outside of ACF and cannot be used.
gu: આ પોસ્ટ ટાઇપ કી પહેલેથી જ ACF ની બહાર નોંધાયેલ અન્ય પોસ્ટ પ્રકાર દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે અને તેનો ઉપયોગ કરી શકાતો નથી.

en: This provides a simple, structured, layout-based editor. The Flexible Content field allows you to define, create and manage content with total control by using layouts and subfields to design the available blocks.
gu: આ એક સરળ, સંરચિત, લેઆઉટ-આધારિત સંપાદક પ્રદાન કરે છે. લવચીક સામગ્રી ક્ષેત્ર તમને ઉપલબ્ધ બ્લોક્સ ડિઝાઇન કરવા માટે લેઆઉટ અને સબફિલ્ડનો ઉપયોગ કરીને સંપૂર્ણ નિયંત્રણ સાથે સામગ્રીને વ્યાખ્યાયિત કરવા, બનાવવા અને સંચાલિત કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: This provides a solution for repeating content such as slides, team members, and call-to-action tiles, by acting as a parent to a set of subfields which can be repeated again and again.
gu: આ સ્લાઇડ્સ, ટીમના સભ્યો અને કૉલ-ટુ-એક્શન ટાઇલ્સ જેવી સામગ્રીને પુનરાવર્તિત કરવા માટેનો ઉકેલ પૂરો પાડે છે, પેરન્ટ તરીકે કામ કરીને પેટાફિલ્ડના સમૂહ કે જેને વારંવાર પુનરાવર્તિત કરી શકાય છે.

en: This provides an interactive interface for managing a collection of attachments. Most settings are similar to the Image field type. Additional settings allow you to specify where new attachments are added in the gallery and the minimum/maximum number of attachments allowed.
gu: આ જોડાણોના સંગ્રહનું સંચાલન કરવા માટે એક ઇન્ટરેક્ટિવ ઇન્ટરફેસ પૂરું પાડે છે. મોટાભાગની સેટિંગ્સ ઇમેજ ફીલ્ડના પ્રકાર જેવી જ હોય ​​છે. વધારાની સેટિંગ્સ તમને ગેલેરીમાં નવા જોડાણો ક્યાં ઉમેરવામાં આવે છે અને જોડાણોની ન્યૂનતમ/મહત્તમ સંખ્યાને મંજૂરી આપે છે તેનો ઉલ્લેખ કરવાની મંજૂરી આપે છે.

en: This section contains debug information about your ACF configuration which can be useful to provide to support.
gu: આ વિભાગમાં તમારા ACF રૂપરેખાંકન વિશે ડીબગ માહિતી છે જે સપોર્ટને પૂરી પાડવા માટે ઉપયોગી થઈ શકે છે.

en: This taxonomy could not be registered because its key is in use by another taxonomy registered by another plugin or theme.
gu: આ વર્ગીકરણ રજીસ્ટર થઈ શક્યું નથી કારણ કે તેની કી અન્ય પ્લગઈન અથવા થીમ દ્વારા નોંધાયેલ અન્ય વર્ગીકરણ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: This taxonomy key is already in use by another taxonomy in ACF and cannot be used.
gu: આ વર્ગીકરણ કી પહેલેથી જ ACF માં અન્ય વર્ગીકરણ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે અને તેનો ઉપયોગ કરી શકાતો નથી.

en: This taxonomy key is already in use by another taxonomy registered outside of ACF and cannot be used.
gu: આ વર્ગીકરણ કી પહેલેથી જ ACF ની બહાર નોંધાયેલ અન્ય વર્ગીકરણ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે અને તેનો ઉપયોગ કરી શકાતો નથી.

en: This version contains improvements to your database and requires an upgrade.
gu: આ સંસ્કરણમાં તમારા ડેટાબેઝમાં સુધારાઓ છે અને તેને અપગ્રેડની જરૂર છે.

en: Thumbnail
gu: થંબનેલ

en: Thumbs Down Icon
gu: થમ્બ્સ ડાઉન આઇકન

en: Thumbs Up Icon
gu: થમ્બ્સ અપ આઇકન

en: Tickets (alt) Icon
gu: ટિકિટ ચિહ્ન

en: Tickets Icon
gu: ટિકિટ આયકન

en: Tide Icon
gu: ભરતી ચિહ્ન

en: Time Picker
gu: તારીખ પીકર

en: TinyMCE will not be initialized until field is clicked
gu: જ્યાં સુધી ફીલ્ડ ક્લિક ન થાય ત્યાં સુધી TinyMCE પ્રારંભ કરવામાં આવશે નહીં

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Title Placeholder
gu: શીર્ષક પ્લેસહોલ્ડર

en: Title for a navigation link block variation.
gu: નેવિગેશન લિંક બ્લોક વિવિધતા માટે શીર્ષક.

en: Title shown on the edit screen for the field group meta box to use instead of the field group title
gu: ફીલ્ડ ગ્રુપ શીર્ષકને બદલે ફીલ્ડ ગ્રુપ મેટા બોક્સનો ઉપયોગ કરવા માટે એડિટ સ્ક્રીન પર બતાવેલ શીર્ષક

en: Toggle All
gu: બધાને ટૉગલ કરો

en: Toggle panel
gu: પેનલ ટૉગલ કરો

en: Toolbar
gu: ટૂલબાર

en: Tools
gu: સાધનો

en: Tools Icon
gu: ટૂલ્સ આયકન

en: Top Level Page (no parent)
gu: ટોચના સ્તરનું પૃષ્ઠ (કોઈ માતાપિતા નહીં)

en: Top aligned
gu: ટોચ સંરેખિત

en: Topics Icon
gu: વિષયોનું આઇકન

en: Trackbacks
gu: ટ્રેકબેક્સ

en: Tracking Icon
gu: ટ્રેકિંગ આઇકન

en: Translation Icon
gu: અનુવાદ આઇકન

en: Trash Icon
gu: ટ્રેશ આઇકન

en: True / False
gu: સાચું / ખોટું

en: Try a different search term or browse %s
gu: એક અલગ શોધ શબ્દ અજમાવો અથવા %s બ્રાઉઝ કરો

en: Tutorial
gu: ટ્યુટોરીયલ

en: Twitch Icon
gu: ટ્વિટર ચિહ્ન

en: Twitter (alt) Icon
gu: ટ્વિટર (alt) આઇકન

en: Twitter Icon
gu: ટ્વિટર આયકન

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Type to search...
gu: શોધવા માટે ટાઇપ કરો...

en: URL Slug
gu: URL સ્લગ

en: URLs for an item and items can be accessed with a query string.
gu: આઇટમ અને આઇટમ્સ માટેના URL ને ક્વેરી સ્ટ્રિંગ વડે એક્સેસ કરી શકાય છે.

en: Underline Icon
gu: રેખાંકિત ચિહ્ન

en: Undo Icon
gu: પૂર્વવત્ કરો આયકન

en: Universal Access (alt) Icon
gu: સાર્વત્રિક એક્સેસ (alt) આઇકન

en: Universal Access Icon
gu: યુનિવર્સલ એક્સેસ આઇકન

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unlink Icon
gu: અનલિંક આઇકન

en: Unlock Advanced Features and Build Even More with ACF PRO
gu: ACF PRO સાથે અદ્યતન સુવિધાઓને અનલૉક કરો અને હજી વધુ બનાવો

en: Unlock Extra Features with ACF PRO
gu: ACF PRO સાથે વધારાની સુવિધાઓ અનલૉક કરો

en: Unlock Icon
gu: અનલૉક આઇકન

en: Unordered List Icon
gu: ક્રમાંકિત સૂચિનું ચિહ્ન

en: Update
gu: સુધારો

en: Update %s
gu: %s અપડેટ કરો

en: Update (alt) Icon
gu: અપડેટ (Alt) આઇકન

en: Update File
gu: ફાઇલ અપડેટ કરો

en: Update Icon
gu: અપડેટ આઇકન

en: Update Image
gu: છબી અપડેટ કરો

en: Update Item
gu: આઇટમ અપડેટ કરો

en: Update Source
gu: અપડેટ સ્ત્રોત

en: Update Tag
gu: અદ્યતન ટેગ

en: Update a field on the selected values, referencing back to this ID
gu: આ ID નો સંદર્ભ આપીને પસંદ કરેલ મૂલ્યો પર ફીલ્ડ અપડેટ કરો

en: Updates
gu: સુધારાઓ

en: Upgrade Database
gu: ડેટાબેઝ અપગ્રેડ કરો

en: Upgrade Sites
gu: અપગ્રેડ સાઇટ્સ

en: Upgrade complete.
gu: અપગ્રેડ પૂર્ણ.

en: Upgrade failed.
gu: અપગ્રેડ નિષ્ફળ ગયું.

en: Upgrade to ACF PRO
gu: ACF PRO પર અપગ્રેડ કરો

en: Upgrade to ACF PRO to create options pages in just a few clicks
gu: ફક્ત થોડા ક્લિક્સમાં વિકલ્પો પૃષ્ઠો બનાવવા માટે ACF PRO પર અપગ્રેડ કરો.

en: Upgrade to PRO
gu: પ્રો પર અપગ્રેડ કરો

en: Upgrading data to version %s
gu: ડેટાને %s સંસ્કરણમાં અપગ્રેડ કરી રહ્યું છે

en: Upload Icon
gu: અપલોડ આઇકન

en: Uploaded To This Item
gu: આ પોસ્ટમાં અપલોડ કરવામાં આવ્યું છે

en: Uploaded to post
gu: પોસ્ટમાં અપલોડ કરવામાં આવ્યું છે

en: Uploaded to this %s
gu: %s આ પોસ્ટમાં અપલોડ કરવામાં આવ્યું છે

en: Uploaded to this post
gu: આ પોસ્ટમાં અપલોડ કરવામાં આવ્યું છે

en: Use AJAX to lazy load choices?
gu: લેઝી લોડ પસંદગીઓ માટે AJAX નો ઉપયોગ કરીએ?

en: Use Featured Image
gu: વૈશિષ્ટિકૃત છબીનો ઉપયોગ કરો

en: Use a custom color palette by entering comma separated hex or rgba values
gu: અલ્પવિરામથી વિભાજિત હેક્સ અથવા rgba મૂલ્યો દાખલ કરીને કસ્ટમ રંગ પેલેટનો ઉપયોગ કરો.

en: Use a stylized checkbox using select2
gu: Select2 નો ઉપયોગ કરીને સ્ટાઇલવાળી ચેકબોક્ષનો ઉપયોગ કરો

en: Use as featured image
gu: વૈશિષ્ટિકૃત છબી તરીકે ઉપયોગ કરો

en: Use colors from theme.json
gu: theme.json માંથી રંગોનો ઉપયોગ કરો

en: Use the current date as the default value for this field.
gu: આ ફીલ્ડ માટે ડિફોલ્ટ મૂલ્ય તરીકે વર્તમાન તારીખનો ઉપયોગ કરો.

en: Used by screen readers for the filter by date heading on the post type list screen.
gu: પોસ્ટ ટાઇપ લિસ્ટ સ્ક્રીન પર તારીખ દ્વારા ફિલ્ટર માટે સ્ક્રીન રીડર્સ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: Used by screen readers for the filter links heading on the post type list screen.
gu: પોસ્ટ ટાઇપ લિસ્ટ સ્ક્રીન પરની ફિલ્ટર લિંક્સ માટે સ્ક્રીન રીડર્સ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: Used by screen readers for the filter list pagination on the post type list screen.
gu: પોસ્ટ ટાઇપ લિસ્ટ સ્ક્રીન પરની ફિલ્ટર લિંક્સ માટે સ્ક્રીન રીડર્સ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: Used by screen readers for the items list on the post type list screen.
gu: પોસ્ટ ટાઇપ લિસ્ટ સ્ક્રીન પરની ફિલ્ટર લિંક્સ માટે સ્ક્રીન રીડર્સ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: Used to display a message to editors alongside other fields. Useful for providing additional context or instructions around your fields.
gu: અન્ય ક્ષેત્રોની સાથે સંપાદકોને સંદેશ પ્રદર્શિત કરવા માટે વપરાય છે. તમારા ક્ષેત્રોની આસપાસ વધારાના સંદર્ભ અથવા સૂચનાઓ પ્રદાન કરવા માટે ઉપયોગી.

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: User Array
gu: વપરાશકર્તા એરે

en: User Form
gu: વપરાશકર્તા ફોર્મ

en: User ID
gu: વપરાશકર્તા ID

en: User Object
gu: વપરાશકર્તા ઑબ્જેક્ટ

en: User Role
gu: વપરાશકર્તાની ભૂમિકા

en: User is equal to
gu: વપરાશકર્તા સમાન છે

en: User is not equal to
gu: વપરાશકર્તા બરાબર નથી

en: User unable to add new %s
gu: વપરાશકર્તા નવા %s ઉમેરવામાં અસમર્થ છે

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Users Icon
gu: વપરાશકર્તાઓ ચિહ્ન

en: Users contain
gu: વપરાશકર્તાઓ સમાવે છે

en: Users do not contain
gu: વપરાશકર્તાઓ સમાવતા નથી

en: Uses the native WordPress media picker to upload, or choose files.
gu: અપલોડ કરવા અથવા છબીઓ પસંદ કરવા માટે મૂળ વર્ડપ્રેસ મીડિયા પીકરનો ઉપયોગ કરે છે.

en: Uses the native WordPress media picker to upload, or choose images.
gu: અપલોડ કરવા અથવા છબીઓ પસંદ કરવા માટે મૂળ વર્ડપ્રેસ મીડિયા પીકરનો ઉપયોગ કરે છે.

en: Validate Email
gu: ઇમેઇલ માન્ય કરો

en: Validation
gu: માન્યતા

en: Validation failed
gu: માન્યતા નિષ્ફળ

en: Validation successful
gu: માન્યતા સફળ

en: Value
gu: મૂલ્ય

en: Value contains
gu: મૂલ્ય સમાવે છે

en: Value is equal to
gu: મૂલ્ય સમાન છે

en: Value is greater than
gu: કરતાં વધુ મૂલ્ય છે

en: Value is less than
gu: કરતાં ઓછું મૂલ્ય છે

en: Value is not equal to
gu: મૂલ્ય સમાન નથી

en: Value matches pattern
gu: મૂલ્ય પેટર્ન સાથે મેળ ખાય છે

en: Value must be a number
gu: મૂલ્ય સંખ્યા હોવી જોઈએ

en: Value must be a valid URL
gu: મૂલ્ય એક માન્ય URL હોવું આવશ્યક છે

en: Value must be equal to or higher than %d
gu: મૂલ્ય %d ની બરાબર અથવા વધારે હોવું જોઈએ

en: Value must be equal to or lower than %d
gu: મૂલ્ય %d જેટલું અથવા તેનાથી ઓછું હોવું આવશ્યક છે.

en: Value must not exceed %d characters
gu: મૂલ્ય %d અક્ષરોથી વધુ ન હોવું જોઈએ

en: Various
gu: વિવિધ

en: Vault Icon
gu: વૉલ્ટ આઇકન

en: Version %s
gu: આવૃત્તિ %s

en: Vertical
gu: ઊભું

en: Video (alt) Icon
gu: વિડિઓ (Alt) આઇકન

en: Video (alt2) Icon
gu: વિડિઓ (alt2) આઇકન

en: Video (alt3) Icon
gu: વિડિઓ (alt3) આઇકન

en: Video Icon
gu: વિડિઓ આઇકન

en: View %s
gu: %s જુઓ

en: View Field
gu: ક્ષેત્ર જુઓ

en: View Field Group
gu: ક્ષેત્ર જૂથ જુઓ

en: View Item
gu: આઇટમ જુઓ

en: View Items
gu: આઇટમ જુઓ

en: View Post
gu: પોસ્ટ જુઓ

en: View Post Type
gu: પોસ્ટનો પ્રકાર જુઓ

en: View Posts
gu: પોસ્ટ્સ જુઓ

en: View Pricing & Upgrade
gu: કિંમત અને અપગ્રેડ જુઓ

en: View Site Icon
gu: સાઇટ આયકન જુઓ

en: View Tag
gu: ટેગ જુઓ

en: View Taxonomy
gu: વર્ગીકરણ જુઓ

en: View details
gu: વિગતો જુઓ

en: Viewing back end
gu: પાછળનો છેડો જોઈ રહ્યાં છીએ

en: Viewing front end
gu: આગળનો છેડો જોઈ રહ્યાં છીએ

en: Visibility
gu: દૃશ્યતા

en: Visibility Icon
gu: દૃશ્યતા આયકન

en: Visible on the frontend and in the admin dashboard.
gu: અગ્રભાગ પર અને એડમિન ડેશબોર્ડમાં દૃશ્યમાન.

en: Visit website
gu: વેબસાઇટની મુલાકાત લો

en: Visual
gu: દ્રશ્ય

en: Visual & Text
gu: વિઝ્યુઅલ અને ટેક્સ્ટ

en: Visual Only
gu: માત્ર વિઝ્યુઅલ

en: Volume Off Icon
gu: વોલ્યુમ બંધ આઇકન

en: Volume On Icon
gu: ચિહ્ન પર વોલ્યુમ

en: WP Engine
gu: WP એન્જિન

en: WP Engine logo
gu: WP એન્જિન લોગો

en: WYSIWYG Editor
gu: WYSIWYG સંપાદક

en: Warning Icon
gu: ચેતવણી ચિહ્ન

en: We are fanatical about support, and want you to get the best out of your website with ACF. If you run into any difficulties, there are several places you can find help:
gu: અમે સમર્થનને લઈને કટ્ટરપંથી છીએ અને ઈચ્છીએ છીએ કે તમે ACF સાથે તમારી વેબસાઇટનો શ્રેષ્ઠ લાભ મેળવો. જો તમને કોઈ મુશ્કેલી આવે, તો ત્યાં ઘણી જગ્યાએ મદદ મળી શકે છે:

en: We do not recommend using this field in ACF Blocks.
gu: અમે ACF બ્લોક્સમાં આ ક્ષેત્રનો ઉપયોગ કરવાની ભલામણ કરતા નથી.

en: Week Starts On
gu: પર અઠવાડિયું શરૂ થાય છે

en: WhatsApp Icon
gu: વોટ્સએપ ચિહ્ન

en: Whether terms in this taxonomy should be sorted in the order they are provided to `wp_set_object_terms()`.
gu: શું આ વર્ગીકરણની શરતો `wp_set_object_terms()` ને પ્રદાન કરવામાં આવી છે તે ક્રમમાં સૉર્ટ કરવી જોઈએ.

en: Widget
gu: વિજેટ

en: Widgets
gu: વિજેટો

en: Widgets Menus Icon
gu: વિજેટ્સ મેનુ આયકન

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: WordPress (alt) Icon
gu: વર્ડપ્રેસ (વૈકલ્પિક) ચિહ્ન

en: WordPress Icon
gu: વર્ડપ્રેસ આયકન

en: WordPress Version
gu: વર્ડપ્રેસ વર્ઝન

en: Wrapper Attributes
gu: રેપર વિશેષતાઓ

en: Write Blog Icon
gu: બ્લોગ આયકન લખો

en: Xing Icon
gu: ઝીંગ ચિહ્ન

en: Yes
gu: હા

en: Yes (alt) Icon
gu: હા ચિહ્ન

en: Yes Icon
gu: હા આઇકન

en: YouTube Icon
gu: યુટ્યુબ ચિહ્ન

en: Zoom
gu: ઝૂમ

en: [ACF shortcode value disabled for preview]
gu: [એસીએફ શોર્ટકોડ મૂલ્ય પૂર્વાવલોકન માટે અક્ષમ કર્યું]

en: [The ACF shortcode cannot display fields from non-public posts]
gu: [ACF શોર્ટકોડ બિન-સાર્વજનિક પોસ્ટમાંથી ફીલ્ડ પ્રદર્શિત કરી શકતું નથી]

en: [The ACF shortcode is disabled on this site]
gu: [આ સાઇટ પર ACF શોર્ટકોડ અક્ષમ છે]

en: and
gu: અને

en: are developed and maintained by
gu: દ્વારા વિકસિત અને જાળવણી કરવામાં આવે છે

en: bbPress Icon
gu: bbPress ચિહ્ન

en: class
gu: ક્લાસ

en: copy
gu: નકલ

en: genre
gu: શૈલી

en: is developed and maintained by
gu: દ્વારા વિકસિત અને જાળવણી કરવામાં આવે છે

en: is equal to
gu: ની બરાબર છે

en: is not equal to
gu: ની સમાન નથી

en: movie
gu: ફિલ્મ

[ctx: noun]
en: Clone
gu: ક્લોન

[ctx: noun]
en: Select
gu: પસંદ કરો

en: or
gu: અથવા

[ctx: post status]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: post status]
en: Inactive
gu: નિષ્ક્રિય

[ctx: post status]
en: Registration Failed
gu: નોંધણી નિષ્ફળ

en: post type
gu: પોસ્ટ પ્રકાર

en: red : Red
gu: લાલ : લાલ

en: taxonomy
gu: વર્ગીકરણ

[ctx: verb]
en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

[ctx: verb]
en: Select
gu: પસંદ કરો

[ctx: verb]
en: Update
gu: સુધારો

en: width
gu: પહોળાઈ

en: ← Go to %s
gu: ← %s પર જાઓ

en: ← Go to tags
gu: ← ટૅગ્સ પર જાઓ
