Package Name 1.0.0 - en to vi translation catalogue (1128 entries)

en:  - Enjoy the plugin - Activity Log Pro Team
vi: - Tận hưởng plugin - Nhóm Activity Log Pro

en: %1$d activities this %2$s • Security & business insights included
vi: %1$d hoạt động này %2$s • Bao gồm thông tin chi tiết về bảo mật và kinh doanh

en: %1$s "%2$s" created
vi: %1$s "%2$s" đã được tạo

en: %1$s "%2$s" moved to trash
vi: %1$s "%2$s" đã chuyển vào thùng rác

en: %1$s "%2$s" permanently deleted
vi: %1$s "%2$s" đã bị xóa vĩnh viễn

en: %1$s "%2$s" published
vi: %1$s "%2$s" đã được xuất bản

en: %1$s "%2$s" restored from trash
vi: %1$s "%2$s" đã được khôi phục từ thùng rác

en: %1$s "%2$s" status changed from "%3$s" to "%4$s"
vi: Trạng thái "%2$s" của %1$s đã thay đổi từ "%3$s" thành "%4$s"

en: %1$s Export file created successfully with %2$d records.
vi: %1$s Đã xuất tệp thành công với %2$d bản ghi.

en: %d logs have been deleted successfully.
vi: %d nhật ký đã được xóa thành công.

en: %d widgets were updated together
vi: %d tiện ích đã được cập nhật cùng nhau

en: %s Active
vi: %s Đang hoạt động

en: %s Activity Digest
vi: Tóm tắt hoạt động %s

en: %s days
vi: %s ngày

en: %s Installed
vi: %s Đã cài đặt

en: %s Not Active
vi: %s Không hoạt động

en: %s Not Installed
vi: %s Chưa được cài đặt

en: %s your logs as JSON or CSV from the Export page.
vi: %s nhật ký của bạn dưới dạng JSON hoặc CSV từ trang Xuất.

en: (Free)
vi: (Miễn phí)

en: (Outdated - PHP 7.4+ recommended)
vi: (Đã lỗi thời - khuyến nghị PHP 7.4 trở lên)

en: (Premium)
vi: (Phần thưởng)

en: (Preview)
vi: (Xem trước)

en: (€19.99 /site /year - Ex Tax/Vat)
vi: (19,99 €/trang web/năm - Chưa bao gồm thuế/VAT)

en: (€29.99 /site /year - Ex Tax/Vat)
vi: (29,99 €/trang web/năm - Chưa bao gồm thuế/VAT)

en: (€6.99 /site /year - Ex Tax/Vat)
vi: (6,99€/trang web/năm - Chưa bao gồm thuế/VAT)

en: - If it doesn't meet your needs within 30 days, simply uninstall it and reach out to us.
vi: - Nếu không đáp ứng được nhu cầu của bạn trong vòng 30 ngày, chỉ cần gỡ cài đặt và liên hệ với chúng tôi.

en: - Purchase our premium plugin and test it thoroughly.
vi: - Mua plugin cao cấp của chúng tôi và kiểm tra kỹ lưỡng.

en: - We'll process your refund, no questions asked :)
vi: - Chúng tôi sẽ xử lý việc hoàn tiền cho bạn mà không cần hỏi lý do :)

en: 1 Site License
vi: 1 Giấy phép trang web

en: 1 Year Premium Support & Updates
vi: Hỗ trợ và cập nhật cao cấp 1 năm

en: 14 days
vi: 14 ngày

en: 180 days
vi: 180 ngày

en: 20 Sites License
vi: Giấy phép 20 trang web

en: 24/7 Priority Support
vi: Hỗ trợ ưu tiên 24/7

en: 3 Sites License
vi: Giấy phép 3 trang web

en: 30 Day Money Back Warranty
vi: Bảo hành hoàn tiền trong 30 ngày

en: 30 days
vi: 30 ngày

en: 365 days
vi: 365 ngày

en: 60 days
vi: 60 ngày

en: 7 days
vi: 7 ngày

en: 90 days
vi: 90 ngày

en: <a href="%s" style="color: #2271b1; text-decoration: underline;" target="_blank">Explore the detailed activity log</a> with powerful filtering options.
vi: <a href="%s" style="color: #2271b1; text-decoration: underline;" target="_blank">Khám phá nhật ký hoạt động chi tiết</a> với các tùy chọn lọc mạnh mẽ.

en: <strong>%1$s</strong> actions account for %2$d%% of all activity
vi: <strong>%1$s</strong> hành động chiếm %2$d%% của tất cả hoạt động

en: <strong>%1$s</strong> is the most common event type (%2$d%% of all events)
vi: <strong>%1$s</strong> là loại sự kiện phổ biến nhất (%2$d%% trong số tất cả các sự kiện)

en: <strong>Action Type Distribution Chart</strong>: Doughnut chart showing the breakdown of different action types (such as created, updated, deleted) across your site, helping you understand the most common operations being performed.
vi: <strong>Biểu đồ phân bổ loại hành động</strong>: Biểu đồ hình tròn hiển thị sự phân chia các loại hành động khác nhau (chẳng hạn như đã tạo, đã cập nhật, đã xóa) trên toàn bộ trang web của bạn, giúp bạn hiểu các thao tác phổ biến nhất đang được thực hiện.

en: <strong>Action:</strong> Filter logs by specific action
vi: <strong>Hành động:</strong> Lọc nhật ký theo hành động cụ thể

en: <strong>Action:</strong> Filter logs by specific action (create, update, delete, etc.)
vi: <strong>Hành động:</strong> Lọc nhật ký theo hành động cụ thể (tạo, cập nhật, xóa, v.v.)

en: <strong>Action:</strong> What action was performed (create, update, delete, etc.)
vi: <strong>Hành động:</strong> Hành động nào đã được thực hiện (tạo, cập nhật, xóa, v.v.)

en: <strong>Active Users</strong>: The number of distinct users who have performed activities today.
vi: <strong>Người dùng đang hoạt động</strong>: Số lượng người dùng riêng biệt đã thực hiện hoạt động trong ngày hôm nay.

en: <strong>Active Users</strong>: The number of distinct users with recorded activities.
vi: <strong>Người dùng đang hoạt động</strong>: Số lượng người dùng riêng biệt có hoạt động được ghi lại.

en: <strong>Activities Today</strong>: The total number of log entries recorded today with a comparison to yesterday.
vi: <strong>Hoạt động hôm nay</strong>: Tổng số mục nhật ký được ghi lại hôm nay so với ngày hôm qua.

en: <strong>Activity by Event Type Chart</strong>: Pie chart visualizing the distribution of activities across different event types, with percentage breakdowns for each category. This gives a clear proportional view of what kinds of actions are most common on your site.
vi: <strong>Biểu đồ Hoạt động theo Loại Sự kiện</strong>: Biểu đồ hình tròn trực quan hóa sự phân bổ hoạt động giữa các loại sự kiện khác nhau, với phần trăm phân tích chi tiết cho từng danh mục. Biểu đồ này cung cấp cái nhìn rõ ràng về tỷ lệ các loại hành động phổ biến nhất trên trang web của bạn.

en: <strong>Activity Log:</strong> View all logged activities in chronological order
vi: <strong>Nhật ký hoạt động:</strong> Xem tất cả các hoạt động đã ghi theo thứ tự thời gian

en: <strong>Approved/Unapproved:</strong> When a comment's approval status changes
vi: <strong>Đã duyệt/Chưa duyệt:</strong> Khi trạng thái duyệt của bình luận thay đổi

en: <strong>Auto-Updates:</strong> New log entries will automatically appear at the top of the table as they occur
vi: <strong>Tự động cập nhật:</strong> Các mục nhật ký mới sẽ tự động xuất hiện ở đầu bảng khi chúng xảy ra

en: <strong>Changing Permalinks:</strong> Feed URLs automatically update when you change your permalink structure in Settings > Permalinks
vi: <strong>Thay đổi liên kết cố định:</strong> URL nguồn cấp dữ liệu sẽ tự động cập nhật khi bạn thay đổi cấu trúc liên kết cố định trong Cài đặt > Liên kết cố định

en: <strong>Comment events:</strong> Comment creation, moderation actions, spam detection, and deletions
vi: <strong>Sự kiện bình luận:</strong> Tạo bình luận, hành động kiểm duyệt, phát hiện thư rác và xóa bình luận

en: <strong>Comment events:</strong> Comprehensive comment tracking including:
vi: <strong>Sự kiện bình luận:</strong> Theo dõi bình luận toàn diện bao gồm:

en: <strong>Content Changes:</strong> Find out who modified or deleted specific content
vi: <strong>Thay đổi nội dung:</strong> Tìm hiểu xem ai đã sửa đổi hoặc xóa nội dung cụ thể

en: <strong>Created:</strong> When a new comment is added to any post
vi: <strong>Đã tạo:</strong> Khi có bình luận mới được thêm vào bất kỳ bài đăng nào

en: <strong>Daily Activity Chart</strong>: Interactive chart showing activity trends over time. You can adjust the time range (7, 14, or 30 days) using the dropdown selector to analyze different time periods. This helps identify patterns, peak activity times, and unusual spikes.
vi: <strong>Biểu đồ Hoạt động Hàng ngày</strong>: Biểu đồ tương tác hiển thị xu hướng hoạt động theo thời gian. Bạn có thể điều chỉnh phạm vi thời gian (7, 14 hoặc 30 ngày) bằng cách sử dụng trình chọn thả xuống để phân tích các khoảng thời gian khác nhau. Điều này giúp xác định các mô hình, thời gian hoạt động cao điểm và các đột biến bất thường.

en: <strong>Database Size</strong>: The approximate size of your log data in the database.
vi: <strong>Kích thước cơ sở dữ liệu</strong>: Kích thước gần đúng của dữ liệu nhật ký trong cơ sở dữ liệu.

en: <strong>Date & Time:</strong> When the activity occurred
vi: <strong>Ngày & Giờ:</strong> Khi hoạt động xảy ra

en: <strong>Date Range:</strong> Filter logs by date range using the Date From and Date To fields
vi: <strong>Phạm vi ngày:</strong> Lọc nhật ký theo phạm vi ngày bằng cách sử dụng các trường Ngày từ và Ngày đến

en: <strong>Date Range:</strong> Select a specific date range for the export
vi: <strong>Phạm vi ngày:</strong> Chọn phạm vi ngày cụ thể để xuất

en: <strong>Deleted:</strong> When a comment is permanently removed
vi: <strong>Đã xóa:</strong> Khi bình luận bị xóa vĩnh viễn

en: <strong>Description:</strong> A human-readable description of the activity
vi: <strong>Mô tả:</strong> Mô tả hoạt động có thể đọc được bằng con người

en: <strong>Enable JSON Feed:</strong> Turn on/off the JSON feed
vi: <strong>Bật nguồn cấp dữ liệu JSON:</strong> Bật/tắt nguồn cấp dữ liệu JSON

en: <strong>Enable Live Monitor:</strong> Check the "Live Monitor" checkbox in the filter section
vi: <strong>Bật Giám sát trực tiếp:</strong> Đánh dấu vào ô "Giám sát trực tiếp" trong phần bộ lọc

en: <strong>Enable RSS Feed:</strong> Turn on/off the RSS feed
vi: <strong>Kích hoạt nguồn cấp RSS:</strong> Bật/tắt nguồn cấp RSS

en: <strong>Enhanced Security:</strong> Track all user actions to identify potential security issues
vi: <strong>Bảo mật nâng cao:</strong> Theo dõi mọi hành động của người dùng để xác định các vấn đề bảo mật tiềm ẩn

en: <strong>Event Type:</strong> Filter logs by event category
vi: <strong>Loại sự kiện:</strong> Lọc nhật ký theo danh mục sự kiện

en: <strong>Event Type:</strong> Filter logs by event category (user, post, comment, etc.)
vi: <strong>Loại sự kiện:</strong> Lọc nhật ký theo danh mục sự kiện (người dùng, bài đăng, bình luận, v.v.)

en: <strong>Event Type:</strong> The category of the event (user, post, comment, etc.)
vi: <strong>Loại sự kiện:</strong> Danh mục của sự kiện (người dùng, bài đăng, bình luận, v.v.)

en: <strong>Event Types</strong>: The number of different event categories being tracked.
vi: <strong>Loại sự kiện</strong>: Số lượng các danh mục sự kiện khác nhau đang được theo dõi.

en: <strong>Export:</strong> Export logs to CSV or JSON format for external analysis
vi: <strong>Xuất:</strong> Xuất nhật ký sang định dạng CSV hoặc JSON để phân tích bên ngoài

en: <strong>Failed Login Attempt (non-existing user):</strong> %s
vi: <strong>Không đăng nhập được (người dùng không tồn tại):</strong> %s

en: <strong>Failed Login Attempt:</strong> %s
vi: <strong>Đăng nhập không thành công:</strong> %s

en: <strong>Failed Login Attempts:</strong> Tracks unsuccessful login attempts with username and IP address
vi: <strong>Lần đăng nhập không thành công:</strong> Theo dõi các lần đăng nhập không thành công với tên người dùng và địa chỉ IP

en: <strong>Failed Login Attempts</strong>: The total number of unsuccessful login attempts.
vi: <strong>Số lần đăng nhập không thành công</strong>: Tổng số lần đăng nhập không thành công.

en: <strong>Failed Logins</strong>: The number of unsuccessful login attempts recorded today.
vi: <strong>Đăng nhập không thành công</strong>: Số lần đăng nhập không thành công được ghi nhận trong ngày hôm nay.

en: <strong>Feed URL:</strong> The URL to access the JSON feed
vi: <strong>URL nguồn cấp dữ liệu:</strong> URL để truy cập nguồn cấp dữ liệu JSON

en: <strong>Feed URL:</strong> The URL to access the RSS feed
vi: <strong>URL nguồn cấp dữ liệu:</strong> URL để truy cập nguồn cấp dữ liệu RSS

en: <strong>Format:</strong> Choose between CSV and JSON export formats
vi: <strong>Định dạng:</strong> Chọn giữa định dạng xuất CSV và JSON

en: <strong>Index Permalinks:</strong> For sites using Plain permalinks (/?p=123) or Almost Pretty permalinks (/index.php/...), feed URLs use query string parameters
vi: <strong>Liên kết cố định chỉ mục:</strong> Đối với các trang web sử dụng liên kết cố định Plain (/?p=123) hoặc liên kết cố định Almost Pretty (/index.php/...), URL nguồn cấp dữ liệu sử dụng tham số chuỗi truy vấn

en: <strong>IP Address:</strong> Where the action originated from
vi: <strong>Địa chỉ IP:</strong> Nơi hành động bắt nguồn từ

en: <strong>Issue Troubleshooting:</strong> Identify what changes led to site problems
vi: <strong>Khắc phục sự cố:</strong> Xác định những thay đổi nào dẫn đến sự cố trang web

en: <strong>Items Per Page:</strong> Number of log entries to display per page in the activity log
vi: <strong>Số mục trên mỗi trang:</strong> Số mục nhật ký hiển thị trên mỗi trang trong nhật ký hoạt động

en: <strong>Live Monitor:</strong> Watch activities in real-time as they happen
vi: <strong>Giám sát trực tiếp:</strong> Theo dõi các hoạt động theo thời gian thực khi chúng diễn ra

en: <strong>Log Retention Period:</strong> How long to keep activity logs before they are automatically deleted
vi: <strong>Thời gian lưu giữ nhật ký:</strong> Thời gian lưu giữ nhật ký hoạt động trước khi chúng tự động bị xóa

en: <strong>Media events:</strong> File uploads, media library updates, and file deletions
vi: <strong>Sự kiện phương tiện:</strong> Tải tệp lên, cập nhật thư viện phương tiện và xóa tệp

en: <strong>Menu events:</strong> Creating, updating, and deleting navigation menus including menu items and structure changes
vi: <strong>Sự kiện menu:</strong> Tạo, cập nhật và xóa menu điều hướng bao gồm các mục menu và thay đổi cấu trúc

en: <strong>Menu events:</strong> Menu creation, updates, and deletions including menu items and structure changes
vi: <strong>Sự kiện menu:</strong> Tạo, cập nhật và xóa menu bao gồm các mục menu và thay đổi cấu trúc

en: <strong>Monitor Indicator:</strong> When active, a green indicator will appear showing "Live monitoring active"
vi: <strong>Đèn báo màn hình:</strong> Khi hoạt động, đèn báo màu xanh lá cây sẽ xuất hiện hiển thị "Đang giám sát trực tiếp"

en: <strong>Note:</strong> The WooCommerce integration supports both traditional post-based orders and the new HPOS (High-Performance Order Storage) system.
vi: <strong>Lưu ý:</strong> Tích hợp WooCommerce hỗ trợ cả đơn hàng theo bưu điện truyền thống và hệ thống HPOS (Lưu trữ đơn hàng hiệu suất cao) mới.

en: <strong>Object:</strong> What was affected by the action (post, page, user, etc.)
vi: <strong>Đối tượng:</strong> Những gì bị ảnh hưởng bởi hành động (bài đăng, trang, người dùng, v.v.)

en: <strong>Order Notes:</strong> Records when private or customer notes are added
vi: <strong>Ghi chú đơn hàng:</strong> Ghi lại thời điểm ghi chú riêng tư hoặc ghi chú của khách hàng được thêm vào

en: <strong>Order Refunds:</strong> Logs when orders are refunded, including refund amounts and reasons
vi: <strong>Hoàn tiền đơn hàng:</strong> Ghi lại thời điểm đơn hàng được hoàn tiền, bao gồm số tiền hoàn lại và lý do

en: <strong>Order Status Changes:</strong> Tracks when orders move between different statuses
vi: <strong>Thay đổi trạng thái đơn hàng:</strong> Theo dõi thời điểm đơn hàng chuyển đổi giữa các trạng thái khác nhau

en: <strong>Order Trash/Delete:</strong> Tracks when orders are moved to trash or permanently deleted
vi: <strong>Đơn hàng bị xóa/xóa:</strong> Theo dõi thời điểm đơn hàng bị chuyển vào thùng rác hoặc bị xóa vĩnh viễn

en: <strong>Order Updates:</strong> Logs modifications to orders including:
vi: <strong>Cập nhật đơn hàng:</strong> Ghi lại các sửa đổi đối với đơn hàng bao gồm:

en: <strong>Peak Activity Times</strong>: Displays a heatmap visualization showing when your site is most active throughout the week. This helps identify patterns in user activity by day and hour, highlighting the busiest and quietest periods.
vi: <strong>Thời gian hoạt động cao điểm</strong>: Hiển thị bản đồ nhiệt cho biết thời điểm trang web của bạn hoạt động tích cực nhất trong tuần. Điều này giúp xác định các mô hình hoạt động của người dùng theo ngày và giờ, làm nổi bật những khoảng thời gian bận rộn nhất và ít hoạt động nhất.

en: <strong>Permalink Structure:</strong> Activity Log Pro automatically detects your WordPress permalink structure and generates compatible URLs
vi: <strong>Cấu trúc liên kết cố định:</strong> Activity Log Pro tự động phát hiện cấu trúc liên kết cố định WordPress của bạn và tạo ra các URL tương thích

en: <strong>Plugin Activated:</strong> %s
vi: <strong>Plugin đã được kích hoạt:</strong> %s

en: <strong>Plugin Changes</strong>: The number of plugin activation, deactivation, and update events.
vi: <strong>Thay đổi plugin</strong>: Số lượng sự kiện kích hoạt, hủy kích hoạt và cập nhật plugin.

en: <strong>Plugin Deactivated:</strong> %s
vi: <strong>Plugin đã bị vô hiệu hóa:</strong> %s

en: <strong>Plugin Deleted:</strong> %s
vi: <strong>Plugin đã xóa:</strong> %s

en: <strong>Plugin events:</strong> Installing, activating, deactivating, and updating plugins
vi: <strong>Sự kiện plugin:</strong> Cài đặt, kích hoạt, hủy kích hoạt và cập nhật plugin

en: <strong>Plugin events:</strong> Plugin activation, deactivation, updates, and installation events
vi: <strong>Sự kiện plugin:</strong> Sự kiện kích hoạt, hủy kích hoạt, cập nhật và cài đặt plugin

en: <strong>Plugin Installed:</strong> %s
vi: <strong>Plugin đã được cài đặt:</strong> %s

en: <strong>Plugin Issues:</strong> Identify recent plugin activations or updates that might be causing conflicts
vi: <strong>Vấn đề về plugin:</strong> Xác định các bản cập nhật hoặc kích hoạt plugin gần đây có thể gây ra xung đột

en: <strong>Plugin Updated:</strong> %1$s to version %2$s
vi: <strong>Plugin đã được cập nhật:</strong> %1$s lên phiên bản %2$s

en: <strong>Post events:</strong> Creating, updating, and deleting posts, pages, and custom post types
vi: <strong>Sự kiện bài đăng:</strong> Tạo, cập nhật và xóa bài đăng, trang và loại bài đăng tùy chỉnh

en: <strong>Post events:</strong> Creation, updates, and deletion of posts, pages, and custom post types
vi: <strong>Sự kiện bài đăng:</strong> Tạo, cập nhật và xóa bài đăng, trang và loại bài đăng tùy chỉnh

en: <strong>Pretty Permalinks:</strong> For sites using Pretty permalinks, feed URLs use clean REST API formats
vi: <strong>Liên kết cố định đẹp:</strong> Đối với các trang web sử dụng liên kết cố định đẹp, URL nguồn cấp dữ liệu sử dụng định dạng REST API sạch

en: <strong>Public Access:</strong> Allow access without authentication (not recommended for production sites)
vi: <strong>Truy cập công khai:</strong> Cho phép truy cập mà không cần xác thực (không khuyến khích cho các trang web sản xuất)

en: <strong>Regulatory Compliance:</strong> Maintain detailed audit logs for compliance requirements
vi: <strong>Tuân thủ quy định:</strong> Duy trì nhật ký kiểm tra chi tiết để đáp ứng các yêu cầu tuân thủ

en: <strong>Search:</strong> Search logs by keyword across multiple fields
vi: <strong>Tìm kiếm:</strong> Tìm kiếm nhật ký theo từ khóa trên nhiều trường

en: <strong>Security Alerts:</strong> Identifies potential security threats in real-time
vi: <strong>Cảnh báo bảo mật:</strong> Xác định các mối đe dọa bảo mật tiềm ẩn theo thời gian thực

en: <strong>Security events:</strong> Failed login attempts, suspicious user activities, and security-related events
vi: <strong>Sự kiện bảo mật:</strong> Các nỗ lực đăng nhập không thành công, hoạt động đáng ngờ của người dùng và các sự kiện liên quan đến bảo mật

en: <strong>Setting Changes:</strong> Discover changes to WordPress settings that might affect site behavior
vi: <strong>Thay đổi cài đặt:</strong> Khám phá những thay đổi đối với cài đặt WordPress có thể ảnh hưởng đến hoạt động của trang web

en: <strong>Settings:</strong> Configure which events to track and how long to retain logs
vi: <strong>Cài đặt:</strong> Cấu hình các sự kiện cần theo dõi và thời gian lưu giữ nhật ký

en: <strong>Spammed/Unspammed:</strong> When a comment is marked as or unmarked from spam
vi: <strong>Spam/Không phải spam:</strong> Khi một bình luận được đánh dấu là spam hoặc không phải spam

en: <strong>Stats & Insights:</strong> View analytics about your site's activity
vi: <strong>Thống kê & Thông tin chi tiết:</strong> Xem phân tích về hoạt động của trang web của bạn

en: <strong>Suspicious Activities:</strong> Monitors unusual user behavior patterns
vi: <strong>Hoạt động đáng ngờ:</strong> Theo dõi các kiểu hành vi bất thường của người dùng

en: <strong>Suspicious IPs</strong>: IP addresses with multiple failed login attempts.
vi: <strong>IP đáng ngờ</strong>: Địa chỉ IP có nhiều lần đăng nhập không thành công.

en: <strong>Theme events:</strong> Installing, switching, updating, customizing, and deleting themes
vi: <strong>Sự kiện chủ đề:</strong> Cài đặt, chuyển đổi, cập nhật, tùy chỉnh và xóa chủ đề

en: <strong>Theme events:</strong> Theme installation, switching, updates, customizer changes, and deletions
vi: <strong>Sự kiện chủ đề:</strong> Cài đặt chủ đề, chuyển đổi, cập nhật, thay đổi tùy chỉnh và xóa

en: <strong>Top Activities List</strong>: Lists the most frequent action types in your logs, showing both the event type and specific action.
vi: <strong>Danh sách hoạt động hàng đầu</strong>: Liệt kê các loại hành động thường xuyên nhất trong nhật ký của bạn, hiển thị cả loại sự kiện và hành động cụ thể.

en: <strong>Top Event Type</strong>: The most frequently recorded event category today.
vi: <strong>Loại sự kiện hàng đầu</strong>: Thể loại sự kiện được ghi lại thường xuyên nhất hiện nay.

en: <strong>Total Logs</strong>: The total number of activity log entries recorded.
vi: <strong>Tổng số nhật ký</strong>: Tổng số mục nhật ký hoạt động được ghi lại.

en: <strong>Trashed/Untrashed:</strong> When a comment is moved to or restored from trash
vi: <strong>Đã xóa/Đã bỏ xóa:</strong> Khi bình luận được chuyển đến hoặc khôi phục từ thùng rác

en: <strong>Updated:</strong> When a comment's content is modified
vi: <strong>Đã cập nhật:</strong> Khi nội dung bình luận được sửa đổi

en: <strong>User Accountability:</strong> Hold users accountable for their actions
vi: <strong>Trách nhiệm của người dùng:</strong> Yêu cầu người dùng chịu trách nhiệm về hành động của họ

en: <strong>User events:</strong> Login/logout events, profile updates, password changes, role modifications
vi: <strong>Sự kiện người dùng:</strong> Sự kiện đăng nhập/đăng xuất, cập nhật hồ sơ, thay đổi mật khẩu, sửa đổi vai trò

en: <strong>User events:</strong> Logins, logouts, profile updates, password changes, role modifications, etc.
vi: <strong>Sự kiện người dùng:</strong> Đăng nhập, đăng xuất, cập nhật hồ sơ, thay đổi mật khẩu, sửa đổi vai trò, v.v.

en: <strong>User Logged In:</strong> %s
vi: <strong>Người dùng đã đăng nhập:</strong> %s

en: <strong>User Logged Out:</strong> %s
vi: <strong>Người dùng đã đăng xuất:</strong> %s

en: <strong>User Problems:</strong> Track user role changes or permission issues
vi: <strong>Vấn đề của người dùng:</strong> Theo dõi các thay đổi về vai trò hoặc quyền của người dùng

en: <strong>User:</strong> Filter logs by specific user
vi: <strong>Người dùng:</strong> Lọc nhật ký theo người dùng cụ thể

en: <strong>User:</strong> Who performed the action (username and role)
vi: <strong>Người dùng:</strong> Người thực hiện hành động (tên người dùng và vai trò)

en: <strong>Widget events:</strong> Adding, editing, and removing widgets from widget areas
vi: <strong>Sự kiện tiện ích:</strong> Thêm, chỉnh sửa và xóa tiện ích khỏi vùng tiện ích

en: <strong>Widget events:</strong> Widget additions, updates, and removals from widget areas
vi: <strong>Sự kiện tiện ích:</strong> Thêm, cập nhật và xóa tiện ích khỏi khu vực tiện ích

en: <strong>WordPress core events:</strong> WordPress core updates, database upgrades, and system-level changes
vi: <strong>Các sự kiện cốt lõi của WordPress:</strong> Các bản cập nhật cốt lõi của WordPress, nâng cấp cơ sở dữ liệu và các thay đổi cấp hệ thống

en: <strong>WordPress Core Update Completed:</strong> Successfully updated from version %1$s to version %2$s
vi: <strong>Đã hoàn tất cập nhật WordPress Core:</strong> Đã cập nhật thành công từ phiên bản %1$s lên phiên bản %2$s

en: <strong>WordPress Core Updated:</strong> Successfully updated from version %1$s to version %2$s
vi: <strong>WordPress Core đã được cập nhật:</strong> Đã cập nhật thành công từ phiên bản %1$s lên phiên bản %2$s

en: <strong>WordPress Database Upgraded:</strong> Database updated from version %1$s to %2$s (WordPress %3$s)
vi: <strong>Cơ sở dữ liệu WordPress được nâng cấp:</strong> Cơ sở dữ liệu được cập nhật từ phiên bản %1$s lên %2$s (WordPress %3$s)

en: <strong>WordPress Options:</strong> Changes to WordPress settings, plugin configurations, theme customizer changes, and wp_options table modifications
vi: <strong>Tùy chọn WordPress:</strong> Thay đổi cài đặt WordPress, cấu hình plugin, thay đổi tùy chỉnh chủ đề và sửa đổi bảng wp_options

en: A minimum of PHP 7.4 is required. Activity Log Pro will work and was tested on any of these servers: Apache, NGINX, Litespeed or Windows. Requires at least WordPress: 6.3.
vi: Yêu cầu tối thiểu PHP 7.4. Activity Log Pro sẽ hoạt động và đã được thử nghiệm trên bất kỳ máy chủ nào sau đây: Apache, NGINX, Litespeed hoặc Windows. Yêu cầu tối thiểu WordPress: 6.3.

en: A token is already being generated. Please wait a moment and try again.
vi: Mã thông báo đang được tạo. Vui lòng đợi một lát và thử lại.

en: About
vi: Về

en: About Integrations
vi: Giới thiệu về Tích hợp

en: About Stats & Insights
vi: Giới thiệu về Thống kê & Thông tin chi tiết

en: Access Control
vi: Kiểm soát truy cập

en: Access Denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Access denied.
vi: Quyền truy cập bị từ chối.

en: Access Denied: A valid access token is required to view this feed. Please contact your site administrator for the secure feed URL.
vi: Truy cập bị từ chối: Cần có mã truy cập hợp lệ để xem nguồn cấp dữ liệu này. Vui lòng liên hệ với quản trị viên trang web của bạn để biết URL nguồn cấp dữ liệu an toàn.

en: Access Denied: Invalid or expired token
vi: Truy cập bị từ chối: Mã thông báo không hợp lệ hoặc đã hết hạn

en: Access Denied: The provided token is invalid or has expired. Please contact your site administrator for a new token.
vi: Truy cập bị từ chối: Mã thông báo được cung cấp không hợp lệ hoặc đã hết hạn. Vui lòng liên hệ với quản trị viên trang web của bạn để được cấp mã thông báo mới.

en: Action
vi: Hoạt động

en: Action is required.
vi: Cần phải hành động.

en: Action Type Distribution
vi: Phân phối loại hành động

en: Action type is required.
vi: Loại hành động là bắt buộc.

en: Action Types
vi: Các loại hành động

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Active
vi: Tích cực

en: Active Theme
vi: Chủ đề hoạt động

en: Active Users
vi: Người dùng đang hoạt động

en: Activities
vi: Các hoạt động

en: Activity by Event Type
vi: Hoạt động theo Loại sự kiện

en: Activity Digest Email Reports
vi: Báo cáo Email Tóm tắt Hoạt động

en: Activity Digest Report for %s
vi: Báo cáo tóm tắt hoạt động cho %s

en: Activity Log
vi: Nhật ký hoạt động

en: Activity Log Access Error
vi: Lỗi truy cập Nhật ký hoạt động

en: Activity Log Feeds
vi: Nguồn cấp dữ liệu Nhật ký hoạt động

en: Activity log for
vi: Nhật ký hoạt động cho

en: Activity Log Pro
vi: Nhật ký hoạt động Pro

en: Activity Log Pro - Caching Plugin Detected
vi: Activity Log Pro - Đã phát hiện plugin lưu trữ đệm

en: Activity Log Pro - Premium features have been disabled and settings have been reset to default values.
vi: Activity Log Pro - Các tính năng cao cấp đã bị vô hiệu hóa và cài đặt đã được đặt lại về giá trị mặc định.

en: Activity Log Pro - Statistics
vi: Nhật ký hoạt động Pro - Thống kê

en: Activity Log Pro automatically begins tracking activities as soon as it's activated. Here are some quick tips to get started:
vi: Activity Log Pro sẽ tự động theo dõi hoạt động ngay khi được kích hoạt. Dưới đây là một số mẹo nhanh để bắt đầu:

en: Activity Log Pro automatically monitors and logs all activities on your WordPress website. It tracks user actions, content changes, plugin activations, theme changes, and more. All activities are stored in a secure database table and can be viewed through the admin dashboard.
vi: Activity Log Pro tự động theo dõi và ghi lại mọi hoạt động trên trang web WordPress của bạn. Nó theo dõi hành động của người dùng, thay đổi nội dung, kích hoạt plugin, thay đổi giao diện, v.v. Tất cả hoạt động được lưu trữ trong một bảng cơ sở dữ liệu an toàn và có thể được xem thông qua bảng điều khiển quản trị.

en: Activity Log Pro can be an invaluable tool for diagnosing and resolving issues on your WordPress site:
vi: Activity Log Pro có thể là một công cụ vô giá để chẩn đoán và giải quyết các sự cố trên trang WordPress của bạn:

en: Activity Log Pro can provide activity logs as feeds for integration with external systems:
vi: Activity Log Pro có thể cung cấp nhật ký hoạt động dưới dạng nguồn cấp dữ liệu để tích hợp với các hệ thống bên ngoài:

en: Activity Log Pro can track various types of events in WordPress. You can customize which events to track based on your needs:
vi: Activity Log Pro có thể theo dõi nhiều loại sự kiện khác nhau trong WordPress. Bạn có thể tùy chỉnh các sự kiện cần theo dõi dựa trên nhu cầu của mình:

en: Activity Log Pro Diagnostics
vi: Chẩn đoán Nhật ký hoạt động Pro

en: Activity Log Pro Export
vi: Xuất Nhật ký hoạt động Pro

en: Activity Log Pro helps enhance your WordPress site security by providing comprehensive audit logging. Here are some security best practices:
vi: Activity Log Pro giúp tăng cường bảo mật cho trang web WordPress của bạn bằng cách cung cấp tính năng ghi nhật ký kiểm tra toàn diện. Dưới đây là một số biện pháp bảo mật tốt nhất:

en: Activity Log Pro helps organizations meet various regulatory compliance requirements by providing comprehensive audit logging capabilities:
vi: Activity Log Pro giúp các tổ chức đáp ứng nhiều yêu cầu tuân thủ quy định khác nhau bằng cách cung cấp khả năng ghi nhật ký kiểm tra toàn diện:

en: Activity Log Pro Integrations
vi: Tích hợp Activity Log Pro

en: Activity Log Pro is a powerful WordPress plugin that tracks and logs all user activities with a clean, modern interface. It helps you monitor and audit all actions taken on your WordPress site for security, compliance, and troubleshooting purposes.
vi: Activity Log Pro là một plugin WordPress mạnh mẽ, theo dõi và ghi lại mọi hoạt động của người dùng với giao diện hiện đại, gọn gàng. Plugin này giúp bạn giám sát và kiểm tra mọi hành động được thực hiện trên trang web WordPress của mình nhằm mục đích bảo mật, tuân thủ và khắc phục sự cố.

en: Activity Log Pro is designed to have minimal impact on your website's performance. The logging uses optimized database queries. The plugin also includes automatic cleanup features to prevent the log database from growing too large.
vi: Activity Log Pro được thiết kế để giảm thiểu tác động đến hiệu suất trang web của bạn. Việc ghi nhật ký sử dụng các truy vấn cơ sở dữ liệu được tối ưu hóa. Plugin này cũng bao gồm các tính năng dọn dẹp tự động để ngăn cơ sở dữ liệu nhật ký phát triển quá lớn.

en: Activity Log Pro Overview
vi: Tổng quan về Activity Log Pro

en: Activity Log Pro Premium is an upgrade that unlocks advanced features for professional site monitoring, compliance, and support.
vi: Activity Log Pro Premium là bản nâng cấp mở khóa các tính năng nâng cao để giám sát, tuân thủ và hỗ trợ trang web chuyên nghiệp.

en: Activity Log Pro provides comprehensive logging for WooCommerce order activities:
vi: Activity Log Pro cung cấp tính năng ghi nhật ký toàn diện cho các hoạt động của đơn hàng WooCommerce:

en: Activity Log Pro provides powerful filtering options to help you find specific events:
vi: Activity Log Pro cung cấp các tùy chọn lọc mạnh mẽ giúp bạn tìm các sự kiện cụ thể:

en: Activity Log Pro provides various metrics to help you understand your WordPress activity:
vi: Activity Log Pro cung cấp nhiều số liệu khác nhau để giúp bạn hiểu hoạt động WordPress của mình:

en: Activity Log Pro Settings
vi: Cài đặt Nhật ký hoạt động Pro

en: Activity Log Pro Stats
vi: Thống kê Nhật ký hoạt động Pro

en: Activity Log Pro Stats & Insights
vi: Thống kê & Thông tin chi tiết về Nhật ký hoạt động Pro

en: Activity Log Pro Upgrade
vi: Nâng cấp Activity Log Pro

en: Activity log table not found in the database.
vi: Không tìm thấy bảng nhật ký hoạt động trong cơ sở dữ liệu.

en: Activity Logs
vi: Nhật ký hoạt động

en: Activity Overview
vi: Tổng quan về hoạt động

en: Activity Trends
vi: Xu hướng hoạt động

en: Add feed URLs to your caching plugin's exclusion list
vi: Thêm URL nguồn cấp dữ liệu vào danh sách loại trừ của plugin lưu trữ đệm

en: Added "%s" to exclusions. Refresh to see changes.
vi: Đã thêm "%s" vào mục loại trừ. Làm mới để xem thay đổi.

en: Additional Information:
vi: Thông tin bổ sung:

en: Address changes
vi: Thay đổi địa chỉ

en: Admin Changes
vi: Thay đổi quản trị

en: Admin Menu Location
vi: Vị trí Menu Quản trị

en: Admin Setting Changes
vi: Thay đổi cài đặt quản trị

en: Advanced integrations (WooCommerce, Yoast, and more)
vi: Tích hợp nâng cao (WooCommerce, Yoast, v.v.)

en: Advanced IP Privacy Controls
vi: Kiểm soát quyền riêng tư IP nâng cao

en: Advanced Reports
vi: Báo cáo nâng cao

en: Advanced security monitoring with detailed tracking of sensitive operations, failed login attempts, and suspicious activities with enhanced alert capabilities.
vi: Giám sát bảo mật nâng cao với tính năng theo dõi chi tiết các hoạt động nhạy cảm, nỗ lực đăng nhập không thành công và các hoạt động đáng ngờ với khả năng cảnh báo nâng cao.

en: Advanced security monitoring with login/logout logs, suspicious activity detection, and detailed audit trails. See Logs of important security events in real-time to protect your WordPress site.
vi: Giám sát bảo mật nâng cao với nhật ký đăng nhập/đăng xuất, phát hiện hoạt động đáng ngờ và theo dõi kiểm tra chi tiết. Xem Nhật ký các sự kiện bảo mật quan trọng theo thời gian thực để bảo vệ trang web WordPress của bạn.

en: Alerts and Notifications
vi: Cảnh báo và Thông báo

en: All Actions
vi: Tất cả các hành động

en: All Events
vi: Tất cả sự kiện

en: All IP Addresses
vi: Tất cả địa chỉ IP

en: All logs have been cleared successfully.
vi: Tất cả nhật ký đã được xóa thành công.

en: All Premium Features in one simple price.
vi: Tất cả các tính năng cao cấp chỉ với một mức giá đơn giản.

en: All Users
vi: Tất cả người dùng

en: All your website activities from today
vi: Tất cả các hoạt động trên trang web của bạn từ hôm nay

en: Allow multiple log entries to be expanded at once
vi: Cho phép mở rộng nhiều mục nhật ký cùng một lúc

en: ALP Export
vi: Xuất khẩu ALP

en: ALP Integrations
vi: Tích hợp ALP

en: ALP Settings
vi: Cài đặt ALP

en: ALP Stats
vi: Thống kê ALP

en: ALP Upgrade
vi: Nâng cấp ALP

en: An error occurred while clearing logs.
vi: Đã xảy ra lỗi khi xóa nhật ký.

en: An error occurred while deleting logs.
vi: Đã xảy ra lỗi khi xóa nhật ký.

en: An error occurred while generating the token:
vi: Đã xảy ra lỗi khi tạo mã thông báo:

en: An error occurred. Please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi. Vui lòng thử lại.

en: Analyse your WordPress activity with comprehensive statistics and actionable insights. This dashboard provides a visual breakdown of user actions, event patterns, and potential security concerns.
vi: Phân tích hoạt động WordPress của bạn với số liệu thống kê toàn diện và thông tin chi tiết hữu ích. Bảng điều khiển này cung cấp phân tích trực quan về hành động của người dùng, các kiểu sự kiện và các mối lo ngại tiềm ẩn về bảo mật.

en: And much more…
vi: Và nhiều hơn nữa…

en: Anyone with a WordPress website can use Activity Log Pro. It works for sites large and small, no matter the type. From a simple blog to an online store, Activity Log Pro will accurately log your events! Activity Log Pro is easy enough for non-technical WordPress users, but extensible enough that seasoned developers can customize it to their liking.
vi: Bất kỳ ai sở hữu website WordPress đều có thể sử dụng Activity Log Pro. Nó hoạt động trên mọi website lớn nhỏ, bất kể loại hình. Từ một blog đơn giản đến một cửa hàng trực tuyến, Activity Log Pro sẽ ghi lại chính xác các sự kiện của bạn! Activity Log Pro đủ dễ sử dụng cho người dùng WordPress không chuyên, nhưng cũng đủ khả năng mở rộng để các nhà phát triển giàu kinh nghiệm có thể tùy chỉnh theo ý thích.

en: API request failed with status code:
vi: Yêu cầu API không thành công với mã trạng thái:

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Apply Filters
vi: Áp dụng bộ lọc

en: Are you sure you want to clear all logs? This action cannot be undone.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tất cả nhật ký không? Thao tác này không thể hoàn tác.

en: Are you sure you want to reset all tracking settings to default values?
vi: Bạn có chắc chắn muốn đặt lại tất cả cài đặt theo dõi về giá trị mặc định không?

en: at
vi: Tại

en: At the Bottom of main menu
vi: Ở cuối menu chính

en: At the Top of the main menu
vi: Ở đầu menu chính

en: Author
vi: Tác giả

en: Auto-save events cluttering logs? Exclude them in %s.
vi: Sự kiện tự động lưu làm lộn xộn nhật ký? Hãy loại trừ chúng trong %s.

en: Average daily activity: <strong>%d events</strong>
vi: Hoạt động trung bình hàng ngày: <strong>%d sự kiện</strong>

en: Balance log retention period with performance considerations
vi: Thời gian lưu giữ nhật ký cân bằng với các cân nhắc về hiệu suất

en: Best value
vi: Giá trị tốt nhất

en: Bulk Actions
vi: Hành động hàng loạt

en: Busiest day of week: <strong>%1$s</strong> (%2$d total events)
vi: Ngày bận rộn nhất trong tuần: <strong>%1$s</strong> (%2$d tổng số sự kiện)

en: Busiest day: <strong>%1$s</strong> with %2$d events
vi: Ngày bận rộn nhất: <strong>%1$s</strong> với %2$d sự kiện

en: Business
vi: Việc kinh doanh

en: Business Activity
vi: Hoạt động kinh doanh

en: Buy Premium - Business
vi: Mua Premium - Doanh nghiệp

en: Buy Premium - Developer
vi: Mua Premium - Nhà phát triển

en: Buy Premium - Personal
vi: Mua Premium - Cá nhân

en: Can I upgrade my license?
vi: Tôi có thể nâng cấp giấy phép của mình không?

en: Can I use Activity Log Pro on client sites?
vi: Tôi có thể sử dụng Activity Log Pro trên các trang web của khách hàng không?

en: Can I use Premium on multiple sites?
vi: Tôi có thể sử dụng Premium trên nhiều trang web không?

en: Category and tag changes
vi: Thay đổi danh mục và thẻ

en: ChangeLog
vi: Nhật ký thay đổi

en: Chart Type:
vi: Loại biểu đồ:

en: Check if the feed feature is enabled in the Activity Log settings
vi: Kiểm tra xem tính năng nguồn cấp dữ liệu có được bật trong cài đặt Nhật ký hoạt động không

en: Check out the "Stats & Insights" page to get a visual overview of site activity
vi: Hãy xem trang "Thống kê & Thông tin chi tiết" để có cái nhìn tổng quan trực quan về hoạt động của trang web

en: Check the Security Insights section daily for failed login attempts
vi: Kiểm tra phần Thông tin chi tiết về bảo mật hàng ngày để biết các lần đăng nhập không thành công

en: Check:
vi: Kiểm tra:

en: Choose how often you want to receive digest reports. Weekly reports are recommended for most sites as they provide a good balance of information without overwhelming your inbox.
vi: Chọn tần suất bạn muốn nhận báo cáo tóm tắt. Báo cáo hàng tuần được khuyến nghị cho hầu hết các trang web vì chúng cung cấp lượng thông tin cân bằng mà không làm hộp thư đến của bạn quá tải.

en: Choose the day and time when your digest reports should be delivered. All times are in your site's timezone.
vi: Chọn ngày và giờ nhận báo cáo tóm tắt. Tất cả thời gian đều theo múi giờ của trang web bạn.

en: Choose where the Activity Log Pro menu appears in the WordPress admin menu.
vi: Chọn nơi menu Activity Log Pro xuất hiện trong menu quản trị WordPress.

en: Choose whether to store the full IP address or hide it for privacy reasons.
vi: Chọn lưu trữ địa chỉ IP đầy đủ hay ẩn nó vì lý do riêng tư.

en: Choose whether to store the Full IP Address or hide part of it for privacy compliance. This setting helps website admins comply with privacy regulations like GDPR by giving you control over how IP addresses are stored in activity logs. The default setting is to partly mask IP addresses e.g. 192.168.1.xxx. If you choose to store Full IP Addresses, you must ensure you have the legal right to do so under applicable data protection regulations. This responsibility lies solely with you/your organisation.
vi: Chọn lưu trữ Địa chỉ IP Đầy đủ hoặc ẩn một phần để tuân thủ quyền riêng tư. Cài đặt này giúp quản trị viên trang web tuân thủ các quy định về quyền riêng tư như GDPR bằng cách cho phép bạn kiểm soát cách lưu trữ địa chỉ IP trong nhật ký hoạt động. Cài đặt mặc định là ẩn một phần địa chỉ IP, ví dụ: 192.168.1.xxx. Nếu bạn chọn lưu trữ Địa chỉ IP Đầy đủ, bạn phải đảm bảo mình có quyền hợp pháp để làm như vậy theo các quy định bảo vệ dữ liệu hiện hành. Trách nhiệm này hoàn toàn thuộc về bạn/tổ chức của bạn.

en: Clear All Logs
vi: Xóa tất cả nhật ký

en: Clear All Logs action will permanently delete all logs from this plugin. Warning: This operation cannot be undone. All historical activity log data will be erased. Consider exporting logs before proceeding if you need this data for compliance or security purposes.
vi: Thao tác "Xóa tất cả nhật ký" sẽ xóa vĩnh viễn tất cả nhật ký khỏi plugin này. Cảnh báo: Thao tác này không thể hoàn tác. Tất cả dữ liệu nhật ký hoạt động lịch sử sẽ bị xóa. Hãy cân nhắc xuất nhật ký trước khi tiếp tục nếu bạn cần dữ liệu này cho mục đích tuân thủ hoặc bảo mật.

en: Clear Logs
vi: Xóa nhật ký

en: Clear your cache after generating new feed tokens
vi: Xóa bộ nhớ đệm của bạn sau khi tạo mã thông báo nguồn cấp dữ liệu mới

en: Click here to download
vi: Nhấp vào đây để tải xuống

en: Click on any log entry to view additional details and context information.
vi: Nhấp vào bất kỳ mục nhật ký nào để xem thêm thông tin chi tiết và ngữ cảnh.

en: Click the "Download Export" button when it appears
vi: Nhấp vào nút "Tải xuống Xuất" khi nó xuất hiện

en: Click the "Generate Export" button
vi: Nhấp vào nút "Tạo xuất"

en: Close
vi: Đóng

en: Combine filters (date + user + event) for precise investigations.
vi: Kết hợp các bộ lọc (ngày + người dùng + sự kiện) để có kết quả điều tra chính xác.

en: Comment
vi: Bình luận

en: Comment and widget changes
vi: Thay đổi bình luận và tiện ích

en: Comment approval status changes (approved/unapproved)
vi: Thay đổi trạng thái phê duyệt bình luận (đã phê duyệt/chưa phê duyệt)

en: Comment creation and updates
vi: Tạo và cập nhật bình luận

en: Comment deletion
vi: Xóa bình luận

en: Comment Event Details
vi: Bình luận Chi tiết sự kiện

en: Comment events (create, update, delete, spam)
vi: Sự kiện bình luận (tạo, cập nhật, xóa, spam)

en: Comment marked as spam on "%s"
vi: Bình luận bị đánh dấu là thư rác trên "%s"

en: Comment moved to trash on "%s"
vi: Bình luận đã được chuyển vào thùng rác trên "%s"

en: Comment on "%s"
vi: Bình luận về "%s"

en: Comment permanently deleted from "%s"
vi: Bình luận đã bị xóa vĩnh viễn khỏi "%s"

en: Comment restored from trash on "%s"
vi: Bình luận được khôi phục từ thùng rác trên "%s"

en: Comment spam status (spammed/unspammed)
vi: Trạng thái bình luận spam (spam/không spam)

en: Comment status changed from %1$s to %2$s on "%3$s"
vi: Trạng thái bình luận đã thay đổi từ %1$s thành %2$s trên "%3$s"

en: Comment trash status (trashed/untrashed)
vi: Trạng thái bình luận rác (đã xóa/đã bỏ xóa)

en: Comment unmarked as spam on "%s"
vi: Bình luận đã được bỏ đánh dấu là thư rác trên "%s"

en: Comment updated on "%s"
vi: Bình luận được cập nhật vào "%s"

en: Common Troubleshooting Scenarios
vi: Các tình huống khắc phục sự cố phổ biến

en: Complete weekly activity overview
vi: Tổng quan hoạt động hàng tuần đầy đủ

en: Compliance Export Requirements
vi: Yêu cầu xuất khẩu tuân thủ

en: Compliance Guide
vi: Hướng dẫn tuân thủ

en: Comprehensive e-commerce tracking for orders, products, customers, payments, and coupon activities - perfect for store owners who need complete visibility.
vi: Theo dõi thương mại điện tử toàn diện cho đơn hàng, sản phẩm, khách hàng, thanh toán và hoạt động phiếu giảm giá - hoàn hảo cho chủ cửa hàng cần khả năng hiển thị toàn diện.

en: Comprehensive guides and tutorials to help you get the most out of Activity Log Pro.
vi: Hướng dẫn và bài hướng dẫn toàn diện giúp bạn tận dụng tối đa Activity Log Pro.

en: Comprehensive tracking for your WooCommerce store. Monitor order changes, product updates, coupon usage, customer activities, and payment events. Get insights into who is making changes to your store and when.
vi: Theo dõi toàn diện cửa hàng WooCommerce của bạn. Theo dõi các thay đổi đơn hàng, cập nhật sản phẩm, sử dụng phiếu giảm giá, hoạt động của khách hàng và sự kiện thanh toán. Nhận thông tin chi tiết về người thực hiện thay đổi cho cửa hàng của bạn và thời điểm thực hiện.

en: Configure email alerts for critical security events
vi: Cấu hình cảnh báo qua email cho các sự kiện bảo mật quan trọng

en: Configure JSON and RSS feeds for external access to your activity logs. Feed URLs are automatically generated based on your WordPress permalink structure for maximum compatibility.
vi: Cấu hình nguồn cấp dữ liệu JSON và RSS để truy cập bên ngoài vào nhật ký hoạt động của bạn. URL nguồn cấp dữ liệu được tự động tạo dựa trên cấu trúc liên kết cố định WordPress của bạn để đạt được khả năng tương thích tối đa.

en: Configure your caching plugin to exclude feed URLs from caching
vi: Cấu hình plugin lưu trữ đệm của bạn để loại trừ URL nguồn cấp dữ liệu khỏi bộ nhớ đệm

en: Configuring Settings
vi: Cấu hình cài đặt

en: Congratulations! You've been using Activity Log Pro for %s days. Your ongoing security monitoring is keeping your WordPress site protected.
vi: Xin chúc mừng! Bạn đã sử dụng Activity Log Pro được %s ngày. Việc giám sát bảo mật liên tục đang giúp bảo vệ trang web WordPress của bạn.

en: Congratulations! You've successfully tracked %s activities across your site. Your comprehensive security monitoring is helping protect your WordPress site.
vi: Xin chúc mừng! Bạn đã theo dõi thành công %s hoạt động trên trang web của mình. Hệ thống giám sát bảo mật toàn diện của bạn đang giúp bảo vệ trang web WordPress của bạn.

en: Consider enabling login notifications to inform users their actions are being logged
vi: Hãy cân nhắc bật thông báo đăng nhập để thông báo cho người dùng rằng hành động của họ đang được ghi lại

en: Consider external storage solutions for long-term log retention
vi: Hãy xem xét các giải pháp lưu trữ bên ngoài để lưu giữ nhật ký lâu dài

en: Consider integrating with dedicated compliance management systems
vi: Hãy cân nhắc việc tích hợp với các hệ thống quản lý tuân thủ chuyên dụng

en: Consider integrating with external security monitoring systems
vi: Hãy cân nhắc việc tích hợp với các hệ thống giám sát an ninh bên ngoài

en: Contact us within 30 days of purchase to request your refund. That's it.
vi: Hãy liên hệ với chúng tôi trong vòng 30 ngày kể từ ngày mua để yêu cầu hoàn tiền. Vậy là xong.

en: Content & Media
vi: Nội dung & Phương tiện truyền thông

en: Content updated for "%s"
vi: Nội dung đã được cập nhật cho "%s"

en: Content Updates
vi: Cập nhật nội dung

en: Control whether multiple log entries can show expanded details at the same time, or if only one entry can be expanded at once.
vi: Kiểm soát xem nhiều mục nhật ký có thể hiển thị thông tin chi tiết mở rộng cùng lúc hay chỉ có thể mở rộng một mục nhật ký cùng một lúc.

en: Copy all system diagnostic information to your clipboard for support purposes.
vi: Sao chép tất cả thông tin chẩn đoán hệ thống vào bảng tạm của bạn để phục vụ mục đích hỗ trợ.

en: Copy System Information to Clipboard
vi: Sao chép thông tin hệ thống vào bảng tạm

en: Copy to Clipboard
vi: Sao chép vào bảng tạm

en: Copy to clipboard
vi: Sao chép vào bảng tạm

en: Core Environment
vi: Môi trường cốt lõi

en: Core Track Events
vi: Sự kiện theo dõi cốt lõi

en: Could not initialize the WordPress filesystem.
vi: Không thể khởi tạo hệ thống tệp WordPress.

en: Coupon management
vi: Quản lý phiếu giảm giá

en: Created
vi: Tạo

en: Created new %1$s: "%2$s"
vi: Đã tạo %1$s mới: "%2$s"

en: Creating Troubleshooting Reports
vi: Tạo báo cáo khắc phục sự cố

en: Critical Changes
vi: Những thay đổi quan trọng

en: Cron Status:
vi: Trạng thái Cron:

en: CSV (Excel compatible)
vi: CSV (tương thích với Excel)

en: CSV export (available from the Activity Log page)
vi: Xuất CSV (có sẵn từ trang Nhật ký hoạt động)

en: Custom Post Type: %1$s "%2$s" created
vi: Loại bài đăng tùy chỉnh: %1$s "%2$s" đã được tạo

en: Custom Post Type: %1$s "%2$s" permanently deleted
vi: Loại bài đăng tùy chỉnh: %1$s "%2$s" đã bị xóa vĩnh viễn

en: Custom Post Type: %1$s "%2$s" published
vi: Loại bài đăng tùy chỉnh: %1$s "%2$s" đã được xuất bản

en: Custom Post Type: %1$s "%2$s" updated
vi: Loại bài đăng tùy chỉnh: %1$s "%2$s" đã được cập nhật

en: Custom Post Type: %1$s title changed from "%2$s" to "%3$s"
vi: Loại bài đăng tùy chỉnh: Tiêu đề %1$s đã thay đổi từ "%2$s" thành "%3$s"

en: Custom Solutions
vi: Giải pháp tùy chỉnh

en: Customer account creation
vi: Tạo tài khoản khách hàng

en: Customer Activity Monitoring
vi: Giám sát hoạt động của khách hàng

en: Customer information updates
vi: Cập nhật thông tin khách hàng

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Customize the day and time when digest reports are sent. Times are based on your WordPress site timezone. Monday at 8:00 AM is a popular choice for weekly business reports.
vi: Tùy chỉnh ngày và giờ gửi báo cáo tóm tắt. Thời gian được tính dựa trên múi giờ trang web WordPress của bạn. Thứ Hai lúc 8:00 sáng là lựa chọn phổ biến cho báo cáo kinh doanh hàng tuần.

en: Daily Activity
vi: Hoạt động hàng ngày

en: Daily Stats
vi: Thống kê hàng ngày

en: Dashboard widget shows activity trends without visiting logs page.
vi: Tiện ích bảng điều khiển hiển thị xu hướng hoạt động mà không cần truy cập vào toàn bộ trang nhật ký.

en: Database Engine
vi: Công cụ cơ sở dữ liệu

en: Database growing? Exclude %1$s and %2$s in %3$s.
vi: Cơ sở dữ liệu đang phát triển? Loại trừ %1$s và %2$s trong %3$s.

en: Database Status
vi: Trạng thái cơ sở dữ liệu

en: Database Table
vi: Bảng cơ sở dữ liệu

en: Date
vi: Ngày

en: Date From
vi: Ngày từ

en: Date Range
vi: Phạm vi ngày

en: Date To
vi: Ngày đến

en: Day of the Month
vi: Ngày trong tháng

en: Days of the Week
vi: Các ngày trong tuần

en: Deactivate
vi: Hủy kích hoạt

en: Default Chart Type:
vi: Loại biểu đồ mặc định:

en: Default WordPress menu order
vi: Thứ tự menu mặc định của WordPress

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Deleted %1$d logs older than %2$d days
vi: Đã xóa %1$d nhật ký cũ hơn %2$d ngày

en: Deleted %1$s: "%2$s"
vi: Đã xóa %1$s: "%2$s"

en: Deliver on:
vi: Giao hàng:

en: Delivery Schedule
vi: Lịch trình giao hàng

en: Description
vi: Sự miêu tả

en: Detailed Audit Trails
vi: Đường mòn kiểm toán chi tiết

en: Developer
vi: Nhà phát triển

en: different event types have been recorded.
vi: nhiều loại sự kiện khác nhau đã được ghi lại.

en: Direct Preview URL
vi: URL xem trước trực tiếp

en: Disabled
vi: Tàn tật

en: Dismiss Quick Tips
vi: Bỏ qua Mẹo nhanh

en: Display a notification message on the WordPress login page.
vi: Hiển thị tin nhắn thông báo trên trang đăng nhập WordPress.

en: Do I need to have coding skills to use Activity Log Pro?
vi: Tôi có cần phải có kỹ năng lập trình để sử dụng Activity Log Pro không?

en: Do you offer a trial or refunds?
vi: Bạn có cung cấp bản dùng thử hoặc hoàn tiền không?

en: Do you offer support if I need help?
vi: Bạn có hỗ trợ khi tôi cần giúp đỡ không?

en: Document data processing activities
vi: Hoạt động xử lý dữ liệu tài liệu

en: Document security incident investigations
vi: Tài liệu điều tra sự cố bảo mật

en: Document your log review procedures
vi: Ghi lại các thủ tục xem xét nhật ký của bạn

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Download Premium Plugin
vi: Tải xuống Plugin cao cấp

en: Download the premium add-on after purchase.
vi: Tải xuống tiện ích bổ sung cao cấp sau khi mua.

en: Drop-in
vi: Thả vào

en: Each comment event includes relevant details such as the comment author, content, associated post, and the user who performed the action.
vi: Mỗi sự kiện bình luận bao gồm các thông tin chi tiết có liên quan như tác giả bình luận, nội dung, bài đăng liên quan và người dùng đã thực hiện hành động.

en: Each integration provides specialized tracking for activities specific to that plugin. You can enable or disable individual integrations based on your needs.
vi: Mỗi tích hợp cung cấp tính năng theo dõi chuyên biệt cho các hoạt động cụ thể của plugin đó. Bạn có thể bật hoặc tắt từng tích hợp tùy theo nhu cầu.

en: Effective Log Filtering for Troubleshooting
vi: Lọc nhật ký hiệu quả để khắc phục sự cố

en: Email
vi: E-mail

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Email Report Frequency
vi: Tần suất báo cáo qua email

en: Email Report Recipients
vi: Người nhận báo cáo qua email

en: Email Reports
vi: Báo cáo qua email

en: Email Schedule Status
vi: Trạng thái lịch trình email

en: Email Test & Preview
vi: Kiểm tra & Xem trước Email

en: Enable and customize a notification message that appears after users log in, informing them that their actions are being logged.
vi: Bật và tùy chỉnh tin nhắn thông báo xuất hiện sau khi người dùng đăng nhập, thông báo cho họ biết rằng hành động của họ đang được ghi lại.

en: Enable automated activity digest reports
vi: Bật báo cáo tóm tắt hoạt động tự động

en: Enable automated email digest reports containing comprehensive website activity summaries, security highlights, and business insights delivered on your chosen schedule.
vi: Cho phép gửi báo cáo tóm tắt email tự động có chứa tóm tắt hoạt động toàn diện của trang web, điểm nổi bật về bảo mật và thông tin chi tiết về doanh nghiệp theo lịch trình bạn chọn.

en: Enable Feeds
vi: Bật nguồn cấp dữ liệu

en: Enable feeds to access activity logs via JSON or RSS formats. This can be useful for integrations with other systems.
vi: Cho phép nguồn cấp dữ liệu truy cập nhật ký hoạt động qua định dạng JSON hoặc RSS. Điều này có thể hữu ích khi tích hợp với các hệ thống khác.

en: Enable JSON feed
vi: Bật nguồn cấp dữ liệu JSON

en: Enable Live Monitor to see activity events in real-time.
vi: Bật Live Monitor để xem các sự kiện hoạt động theo thời gian thực.

en: Enable Reports
vi: Bật báo cáo

en: Enable RSS feed
vi: Bật nguồn cấp RSS

en: Enable Security events tracking for enhanced site security monitoring
vi: Bật tính năng theo dõi sự kiện bảo mật để tăng cường giám sát bảo mật trang web

en: Enable Security events tracking in Settings to monitor failed login attempts and suspicious activities
vi: Bật tính năng theo dõi sự kiện bảo mật trong Cài đặt để giám sát các lần đăng nhập không thành công và các hoạt động đáng ngờ

en: Enable to display log events instantly on the logs page without manual refreshing. Ideal for real-time monitoring of system activities. This function makes an AJAX request to fetch the latest log data without refreshing the entire page. Good for monitoring suspect events in real-time.
vi: Cho phép hiển thị sự kiện nhật ký ngay lập tức trên trang nhật ký mà không cần làm mới thủ công. Lý tưởng để theo dõi hoạt động hệ thống theo thời gian thực. Chức năng này thực hiện yêu cầu AJAX để lấy dữ liệu nhật ký mới nhất mà không cần làm mới toàn bộ trang. Thích hợp để theo dõi các sự kiện đáng ngờ theo thời gian thực.

en: Enabled
vi: Đã bật

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Enhanced IP address privacy controls available in premium version.
vi: Tính năng kiểm soát quyền riêng tư địa chỉ IP nâng cao có sẵn trong phiên bản cao cấp.

en: Enhanced Security Features
vi: Các tính năng bảo mật nâng cao

en: Enhanced security insights, detailed exports, and priority support
vi: Thông tin chi tiết về bảo mật được nâng cao, xuất dữ liệu chi tiết và hỗ trợ ưu tiên

en: Ensure you are using the correct feed URL
vi: Đảm bảo bạn đang sử dụng URL nguồn cấp dữ liệu chính xác

en: Enter email address
vi: Nhập địa chỉ email

en: Enter email addresses that should receive digest reports. Each address should be on a new line. Only valid email addresses will be saved.
vi: Nhập địa chỉ email sẽ nhận báo cáo tóm tắt. Mỗi địa chỉ phải nằm trên một dòng mới. Chỉ những địa chỉ email hợp lệ mới được lưu.

en: Enter option names to exclude from logging, one per line. Supports wildcards (*) for pattern matching.
vi: Nhập tên tùy chọn để loại trừ khỏi nhật ký, mỗi dòng một tên. Hỗ trợ ký tự đại diện (*) để so khớp mẫu.

en: Enter option names to exclude from logging, one per line. You can find option names in the "Object" column of your activity logs. Common examples include automated processes like cookie scans, transients, and auto-saves that generate excessive logs without user interaction. Also, use the Filter icon to automatically exclude option names from the "Object" column in Logs page.
vi: Nhập tên tùy chọn để loại trừ khỏi nhật ký, mỗi dòng một tên. Bạn có thể tìm thấy tên tùy chọn trong cột "Đối tượng" của nhật ký hoạt động. Các ví dụ phổ biến bao gồm các quy trình tự động như quét cookie, tạm thời và tự động lưu tạo ra quá nhiều nhật ký mà không cần tương tác của người dùng. Ngoài ra, hãy sử dụng biểu tượng Bộ lọc để tự động loại trừ tên tùy chọn khỏi cột "Đối tượng" trong trang Nhật ký.

en: Enter your license key in the plugin settings to enable premium features and updates.
vi: Nhập khóa cấp phép vào cài đặt plugin để kích hoạt các tính năng và bản cập nhật cao cấp.

en: Establish a regular schedule for exporting and archiving logs
vi: Thiết lập lịch trình thường xuyên để xuất và lưu trữ nhật ký

en: Event
vi: Sự kiện

en: Event Filtering
vi: Lọc sự kiện

en: Event Filtering & Exclusions
vi: Lọc và loại trừ sự kiện

en: Event Tracking
vi: Theo dõi sự kiện

en: Event Tracking Options
vi: Tùy chọn theo dõi sự kiện

en: Event Type
vi: Loại sự kiện

en: Event Types
vi: Các loại sự kiện

en: Events
vi: Sự kiện

en: events
vi: sự kiện

en: events have been logged in the last 30 days.
vi: các sự kiện đã được ghi lại trong 30 ngày qua.

en: events have been logged since Activity Log Pro was installed on
vi: các sự kiện đã được ghi lại kể từ khi Activity Log Pro được cài đặt trên

en: events recorded
vi: sự kiện được ghi lại

en: events today so far.
vi: các sự kiện diễn ra hôm nay cho đến nay.

en: events.
vi: sự kiện.

en: Every day
vi: Mỗi ngày

en: Every month
vi: Mỗi tháng

en: Every week (recommended for most sites)
vi: Mỗi tuần (khuyến nghị cho hầu hết các trang web)

en: EXACT MATCHING
vi: PHÙ HỢP CHÍNH XÁC

en: Example custom post types that could be excluded:
vi: Ví dụ về các loại bài đăng tùy chỉnh có thể bị loại trừ:

en: Excellent tracking! You've logged %s+ plugin, theme, and setting changes. Activity Log Pro is providing comprehensive oversight of your WordPress site modifications.
vi: Theo dõi tuyệt vời! Bạn đã ghi lại %s+ thay đổi về plugin, giao diện và cài đặt. Activity Log Pro cung cấp khả năng giám sát toàn diện các thay đổi trên trang WordPress của bạn.

en: Exclude specific custom post types from logging. Perfect for high-volume sites with automated post feeds.
vi: Loại trừ các loại bài đăng tùy chỉnh cụ thể khỏi việc ghi nhật ký. Hoàn hảo cho các trang web có lưu lượng truy cập lớn với nguồn cấp bài đăng tự động.

en: Excluded Option Names
vi: Tên tùy chọn bị loại trừ

en: Excluded Post Types
vi: Các loại bài đăng bị loại trừ

en: Excludes anything containing "cache" anywhere in the name
vi: Loại trừ bất cứ thứ gì có chứa "cache" ở bất kỳ đâu trong tên

en: Excludes anything ending with "_backup" (like site_backup, user_backup)
vi: Loại trừ bất kỳ thứ gì kết thúc bằng "_backup" (như site_backup, user_backup)

en: Excludes anything starting with "temp_" (like temp_data, temp_cache)
vi: Loại trừ bất cứ thứ gì bắt đầu bằng "temp_" (như temp_data, temp_cache)

en: Excludes only "user_settings" (exact match)
vi: Chỉ loại trừ "user_settings" (khớp chính xác)

en: Exclusions in Settings
vi: Loại trừ trong Cài đặt

en: Expert Team Access
vi: Truy cập nhóm chuyên gia

en: Export
vi: Xuất khẩu

en: Export & SIEM
vi: Xuất khẩu & SIEM

en: Export Activity Logs
vi: Xuất nhật ký hoạt động

en: Export activity logs in structured JSON format for external analysis, reporting, and integration with third-party security tools and monitoring systems.
vi: Xuất nhật ký hoạt động theo định dạng JSON có cấu trúc để phân tích bên ngoài, báo cáo và tích hợp với các công cụ bảo mật và hệ thống giám sát của bên thứ ba.

en: Export and archive logs regularly for compliance purposes
vi: Xuất và lưu trữ nhật ký thường xuyên cho mục đích tuân thủ

en: Export Format
vi: Định dạng xuất

en: Export Formats
vi: Định dạng xuất khẩu

en: Export Logs
vi: Xuất Nhật ký

en: Export logs to CSV, JSON, and other formats
vi: Xuất nhật ký sang CSV, JSON và các định dạng khác

en: Export Options
vi: Tùy chọn xuất khẩu

en: Export Process
vi: Quy trình xuất khẩu

en: Export the filtered logs as CSV or JSON
vi: Xuất nhật ký đã lọc dưới dạng CSV hoặc JSON

en: Export your activity logs in structured JSON format for integration with external systems, SIEM tools, or custom analytics platforms. Secure token-based access ensures your data remains protected.
vi: Xuất nhật ký hoạt động của bạn sang định dạng JSON có cấu trúc để tích hợp với các hệ thống bên ngoài, công cụ SIEM hoặc nền tảng phân tích tùy chỉnh. Quyền truy cập dựa trên mã thông báo bảo mật đảm bảo dữ liệu của bạn luôn được bảo vệ.

en: Exported files can be imported into spreadsheet applications, databases, or other analysis tools.
vi: Các tệp đã xuất có thể được nhập vào các ứng dụng bảng tính, cơ sở dữ liệu hoặc các công cụ phân tích khác.

en: Exporting Activity Logs
vi: Xuất nhật ký hoạt động

en: Extend Activity Log Pro's capabilities with our powerful integration system. Each integration adds specialised logging for popular WordPress plugins, providing detailed insights into user actions and system changes within those plugins.
vi: Mở rộng khả năng của Activity Log Pro với hệ thống tích hợp mạnh mẽ của chúng tôi. Mỗi tích hợp đều bổ sung tính năng ghi nhật ký chuyên biệt cho các plugin WordPress phổ biến, cung cấp thông tin chi tiết về hành động của người dùng và những thay đổi hệ thống trong các plugin đó.

en: Extended log retention and advanced filtering
vi: Lưu giữ nhật ký mở rộng và lọc nâng cao

en: Extension interface not available.
vi: Giao diện mở rộng không khả dụng.

en: Failed Logins
vi: Đăng nhập không thành công

en: Failed to activate premium integration.
vi: Không kích hoạt được tích hợp cao cấp.

en: Failed to add exclusion. Please try again.
vi: Không thêm được tùy chọn loại trừ. Vui lòng thử lại.

en: Failed to deactivate premium integration.
vi: Không hủy kích hoạt được tích hợp cao cấp.

en: Failed to dismiss notice.
vi: Không thể bác bỏ thông báo.

en: Failed to generate email preview:
vi: Không tạo được bản xem trước email:

en: Failed to load preview.
vi: Không tải được bản xem trước.

en: Failed to parse API response.
vi: Không phân tích được phản hồi của API.

en: Failed to process the uploaded file.
vi: Không xử lý được tệp đã tải lên.

en: Failed to retrieve IP information:
vi: Không thể truy xuất thông tin IP:

en: Failed to save the file. Please check directory permissions.
vi: Không lưu được tệp. Vui lòng kiểm tra quyền thư mục.

en: Failed to send test digest email.
vi: Không gửi được email tóm tắt thử nghiệm.

en: Failed to send test email.
vi: Không gửi được email thử nghiệm.

en: Failed to update rating request data.
vi: Không cập nhật được dữ liệu yêu cầu xếp hạng.

en: Failed to update view preference.
vi: Không cập nhật được chế độ xem tùy chọn.

en: FAQ
vi: Câu hỏi thường gặp

en: Feed Settings
vi: Cài đặt nguồn cấp dữ liệu

en: Feed token generated successfully.
vi: Đã tạo mã thông báo nguồn cấp dữ liệu thành công.

en: Feed type is required.
vi: Cần phải nhập loại nguồn cấp dữ liệu.

en: Feed URL Compatibility
vi: Khả năng tương thích của URL nguồn cấp dữ liệu

en: Feed URLs typically end with /feed/activity-log/ or /wp-json/activity-log-pro/v1/feed/
vi: URL nguồn cấp dữ liệu thường kết thúc bằng /feed/activity-log/ hoặc /wp-json/activity-log-pro/v1/feed/

en: Feeds
vi: Nguồn cấp dữ liệu

en: File path:
vi: Đường dẫn tệp:

en: File size exceeds the maximum allowed limit of 1MB.
vi: Kích thước tệp vượt quá giới hạn tối đa cho phép là 1MB.

en: File upload failed.
vi: Tải tệp lên không thành công.

en: File uploaded successfully.
vi: Tệp đã được tải lên thành công.

en: Filter by IP address to track activities from specific locations.
vi: Lọc theo địa chỉ IP để theo dõi hoạt động từ các vị trí cụ thể.

en: Filter by relevant event types (plugins, settings, posts, etc.)
vi: Lọc theo loại sự kiện có liên quan (plugin, cài đặt, bài đăng, v.v.)

en: Filter the logs to relevant events
vi: Lọc nhật ký theo các sự kiện có liên quan

en: Filtering & Searching
vi: Lọc & Tìm kiếm

en: Filtering & Searching the Activity Log
vi: Lọc và tìm kiếm Nhật ký hoạt động

en: First Steps Checklist
vi: Danh sách kiểm tra các bước đầu tiên

en: Flexible Privacy Levels
vi: Mức độ riêng tư linh hoạt

en: Follow us for updates:
vi: Theo dõi chúng tôi để cập nhật thông tin:

en: Follow us on BlueSky
vi: Theo dõi chúng tôi trên BlueSky

en: Follow us on WordPress
vi: Theo dõi chúng tôi trên WordPress

en: Follow us on X
vi: Theo dõi chúng tôi trên X

en: For EU General Data Protection Regulation (GDPR) compliance:
vi: Để tuân thủ Quy định bảo vệ dữ liệu chung của EU (GDPR):

en: For healthcare organizations subject to HIPAA:
vi: Đối với các tổ chức chăm sóc sức khỏe tuân theo HIPAA:

en: For more information:
vi: Để biết thêm thông tin:

en: For ongoing issues or when working with support teams:
vi: Đối với các vấn đề đang diễn ra hoặc khi làm việc với nhóm hỗ trợ:

en: For Payment Card Industry Data Security Standard compliance:
vi: Để tuân thủ Tiêu chuẩn bảo mật dữ liệu ngành thẻ thanh toán:

en: for plugin documentation
vi: để biết tài liệu về plugin

en: For security reasons, it is recommended to keep feeds private and use API keys for authentication when integrating with external systems.
vi: Vì lý do bảo mật, bạn nên giữ nguồn cấp dữ liệu ở chế độ riêng tư và sử dụng khóa API để xác thực khi tích hợp với các hệ thống bên ngoài.

en: Frequently Asked Questions
vi: Những câu hỏi thường gặp

en: Fri
vi: Thứ sáu

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: From
vi: Từ

en: From:
vi: Từ:

en: GDPR Compliance
vi: Tuân thủ GDPR

en: GDPR Compliance Support
vi: Hỗ trợ tuân thủ GDPR

en: General Settings
vi: Cài đặt chung

en: Generate New Token
vi: Tạo mã thông báo mới

en: Generate secure JSON and RSS feeds from %s.
vi: Tạo nguồn cấp dữ liệu JSON và RSS an toàn từ %s.

en: Generating a new token will invalidate the old URL.
vi: Việc tạo mã thông báo mới sẽ làm mất hiệu lực URL cũ.

en: Geographical Insights
vi: Thông tin chi tiết về địa lý

en: Get dedicated email support with faster response times, direct access to our development team, and priority handling of your questions and feature requests.
vi: Nhận hỗ trợ qua email chuyên dụng với thời gian phản hồi nhanh hơn, quyền truy cập trực tiếp vào nhóm phát triển của chúng tôi và ưu tiên xử lý các câu hỏi và yêu cầu về tính năng của bạn.

en: Get detailed geolocation information for IP addresses with interactive maps, location details, ISP data, and visual plotting of user activities for enhanced security analysis.
vi: Nhận thông tin định vị địa lý chi tiết cho các địa chỉ IP với bản đồ tương tác, thông tin chi tiết về vị trí, dữ liệu ISP và biểu đồ trực quan về hoạt động của người dùng để tăng cường phân tích bảo mật.

en: Get direct access to our expert support team with priority response times. Whether you need help with setup, customization, or troubleshooting, our team is here to ensure your success.
vi: Truy cập trực tiếp vào đội ngũ hỗ trợ chuyên gia của chúng tôi với thời gian phản hồi ưu tiên. Dù bạn cần hỗ trợ thiết lập, tùy chỉnh hay khắc phục sự cố, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng đảm bảo thành công cho bạn.

en: Get help from our support team or community forums for any questions or issues.
vi: Nhận trợ giúp từ nhóm hỗ trợ hoặc diễn đàn cộng đồng của chúng tôi nếu có bất kỳ câu hỏi hoặc vấn đề nào.

en: Get Premium
vi: Nhận Premium

en: Get Premium below to unlock advanced logging capabilities for your favorite WordPress plugins. More integrations coming soon.
vi: Mua gói Premium bên dưới để mở khóa các tính năng ghi nhật ký nâng cao cho các plugin WordPress yêu thích của bạn. Sẽ sớm có thêm nhiều tích hợp khác.

en: Get Support
vi: Nhận hỗ trợ

en: Getting Started
vi: Bắt đầu

en: Getting Started with Activity Log Pro
vi: Bắt đầu với Activity Log Pro

en: Getting Your Refund
vi: Nhận lại tiền hoàn lại của bạn

en: Great security monitoring! Activity Log Pro has detected %s failed login attempts, helping you identify potential security threats to your WordPress site.
vi: Tính năng giám sát bảo mật tuyệt vời! Activity Log Pro đã phát hiện %s lần đăng nhập không thành công, giúp bạn xác định các mối đe dọa bảo mật tiềm ẩn đối với trang web WordPress của mình.

en: Has Activity Log Pro added value?⭐
vi: Activity Log Pro có mang lại giá trị gì không?⭐

en: Hello,
vi: Xin chào,

en: Help
vi: Giúp đỡ

en: helps my efforts. ⭐⭐⭐⭐⭐
vi: giúp ích cho nỗ lực của tôi. ⭐⭐⭐⭐⭐

en: Here's how it works:
vi: Sau đây là cách thức hoạt động:

en: Hi! I'm Darren, the developer behind Activity Log Pro. Would you mind taking 30 seconds to leave a quick review? It would mean the world to me and help other WordPress users discover this security tool.
vi: Xin chào! Tôi là Darren, nhà phát triển của Activity Log Pro. Bạn có thể dành 30 giây để lại đánh giá nhanh được không? Điều này rất có ý nghĩa với tôi và sẽ giúp những người dùng WordPress khác khám phá công cụ bảo mật này.

en: Hide Full IP Address
vi: Ẩn địa chỉ IP đầy đủ

en: Hide/Store Full IP Address
vi: Ẩn/Lưu trữ Địa chỉ IP đầy đủ

en: HIPAA Compliance
vi: Tuân thủ HIPAA

en: How can I export my activity logs?
vi: Làm thế nào tôi có thể xuất nhật ký hoạt động của mình?

en: How does Activity Log Pro work?
vi: Activity Log Pro hoạt động như thế nào?

en: How long to keep activity logs before they are automatically deleted. We recommend deleting logs periodically to avoid large database tables.
vi: Thời gian lưu trữ nhật ký hoạt động trước khi chúng tự động bị xóa. Chúng tôi khuyên bạn nên xóa nhật ký định kỳ để tránh các bảng cơ sở dữ liệu lớn.

en: How to Get Premium
vi: Làm thế nào để nhận được Premium

en: HTML (Web page)
vi: HTML (Trang web)

en: I already did
vi: Tôi đã làm rồi

en: I consent to having this website store my submitted information. To submit this form, you need to accept our
vi: Tôi đồng ý cho phép trang web này lưu trữ thông tin tôi đã gửi. Để gửi biểu mẫu này, bạn cần chấp nhận

en: ID
vi: NHẬN DẠNG

en: If feed URLs are not working, check your <a href="%s">permalink settings</a> and ensure your web server supports your chosen permalink structure.
vi: Nếu URL nguồn cấp dữ liệu không hoạt động, hãy kiểm tra <a href="%s">cài đặt liên kết cố định</a> và đảm bảo máy chủ web của bạn hỗ trợ cấu trúc liên kết cố định bạn đã chọn.

en: If you believe this is an error, please contact your site administrator for assistance.
vi: Nếu bạn cho rằng đây là lỗi, vui lòng liên hệ với quản trị viên trang web để được hỗ trợ.

en: If you experience issues with JSON or RSS feed URLs (such as 404 errors):
vi: Nếu bạn gặp sự cố với URL nguồn cấp dữ liệu JSON hoặc RSS (chẳng hạn như lỗi 404):

en: If you like
vi: Nếu bạn thích

en: If you like Activity Log Pro, %s.
vi: Nếu bạn thích Activity Log Pro, %s.

en: If you think Activity Log Pro has added valuable insights to user and system activity on your site, would you mind taking a minute to
vi: Nếu bạn nghĩ Activity Log Pro đã bổ sung thêm những thông tin chi tiết có giá trị về hoạt động của người dùng và hệ thống trên trang web của bạn, bạn có thể dành một phút để

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Inside the WP "Dashboard" menu
vi: Bên trong menu "Bảng điều khiển" của WP

en: Inside the WP "Tools" menu
vi: Bên trong menu "Công cụ" của WP

en: Install and activate the premium plugin via your WordPress dashboard.
vi: Cài đặt và kích hoạt plugin cao cấp thông qua bảng điều khiển WordPress của bạn.

en: Installed Plugins
vi: Các plugin đã cài đặt

en: Installed Themes
vi: Chủ đề đã cài đặt

en: Insufficient permissions to edit this post.
vi: Không đủ quyền để chỉnh sửa bài đăng này.

en: Integration activated successfully.
vi: Tích hợp đã được kích hoạt thành công.

en: Integration Active
vi: Tích hợp hoạt động

en: Integration deactivated successfully.
vi: Đã hủy kích hoạt tích hợp thành công.

en: Integration file not found.
vi: Không tìm thấy tệp tích hợp.

en: Integration file uploaded successfully.
vi: Đã tải tệp tích hợp thành công.

en: Integration ID is required.
vi: Cần có ID tích hợp.

en: Integration Not Active
vi: Tích hợp không hoạt động

en: Integrations
vi: Tích hợp

en: Invalid action type.
vi: Loại hành động không hợp lệ.

en: Invalid action.
vi: Hành động không hợp lệ.

en: Invalid download type.
vi: Loại tải xuống không hợp lệ.

en: Invalid feed type.
vi: Loại nguồn cấp dữ liệu không hợp lệ.

en: Invalid file name.
vi: Tên tệp không hợp lệ.

en: Invalid file type. Only PHP files are allowed.
vi: Loại tệp không hợp lệ. Chỉ cho phép tệp PHP.

en: Invalid integration file. The file does not contain the expected integration class "%s".
vi: Tệp tích hợp không hợp lệ. Tệp không chứa lớp tích hợp mong muốn "%s".

en: Invalid IP address format.
vi: Định dạng địa chỉ IP không hợp lệ.

en: Invalid log ID.
vi: ID nhật ký không hợp lệ.

en: Invalid security token.
vi: Mã thông báo bảo mật không hợp lệ.

en: Invalid tip index.
vi: Chỉ số tiền boa không hợp lệ.

en: Invalid token format provided.
vi: Định dạng mã thông báo không hợp lệ.

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: IP address is required.
vi: Địa chỉ IP là bắt buộc.

en: IP Address Location Mapping
vi: Ánh xạ vị trí địa chỉ IP

en: IP address privacy controls
vi: Kiểm soát quyền riêng tư địa chỉ IP

en: IP Tracking
vi: Theo dõi IP

en: Is my Activity Log Pro license automatically renewed?
vi: Giấy phép Activity Log Pro của tôi có được tự động gia hạn không?

en: Is my data secure?
vi: Dữ liệu của tôi có an toàn không?

en: is the busiest day with
vi: là ngày bận rộn nhất với

en: is the busiest time with
vi: là thời gian bận rộn nhất với

en: is the least common action with
vi: là hành động ít phổ biến nhất với

en: is the most common action with
vi: là hành động phổ biến nhất với

en: is the most common event type with
vi: là loại sự kiện phổ biến nhất với

en: is the quietest active time with
vi: là thời gian hoạt động yên tĩnh nhất với

en: It depends on your license. Our Personal Premium license covers 1 site under your ownership. Our Business Premium license covers 3 sites under your ownership. Finally our Developer Premium license covers 20 sites under your ownership. Note: the Developer license may not be used to resell as part of other software bundles. If these are detected, and are abusing our system, the license key will get banned. As per our Terms.
vi: Tùy thuộc vào giấy phép của bạn. Giấy phép Cá nhân Cao cấp của chúng tôi bao gồm 1 trang web thuộc sở hữu của bạn. Giấy phép Doanh nghiệp Cao cấp của chúng tôi bao gồm 3 trang web thuộc sở hữu của bạn. Cuối cùng, giấy phép Nhà phát triển Cao cấp của chúng tôi bao gồm 20 trang web thuộc sở hữu của bạn. Lưu ý: Giấy phép Nhà phát triển không được phép sử dụng để bán lại như một phần của các gói phần mềm khác. Nếu bị phát hiện và đang lạm dụng hệ thống của chúng tôi, khóa cấp phép sẽ bị cấm. Theo Điều khoản của chúng tôi.

en: Items Per Page
vi: Số mục trên mỗi trang

en: Join thousands of WordPress professionals who trust Activity Log Pro Premium to keep their sites secure and monitored.
vi: Tham gia cùng hàng ngàn chuyên gia WordPress tin tưởng Activity Log Pro Premium để giữ cho trang web của họ an toàn và được giám sát.

en: JSON Feed
vi: Nguồn cấp dữ liệu JSON

en: JSON feed (Premium) for structured data export
vi: Nguồn cấp dữ liệu JSON (Cao cấp) để xuất dữ liệu có cấu trúc

en: JSON feed access with secure token authentication available in premium version.
vi: Truy cập nguồn cấp dữ liệu JSON với xác thực mã thông báo an toàn có sẵn trong phiên bản cao cấp.

en: JSON Feed Log Export
vi: Xuất nhật ký nguồn cấp dữ liệu JSON

en: Keep your database trim - set a Log Retention Period in %s.
vi: Giữ cơ sở dữ liệu của bạn gọn gàng - đặt Thời gian lưu giữ nhật ký theo %s.

en: Key Benefits
vi: Lợi ích chính

en: knowledge base
vi: cơ sở kiến thức

en: Large database? Exclude %1$s wildcards in %2$s.
vi: Cơ sở dữ liệu lớn? Loại trừ ký tự đại diện %1$s trong %2$s.

en: Last 14 Days
vi: 14 ngày qua

en: Last 30 Days
vi: 30 ngày qua

en: Last 7 Days
vi: 7 ngày qua

en: Last Cleanup Run
vi: Lần dọn dẹp cuối cùng

en: Last Sent:
vi: Lần gửi cuối:

en: Learn how to unsubscribe or stop receiving these Digest Email Reports.
vi: Tìm hiểu cách hủy đăng ký hoặc ngừng nhận các Báo cáo tóm tắt qua Email này.

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: Learn the basics and get up and running with Activity Log Pro in minutes.
vi: Tìm hiểu những kiến thức cơ bản và bắt đầu sử dụng Activity Log Pro chỉ trong vài phút.

en: leave a nice review
vi: để lại một đánh giá tốt

en: Licence
vi: Giấy phép

en: Live Monitor
vi: Màn hình trực tiếp

en: Live Monitor is particularly useful for security monitoring or when troubleshooting issues in real-time. It makes an AJAX request to fetch the latest log data without refreshing the entire page.
vi: Live Monitor đặc biệt hữu ích cho việc giám sát bảo mật hoặc khi xử lý sự cố theo thời gian thực. Nó thực hiện yêu cầu AJAX để lấy dữ liệu nhật ký mới nhất mà không cần làm mới toàn bộ trang.

en: Live monitoring active
vi: Giám sát trực tiếp đang hoạt động

en: Loading chart...
vi: Đang tải biểu đồ...

en: Loading preview...
vi: Đang tải bản xem trước...

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Location Maps
vi: Bản đồ vị trí

en: Log Database Size
vi: Kích thước cơ sở dữ liệu nhật ký

en: Log Database Size:
vi: Kích thước cơ sở dữ liệu nhật ký:

en: Log Details Display
vi: Hiển thị chi tiết nhật ký

en: Log entry not found.
vi: Không tìm thấy mục nhập nhật ký.

en: Log Feeds
vi: Nguồn cấp dữ liệu nhật ký

en: Log Management
vi: Quản lý nhật ký

en: Log Retention Period
vi: Thời gian lưu giữ nhật ký

en: Login Notification
vi: Thông báo đăng nhập

en: Login Page Notification
vi: Thông báo trang đăng nhập

en: Login success rate: %d%%
vi: Tỷ lệ đăng nhập thành công: %d%%

en: Look for specific users if you suspect user-related issues
vi: Tìm kiếm người dùng cụ thể nếu bạn nghi ngờ có vấn đề liên quan đến người dùng

en: Maintains Security Monitoring
vi: Duy trì giám sát an ninh

en: Maintenance
vi: BẢO TRÌ

en: Manage your email digest settings in your WP Admin.
vi: Quản lý cài đặt tóm tắt email trong WP Admin.

en: Many compliance regulations (such as the GDPR) require website administrators to tell the users of their website that all the changes they do when logged in are being logged.
vi: Nhiều quy định về tuân thủ (như GDPR) yêu cầu người quản trị trang web phải thông báo cho người dùng trang web của họ rằng mọi thay đổi họ thực hiện khi đăng nhập đều được ghi lại.

en: Map IP addresses to their corresponding locations. This feature helps you understand where your site visitors are coming from and can be useful for targeting content or optimizing site performance.
vi: Ánh xạ địa chỉ IP đến vị trí tương ứng. Tính năng này giúp bạn hiểu khách truy cập trang web của mình đến từ đâu và có thể hữu ích cho việc nhắm mục tiêu nội dung hoặc tối ưu hóa hiệu suất trang web.

en: Mapping Insights
vi: Bản đồ thông tin chi tiết

en: Max Execution Time
vi: Thời gian thực hiện tối đa

en: Maybe later
vi: Có thể sau này

en: Media
vi: Phương tiện truyền thông

en: Media Activity
vi: Hoạt động truyền thông

en: Media events (upload, update, delete)
vi: Sự kiện phương tiện (tải lên, cập nhật, xóa)

en: Media file "%s" deleted
vi: Tệp phương tiện "%s" đã bị xóa

en: Media file "%s" updated
vi: Tệp phương tiện "%s" đã được cập nhật

en: Media file "%s" uploaded
vi: Đã tải lên tệp phương tiện "%s"

en: Media library uploads and changes
vi: Tải lên và thay đổi thư viện phương tiện

en: Media Uploads
vi: Tải lên phương tiện

en: Memory Limit (PHP)
vi: Giới hạn bộ nhớ (PHP)

en: Memory Limit (WordPress)
vi: Giới hạn bộ nhớ (WordPress)

en: Menu
vi: Thực đơn

en: Menu "%s" created
vi: Menu "%s" đã được tạo

en: Menu "%s" deleted
vi: Menu "%s" đã bị xóa

en: Menu "%s" deleted (via term deletion)
vi: Menu "%s" đã bị xóa (thông qua xóa thuật ngữ)

en: Menu "%s" updated
vi: Menu "%s" đã được cập nhật

en: Menu events (create, update, delete)
vi: Sự kiện menu (tạo, cập nhật, xóa)

en: Meta Titles & Descriptions Tracking
vi: Theo dõi Tiêu đề & Mô tả Meta

en: Misc
vi: Lặt vặt

en: Missing required data.
vi: Thiếu dữ liệu bắt buộc.

en: Mon
vi: Thứ Hai

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Monitor changes to system components
vi: Theo dõi những thay đổi đối với các thành phần hệ thống

en: Monitor failed logins and security events in %s.
vi: Theo dõi các lần đăng nhập không thành công và các sự kiện bảo mật trong %s.

en: Monitor personal data exports and erasure requests
vi: Theo dõi việc xuất dữ liệu cá nhân và yêu cầu xóa dữ liệu

en: Monitor suspicious IP addresses that have multiple failed login attempts
vi: Theo dõi các địa chỉ IP đáng ngờ có nhiều lần đăng nhập không thành công

en: Monitor user activity for audit trail requirements
vi: Theo dõi hoạt động của người dùng để đáp ứng các yêu cầu kiểm toán

en: Monthly activity summary and insights
vi: Tóm tắt hoạt động hàng tháng và thông tin chi tiết

en: Most active user: %1$s (%2$d activities)
vi: Người dùng hoạt động tích cực nhất: %1$s (%2$d hoạt động)

en: Multisite
vi: Nhiều trang web

en: Name
vi: Tên

en: Narrow the time range to when the issue first appeared
vi: Thu hẹp phạm vi thời gian khi vấn đề lần đầu tiên xuất hiện

en: Need help? Email us on
vi: Cần giúp đỡ? Gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ

en: Network Active
vi: Mạng đang hoạt động

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Never miss an important update.
vi: Không bao giờ bỏ lỡ một bản cập nhật quan trọng.

en: New comment added to "%s"
vi: Bình luận mới được thêm vào "%s"

en: New Orders
vi: Đơn hàng mới

en: New user registered: "%s"
vi: Người dùng mới đã đăng ký: "%s"

en: New User Registrations
vi: Đăng ký người dùng mới

en: New Users
vi: Người dùng mới

en: Next Run:
vi: Lần chạy tiếp theo:

en: Next tip
vi: Mẹo tiếp theo

en: No
vi: KHÔNG

en: No file was uploaded.
vi: Không có tập tin nào được tải lên.

en: No integrations available at this time.
vi: Hiện tại không có tích hợp nào khả dụng.

en: No logs found.
vi: Không tìm thấy nhật ký nào.

en: No logs selected for deletion.
vi: Không có nhật ký nào được chọn để xóa.

en: No records exported for your selection.
vi: Không có bản ghi nào được xuất cho lựa chọn của bạn.

en: No, all your existing activity logs will be preserved when you upgrade to Premium. The upgrade process is seamless and maintains your current configuration and data. We do advise to backup your existing logs routinely and before upgrading. We also advise to clear your logs routinely.
vi: Không, tất cả nhật ký hoạt động hiện có của bạn sẽ được lưu giữ khi bạn nâng cấp lên Premium. Quá trình nâng cấp diễn ra liền mạch và duy trì cấu hình cũng như dữ liệu hiện tại của bạn. Chúng tôi khuyên bạn nên sao lưu nhật ký hiện có thường xuyên trước khi nâng cấp. Chúng tôi cũng khuyên bạn nên xóa nhật ký thường xuyên.

en: Not at all. Activity Log Pro will work out of the box. This means that you only need to install it and activate it: Activity Log Pro will automatically start logging your sites' events, without any need to tweak the options. You are more than welcome to customise the options to suit your needs.
vi: Hoàn toàn không. Activity Log Pro sẽ hoạt động ngay khi cài đặt. Điều này có nghĩa là bạn chỉ cần cài đặt và kích hoạt: Activity Log Pro sẽ tự động ghi lại các sự kiện trên trang web của bạn mà không cần phải tùy chỉnh bất kỳ tùy chọn nào. Bạn hoàn toàn có thể tùy chỉnh các tùy chọn cho phù hợp với nhu cầu của mình.

en: Not Found
vi: Không tìm thấy

en: Not Installed
vi: Chưa cài đặt

en: Not scheduled
vi: Không có lịch trình

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Note: Daily reports before noon show previous day's data; afternoon reports show today's data. Weekly/monthly reports show rolling periods.
vi: Lưu ý: Báo cáo hàng ngày trước buổi trưa hiển thị dữ liệu của ngày hôm trước; báo cáo buổi chiều hiển thị dữ liệu của ngày hôm nay. Báo cáo hàng tuần/hàng tháng hiển thị các khoảng thời gian liên tục.

en: Note: Live Monitor will continue to run until you uncheck the box or navigate away from the page.
vi: Lưu ý: Live Monitor sẽ tiếp tục chạy cho đến khi bạn bỏ chọn hộp hoặc điều hướng ra khỏi trang.

en: Notice dismissed successfully.
vi: Thông báo đã được bác bỏ thành công.

en: Notice ID is required.
vi: Cần phải có ID thông báo.

en: Notice was already dismissed.
vi: Thông báo đã bị bác bỏ.

en: Number of activity logs to display per page.
vi: Số lượng nhật ký hoạt động hiển thị trên mỗi trang.

en: Object
vi: Sự vật

en: Object name is required.
vi: Tên đối tượng là bắt buộc.

en: occurrences
vi: sự kiện xảy ra

en: Ok, you deserve it!
vi: Được thôi, bạn xứng đáng!

en: on
vi: TRÊN

en: on WordPress.org, and help other site administrators discover our tool? This
vi: trên WordPress.org và giúp các quản trị viên trang web khác khám phá công cụ của chúng tôi? Điều này

en: Once Monthly
vi: Một lần hàng tháng

en: Once Weekly
vi: Một lần mỗi tuần

en: Only PHP files are allowed.
vi: Chỉ cho phép các tập tin PHP.

en: Open a ticket
vi: Mở một vé

en: Open in New Window
vi: Mở trong cửa sổ mới

en: Open Log Console
vi: Mở bảng điều khiển nhật ký

en: Operating System
vi: Hệ điều hành

en: Option
vi: Lựa chọn

en: Option "%1$s" changed from "%2$s" to "%3$s"
vi: Tùy chọn "%1$s" đã thay đổi từ "%2$s" thành "%3$s"

en: Order & Product Tracking
vi: Theo dõi đơn hàng và sản phẩm

en: Order creation and updates
vi: Tạo và cập nhật đơn hàng

en: Order notes (both private and customer-facing)
vi: Ghi chú đơn hàng (cả cá nhân và dành cho khách hàng)

en: Order trash and permanent deletion
vi: Đặt lệnh xóa rác và xóa vĩnh viễn

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Other Features
vi: Các tính năng khác

en: Our plugin features a comprehensive uninstall hook that completely removes all plugin data from your database when uninstalled.
vi: Plugin của chúng tôi có tính năng gỡ cài đặt toàn diện giúp xóa hoàn toàn mọi dữ liệu plugin khỏi cơ sở dữ liệu của bạn khi gỡ cài đặt.

en: Our premium integrations offer detailed activity tracking specific to each plugin. They can enhance security monitoring for plugin-specific actions. They seamlessly integrate with the main activity log.
vi: Các tích hợp cao cấp của chúng tôi cung cấp tính năng theo dõi hoạt động chi tiết cho từng plugin. Chúng có thể tăng cường giám sát bảo mật cho các hành động cụ thể của plugin. Chúng tích hợp liền mạch với nhật ký hoạt động chính.

en: Our Refund Policy
vi: Chính sách hoàn tiền của chúng tôi

en: Our Simple, Flat Pricing
vi: Giá cả đơn giản và cố định của chúng tôi

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Overview Metrics
vi: Tổng quan Số liệu

en: Page
vi: Trang

en: Password changed for user "%s"
vi: Mật khẩu đã thay đổi cho người dùng "%s"

en: Password Changes
vi: Thay đổi mật khẩu

en: Password reset for user "%s"
vi: Đặt lại mật khẩu cho người dùng "%s"

en: Pattern Examples:
vi: Ví dụ về mẫu:

en: Payment & Coupon Events
vi: Sự kiện thanh toán & phiếu giảm giá

en: Payment gateway configuration
vi: Cấu hình cổng thanh toán

en: PCI DSS Compliance
vi: Tuân thủ PCI DSS

en: Peak Activity Times
vi: Thời gian hoạt động cao điểm

en: Peak activity: <strong>%1$s at %2$s</strong> (%3$d events)
vi: Hoạt động cao điểm: <strong>%1$s tại %2$s</strong> (%3$d sự kiện)

en: Peak Times
vi: Giờ cao điểm

en: People Are Asking
vi: Mọi người đang hỏi

en: Permalink Structure
vi: Cấu trúc liên kết cố định

en: Personal
vi: Riêng tư

en: PHP Version
vi: Phiên bản PHP

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Please enter a valid email address.
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ.

en: please leave me a
vi: xin hãy để lại cho tôi một

en: please leave me a rating
vi: xin hãy để lại cho tôi một đánh giá

en: Please provide a valid email address.
vi: Vui lòng cung cấp địa chỉ email hợp lệ.

en: Plugin and theme installations, activations, and updates
vi: Cài đặt, kích hoạt và cập nhật plugin và chủ đề

en: Plugin Events
vi: Sự kiện Plugin

en: Plugin events (activate, deactivate, update)
vi: Sự kiện plugin (kích hoạt, hủy kích hoạt, cập nhật)

en: Plugin Settings
vi: Cài đặt Plugin

en: Plugin Version
vi: Phiên bản Plugin

en: Plugin/Theme Activities
vi: Hoạt động Plugin/Theme

en: Post
vi: Bưu kiện

en: Post events (create, update, delete)
vi: Đăng sự kiện (tạo, cập nhật, xóa)

en: Post Max Size
vi: Kích thước bài đăng tối đa

en: Post not found.
vi: Không tìm thấy bài đăng.

en: Post, page, and custom post type modifications
vi: Sửa đổi bài đăng, trang và loại bài đăng tùy chỉnh

en: Posts Created
vi: Bài viết đã tạo

en: PREMIUM
vi: PHẦN THƯỞNG

en: Premium Active
vi: Hoạt động cao cấp

en: Premium Benefits
vi: Quyền lợi cao cấp

en: Premium dashboard widgets and analytics
vi: Tiện ích bảng điều khiển cao cấp và phân tích

en: Premium Feature
vi: Tính năng cao cấp

en: Premium feature "%s" is not registered. Please ensure the premium plugin is properly activated.
vi: Tính năng cao cấp "%s" chưa được đăng ký. Vui lòng đảm bảo plugin cao cấp được kích hoạt đúng cách.

en: Premium Features
vi: Tính năng cao cấp

en: Premium Integration
vi: Tích hợp cao cấp

en: Premium is available as an annual subscription: <strong>Personal</strong> 1 Site License, <strong>Business</strong> 3 Site License, <strong>Developer</strong> 20 Site License. For current pricing, see the <a href="%s" target="_blank" rel="noopener">pricing page</a>.
vi: Gói Premium có sẵn theo gói đăng ký hàng năm: Giấy phép <strong>Cá nhân</strong> 1 Trang web, Giấy phép <strong>Doanh nghiệp</strong> 3 Trang web, Giấy phép <strong>Nhà phát triển</strong> 20 Trang web. Để biết giá hiện tại, vui lòng xem <a href="%s" target="_blank" rel="noopener">trang giá</a> .

en: Premium Not Active
vi: Cao cấp không hoạt động

en: Premium settings have been reset to default values.
vi: Cài đặt cao cấp đã được đặt lại về giá trị mặc định.

en: Premium users receive priority email support and access to all new features and improvements as they are released.
vi: Người dùng cao cấp sẽ được hỗ trợ qua email ưu tiên và có quyền truy cập vào tất cả các tính năng và cải tiến mới khi chúng được phát hành.

en: Preview how your digest reports will look or send a test email to verify delivery. Preview opens in a popup window, and test emails can be sent to any email address.
vi: Xem trước giao diện báo cáo tóm tắt của bạn hoặc gửi email thử nghiệm để xác minh việc gửi. Bản xem trước sẽ mở ra trong một cửa sổ bật lên và email thử nghiệm có thể được gửi đến bất kỳ địa chỉ email nào.

en: Preview Report
vi: Xem trước báo cáo

en: Previous tip
vi: Mẹo trước

en: Price modifications
vi: Sửa đổi giá

en: Pricing & Costs
vi: Giá cả & Chi phí

en: Priority Support
vi: Hỗ trợ ưu tiên

en: Priority support and regular updates
vi: Hỗ trợ ưu tiên và cập nhật thường xuyên

en: Privacy Statement
vi: Tuyên bố về quyền riêng tư

en: product
vi: sản phẩm

en: Product additions and removals
vi: Thêm và xóa sản phẩm

en: Product additions, removals, and quantity changes
vi: Thêm, xóa và thay đổi số lượng sản phẩm

en: Product Changes
vi: Thay đổi sản phẩm

en: Product creation and updates
vi: Tạo và cập nhật sản phẩm

en: Products
vi: Các sản phẩm

en: Profile updates
vi: Cập nhật hồ sơ

en: Properties
vi: Của cải

en: property
vi: tài sản

en: Protect user privacy with advanced IP address controls. Choose to anonymize IP addresses by masking the last octet, or capture the complete IP address, while maintaining essential security monitoring.
vi: Bảo vệ quyền riêng tư của người dùng với các tính năng kiểm soát địa chỉ IP nâng cao. Bạn có thể chọn ẩn danh địa chỉ IP bằng cách che giấu octet cuối cùng hoặc thu thập toàn bộ địa chỉ IP, đồng thời vẫn duy trì giám sát bảo mật cần thiết.

en: Protect user privacy with GDPR-compliant IP address management - anonymize or completely hide IP addresses while maintaining essential security monitoring.
vi: Bảo vệ quyền riêng tư của người dùng bằng cách quản lý địa chỉ IP tuân thủ GDPR - ẩn danh hoặc ẩn hoàn toàn địa chỉ IP trong khi vẫn duy trì giám sát bảo mật cần thiết.

en: Provide audit trails for security investigations
vi: Cung cấp các dấu vết kiểm toán cho các cuộc điều tra bảo mật

en: Publishing Activity
vi: Hoạt động xuất bản

en: Quantity changes
vi: Thay đổi số lượng

en: Quick Start
vi: Bắt đầu nhanh

en: Quick Start Guide
vi: Hướng dẫn bắt đầu nhanh

en: Quick Tips
vi: Mẹo nhanh

en: Quick Tips dismissed.
vi: Mẹo nhanh đã bị bác bỏ.

en: rating
vi: xếp hạng

en: Rating request dismissed successfully.
vi: Yêu cầu đánh giá đã được bác bỏ thành công.

en: Ready to unlock premium features? <a href="%s" target="_blank" rel="noopener">Upgrade to Premium</a> today!
vi: Bạn đã sẵn sàng mở khóa các tính năng cao cấp chưa? <a href="%s" target="_blank" rel="noopener">Nâng cấp lên Premium</a> ngay hôm nay!

en: Ready to Upgrade?
vi: Sẵn sàng nâng cấp?

en: Ready to Upgrade? Join thousands of WordPress professionals who trust Activity Log Pro Premium to keep their sites secure and monitored.
vi: Sẵn sàng nâng cấp? Hãy tham gia cùng hàng ngàn chuyên gia WordPress tin tưởng Activity Log Pro Premium để giữ cho trang web của họ an toàn và được giám sát.

en: Real-time Data Access
vi: Truy cập dữ liệu thời gian thực

en: Real-time Login Logs via Live Monitor
vi: Nhật ký đăng nhập thời gian thực qua Live Monitor

en: really REALLY
vi: thực sự THỰC SỰ

en: Recommendations for compliance-focused log management:
vi: Khuyến nghị về quản lý nhật ký tập trung vào tuân thủ:

en: Refer to our
vi: Tham khảo của chúng tôi

en: Refresh Statistics
vi: Làm mới số liệu thống kê

en: Refund/Guarantee details.
vi: Chi tiết hoàn tiền/Bảo đảm.

en: Refunds and payment status changes
vi: Hoàn tiền và thay đổi trạng thái thanh toán

en: Regular Log Review
vi: Đánh giá Nhật ký Thường xuyên

en: Regularly audit user roles and permissions
vi: Kiểm tra thường xuyên vai trò và quyền của người dùng

en: Regularly reviewing these metrics can help identify potential security threats before they become serious issues.
vi: Việc thường xuyên xem xét các số liệu này có thể giúp xác định các mối đe dọa bảo mật tiềm ẩn trước khi chúng trở thành vấn đề nghiêm trọng.

en: Remember to click "Save Settings" after making any changes.
vi: Nhớ nhấp vào "Lưu cài đặt" sau khi thực hiện bất kỳ thay đổi nào.

en: Remove all plugin data on uninstall
vi: Xóa tất cả dữ liệu plugin khi gỡ cài đặt

en: Reset Filters
vi: Đặt lại bộ lọc

en: Reset Notification Text
vi: Đặt lại văn bản thông báo

en: Restrict access to activity logs to authorized personnel only
vi: Hạn chế quyền truy cập vào nhật ký hoạt động chỉ dành cho nhân viên được ủy quyền

en: Retention Period
vi: Thời gian lưu giữ

en: Review plugin and theme changes, especially if unexpected
vi: Xem lại các thay đổi về plugin và chủ đề, đặc biệt là nếu có sự thay đổi bất ngờ

en: Review the "Integrations" page to enable tracking for third-party plugins you use
vi: Xem lại trang "Tích hợp" để bật tính năng theo dõi cho các plugin của bên thứ ba mà bạn sử dụng

en: Review the "Settings" page to customize which Core Track Events you want to monitor
vi: Xem lại trang "Cài đặt" để tùy chỉnh các Sự kiện theo dõi cốt lõi mà bạn muốn theo dõi

en: RSS Feed
vi: Nguồn cấp RSS

en: RSS feed for basic log access
vi: Nguồn cấp RSS để truy cập nhật ký cơ bản

en: Sat
vi: Đã ngồi

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Save Settings
vi: Lưu cài đặt

en: Save settings and refresh the page to see the JSON feed URL.
vi: Lưu cài đặt và làm mới trang để xem URL nguồn cấp dữ liệu JSON.

en: Save settings and refresh the page to see the RSS feed URL.
vi: Lưu cài đặt và làm mới trang để xem URL nguồn cấp RSS.

en: Schema Markup Changes
vi: Thay đổi đánh dấu lược đồ

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search is a context-aware that filters through all logged activities. It searches across multiple fields in the activity log database including user actions, descriptions, and event types etc. The search is integrated with other filters like date range, user, event type, and action type, allowing for combined filtering. When a search term is entered, it returns matching log entries that contain the search term in any of the searchable fields. The search results maintain consistency with the Live Monitoring feature if enabled.
vi: Tìm kiếm là một tính năng nhận biết ngữ cảnh, lọc qua tất cả các hoạt động đã ghi lại. Tính năng này tìm kiếm trên nhiều trường trong cơ sở dữ liệu nhật ký hoạt động, bao gồm hành động của người dùng, mô tả và loại sự kiện, v.v. Tính năng tìm kiếm được tích hợp với các bộ lọc khác như phạm vi ngày, người dùng, loại sự kiện và loại hành động, cho phép lọc kết hợp. Khi nhập một thuật ngữ tìm kiếm, tính năng này sẽ trả về các mục nhật ký khớp với thuật ngữ tìm kiếm trong bất kỳ trường nào có thể tìm kiếm. Kết quả tìm kiếm sẽ duy trì tính nhất quán với tính năng Giám sát Trực tiếp nếu được bật.

en: Search logs for anything...
vi: Tìm kiếm nhật ký cho bất cứ điều gì...

en: seconds
vi: giây

en: Secure JSON address:
vi: Địa chỉ JSON an toàn:

en: Secure RSS address:
vi: Địa chỉ RSS an toàn:

en: Secure Token Authentication
vi: Xác thực mã thông báo an toàn

en: Security Activity
vi: Hoạt động an ninh

en: Security Alerts
vi: Cảnh báo bảo mật

en: Security Best Practices
vi: Thực hành bảo mật tốt nhất

en: Security check failed - invalid nonce.
vi: Kiểm tra bảo mật không thành công - nonce không hợp lệ.

en: Security check failed - nonce missing.
vi: Kiểm tra bảo mật không thành công - thiếu nonce.

en: Security check failed.
vi: Kiểm tra bảo mật không thành công.

en: Security Event Details
vi: Chi tiết sự kiện bảo mật

en: Security events (login failures, suspicious activity)
vi: Sự kiện bảo mật (lỗi đăng nhập, hoạt động đáng ngờ)

en: Security events are particularly important for identifying potential breaches and maintaining site security.
vi: Các sự kiện bảo mật đặc biệt quan trọng để xác định các vi phạm tiềm ẩn và duy trì bảo mật trang web.

en: Security Insights
vi: Thông tin chi tiết về bảo mật

en: Security Insights Explained
vi: Giải thích về thông tin chi tiết về bảo mật

en: Security Overview
vi: Tổng quan về bảo mật

en: See Features
vi: Xem Tính năng

en: Select a help topic from the dropdown menu to view detailed information.
vi: Chọn chủ đề trợ giúp từ menu thả xuống để xem thông tin chi tiết.

en: Select custom post types to exclude from activity logging. Create, update, delete, and status change events for these post types will not be logged. This is useful for high-volume automated post types like real estate listings, shop orders, or automated feeds.
vi: Chọn loại bài đăng tùy chỉnh để loại trừ khỏi hoạt động ghi nhật ký. Các sự kiện tạo, cập nhật, xóa và thay đổi trạng thái cho các loại bài đăng này sẽ không được ghi lại. Điều này hữu ích cho các loại bài đăng tự động có khối lượng lớn như danh sách bất động sản, đơn đặt hàng mua sắm hoặc nguồn cấp dữ liệu tự động.

en: Select custom post types to exclude from activity logging. Useful for high-volume automated post types.
vi: Chọn loại bài đăng tùy chỉnh để loại trừ khỏi nhật ký hoạt động. Hữu ích cho các loại bài đăng tự động có khối lượng lớn.

en: Select where you want the Activity Log Pro menu to appear. Changes take effect immediately after saving.
vi: Chọn vị trí bạn muốn menu Activity Log Pro xuất hiện. Các thay đổi sẽ có hiệu lực ngay sau khi lưu.

en: Select which types of events you want to track in your activity log. Tracking more event types provides more comprehensive monitoring but may increase database size.
vi: Chọn loại sự kiện bạn muốn theo dõi trong nhật ký hoạt động. Theo dõi nhiều loại sự kiện hơn sẽ cung cấp khả năng giám sát toàn diện hơn nhưng có thể làm tăng kích thước cơ sở dữ liệu.

en: Select which types of events you want to track. You can enable or disable tracking for specific event categories:
vi: Chọn loại sự kiện bạn muốn theo dõi. Bạn có thể bật hoặc tắt tính năng theo dõi cho các danh mục sự kiện cụ thể:

en: Select your export options
vi: Chọn tùy chọn xuất của bạn

en: Selecting this option will drop the %1$s table completely, removing all its logs. All plugin-specific options will also be removed from the %2$s table, including all its transients.
vi: Chọn tùy chọn này sẽ xóa hoàn toàn bảng %1$s, xóa tất cả nhật ký của nó. Tất cả các tùy chọn dành riêng cho plugin cũng sẽ bị xóa khỏi bảng %2$s, bao gồm tất cả các biến tạm thời của nó.

en: Send comprehensive activity summaries with security insights and business analytics to configured email recipients.
vi: Gửi tóm tắt hoạt động toàn diện kèm theo thông tin chi tiết về bảo mật và phân tích kinh doanh tới người nhận email đã cấu hình.

en: Send Test Email
vi: Gửi Email Kiểm Tra

en: Send Test Report
vi: Gửi báo cáo thử nghiệm

en: Sending test email...
vi: Đang gửi email thử nghiệm...

en: SEO Settings Audit Trail
vi: Kiểm tra cài đặt SEO

en: Set an appropriate log retention period based on your compliance needs
vi: Đặt thời gian lưu giữ nhật ký phù hợp dựa trên nhu cầu tuân thủ của bạn

en: Set appropriate log retention periods based on your regulatory requirements
vi: Đặt thời gian lưu giữ nhật ký phù hợp dựa trên các yêu cầu theo quy định của bạn

en: Set up notifications for admin user creation or role changes
vi: Thiết lập thông báo cho việc tạo người dùng quản trị hoặc thay đổi vai trò

en: Set up regular review schedules for critical site activities
vi: Thiết lập lịch trình đánh giá thường xuyên cho các hoạt động quan trọng của trang web

en: Setting Updates
vi: Cài đặt Cập nhật

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings > Permalinks
vi: Cài đặt > Liên kết cố định

en: Settings saved successfully.
vi: Cài đặt đã được lưu thành công.

en: Settings saved successfully. Please refresh the page to see the admin menu in its new location.
vi: Đã lưu cài đặt thành công. Vui lòng làm mới trang để thấy menu quản trị ở vị trí mới.

en: Settings saved.
vi: Đã lưu cài đặt.

en: Share the export with developers or support personnel
vi: Chia sẻ bản xuất với các nhà phát triển hoặc nhân viên hỗ trợ

en: Shipping zone updates
vi: Cập nhật khu vực vận chuyển

en: Shop Orders
vi: Đơn hàng mua sắm

en: shop_order
vi: đơn hàng mua sắm

en: SIEM Integration Ready
vi: Sẵn sàng tích hợp SIEM

en: site time: %s
vi: thời gian trang web: %s

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Stats & Insights
vi: Thống kê & Thông tin chi tiết

en: Stats cache refreshed successfully.
vi: Đã làm mới bộ nhớ đệm thống kê thành công.

en: Status
vi: Trạng thái

en: Status changed from "%1$s" to "%2$s" for "%3$s"
vi: Trạng thái đã thay đổi từ "%1$s" thành "%2$s" cho "%3$s"

en: Status changes and transitions
vi: Thay đổi trạng thái và chuyển đổi

en: Status:
vi: Trạng thái:

en: Stay informed about new features, security updates, important announcements, educational content, and occasional offers. No spam, promise.
vi: Cập nhật thông tin về các tính năng mới, cập nhật bảo mật, thông báo quan trọng, nội dung giáo dục và các ưu đãi thường xuyên. Cam kết không spam.

en: Stay informed about your website's activity with automated digest reports delivered to your inbox.
vi: Luôn cập nhật thông tin về hoạt động của trang web với báo cáo tóm tắt tự động được gửi đến hộp thư đến của bạn.

en: Stay informed with automated %s delivered to your inbox.
vi: Luôn cập nhật thông tin với %s tự động được gửi đến hộp thư đến của bạn.

en: Stay up to date, and follow the latest features, improvements, and bug fixes in Activity Log Pro.
vi: Luôn cập nhật và theo dõi các tính năng, cải tiến và sửa lỗi mới nhất trong Activity Log Pro.

en: Stock level changes
vi: Thay đổi mức tồn kho

en: Store Full IP Address
vi: Lưu trữ địa chỉ IP đầy đủ

en: Subscribe to Newsletter
vi: Đăng ký nhận bản tin

en: Subscribing...
vi: Đang đăng ký...

en: Successful Logins
vi: Đăng nhập thành công

en: Sun
vi: Mặt trời

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Support
vi: Ủng hộ

en: Support & Updates
vi: Hỗ trợ & Cập nhật

en: Suspicious Activities
vi: Hoạt động đáng ngờ

en: Suspicious Activity Logs
vi: Nhật ký hoạt động đáng ngờ

en: System & Configuration
vi: Hệ thống & Cấu hình

en: System Information
vi: Thông tin hệ thống

en: Table %s does not exist. Please check your database setup.
vi: Bảng %s không tồn tại. Vui lòng kiểm tra thiết lập cơ sở dữ liệu của bạn.

en: Table not found
vi: Không tìm thấy bảng

en: Table Size
vi: Kích thước bàn

en: Take your WordPress security and monitoring to the next level with our premium features. Get advanced analytics, enhanced privacy controls, and comprehensive tracking for all your site activities.
vi: Nâng tầm bảo mật và giám sát WordPress của bạn với các tính năng cao cấp của chúng tôi. Tận hưởng phân tích nâng cao, kiểm soát quyền riêng tư nâng cao và theo dõi toàn diện mọi hoạt động trên trang web của bạn.

en: Tax rate changes
vi: Thay đổi thuế suất

en: Test digest email sent successfully to %s.
vi: Email tóm tắt thử nghiệm đã được gửi thành công đến %s.

en: Test email sent successfully!
vi: Email thử nghiệm đã được gửi thành công!

en: Thank you for supporting Activity Log Pro! You have access to all premium features including advanced IP controls, WooCommerce logging, JSON exports, enhanced security features, Yoast SEO integration, and priority support.
vi: Cảm ơn bạn đã ủng hộ Activity Log Pro! Bạn sẽ được sử dụng tất cả các tính năng cao cấp, bao gồm kiểm soát IP nâng cao, ghi nhật ký WooCommerce, xuất JSON, tính năng bảo mật nâng cao, tích hợp Yoast SEO và hỗ trợ ưu tiên.

en: Thank you so much!
vi: Cảm ơn bạn rất nhiều!

en: Thanks for installing Activity Log Pro v
vi: Cảm ơn bạn đã cài đặt Activity Log Pro v

en: Thanks for using the FREE plugin. You can also upgrade to Premium to get Advanced IP Privacy Controls, WooCommerce/Yoast Logging, JSON Feed Log, Location Mapping, Enhanced Security Features, and much more.
vi: Cảm ơn bạn đã sử dụng plugin MIỄN PHÍ. Bạn cũng có thể nâng cấp lên Premium để nhận được các tính năng Kiểm soát Quyền riêng tư IP Nâng cao, Ghi nhật ký WooCommerce/Yoast, Nhật ký Nguồn cấp JSON, Bản đồ Vị trí, Tính năng Bảo mật Nâng cao và nhiều hơn nữa.

en: The "Log Database Size" shows you how much disk space your activity logs are currently using. This number comes directly from your database system (e.g. MySQL) and not from calculations stored in the plugin itself. While the value is generally accurate, it might not update immediately after every new activity log entry. The database updates these size statistics periodically rather than instantly, so there could be a short delay before you see changes in the reported size, especially for larger log tables. Despite this small delay, the number gives you a reliable picture of how much space your activity logs are taking up.
vi: "Kích thước Cơ sở dữ liệu Nhật ký" cho bạn biết dung lượng ổ đĩa mà nhật ký hoạt động của bạn hiện đang sử dụng. Con số này được lấy trực tiếp từ hệ thống cơ sở dữ liệu của bạn (ví dụ: MySQL) chứ không phải từ các phép tính được lưu trữ trong chính plugin. Mặc dù giá trị này nhìn chung chính xác, nhưng nó có thể không cập nhật ngay lập tức sau mỗi mục nhật ký hoạt động mới. Cơ sở dữ liệu cập nhật các số liệu thống kê kích thước này theo định kỳ thay vì ngay lập tức, do đó có thể có một khoảng thời gian ngắn trước khi bạn thấy những thay đổi về kích thước được báo cáo, đặc biệt là đối với các bảng nhật ký lớn hơn. Mặc dù có độ trễ nhỏ này, con số này cung cấp cho bạn một bức tranh đáng tin cậy về dung lượng mà nhật ký hoạt động của bạn đang chiếm dụng.

en: The activity log table can be sorted by clicking on any column header. Click once to sort ascending, and again to sort descending.
vi: Bảng nhật ký hoạt động có thể được sắp xếp bằng cách nhấp vào bất kỳ tiêu đề cột nào. Nhấp một lần để sắp xếp theo thứ tự tăng dần và nhấp một lần nữa để sắp xếp theo thứ tự giảm dần.

en: The Activity Overview section displays key metrics about your overall logs:
vi: Phần Tổng quan về hoạt động hiển thị các số liệu chính về nhật ký tổng thể của bạn:

en: The Activity Trends section provides visual analytics of your WordPress activity:
vi: Phần Xu hướng hoạt động cung cấp phân tích trực quan về hoạt động WordPress của bạn:

en: The comment tracking system provides detailed logging of all comment-related activities:
vi: Hệ thống theo dõi bình luận cung cấp nhật ký chi tiết về mọi hoạt động liên quan đến bình luận:

en: The Daily Stats panel provides a snapshot of today's activity:
vi: Bảng thống kê hàng ngày cung cấp thông tin tổng quan về hoạt động trong ngày:

en: The Export page allows you to export activity logs for backup, analysis, or compliance purposes:
vi: Trang Xuất cho phép bạn xuất nhật ký hoạt động để sao lưu, phân tích hoặc mục đích tuân thủ:

en: The Integrations page allows you to extend Activity Log Pro's functionality with additional third-party plugin integrations.
vi: Trang Tích hợp cho phép bạn mở rộng chức năng của Activity Log Pro bằng các tích hợp plugin của bên thứ ba.

en: The JSON feed provides activity logs in JSON format, which is ideal for programmatic access and integration with other systems.
vi: Nguồn cấp dữ liệu JSON cung cấp nhật ký hoạt động theo định dạng JSON, lý tưởng cho việc truy cập theo chương trình và tích hợp với các hệ thống khác.

en: The Live Monitor feature allows you to view activity logs in real-time without manually refreshing the page:
vi: Tính năng Live Monitor cho phép bạn xem nhật ký hoạt động theo thời gian thực mà không cần phải làm mới trang theo cách thủ công:

en: The log retention cleanup is triggered on a once-per-day schedule via WordPress's WP-Cron system. It will automatically remove logs older than your selected Log Retention Period, helping to maintain optimal database performance and storage efficiency.
    
    You can adjust this retention period at any time, based on your compliance requirements or storage constraints.
vi: Việc dọn dẹp lưu trữ nhật ký được kích hoạt theo lịch trình một lần mỗi ngày thông qua hệ thống WP-Cron của WordPress. Nó sẽ tự động xóa các nhật ký cũ hơn Thời gian Lưu trữ Nhật ký bạn đã chọn, giúp duy trì hiệu suất cơ sở dữ liệu và hiệu quả lưu trữ tối ưu.
    
    Bạn có thể điều chỉnh thời gian lưu trữ này bất kỳ lúc nào, dựa trên các yêu cầu tuân thủ hoặc hạn chế lưu trữ của bạn.

en: The main Activity Log page displays all tracked events in a chronological order (newest first). Each log entry contains the following information:
vi: Trang Nhật ký Hoạt động chính hiển thị tất cả các sự kiện được theo dõi theo thứ tự thời gian (mới nhất trước). Mỗi mục nhật ký chứa thông tin sau:

en: The plugin supports both traditional WordPress post-based orders and the new WooCommerce HPOS (High-Performance Order Storage) system.
vi: Plugin này hỗ trợ cả đơn hàng theo bài đăng truyền thống của WordPress và hệ thống HPOS (Lưu trữ đơn hàng hiệu suất cao) mới của WooCommerce.

en: The plugin tracks a wide range of activities including:
vi: Plugin này theo dõi nhiều hoạt động khác nhau bao gồm:

en: The RSS feed feature is currently disabled. Please contact your site administrator.
vi: Tính năng nguồn cấp RSS hiện đang bị vô hiệu hóa. Vui lòng liên hệ với quản trị viên trang web của bạn.

en: The RSS feed provides activity logs in RSS format, which is ideal for feed readers and monitoring tools.
vi: Nguồn cấp RSS cung cấp nhật ký hoạt động theo định dạng RSS, lý tưởng cho trình đọc nguồn cấp và công cụ giám sát.

en: The Security Insights section helps you monitor potential security concerns:
vi: Phần Thông tin chi tiết về bảo mật giúp bạn theo dõi các mối lo ngại tiềm ẩn về bảo mật:

en: The security tracking system monitors potential security threats and suspicious activities:
vi: Hệ thống theo dõi an ninh giám sát các mối đe dọa an ninh tiềm ẩn và các hoạt động đáng ngờ:

en: The Settings page allows you to customize how Activity Log Pro works:
vi: Trang Cài đặt cho phép bạn tùy chỉnh cách hoạt động của Activity Log Pro:

en: The Stats & Insights page provides visual analytics and detailed metrics about the activity logs in your WordPress site.
vi: Trang Thống kê & Thông tin chi tiết cung cấp các phân tích trực quan và số liệu chi tiết về nhật ký hoạt động trên trang WordPress của bạn.

en: The WooCommerce integration provides comprehensive tracking of all e-commerce activities:
vi: Tích hợp WooCommerce cung cấp khả năng theo dõi toàn diện mọi hoạt động thương mại điện tử:

en: Theme
vi: Chủ đề

en: Theme "%1$s" installed (Version: %2$s)
vi: Đã cài đặt chủ đề "%1$s" (Phiên bản: %2$s)

en: Theme "%1$s" updated to version %2$s
vi: Chủ đề "%1$s" đã được cập nhật lên phiên bản %2$s

en: Theme "%s" activated
vi: Chủ đề "%s" đã được kích hoạt

en: Theme "%s" customized via Customizer
vi: Chủ đề "%s" được tùy chỉnh thông qua Customizer

en: Theme "%s" deleted
vi: Chủ đề "%s" đã bị xóa

en: Theme Events
vi: Sự kiện chủ đề

en: Theme events (install, switch, update, customize, delete)
vi: Sự kiện chủ đề (cài đặt, chuyển đổi, cập nhật, tùy chỉnh, xóa)

en: Theme switched from "%1$s" to "%2$s"
vi: Chủ đề đã chuyển từ "%1$s" sang "%2$s"

en: This approach provides detailed context about what happened before, during, and after an issue occurred.
vi: Phương pháp này cung cấp bối cảnh chi tiết về những gì đã xảy ra trước, trong và sau khi sự cố xảy ra.

en: This email was generated automatically by Activity Log Pro, a plugin from %s.
vi: Email này được tạo tự động bởi Activity Log Pro, một plugin từ %s.

en: This email was sent from your website: %1$s. Here's a summary from Activity Log Pro detailing the events %2$s
vi: Email này được gửi từ trang web của bạn: %1$s. Dưới đây là bản tóm tắt từ Activity Log Pro nêu chi tiết các sự kiện %2$s

en: This ensures your website remains optimised and clutter-free, eliminating unnecessary database entries that could impact performance over time.
vi: Điều này đảm bảo trang web của bạn luôn được tối ưu hóa và gọn gàng, loại bỏ các mục nhập cơ sở dữ liệu không cần thiết có thể ảnh hưởng đến hiệu suất theo thời gian.

en: This integration is currently available but disabled. Use the Activate button below to enable it.
vi: Tính năng tích hợp này hiện đã khả dụng nhưng bị vô hiệu hóa. Hãy sử dụng nút Kích hoạt bên dưới để bật tính năng này.

en: This integration is not currently installed. Please upload the integration file if you have it.
vi: Tích hợp này hiện chưa được cài đặt. Vui lòng tải lên tệp tích hợp nếu bạn có.

en: This Month's Activity
vi: Hoạt động tháng này

en: This option is already in the exclusion list.
vi: Tùy chọn này đã có trong danh sách loại trừ.

en: This options allows you to enable or disable the option to remove all plugin data on uninstall.
vi: Tùy chọn này cho phép bạn bật hoặc tắt tùy chọn xóa toàn bộ dữ liệu plugin khi gỡ cài đặt.

en: This secure URL can be used by external applications to access the feed without authentication.
vi: URL bảo mật này có thể được các ứng dụng bên ngoài sử dụng để truy cập nguồn cấp dữ liệu mà không cần xác thực.

en: This text will be displayed on the WordPress login page.
vi: Văn bản này sẽ được hiển thị trên trang đăng nhập WordPress.

en: This Week's Activity
vi: Hoạt động tuần này

en: This will permanently delete all activity logs. This action cannot be undone.
vi: Thao tác này sẽ xóa vĩnh viễn tất cả nhật ký hoạt động. Không thể hoàn tác thao tác này.

en: Thu
vi: Thứ Năm

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Timezone:
vi: Múi giờ:

en: Tip updated.
vi: Mẹo đã được cập nhật.

en: Tip: Add one email address per line. Invalid email addresses will be automatically filtered out.
vi: Mẹo: Thêm một địa chỉ email trên mỗi dòng. Địa chỉ email không hợp lệ sẽ tự động bị lọc bỏ.

en: Title changed from "%1$s" to "%2$s"
vi: Tiêu đề đã thay đổi từ "%1$s" thành "%2$s"

en: Title changed from "%1$s" to "%2$s" using Quick Edit
vi: Tiêu đề đã thay đổi từ "%1$s" thành "%2$s" bằng cách sử dụng Chỉnh sửa nhanh

en: To
vi: ĐẾN

en: To use pretty URLs, change your permalink structure in %s.
vi: Để sử dụng URL đẹp, hãy thay đổi cấu trúc liên kết cố định trong %s.

en: To use this integration, please activate the %s plugin.
vi: Để sử dụng tích hợp này, vui lòng kích hoạt plugin %s.

en: To use this integration, please install and activate the %s plugin.
vi: Để sử dụng tích hợp này, vui lòng cài đặt và kích hoạt plugin %s.

en: To:
vi: ĐẾN:

en: Today's Activity
vi: Hoạt động hôm nay

en: Today's Insights
vi: Những hiểu biết sâu sắc ngày nay

en: Today's Statistics
vi: Thống kê hôm nay

en: Token generated successfully.
vi: Mã thông báo đã được tạo thành công.

en: Too many log entries? Try %s to filter out noise.
vi: Quá nhiều mục nhật ký? Hãy thử %s để lọc bỏ nhiễu.

en: Top 2 actions: <strong>%1$s</strong> (%2$d%%) and <strong>%3$s</strong> (%4$d%%)
vi: 2 hành động hàng đầu: <strong>%1$s</strong> (%2$d%%) và <strong>%3$s</strong> (%4$d%%)

en: Total events in last 7 days: <strong>%d</strong>
vi: Tổng số sự kiện trong 7 ngày qua: <strong>%d</strong>

en: Total Log Entries
vi: Tổng số mục nhập nhật ký

en: Total Log Entries:
vi: Tổng số mục nhập nhật ký:

en: Total of <strong>%d different event types</strong> recorded
vi: Tổng số <strong>%d loại sự kiện khác nhau</strong> được ghi lại

en: Track %s activities such as order status changes, product updates, and more.
vi: Theo dõi %s hoạt động như thay đổi trạng thái đơn hàng, cập nhật sản phẩm, v.v.

en: Track %s activities such as SEO settings changes, meta data updates, and more.
vi: Theo dõi %s hoạt động như thay đổi cài đặt SEO, cập nhật siêu dữ liệu, v.v.

en: Track access to cardholder data environments
vi: Theo dõi quyền truy cập vào môi trường dữ liệu chủ thẻ

en: Track access to protected health information (PHI)
vi: Theo dõi quyền truy cập vào thông tin sức khỏe được bảo vệ (PHI)

en: Track all SEO-related changes with comprehensive Yoast SEO monitoring. Get detailed logs of meta titles, descriptions, schema markup, and optimization settings changes for complete SEO audit trails.
vi: Theo dõi mọi thay đổi liên quan đến SEO với tính năng giám sát toàn diện của Yoast SEO. Nhận nhật ký chi tiết về tiêu đề meta, mô tả, đánh dấu lược đồ và các thay đổi cài đặt tối ưu hóa để có được báo cáo kiểm tra SEO đầy đủ.

en: Track changes to WordPress options including site settings, plugin configurations, theme customizer changes, and any wp_options table modifications.
vi: Theo dõi những thay đổi đối với các tùy chọn WordPress bao gồm cài đặt trang web, cấu hình plugin, thay đổi tùy chỉnh chủ đề và mọi sửa đổi trong bảng wp_options.

en: Track comment creation, moderation actions, spam detection, and comment deletions.
vi: Theo dõi việc tạo bình luận, hành động kiểm duyệt, phát hiện thư rác và xóa bình luận.

en: Track creation, updates, and deletion of posts, pages, and custom post types.
vi: Theo dõi việc tạo, cập nhật và xóa bài đăng, trang và loại bài đăng tùy chỉnh.

en: Track daily trends, identify peak activity times, and monitor the most common events to better understand how your WordPress site is being used.
vi: Theo dõi xu hướng hàng ngày, xác định thời gian hoạt động cao điểm và giám sát các sự kiện phổ biến nhất để hiểu rõ hơn về cách trang web WordPress của bạn đang được sử dụng.

en: Track Events
vi: Theo dõi sự kiện

en: Track failed login attempts, suspicious user activities, and security-related events.
vi: Theo dõi các lần đăng nhập không thành công, hoạt động đáng ngờ của người dùng và các sự kiện liên quan đến bảo mật.

en: Track file uploads, media library updates, and file deletions.
vi: Theo dõi việc tải tệp lên, cập nhật thư viện phương tiện và xóa tệp.

en: Track menu creation, updates, and deletions including menu items and structure changes.
vi: Theo dõi việc tạo, cập nhật và xóa menu bao gồm các mục menu và thay đổi cấu trúc.

en: Track plugin activation, deactivation, updates, and installation events.
vi: Theo dõi các sự kiện kích hoạt, hủy kích hoạt, cập nhật và cài đặt plugin.

en: Track plugin/theme changes to detect unauthorized modifications.
vi: Theo dõi các thay đổi của plugin/chủ đề để phát hiện các sửa đổi trái phép.

en: Track theme installation, switching, updates, customizer changes, and theme deletions.
vi: Theo dõi quá trình cài đặt, chuyển đổi, cập nhật, thay đổi tùy chỉnh và xóa chủ đề.

en: Track user data access and modifications
vi: Theo dõi quyền truy cập và sửa đổi dữ liệu của người dùng

en: Track user login/logout events, profile updates, password changes, and role modifications.
vi: Theo dõi các sự kiện đăng nhập/đăng xuất của người dùng, cập nhật hồ sơ, thay đổi mật khẩu và sửa đổi vai trò.

en: Track widget additions, updates, and removals from widget areas.
vi: Theo dõi việc thêm, cập nhật và xóa tiện ích khỏi khu vực tiện ích.

en: Track WordPress core updates, database upgrades, and system-level changes.
vi: Theo dõi các bản cập nhật cốt lõi của WordPress, nâng cấp cơ sở dữ liệu và những thay đổi ở cấp hệ thống.

en: Tracking more event types provides more comprehensive monitoring but may increase database size. Choose the events that are most important for your security and auditing needs.
vi: Việc theo dõi nhiều loại sự kiện hơn sẽ cung cấp khả năng giám sát toàn diện hơn nhưng có thể làm tăng kích thước cơ sở dữ liệu. Hãy chọn những sự kiện quan trọng nhất cho nhu cầu bảo mật và kiểm toán của bạn.

en: Tracking settings have been reset to default values.
vi: Cài đặt theo dõi đã được đặt lại về giá trị mặc định.

en: Tracking settings have been reset to defaults.
vi: Cài đặt theo dõi đã được đặt lại về mặc định.

en: Troubleshooting
vi: Xử lý sự cố

en: Troubleshooting with Activity Log Pro
vi: Khắc phục sự cố với Activity Log Pro

en: Try Before You Commit
vi: Hãy thử trước khi cam kết

en: Tue
vi: Thứ ba

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: TXT (Plain text)
vi: TXT (Văn bản thuần túy)

en: Unable to get table structure.
vi: Không thể lấy được cấu trúc bảng.

en: Unauthorized access.
vi: Truy cập trái phép.

en: Understanding Overview Metrics
vi: Hiểu về số liệu tổng quan

en: Understanding the Activity Log
vi: Hiểu về Nhật ký hoạt động

en: Uninstall Clean-up
vi: Gỡ cài đặt Dọn dẹp

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Unlock Advanced Monitoring
vi: Mở khóa giám sát nâng cao

en: Unlock all these advanced features to take your activity logging to the next level with comprehensive monitoring and enhanced security.
vi: Mở khóa tất cả các tính năng nâng cao này để đưa hoạt động ghi nhật ký của bạn lên một tầm cao mới với khả năng giám sát toàn diện và bảo mật nâng cao.

en: Unlock extra features with Activity Log Pro - Premium.
vi: Mở khóa các tính năng bổ sung với Activity Log Pro - Premium.

en: Unlock the Full Power of Activity Log Pro
vi: Mở khóa toàn bộ sức mạnh của Activity Log Pro

en: Upgrade Now
vi: Nâng cấp ngay

en: Upgrade to Premium
vi: Nâng cấp lên Premium

en: Upgrade to Premium Now
vi: Nâng cấp lên Premium ngay

en: Upload Integration
vi: Tải lên tích hợp

en: Upload Max Size
vi: Tải lên kích thước tối đa

en: Use date filters to investigate security incidents.
vi: Sử dụng bộ lọc ngày để điều tra sự cố bảo mật.

en: Use the Help dropdown menu in the admin bar to access specific help topics for the current page.
vi: Sử dụng menu thả xuống Trợ giúp trên thanh quản trị để truy cập các chủ đề trợ giúp cụ thể cho trang hiện tại.

en: Use the login notification feature to increase user awareness
vi: Sử dụng tính năng thông báo đăng nhập để nâng cao nhận thức của người dùng

en: Use the Search box to find specific events across all log fields.
vi: Sử dụng hộp Tìm kiếm để tìm các sự kiện cụ thể trên tất cả các trường nhật ký.

en: Use the search function to find specific content or components involved
vi: Sử dụng chức năng tìm kiếm để tìm nội dung hoặc thành phần cụ thể liên quan

en: Use these statistics to identify patterns, monitor user activity, and improve security.
vi: Sử dụng các số liệu thống kê này để xác định các mẫu, theo dõi hoạt động của người dùng và cải thiện bảo mật.

en: Use these tools to preview your digest reports and verify email delivery before enabling automated sending.
vi: Sử dụng các công cụ này để xem trước báo cáo tóm tắt và xác minh việc gửi email trước khi bật tính năng gửi tự động.

en: Use this page to export all your activity logs for backup, analysis, compliance or security purposes. Leave the date range blank to export all logs.
vi: Sử dụng trang này để xuất tất cả nhật ký hoạt động của bạn cho mục đích sao lưu, phân tích, tuân thủ hoặc bảo mật. Để trống phạm vi ngày để xuất tất cả nhật ký.

en: User
vi: Người dùng

en: User "%1$s" roles changed from "%2$s" to "%3$s"
vi: Vai trò của người dùng "%1$s" đã thay đổi từ "%2$s" thành "%3$s"

en: User "%s" deleted
vi: Người dùng "%s" đã bị xóa

en: User "%s" profile updated
vi: Hồ sơ người dùng "%s" đã được cập nhật

en: User events (login, logout, profile updates)
vi: Sự kiện người dùng (đăng nhập, đăng xuất, cập nhật hồ sơ)

en: User login/logout and profile changes
vi: Đăng nhập/đăng xuất người dùng và thay đổi hồ sơ

en: User not logged in.
vi: Người dùng chưa đăng nhập.

en: Using Activity Log Pro for Compliance
vi: Sử dụng Activity Log Pro để tuân thủ

en: Using Live Monitor
vi: Sử dụng Live Monitor

en: Verify email delivery to any address.
vi: Xác minh việc gửi email đến bất kỳ địa chỉ nào.

en: Verify that your access token is valid and has not expired
vi: Xác minh rằng mã thông báo truy cập của bạn hợp lệ và chưa hết hạn

en: Version
vi: Phiên bản

en: View ChangeLog
vi: Xem Nhật ký thay đổi

en: View Complete Activity Log
vi: Xem Nhật ký hoạt động đầy đủ

en: View Documentation
vi: Xem Tài liệu

en: View how your email report will appear.
vi: Xem báo cáo email của bạn sẽ hiển thị như thế nào.

en: View preference updated successfully.
vi: Đã cập nhật thành công tùy chọn xem.

en: View type is required.
vi: Bắt buộc phải chọn loại chế độ xem.

en: View Users Approx Location
vi: Xem vị trí gần đúng của người dùng

en: Visit the <a href="%s" target="_blank" rel="noopener">official website</a> to purchase a license.
vi: Truy cập <a href="%s" target="_blank" rel="noopener">trang web chính thức</a> để mua giấy phép.

en: Wait for the export to be generated (this may take some time for large exports)
vi: Đợi quá trình xuất được tạo (có thể mất một thời gian đối với các bản xuất lớn)

en: We believe in our Premium Plugin, and we want you to feel confident in your purchase.
vi: Chúng tôi tin tưởng vào Plugin cao cấp của mình và muốn bạn cảm thấy tự tin khi mua hàng.

en: We detected that you have %s active. If you experience issues with RSS/JSON feed tokens not updating, please:
vi: Chúng tôi phát hiện bạn có %s đang hoạt động. Nếu bạn gặp sự cố với mã thông báo nguồn cấp RSS/JSON không được cập nhật, vui lòng:

en: We don't offer a trial version, but we do offer a 30-day money-back guarantee. If you're not completely satisfied with Activity Log Pro Premium, contact us within 30 days for a full refund for that month. So you can buy with confidence.
vi: Chúng tôi không cung cấp phiên bản dùng thử, nhưng chúng tôi có chính sách hoàn tiền trong 30 ngày. Nếu bạn không hoàn toàn hài lòng với Activity Log Pro Premium, vui lòng liên hệ với chúng tôi trong vòng 30 ngày để được hoàn tiền đầy đủ cho tháng đó. Vì vậy, bạn có thể yên tâm mua sắm.

en: We're here to make sure you find the right solution for your needs.
vi: Chúng tôi ở đây để đảm bảo bạn tìm được giải pháp phù hợp với nhu cầu của mình.

en: Web Server
vi: Máy chủ web

en: Website Overview
vi: Tổng quan về trang web

en: Wed
vi: Thứ tư

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: What are the requirements for Activity Log Pro?
vi: Yêu cầu đối với Activity Log Pro là gì?

en: What types of activities are tracked?
vi: Những loại hoạt động nào được theo dõi?

en: When enabled, you can expand multiple log entries simultaneously on the Logs page. When disabled, expanding one log entry will automatically collapse others.
vi: Khi được bật, bạn có thể mở rộng nhiều mục nhật ký cùng lúc trên trang Nhật ký. Khi tắt, việc mở rộng một mục nhật ký sẽ tự động thu gọn các mục nhật ký khác.

en: When to Send Email
vi: Khi nào nên gửi email

en: When we add new Features and Logger Integrations to Premium, you will get them for free on an active license.
vi: Khi chúng tôi thêm các Tính năng mới và Tích hợp Trình ghi nhật ký vào gói Premium, bạn sẽ nhận được chúng miễn phí khi mua giấy phép đang hoạt động.

en: When you add exclusions above, option updates matching those patterns will not be logged. This helps reduce database bloat from automated processes. Historical logged events will not be affected and will still be available in the Activity Logs.
vi: Khi bạn thêm các loại trừ ở trên, các cập nhật tùy chọn khớp với các mẫu đó sẽ không được ghi lại. Điều này giúp giảm thiểu tình trạng quá tải cơ sở dữ liệu do các quy trình tự động gây ra. Các sự kiện đã ghi lại trong lịch sử sẽ không bị ảnh hưởng và vẫn có sẵn trong Nhật ký Hoạt động.

en: While we don't offer trial versions, we provide something better: a full 30-day money-back guarantee.
vi: Mặc dù chúng tôi không cung cấp phiên bản dùng thử, nhưng chúng tôi cung cấp một điều tốt hơn: đảm bảo hoàn tiền trong vòng 30 ngày.

en: Who can use Activity Log Pro?
vi: Ai có thể sử dụng Activity Log Pro?

en: Widget
vi: Tiện ích

en: Widget "%1$s" was added to sidebar "%2$s"
vi: Tiện ích "%1$s" đã được thêm vào thanh bên "%2$s"

en: Widget "%1$s" was deleted from sidebar "%2$s"
vi: Tiện ích "%1$s" đã bị xóa khỏi thanh bên "%2$s"

en: Widget "%1$s" was removed from sidebar "%2$s"
vi: Tiện ích "%1$s" đã bị xóa khỏi thanh bên "%2$s"

en: Widget "%s" was updated
vi: Tiện ích "%s" đã được cập nhật

en: Widget events (add, update, delete)
vi: Sự kiện tiện ích (thêm, cập nhật, xóa)

en: Widgets in sidebar "%s" were reordered
vi: Các tiện ích trong thanh bên "%s" đã được sắp xếp lại

en: WILDCARD MATCHING
vi: PHÙ HỢP THẺ WILDCARD

en: Will I lose my existing activity logs when upgrading?
vi: Tôi có mất nhật ký hoạt động hiện tại khi nâng cấp không?

en: Will this slow down my website?
vi: Liệu điều này có làm chậm trang web của tôi không?

en: WooCommerce & SEO
vi: WooCommerce và SEO

en: WooCommerce Activity
vi: Hoạt động WooCommerce

en: WooCommerce Data Logger
vi: Trình ghi dữ liệu WooCommerce

en: WooCommerce Integration
vi: Tích hợp WooCommerce

en: WooCommerce Order Logging
vi: Nhật ký đơn hàng WooCommerce

en: WordPress Configuration
vi: Cấu hình WordPress

en: WordPress core events (updates)
vi: Sự kiện cốt lõi của WordPress (cập nhật)

en: WordPress core updates
vi: Cập nhật cốt lõi WordPress

en: WordPress Options (create, update, delete)
vi: Tùy chọn WordPress (tạo, cập nhật, xóa)

en: WordPress Version
vi: Phiên bản WordPress

en: WP Updates
vi: Cập nhật WP

en: WP_DEBUG_LOG
vi: Nhật ký gỡ lỗi WP

en: Yes
vi: Đúng

en: Yes, I am standing by to help you! To go Settings > Help tab in the plugin and we'll be happy to assist. Or visit: %s Note WordPress.org Forums are for users of the free plugin. Premium users receive priority support with faster response times via email: support@activitylog.pro (your registered email / license key is required here.)
vi: Vâng, tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn! Hãy vào mục Cài đặt > Trợ giúp trong plugin và chúng tôi rất sẵn lòng hỗ trợ. Hoặc truy cập: %s Lưu ý: Diễn đàn WordPress.org chỉ dành cho người dùng plugin miễn phí. Người dùng trả phí sẽ được hỗ trợ ưu tiên với thời gian phản hồi nhanh hơn qua email: support@activitylog.pro (yêu cầu email đã đăng ký / mã bản quyền của bạn tại đây.)

en: Yes, if you would like to add more sites to your account you can upgrade and you'll just pay the difference in cost.
vi: Có, nếu bạn muốn thêm nhiều trang web hơn vào tài khoản của mình, bạn có thể nâng cấp và chỉ phải trả phần chi phí chênh lệch.

en: Yes, we are meticulous about this stuff, and you should too :)
vi: Vâng, chúng tôi rất tỉ mỉ về vấn đề này và bạn cũng nên như vậy :)

en: Yes, we're nice like that :)
vi: Vâng, chúng tôi tử tế như vậy đấy :)

en: Yes, you can use our multi-license plans: (Personal 1 Site License, Business 3 Site License Developer 20 Site License). You can set up Activity Log Pro on your customers' websites. In case you want to promote Activity Log Pro, we have an Affiliate program that you might be interested in.
vi: Có, bạn có thể sử dụng các gói đa giấy phép của chúng tôi: (Giấy phép Cá nhân 1 Trang web, Giấy phép Doanh nghiệp 3 Trang web, Giấy phép Nhà phát triển 20 Trang web). Bạn có thể cài đặt Activity Log Pro trên trang web của khách hàng. Trong trường hợp bạn muốn quảng bá Activity Log Pro, chúng tôi có chương trình Tiếp thị liên kết mà bạn có thể quan tâm.

en: Yes, your data security is our top priority. All activity logs are stored locally in your WordPress database and are not transmitted to external servers. The plugin includes privacy controls to help you comply with regulations like GDPR, including options to anonymize IP addresses.
vi: Vâng, bảo mật dữ liệu của bạn là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi. Tất cả nhật ký hoạt động được lưu trữ cục bộ trong cơ sở dữ liệu WordPress của bạn và không được truyền đến các máy chủ bên ngoài. Plugin này bao gồm các tính năng kiểm soát quyền riêng tư để giúp bạn tuân thủ các quy định như GDPR, bao gồm các tùy chọn ẩn danh địa chỉ IP.

en: Yes. Your Activity Log Pro license should automatically renew after one year by default, until cancelled. So you don't lose access to premium features, support and updates. You can easily disable the auto-renewal on your account page in the Billing section. (See Settings > License tab)
vi: Có. Theo mặc định, giấy phép Activity Log Pro của bạn sẽ tự động gia hạn sau một năm, cho đến khi bị hủy. Vì vậy, bạn sẽ không mất quyền truy cập vào các tính năng cao cấp, hỗ trợ và cập nhật. Bạn có thể dễ dàng tắt tính năng tự động gia hạn trên trang tài khoản của mình trong phần Thanh toán. (Xem Cài đặt > tab Giấy phép)

en: Yoast SEO Integration
vi: Tích hợp Yoast SEO

en: You can combine multiple filters to narrow down your search. Click the "Apply Filters" button to apply your selections, or "Reset Filters" to clear all filters.
vi: Bạn có thể kết hợp nhiều bộ lọc để thu hẹp phạm vi tìm kiếm. Nhấp vào nút "Áp dụng Bộ lọc" để áp dụng các lựa chọn của bạn, hoặc "Đặt lại Bộ lọc" để xóa tất cả các bộ lọc.

en: You can export your activity logs in multiple formats:
vi: Bạn có thể xuất nhật ký hoạt động của mình theo nhiều định dạng:

en: You can find option names in the "Object" column of your %s. Common examples include automated processes like cookie scans, transients, and auto-saves that can generate excessive logs and slip into our logs depending on how that plugin/theme works with events, without user interaction. This "Excluded Option Names" feature allows you to filter out any noise you don't want in your logs.
vi: Bạn có thể tìm thấy tên tùy chọn trong cột "Đối tượng" của %s. Các ví dụ phổ biến bao gồm các quy trình tự động như quét cookie, tạm thời và tự động lưu, có thể tạo ra quá nhiều nhật ký và lọt vào nhật ký của chúng tôi tùy thuộc vào cách plugin/giao diện đó hoạt động với các sự kiện mà không cần tương tác của người dùng. Tính năng "Tên Tùy chọn Bị Loại trừ" này cho phép bạn lọc bỏ bất kỳ thông tin nhiễu nào bạn không muốn có trong nhật ký của mình.

en: You do not have permission to download this file.
vi: Bạn không có quyền tải xuống tệp này.

en: You do not have permission to export logs.
vi: Bạn không có quyền xuất nhật ký.

en: You do not have permission to perform this action.
vi: Bạn không có quyền thực hiện hành động này.

en: You do not have permission to save settings.
vi: Bạn không có quyền lưu cài đặt.

en: You don't need to explain why you're returning it, though we genuinely appreciate any feedback you're willing to share.
vi: Bạn không cần phải giải thích lý do tại sao bạn trả lại sản phẩm, mặc dù chúng tôi thực sự trân trọng mọi phản hồi mà bạn sẵn lòng chia sẻ.

en: You have Activity Log Pro - Premium, thank you!
vi: Bạn đã có Activity Log Pro - Premium, cảm ơn bạn!

en: You have Premium, thanks so much for your support - its very much appreciated.
vi: Bạn có Premium, cảm ơn bạn rất nhiều vì đã ủng hộ - chúng tôi thực sự trân trọng điều đó.

en: You have the premium addon, thanks for your support.
vi: Bạn có tiện ích bổ sung cao cấp, cảm ơn sự ủng hộ của bạn.

en: You're receiving this digest email because email reports are enabled in your Activity Log Pro settings.
vi: Bạn nhận được email tóm tắt này vì báo cáo email đã được bật trong cài đặt Activity Log Pro của bạn.

en: Your complete %s activity summary is ready.
vi: Tóm tắt hoạt động %s đầy đủ của bạn đã sẵn sàng.

en: Your email address
vi: Địa chỉ email của bạn

en: Your insights help us build better tools for everyone.
vi: Những hiểu biết sâu sắc của bạn giúp chúng tôi xây dựng những công cụ tốt hơn cho mọi người.

en: Your license is activated! Please download, install and activate the Premium plugin to access premium features.
vi: Giấy phép của bạn đã được kích hoạt! Vui lòng tải xuống, cài đặt và kích hoạt plugin Premium để truy cập các tính năng cao cấp.

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Your site is using index permalinks. The JSON feed URL uses query string parameters for compatibility.
vi: Trang web của bạn đang sử dụng liên kết cố định chỉ mục. URL nguồn cấp dữ liệu JSON sử dụng tham số chuỗi truy vấn để đảm bảo tính tương thích.

en: ⚙️ %d system configuration changes
vi: ⚙️ %d thay đổi cấu hình hệ thống

en: ⚠️ High number of failed logins detected: %d
vi: ⚠️ Số lượng đăng nhập không thành công cao được phát hiện: %d

en: 🎉 Amazing Progress!
vi: 🎉 Tiến bộ đáng kinh ngạc!

en: 📊 Peak activity time: %1$s (%2$d events)
vi: 📊 Thời gian hoạt động cao điểm: %1$s (%2$d sự kiện)

en: 📝 %d content modifications made today
vi: 📝 %d nội dung đã được sửa đổi hôm nay
